Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
9.2.2017
Powerade Vetrarhlaup 2016-2017 - Febr˙ar

Reykjavík, 9. febrúar 2017

Vegalengd: 10 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn

Heildarúrslit

Röð Tími Nafn Félag/klúbbur Stig
1. 35:02 Arnar Pétursson ÍR 10
2. 35:03 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR 9
3. 37:01 Jósep Magnússon Flandri 8
4. 37:37 Benoit Branger ÍR 7
5. 38:00 Árni Heiðar Geirsson Valur Skokk 6
6. 38:31 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir 10
7. 38:43 Marko Norkroos   5
8. 39:08 Steindór Eiríksson ÍR Skokk 4
9. 39:32 Arnar Ragnarsson Boot Camp 3
10. 39:35 Þórir Magnússon Laugaskokk 2
11. 39:35 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH 1
12. 39:36 Jósef Sigurðsson Klifurfélag Reykjavíkur  
13. 39:55 Elín Edda Sigurðardóttir ÍR 9
14. 40:01 Guðlaugur Eyjólfsson Hermann  
15. 40:13 Páll Harðarson Valur Skokk  
16. 40:14 Vilhjálmur Þór Svansson ÍR  
17. 40:16 Björn Snær Atlason Þ.Sv.  
18. 40:20 Gunnar Marteinsson Hlaupahópur Ármanns  
19. 40:36 Einar Jóhann Geirsson Valur Skokk  
20. 40:44 Freyr Sigurðsson Laugaskokk  
21. 40:56 Guðmundur Guðnason Icelandair  
22. 40:59 Birgir Sævarsson LHF  
23. 41:03 Ágúst Ævar Gunnarsson    
24. 41:05 Hlynur Guðmundsson Laugaskokk  
25. 41:08 Helgi Sigurðsson Hlaupahópur Sigga P.  
26. 41:24 Hjörtur P. Jónsson Hlaupahópur FH  
27. 41:27 Gunnar V. Gunnarsson Flandri  
28. 41:43 Kristján Þorbergsson Toyota  
29. 41:50 Bergþór Ólafsson Árbæjarskokk  
30. 42:06 Þorleifur Þorleifsson Árbæjarskokk  
31. 42:11 Sigurður Skarphéðinsson Óðir Tígrar  
32. 42:13 Elísabet Margeirsdóttir Náttúruhlaup Arctic Running 8
33. 42:15 Margeir Kúld Eiríksson Afrekshópur  
34. 42:15 Víðir Þór Magnússon    
35. 42:22 Einar Sigurjónsson Ægir Þríþraut  
36. 42:24 Hilmar Jónsson Boot Camp  
37. 42:26 Kjartan Sævarsson Laugaskokk  
38. 42:30 Svava Rán Guðmundsdóttir Árbæjarskokk 7
39. 42:35 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk 6
40. 42:48 Sigurður Kiernan Hlaupahópur Ármanns  
41. 42:52 Friðrik Ó. Friðriksson Víkingur  
42. 43:02 Bjartmar Birgisson Árbæjarskokk  
43. 43:06 Stefán Birgisson Laugaskokk  
44. 43:13 Lárus Jónasson Hlaupahópur Stjörnunnar  
45. 43:18 Ármann Guðmundsson    
46. 43:18 Gísli Páll Reynisson ÍR Skokk  
47. 43:19 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH  
48. 43:22 Ívar Trausti Jósafatsson ÞríKó  
49. 43:24 Arnar Garðarsson Árbæjarskokk  
50. 43:26 Friðrik Á. Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
51. 43:39 Halldór Sævar Halldórsson Laugaskokk  
52. 43:40 Jón Gunnar Þorsteinsson Richa 116  
53. 43:41 Kristján Hrafn Guðmundsson    
54. 43:42 Hjalti Sigfússon Skólarapp  
55. 43:45 Trausti Valdimarsson Laugaskokk  
56. 43:53 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 5
57. 43:54 Heimir Ingimarsson Víkingur  
58. 43:59 Hjalti Karlsson Afrekshópur  
59. 44:01 Reynir Jónsson Hlaupahópur Ármanns  
60. 44:06 Aron Bjarki Ingvason Breiðablik  
61. 44:09 Guðmundur Tryggvi Ólafsson Hreindýrafjélagið  
62. 44:15 Ólafur Björnsson Valur Skokk  
63. 44:16 Davíð Þór Jónsson Laugaskokk  
64. 44:22 Arnar Jónsson Hlaupahópur Stjörnunnar  
65. 44:37 Eiríkur Jóhannsson Hofmóður  
66. 44:41 Kári Gíslason    
67. 44:47 Alexander Arnarsson ÞríKó  
68. 44:57 Gylfi Þ. Gunnlaugsson    
69. 45:00 Daníel K. Ármannsson Hlaupahópur HK  
70. 45:04 Haraldur Haraldsson Valur Skokk  
71. 45:11 Birgir Rafn Birgisson Hlaupahópur HK  
72. 45:16 Einar Karl Þórhallsson Hlaupahópur FH  
73. 45:19 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH 4
74. 45:23 Guðlaugur Jóhannesson Richa 116  
75. 45:27 Guðgeir Magnússon Skokkh. Álftaness  
76. 45:28 Haukur Heiðar Leifsson Laugaskokk  
77. 45:33 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir ÍR Skokk 3
78. 45:42 Inga D. Þorsteinsdóttir Laugaskokk 2
79. 45:44 Karl Rúnar Þórsson Skokkhópur Hauka  
80. 45:46 Axel Sigurðarson    
81. 45:52 Elvar Arason Valur Skokk  
82. 45:55 Einar Örn Guðmundsson Ægir Þríþraut  
83. 45:58 Jóhann Karlsson Árbæjarskokk  
84. 46:01 Hildur Aðalsteinsdóttir Skokkhópur Hauka 1
85. 46:03 Ívar Jónsson Fjölnir  
86. 46:12 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir Icelandair  
87. 46:36 Marinó Albertsson Skokkhópur Hauka  
88. 46:40 Friðþjófur Th. Ruiz Skokkh. Álftaness  
89. 46:44 Baldur M. Helgason Rikki Rocket  
90. 46:46 Hlynur Skagfjörð Pálsson Hlaupahópur Ármanns  
91. 46:50 Katrín Lilja Sigurðardóttir Laugaskokk  
92. 46:52 Sigurður G. Kristinsson Laugaskokk  
93. 46:56 Sigurður Ísólfsson Hlaupahópur FH  
94. 47:05 Guðmundur Terraer Laugaskokk  
95. 47:09 Kristinn Már Ingvarsson    
96. 47:09 Ingvi Þór Hjaltason Valur Skokk  
97. 47:13 Björg Alexandersdóttir Icelandair  
98. 47:14 Guðmundur S. Ólafsson Hlaupahópur Ármanns  
99. 47:15 Gunnur Róbertsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
100. 47:17 Högni Friðþjófsson Hlaupahópur FH  
101. 47:18 Gísli Vilberg Hjaltason Valur Skokk  
102. 47:24 Trausti Gíslason 3N  
103. 47:27 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir Valur Skokk  
104. 47:28 Hilmar Þór Karlsson Valur Skokk  
105. 47:32 Kristinn Jakobsson Árbæjarskokk  
106. 47:34 Amanda Ágústsdóttir Laugaskokk  
107. 47:35 Sindri Kristjánsson Hamrarnir Run Club  
108. 47:36 Viktor Steinarsson Laugaskokk  
109. 47:38 Sigurður Ingvarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
110. 47:38 Kristján Ólafur Guðnason Hlaupahópur FH  
111. 47:39 Stanislaw Bukowski Laugaskokk  
112. 47:40 Guðmundur Kristinsson Laugaskokk  
113. 47:41 Ingvar Páll Jónsson Fjölnir  
114. 47:42 Axel Einar Guðnason Hlaupahópur FH  
115. 47:44 Huld Konráðsdóttir Icelandair  
116. 47:44 Halldór Snorrason Árbæjarskokk  
117. 47:47 Ingvi J. Ingvason ÞríKó  
118. 47:47 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur  
119. 47:49 Pétur Fannar Hjaltason Valur Skokk  
120. 48:05 Eva Fanney Ólafsdóttir Laugaskokk  
121. 48:15 Tómas Guðjónsson Náttúruhlaup  
122. 48:26 Þórhallur Jóhannesson Hlaupahópur FH  
123. 48:30 Óskar Þór Þráinsson Laugaskokk  
124. 48:36 Atli Gunnarsson Hlaupahópur HK  
125. 48:37 Guðrún Harðardóttir Richa 116  
126. 48:41 Kjartan Long Landvættir  
127. 48:43 Sumarliði Óskarsson Laugaskokk  
128. 48:44 Sigurður Konráðsson Hlaupahópur Sigga P.  
129. 48:45 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir Skokkh. Álftaness  
130. 48:46 Páll Már Pálsson    
131. 48:48 Mörður Finnbogason Hlaupahópur Sigga P.  
132. 48:48 Daniel Fernandez Richa 116  
133. 48:48 Birgir Sigurðsson ÍR Skokk  
134. 48:49 Halldóra Hálfdánardóttir Valur Skokk  
135. 48:49 Beata Holkovicova The Boxing Club, San Diego, USA
136. 48:52 Jóhanna Arnórsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins  
137. 48:56 Jens Viktor Kristjánsson Laugaskokk  
138. 48:57 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH  
139. 48:58 Einar Ingimundarson Hlaupahópur FH  
140. 48:59 Fjalar Hauksson Boot Camp  
141. 49:02 Ingibjörg Kristjánsdóttir Víkingur  
142. 49:03 Sigurjón Þórðarson Breiðablik  
143. 49:06 Már Björgvinsson TKS  
144. 49:10 Haukur Hannesson 5dk  
145. 49:11 Sigríður B. Stefánsdóttir Laugaskokk  
146. 49:12 Sigurður H. Svævarsson Skagaskokk  
147. 49:16 Jón Bersi Ellingsen ÞríKó  
148. 49:21 Gísli Kristjánsson Víkingur  
149. 49:21 Helga Arnadóttir Árbæjarskokk  
150. 49:25 Árni Reynir Alfreðsson ÍR Skokk  
151. 49:26 Sigrún Barkardóttir ÍR Skokk  
152. 49:26 Ásgrímur Guðmundsson    
153. 49:31 Guðrún Ásta Árnadóttir Skokkhópur Hauka  
154. 49:33 Sindri Sigurðsson    
155. 49:37 Radoslaw Jasinski Cha-Cha Travel  
156. 49:38 Ingi Páll Sæbjörnsson Skokkhópur Hauka  
157. 49:39 Helgi Kárason ÍR Skokk  
158. 49:42 Ómar Torfason ÍR Skokk  
159. 49:45 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir Hlaupahópur Sigga P.  
160. 49:45 Harpa Dröfn Georgsdóttir ÍR Skokk  
161. 49:46 Lukas Schneiderbeuer Richa 116  
162. 49:47 Elín Ruth Reed Laugaskokk  
163. 49:49 Sigurlín Birgisdóttir ÍR Skokk  
164. 49:53 Valgerður Sólnes    
165. 49:59 Guðrún Bergsteinsdóttir Hlaupahópur FH  
166. 50:05 Gunnar V. Árnason Árbæjarskokk  
167. 50:08 Ragnar Sverrisson Mósó Skokk  
168. 50:10 Magnús Jens Hjaltested Hlaupahópur HK  
169. 50:11 Halla Björg Þórhallsdóttir Laugaskokk  
170. 50:13 Guðjón D. Haraldsson Nýrun  
171. 50:14 Rakel Steingrímsdóttir ÞríKó  
172. 50:19 Harpa Sigríður Óskarsdóttir    
173. 50:20 Óskar Jakobsson Valur Skokk  
174. 50:21 Vöggur Clausen Magnússon Árbæjarskokk  
175. 50:23 Ingvar K. Guðnason Hlaupahópur FH  
176. 50:27 Þorvaldur Kristjánsson Laugaskokk  
177. 50:28 Kristín Sólnes Valur Skokk  
178. 50:34 Tinna Rán Ægisdóttir Skokkh. Álftaness  
179. 50:34 Daði Eyjólfsson    
180. 50:35 Ingi Davíð Ragnarsson Laugaskokk  
181. 50:35 Guðmundur Breiðdal deGaul  
182. 50:40 Ólöf Sigurðardóttir Laugaskokk  
183. 50:48 Jóhannes Karlsson Víkingur  
184. 50:51 Bendt Harðarsson S10  
185. 50:56 Þorsteinn Andrésson    
186. 51:08 Grétar Einarsson ÍR Skokk  
187. 51:09 Davíð Björnsson Laugaskokk  
188. 51:16 Sigurður Andri Sigurðsson    
189. 51:23 Valtýr Árnason Team Mosbak  
190. 51:24 María Lovísa Breiðdal    
191. 51:25 Hrólfur Gestsson Hlaupahópur Ármanns  
192. 51:29 Andrés Ingason    
193. 51:33 Vigfús Eyjólfsson Frískir Flóamenn  
194. 51:33 Rakel Jensdóttir Hlaupahópur Sigga P.  
195. 51:36 Björn Valdimar Guðmundsson ÍR Skokk  
196. 51:39 Sólveig Guðlaugsdóttir    
197. 51:45 Rósa Bj. Svavarsdóttir Árbæjarskokk  
198. 51:52 Gunnar Viðar Bjarnason Víkingur  
199. 51:55 Ásta Björk Guðmundsdóttir ÍR Skokk  
200. 52:02 Koen Kjartan Van de Putte    
201. 52:06 Álfrún Tryggvadóttir Valur Skokk  
202. 52:10 Viggó Ingason ÍR Skokk  
203. 52:12 Björn Arnar Kárason    
204. 52:15 Hildur Margrét Nielson    
205. 52:19 Björn Guðmundsson    
206. 52:30 Andrea Kjartansdóttir Árbæjarskokk  
207. 52:30 Hugrún Þorsteinsdóttir Valur Skokk  
208. 52:33 Jón Ólafsson Grábræður  
209. 52:35 Kolbrún Sveinsdóttir ÍR Skokk  
210. 52:43 Inga Helga Sveinsdóttir    
211. 52:44 Súsanna Friðriksdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins  
212. 52:45 Guðmunda Smáradóttir ÞríKó  
213. 52:51 Sondy Johansen Árbæjarskokk  
214. 52:52 Skúli Jónas Skúlason Hlaupahópur FH  
215. 52:54 Steinunn Una Sigurðardóttir Icelandair  
216. 52:56 Jóna Kolbrún Árnadóttir    
217. 52:59 Sigrún Sveinbjörnsdóttir Fjallaskokk  
218. 53:05 Björn Oddsson Skagaskokk  
219. 53:15 Jóhanna Benediktsdóttir ÞríKó  
220. 53:18 Sydney    
221. 53:19 Ingveldur Sæmundsdóttir Árbæjarskokk  
222. 53:20 Arna Torfadóttir Fjallaskokk  
223. 53:21 Ellen Copeland    
224. 53:23 Ívar Sigurgíslason Víkingur  
225. 53:23 Niall Copeland On Honeymoon Club  
226. 53:24 Gísli Örn Bragason Hekla  
227. 53:26 Ólafur Páll Jónsson Hekla  
228. 53:31 Ingvar Kristinsson    
229. 53:32 Sigurður Gunnar Benediktsson ÍR Skokk  
230. 53:35 Friðjón Daníelsson Hlaupahópur Ármanns  
231. 53:37 Grétar Þórisson Víkingur  
232. 53:41 Kristinn J. Ólafsson ÞríKó  
233. 53:46 Einar M. Ólafsson Laugaskokk  
234. 53:54 Steinunn Anna Hannesdóttir Fjallaskokk  
235. 53:54 Unnur Árnadóttir ÍR Skokk  
236. 53:55 Árni Gústafsson ÍR Skokk  
237. 53:58 Tonie Gertin Sörensen Víkingur  
238. 54:03 Karen Kristine Sævarsdóttir ÍR Skokk  
239. 54:13 Unnur Árnadóttir Fjallaskokk  
240. 54:14 Gerður Bárðardóttir Icelandair  
241. 54:17 Rúnar Sigurðsson Árbæjarskokk  
242. 54:26 Stefán Georgsson Hlaupahópur Sigga P.  
243. 54:30 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir  
244. 54:48 Alfreð Ingvar A. Pétursson    
245. 54:53 Sandra Björk Jóhannsdóttir ÍR Skokk  
246. 54:59 Berglind Björg Harðardóttir Fjallaskokk  
247. 55:00 María Jóhannesdóttir ÍR Skokk  
248. 55:04 Matthildur Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH  
249. 55:12 Ívar Sæland UMF Bisk  
250. 55:13 Pétur Einar Pétursson ÍR Skokk  
251. 55:14 Gerða Björg Hafsteinsdóttir ÍR Skokk  
252. 55:14 Ingibjörg Ester Ármannsdóttir    
253. 55:17 Bjarni Gunnar Kristinsson    
254. 55:35 Vera Illugadóttir    
255. 55:36 Guðný Jóns Team LSR  
256. 55:40 Þorkell Sigurgeirsson Team LSR  
257. 55:52 Sif Jónsdóttir ÍR Skokk  
258. 55:57 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk  
259. 55:58 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk  
260. 55:58 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk  
261. 56:31 Svavar Kvaran ÍR Skokk  
262. 56:34 Þórey Gylfadóttir Fjölnir  
263. 56:35 Hildur Magnúsdóttir Valur Skokk  
264. 56:37 Páll Helgason Hlaupahópur Ármanns  
265. 56:40 Katrín Þórarinsdóttir ÍR Skokk  
266. 56:54 Kristianna Jessen ÍR Skokk  
267. 56:56 Bryndís F. Sigmundsdóttir ÍR Skokk  
268. 56:57 Hugrún Ósk Óskarsdóttir Fjallskokk  
269. 57:01 Inga Hrund Gunnarsdóttir Víkingur  
270. 57:02 Rúna Hauksdóttir TKS  
271. 57:11 Lilja B. Ólafsdóttir Fjölnir  
272. 57:32 Ísar L. Sigurþórsson Brúarskokk  
273. 57:33 Guðjón Örn Helgason Hlaupadúfurnar  
274. 57:33 Sölvi Melax    
275. 57:39 Guðmunda Magnúsdóttir Icelandair  
276. 57:39 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir Icelandair  
277. 57:43 Kjartan Orri Ingvason    
278. 57:44 Andrea Hauksdóttir    
279. 57:47 Baldur Helgason    
280. 57:52 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk  
281. 57:55 Ragnheiður Stefánsdóttir Fjallaskokk  
282. 57:56 Sigrún Melax Hlöss  
283. 58:05 Inga Björk Guðmundsdóttir Icelandair  
284. 58:06 Marvin Ívarsson Icelandair  
285. 58:09 Flosi Kristjánsson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
286. 58:10 Oddrún Lilja Birgisdóttir Skokkhópur Hauka  
287. 58:18 Gunnar Páll Jóakimsson ÍR Skokk  
288. 58:20 Sólveig Ragnarsdóttir ÞríKó  
289. 58:24 Jóhanna Valdimarsdóttir Hlaupahópur HK  
290. 58:26 Ingibjörg Þóra Helgadóttir ÍR Skokk  
291. 58:30 Brynjar Ýmir Birgisson Hlaupahópur Ármanns  
292. 58:37 Erna Tönsberg VE36  
293. 58:43 Ásdís B. Kristinsdóttir Boot Camp  
294. 58:49 Bríet Pálsdóttir Laugaskokk  
295. 58:50 Védís Sigurðardóttir VE36  
296. 58:59 Birna Björk Árnadóttir Hlaupahópur FH  
297. 59:02 Örn T. Johnsen Hlaupahópur FH  
298. 59:05 Höskuldur Kristvinsson    
299. 59:15 Jóhanna Bergmann Valur Skokk  
300. 59:20 Ingibjörg Lára Sveinsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
301. 59:20 Brynja Guðmundsdóttir ÍR Skokk  
302. 59:28 Elísabet Rós Birgisdóttir Skokkhópur Hauka  
303. 59:31 Anna Ýr Böðvarsdóttir Hlaupahópur FH  
304. 59:32 Arnar Benjamín Ingólfsson Icelandair  
305. 59:32 Ingibjörg Sigurðardóttir    
306. 59:41 Jóhanna Eiríksdóttir Laugaskokk  
307. 59:45 Heiðrún Arnsteinsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
308. 59:48 Elín María Guðjónsdóttir Þokurnar  
309. 59:52 Unnur Sigurvinsdóttir ÞríKó  
310. 59:56 Jakob Árni H. Ísleifsson Árbæjarskokk  
311. 59:58 Kristín Ólafsdóttir Laugaskokk  
312. 59:59 Þorbjörg Karlsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins  
313. 60:00 Zanný Vöggsdóttir Árbæjarskokk  
314. 60:33 Arnór Helgason ÍR Skokk  
315. 60:38 Ingólfur S. Sveinsson Laugaskokk  
316. 60:40 Hrund Steingrímsdóttir    
317. 60:48 Idun Bergem Lia Volda, Norway  
318. 60:48 Steinþóra Þórisdóttir ÞríKó  
319. 61:12 Íris Auður Arnardóttir Árbæjarskokk  
320. 61:27 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson ÍR Skokk  
321. 61:29 Hilmar Baldursson Icelandair  
322. 61:46 Birna G. Sigurðardóttir Fjölnir  
323. 61:47 Eyrún Baldvinsdóttir Fjölnir  
324. 61:57 Elinóra Kristinsdóttir Víkingur  
325. 62:00 Hálfdán Gunnarsson Boot Camp  
326. 62:16 Berglind Steinsdóttir Valur Skokk  
327. 62:19 Inger Ágústsdóttir Víkingur  
328. 62:24 Guðný Arna Einarsdóttir    
329. 62:25 Inga Lára Gylfadóttir Icelandair  
330. 62:38 Edda Dröfn Eggertsdóttir Hlaupahópur FH  
331. 62:42 Guðmann Bragi Birgisson Hlaupahópur Ármanns  
332. 63:30 Óli H. Sigurjónsson ÍR Skokk  
333. 63:31 Djurdja Kristjana    
334. 63:31 Þórdís Óladóttir Útipúl  
335. 63:44 Sigurjón M. Ólafsson Icelandair  
336. 64:05 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir  
337. 64:26 Hrafnhildur Tryggvadóttir Laugaskokk  
338. 64:34 Hlín Magnúsdóttir Laugaskokk  
339. 64:42 Hildur Rún Björnsdóttir Laugaskokk  
340. 64:57 Egill Þórir Einarsson Fjölnir  
341. 65:09 S. Unnur Árnadóttir    
342. 65:24 Kim M''Donald Canada  
343. 65:28 Guðbjörg Pálsdóttir Boot Camp  
344. 65:29 Guðlaug H. Gunnarsdóttir ÞríKó  
345. 65:29 Herta Sól Malmberg Fjölnir  
346. 65:56 Ásdís B. Pálmadóttir Landsliðshópur Jóns Odds  
347. 66:19 Gunnar J. Geirsson Laugaskokk  
348. 66:41 Erla Ólafsdóttir ÍR Skokk  
349. 66:59 Guðjón Magnússon    
350. 67:27 Ingunn Ólafsdóttir HÍ Skokk  
351. 68:17 Erla Þórdís Traustadóttir Laugaskokk  
352. 69:08 Katla Þorsteinsdóttir Þokurnar  
353. 69:44 Anna Sigríður Arnardóttir Hlaupahópur FH  
354. 70:27 Anna Lilja Magnúsdóttir Laugaskokk  
355. 70:28 Áslaug Jónasdóttir Laugaskokk  
356. 70:56 Pavel Bartoszeh    
357. 71:10 Ragna María Ragnarsdóttir Valur Skokk  
358. 71:28 Sigríður Kristjánsdóttir Skokkhópur Hauka  
359. 71:38 Sædís Rán Sveinsdóttir Hógværu Hetjurnar  
360. 71:38 Sigrún Þ. Geirsdóttir Hógværu Hetjurnar  
361. 72:01 Dóra S. Gunnarsdóttir ÍR Skokk  
362. 76:01 Þorvaldur Jóhannesson    
 

 

Flokkaúrslit

Röð Tími Nafn Félag/klúbbur Stig
Karlar 16-29 ára
1. 35:02 Arnar Pétursson ÍR 10
2. 38:00 Árni Heiðar Geirsson Valur Skokk 9
3. 39:32 Arnar Ragnarsson Boot Camp 8
4. 40:36 Einar Jóhann Geirsson Valur Skokk 7
5. 42:24 Hilmar Jónsson Boot Camp 6
6. 43:54 Heimir Ingimarsson Víkingur 5
7. 44:06 Aron Bjarki Ingvason Breiðablik 4
8. 44:16 Davíð Þór Jónsson Laugaskokk 3
9. 44:57 Gylfi Þ. Gunnlaugsson   2
10. 45:46 Axel Sigurðarson   1
11. 49:03 Sigurjón Þórðarson Breiðablik  
12. 49:16 Gísli Kristjánsson Víkingur  
13. 49:33 Sindri Sigurðsson    
14. 49:37 Radoslaw Jasinski Cha-Cha Travel  
15. 49:46 Lukas Schneiderbeuer Richa 116  
16. 50:35 Ingi Davíð Ragnarsson Laugaskokk  
17. 53:26 Ólafur Páll Jónsson Hekla  
18. 54:48 Alfreð Ingvar A. Pétursson    
19. 57:33 Sölvi Melax    
Karlar 30-34 ára
1. 37:37 Benoit Branger ÍR 10
2. 38:43 Marko Norkroos   9
3. 39:36 Jósef Sigurðsson Klifurfélag Reykjavíkur 8
4. 40:14 Vilhjálmur Þór Svansson ÍR 7
5. 40:16 Björn Snær Atlason Þ.Sv. 6
6. 40:20 Gunnar Marteinsson Hlaupahópur Ármanns 5
7. 40:44 Freyr Sigurðsson Laugaskokk 4
8. 43:42 Hjalti Sigfússon Skólarapp 3
9. 45:55 Einar Örn Guðmundsson Ægir Þríþraut 2
10. 47:09 Ingvi Þór Hjaltason Valur Skokk  
11. 47:09 Guðmundur Terraer Laugaskokk 1
12. 47:35 Sindri Kristjánsson Hamrarnir Run Club  
13. 48:48 Daniel Fernandez Richa 116  
14. 52:10 Viggó Ingason ÍR Skokk  
15. 52:12 Björn Arnar Kárason    
16. 53:23 Niall Copeland On Honeymoon Club  
17. 53:24 Gísli Örn Bragason Hekla  
18. 55:12 Ívar Sæland UMF Bisk  
19. 57:32 Guðjón Örn Helgason Hlaupadúfurnar  
20. 58:30 Brynjar Ýmir Birgisson Hlaupahópur Ármanns  
21. 59:56 Jakob Árni H. Ísleifsson Árbæjarskokk  
22. 63:31 Þórdís Óladóttir Útipúl  
23. 76:01 Þorvaldur Jóhannesson    
Karlar 35-39 ára
1. 37:01 Jósep Magnússon Flandri 10
2. 39:35 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH 9
3. 40:01 Guðlaugur Eyjólfsson Hermann 8
4. 42:06 Þorleifur Þorleifsson Árbæjarskokk 7
5. 42:11 Sigurður Skarphéðinsson Óðir Tígrar 6
6. 42:22 Einar Sigurjónsson Ægir Þríþraut 5
7. 43:41 Kristján Hrafn Guðmundsson   4
8. 44:01 Reynir Jónsson Hlaupahópur Ármanns 3
9. 44:15 Ólafur Björnsson Valur Skokk 2
10. 44:37 Eiríkur Jóhannsson Hofmóður 1
11. 45:00 Daníel K. Ármannsson Hlaupahópur HK  
12. 45:11 Birgir Rafn Birgisson Hlaupahópur HK  
13. 45:16 Einar Karl Þórhallsson Hlaupahópur FH  
14. 45:23 Guðlaugur Jóhannesson Richa 116  
15. 45:28 Haukur Heiðar Leifsson Laugaskokk  
16. 47:24 Trausti Gíslason 3N  
17. 47:39 Stanislaw Bukowski Laugaskokk  
18. 47:49 Pétur Fannar Hjaltason Valur Skokk  
19. 48:30 Óskar Þór Þráinsson Laugaskokk  
20. 48:59 Fjalar Hauksson Boot Camp  
21. 49:26 Árni Reynir Alfreðsson ÍR Skokk  
22. 50:34 Daði Eyjólfsson    
23. 50:51 Bendt Harðarsson S10  
24. 51:33 Andrés Ingason    
25. 55:17 Bjarni Gunnar Kristinsson    
26. 57:47 Baldur Helgason    
27. 59:32 Arnar Benjamín Ingólfsson Icelandair  
28. 63:44 Sigurjón M. Ólafsson Icelandair  
29. 66:59 Guðjón Magnússon    
30. 70:56 Pawel Bartoszek    
Karlar 40-44 ára
1. 35:03 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR 10
2. 40:59 Birgir Sævarsson LHF 9
3. 41:03 Ágúst Ævar Gunnarsson   8
4. 41:05 Hlynur Guðmundsson Laugaskokk 7
5. 43:18 Gísli Páll Reynisson ÍR Skokk 6
6. 43:24 Arnar Garðarsson Árbæjarskokk 5
7. 44:47 Alexander Arnarsson ÞríKó 4
8. 45:52 Elvar Arason Valur Skokk 3
9. 46:44 Baldur M. Helgason Rikki Rocket 2
10. 47:05 Kristinn Már Ingvarsson   1
11. 47:17 Högni Friðþjófsson Hlaupahópur FH  
12. 47:18 Gísli Vilberg Hjaltason Valur Skokk  
13. 47:28 Hilmar Þór Karlsson Valur Skokk  
14. 47:38 Viktor Steinarsson Laugaskokk  
15. 48:41 Kjartan Long Landvættir  
16. 48:46 Mörður Finnbogason Hlaupahópur Sigga P.  
17. 48:56 Jens Viktor Kristjánsson Laugaskokk  
18. 48:58 Einar Ingimundarson Hlaupahópur FH  
19. 49:10 Haukur Hannesson 5dk  
20. 49:38 Ingi Páll Sæbjörnsson Skokkhópur Hauka  
21. 50:10 Magnús Jens Hjaltested Hlaupahópur HK  
22. 50:23 Ingvar K. Guðnason Hlaupahópur FH  
23. 51:23 Valtýr Árnason Team Mosbak  
24. 52:02 Koen Kjartan Van de Putte Laugaskokk  
25. 52:30 Björn Guðmundsson    
26. 54:26 Stefán Georgsson Hlaupahópur Sigga P.  
27. 57:33 Ísar L. Sigurþórsson Brúarskokk  
28. 57:43 Kjartan Orri Ingvason    
29. 58:06 Marvin Ívarsson Icelandair  
30. 60:33 Arnór Helgason ÍR Skokk  
31. 61:27 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson ÍR Skokk  
32. 62:00 Hálfdán Gunnarsson Boot Camp  
33. 63:30 Óli H. Sigurjónsson ÍR Skokk  
Karlar 45-49 ára
1. 39:08 Steindór Eiríksson ÍR Skokk 10
2. 39:35 Þórir Magnússon Laugaskokk 9
3. 40:56 Guðmundur Guðnason Icelandair 8
4. 41:24 Hjörtur P. Jónsson Hlaupahópur FH 7
5. 41:27 Gunnar V. Gunnarsson Flandri 6
6. 41:50 Bergþór Ólafsson Árbæjarskokk 5
7. 42:26 Kjartan Sævarsson Laugaskokk 4
8. 42:48 Sigurður Kiernan Hlaupahópur Ármanns 3
9. 42:52 Friðrik Ó. Friðriksson Víkingur 2
10. 43:18 Lárus Jónasson Hlaupahópur Stjörnunnar 1
11. 43:19 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH  
12. 43:40 Jón Gunnar Þorsteinsson Richa 116  
13. 44:09 Guðmundur Tryggvi Ólafsson Hreindýrafjélagið  
14. 44:41 Kári Gíslason    
15. 45:04 Haraldur Haraldsson Valur Skokk  
16. 45:44 Karl Rúnar Þórsson Skokkhópur Hauka  
17. 46:03 Ívar Jónsson Fjölnir  
18. 46:36 Marinó Albertsson Skokkhópur Hauka  
19. 46:46 Hlynur Skagfjörð Pálsson Hlaupahópur Ármanns  
20. 46:52 Sigurður G. Kristinsson Laugaskokk  
21. 46:56 Sigurður Ísólfsson Hlaupahópur FH  
22. 47:32 Kristinn Jakobsson Árbæjarskokk  
23. 47:42 Axel Einar Guðnason Hlaupahópur FH  
24. 47:47 Halldór Snorrason Árbæjarskokk  
25. 48:15 Tómas Guðjónsson Náttúruhlaup  
26. 48:36 Atli Gunnarsson Hlaupahópur HK  
27. 48:48 Birgir Sigurðsson ÍR Skokk  
28. 49:12 Sigurður H. Svævarsson Skagaskokk  
29. 49:21 Jón Bersi Ellingsen ÞríKó  
30. 49:39 Helgi Kárason ÍR Skokk  
31. 50:13 Guðjón D. Haraldsson Nýrun  
32. 50:20 Óskar Jakobsson Valur Skokk  
33. 50:56 Þorsteinn Andrésson    
34. 51:16 Sigurður Andri Sigurðsson    
35. 51:25 Hrólfur Gestsson Hlaupahópur Ármanns  
36. 51:29 Vigfús Eyjólfsson Frískir Flóamenn  
37. 52:52 Skúli Jónas Skúlason Hlaupahópur FH  
38. 53:05 Björn Oddsson Skagaskokk  
39. 53:32 Sigurður Gunnar Benediktsson ÍR Skokk  
40. 53:35 Friðjón Daníelsson Hlaupahópur Ármanns  
41. 53:41 Kristinn J. Ólafsson ÞríKó  
42. 55:40 Þorkell Sigurgeirsson Team LSR  
43. 56:37 Páll Helgason Hlaupahópur Ármanns  
44. 62:42 Guðmann Bragi Birgisson Hlaupahópur Ármanns  
Karlar 50-54 ára
1. 40:13 Páll Harðarson Valur Skokk 10
2. 41:43 Kristján Þorbergsson Toyota 9
3. 42:13 Margeir Kúld Eiríksson Afrekshópur 8
4. 42:15 Víðir Þór Magnússon   7
5. 43:02 Bjartmar Birgisson Árbæjarskokk 6
6. 43:06 Stefán Birgisson Laugaskokk 5
7. 43:13 Ármann Guðmundsson   4
8. 43:39 Halldór Sævar Halldórsson Laugaskokk 3
9. 43:59 Hjalti Karlsson Afrekshópur 2
10. 44:22 Arnar Jónsson Hlaupahópur Stjörnunnar 1
11. 45:27 Guðgeir Magnússon Skokkh. Álftaness  
12. 46:40 Friðþjófur Th. Ruiz Skokkh. Álftaness  
13. 47:14 Guðmundur S. Ólafsson Hlaupahópur Ármanns  
14. 47:38 Kristján Ólafur Guðnason Hlaupahópur FH  
15. 47:40 Guðmundur Kristinsson Laugaskokk  
16. 47:41 Ingvar Páll Jónsson Fjölnir  
17. 47:44 Ingvi J. Ingvason ÞríKó  
18. 48:48 Páll Már Pálsson    
19. 49:26 Ásgrímur Guðmundsson    
20. 50:05 Gunnar V. Árnason Árbæjarskokk  
21. 51:36 Björn Valdimar Guðmundsson ÍR Skokk  
22. 53:21 Ívar Sigurgíslason Víkingur  
23. 53:37 Grétar Þórisson Víkingur  
24. 53:54 Einar M. Ólafsson Laugaskokk  
25. 54:17 Rúnar Sigurðsson Árbæjarskokk  
26. 59:02 Örn T. Johnsen Hlaupahópur FH  
Karlar 55-59 ára
1. 41:08 Helgi Sigurðsson Hlaupahópur Sigga P. 10
2. 43:22 Ívar Trausti Jósafatsson ÞríKó 9
3. 43:26 Friðrik Á. Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins 8
4. 43:45 Trausti Valdimarsson Laugaskokk 7
5. 47:36 Sigurður Ingvarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins 6
6. 49:06 Már Björgvinsson TKS 5
7. 49:45 Ómar Torfason ÍR Skokk 4
8. 50:08 Ragnar Sverrisson Mósó Skokk 3
9. 50:35 Guðmundur Breiðdal deGaul 2
10. 50:48 Jóhannes Karlsson Víkingur 1
11. 51:09 Davíð Björnsson Laugaskokk  
12. 51:52 Gunnar Viðar Bjarnason Víkingur  
13. 55:57 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk  
14. 56:31 Svavar Kvaran ÍR Skokk  
Karlar 60-64 ára
1. 48:26 Þórhallur Jóhannesson Hlaupahópur FH 10
2. 48:43 Sumarliði Óskarsson Laugaskokk 9
3. 48:44 Sigurður Konráðsson Hlaupahópur Sigga P. 8
4. 52:33 Jón Ólafsson Grábræður 7
5. 53:31 Ingvar Kristinsson   6
6. 53:55 Árni Gústafsson ÍR Skokk 5
7. 57:52 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk 4
8. 58:18 Gunnar Páll Jóakimsson ÍR Skokk 3
9. 61:29 Hilmar Baldursson Icelandair 2
Karlar 65-69 ára
1. 45:58 Jóhann Karlsson Árbæjarskokk 10
2. 50:21 Vöggur Clausen Magnússon Árbæjarskokk 9
3. 50:27 Þorvaldur Kristjánsson Laugaskokk 8
4. 51:08 Grétar Einarsson ÍR Skokk 7
5. 55:14 Pétur Einar Pétursson ÍR Skokk 6
6. 58:09 Flosi Kristjánsson Hlaupasamtök Lýðveldisins 5
7. 59:05 Höskuldur Kristvinsson   4
8. 64:57 Egill Þórir Einarsson Fjölnir 3
Karlar 70-74 ára
1. 66:19 Gunnar J. Geirsson Laugaskokk 10
Karlar 75 ára og eldri
1. 60:38 Ingólfur S. Sveinsson Laugaskokk 10
Konur 16-29 ára
1. 38:31 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir 10
2. 39:55 Elín Edda Sigurðardóttir ÍR 9
3. 47:34 Amanda Ágústsdóttir Laugaskokk 8
4. 48:05 Eva Fanney Ólafsdóttir Laugaskokk 7
5. 49:02 Ingibjörg Kristjánsdóttir Víkingur 6
6. 50:19 Harpa Sigríður Óskarsdóttir   5
7. 50:34 Kristín Sólnes Valur Skokk 4
8. 51:24 María Lovísa Breiðdal   3
9. 51:55 Ásta Björk Guðmundsdóttir ÍR Skokk 2
10. 53:46 Steinunn Anna Hannesdóttir Fjallaskokk 1
11. 54:30 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir    
12. 54:53 Sandra Björk Jóhannsdóttir ÍR Skokk  
13. 55:14 Ingibjörg Ester Ármannsdóttir    
14. 55:35 Vera Illugadóttir    
15. 59:15 Ingibjörg Lára Sveinsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
16. 60:48 Idun Bergem Lia Volda, Norway  
17. 65:29 Guðbjörg Pálsdóttir Boot Camp  
18. 65:29 Herta Sól Malmberg Fjölnir  
19. 71:38 Sædís Rán Sveinsdóttir Hógværu Hetjurnar  
Konur 30-34 ára
1. 42:15 Elísabet Margeirsdóttir Náttúruhlaup Arctic Running 10
2. 43:53 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 9
3. 46:01 Hildur Aðalsteinsdóttir Skokkhópur Hauka 8
4. 46:50 Katrín Lilja Sigurðardóttir Laugaskokk 7
5. 49:53 Valgerður Sólnes   6
6. 52:06 Álfrún Tryggvadóttir Valur Skokk 5
7. 52:15 Hildur Margrét Nielson   4
8. 52:19 Andrea Kjartansdóttir Árbæjarskokk 3
9. 52:43 Inga Helga Sveinsdóttir   2
10. 53:23 Ellen Copeland   1
11. 56:57 Hugrún Ósk Óskarsdóttir Fjallskokk  
12. 57:56 Sigrún Melax Hlöss  
13. 58:05 Inga Björk Guðmundsdóttir Icelandair  
14. 62:24 Guðný Arna Einarsdóttir    
15. 63:31 Djurdja Kristjana    
16. 65:09 S. Unnur Árnadóttir    
17. 68:17 Erla Þórdís Traustadóttir Laugaskokk  
Konur 35-39 ára
1. 45:19 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH 10
2. 45:42 Inga D. Þorsteinsdóttir Laugaskokk 9
3. 49:45 Harpa Dröfn Georgsdóttir ÍR Skokk 8
4. 50:28 Tinna Rán Ægisdóttir Skokkh. Álftaness 7
5. 51:33 Rakel Jensdóttir Hlaupahópur Sigga P. 6
6. 53:20 Arna Torfadóttir Fjallaskokk 5
7. 54:59 Berglind Björg Harðardóttir Fjallaskokk 4
8. 55:36 Guðný Jóns Team LSR 3
9. 55:58 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk 2
10. 58:37 Erna Tönsberg VE36 1
11. 58:50 Védís Sigurðardóttir VE36  
12. 59:31 Anna Ýr Böðvarsdóttir Hlaupahópur FH  
13. 59:32 Ingibjörg Sigurðardóttir    
14. 60:00 Zanný Vöggsdóttir Árbæjarskokk  
15. 60:40 Hrund Steingrímsdóttir    
16. 62:38 Edda Dröfn Eggertsdóttir Hlaupahópur FH  
17. 67:27 Ingunn Ólafsdóttir HÍ Skokk  
Konur 40-44 ára
1. 42:35 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk 10
2. 46:12 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir Icelandair 9
3. 47:13 Björg Alexandersdóttir Icelandair 8
4. 47:15 Gunnur Róbertsdóttir Hlaupahópur Ármanns 7
5. 47:47 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur 6
6. 48:49 Halldóra Hálfdánardóttir Valur Skokk 5
7. 48:57 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH 4
8. 49:11 Sigríður B. Stefánsdóttir Laugaskokk 3
9. 49:31 Guðrún Ásta Árnadóttir Skokkhópur Hauka 2
10. 49:42 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir Hlaupahópur Sigga P. 1
11. 49:49 Sigurlín Birgisdóttir ÍR Skokk  
12. 49:59 Guðrún Bergsteinsdóttir Hlaupahópur FH  
13. 50:11 Halla Björg Þórhallsdóttir Laugaskokk  
14. 50:14 Rakel Steingrímsdóttir ÞríKó  
15. 52:30 Hugrún Þorsteinsdóttir Valur Skokk  
16. 52:35 Kolbrún Sveinsdóttir ÍR Skokk  
17. 52:56 Jóna Kolbrún Árnadóttir    
18. 52:59 Sigrún Sveinbjörnsdóttir Fjallaskokk  
19. 54:13 Unnur Árnadóttir Fjallaskokk  
20. 55:04 Matthildur Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH  
21. 55:13 Gerða Björg Hafsteinsdóttir ÍR Skokk  
22. 55:58 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk  
23. 56:54 Kristianna Jessen ÍR Skokk  
24. 57:01 Inga Hrund Gunnarsdóttir Víkingur  
25. 58:20 Sólveig Ragnarsdóttir ÞríKó  
26. 58:43 Ásdís B. Kristinsdóttir Boot Camp  
27. 58:49 Bríet Pálsdóttir Laugaskokk  
28. 59:28 Elísabet Rós Birgisdóttir Skokkhópur Hauka  
29. 59:58 Kristín Ólafsdóttir Laugaskokk  
30. 60:48 Steinþóra Þórisdóttir ÞríKó  
31. 61:12 Íris Auður Arnardóttir Árbæjarskokk  
32. 61:57 Elinóra Kristinsdóttir Víkingur  
33. 62:25 Inga Lára Gylfadóttir Icelandair  
34. 65:28 Guðlaug H. Gunnarsdóttir ÞríKó  
35. 65:56 Ásdís B. Pálmadóttir Landsliðshópur Jóns Odds  
36. 69:08 Anna Sigríður Arnardóttir Hlaupahópur FH  
37. 70:27 Anna Lilja Magnúsdóttir Laugaskokk  
38. 71:38 Sigrún Þ. Geirsdóttir Hógværu Hetjurnar  
Konur 45-49 ára
1. 42:30 Svava Rán Guðmundsdóttir Árbæjarskokk 10
2. 47:27 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir Valur Skokk 9
3. 48:45 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir Skokkh. Álftaness 8
4. 48:52 Jóhanna Arnórsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins 7
5. 51:45 Rósa Bj. Svavarsdóttir Árbæjarskokk 6
6. 52:44 Súsanna Friðriksdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins 5
7. 52:45 Guðmunda Smáradóttir ÞríKó 4
8. 52:54 Steinunn Una Sigurðardóttir Icelandair 3
9. 53:15 Jóhanna Benediktsdóttir ÞríKó 2
10. 53:19 Ingveldur Sæmundsdóttir Árbæjarskokk 1
11. 53:58 Tonie Gertin Sörensen Víkingur  
12. 54:03 Karen Kristine Sævarsdóttir ÍR Skokk  
13. 54:14 Gerður Bárðardóttir Icelandair  
14. 57:44 Andrea Hauksdóttir    
15. 57:55 Ragnheiður Stefánsdóttir Fjallaskokk  
16. 58:24 Jóhanna Valdimarsdóttir Hlaupahópur HK  
17. 58:26 Ingibjörg Þóra Helgadóttir ÍR Skokk  
18. 58:59 Birna Björk Árnadóttir Hlaupahópur FH  
19. 59:45 Heiðrún Arnsteinsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
20. 59:52 Unnur Sigurvinsdóttir ÞríKó  
21. 61:46 Birna G. Sigurðardóttir Fjölnir  
22. 61:47 Eyrún Baldvinsdóttir Fjölnir  
23. 64:26 Hrafnhildur Tryggvadóttir Laugaskokk  
24. 64:34 Hlín Magnúsdóttir Laugaskokk  
25. 64:42 Hildur Rún Björnsdóttir Laugaskokk  
26. 66:41 Erla Ólafsdóttir ÍR Skokk  
27. 70:28 Áslaug Jónasdóttir Laugaskokk  
Konur 50-54 ára
1. 47:44 Huld Konráðsdóttir Icelandair 10
2. 48:37 Guðrún Harðardóttir Richa 116 9
3. 48:49 Beata Holkovicova The Boxing Club, San Diego, USA 8
4. 49:25 Sigrún Barkardóttir ÍR Skokk 7
5. 49:47 Elín Ruth Reed Laugaskokk 6
6. 52:51 Sondy Johansen Árbæjarskokk 5
7. 53:54 Unnur Árnadóttir ÍR Skokk 4
8. 55:00 María Jóhannesdóttir ÍR Skokk 3
9. 56:34 Þórey Gylfadóttir Fjölnir 2
10. 56:35 Hildur Magnúsdóttir Valur Skokk 1
11. 56:56 Bryndís F. Sigmundsdóttir ÍR Skokk  
12. 57:02 Rúna Hauksdóttir TKS  
13. 58:10 Oddrún Lilja Birgisdóttir Skokkhópur Hauka  
14. 59:20 Jóhanna Bergmann Valur Skokk  
15. 59:41 Jóhanna Eiríksdóttir Laugaskokk  
16. 59:48 Elín María Guðjónsdóttir Þokurnar  
17. 62:16 Berglind Steinsdóttir Valur Skokk  
18. 65:24 Kim M''Donald Canada  
19. 69:44 Katla Þorsteinsdóttir Þokurnar  
Konur 55-59 ára
1. 45:33 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir ÍR Skokk 10
2. 49:21 Helga Arnadóttir Árbæjarskokk 9
3. 50:40 Ólöf Sigurðardóttir Laugaskokk 8
4. 51:39 Sólveig Guðlaugsdóttir   7
5. 55:52 Sif Jónsdóttir ÍR Skokk 6
6. 56:40 Katrín Þórarinsdóttir ÍR Skokk 5
7. 57:39 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir Icelandair 3
8. 57:39 Guðmunda Magnúsdóttir Icelandair 4
9. 62:19 Inger Ágústsdóttir Víkingur 2
10. 71:28 Sigríður Kristjánsdóttir Skokkhópur Hauka 1
Konur 60-64 ára
1. 57:11 Lilja B. Ólafsdóttir Fjölnir 10
2. 59:20 Brynja Guðmundsdóttir ÍR Skokk 9
3. 59:59 Þorbjörg Karlsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins 8
4. 64:05 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir 7
5. 72:01 Dóra S. Gunnarsdóttir ÍR Skokk 6
Konur 65 ára og eldri
1. 71:10 Ragna María Ragnarsdóttir Valur Skokk 10

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is