Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
16.2.2017
Flandrasprettur 2016-2017 - Febr˙ar

Borgarnesi, 16. febrúar 2017

Vegalengd: 5 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn

Heildarúrslit

Röð Tími Nafn Félag/Hópur Fæð.ár Stig
1 18:39 Jósep Magnússon Flandri 1977 10
2 19:27 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 1969 9
3 20:57 Stefán Gíslason Flandri 1957 8
4 22:01 Róbert Jósefsson Umf. Þrestir 1962 7
5 22:29 Sigurjón Svavarsson Flandri 1979 6
6 23:43 Sigurður H. Sævarsson Skagaskokk 1968 5
7 23:57 Vala Friðriksdóttir Margfætlur 1969 10
8 23:58 Pétur H. Sigurðsson Bifröst 1961 4
9 24:38 Björn Oddsson Skagaskokk 1968 3
10 25:00 Kolbrún Þorsteinsdóttir Margfætlur 1970 9
11 25:28 Einar G.G. Pálsson Flandri 1965 2
12 29:56 Anna Helga Sigfúsdóttir Flandri 1979 8
13 30:13 Pálína Guðmundsdóttir Flandri 1978 7
14 31:10 Sigrún Jónsdóttir Bifröst 1960 6
15 33:26 Árný Helga Birkisdóttir Trölli 2007 5
16 38:30 Stefán Þór Birkisson Trölli 2008 1
17 38:30 Birkir Þór Stefánsson Trölli 1968  
 

 

Aldursflokkaúrslit

Röð Tími Nafn Félag/Hópur Fæð.ár Stig
Konur 18 ára og yngri
1 33:26 Árný Helga Birkisdóttir Trölli 2007 10
Konur 19-39 ára
1 29:56 Anna Helga Sigfúsdóttir Flandri 1979 10
2 30:13 Pálína Guðmundsdóttir Flandri 1978 9
Konur 40-49 ára
1 23:57 Vala Friðriksdóttir Margfætlur 1969 10
2 25:00 Kolbrún Þorsteinsdóttir Margfætlur 1970 9
Konur 50 ára og eldri
1 31:10 Sigrún Jónsdóttir Bifröst 1960 10
Karlar 18 ára og yngri
1 38:30 Stefán Þór Birkisson Trölli 2008 10
Karlar 19-39 ára
1 18:39 Jósep Magnússon Flandri 1977 10
2 22:29 Sigurjón Svavarsson Flandri 1979 9
Karlar 40-49 ára
1 19:27 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 1969 10
2 23:43 Sigurður H. Sævarsson Skagaskokk 1968 9
3 24:38 Björn Oddsson Skagaskokk 1968 8
4 38:30 Birkir Þór Stefánsson Trölli 1968 7
Karlar 50 ára og eldri
1 20:57 Stefán Gíslason Flandri 1957 10
2 22:01 Róbert Jósefsson Umf. Þrestir 1962 9
3 23:58 Pétur H. Sigurðsson Bifröst 1961 8
4 25:28 Einar G.G. Pálsson Flandri 1965 7
 

 

Stigastaða - Heildarúrslit

Röð Nafn Félag/Hópur 20.okt 17.nóv 15.des 19.jan 16.feb SAMTALS
Konur
1 Vala Friðriksdóttir Margfætlur 10   8 9 10 37
2 Kolbrún Þorsteinsdóttir Margfætlur 9   7 8 9 33
3 Pálína Guðmundsdóttir Flandri   9 4 4 7 24
4 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur   10 10     20
5 Elín Davíðsdóttir Flandri 7   6     13
6 Friðbjörg Sigvaldadóttir Skagaskokk       10   10
7 Ingibjörg Emilsdóttir Margfætlur     5 5   10
8 Ingveldur H Ingibergsdóttir Flandri     9     9
9 Anna Helga Sigfúsdóttir Flandri 1       8 9
10 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 8         8
11 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk       7   7
12 Inga Vildís Þorkelsdóttir   6         6
13 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk       6   6
14 Sigrún Jónsdóttir Bifröst         6 6
15 Árný Helga Birkisdóttir Trölli         5 5
16 Hulda Þorkelsdóttir   5         5
17 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 4         4
18 Lóa Þorgrímsdóttir   3         3
19 Sylvía Ósk Rodriquez Flandri 2         2
Karlar
1 Jósep Magnússon Flandri 9 9 9 10 10 47
2 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 6 7 8 9 9 39
3 Ólafur Austmann Afrekshópur 10 10 10     30
4 Hjalti R. Benediktsson Flandri 8 8   8   24
5 Birkir Þór Stefánsson Trölli 7   7     14
6 Jóhannes Guðjónsson Flandri 4   2 7   13
7 Daníel Smári Guðmundsson Afrekshópur   6 6     12
8 Ingi Rúnar Árnason Flandri 5 3 4     12
9 Sigurjón Svavarsson Flandri   4     6 10
10 Björn Oddsson Skagaskokk       6 3 9
11 Stefán Gíslason Flandri         8 8
12 Róbert Jósefsson Umf. Þrestir         7 7
13 Sigurður H. Sævarsson Skagaskokk     1   5 6
14 Csaba Kalman Racz Flandri       5   5
15 Hörður Finnbogason       5     5
16 Steven Wing Varsity Reds   5       5
17 Einar G.G. Pálsson Flandri       3 2 5
18 Pétur H. Sigurðsson Bifröst         4 4
19 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk       4   4
20 Jón Bjarni Björnsson Flandri 3         3
21 Sigurður Andri Sigurðsson       3     3
22 Davíð Björn Kjartansson Riddarar Rósu 2         2
23 Sigurður Guðmundsson Flandri   2       2
24 Jóhann L. Jónsson Margfætlur 1         1
25 Pétur Guðmundsson Flandri   1       1
26 Stefán Þór Birkisson Trölli         1 1
 

 

Stigastaða - Flokkaúrslit

Röð Nafn Félag/Hópur 20.okt 17.nóv 15.des 19.jan 16.feb SAMTALS
Konur 18 ára og yngri
1 Árni Helga Birkisdóttir Trölli 8       10 18
2 Inga Vildís Þorkelsdóttir   10         10
3 Hulda Þorkelsdóttir   9         9
Konur 19-39 ára
1 Pálína Guðmundsdóttir Flandri 6 9 9 9 9 42
2 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur   10 10     20
3 Anna Helga Sigfúsdóttir Flandri 7       10 17
4 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk       10   10
5 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 10         10
6 Lóa Þorgrímsdóttir   9         9
7 Sylvía Ósk Rodriquez Flandri 8         8
8 Sigríður Drífa Þórólfsdóttir Trölli 5         5
9 Kristín Amelía Þuríðardóttir Flandri 4         4
Konur 40-49 ára
1 Vala Friðriksdóttir Margfætlur 10   10 9 10 39
2 Kolbrún Þorsteinsdóttir Margfætlur 9   9 8 9 35
3 Elín Davíðsdóttir Flandri 7   8     15
4 Ingibjörg Emilsdóttir Margfætlur     7 6   13
5 Friðbjörg Sigvaldadóttir Skagaskokk       10   10
6 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 8         8
7 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk       7   7
Konur 50 ára og eldri
1 Sigrún Jónsdóttir Bifröst 10       10 20
2 Ingveldur H Ingibergsdóttir Flandri     10     10
Karlar 18 ára og yngri
1 Stefán Þór Birkisson Trölli 9       10 19
2 Bjarni Freyr Gunnarsson Flandri 10         10
Karlar 19-39 ára
1 Jósep Magnússon Flandri 9 9 9 10 10 47
2 Ólafur Austmann Afrekshópur 10 10 10     30
3 Ingi Rúnar Árnason Flandri 8 7 8     23
4 Sigurjón Svavarsson Flandri   8     9 17
Karlar 40-49 ára
1 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 8 9 10 10 10 47
2 Hjalti R. Benediktsson Flandri 10 10   9   29
3 Birkir Þór Stefánsson Trölli 9   9   7 25
4 Björn Oddsson Skagaskokk       8 8 16
5 Sigurður H. Sævarsson Skagaskokk     6   9 15
6 Sigurður Guðmundsson Flandri 4 6 4     14
7 Sigurður Andri Sigurðsson   5   7     12
8 Jóhann L. Jónsson Margfætlur 6   5     11
9 Hörður Finnbogason       8     8
10 Steven Wing KANADA   8       8
11 Pétur Guðmundsson Flandri 3 5       8
12 Jón Bjarni Björnsson Flandri 7         7
Karlar 50 ára og eldri
1 Jóhannes Guðjónsson Flandri 10   9 10   29
2 Csaba Kalman Racz Flandri   9 8 9   26
3 Einar G.G. Pálsson Flandri     7 7 7 21
4 Daníel Smári Guðmundsson Afrekshópur   10 10     20
5 Stefán Gíslason Flandri         10 10
6 Davíð Björn Kjartansson Riddarar Rósu 9         9
7 Róbert Jósefsson Umf. Þrestir         9 9
8 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk       8   8
9 Pétur H. Sigurðsson Bifröst         8 8
10 Vífill Karlsson Flandri 8         8
11 Magnús Steingrímsson Margfætlur     6     6

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is