Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
23.2.2017
Hlaupar÷­ FH og AtlantsolÝu - Febr˙ar

Hafnarfjörður, 23. febrúar 2017

Vegalengd: 5 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn

Heildarúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
1 00:15:50 00:15:49 Arnar Pétursson 1991 ÍR
2 00:16:57 00:16:55 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR / Adidas / Garmin
3 00:18:03 00:18:01 Jósep Magnússon 1977 Flandri
4 00:18:24 00:18:22 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir
5 00:18:34 00:18:32 Einar Eiríkur Hjálmarsson  1972 Hlaupahópur FH
6 00:18:39 00:18:37 Hlynur Ólason 2001 Valur skokk
7 00:18:43 00:18:41 Elín Edda Sigurðardóttir 1989  
8 00:18:45 00:18:43 Guðlaugur Eyjólfsson 1980 Hermann
9 00:19:07 00:19:05 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P
10 00:19:15 00:19:13 Gunnar Marteinsson 1983  
11 00:19:21 00:19:21 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri
12 00:19:25 00:19:23 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P
13 00:19:34 00:19:33 Gunnar Ólason 1967 Hljaupahópur Ármanns
14 00:19:35 00:19:33 Hilmar Jónsson 1987  
15 00:19:40 00:19:38 Jóhanna Skúladóttir Ólafs 1977 KR-skokk
16 00:19:48 00:19:46 Friðleifur K Friðleifsson 1970  
17 00:19:49 00:19:47 Kristinn Ingi Jónsson 1993 Hlaupahópur Sigga P
18 00:19:56 00:19:55 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH
19 00:20:02 00:19:59 Birgir Rafn Birgisson 1976  
20 00:20:03 00:20:00 Víðir Þór Magnússon 1964  
21 00:20:10 00:20:08 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
22 00:20:37 00:20:32 Guðmundur G Þorleifsson 1969  
23 00:20:44 00:20:44 Lárus Jónasson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar
24 00:20:50 00:20:46 Jóna Dóra Óskarsdóttir 1972 Laugaskokk
25 00:20:54 00:20:51 Ólafur Björnsson 1979 Valur
26 00:20:57 00:20:55 Stefán Gíslason 1957 Flandri
27 00:20:58 00:20:54 Daníel Kjartan Ármannsson 1978 Hlaupahópur HK
28 00:21:01 00:20:59 Einar Karl Þórhallsson 1980 Hlaupahópur FH
29 00:21:03 00:21:03 Jón Sigþór Jónsson 1973 3SH
30 00:21:06 00:21:02 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
31 00:21:12 00:21:08 Arnar Jónsson 1965 Hlaupahópur Stjörnunar 
32 00:21:42 00:21:38 Daniel Karlsson 1983 3SH
33 00:21:47 00:21:42 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk
34 00:21:49 00:21:49 Hilmar Þór Karlsson 1973 Valur skokk
35 00:21:50 00:21:47 Guðmundur Kristinsson 1965 Laugaskokk
36 00:21:52 00:21:47 Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964  
37 00:21:57 00:21:52 Inga Dögg Þorsteinsdóttir 1979 Laugaskokk
38 00:21:59 00:21:59 Birgir Örn Birgisson 1970 Laugaskokk
39 00:22:07 00:22:03 Óskar Máni Óskarsson 2005 Laugaskokk
40 00:22:11 00:22:06 Axel Einar Guðnason 1970  
41 00:22:14 00:22:10 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk
42 00:22:18 00:22:18 Hildur Aðalsteinsdóttir 1983 Haukar
43 00:22:19 00:22:14 Sigurður Guðni Ísólfsson 1968 Hlaupahópur FH
44 00:22:20 00:22:17 Karen Sif Pujarini Jónsdóttir 1994 Hlaupahópur FH
45 00:22:22 00:22:18 Anna Þuríður Pálsdóttir 1993  
46 00:22:27 00:22:21 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk
47 00:22:33 00:22:28 Þórhallur Jóhannesson 1953 FH
48 00:22:38 00:22:34 Sigurður G. Kristinsson 1969 Laugaskokk
49 00:22:39 00:22:33 Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir 1976 Fjallaskokk 
50 00:22:41 00:22:38 Egill Guðmundsson 1953 Hlaupahópur FH
51 00:22:44 00:22:39 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 Skokkhópur Álftanes
52 00:22:54 00:22:49 Hringur Baldvinsson  1966 Hlaupahópur FH
53 00:22:58 00:22:48 Gunnar Már Gunnarsson 1978  
54 00:22:59 00:22:52 Rakel Jensdóttir 1981  
55 00:22:59 00:22:46 Þorsteinn Magnússon 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar
56 00:23:00 00:22:57 Daði Eyjólfsson 1981  
57 00:23:01 00:22:54 Guðmundur Jónasson 1960  
58 00:23:03 00:22:59 Ingvar Kristinn 1973 Hlaupahópur FH
59 00:23:12 00:23:08 Sigurður Ingvarsson 1956 Hlaupasamtök Lýðveldisins
60 00:23:13 00:23:08 Erla Eyjólfsdóttir 1961 Hlaupahópur FH
61 00:23:18 00:23:12 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974  
62 00:23:25 00:23:20 Sigurður Konráðsson 1953 Hlaupahópur Sigga P.
63 00:23:27 00:23:18 Alfreð Gísli Jónsson 1974  
64 00:23:30 00:23:22 Guðrún Harðardóttir 1966 Richa 116 / Valur skokk
65 00:23:30 00:23:23 Stefan Reynisson 1979 3SH
66 00:23:31 00:23:21 Halldóra Hálfdánardóttir 1974 Valur skokk
67 00:23:35 00:23:27 Sigurður Andri Sigurðsson 1970  
68 00:23:37 00:23:37 Elísabet Líf Austmann Ólafsdóttir 2005 Fjölnir
69 00:23:37 00:23:32 Ólafur Austmann Þorbjörnsson 1981  
70 00:23:37 00:23:32 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 Skokkhópur Álftaness
71 00:23:38 00:23:30 Saga Stefensen  1982  
72 00:23:39 00:23:29 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Hlaupahópur FH
73 00:23:39 00:23:33 Halla Björg Þórhallsdóttir 1975 Laugaskokk
74 00:23:45 00:23:37 Jon Grimsson 1959 ÍR-Skokk
75 00:23:46 00:23:38 Júlíus Stígur Stephensen 1979 Valur skokk
76 00:23:50 00:23:44 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Þríkó
77 00:23:51 00:23:41 Benedikt Freyr Einarsson 1988  
78 00:23:51 00:23:44 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur
79 00:24:00 00:23:49 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH
80 00:24:01 00:23:54 Örn Hrafnkelsson 1967 Bjartur - Hjólreiðafélag
81 00:24:04 00:23:56 Sigríður Kristín Kristjánsdóttir 1994 Valur skokk
82 00:24:05 00:24:01 Þorbjörg Ósk Pétursdóttir 1969 Hlaupahópur FH
83 00:24:06 00:23:56 Pétur Hrafn Sigurðsson 1961 Richa116
84 00:24:13 00:24:06 Ágúst Guðmundsson 2006 HK
85 00:24:20 00:24:03 Jón Bersi Ellingsen 1971 Þríkó
86 00:24:27 00:24:21 Sigrún Sveinbjörnsdóttir 1973 Fjallaskokk
87 00:24:30 00:24:30 Hrönn G. Guðmundsdóttir 1985 Hlaupahópur FH
88 00:24:33 00:24:26 Grétar Þórisson 1964 Víkikingur
89 00:24:33 00:24:27 Steinunn Anna Hannesdóttir 1989 Fjallaskokk
90 00:24:41 00:24:33 Valerie Helene Maier 1969  
91 00:24:53 00:24:36 Alfreð Ingvar A. Pétursson 1986  
92 00:24:53 00:24:53 Jóhannes Jónsson 1963  
93 00:24:55 00:24:49 Unnur Árnadóttir 1973 Fjallaskokk
94 00:24:57 00:24:51 Árni Snær Sigurjónsson 2003 Haukar
95 00:24:57 00:24:57 Guðrún Ásta Árnadóttir 1975 Skokkhópur Hauka
96 00:25:03 00:24:56 Sigurborg Kristinsdottir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar
97 00:25:04 00:24:48 Vigfus Helgason 2005 Fjölnir
98 00:25:14 00:25:02 Petur Orn Sigurðsson 1967 Valur skokk
99 00:25:14 00:25:10 Þóra Gísladóttir 1977 Hlaupahópur FH/Hraðastjóri 25 mín
100 00:25:16 00:25:11 Arna Torfadóttir 1978 Fjallaskokk
101 00:25:18 00:25:18 Anna Þorsteinsdóttir 1983  
102 00:25:23 00:25:10 Brynjar Ýmir Birgisson 1984  
103 00:25:34 00:25:27 Guðmundur Herbert Bjarnason 1963 Hlaupahópur FH
104 00:25:44 00:25:39 Kári Sighvatsson 1987  
105 00:26:06 00:25:57 Emil Fannar Eiðsson 2005  
106 00:26:09 00:26:03 Tonie Gertin Sörensen 1969 Víkingur
107 00:26:14 00:26:01 Skarphéðinn Haukur Lýðsson  2001  
108 00:26:20 00:26:12 Jón Bjarni Emilsson 2006  
109 00:26:20 00:26:12 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 Laugaskokk
110 00:26:21 00:26:12 Þórdís Halldórsdóttir 1977 Hlaupahópur FH
111 00:26:29 00:26:29 Samúel Þórisson 1965 Vikingur
112 00:26:30 00:26:20 Margrét Jóhannsdóttir 1963 Hlaupahópur FH
113 00:26:31 00:26:20 Helga Elínborg Guðmundsdóttir 1970 Bratti
114 00:26:39 00:26:29 Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir 1969 Hlaupahópur FH
115 00:26:50 00:26:39 Birna Björk Árnadóttir 1970 Hlaupahópur FH
116 00:27:05 00:26:54 Unnar Steinn Sigurðsson 2003 Hlaupahópur FH
117 00:27:06 00:26:56 Auður Þorkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH
118 00:27:07 00:26:58 Guðrún Sigríður Reynisdóttir 1962 Hlaupahópur FH
119 00:27:10 00:27:00 Guðrún Lovísa Ólafsdóttir 1977 MÖMMUSKOKK
120 00:27:26 00:27:14 Rannveig Hafberg  1966 Skokkhópur Hauka
121 00:27:38 00:27:28 Ása Dögg Aðalsteinsdóttir 1988 Mömmuskokk
122 00:27:41 00:27:32 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 Hlaupahópur FH
123 00:28:02 00:27:50 Kristín Eva Ólafsdóttir 1976 Laugaskokk
124 00:28:13 00:28:05 Hugrún Ósk Óskarsdóttir 1984 Fjallaskokk
125 00:28:14 00:28:03 Auður H Ingólfsdóttir 1970 Flandri
126 00:28:34 00:28:21 Elin Ragna Sigurðardottir 1967 Skokkhópur Hauka
127 00:28:38 00:28:24 Ragnar Jón Dennisson 1982  
128 00:28:42 00:28:31 Helma H Gunnarsdóttir 1967 haukar
129 00:28:42 00:28:32 Sigurður Magnússon 1966 skokkhópur Hauka
130 00:28:45 00:28:32 Hjördís E Harðardóttir 1964  
131 00:28:47 00:28:37 Andri Ómarsson 1983 Hlaupahópur FH
132 00:28:49 00:28:34 Arnor Gauti Helgason 1972 Laugaskokk
133 00:28:49 00:28:34 Sólveig Ragnarsdóttir 1973 Bíddu Aðeins
134 00:28:53 00:28:41 Árdís Olga Sigurðardóttir 1964 Haukar
135 00:28:54 00:28:44 Karitas Björt Eiríksdóttir 1992  
136 00:28:55 00:28:42 Bríet Pálsdóttir 1974 Laugaskokk
137 00:28:57 00:28:45 Elva Björk Sveinsdóttir  1975 3SH
138 00:28:59 00:28:47 Guðrún Berta Guðsteinsdóttir 1961 Flandri
139 00:29:00 00:28:51 Björk Varðardóttir 1985 Mömmuskokk
140 00:29:01 00:28:50 Eszter Dörnyei 1982 Mömmuskokk
141 00:29:01 00:28:46 Helga Guðlaug Jóhannsdóttir 1980  
142 00:29:06 00:28:58 Heimir Aðalsteinsson 1954 Hlaupahópur FH
143 00:29:09 00:28:58 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk
144 00:29:16 00:29:03 Hrafnhildur Tryggvadóttir 1969 Laugaskokk
145 00:29:22 00:29:10 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri
146 00:29:25 00:29:12 Sandra Ósk Sigurðardóttir 1979 WOW Hreysti
147 00:29:26 00:29:12 Sigríður Erlendsdóttir 1982 WOW Hreysti
148 00:29:31 00:29:16 Margrét Kristjánsdóttir 1964  
149 00:29:41 00:29:35 Hjördís Gunnalugsdóttir 1963  
150 00:29:50 00:29:37 Þórdís Óladóttir 1983 Útipúl
151 00:29:59 00:29:46 Hrönn Baldursdóttir 1967 Valur-skokk
152 00:30:00 00:29:50 Lára Halla Sigurðardóttir 1988  
153 00:30:08 00:29:58 Hildur Vilhelmsdóttir 1990 Mömmuskokk
154 00:30:17 00:30:02 Kolbrún Sveinsdóttir 1974 ÍR-skokk
155 00:30:18 00:30:02 Sigrún Þorsteinsdóttir 1974 Surtla
156 00:30:27 00:30:13 Guðrún Blandon 1972  
157 00:30:35 00:30:24 Rúna Loftsdóttir 1969 FH
158 00:30:45 00:30:30 Gunnlaug Birta Þorgrímsdóttir 1994  
159 00:30:53 00:30:41 Perla Dögg Þórðardóttir 1984  
160 00:31:20 00:31:09 Margrét Una Kjartansdóttir 1983 Mömmuskokk
161 00:31:37 00:31:21 Þórarinn S Gestsson 1960  
162 00:32:30 00:32:22 Eiður Gunnar Bjarnason  1978 Skokkhópur Hauka
163 00:32:47 00:32:35 Þóra Hrönn Njálsdóttir 1951 Haukar
164 00:32:50 00:32:38 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 1959 Hlaupahópur Ármanns
165 00:33:23 00:33:08 Árni Eggertsson 1956 Hlaupahópur Stjörnunnar
166 00:33:28 00:33:15 Ragna Maria Ragnarsdóttir 1948 Valur Skokk
167 00:34:06 00:33:51 Margrét Auðunsdóttir 1967  
168 00:34:14 00:34:10 Þórleif Guðjónsdóttir 1987  
169 00:34:24 00:34:11 Laufey Halldóra Eyþórsdóttir 1983 Hlaupahópur Stjörnunnar
170 00:34:30 00:34:15 Kolbrún Kjartansdóttir 1967  
171 00:34:41 00:34:26 Hrafnhildur Stella Sigurðardóttir 1956 Hlaupahópur Stjörnunnar
172 00:34:42 00:34:29 Ólafía Jóna Ólafsdóttir 1956  
173 00:35:45 00:35:29 Ingibjörg Sigurðardóttir 1964 Stjarnan
174 00:36:05 00:35:53 Eysteinn Hafberg 1940 Skokkhópur Hauka
175 00:40:07 00:39:56 Andrea Arnarsdóttir 2008 Hlaupahópur FH
176 00:41:10 00:41:00 Lára Huld  1991 Mömmuskokk
177 00:41:17 00:41:00 Sandra Daðadóttir 1994 MÖMMUSKOKK
178 00:42:52 00:42:35 Hildur Rut Stefánsdóttir 1989 Mömmuskokk
  

 

Flokkaúrslit - Karlar/Konur

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
Karlar
1 00:15:50 00:15:49 Arnar Pétursson 1991 ÍR
2 00:16:57 00:16:55 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR / Adidas / Garmin
3 00:18:03 00:18:01 Jósep Magnússon 1977 Flandri
4 00:18:34 00:18:32 Einar Eiríkur Hjálmarsson  1972 Hlaupahópur FH
5 00:18:39 00:18:37 Hlynur Ólason 2001 Valur skokk
6 00:18:45 00:18:43 Guðlaugur Eyjólfsson 1980 Hermann
7 00:19:07 00:19:05 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P
8 00:19:15 00:19:13 Gunnar Marteinsson 1983  
9 00:19:21 00:19:21 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri
10 00:19:25 00:19:23 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P
11 00:19:34 00:19:33 Gunnar Ólason 1967 Hljaupahópur Ármanns
12 00:19:35 00:19:33 Hilmar Jónsson 1987  
13 00:19:48 00:19:46 Friðleifur K Friðleifsson 1970  
14 00:19:49 00:19:47 Kristinn Ingi Jónsson 1993 Hlaupahópur Sigga P
15 00:19:56 00:19:55 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH
16 00:20:02 00:19:59 Birgir Rafn Birgisson 1976  
17 00:20:03 00:20:00 Víðir Þór Magnússon 1964  
18 00:20:10 00:20:08 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
19 00:20:37 00:20:32 Guðmundur G Þorleifsson 1969  
20 00:20:44 00:20:44 Lárus Jónasson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar
21 00:20:54 00:20:51 Ólafur Björnsson 1979 Valur
22 00:20:57 00:20:55 Stefán Gíslason 1957 Flandri
23 00:20:58 00:20:54 Daníel Kjartan Ármannsson 1978 Hlaupahópur HK
24 00:21:01 00:20:59 Einar Karl Þórhallsson 1980 Hlaupahópur FH
25 00:21:03 00:21:03 Jón Sigþór Jónsson 1973 3SH
26 00:21:06 00:21:02 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
27 00:21:12 00:21:08 Arnar Jónsson 1965 Hlaupahópur Stjörnunar 
28 00:21:42 00:21:38 Daniel Karlsson 1983 3SH
29 00:21:47 00:21:42 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk
30 00:21:49 00:21:49 Hilmar Þór Karlsson 1973 Valur skokk
31 00:21:50 00:21:47 Guðmundur Kristinsson 1965 Laugaskokk
32 00:21:52 00:21:47 Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964  
33 00:21:59 00:21:59 Birgir Örn Birgisson 1970 Laugaskokk
34 00:22:07 00:22:03 Óskar Máni Óskarsson 2005 Laugaskokk
35 00:22:11 00:22:06 Axel Einar Guðnason 1970  
36 00:22:14 00:22:10 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk
37 00:22:19 00:22:14 Sigurður Guðni Ísólfsson 1968 Hlaupahópur FH
38 00:22:27 00:22:21 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk
39 00:22:33 00:22:28 Þórhallur Jóhannesson 1953 FH
40 00:22:38 00:22:34 Sigurður G. Kristinsson 1969 Laugaskokk
41 00:22:41 00:22:38 Egill Guðmundsson 1953 Hlaupahópur FH
42 00:22:54 00:22:49 Hringur Baldvinsson  1966 Hlaupahópur FH
43 00:22:58 00:22:48 Gunnar Már Gunnarsson 1978  
44 00:22:59 00:22:46 Þorsteinn Magnússon 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar
45 00:23:00 00:22:57 Daði Eyjólfsson 1981  
46 00:23:01 00:22:54 Guðmundur Jónasson 1960  
47 00:23:03 00:22:59 Ingvar Kristinn 1973 Hlaupahópur FH
48 00:23:12 00:23:08 Sigurður Ingvarsson 1956 Hlaupasamtök Lýðveldisins
49 00:23:25 00:23:20 Sigurður Konráðsson 1953 Hlaupahópur Sigga P.
50 00:23:27 00:23:18 Alfreð Gísli Jónsson 1974  
51 00:23:30 00:23:23 Stefan Reynisson 1979 3SH
52 00:23:35 00:23:27 Sigurður Andri Sigurðsson 1970  
53 00:23:37 00:23:32 Ólafur Austmann Þorbjörnsson 1981  
54 00:23:45 00:23:37 Jon Grimsson 1959 ÍR-Skokk
55 00:23:46 00:23:38 Júlíus Stígur Stephensen 1979 Valur skokk
56 00:23:51 00:23:41 Benedikt Freyr Einarsson 1988  
57 00:23:51 00:23:44 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur
58 00:24:00 00:23:49 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH
59 00:24:01 00:23:54 Örn Hrafnkelsson 1967 Bjartur - Hjólreiðafélag
60 00:24:06 00:23:56 Pétur Hrafn Sigurðsson 1961 Richa116
61 00:24:13 00:24:06 Ágúst Guðmundsson 2006 HK
62 00:24:20 00:24:03 Jón Bersi Ellingsen 1971 Þríkó
63 00:24:33 00:24:26 Grétar Þórisson 1964 Víkikingur
64 00:24:53 00:24:36 Alfreð Ingvar A. Pétursson 1986  
65 00:24:53 00:24:53 Jóhannes Jónsson 1963  
66 00:24:57 00:24:51 Árni Snær Sigurjónsson 2003 Haukar
67 00:25:04 00:24:48 Vigfus Helgason 2005 Fjölnir
68 00:25:14 00:25:02 Petur Orn Sigurðsson 1967 Valur skokk
69 00:25:23 00:25:10 Brynjar Ýmir Birgisson 1984  
70 00:25:34 00:25:27 Guðmundur Herbert Bjarnason 1963 Hlaupahópur FH
71 00:25:44 00:25:39 Kári Sighvatsson 1987  
72 00:26:06 00:25:57 Emil Fannar Eiðsson 2005  
73 00:26:14 00:26:01 Skarphéðinn Haukur Lýðsson  2001  
74 00:26:20 00:26:12 Jón Bjarni Emilsson 2006  
75 00:26:29 00:26:29 Samúel Þórisson 1965 Vikingur
76 00:27:05 00:26:54 Unnar Steinn Sigurðsson 2003 Hlaupahópur FH
77 00:28:38 00:28:24 Ragnar Jón Dennisson 1982  
78 00:28:42 00:28:32 Sigurður Magnússon 1966 skokkhópur Hauka
79 00:28:47 00:28:37 Andri Ómarsson 1983 Hlaupahópur FH
80 00:28:49 00:28:34 Arnor Gauti Helgason 1972 Laugaskokk
81 00:29:06 00:28:58 Heimir Aðalsteinsson 1954 Hlaupahópur FH
82 00:31:37 00:31:21 Þórarinn S Gestsson 1960  
83 00:32:30 00:32:22 Eiður Gunnar Bjarnason  1978 Skokkhópur Hauka
84 00:33:23 00:33:08 Árni Eggertsson 1956 Hlaupahópur Stjörnunnar
85 00:36:05 00:35:53 Eysteinn Hafberg 1940 Skokkhópur Hauka
Konur
1 00:18:24 00:18:22 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir
2 00:18:43 00:18:41 Elín Edda Sigurðardóttir 1989  
3 00:19:40 00:19:38 Jóhanna Skúladóttir Ólafs 1977 KR-skokk
4 00:20:50 00:20:46 Jóna Dóra Óskarsdóttir 1972 Laugaskokk
5 00:21:57 00:21:52 Inga Dögg Þorsteinsdóttir 1979 Laugaskokk
6 00:22:18 00:22:18 Hildur Aðalsteinsdóttir 1983 Haukar
7 00:22:20 00:22:17 Karen Sif Pujarini Jónsdóttir 1994 Hlaupahópur FH
8 00:22:22 00:22:18 Anna Þuríður Pálsdóttir 1993  
9 00:22:39 00:22:33 Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir 1976 Fjallaskokk 
10 00:22:44 00:22:39 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 Skokkhópur Álftanes
11 00:22:59 00:22:52 Rakel Jensdóttir 1981  
12 00:23:13 00:23:08 Erla Eyjólfsdóttir 1961 Hlaupahópur FH
13 00:23:18 00:23:12 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974  
14 00:23:30 00:23:22 Guðrún Harðardóttir 1966 Richa 116 / Valur skokk
15 00:23:31 00:23:21 Halldóra Hálfdánardóttir 1974 Valur skokk
16 00:23:37 00:23:37 Elísabet Líf Austmann Ólafsdóttir 2005 Fjölnir
17 00:23:37 00:23:32 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 Skokkhópur Álftaness
18 00:23:38 00:23:30 Saga Stefensen  1982  
19 00:23:39 00:23:29 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Hlaupahópur FH
20 00:23:39 00:23:33 Halla Björg Þórhallsdóttir 1975 Laugaskokk
21 00:23:50 00:23:44 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Þríkó
22 00:24:04 00:23:56 Sigríður Kristín Kristjánsdóttir 1994 Valur skokk
23 00:24:05 00:24:01 Þorbjörg Ósk Pétursdóttir 1969 Hlaupahópur FH
24 00:24:27 00:24:21 Sigrún Sveinbjörnsdóttir 1973 Fjallaskokk
25 00:24:30 00:24:30 Hrönn G. Guðmundsdóttir 1985 Hlaupahópur FH
26 00:24:33 00:24:27 Steinunn Anna Hannesdóttir 1989 Fjallaskokk
27 00:24:41 00:24:33 Valerie Helene Maier 1969  
28 00:24:55 00:24:49 Unnur Árnadóttir 1973 Fjallaskokk
29 00:24:57 00:24:57 Guðrún Ásta Árnadóttir 1975 Skokkhópur Hauka
30 00:25:03 00:24:56 Sigurborg Kristinsdottir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar
31 00:25:14 00:25:10 Þóra Gísladóttir 1977 Hlaupahópur FH/Hraðastjóri 25 mín
32 00:25:16 00:25:11 Arna Torfadóttir 1978 Fjallaskokk
33 00:25:18 00:25:18 Anna Þorsteinsdóttir 1983  
34 00:26:09 00:26:03 Tonie Gertin Sörensen 1969 Víkingur
35 00:26:20 00:26:12 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 Laugaskokk
36 00:26:21 00:26:12 Þórdís Halldórsdóttir 1977 Hlaupahópur FH
37 00:26:30 00:26:20 Margrét Jóhannsdóttir 1963 Hlaupahópur FH
38 00:26:31 00:26:20 Helga Elínborg Guðmundsdóttir 1970 Bratti
39 00:26:39 00:26:29 Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir 1969 Hlaupahópur FH
40 00:26:50 00:26:39 Birna Björk Árnadóttir 1970 Hlaupahópur FH
41 00:27:06 00:26:56 Auður Þorkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH
42 00:27:07 00:26:58 Guðrún Sigríður Reynisdóttir 1962 Hlaupahópur FH
43 00:27:10 00:27:00 Guðrún Lovísa Ólafsdóttir 1977 MÖMMUSKOKK
44 00:27:26 00:27:14 Rannveig Hafberg  1966 Skokkhópur Hauka
45 00:27:38 00:27:28 Ása Dögg Aðalsteinsdóttir 1988 Mömmuskokk
46 00:27:41 00:27:32 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 Hlaupahópur FH
47 00:28:02 00:27:50 Kristín Eva Ólafsdóttir 1976 Laugaskokk
48 00:28:13 00:28:05 Hugrún Ósk Óskarsdóttir 1984 Fjallaskokk
49 00:28:14 00:28:03 Auður H Ingólfsdóttir 1970 Flandri
50 00:28:34 00:28:21 Elin Ragna Sigurðardottir 1967 Skokkhópur Hauka
51 00:28:42 00:28:31 Helma H Gunnarsdóttir 1967 haukar
52 00:28:45 00:28:32 Hjördís E Harðardóttir 1964  
53 00:28:49 00:28:34 Sólveig Ragnarsdóttir 1973 Bíddu Aðeins
54 00:28:53 00:28:41 Árdís Olga Sigurðardóttir 1964 Haukar
55 00:28:54 00:28:44 Karitas Björt Eiríksdóttir 1992  
56 00:28:55 00:28:42 Bríet Pálsdóttir 1974 Laugaskokk
57 00:28:57 00:28:45 Elva Björk Sveinsdóttir  1975 3SH
58 00:28:59 00:28:47 Guðrún Berta Guðsteinsdóttir 1961 Flandri
59 00:29:00 00:28:51 Björk Varðardóttir 1985 Mömmuskokk
60 00:29:01 00:28:50 Eszter Dörnyei 1982 Mömmuskokk
61 00:29:01 00:28:46 Helga Guðlaug Jóhannsdóttir 1980  
62 00:29:09 00:28:58 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk
63 00:29:16 00:29:03 Hrafnhildur Tryggvadóttir 1969 Laugaskokk
64 00:29:22 00:29:10 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri
65 00:29:25 00:29:12 Sandra Ósk Sigurðardóttir 1979 WOW Hreysti
66 00:29:26 00:29:12 Sigríður Erlendsdóttir 1982 WOW Hreysti
67 00:29:31 00:29:16 Margrét Kristjánsdóttir 1964  
68 00:29:41 00:29:35 Hjördís Gunnalugsdóttir 1963  
69 00:29:50 00:29:37 Þórdís Óladóttir 1983 Útipúl
70 00:29:59 00:29:46 Hrönn Baldursdóttir 1967 Valur-skokk
71 00:30:00 00:29:50 Lára Halla Sigurðardóttir 1988  
72 00:30:08 00:29:58 Hildur Vilhelmsdóttir 1990 Mömmuskokk
73 00:30:17 00:30:02 Kolbrún Sveinsdóttir 1974 ÍR-skokk
74 00:30:18 00:30:02 Sigrún Þorsteinsdóttir 1974 Surtla
75 00:30:27 00:30:13 Guðrún Blandon 1972  
76 00:30:35 00:30:24 Rúna Loftsdóttir 1969 FH
77 00:30:45 00:30:30 Gunnlaug Birta Þorgrímsdóttir 1994  
78 00:30:53 00:30:41 Perla Dögg Þórðardóttir 1984  
79 00:31:20 00:31:09 Margrét Una Kjartansdóttir 1983 Mömmuskokk
80 00:32:47 00:32:35 Þóra Hrönn Njálsdóttir 1951 Haukar
81 00:32:50 00:32:38 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 1959 Hlaupahópur Ármanns
82 00:33:28 00:33:15 Ragna Maria Ragnarsdóttir 1948 Valur Skokk
83 00:34:06 00:33:51 Margrét Auðunsdóttir 1967  
84 00:34:14 00:34:10 Þórleif Guðjónsdóttir 1987  
85 00:34:24 00:34:11 Laufey Halldóra Eyþórsdóttir 1983 Hlaupahópur Stjörnunnar
86 00:34:30 00:34:15 Kolbrún Kjartansdóttir 1967  
87 00:34:41 00:34:26 Hrafnhildur Stella Sigurðardóttir 1956 Hlaupahópur Stjörnunnar
88 00:34:42 00:34:29 Ólafía Jóna Ólafsdóttir 1956  
89 00:35:45 00:35:29 Ingibjörg Sigurðardóttir 1964 Stjarnan
90 00:40:07 00:39:56 Andrea Arnarsdóttir 2008 Hlaupahópur FH
91 00:41:10 00:41:00 Lára Huld  1991 Mömmuskokk
92 00:41:17 00:41:00 Sandra Daðadóttir 1994 MÖMMUSKOKK
93 00:42:52 00:42:35 Hildur Rut Stefánsdóttir 1989 Mömmuskokk
 

  

 Aldursflokkaúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
Karlar 14 ára og yngri
1 00:22:07 00:22:03 Óskar Máni Óskarsson 2005 Laugaskokk
2 00:24:13 00:24:06 Ágúst Guðmundsson 2006 HK
3 00:24:57 00:24:51 Árni Snær Sigurjónsson 2003 Haukar
4 00:25:04 00:24:48 Vigfus Helgason 2005 Fjölnir
5 00:26:06 00:25:57 Emil Fannar Eiðsson 2005  
6 00:26:20 00:26:12 Jón Bjarni Emilsson 2006  
7 00:27:05 00:26:54 Unnar Steinn Sigurðsson 2003 Hlaupahópur FH
Karlar 15 til 29 ára
1 00:15:50 00:15:49 Arnar Pétursson 1991 ÍR
2 00:18:39 00:18:37 Hlynur Ólason 2001 Valur skokk
3 00:19:49 00:19:47 Kristinn Ingi Jónsson 1993 Hlaupahópur Sigga P
4 00:23:51 00:23:41 Benedikt Freyr Einarsson 1988  
5 00:26:14 00:26:01 Skarphéðinn Haukur Lýðsson  2001  
Karlar 30 til 39 ára
1 00:18:45 00:18:43 Guðlaugur Eyjólfsson 1980 Hermann
2 00:19:15 00:19:13 Gunnar Marteinsson 1983  
3 00:19:35 00:19:33 Hilmar Jónsson 1987  
4 00:20:54 00:20:51 Ólafur Björnsson 1979 Valur
5 00:20:58 00:20:54 Daníel Kjartan Ármannsson 1978 Hlaupahópur HK
6 00:21:01 00:20:59 Einar Karl Þórhallsson 1980 Hlaupahópur FH
7 00:21:42 00:21:38 Daniel Karlsson 1983 3SH
8 00:21:47 00:21:42 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk
9 00:22:58 00:22:48 Gunnar Már Gunnarsson 1978  
10 00:23:00 00:22:57 Daði Eyjólfsson 1981  
11 00:23:30 00:23:23 Stefan Reynisson 1979 3SH
12 00:23:37 00:23:32 Ólafur Austmann Þorbjörnsson 1981  
13 00:23:46 00:23:38 Júlíus Stígur Stephensen 1979 Valur skokk
14 00:24:53 00:24:36 Alfreð Ingvar A. Pétursson 1986  
15 00:25:23 00:25:10 Brynjar Ýmir Birgisson 1984  
16 00:25:44 00:25:39 Kári Sighvatsson 1987  
17 00:28:38 00:28:24 Ragnar Jón Dennisson 1982  
18 00:28:47 00:28:37 Andri Ómarsson 1983 Hlaupahópur FH
19 00:32:30 00:32:22 Eiður Gunnar Bjarnason  1978 Skokkhópur Hauka
Karlar 40 til 49 ára
1 00:16:57 00:16:55 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR / Adidas / Garmin
2 00:18:03 00:18:01 Jósep Magnússon 1977 Flandri
3 00:18:34 00:18:32 Einar Eiríkur Hjálmarsson  1972 Hlaupahópur FH
4 00:19:07 00:19:05 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P
5 00:19:21 00:19:21 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri
6 00:19:48 00:19:46 Friðleifur K Friðleifsson 1970  
7 00:19:56 00:19:55 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH
8 00:20:02 00:19:59 Birgir Rafn Birgisson 1976  
9 00:20:37 00:20:32 Guðmundur G Þorleifsson 1969  
10 00:20:44 00:20:44 Lárus Jónasson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar
11 00:21:03 00:21:03 Jón Sigþór Jónsson 1973 3SH
12 00:21:49 00:21:49 Hilmar Þór Karlsson 1973 Valur skokk
13 00:21:59 00:21:59 Birgir Örn Birgisson 1970 Laugaskokk
14 00:22:11 00:22:06 Axel Einar Guðnason 1970  
15 00:22:14 00:22:10 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk
16 00:22:19 00:22:14 Sigurður Guðni Ísólfsson 1968 Hlaupahópur FH
17 00:22:27 00:22:21 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk
18 00:22:38 00:22:34 Sigurður G. Kristinsson 1969 Laugaskokk
19 00:22:59 00:22:46 Þorsteinn Magnússon 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar
20 00:23:03 00:22:59 Ingvar Kristinn 1973 Hlaupahópur FH
21 00:23:27 00:23:18 Alfreð Gísli Jónsson 1974  
22 00:23:35 00:23:27 Sigurður Andri Sigurðsson 1970  
23 00:23:51 00:23:44 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur
24 00:24:00 00:23:49 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH
25 00:24:20 00:24:03 Jón Bersi Ellingsen 1971 Þríkó
26 00:28:49 00:28:34 Arnor Gauti Helgason 1972 Laugaskokk
Karlar 50 til 59 ára
1 00:19:25 00:19:23 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P
2 00:19:34 00:19:33 Gunnar Ólason 1967 Hljaupahópur Ármanns
3 00:20:03 00:20:00 Víðir Þór Magnússon 1964  
4 00:20:10 00:20:08 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
5 00:21:06 00:21:02 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
6 00:21:12 00:21:08 Arnar Jónsson 1965 Hlaupahópur Stjörnunar 
7 00:21:50 00:21:47 Guðmundur Kristinsson 1965 Laugaskokk
8 00:21:52 00:21:47 Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964  
9 00:22:54 00:22:49 Hringur Baldvinsson  1966 Hlaupahópur FH
10 00:23:01 00:22:54 Guðmundur Jónasson 1960  
11 00:23:45 00:23:37 Jon Grimsson 1959 ÍR-Skokk
12 00:24:01 00:23:54 Örn Hrafnkelsson 1967 Bjartur - Hjólreiðafélag
13 00:24:06 00:23:56 Pétur Hrafn Sigurðsson 1961 Richa116
14 00:24:33 00:24:26 Grétar Þórisson 1964 Víkikingur
15 00:24:53 00:24:53 Jóhannes Jónsson 1963  
16 00:25:14 00:25:02 Petur Orn Sigurðsson 1967 Valur skokk
17 00:25:34 00:25:27 Guðmundur Herbert Bjarnason 1963 Hlaupahópur FH
18 00:26:29 00:26:29 Samúel Þórisson 1965 Vikingur
19 00:28:42 00:28:32 Sigurður Magnússon 1966 skokkhópur Hauka
20 00:31:37 00:31:21 Þórarinn S Gestsson 1960  
Karlar 60 ára og eldri
1 00:20:57 00:20:55 Stefán Gíslason 1957 Flandri
2 00:22:33 00:22:28 Þórhallur Jóhannesson 1953 FH
3 00:22:41 00:22:38 Egill Guðmundsson 1953 Hlaupahópur FH
4 00:23:12 00:23:08 Sigurður Ingvarsson 1956 Hlaupasamtök Lýðveldisins
5 00:23:25 00:23:20 Sigurður Konráðsson 1953 Hlaupahópur Sigga P.
6 00:29:06 00:28:58 Heimir Aðalsteinsson 1954 Hlaupahópur FH
7 00:33:23 00:33:08 Árni Eggertsson 1956 Hlaupahópur Stjörnunnar
8 00:36:05 00:35:53 Eysteinn Hafberg 1940 Skokkhópur Hauka
Konur 14 ára og yngri
1 00:23:37 00:23:37 Elísabet Líf Austmann Ólafsdóttir 2005 Fjölnir
2 00:40:07 00:39:56 Andrea Arnarsdóttir 2008 Hlaupahópur FH
Konur 15 til 29 ára
1 00:18:24 00:18:22 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir
2 00:18:43 00:18:41 Elín Edda Sigurðardóttir 1989  
3 00:22:20 00:22:17 Karen Sif Pujarini Jónsdóttir 1994 Hlaupahópur FH
4 00:22:22 00:22:18 Anna Þuríður Pálsdóttir 1993  
5 00:24:04 00:23:56 Sigríður Kristín Kristjánsdóttir 1994 Valur skokk
6 00:24:33 00:24:27 Steinunn Anna Hannesdóttir 1989 Fjallaskokk
7 00:27:38 00:27:28 Ása Dögg Aðalsteinsdóttir 1988 Mömmuskokk
8 00:28:54 00:28:44 Karitas Björt Eiríksdóttir 1992  
9 00:30:00 00:29:50 Lára Halla Sigurðardóttir 1988  
10 00:30:08 00:29:58 Hildur Vilhelmsdóttir 1990 Mömmuskokk
11 00:30:45 00:30:30 Gunnlaug Birta Þorgrímsdóttir 1994  
12 00:41:10 00:41:00 Lára Huld  1991 Mömmuskokk
13 00:41:17 00:41:00 Sandra Daðadóttir 1994 MÖMMUSKOKK
14 00:42:52 00:42:35 Hildur Rut Stefánsdóttir 1989 Mömmuskokk
Konur 30 til 39 ára
1 00:21:57 00:21:52 Inga Dögg Þorsteinsdóttir 1979 Laugaskokk
2 00:22:18 00:22:18 Hildur Aðalsteinsdóttir 1983 Haukar
3 00:22:59 00:22:52 Rakel Jensdóttir 1981  
4 00:23:37 00:23:32 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 Skokkhópur Álftaness
5 00:23:38 00:23:30 Saga Stefensen  1982  
6 00:24:30 00:24:30 Hrönn G. Guðmundsdóttir 1985 Hlaupahópur FH
7 00:25:16 00:25:11 Arna Torfadóttir 1978 Fjallaskokk
8 00:25:18 00:25:18 Anna Þorsteinsdóttir 1983  
9 00:26:20 00:26:12 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 Laugaskokk
10 00:28:13 00:28:05 Hugrún Ósk Óskarsdóttir 1984 Fjallaskokk
11 00:29:00 00:28:51 Björk Varðardóttir 1985 Mömmuskokk
12 00:29:01 00:28:50 Eszter Dörnyei 1982 Mömmuskokk
13 00:29:01 00:28:46 Helga Guðlaug Jóhannsdóttir 1980  
14 00:29:22 00:29:10 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri
15 00:29:25 00:29:12 Sandra Ósk Sigurðardóttir 1979 WOW Hreysti
16 00:29:26 00:29:12 Sigríður Erlendsdóttir 1982 WOW Hreysti
17 00:29:50 00:29:37 Þórdís Óladóttir 1983 Útipúl
18 00:30:53 00:30:41 Perla Dögg Þórðardóttir 1984  
19 00:31:20 00:31:09 Margrét Una Kjartansdóttir 1983 Mömmuskokk
20 00:34:14 00:34:10 Þórleif Guðjónsdóttir 1987  
21 00:34:24 00:34:11 Laufey Halldóra Eyþórsdóttir 1983 Hlaupahópur Stjörnunnar
Konur 40 til 49 ára
1 00:19:40 00:19:38 Jóhanna Skúladóttir Ólafs 1977 KR-skokk
2 00:20:50 00:20:46 Jóna Dóra Óskarsdóttir 1972 Laugaskokk
3 00:22:39 00:22:33 Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir 1976 Fjallaskokk 
4 00:22:44 00:22:39 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 Skokkhópur Álftanes
5 00:23:18 00:23:12 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974  
6 00:23:31 00:23:21 Halldóra Hálfdánardóttir 1974 Valur skokk
7 00:23:39 00:23:29 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Hlaupahópur FH
8 00:23:39 00:23:33 Halla Björg Þórhallsdóttir 1975 Laugaskokk
9 00:23:50 00:23:44 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Þríkó
10 00:24:05 00:24:01 Þorbjörg Ósk Pétursdóttir 1969 Hlaupahópur FH
11 00:24:27 00:24:21 Sigrún Sveinbjörnsdóttir 1973 Fjallaskokk
12 00:24:41 00:24:33 Valerie Helene Maier 1969  
13 00:24:55 00:24:49 Unnur Árnadóttir 1973 Fjallaskokk
14 00:24:57 00:24:57 Guðrún Ásta Árnadóttir 1975 Skokkhópur Hauka
15 00:25:03 00:24:56 Sigurborg Kristinsdottir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar
16 00:25:14 00:25:10 Þóra Gísladóttir 1977 Hlaupahópur FH/Hraðastjóri 25 mín
17 00:26:09 00:26:03 Tonie Gertin Sörensen 1969 Víkingur
18 00:26:21 00:26:12 Þórdís Halldórsdóttir 1977 Hlaupahópur FH
19 00:26:31 00:26:20 Helga Elínborg Guðmundsdóttir 1970 Bratti
20 00:26:39 00:26:29 Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir 1969 Hlaupahópur FH
21 00:26:50 00:26:39 Birna Björk Árnadóttir 1970 Hlaupahópur FH
22 00:27:10 00:27:00 Guðrún Lovísa Ólafsdóttir 1977 MÖMMUSKOKK
23 00:27:41 00:27:32 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 Hlaupahópur FH
24 00:28:02 00:27:50 Kristín Eva Ólafsdóttir 1976 Laugaskokk
25 00:28:14 00:28:03 Auður H Ingólfsdóttir 1970 Flandri
26 00:28:49 00:28:34 Sólveig Ragnarsdóttir 1973 Bíddu Aðeins
27 00:28:55 00:28:42 Bríet Pálsdóttir 1974 Laugaskokk
28 00:28:57 00:28:45 Elva Björk Sveinsdóttir  1975 3SH
29 00:29:16 00:29:03 Hrafnhildur Tryggvadóttir 1969 Laugaskokk
30 00:30:17 00:30:02 Kolbrún Sveinsdóttir 1974 ÍR-skokk
31 00:30:18 00:30:02 Sigrún Þorsteinsdóttir 1974 Surtla
32 00:30:27 00:30:13 Guðrún Blandon 1972  
33 00:30:35 00:30:24 Rúna Loftsdóttir 1969 FH
Konur 50 til 59 ára
1 00:23:13 00:23:08 Erla Eyjólfsdóttir 1961 Hlaupahópur FH
2 00:23:30 00:23:22 Guðrún Harðardóttir 1966 Richa 116 / Valur skokk
3 00:26:30 00:26:20 Margrét Jóhannsdóttir 1963 Hlaupahópur FH
4 00:27:06 00:26:56 Auður Þorkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH
5 00:27:07 00:26:58 Guðrún Sigríður Reynisdóttir 1962 Hlaupahópur FH
6 00:27:26 00:27:14 Rannveig Hafberg  1966 Skokkhópur Hauka
7 00:28:34 00:28:21 Elin Ragna Sigurðardottir 1967 Skokkhópur Hauka
8 00:28:42 00:28:31 Helma H Gunnarsdóttir 1967 haukar
9 00:28:45 00:28:32 Hjördís E Harðardóttir 1964  
10 00:28:53 00:28:41 Árdís Olga Sigurðardóttir 1964 Haukar
11 00:28:59 00:28:47 Guðrún Berta Guðsteinsdóttir 1961 Flandri
12 00:29:09 00:28:58 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk
13 00:29:31 00:29:16 Margrét Kristjánsdóttir 1964  
14 00:29:41 00:29:35 Hjördís Gunnalugsdóttir 1963  
15 00:29:59 00:29:46 Hrönn Baldursdóttir 1967 Valur-skokk
16 00:32:50 00:32:38 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 1959 Hlaupahópur Ármanns
17 00:34:06 00:33:51 Margrét Auðunsdóttir 1967  
18 00:34:30 00:34:15 Kolbrún Kjartansdóttir 1967  
19 00:35:45 00:35:29 Ingibjörg Sigurðardóttir 1964 Stjarnan
Konur 60 ára og eldri
1 00:32:47 00:32:35 Þóra Hrönn Njálsdóttir 1951 Haukar
2 00:33:28 00:33:15 Ragna Maria Ragnarsdóttir 1948 Valur Skokk
3 00:34:41 00:34:26 Hrafnhildur Stella Sigurðardóttir 1956 Hlaupahópur Stjörnunnar
4 00:34:42 00:34:29 Ólafía Jóna Ólafsdóttir 1956  
 

 

Staðan í stigakeppni - Karlar/Konur

Röð Nafn Skokkhópur Jan Feb Samtals
Karlar
1 Arnar Petursson ÍR 15 15 30
2 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR / Adidas / Garmin 13 14 27
3 Jósep Magnússon Flandri 11 13 24
4 Hlynur Ólason Valur skokk 10 11 21
5 Guðlaugur Eyjólfsson Hermann 8 10 18
6 Magnús Þór Arnarson Hlaupahópur Sigga P 9 9 18
7 Ingvar Hjartarson Fjölnir / Adidas / Garmin 14   14
8 Gunnar v Gunnarsson Flandri 6 7 13
9 Einar Eiríkur Hjálmarsson Hlaupahópur FH   12 12
10 Ólafur Austmann Þorbjörnsson Afrekshópur 12   12
11 Helgi Sigurðsson Hlaupahópur Sigga P 4 6 10
12 Gunnar Marteinsson     8 8
13 Ágúst Haraldsson   7   7
14 Daniel Reynisson   5   5
15 Gunnar Ólason Hljaupahópur Ármanns   5 5
16 Hilmar Jónsson   1 4 5
17 Gunnar Ingólfsson Skokkhópur Álftaness 3   3
18 Kristinn Ingi Jónsson Hlaupahópur Sigga P   3 3
19 Bergsveinn Kristinsson   2   2
20 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH   2 2
21 Birgir Rafn Birgisson     1 1
Konur
1 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir 15 15 30
2 Elín Edda Sigurðardóttir   14 14 28
3 Jóhanna Skúladóttir Ólafs KR-skokk 11 13 24
4 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk 10 12 22
5 Hildur Aðalsteinsdóttir Haukar 9 10 19
6 Inga Dögg Þorsteinsdóttir Laugaskokk 8 11 19
7 Karen Sif Pujarini Jónsdóttir   7 9 16
8 Helga Guðný Elíasdóttir Fjölnir 13   13
9 Hjördís Ýr Ólafsdóttir 3SH 12   12
10 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir   4 6 10
11 Anna Þuríður Pálsdóttir     8 8
12 Rakel Jensdóttir   3 5 8
13 Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir Fjallaskokk   7 7
14 Birna Íris Jónsdóttir Þríkó 6   6
15 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir Valur skokk 5   5
16 Erla Eyjólfsdóttir Hlaupahópur FH   4 4
17 Hafdis Gudrun Hilmarsdottir     3 3
18 Guðrún Harðardóttir Richa 116 / Valur skokk   2 2
19 Katrín Lilja Sigurðardóttir Laugaskokk 2   2
20 Halldóra Hálfdánardóttir Valur skokk   1 1
21 Hrönn Kristjánsdóttir Stjarnan 1   1
 

 

Staðan í stigakeppni - Aldursflokkar

Röð Nafn Skokkhópur Jan Feb Samtals
Karlar 14 ára og yngri
1 Óskar Máni Óskarsson   15 15 30
2 Ágúst Guðmundsson HK 14 14 28
3 Árni Snær Sigurjónsson Haukar 13 13 26
4 Unnar Steinn Sigurðsson   11 9 20
5 Emil Fannar Eiðsson Haukar 9 11 20
6 Valdimar Atlason Hlaupahópur HK 12   12
7 Vigfus Helgason Fjölnir   12 12
8 Kjartan Sveinsson Ármann 10   10
9 Jón Bjarni Emilsson     10 10
Karlar 15 til 29 ára
1 Arnar Petursson ÍR 15 15 30
2 Hlynur Ólason Valur skokk 13 14 27
3 Kristinn Ingi Jónsson   12 13 25
4 Benedikt F Einarsson Hlaupahópur Víkings 5 12 17
5 Ingvar Hjartarson Fjölnir / Adidas / Garmin 14   14
6 Heimir Ingimarsson Víkingur 11   11
7 Skarphéðinn Haukur Lýðsson     11 11
8 Hannes Björn Guðlaugsson   10   10
9 Þorsteinn Þór Jóhannesson Surtla 9   9
10 Daníel Gauti Georgsson Valur skokk 8   8
11 Helgi Kristjánsson Valur skokk 7   7
12 Róbert Rafnarson   6   6
Karlar 30 til 39 ára
1 Guðlaugur Eyjólfsson Hermann 14 15 29
2 Hilmar Jónsson   10 13 23
3 Ólafur Austmann Þorbjörnsson   15 4 19
4 Ólafur Björnsson Valur 7 12 19
5 Daniel Karlsson 3SH 8 9 17
6 Einar Karl Þórhallsson Hlaupahópur FH 6 10 16
7 Gunnar Marteinsson     14 14
8 Daniel Reynisson   13   13
9 Ingvi Þór Hjaltason Valur skokk 5 8 13
10 Gunnar Ingólfsson Skokkhópur Álftaness 12   12
11 Bergsveinn Kristinsson   11   11
12 Daníel Kjartan Ármannsson Hlaupahópur HK   11 11
13 Daði Eyjólfsson   4 6 10
14 Gauti Kjartan Gíslason Skokkhópur Álftaness 9   9
15 Stefan Reynisson 3SH 3 5 8
16 Gunnar Már Gunnarsson     7 7
17 Júlíus Stígur Stephensen Valur skokk 2 3 5
18 Alfreð Ingvar A. Pétursson     2 2
19 Aron Örn Þórarinsson   1   1
20 Brynjar Ýmir Birgisson     1 1
Karlar 40 til 49 ára
1 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR / Adidas / Garmin 15 15 30
2 Jósep Magnússon Flandri 14 14 28
3 Magnús Þór Arnarson Hlaupahópur Sigga P 13 12 25
4 Gunnar v Gunnarsson Flandri 11 11 22
5 Guðmundur G Þorleifsson   10 8 18
6 Lárus Jónasson Hlaupahópur Stjörnunnar 9 7 16
7 Einar Eiríkur Hjálmarsson Hlaupahópur FH   13 13
8 Jón Sigþór Jónsson 3SH 7 6 13
9 Ágúst Haraldsson   12   12
10 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH   10 10
11 Birgir Rafn Birgisson     9 9
12 Brynjúlfur Halldórsson Ægir3 8   8
13 Baldur Gunnlaugsson Sparta 6   6
14 Hilmar Þór Karlsson Valur skokk   5 5
15 Ívar Jónsson AB Skokk 5   5
16 Birgir Örn Birgisson Laugaskokk   4 4
17 Sigurður G. Kristinsson Laugaskokk 4   4
18 Axel Einar Guðnason     3 3
19 Pétur Fannar Hjaltason Valur skokk 1 2 3
20 Sigurður Guðni Ísólfsson Hlaupahópur FH 2 1 3
21 Sigurður Óli Gestsson Haukar 3   3
Karlar 50 til 59 ára
1 Helgi Sigurðsson Hlaupahópur Sigga P 15 15 30
2 Friðrik Ármann Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins 14 12 26
3 Arnar Jónsson   12 10 22
4 Guðgeir Magnússon Skokkhópur Álftaness 11 11 22
5 Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz   10 8 18
6 Guðmundur Kristinsson Laugaskokk 9 9 18
7 Hringur Baldvinsson Hlaupahópur FH 8 7 15
8 Gunnar Ólason Hljaupahópur Ármanns   14 14
9 Haraldur Haraldsson Valur skokk 13   13
10 Víðir Þór Magnússon     13 13
11 Örn Hrafnkelsson Bjartur - Hjólreiðafélag 5 4 9
12 Helgi Harðarson Hlaupahópur FH 7   7
13 Davíð Skúlason   6   6
14 Guðmundur Jónasson     6 6
15 Jon Grimsson ÍR-Skokk   5 5
16 Jóhannes Jónsson   4 1 5
17 Jóhann Ingibergsson Hlaupahópur FH 3   3
18 Pétur Hrafn Sigurðsson     3 3
19 Grétar Þórisson Víkikingur   2 2
20 Jón Magnússon   2   2
21 Guðmundur Herbert Bjarnason Hlaupahópur FH 1   1
Karlar 60 ára og eldri
1 Stefán Gíslason Flandri 15 15 30
2 Þórhallur Jóhannesson FH 14 14 28
3 Egill Guðmundsson Hlaupahópur FH 12 13 25
4 Sigurður Ingvarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins 13 12 25
5 Sigurður Konráðsson Hlaupahópur Sigga P. 11 11 22
6 Heimir Aðalsteinsson Hlaupahópur F.H. 10 10 20
7 Árni Eggertsson Hlaupahópur Stjörnunnar 9 9 18
8 Eysteinn Hafberg Skokkhópur Hauka   8 8
Konur 14 ára og yngri
1 Sara Kamban Þorleifsdóttir Bleiki Pardusinn 15   15
2 Elísabet Líf Austmann Ólafsdóttir Fjölnir   15 15
3 Birta Kristín Jökulsdóttir Flandri 14   14
4 Andrea Arnarsdóttir Hlaupahópur FH   14 14
5 Thelma Björk Steinarsdóttir   13   13
Konur 15 til 29 ára
1 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir 15 15 30
2 Karen Sif Pujarini Jónsdóttir   12 13 25
3 Anna Þuríður Pálsdóttir   11 12 23
4 Elín Edda Sigurðardóttir ÍR 14 14 28
5 Helga Guðný Elíasdóttir Fjölnir 13   13
6 Sigríður Kristín Kristjánsdóttir Valur skokk   11 11
7 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir   10   10
8 Lára Halla Sigurðardóttir   3 7 10
9 Steinunn Anna Hannesdóttir Fjallaskokk   10 10
10 Ása Dögg Aðalsteinsdóttir     9 9
11 Vera Sóley Illugadóttir   9   9
12 Karitas Björt Eiríksdóttir     8 8
13 Sigrún Ingibjörg Gísladóttir Réttur Sprettur 8   8
14 Ragna Björk Ólafsdóttir   7   7
15 Hildur Vilhelmsdóttir Mömmuskokk   6 6
16 Kolbrún Ýr Sturludóttir   6   6
17 Arna Jara Jökulsdóttir Flandri 5   5
18 Gunnlaug Birta Þorgrímsdóttir     5 5
19 Aníta Ómarsdóttir   4   4
20 Lára Huld     4 4
21 Sandra Daðadóttir MÖMMUSKOKK   3 3
22 Eydís Erla Rúnarsdóttir Mömmuskokk 2   2
23 Hildur Rut Stefánsdóttir mömmuskokk   2 2
24 Elva Björk Traustadóttir Mömmuskokk 1   1
Konur 30 til 39 ára
1 Hildur Aðalsteinsdóttir Haukar 14 14 28
2 Inga Dögg Þorsteinsdóttir Laugaskokk 13 15 28
3 Rakel Jensdóttir   12 13 25
4 Tinna Rán Ægisdóttir Skokkhópur Álftaness 9 12 21
5 Katrín Lilja Sigurðardóttir Laugaskokk 11 7 18
6 Hjördís Ýr Ólafsdóttir 3SH 15   15
7 Anna Þorsteinsdóttir Surtla 6 8 14
8 Saga Stefensen     11 11
9 Hrönn G. Guðmundsdóttir Hlaupahópur FH   10 10
10 Hrönn Kristjánsdóttir Stjarnan 10   10
11 Arna Torfadóttir Fjallaskokk   9 9
12 Daldís Ýr Guðmundsdóttir Laugaskokk 8   8
13 Inga Björk Guðmundsdóttir Hlaupahópur Ármanns 7   7
14 Hugrún Ósk Óskarsdóttir Fjallaskokk   6 6
15 Björk Varðardóttir Mömmuskokk   5 5
16 Margrét Björnsdóttir Mömmuskokk 5   5
17 Anna Ýr Böðvarsdóttir Hlaupahópur FH 4   4
18 Eszter Dörnyei Mömmuskokk   4 4
19 Helga Guðlaug Jóhannsdóttir     3 3
20 Kristín Ýr Gunnarsdóttir Surtlur 3   3
21 Ólöf Andrjesdóttir Mömmuskokk 2   2
22 Pálína Guðmundsdóttir Flandri   2 2
23 Helga Sigurðardóttir Mömmuskokk 1   1
24 Sandra Ósk Sigurðardóttir WOW Hreysti   1 1
Konur 40 til 49 ára
1 Jóhanna Skúladóttir Ólafs KR-skokk 15 15 30
2 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk 14 14 28
3 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir Skokkhópur Álftaness 11 12 23
4 Hafdis Gudrun Hilmarsdottir   9 11 20
5 Rakel Steingrímsdóttir Þríkó 10 7 17
6 Halla Björg Þórhallsdóttir Laugaskokk 6 8 14
7 Þorbjörg Ósk Pétursdóttir Hlaupahópur FH 8 6 14
8 Birna Íris Jónsdóttir Þríkó 13   13
9 Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir Fjallaskokk   13 13
10 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir Valur skokk 12   12
11 Halldóra Hálfdánardóttir Valur skokk   10 10
12 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH   9 9
13 Guðrún Ásta Árnadóttir Skokkhópur Hauka 5 2 7
14 Vigdis Hallgrímsdóttir Ægir3 7   7
15 Sigrún Sveinbjörnsdóttir Fjallaskokk   5 5
16 Sigríður Þorgeirsdóttir Vikingur 4   4
17 Sigurborg Kristinsdottir Hlaupahópur Stjörnunnar 3 1 4
18 Valerie Helene Maier     4 4
19 Unnur Árnadóttir Fjallaskokk   3 3
20 Elva Gísladóttir Hlaupahópur Ármanns 2   2
21 Dagrún Hálfdánardóttir Hlaupahópur Ármanns 1   1
Konur 50 til 59 ára
1 Guðrún Harðardóttir Richa 116 / Valur skokk 14 14 28
2 Margrét Jóhannsdóttir Hlaupahópur FH 12 13 25
3 Auður Þorkelsdóttir Hlaupahópur FH 11 12 23
4 Rannveig Hafberg Skokkhópur Hauka 9 10 19
5 Ingveldur H. Ingibergsdóttir FLANDRI 15   15
6 Erla Eyjólfsdóttir Hlaupahópur FH   15 15
7 Hjördís E Harðardóttir   6 7 13
8 Valgerður Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH 13   13
9 Elin Ragna Sigurðardottir Skokkhópur Hauka 3 9 12
10 Helma H Gunnarsdóttir   4 8 12
11 Guðrún Sigríður Reynisdóttir     11 11
12 Oddrún Lilja Birgisdóttir Haukar 10   10
13 Rúna Hauksdóttir Hvannberg TKS 8   8
14 Árdís Olga Sigurðardóttir Haukar 1 6 7
15 Ásta Snorradóttir Hlaupahópur Ármanns 7   7
16 Guðrún Berta Guðsteinsdóttir Flandri   5 5
17 Kristina Andersson Hlaupahópur FH 5   5
18 Berglind Steinsdóttir Valur skokk   4 4
19 Margrét Kristjánsdóttir     3 3
20 Halla Ósk Halldórsdóttir   2   2
21 Hjördís Gunnalugsdóttir     2 2
22 Hrönn Baldursdóttir Valur-skokk   1 1
Konur 60 ára og eldri
1 Ragna Maria Ragnarsdóttir Valur Skokk 13 14 27
2 Hrafnhildur Stella Sigurðardóttir Hlaupahópur Stjörnunnar 10 13 23
3 Þóra Hrönn Njálsdóttir Haukar 8 15 23
4 Ólafía Jóna Ólafsdóttir Ömmurnar 9 12 21
5 Lára Árnadóttir Laugaskokk 15   15
6 Erla Skaftadóttir Skokkhópur Hauka 14   14
7 Björk Baldursdóttir Ömmurnar 12   12
8 Hólmfríður Guðrún Pálsdóttir Surtla 11   11

 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
Saga Stephensen Saga Stephensen
23.2.2017 23:06:44
┴gŠti vi­takandi,
Nafni­ mitt er vitlaust skrifa­ en ■a­ er stafsett svona: Saga Stephensen. Ůa­ vantar einnig skokkhˇp en Úg er Ý Valur skokk. 
Kve­ja,
Saga 
 
Settu inn athugasemd:













 
S═BS Inov8 600
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is