Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
19.1.2017
Flandrasprettur 2016-2017 - Jan˙ar

Borgarnesi, 19. janúar 2017

Vegalengd: 5 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn

Heildarúrslit

Röð Tími Nafn Fæð.ár Félag/Hópur Stig
1 22:45 Jósep Magnússon 1977 Flandri 10
2 23:35 Gunnar Viðar Gunnarsson 1969 Flandri 9
3 24:58 Hjalti Rósinkrans Benediktsson 1973 Flandri 8
4 26:12 Jóhannes Guðjónsson 1950 Flandri 7
5 28:53 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk 6
6 29:17 Csaba Kalman Racz 1966 Flandri 5
7 29:20 Friðbjörg Sigvaldadóttir 1976 Skagaskokk 10
8 29:29 Vala Friðriksdóttir 1969 Margfætlur 9
9 29:35 Smári V. Guðjónsson 1960 Skagaskokk 4
10 30:04 Kolbrún Þorsteinsdóttir 1970 Margfætlur 8
11 30:10 Hulda Björk Guðmundsdóttir 1978 Skagaskokk 7
12 30:11 Sara M. Ólafsdóttir 1974 Skagaskokk 6
13 30:28 Einar G.G. Pálsson 1965 Flandri 3
14 36:30 Ingibjörg Emilsdóttir 1975 Margfætlur 5
15 37:42 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri 4
 

 

Aldursflokkaúrslit

Röð Tími Nafn Fæð.ár Félag/Hópur Stig
Konur 19-39 ára      
1 30:10 Hulda Björk Guðmundsdóttir 1978 Skagaskokk 10
2 37:42 Pálína Guðmundsdóttir 1993 Flandri 9
Konur 40-49 ára      
1 29:20 Friðbjörg Sigvaldadóttir 1976 Skagaskokk 10
2 29:29 Vala Friðriksdóttir 1969 Margfætlur 9
3 30:04 Kolbrún Þorsteinsdóttir 1970 Margfætlur 8
4 30:11 Sara M. Ólafsdóttir 1974 Skagaskokk 7
5 36:30 Ingibjörg Emilsdóttir 1975 Margfætlur 6
Karlar 19-39 ára      
1 19:28 Jósep Magnússon 1977 Flandri 10
Karlar 40-49 ára      
1 23:35 Gunnar Viðar Gunnarsson 1969 Flandri 10
2 24:58 Hjalti Rósinkrans Benediktsson 1973 Flandri 9
3 28:53 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk 8
Karlar 50 ára og eldri      
1 26:12 Jóhannes Guðjónsson 1950 Flandri 10
2 29:17 Csaba Kalman Racz 1966 Flandri 9
3 29:35 Smári V. Guðjónsson 1960 Skagaskokk 8
4 30:28 Einar G.G. Pálsson 1965 Flandri 7
 

 

Stigastaða - Heildarúrslit

Röð Nafn Félag/Hópur 20.okt 17.nóv 15.des 19.jan SAMTALS
Konur            
1 Vala Friðriksdóttir Margfætlur 10   8 9 27
2 Kolbrún Þorsteinsdóttir Margfætlur 9   7 8 24
3 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur   10 10   20
4 Pálína Guðmundsdóttir Flandri   9 4 4 17
5 Elín Davíðsdóttir Flandri 7   6   13
6 Friðbjörg Sigvaldadóttir Skagaskokk       10 10
7 Ingibjörg Emilsdóttir Margfætlur     5 5 10
8 Ingveldur H Ingibergsdóttir Flandri     9   9
9 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 8       8
10 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk       7 7
11 Inga Vildís Þorkelsdóttir   6       6
12 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk       6 6
13 Hulda Þorkelsdóttir   5       5
14 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 4       4
15 Lóa Þorgrímsdóttir   3       3
16 Sylvía Ósk Rodriquez Flandri 2       2
17 Anna Helga Sigfúsdóttir Flandri 1       1
Karlar            
1 Jósep Magnússon Flandri 9 9 9 10 37
2 Ólafur Austmann Afrekshópur 10 10 10   30
3 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 6 7 8 9 30
4 Hjalti R. Benediktsson Flandri 8 8   8 24
5 Birkir Þór Stefánsson Trölli 7   7   14
6 Jóhannes Guðjónsson Flandri 4   2 7 13
7 Daníel Smári Guðmundsson Afrekshópur   6 6   12
8 Ingi Rúnar Árnason Flandri 5 3 4   12
9 Björn Oddsson Skagaskokk       6 6
10 Csaba Kalman Racz Flandri       5 5
11 Hörður Finnbogason       5   5
12 Steven Wing Varsity Reds   5     5
13 Sigurjón Svavarsson Flandri   4     4
14 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk       4 4
15 Einar G.G. Pálsson Flandri       3 3
16 Jón Bjarni Björnsson Flandri 3       3
17 Sigurður Andri Sigurðsson       3   3
18 Davíð Björn Kjartansson Riddarar Rósu 2       2
19 Sigurður Guðmundsson Flandri   2     2
20 Jóhann L. Jónsson Margfætlur 1       1
21 Pétur Guðmundsson Flandri   1     1
22 Sigurður H. Sævarsson Skagaskokk     1   1
 

 

Stigastaða - Flokkaúrslit

Röð Nafn Félag/Hópur 20.okt 17.nóv 15.des 19.jan SAMTALS
Konur 18 ára og yngri
1 Inga Vildís Þorkelsdóttir   10       10
2 Hulda Þorkelsdóttir   9       9
3 Árni Helga Birkisdóttir Trölli 8       8
Konur 19-39 ára
1 Pálína Guðmundsdóttir Flandri 6 9 9 9 33
2 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur   10 10   20
3 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk       10 10
4 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 10       10
5 Lóa Þorgrímsdóttir   9       9
6 Sylvía Ósk Rodriquez Flandri 8       8
7 Anna Helga Sigfúsdóttir Flandri 7       7
8 Sigríður Drífa Þórólfsdóttir Trölli 5       5
9 Kristín Amelía Þuríðardóttir Flandri 4       4
Konur 40-49 ára
1 Vala Friðriksdóttir Margfætlur 10   10 9 29
2 Kolbrún Þorsteinsdóttir Margfætlur 9   9 8 26
3 Elín Davíðsdóttir Flandri 7   8   15
4 Ingibjörg Emilsdóttir Margfætlur     7 6 13
5 Friðbjörg Sigvaldadóttir Skagaskokk       10 10
6 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 8       8
7 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk       7 7
Konur 50 ára og eldri
1 Ingveldur H Ingibergsdóttir Flandri     10   10
2 Sigrún Jónsdóttir   10       10
Karlar 18 ára og yngri
1 Bjarni Freyr Gunnarsson Flandri 10       10
2 Stefán Þór Birkisson Trölli 9       9
Karlar 19-39 ára
1 Jósep Magnússon Flandri 9 9 9 10 37
2 Ólafur Austmann Afrekshópur 10 10 10   30
3 Ingi Rúnar Árnason Flandri 8 7 8   23
4 Sigurjón Svavarsson Flandri   8     8
Karlar 40-49 ára
1 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 8 9 10 10 37
2 Hjalti R. Benediktsson Flandri 10 10   9 29
3 Birkir Þór Stefánsson Trölli 9   9   18
4 Jóhann L. Jónsson Margfætlur 6   5   11
5 Sigurður Guðmundsson Flandri   6 4   10
6 Björn Oddsson Skagaskokk       8 8
7 Hörður Finnbogason       8   8
8 Steven Wing KANADA   8     8
9 Pétur Guðmundsson Flandri 3 5     8
10 Jón Bjarni Björnsson Flandri 7       7
11 Sigurður Andri Sigurðsson       7   7
12 Sigurður H. Sævarsson Skagaskokk     6   6
13 Sigurður Andri Sigurðsson   5       5
14 Sigurður Guðmundsson Flandri 4       4
Karlar 50 ára og eldri
1 Jóhannes Guðjónsson Flandri 10   9 10 29
2 Csaba Kalman Racz Flandri   9 8 9 26
3 Daníel Smári Guðmundsson Afrekshópur   10 10   20
4 Einar G.G. Pálsson Flandri     7 7 14
5 Davíð Björn Kjartansson Riddarar Rósu 9       9
6 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk       8 8
7 Vífill Karlsson Flandri 8       8
8 Magnús Steingrímsson Margfætlur     6   6

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is