Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
12.1.2017
Powerade Vetrarhlaup 2016-2017 - Jan˙ar

Reykjavík, 12. janúar 2017

Vegalengd: 10 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn

Heildarúrslit

 
Röð Tími Nafn Félag/klúbbur Stig
1. 35:34 Arnar Pétursson ÍR 10
2. 35:37 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR 9
3. 36:30 Ólafur Austmann Afrekshópur 8
4. 36:47 Birkir Einar Gunnlaugsson Hlaupahópur Sigga P. 7
5. 38:31 Benoit Branger ÍR 6
6. 38:33 Jósep Magnússon Flandri 5
7. 38:41 Marko Norkroos   4
8. 38:53 Þórir Magnússon Laugaskokk 3
9. 38:59 Árni Heiðar Geirsson Valur Skokk 2
10. 39:06 Garðar Hauksson Hlaupahópur Sigga P. 1
11. 39:11 Arnar Ragnarsson Boot Camp  
12. 39:18 Steindór Eiríksson ÍR Skokk  
13. 39:21 Birgir Sævarsson LHF  
14. 39:24 Jóhann Ottó Wathne Hlaupahópur Sigga P.  
15. 39:28 Hlynur Ólason Valur Skokk  
16. 39:50 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir 10
17. 40:03 Reimar Pétursson    
18. 40:07 Björn Snær Atlason Þ.Sv.  
19. 40:17 Páll Harðarson Valur Skokk  
20. 40:54 Gunnar Marteinsson Hlaupahópur Ármanns  
21. 40:57 Grétar Brynjólfsson Laugaskokk  
22. 41:12 Garðar H. Eyjólfsson Hlaupahópur Ármanns  
23. 41:17 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH  
24. 41:25 Hjörtur P. Jónsson Hlaupahópur FH  
25. 41:26 Freyr Sigurðsson Laugaskokk  
26. 41:35 Aron Stefán Ólafsson    
27. 41:38 Thomas Vallier Richa 116  
28. 41:40 Hörður Halldórsson Hlaupahópur FH  
29. 41:44 Sigurður Þórarinsson ÍR Skokk  
30. 41:46 Kristján Þorbergsson Toyota  
31. 41:52 Víðir Þór Magnússon    
32. 42:01 Helgi Sigurðsson Hlaupahópur Sigga P.  
33. 42:17 Helgi Þór Harðarson Fjölnir  
34. 42:19 Guðmundur Guðnason Icelandair  
35. 42:20 Snorri Gunnarsson KR Skokk  
36. 42:21 Kjartan Sævarsson Laugaskokk  
37. 42:22 Svava Rán Guðmundsdóttir Árbæjarskokk 9
38. 42:37 Gunnar V. Gunnarsson Flandri  
39. 42:43 Stefán Viðar Sigtryggson UMF Leifur Heppni  
40. 42:49 Einar Jóhann Geirsson Valur Skokk  
41. 43:03 Margeir Kúld Eiríksson Afrekshópur  
42. 43:06 Ágúst Ævar Gunnarsson    
43. 43:08 Bergþór Ólafsson Árbæjarskokk  
44. 43:12 Hlynur Guðmundsson Laugaskokk  
45. 43:13 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk 8
46. 43:48 Rúnar Sigurðsson Árbæjarskokk  
47. 43:53 Arnar Garðarsson Árbæjarskokk  
48. 43:58 Guðjón Traustason ÞríKó  
49. 44:00 Friðrik Á. Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
50. 44:01 Trausti Valdimarsson Laugaskokk  
51. 44:01 Bjarni Ármannsson TKS  
52. 44:02 Már Kristjánsson Víkingur  
53. 44:19 Daníel K. Ármannsson Hlaupahópur HK  
54. 44:19 Gísli Páll Reynisson ÍR Skokk  
55. 44:23 Hilmar Jónsson Boot Camp  
56. 44:27 Einar Sigurðsson    
57. 44:31 Friðrik Ó. Friðriksson Víkingur  
58. 44:37 Jón Gunnar Þorsteinsson Richa 116  
59. 44:40 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH 7
60. 44:44 Guðlaugur Jóhannesson Richa 116  
61. 44:46 Jón Hinrik Höskuldsson Ægir Þríþraut  
62. 44:51 Davíð Þór Jónsson Laugaskokk  
63. 44:55 Björn Ragnarsson ÍR Skokk  
64. 44:56 Viggó Ingason ÍR Skokk  
65. 44:57 Íris Anna Skúladóttir Fjölnir 6
66. 44:58 Einar Örn Guðmundsson Ægir Þríþraut  
67. 45:05 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 5
68. 45:29 Bjartmar Birgisson Árbæjarskokk  
69. 45:31 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir ÍR Skokk 4
70. 45:37 Sigurður H. Sigurðarson ÍR Skokk  
71. 45:42 Ingvar Hjálmarsson Rauða þruman  
72. 45:49 Sindri Bergmann VVVFÍ  
73. 45:56 Alexander Arnarsson ÞríKó  
74. 45:57 Jón Ragnar Ragnarsson Hlaupahópur Sigga P.  
75. 46:00 Axel Sigurðarson    
76. 46:02 Ásgeir Skúlason    
77. 46:06 Sigurður Ísólfsson Hlaupahópur FH  
78. 46:11 Ingvar A. Ingvarsson    
79. 46:13 Baldur Tumi Baldursson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
80. 46:17 Erlendur Steinn Guðnason KR Skokk  
81. 46:18 Karl Rúnar Þórsson Skokkhópur Hauka  
82. 46:25 Heimir Ingimarsson Víkingur  
83. 46:27 Guðmundur Tryggvi Ólafsson Hreindýrafjélagið  
84. 46:28 Borghildur Valgeirsdóttir Laugaskokk 3
85. 46:31 Einar Ingimundarson Hlaupahópur FH  
86. 46:45 Haukur Heiðar Leifsson Laugaskokk  
87. 46:48 Marinó Albertsson Skokkhópur Hauka  
88. 46:51 Haraldur Haraldsson Valur Skokk  
89. 46:56 Arnar Jónsson Hlaupahópur Stjörnunnar  
90. 46:58 Gunnar Víðir Þrastarson Hlaupahópur Stjörnunnar  
91. 47:04 Matthías Sigurðsson FÍ Landvættir  
92. 47:16 Inga D. Þorsteinsdóttir Laugaskokk 2
93. 47:17 Jóhann Karlsson Árbæjarskokk  
94. 47:19 Hildur Aðalsteinsdóttir Skokkhópur Hauka 1
95. 47:20 Huld Konráðsdóttir Icelandair  
96. 47:21 Ólafur Briem Icelandair  
97. 47:21 Guðmundur Arnar UMF Leiknir  
98. 47:25 Þórhallur Jóhannesson Hlaupahópur FH  
99. 47:25 Eva Fanney Ólafsdóttir Laugaskokk  
100. 47:27 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir Icelandair  
101. 47:29 Helgi Þór Sigurðsson NLS  
102. 47:30 Friðþjófur Th. Ruiz Skokkh. Álftaness  
103. 47:32 Sigurgeir Már Halldórsson Icelandair  
104. 47:37 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur  
105. 47:39 Mörður Finnbogason Hlaupahópur Sigga P.  
106. 47:40 Björg Alexandersdóttir Icelandair  
107. 47:45 Hannes Björn Guðlaugsson Fjölnir  
108. 47:47 Dagný Jónsdóttir    
109. 47:50 Hjalti Kristjánsson Reykjalundur  
110. 47:52 Sigurður G. Kristinsson Laugaskokk  
111. 47:53 Guðmundur Eyjólfsson Hlaupahópur Sigga P.  
112. 47:57 Jóhanna Arnórsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins  
113. 47:57 Ingveldur H. Ingibergsdóttir Flandri  
114. 47:58 Jón Geir Sigurbjörnsson NLS  
115. 48:00 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir Valur Skokk  
116. 48:05 Viktor Steinarsson Laugaskokk  
117. 48:08 Halldór Sævar Halldórsson Laugaskokk  
118. 48:11 Valgeir Tómasson ÞríKó  
119. 48:15 Gísli Páll Sigurðsson ÍR Skokk  
120. 48:18 Helgi Kárason ÍR Skokk  
121. 48:21 Torfi Helgi Leifsson hlaup.is  
122. 48:27 Sigurður Benediktsson Víkingur  
123. 48:30 Ingvi J. Ingvason ÞríKó  
124. 48:31 Birgir Sigurðsson ÍR Skokk  
125. 48:33 Atli Gunnarsson Hlaupahópur HK  
126. 48:34 Rúnar Andrew Fimman  
127. 48:35 Ólafur Jens Daðason ÍR Skokk  
128. 48:45 Jón Orri Jónsson    
129. 48:47 Hjalti Sigfússon Skólarapp  
130. 48:48 Harpa Sigríður Óskarsdóttir    
131. 48:51 Tómas Guðjónsson Náttúruhlaup  
132. 48:56 Már Björgvinsson TKS  
133. 49:03 Katrín Lilja Sigurðardóttir Laugaskokk  
134. 49:05 Gísli Kristjánsson Víkingur  
135. 49:10 Jón Bersi Ellingsen ÞríKó  
136. 49:11 Guðrún Harðardóttir Richa 116  
137. 49:11 Björgvin Atlason Víkingur  
138. 49:15 Donatas Skokkhópur Hauka  
139. 49:17 Egill Guðmundsson Hlaupahópur FH  
140. 49:18 Jóhann Ingibergsson Hlaupahópur FH  
141. 49:19 Ragnar Sverrisson Mósó Skokk  
142. 49:19 Anton Magnússon Skokkhópur Hauka  
143. 49:19 Guðmundur H. Sveinbjörnsson Laugaskokk  
144. 49:21 Óskar Þór Þráinsson Laugaskokk  
145. 49:26 Magnús Jens Hjaltested Hlaupahópur HK  
146. 49:28 Guðjón Jóhannesson Víkingur  
147. 49:29 Guðjón D. Haraldsson Nýrun  
148. 49:30 Atli V. Thorstensen Laugaskokk  
149. 49:33 Kristinn Guðmundsson Árbæjarskokk  
150. 49:34 Gunnar V. Árnason Árbæjarskokk  
151. 49:34 Sigurður Ingvarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
152. 49:35 Baldur Arnarson Árbæjarskokk  
153. 49:35 Pétur Fannar Hjaltason Valur Skokk  
154. 49:36 Fjölnir Þór Árnason Icelandair  
155. 49:36 Daldís Ýr Guðmundsdóttir Laugaskokk  
156. 49:38 Guðmundur Kristinsson Laugaskokk  
157. 49:44 Ingi Páll Sæbjörnsson Skokkhópur Hauka  
158. 49:44 Rakel Steingrímsdóttir ÞríKó  
159. 49:49 Axel Einar Guðnason Hlaupahópur FH  
160. 49:50 Gísli Vilberg Hjaltason Valur Skokk  
161. 49:52 Gunnur Róbertsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
162. 49:56 Þorsteinn Þór Jóhannesson Surtla  
163. 49:57 Bjartur Gabríel Fjölnir  
164. 49:57 Ingvar K. Guðnason Hlaupahópur FH  
165. 49:58 María S. Guðjónsdóttir Laugaskokk  
166. 50:04 Gunnar Viðar Bjarnason Víkingur  
167. 50:04 Guðmundur Hannesson Fjölnir  
168. 50:06 Friðrik Þór Erlingsson Víkingur  
169. 50:12 Guðbjörn Einarsson    
170. 50:17 Vigfús Eyjólfsson Frískir Flóamenn  
171. 50:20 Grétar Einarsson ÍR Skokk  
172. 50:29 Einar Rafn Viðarsson Boot Camp  
173. 50:30 Ingvi Þór Hjaltason Valur Skokk  
174. 50:31 Helga Arnadóttir Árbæjarskokk  
175. 50:34 Kjartan Long Landvættir  
176. 50:39 Þorsteinn Andrésson    
177. 50:40 Páll Már Pálsson    
178. 50:40 Guðrún Ásta Árnadóttir Skokkhópur Hauka  
179. 50:41 Ingvi P. Snorrason    
180. 50:42 Ásta Björk Guðmundsdóttir ÍR Skokk  
181. 50:45 Vöggur Clausen Magnússon Árbæjarskokk  
182. 50:47 Baldur Helgi Ingvarsson Langhl.félag Rvk.  
183. 50:49 Anna Þuríður Pálsdóttir ÍR  
184. 50:51 Berglind Sigurðardóttir team LSR  
185. 50:57 Kristinn Kristinsson ÞríKó  
186. 51:00 Hringur Baldvinsson Hlaupahópur FH  
187. 51:03 Felix Sigurðsson ÍR Skokk  
188. 51:05 Sævar Smári Þórðarson Útipúl  
189. 51:07 Valgerður Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH  
190. 51:08 Ívar S. Kristinsson Icelandair  
191. 51:09 Davíð Björnsson Laugaskokk  
192. 51:14 Jens Viktor Kristjánsson Laugaskokk  
193. 51:16 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH  
194. 51:17 Oddur Ragnar Þórðarson Nýrun  
195. 51:18 Halla Björg Þórhallsdóttir Laugaskokk  
196. 51:20 Hrólfur Gestsson Hlaupahópur Ármanns  
197. 51:24 Ómar Torfason ÍR Skokk  
198. 51:37 Þorvaldur Kristjánsson Laugaskokk  
199. 51:39 Hálfdán Örnólfsson Skokkhópur Hauka  
200. 51:42 Valtýr Árnason Team Mosbak  
201. 51:44 Ingibjörg H. Pálmadóttir Fjallabak  
202. 51:44 Kjartan Gylfason Árbæjarskokk  
203. 51:50 Sigurður Konráðsson Hlaupahópur Sigga P.  
204. 52:00 Ingibjörg Kristjánsdóttir Víkingur  
205. 52:02 Sigrún Barkardóttir ÍR Skokk  
206. 52:09 Daníel Gauti Georgsson Valur Skokk  
207. 52:21 Guðrún Guðjónsdóttir Laugaskokk  
208. 52:28 Grétar Þórisson Víkingur  
209. 52:35 Ásgeir H. Jóhannsson Laugaskokk  
210. 52:40 Haraldur Gunnarsson Árbæjarskokk  
211. 52:44 Jón Ólafsson Grábræður  
212. 52:47 Björgvin Sigurðsson ÍR Skokk  
213. 52:52 Alfreð Ingvar A. Pétursson    
214. 52:54 Sigurður Þór Sigurðsson ÞríKó  
215. 52:57 Jóhann Ölvir Guðmundsson Skokkhópur Fram  
216. 52:58 Valerie Maier Richa 116  
217. 53:08 Þorkell Sigurgeirsson Boot Camp  
218. 53:15 Súsanna Friðriksdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins  
219. 53:25 Ólöf Sigurðardóttir Laugaskokk  
220. 53:31 Friðrik Guðmundsson Víkingur  
221. 53:34 Tinna Rán Ægisdóttir Skokkh. Álftaness  
222. 53:35 Ingveldur Sæmundsdóttir Árbæjarskokk  
223. 53:43 Inga Helga Sveinsdóttir    
224. 53:45 Elín Sóley Sigurbjörnsdóttir    
225. 53:47 Margrét Valdimarsdóttir Hlaupahópur HK  
226. 53:53 Unnur Árnadóttir ÍR Skokk  
227. 53:54 Sigurður Gunnar Benediktsson ÍR Skokk  
228. 54:20 Sigríður Rúna Þóroddsdóttir ÞríKó  
229. 54:20 Reynir Warner Lord    
230. 54:21 Tonie Gertin Sörensen Víkingur  
231. 54:38 Rós Guðmundsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
232. 54:40 Einar Júlíusson Laugaskokk  
233. 54:40 Ívar Adolfsson Laugaskokk  
234. 54:41 Baldur Haraldsson Laugaskokk  
235. 54:54 Helga Erlingsdóttir KR Skokk  
236. 54:55 María Jóhannesdóttir ÍR Skokk  
237. 54:56 Hjörtur P. Guðmundsson Surtla  
238. 54:57 Vigfús Ingvarsson Árbæjarskokk  
239. 55:00 Anna Þorsteinsdóttir Surtla  
240. 55:07 Björn Arnar Kárason    
241. 55:09 Pétur Einar Pétursson ÍR Skokk  
242. 55:15 Sigríður Kristín Kristjánsdóttir Valur Skokk  
243. 55:17 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk  
244. 55:20 Sigrún Sveinbjörnsdóttir Fjallaskokk  
245. 55:21 Kristrún L. Júlíusdóttir Sulturnar  
246. 55:25 Úlfar Snær Arnarson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
247. 55:25 Dagrún Hálfdánardóttir Hlaupahópur Ármanns  
248. 55:27 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk  
249. 55:31 Saga Stephensen Valur Skokk  
250. 55:37 Andrea Kjartansdóttir Árbæjarskokk  
251. 55:39 Vera Illugadóttir    
252. 55:55 Hlynur Skagfjörð Pálsson Hlaupahópur Ármanns  
253. 55:56 Sif Jónsdóttir ÍR Skokk  
254. 55:58 Koen Kjartan Van de Putte    
255. 56:00 Laufey Broddadóttir    
256. 56:00 Anna Sigríður Arnardóttir Hlaupahópur FH  
257. 56:01 Högni Friðþjófsson Hlaupahópur FH  
258. 56:01 Matthildur Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH  
259. 56:06 Stefán Reynisson 3SH  
260. 56:08 Júlíus Stígur Stephensen Valur Skokk  
261. 56:22 Kristinn J. Ólafsson ÞríKó  
262. 56:24 Sigurður Ólafsson    
263. 56:25 Jóhanna Benediktsdóttir ÞríKó  
264. 56:32 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir    
265. 56:40 Ólafur Ingþórsson ÍR  
266. 56:44 Sigurbjörg Fjölnisdóttir Beljurnar  
267. 56:53 Sigurður I. Ólafsson    
268. 57:05 Jóhanna Valdimarsdóttir Hlaupahópur HK  
269. 57:08 Þórey Gylfadóttir Fjölnir  
270. 57:09 Ingólfur Ö. Arnarson Víkingur  
271. 57:18 Anna Sigrún Björnsdóttir ÍR Skokk  
272. 57:31 Páll Helgason Hlaupahópur Ármanns  
273. 57:40 Jóna Kolbrún Árnadóttir    
274. 57:46 Jóhanna Eiríksdóttir Laugaskokk  
275. 57:51 Lilja B. Ólafsdóttir Fjölnir  
276. 57:52 Hildur Magnúsdóttir Valur Skokk  
277. 57:57 Flosi Kristjánsson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
278. 58:02 Sigríður Sigurðardóttir ÞríKó  
279. 58:05 Birna G. Sigurðardóttir Fjölnir  
280. 58:09 Nanna Þ. Andrésdóttir Árbæjarskokk  
281. 58:11 Katrín Þórarinsdóttir ÍR Skokk  
282. 58:12 Guðmundur I. Guðmundsson ÞríKó  
283. 58:18 Sverrir Geirdal Víkingur  
284. 58:20 Ísabella María Markan ÍR Skokk  
285. 58:20 Ingveldur H. Karlsdóttir ÍR Skokk  
286. 58:20 Sigurlín Birgisdóttir ÍR Skokk  
287. 58:25 Hildigunnur Árnadóttir Katla  
288. 58:26 Róbert Ragnarsson Katla  
289. 58:27 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk  
290. 58:29 Bjarni Gunnar Kristinsson    
291. 58:32 Rúna Hauksdóttir TKS  
292. 58:35 Sigurður Sveinn Antonsson Skokkhópur Hauka  
293. 58:48 Svavar Kvaran ÍR Skokk  
294. 58:50 Anna Ýr Böðvarsdóttir Hlaupahópur FH  
295. 58:51 Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir Hlaupahópur FH  
296. 58:52 Erna Tönsberg    
297. 59:00 Eyrún B. Jóhannsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
298. 59:01 Hávarður Tryggvason Sinfó Skokk  
299. 59:05 Snorri Pétur Eggertsson WOW hreysti  
300. 59:07 Áslaug Pálsdóttir    
301. 59:08 Soffía Ámunda Valur Skokk  
302. 59:08 Unnur Árnadóttir Fjallaskokk  
303. 59:11 Ásta Snorradóttir Hlaupahópur Ármanns  
304. 59:12 Guðbjörg Magnúsdóttir ÍR Skokk  
305. 59:17 Brynja Guðmundsdóttir ÍR Skokk  
306. 59:20 Rannveig Hafberg Skokkhópur Hauka  
307. 59:21 Ásmundur Indriðason    
308. 59:22 Sigurlaug Hilmarsdóttir ÍR Skokk  
309. 59:23 Íris Auður Arnardóttir Árbæjarskokk  
310. 59:27 Valdís Beck    
311. 59:28 Gróa Másdóttiir Afrekshópur  
312. 59:30 Birna Björk Árnadóttir Hlaupahópur FH  
313. 59:43 Ásdís B. Kristinsdóttir Boot Camp  
314. 59:45 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson ÍR Skokk  
315. 59:50 Friðrikka J. Hansen Hlaupahópur Ármanns  
316. 59:53 Salka Hlín Jóhannsdóttir Skokkhópur Fram  
317. 60:07 Ólöf Ragnarsdóttir ÍR Skokk  
318. 60:16 Eyrún Baldvinsdóttir Fjölnir  
319. 60:29 Vigfús Karlsson Healthy Drinkers  
320. 60:33 Oddrún Lilja Birgisdóttir Skokkhópur Hauka  
321. 60:35 Elísabet Rós Birgisdóttir Hemka  
322. 60:52 Þorbjörg Karlsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins  
323. 61:22 Guðmunda Magnúsdóttir Icelandair  
324. 61:32 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir Icelandair  
325. 61:35 Guðmann Bragi Birgisson Hlaupahópur Ármanns  
326. 61:40 Heiðrún Arnsteinsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
327. 61:46 Jakobína Kr. Arnljótsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
328. 61:48 Hrund Steingrímsdóttir    
329. 62:11 Hrönn Sigurðardóttir ÍR Skokk  
330. 62:15 Berglind Steinsdóttir Valur Skokk  
331. 62:16 S. Unnur Árnadóttir    
332. 62:22 Lára Árnadóttir Laugaskokk  
333. 62:41 Berglind Sveinbjörnsdóttir    
334. 62:43 Íris Björk Baldursdóttir ÞríKó  
335. 62:43 Margrét Lukka Brynjarsdóttir ÞríKó  
336. 62:48 Höskuldur Kristvinsson    
337. 62:52 Sandra Hlín Guðmundsdóttir Laugaskokk  
338. 62:52 Sigrún J. Gísladóttir Laugaskokk  
339. 62:56 Eiður Darri Jóhannsson Skokkhópur Fram  
340. 63:00 Ingólfur S. Sveinsson Laugaskokk  
341. 63:19 Inger Ágústsdóttir Víkingur  
342. 63:27 Sigurður Bjarnason Hlaupahópur Ármanns  
343. 63:36 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir    
344. 64:02 Egill Þórir Einarsson Fjölnir  
345. 64:10 Ólöf R. Sigurðardóttir ÍR Skokk  
346. 64:29 Kristinn Karlsson    
347. 64:31 Guðrún Katrín Eiríksdóttir ÍR Skokk  
348. 64:38 Elinóra Kristinsdóttir Víkingur  
349. 65:30 Bríet Pálsdóttir Laugaskokk  
350. 65:47 Hrefna B. Pedersen ÍR Skokk  
351. 66:00 Karitas Björt Eiríksdóttir Víkingur  
352. 66:16 Helga Úlfarsdóttir ÍR Skokk  
353. 66:41 Þórdís Óladóttir Útipúl  
354. 68:28 Hildur Rún Björnsdóttir Laugaskokk  
355. 68:29 Anna Lilja Magnúsdóttir Laugaskokk  
356. 68:54 Iona Sjöfn    
357. 69:10 Þorbjörg Ída Ívarsdóttir UFA  
358. 69:34 Gerður Gautsdóttir Laugaskokk  
359. 71:43 Halldóra Bergþórsdóttir Skokkhópur Hauka  
360. 71:51 Ragna María Ragnarsdóttir Valur Skokk  
361. 72:58 Soffía Helgadóttir Skokkhópur Hauka  
362. 73:35 Kristín Warne    
363. 75:19 Sigurður Reynir Ármannsson Skokkhópur Hauka  
364. 75:23 Árdís Olga Sigurðardóttir Skokkhópur Hauka  
365. 75:24 Helga Sif Víðisdóttir Hlaupahópur FH  
366. 75:25 Elín R. Sigurðardóttir Skokkhópur Hauka  
367. 80:17 Pawel Bartoszek    
368. 81:09 Sigrún Þ. Geirsdóttir Hógværu Hetjurnar  
369. 81:11 Harpa Hrund Berndsen Hágværu Hetjurnar  
370. 81:14 Gunnar J. Geirsson Laugaskokk  

 

Flokkaúrslit

Röð Tími Nafn Félag/klúbbur Stig
Karlar 16-29 ára
1. 35:34 Arnar Pétursson ÍR 10
2. 36:47 Birkir Einar Gunnlaugsson Hlaupahópur Sigga P. 9
3. 38:59 Árni Heiðar Geirsson Valur Skokk 8
4. 39:11 Arnar Ragnarsson Boot Camp 7
5. 39:28 Hlynur Ólason Valur Skokk 6
6. 40:57 Grétar Brynjólfsson Laugaskokk 5
7. 41:35 Aron Stefán Ólafsson   4
8. 42:49 Einar Jóhann Geirsson Valur Skokk 3
9. 44:02 Már Kristjánsson Víkingur 2
10. 44:23 Hilmar Jónsson Boot Camp 1
11. 44:46 Jón Hinrik Höskuldsson Ægir Þríþraut  
12. 44:51 Davíð Þór Jónsson Laugaskokk  
13. 46:00 Axel Sigurðarson    
14. 46:25 Heimir Ingimarsson Víkingur  
15. 47:21 Guðmundur Arnar UMF Leiknir  
16. 47:45 Hannes Björn Guðlaugsson Fjölnir  
17. 47:58 Jón Geir Sigurbjörnsson NLS  
18. 48:11 Valgeir Tómasson ÞríKó  
19. 48:45 Jón Orri Jónsson    
20. 49:05 Gísli Kristjánsson Víkingur  
21. 49:56 Þorsteinn Þór Jóhannesson Surtla  
22. 49:57 Bjartur Gabríel Fjölnir  
23. 52:09 Daníel Gauti Georgsson Valur Skokk  
24. 52:52 Alfreð Ingvar A. Pétursson    
25. 54:20 Reynir Warner Lord    
26. 54:56 Hjörtur P. Guðmundsson Surtla  
27. 56:53 Sigurður I. Ólafsson    
28. 62:56 Eiður Darri Jóhannsson Skokkhópur Fram  
29. 75:19 Sigurður Reynir Ármannsson Skokkhópur Hauka  
Karlar 30-34 ára
1. 38:31 Benoit Branger ÍR 10
2. 38:41 Marko Norkroos   9
3. 39:06 Garðar Hauksson Hlaupahópur Sigga P. 8
4. 40:07 Björn Snær Atlason Þ.Sv. 7
5. 40:54 Gunnar Marteinsson Hlaupahópur Ármanns 6
6. 41:12 Garðar H. Eyjólfsson Hlaupahópur Ármanns 5
7. 41:26 Freyr Sigurðsson Laugaskokk 4
8. 44:56 Viggó Ingason ÍR Skokk 3
9. 44:58 Einar Örn Guðmundsson Ægir Þríþraut 2
10. 45:57 Jón Ragnar Ragnarsson Hlaupahópur Sigga P. 1
11. 46:11 Ingvar A. Ingvarsson    
12. 48:15 Gísli Páll Sigurðsson ÍR Skokk  
13. 48:47 Hjalti Sigfússon Skólarapp  
14. 49:11 Björgvin Atlason Víkingur  
15. 49:15 Donatas Skokkhópur Hauka  
16. 50:12 Guðbjörn Einarsson    
17. 50:29 Einar Rafn Viðarsson Boot Camp  
18. 50:30 Ingvi Þór Hjaltason Valur Skokk  
19. 55:07 Björn Arnar Kárason    
20. 63:27 Sigurður Bjarnason Hlaupahópur Ármanns  
21. 66:41 Þórdís Óladóttir Útipúl  
Karlar 35-39 ára
1. 36:30 Ólafur Austmann Afrekshópur 10
2. 38:33 Jósep Magnússon Flandri 9
3. 41:17 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH 8
4. 41:38 Thomas Vallier Richa 116 7
5. 43:58 Guðjón Traustason ÞríKó 6
6. 44:19 Daníel K. Ármannsson Hlaupahópur HK 5
7. 44:44 Guðlaugur Jóhannesson Richa 116 4
8. 45:42 Ingvar Hjálmarsson Rauða þruman 3
9. 46:02 Ásgeir Skúlason   2
10. 46:45 Haukur Heiðar Leifsson Laugaskokk 1
11. 47:50 Hjalti Kristjánsson Reykjalundur  
12. 49:21 Óskar Þór Þráinsson Laugaskokk  
13. 49:35 Baldur Arnarson Árbæjarskokk  
14. 49:35 Pétur Fannar Hjaltason Valur Skokk  
15. 50:41 Ingvi P. Snorrason    
16. 50:47 Baldur Helgi Ingvarsson Langhl.félag Rvk.  
17. 52:35 Ásgeir H. Jóhannsson Laugaskokk  
18. 52:57 Jóhann Ölvir Guðmundsson Skokkhópur Fram  
19. 56:06 Stefán Reynisson 3SH  
20. 56:08 Júlíus Stígur Stephensen Valur Skokk  
21. 58:29 Bjarni Gunnar Kristinsson    
22. 80:17 Pawel Bartoszek    
Karlar 40-44 ára
1. 35:37 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR 10
2. 39:21 Birgir Sævarsson LHF 9
3. 39:24 Jóhann Ottó Wathne Hlaupahópur Sigga P. 8
4. 40:03 Reimar Pétursson   7
5. 41:40 Hörður Halldórsson Hlaupahópur FH 6
6. 42:17 Helgi Þór Harðarson Fjölnir 5
7. 43:06 Ágúst Ævar Gunnarsson   4
8. 43:12 Hlynur Guðmundsson Laugaskokk 3
9. 43:53 Arnar Garðarsson Árbæjarskokk 2
10. 44:19 Gísli Páll Reynisson ÍR Skokk 1
11. 45:49 Sindri Bergmann VVVFÍ  
12. 45:56 Alexander Arnarsson ÞríKó  
13. 46:17 Erlendur Steinn Guðnason KR Skokk  
14. 46:31 Einar Ingimundarson Hlaupahópur FH  
15. 47:29 Helgi Þór Sigurðsson NLS  
16. 47:32 Sigurgeir Már Halldórsson Icelandair  
17. 47:39 Mörður Finnbogason Hlaupahópur Sigga P.  
18. 48:05 Viktor Steinarsson Laugaskokk  
19. 49:19 Guðmundur H. Sveinbjörnsson Laugaskokk  
20. 49:26 Magnús Jens Hjaltested Hlaupahópur HK  
21. 49:28 Guðjón Jóhannesson Víkingur  
22. 49:30 Atli V. Thorstensen Laugaskokk  
23. 49:44 Ingi Páll Sæbjörnsson Skokkhópur Hauka  
24. 49:50 Gísli Vilberg Hjaltason Valur Skokk  
25. 49:57 Ingvar K. Guðnason Hlaupahópur FH  
26. 50:04 Guðmundur Hannesson Fjölnir  
27. 50:06 Friðrik Þór Erlingsson Víkingur  
28. 50:34 Kjartan Long Landvættir  
29. 51:05 Sævar Smári Þórðarson Útipúl  
30. 51:08 Ívar S. Kristinsson Icelandair  
31. 51:14 Jens Viktor Kristjánsson Laugaskokk  
32. 51:17 Oddur Ragnar Þórðarson Nýrun  
33. 51:39 Hálfdán Örnólfsson Skokkhópur Hauka  
34. 51:42 Valtýr Árnason Team Mosbak  
35. 55:58 Koen Kjartan Van de Putte    
36. 56:01 Högni Friðþjófsson Hlaupahópur FH  
37. 56:24 Sigurður Ólafsson    
38. 58:26 Róbert Ragnarsson Katla  
39. 59:05 Snorri Pétur Eggertsson WOW hreysti  
40. 59:45 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson ÍR Skokk  
41. 60:29 Vigfús Karlsson Healthy Drinkers  
Karlar 45-49 ára
1. 38:53 Þórir Magnússon Laugaskokk 10
2. 39:18 Steindór Eiríksson ÍR Skokk 9
3. 41:25 Hjörtur P. Jónsson Hlaupahópur FH 8
4. 41:44 Sigurður Þórarinsson ÍR Skokk 7
5. 42:19 Guðmundur Guðnason Icelandair 6
6. 42:20 Snorri Gunnarsson KR Skokk 5
7. 42:21 Kjartan Sævarsson Laugaskokk 4
8. 42:37 Gunnar V. Gunnarsson Flandri 3
9. 42:43 Stefán Viðar Sigtryggson UMF Leifur Heppni 2
10. 43:08 Bergþór Ólafsson Árbæjarskokk 1
11. 44:01 Bjarni Ármannson TKS  
12. 44:27 Einar Sigurðsson    
13. 44:31 Friðrik Ó. Friðriksson Víkingur  
14. 44:37 Jón Gunnar Þorsteinsson Richa 116  
15. 46:06 Sigurður Ísólfsson Hlaupahópur FH  
16. 46:18 Karl Rúnar Þórsson Skokkhópur Hauka  
17. 46:27 Guðmundur Tryggvi Ólafsson Hreindýrafjélagið  
18. 46:48 Marinó Albertsson Skokkhópur Hauka  
19. 46:51 Haraldur Haraldsson Valur Skokk  
20. 46:58 Gunnar Víðir Þrastarson Hlaupahópur Stjörnunnar  
21. 47:04 Matthías Sigurðsson FÍ Landvættir  
22. 47:52 Sigurður G. Kristinsson Laugaskokk  
23. 48:18 Helgi Kárason ÍR Skokk  
24. 48:27 Sigurður Benediktsson Víkingur  
25. 48:31 Birgir Sigurðsson ÍR Skokk  
26. 48:33 Atli Gunnarsson Hlaupahópur HK  
27. 48:34 Rúnar Andrew Fimman  
28. 48:51 Tómas Guðjónsson Náttúruhlaup  
29. 49:10 Jón Bersi Ellingsen ÞríKó  
30. 49:29 Guðjón D. Haraldsson Nýrun  
31. 49:36 Fjölnir Þór Árnason Icelandair  
32. 49:49 Axel Einar Guðnason Hlaupahópur FH  
33. 50:17 Vigfús Eyjólfsson Frískir Flóamenn  
34. 50:39 Þorsteinn Andrésson    
35. 51:20 Hrólfur Gestsson Hlaupahópur Ármanns  
36. 52:47 Björgvin Sigurðsson ÍR Skokk  
37. 53:08 Þorkell Sigurgeirsson Boot Camp  
38. 53:54 Sigurður Gunnar Benediktsson ÍR Skokk  
39. 54:40 Einar Júlíusson Laugaskokk  
40. 54:57 Vigfús Ingvarsson Árbæjarskokk  
41. 55:25 Úlfar Snær Arnarson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
42. 55:55 Hlynur Skagfjörð Pálsson Hlaupahópur Ármanns  
43. 56:22 Kristinn J. Ólafsson ÞríKó  
44. 57:31 Páll Helgason Hlaupahópur Ármanns  
45. 58:35 Sigurður Sveinn Antonsson Skokkhópur Hauka  
46. 59:21 Ásmundur Indriðason    
47. 61:35 Guðmann Bragi Birgisson Hlaupahópur Ármanns  
Karlar 50-54 ára
1. 40:17 Páll Harðarson Valur Skokk 10
2. 41:46 Kristján Þorbergsson Toyota 9
3. 41:52 Víðir Þór Magnússon   8
4. 43:03 Margeir Kúld Eiríksson Afrekshópur 7
5. 43:48 Rúnar Sigurðsson Árbæjarskokk 6
6. 45:29 Bjartmar Birgisson Árbæjarskokk 5
7. 46:56 Arnar Jónsson Hlaupahópur Stjörnunnar 4
8. 47:21 Ólafur Briem Icelandair 3
9. 47:30 Friðþjófur Th. Ruiz Skokkh. Álftaness 2
10. 48:08 Halldór Sævar Halldórsson Laugaskokk 1
11. 48:30 Ingvi J. Ingvason ÞríKó  
12. 48:35 Ólafur Jens Daðason ÍR Skokk  
13. 49:19 Anton Magnússon Skokkhópur Hauka  
14. 49:34 Gunnar V. Árnason Árbæjarskokk  
15. 49:38 Guðmundur Kristinsson Laugaskokk  
16. 50:40 Páll Már Pálsson    
17. 50:57 Kristinn Kristinsson ÞríKó  
18. 51:00 Hringur Baldvinsson Hlaupahópur FH  
19. 51:03 Felix Sigurðsson ÍR Skokk  
20. 51:44 Kjartan Gylfason Árbæjarskokk  
21. 52:28 Grétar Þórisson Víkingur  
22. 52:54 Sigurður Þór Sigurðsson ÞríKó  
23. 53:31 Friðrik Guðmundsson Víkingur  
24. 54:40 Ívar Adolfsson Laugaskokk  
25. 54:41 Baldur Haraldsson Laugaskokk  
26. 56:40 Ólafur Ingþórsson ÍR  
27. 57:09 Ingólfur Ö. Arnarson Víkingur  
28. 58:12 Guðmundur I. Guðmundsson ÞríKó  
29. 58:18 Sverrir Geirdal Víkingur  
Karlar 55-59 ára
1. 42:01 Helgi Sigurðsson Hlaupahópur Sigga P. 10
2. 44:00 Friðrik Á. Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins 9
3. 44:01 Trausti Valdimarsson Laugaskokk 8
4. 44:55 Björn Ragnarsson ÍR Skokk 7
5. 46:13 Baldur Tumi Baldursson Hlaupasamtök Lýðveldisins 6
6. 47:53 Guðmundur Eyjólfsson Hlaupahópur Sigga P. 5
7. 48:21 Torfi Helgi Leifsson hlaup.is 4
8. 48:56 Már Björgvinsson TKS 3
9. 49:18 Jóhann Ingibergsson Hlaupahópur FH 2
10. 49:19 Ragnar Sverrisson Mósó Skokk 1
11. 49:33 Kristinn Guðmundsson Árbæjarskokk  
12. 49:34 Sigurður Ingvarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
13. 50:04 Gunnar Viðar Bjarnason Víkingur  
14. 51:09 Davíð Björnsson Laugaskokk  
15. 51:24 Ómar Torfason ÍR Skokk  
16. 52:40 Haraldur Gunnarsson Árbæjarskokk  
17. 55:17 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk  
18. 58:48 Svavar Kvaran ÍR Skokk  
19. 59:01 Hávarður Tryggvason Sinfó Skokk  
20. 64:29 Kristinn Karlsson    
Karlar 60-64 ára
1. 45:37 Sigurður H. Sigurðarson ÍR Skokk 10
2. 47:25 Þórhallur Jóhannesson Hlaupahópur FH 9
3. 49:17 Egill Guðmundsson Hlaupahópur FH 8
4. 51:50 Sigurður Konráðsson Hlaupahópur Sigga P. 7
5. 52:44 Jón Ólafsson Grábræður 6
6. 58:27 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk 5
Karlar 65-69 ára
1. 47:17 Jóhann Karlsson Árbæjarskokk 10
2. 50:20 Grétar Einarsson ÍR Skokk 9
3. 50:45 Vöggur Clausen Magnússon Árbæjarskokk 8
4. 51:37 Þorvaldur Kristjánsson Laugaskokk 7
5. 55:09 Pétur Einar Pétursson ÍR Skokk 6
6. 57:57 Flosi Kristjánsson Hlaupasamtök Lýðveldisins 4
7. 62:48 Höskuldur Kristvinsson   3
8. 64:02 Egill Þórir Einarsson Fjölnir 2
Karlar 70-74 ára
1. 81:14 Gunnar J. Geirsson Laugaskokk 10
Karlar 75 ára og eldri
1. 63:00 Ingólfur S. Sveinsson Laugaskokk 10
Konur 16-29 ára
1. 39:50 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir 10
2. 44:57 Íris Anna Skúladóttir Fjölnir 9
3. 47:25 Eva Fanney Ólafsdóttir Laugaskokk 8
4. 47:47 Dagný Jónsdóttir   7
5. 48:48 Harpa Sigríður Óskarsdóttir   6
6. 50:42 Ásta Björk Guðmundsdóttir ÍR Skokk 5
7. 50:49 Anna Þuríður Pálsdóttir ÍR 4
8. 52:00 Ingibjörg Kristjánsdóttir Víkingur 3
9. 53:45 Elín Sóley Sigurbjörnsdóttir   2
10. 55:15 Sigríður Kristín Kristjánsdóttir Valur Skokk 1
11. 55:39 Vera Illugadóttir    
12. 56:32 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir    
13. 59:53 Salka Hlín Jóhannsdóttir Skokkhópur Fram  
14. 62:52 Sigrún J. Gísladóttir Laugaskokk  
15. 66:00 Karitas Björt Eiríksdóttir Víkingur  
16. 68:54 Iona Sjöfn    
17. 69:10 Þorbjörg Ída Ívarsdóttir UFA  
18. 69:34 Gerður Gautsdóttir Laugaskokk  
19. 75:24 Helga Sif Víðisdóttir Hlaupahópur FH  
Konur 30-34 ára
1. 45:05 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 10
2. 47:19 Hildur Aðalsteinsdóttir Skokkhópur Hauka 9
3. 49:03 Katrín Lilja Sigurðardóttir Laugaskokk 8
4. 53:43 Inga Helga Sveinsdóttir   7
5. 55:00 Anna Þorsteinsdóttir Surtla 6
6. 55:31 Saga Stephensen Valur Skokk 5
7. 55:37 Andrea Kjartansdóttir Árbæjarskokk 4
8. 56:00 Laufey Broddadóttir   3
9. 59:50 Friðrikka J. Hansen Hlaupahópur Ármanns 2
10. 60:07 Ólöf Ragnarsdóttir ÍR Skokk 1
11. 62:16 S. Unnur Árnadóttir    
12. 62:52 Sandra Hlín Guðmundsdóttir Laugaskokk  
Konur 35-39 ára
1. 44:40 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH 10
2. 46:28 Borghildur Valgeirsdóttir Laugaskokk 9
3. 47:16 Inga D. Þorsteinsdóttir Laugaskokk 8
4. 49:36 Daldís Ýr Guðmundsdóttir Laugaskokk 7
5. 49:58 María S. Guðjónsdóttir Laugaskokk 6
6. 50:51 Berglind Sigurðardóttir team LSR 5
7. 53:34 Tinna Rán Ægisdóttir Skokkh. Álftaness 4
8. 55:21 Kristrún L. Júlíusdóttir Sulturnar 3
9. 58:25 Hildigunnur Árnadóttir Katla 2
10. 58:50 Anna Ýr Böðvarsdóttir Hlaupahópur FH 1
11. 58:52 Erna Tönsberg    
12. 59:00 Eyrún B. Jóhannsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
13. 59:07 Áslaug Pálsdóttir    
14. 61:48 Hrund Steingrímsdóttir    
15. 62:41 Berglind Sveinbjörnsdóttir    
16. 62:43 Margrét Lukka Brynjarsdóttir ÞríKó  
17. 81:11 Harpa Hrund Berndsen Hágværu Hetjurnar  
Konur 40-44 ára
1. 43:13 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk 10
2. 47:27 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir Icelandair 9
3. 47:37 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur 8
4. 47:40 Björg Alexandersdóttir Icelandair 7
5. 49:44 Rakel Steingrímsdóttir ÞríKó 6
6. 49:52 Gunnur Róbertsdóttir Hlaupahópur Ármanns 5
7. 50:40 Guðrún Ásta Árnadóttir Skokkhópur Hauka 4
8. 51:16 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH 3
9. 51:18 Halla Björg Þórhallsdóttir Laugaskokk 2
10. 51:44 Ingibjörg H. Pálmadóttir Fjallabak 1
11. 54:54 Helga Erlingsdóttir KR Skokk  
12. 55:20 Sigrún Sveinbjörnsdóttir Fjallaskokk  
13. 55:27 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk  
14. 56:00 Anna Sigríður Arnardóttir Hlaupahópur FH  
15. 56:01 Matthildur Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH  
16. 56:44 Sigurbjörg Fjölnisdóttir Beljurnar  
17. 57:40 Jóna Kolbrún Árnadóttir    
18. 58:20 Ingveldur H. Karlsdóttir ÍR Skokk  
19. 58:20 Ísabella María Markan ÍR Skokk  
20. 58:20 Sigurlín Birgisdóttir ÍR Skokk  
21. 59:08 Unnur Árnadóttir Fjallaskokk  
22. 59:08 Soffía Ámunda Valur Skokk  
23. 59:23 Íris Auður Arnardóttir Árbæjarskokk  
24. 59:27 Valdís Beck    
25. 59:43 Ásdís B. Kristinsdóttir Boot Camp  
26. 60:35 Elísabet Rós Birgisdóttir Hemka  
27. 62:43 Íris Björk Baldursdóttir ÞríKó  
28. 64:38 Elinóra Kristinsdóttir Víkingur  
29. 65:30 Bríet Pálsdóttir Laugaskokk  
30. 68:29 Anna Lilja Magnúsdóttir Laugaskokk  
31. 71:43 Halldóra Bergþórsdóttir Skokkhópur Hauka  
32. 73:35 Kristín Warne    
33. 81:09 Sigrún Þ. Geirsdóttir Hógværu Hetjurnar  
Konur 45-49 ára
1. 42:22 Svava Rán Guðmundsdóttir Árbæjarskokk 10
2. 47:57 Jóhanna Arnórsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins 9
3. 48:00 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir Valur Skokk 8
4. 52:21 Guðrún Guðjónsdóttir Laugaskokk 7
5. 52:58 Valerie Maier Richa 116 6
6. 53:15 Súsanna Friðriksdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins 5
7. 53:35 Ingveldur Sæmundsdóttir Árbæjarskokk 4
8. 53:47 Margrét Valdimarsdóttir Hlaupahópur HK 3
9. 54:20 Sigríður Rúna Þóroddsdóttir ÞríKó 2
10. 54:21 Tonie Gertin Sörensen Víkingur 1
11. 55:25 Dagrún Hálfdánardóttir Hlaupahópur Ármanns  
12. 56:25 Jóhanna Benediktsdóttir ÞríKó  
13. 57:05 Jóhanna Valdimarsdóttir Hlaupahópur HK  
14. 58:05 Birna G. Sigurðardóttir Fjölnir  
15. 58:09 Nanna Þ. Andrésdóttir Árbæjarskokk  
16. 58:51 Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir Hlaupahópur FH  
17. 59:11 Ásta Snorradóttir Hlaupahópur Ármanns  
18. 59:20 Rannveig Hafberg Skokkhópur Hauka  
19. 59:28 Gróa Másdóttiir Afrekshópur  
20. 59:30 Birna Björk Árnadóttir Hlaupahópur FH  
21. 60:16 Eyrún Baldvinsdóttir Fjölnir  
22. 61:40 Heiðrún Arnsteinsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
23. 61:46 Jakobína Kr. Arnljótsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
24. 62:11 Hrönn Sigurðardóttir ÍR Skokk  
25. 66:16 Helga Úlfarsdóttir ÍR Skokk  
26. 68:28 Hildur Rún Björnsdóttir Laugaskokk  
27. 75:25 Elín R. Sigurðardóttir Skokkhópur Hauka  
Konur 50-54 ára
1. 47:20 Huld Konráðsdóttir Icelandair 10
2. 47:57 Ingveldur H. Ingibergsdóttir Flandri 9
3. 49:11 Guðrún Harðardóttir Richa 116 8
4. 51:07 Valgerður Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH 7
5. 52:02 Sigrún Barkardóttir ÍR Skokk 6
6. 53:53 Unnur Árnadóttir ÍR Skokk 5
7. 54:38 Rós Guðmundsdóttir Hlaupahópur Ármanns 4
8. 54:55 María Jóhannesdóttir ÍR Skokk 3
9. 57:08 Þórey Gylfadóttir Fjölnir 2
10. 57:46 Jóhanna Eiríksdóttir Laugaskokk 1
11. 57:52 Hildur Magnúsdóttir Valur Skokk  
12. 58:02 Sigríður Sigurðardóttir ÞríKó  
13. 58:32 Rúna Hauksdóttir TKS  
14. 60:33 Oddrún Lilja Birgisdóttir Skokkhópur Hauka  
15. 62:15 Berglind Steinsdóttir Valur Skokk  
16. 64:10 Ólöf R. Sigurðardóttir ÍR Skokk  
17. 65:47 Hrefna B. Pedersen ÍR Skokk  
18. 72:58 Soffía Helgadóttir Skokkhópur Hauka  
19. 75:23 Árdís Olga Sigurðardóttir Skokkhópur Hauka  
Konur 55-59 ára
1. 45:31 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir ÍR Skokk 10
2. 50:31 Helga Arnadóttir Árbæjarskokk 9
3. 53:25 Ólöf Sigurðardóttir Laugaskokk 8
4. 55:56 Sif Jónsdóttir ÍR Skokk 7
5. 58:11 Katrín Þórarinsdóttir ÍR Skokk 6
6. 59:12 Guðbjörg Magnúsdóttir ÍR Skokk 5
7. 59:22 Sigurlaug Hilmarsdóttir ÍR Skokk 4
8. 61:22 Guðmunda Magnúsdóttir Icelandair 3
9. 61:32 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir Icelandair 2
10. 63:19 Inger Ágústsdóttir Víkingur 1
11. 64:31 Guðrún Katrín Eiríksdóttir ÍR Skokk  
Konur 60-64 ára
1. 57:18 Anna Sigrún Björnsdóttir ÍR Skokk 10
2. 57:51 Lilja B. Ólafsdóttir Fjölnir 9
3. 59:17 Brynja Guðmundsdóttir ÍR Skokk 8
4. 60:52 Þorbjörg Karlsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins 7
5. 62:22 Lára Árnadóttir Laugaskokk 6
6. 63:36 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir   5
Konur 65 ára og eldri
1. 71:51 Ragna María Ragnarsdóttir Valur Skokk 10

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is