Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2015
31.12.2015
Gamlßrshlaup ═R

Reykjavík 31. desember 2015

Gamlárshlaup 

Vegalengd: 10 km

Flögutími er nákvæmur 10 km tími og er það sá tími sem hlauparar geta miðað við. Byssutími ræður hinsvegar röðinni.

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.

Heildarúrslit

Röð Flögutími Brúttótími Nafn Fæð.ár Hlaupahópur Staður Rásnr.
1 33:21 33:22 Daníel Freyr Garðarsson 1995 ÍR IS110 2465
2 34:39 34:40 Michael Wardion 1974   USA 1854
3 34:57 34:59 Guðni Páll Pálsson 1987 ÍR IS870 499
4 35:07 35:08 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR - Sportís - Asics IS104 1841
5 35:10 35:12 Benoit Thomas Branger 1984 IR/Team GPJ IS230 1652
6 36:13 36:15 Örvar Steingrímsson 1979   IS200 1852
7 36:23 36:26 Pétur Sturla Bjarnason 1980   IS109 1350
8 36:52 36:54 Ernir Jónsson 1997 Mikkeller Running Club IS105 2081
9 36:54 36:55 Sindri Markússon 1988   IS221 2083
10 37:54 37:56 Birgir Sævarsson 1972 KR skokk IS107 2302
11 38:10 38:11 Geir Ómarsson 1975 Team Macron IS200 2011
12 38:15 38:17 Brynjar Viggósson 1973 Hlaupahópur Sigga P IS220 2042
13 38:31 38:34 Viðar Bragi Þorsteinsson 1973 Þríkó IS200 1768
14 38:36 38:39 Philip Liljeroth 1979 Skånes gaseller SWE 2226
15 38:50 38:54 Arnar Ragnarsson 1988 Boot Camp IS110 1850
16 39:08 39:10 Páll Harðarson 1966   IS105 1534
17 39:24 39:26 Vignir Már Lýðsson 1989   IS109 2471
18 39:26 39:29 Hörður Karlsson 1987 KR skokk IS107 1921
19 39:28 39:30 Steindór Eiríksson 1970   IS105 2065
20 39:34 39:37 Hannes Hrafnkelsson 1960 KR IS 2495
21 39:35 39:37 Tom Frost 1975   GBR 2122
22 39:37 39:41 Guðlaugur Eyjólfsson 1980 Hermann IS101 1726
23 39:41 39:42 Jósep Magnússon 1977 Flandri IS371 2115
24 39:40 39:43 Jóhann Erpur Aðalsteinsson 1975   IS 1668
25 39:44 39:46 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P IS112 1340
26 39:47 39:49 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P IS108 1433
27 39:50 39:51 Þorsteinn Magnússon 1976 Team GPJ IS101 2171
28 39:48 39:52 Viggó Már Ingason 1983 Þríkó IS112 2208
29 39:51 39:53 Grétar Brynjólfsson 1988 Héri IS105 1715
30 39:52 39:53 Benedikt Jónsson 1977 HFR IS270 2102
31 39:51 39:54 Þórir Magnússon 1971 Héri IS105 1714
32 40:17 40:21 Ívar Auðunn Adolfsson 1962 laugaskokk IS105 1411
33 40:20 40:25 Helga Margrét Þorsteinsdóttir 1991   IS500 1447
34 40:44 40:47 Gunnar Ólason 1967 Hlaupahópur Ármanns IS109 1891
35 40:51 40:54 Einar Gunnar Guðmundsson 1972 KR skokk IS101 1457
36 40:58 41:03 Kristján Hrafn Guðmundsson 1979   IS109 2496
37 41:03 41:06 Eiríkur Ásþór Ragnarsson 1984 laugaskokk IS110 1410
38 41:10 41:15 Ívar Trausti Jósafatsson 1961 Þríkó IS104 1687
39 41:19 41:21 Sigurjón Sigurbjörnsson 1955 ÍR skokk IS108 1437
40 41:22 41:25 Kjartan Sævarsson 1968 laugaskokk IS230 1201
41 41:23 41:28 Elísabet Margeirsdóttir 1985 Arctic Running IS105 1963
42 41:26 41:30 Kristján Freyr Óðinsson 1993   IS800 1858
43 41:30 41:34 Stephen Patrick Bustos 1965 Ægir3 IS108 1626
44 41:41 41:45 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir IS112 1884
45 41:40 41:47 Elmar Hauksson 1978   IS110 1744
46 41:49 41:51 Lars Brekken 1981   IS 1793
47 41:49 41:52 Sigurður Sveinn Nikulásson 1973 Þríkó IS200 1922
48 41:54 41:56 Þór Daníel Hólm Friðbjörnsson 1996 Ármann IS110 2127
49 41:51 41:56 Stefan Timmler 1979 Team Iron Mind GER 2107
50 41:57 41:57 Ævar Rafn Björnsson 1976 Sprettur Sports Club IS111 1469
51 41:53 41:58 Hjörtur Pálmi Jónsson 1971 Hlaupahópur FH IS221 2109
52 41:57 42:01 Kristján Þorbergsson 1963 Toyota IS101 2263
53 42:16 42:20 Guðlaug Edda Hannesdóttir 1994 Ægir 3 IS201 443
54 42:22 42:28 Oddur Orri Brynjarsson 1983   IS355 1785
55 42:26 42:30 Halldór Kristján Baldursson 1994   IS201 1681
56 42:27 42:32 Gylfi Örn Gylfason 1976 3sh IS220 2279
57 42:27 42:32 Finnbogi Gylfason 1970 3sh IS220 2150
58 42:28 42:34 Gunnar Marteinsson 1983   IS108 2260
59 42:29 42:34 Jón Gunnar Þorsteinsson 1970 Richa 116 IS107 1748
60 42:48 42:48 Hlynur Guðmundsson 1972 laugaskokk IS301 1650
61 43:04 43:08 Valur Snær Gottskálksson 1995 Ármann IS105 1667
62 43:01 43:09 Sigurður Rúnar Sveinsson 1970 FÍ Landvættir IS109 1978
63 43:04 43:09 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH IS220 1578
64 43:05 43:11 Stefán Þórir Birgisson 1965 laugaskokk IS105 2192
65 43:06 43:15 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk IS220 505
66 43:18 43:22 Helga Guðný Elíasdóttir 1994 Fjölnir IS112 2240
67 43:23 43:28 Davíð Þór Jónsson 1991   IS210 1554
68 43:22 43:29 Grétar Már Axelsson 1979 Útipúl IS111 2071
69 43:41 43:44 Guðmundur Logi Norðdahl 1981   IS200 501
70 43:40 43:46 Ásgeir Sverrisson 1969   IS170 1969
71 43:41 43:48 Tómas Orri Ragnarsson 1973   IS 2463
72 43:45 43:51 Halldór Þorkelsson 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar IS201 1889
73 43:47 43:52 Kári Gíslason 1969   IS101 2147
74 43:47 43:55 Björn Pétur Sigurðsson 1969   IS108 2269
75 43:54 43:59 Þórir Sigurhansson 1966 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 2066
76 43:54 44:00 Sindri Bergmann Eiðsson 1973 VVVFÍ IS108 1917
77 43:56 44:01 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 1483
78 43:58 44:02 Arnar Garðarsson 1971 Árbæjarskokk IS112 1520
79 43:59 44:04 Stefán Daníel Jónsson 1988   IS210 1555
80 44:07 44:09 Anne Cattenoz 1986   IS 2070
81 44:02 44:12 Halldór Brynjarsson 1959 UFA Eyrarskokk IS600 1871
82 44:10 44:15 Peter Hermansen 1980   DEN 2025
83 44:20 44:21 Guðmundur Guðnason 1969 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 2190
84 44:19 44:23 Ólafur Jón Ásgeirsson 1965 Fjölnir IS112 1633
85 44:27 44:29 Patrekur Gísli Guðmundsson 1997 Ármann IS105 2048
86 44:29 44:32 Magnús Bernhard Gíslason 1985 KR IS107 1686
87 44:31 44:35 Baldur Gunnlaugsson 1969 Sparta IS201 1683
88 44:31 44:36 Davíð Ólafsson 1981 KR-skokk IS107 1980
89 44:32 44:40 Ingvi Pétur Snorrason 1977   IS170 2303
90 44:39 44:43 Kjartan Ólafsson 1983 KR-skokk IS107 2000
91 44:36 44:44 Victor Magnusson 2001   USA 484
92 44:38 44:45 Gunnar Már Petersen 1974 laugaskokk IS104 1265
93 44:37 44:46 Kristín Óskarsdóttir 1993 Valur skokk IS104 1635
94 44:41 44:47 Kristján Páll Rafnsson 1978 Strjarnan IS200 2128
95 44:43 44:48 Guðmundur Nikulásson 1961 HSK IS112 1672
96 44:44 44:52 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 1958 ÍR IS170 2264
97 44:52 44:56 Gísli Héðinsson 1969   IS104 1790
98 44:49 44:58 Kristján Ólafur Eðvarðsson 1973   IS101 2470
99 44:50 44:59 Gunnar Már Guðmundsson 1983   IS112 2020
100 44:54 45:00 Eddy Koek 1979   HOL 2057
101 44:57 45:02 Eiríkur Jónsson 1977   IS108 1449
102 44:58 45:04 Hólmfríður J Aðalsteinsdóttir 1975   IS105 1496
103 44:59 45:07 Kristján Ásgeirsson 1965   IS107 1873
104 44:59 45:08 Karl Jón Hirst 1959 Fjölnir IS112 1398
105 44:57 45:08 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk IS110 1655
106 45:11 45:11 Jón Arnar Óskarsson 1980   IS107 2002
107 45:04 45:11 Róbert Marshall 1971 FÍ Landvættir IS107 1321
108 45:08 45:11 Marlon Costello Maley 1997   IS 2207
109 45:08 45:12 Logi Freyr Arnarsson 2003   IS 1474
110 45:05 45:13 Kári Sigurðsson 1976   IS 2462
111 45:06 45:15 Eggert Þór Aðalsteinsson 1976 KKDÍ IS201 2480
112 45:10 45:16 Óskar Ragnar Jakobsson 1971 Héri IS110 1712
113 45:22 45:27 Daníel Kjartan Ármannsson 1978 Hlaupahópur HK IS203 1582
114 45:23 45:29 Arnaldur Loftsson 1970 laugaskokk IS105 1569
115 45:25 45:31 Guðgeir Sigurjón Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness IS225 1501
116 44:57 45:32 Arnar Guðmundsson 1971   IS 2032
117 45:25 45:33 Freddy Wilkinson 1998   GBR 2076
118 45:02 45:34 Michael J Zimmermann 1976   USA 2061
119 45:38 45:38 Máni Atlason 1985 BootCamp IS300 1445
120 45:26 45:39 Einar Karl Þórhallsson 1980 HH FH IS 1899
121 45:30 45:40 Kolbeinn Bjarnason 1958   IS101 2021
122 45:34 45:41 Kristinn Jakobsson 1969 Árbæjarskokk IS200 1522
123 45:31 45:42 Anton Ástvaldsson 1986   IS700 1719
124 45:35 45:43 Hjalti Sigfússon 1984 Pelle Lundgren IS200 2295
125 45:40 45:45 Gígja Gunnlaugsdóttir 1982 ÍR IS170 2256
126 45:36 45:47 Axel Ingi Magnússon 1988   IS110 1702
127 45:40 45:50 Geir Jóhannsson 1961 Valur skokk IS105 1519
128 45:43 45:50 Hörður Máni Ásmundsson 1999   IS201 1799
129 45:46 45:53 Kristinn Hauksson 1973   IS 1745
130 45:46 45:54 Ingvar Páll Jónsson 1964 Hlaupahópur Sigga.P IS112 1613
131 45:42 45:56 Heiðar Kári Rannversson 1982   IS 2023
132 45:43 45:56 Óskar Örn Arnórsson 1982 Göngum Saman IS 2154
133 45:49 45:57 Kristján Hólm Grétarsson 1991   IS112 1471
134 45:46 45:58 Eiríkur Rúnar Eiríksson 1974 BootCamp IS113 1880
135 45:56 46:04 Arna Dís Arnþórsdóttir 1997   IS210 1724
136 45:59 46:06 Guðmundur Hannesson 1973 Fjölnir IS112 2158
137 45:57 46:07 Richard Love 1964 Mercia Fell Runners GBR 1988
138 45:57 46:07 Garðar Þorsteinn Guðgeirsson 1974 Valur skokk IS107 2035
139 46:02 46:10 Geir Oddur Ólafsson 1979   IS400 2041
140 46:02 46:13 Hálfdán Daðason 1959 Brúarbræður IS108 1661
141 46:03 46:13 Jón Gunnar Kristinsson 1974   IS200 2169
142 46:09 46:15 Bjarni Jakob Gunnarsson 1985   IS170 1459
143 46:11 46:18 Gunnar Víðir Þrastarson 1967 Hlaupahópur Stjórnunnar IS203 1800
144 46:10 46:19 Magnús Baldvin Friðriksson 2001   IS108 446
145 46:11 46:21 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk IS101 2093
146 46:08 46:21 Sigurður H Pálsson 1969   IS101 1421
147 46:12 46:23 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir 1976 Icelandair IS109 1507
148 46:12 46:23 Sigurgeir Már Halldórsson 1974 Icelandair IS109 1504
149 46:17 46:23 Berglind Jóhannsdóttir 1963 Árbæjarskokk IS113 1680
150 46:07 46:25 Jón Reyr Jóhannesson 1994   IS108 1895
151 46:26 46:33 Sigurður Jón Gunnarsson 1971 Valur skokk IS580 1634
152 46:03 46:36 Rúnar Guðbjartsson 1990   IS105 1581
153 46:31 46:39 Kelsey Daily 1988   USA 2251
154 46:30 46:39 Margrét Elíasdóttir 1970 KR-skokk IS107 2242
155 46:30 46:39 Erlendur Steinn Guðnason 1972 KR skokk IS107 1458
156 46:33 46:42 Gísli Páll Sigurðsson 1983 BootCamp IS109 1671
157 46:33 46:48 Helgi Þór Harðarson 1975 Ufsa Grýlurnar IS103 1882
158 46:44 46:55 Halldór Brynjólfur Daðason 1967   IS105 1761
159 46:43 46:57 Birgir Örn Birgisson 1970 laugaskokk IS108 1682
160 46:57 46:57 Arnór Gauti Hauksson 1982 Hlaupahópur Ármanns IS108 2492
161 46:50 46:58 Björg Alexandersdóttir 1975   IS260 1267
162 46:48 46:59 Inga Björk Guðmundsdóttir 1982 Hlaupahópur Ármanns IS104 2168
163 46:55 47:01 Þóra Regína Þórarinsdóttir 1967 Mosóskokk IS 1285
164 46:49 47:02 Hrönn Harðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1644
165 46:48 47:02 Lárus Jónasson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS225 2087
166 46:49 47:03 Gunnar Ármannsson 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 433
167 46:49 47:03 Agnar Jón Ágústsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 448
168 46:49 47:03 Pálmar Viggósson 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 487
169 46:48 47:03 Oddur Ingi Ingason 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS220 1200
170 46:49 47:04 Vilhjálmur Kári Haraldsson 1973 Hlaupahópur FH IS200 2205
171 46:57 47:04 Kristjana Hildur Gunnarsdóttir 1971 Héri IS230 1716
172 46:45 47:05 Einar Ingimundarson 1974 Hlaupahópur FH IS600 1294
173 47:03 47:08 Valur Rafn Valgeirsson 1976   IS220 1923
174 46:50 47:09 Þórður Hermann Kolbeinsson 1969 KR IS112 1869
175 46:59 47:09 Arnar Sigurðsson 1964   IS101 1887
176 47:01 47:10 Guðfinnur Heiðar Hilmarsson 1976 Boot Camp IS110 2138
177 47:01 47:14 Ellaury Hernandez 1977   USA 2206
178 47:07 47:17 Atli Freyr Naabye 1991   IS201 1546
179 47:14 47:18 Graeme Maley 1969 Scotia GBR 2209
180 47:10 47:18 Gunnar Viðar Bjarnason 1961 Víkingur IS108 1493
181 47:11 47:19 Guðmundur H S Guðmundsson 1961   IS108 1268
182 47:08 47:20 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk/Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 1954
183 47:03 47:20 Magnús Þór Jónsson 1957 Fjlnis IS112 1836
184 47:21 47:24 Ágúst Þór Gunnarsson 1957 Skokkhópur Garðabæjar IS220 2221
185 47:17 47:25 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk IS110 1679
186 47:10 47:26 Evald Ægir Hansen 1972   IS112 420
187 47:20 47:28 Ingvar Garðarsson 1958 Frískir flóamenn/HSK IS800 2182
188 47:21 47:30 Sigurður Magnús Garðarsson 1967 laugaskokk IS104 2033
189 47:16 47:30 Vilhjálmur Jónsson 1963 Stjarnan /Vikingur IS210 1262
190 47:15 47:33 Magnus Göransson 1977 Hlaupahópur Styrmis IS101 2255
191 47:24 47:39 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR-SKOKK IS104 1769
192 47:24 47:41 Kolbeinn Atli Björnsson 1979   IS107 1237
193 47:30 47:43 Carina Brandl 1984   SUI 2238
194 47:28 47:47 Guðmundur Kristinsson 1965 laugaskokk IS200 1453
195 47:39 47:49 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns IS105 2018
196 47:31 47:50 Ingvi Júlíus Ingvason 1962 Þríkó IS201 1622
197 47:32 47:50 Birkir Snær Ingvason 1990 Þríkó IS200 1615
198 47:44 47:51 Hildur Birgisdóttir 1970 Árbæjarskokk IS200 1523
199 47:52 47:52 Pétur Bjarnason 1969 Skokkhópur Mannvits IS113 2273
200 47:43 47:53 Gunnar Geir Jóhannsson 1980 Boot Camp IS200 1548
201 47:32 47:54 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk IS200 1699
202 47:53 47:59 Jón Helgi Sigurðarson 2000   IS101 1911
203 47:47 47:59 Tinna Laufey Ásgeirsdóttir 1975 KR skokk IS107 2177
204 47:38 48:03 Þröstur Elvar Óskarsson 1972 laugaskokk IS201 1218
205 47:51 48:05 Davíð Skúlason 1964   USA 2022
206 47:59 48:11 Helgi Borg Jóhannsson 1967   IS107 1798
207 48:04 48:12 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 Skokkhópur Álftaness IS225 1758
208 48:02 48:13 Gunnur Róbertsdóttir 1974 Hlaupah. Ármanns / Náttúruhlaup IS105 1692
209 48:03 48:16 Kristinn Jón Arnarson 1973   IS101 2029
210 48:08 48:17 Gunnlaugur A Júlíusson 1952 Brúarbræður IS108 1315
211 48:14 48:20 Sverrir Gauti Svavarsson 2000   IS201 1435
212 47:51 48:20 Björn Ragnarsson 1958 ÍR skokk IS109 2040
213 47:56 48:22 Dave Sherman 1980   USA 1705
214 48:16 48:23 Úlfar Helgason 1968   IS200 1451
215 47:57 48:23 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur IS201 1462
216 48:11 48:24 Unnsteinn Jóhannsson 1986   IS210 1487
217 48:19 48:26 Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness IS225 2140
218 48:16 48:26 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH/3SH IS220 2290
219 48:22 48:26 Kristján Hafþórsson 1991   IS101 1394
220 48:23 48:28 Toby Taylor 1974   GBR 2161
221 48:14 48:29 Rebekka Sverrisdóttir 1992   IS101 1979
222 48:13 48:30 Sigurður G Kristinsson 1969   IS105 1549
223 48:06 48:30 Vignir Guðjónsson 1982   IS104 1720
224 48:17 48:31 Unnar Steinn Hjaltason 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar IS220 467
225 48:20 48:34 Eiríkur Egill Gíslason 1997 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1536
226 48:21 48:38 Gísli Heiðar Bjarnason 1975   IS201 1616
227 48:26 48:41 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 1636
228 48:25 48:41 Daði Jóhannesson 1967   IS112 1319
229 48:27 48:43 Björn Valdimar Guðmundsson 1966 ÍR skokk IS109 1412
230 48:30 48:44 Elísabet María Pétursdóttir 1988   IS320 2293
231 48:30 48:44 Helga Þóra Jónasdóttir 1982 Náttúruhlaupahópur Arctic Running/66€Norður IS107 2162
232 48:28 48:44 Jonathan G Pedersen 1977   IS 1354
233 48:35 48:45 Elvar Örn Arason 1972 Valur skokk IS101 1465
234 48:36 48:45 Jóhann Ingibergsson 1960 Hlaupahópur FH IS200 1575
235 48:35 48:46 Sigurður Guðni Ísólfsson 1968 Hlaupahópur FH IS220 1649
236 48:34 48:50 Aniela Wochner 1976   GER 2084
237 48:35 48:51 Stefan Dietze 1978   GER 2082
238 48:40 48:51 Tómas Guðbrandur Guðjónsson 1971 Marel IS200 1486
239 48:40 48:52 Kristján Matthíasson 1961 Sí skokk IS101 1801
240 48:45 48:55 Þorsteinn Andrésson 1968   IS200 1690
241 48:37 48:57 Jóhann Gunnarsson 1971 Þríkó IS111 1246
242 48:41 48:58 Kolbrún Ósk Jónsdóttir 1981 Morgunfuglarnir IS270 1203
243 48:33 48:59 Grétar Einarsson 1949 Í R skokk IS109 227
244 48:49 49:01 Hringur Baldvinsson 1966 Hlaupahópur FH IS210 1422
245 48:53 49:05 Abigail Khushf 1991   USA 2189
246 48:44 49:08 Thor Aspelund 1969 ÍR skokk IS109 1606
247 48:49 49:11 Ragnar Þórarinn Ágústsson 1975   IS 1514
248 48:47 49:14 Gunnar Gunnarsson 1972 Sprettur Sportsclub IS109 513
249 48:53 49:15 Atli Örn Sævarsson 1975   IS110 1957
250 48:57 49:17 Rakel Jensdóttir 1981 Hlaupahópur Sigga P IS200 411
251 49:00 49:17 Jos Beersma 1959   SUI 2114
252 49:04 49:18 Theodór Carl Steinþórsson 1970 Teddson IS110 1970
253 49:08 49:22 Harpa Víðisdóttir 1970 Hlaupahópur Störnunnar IS200 1328
254 49:09 49:25 Kristín Pétursdóttir 1989 Icelandair IS 1624
255 49:18 49:28 Davíð Gunnarsson 1982 Boot Camp IS270 2152
256 48:55 49:28 Ólafur Rúnar Ólafsson 2000   IS104 1664
257 49:18 49:29 Birna Íris Jónsdóttir 1973 Þríkó IS200 1488
258 49:16 49:29 Róbert Traustason 1983 Boot Camp IS109 1827
259 49:10 49:29 Berglind Þóra Steinarsdóttir 1977 laugaskokk IS108 1727
260 49:13 49:29 Alexander Arnarson 1973 Þríkó IS203 1614
261 49:17 49:29 Melkorka Árný Kvaran 1976 Útipúl IS700 2218
262 49:06 49:30 Kristján Gunnarsson 1955 Hlaupahópur Ármanns IS109 1630
263 49:13 49:31 Halla Björg Þórhallsdóttir 1975 laugaskokk IS107 1452
264 49:21 49:34 Magnús Kristinn Jónsson 1971   IS210 1778
265 49:15 49:34 Stefan Oddsson 1995 Texas Running Club USA 2243
266 49:23 49:35 Guðmundur Þ Eyjólfsson 1958 Hlaupahópur Sigga P IS900 1249
267 49:27 49:36 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR skokk IS200 2134
268 49:18 49:37 Magnús Árni Magnússon 1968   IS221 2278
269 49:21 49:39 Börkur Sigþórsson 1978   IS210 1732
270 49:45 49:45 Ingvar Hjálmarsson 1979   IS220 419
271 49:31 49:46 Karl Jóhann Guðnason 1981 Frískir flóamenn IS825 2038
272 49:31 49:46 Magnús Rósinkrans Magnússon 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1718
273 49:29 49:48 Arnór Þorkell Gunnarsson 1971   IS113 1986
274 49:36 49:48 Friðrik Guðmundsson 1965 Víkingur IS105 1751
275 49:24 49:48 Sveinn Friðrik Gunnlaugsson 1985   IS108 1308
276 49:36 49:49 Pétur Sigurjónsson 1981   IS220 1872
277 49:25 49:53 Svanhildur Þengilsdóttir 1964 ÍR-SKOKK IS210 1245
278 49:36 49:55 Bjarni Snæbjörnsson 1978 Styrmir IS105 2228
279 49:46 49:56 Holly Love 2002 Worcester Atheletics Club GBR 1990
280 49:29 49:57 Haraldur Bergmann Ingvarsson 1979   IS101 1822
281 49:29 49:58 Ingvar Ari Ingvarsson 1983   IS101 1863
282 49:41 49:58 Jón Ólafsson 1953 Grábræður IS108 1521
283 49:37 49:59 Adam David Wheeler 1980   IS111 1518
284 49:42 49:59 Níels Rafn Guðmundsson 1962 Árbæjarskokk IS110 2077
285 49:27 49:59 Mads Gabel-Jørgensen 1990 Icelandair DEN 2280
286 49:58 50:01 Davíð Sigurðarson 1985   IS101 1688
287 49:54 50:02 Eva Ólafsdóttir 1973 Afrekshópur IS200 1301
288 49:47 50:03 Guðmundur Ísak Bóasson 2004 Hlaupahópur Ármanns IS104 1966
289 49:51 50:06 Héri 1978 Héri IS 1713
290 49:50 50:07 Ástráður Haraldsson 1961   IS107 2116
291 49:43 50:08 Einar Stefán Kristinsson 1964 Þríkó IS200 1550
292 49:43 50:08 Brynjar Guðjónsson 1989 Fellarnir IS104 1721
293 49:47 50:10 Gunnar Orri Gröndal 1973   IS105 1429
294 50:02 50:12 Kristín H Kristjánsdóttir 1966   IS800 1857
295 49:56 50:15 Anna Cecilia Inghammar 1977 Hlaupahóp Styrmis IS108 1288
296 49:41 50:17 Pétur Valdimarsson 1966 Mosóskokk IS270 1640
297 50:03 50:18 Steinarr Ingólfsson 1993 laugaskokk IS104 1677
298 50:07 50:19 Guðmundur Sigfinnsson 1974 Hlaupahópur Ármanns IS105 1691
299 50:03 50:26 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Þríkó IS210 1562
300 49:56 50:26 Sigurður Andri Sigurðsson 1970   IS220 1900
301 50:08 50:27 Þorsteinn Ingason 1988   IS603 2296
302 49:59 50:28 Andri Már Thorstensen 1979 Valur skokk IS107 2108
303 50:14 50:28 Einar Þór Gústafsson 1979 Meniga IS110 1349
304 50:03 50:28 Björgvin Guðmundsson 1973 Afrekshópur IS101 1343
305 50:11 50:29 Berglind Sigurðardóttir 1981 Hamar IS810 2201
306 49:56 50:29 Arnar B Sigurðsson 1980 Foldaskokk IS200 450
307 49:51 50:29 Pétur Már Ómarsson 1976 Rikki Rocket IS570 1475
308 50:24 50:30 Alberto Bisio 1978 G.S.D. Run...dagi ITA 2019
309 50:09 50:30 Ívar Gautsson 1991 Fjölnir IS112 1063
310 50:14 50:31 Helga Árnadóttir 1961 Árbæjarskokk IS110 1647
311 50:04 50:34 Fjölvar Darri Rafnsson 1973 Sprettur Sportclub IS 2259
312 50:06 50:34 Gunnar Þór Möller 1973 Srpettur Sportsclub IS108 1002
313 50:13 50:39 Magnús Jens Hjaltested 1976 Þríkó IS203 1612
314 50:16 50:42 Dofri Þórðarson 1965 Árbæjarskokk IS200 1905
315 50:16 50:44 Sif Sumarliðadóttir 1975 KR-skokk IS101 2030
316 50:29 50:46 Guðbjörg Eva H Baldursdóttir 1982 Valur skokk IS105 2090
317 50:23 50:46 Ragnar Sverrisson 1959 Mosóskokk-UMFUS IS270 2266
318 50:24 50:46 Matthías Sigurðarson 1971 Landvættir FÍ IS101 1529
319 50:32 50:47 Bogi Ragnarsson 1981 laugaskokk IS110 1408
320 50:40 50:53 Margrét Björk Tryggvadóttir 1977   IS400 2091
321 50:42 50:55 Matthildur Ásmundsdóttir 1977 Hlaupahópur Hornafjarðar IS105 1603
322 50:29 50:56 Skúli Gunnarsson 1958 Grábræður IS210 1480
323 50:26 50:58 Lára Margrét Möller 1989 Icelandair IS107 2144
324 50:29 51:01 Ástvaldur Sigurðsson 1977 Árbæjarskokk IS110 2277
325 50:48 51:01 Nate Sauer 1977   USA 2089
326 50:41 51:03 Kristján Helgason 1962 Valur skokk IS113 1270
327 50:42 51:03 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk IS105 1773
328 50:44 51:06 Guðrún Harðardóttir 1966 Richa 116 / Valur skokk IS105 1823
329 50:41 51:09 Bjarni Stefán Gunnarsson 1979 Sprettur Sportsclub IS210 198
330 50:48 51:11 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk IS110 1913
331 50:51 51:11 Gautur Þorsteinsson 1958 Fjölnir IS112 493
332 50:56 51:12 Sigurður Guðmundsson 1963 Hlaupahópur FH IS210 2037
333 50:55 51:13 Harpa Sigríður Óskarsdóttir 1999 Valur skokk IS110 2187
334 51:00 51:14 Unnur Þorláksdóttir 1962 Hlaupahópur Stjörnunnar IS260 468
335 51:02 51:14 Rósa Friðriksdóttir 1957 Fjölnir IS112 2297
336 50:54 51:16 Hulda Snorradóttir 1965 Fjölnir IS201 1665
337 51:05 51:17 Friðrik Thor Sigurbjörnsson 1983 BootCamp IS109 1464
338 50:34 51:17 Helga Björk Árnadóttir 1982   IS108 2105
339 51:04 51:17 Jón Örlygsson 1974 Víkingur IS101 1448
340 50:56 51:17 Steinunn Una Sigurðardóttir 1971 Icelandair IS260 1722
341 51:00 51:18 Sondy Haldursdóttir Johansen 1964 Árbæjarskokk IS110 1805
342 50:54 51:19 Þóra Björk Ágústsdóttir 1979 Fjölnir IS111 1981
343 51:12 51:23 Oddur Kristjánsson 1962 laugaskokk IS108 1293
344 51:01 51:25 Reynir Guðjónsson 1980   IS200 472
345 51:02 51:25 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk IS200 1910
346 51:10 51:25 Atli Helgi Atlason 1965   IS 1639
347 51:10 51:34 Kjartan Hjálmarsson 1975 Útipúl IS700 2213
348 51:11 51:35 Bruce Wilson 1986   IS 1973
349 51:11 51:35 Stefán Haukur Jóhannesson 1959   IS105 1972
350 51:15 51:38 Valdimar Birgisson 1962 Valur - Skokk IS220 2261
351 51:16 51:38 Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir 1992   IS110 2493
352 51:24 51:39 Sigurborg Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 1708
353 51:00 51:42 Jón Ágúst Gunnlaugsson 1961 hlaupahopur stjornunnar IS210 2281
354 50:53 51:43 Bjartur Guðmundsson 1982   IS101 1928
355 51:13 51:43 Eiríkur Þór Jónsson 1962   IS880 1704
356 51:13 51:43 Heiðar Snær Jónasson 1993   IS225 1463
357 51:28 51:45 Zachary 1986 Quigley USA 2118
358 51:21 51:46 Gylfi Steinn Gunnarsson 1974   IS203 2404
359 51:37 51:46 Ísabella María Markan 1976 ÍR skokk IS201 1797
360 51:27 51:46 Guðmundur Jónasson 1960 Hlaupahópur Mannvits IS105 2046
361 51:03 51:47 Árni Sigurðsson 1973   IS105 1646
362 51:30 51:48 Gauti Sigþórsson 1973   IS 1731
363 51:31 51:52 Gunnar Valdimar Árnason 1963 Árbæjarskokk IS110 1498
364 51:16 51:53 Guðmunda Smáradóttir 1971 Þríkó IS200 1432
365 51:16 51:53 Sigríður Rúna Þóroddsdóttir 1970 Þríkó IS 1506
366 51:20 51:54 Tryggvi G Guðmundsson 1956   IS108 2298
367 51:42 51:55 Sigurjón Ragnar Sigurjónsson 1967 Skálkar IS105 1231
368 51:56 51:56 Einar Magnús Ólafsson 1962 laugaskokk IS170 1225
369 51:29 51:56 Unnur Árnadóttir 1966 ÍR skokk IS104 1244
370 51:14 52:00 Bergur Ólafsson 1969   IS 2286
371 51:41 52:00 Herdís Kristinsdóttir 1977 Víkingur-Almenningsíþróttadeild IS103 1283
372 51:47 52:03 Már Björgvinsson 1960 TKS IS170 2143
373 51:21 52:05 Haukur Guðnason 2000   IS355 1994
374 51:44 52:05 Ísak Helgi Tryggvason 2003 Árbæjarskokk IS112 1460
375 51:41 52:06 Guðni Arnar Guðnason 1972 Hlaupahópur Sigga P IS 2239
376 51:56 52:08 Ingi Davíð Ragnarsson 1987 laugaskokk IS110 1407
377 52:01 52:13 Paul Gardener 1976   GBR 2203
378 51:48 52:16 Gísli Þór Viðarsson 1982   IS111 485
379 51:46 52:16 Tómas Njáll Möller 1970 Sprettur Sportsclub IS201 1431
380 51:44 52:16 Einar Rúnar Guðmundsson 1967   IS104 2245
381 51:13 52:18 Sigurður Þór Sigurðsson 1964 boot camp og fleira :) IS101 1588
382 51:57 52:19 Guðmundur Björnsson 1977 Sparta IS210 2244
383 52:02 52:21 Bjarki Andrew Brynjarsson 1966   IS225 1703
384 52:06 52:24 Gréta Jakobsdóttir 1983   IS104 500
385 51:32 52:24 Steve Burrows 1976   GBR 1951
386 52:07 52:26 Gísli Bergsveinn Ívarsson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1539
387 52:03 52:27 Magano Katrína Shiimi Ásmundsson 1972 hláupasamtök Lýðveldisins IS101 1958
388 52:10 52:30 Sverrir Guðmundsson 1962   IS101 1993
389 52:05 52:32 Grétar Þórisson 1964 Víkingur IS109 1783
390 52:10 52:33 Ingþór Guðni Júlíusson 1975 Dallas IS101 2474
391 51:50 52:35 Hlín Hjartar Magnúsdóttir 1969 laugaskokk IS112 1281
392 51:53 52:37 Ólafur Ágúst Stefánsson 1972   IS310 489
393 51:46 52:39 Brynjar Smári Guðráðsson 1996   IS201 1590
394 52:29 52:41 Signý Einarsdóttir 1953 Fjölnir IS105 2151
395 52:19 52:47 Konráð Pálmason 1976   IS200 2241
396 52:05 52:48 Sævar Þór Guðmundsson 1965 ÍR skokk IS220 1513
397 52:36 52:50 Oddur Ragnar Þórðarson 1974   IS190 2050
398 52:20 52:51 Scott Williamson 1977   USA 2063
399 52:10 52:52 Felix Gunnar Sigurðsson 1963 ÍR-SKOKK IS110 1717
400 52:35 52:54 Benedikt Árnason 1966   IS105 1074
401 52:30 52:56 Hafrún Friðriksdóttir 1961 ÍR skokk IS108 1868
402 52:26 52:56 Carlos Martinez Garcia 1983   GBR 1901
403 52:36 53:06 Pizzinato Pierre 1995   FRA 1960
404 52:24 53:07 Björg Árnadóttir 1964 ÍR skokk IS109 2285
405 52:38 53:09 Haukur Heiðar Leifsson 1980 Mikkeller Running Club IS203 1706
406 52:18 53:10 Sigurbjörn Orri Úlfarsson 1978   IS111 1414
407 52:41 53:11 Nathalie Jonasson Collett 1992   SWE 1959
408 52:40 53:12 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 1966 Þríkó IS201 2015
409 52:43 53:13 Luke Peterson 1994   USA 2068
410 51:56 53:15 Kristján Ólafsson 1988   IS220 1620
411 52:50 53:15 Þórhallur Ágústsson 1969   IS 1846
412 52:46 53:17 Jóhannes Karl Sigursteinsson 1979   IS203 1669
413 53:11 53:23 Hjördís Hugrún Sigurðardóttir 1986 Stuðverk IS210 1499
414 52:59 53:23 Pétur Hafsteinn Ísleifsson 1957 laugaskokk IS104 1472
415 52:41 53:25 Karl Gísli Gíslason 1960 laugaskokk IS210 2490
416 52:53 53:28 Ingimar Ari Jensson 1980 laugaskokk IS801 1389
417 52:36 53:32 Ólafur Jóhann Briem 1994 Icelandair IS200 1559
418 53:01 53:33 Stefán Þór Pálsson 1995   IS109 1749
419 52:49 53:36 Björgvin Atli Júlíusson 2001   IS 1907
420 52:54 53:37 Grétar Steindór Sveinsson 1960 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1227
421 53:22 53:39 Jón Gunnar Tynes Ólason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS105 457
422 53:10 53:40 David Finger 1974 FÍ Landvætta IS 1631
423 52:50 53:40 Michal Wierucki 1981   POL 2094
424 53:14 53:41 Helgi Heiðar Stefánsson 1980   IS600 1709
425 53:14 53:42 Björn Guðmundsson 1975 Hlaupahópur Mannvits IS220 1653
426 52:56 53:42 Derek McFarland 1990   CAN 2003
427 53:43 53:43 Eldey Ósk Mánadóttir 1998   IS210 2234
428 53:21 53:44 Ingibjörg Gunnarsdóttir 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar IS108 1619
429 53:16 53:48 Jón Freyr Sigurðsson 1972   IS108 2155
430 53:28 53:50 Tryggvi Harðarson 1959 Árbæjarskokk IS110 1439
431 53:14 53:52 Hjördís Björg Tryggvadóttir 1970   IS101 2202
432 53:23 53:52 Eva Ósk Ólafsdóttir 1981 Skånes gaseller IS112 2224
433 53:31 53:53 Rakel Björt Helgadóttir 1991   IS108 1977
434 52:57 53:55 Michael OFriel 1989   USA 2120
435 53:43 53:58 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 460
436 53:29 53:59 Sarah Jusseaume 1978   USA 2299
437 53:32 54:00 Alda María Ingadóttir 1987   IS110 1780
438 53:31 54:01 Hafdís Helgadóttir 1976   IS107 2028
439 53:31 54:04 Lúðvík Örn Árnason 1973 Mosóskokk/Team Cintamani IS270 1495
440 53:55 54:04 Atli Christian Pálsson 2003   IS201 2069
441 53:57 54:06 Stefán Kári Smárason 2003   IS203 1701
442 53:37 54:06 Sebastian Zukrowski 1974 dogonic.pl IS101 2113
443 53:44 54:07 Þröstur K Sveinbjörnsson 1959 Bleiki Pardusinn IS111 1609
444 53:40 54:07 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 Skokkhópur Álftaness IS810 1757
445 53:01 54:08 Philip Robinson 1996   GBR 2085
446 53:33 54:11 Helena Pálsdóttir 1990   IS112 2126
447 53:41 54:11 Jóngeir Þórisson 1957 Víkingur IS112 2271
448 53:37 54:12 Vilmundur Tryggvason 1961   IS 1740
449 53:38 54:14 Garðar Jón Bjarnason 1962   IS740 1792
450 53:39 54:14 Harpa Dröfn Georgsdóttir 1978 ÍR IS500 1080
451 53:54 54:15 Maria Göranson 1974   SWE 2300
452 53:52 54:15 Sólveig Steinþórsdóttir 1995   IS101 1893
453 54:03 54:19 Hulda Björk Guðmundsdóttir 1978   IS300 2110
454 53:54 54:20 Haraldur Gunnarsson 1960 Árbæjarskokk IS110 508
455 53:36 54:21 Ingimar Sveinsson 2000 KR-skokk IS107 2112
456 54:00 54:23 Luis Garcia 1986   IS 2188
457 53:55 54:24 Sigríður Þórunn Torfadóttir 1976   IS603 1925
458 53:56 54:24 Björn Ágúst Björnsson 1975   IS 1926
459 53:53 54:25 Hallgrímur Kristinsson 1972   IS112 2498
460 54:09 54:26 Þórey Íris Halldórsdóttir 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 498
461 53:36 54:28 Jón Ævarr Sigurbjörnsson 1963   IS105 2473
462 54:02 54:28 Arna Torfadóttir 1978   IS201 1390
463 53:51 54:29 Þóra Helgadóttir 1979   IS220 1956
464 53:59 54:30 Bryndís Þóra Þórðardóttir 1988 Stuðverk IS220 1256
465 54:05 54:30 Samúel Þórisson 1965 Vikingur IS112 1413
466 53:48 54:35 Hrefna Kristín Jóhannsdóttir 1974   IS 1685
467 54:15 54:37 Brittany Franco 1989   USA 2101
468 54:04 54:38 Janus Bragi Jakobsson 1978   IS170 1733
469 53:51 54:39 Brynhildur Grímsdóttir 1972 BC IS200 2135
470 54:05 54:41 Elva Gísladóttir 1973 Hlaupahópur Ármanns IS104 1264
471 53:52 54:41 Sigurður Þ Steingrímsson 1961   IS112 1494
472 54:16 54:43 Andrea Árnadóttir 1978 NSL IS108 2173
473 54:06 54:44 Kristján Hrafn Arason 2003 Mosóskokk/Team Cintamani IS270 1391
474 54:07 54:44 Ari Hermann Oddsson 1975 Mosóskokk/Team Cintamani IS270 449
475 54:04 54:47 Rakel Eva Sævarsdóttir 1986 November Project IS220 1516
476 54:05 54:47 Þóra Gréta Þórisdóttir 1964 ÍR skokk IS220 1515
477 54:07 54:52 Gígja Magnúsdóttir 1969 Víkingur IS108 1330
478 54:33 54:52 Linda Rán Úlfsdóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 486
479 54:29 54:52 Guðmundur Ingi Guðmundsson 1963 Þríkó IS260 1489
480 54:27 54:55 Anna Sigrún Björnsdóttir 1954 ÍR skokk IS210 1660
481 54:21 54:55 Pétur Ingi Sveinbjörnsson 1980   IS203 442
482 53:48 54:56 Ekaterina Ponomareva 1990 - IS 1426
483 54:31 54:57 Hálfdán Freyr Örnólfsson 1973 Leiknir Faskrúðsfirði IS230 1756
484 54:15 54:57 Jón Scheving Thorsteinsson 1963   IS101 2072
485 54:33 54:57 Þórdís Halldórsdóttir 1977 Hlaupahópur FH IS221 425
486 54:17 54:58 Auður Magnúsdóttir 1979   IS 1976
487 54:49 54:59 Þóra Gunnarsdóttir 1965 Fjölnir IS400 1885
488 54:18 54:59 Desiree Kossen 1988   HOL 2043
489 54:45 55:00 Hannes Hauksson 1966 Árbæjarskokk IS200 441
490 54:37 55:01 Inga Rut Gylfadóttir 1970 Valur skokk IS112 1543
491 54:28 55:03 Ingi Rúnar Jónsson 1965 Skokkhópur Fram IS113 1589
492 54:42 55:03 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Siggi P. IS105 1247
493 54:28 55:04 Halla Karen Kristjánsdóttir 1970 Mosóskokk IS270 1335
494 54:37 55:05 Þórður Eiríksson 1959 Skokkhópur Fram Grafarholti IS112 1339
495 54:26 55:05 Pétur Örn Sigurðsson 1967 Valur skokk IS101 454
496 54:09 55:07 Patrick Sigurður Aquino Másson 1986 Útiverur IS 1276
497 54:49 55:09 Gottskálk Friðgeirsson 1954 laugaskokk IS101 2124
498 54:41 55:11 Sigurður Konráðsson 1953 Hlaupahópur Sigga P. IS105 1418
499 54:34 55:12 Jón Júlíus Karlsson 1987 Grant hlaupahópurinn IS240 2181
500 54:45 55:12 Sigurður Freyr Jónatansson 1969 ÍR skokk IS109 1517
501 54:59 55:12 Sigríður Gylfadóttir 1969 Árbæjarskokk IS200 455
502 54:32 55:13 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976 Héri IS105 1711
503 54:48 55:14 Sharon Scronic 1987   USA 1821
504 54:48 55:14 Jason Scronic 1982   USA 1820
505 54:39 55:15 Þórdís Ívarsdóttir 1966 KR-skokk IS107 1001
506 54:43 55:18 Helgi Bernódusson 1949   IS107 2497
507 54:52 55:18 Terje Hamre Jakobsen 1977 KKMIR NOR 1723
508 54:56 55:19 Andri Már Tómasson 2001 K5 IS201 1425
509 54:45 55:22 Ingibjörg H Ingólfsdóttir 1969 Mosóskokk IS116 1551
510 54:59 55:24 Sigurður Kr Jóhannsson 1943   IS104 2139
511 55:08 55:25 Jean OFriel-Quigley 1985 None USA 2117
512 54:50 55:26 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 KR-skokk IS107 1794
513 54:47 55:27 Hinrik Pálsson 1973 Siggi P. IS105 451
514 54:47 55:28 Berglind Sveinbjörnsdóttir 1980   IS104 1826
515 54:41 55:28 Alfreð Ingvar Pétursson 1986   IS220 1766
516 55:14 55:30 Sverrir Páll Sverrisson 1992   IS101 1995
517 54:58 55:33 Jón Magnússon 1960 Stjarnan IS210 1553
518 54:57 55:34 Anna Lára Guðnadóttir 1978 Mosóskokk IS260 1357
519 54:54 55:35 Eduardo 1983 Lorea BRA 2212
520 55:26 55:36 Sara Hrund Signýjardóttir 1981 Boot Camp IS116 1775
521 55:08 55:41 Gísli Þorsteinsson 1971 FH IS203 1781
522 54:31 55:43 Jóhann Unnsteinsson 1959 Grábræður IS210 1481
523 55:09 55:45 Rósa Guðrún Bergþórsdóttir 1971   IS203 1560
524 54:41 55:49 Kristín Jóna Grétarsdóttir 1974   IS109 1835
525 55:09 55:51 María Rós Arngrímsdóttir 1990   IS108 1579
526 55:11 55:52 Hörður Sturluson 1981 Þróttur IS104 1870
527 55:52 55:52 Einar Már Hjartarson 1980 Fjölnir IS112 1754
528 55:31 55:52 Pétur Örn Gunnarsson 1970 Siggi P. IS104 1248
529 55:05 55:53 Andrés Gunnarsson 1989   IS108 1324
530 55:38 55:54 Einar Hermann Einarsson 1977   IS109 1856
531 55:22 55:56 Salka Margrét Sigurðardóttir 1992   IS300 2283
532 55:38 55:59 KC Heidler 1967 Santa Ana Jacuzzi Jammers USA 1528
533 55:38 55:59 David M. Waguespack 1966 KR College Park IS 1527
534 55:25 56:00 Þórir Rúnarsson 1964 Stjarnan IS200 1307
535 55:16 56:01 Eva Jónasdóttir 1974   IS112 1812
536 55:09 56:08 Elías Bergmann Valgeirsson 1999   IS221 1904
537 55:28 56:10 Haraldur Kristinn Hilmarsson 1982 Hlaupahópur Ármanns IS460 1497
538 55:03 56:13 Ingibjörg Lára Hjartardóttir 1972   IS 1271
539 54:50 56:14 Guðmundur S Guðmundsson 1968   IS 1815
540 55:39 56:16 Sigurður Ágústsson 1990   IS220 1853
541 55:55 56:16 Bergþór Grétar Böðvarsson 1967   IS112 1967
542 55:21 56:16 Koen Kjartan Van de Putte 1974   IS200 1673
543 55:35 56:16 Arna Ómarsdóttir 1991 ÍR skokk IS109 1577
544 55:56 56:18 Hörður Ingi Gunnarsson 1991   IS201 1602
545 55:35 56:18 Katie Gouinlock 1988   CAN 2005
546 55:44 56:19 Renuka Chareyre Perera 1970 Frískir flóamenn og Hamar IS801 2039
547 55:26 56:20 Andri Freyr Guðráðsson 1996   IS201 1592
548 55:28 56:20 Ásmundur Arnarsson 1972   IS104 1782
549 55:52 56:21 Helgi Baldvinsson 1959 Mannvit IS104 2088
550 55:48 56:23 Jón Bersi Ellingsen 1971 Þríkó IS210 1565
551 55:49 56:25 Tinna Bjarndís Bergþórsdóttir 1989   IS111 2482
552 55:47 56:27 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR skokk IS201 1478
553 55:27 56:29 Róbert Rafn Birgisson 1982   IS200 1261
554 55:42 56:33 Steffen Leistner 1976   ESP 1791
555 56:07 56:34 Friðrik Þór Erlingsson 1975 Hlaupahópur Víkings IS108 2275
556 55:58 56:35 Jóhanna Björg Hansen 1966 Mosóskokk IS270 1331
557 56:12 56:36 Steinþór Sigurðsson 1966   IS101 1892
558 55:42 56:37 Ólöf Stefánsdóttir 1988 WOW Hreysti IS109 1230
559 55:44 56:38 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir 1960 Icelandair IS104 1544
560 55:42 56:42 Valgeir Bergmann Magnússon 1974 Massarun IS110 1903
561 55:48 56:42 Elín Guðrún Pálsdóttir 1969 Hlaupahópur Ármanns IS340 1542
562 55:56 56:43 Styrmir Guðmundsson 1978   IS101 1962
563 56:15 56:43 Guðmundur Sæmundsson 1985   IS110 2010
564 55:57 56:44 Bjarki Sigurgeirsson 1975   IS101 2475
565 56:35 56:53 Guðjón Þór Mathiesen 1969   IS101 2086
566 56:18 56:53 Þóranna Sigurbj Sverrisdóttir 1964 Þríkó IS203 1566
567 56:04 56:55 Guðmundur Breiðfjörð 1968 Valur skokk IS105 1795
568 56:38 56:56 Kristinn Ragnarsson 1961 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1402
569 56:08 56:59 Will Combs 1982   USA 2289
570 56:08 56:59 Kara Combs 1980   USA 2288
571 56:51 57:03 Benedikt Frank Pálmason 2001 Árbæjarskokk IS 1441
572 56:52 57:03 Pétur Haukur Helgason 1957 Árbæjarskokk IS110 1440
573 56:26 57:05 Þóra Katrín Gunnarsdóttir 1973 laugaskokk IS101 1666
574 56:30 57:05 Nanna Logadóttir 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar IS203 1287
575 56:26 57:09 Tonie Gertin Sörensen 1969 Víkingur IS109 1784
576 56:30 57:10 Bryndís Skúladóttir 1966 Þríkó IS200 1430
577 56:25 57:10 Herdís Þórisdóttir 1972 Víkingur IS200 1547
578 56:02 57:11 Árni Sigurður Pétursson 1973   IS201 1839
579 56:28 57:12 Robert Peter Thorne 1980   IS 1532
580 56:37 57:12 Íris Georgsdóttir 1974 Ármann IS104 1545
581 56:35 57:14 Ellert Danelíusson 1974   IS112 406
582 56:40 57:15 Stella Sigrún Delli Zuani 2003   IS 2253
583 56:43 57:16 Oddný Nanna Óskarsdóttir 1964 Fram í Grafarholti IS 1739
584 56:32 57:17 Wendy Porteous 1960   GBR 2098
585 56:48 57:24 Jón Atli Eðvarðsson 1962   IS107 1968
586 56:43 57:28 Geoffrey Gouinlock 1960   CAN 2007
587 56:42 57:31 Ástvaldur Hjartarson 1989   IS109 1837
588 56:16 57:33 Ásgeir Helgi Jóhannsson 1977   IS203 2230
589 56:46 57:33 Þórdís Jóhannsdóttir Wathne 1983 laugaskokk IS113 1651
590 57:08 57:35 Ed Welsby 1985   GBR 1734
591 57:17 57:35 Þóra Helgadóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 435
592 57:17 57:35 Vigdís Sjöfn Ólafsdóttir 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 436
593 56:51 57:38 Valgerður Árný Rúnarsdóttir 1964 Hlaupahópur FH IS221 428
594 56:59 57:39 Ingólfur Sveinn Ingólfsson 1977 Barðsnes IS 1676
595 57:22 57:40 Fura Ösp Jóhannesdóttir 1975   IS 1894
596 57:14 57:40 Baldur Daðason 2001   IS110 2047
597 57:20 57:40 Lovísa Stefánsdóttir 1970 Hlaupahópur Sjörnunnar og FÍ Landvættir IS210 1329
598 57:35 57:42 Sigurður Óli Hákonarson 1975   IS101 1912
599 56:54 57:43 Sólveig Daðadóttir 1990   IS112 1323
600 57:18 57:43 Jens Guðjón Einarsson 1954   IS210 1974
601 57:24 57:45 Þorvaldur Gautsson 1987 Fjölnir IS112 497
602 56:22 57:46 Isabella Price 1990   CAN 2472
603 56:42 57:48 Arnar Albertsson 1969   IS170 2080
604 56:39 57:48 Sigtryggur Albertsson 1968 Vallargengið IS170 2053
605 56:51 57:50 Kristinn Jóhann Ólafsson 1969 Bíddu Aðeins IS200 475
606 57:02 57:50 Sigríður Gísladóttir 1968 IR skokk IS200 407
607 57:02 57:50 Valgerður Lilja Arnarsdóttir 2002 HK IS200 409
608 57:16 57:53 Auður Hrefna Guðmundsdóttir 1980   IS 2481
609 57:17 57:54 Oddur Ingi Guðmundsson 1989   IS110 1985
610 56:57 57:56 Þór Bæring Ólafsson 1974 Massarun IS221 2291
611 57:15 57:58 Björgvin Víkingsson 1983   IS210 2287
612 57:15 57:58 Eva Lind Helgadóttir 1979   IS220 2247
613 56:56 57:59 Gunnar J Geirsson 1944 laugaskokk IS210 491
614 57:11 57:59 Snorri Björn Sigurðsson 1950 Skokkhópur Sauðárkróks IS550 1500
615 57:39 58:00 Andrés Ingason 1978   IS 412
616 56:57 58:01 Dagur Pálsson 1987 Boot Camp IS200 2274
617 57:22 58:01 Andrea Lísa Kjartansdóttir 1984 Árbæjarskokk IS750 1747
618 57:24 58:03 Steinunn Þorsteinsdóttir 1972 KR-skokk IS107 1586
619 57:41 58:03 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir flóamenn IS220 1508
620 57:14 58:03 Anna Helgadóttir 1968 Þríkó IS112 1598
621 57:00 58:04 Hrannar Steinn Gunnarsson 1987   IS200 1404
622 57:09 58:04 Sigríður Erlendsdóttir 1982 WOW Hreysti IS110 1224
623 57:27 58:11 Björg Stefanía Sigurgeirsdóttir 1972   IS101 1771
624 57:42 58:11 Kolbrún Eir Óskarsdóttir 1976   IS800 2031
625 57:49 58:11 Björn Tryggvason 1953 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1643
626 57:32 58:14 Örn Kristján Arnarson 1967 Gylltu Kettirnir IS170 2235
627 57:33 58:15 Edda Njálsdóttir 1963 Gylltu Kettirnir IS170 2231
628 57:14 58:17 Erla Traustadóttir 1965 laugaskokk IS104 2179
629 57:47 58:17 Eygló Alexandra Sævarsdóttir 1990 WOW Hreysti IS105 2282
630 57:53 58:24 Snorri Stefánsson 1981   IS101 2220
631 57:40 58:25 Margrét Einarsdóttir 1966 Víkingur IS108 2163
632 57:34 58:26 Þórunn Selma Bjarnadóttir 1976   IS112 1829
633 57:31 58:27 Sandra Ósk Sigurðardóttir 1979 WOW Hreysti IS 1220
634 57:47 58:27 Jaimie Wagner 1987   USA 2204
635 57:46 58:27 Franklin Lockwood 1984   USA 2214
636 57:41 58:28 Sigríður Unnur Jónsdóttir 1976   IS108 2494
637 57:46 58:32 Anna Sigríður Arnardóttir 1974 Hlaupahópur FH IS220 1576
638 57:41 58:33 Kolbrún Linda Haraldsdóttir 1955 Fjölnir IS112 2159
639 57:21 58:33 Þorkell Jóhannsson 1953   IS210 418
640 57:18 58:35 Ui Dani Ong 1973   CAN 1874
641 58:28 58:37 lisa dainty 1969 Mercia Fell Runners GBR 1996
642 57:50 58:38 Laufey Þóra Ólafsdóttir 1967 Icelandair IS170 1502
643 58:38 58:38 María Pálsdóttir 1974 laugaskokk IS800 1470
644 57:47 58:38 Silja Rún Gunnlaugsdóttir 1974 HHFH IS104 1828
645 57:34 58:39 Sigríður Helga Sigurðardóttir 1973 Morgunfuglar IS270 1208
646 58:07 58:40 Devon Messecar 1984 Waltham Trail Runners USA 2012
647 58:01 58:44 Jón Bjarki Bentsson 1965   IS105 1762
648 57:40 58:44 Ingvar Árnason 1976   IS200 417
649 57:32 58:45 Edda Spilliaert 1988   IS170 2292
650 57:53 58:48 Guðráður Jóhann Sigurjónsson 1961   IS201 1587
651 58:31 58:49 Bóas Valdórsson 1976 Hlaupahópur Ármanns IS104 1965
652 58:10 58:50 Jakob Árni H. Ísleifsson 1983 Árbæjarskokk IS110 1746
653 58:11 58:52 Berglind Hulda Hilmarsdóttir 1959 Hlaupahópur HK IS200 1862
654 58:11 58:52 Kristinn Sigurjón Gunnarsson 1959 Hlaupahópur HK IS200 1861
655 58:38 58:53 Þórdís Melsted 1992   IS201 1999
656 58:12 58:54 Þorsteinn Hjaltason 1968 Árbæjarskokk IS113 1693
657 57:45 58:55 Bjarki Már Antonsson 2004   IS270 1243
658 58:22 58:58 Ása Dagný Gunnarsdóttir 1975 Morgunfuglar IS104 2131
659 58:22 58:58 Sigurlaug María Jónsdóttir 1975 Morgunfuglar IS270 2130
660 58:11 58:59 Arnrún Þorsteinsdóttir 1989   IS 1625
661 58:10 59:04 Heimir Aðalsteinsson 1954 Hlaupahópur F.H. IS220 470
662 57:49 59:05 Unnur Þóra Högnadóttir 1978   IS105 1759
663 57:58 59:08 Þórður Bjarnason 1977   IS103 1629
664 58:06 59:09 Þorgeir Jóhannes Kjartansson 1971   IS221 1207
665 58:13 59:13 Kristrún Guðnadóttir 1997   IS355 1991
666 58:13 59:13 Edda Guðnadóttir 2004   IS 1997
667 58:31 59:15 Bergþór Sveinsson 1965 Stjarnan IS112 1670
668 59:08 59:16 Logan Swartz 1987 Murica USA 2049
669 59:09 59:17 Dylan Sapia 1986 Murica USA 2051
670 58:21 59:21 Carola Moreno Frank 1969 Haupahopur FH IS221 1205
671 58:13 59:22 Jóhanna Sigurðardóttir 1993   IS101 1510
672 58:21 59:23 Arna Kristín Einarsdóttir 1968 laugaskokk IS105 1427
673 58:35 59:23 Guðrún Björk Geirsdóttir 1968 Bíddu Aðeins IS112 1600
674 59:05 59:27 Haraldur Ingólfur Þórðarson 1979   IS101 1859
675 58:42 59:28 Dagur Sverrir Kristjánsson 2000   IS109 1531
676 58:42 59:28 Gunnhildur H Georgsdóttir 1973   IS111 1530
677 58:18 59:29 Stefán Viðarsson 1968   IS170 1628
678 58:34 59:29 Ingólfur Árni Eldjárn 1960   IS101 1342
679 58:39 59:30 Ásdís Benediktsdóttir 1984   IS110 474
680 58:25 59:30 Anna Guðrún Auðunsdóttir 1970 Morgunfuglarnir IS270 1204
681 59:31 59:31 Pálmi Guðmundsson 1973 Enginn IS105 2079
682 59:10 59:32 Kristjana Kristjánsdóttir 1959 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1752
683 58:46 59:32 Dagur Adam Ólafsson 1997   IS110 1659
684 58:28 59:33 Aðalheiður Ólafsdóttir 1974   IS107 2180
685 58:50 59:33 Haukur Þór Haraldsson 1966   IS200 1434
686 58:37 59:35 Þórdís Hrönn Pálsdóttir 1966 Valur skokk IS105 1866
687 59:19 59:38 Anna Björg Haukdal 1959 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1632
688 59:01 59:40 Margrét Pálsdóttir 1978 Hálfsystur IS201 1473
689 58:55 59:40 Jenna Huld Eysteinsdóttir 1976   SWE 414
690 58:59 59:40 Lilja Birgisdóttir 1977 Hálfsystur IS112 2196
691 59:02 59:40 Ólöf Pétursdóttir 1981 Hálfsystur IS112 2197
692 59:01 59:40 Sigrún Björg Ingvadóttir 1971 Hálfsystur IS101 2198
693 59:02 59:41 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar IS105 2276
694 59:02 59:41 Nanna Jónsdóttir 1974 Hálfsystur IS210 2125
695 59:01 59:41 Jórunn Jónsdóttir 1976 Hálfsystur IS112 2199
696 58:53 59:41 Hugrún Ósk Óskarsdóttir 1984   IS111 1707
697 59:02 59:41 Guðrún Sigurðardóttir 1977   IS112 1830
698 58:40 59:42 Keith gissubel 1980   USA 2225
699 59:00 59:46 Árni Hannesson 1964 Hlaupahópur Brynju IS210 1883
700 58:53 59:49 Davíð Kristján Halldórsson 1976   IS105 510
701 58:47 59:51 Aðalheiður Lilja Bjarnadóttir 1991   IS510 1860
702 59:06 59:51 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Hlaupahópur FH IS600 1295
703 59:07 59:51 Halldóra Hálfdánardóttir 1974 Valur skokk IS101 1286
704 58:45 59:52 Jórunn Dóra Sigurjónsdóttir 1972 Hlaupahópur Ármanns IS105 1420
705 59:21 59:52 Guðmundur Herbert Bjarnason 1963 Hlaupahópur FH IS221 1842
706 59:05 59:58 Friðrik G Sturluson 1965   IS104 1804
707 58:38 59:58 Áslaug Pálsdóttir 1978   IS107 2164
708 58:46 1:00:00 Sigurður Hjartarson 1977   IS101 2027
709 59:05 1:00:00 Sturlaugur Þór Halldórsson 1973   IS105 1216
710 59:04 1:00:00 Jófríður Halldórsdóttir 1980   IS109 503
711 58:52 1:00:01 Lilja Björk Einarsdóttir 1973   IS 1906
712 59:19 1:00:03 Pippa Gouinlock 1994   CAN 2006
713 59:11 1:00:04 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson 1972 ÍR skokk IS109 1279
714 59:25 1:00:06 Hávarður Tryggvason 1961 SÍ - skokk IS101 2123
715 59:24 1:00:07 Sesselja G Vilhjálmsdóttir 1985 Vindkisurnar IS105 1964
716 59:16 1:00:07 Ingibjörg Þóra Helgadóttir 1970 ÍR skokk IS109 1844
717 59:19 1:00:08 Gunnur Inga Einarsdóttir 1955 Fjölnir IS112 1753
718 59:09 1:00:09 Fjóla Ósk Guðmannsdóttir 2000 laugaskokk IS210 1597
719 59:13 1:00:11 Melanie OLeary 1985 Lake Mel CAN 2146
720 59:13 1:00:11 James Alder 1985 Lake Mel CAN 2194
721 59:43 1:00:14 Gunnar Hjálmarsson 1963 Skokkhópu Fram Grafarholti IS112 1509
722 59:09 1:00:15 Ásdís Wöhler 1970 Héri IS105 1710
723 58:54 1:00:18 Ásgerður Arna Pálsdóttir 1989   IS109 1736
724 59:26 1:00:22 Paul C. OFriel 1959   IS 2119
725 59:36 1:00:23 Matthildur Rúnarsdóttir 1972 Hlaupahópur FH IS221 431
726 59:40 1:00:24 Heather Gouinlock 1991   CAN 2004
727 59:51 1:00:25 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS IS107 1541
728 59:32 1:00:26 Tinna Lind Gunnarsdóttir 1979   IS 1975
729 59:48 1:00:26 Helga Sigurlaug Erlingsdóttir 1976 KR-skokk IS113 444
730 59:16 1:00:28 Páll Hermannsson 1953   IS 2145
731 59:57 1:00:28 Ben Smith 1994   USA 1876
732 59:58 1:00:29 Wyatt Smith 1957   USA 1875
733 59:34 1:00:35 Guðfinna Kristófersdóttir 1968   IS200 426
734 59:35 1:00:35 Eva Ósk Eggertsdóttir 1988 grjótskokk IS200 424
735 59:40 1:00:36 Gunnur Rós Grettisdóttir 1980   IS104 1737
736 59:35 1:00:36 Ásta Snorradóttir 1967 Hlaupahópur Ármanns IS105 1428
737 59:24 1:00:39 Steingrímur J Sigfússon 1955   IS681 1742
738 59:53 1:00:39 Guðbrandur Magnússon 1955   IS 1657
739 59:15 1:00:40 Christo Hammes 1981 Serpentine GBR 2103
740 59:15 1:00:41 Claudina Castelli 1980   GBR 2104
741 59:29 1:00:43 Sigurður E Guttormsson 1969 Go Ingó IS105 1570
742 59:39 1:00:44 Eygerður Helgadóttir 1978 Morgunfuglar IS270 1059
743 59:39 1:00:49 Rannveig Helgadóttir 1964   IS110 2476
744 1:00:21 1:00:49 Halldóra Lillý Jóhannsdóttir 1983   IS170 1886
745 59:58 1:00:50 Sólrún Birgisdóttir 1968 CrossfitSport Sporthúsið IS200 2307
746 59:47 1:00:51 Bjarni Ómar Haraldsson 1969   IS112 423
747 59:47 1:00:51 Valgerður Freyja Ágústsdóttir 1973   IS190 1213
748 59:49 1:00:53 Egill Hrafn Gústafsson 2006 Boot Camp IS110 1909
749 1:00:06 1:00:54 Margrét Magnúsdóttir 1984   IS101 1450
750 59:45 1:00:54 Silja Huld Árnadóttir 1975   IS112 1840
751 1:00:09 1:00:54 Oddný Sigurrós Jónsdóttir 1963 KR-skokk IS107 2111
752 54:49 1:00:56 Óskar Þór Þráinsson 1980 laugaskokk IS105 1961
753 59:57 1:00:58 Guðmann Bragi Birgisson 1970 Hlaupahópur Ármanns IS112 1594
754 1:00:13 1:00:59 Steinunn Guðjónsdóttir Hansen 1963   IS107 1915
755 1:00:07 1:00:59 Ann Kristín Hrólfsdóttir 1976 ÍR skokk IS112 1700
756 1:00:59 1:00:59 Rakel Kristín Jónsdóttir 1992   IS112 1832
757 1:01:00 1:01:00 Moritz Pinkepank 1993   GER 1833
758 1:00:15 1:01:01 Kristinn Þór Schram Reed 1991   IS112 2106
759 1:00:26 1:01:09 Anna Sigríður Vernharðsdóttir 1969 Mosóskokk/Ægir3 IS270 1397
760 1:00:16 1:01:10 Arinbjörn Hauksson 1984   IS104 2174
761 1:00:21 1:01:11 Margrét Kristinsdóttir 1962 Mosóskokk IS112 1596
762 59:58 1:01:13 Dagur Björn Egonsson 1964 Icelandair IS110 1919
763 1:00:00 1:01:13 Börkur Brynjarsson 1972 Frískir flóamenn IS825 1952
764 59:59 1:01:13 Sverrir Helgi Gunnarsson 1967   IS203 429
765 1:00:13 1:01:14 Svavar Kvaran 1961 One man Show IS104 1648
766 1:00:25 1:01:16 Ingibjörg Pétursdóttir 1969 Fjölnir IS112 2191
767 59:55 1:01:17 Þorbjörg Karlsdóttir 1955 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 2464
768 1:00:14 1:01:17 Katla Kristvinsdóttir 1956 TKS IS170 2183
769 1:00:41 1:01:18 Svanhildur Svavarsdóttir 1968 Mosó-skokk IS270 1332
770 1:00:31 1:01:20 Hrafn Heiðdal Úlfsson 1964   IS104 2178
771 1:00:07 1:01:21 Dagný Björk Aðalsteinsdóttir 1990   IS640 2233
772 1:00:38 1:01:23 Reynir Kristinsson 1947   IS116 2200
773 1:00:45 1:01:29 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965   IS200 1395
774 1:00:37 1:01:30 Gerður Gautsdóttir 1989 Fjölnir IS112 509
775 1:00:43 1:01:30 Hrannar Már Sigurðsson Hafberg 1974   IS101 2055
776 1:00:28 1:01:31 Agnes Þorkelsdóttir 1992   IS104 1878
777 1:00:27 1:01:31 Hanna Ragnarsdóttir 1992   IS105 1877
778 1:00:24 1:01:33 Þórhildur Ólafsdóttir 1973 Stjarnan IS210 1927
779 1:00:45 1:01:34 Irina Linda Óskarsdóttir 1973 Þríkó IS210 1468
780 1:00:39 1:01:36 Haukur Björnsson 1976   IS108 1455
781 1:00:39 1:01:36 Hildur Hauksdóttir 2001   IS 1456
782 1:00:37 1:01:36 Kristrún Arnarsdóttir 1964 RB skokk IS201 2489
783 1:01:04 1:01:37 Guðbjartur Rúnarsson 1958   IS105 1593
784 1:00:46 1:01:41 Anna Sigurbjörnsdóttir 1968   IS210 483
785 1:00:38 1:01:41 Guðrún Gísladóttir 1960   IS112 1914
786 1:01:06 1:01:44 Kolbrún Unnarsdóttir 1966 mososkokk IS270 1334
787 1:01:04 1:01:47 Bryndís Sveinsdóttir 1978   IS210 1770
788 1:01:28 1:01:48 Gauja Rúnarsdóttir 1966 Hlaupahópur Styrmis IS101 2156
789 1:01:11 1:01:50 Kristbjörg Jónsdóttir 1963 Árbæjarskokk IS110 1678
790 1:00:31 1:01:55 Hrólfur Vilhjálmsson 1993   IS112 1438
791 1:01:18 1:01:55 Þorgerður Aðalgeirsdóttir 1969   IS112 1796
792 1:00:53 1:01:56 Berglind Erna Tryggvadóttir 1993   IS105 1918
793 1:01:18 1:01:56 Valgerður Bjarnadóttir 1970   IS 1845
794 1:00:35 1:01:58 Gylfi Magnússon 1966   IS107 1998
795 1:00:44 1:01:59 Ólafur Sigurður Einarsson 1971   IS201 1505
796 1:01:09 1:02:03 Helgi Kristjánsson 1991 Valur skokk IS111 2165
797 1:01:09 1:02:03 Vilhjálmur Kristjánsson 1972 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 1599
798 1:01:09 1:02:07 Sólveig Ragnarsdóttir 1973 Bíddu Aðeins IS108 2153
799 1:01:10 1:02:07 Sigurrós Hallgrímsdóttir 1976 Bíddu Aðeins IS200 477
800 1:01:09 1:02:08 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Bíddu Aðeins IS200 473
801 1:01:44 1:02:10 Baldvin A Baldvinsson Aalen 1974   IS108 1169
802 1:01:14 1:02:11 Sigurbjörg Fjölnisdóttir 1975   IS101 1621
803 1:01:22 1:02:11 Arna María Hálfdánardóttir 1987   IS101 1725
804 1:01:23 1:02:12 Höskuldur Kristvinsson 1949   IS109 1838
805 1:01:12 1:02:13 Svanhvít Ósk Jónsdóttir 1974 ÍR skokk IS110 1036
806 1:01:10 1:02:17 Stefanía Ósk Margeirsdóttir 1991   IS240 2250
807 1:01:09 1:02:17 Ágúst Sigurðsson 1954   IS104 2246
808 1:01:14 1:02:19 Hrafnhildur Hauksdóttir 1966 Morgunfuglar IS270 1209
809 1:02:21 1:02:21 Unnur Brynjudóttir Árnadóttir 1973 Fjallaskokk IS110 1987
810 1:01:13 1:02:22 Ingólfur S Sveinsson 1939 laugaskokk IS104 1675
811 1:01:26 1:02:24 Gróa Másdóttir 1971 Útiverur IS 1274
812 1:01:10 1:02:24 Ísar Logi Sigurþórsson 1975 Brúarskokk IS101 2044
813 1:01:28 1:02:26 Þóra Kristín Sigurðardóttir 1988 Boot Camp IS740 2272
814 1:01:27 1:02:29 Már Karlsson 1977   IS220 1260
815 1:01:36 1:02:29 Marta Steinþóra Þorvaldsdóttir 1959 Fjölnir IS112 496
816 1:01:41 1:02:31 Ragnheiður Aradóttir 1967 Hlaupahópur Ármanns IS105 2062
817 1:01:41 1:02:32 Kári Steinar Karlsson 1966 laugaskokk IS105 2060
818 1:01:32 1:02:33 Elfa Eyþórsdóttir 1952 FÍ Landvættir IS103 1816
819 1:01:29 1:02:34 Lilja Jónsdóttir 1979 Morgunfuglar IS270 1222
820 1:01:52 1:02:35 Halldór Bergmann Þorvaldsson 1951 vinir dóra IS270 2219
821 1:01:32 1:02:36 Vigdís Hallgrímsdóttir 1973 TKS IS170 2064
822 1:01:31 1:02:36 Inga Björg Stefánsdóttir 1973 TKS IS170 2054
823 1:02:19 1:02:37 Heiðdís Lilja Magnúsdóttir 1972 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1259
824 1:01:39 1:02:39 Þorgerður Marinósdóttir 1970 Þríkó IS201 1618
825 1:01:40 1:02:40 Rebekka Stefánsdóttir 1971   IS210 1392
826 1:01:25 1:02:41 Erla Rún Guðmundsdóttir 1989   IS 1750
827 1:01:47 1:02:48 Hildur Rún Björnsdóttir 1969 laugaskokk IS110 1199
828 1:01:47 1:02:48 Guðríður Kristín Þórðardóttir 1977   IS105 1813
829 1:01:52 1:02:49 Soffía Sveinsdóttir 1977 TKS og BootCamp IS800 1642
830 1:01:39 1:02:52 Bergþór Guðmundur Jónsson 1962 FÍ Landvættir IS109 1503
831 1:01:54 1:02:52 Bryndís Einarsdóttir 1975 KR IS111 2137
832 1:01:54 1:02:53 Stefán Emil Jóhannsson 1972 KR IS107 2136
833 1:02:03 1:02:53 Gunnar Sigurðsson 1997   IS105 1416
834 1:02:06 1:02:54 Ylfa Þorsteinsdóttir 1966 Línurnar IS112 1400
835 1:02:04 1:02:54 Fjóla Karlsdóttir 1968 Línurnar IS 1491
836 1:02:04 1:02:54 Guðrún Þorsteinsdóttir 1970 Línurnar IS112 1492
837 1:02:05 1:02:54 Guðbjörg Oddsdóttir 1967 Línurnar IS112 1490
838 1:01:32 1:02:55 Vilhjálmur Árnason 1963   IS112 1399
839 1:01:56 1:02:59 Hrönn Hrafnsdóttir 1967 Þríkó - Bíddu aðeins IS201 1728
840 1:02:13 1:03:04 Anna Kristín Haraldsdóttir 1957 ÍR-SKOKK IS111 2469
841 1:02:13 1:03:05 Ingibjörg Ásta Halldórsdóttir 1978   IS108 1881
842 1:01:45 1:03:06 Nigel Chesterton 1970   GBR 2148
843 1:02:06 1:03:07 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 1959 Hlaupahópur Ármanns IS105 1645
844 1:02:38 1:03:08 Elín Elísabet Torfadóttir 1977   IS603 2222
845 1:02:53 1:03:12 Sigurveig Björnsdóttir 1960 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1585
846 1:02:00 1:03:13 Hildur Sunna Pálmadóttir 1984   IS109 1684
847 1:02:14 1:03:14 Kristján Freyr Kristjánsson 1985   IS101 2096
848 1:02:10 1:03:18 Elín María Guðjónsdóttir 1962   IS108 1738
849 1:02:17 1:03:35 Tómas Ingi Torfason 1966 ÍR skokk IS201 1477
850 1:02:18 1:03:35 Ingólfur Björnsson 1963 Surtlur IS105 1568
851 1:02:29 1:03:40 Ívar Örn Arnarson 1963   IS200 1336
852 1:02:28 1:03:40 Kristinn Már Karlsson 1957   IS105 1442
853 1:02:15 1:03:41 Berglind Lovísa Sveinsdóttir 1977 BootCamp IS109 1694
854 1:02:34 1:03:44 Heiðrún Hauksdóttir 1971 Icelandair IS200 1401
855 1:02:51 1:03:46 Þórarinn Kr Eldjárn 1949   IS101 1322
856 1:02:38 1:03:48 Ragnar Þór Antonsson 2001   IS270 1236
857 1:02:46 1:03:49 Unnur Ósk Kristinsdóttir 1994   IS104 1443
858 1:02:49 1:03:51 Leah Fisher 1990   IS 1741
859 1:02:48 1:03:52 Paul McCormick 1981   USA 1743
860 1:03:46 1:03:53 Halldór Matthíasson 1949 ÍR IS101 1851
861 1:02:49 1:03:54 Gunnar Júlísson 1973   IS108 2078
862 1:02:37 1:03:56 Arnar Hrafn Ólafsson 2005   IS113 1346
863 1:02:42 1:03:57 Margrét Jónsdóttir 1948 TKS IS105 1229
864 1:02:57 1:03:58 Eggert Claessen 1959 laugaskokk IS109 2132
865 1:03:08 1:03:58 Þórdís Edda Hjartardóttir 1991   IS109 2073
866 1:03:03 1:04:01 Áslaug Jónasdóttir 1968 laugaskokk IS105 1982
867 1:03:09 1:04:01 Sigurður Kristinn Björnsson 1962 Mosóskokk IS112 1595
868 1:03:44 1:04:03 Unnur Björnsdóttir 1963 Stjarnan IS201 1623
869 1:03:22 1:04:09 Unnur Oddný Einarsdóttir 1996 Þríkó IS200 1537
870 1:03:27 1:04:13 Meaghan Orrall 1989   USA 2100
871 1:03:07 1:04:14 Anna Kristín Sigurpálsdóttir 1978   IS210 1278
872 1:03:32 1:04:14 Karl Pétur Jónsson 1969   IS101 2176
873 1:03:08 1:04:14 Sigurbjörg Sigurpálsdóttir 1981   IS107 1280
874 1:03:02 1:04:18 Gunnar Helgi Einarsson 1977   IS200 2227
875 1:03:57 1:04:29 Edda Björk Ragnarsdóttir 1988   IS108 1257
876 1:03:38 1:04:38 Dagur Georgsson 1964 TKS IS170 439
877 1:03:45 1:04:39 Björg Þuríður Magnúsdóttir 1965 TKS IS170 445
878 1:03:17 1:04:40 Steve Caddle 1969   USA 2252
879 1:03:42 1:04:42 Gísli Þór Gíslason 1961 Valur skokk IS108 1992
880 1:03:30 1:04:43 Dögg Lára Sigurgeirsdóttir 1974 Skutlurnar IS400 1763
881 1:04:08 1:04:44 Þórdís Magnadóttir 1992 Mean Girls IS109 482
882 1:04:07 1:04:44 Emilía Agnes Þorsteinsdóttir 1992 Mean Girls IS104 476
883 1:03:50 1:04:47 Þórunn Kristín Guðmundsdóttir 1969 Ægir3 IS200 2017
884 1:03:55 1:04:49 Guðrún Katrín Eiríksdóttir 1960 ÍR skokk IS105 1767
885 1:03:25 1:04:51 Birgir Þorsteinn Jóakimsson 1962 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 1847
886 1:03:32 1:04:51 Unnur Eva Arnarsdóttir 1982   IS113 1347
887 1:03:34 1:04:52 Þórhildur Fjóla Kristjánsdóttir 1979   IS 2258
888 1:04:20 1:04:53 Auður Sigvaldadóttir 1994 Lukka IS 495
889 1:04:19 1:04:53 Vignir Stefánsson 1980 Lukka IS201 511
890 1:03:42 1:04:53 Lilja Laufey Davíðsdóttir 1984 Mæðgurnar IS601 1955
891 1:03:36 1:04:59 Tinna Rut Bjarnadóttir 1988   IS109 1608
892 1:03:52 1:05:01 Þorgils Már Sigvaldason 1975   IS109 1627
893 1:03:43 1:05:01 Pétur Ragnhildarson 1993   IS200 1787
894 1:04:02 1:05:02 Anna Lilja Magnúsdóttir 1972 laugaskokk IS210 1583
895 1:03:54 1:05:05 Jóna Guðmundsdóttir 1956   IS112 2487
896 1:03:55 1:05:05 Lilja Björk Ólafsdóttir 1953 Fjölnir IS112 2262
897 1:04:18 1:05:09 Nína Berglind Sigurgeirsdóttir 1972 ÍR skokk IS109 1607
898 1:03:56 1:05:09 Elín Hrafnsdóttir 1987   IS220 1697
899 1:03:56 1:05:10 Ingunn Ólafsdóttir 1977   IS101 1466
900 1:04:08 1:05:14 Sigríður Inga Svavarsdóttir 1990 Sleipnir IS112 1920
901 1:04:16 1:05:16 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 laugaskokk IS105 1406
902 1:04:30 1:05:19 Margrét Valdimarsdóttir 1974 Þríkó IS270 427
903 1:04:34 1:05:19 Sölvi Guðbrandsson 1987   IS 1658
904 1:04:41 1:05:37 Agla Þóra Briem 1999 Icelandair IS200 1561
905 1:04:50 1:05:38 Ingibjörg Jóna Friðbertsdóttir 1958 TKS IS107 1867
906 1:05:05 1:05:39 Jóhanna Thelma Einarsdóttir 1958 TKS IS105 2294
907 1:04:44 1:05:40 Ólafur Briem 1962 Icelandair IS200 1558
908 1:04:45 1:05:47 Valgerður Jóhannsdóttir 1988   IS104 1444
909 1:04:42 1:05:48 Hildur Halldórsdóttir 1963   IS200 1637
910 1:04:46 1:05:50 Brynja Kristín Guðmundsdóttir 1975 Boot Camp IS110 1908
911 1:04:45 1:05:51 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir 1952   IS112 437
912 1:04:47 1:05:53 Ragnheiður Ásta Rúnarsdóttir 1973 Morgunfuglar IS270 1226
913 1:04:55 1:05:54 Jarrett Már Aquino Másson 1990   IS 1282
914 1:04:35 1:05:55 Vignir Valur Ólafsson 2006   IS113 1345
915 1:04:51 1:05:57 Hólmar Björn Sigþórsson 1962 Skokkhópur Grafarvogs IS815 2175
916 1:04:50 1:05:57 Örn Ólafsson 1952 Fjölnir IS105 2270
917 1:05:17 1:05:59 Ásthildur Knútsdóttir 1975   IS101 1890
918 1:05:10 1:06:00 Fríða Thoroddsen 1980   IS105 1888
919 1:05:08 1:06:05 Fanney Ófeigsdóttir 1977   IS 1454
920 1:05:33 1:06:12 Sólrún Rúnarsdóttir 1974 Mosóskokk IS200 506
921 1:04:54 1:06:15 Jóhann B Loftsson 1950 Landvættir FÍ IS103 1814
922 1:05:02 1:06:17 Embla Sólrún Jóhannesdóttir 2006 ÍR skokk IS112 1563
923 1:04:57 1:06:18 David Alvarez Chavarria 1988   CRI 2217
924 1:05:19 1:06:19 Carlton Hlynur Keyser 1980   IS101 1855
925 1:05:12 1:06:20 Egill Þórir Einarsson 1948 Fjölnir IS112 2210
926 1:05:54 1:06:23 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk / Ægir3 IS108 2268
927 1:05:16 1:06:28 Alison Crooks 1975 Lordshill Road Runners GBR 2058
928 1:05:17 1:06:28 Alison Ayres 1968 Lordshill Road Runners GBR 2059
929 1:05:22 1:06:30 Donald McQueen 1962 Bournemouth GBR 2232
930 1:05:53 1:06:31 Kristín Margrét Sveinsdóttir 1973 Mosóskokk IS270 1526
931 1:05:19 1:06:34 Sigrún Þorsteinsdóttir 1974   IS112 1564
932 1:06:02 1:06:39 Helga Stefánsdóttir 1967 KR-skokk IS107 2001
933 1:05:42 1:06:43 Lára Árnadóttir 1955 laugaskokk IS210 2491
934 1:05:30 1:06:47 Elín Gunnlaugsdóttir 1965 Frískir flóamenn IS800 1572
935 1:05:36 1:06:49 Þórdís Óladóttir 1983   IS108 1786
936 1:06:06 1:06:55 Gunnar Þór Ólafsson 1970   IS201 1601
937 1:06:20 1:06:58 Helga Rúnarsdóttir 1993 Mosóskokk IS200 1663
938 1:06:50 1:07:10 Heiðrún Erika Guðmundsdóttir 1975 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 469
939 1:06:26 1:07:11 Guðbjört Gylfadóttir 1982   IS801 1584
940 1:06:00 1:07:14 Inga María Magnúsdóttir 1966 Enginn IS220 1729
941 1:06:28 1:07:15 Ástrós Signýjardóttir 1986 Boot Camp IS210 1774
942 1:06:09 1:07:16 Jón Þór Sigurðsson 1967 Hlaupahópur Ármanns IS105 1419
943 1:06:13 1:07:22 Sóley Helga Björgvinsdóttir 1966 UFA Eyrarskokk IS111 2236
944 1:06:14 1:07:22 Sigurður Freyr Sigurðarson 1965 UFA-Eyrarskokk IS111 1656
945 1:06:34 1:07:39 Guðmundur Jökull Þorgrímsson 1978   IS101 2157
946 1:07:25 1:07:41 Þóra Ragnarsdóttir 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 459
947 1:06:54 1:07:55 Kristjana Bergsdóttir 1952 Þríkó IS170 2129
948 1:06:55 1:07:56 Gunnhildur Grétarsdóttir 1966 Þríkó IS200 432
949 1:06:53 1:07:56 Elsa María Davíðsdóttir 1971 Bíddu Aðeins IS200 471
950 1:06:54 1:07:56 Kolbrún Brynja Egilsdóttir 1962 Þríkó IS200 1446
951 1:06:54 1:07:56 Elín Bergsdóttir 1955 Bíddu Aðeins IS112 1825
952 1:06:53 1:08:02 María Guðrún Þórisdóttir 1970 Víkingur IS110 1533
953 1:07:32 1:08:09 Erna Markúsdóttir 1992   IS110 479
954 1:07:03 1:08:11 Elín Hjálmsdóttir 1972   IS112 2097
955 1:07:22 1:08:12 Birna Bryndís Þorkelsdóttir 1982   IS105 1085
956 1:07:20 1:08:14 Davíð Benedikt Gíslason 1969   IS170 2257
957 1:07:54 1:08:14 Unnur Agnes Níelsdóttir 1996 Styrmir IS110 2223
958 1:06:53 1:08:19 Eyrún Ýr Guðmundsdóttir 1977   IS109 1698
959 1:07:05 1:08:22 Kristín Þóra Haraldsdóttir 1979   IS105 1902
960 1:07:47 1:08:26 Guðrún Björg Elíasdóttir 1974 Mosóskokk IS270 1641
961 1:07:24 1:08:26 Ingveldur Björk Finnsdóttir 1962 Þríkó IS200 1405
962 1:07:15 1:08:26 Matthildur Hermannsdóttir 1951 FjÜlnir IS112 2488
963 1:07:15 1:08:27 Þórey Gylfadóttir 1965 Fjölnir IS112 2486
964 1:07:31 1:08:28 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk IS101 2095
965 1:07:31 1:08:28 Kolbrún Kolbeinsdóttir 1968 Valur skokk IS101 2026
966 1:07:28 1:08:39 Sverrir Guðmundsson 1950   IS109 1879
967 1:07:39 1:08:53 Jóhannes Smári Þórarinsson 1973   IS800 1567
968 1:07:30 1:08:54 Katrín Heiðar 1968   IS 1824
969 1:07:51 1:08:55 Gréta Vilborg Guðmundsdóttir 1965 laugaskokk IS105 2016
970 1:07:46 1:08:57 Sigurður Ólafsson 1973 FÍ Landvættir IS109 1206
971 1:08:58 1:08:58 Anna Sif Jónsdóttir 1971 Mosóskokk IS109 1524
972 1:08:58 1:08:58 Kristrún Kristjánsdóttir 1971 Mosóskokk IS 1525
973 1:07:47 1:09:00 Björgvin Ívar Guðbrandsson 1973 Skutlurnar IS105 1765
974 1:08:06 1:09:11 Steinunn Ólöf Benediktsdóttir 1973   IS112 463
975 1:08:24 1:09:13 Sandra Snæborg Fannarsdóttir 1964 ÍR skokk IS111 1436
976 1:08:23 1:09:14 Margrét Björk Jóhannsdóttir 1967 Fjölnir IS112 2193
977 1:08:23 1:09:20 Hörður Jóhann Halldórsson 1974 Hlaupahópur FH IS220 1552
978 1:08:23 1:09:20 Ágúst Guðmundsson 1972 ÍR skokk IS108 1556
979 1:08:24 1:09:20 Ómar Ágústsson 1980   IS104 1580
980 1:08:30 1:09:22 Dóra Sigrún Gunnarsdóttir 1956 ÍR skokk IS200 1403
981 1:09:02 1:09:41 Vigdís Beck 1968 Mosóskokk IS270 1662
982 1:08:26 1:09:46 Katrín Pálsdóttir 1984   IS170 2166
983 1:08:38 1:09:47 Halla Þórdís Svansdóttir 2002   IS851 1240
984 1:08:23 1:09:50 Sveinn Guðlaugur Þórhallsson 1985   IS110 1571
985 1:08:38 1:09:53 Vanessa 1988   USA 1898
986 1:08:43 1:10:02 Sigursteinn Már Jónsson 1978   IS603 481
987 1:08:46 1:10:04 Alda Björg Breiðfjörð 1976   IS200 480
988 1:08:59 1:10:06 Þórdís Sif Sigurðardóttir 1978   IS111 1210
989 1:10:10 1:10:10 Debbie Johnson 1959   CAN 2013
990 1:09:29 1:10:11 Andrea Sigurðardóttir 1987   IS105 1819
991 1:09:47 1:10:15 Fanney Brá Gaaserud 1990   IS111 2284
992 1:09:37 1:10:29 Ómar Karlsson 1976   IS104 1538
993 1:09:36 1:10:29 Hulda María Stefánsdóttir 1976   IS210 1617
994 1:10:02 1:10:35 Selma Kristín Gísladóttir 1999 ÍR IS112 1779
995 1:09:17 1:10:37 Svanhvít Axelsdóttir 1960   IS105 1348
996 1:09:29 1:10:40 Guðný Jóna Valgeirsdóttir 1974 Bíddu Aðeins IS270 1235
997 1:09:35 1:10:44 Elín Harpa Jónsdóttir 1963 Árbæjarskokk IS110 1461
998 1:09:44 1:10:46 Lísa Bjarnadóttir 1969 Bíddu Aðeins IS201 1263
999 1:09:33 1:10:54 Vala Guðbjartsdóttir 1970   IS104 2170
1000 1:09:51 1:10:59 Ólöf Dómhildur Jóhannsdóttir 1981 Í kjölfar Bríetar IS109 1802
1001 1:09:52 1:10:59 Atli Þór Jakobsson 1979   IS109 1803
1002 1:10:15 1:11:01 Katie Joubert-Jacobs 1950   IS 2133
1003 1:09:37 1:11:02 Stefanía Skarphéðinsdóttir 1954 laugaskokk IS108 1251
1004 1:09:56 1:11:04 Gunnlaugur I. Möller Grétarsson 1970   IS108 1211
1005 1:09:43 1:11:08 Kolbrún Ögmundsdóttir 1957 laugaskokk IS220 1252
1006 1:09:51 1:11:11 Steingerður Þorgilsdóttir 1961   IS110 1540
1007 1:10:05 1:11:14 Jessica Mulder 1990   HOL 2036
1008 1:09:52 1:11:19 Ammar James 1987   USA 2485
1009 1:09:52 1:11:19 Michelle Guerrero 1988   USA 2484
1010 1:10:59 1:11:25 Daniel Perdikis 1976   AUS 2074
1011 1:10:09 1:11:33 Einar Þór Jónsson 1962 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 2008
1012 1:10:09 1:11:33 Lilja María Einarsdóttir 1994 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 2009
1013 1:10:14 1:11:41 Eyrún Baldursdóttir 1975 Hlaupsig IS104 2141
1014 1:10:14 1:11:41 Katrín Oddsdóttir 1977 Hlaupsig IS105 2142
1015 1:10:40 1:11:45 Kristbjörg Unnur Sigurvinsdóttir 1966 Þríkó IS221 1674
1016 1:10:34 1:11:55 Bruce Farmer 1962   USA 1916
1017 1:10:43 1:12:09 Kristjana Viðarsdóttir 1977   IS113 1696
1018 1:10:43 1:12:09 Dröfn Gunnarsdóttir 1977   IS201 1695
1019 1:11:07 1:12:20 Alun Davies 1964   WAL 1831
1020 1:11:01 1:12:20 Unnur Halldórsdóttir 1972   IS170 1811
1021 1:10:58 1:12:21 Sæunn Stefánsdóttir 1978 KR skökk IS107 1989
1022 1:11:03 1:12:22 Guðbjörg Lára Rúnarsdóttir 1988   IS170 1807
1023 1:11:03 1:12:22 Guðbjörg Þóra Þorsteinsdóttir 1980   IS 1806
1024 1:11:24 1:12:27 Guðrún Þórhildur Elfarsdóttir 1958 Þríkó IS110 1512
1025 1:11:05 1:12:31 Unnsteinn Jóhannsson 1931   IS210 1482
1026 1:11:17 1:12:33 Klara Hallgrímsdóttir 1971   IS221 1971
1027 1:11:32 1:12:47 Lillian Anderson 1986   USA 2211
1028 1:11:24 1:12:48 María Jónsdóttir 1965 ÍR IS109 1735
1029 1:11:37 1:12:53 Heiðdís Dögg Eiríksdóttir 1980 Bíddu Aðeins IS200 1511
1030 1:11:48 1:12:53 Katerina Procházková 1978   IS220 1605
1031 1:11:45 1:13:01 Vilborg Helgadóttir 1970   IS203 430
1032 1:11:48 1:13:10 Fritzi Pieper 1990   USA 2167
1033 1:12:17 1:13:11 Andri Vilbergsson 1984   IS105 2172
1034 1:12:03 1:13:21 Sólveig Guðmundsdóttir 1977   IS101 2149
1035 1:12:16 1:13:23 Karen Björnsdóttir 1964   IS210 1638
1036 1:12:18 1:13:30 Helga Viðarsdóttir 1974 KR skokk IS301 1755
1037 1:12:31 1:13:36 Margrét Sigurðardóttir 1963   IS220 1611
1038 1:12:20 1:13:39 Ragna María Ragnarsdóttir 1948 Valur skokk IS200 2014
1039 1:12:24 1:13:44 Ingibjörg G Guðrúnardóttir 1967 Skokkhópur Fram Grafarholt og Úlfarsárdal IS105 1834
1040 1:12:45 1:13:49 Kristín Ástríður Ásgeirsdóttir 1972   IS107 1604
1041 1:12:28 1:13:54 Nikita Gokhale 1992   USA 2160
1042 1:12:43 1:14:01 Guðrún Guðmundsdóttir 1980   IS170 1808
1043 1:12:42 1:14:01 Dagbjört Ína Guðjónsdóttir 1999   IS 1810
1044 1:13:43 1:14:08 Tanya Zilberberg 1975   AUS 2075
1045 1:12:56 1:14:17 Pála Pálsdóttir 1971 Fram IS112 1557
1046 1:13:25 1:14:17 Salka Sóley Ólafsdóttir 2004   IS104 2185
1047 1:12:55 1:14:21 Sturla D Þorsteinsson 1951 Stjarnan IS210 422
1048 1:14:01 1:15:20 Bjargey Birgisdóttir 2000   IS107 1848
1049 1:13:56 1:15:22 Sólborg Birgisdóttir 1997   IS107 1849
1050 1:14:17 1:15:37 Gestur Ólafsson 1941 Grjótaþorpið IS101 2045
1051 1:14:17 1:15:40 Michael Coughlin 1981   USA 2267
1052 1:14:30 1:15:42 Guðný Sigurðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1843
1053 1:14:49 1:15:44 Ari Fannar Tómasson 2005 K5 IS201 1424
1054 1:14:52 1:15:48 Tómas Örn Sigurbjörnsson 1974 Marel IS 1423
1055 1:14:39 1:15:57 Linda Baldursdóttir 1987   IS220 1327
1056 1:15:38 1:16:52 Ólöf Kolbrún Hrafnsdóttir 1985   IS104 2237
1057 1:15:55 1:17:06 Elsa Sigmundsdóttir 1962 Mæðgurnar IS601 1953
1058 1:16:13 1:17:35 Guðríður Inga Ingólfsdóttir 1978 KR skokk IS107 2099
1059 1:16:25 1:17:49 Birna Björnsdóttir 1972 Superwoman IS210 462
1060 1:16:25 1:17:50 Emilía Þórðardóttir 1977 Superwoman IS203 1654
1061 1:16:25 1:17:51 Anna Fanney Gunnarsdóttir 1974 Superwoman IS220 458
1062 1:16:26 1:17:51 Ásdís Rósa Þórðardóttir 1978 Superwoman IS109 456
1063 1:16:25 1:17:51 Eirný Þöll Þórólfsdóttir 1973 Superwoman IS105 465
1064 1:16:26 1:17:51 Hlíf Þórbjörg Jónsdóttir 1981 Superwoman IS760 488
1065 1:16:27 1:17:51 Arndís Björnsdóttir 1969 Superwoman IS101 461
1066 1:16:32 1:17:52 Úlfhildur Haraldsdóttir 1967 Þríkó IS200 1214
1067 1:17:31 1:18:07 Rosemary Delli Zuani 1965   IS 2254
1068 1:17:13 1:18:11 Krista Hess 1990   USA 2121
1069 1:16:44 1:18:13 Eyrún Bjarnadóttir 1985   IS105 303
1070 1:16:45 1:18:13 Ásrún Bjarnadóttir 1985   IS101 300
1071 1:17:04 1:18:23 Izabela Potocnjak 2003   USA 1984
1072 1:17:04 1:18:23 Mark Potocnjak 1971   USA 1983
1073 1:17:23 1:18:38 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla IS112 1573
1074 1:18:44 1:18:59 Helga Gunnarsdóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 466
1075 1:18:43 1:19:00 Sigrún Lína Sigurjónsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar IS111 1052
1076 1:17:49 1:19:11 Helga Þórunn Arnardóttir 1972 KR-skkk IS107 1479
1077 1:17:54 1:19:15 Kristín Grétarsdóttir 1985   IS104 502
1078 1:18:17 1:19:37 Heiða Björk Jósefsdóttir 1969 Skokkhópur Fram IS113 1591
1079 1:18:16 1:19:38 Erla Karlsdóttir 1957 Skokkhópur Fram Grafarholti IS112 1338
1080 1:18:58 1:20:25 Sanyukta Gokhale 1995   USA 2195
1081 1:19:41 1:21:03 Hanna Guðbjörg Birgisdóttir 1971 KR-skokk IS107 1485
1082 1:20:54 1:22:10 Sigrún Þuríður Geirsdóttir 1972 SJÓR IS270 1396
1083 1:20:56 1:22:12 Harpa Hrund Berndsen 1981 Ægir3 IS101 1393
1084 1:22:13 1:22:45 Hanna Guðný Hafsteinsdóttir 2004 Ármann IS105 2052
1085 1:22:13 1:22:45 Hafsteinn Guðmundsson 1975 Ægir3 IS170 2056
1086 1:22:04 1:23:26 Anna I Jónsdóttir 1964 KR-skokk IS104 1484
1087 1:24:00 1:24:19 Katherine Blondal 1970   FRA 1467
1088 1:23:06 1:24:26 Guðný Katrín Einarsdóttir 1964 Þríkó IS200 1535
1089 1:24:35 1:25:27 Erla Sigríður Ólafsdóttir 2006   IS104 2186
1090 1:24:33 1:25:27 Ólafur Björnsson 1979 Valur skokk IS740 2184
1091 1:24:42 1:25:54 Ásgeir Þór Erlendsson 1981   IS270 2466
1092 1:24:42 1:25:55 Ágústa Nelly Hafsteinsdóttir 1980   IS203 2467
1093 1:25:17 1:26:18 Ásdís Björg Káradóttir 1959 Breiðablik IS200 2229
1094 1:35:01 1:36:18 Katja Maras 1975   GER 1896
1095 1:35:02 1:36:18 Akash Narang 1975   GER 1897

 

Kynjaúrslit

Röð Flögutími Brúttótími Nafn Fæð.ár Hlaupahópur Staður Rásnr.
Karlar
1 33:21 33:22 Daníel Freyr Garðarsson 1995 ÍR IS110 2465
2 34:39 34:40 Michael Wardion 1974   USA 1854
3 34:57 34:59 Guðni Páll Pálsson 1987 ÍR IS870 499
4 35:07 35:08 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR - Sportís - Asics IS104 1841
5 35:10 35:12 Benoit Thomas Branger 1984 IR/Team GPJ IS230 1652
6 36:13 36:15 Örvar Steingrímsson 1979   IS200 1852
7 36:23 36:26 Pétur Sturla Bjarnason 1980   IS109 1350
8 36:52 36:54 Ernir Jónsson 1997 Mikkeller Running Club IS105 2081
9 36:54 36:55 Sindri Markússon 1988   IS221 2083
10 37:54 37:56 Birgir Sævarsson 1972 KR skokk IS107 2302
11 38:10 38:11 Geir Ómarsson 1975 Team Macron IS200 2011
12 38:15 38:17 Brynjar Viggósson 1973 Hlaupahópur Sigga P IS220 2042
13 38:31 38:34 Viðar Bragi Þorsteinsson 1973 Þríkó IS200 1768
14 38:36 38:39 Philip Liljeroth 1979 Skånes gaseller SWE 2226
15 38:50 38:54 Arnar Ragnarsson 1988 Boot Camp IS110 1850
16 39:08 39:10 Páll Harðarson 1966   IS105 1534
17 39:24 39:26 Vignir Már Lýðsson 1989   IS109 2471
18 39:26 39:29 Hörður Karlsson 1987 KR skokk IS107 1921
19 39:28 39:30 Steindór Eiríksson 1970   IS105 2065
20 39:34 39:37 Hannes Hrafnkelsson 1960 KR IS 2495
21 39:35 39:37 Tom Frost 1975   GBR 2122
22 39:37 39:41 Guðlaugur Eyjólfsson 1980 Hermann IS101 1726
23 39:41 39:42 Jósep Magnússon 1977 Flandri IS371 2115
24 39:40 39:43 Jóhann Erpur Aðalsteinsson 1975   IS 1668
25 39:44 39:46 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P IS112 1340
26 39:47 39:49 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P IS108 1433
27 39:50 39:51 Þorsteinn Magnússon 1976 Team GPJ IS101 2171
28 39:48 39:52 Viggó Már Ingason 1983 Þríkó IS112 2208
29 39:51 39:53 Grétar Brynjólfsson 1988 Héri IS105 1715
30 39:52 39:53 Benedikt Jónsson 1977 HFR IS270 2102
31 39:51 39:54 Þórir Magnússon 1971 Héri IS105 1714
32 40:17 40:21 Ívar Auðunn Adolfsson 1962 laugaskokk IS105 1411
33 40:44 40:47 Gunnar Ólason 1967 Hlaupahópur Ármanns IS109 1891
34 40:51 40:54 Einar Gunnar Guðmundsson 1972 KR skokk IS101 1457
35 40:58 41:03 Kristján Hrafn Guðmundsson 1979   IS109 2496
36 41:03 41:06 Eiríkur Ásþór Ragnarsson 1984 laugaskokk IS110 1410
37 41:10 41:15 Ívar Trausti Jósafatsson 1961 Þríkó IS104 1687
38 41:19 41:21 Sigurjón Sigurbjörnsson 1955 ÍR skokk IS108 1437
39 41:22 41:25 Kjartan Sævarsson 1968 laugaskokk IS230 1201
40 41:26 41:30 Kristján Freyr Óðinsson 1993   IS800 1858
41 41:30 41:34 Stephen Patrick Bustos 1965 Ægir3 IS108 1626
42 41:40 41:47 Elmar Hauksson 1978   IS110 1744
43 41:49 41:51 Lars Brekken 1981   IS 1793
44 41:49 41:52 Sigurður Sveinn Nikulásson 1973 Þríkó IS200 1922
45 41:54 41:56 Þór Daníel Hólm Friðbjörnsson 1996 Ármann IS110 2127
46 41:51 41:56 Stefan Timmler 1979 Team Iron Mind GER 2107
47 41:57 41:57 Ævar Rafn Björnsson 1976 Sprettur Sports Club IS111 1469
48 41:53 41:58 Hjörtur Pálmi Jónsson 1971 Hlaupahópur FH IS221 2109
49 41:57 42:01 Kristján Þorbergsson 1963 Toyota IS101 2263
50 42:22 42:28 Oddur Orri Brynjarsson 1983   IS355 1785
51 42:26 42:30 Halldór Kristján Baldursson 1994   IS201 1681
52 42:27 42:32 Gylfi Örn Gylfason 1976 3sh IS220 2279
53 42:27 42:32 Finnbogi Gylfason 1970 3sh IS220 2150
54 42:28 42:34 Gunnar Marteinsson 1983   IS108 2260
55 42:29 42:34 Jón Gunnar Þorsteinsson 1970 Richa 116 IS107 1748
56 42:48 42:48 Hlynur Guðmundsson 1972 laugaskokk IS301 1650
57 43:04 43:08 Valur Snær Gottskálksson 1995 Ármann IS105 1667
58 43:01 43:09 Sigurður Rúnar Sveinsson 1970 FÍ Landvættir IS109 1978
59 43:04 43:09 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH IS220 1578
60 43:05 43:11 Stefán Þórir Birgisson 1965 laugaskokk IS105 2192
61 43:06 43:15 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk IS220 505
62 43:23 43:28 Davíð Þór Jónsson 1991   IS210 1554
63 43:22 43:29 Grétar Már Axelsson 1979 Útipúl IS111 2071
64 43:41 43:44 Guðmundur Logi Norðdahl 1981   IS200 501
65 43:40 43:46 Ásgeir Sverrisson 1969   IS170 1969
66 43:41 43:48 Tómas Orri Ragnarsson 1973   IS 2463
67 43:45 43:51 Halldór Þorkelsson 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar IS201 1889
68 43:47 43:52 Kári Gíslason 1969   IS101 2147
69 43:47 43:55 Björn Pétur Sigurðsson 1969   IS108 2269
70 43:54 43:59 Þórir Sigurhansson 1966 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 2066
71 43:54 44:00 Sindri Bergmann Eiðsson 1973 VVVFÍ IS108 1917
72 43:56 44:01 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 1483
73 43:58 44:02 Arnar Garðarsson 1971 Árbæjarskokk IS112 1520
74 43:59 44:04 Stefán Daníel Jónsson 1988   IS210 1555
75 44:02 44:12 Halldór Brynjarsson 1959 UFA Eyrarskokk IS600 1871
76 44:10 44:15 Peter Hermansen 1980   DEN 2025
77 44:20 44:21 Guðmundur Guðnason 1969 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 2190
78 44:19 44:23 Ólafur Jón Ásgeirsson 1965 Fjölnir IS112 1633
79 44:27 44:29 Patrekur Gísli Guðmundsson 1997 Ármann IS105 2048
80 44:29 44:32 Magnús Bernhard Gíslason 1985 KR IS107 1686
81 44:31 44:35 Baldur Gunnlaugsson 1969 Sparta IS201 1683
82 44:31 44:36 Davíð Ólafsson 1981 KR-skokk IS107 1980
83 44:32 44:40 Ingvi Pétur Snorrason 1977   IS170 2303
84 44:39 44:43 Kjartan Ólafsson 1983 KR-skokk IS107 2000
85 44:36 44:44 Victor Magnusson 2001   USA 484
86 44:38 44:45 Gunnar Már Petersen 1974 laugaskokk IS104 1265
87 44:41 44:47 Kristján Páll Rafnsson 1978 Strjarnan IS200 2128
88 44:43 44:48 Guðmundur Nikulásson 1961 HSK IS112 1672
89 44:52 44:56 Gísli Héðinsson 1969   IS104 1790
90 44:49 44:58 Kristján Ólafur Eðvarðsson 1973   IS101 2470
91 44:50 44:59 Gunnar Már Guðmundsson 1983   IS112 2020
92 44:54 45:00 Eddy Koek 1979   HOL 2057
93 44:57 45:02 Eiríkur Jónsson 1977   IS108 1449
94 44:59 45:07 Kristján Ásgeirsson 1965   IS107 1873
95 44:59 45:08 Karl Jón Hirst 1959 Fjölnir IS112 1398
96 44:57 45:08 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk IS110 1655
97 45:11 45:11 Jón Arnar Óskarsson 1980   IS107 2002
98 45:04 45:11 Róbert Marshall 1971 FÍ Landvættir IS107 1321
99 45:08 45:11 Marlon Costello Maley 1997   IS 2207
100 45:08 45:12 Logi Freyr Arnarsson 2003   IS 1474
101 45:05 45:13 Kári Sigurðsson 1976   IS 2462
102 45:06 45:15 Eggert Þór Aðalsteinsson 1976 KKDÍ IS201 2480
103 45:10 45:16 Óskar Ragnar Jakobsson 1971 Héri IS110 1712
104 45:22 45:27 Daníel Kjartan Ármannsson 1978 Hlaupahópur HK IS203 1582
105 45:23 45:29 Arnaldur Loftsson 1970 laugaskokk IS105 1569
106 45:25 45:31 Guðgeir Sigurjón Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness IS225 1501
107 44:57 45:32 Arnar Guðmundsson 1971   IS 2032
108 45:25 45:33 Freddy Wilkinson 1998   GBR 2076
109 45:02 45:34 Michael J Zimmermann 1976   USA 2061
110 45:38 45:38 Máni Atlason 1985 BootCamp IS300 1445
111 45:26 45:39 Einar Karl Þórhallsson 1980 HH FH IS 1899
112 45:30 45:40 Kolbeinn Bjarnason 1958   IS101 2021
113 45:34 45:41 Kristinn Jakobsson 1969 Árbæjarskokk IS200 1522
114 45:31 45:42 Anton Ástvaldsson 1986   IS700 1719
115 45:35 45:43 Hjalti Sigfússon 1984 Pelle Lundgren IS200 2295
116 45:36 45:47 Axel Ingi Magnússon 1988   IS110 1702
117 45:40 45:50 Geir Jóhannsson 1961 Valur skokk IS105 1519
118 45:43 45:50 Hörður Máni Ásmundsson 1999   IS201 1799
119 45:46 45:53 Kristinn Hauksson 1973   IS 1745
120 45:46 45:54 Ingvar Páll Jónsson 1964 Hlaupahópur Sigga.P IS112 1613
121 45:42 45:56 Heiðar Kári Rannversson 1982   IS 2023
122 45:43 45:56 Óskar Örn Arnórsson 1982 Göngum Saman IS 2154
123 45:49 45:57 Kristján Hólm Grétarsson 1991   IS112 1471
124 45:46 45:58 Eiríkur Rúnar Eiríksson 1974 BootCamp IS113 1880
125 45:59 46:06 Guðmundur Hannesson 1973 Fjölnir IS112 2158
126 45:57 46:07 Richard Love 1964 Mercia Fell Runners GBR 1988
127 45:57 46:07 Garðar Þorsteinn Guðgeirsson 1974 Valur skokk IS107 2035
128 46:02 46:10 Geir Oddur Ólafsson 1979   IS400 2041
129 46:02 46:13 Hálfdán Daðason 1959 Brúarbræður IS108 1661
130 46:03 46:13 Jón Gunnar Kristinsson 1974   IS200 2169
131 46:09 46:15 Bjarni Jakob Gunnarsson 1985   IS170 1459
132 46:11 46:18 Gunnar Víðir Þrastarson 1967 Hlaupahópur Stjórnunnar IS203 1800
133 46:10 46:19 Magnús Baldvin Friðriksson 2001   IS108 446
134 46:11 46:21 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk IS101 2093
135 46:08 46:21 Sigurður H Pálsson 1969   IS101 1421
136 46:12 46:23 Sigurgeir Már Halldórsson 1974 Icelandair IS109 1504
137 46:07 46:25 Jón Reyr Jóhannesson 1994   IS108 1895
138 46:26 46:33 Sigurður Jón Gunnarsson 1971 Valur skokk IS580 1634
139 46:03 46:36 Rúnar Guðbjartsson 1990   IS105 1581
140 46:30 46:39 Erlendur Steinn Guðnason 1972 KR skokk IS107 1458
141 46:33 46:42 Gísli Páll Sigurðsson 1983 BootCamp IS109 1671
142 46:33 46:48 Helgi Þór Harðarson 1975 Ufsa Grýlurnar IS103 1882
143 46:44 46:55 Halldór Brynjólfur Daðason 1967   IS105 1761
144 46:43 46:57 Birgir Örn Birgisson 1970 laugaskokk IS108 1682
145 46:57 46:57 Arnór Gauti Hauksson 1982 Hlaupahópur Ármanns IS108 2492
146 46:48 47:02 Lárus Jónasson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS225 2087
147 46:49 47:03 Gunnar Ármannsson 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 433
148 46:49 47:03 Agnar Jón Ágústsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 448
149 46:49 47:03 Pálmar Viggósson 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 487
150 46:48 47:03 Oddur Ingi Ingason 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS220 1200
151 46:49 47:04 Vilhjálmur Kári Haraldsson 1973 Hlaupahópur FH IS200 2205
152 46:45 47:05 Einar Ingimundarson 1974 Hlaupahópur FH IS600 1294
153 47:03 47:08 Valur Rafn Valgeirsson 1976   IS220 1923
154 46:50 47:09 Þórður Hermann Kolbeinsson 1969 KR IS112 1869
155 46:59 47:09 Arnar Sigurðsson 1964   IS101 1887
156 47:01 47:10 Guðfinnur Heiðar Hilmarsson 1976 Boot Camp IS110 2138
157 47:01 47:14 Ellaury Hernandez 1977   USA 2206
158 47:07 47:17 Atli Freyr Naabye 1991   IS201 1546
159 47:14 47:18 Graeme Maley 1969 Scotia GBR 2209
160 47:10 47:18 Gunnar Viðar Bjarnason 1961 Víkingur IS108 1493
161 47:11 47:19 Guðmundur H S Guðmundsson 1961   IS108 1268
162 47:08 47:20 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk/Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 1954
163 47:03 47:20 Magnús Þór Jónsson 1957 Fjlnis IS112 1836
164 47:21 47:24 Ágúst Þór Gunnarsson 1957 Skokkhópur Garðabæjar IS220 2221
165 47:17 47:25 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk IS110 1679
166 47:10 47:26 Evald Ægir Hansen 1972   IS112 420
167 47:20 47:28 Ingvar Garðarsson 1958 Frískir flóamenn/HSK IS800 2182
168 47:21 47:30 Sigurður Magnús Garðarsson 1967 laugaskokk IS104 2033
169 47:16 47:30 Vilhjálmur Jónsson 1963 Stjarnan /Vikingur IS210 1262
170 47:15 47:33 Magnus Göransson 1977 Hlaupahópur Styrmis IS101 2255
171 47:24 47:41 Kolbeinn Atli Björnsson 1979   IS107 1237
172 47:28 47:47 Guðmundur Kristinsson 1965 laugaskokk IS200 1453
173 47:39 47:49 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns IS105 2018
174 47:31 47:50 Ingvi Júlíus Ingvason 1962 Þríkó IS201 1622
175 47:32 47:50 Birkir Snær Ingvason 1990 Þríkó IS200 1615
176 47:52 47:52 Pétur Bjarnason 1969 Skokkhópur Mannvits IS113 2273
177 47:43 47:53 Gunnar Geir Jóhannsson 1980 Boot Camp IS200 1548
178 47:32 47:54 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk IS200 1699
179 47:53 47:59 Jón Helgi Sigurðarson 2000   IS101 1911
180 47:38 48:03 Þröstur Elvar Óskarsson 1972 laugaskokk IS201 1218
181 47:51 48:05 Davíð Skúlason 1964   USA 2022
182 47:59 48:11 Helgi Borg Jóhannsson 1967   IS107 1798
183 48:03 48:16 Kristinn Jón Arnarson 1973   IS101 2029
184 48:08 48:17 Gunnlaugur A Júlíusson 1952 Brúarbræður IS108 1315
185 48:14 48:20 Sverrir Gauti Svavarsson 2000   IS201 1435
186 47:51 48:20 Björn Ragnarsson 1958 ÍR skokk IS109 2040
187 47:56 48:22 Dave Sherman 1980   USA 1705
188 48:16 48:23 Úlfar Helgason 1968   IS200 1451
189 47:57 48:23 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur IS201 1462
190 48:11 48:24 Unnsteinn Jóhannsson 1986   IS210 1487
191 48:19 48:26 Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness IS225 2140
192 48:22 48:26 Kristján Hafþórsson 1991   IS101 1394
193 48:23 48:28 Toby Taylor 1974   GBR 2161
194 48:13 48:30 Sigurður G Kristinsson 1969   IS105 1549
195 48:06 48:30 Vignir Guðjónsson 1982   IS104 1720
196 48:17 48:31 Unnar Steinn Hjaltason 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar IS220 467
197 48:20 48:34 Eiríkur Egill Gíslason 1997 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1536
198 48:21 48:38 Gísli Heiðar Bjarnason 1975   IS201 1616
199 48:25 48:41 Daði Jóhannesson 1967   IS112 1319
200 48:27 48:43 Björn Valdimar Guðmundsson 1966 ÍR skokk IS109 1412
201 48:28 48:44 Jonathan G Pedersen 1977   IS 1354
202 48:35 48:45 Elvar Örn Arason 1972 Valur skokk IS101 1465
203 48:36 48:45 Jóhann Ingibergsson 1960 Hlaupahópur FH IS200 1575
204 48:35 48:46 Sigurður Guðni Ísólfsson 1968 Hlaupahópur FH IS220 1649
205 48:35 48:51 Stefan Dietze 1978   GER 2082
206 48:40 48:51 Tómas Guðbrandur Guðjónsson 1971 Marel IS200 1486
207 48:40 48:52 Kristján Matthíasson 1961 Sí skokk IS101 1801
208 48:45 48:55 Þorsteinn Andrésson 1968   IS200 1690
209 48:37 48:57 Jóhann Gunnarsson 1971 Þríkó IS111 1246
210 48:33 48:59 Grétar Einarsson 1949 Í R skokk IS109 227
211 48:49 49:01 Hringur Baldvinsson 1966 Hlaupahópur FH IS210 1422
212 48:44 49:08 Thor Aspelund 1969 ÍR skokk IS109 1606
213 48:49 49:11 Ragnar Þórarinn Ágústsson 1975   IS 1514
214 48:47 49:14 Gunnar Gunnarsson 1972 Sprettur Sportsclub IS109 513
215 48:53 49:15 Atli Örn Sævarsson 1975   IS110 1957
216 49:00 49:17 Jos Beersma 1959   SUI 2114
217 49:04 49:18 Theodór Carl Steinþórsson 1970 Teddson IS110 1970
218 49:18 49:28 Davíð Gunnarsson 1982 Boot Camp IS270 2152
219 48:55 49:28 Ólafur Rúnar Ólafsson 2000   IS104 1664
220 49:16 49:29 Róbert Traustason 1983 Boot Camp IS109 1827
221 49:13 49:29 Alexander Arnarson 1973 Þríkó IS203 1614
222 49:06 49:30 Kristján Gunnarsson 1955 Hlaupahópur Ármanns IS109 1630
223 49:21 49:34 Magnús Kristinn Jónsson 1971   IS210 1778
224 49:15 49:34 Stefan Oddsson 1995 Texas Running Club USA 2243
225 49:23 49:35 Guðmundur Þ Eyjólfsson 1958 Hlaupahópur Sigga P IS900 1249
226 49:18 49:37 Magnús Árni Magnússon 1968   IS221 2278
227 49:21 49:39 Börkur Sigþórsson 1978   IS210 1732
228 49:45 49:45 Ingvar Hjálmarsson 1979   IS220 419
229 49:31 49:46 Karl Jóhann Guðnason 1981 Frískir flóamenn IS825 2038
230 49:31 49:46 Magnús Rósinkrans Magnússon 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1718
231 49:29 49:48 Arnór Þorkell Gunnarsson 1971   IS113 1986
232 49:36 49:48 Friðrik Guðmundsson 1965 Víkingur IS105 1751
233 49:24 49:48 Sveinn Friðrik Gunnlaugsson 1985   IS108 1308
234 49:36 49:49 Pétur Sigurjónsson 1981   IS220 1872
235 49:36 49:55 Bjarni Snæbjörnsson 1978 Styrmir IS105 2228
236 49:29 49:57 Haraldur Bergmann Ingvarsson 1979   IS101 1822
237 49:29 49:58 Ingvar Ari Ingvarsson 1983   IS101 1863
238 49:41 49:58 Jón Ólafsson 1953 Grábræður IS108 1521
239 49:37 49:59 Adam David Wheeler 1980   IS111 1518
240 49:42 49:59 Níels Rafn Guðmundsson 1962 Árbæjarskokk IS110 2077
241 49:27 49:59 Mads Gabel-Jørgensen 1990 Icelandair DEN 2280
242 49:58 50:01 Davíð Sigurðarson 1985   IS101 1688
243 49:47 50:03 Guðmundur Ísak Bóasson 2004 Hlaupahópur Ármanns IS104 1966
244 49:51 50:06 Héri 1978 Héri IS 1713
245 49:50 50:07 Ástráður Haraldsson 1961   IS107 2116
246 49:43 50:08 Einar Stefán Kristinsson 1964 Þríkó IS200 1550
247 49:43 50:08 Brynjar Guðjónsson 1989 Fellarnir IS104 1721
248 49:47 50:10 Gunnar Orri Gröndal 1973   IS105 1429
249 49:41 50:17 Pétur Valdimarsson 1966 Mosóskokk IS270 1640
250 50:03 50:18 Steinarr Ingólfsson 1993 laugaskokk IS104 1677
251 50:07 50:19 Guðmundur Sigfinnsson 1974 Hlaupahópur Ármanns IS105 1691
252 49:56 50:26 Sigurður Andri Sigurðsson 1970   IS220 1900
253 50:08 50:27 Þorsteinn Ingason 1988   IS603 2296
254 49:59 50:28 Andri Már Thorstensen 1979 Valur skokk IS107 2108
255 50:14 50:28 Einar Þór Gústafsson 1979 Meniga IS110 1349
256 50:03 50:28 Björgvin Guðmundsson 1973 Afrekshópur IS101 1343
257 49:56 50:29 Arnar B Sigurðsson 1980 Foldaskokk IS200 450
258 49:51 50:29 Pétur Már Ómarsson 1976 Rikki Rocket IS570 1475
259 50:24 50:30 Alberto Bisio 1978 G.S.D. Run...dagi ITA 2019
260 50:09 50:30 Ívar Gautsson 1991 Fjölnir IS112 1063
261 50:04 50:34 Fjölvar Darri Rafnsson 1973 Sprettur Sportclub IS 2259
262 50:06 50:34 Gunnar Þór Möller 1973 Srpettur Sportsclub IS108 1002
263 50:13 50:39 Magnús Jens Hjaltested 1976 Þríkó IS203 1612
264 50:16 50:42 Dofri Þórðarson 1965 Árbæjarskokk IS200 1905
265 50:23 50:46 Ragnar Sverrisson 1959 Mosóskokk-UMFUS IS270 2266
266 50:24 50:46 Matthías Sigurðarson 1971 Landvættir FÍ IS101 1529
267 50:32 50:47 Bogi Ragnarsson 1981 laugaskokk IS110 1408
268 50:29 50:56 Skúli Gunnarsson 1958 Grábræður IS210 1480
269 50:29 51:01 Ástvaldur Sigurðsson 1977 Árbæjarskokk IS110 2277
270 50:48 51:01 Nate Sauer 1977   USA 2089
271 50:41 51:03 Kristján Helgason 1962 Valur skokk IS113 1270
272 50:42 51:03 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk IS105 1773
273 50:41 51:09 Bjarni Stefán Gunnarsson 1979 Sprettur Sportsclub IS210 198
274 50:51 51:11 Gautur Þorsteinsson 1958 Fjölnir IS112 493
275 50:56 51:12 Sigurður Guðmundsson 1963 Hlaupahópur FH IS210 2037
276 51:05 51:17 Friðrik Thor Sigurbjörnsson 1983 BootCamp IS109 1464
277 51:04 51:17 Jón Örlygsson 1974 Víkingur IS101 1448
278 51:12 51:23 Oddur Kristjánsson 1962 laugaskokk IS108 1293
279 51:01 51:25 Reynir Guðjónsson 1980   IS200 472
280 51:02 51:25 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk IS200 1910
281 51:10 51:25 Atli Helgi Atlason 1965   IS 1639
282 51:10 51:34 Kjartan Hjálmarsson 1975 Útipúl IS700 2213
283 51:11 51:35 Bruce Wilson 1986   IS 1973
284 51:11 51:35 Stefán Haukur Jóhannesson 1959   IS105 1972
285 51:15 51:38 Valdimar Birgisson 1962 Valur - Skokk IS220 2261
286 51:00 51:42 Jón Ágúst Gunnlaugsson 1961 hlaupahopur stjornunnar IS210 2281
287 50:53 51:43 Bjartur Guðmundsson 1982   IS101 1928
288 51:13 51:43 Eiríkur Þór Jónsson 1962   IS880 1704
289 51:13 51:43 Heiðar Snær Jónasson 1993   IS225 1463
290 51:28 51:45 Zachary 1986 Quigley USA 2118
291 51:21 51:46 Gylfi Steinn Gunnarsson 1974   IS203 2404
292 51:27 51:46 Guðmundur Jónasson 1960 Hlaupahópur Mannvits IS105 2046
293 51:03 51:47 Árni Sigurðsson 1973   IS105 1646
294 51:30 51:48 Gauti Sigþórsson 1973   IS 1731
295 51:31 51:52 Gunnar Valdimar Árnason 1963 Árbæjarskokk IS110 1498
296 51:20 51:54 Tryggvi G Guðmundsson 1956   IS108 2298
297 51:42 51:55 Sigurjón Ragnar Sigurjónsson 1967 Skálkar IS105 1231
298 51:56 51:56 Einar Magnús Ólafsson 1962 laugaskokk IS170 1225
299 51:14 52:00 Bergur Ólafsson 1969   IS 2286
300 51:47 52:03 Már Björgvinsson 1960 TKS IS170 2143
301 51:21 52:05 Haukur Guðnason 2000   IS355 1994
302 51:44 52:05 Ísak Helgi Tryggvason 2003 Árbæjarskokk IS112 1460
303 51:41 52:06 Guðni Arnar Guðnason 1972 Hlaupahópur Sigga P IS 2239
304 51:56 52:08 Ingi Davíð Ragnarsson 1987 laugaskokk IS110 1407
305 52:01 52:13 Paul Gardener 1976   GBR 2203
306 51:48 52:16 Gísli Þór Viðarsson 1982   IS111 485
307 51:46 52:16 Tómas Njáll Möller 1970 Sprettur Sportsclub IS201 1431
308 51:44 52:16 Einar Rúnar Guðmundsson 1967   IS104 2245
309 51:13 52:18 Sigurður Þór Sigurðsson 1964 boot camp og fleira :) IS101 1588
310 51:57 52:19 Guðmundur Björnsson 1977 Sparta IS210 2244
311 52:02 52:21 Bjarki Andrew Brynjarsson 1966   IS225 1703
312 51:32 52:24 Steve Burrows 1976   GBR 1951
313 52:07 52:26 Gísli Bergsveinn Ívarsson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1539
314 52:10 52:30 Sverrir Guðmundsson 1962   IS101 1993
315 52:05 52:32 Grétar Þórisson 1964 Víkingur IS109 1783
316 52:10 52:33 Ingþór Guðni Júlíusson 1975 Dallas IS101 2474
317 51:53 52:37 Ólafur Ágúst Stefánsson 1972   IS310 489
318 51:46 52:39 Brynjar Smári Guðráðsson 1996   IS201 1590
319 52:19 52:47 Konráð Pálmason 1976   IS200 2241
320 52:05 52:48 Sævar Þór Guðmundsson 1965 ÍR skokk IS220 1513
321 52:36 52:50 Oddur Ragnar Þórðarson 1974   IS190 2050
322 52:20 52:51 Scott Williamson 1977   USA 2063
323 52:10 52:52 Felix Gunnar Sigurðsson 1963 ÍR-SKOKK IS110 1717
324 52:35 52:54 Benedikt Árnason 1966   IS105 1074
325 52:26 52:56 Carlos Martinez Garcia 1983   GBR 1901
326 52:36 53:06 Pizzinato Pierre 1995   FRA 1960
327 52:38 53:09 Haukur Heiðar Leifsson 1980 Mikkeller Running Club IS203 1706
328 52:18 53:10 Sigurbjörn Orri Úlfarsson 1978   IS111 1414
329 52:40 53:12 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 1966 Þríkó IS201 2015
330 52:43 53:13 Luke Peterson 1994   USA 2068
331 51:56 53:15 Kristján Ólafsson 1988   IS220 1620
332 52:50 53:15 Þórhallur Ágústsson 1969   IS 1846
333 52:46 53:17 Jóhannes Karl Sigursteinsson 1979   IS203 1669
334 52:59 53:23 Pétur Hafsteinn Ísleifsson 1957 laugaskokk IS104 1472
335 52:41 53:25 Karl Gísli Gíslason 1960 laugaskokk IS210 2490
336 52:53 53:28 Ingimar Ari Jensson 1980 laugaskokk IS801 1389
337 52:36 53:32 Ólafur Jóhann Briem 1994 Icelandair IS200 1559
338 53:01 53:33 Stefán Þór Pálsson 1995   IS109 1749
339 52:49 53:36 Björgvin Atli Júlíusson 2001   IS 1907
340 52:54 53:37 Grétar Steindór Sveinsson 1960 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1227
341 53:22 53:39 Jón Gunnar Tynes Ólason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS105 457
342 53:10 53:40 David Finger 1974 FÍ Landvætta IS 1631
343 52:50 53:40 Michal Wierucki 1981   POL 2094
344 53:14 53:41 Helgi Heiðar Stefánsson 1980   IS600 1709
345 53:14 53:42 Björn Guðmundsson 1975 Hlaupahópur Mannvits IS220 1653
346 52:56 53:42 Derek McFarland 1990   CAN 2003
347 53:16 53:48 Jón Freyr Sigurðsson 1972   IS108 2155
348 53:28 53:50 Tryggvi Harðarson 1959 Árbæjarskokk IS110 1439
349 52:57 53:55 Michael OFriel 1989   USA 2120
350 53:31 54:04 Lúðvík Örn Árnason 1973 Mosóskokk/Team Cintamani IS270 1495
351 53:55 54:04 Atli Christian Pálsson 2003   IS201 2069
352 53:57 54:06 Stefán Kári Smárason 2003   IS203 1701
353 53:37 54:06 Sebastian Zukrowski 1974 dogonic.pl IS101 2113
354 53:44 54:07 Þröstur K Sveinbjörnsson 1959 Bleiki Pardusinn IS111 1609
355 53:01 54:08 Philip Robinson 1996   GBR 2085
356 53:41 54:11 Jóngeir Þórisson 1957 Víkingur IS112 2271
357 53:37 54:12 Vilmundur Tryggvason 1961   IS 1740
358 53:38 54:14 Garðar Jón Bjarnason 1962   IS740 1792
359 53:54 54:20 Haraldur Gunnarsson 1960 Árbæjarskokk IS110 508
360 53:36 54:21 Ingimar Sveinsson 2000 KR-skokk IS107 2112
361 54:00 54:23 Luis Garcia 1986   IS 2188
362 53:56 54:24 Björn Ágúst Björnsson 1975   IS 1926
363 53:53 54:25 Hallgrímur Kristinsson 1972   IS112 2498
364 53:36 54:28 Jón Ævarr Sigurbjörnsson 1963   IS105 2473
365 54:05 54:30 Samúel Þórisson 1965 Vikingur IS112 1413
366 54:04 54:38 Janus Bragi Jakobsson 1978   IS170 1733
367 53:52 54:41 Sigurður Þ Steingrímsson 1961   IS112 1494
368 54:06 54:44 Kristján Hrafn Arason 2003 Mosóskokk/Team Cintamani IS270 1391
369 54:07 54:44 Ari Hermann Oddsson 1975 Mosóskokk/Team Cintamani IS270 449
370 54:29 54:52 Guðmundur Ingi Guðmundsson 1963 Þríkó IS260 1489
371 54:21 54:55 Pétur Ingi Sveinbjörnsson 1980   IS203 442
372 54:31 54:57 Hálfdán Freyr Örnólfsson 1973 Leiknir Faskrúðsfirði IS230 1756
373 54:15 54:57 Jón Scheving Thorsteinsson 1963   IS101 2072
374 54:45 55:00 Hannes Hauksson 1966 Árbæjarskokk IS200 441
375 54:28 55:03 Ingi Rúnar Jónsson 1965 Skokkhópur Fram IS113 1589
376 54:37 55:05 Þórður Eiríksson 1959 Skokkhópur Fram Grafarholti IS112 1339
377 54:26 55:05 Pétur Örn Sigurðsson 1967 Valur skokk IS101 454
378 54:09 55:07 Patrick Sigurður Aquino Másson 1986 Útiverur IS 1276
379 54:49 55:09 Gottskálk Friðgeirsson 1954 laugaskokk IS101 2124
380 54:41 55:11 Sigurður Konráðsson 1953 Hlaupahópur Sigga P. IS105 1418
381 54:34 55:12 Jón Júlíus Karlsson 1987 Grant hlaupahópurinn IS240 2181
382 54:45 55:12 Sigurður Freyr Jónatansson 1969 ÍR skokk IS109 1517
383 54:48 55:14 Jason Scronic 1982   USA 1820
384 54:43 55:18 Helgi Bernódusson 1949   IS107 2497
385 54:52 55:18 Terje Hamre Jakobsen 1977 KKMIR NOR 1723
386 54:56 55:19 Andri Már Tómasson 2001 K5 IS201 1425
387 54:59 55:24 Sigurður Kr Jóhannsson 1943   IS104 2139
388 54:47 55:27 Hinrik Pálsson 1973 Siggi P. IS105 451
389 54:41 55:28 Alfreð Ingvar Pétursson 1986   IS220 1766
390 55:14 55:30 Sverrir Páll Sverrisson 1992   IS101 1995
391 54:58 55:33 Jón Magnússon 1960 Stjarnan IS210 1553
392 54:54 55:35 Eduardo 1983 Lorea BRA 2212
393 55:08 55:41 Gísli Þorsteinsson 1971 FH IS203 1781
394 54:31 55:43 Jóhann Unnsteinsson 1959 Grábræður IS210 1481
395 55:11 55:52 Hörður Sturluson 1981 Þróttur IS104 1870
396 55:52 55:52 Einar Már Hjartarson 1980 Fjölnir IS112 1754
397 55:31 55:52 Pétur Örn Gunnarsson 1970 Siggi P. IS104 1248
398 55:05 55:53 Andrés Gunnarsson 1989   IS108 1324
399 55:38 55:54 Einar Hermann Einarsson 1977   IS109 1856
400 55:38 55:59 KC Heidler 1967 Santa Ana Jacuzzi Jammers USA 1528
401 55:38 55:59 David M. Waguespack 1966 KR College Park IS 1527
402 55:25 56:00 Þórir Rúnarsson 1964 Stjarnan IS200 1307
403 55:09 56:08 Elías Bergmann Valgeirsson 1999   IS221 1904
404 55:28 56:10 Haraldur Kristinn Hilmarsson 1982 Hlaupahópur Ármanns IS460 1497
405 54:50 56:14 Guðmundur S Guðmundsson 1968   IS 1815
406 55:39 56:16 Sigurður Ágústsson 1990   IS220 1853
407 55:55 56:16 Bergþór Grétar Böðvarsson 1967   IS112 1967
408 55:21 56:16 Koen Kjartan Van de Putte 1974   IS200 1673
409 55:56 56:18 Hörður Ingi Gunnarsson 1991   IS201 1602
410 55:26 56:20 Andri Freyr Guðráðsson 1996   IS201 1592
411 55:28 56:20 Ásmundur Arnarsson 1972   IS104 1782
412 55:52 56:21 Helgi Baldvinsson 1959 Mannvit IS104 2088
413 55:48 56:23 Jón Bersi Ellingsen 1971 Þríkó IS210 1565
414 55:27 56:29 Róbert Rafn Birgisson 1982   IS200 1261
415 55:42 56:33 Steffen Leistner 1976   ESP 1791
416 56:07 56:34 Friðrik Þór Erlingsson 1975 Hlaupahópur Víkings IS108 2275
417 56:12 56:36 Steinþór Sigurðsson 1966   IS101 1892
418 55:42 56:42 Valgeir Bergmann Magnússon 1974 Massarun IS110 1903
419 55:56 56:43 Styrmir Guðmundsson 1978   IS101 1962
420 56:15 56:43 Guðmundur Sæmundsson 1985   IS110 2010
421 55:57 56:44 Bjarki Sigurgeirsson 1975   IS101 2475
422 56:35 56:53 Guðjón Þór Mathiesen 1969   IS101 2086
423 56:04 56:55 Guðmundur Breiðfjörð 1968 Valur skokk IS105 1795
424 56:38 56:56 Kristinn Ragnarsson 1961 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1402
425 56:08 56:59 Will Combs 1982   USA 2289
426 56:51 57:03 Benedikt Frank Pálmason 2001 Árbæjarskokk IS 1441
427 56:52 57:03 Pétur Haukur Helgason 1957 Árbæjarskokk IS110 1440
428 56:02 57:11 Árni Sigurður Pétursson 1973   IS201 1839
429 56:28 57:12 Robert Peter Thorne 1980   IS 1532
430 56:35 57:14 Ellert Danelíusson 1974   IS112 406
431 56:48 57:24 Jón Atli Eðvarðsson 1962   IS107 1968
432 56:43 57:28 Geoffrey Gouinlock 1960   CAN 2007
433 56:42 57:31 Ástvaldur Hjartarson 1989   IS109 1837
434 56:16 57:33 Ásgeir Helgi Jóhannsson 1977   IS203 2230
435 57:08 57:35 Ed Welsby 1985   GBR 1734
436 56:59 57:39 Ingólfur Sveinn Ingólfsson 1977 Barðsnes IS 1676
437 57:14 57:40 Baldur Daðason 2001   IS110 2047
438 57:35 57:42 Sigurður Óli Hákonarson 1975   IS101 1912
439 57:18 57:43 Jens Guðjón Einarsson 1954   IS210 1974
440 57:24 57:45 Þorvaldur Gautsson 1987 Fjölnir IS112 497
441 56:42 57:48 Arnar Albertsson 1969   IS170 2080
442 56:39 57:48 Sigtryggur Albertsson 1968 Vallargengið IS170 2053
443 56:51 57:50 Kristinn Jóhann Ólafsson 1969 Bíddu Aðeins IS200 475
444 57:17 57:54 Oddur Ingi Guðmundsson 1989   IS110 1985
445 56:57 57:56 Þór Bæring Ólafsson 1974 Massarun IS221 2291
446 57:15 57:58 Björgvin Víkingsson 1983   IS210 2287
447 56:56 57:59 Gunnar J Geirsson 1944 laugaskokk IS210 491
448 57:11 57:59 Snorri Björn Sigurðsson 1950 Skokkhópur Sauðárkróks IS550 1500
449 57:39 58:00 Andrés Ingason 1978   IS 412
450 56:57 58:01 Dagur Pálsson 1987 Boot Camp IS200 2274
451 57:41 58:03 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir flóamenn IS220 1508
452 57:00 58:04 Hrannar Steinn Gunnarsson 1987   IS200 1404
453 57:49 58:11 Björn Tryggvason 1953 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1643
454 57:32 58:14 Örn Kristján Arnarson 1967 Gylltu Kettirnir IS170 2235
455 57:53 58:24 Snorri Stefánsson 1981   IS101 2220
456 57:46 58:27 Franklin Lockwood 1984   USA 2214
457 57:21 58:33 Þorkell Jóhannsson 1953   IS210 418
458 57:18 58:35 Ui Dani Ong 1973   CAN 1874
459 58:01 58:44 Jón Bjarki Bentsson 1965   IS105 1762
460 57:40 58:44 Ingvar Árnason 1976   IS200 417
461 57:53 58:48 Guðráður Jóhann Sigurjónsson 1961   IS201 1587
462 58:31 58:49 Bóas Valdórsson 1976 Hlaupahópur Ármanns IS104 1965
463 58:10 58:50 Jakob Árni H. Ísleifsson 1983 Árbæjarskokk IS110 1746
464 58:11 58:52 Kristinn Sigurjón Gunnarsson 1959 Hlaupahópur HK IS200 1861
465 58:12 58:54 Þorsteinn Hjaltason 1968 Árbæjarskokk IS113 1693
466 57:45 58:55 Bjarki Már Antonsson 2004   IS270 1243
467 58:10 59:04 Heimir Aðalsteinsson 1954 Hlaupahópur F.H. IS220 470
468 57:58 59:08 Þórður Bjarnason 1977   IS103 1629
469 58:06 59:09 Þorgeir Jóhannes Kjartansson 1971   IS221 1207
470 58:31 59:15 Bergþór Sveinsson 1965 Stjarnan IS112 1670
471 59:08 59:16 Logan Swartz 1987 Murica USA 2049
472 59:09 59:17 Dylan Sapia 1986 Murica USA 2051
473 59:05 59:27 Haraldur Ingólfur Þórðarson 1979   IS101 1859
474 58:42 59:28 Dagur Sverrir Kristjánsson 2000   IS109 1531
475 58:18 59:29 Stefán Viðarsson 1968   IS170 1628
476 58:34 59:29 Ingólfur Árni Eldjárn 1960   IS101 1342
477 59:31 59:31 Pálmi Guðmundsson 1973 Enginn IS105 2079
478 58:46 59:32 Dagur Adam Ólafsson 1997   IS110 1659
479 58:50 59:33 Haukur Þór Haraldsson 1966   IS200 1434
480 58:40 59:42 Keith gissubel 1980   USA 2225
481 59:00 59:46 Árni Hannesson 1964 Hlaupahópur Brynju IS210 1883
482 58:53 59:49 Davíð Kristján Halldórsson 1976   IS105 510
483 59:21 59:52 Guðmundur Herbert Bjarnason 1963 Hlaupahópur FH IS221 1842
484 59:05 59:58 Friðrik G Sturluson 1965   IS104 1804
485 58:46 1:00:00 Sigurður Hjartarson 1977   IS101 2027
486 59:05 1:00:00 Sturlaugur Þór Halldórsson 1973   IS105 1216
487 59:11 1:00:04 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson 1972 ÍR skokk IS109 1279
488 59:25 1:00:06 Hávarður Tryggvason 1961 SÍ - skokk IS101 2123
489 59:13 1:00:11 James Alder 1985 Lake Mel CAN 2194
490 59:43 1:00:14 Gunnar Hjálmarsson 1963 Skokkhópu Fram Grafarholti IS112 1509
491 59:26 1:00:22 Paul C. OFriel 1959   IS 2119
492 59:16 1:00:28 Páll Hermannsson 1953   IS 2145
493 59:57 1:00:28 Ben Smith 1994   USA 1876
494 59:58 1:00:29 Wyatt Smith 1957   USA 1875
495 59:24 1:00:39 Steingrímur J Sigfússon 1955   IS681 1742
496 59:53 1:00:39 Guðbrandur Magnússon 1955   IS 1657
497 59:15 1:00:40 Christo Hammes 1981 Serpentine GBR 2103
498 59:29 1:00:43 Sigurður E Guttormsson 1969 Go Ingó IS105 1570
499 59:47 1:00:51 Bjarni Ómar Haraldsson 1969   IS112 423
500 59:49 1:00:53 Egill Hrafn Gústafsson 2006 Boot Camp IS110 1909
501 54:49 1:00:56 Óskar Þór Þráinsson 1980 laugaskokk IS105 1961
502 59:57 1:00:58 Guðmann Bragi Birgisson 1970 Hlaupahópur Ármanns IS112 1594
503 1:01:00 1:01:00 Moritz Pinkepank 1993   GER 1833
504 1:00:15 1:01:01 Kristinn Þór Schram Reed 1991   IS112 2106
505 1:00:16 1:01:10 Arinbjörn Hauksson 1984   IS104 2174
506 59:58 1:01:13 Dagur Björn Egonsson 1964 Icelandair IS110 1919
507 1:00:00 1:01:13 Börkur Brynjarsson 1972 Frískir flóamenn IS825 1952
508 59:59 1:01:13 Sverrir Helgi Gunnarsson 1967   IS203 429
509 1:00:13 1:01:14 Svavar Kvaran 1961 One man Show IS104 1648
510 1:00:31 1:01:20 Hrafn Heiðdal Úlfsson 1964   IS104 2178
511 1:00:38 1:01:23 Reynir Kristinsson 1947   IS116 2200
512 1:00:43 1:01:30 Hrannar Már Sigurðsson Hafberg 1974   IS101 2055
513 1:00:39 1:01:36 Haukur Björnsson 1976   IS108 1455
514 1:01:04 1:01:37 Guðbjartur Rúnarsson 1958   IS105 1593
515 1:00:31 1:01:55 Hrólfur Vilhjálmsson 1993   IS112 1438
516 1:00:35 1:01:58 Gylfi Magnússon 1966   IS107 1998
517 1:00:44 1:01:59 Ólafur Sigurður Einarsson 1971   IS201 1505
518 1:01:09 1:02:03 Helgi Kristjánsson 1991 Valur skokk IS111 2165
519 1:01:09 1:02:03 Vilhjálmur Kristjánsson 1972 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 1599
520 1:01:44 1:02:10 Baldvin A Baldvinsson Aalen 1974   IS108 1169
521 1:01:23 1:02:12 Höskuldur Kristvinsson 1949   IS109 1838
522 1:01:09 1:02:17 Ágúst Sigurðsson 1954   IS104 2246
523 1:01:13 1:02:22 Ingólfur S Sveinsson 1939 laugaskokk IS104 1675
524 1:01:10 1:02:24 Ísar Logi Sigurþórsson 1975 Brúarskokk IS101 2044
525 1:01:27 1:02:29 Már Karlsson 1977   IS220 1260
526 1:01:41 1:02:32 Kári Steinar Karlsson 1966 laugaskokk IS105 2060
527 1:01:52 1:02:35 Halldór Bergmann Þorvaldsson 1951 vinir dóra IS270 2219
528 1:01:39 1:02:52 Bergþór Guðmundur Jónsson 1962 FÍ Landvættir IS109 1503
529 1:01:54 1:02:53 Stefán Emil Jóhannsson 1972 KR IS107 2136
530 1:02:03 1:02:53 Gunnar Sigurðsson 1997   IS105 1416
531 1:01:32 1:02:55 Vilhjálmur Árnason 1963   IS112 1399
532 1:01:45 1:03:06 Nigel Chesterton 1970   GBR 2148
533 1:02:14 1:03:14 Kristján Freyr Kristjánsson 1985   IS101 2096
534 1:02:17 1:03:35 Tómas Ingi Torfason 1966 ÍR skokk IS201 1477
535 1:02:18 1:03:35 Ingólfur Björnsson 1963 Surtlur IS105 1568
536 1:02:29 1:03:40 Ívar Örn Arnarson 1963   IS200 1336
537 1:02:28 1:03:40 Kristinn Már Karlsson 1957   IS105 1442
538 1:02:51 1:03:46 Þórarinn Kr Eldjárn 1949   IS101 1322
539 1:02:38 1:03:48 Ragnar Þór Antonsson 2001   IS270 1236
540 1:02:48 1:03:52 Paul McCormick 1981   USA 1743
541 1:03:46 1:03:53 Halldór Matthíasson 1949 ÍR IS101 1851
542 1:02:49 1:03:54 Gunnar Júlísson 1973   IS108 2078
543 1:02:37 1:03:56 Arnar Hrafn Ólafsson 2005   IS113 1346
544 1:02:57 1:03:58 Eggert Claessen 1959 laugaskokk IS109 2132
545 1:03:09 1:04:01 Sigurður Kristinn Björnsson 1962 Mosóskokk IS112 1595
546 1:03:32 1:04:14 Karl Pétur Jónsson 1969   IS101 2176
547 1:03:02 1:04:18 Gunnar Helgi Einarsson 1977   IS200 2227
548 1:03:38 1:04:38 Dagur Georgsson 1964 TKS IS170 439
549 1:03:17 1:04:40 Steve Caddle 1969   USA 2252
550 1:03:42 1:04:42 Gísli Þór Gíslason 1961 Valur skokk IS108 1992
551 1:03:25 1:04:51 Birgir Þorsteinn Jóakimsson 1962 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 1847
552 1:04:19 1:04:53 Vignir Stefánsson 1980 Lukka IS201 511
553 1:03:52 1:05:01 Þorgils Már Sigvaldason 1975   IS109 1627
554 1:03:43 1:05:01 Pétur Ragnhildarson 1993   IS200 1787
555 1:04:34 1:05:19 Sölvi Guðbrandsson 1987   IS 1658
556 1:04:44 1:05:40 Ólafur Briem 1962 Icelandair IS200 1558
557 1:04:55 1:05:54 Jarrett Már Aquino Másson 1990   IS 1282
558 1:04:35 1:05:55 Vignir Valur Ólafsson 2006   IS113 1345
559 1:04:51 1:05:57 Hólmar Björn Sigþórsson 1962 Skokkhópur Grafarvogs IS815 2175
560 1:04:50 1:05:57 Örn Ólafsson 1952 Fjölnir IS105 2270
561 1:04:54 1:06:15 Jóhann B Loftsson 1950 Landvættir FÍ IS103 1814
562 1:04:57 1:06:18 David Alvarez Chavarria 1988   CRI 2217
563 1:05:19 1:06:19 Carlton Hlynur Keyser 1980   IS101 1855
564 1:05:12 1:06:20 Egill Þórir Einarsson 1948 Fjölnir IS112 2210
565 1:05:54 1:06:23 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk / Ægir3 IS108 2268
566 1:05:22 1:06:30 Donald McQueen 1962 Bournemouth GBR 2232
567 1:06:06 1:06:55 Gunnar Þór Ólafsson 1970   IS201 1601
568 1:06:09 1:07:16 Jón Þór Sigurðsson 1967 Hlaupahópur Ármanns IS105 1419
569 1:06:14 1:07:22 Sigurður Freyr Sigurðarson 1965 UFA-Eyrarskokk IS111 1656
570 1:06:34 1:07:39 Guðmundur Jökull Þorgrímsson 1978   IS101 2157
571 1:07:20 1:08:14 Davíð Benedikt Gíslason 1969   IS170 2257
572 1:07:28 1:08:39 Sverrir Guðmundsson 1950   IS109 1879
573 1:07:39 1:08:53 Jóhannes Smári Þórarinsson 1973   IS800 1567
574 1:07:46 1:08:57 Sigurður Ólafsson 1973 FÍ Landvættir IS109 1206
575 1:07:47 1:09:00 Björgvin Ívar Guðbrandsson 1973 Skutlurnar IS105 1765
576 1:08:23 1:09:20 Hörður Jóhann Halldórsson 1974 Hlaupahópur FH IS220 1552
577 1:08:23 1:09:20 Ágúst Guðmundsson 1972 ÍR skokk IS108 1556
578 1:08:24 1:09:20 Ómar Ágústsson 1980   IS104 1580
579 1:08:23 1:09:50 Sveinn Guðlaugur Þórhallsson 1985   IS110 1571
580 1:08:43 1:10:02 Sigursteinn Már Jónsson 1978   IS603 481
581 1:09:37 1:10:29 Ómar Karlsson 1976   IS104 1538
582 1:09:52 1:10:59 Atli Þór Jakobsson 1979   IS109 1803
583 1:09:56 1:11:04 Gunnlaugur I. Möller Grétarsson 1970   IS108 1211
584 1:09:52 1:11:19 Ammar James 1987   USA 2485
585 1:10:59 1:11:25 Daniel Perdikis 1976   AUS 2074
586 1:10:09 1:11:33 Einar Þór Jónsson 1962 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 2008
587 1:10:34 1:11:55 Bruce Farmer 1962   USA 1916
588 1:11:07 1:12:20 Alun Davies 1964   WAL 1831
589 1:11:05 1:12:31 Unnsteinn Jóhannsson 1931   IS210 1482
590 1:12:17 1:13:11 Andri Vilbergsson 1984   IS105 2172
591 1:12:55 1:14:21 Sturla D Þorsteinsson 1951 Stjarnan IS210 422
592 1:14:17 1:15:37 Gestur Ólafsson 1941 Grjótaþorpið IS101 2045
593 1:14:17 1:15:40 Michael Coughlin 1981   USA 2267
594 1:14:49 1:15:44 Ari Fannar Tómasson 2005 K5 IS201 1424
595 1:14:52 1:15:48 Tómas Örn Sigurbjörnsson 1974 Marel IS 1423
596 1:17:04 1:18:23 Mark Potocnjak 1971   USA 1983
597 1:22:13 1:22:45 Hafsteinn Guðmundsson 1975 Ægir3 IS170 2056
598 1:24:33 1:25:27 Ólafur Björnsson 1979 Valur skokk IS740 2184
599 1:24:42 1:25:54 Ásgeir Þór Erlendsson 1981   IS270 2466
600 1:35:02 1:36:18 Akash Narang 1975   GER 1897
Konur
1 40:20 40:25 Helga Margrét Þorsteinsdóttir 1991   IS500 1447
2 41:23 41:28 Elísabet Margeirsdóttir 1985 Arctic Running IS105 1963
3 41:41 41:45 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir IS112 1884
4 42:16 42:20 Guðlaug Edda Hannesdóttir 1994 Ægir 3 IS201 443
5 43:18 43:22 Helga Guðný Elíasdóttir 1994 Fjölnir IS112 2240
6 44:07 44:09 Anne Cattenoz 1986   IS 2070
7 44:37 44:46 Kristín Óskarsdóttir 1993 Valur skokk IS104 1635
8 44:44 44:52 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 1958 ÍR IS170 2264
9 44:58 45:04 Hólmfríður J Aðalsteinsdóttir 1975   IS105 1496
10 45:40 45:45 Gígja Gunnlaugsdóttir 1982 ÍR IS170 2256
11 45:56 46:04 Arna Dís Arnþórsdóttir 1997   IS210 1724
12 46:12 46:23 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir 1976 Icelandair IS109 1507
13 46:17 46:23 Berglind Jóhannsdóttir 1963 Árbæjarskokk IS113 1680
14 46:31 46:39 Kelsey Daily 1988   USA 2251
15 46:30 46:39 Margrét Elíasdóttir 1970 KR-skokk IS107 2242
16 46:50 46:58 Björg Alexandersdóttir 1975   IS260 1267
17 46:48 46:59 Inga Björk Guðmundsdóttir 1982 Hlaupahópur Ármanns IS104 2168
18 46:55 47:01 Þóra Regína Þórarinsdóttir 1967 Mosóskokk IS 1285
19 46:49 47:02 Hrönn Harðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1644
20 46:57 47:04 Kristjana Hildur Gunnarsdóttir 1971 Héri IS230 1716
21 47:24 47:39 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR-SKOKK IS104 1769
22 47:30 47:43 Carina Brandl 1984   SUI 2238
23 47:44 47:51 Hildur Birgisdóttir 1970 Árbæjarskokk IS200 1523
24 47:47 47:59 Tinna Laufey Ásgeirsdóttir 1975 KR skokk IS107 2177
25 48:04 48:12 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 Skokkhópur Álftaness IS225 1758
26 48:02 48:13 Gunnur Róbertsdóttir 1974 Hlaupah. Ármanns / Náttúruhlaup IS105 1692
27 48:16 48:26 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH/3SH IS220 2290
28 48:14 48:29 Rebekka Sverrisdóttir 1992   IS101 1979
29 48:26 48:41 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 1636
30 48:30 48:44 Elísabet María Pétursdóttir 1988   IS320 2293
31 48:30 48:44 Helga Þóra Jónasdóttir 1982 Náttúruhlaupahópur Arctic Running/66€Norður IS107 2162
32 48:34 48:50 Aniela Wochner 1976   GER 2084
33 48:41 48:58 Kolbrún Ósk Jónsdóttir 1981 Morgunfuglarnir IS270 1203
34 48:53 49:05 Abigail Khushf 1991   USA 2189
35 48:57 49:17 Rakel Jensdóttir 1981 Hlaupahópur Sigga P IS200 411
36 49:08 49:22 Harpa Víðisdóttir 1970 Hlaupahópur Störnunnar IS200 1328
37 49:09 49:25 Kristín Pétursdóttir 1989 Icelandair IS 1624
38 49:18 49:29 Birna Íris Jónsdóttir 1973 Þríkó IS200 1488
39 49:10 49:29 Berglind Þóra Steinarsdóttir 1977 laugaskokk IS108 1727
40 49:17 49:29 Melkorka Árný Kvaran 1976 Útipúl IS700 2218
41 49:13 49:31 Halla Björg Þórhallsdóttir 1975 laugaskokk IS107 1452
42 49:27 49:36 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR skokk IS200 2134
43 49:25 49:53 Svanhildur Þengilsdóttir 1964 ÍR-SKOKK IS210 1245
44 49:46 49:56 Holly Love 2002 Worcester Atheletics Club GBR 1990
45 49:54 50:02 Eva Ólafsdóttir 1973 Afrekshópur IS200 1301
46 50:02 50:12 Kristín H Kristjánsdóttir 1966   IS800 1857
47 49:56 50:15 Anna Cecilia Inghammar 1977 Hlaupahóp Styrmis IS108 1288
48 50:03 50:26 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Þríkó IS210 1562
49 50:11 50:29 Berglind Sigurðardóttir 1981 Hamar IS810 2201
50 50:14 50:31 Helga Árnadóttir 1961 Árbæjarskokk IS110 1647
51 50:16 50:44 Sif Sumarliðadóttir 1975 KR-skokk IS101 2030
52 50:29 50:46 Guðbjörg Eva H Baldursdóttir 1982 Valur skokk IS105 2090
53 50:40 50:53 Margrét Björk Tryggvadóttir 1977   IS400 2091
54 50:42 50:55 Matthildur Ásmundsdóttir 1977 Hlaupahópur Hornafjarðar IS105 1603
55 50:26 50:58 Lára Margrét Möller 1989 Icelandair IS107 2144
56 50:44 51:06 Guðrún Harðardóttir 1966 Richa 116 / Valur skokk IS105 1823
57 50:48 51:11 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk IS110 1913
58 50:55 51:13 Harpa Sigríður Óskarsdóttir 1999 Valur skokk IS110 2187
59 51:00 51:14 Unnur Þorláksdóttir 1962 Hlaupahópur Stjörnunnar IS260 468
60 51:02 51:14 Rósa Friðriksdóttir 1957 Fjölnir IS112 2297
61 50:54 51:16 Hulda Snorradóttir 1965 Fjölnir IS201 1665
62 50:34 51:17 Helga Björk Árnadóttir 1982   IS108 2105
63 50:56 51:17 Steinunn Una Sigurðardóttir 1971 Icelandair IS260 1722
64 51:00 51:18 Sondy Haldursdóttir Johansen 1964 Árbæjarskokk IS110 1805
65 50:54 51:19 Þóra Björk Ágústsdóttir 1979 Fjölnir IS111 1981
66 51:16 51:38 Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir 1992   IS110 2493
67 51:24 51:39 Sigurborg Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 1708
68 51:37 51:46 Ísabella María Markan 1976 ÍR skokk IS201 1797
69 51:16 51:53 Guðmunda Smáradóttir 1971 Þríkó IS200 1432
70 51:16 51:53 Sigríður Rúna Þóroddsdóttir 1970 Þríkó IS 1506
71 51:29 51:56 Unnur Árnadóttir 1966 ÍR skokk IS104 1244
72 51:41 52:00 Herdís Kristinsdóttir 1977 Víkingur-Almenningsíþróttadeild IS103 1283
73 52:06 52:24 Gréta Jakobsdóttir 1983   IS104 500
74 52:03 52:27 Magano Katrína Shiimi Ásmundsson 1972 hláupasamtök Lýðveldisins IS101 1958
75 51:50 52:35 Hlín Hjartar Magnúsdóttir 1969 laugaskokk IS112 1281
76 52:29 52:41 Signý Einarsdóttir 1953 Fjölnir IS105 2151
77 52:30 52:56 Hafrún Friðriksdóttir 1961 ÍR skokk IS108 1868
78 52:24 53:07 Björg Árnadóttir 1964 ÍR skokk IS109 2285
79 52:41 53:11 Nathalie Jonasson Collett 1992   SWE 1959
80 53:11 53:23 Hjördís Hugrún Sigurðardóttir 1986 Stuðverk IS210 1499
81 53:43 53:43 Eldey Ósk Mánadóttir 1998   IS210 2234
82 53:21 53:44 Ingibjörg Gunnarsdóttir 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar IS108 1619
83 53:14 53:52 Hjördís Björg Tryggvadóttir 1970   IS101 2202
84 53:23 53:52 Eva Ósk Ólafsdóttir 1981 Skånes gaseller IS112 2224
85 53:31 53:53 Rakel Björt Helgadóttir 1991   IS108 1977
86 53:43 53:58 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 460
87 53:29 53:59 Sarah Jusseaume 1978   USA 2299
88 53:32 54:00 Alda María Ingadóttir 1987   IS110 1780
89 53:31 54:01 Hafdís Helgadóttir 1976   IS107 2028
90 53:40 54:07 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 Skokkhópur Álftaness IS810 1757
91 53:33 54:11 Helena Pálsdóttir 1990   IS112 2126
92 53:39 54:14 Harpa Dröfn Georgsdóttir 1978 ÍR IS500 1080
93 53:54 54:15 Maria Göranson 1974   SWE 2300
94 53:52 54:15 Sólveig Steinþórsdóttir 1995   IS101 1893
95 54:03 54:19 Hulda Björk Guðmundsdóttir 1978   IS300 2110
96 53:55 54:24 Sigríður Þórunn Torfadóttir 1976   IS603 1925
97 54:09 54:26 Þórey Íris Halldórsdóttir 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 498
98 54:02 54:28 Arna Torfadóttir 1978   IS201 1390
99 53:51 54:29 Þóra Helgadóttir 1979   IS220 1956
100 53:59 54:30 Bryndís Þóra Þórðardóttir 1988 Stuðverk IS220 1256
101 53:48 54:35 Hrefna Kristín Jóhannsdóttir 1974   IS 1685
102 54:15 54:37 Brittany Franco 1989   USA 2101
103 53:51 54:39 Brynhildur Grímsdóttir 1972 BC IS200 2135
104 54:05 54:41 Elva Gísladóttir 1973 Hlaupahópur Ármanns IS104 1264
105 54:16 54:43 Andrea Árnadóttir 1978 NSL IS108 2173
106 54:04 54:47 Rakel Eva Sævarsdóttir 1986 November Project IS220 1516
107 54:05 54:47 Þóra Gréta Þórisdóttir 1964 ÍR skokk IS220 1515
108 54:07 54:52 Gígja Magnúsdóttir 1969 Víkingur IS108 1330
109 54:33 54:52 Linda Rán Úlfsdóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 486
110 54:27 54:55 Anna Sigrún Björnsdóttir 1954 ÍR skokk IS210 1660
111 53:48 54:56 Ekaterina Ponomareva 1990 - IS 1426
112 54:33 54:57 Þórdís Halldórsdóttir 1977 Hlaupahópur FH IS221 425
113 54:17 54:58 Auður Magnúsdóttir 1979   IS 1976
114 54:49 54:59 Þóra Gunnarsdóttir 1965 Fjölnir IS400 1885
115 54:18 54:59 Desiree Kossen 1988   HOL 2043
116 54:37 55:01 Inga Rut Gylfadóttir 1970 Valur skokk IS112 1543
117 54:42 55:03 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Siggi P. IS105 1247
118 54:28 55:04 Halla Karen Kristjánsdóttir 1970 Mosóskokk IS270 1335
119 54:59 55:12 Sigríður Gylfadóttir 1969 Árbæjarskokk IS200 455
120 54:32 55:13 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976 Héri IS105 1711
121 54:48 55:14 Sharon Scronic 1987   USA 1821
122 54:39 55:15 Þórdís Ívarsdóttir 1966 KR-skokk IS107 1001
123 54:45 55:22 Ingibjörg H Ingólfsdóttir 1969 Mosóskokk IS116 1551
124 55:08 55:25 Jean OFriel-Quigley 1985 None USA 2117
125 54:50 55:26 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 KR-skokk IS107 1794
126 54:47 55:28 Berglind Sveinbjörnsdóttir 1980   IS104 1826
127 54:57 55:34 Anna Lára Guðnadóttir 1978 Mosóskokk IS260 1357
128 55:26 55:36 Sara Hrund Signýjardóttir 1981 Boot Camp IS116 1775
129 55:09 55:45 Rósa Guðrún Bergþórsdóttir 1971   IS203 1560
130 54:41 55:49 Kristín Jóna Grétarsdóttir 1974   IS109 1835
131 55:09 55:51 María Rós Arngrímsdóttir 1990   IS108 1579
132 55:22 55:56 Salka Margrét Sigurðardóttir 1992   IS300 2283
133 55:16 56:01 Eva Jónasdóttir 1974   IS112 1812
134 55:03 56:13 Ingibjörg Lára Hjartardóttir 1972   IS 1271
135 55:35 56:16 Arna Ómarsdóttir 1991 ÍR skokk IS109 1577
136 55:35 56:18 Katie Gouinlock 1988   CAN 2005
137 55:44 56:19 Renuka Chareyre Perera 1970 Frískir flóamenn og Hamar IS801 2039
138 55:49 56:25 Tinna Bjarndís Bergþórsdóttir 1989   IS111 2482
139 55:47 56:27 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR skokk IS201 1478
140 55:58 56:35 Jóhanna Björg Hansen 1966 Mosóskokk IS270 1331
141 55:42 56:37 Ólöf Stefánsdóttir 1988 WOW Hreysti IS109 1230
142 55:44 56:38 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir 1960 Icelandair IS104 1544
143 55:48 56:42 Elín Guðrún Pálsdóttir 1969 Hlaupahópur Ármanns IS340 1542
144 56:18 56:53 Þóranna Sigurbj Sverrisdóttir 1964 Þríkó IS203 1566
145 56:08 56:59 Kara Combs 1980   USA 2288
146 56:26 57:05 Þóra Katrín Gunnarsdóttir 1973 laugaskokk IS101 1666
147 56:30 57:05 Nanna Logadóttir 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar IS203 1287
148 56:26 57:09 Tonie Gertin Sörensen 1969 Víkingur IS109 1784
149 56:30 57:10 Bryndís Skúladóttir 1966 Þríkó IS200 1430
150 56:25 57:10 Herdís Þórisdóttir 1972 Víkingur IS200 1547
151 56:37 57:12 Íris Georgsdóttir 1974 Ármann IS104 1545
152 56:40 57:15 Stella Sigrún Delli Zuani 2003   IS 2253
153 56:43 57:16 Oddný Nanna Óskarsdóttir 1964 Fram í Grafarholti IS 1739
154 56:32 57:17 Wendy Porteous 1960   GBR 2098
155 56:46 57:33 Þórdís Jóhannsdóttir Wathne 1983 laugaskokk IS113 1651
156 57:17 57:35 Þóra Helgadóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 435
157 57:17 57:35 Vigdís Sjöfn Ólafsdóttir 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 436
158 56:51 57:38 Valgerður Árný Rúnarsdóttir 1964 Hlaupahópur FH IS221 428
159 57:22 57:40 Fura Ösp Jóhannesdóttir 1975   IS 1894
160 57:20 57:40 Lovísa Stefánsdóttir 1970 Hlaupahópur Sjörnunnar og FÍ Landvættir IS210 1329
161 56:54 57:43 Sólveig Daðadóttir 1990   IS112 1323
162 56:22 57:46 Isabella Price 1990   CAN 2472
163 57:02 57:50 Sigríður Gísladóttir 1968 IR skokk IS200 407
164 57:02 57:50 Valgerður Lilja Arnarsdóttir 2002 HK IS200 409
165 57:16 57:53 Auður Hrefna Guðmundsdóttir 1980   IS 2481
166 57:15 57:58 Eva Lind Helgadóttir 1979   IS220 2247
167 57:22 58:01 Andrea Lísa Kjartansdóttir 1984 Árbæjarskokk IS750 1747
168 57:24 58:03 Steinunn Þorsteinsdóttir 1972 KR-skokk IS107 1586
169 57:14 58:03 Anna Helgadóttir 1968 Þríkó IS112 1598
170 57:09 58:04 Sigríður Erlendsdóttir 1982 WOW Hreysti IS110 1224
171 57:27 58:11 Björg Stefanía Sigurgeirsdóttir 1972   IS101 1771
172 57:42 58:11 Kolbrún Eir Óskarsdóttir 1976   IS800 2031
173 57:33 58:15 Edda Njálsdóttir 1963 Gylltu Kettirnir IS170 2231
174 57:14 58:17 Erla Traustadóttir 1965 laugaskokk IS104 2179
175 57:47 58:17 Eygló Alexandra Sævarsdóttir 1990 WOW Hreysti IS105 2282
176 57:40 58:25 Margrét Einarsdóttir 1966 Víkingur IS108 2163
177 57:34 58:26 Þórunn Selma Bjarnadóttir 1976   IS112 1829
178 57:31 58:27 Sandra Ósk Sigurðardóttir 1979 WOW Hreysti IS 1220
179 57:47 58:27 Jaimie Wagner 1987   USA 2204
180 57:41 58:28 Sigríður Unnur Jónsdóttir 1976   IS108 2494
181 57:46 58:32 Anna Sigríður Arnardóttir 1974 Hlaupahópur FH IS220 1576
182 57:41 58:33 Kolbrún Linda Haraldsdóttir 1955 Fjölnir IS112 2159
183 58:28 58:37 lisa dainty 1969 Mercia Fell Runners GBR 1996
184 57:50 58:38 Laufey Þóra Ólafsdóttir 1967 Icelandair IS170 1502
185 58:38 58:38 María Pálsdóttir 1974 laugaskokk IS800 1470
186 57:47 58:38 Silja Rún Gunnlaugsdóttir 1974 HHFH IS104 1828
187 57:34 58:39 Sigríður Helga Sigurðardóttir 1973 Morgunfuglar IS270 1208
188 58:07 58:40 Devon Messecar 1984 Waltham Trail Runners USA 2012
189 57:32 58:45 Edda Spilliaert 1988   IS170 2292
190 58:11 58:52 Berglind Hulda Hilmarsdóttir 1959 Hlaupahópur HK IS200 1862
191 58:38 58:53 Þórdís Melsted 1992   IS201 1999
192 58:22 58:58 Ása Dagný Gunnarsdóttir 1975 Morgunfuglar IS104 2131
193 58:22 58:58 Sigurlaug María Jónsdóttir 1975 Morgunfuglar IS270 2130
194 58:11 58:59 Arnrún Þorsteinsdóttir 1989   IS 1625
195 57:49 59:05 Unnur Þóra Högnadóttir 1978   IS105 1759
196 58:13 59:13 Kristrún Guðnadóttir 1997   IS355 1991
197 58:13 59:13 Edda Guðnadóttir 2004   IS 1997
198 58:21 59:21 Carola Moreno Frank 1969 Haupahopur FH IS221 1205
199 58:13 59:22 Jóhanna Sigurðardóttir 1993   IS101 1510
200 58:21 59:23 Arna Kristín Einarsdóttir 1968 laugaskokk IS105 1427
201 58:35 59:23 Guðrún Björk Geirsdóttir 1968 Bíddu Aðeins IS112 1600
202 58:42 59:28 Gunnhildur H Georgsdóttir 1973   IS111 1530
203 58:39 59:30 Ásdís Benediktsdóttir 1984   IS110 474
204 58:25 59:30 Anna Guðrún Auðunsdóttir 1970 Morgunfuglarnir IS270 1204
205 59:10 59:32 Kristjana Kristjánsdóttir 1959 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1752
206 58:28 59:33 Aðalheiður Ólafsdóttir 1974   IS107 2180
207 58:37 59:35 Þórdís Hrönn Pálsdóttir 1966 Valur skokk IS105 1866
208 59:19 59:38 Anna Björg Haukdal 1959 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1632
209 59:01 59:40 Margrét Pálsdóttir 1978 Hálfsystur IS201 1473
210 58:55 59:40 Jenna Huld Eysteinsdóttir 1976   SWE 414
211 58:59 59:40 Lilja Birgisdóttir 1977 Hálfsystur IS112 2196
212 59:02 59:40 Ólöf Pétursdóttir 1981 Hálfsystur IS112 2197
213 59:01 59:40 Sigrún Björg Ingvadóttir 1971 Hálfsystur IS101 2198
214 59:02 59:41 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar IS105 2276
215 59:02 59:41 Nanna Jónsdóttir 1974 Hálfsystur IS210 2125
216 59:01 59:41 Jórunn Jónsdóttir 1976 Hálfsystur IS112 2199
217 58:53 59:41 Hugrún Ósk Óskarsdóttir 1984   IS111 1707
218 59:02 59:41 Guðrún Sigurðardóttir 1977   IS112 1830
219 58:47 59:51 Aðalheiður Lilja Bjarnadóttir 1991   IS510 1860
220 59:06 59:51 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Hlaupahópur FH IS600 1295
221 59:07 59:51 Halldóra Hálfdánardóttir 1974 Valur skokk IS101 1286
222 58:45 59:52 Jórunn Dóra Sigurjónsdóttir 1972 Hlaupahópur Ármanns IS105 1420
223 58:38 59:58 Áslaug Pálsdóttir 1978   IS107 2164
224 59:04 1:00:00 Jófríður Halldórsdóttir 1980   IS109 503
225 58:52 1:00:01 Lilja Björk Einarsdóttir 1973   IS 1906
226 59:19 1:00:03 Pippa Gouinlock 1994   CAN 2006
227 59:24 1:00:07 Sesselja G Vilhjálmsdóttir 1985 Vindkisurnar IS105 1964
228 59:16 1:00:07 Ingibjörg Þóra Helgadóttir 1970 ÍR skokk IS109 1844
229 59:19 1:00:08 Gunnur Inga Einarsdóttir 1955 Fjölnir IS112 1753
230 59:09 1:00:09 Fjóla Ósk Guðmannsdóttir 2000 laugaskokk IS210 1597
231 59:13 1:00:11 Melanie OLeary 1985 Lake Mel CAN 2146
232 59:09 1:00:15 Ásdís Wöhler 1970 Héri IS105 1710
233 58:54 1:00:18 Ásgerður Arna Pálsdóttir 1989   IS109 1736
234 59:36 1:00:23 Matthildur Rúnarsdóttir 1972 Hlaupahópur FH IS221 431
235 59:40 1:00:24 Heather Gouinlock 1991   CAN 2004
236 59:51 1:00:25 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS IS107 1541
237 59:32 1:00:26 Tinna Lind Gunnarsdóttir 1979   IS 1975
238 59:48 1:00:26 Helga Sigurlaug Erlingsdóttir 1976 KR-skokk IS113 444
239 59:34 1:00:35 Guðfinna Kristófersdóttir 1968   IS200 426
240 59:35 1:00:35 Eva Ósk Eggertsdóttir 1988 grjótskokk IS200 424
241 59:40 1:00:36 Gunnur Rós Grettisdóttir 1980   IS104 1737
242 59:35 1:00:36 Ásta Snorradóttir 1967 Hlaupahópur Ármanns IS105 1428
243 59:15 1:00:41 Claudina Castelli 1980   GBR 2104
244 59:39 1:00:44 Eygerður Helgadóttir 1978 Morgunfuglar IS270 1059
245 59:39 1:00:49 Rannveig Helgadóttir 1964   IS110 2476
246 1:00:21 1:00:49 Halldóra Lillý Jóhannsdóttir 1983   IS170 1886
247 59:58 1:00:50 Sólrún Birgisdóttir 1968 CrossfitSport Sporthúsið IS200 2307
248 59:47 1:00:51 Valgerður Freyja Ágústsdóttir 1973   IS190 1213
249 1:00:06 1:00:54 Margrét Magnúsdóttir 1984   IS101 1450
250 59:45 1:00:54 Silja Huld Árnadóttir 1975   IS112 1840
251 1:00:09 1:00:54 Oddný Sigurrós Jónsdóttir 1963 KR-skokk IS107 2111
252 1:00:13 1:00:59 Steinunn Guðjónsdóttir Hansen 1963   IS107 1915
253 1:00:07 1:00:59 Ann Kristín Hrólfsdóttir 1976 ÍR skokk IS112 1700
254 1:00:59 1:00:59 Rakel Kristín Jónsdóttir 1992   IS112 1832
255 1:00:26 1:01:09 Anna Sigríður Vernharðsdóttir 1969 Mosóskokk/Ægir3 IS270 1397
256 1:00:21 1:01:11 Margrét Kristinsdóttir 1962 Mosóskokk IS112 1596
257 1:00:25 1:01:16 Ingibjörg Pétursdóttir 1969 Fjölnir IS112 2191
258 59:55 1:01:17 Þorbjörg Karlsdóttir 1955 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 2464
259 1:00:14 1:01:17 Katla Kristvinsdóttir 1956 TKS IS170 2183
260 1:00:41 1:01:18 Svanhildur Svavarsdóttir 1968 Mosó-skokk IS270 1332
261 1:00:07 1:01:21 Dagný Björk Aðalsteinsdóttir 1990   IS640 2233
262 1:00:45 1:01:29 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965   IS200 1395
263 1:00:37 1:01:30 Gerður Gautsdóttir 1989 Fjölnir IS112 509
264 1:00:28 1:01:31 Agnes Þorkelsdóttir 1992   IS104 1878
265 1:00:27 1:01:31 Hanna Ragnarsdóttir 1992   IS105 1877
266 1:00:24 1:01:33 Þórhildur Ólafsdóttir 1973 Stjarnan IS210 1927
267 1:00:45 1:01:34 Irina Linda Óskarsdóttir 1973 Þríkó IS210 1468
268 1:00:39 1:01:36 Hildur Hauksdóttir 2001   IS 1456
269 1:00:37 1:01:36 Kristrún Arnarsdóttir 1964 RB skokk IS201 2489
270 1:00:46 1:01:41 Anna Sigurbjörnsdóttir 1968   IS210 483
271 1:00:38 1:01:41 Guðrún Gísladóttir 1960   IS112 1914
272 1:01:06 1:01:44 Kolbrún Unnarsdóttir 1966 mososkokk IS270 1334
273 1:01:04 1:01:47 Bryndís Sveinsdóttir 1978   IS210 1770
274 1:01:28 1:01:48 Gauja Rúnarsdóttir 1966 Hlaupahópur Styrmis IS101 2156
275 1:01:11 1:01:50 Kristbjörg Jónsdóttir 1963 Árbæjarskokk IS110 1678
276 1:01:18 1:01:55 Þorgerður Aðalgeirsdóttir 1969   IS112 1796
277 1:00:53 1:01:56 Berglind Erna Tryggvadóttir 1993   IS105 1918
278 1:01:18 1:01:56 Valgerður Bjarnadóttir 1970   IS 1845
279 1:01:09 1:02:07 Sólveig Ragnarsdóttir 1973 Bíddu Aðeins IS108 2153
280 1:01:10 1:02:07 Sigurrós Hallgrímsdóttir 1976 Bíddu Aðeins IS200 477
281 1:01:09 1:02:08 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Bíddu Aðeins IS200 473
282 1:01:14 1:02:11 Sigurbjörg Fjölnisdóttir 1975   IS101 1621
283 1:01:22 1:02:11 Arna María Hálfdánardóttir 1987   IS101 1725
284 1:01:12 1:02:13 Svanhvít Ósk Jónsdóttir 1974 ÍR skokk IS110 1036
285 1:01:10 1:02:17 Stefanía Ósk Margeirsdóttir 1991   IS240 2250
286 1:01:14 1:02:19 Hrafnhildur Hauksdóttir 1966 Morgunfuglar IS270 1209
287 1:02:21 1:02:21 Unnur Brynjudóttir Árnadóttir 1973 Fjallaskokk IS110 1987
288 1:01:26 1:02:24 Gróa Másdóttir 1971 Útiverur IS 1274
289 1:01:28 1:02:26 Þóra Kristín Sigurðardóttir 1988 Boot Camp IS740 2272
290 1:01:36 1:02:29 Marta Steinþóra Þorvaldsdóttir 1959 Fjölnir IS112 496
291 1:01:41 1:02:31 Ragnheiður Aradóttir 1967 Hlaupahópur Ármanns IS105 2062
292 1:01:32 1:02:33 Elfa Eyþórsdóttir 1952 FÍ Landvættir IS103 1816
293 1:01:29 1:02:34 Lilja Jónsdóttir 1979 Morgunfuglar IS270 1222
294 1:01:32 1:02:36 Vigdís Hallgrímsdóttir 1973 TKS IS170 2064
295 1:01:31 1:02:36 Inga Björg Stefánsdóttir 1973 TKS IS170 2054
296 1:02:19 1:02:37 Heiðdís Lilja Magnúsdóttir 1972 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1259
297 1:01:39 1:02:39 Þorgerður Marinósdóttir 1970 Þríkó IS201 1618
298 1:01:40 1:02:40 Rebekka Stefánsdóttir 1971   IS210 1392
299 1:01:25 1:02:41 Erla Rún Guðmundsdóttir 1989   IS 1750
300 1:01:47 1:02:48 Hildur Rún Björnsdóttir 1969 laugaskokk IS110 1199
301 1:01:47 1:02:48 Guðríður Kristín Þórðardóttir 1977   IS105 1813
302 1:01:52 1:02:49 Soffía Sveinsdóttir 1977 TKS og BootCamp IS800 1642
303 1:01:54 1:02:52 Bryndís Einarsdóttir 1975 KR IS111 2137
304 1:02:06 1:02:54 Ylfa Þorsteinsdóttir 1966 Línurnar IS112 1400
305 1:02:04 1:02:54 Fjóla Karlsdóttir 1968 Línurnar IS 1491
306 1:02:04 1:02:54 Guðrún Þorsteinsdóttir 1970 Línurnar IS112 1492
307 1:02:05 1:02:54 Guðbjörg Oddsdóttir 1967 Línurnar IS112 1490
308 1:01:56 1:02:59 Hrönn Hrafnsdóttir 1967 Þríkó - Bíddu aðeins IS201 1728
309 1:02:13 1:03:04 Anna Kristín Haraldsdóttir 1957 ÍR-SKOKK IS111 2469
310 1:02:13 1:03:05 Ingibjörg Ásta Halldórsdóttir 1978   IS108 1881
311 1:02:06 1:03:07 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 1959 Hlaupahópur Ármanns IS105 1645
312 1:02:38 1:03:08 Elín Elísabet Torfadóttir 1977   IS603 2222
313 1:02:53 1:03:12 Sigurveig Björnsdóttir 1960 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1585
314 1:02:00 1:03:13 Hildur Sunna Pálmadóttir 1984   IS109 1684
315 1:02:10 1:03:18 Elín María Guðjónsdóttir 1962   IS108 1738
316 1:02:15 1:03:41 Berglind Lovísa Sveinsdóttir 1977 BootCamp IS109 1694
317 1:02:34 1:03:44 Heiðrún Hauksdóttir 1971 Icelandair IS200 1401
318 1:02:46 1:03:49 Unnur Ósk Kristinsdóttir 1994   IS104 1443
319 1:02:49 1:03:51 Leah Fisher 1990   IS 1741
320 1:02:42 1:03:57 Margrét Jónsdóttir 1948 TKS IS105 1229
321 1:03:08 1:03:58 Þórdís Edda Hjartardóttir 1991   IS109 2073
322 1:03:03 1:04:01 Áslaug Jónasdóttir 1968 laugaskokk IS105 1982
323 1:03:44 1:04:03 Unnur Björnsdóttir 1963 Stjarnan IS201 1623
324 1:03:22 1:04:09 Unnur Oddný Einarsdóttir 1996 Þríkó IS200 1537
325 1:03:27 1:04:13 Meaghan Orrall 1989   USA 2100
326 1:03:07 1:04:14 Anna Kristín Sigurpálsdóttir 1978   IS210 1278
327 1:03:08 1:04:14 Sigurbjörg Sigurpálsdóttir 1981   IS107 1280
328 1:03:57 1:04:29 Edda Björk Ragnarsdóttir 1988   IS108 1257
329 1:03:45 1:04:39 Björg Þuríður Magnúsdóttir 1965 TKS IS170 445
330 1:03:30 1:04:43 Dögg Lára Sigurgeirsdóttir 1974 Skutlurnar IS400 1763
331 1:04:08 1:04:44 Þórdís Magnadóttir 1992 Mean Girls IS109 482
332 1:04:07 1:04:44 Emilía Agnes Þorsteinsdóttir 1992 Mean Girls IS104 476
333 1:03:50 1:04:47 Þórunn Kristín Guðmundsdóttir 1969 Ægir3 IS200 2017
334 1:03:55 1:04:49 Guðrún Katrín Eiríksdóttir 1960 ÍR skokk IS105 1767
335 1:03:32 1:04:51 Unnur Eva Arnarsdóttir 1982   IS113 1347
336 1:03:34 1:04:52 Þórhildur Fjóla Kristjánsdóttir 1979   IS 2258
337 1:04:20 1:04:53 Auður Sigvaldadóttir 1994 Lukka IS 495
338 1:03:42 1:04:53 Lilja Laufey Davíðsdóttir 1984 Mæðgurnar IS601 1955
339 1:03:36 1:04:59 Tinna Rut Bjarnadóttir 1988   IS109 1608
340 1:04:02 1:05:02 Anna Lilja Magnúsdóttir 1972 laugaskokk IS210 1583
341 1:03:54 1:05:05 Jóna Guðmundsdóttir 1956   IS112 2487
342 1:03:55 1:05:05 Lilja Björk Ólafsdóttir 1953 Fjölnir IS112 2262
343 1:04:18 1:05:09 Nína Berglind Sigurgeirsdóttir 1972 ÍR skokk IS109 1607
344 1:03:56 1:05:09 Elín Hrafnsdóttir 1987   IS220 1697
345 1:03:56 1:05:10 Ingunn Ólafsdóttir 1977   IS101 1466
346 1:04:08 1:05:14 Sigríður Inga Svavarsdóttir 1990 Sleipnir IS112 1920
347 1:04:16 1:05:16 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 laugaskokk IS105 1406
348 1:04:30 1:05:19 Margrét Valdimarsdóttir 1974 Þríkó IS270 427
349 1:04:41 1:05:37 Agla Þóra Briem 1999 Icelandair IS200 1561
350 1:04:50 1:05:38 Ingibjörg Jóna Friðbertsdóttir 1958 TKS IS107 1867
351 1:05:05 1:05:39 Jóhanna Thelma Einarsdóttir 1958 TKS IS105 2294
352 1:04:45 1:05:47 Valgerður Jóhannsdóttir 1988   IS104 1444
353 1:04:42 1:05:48 Hildur Halldórsdóttir 1963   IS200 1637
354 1:04:46 1:05:50 Brynja Kristín Guðmundsdóttir 1975 Boot Camp IS110 1908
355 1:04:45 1:05:51 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir 1952   IS112 437
356 1:04:47 1:05:53 Ragnheiður Ásta Rúnarsdóttir 1973 Morgunfuglar IS270 1226
357 1:05:17 1:05:59 Ásthildur Knútsdóttir 1975   IS101 1890
358 1:05:10 1:06:00 Fríða Thoroddsen 1980   IS105 1888
359 1:05:08 1:06:05 Fanney Ófeigsdóttir 1977   IS 1454
360 1:05:33 1:06:12 Sólrún Rúnarsdóttir 1974 Mosóskokk IS200 506
361 1:05:02 1:06:17 Embla Sólrún Jóhannesdóttir 2006 ÍR skokk IS112 1563
362 1:05:16 1:06:28 Alison Crooks 1975 Lordshill Road Runners GBR 2058
363 1:05:17 1:06:28 Alison Ayres 1968 Lordshill Road Runners GBR 2059
364 1:05:53 1:06:31 Kristín Margrét Sveinsdóttir 1973 Mosóskokk IS270 1526
365 1:05:19 1:06:34 Sigrún Þorsteinsdóttir 1974   IS112 1564
366 1:06:02 1:06:39 Helga Stefánsdóttir 1967 KR-skokk IS107 2001
367 1:05:42 1:06:43 Lára Árnadóttir 1955 laugaskokk IS210 2491
368 1:05:30 1:06:47 Elín Gunnlaugsdóttir 1965 Frískir flóamenn IS800 1572
369 1:05:36 1:06:49 Þórdís Óladóttir 1983   IS108 1786
370 1:06:20 1:06:58 Helga Rúnarsdóttir 1993 Mosóskokk IS200 1663
371 1:06:50 1:07:10 Heiðrún Erika Guðmundsdóttir 1975 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 469
372 1:06:26 1:07:11 Guðbjört Gylfadóttir 1982   IS801 1584
373 1:06:00 1:07:14 Inga María Magnúsdóttir 1966 Enginn IS220 1729
374 1:06:28 1:07:15 Ástrós Signýjardóttir 1986 Boot Camp IS210 1774
375 1:06:13 1:07:22 Sóley Helga Björgvinsdóttir 1966 UFA Eyrarskokk IS111 2236
376 1:07:25 1:07:41 Þóra Ragnarsdóttir 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 459
377 1:06:54 1:07:55 Kristjana Bergsdóttir 1952 Þríkó IS170 2129
378 1:06:55 1:07:56 Gunnhildur Grétarsdóttir 1966 Þríkó IS200 432
379 1:06:53 1:07:56 Elsa María Davíðsdóttir 1971 Bíddu Aðeins IS200 471
380 1:06:54 1:07:56 Kolbrún Brynja Egilsdóttir 1962 Þríkó IS200 1446
381 1:06:54 1:07:56 Elín Bergsdóttir 1955 Bíddu Aðeins IS112 1825
382 1:06:53 1:08:02 María Guðrún Þórisdóttir 1970 Víkingur IS110 1533
383 1:07:32 1:08:09 Erna Markúsdóttir 1992   IS110 479
384 1:07:03 1:08:11 Elín Hjálmsdóttir 1972   IS112 2097
385 1:07:22 1:08:12 Birna Bryndís Þorkelsdóttir 1982   IS105 1085
386 1:07:54 1:08:14 Unnur Agnes Níelsdóttir 1996 Styrmir IS110 2223
387 1:06:53 1:08:19 Eyrún Ýr Guðmundsdóttir 1977   IS109 1698
388 1:07:05 1:08:22 Kristín Þóra Haraldsdóttir 1979   IS105 1902
389 1:07:47 1:08:26 Guðrún Björg Elíasdóttir 1974 Mosóskokk IS270 1641
390 1:07:24 1:08:26 Ingveldur Björk Finnsdóttir 1962 Þríkó IS200 1405
391 1:07:15 1:08:26 Matthildur Hermannsdóttir 1951 FjÜlnir IS112 2488
392 1:07:15 1:08:27 Þórey Gylfadóttir 1965 Fjölnir IS112 2486
393 1:07:31 1:08:28 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk IS101 2095
394 1:07:31 1:08:28 Kolbrún Kolbeinsdóttir 1968 Valur skokk IS101 2026
395 1:07:30 1:08:54 Katrín Heiðar 1968   IS 1824
396 1:07:51 1:08:55 Gréta Vilborg Guðmundsdóttir 1965 laugaskokk IS105 2016
397 1:08:58 1:08:58 Anna Sif Jónsdóttir 1971 Mosóskokk IS109 1524
398 1:08:58 1:08:58 Kristrún Kristjánsdóttir 1971 Mosóskokk IS 1525
399 1:08:06 1:09:11 Steinunn Ólöf Benediktsdóttir 1973   IS112 463
400 1:08:24 1:09:13 Sandra Snæborg Fannarsdóttir 1964 ÍR skokk IS111 1436
401 1:08:23 1:09:14 Margrét Björk Jóhannsdóttir 1967 Fjölnir IS112 2193
402 1:08:30 1:09:22 Dóra Sigrún Gunnarsdóttir 1956 ÍR skokk IS200 1403
403 1:09:02 1:09:41 Vigdís Beck 1968 Mosóskokk IS270 1662
404 1:08:26 1:09:46 Katrín Pálsdóttir 1984   IS170 2166
405 1:08:38 1:09:47 Halla Þórdís Svansdóttir 2002   IS851 1240
406 1:08:38 1:09:53 Vanessa 1988   USA 1898
407 1:08:46 1:10:04 Alda Björg Breiðfjörð 1976   IS200 480
408 1:08:59 1:10:06 Þórdís Sif Sigurðardóttir 1978   IS111 1210
409 1:10:10 1:10:10 Debbie Johnson 1959   CAN 2013
410 1:09:29 1:10:11 Andrea Sigurðardóttir 1987   IS105 1819
411 1:09:47 1:10:15 Fanney Brá Gaaserud 1990   IS111 2284
412 1:09:36 1:10:29 Hulda María Stefánsdóttir 1976   IS210 1617
413 1:10:02 1:10:35 Selma Kristín Gísladóttir 1999 ÍR IS112 1779
414 1:09:17 1:10:37 Svanhvít Axelsdóttir 1960   IS105 1348
415 1:09:29 1:10:40 Guðný Jóna Valgeirsdóttir 1974 Bíddu Aðeins IS270 1235
416 1:09:35 1:10:44 Elín Harpa Jónsdóttir 1963 Árbæjarskokk IS110 1461
417 1:09:44 1:10:46 Lísa Bjarnadóttir 1969 Bíddu Aðeins IS201 1263
418 1:09:33 1:10:54 Vala Guðbjartsdóttir 1970   IS104 2170
419 1:09:51 1:10:59 Ólöf Dómhildur Jóhannsdóttir 1981 Í kjölfar Bríetar IS109 1802
420 1:10:15 1:11:01 Katie Joubert-Jacobs 1950   IS 2133
421 1:09:37 1:11:02 Stefanía Skarphéðinsdóttir 1954 laugaskokk IS108 1251
422 1:09:43 1:11:08 Kolbrún Ögmundsdóttir 1957 laugaskokk IS220 1252
423 1:09:51 1:11:11 Steingerður Þorgilsdóttir 1961   IS110 1540
424 1:10:05 1:11:14 Jessica Mulder 1990   HOL 2036
425 1:09:52 1:11:19 Michelle Guerrero 1988   USA 2484
426 1:10:09 1:11:33 Lilja María Einarsdóttir 1994 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 2009
427 1:10:14 1:11:41 Eyrún Baldursdóttir 1975 Hlaupsig IS104 2141
428 1:10:14 1:11:41 Katrín Oddsdóttir 1977 Hlaupsig IS105 2142
429 1:10:40 1:11:45 Kristbjörg Unnur Sigurvinsdóttir 1966 Þríkó IS221 1674
430 1:10:43 1:12:09 Kristjana Viðarsdóttir 1977   IS113 1696
431 1:10:43 1:12:09 Dröfn Gunnarsdóttir 1977   IS201 1695
432 1:11:01 1:12:20 Unnur Halldórsdóttir 1972   IS170 1811
433 1:10:58 1:12:21 Sæunn Stefánsdóttir 1978 KR skökk IS107 1989
434 1:11:03 1:12:22 Guðbjörg Lára Rúnarsdóttir 1988   IS170 1807
435 1:11:03 1:12:22 Guðbjörg Þóra Þorsteinsdóttir 1980   IS 1806
436 1:11:24 1:12:27 Guðrún Þórhildur Elfarsdóttir 1958 Þríkó IS110 1512
437 1:11:17 1:12:33 Klara Hallgrímsdóttir 1971   IS221 1971
438 1:11:32 1:12:47 Lillian Anderson 1986   USA 2211
439 1:11:24 1:12:48 María Jónsdóttir 1965 ÍR IS109 1735
440 1:11:37 1:12:53 Heiðdís Dögg Eiríksdóttir 1980 Bíddu Aðeins IS200 1511
441 1:11:48 1:12:53 Katerina Procházková 1978   IS220 1605
442 1:11:45 1:13:01 Vilborg Helgadóttir 1970   IS203 430
443 1:11:48 1:13:10 Fritzi Pieper 1990   USA 2167
444 1:12:03 1:13:21 Sólveig Guðmundsdóttir 1977   IS101 2149
445 1:12:16 1:13:23 Karen Björnsdóttir 1964   IS210 1638
446 1:12:18 1:13:30 Helga Viðarsdóttir 1974 KR skokk IS301 1755
447 1:12:31 1:13:36 Margrét Sigurðardóttir 1963   IS220 1611
448 1:12:20 1:13:39 Ragna María Ragnarsdóttir 1948 Valur skokk IS200 2014
449 1:12:24 1:13:44 Ingibjörg G Guðrúnardóttir 1967 Skokkhópur Fram Grafarholt og Úlfarsárdal IS105 1834
450 1:12:45 1:13:49 Kristín Ástríður Ásgeirsdóttir 1972   IS107 1604
451 1:12:28 1:13:54 Nikita Gokhale 1992   USA 2160
452 1:12:43 1:14:01 Guðrún Guðmundsdóttir 1980   IS170 1808
453 1:12:42 1:14:01 Dagbjört Ína Guðjónsdóttir 1999   IS 1810
454 1:13:43 1:14:08 Tanya Zilberberg 1975   AUS 2075
455 1:12:56 1:14:17 Pála Pálsdóttir 1971 Fram IS112 1557
456 1:13:25 1:14:17 Salka Sóley Ólafsdóttir 2004   IS104 2185
457 1:14:01 1:15:20 Bjargey Birgisdóttir 2000   IS107 1848
458 1:13:56 1:15:22 Sólborg Birgisdóttir 1997   IS107 1849
459 1:14:30 1:15:42 Guðný Sigurðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1843
460 1:14:39 1:15:57 Linda Baldursdóttir 1987   IS220 1327
461 1:15:38 1:16:52 Ólöf Kolbrún Hrafnsdóttir 1985   IS104 2237
462 1:15:55 1:17:06 Elsa Sigmundsdóttir 1962 Mæðgurnar IS601 1953
463 1:16:13 1:17:35 Guðríður Inga Ingólfsdóttir 1978 KR skokk IS107 2099
464 1:16:25 1:17:49 Birna Björnsdóttir 1972 Superwoman IS210 462
465 1:16:25 1:17:50 Emilía Þórðardóttir 1977 Superwoman IS203 1654
466 1:16:25 1:17:51 Anna Fanney Gunnarsdóttir 1974 Superwoman IS220 458
467 1:16:26 1:17:51 Ásdís Rósa Þórðardóttir 1978 Superwoman IS109 456
468 1:16:25 1:17:51 Eirný Þöll Þórólfsdóttir 1973 Superwoman IS105 465
469 1:16:26 1:17:51 Hlíf Þórbjörg Jónsdóttir 1981 Superwoman IS760 488
470 1:16:27 1:17:51 Arndís Björnsdóttir 1969 Superwoman IS101 461
471 1:16:32 1:17:52 Úlfhildur Haraldsdóttir 1967 Þríkó IS200 1214
472 1:17:31 1:18:07 Rosemary Delli Zuani 1965   IS 2254
473 1:17:13 1:18:11 Krista Hess 1990   USA 2121
474 1:16:44 1:18:13 Eyrún Bjarnadóttir 1985   IS105 303
475 1:16:45 1:18:13 Ásrún Bjarnadóttir 1985   IS101 300
476 1:17:04 1:18:23 Izabela Potocnjak 2003   USA 1984
477 1:17:23 1:18:38 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla IS112 1573
478 1:18:44 1:18:59 Helga Gunnarsdóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 466
479 1:18:43 1:19:00 Sigrún Lína Sigurjónsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar IS111 1052
480 1:17:49 1:19:11 Helga Þórunn Arnardóttir 1972 KR-skkk IS107 1479
481 1:17:54 1:19:15 Kristín Grétarsdóttir 1985   IS104 502
482 1:18:17 1:19:37 Heiða Björk Jósefsdóttir 1969 Skokkhópur Fram IS113 1591
483 1:18:16 1:19:38 Erla Karlsdóttir 1957 Skokkhópur Fram Grafarholti IS112 1338
484 1:18:58 1:20:25 Sanyukta Gokhale 1995   USA 2195
485 1:19:41 1:21:03 Hanna Guðbjörg Birgisdóttir 1971 KR-skokk IS107 1485
486 1:20:54 1:22:10 Sigrún Þuríður Geirsdóttir 1972 SJÓR IS270 1396
487 1:20:56 1:22:12 Harpa Hrund Berndsen 1981 Ægir3 IS101 1393
488 1:22:13 1:22:45 Hanna Guðný Hafsteinsdóttir 2004 Ármann IS105 2052
489 1:22:04 1:23:26 Anna I Jónsdóttir 1964 KR-skokk IS104 1484
490 1:24:00 1:24:19 Katherine Blondal 1970   FRA 1467
491 1:23:06 1:24:26 Guðný Katrín Einarsdóttir 1964 Þríkó IS200 1535
492 1:24:35 1:25:27 Erla Sigríður Ólafsdóttir 2006   IS104 2186
493 1:24:42 1:25:55 Ágústa Nelly Hafsteinsdóttir 1980   IS203 2467
494 1:25:17 1:26:18 Ásdís Björg Káradóttir 1959 Breiðablik IS200 2229
495 1:35:01 1:36:18 Katja Maras 1975   GER 1896
 

Aldursflokkaúrslit

Röð Flögutími Brúttótími Nafn Fæð.ár Hlaupahópur Staður Rásnr.
Karlar 15 ára og yngri
1 44:36 44:44 Victor Magnusson 2001   USA 484
2 45:08 45:12 Logi Freyr Arnarsson 2003   IS 1474
3 46:10 46:19 Magnús Baldvin Friðriksson 2001   IS108 446
4 47:53 47:59 Jón Helgi Sigurðarson 2000   IS101 1911
5 48:14 48:20 Sverrir Gauti Svavarsson 2000   IS201 1435
6 48:55 49:28 Ólafur Rúnar Ólafsson 2000   IS104 1664
7 49:47 50:03 Guðmundur Ísak Bóasson 2004 Hlaupahópur Ármanns IS104 1966
8 51:21 52:05 Haukur Guðnason 2000   IS355 1994
9 51:44 52:05 Ísak Helgi Tryggvason 2003 Árbæjarskokk IS112 1460
10 52:49 53:36 Björgvin Atli Júlíusson 2001   IS 1907
11 53:55 54:04 Atli Christian Pálsson 2003   IS201 2069
12 53:57 54:06 Stefán Kári Smárason 2003   IS203 1701
13 53:36 54:21 Ingimar Sveinsson 2000 KR-skokk IS107 2112
14 54:06 54:44 Kristján Hrafn Arason 2003 Mosóskokk/Team Cintamani IS270 1391
15 54:56 55:19 Andri Már Tómasson 2001 K5 IS201 1425
16 56:51 57:03 Benedikt Frank Pálmason 2001 Árbæjarskokk IS 1441
17 57:14 57:40 Baldur Daðason 2001   IS110 2047
18 57:45 58:55 Bjarki Már Antonsson 2004   IS270 1243
19 58:42 59:28 Dagur Sverrir Kristjánsson 2000   IS109 1531
20 59:49 1:00:53 Egill Hrafn Gústafsson 2006 Boot Camp IS110 1909
21 1:02:38 1:03:48 Ragnar Þór Antonsson 2001   IS270 1236
22 1:02:37 1:03:56 Arnar Hrafn Ólafsson 2005   IS113 1346
23 1:04:35 1:05:55 Vignir Valur Ólafsson 2006   IS113 1345
24 1:14:49 1:15:44 Ari Fannar Tómasson 2005 K5 IS201 1424
Karlar 16 til 18 ára
1 36:52 36:54 Ernir Jónsson 1997 Mikkeller Running Club IS105 2081
2 44:27 44:29 Patrekur Gísli Guðmundsson 1997 Ármann IS105 2048
3 45:08 45:11 Marlon Costello Maley 1997   IS 2207
4 45:25 45:33 Freddy Wilkinson 1998   GBR 2076
5 45:43 45:50 Hörður Máni Ásmundsson 1999   IS201 1799
6 48:20 48:34 Eiríkur Egill Gíslason 1997 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1536
7 55:09 56:08 Elías Bergmann Valgeirsson 1999   IS221 1904
8 58:46 59:32 Dagur Adam Ólafsson 1997   IS110 1659
9 1:02:03 1:02:53 Gunnar Sigurðsson 1997   IS105 1416
Karlar 19 til 29 ára
1 33:21 33:22 Daníel Freyr Garðarsson 1995 ÍR IS110 2465
2 34:57 34:59 Guðni Páll Pálsson 1987 ÍR IS870 499
3 36:54 36:55 Sindri Markússon 1988   IS221 2083
4 38:50 38:54 Arnar Ragnarsson 1988 Boot Camp IS110 1850
5 39:24 39:26 Vignir Már Lýðsson 1989   IS109 2471
6 39:26 39:29 Hörður Karlsson 1987 KR skokk IS107 1921
7 39:51 39:53 Grétar Brynjólfsson 1988 Héri IS105 1715
8 41:26 41:30 Kristján Freyr Óðinsson 1993   IS800 1858
9 41:54 41:56 Þór Daníel Hólm Friðbjörnsson 1996 Ármann IS110 2127
10 42:26 42:30 Halldór Kristján Baldursson 1994   IS201 1681
11 43:04 43:08 Valur Snær Gottskálksson 1995 Ármann IS105 1667
12 43:23 43:28 Davíð Þór Jónsson 1991   IS210 1554
13 43:59 44:04 Stefán Daníel Jónsson 1988   IS210 1555
14 45:31 45:42 Anton Ástvaldsson 1986   IS700 1719
15 45:36 45:47 Axel Ingi Magnússon 1988   IS110 1702
16 45:49 45:57 Kristján Hólm Grétarsson 1991   IS112 1471
17 46:07 46:25 Jón Reyr Jóhannesson 1994   IS108 1895
18 46:03 46:36 Rúnar Guðbjartsson 1990   IS105 1581
19 47:07 47:17 Atli Freyr Naabye 1991   IS201 1546
20 47:32 47:50 Birkir Snær Ingvason 1990 Þríkó IS200 1615
21 48:11 48:24 Unnsteinn Jóhannsson 1986   IS210 1487
22 48:22 48:26 Kristján Hafþórsson 1991   IS101 1394
23 49:15 49:34 Stefan Oddsson 1995 Texas Running Club USA 2243
24 49:27 49:59 Mads Gabel-Jørgensen 1990 Icelandair DEN 2280
25 49:43 50:08 Brynjar Guðjónsson 1989 Fellarnir IS104 1721
26 50:03 50:18 Steinarr Ingólfsson 1993 laugaskokk IS104 1677
27 50:08 50:27 Þorsteinn Ingason 1988   IS603 2296
28 50:09 50:30 Ívar Gautsson 1991 Fjölnir IS112 1063
29 51:11 51:35 Bruce Wilson 1986   IS 1973
30 51:13 51:43 Heiðar Snær Jónasson 1993   IS225 1463
31 51:28 51:45 Zachary 1986 Quigley USA 2118
32 51:56 52:08 Ingi Davíð Ragnarsson 1987 laugaskokk IS110 1407
33 51:46 52:39 Brynjar Smári Guðráðsson 1996   IS201 1590
34 52:36 53:06 Pizzinato Pierre 1995   FRA 1960
35 52:43 53:13 Luke Peterson 1994   USA 2068
36 51:56 53:15 Kristján Ólafsson 1988   IS220 1620
37 52:36 53:32 Ólafur Jóhann Briem 1994 Icelandair IS200 1559
38 53:01 53:33 Stefán Þór Pálsson 1995   IS109 1749
39 52:56 53:42 Derek McFarland 1990   CAN 2003
40 52:57 53:55 Michael OFriel 1989   USA 2120
41 53:01 54:08 Philip Robinson 1996   GBR 2085
42 54:00 54:23 Luis Garcia 1986   IS 2188
43 54:09 55:07 Patrick Sigurður Aquino Másson 1986 Útiverur IS 1276
44 54:34 55:12 Jón Júlíus Karlsson 1987 Grant hlaupahópurinn IS240 2181
45 54:41 55:28 Alfreð Ingvar Pétursson 1986   IS220 1766
46 55:14 55:30 Sverrir Páll Sverrisson 1992   IS101 1995
47 55:05 55:53 Andrés Gunnarsson 1989   IS108 1324
48 55:39 56:16 Sigurður Ágústsson 1990   IS220 1853
49 55:56 56:18 Hörður Ingi Gunnarsson 1991   IS201 1602
50 55:26 56:20 Andri Freyr Guðráðsson 1996   IS201 1592
51 56:42 57:31 Ástvaldur Hjartarson 1989   IS109 1837
52 57:24 57:45 Þorvaldur Gautsson 1987 Fjölnir IS112 497
53 57:17 57:54 Oddur Ingi Guðmundsson 1989   IS110 1985
54 56:57 58:01 Dagur Pálsson 1987 Boot Camp IS200 2274
55 57:00 58:04 Hrannar Steinn Gunnarsson 1987   IS200 1404
56 59:08 59:16 Logan Swartz 1987 Murica USA 2049
57 59:09 59:17 Dylan Sapia 1986 Murica USA 2051
58 59:57 1:00:28 Ben Smith 1994   USA 1876
59 1:01:00 1:01:00 Moritz Pinkepank 1993   GER 1833
60 1:00:15 1:01:01 Kristinn Þór Schram Reed 1991   IS112 2106
61 1:00:31 1:01:55 Hrólfur Vilhjálmsson 1993   IS112 1438
62 1:01:09 1:02:03 Helgi Kristjánsson 1991 Valur skokk IS111 2165
63 1:03:43 1:05:01 Pétur Ragnhildarson 1993   IS200 1787
64 1:04:34 1:05:19 Sölvi Guðbrandsson 1987   IS 1658
65 1:04:55 1:05:54 Jarrett Már Aquino Másson 1990   IS 1282
66 1:04:57 1:06:18 David Alvarez Chavarria 1988   CRI 2217
67 1:09:52 1:11:19 Ammar James 1987   USA 2485
Karlar 30 til 39 ára
1 35:07 35:08 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR - Sportís - Asics IS104 1841
2 35:10 35:12 Benoit Thomas Branger 1984 IR/Team GPJ IS230 1652
3 36:13 36:15 Örvar Steingrímsson 1979   IS200 1852
4 36:23 36:26 Pétur Sturla Bjarnason 1980   IS109 1350
5 38:36 38:39 Philip Liljeroth 1979 Skånes gaseller SWE 2226
6 39:37 39:41 Guðlaugur Eyjólfsson 1980 Hermann IS101 1726
7 39:41 39:42 Jósep Magnússon 1977 Flandri IS371 2115
8 39:50 39:51 Þorsteinn Magnússon 1976 Team GPJ IS101 2171
9 39:48 39:52 Viggó Már Ingason 1983 Þríkó IS112 2208
10 39:52 39:53 Benedikt Jónsson 1977 HFR IS270 2102
11 40:58 41:03 Kristján Hrafn Guðmundsson 1979   IS109 2496
12 41:03 41:06 Eiríkur Ásþór Ragnarsson 1984 laugaskokk IS110 1410
13 41:40 41:47 Elmar Hauksson 1978   IS110 1744
14 41:49 41:51 Lars Brekken 1981   IS 1793
15 41:51 41:56 Stefan Timmler 1979 Team Iron Mind GER 2107
16 41:57 41:57 Ævar Rafn Björnsson 1976 Sprettur Sports Club IS111 1469
17 42:22 42:28 Oddur Orri Brynjarsson 1983   IS355 1785
18 42:27 42:32 Gylfi Örn Gylfason 1976 3sh IS220 2279
19 42:28 42:34 Gunnar Marteinsson 1983   IS108 2260
20 43:22 43:29 Grétar Már Axelsson 1979 Útipúl IS111 2071
21 43:41 43:44 Guðmundur Logi Norðdahl 1981   IS200 501
22 44:10 44:15 Peter Hermansen 1980   DEN 2025
23 44:29 44:32 Magnús Bernhard Gíslason 1985 KR IS107 1686
24 44:31 44:36 Davíð Ólafsson 1981 KR-skokk IS107 1980
25 44:32 44:40 Ingvi Pétur Snorrason 1977   IS170 2303
26 44:39 44:43 Kjartan Ólafsson 1983 KR-skokk IS107 2000
27 44:41 44:47 Kristján Páll Rafnsson 1978 Strjarnan IS200 2128
28 44:50 44:59 Gunnar Már Guðmundsson 1983   IS112 2020
29 44:54 45:00 Eddy Koek 1979   HOL 2057
30 44:57 45:02 Eiríkur Jónsson 1977   IS108 1449
31 44:57 45:08 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk IS110 1655
32 45:11 45:11 Jón Arnar Óskarsson 1980   IS107 2002
33 45:05 45:13 Kári Sigurðsson 1976   IS 2462
34 45:06 45:15 Eggert Þór Aðalsteinsson 1976 KKDÍ IS201 2480
35 45:22 45:27 Daníel Kjartan Ármannsson 1978 Hlaupahópur HK IS203 1582
36 45:02 45:34 Michael J Zimmermann 1976   USA 2061
37 45:38 45:38 Máni Atlason 1985 BootCamp IS300 1445
38 45:26 45:39 Einar Karl Þórhallsson 1980 HH FH IS 1899
39 45:35 45:43 Hjalti Sigfússon 1984 Pelle Lundgren IS200 2295
40 45:42 45:56 Heiðar Kári Rannversson 1982   IS 2023
41 45:43 45:56 Óskar Örn Arnórsson 1982 Göngum Saman IS 2154
42 46:02 46:10 Geir Oddur Ólafsson 1979   IS400 2041
43 46:09 46:15 Bjarni Jakob Gunnarsson 1985   IS170 1459
44 46:33 46:42 Gísli Páll Sigurðsson 1983 BootCamp IS109 1671
45 46:57 46:57 Arnór Gauti Hauksson 1982 Hlaupahópur Ármanns IS108 2492
46 47:03 47:08 Valur Rafn Valgeirsson 1976   IS220 1923
47 47:01 47:10 Guðfinnur Heiðar Hilmarsson 1976 Boot Camp IS110 2138
48 47:01 47:14 Ellaury Hernandez 1977   USA 2206
49 47:15 47:33 Magnus Göransson 1977 Hlaupahópur Styrmis IS101 2255
50 47:24 47:41 Kolbeinn Atli Björnsson 1979   IS107 1237
51 47:43 47:53 Gunnar Geir Jóhannsson 1980 Boot Camp IS200 1548
52 47:32 47:54 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk IS200 1699
53 47:56 48:22 Dave Sherman 1980   USA 1705
54 48:06 48:30 Vignir Guðjónsson 1982   IS104 1720
55 48:28 48:44 Jonathan G Pedersen 1977   IS 1354
56 48:35 48:51 Stefan Dietze 1978   GER 2082
57 49:18 49:28 Davíð Gunnarsson 1982 Boot Camp IS270 2152
58 49:16 49:29 Róbert Traustason 1983 Boot Camp IS109 1827
59 49:21 49:39 Börkur Sigþórsson 1978   IS210 1732
60 49:45 49:45 Ingvar Hjálmarsson 1979   IS220 419
61 49:31 49:46 Karl Jóhann Guðnason 1981 Frískir flóamenn IS825 2038
62 49:24 49:48 Sveinn Friðrik Gunnlaugsson 1985   IS108 1308
63 49:36 49:49 Pétur Sigurjónsson 1981   IS220 1872
64 49:36 49:55 Bjarni Snæbjörnsson 1978 Styrmir IS105 2228
65 49:29 49:57 Haraldur Bergmann Ingvarsson 1979   IS101 1822
66 49:29 49:58 Ingvar Ari Ingvarsson 1983   IS101 1863
67 49:37 49:59 Adam David Wheeler 1980   IS111 1518
68 49:58 50:01 Davíð Sigurðarson 1985   IS101 1688
69 49:51 50:06 Héri 1978 Héri IS 1713
70 49:59 50:28 Andri Már Thorstensen 1979 Valur skokk IS107 2108
71 50:14 50:28 Einar Þór Gústafsson 1979 Meniga IS110 1349
72 49:56 50:29 Arnar B Sigurðsson 1980 Foldaskokk IS200 450
73 49:51 50:29 Pétur Már Ómarsson 1976 Rikki Rocket IS570 1475
74 50:24 50:30 Alberto Bisio 1978 G.S.D. Run...dagi ITA 2019
75 50:13 50:39 Magnús Jens Hjaltested 1976 Þríkó IS203 1612
76 50:32 50:47 Bogi Ragnarsson 1981 laugaskokk IS110 1408
77 50:29 51:01 Ástvaldur Sigurðsson 1977 Árbæjarskokk IS110 2277
78 50:48 51:01 Nate Sauer 1977   USA 2089
79 50:41 51:09 Bjarni Stefán Gunnarsson 1979 Sprettur Sportsclub IS210 198
80 51:05 51:17 Friðrik Thor Sigurbjörnsson 1983 BootCamp IS109 1464
81 51:01 51:25 Reynir Guðjónsson 1980   IS200 472
82 51:02 51:25 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk IS200 1910
83 50:53 51:43 Bjartur Guðmundsson 1982   IS101 1928
84 52:01 52:13 Paul Gardener 1976   GBR 2203
85 51:48 52:16 Gísli Þór Viðarsson 1982   IS111 485
86 51:57 52:19 Guðmundur Björnsson 1977 Sparta IS210 2244
87 51:32 52:24 Steve Burrows 1976   GBR 1951
88 52:19 52:47 Konráð Pálmason 1976   IS200 2241
89 52:20 52:51 Scott Williamson 1977   USA 2063
90 52:26 52:56 Carlos Martinez Garcia 1983   GBR 1901
91 52:38 53:09 Haukur Heiðar Leifsson 1980 Mikkeller Running Club IS203 1706
92 52:18 53:10 Sigurbjörn Orri Úlfarsson 1978   IS111 1414
93 52:46 53:17 Jóhannes Karl Sigursteinsson 1979   IS203 1669
94 52:53 53:28 Ingimar Ari Jensson 1980 laugaskokk IS801 1389
95 52:50 53:40 Michal Wierucki 1981   POL 2094
96 53:14 53:41 Helgi Heiðar Stefánsson 1980   IS600 1709
97 54:04 54:38 Janus Bragi Jakobsson 1978   IS170 1733
98 54:21 54:55 Pétur Ingi Sveinbjörnsson 1980   IS203 442
99 54:48 55:14 Jason Scronic 1982   USA 1820
100 54:52 55:18 Terje Hamre Jakobsen 1977 KKMIR NOR 1723
101 54:54 55:35 Eduardo 1983 Lorea BRA 2212
102 55:11 55:52 Hörður Sturluson 1981 Þróttur IS104 1870
103 55:52 55:52 Einar Már Hjartarson 1980 Fjölnir IS112 1754
104 55:38 55:54 Einar Hermann Einarsson 1977   IS109 1856
105 55:28 56:10 Haraldur Kristinn Hilmarsson 1982 Hlaupahópur Ármanns IS460 1497
106 55:27 56:29 Róbert Rafn Birgisson 1982   IS200 1261
107 55:42 56:33 Steffen Leistner 1976   ESP 1791
108 55:56 56:43 Styrmir Guðmundsson 1978   IS101 1962
109 56:15 56:43 Guðmundur Sæmundsson 1985   IS110 2010
110 56:08 56:59 Will Combs 1982   USA 2289
111 56:28 57:12 Robert Peter Thorne 1980   IS 1532
112 56:16 57:33 Ásgeir Helgi Jóhannsson 1977   IS203 2230
113 57:08 57:35 Ed Welsby 1985   GBR 1734
114 56:59 57:39 Ingólfur Sveinn Ingólfsson 1977 Barðsnes IS 1676
115 57:15 57:58 Björgvin Víkingsson 1983   IS210 2287
116 57:39 58:00 Andrés Ingason 1978   IS 412
117 57:53 58:24 Snorri Stefánsson 1981   IS101 2220
118 57:46 58:27 Franklin Lockwood 1984   USA 2214
119 57:40 58:44 Ingvar Árnason 1976   IS200 417
120 58:31 58:49 Bóas Valdórsson 1976 Hlaupahópur Ármanns IS104 1965
121 58:10 58:50 Jakob Árni H. Ísleifsson 1983 Árbæjarskokk IS110 1746
122 57:58 59:08 Þórður Bjarnason 1977   IS103 1629
123 59:05 59:27 Haraldur Ingólfur Þórðarson 1979   IS101 1859
124 58:40 59:42 Keith gissubel 1980   USA 2225
125 58:53 59:49 Davíð Kristján Halldórsson 1976   IS105 510
126 58:46 1:00:00 Sigurður Hjartarson 1977   IS101 2027
127 59:13 1:00:11 James Alder 1985 Lake Mel CAN 2194
128 59:15 1:00:40 Christo Hammes 1981 Serpentine GBR 2103
129 54:49 1:00:56 Óskar Þór Þráinsson 1980 laugaskokk IS105 1961
130 1:00:16 1:01:10 Arinbjörn Hauksson 1984   IS104 2174
131 1:00:39 1:01:36 Haukur Björnsson 1976   IS108 1455
132 1:01:27 1:02:29 Már Karlsson 1977   IS220 1260
133 1:02:14 1:03:14 Kristján Freyr Kristjánsson 1985   IS101 2096
134 1:02:48 1:03:52 Paul McCormick 1981   USA 1743
135 1:03:02 1:04:18 Gunnar Helgi Einarsson 1977   IS200 2227
136 1:04:19 1:04:53 Vignir Stefánsson 1980 Lukka IS201 511
137 1:05:19 1:06:19 Carlton Hlynur Keyser 1980   IS101 1855
138 1:06:34 1:07:39 Guðmundur Jökull Þorgrímsson 1978   IS101 2157
139 1:08:24 1:09:20 Ómar Ágústsson 1980   IS104 1580
140 1:08:23 1:09:50 Sveinn Guðlaugur Þórhallsson 1985   IS110 1571
141 1:08:43 1:10:02 Sigursteinn Már Jónsson 1978   IS603 481
142 1:09:37 1:10:29 Ómar Karlsson 1976   IS104 1538
143 1:09:52 1:10:59 Atli Þór Jakobsson 1979   IS109 1803
144 1:10:59 1:11:25 Daniel Perdikis 1976   AUS 2074
145 1:12:17 1:13:11 Andri Vilbergsson 1984   IS105 2172
146 1:14:17 1:15:40 Michael Coughlin 1981   USA 2267
147 1:24:33 1:25:27 Ólafur Björnsson 1979 Valur skokk IS740 2184
148 1:24:42 1:25:54 Ásgeir Þór Erlendsson 1981   IS270 2466
Karlar 40 til 44 ára
1 34:39 34:40 Michael Wardion 1974   USA 1854
2 37:54 37:56 Birgir Sævarsson 1972 KR skokk IS107 2302
3 38:10 38:11 Geir Ómarsson 1975 Team Macron IS200 2011
4 38:15 38:17 Brynjar Viggósson 1973 Hlaupahópur Sigga P IS220 2042
5 38:31 38:34 Viðar Bragi Þorsteinsson 1973 Þríkó IS200 1768
6 39:35 39:37 Tom Frost 1975   GBR 2122
7 39:40 39:43 Jóhann Erpur Aðalsteinsson 1975   IS 1668
8 39:44 39:46 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P IS112 1340
9 39:51 39:54 Þórir Magnússon 1971 Héri IS105 1714
10 40:51 40:54 Einar Gunnar Guðmundsson 1972 KR skokk IS101 1457
11 41:49 41:52 Sigurður Sveinn Nikulásson 1973 Þríkó IS200 1922
12 41:53 41:58 Hjörtur Pálmi Jónsson 1971 Hlaupahópur FH IS221 2109
13 42:48 42:48 Hlynur Guðmundsson 1972 laugaskokk IS301 1650
14 43:41 43:48 Tómas Orri Ragnarsson 1973   IS 2463
15 43:45 43:51 Halldór Þorkelsson 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar IS201 1889
16 43:54 44:00 Sindri Bergmann Eiðsson 1973 VVVFÍ IS108 1917
17 43:58 44:02 Arnar Garðarsson 1971 Árbæjarskokk IS112 1520
18 44:38 44:45 Gunnar Már Petersen 1974 laugaskokk IS104 1265
19 44:49 44:58 Kristján Ólafur Eðvarðsson 1973   IS101 2470
20 45:04 45:11 Róbert Marshall 1971 FÍ Landvættir IS107 1321
21 45:10 45:16 Óskar Ragnar Jakobsson 1971 Héri IS110 1712
22 44:57 45:32 Arnar Guðmundsson 1971   IS 2032
23 45:46 45:53 Kristinn Hauksson 1973   IS 1745
24 45:46 45:58 Eiríkur Rúnar Eiríksson 1974 BootCamp IS113 1880
25 45:59 46:06 Guðmundur Hannesson 1973 Fjölnir IS112 2158
26 45:57 46:07 Garðar Þorsteinn Guðgeirsson 1974 Valur skokk IS107 2035
27 46:03 46:13 Jón Gunnar Kristinsson 1974   IS200 2169
28 46:12 46:23 Sigurgeir Már Halldórsson 1974 Icelandair IS109 1504
29 46:26 46:33 Sigurður Jón Gunnarsson 1971 Valur skokk IS580 1634
30 46:30 46:39 Erlendur Steinn Guðnason 1972 KR skokk IS107 1458
31 46:33 46:48 Helgi Þór Harðarson 1975 Ufsa Grýlurnar IS103 1882
32 46:49 47:04 Vilhjálmur Kári Haraldsson 1973 Hlaupahópur FH IS200 2205
33 46:45 47:05 Einar Ingimundarson 1974 Hlaupahópur FH IS600 1294
34 47:10 47:26 Evald Ægir Hansen 1972   IS112 420
35 47:38 48:03 Þröstur Elvar Óskarsson 1972 laugaskokk IS201 1218
36 48:03 48:16 Kristinn Jón Arnarson 1973   IS101 2029
37 48:23 48:28 Toby Taylor 1974   GBR 2161
38 48:21 48:38 Gísli Heiðar Bjarnason 1975   IS201 1616
39 48:35 48:45 Elvar Örn Arason 1972 Valur skokk IS101 1465
40 48:40 48:51 Tómas Guðbrandur Guðjónsson 1971 Marel IS200 1486
41 48:37 48:57 Jóhann Gunnarsson 1971 Þríkó IS111 1246
42 48:49 49:11 Ragnar Þórarinn Ágústsson 1975   IS 1514
43 48:47 49:14 Gunnar Gunnarsson 1972 Sprettur Sportsclub IS109 513
44 48:53 49:15 Atli Örn Sævarsson 1975   IS110 1957
45 49:13 49:29 Alexander Arnarson 1973 Þríkó IS203 1614
46 49:21 49:34 Magnús Kristinn Jónsson 1971   IS210 1778
47 49:29 49:48 Arnór Þorkell Gunnarsson 1971   IS113 1986
48 49:47 50:10 Gunnar Orri Gröndal 1973   IS105 1429
49 50:07 50:19 Guðmundur Sigfinnsson 1974 Hlaupahópur Ármanns IS105 1691
50 50:03 50:28 Björgvin Guðmundsson 1973 Afrekshópur IS101 1343
51 50:04 50:34 Fjölvar Darri Rafnsson 1973 Sprettur Sportclub IS 2259
52 50:06 50:34 Gunnar Þór Möller 1973 Srpettur Sportsclub IS108 1002
53 50:24 50:46 Matthías Sigurðarson 1971 Landvættir FÍ IS101 1529
54 50:42 51:03 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk IS105 1773
55 51:04 51:17 Jón Örlygsson 1974 Víkingur IS101 1448
56 51:10 51:34 Kjartan Hjálmarsson 1975 Útipúl IS700 2213
57 51:21 51:46 Gylfi Steinn Gunnarsson 1974   IS203 2404
58 51:03 51:47 Árni Sigurðsson 1973   IS105 1646
59 51:30 51:48 Gauti Sigþórsson 1973   IS 1731
60 51:41 52:06 Guðni Arnar Guðnason 1972 Hlaupahópur Sigga P IS 2239
61 52:10 52:33 Ingþór Guðni Júlíusson 1975 Dallas IS101 2474
62 51:53 52:37 Ólafur Ágúst Stefánsson 1972   IS310 489
63 52:36 52:50 Oddur Ragnar Þórðarson 1974   IS190 2050
64 53:10 53:40 David Finger 1974 FÍ Landvætta IS 1631
65 53:14 53:42 Björn Guðmundsson 1975 Hlaupahópur Mannvits IS220 1653
66 53:16 53:48 Jón Freyr Sigurðsson 1972   IS108 2155
67 53:31 54:04 Lúðvík Örn Árnason 1973 Mosóskokk/Team Cintamani IS270 1495
68 53:37 54:06 Sebastian Zukrowski 1974 dogonic.pl IS101 2113
69 53:56 54:24 Björn Ágúst Björnsson 1975   IS 1926
70 53:53 54:25 Hallgrímur Kristinsson 1972   IS112 2498
71 54:07 54:44 Ari Hermann Oddsson 1975 Mosóskokk/Team Cintamani IS270 449
72 54:31 54:57 Hálfdán Freyr Örnólfsson 1973 Leiknir Faskrúðsfirði IS230 1756
73 54:47 55:27 Hinrik Pálsson 1973 Siggi P. IS105 451
74 55:08 55:41 Gísli Þorsteinsson 1971 FH IS203 1781
75 55:21 56:16 Koen Kjartan Van de Putte 1974   IS200 1673
76 55:28 56:20 Ásmundur Arnarsson 1972   IS104 1782
77 55:48 56:23 Jón Bersi Ellingsen 1971 Þríkó IS210 1565
78 56:07 56:34 Friðrik Þór Erlingsson 1975 Hlaupahópur Víkings IS108 2275
79 55:42 56:42 Valgeir Bergmann Magnússon 1974 Massarun IS110 1903
80 55:57 56:44 Bjarki Sigurgeirsson 1975   IS101 2475
81 56:02 57:11 Árni Sigurður Pétursson 1973   IS201 1839
82 56:35 57:14 Ellert Danelíusson 1974   IS112 406
83 57:35 57:42 Sigurður Óli Hákonarson 1975   IS101 1912
84 56:57 57:56 Þór Bæring Ólafsson 1974 Massarun IS221 2291
85 57:18 58:35 Ui Dani Ong 1973   CAN 1874
86 58:06 59:09 Þorgeir Jóhannes Kjartansson 1971   IS221 1207
87 59:31 59:31 Pálmi Guðmundsson 1973 Enginn IS105 2079
88 59:05 1:00:00 Sturlaugur Þór Halldórsson 1973   IS105 1216
89 59:11 1:00:04 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson 1972 ÍR skokk IS109 1279
90 1:00:00 1:01:13 Börkur Brynjarsson 1972 Frískir flóamenn IS825 1952
91 1:00:43 1:01:30 Hrannar Már Sigurðsson Hafberg 1974   IS101 2055
92 1:00:44 1:01:59 Ólafur Sigurður Einarsson 1971   IS201 1505
93 1:01:09 1:02:03 Vilhjálmur Kristjánsson 1972 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 1599
94 1:01:44 1:02:10 Baldvin A Baldvinsson Aalen 1974   IS108 1169
95 1:01:10 1:02:24 Ísar Logi Sigurþórsson 1975 Brúarskokk IS101 2044
96 1:01:54 1:02:53 Stefán Emil Jóhannsson 1972 KR IS107 2136
97 1:02:49 1:03:54 Gunnar Júlísson 1973   IS108 2078
98 1:03:52 1:05:01 Þorgils Már Sigvaldason 1975   IS109 1627
99 1:07:39 1:08:53 Jóhannes Smári Þórarinsson 1973   IS800 1567
100 1:07:46 1:08:57 Sigurður Ólafsson 1973 FÍ Landvættir IS109 1206
101 1:07:47 1:09:00 Björgvin Ívar Guðbrandsson 1973 Skutlurnar IS105 1765
102 1:08:23 1:09:20 Hörður Jóhann Halldórsson 1974 Hlaupahópur FH IS220 1552
103 1:08:23 1:09:20 Ágúst Guðmundsson 1972 ÍR skokk IS108 1556
104 1:14:52 1:15:48 Tómas Örn Sigurbjörnsson 1974 Marel IS 1423
105 1:17:04 1:18:23 Mark Potocnjak 1971   USA 1983
106 1:22:13 1:22:45 Hafsteinn Guðmundsson 1975 Ægir3 IS170 2056
107 1:35:02 1:36:18 Akash Narang 1975   GER 1897
Karlar 45 til 49 ára
1 39:08 39:10 Páll Harðarson 1966   IS105 1534
2 39:28 39:30 Steindór Eiríksson 1970   IS105 2065
3 40:44 40:47 Gunnar Ólason 1967 Hlaupahópur Ármanns IS109 1891
4 41:22 41:25 Kjartan Sævarsson 1968 laugaskokk IS230 1201
5 42:27 42:32 Finnbogi Gylfason 1970 3sh IS220 2150
6 42:29 42:34 Jón Gunnar Þorsteinsson 1970 Richa 116 IS107 1748
7 43:01 43:09 Sigurður Rúnar Sveinsson 1970 FÍ Landvættir IS109 1978
8 43:04 43:09 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH IS220 1578
9 43:06 43:15 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk IS220 505
10 43:40 43:46 Ásgeir Sverrisson 1969   IS170 1969
11 43:47 43:52 Kári Gíslason 1969   IS101 2147
12 43:47 43:55 Björn Pétur Sigurðsson 1969   IS108 2269
13 43:54 43:59 Þórir Sigurhansson 1966 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 2066
14 44:20 44:21 Guðmundur Guðnason 1969 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 2190
15 44:31 44:35 Baldur Gunnlaugsson 1969 Sparta IS201 1683
16 44:52 44:56 Gísli Héðinsson 1969   IS104 1790
17 45:23 45:29 Arnaldur Loftsson 1970 laugaskokk IS105 1569
18 45:34 45:41 Kristinn Jakobsson 1969 Árbæjarskokk IS200 1522
19 46:11 46:18 Gunnar Víðir Þrastarson 1967 Hlaupahópur Stjórnunnar IS203 1800
20 46:08 46:21 Sigurður H Pálsson 1969   IS101 1421
21 46:44 46:55 Halldór Brynjólfur Daðason 1967   IS105 1761
22 46:43 46:57 Birgir Örn Birgisson 1970 laugaskokk IS108 1682
23 46:48 47:02 Lárus Jónasson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS225 2087
24 46:49 47:03 Gunnar Ármannsson 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 433
25 46:50 47:09 Þórður Hermann Kolbeinsson 1969 KR IS112 1869
26 47:14 47:18 Graeme Maley 1969 Scotia GBR 2209
27 47:08 47:20 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk/Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 1954
28 47:17 47:25 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk IS110 1679
29 47:21 47:30 Sigurður Magnús Garðarsson 1967 laugaskokk IS104 2033
30 47:39 47:49 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns IS105 2018
31 47:52 47:52 Pétur Bjarnason 1969 Skokkhópur Mannvits IS113 2273
32 47:59 48:11 Helgi Borg Jóhannsson 1967   IS107 1798
33 48:16 48:23 Úlfar Helgason 1968   IS200 1451
34 47:57 48:23 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur IS201 1462
35 48:13 48:30 Sigurður G Kristinsson 1969   IS105 1549
36 48:25 48:41 Daði Jóhannesson 1967   IS112 1319
37 48:27 48:43 Björn Valdimar Guðmundsson 1966 ÍR skokk IS109 1412
38 48:35 48:46 Sigurður Guðni Ísólfsson 1968 Hlaupahópur FH IS220 1649
39 48:45 48:55 Þorsteinn Andrésson 1968   IS200 1690
40 48:49 49:01 Hringur Baldvinsson 1966 Hlaupahópur FH IS210 1422
41 48:44 49:08 Thor Aspelund 1969 ÍR skokk IS109 1606
42 49:04 49:18 Theodór Carl Steinþórsson 1970 Teddson IS110 1970
43 49:18 49:37 Magnús Árni Magnússon 1968   IS221 2278
44 49:41 50:17 Pétur Valdimarsson 1966 Mosóskokk IS270 1640
45 49:56 50:26 Sigurður Andri Sigurðsson 1970   IS220 1900
46 51:42 51:55 Sigurjón Ragnar Sigurjónsson 1967 Skálkar IS105 1231
47 51:14 52:00 Bergur Ólafsson 1969   IS 2286
48 51:46 52:16 Tómas Njáll Möller 1970 Sprettur Sportsclub IS201 1431
49 51:44 52:16 Einar Rúnar Guðmundsson 1967   IS104 2245
50 52:02 52:21 Bjarki Andrew Brynjarsson 1966   IS225 1703
51 52:07 52:26 Gísli Bergsveinn Ívarsson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1539
52 52:35 52:54 Benedikt Árnason 1966   IS105 1074
53 52:40 53:12 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 1966 Þríkó IS201 2015
54 52:50 53:15 Þórhallur Ágústsson 1969   IS 1846
55 54:45 55:00 Hannes Hauksson 1966 Árbæjarskokk IS200 441
56 54:26 55:05 Pétur Örn Sigurðsson 1967 Valur skokk IS101 454
57 54:45 55:12 Sigurður Freyr Jónatansson 1969 ÍR skokk IS109 1517
58 55:31 55:52 Pétur Örn Gunnarsson 1970 Siggi P. IS104 1248
59 55:38 55:59 KC Heidler 1967 Santa Ana Jacuzzi Jammers USA 1528
60 55:38 55:59 David M. Waguespack 1966 KR College Park IS 1527
61 54:50 56:14 Guðmundur S Guðmundsson 1968   IS 1815
62 55:55 56:16 Bergþór Grétar Böðvarsson 1967   IS112 1967
63 56:12 56:36 Steinþór Sigurðsson 1966   IS101 1892
64 56:35 56:53 Guðjón Þór Mathiesen 1969   IS101 2086
65 56:04 56:55 Guðmundur Breiðfjörð 1968 Valur skokk IS105 1795
66 56:42 57:48 Arnar Albertsson 1969   IS170 2080
67 56:39 57:48 Sigtryggur Albertsson 1968 Vallargengið IS170 2053
68 56:51 57:50 Kristinn Jóhann Ólafsson 1969 Bíddu Aðeins IS200 475
69 57:41 58:03 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir flóamenn IS220 1508
70 57:32 58:14 Örn Kristján Arnarson 1967 Gylltu Kettirnir IS170 2235
71 58:12 58:54 Þorsteinn Hjaltason 1968 Árbæjarskokk IS113 1693
72 58:18 59:29 Stefán Viðarsson 1968   IS170 1628
73 58:50 59:33 Haukur Þór Haraldsson 1966   IS200 1434
74 59:29 1:00:43 Sigurður E Guttormsson 1969 Go Ingó IS105 1570
75 59:47 1:00:51 Bjarni Ómar Haraldsson 1969   IS112 423
76 59:57 1:00:58 Guðmann Bragi Birgisson 1970 Hlaupahópur Ármanns IS112 1594
77 59:59 1:01:13 Sverrir Helgi Gunnarsson 1967   IS203 429
78 1:00:35 1:01:58 Gylfi Magnússon 1966   IS107 1998
79 1:01:41 1:02:32 Kári Steinar Karlsson 1966 laugaskokk IS105 2060
80 1:01:45 1:03:06 Nigel Chesterton 1970   GBR 2148
81 1:02:17 1:03:35 Tómas Ingi Torfason 1966 ÍR skokk IS201 1477
82 1:03:32 1:04:14 Karl Pétur Jónsson 1969   IS101 2176
83 1:03:17 1:04:40 Steve Caddle 1969   USA 2252
84 1:06:06 1:06:55 Gunnar Þór Ólafsson 1970   IS201 1601
85 1:06:09 1:07:16 Jón Þór Sigurðsson 1967 Hlaupahópur Ármanns IS105 1419
86 1:07:20 1:08:14 Davíð Benedikt Gíslason 1969   IS170 2257
87 1:09:56 1:11:04 Gunnlaugur I. Möller Grétarsson 1970   IS108 1211
Karlar 50 til 54 ára
1 39:47 39:49 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P IS108 1433
2 40:17 40:21 Ívar Auðunn Adolfsson 1962 laugaskokk IS105 1411
3 41:10 41:15 Ívar Trausti Jósafatsson 1961 Þríkó IS104 1687
4 41:30 41:34 Stephen Patrick Bustos 1965 Ægir3 IS108 1626
5 41:57 42:01 Kristján Þorbergsson 1963 Toyota IS101 2263
6 43:05 43:11 Stefán Þórir Birgisson 1965 laugaskokk IS105 2192
7 44:19 44:23 Ólafur Jón Ásgeirsson 1965 Fjölnir IS112 1633
8 44:43 44:48 Guðmundur Nikulásson 1961 HSK IS112 1672
9 44:59 45:07 Kristján Ásgeirsson 1965   IS107 1873
10 45:25 45:31 Guðgeir Sigurjón Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness IS225 1501
11 45:40 45:50 Geir Jóhannsson 1961 Valur skokk IS105 1519
12 45:46 45:54 Ingvar Páll Jónsson 1964 Hlaupahópur Sigga.P IS112 1613
13 45:57 46:07 Richard Love 1964 Mercia Fell Runners GBR 1988
14 46:11 46:21 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk IS101 2093
15 46:49 47:03 Agnar Jón Ágústsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 448
16 46:49 47:03 Pálmar Viggósson 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 487
17 46:48 47:03 Oddur Ingi Ingason 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS220 1200
18 46:59 47:09 Arnar Sigurðsson 1964   IS101 1887
19 47:10 47:18 Gunnar Viðar Bjarnason 1961 Víkingur IS108 1493
20 47:11 47:19 Guðmundur H S Guðmundsson 1961   IS108 1268
21 47:16 47:30 Vilhjálmur Jónsson 1963 Stjarnan /Vikingur IS210 1262
22 47:28 47:47 Guðmundur Kristinsson 1965 laugaskokk IS200 1453
23 47:31 47:50 Ingvi Júlíus Ingvason 1962 Þríkó IS201 1622
24 47:51 48:05 Davíð Skúlason 1964   USA 2022
25 48:19 48:26 Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness IS225 2140
26 48:17 48:31 Unnar Steinn Hjaltason 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar IS220 467
27 48:40 48:52 Kristján Matthíasson 1961 Sí skokk IS101 1801
28 49:31 49:46 Magnús Rósinkrans Magnússon 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1718
29 49:36 49:48 Friðrik Guðmundsson 1965 Víkingur IS105 1751
30 49:42 49:59 Níels Rafn Guðmundsson 1962 Árbæjarskokk IS110 2077
31 49:50 50:07 Ástráður Haraldsson 1961   IS107 2116
32 49:43 50:08 Einar Stefán Kristinsson 1964 Þríkó IS200 1550
33 50:16 50:42 Dofri Þórðarson 1965 Árbæjarskokk IS200 1905
34 50:41 51:03 Kristján Helgason 1962 Valur skokk IS113 1270
35 50:56 51:12 Sigurður Guðmundsson 1963 Hlaupahópur FH IS210 2037
36 51:12 51:23 Oddur Kristjánsson 1962 laugaskokk IS108 1293
37 51:10 51:25 Atli Helgi Atlason 1965   IS 1639
38 51:15 51:38 Valdimar Birgisson 1962 Valur - Skokk IS220 2261
39 51:00 51:42 Jón Ágúst Gunnlaugsson 1961 hlaupahopur stjornunnar IS210 2281
40 51:13 51:43 Eiríkur Þór Jónsson 1962   IS880 1704
41 51:31 51:52 Gunnar Valdimar Árnason 1963 Árbæjarskokk IS110 1498
42 51:56 51:56 Einar Magnús Ólafsson 1962 laugaskokk IS170 1225
43 51:13 52:18 Sigurður Þór Sigurðsson 1964 boot camp og fleira :) IS101 1588
44 52:10 52:30 Sverrir Guðmundsson 1962   IS101 1993
45 52:05 52:32 Grétar Þórisson 1964 Víkingur IS109 1783
46 52:05 52:48 Sævar Þór Guðmundsson 1965 ÍR skokk IS220 1513
47 52:10 52:52 Felix Gunnar Sigurðsson 1963 ÍR-SKOKK IS110 1717
48 53:22 53:39 Jón Gunnar Tynes Ólason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS105 457
49 53:37 54:12 Vilmundur Tryggvason 1961   IS 1740
50 53:38 54:14 Garðar Jón Bjarnason 1962   IS740 1792
51 53:36 54:28 Jón Ævarr Sigurbjörnsson 1963   IS105 2473
52 54:05 54:30 Samúel Þórisson 1965 Vikingur IS112 1413
53 53:52 54:41 Sigurður Þ Steingrímsson 1961   IS112 1494
54 54:29 54:52 Guðmundur Ingi Guðmundsson 1963 Þríkó IS260 1489
55 54:15 54:57 Jón Scheving Thorsteinsson 1963   IS101 2072
56 54:28 55:03 Ingi Rúnar Jónsson 1965 Skokkhópur Fram IS113 1589
57 55:25 56:00 Þórir Rúnarsson 1964 Stjarnan IS200 1307
58 56:38 56:56 Kristinn Ragnarsson 1961 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1402
59 56:48 57:24 Jón Atli Eðvarðsson 1962   IS107 1968
60 58:01 58:44 Jón Bjarki Bentsson 1965   IS105 1762
61 57:53 58:48 Guðráður Jóhann Sigurjónsson 1961   IS201 1587
62 58:31 59:15 Bergþór Sveinsson 1965 Stjarnan IS112 1670
63 59:00 59:46 Árni Hannesson 1964 Hlaupahópur Brynju IS210 1883
64 59:21 59:52 Guðmundur Herbert Bjarnason 1963 Hlaupahópur FH IS221 1842
65 59:05 59:58 Friðrik G Sturluson 1965   IS104 1804
66 59:25 1:00:06 Hávarður Tryggvason 1961 SÍ - skokk IS101 2123
67 59:43 1:00:14 Gunnar Hjálmarsson 1963 Skokkhópu Fram Grafarholti IS112 1509
68 59:58 1:01:13 Dagur Björn Egonsson 1964 Icelandair IS110 1919
69 1:00:13 1:01:14 Svavar Kvaran 1961 One man Show IS104 1648
70 1:00:31 1:01:20 Hrafn Heiðdal Úlfsson 1964   IS104 2178
71 1:01:39 1:02:52 Bergþór Guðmundur Jónsson 1962 FÍ Landvættir IS109 1503
72 1:01:32 1:02:55 Vilhjálmur Árnason 1963   IS112 1399
73 1:02:18 1:03:35 Ingólfur Björnsson 1963 Surtlur IS105 1568
74 1:02:29 1:03:40 Ívar Örn Arnarson 1963   IS200 1336
75 1:03:09 1:04:01 Sigurður Kristinn Björnsson 1962 Mosóskokk IS112 1595
76 1:03:38 1:04:38 Dagur Georgsson 1964 TKS IS170 439
77 1:03:42 1:04:42 Gísli Þór Gíslason 1961 Valur skokk IS108 1992
78 1:03:25 1:04:51 Birgir Þorsteinn Jóakimsson 1962 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 1847
79 1:04:44 1:05:40 Ólafur Briem 1962 Icelandair IS200 1558
80 1:04:51 1:05:57 Hólmar Björn Sigþórsson 1962 Skokkhópur Grafarvogs IS815 2175
81 1:05:22 1:06:30 Donald McQueen 1962 Bournemouth GBR 2232
82 1:06:14 1:07:22 Sigurður Freyr Sigurðarson 1965 UFA-Eyrarskokk IS111 1656
83 1:10:09 1:11:33 Einar Þór Jónsson 1962 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 2008
84 1:10:34 1:11:55 Bruce Farmer 1962   USA 1916
85 1:11:07 1:12:20 Alun Davies 1964   WAL 1831
Karlar 55 til 59 ára
1 39:34 39:37 Hannes Hrafnkelsson 1960 KR IS 2495
2 43:56 44:01 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 1483
3 44:02 44:12 Halldór Brynjarsson 1959 UFA Eyrarskokk IS600 1871
4 44:59 45:08 Karl Jón Hirst 1959 Fjölnir IS112 1398
5 45:30 45:40 Kolbeinn Bjarnason 1958   IS101 2021
6 46:02 46:13 Hálfdán Daðason 1959 Brúarbræður IS108 1661
7 47:03 47:20 Magnús Þór Jónsson 1957 Fjlnis IS112 1836
8 47:21 47:24 Ágúst Þór Gunnarsson 1957 Skokkhópur Garðabæjar IS220 2221
9 47:20 47:28 Ingvar Garðarsson 1958 Frískir flóamenn/HSK IS800 2182
10 47:51 48:20 Björn Ragnarsson 1958 ÍR skokk IS109 2040
11 48:36 48:45 Jóhann Ingibergsson 1960 Hlaupahópur FH IS200 1575
12 49:00 49:17 Jos Beersma 1959   SUI 2114
13 49:23 49:35 Guðmundur Þ Eyjólfsson 1958 Hlaupahópur Sigga P IS900 1249
14 50:23 50:46 Ragnar Sverrisson 1959 Mosóskokk-UMFUS IS270 2266
15 50:29 50:56 Skúli Gunnarsson 1958 Grábræður IS210 1480
16 50:51 51:11 Gautur Þorsteinsson 1958 Fjölnir IS112 493
17 51:11 51:35 Stefán Haukur Jóhannesson 1959   IS105 1972
18 51:27 51:46 Guðmundur Jónasson 1960 Hlaupahópur Mannvits IS105 2046
19 51:20 51:54 Tryggvi G Guðmundsson 1956   IS108 2298
20 51:47 52:03 Már Björgvinsson 1960 TKS IS170 2143
21 52:59 53:23 Pétur Hafsteinn Ísleifsson 1957 laugaskokk IS104 1472
22 52:41 53:25 Karl Gísli Gíslason 1960 laugaskokk IS210 2490
23 52:54 53:37 Grétar Steindór Sveinsson 1960 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1227
24 53:28 53:50 Tryggvi Harðarson 1959 Árbæjarskokk IS110 1439
25 53:44 54:07 Þröstur K Sveinbjörnsson 1959 Bleiki Pardusinn IS111 1609
26 53:41 54:11 Jóngeir Þórisson 1957 Víkingur IS112 2271
27 53:54 54:20 Haraldur Gunnarsson 1960 Árbæjarskokk IS110 508
28 54:37 55:05 Þórður Eiríksson 1959 Skokkhópur Fram Grafarholti IS112 1339
29 54:58 55:33 Jón Magnússon 1960 Stjarnan IS210 1553
30 54:31 55:43 Jóhann Unnsteinsson 1959 Grábræður IS210 1481
31 55:52 56:21 Helgi Baldvinsson 1959 Mannvit IS104 2088
32 56:52 57:03 Pétur Haukur Helgason 1957 Árbæjarskokk IS110 1440
33 56:43 57:28 Geoffrey Gouinlock 1960   CAN 2007
34 58:11 58:52 Kristinn Sigurjón Gunnarsson 1959 Hlaupahópur HK IS200 1861
35 58:34 59:29 Ingólfur Árni Eldjárn 1960   IS101 1342
36 59:26 1:00:22 Paul C. OFriel 1959   IS 2119
37 59:58 1:00:29 Wyatt Smith 1957   USA 1875
38 1:01:04 1:01:37 Guðbjartur Rúnarsson 1958   IS105 1593
39 1:02:28 1:03:40 Kristinn Már Karlsson 1957   IS105 1442
40 1:02:57 1:03:58 Eggert Claessen 1959 laugaskokk IS109 2132
41 1:05:54 1:06:23 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk / Ægir3 IS108 2268
Karlar 60 ára og eldri
1 41:19 41:21 Sigurjón Sigurbjörnsson 1955 ÍR skokk IS108 1437
2 48:08 48:17 Gunnlaugur A Júlíusson 1952 Brúarbræður IS108 1315
3 48:33 48:59 Grétar Einarsson 1949 Í R skokk IS109 227
4 49:06 49:30 Kristján Gunnarsson 1955 Hlaupahópur Ármanns IS109 1630
5 49:41 49:58 Jón Ólafsson 1953 Grábræður IS108 1521
6 54:49 55:09 Gottskálk Friðgeirsson 1954 laugaskokk IS101 2124
7 54:41 55:11 Sigurður Konráðsson 1953 Hlaupahópur Sigga P. IS105 1418
8 54:43 55:18 Helgi Bernódusson 1949   IS107 2497
9 54:59 55:24 Sigurður Kr Jóhannsson 1943   IS104 2139
10 57:18 57:43 Jens Guðjón Einarsson 1954   IS210 1974
11 56:56 57:59 Gunnar J Geirsson 1944 laugaskokk IS210 491
12 57:11 57:59 Snorri Björn Sigurðsson 1950 Skokkhópur Sauðárkróks IS550 1500
13 57:49 58:11 Björn Tryggvason 1953 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1643
14 57:21 58:33 Þorkell Jóhannsson 1953   IS210 418
15 58:10 59:04 Heimir Aðalsteinsson 1954 Hlaupahópur F.H. IS220 470
16 59:16 1:00:28 Páll Hermannsson 1953   IS 2145
17 59:24 1:00:39 Steingrímur J Sigfússon 1955   IS681 1742
18 59:53 1:00:39 Guðbrandur Magnússon 1955   IS 1657
19 1:00:38 1:01:23 Reynir Kristinsson 1947   IS116 2200
20 1:01:23 1:02:12 Höskuldur Kristvinsson 1949   IS109 1838
21 1:01:09 1:02:17 Ágúst Sigurðsson 1954   IS104 2246
22 1:01:13 1:02:22 Ingólfur S Sveinsson 1939 laugaskokk IS104 1675
23 1:01:52 1:02:35 Halldór Bergmann Þorvaldsson 1951 vinir dóra IS270 2219
24 1:02:51 1:03:46 Þórarinn Kr Eldjárn 1949   IS101 1322
25 1:03:46 1:03:53 Halldór Matthíasson 1949 ÍR IS101 1851
26 1:04:50 1:05:57 Örn Ólafsson 1952 Fjölnir IS105 2270
27 1:04:54 1:06:15 Jóhann B Loftsson 1950 Landvættir FÍ IS103 1814
28 1:05:12 1:06:20 Egill Þórir Einarsson 1948 Fjölnir IS112 2210
29 1:07:28 1:08:39 Sverrir Guðmundsson 1950   IS109 1879
30 1:11:05 1:12:31 Unnsteinn Jóhannsson 1931   IS210 1482
31 1:12:55 1:14:21 Sturla D Þorsteinsson 1951 Stjarnan IS210 422
32 1:14:17 1:15:37 Gestur Ólafsson 1941 Grjótaþorpið IS101 2045
Konur 15 ára og yngri
1 49:46 49:56 Holly Love 2002 Worcester Atheletics Club GBR 1990
2 56:40 57:15 Stella Sigrún Delli Zuani 2003   IS 2253
3 57:02 57:50 Valgerður Lilja Arnarsdóttir 2002 HK IS200 409
4 58:13 59:13 Edda Guðnadóttir 2004   IS 1997
5 59:09 1:00:09 Fjóla Ósk Guðmannsdóttir 2000 laugaskokk IS210 1597
6 1:00:39 1:01:36 Hildur Hauksdóttir 2001   IS 1456
7 1:05:02 1:06:17 Embla Sólrún Jóhannesdóttir 2006 ÍR skokk IS112 1563
8 1:08:38 1:09:47 Halla Þórdís Svansdóttir 2002   IS851 1240
9 1:13:25 1:14:17 Salka Sóley Ólafsdóttir 2004   IS104 2185
10 1:14:01 1:15:20 Bjargey Birgisdóttir 2000   IS107 1848
11 1:17:04 1:18:23 Izabela Potocnjak 2003   USA 1984
12 1:22:13 1:22:45 Hanna Guðný Hafsteinsdóttir 2004 Ármann IS105 2052
13 1:24:35 1:25:27 Erla Sigríður Ólafsdóttir 2006   IS104 2186
Konur 16 til 18 ára
1 45:56 46:04 Arna Dís Arnþórsdóttir 1997   IS210 1724
2 50:55 51:13 Harpa Sigríður Óskarsdóttir 1999 Valur skokk IS110 2187
3 53:43 53:43 Eldey Ósk Mánadóttir 1998   IS210 2234
4 58:13 59:13 Kristrún Guðnadóttir 1997   IS355 1991
5 1:04:41 1:05:37 Agla Þóra Briem 1999 Icelandair IS200 1561
6 1:10:02 1:10:35 Selma Kristín Gísladóttir 1999 ÍR IS112 1779
7 1:12:42 1:14:01 Dagbjört Ína Guðjónsdóttir 1999   IS 1810
8 1:13:56 1:15:22 Sólborg Birgisdóttir 1997   IS107 1849
Konur 19 til 29 ára
1 40:20 40:25 Helga Margrét Þorsteinsdóttir 1991   IS500 1447
2 41:41 41:45 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir IS112 1884
3 42:16 42:20 Guðlaug Edda Hannesdóttir 1994 Ægir 3 IS201 443
4 43:18 43:22 Helga Guðný Elíasdóttir 1994 Fjölnir IS112 2240
5 44:07 44:09 Anne Cattenoz 1986   IS 2070
6 44:37 44:46 Kristín Óskarsdóttir 1993 Valur skokk IS104 1635
7 46:31 46:39 Kelsey Daily 1988   USA 2251
8 48:14 48:29 Rebekka Sverrisdóttir 1992   IS101 1979
9 48:30 48:44 Elísabet María Pétursdóttir 1988   IS320 2293
10 48:53 49:05 Abigail Khushf 1991   USA 2189
11 49:09 49:25 Kristín Pétursdóttir 1989 Icelandair IS 1624
12 50:26 50:58 Lára Margrét Möller 1989 Icelandair IS107 2144
13 51:16 51:38 Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir 1992   IS110 2493
14 52:41 53:11 Nathalie Jonasson Collett 1992   SWE 1959
15 53:11 53:23 Hjördís Hugrún Sigurðardóttir 1986 Stuðverk IS210 1499
16 53:31 53:53 Rakel Björt Helgadóttir 1991   IS108 1977
17 53:32 54:00 Alda María Ingadóttir 1987   IS110 1780
18 53:33 54:11 Helena Pálsdóttir 1990   IS112 2126
19 53:52 54:15 Sólveig Steinþórsdóttir 1995   IS101 1893
20 53:59 54:30 Bryndís Þóra Þórðardóttir 1988 Stuðverk IS220 1256
21 54:15 54:37 Brittany Franco 1989   USA 2101
22 54:04 54:47 Rakel Eva Sævarsdóttir 1986 November Project IS220 1516
23 53:48 54:56 Ekaterina Ponomareva 1990 - IS 1426
24 54:18 54:59 Desiree Kossen 1988   HOL 2043
25 54:48 55:14 Sharon Scronic 1987   USA 1821
26 55:09 55:51 María Rós Arngrímsdóttir 1990   IS108 1579
27 55:22 55:56 Salka Margrét Sigurðardóttir 1992   IS300 2283
28 55:35 56:16 Arna Ómarsdóttir 1991 ÍR skokk IS109 1577
29 55:35 56:18 Katie Gouinlock 1988   CAN 2005
30 55:49 56:25 Tinna Bjarndís Bergþórsdóttir 1989   IS111 2482
31 55:42 56:37 Ólöf Stefánsdóttir 1988 WOW Hreysti IS109 1230
32 56:54 57:43 Sólveig Daðadóttir 1990   IS112 1323
33 56:22 57:46 Isabella Price 1990   CAN 2472
34 57:47 58:17 Eygló Alexandra Sævarsdóttir 1990 WOW Hreysti IS105 2282
35 57:47 58:27 Jaimie Wagner 1987   USA 2204
36 57:32 58:45 Edda Spilliaert 1988   IS170 2292
37 58:38 58:53 Þórdís Melsted 1992   IS201 1999
38 58:11 58:59 Arnrún Þorsteinsdóttir 1989   IS 1625
39 58:13 59:22 Jóhanna Sigurðardóttir 1993   IS101 1510
40 58:47 59:51 Aðalheiður Lilja Bjarnadóttir 1991   IS510 1860
41 59:19 1:00:03 Pippa Gouinlock 1994   CAN 2006
42 58:54 1:00:18 Ásgerður Arna Pálsdóttir 1989   IS109 1736
43 59:40 1:00:24 Heather Gouinlock 1991   CAN 2004
44 59:35 1:00:35 Eva Ósk Eggertsdóttir 1988 grjótskokk IS200 424
45 1:00:59 1:00:59 Rakel Kristín Jónsdóttir 1992   IS112 1832
46 1:00:07 1:01:21 Dagný Björk Aðalsteinsdóttir 1990   IS640 2233
47 1:00:37 1:01:30 Gerður Gautsdóttir 1989 Fjölnir IS112 509
48 1:00:28 1:01:31 Agnes Þorkelsdóttir 1992   IS104 1878
49 1:00:27 1:01:31 Hanna Ragnarsdóttir 1992   IS105 1877
50 1:00:53 1:01:56 Berglind Erna Tryggvadóttir 1993   IS105 1918
51 1:01:22 1:02:11 Arna María Hálfdánardóttir 1987   IS101 1725
52 1:01:10 1:02:17 Stefanía Ósk Margeirsdóttir 1991   IS240 2250
53 1:01:28 1:02:26 Þóra Kristín Sigurðardóttir 1988 Boot Camp IS740 2272
54 1:01:25 1:02:41 Erla Rún Guðmundsdóttir 1989   IS 1750
55 1:02:46 1:03:49 Unnur Ósk Kristinsdóttir 1994   IS104 1443
56 1:02:49 1:03:51 Leah Fisher 1990   IS 1741
57 1:03:08 1:03:58 Þórdís Edda Hjartardóttir 1991   IS109 2073
58 1:03:22 1:04:09 Unnur Oddný Einarsdóttir 1996 Þríkó IS200 1537
59 1:03:27 1:04:13 Meaghan Orrall 1989   USA 2100
60 1:03:57 1:04:29 Edda Björk Ragnarsdóttir 1988   IS108 1257
61 1:04:08 1:04:44 Þórdís Magnadóttir 1992 Mean Girls IS109 482
62 1:04:07 1:04:44 Emilía Agnes Þorsteinsdóttir 1992 Mean Girls IS104 476
63 1:04:20 1:04:53 Auður Sigvaldadóttir 1994 Lukka IS 495
64 1:03:36 1:04:59 Tinna Rut Bjarnadóttir 1988   IS109 1608
65 1:03:56 1:05:09 Elín Hrafnsdóttir 1987   IS220 1697
66 1:04:08 1:05:14 Sigríður Inga Svavarsdóttir 1990 Sleipnir IS112 1920
67 1:04:45 1:05:47 Valgerður Jóhannsdóttir 1988   IS104 1444
68 1:06:20 1:06:58 Helga Rúnarsdóttir 1993 Mosóskokk IS200 1663
69 1:06:28 1:07:15 Ástrós Signýjardóttir 1986 Boot Camp IS210 1774
70 1:07:32 1:08:09 Erna Markúsdóttir 1992   IS110 479
71 1:07:54 1:08:14 Unnur Agnes Níelsdóttir 1996 Styrmir IS110 2223
72 1:08:38 1:09:53 Vanessa 1988   USA 1898
73 1:09:29 1:10:11 Andrea Sigurðardóttir 1987   IS105 1819
74 1:09:47 1:10:15 Fanney Brá Gaaserud 1990   IS111 2284
75 1:10:05 1:11:14 Jessica Mulder 1990   HOL 2036
76 1:09:52 1:11:19 Michelle Guerrero 1988   USA 2484
77 1:10:09 1:11:33 Lilja María Einarsdóttir 1994 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 2009
78 1:11:03 1:12:22 Guðbjörg Lára Rúnarsdóttir 1988   IS170 1807
79 1:11:32 1:12:47 Lillian Anderson 1986   USA 2211
80 1:11:48 1:13:10 Fritzi Pieper 1990   USA 2167
81 1:12:28 1:13:54 Nikita Gokhale 1992   USA 2160
82 1:14:39 1:15:57 Linda Baldursdóttir 1987   IS220 1327
83 1:17:13 1:18:11 Krista Hess 1990   USA 2121
84 1:18:58 1:20:25 Sanyukta Gokhale 1995   USA 2195
Konur 30 til 39 ára
1 41:23 41:28 Elísabet Margeirsdóttir 1985 Arctic Running IS105 1963
2 45:40 45:45 Gígja Gunnlaugsdóttir 1982 ÍR IS170 2256
3 46:12 46:23 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir 1976 Icelandair IS109 1507
4 46:48 46:59 Inga Björk Guðmundsdóttir 1982 Hlaupahópur Ármanns IS104 2168
5 47:24 47:39 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR-SKOKK IS104 1769
6 47:30 47:43 Carina Brandl 1984   SUI 2238
7 48:26 48:41 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 1636
8 48:30 48:44 Helga Þóra Jónasdóttir 1982 Náttúruhlaupahópur Arctic Running/66€Norður IS107 2162
9 48:34 48:50 Aniela Wochner 1976   GER 2084
10 48:41 48:58 Kolbrún Ósk Jónsdóttir 1981 Morgunfuglarnir IS270 1203
11 48:57 49:17 Rakel Jensdóttir 1981 Hlaupahópur Sigga P IS200 411
12 49:10 49:29 Berglind Þóra Steinarsdóttir 1977 laugaskokk IS108 1727
13 49:17 49:29 Melkorka Árný Kvaran 1976 Útipúl IS700 2218
14 49:56 50:15 Anna Cecilia Inghammar 1977 Hlaupahóp Styrmis IS108 1288
15 50:11 50:29 Berglind Sigurðardóttir 1981 Hamar IS810 2201
16 50:29 50:46 Guðbjörg Eva H Baldursdóttir 1982 Valur skokk IS105 2090
17 50:40 50:53 Margrét Björk Tryggvadóttir 1977   IS400 2091
18 50:42 50:55 Matthildur Ásmundsdóttir 1977 Hlaupahópur Hornafjarðar IS105 1603
19 50:34 51:17 Helga Björk Árnadóttir 1982   IS108 2105
20 50:54 51:19 Þóra Björk Ágústsdóttir 1979 Fjölnir IS111 1981
21 51:37 51:46 Ísabella María Markan 1976 ÍR skokk IS201 1797
22 51:41 52:00 Herdís Kristinsdóttir 1977 Víkingur-Almenningsíþróttadeild IS103 1283
23 52:06 52:24 Gréta Jakobsdóttir 1983   IS104 500
24 53:23 53:52 Eva Ósk Ólafsdóttir 1981 Skånes gaseller IS112 2224
25 53:29 53:59 Sarah Jusseaume 1978   USA 2299
26 53:31 54:01 Hafdís Helgadóttir 1976   IS107 2028
27 53:40 54:07 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 Skokkhópur Álftaness IS810 1757
28 53:39 54:14 Harpa Dröfn Georgsdóttir 1978 ÍR IS500 1080
29 54:03 54:19 Hulda Björk Guðmundsdóttir 1978   IS300 2110
30 53:55 54:24 Sigríður Þórunn Torfadóttir 1976   IS603 1925
31 54:02 54:28 Arna Torfadóttir 1978   IS201 1390
32 53:51 54:29 Þóra Helgadóttir 1979   IS220 1956
33 54:16 54:43 Andrea Árnadóttir 1978 NSL IS108 2173
34 54:33 54:57 Þórdís Halldórsdóttir 1977 Hlaupahópur FH IS221 425
35 54:17 54:58 Auður Magnúsdóttir 1979   IS 1976
36 54:32 55:13 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976 Héri IS105 1711
37 55:08 55:25 Jean OFriel-Quigley 1985 None USA 2117
38 54:47 55:28 Berglind Sveinbjörnsdóttir 1980   IS104 1826
39 54:57 55:34 Anna Lára Guðnadóttir 1978 Mosóskokk IS260 1357
40 55:26 55:36 Sara Hrund Signýjardóttir 1981 Boot Camp IS116 1775
41 56:08 56:59 Kara Combs 1980   USA 2288
42 56:46 57:33 Þórdís Jóhannsdóttir Wathne 1983 laugaskokk IS113 1651
43 57:16 57:53 Auður Hrefna Guðmundsdóttir 1980   IS 2481
44 57:15 57:58 Eva Lind Helgadóttir 1979   IS220 2247
45 57:22 58:01 Andrea Lísa Kjartansdóttir 1984 Árbæjarskokk IS750 1747
46 57:09 58:04 Sigríður Erlendsdóttir 1982 WOW Hreysti IS110 1224
47 57:42 58:11 Kolbrún Eir Óskarsdóttir 1976   IS800 2031
48 57:34 58:26 Þórunn Selma Bjarnadóttir 1976   IS112 1829
49 57:31 58:27 Sandra Ósk Sigurðardóttir 1979 WOW Hreysti IS 1220
50 57:41 58:28 Sigríður Unnur Jónsdóttir 1976   IS108 2494
51 58:07 58:40 Devon Messecar 1984 Waltham Trail Runners USA 2012
52 57:49 59:05 Unnur Þóra Högnadóttir 1978   IS105 1759
53 58:39 59:30 Ásdís Benediktsdóttir 1984   IS110 474
54 59:01 59:40 Margrét Pálsdóttir 1978 Hálfsystur IS201 1473
55 58:55 59:40 Jenna Huld Eysteinsdóttir 1976   SWE 414
56 58:59 59:40 Lilja Birgisdóttir 1977 Hálfsystur IS112 2196
57 59:02 59:40 Ólöf Pétursdóttir 1981 Hálfsystur IS112 2197
58 59:01 59:41 Jórunn Jónsdóttir 1976 Hálfsystur IS112 2199
59 58:53 59:41 Hugrún Ósk Óskarsdóttir 1984   IS111 1707
60 59:02 59:41 Guðrún Sigurðardóttir 1977   IS112 1830
61 58:38 59:58 Áslaug Pálsdóttir 1978   IS107 2164
62 59:04 1:00:00 Jófríður Halldórsdóttir 1980   IS109 503
63 59:24 1:00:07 Sesselja G Vilhjálmsdóttir 1985 Vindkisurnar IS105 1964
64 59:13 1:00:11 Melanie OLeary 1985 Lake Mel CAN 2146
65 59:32 1:00:26 Tinna Lind Gunnarsdóttir 1979   IS 1975
66 59:48 1:00:26 Helga Sigurlaug Erlingsdóttir 1976 KR-skokk IS113 444
67 59:40 1:00:36 Gunnur Rós Grettisdóttir 1980   IS104 1737
68 59:15 1:00:41 Claudina Castelli 1980   GBR 2104
69 59:39 1:00:44 Eygerður Helgadóttir 1978 Morgunfuglar IS270 1059
70 1:00:21 1:00:49 Halldóra Lillý Jóhannsdóttir 1983   IS170 1886
71 1:00:06 1:00:54 Margrét Magnúsdóttir 1984   IS101 1450
72 1:00:07 1:00:59 Ann Kristín Hrólfsdóttir 1976 ÍR skokk IS112 1700
73 1:01:04 1:01:47 Bryndís Sveinsdóttir 1978   IS210 1770
74 1:01:10 1:02:07 Sigurrós Hallgrímsdóttir 1976 Bíddu Aðeins IS200 477
75 1:01:29 1:02:34 Lilja Jónsdóttir 1979 Morgunfuglar IS270 1222
76 1:01:47 1:02:48 Guðríður Kristín Þórðardóttir 1977   IS105 1813
77 1:01:52 1:02:49 Soffía Sveinsdóttir 1977 TKS og BootCamp IS800 1642
78 1:02:13 1:03:05 Ingibjörg Ásta Halldórsdóttir 1978   IS108 1881
79 1:02:38 1:03:08 Elín Elísabet Torfadóttir 1977   IS603 2222
80 1:02:00 1:03:13 Hildur Sunna Pálmadóttir 1984   IS109 1684
81 1:02:15 1:03:41 Berglind Lovísa Sveinsdóttir 1977 BootCamp IS109 1694
82 1:03:07 1:04:14 Anna Kristín Sigurpálsdóttir 1978   IS210 1278
83 1:03:08 1:04:14 Sigurbjörg Sigurpálsdóttir 1981   IS107 1280
84 1:03:32 1:04:51 Unnur Eva Arnarsdóttir 1982   IS113 1347
85 1:03:34 1:04:52 Þórhildur Fjóla Kristjánsdóttir 1979   IS 2258
86 1:03:42 1:04:53 Lilja Laufey Davíðsdóttir 1984 Mæðgurnar IS601 1955
87 1:03:56 1:05:10 Ingunn Ólafsdóttir 1977   IS101 1466
88 1:05:10 1:06:00 Fríða Thoroddsen 1980   IS105 1888
89 1:05:08 1:06:05 Fanney Ófeigsdóttir 1977   IS 1454
90 1:05:36 1:06:49 Þórdís Óladóttir 1983   IS108 1786
91 1:06:26 1:07:11 Guðbjört Gylfadóttir 1982   IS801 1584
92 1:07:22 1:08:12 Birna Bryndís Þorkelsdóttir 1982   IS105 1085
93 1:06:53 1:08:19 Eyrún Ýr Guðmundsdóttir 1977   IS109 1698
94 1:07:05 1:08:22 Kristín Þóra Haraldsdóttir 1979   IS105 1902
95 1:08:26 1:09:46 Katrín Pálsdóttir 1984   IS170 2166
96 1:08:46 1:10:04 Alda Björg Breiðfjörð 1976   IS200 480
97 1:08:59 1:10:06 Þórdís Sif Sigurðardóttir 1978   IS111 1210
98 1:09:36 1:10:29 Hulda María Stefánsdóttir 1976   IS210 1617
99 1:09:51 1:10:59 Ólöf Dómhildur Jóhannsdóttir 1981 Í kjölfar Bríetar IS109 1802
100 1:10:14 1:11:41 Katrín Oddsdóttir 1977 Hlaupsig IS105 2142
101 1:10:43 1:12:09 Kristjana Viðarsdóttir 1977   IS113 1696
102 1:10:43 1:12:09 Dröfn Gunnarsdóttir 1977   IS201 1695
103 1:10:58 1:12:21 Sæunn Stefánsdóttir 1978 KR skökk IS107 1989
104 1:11:03 1:12:22 Guðbjörg Þóra Þorsteinsdóttir 1980   IS 1806
105 1:11:37 1:12:53 Heiðdís Dögg Eiríksdóttir 1980 Bíddu Aðeins IS200 1511
106 1:11:48 1:12:53 Katerina Procházková 1978   IS220 1605
107 1:12:03 1:13:21 Sólveig Guðmundsdóttir 1977   IS101 2149
108 1:12:43 1:14:01 Guðrún Guðmundsdóttir 1980   IS170 1808
109 1:15:38 1:16:52 Ólöf Kolbrún Hrafnsdóttir 1985   IS104 2237
110 1:16:13 1:17:35 Guðríður Inga Ingólfsdóttir 1978 KR skokk IS107 2099
111 1:16:25 1:17:50 Emilía Þórðardóttir 1977 Superwoman IS203 1654
112 1:16:26 1:17:51 Ásdís Rósa Þórðardóttir 1978 Superwoman IS109 456
113 1:16:26 1:17:51 Hlíf Þórbjörg Jónsdóttir 1981 Superwoman IS760 488
114 1:16:44 1:18:13 Eyrún Bjarnadóttir 1985   IS105 303
115 1:16:45 1:18:13 Ásrún Bjarnadóttir 1985   IS101 300
116 1:17:54 1:19:15 Kristín Grétarsdóttir 1985   IS104 502
117 1:20:56 1:22:12 Harpa Hrund Berndsen 1981 Ægir3 IS101 1393
118 1:24:42 1:25:55 Ágústa Nelly Hafsteinsdóttir 1980   IS203 2467
Konur 40 til 44 ára
1 44:58 45:04 Hólmfríður J Aðalsteinsdóttir 1975   IS105 1496
2 46:50 46:58 Björg Alexandersdóttir 1975   IS260 1267
3 46:57 47:04 Kristjana Hildur Gunnarsdóttir 1971 Héri IS230 1716
4 47:47 47:59 Tinna Laufey Ásgeirsdóttir 1975 KR skokk IS107 2177
5 48:04 48:12 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 Skokkhópur Álftaness IS225 1758
6 48:02 48:13 Gunnur Róbertsdóttir 1974 Hlaupah. Ármanns / Náttúruhlaup IS105 1692
7 49:18 49:29 Birna Íris Jónsdóttir 1973 Þríkó IS200 1488
8 49:13 49:31 Halla Björg Þórhallsdóttir 1975 laugaskokk IS107 1452
9 49:27 49:36 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR skokk IS200 2134
10 49:54 50:02 Eva Ólafsdóttir 1973 Afrekshópur IS200 1301
11 50:03 50:26 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Þríkó IS210 1562
12 50:16 50:44 Sif Sumarliðadóttir 1975 KR-skokk IS101 2030
13 50:56 51:17 Steinunn Una Sigurðardóttir 1971 Icelandair IS260 1722
14 51:24 51:39 Sigurborg Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 1708
15 51:16 51:53 Guðmunda Smáradóttir 1971 Þríkó IS200 1432
16 52:03 52:27 Magano Katrína Shiimi Ásmundsson 1972 hláupasamtök Lýðveldisins IS101 1958
17 53:54 54:15 Maria Göranson 1974   SWE 2300
18 54:09 54:26 Þórey Íris Halldórsdóttir 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 498
19 53:48 54:35 Hrefna Kristín Jóhannsdóttir 1974   IS 1685
20 53:51 54:39 Brynhildur Grímsdóttir 1972 BC IS200 2135
21 54:05 54:41 Elva Gísladóttir 1973 Hlaupahópur Ármanns IS104 1264
22 54:42 55:03 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Siggi P. IS105 1247
23 55:09 55:45 Rósa Guðrún Bergþórsdóttir 1971   IS203 1560
24 54:41 55:49 Kristín Jóna Grétarsdóttir 1974   IS109 1835
25 55:16 56:01 Eva Jónasdóttir 1974   IS112 1812
26 55:03 56:13 Ingibjörg Lára Hjartardóttir 1972   IS 1271
27 56:26 57:05 Þóra Katrín Gunnarsdóttir 1973 laugaskokk IS101 1666
28 56:25 57:10 Herdís Þórisdóttir 1972 Víkingur IS200 1547
29 56:37 57:12 Íris Georgsdóttir 1974 Ármann IS104 1545
30 57:22 57:40 Fura Ösp Jóhannesdóttir 1975   IS 1894
31 57:24 58:03 Steinunn Þorsteinsdóttir 1972 KR-skokk IS107 1586
32 57:27 58:11 Björg Stefanía Sigurgeirsdóttir 1972   IS101 1771
33 57:46 58:32 Anna Sigríður Arnardóttir 1974 Hlaupahópur FH IS220 1576
34 58:38 58:38 María Pálsdóttir 1974 laugaskokk IS800 1470
35 57:47 58:38 Silja Rún Gunnlaugsdóttir 1974 HHFH IS104 1828
36 57:34 58:39 Sigríður Helga Sigurðardóttir 1973 Morgunfuglar IS270 1208
37 58:22 58:58 Ása Dagný Gunnarsdóttir 1975 Morgunfuglar IS104 2131
38 58:22 58:58 Sigurlaug María Jónsdóttir 1975 Morgunfuglar IS270 2130
39 58:42 59:28 Gunnhildur H Georgsdóttir 1973   IS111 1530
40 58:28 59:33 Aðalheiður Ólafsdóttir 1974   IS107 2180
41 59:01 59:40 Sigrún Björg Ingvadóttir 1971 Hálfsystur IS101 2198
42 59:02 59:41 Nanna Jónsdóttir 1974 Hálfsystur IS210 2125
43 59:06 59:51 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Hlaupahópur FH IS600 1295
44 59:07 59:51 Halldóra Hálfdánardóttir 1974 Valur skokk IS101 1286
45 58:45 59:52 Jórunn Dóra Sigurjónsdóttir 1972 Hlaupahópur Ármanns IS105 1420
46 58:52 1:00:01 Lilja Björk Einarsdóttir 1973   IS 1906
47 59:36 1:00:23 Matthildur Rúnarsdóttir 1972 Hlaupahópur FH IS221 431
48 59:47 1:00:51 Valgerður Freyja Ágústsdóttir 1973   IS190 1213
49 59:45 1:00:54 Silja Huld Árnadóttir 1975   IS112 1840
50 1:00:24 1:01:33 Þórhildur Ólafsdóttir 1973 Stjarnan IS210 1927
51 1:00:45 1:01:34 Irina Linda Óskarsdóttir 1973 Þríkó IS210 1468
52 1:01:09 1:02:07 Sólveig Ragnarsdóttir 1973 Bíddu Aðeins IS108 2153
53 1:01:09 1:02:08 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Bíddu Aðeins IS200 473
54 1:01:14 1:02:11 Sigurbjörg Fjölnisdóttir 1975   IS101 1621
55 1:01:12 1:02:13 Svanhvít Ósk Jónsdóttir 1974 ÍR skokk IS110 1036
56 1:02:21 1:02:21 Unnur Brynjudóttir Árnadóttir 1973 Fjallaskokk IS110 1987
57 1:01:26 1:02:24 Gróa Másdóttir 1971 Útiverur IS 1274
58 1:01:32 1:02:36 Vigdís Hallgrímsdóttir 1973 TKS IS170 2064
59 1:01:31 1:02:36 Inga Björg Stefánsdóttir 1973 TKS IS170 2054
60 1:02:19 1:02:37 Heiðdís Lilja Magnúsdóttir 1972 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1259
61 1:01:40 1:02:40 Rebekka Stefánsdóttir 1971   IS210 1392
62 1:01:54 1:02:52 Bryndís Einarsdóttir 1975 KR IS111 2137
63 1:02:34 1:03:44 Heiðrún Hauksdóttir 1971 Icelandair IS200 1401
64 1:03:30 1:04:43 Dögg Lára Sigurgeirsdóttir 1974 Skutlurnar IS400 1763
65 1:04:02 1:05:02 Anna Lilja Magnúsdóttir 1972 laugaskokk IS210 1583
66 1:04:18 1:05:09 Nína Berglind Sigurgeirsdóttir 1972 ÍR skokk IS109 1607
67 1:04:30 1:05:19 Margrét Valdimarsdóttir 1974 Þríkó IS270 427
68 1:04:46 1:05:50 Brynja Kristín Guðmundsdóttir 1975 Boot Camp IS110 1908
69 1:04:47 1:05:53 Ragnheiður Ásta Rúnarsdóttir 1973 Morgunfuglar IS270 1226
70 1:05:17 1:05:59 Ásthildur Knútsdóttir 1975   IS101 1890
71 1:05:33 1:06:12 Sólrún Rúnarsdóttir 1974 Mosóskokk IS200 506
72 1:05:16 1:06:28 Alison Crooks 1975 Lordshill Road Runners GBR 2058
73 1:05:53 1:06:31 Kristín Margrét Sveinsdóttir 1973 Mosóskokk IS270 1526
74 1:05:19 1:06:34 Sigrún Þorsteinsdóttir 1974   IS112 1564
75 1:06:50 1:07:10 Heiðrún Erika Guðmundsdóttir 1975 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 469
76 1:06:53 1:07:56 Elsa María Davíðsdóttir 1971 Bíddu Aðeins IS200 471
77 1:07:03 1:08:11 Elín Hjálmsdóttir 1972   IS112 2097
78 1:07:47 1:08:26 Guðrún Björg Elíasdóttir 1974 Mosóskokk IS270 1641
79 1:08:58 1:08:58 Anna Sif Jónsdóttir 1971 Mosóskokk IS109 1524
80 1:08:58 1:08:58 Kristrún Kristjánsdóttir 1971 Mosóskokk IS 1525
81 1:08:06 1:09:11 Steinunn Ólöf Benediktsdóttir 1973   IS112 463
82 1:09:29 1:10:40 Guðný Jóna Valgeirsdóttir 1974 Bíddu Aðeins IS270 1235
83 1:10:14 1:11:41 Eyrún Baldursdóttir 1975 Hlaupsig IS104 2141
84 1:11:01 1:12:20 Unnur Halldórsdóttir 1972   IS170 1811
85 1:11:17 1:12:33 Klara Hallgrímsdóttir 1971   IS221 1971
86 1:12:18 1:13:30 Helga Viðarsdóttir 1974 KR skokk IS301 1755
87 1:12:45 1:13:49 Kristín Ástríður Ásgeirsdóttir 1972   IS107 1604
88 1:13:43 1:14:08 Tanya Zilberberg 1975   AUS 2075
89 1:12:56 1:14:17 Pála Pálsdóttir 1971 Fram IS112 1557
90 1:16:25 1:17:49 Birna Björnsdóttir 1972 Superwoman IS210 462
91 1:16:25 1:17:51 Anna Fanney Gunnarsdóttir 1974 Superwoman IS220 458
92 1:16:25 1:17:51 Eirný Þöll Þórólfsdóttir 1973 Superwoman IS105 465
93 1:17:23 1:18:38 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla IS112 1573
94 1:18:43 1:19:00 Sigrún Lína Sigurjónsdóttir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar IS111 1052
95 1:17:49 1:19:11 Helga Þórunn Arnardóttir 1972 KR-skkk IS107 1479
96 1:19:41 1:21:03 Hanna Guðbjörg Birgisdóttir 1971 KR-skokk IS107 1485
97 1:20:54 1:22:10 Sigrún Þuríður Geirsdóttir 1972 SJÓR IS270 1396
98 1:35:01 1:36:18 Katja Maras 1975   GER 1896
Konur 45 til 49 ára
1 46:30 46:39 Margrét Elíasdóttir 1970 KR-skokk IS107 2242
2 46:55 47:01 Þóra Regína Þórarinsdóttir 1967 Mosóskokk IS 1285
3 47:44 47:51 Hildur Birgisdóttir 1970 Árbæjarskokk IS200 1523
4 49:08 49:22 Harpa Víðisdóttir 1970 Hlaupahópur Störnunnar IS200 1328
5 50:02 50:12 Kristín H Kristjánsdóttir 1966   IS800 1857
6 50:44 51:06 Guðrún Harðardóttir 1966 Richa 116 / Valur skokk IS105 1823
7 50:48 51:11 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk IS110 1913
8 51:16 51:53 Sigríður Rúna Þóroddsdóttir 1970 Þríkó IS 1506
9 51:29 51:56 Unnur Árnadóttir 1966 ÍR skokk IS104 1244
10 51:50 52:35 Hlín Hjartar Magnúsdóttir 1969 laugaskokk IS112 1281
11 53:14 53:52 Hjördís Björg Tryggvadóttir 1970   IS101 2202
12 53:43 53:58 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar IS200 460
13 54:07 54:52 Gígja Magnúsdóttir 1969 Víkingur IS108 1330
14 54:37 55:01 Inga Rut Gylfadóttir 1970 Valur skokk IS112 1543
15 54:28 55:04 Halla Karen Kristjánsdóttir 1970 Mosóskokk IS270 1335
16 54:59 55:12 Sigríður Gylfadóttir 1969 Árbæjarskokk IS200 455
17 54:39 55:15 Þórdís Ívarsdóttir 1966 KR-skokk IS107 1001
18 54:45 55:22 Ingibjörg H Ingólfsdóttir 1969 Mosóskokk IS116 1551
19 54:50 55:26 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 KR-skokk IS107 1794
20 55:44 56:19 Renuka Chareyre Perera 1970 Frískir flóamenn og Hamar IS801 2039
21 55:47 56:27 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR skokk IS201 1478
22 55:58 56:35 Jóhanna Björg Hansen 1966 Mosóskokk IS270 1331
23 55:48 56:42 Elín Guðrún Pálsdóttir 1969 Hlaupahópur Ármanns IS340 1542
24 56:30 57:05 Nanna Logadóttir 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar IS203 1287
25 56:26 57:09 Tonie Gertin Sörensen 1969 Víkingur IS109 1784
26 56:30 57:10 Bryndís Skúladóttir 1966 Þríkó IS200 1430
27 57:17 57:35 Vigdís Sjöfn Ólafsdóttir 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 436
28 57:20 57:40 Lovísa Stefánsdóttir 1970 Hlaupahópur Sjörnunnar og FÍ Landvættir IS210 1329
29 57:02 57:50 Sigríður Gísladóttir 1968 IR skokk IS200 407
30 57:14 58:03 Anna Helgadóttir 1968 Þríkó IS112 1598
31 57:40 58:25 Margrét Einarsdóttir 1966 Víkingur IS108 2163
32 58:28 58:37 lisa dainty 1969 Mercia Fell Runners GBR 1996
33 57:50 58:38 Laufey Þóra Ólafsdóttir 1967 Icelandair IS170 1502
34 58:21 59:21 Carola Moreno Frank 1969 Haupahopur FH IS221 1205
35 58:21 59:23 Arna Kristín Einarsdóttir 1968 laugaskokk IS105 1427
36 58:35 59:23 Guðrún Björk Geirsdóttir 1968 Bíddu Aðeins IS112 1600
37 58:25 59:30 Anna Guðrún Auðunsdóttir 1970 Morgunfuglarnir IS270 1204
38 58:37 59:35 Þórdís Hrönn Pálsdóttir 1966 Valur skokk IS105 1866
39 59:02 59:41 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar IS105 2276
40 59:16 1:00:07 Ingibjörg Þóra Helgadóttir 1970 ÍR skokk IS109 1844
41 59:09 1:00:15 Ásdís Wöhler 1970 Héri IS105 1710
42 59:34 1:00:35 Guðfinna Kristófersdóttir 1968   IS200 426
43 59:35 1:00:36 Ásta Snorradóttir 1967 Hlaupahópur Ármanns IS105 1428
44 59:58 1:00:50 Sólrún Birgisdóttir 1968 CrossfitSport Sporthúsið IS200 2307
45 1:00:26 1:01:09 Anna Sigríður Vernharðsdóttir 1969 Mosóskokk/Ægir3 IS270 1397
46 1:00:25 1:01:16 Ingibjörg Pétursdóttir 1969 Fjölnir IS112 2191
47 1:00:41 1:01:18 Svanhildur Svavarsdóttir 1968 Mosó-skokk IS270 1332
48 1:00:46 1:01:41 Anna Sigurbjörnsdóttir 1968   IS210 483
49 1:01:06 1:01:44 Kolbrún Unnarsdóttir 1966 mososkokk IS270 1334
50 1:01:28 1:01:48 Gauja Rúnarsdóttir 1966 Hlaupahópur Styrmis IS101 2156
51 1:01:18 1:01:55 Þorgerður Aðalgeirsdóttir 1969   IS112 1796
52 1:01:18 1:01:56 Valgerður Bjarnadóttir 1970   IS 1845
53 1:01:14 1:02:19 Hrafnhildur Hauksdóttir 1966 Morgunfuglar IS270 1209
54 1:01:41 1:02:31 Ragnheiður Aradóttir 1967 Hlaupahópur Ármanns IS105 2062
55 1:01:39 1:02:39 Þorgerður Marinósdóttir 1970 Þríkó IS201 1618
56 1:01:47 1:02:48 Hildur Rún Björnsdóttir 1969 laugaskokk IS110 1199
57 1:02:06 1:02:54 Ylfa Þorsteinsdóttir 1966 Línurnar IS112 1400
58 1:02:04 1:02:54 Fjóla Karlsdóttir 1968 Línurnar IS 1491
59 1:02:04 1:02:54 Guðrún Þorsteinsdóttir 1970 Línurnar IS112 1492
60 1:02:05 1:02:54 Guðbjörg Oddsdóttir 1967 Línurnar IS112 1490
61 1:01:56 1:02:59 Hrönn Hrafnsdóttir 1967 Þríkó - Bíddu aðeins IS201 1728
62 1:03:03 1:04:01 Áslaug Jónasdóttir 1968 laugaskokk IS105 1982
63 1:03:50 1:04:47 Þórunn Kristín Guðmundsdóttir 1969 Ægir3 IS200 2017
64 1:05:17 1:06:28 Alison Ayres 1968 Lordshill Road Runners GBR 2059
65 1:06:02 1:06:39 Helga Stefánsdóttir 1967 KR-skokk IS107 2001
66 1:06:00 1:07:14 Inga María Magnúsdóttir 1966 Enginn IS220 1729
67 1:06:13 1:07:22 Sóley Helga Björgvinsdóttir 1966 UFA Eyrarskokk IS111 2236
68 1:07:25 1:07:41 Þóra Ragnarsdóttir 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 459
69 1:06:55 1:07:56 Gunnhildur Grétarsdóttir 1966 Þríkó IS200 432
70 1:06:53 1:08:02 María Guðrún Þórisdóttir 1970 Víkingur IS110 1533
71 1:07:31 1:08:28 Kolbrún Kolbeinsdóttir 1968 Valur skokk IS101 2026
72 1:07:30 1:08:54 Katrín Heiðar 1968   IS 1824
73 1:08:23 1:09:14 Margrét Björk Jóhannsdóttir 1967 Fjölnir IS112 2193
74 1:09:02 1:09:41 Vigdís Beck 1968 Mosóskokk IS270 1662
75 1:09:44 1:10:46 Lísa Bjarnadóttir 1969 Bíddu Aðeins IS201 1263
76 1:09:33 1:10:54 Vala Guðbjartsdóttir 1970   IS104 2170
77 1:10:40 1:11:45 Kristbjörg Unnur Sigurvinsdóttir 1966 Þríkó IS221 1674
78 1:11:45 1:13:01 Vilborg Helgadóttir 1970   IS203 430
79 1:12:24 1:13:44 Ingibjörg G Guðrúnardóttir 1967 Skokkhópur Fram Grafarholt og Úlfarsárdal IS105 1834
80 1:16:27 1:17:51 Arndís Björnsdóttir 1969 Superwoman IS101 461
81 1:16:32 1:17:52 Úlfhildur Haraldsdóttir 1967 Þríkó IS200 1214
82 1:18:17 1:19:37 Heiða Björk Jósefsdóttir 1969 Skokkhópur Fram IS113 1591
83 1:24:00 1:24:19 Katherine Blondal 1970   FRA 1467
Konur 50 til 54 ára
1 46:17 46:23 Berglind Jóhannsdóttir 1963 Árbæjarskokk IS113 1680
2 46:49 47:02 Hrönn Harðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1644
3 48:16 48:26 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH/3SH IS220 2290
4 49:25 49:53 Svanhildur Þengilsdóttir 1964 ÍR-SKOKK IS210 1245
5 50:14 50:31 Helga Árnadóttir 1961 Árbæjarskokk IS110 1647
6 51:00 51:14 Unnur Þorláksdóttir 1962 Hlaupahópur Stjörnunnar IS260 468
7 50:54 51:16 Hulda Snorradóttir 1965 Fjölnir IS201 1665
8 51:00 51:18 Sondy Haldursdóttir Johansen 1964 Árbæjarskokk IS110 1805
9 52:30 52:56 Hafrún Friðriksdóttir 1961 ÍR skokk IS108 1868
10 52:24 53:07 Björg Árnadóttir 1964 ÍR skokk IS109 2285
11 53:21 53:44 Ingibjörg Gunnarsdóttir 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar IS108 1619
12 54:05 54:47 Þóra Gréta Þórisdóttir 1964 ÍR skokk IS220 1515
13 54:33 54:52 Linda Rán Úlfsdóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 486
14 54:49 54:59 Þóra Gunnarsdóttir 1965 Fjölnir IS400 1885
15 56:18 56:53 Þóranna Sigurbj Sverrisdóttir 1964 Þríkó IS203 1566
16 56:43 57:16 Oddný Nanna Óskarsdóttir 1964 Fram í Grafarholti IS 1739
17 57:17 57:35 Þóra Helgadóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 435
18 56:51 57:38 Valgerður Árný Rúnarsdóttir 1964 Hlaupahópur FH IS221 428
19 57:33 58:15 Edda Njálsdóttir 1963 Gylltu Kettirnir IS170 2231
20 57:14 58:17 Erla Traustadóttir 1965 laugaskokk IS104 2179
21 59:51 1:00:25 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS IS107 1541
22 59:39 1:00:49 Rannveig Helgadóttir 1964   IS110 2476
23 1:00:09 1:00:54 Oddný Sigurrós Jónsdóttir 1963 KR-skokk IS107 2111
24 1:00:13 1:00:59 Steinunn Guðjónsdóttir Hansen 1963   IS107 1915
25 1:00:21 1:01:11 Margrét Kristinsdóttir 1962 Mosóskokk IS112 1596
26 1:00:45 1:01:29 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965   IS200 1395
27 1:00:37 1:01:36 Kristrún Arnarsdóttir 1964 RB skokk IS201 2489
28 1:01:11 1:01:50 Kristbjörg Jónsdóttir 1963 Árbæjarskokk IS110 1678
29 1:02:10 1:03:18 Elín María Guðjónsdóttir 1962   IS108 1738
30 1:03:44 1:04:03 Unnur Björnsdóttir 1963 Stjarnan IS201 1623
31 1:03:45 1:04:39 Björg Þuríður Magnúsdóttir 1965 TKS IS170 445
32 1:04:16 1:05:16 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 laugaskokk IS105 1406
33 1:04:42 1:05:48 Hildur Halldórsdóttir 1963   IS200 1637
34 1:05:30 1:06:47 Elín Gunnlaugsdóttir 1965 Frískir flóamenn IS800 1572
35 1:06:54 1:07:56 Kolbrún Brynja Egilsdóttir 1962 Þríkó IS200 1446
36 1:07:24 1:08:26 Ingveldur Björk Finnsdóttir 1962 Þríkó IS200 1405
37 1:07:15 1:08:27 Þórey Gylfadóttir 1965 Fjölnir IS112 2486
38 1:07:31 1:08:28 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk IS101 2095
39 1:07:51 1:08:55 Gréta Vilborg Guðmundsdóttir 1965 laugaskokk IS105 2016
40 1:08:24 1:09:13 Sandra Snæborg Fannarsdóttir 1964 ÍR skokk IS111 1436
41 1:09:35 1:10:44 Elín Harpa Jónsdóttir 1963 Árbæjarskokk IS110 1461
42 1:09:51 1:11:11 Steingerður Þorgilsdóttir 1961   IS110 1540
43 1:11:24 1:12:48 María Jónsdóttir 1965 ÍR IS109 1735
44 1:12:16 1:13:23 Karen Björnsdóttir 1964   IS210 1638
45 1:12:31 1:13:36 Margrét Sigurðardóttir 1963   IS220 1611
46 1:14:30 1:15:42 Guðný Sigurðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1843
47 1:15:55 1:17:06 Elsa Sigmundsdóttir 1962 Mæðgurnar IS601 1953
48 1:17:31 1:18:07 Rosemary Delli Zuani 1965   IS 2254
49 1:18:44 1:18:59 Helga Gunnarsdóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 466
50 1:22:04 1:23:26 Anna I Jónsdóttir 1964 KR-skokk IS104 1484
51 1:23:06 1:24:26 Guðný Katrín Einarsdóttir 1964 Þríkó IS200 1535
Konur 55 til 59 ára
1 44:44 44:52 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 1958 ÍR IS170 2264
2 51:02 51:14 Rósa Friðriksdóttir 1957 Fjölnir IS112 2297
3 55:44 56:38 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir 1960 Icelandair IS104 1544
4 56:32 57:17 Wendy Porteous 1960   GBR 2098
5 58:11 58:52 Berglind Hulda Hilmarsdóttir 1959 Hlaupahópur HK IS200 1862
6 59:10 59:32 Kristjana Kristjánsdóttir 1959 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1752
7 59:19 59:38 Anna Björg Haukdal 1959 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1632
8 1:00:14 1:01:17 Katla Kristvinsdóttir 1956 TKS IS170 2183
9 1:00:38 1:01:41 Guðrún Gísladóttir 1960   IS112 1914
10 1:01:36 1:02:29 Marta Steinþóra Þorvaldsdóttir 1959 Fjölnir IS112 496
11 1:02:13 1:03:04 Anna Kristín Haraldsdóttir 1957 ÍR-SKOKK IS111 2469
12 1:02:06 1:03:07 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 1959 Hlaupahópur Ármanns IS105 1645
13 1:02:53 1:03:12 Sigurveig Björnsdóttir 1960 Hlaupahópur Stjörnunnar IS210 1585
14 1:03:55 1:04:49 Guðrún Katrín Eiríksdóttir 1960 ÍR skokk IS105 1767
15 1:03:54 1:05:05 Jóna Guðmundsdóttir 1956   IS112 2487
16 1:04:50 1:05:38 Ingibjörg Jóna Friðbertsdóttir 1958 TKS IS107 1867
17 1:05:05 1:05:39 Jóhanna Thelma Einarsdóttir 1958 TKS IS105 2294
18 1:08:30 1:09:22 Dóra Sigrún Gunnarsdóttir 1956 ÍR skokk IS200 1403
19 1:10:10 1:10:10 Debbie Johnson 1959   CAN 2013
20 1:09:17 1:10:37 Svanhvít Axelsdóttir 1960   IS105 1348
21 1:09:43 1:11:08 Kolbrún Ögmundsdóttir 1957 laugaskokk IS220 1252
22 1:11:24 1:12:27 Guðrún Þórhildur Elfarsdóttir 1958 Þríkó IS110 1512
23 1:18:16 1:19:38 Erla Karlsdóttir 1957 Skokkhópur Fram Grafarholti IS112 1338
24 1:25:17 1:26:18 Ásdís Björg Káradóttir 1959 Breiðablik IS200 2229
Konur 60 ára og eldri
1 52:29 52:41 Signý Einarsdóttir 1953 Fjölnir IS105 2151
2 54:27 54:55 Anna Sigrún Björnsdóttir 1954 ÍR skokk IS210 1660
3 57:41 58:33 Kolbrún Linda Haraldsdóttir 1955 Fjölnir IS112 2159
4 59:19 1:00:08 Gunnur Inga Einarsdóttir 1955 Fjölnir IS112 1753
5 59:55 1:01:17 Þorbjörg Karlsdóttir 1955 Hlaupasamtök Lýðveldisins IS107 2464
6 1:01:32 1:02:33 Elfa Eyþórsdóttir 1952 FÍ Landvættir IS103 1816
7 1:02:42 1:03:57 Margrét Jónsdóttir 1948 TKS IS105 1229
8 1:03:55 1:05:05 Lilja Björk Ólafsdóttir 1953 Fjölnir IS112 2262
9 1:04:45 1:05:51 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir 1952   IS112 437
10 1:05:42 1:06:43 Lára Árnadóttir 1955 laugaskokk IS210 2491
11 1:06:54 1:07:55 Kristjana Bergsdóttir 1952 Þríkó IS170 2129
12 1:06:54 1:07:56 Elín Bergsdóttir 1955 Bíddu Aðeins IS112 1825
13 1:07:15 1:08:26 Matthildur Hermannsdóttir 1951 FjÜlnir IS112 2488
14 1:10:15 1:11:01 Katie Joubert-Jacobs 1950   IS 2133
15 1:09:37 1:11:02 Stefanía Skarphéðinsdóttir 1954 laugaskokk IS108 1251
16 1:12:20 1:13:39 Ragna María Ragnarsdóttir 1948 Valur skokk IS200 2014
 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
S═BS Inov8 600
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is