Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
9.3.2017
Powerade Vetrarhlaup 2016-2017 - Mars

Reykjavík, 9. mars 2017

Vegalengd: 10 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn

Heildarúrslit

Röð Tími Nafn Félag/klúbbur Stig
1. 34:42 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR 10
2. 35:51 Sigurjón Ernir Sturluson DanSport 9
3. 36:01 Benoit Branger ÍR 8
4. 37:16 Jósep Magnússon Flandri 7
5. 37:56 Marko Norkroos   6
6. 38:03 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir 10
7. 38:04 Arnar Ragnarsson Boot Camp 5
8. 38:07 Valur Þór Kristjánsson ÍR 4
9. 38:15 Garðar Hauksson Hlaupahópur Sigga P. 3
10. 38:36 Steindór Eiríksson ÍR Skokk 2
11. 38:57 Bjarki Freyr Rúnarsson 3SH 1
12. 39:01 Elín Edda Sigurðardóttir ÍR 9
13. 39:30 Björn Snær Atlason Þ.Sv.  
14. 39:36 Freyr Sigurðsson Laugaskokk  
15. 39:43 Reimar Pétursson    
16. 39:45 Jósef Sigurðsson Klifurfélag Reykjavíkur  
17. 39:47 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH  
18. 40:12 Páll Harðarson Valur Skokk  
19. 40:54 Hjörtur P. Jónsson Hlaupahópur FH  
20. 40:57 Gunnar V. Gunnarsson Flandri  
21. 41:01 Gunnar Marteinsson Hlaupahópur Ármanns  
22. 41:03 Helgi Sigurðsson Hlaupahópur Sigga P.  
23. 41:04 Kristján Þorbergsson Toyota  
24. 41:14 Hjördís Ýr Ólafsdóttir Hlaupahópur FH 8
25. 41:15 Gylfi Örn Gylfason 3SH  
26. 41:17 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH  
27. 41:22 Birgir Sævarsson LHF  
28. 41:26 Svava Rán Guðmundsdóttir Árbæjarskokk 7
29. 41:26 Margeir Kúld Eiríksson Afrekshópur  
30. 41:28 Guðmundur Guðnason Icelandair  
31. 41:36 Elísabet Margeirsdóttir Náttúruhlaup Arctic Running 6
32. 41:49 Arnar Garðarsson Árbæjarskokk  
33. 41:51 Víðir Þór Magnússon    
34. 42:12 Rúnar Sigurðsson Árbæjarskokk  
35. 42:16 Sigurður Kiernan Hlaupahópur Ármanns  
36. 42:18 Thomas Vallier Richa 116  
37. 42:20 Kjartan Sævarsson Laugaskokk  
38. 42:21 Anna Halldóra Ágústsdóttir Valur Skokk 5
39. 42:28 Baldur Bergsson    
40. 42:36 Aron Bjarki Ingvason Valur Skokk  
41. 42:43 Heimir Ingimarsson Víkingur  
42. 42:45 Ingólfur Örn Arnarsson Hlaupahópur FH  
43. 43:04 Ingvar Hjálmarsson Skokkhópur Hauka  
44. 43:13 Reynir Jónsson Hlaupahópur Ármanns  
45. 43:26 Bjarki Bjarnason Laugaskokk  
46. 43:27 Friðrik Á. Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
47. 43:32 Kristján Hrafn Guðmundsson    
48. 43:32 Sindri Bergmann VVVFÍ  
49. 43:36 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk 4
50. 43:39 Guðmundur Tryggvi Ólafsson Hreindýrafjélagið  
51. 43:40 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 3
52. 43:40 Ólafur Björnsson Valur Skokk  
53. 43:44 Stefán Gíslason Flandri  
54. 43:50 Guðlaugur Jóhannesson Richa 116  
55. 43:54 Ingvi Þór Hjaltason Valur Skokk  
56. 43:58 Guðlaugur Ingi Guðlaugsson    
57. 44:09 Guðmundur Kr. Pálsson Síðastur  
58. 44:38 Daníel K. Ármannsson Hlaupahópur HK  
59. 44:38 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH 2
60. 44:42 Jón Ragnar Ragnarsson Hlaupahópur Sigga P.  
61. 44:45 Trausti Valdimarsson Laugaskokk  
62. 44:46 Ívar Jónsson Fjölnir  
63. 44:52 Einar Þórarinsson Hlaupahópur Sigga P.  
64. 44:54 Brynjólfur Óli Árnason enginn  
65. 44:59 Arnar Jónsson Hlaupahópur Stjörnunnar  
66. 45:00 Guðgeir Magnússon Skokkh. Álftaness  
67. 45:02 Hannes Björn Guðlaugsson Fjölnir  
68. 45:08 Hilmar Jónsson Boot Camp  
69. 45:11 Lyuba Kharítouoie Laugaskokk 1
70. 45:14 Haraldur Haraldsson Valur Skokk  
71. 45:19 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir ÍR Skokk  
72. 45:23 Inga D. Þorsteinsdóttir Laugaskokk  
73. 45:36 Einar Karl Þórhallsson Hlaupahópur FH  
74. 45:38 Jón Orri Jónsson    
75. 45:47 Sigurður G. Kristinsson Laugaskokk  
76. 45:51 Marinó Albertsson Skokkhópur Hauka  
77. 45:53 Guðmundur Þorleifsson 3SH  
78. 45:56 Axel Einar Guðnason Hlaupahópur FH  
79. 45:57 Baldur Haraldsson Laugaskokk  
80. 45:58 Ívar Adolfsson Laugaskokk  
81. 45:59 Viktor Steinarsson Laugaskokk  
82. 46:14 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir Icelandair  
83. 46:19 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur  
84. 46:20 Kári Gíslason    
85. 46:23 Friðþjófur Th. Ruiz Skokkh. Álftaness  
86. 46:23 Rúnar Andrew Fimman  
87. 46:26 Daniel Fernandez Richa 116  
88. 46:30 Guðjón Traustason ÞríKó  
89. 46:30 Ólafur Briem Icelandair  
90. 46:42 Emily Walwood    
91. 46:43 Guðmundur Kristinsson Laugaskokk  
92. 46:45 Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir Ægir Þríþraut  
93. 46:48 Ágúst Sigurður Óskarsson Valur Skokk  
94. 46:52 Kristinn Guðmundsson Árbæjarskokk  
95. 46:56 Guðmundur S. Ólafsson Hlaupahópur Ármanns  
96. 47:05 Þórhallur Jóhannesson Hlaupahópur FH  
97. 47:10 Sigurður H. Sigurðarson ÍR Skokk  
98. 47:15 Birgir Örn Birgisson Laugaskokk  
99. 47:19 Guðrún Ásta Árnadóttir Skokkhópur Hauka  
100. 47:24 Huld Konráðsdóttir Icelandair  
101. 47:26 Björg Alexandersdóttir Icelandair  
102. 47:33 Ólafur Páll Jónsson Hekla  
103. 47:36 Katrín Lilja Sigurðardóttir Laugaskokk  
104. 47:37 Pétur Fannar Hjaltason Valur Skokk  
105. 47:37 Brynjar Örn Áskelsson Frískir Flóamenn  
106. 47:38 Hilmar Þór Karlsson Valur Skokk  
107. 47:40 Lukas Schneiderbeuer Richa 116  
108. 47:41 Páll Már Pálsson    
109. 47:42 Graeme Maley    
110. 47:44 Sverrir Örn Björnsson Skokkh. Álftaness  
111. 47:48 Gunnur Róbertsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
112. 47:54 Sigurður Ingvarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
113. 47:58 Gísli Vilberg Hjaltason Valur Skokk  
114. 48:01 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH  
115. 48:04 Ingibjörg Kristjánsdóttir Víkingur  
116. 48:05 Theodór C. Steinþórsson Hlaupahópur Sigga P.  
117. 48:05 Jóhanna Arnórsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins  
118. 48:10 Nökkvi Pálmason Laugaskokk  
119. 48:11 Björn Ómarsson    
120. 48:12 Rakel Jensdóttir Hlaupahópur Sigga P.  
121. 48:14 Gísli Heiðar Bjarnason Skokkhópur Hauka  
122. 48:16 Sigurður H. Svævarsson Skagaskokk  
123. 48:17 Vigfús Ingvarsson Árbæjarskokk  
124. 48:18 Sölvi Melax    
125. 48:19 Jóhann Karlsson Árbæjarskokk  
126. 48:20 Gunnar V. Árnason Árbæjarskokk  
127. 48:24 María S. Guðjónsdóttir Laugaskokk  
128. 48:25 Vilhjálmur Baldursson Kögglarnir  
129. 48:25 Óskar Þór Þráinsson Laugaskokk  
130. 48:30 Bendt Harðarsson S1  
131. 48:30 Tinna Rán Ægisdóttir Skokkh. Álftaness  
132. 48:31 Hlynur Skagfjörð Pálsson Hlaupahópur Ármanns  
133. 48:34 Helgi Kárason ÍR Skokk  
134. 48:35 Ásgrímur Guðmundsson    
135. 48:41 Tómas Beck Icelandair  
136. 48:50 Daldís Ýr Guðmundsdóttir Laugaskokk  
137. 48:50 Sigurður Konráðsson Hlaupahópur Sigga P.  
138. 48:51 Halla Björg Þórhallsdóttir Laugaskokk  
139. 48:52 Sólon Nói    
140. 48:55 Ásta Björk Guðmundsdóttir ÍR Skokk  
141. 48:56 Halldóra Hálfdánardóttir Valur Skokk  
142. 48:56 Viggó Ingason ÍR Skokk  
143. 48:57 Sigrún Barkardóttir ÍR Skokk  
144. 49:07 Guðrún Harðardóttir Richa 116  
145. 49:10 Felix Sigurðsson ÍR Skokk  
146. 49:11 Tómas Guðjónsson Náttúruhlaup  
147. 49:11 Valgerður Sólnes    
148. 49:12 Davíð Björnsson Laugaskokk  
149. 49:12 Guðmundur Jónasson Hlaupahópur Mannvits  
150. 49:12 Guðmundur Eyjólfsson Hlaupahópur Sigga P.  
151. 49:14 Rakel Steingrímsdóttir ÞríKó  
152. 49:15 Ísrael Daníel Hanssen    
153. 49:23 Sigurlín Birgisdóttir ÍR Skokk  
154. 49:25 Vöggur Clausen Magnússon Árbæjarskokk  
155. 49:35 Erik BFF  
156. 49:37 Kári Halldórsson Stíf Austanátt  
157. 49:42 Álfrún Tryggvadóttir Valur Skokk  
158. 49:43 Benedikt Freyr Einarsson Víkingur  
159. 49:45 Björgvin Atlason Víkingur  
160. 49:46 Kristín Sólnes Valur Skokk  
161. 49:47 Davíð Skúlason KR Skokk  
162. 49:52 Bjarnfríður Sveinbjörnsdóttir    
163. 49:52 Angel Martin Árbæjarskokk  
164. 49:54 Ólöf Sigurðardóttir Laugaskokk  
165. 50:00 Morgan Burre    
166. 50:01 Björn Valdimar Guðmundsson ÍR Skokk  
167. 50:08 Vigfús Eyjólfsson Frískir Flóamenn  
168. 50:14 Grétar Einarsson ÍR Skokk  
169. 50:21 Egill Guðmundsson Hlaupahópur FH  
170. 50:26 Daniel Junon    
171. 50:27 Saga Stephensen Valur Skokk  
172. 50:28 Valerie Maier Richa 116  
173. 50:34 Júlíus Stígur Stephensen Valur Skokk  
174. 50:37 Skúli Jónas Skúlason Hlaupahópur FH  
175. 50:38 Jóhannes Karlsson Víkingur  
176. 50:45 Helga Arnadóttir Árbæjarskokk  
177. 50:48 Valgerður Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH  
178. 50:51 Baldur Tumi Baldursson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
179. 50:57 Ingvar K. Guðnason Hlaupahópur FH  
180. 51:14 Stefán Reynisson 3SH  
181. 51:15 Albert Þorbergsson Laugaskokk  
182. 51:18 Sif Jónsdóttir ÍR Skokk  
183. 51:26 Micah Quinn    
184. 51:28 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur  
185. 51:29 Árný Ísberg    
186. 51:29 Kolbrún Sveinsdóttir ÍR Skokk  
187. 51:30 Koen Kjartan Van de Putte Laugaskokk  
188. 51:31 Vigfús Þór Helgason Fjölnir  
189. 51:34 Hugrún Þorsteinsdóttir Valur Skokk  
190. 51:41 Friðjón Daníelsson Hlaupahópur Ármanns  
191. 51:43 Inga Helga Sveinsdóttir    
192. 51:46 Guðmunda Smáradóttir ÞríKó  
193. 51:48 María Jóhannesdóttir ÍR Skokk  
194. 51:51 Unnur Árnadóttir Fjallaskokk  
195. 51:55 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk  
196. 51:59 Pétur Örn Sigurðsson Laugaskokk  
197. 52:07 Unnur Árnadóttir ÍR Skokk  
198. 52:08 Jórunn Atladóttir    
199. 52:33 Þorvaldur Kristjánsson Laugaskokk  
200. 52:37 Atli Andrésson    
201. 52:38 Grétar Þórisson Víkingur  
202. 52:40 Arnar Guðmundsson ÍR Skokk  
203. 52:41 Ingveldur Sæmundsdóttir Árbæjarskokk  
204. 52:44 Sigurður Gunnar Benediktsson ÍR Skokk  
205. 53:00 Haraldur Gunnarsson Árbæjarskokk  
206. 53:05 Einar M. Ólafsson Laugaskokk  
207. 53:05 Sigurjón Ragnar Sigurjónsson Laugaskokk  
208. 53:06 Björn Oddsson Skagaskokk  
209. 53:17 Kristinn J. Ólafsson ÞríKó  
210. 53:21 Súsanna Friðriksdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins  
211. 53:28 Steinunn Una Sigurðardóttir Icelandair  
212. 53:42 Guðmundur Vilhjálmsson    
213. 53:44 Jón Bersi Ellingsen ÞríKó  
214. 53:46 Smári Björnsson    
215. 53:48 Halldór Karlsson    
216. 53:49 Dagrún Hálfdánardóttir Hlaupahópur Ármanns  
217. 53:52 Tonie Gertin Sörensen Víkingur  
218. 53:56 Steinunn Anna Hannesdóttir Fjallaskokk  
219. 53:56 Alfreð Ingvar A. Pétursson    
220. 53:58 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk  
221. 54:01 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk  
222. 54:19 Eyrún B. Jóhannsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
223. 54:27 Ingibjörg Ester Ármannsdóttir    
224. 54:28 Páll Helgason Hlaupahópur Ármanns  
225. 54:32 Gerða Björg Hafsteinsdóttir ÍR Skokk  
226. 54:39 Hildur Gylfadóttir Skokkh. Álftaness  
227. 54:46 Matthildur Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH  
228. 54:54 Haraldur Vilhjálmsson Afrekshópur  
229. 55:01 Ásdís Guðný Guðmundsdóttir Náttúruhlaup  
230. 55:02 Eva H. Baldursdóttir    
231. 55:03 Rúna Stefánsdóttir Fjölnir  
232. 55:12 Hjörtur P. Guðmundsson Surtla  
233. 55:15 Sandra Björk Jóhannsdóttir ÍR Skokk  
234. 55:15 Simon Jones Carn Runners  
235. 55:20 Martina Biehodova    
236. 55:22 Björn Malmquist Richa 116  
237. 55:32 Sigurður Ólafsson    
238. 55:37 Fjölnir Þór Árnason Icelandair  
239. 55:38 Sigurgeir Már Halldórsson Icelandair  
240. 55:41 Örn T. Johnsen Hlaupahópur FH  
241. 55:49 Jóhann Gunnarsson ÞríKó  
242. 55:58 Ásdís B. Kristinsdóttir Boot Camp  
243. 56:01 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir    
244. 56:18 Guðjón Örn Helgason Hlaupadúfurnar  
245. 56:19 Karen Kristine Sævarsdóttir ÍR Skokk  
246. 56:40 Silja Rán Guðmundsdóttir Hlaupafélagið Kári  
247. 56:49 Elfa Björk Eiríksdóttir    
248. 56:51 Anna Ýr Böðvarsdóttir Hlaupahópur FH  
249. 56:56 Arnór Helgason ÍR Skokk  
250. 56:58 Svavar Kvaran ÍR Skokk  
251. 57:06 Hildur Magnúsdóttir Valur Skokk  
252. 57:07 Sigurður Haraldsson Icelandair  
253. 57:15 Guðrún Guðjónsdóttir Laugaskokk  
254. 57:24 Jóhanna Eiríksdóttir Laugaskokk  
255. 57:28 Ari Vésteinsson    
256. 57:37 Ísar L. Sigurþórsson Brúarskokk  
257. 57:42 Loei Badreddine    
258. 57:56 Ingólfur Ö. Arnarson Víkingur  
259. 57:57 Birna B. Árnadóttir Hlaupahópur FH  
260. 58:01 Lilja B. Ólafsdóttir Fjölnir  
261. 58:04 Kría Dietersdóttir Gleðipinnar  
262. 58:09 Íris Georgsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
263. 58:24 Unnur María Ólafsdóttir Fjölnir  
264. 58:26 Þorbjörg Ída Ívarsdóttir UFA  
265. 58:27 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk  
266. 58:33 Elinóra Kristinsdóttir Víkingur  
267. 58:40 Sigurður Freyr Jónatansson ÍR Skokk  
268. 58:42 Áslaug Pálsdóttir    
269. 58:44 Hrund Steingrímsdóttir    
270. 58:45 Zanný Vöggsdóttir Árbæjarskokk  
271. 58:46 Hálfdán Gunnarsson Boot Camp  
272. 58:51 Birna G. Sigurðardóttir Fjölnir  
273. 58:52 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir Icelandair  
274. 59:01 Elín María Guðjónsdóttir Þokurnar  
275. 59:18 Védís Sigurðardóttir VE36  
276. 59:20 Höskuldur Kristvinsson    
277. 59:29 Inga Björk Guðmundsdóttir Icelandair  
278. 59:30 Marvin Ívarsson Icelandair  
279. 59:34 Heiðrún Arnsteinsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
280. 59:42 Þórey Gylfadóttir Fjölnir  
281. 59:50 Íris Auður Arnardóttir Árbæjarskokk  
282. 59:50 Júlíanna Sigtryggsdóttir    
283. 59:52 Ásta Snorradóttir Hlaupahópur Ármanns  
284. 59:53 Erna Tönsberg VE36  
285. 59:56 Eyrún Baldvinsdóttir Fjölnir  
286. 59:58 Rúna Hauksdóttir TKS  
287. 60:07 Sigurbjörg Haraldsdóttir Kögglarnir  
288. 60:32 Berglind Steinsdóttir Valur Skokk  
289. 60:38 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson ÍR Skokk  
290. 60:44 Rannveig Hafberg Skokkhópur Hauka  
291. 61:09 Anna Sigríður Blöndal    
292. 61:20 Hrönn Baldursdóttir Valur Skokk  
293. 61:29 Sandra Ósk Sigurðardóttir WOW hreysti  
294. 61:30 Sigríður Erlendsdóttir WOW hreysti  
295. 61:33 Baldur Þ. Sigurlaugsson    
296. 61:37 Gunnar Þór Ólafsson Laugaskokk  
297. 61:39 Jakobína Kr. Arnljótsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
298. 61:47 Guðmann Bragi Birgisson Hlaupahópur Ármanns  
299. 62:00 Ingólfur S. Sveinsson Laugaskokk  
300. 62:07 Ragnheiður Hauksdóttir    
301. 62:09 Ashley Cox Sullivan    
302. 62:09 Greg Morgans    
303. 62:59 Iona Sjöfn Ægir Þríþraut  
304. 63:11 Guðrún Katrín Eiríksdóttir ÍR Skokk  
305. 63:54 Flosi Kristjánsson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
306. 63:57 Inger Ágústsdóttir Víkingur  
307. 64:23 Hildur Rún Björnsdóttir Laugaskokk  
308. 64:28 Djurdja Kristjana    
309. 64:29 Þórdís Óladóttir Útipúl  
310. 64:34 Hrafnhildur Tryggvadóttir Laugaskokk  
311. 64:41 Perla Dögg Þórðardóttir    
312. 65:29 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir    
313. 65:42 Gunnar J. Geirsson Laugaskokk  
314. 67:18 Ragna Dóra Rúnarsdóttir Kögglarnir  
315. 67:37 Hildur Leifsdóttir    
316. 68:05 Kristín Höskuldsdóttir Skokkhópur Hauka  
317. 68:18 Pavel Bartoszeh    
318. 68:34 Áslaug Jónasdóttir Laugaskokk  
319. 68:41 Jenny Badreddine    
320. 69:17 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson ÍR Skokk  
321. 69:17 Árni Þór Finnsson    
322. 69:29 Svanhvít Ósk Jónsdóttir ÍR Skokk  
323. 70:16 Harpa Sóley Snorradóttir ÍR Skokk  
324. 70:24 Erla Kristinsdóttir Hlaupahópur FH  
325. 70:43 Ragna María Ragnarsdóttir Valur Skokk  
326. 71:43 Lára Árnadóttir Laugaskokk  
327. 72:08 Eysteinn Hafberg Skokkhópur Hauka  
328. 72:18 Sigrún Þ. Geirsdóttir Hógværu Hetjurnar  
329. 73:16 Helga Gunnarsdóttir ÍR Skokk  
330. 73:19 Birna Jónsdóttir    
331. 74:27 Eyrún Magnúsdóttir Víkingur  
332. 74:58 Kristín Jóna Vigfúsdóttir Fjölnir  
 

 

Flokkaúrslit

Röð Tími Nafn Félag/klúbbur Stig
Karlar 16-29 ára
1. 35:51 Sigurjón Ernir Sturluson DanSport 10
2. 38:04 Arnar Ragnarsson Boot Camp 9
3. 38:57 Bjarki Freyr Rúnarsson 3SH 8
4. 42:28 Baldur Bergsson   7
5. 42:36 Aron Bjarki Ingvason Valur Skokk 6
6. 42:43 Heimir Ingimarsson Víkingur 5
7. 44:09 Guðmundur Kr. Pálsson Síðastur 4
8. 44:54 Brynjólfur Óli Árnason enginn 3
9. 45:02 Hannes Björn Guðlaugsson Fjölnir 2
10. 45:08 Hilmar Jónsson Boot Camp 1
11. 45:38 Jón Orri Jónsson    
12. 47:33 Ólafur Páll Jónsson Hekla  
13. 47:40 Lukas Schneiderbeuer Richa 116  
14. 48:18 Sölvi Melax    
15. 48:52 Sólon Nói    
16. 49:43 Benedikt Freyr Einarsson Víkingur  
17. 50:26 Daniel Junon    
18. 51:31 Vigfús Þór Helgason Fjölnir  
19. 53:56 Alfreð Ingvar A. Pétursson    
20. 55:12 Hjörtur P. Guðmundsson Surtla  
21. 61:33 Baldur Þ. Sigurlaugsson    
22. 69:17 Árni Þór Finnsson    
Karlar 30-34 ára
1. 36:01 Benoit Branger ÍR 10
2. 37:56 Marko Norkroos   9
3. 38:15 Garðar Hauksson Hlaupahópur Sigga P. 8
4. 39:30 Björn Snær Atlason Þ.Sv. 7
5. 39:36 Freyr Sigurðsson Laugaskokk 6
6. 39:45 Jósef Sigurðsson Klifurfélag Reykjavíkur 5
7. 41:01 Gunnar Marteinsson Hlaupahópur Ármanns 4
8. 43:26 Bjarki Bjarnason Laugaskokk 3
9. 43:54 Ingvi Þór Hjaltason Valur Skokk 2
10. 44:42 Jón Ragnar Ragnarsson Hlaupahópur Sigga P. 1
11. 46:26 Daniel Fernandez Richa 116  
12. 48:11 Björn Ómarsson    
13. 48:56 Viggó Ingason ÍR Skokk  
14. 49:45 Björgvin Atlason Víkingur  
15. 52:37 Atli Andrésson    
16. 56:18 Guðjón Örn Helgason Hlaupadúfurnar  
17. 64:29 Þórdís Óladóttir Útipúl  
Karlar 35-39 ára
1. 37:16 Jósep Magnússon Flandri 10
2. 38:07 Valur Þór Kristjánsson ÍR 9
3. 39:47 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH 8
4. 42:18 Thomas Vallier Richa 116 7
5. 43:04 Ingvar Hjálmarsson Skokkhópur Hauka 6
6. 43:13 Reynir Jónsson Hlaupahópur Ármanns 5
7. 43:32 Kristján Hrafn Guðmundsson   4
8. 43:40 Ólafur Björnsson Valur Skokk 3
9. 43:50 Guðlaugur Jóhannesson Richa 116 2
10. 43:58 Guðlaugur Ingi Guðlaugsson   1
11. 44:38 Daníel K. Ármannsson Hlaupahópur HK  
12. 45:36 Einar Karl Þórhallsson Hlaupahópur FH  
13. 46:30 Guðjón Traustason ÞríKó  
14. 47:37 Pétur Fannar Hjaltason Valur Skokk  
15. 48:10 Nökkvi Pálmason Laugaskokk  
16. 48:25 Óskar Þór Þráinsson Laugaskokk  
17. 48:30 Bendt Harðarsson S1  
18. 48:41 Tómas Beck Icelandair  
19. 49:15 Ísrael Daníel Hanssen    
20. 49:35 Erik BFF  
21. 49:52 Angel Martin Árbæjarskokk  
22. 50:34 Júlíus Stígur Stephensen Valur Skokk  
23. 51:14 Stefán Reynisson 3SH  
24. 51:26 Micah Quinn    
25. 68:18 Pavel Bartoszeh    
Karlar 40-44 ára
1. 34:42 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR 10
2. 39:43 Reimar Pétursson   9
3. 41:15 Gylfi Örn Gylfason 3SH 8
4. 41:22 Birgir Sævarsson LHF 7
5. 41:49 Arnar Garðarsson Árbæjarskokk 6
6. 43:32 Sindri Bergmann VVVFÍ 5
7. 44:52 Einar Þórarinsson Hlaupahópur Sigga P. 4
8. 45:59 Viktor Steinarsson Laugaskokk 3
9. 47:37 Brynjar Örn Áskelsson Frískir Flóamenn 2
10. 47:38 Hilmar Þór Karlsson Valur Skokk 1
11. 47:58 Gísli Vilberg Hjaltason Valur Skokk  
12. 48:14 Gísli Heiðar Bjarnason Skokkhópur Hauka  
13. 50:57 Ingvar K. Guðnason Hlaupahópur FH  
14. 51:15 Albert Þorbergsson Laugaskokk  
15. 51:30 Koen Kjartan Van de Putte Laugaskokk  
16. 53:46 Smári Björnsson    
17. 55:32 Sigurður Ólafsson    
18. 55:38 Sigurgeir Már Halldórsson Icelandair  
19. 56:56 Arnór Helgason ÍR Skokk  
20. 57:28 Ari Vésteinsson    
21. 57:37 Ísar L. Sigurþórsson Brúarskokk  
22. 58:46 Hálfdán Gunnarsson Boot Camp  
23. 59:30 Marvin Ívarsson Icelandair  
24. 60:38 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson ÍR Skokk  
25. 69:17 Þorsteinn Ragnar Jóhannesson ÍR Skokk  
Karlar 45-49 ára
1. 38:36 Steindór Eiríksson ÍR Skokk 10
2. 40:54 Hjörtur P. Jónsson Hlaupahópur FH 9
3. 40:57 Gunnar V. Gunnarsson Flandri 8
4. 41:17 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH 7
5. 41:28 Guðmundur Guðnason Icelandair 6
6. 42:16 Sigurður Kiernan Hlaupahópur Ármanns 5
7. 42:20 Kjartan Sævarsson Laugaskokk 4
8. 43:39 Guðmundur Tryggvi Ólafsson Hreindýrafjélagið 3
9. 44:46 Ívar Jónsson Fjölnir 2
10. 45:14 Haraldur Haraldsson Valur Skokk 1
11. 45:47 Sigurður G. Kristinsson Laugaskokk  
12. 45:51 Marinó Albertsson Skokkhópur Hauka  
13. 45:53 Guðmundur Þorleifsson 3SH  
14. 45:56 Axel Einar Guðnason Hlaupahópur FH  
15. 46:20 Kári Gíslason    
16. 46:23 Rúnar Andrew Fimman  
17. 47:15 Birgir Örn Birgisson Laugaskokk  
18. 47:42 Graeme Maley    
19. 47:44 Sverrir Örn Björnsson Skokkh. Álftaness  
20. 48:05 Theodór C. Steinþórsson Hlaupahópur Sigga P.  
21. 48:16 Sigurður H. Svævarsson Skagaskokk  
22. 48:17 Vigfús Ingvarsson Árbæjarskokk  
23. 48:25 Vilhjálmur Baldursson Kögglarnir  
24. 48:31 Hlynur Skagfjörð Pálsson Hlaupahópur Ármanns  
25. 48:34 Helgi Kárason ÍR Skokk  
26. 49:11 Tómas Guðjónsson Náttúruhlaup  
27. 50:08 Vigfús Eyjólfsson Frískir Flóamenn  
28. 50:37 Skúli Jónas Skúlason Hlaupahópur FH  
29. 51:41 Friðjón Daníelsson Hlaupahópur Ármanns  
30. 51:59 Pétur Örn Sigurðsson Laugaskokk  
31. 52:44 Sigurður Gunnar Benediktsson ÍR Skokk  
32. 53:05 Sigurjón Ragnar Sigurjónsson Laugaskokk  
33. 53:06 Björn Oddsson Skagaskokk  
34. 53:17 Kristinn J. Ólafsson ÞríKó  
35. 53:44 Jón Bersi Ellingsen ÞríKó  
36. 53:48 Halldór Karlsson    
37. 54:28 Páll Helgason Hlaupahópur Ármanns  
38. 55:15 Simon Jones Carn Runners  
39. 55:37 Fjölnir Þór Árnason Icelandair  
40. 55:49 Jóhann Gunnarsson ÞríKó  
41. 57:07 Sigurður Haraldsson Icelandair  
42. 58:40 Sigurður Freyr Jónatansson ÍR Skokk  
43. 61:37 Gunnar Þór Ólafsson Laugaskokk  
44. 61:47 Guðmann Bragi Birgisson Hlaupahópur Ármanns  
Karlar 50-54 ára
1. 40:12 Páll Harðarson Valur Skokk 10
2. 41:04 Kristján Þorbergsson Toyota 9
3. 41:26 Margeir Kúld Eiríksson Afrekshópur 8
4. 41:51 Víðir Þór Magnússon   7
5. 42:12 Rúnar Sigurðsson Árbæjarskokk 6
6. 42:45 Ingólfur Örn Arnarsson Hlaupahópur FH 5
7. 44:59 Arnar Jónsson Hlaupahópur Stjörnunnar 4
8. 45:00 Guðgeir Magnússon Skokkh. Álftaness 3
9. 45:57 Baldur Haraldsson Laugaskokk 2
10. 45:58 Ívar Adolfsson Laugaskokk 1
11. 46:23 Friðþjófur Th. Ruiz Skokkh. Álftaness  
12. 46:30 Ólafur Briem Icelandair  
13. 46:43 Guðmundur Kristinsson Laugaskokk  
14. 46:48 Ágúst Sigurður Óskarsson Valur Skokk  
15. 46:56 Guðmundur S. Ólafsson Hlaupahópur Ármanns  
16. 47:41 Páll Már Pálsson    
17. 48:20 Gunnar V. Árnason Árbæjarskokk  
18. 48:35 Ásgrímur Guðmundsson    
19. 49:10 Felix Sigurðsson ÍR Skokk  
20. 49:47 Davíð Skúlason KR Skokk  
21. 50:01 Björn Valdimar Guðmundsson ÍR Skokk  
22. 52:38 Grétar Þórisson Víkingur  
23. 52:40 Arnar Guðmundsson ÍR Skokk  
24. 53:05 Einar M. Ólafsson Laugaskokk  
25. 53:42 Guðmundur Vilhjálmsson    
26. 54:54 Haraldur Vilhjálmsson Afrekshópur  
27. 55:22 Björn Malmquist Richa 116  
28. 55:41 Örn T. Johnsen Hlaupahópur FH  
29. 57:56 Ingólfur Ö. Arnarson Víkingur  
Karlar 55-59 ára
1. 41:03 Helgi Sigurðsson Hlaupahópur Sigga P. 10
2. 43:27 Friðrik Á. Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins 9
3. 43:44 Stefán Gíslason Flandri 8
4. 44:45 Trausti Valdimarsson Laugaskokk 7
5. 46:52 Kristinn Guðmundsson Árbæjarskokk 6
6. 47:54 Sigurður Ingvarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins 5
7. 49:12 Davíð Björnsson Laugaskokk 2
8. 49:12 Guðmundur Jónasson Hlaupahópur Mannvits 3
9. 49:12 Guðmundur Eyjólfsson Hlaupahópur Sigga P. 4
10. 49:37 Kári Halldórsson Stíf Austanátt 1
11. 50:38 Jóhannes Karlsson Víkingur  
12. 50:51 Baldur Tumi Baldursson Hlaupasamtök Lýðveldisins  
13. 53:00 Haraldur Gunnarsson Árbæjarskokk  
14. 53:58 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk  
15. 56:58 Svavar Kvaran ÍR Skokk  
16. 62:09 Greg Morgans    
Karlar 60-64 ára
1. 47:05 Þórhallur Jóhannesson Hlaupahópur FH 10
2. 47:10 Sigurður H. Sigurðarson ÍR Skokk 9
3. 48:50 Sigurður Konráðsson Hlaupahópur Sigga P. 8
4. 50:21 Egill Guðmundsson Hlaupahópur FH 7
5. 58:27 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk 6
Karlar 65-69 ára
1. 48:19 Jóhann Karlsson Árbæjarskokk 10
2. 49:25 Vöggur Clausen Magnússon Árbæjarskokk 9
3. 50:14 Grétar Einarsson ÍR Skokk 8
4. 52:33 Þorvaldur Kristjánsson Laugaskokk 7
5. 59:20 Höskuldur Kristvinsson   6
6. 63:54 Flosi Kristjánsson Hlaupasamtök Lýðveldisins 5
Karlar 70-74 ára
1. 65:42 Gunnar J. Geirsson Laugaskokk 10
Karlar 75 ára og eldri
1. 62:00 Ingólfur S. Sveinsson Laugaskokk 10
2. 72:08 Eysteinn Hafberg Skokkhópur Hauka 9
Konur 16-29 ára
1. 38:03 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir 10
2. 39:01 Elín Edda Sigurðardóttir ÍR 9
3. 42:21 Anna Halldóra Ágústsdóttir Valur Skokk 8
4. 46:42 Emily Walwood   7
5. 46:45 Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir Ægir Þríþraut 6
6. 48:04 Ingibjörg Kristjánsdóttir Víkingur 5
7. 48:55 Ásta Björk Guðmundsdóttir ÍR Skokk 4
8. 49:46 Kristín Sólnes Valur Skokk 3
9. 50:00 Morgan Burre   2
10. 53:56 Steinunn Anna Hannesdóttir Fjallaskokk 1
11. 54:27 Ingibjörg Ester Ármannsdóttir    
12. 55:03 Rúna Stefánsdóttir Fjölnir  
13. 55:15 Sandra Björk Jóhannsdóttir ÍR Skokk  
14. 55:20 Martina Biehodova    
15. 56:01 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir    
16. 56:40 Silja Rán Guðmundsdóttir Hlaupafélagið Kári  
17. 58:26 Þorbjörg Ída Ívarsdóttir UFA  
18. 62:59 Iona Sjöfn Ægir Þríþraut  
Konur 30-34 ára
1. 41:14 Hjördís Ýr Ólafsdóttir Hlaupahópur FH 10
2. 41:36 Elísabet Margeirsdóttir Náttúruhlaup Arctic Running 9
3. 43:40 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 8
4. 45:11 Lyuba Kharítouoie Laugaskokk 7
5. 47:36 Katrín Lilja Sigurðardóttir Laugaskokk 6
6. 49:11 Valgerður Sólnes   5
7. 49:42 Álfrún Tryggvadóttir Valur Skokk 4
8. 50:27 Saga Stephensen Valur Skokk 3
9. 51:28 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur 2
10. 51:43 Inga Helga Sveinsdóttir   1
11. 55:02 Eva H. Baldursdóttir    
12. 58:04 Kría Dietersdóttir Gleðipinnar  
13. 59:29 Inga Björk Guðmundsdóttir Icelandair  
14. 59:50 Júlíanna Sigtryggsdóttir    
15. 61:30 Sigríður Erlendsdóttir WOW hreysti  
16. 64:28 Djurdja Kristjana    
17. 64:41 Perla Dögg Þórðardóttir    
18. 67:37 Hildur Leifsdóttir    
Konur 35-39 ára
1. 44:38 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH 10
2. 45:23 Inga D. Þorsteinsdóttir Laugaskokk 9
3. 48:12 Rakel Jensdóttir Hlaupahópur Sigga P. 8
4. 48:24 María S. Guðjónsdóttir Laugaskokk 7
5. 48:30 Tinna Rán Ægisdóttir Skokkh. Álftaness 6
6. 48:50 Daldís Ýr Guðmundsdóttir Laugaskokk 5
7. 49:52 Bjarnfríður Sveinbjörnsdóttir   4
8. 51:29 Árný Ísberg   3
9. 52:08 Jórunn Atladóttir   2
10. 54:01 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk 1
11. 54:19 Eyrún B. Jóhannsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
12. 56:51 Anna Ýr Böðvarsdóttir Hlaupahópur FH  
13. 58:42 Áslaug Pálsdóttir    
14. 58:44 Hrund Steingrímsdóttir    
15. 58:45 Zanný Vöggsdóttir Árbæjarskokk  
16. 59:18 Védís Sigurðardóttir VE36  
17. 59:53 Erna Tönsberg VE36  
18. 61:29 Sandra Ósk Sigurðardóttir WOW hreysti  
19. 62:07 Ragnheiður Hauksdóttir    
20. 74:27 Eyrún Magnúsdóttir Víkingur  
Konur 40-44 ára
1. 43:36 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk 10
2. 46:14 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir Icelandair 9
3. 46:19 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur 8
4. 47:19 Guðrún Ásta Árnadóttir Skokkhópur Hauka 7
5. 47:26 Björg Alexandersdóttir Icelandair 6
6. 47:48 Gunnur Róbertsdóttir Hlaupahópur Ármanns 5
7. 48:01 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH 4
8. 48:51 Halla Björg Þórhallsdóttir Laugaskokk 3
9. 48:56 Halldóra Hálfdánardóttir Valur Skokk 2
10. 49:14 Rakel Steingrímsdóttir ÞríKó 1
11. 49:23 Sigurlín Birgisdóttir ÍR Skokk  
12. 51:29 Kolbrún Sveinsdóttir ÍR Skokk  
13. 51:34 Hugrún Þorsteinsdóttir Valur Skokk  
14. 51:51 Unnur Árnadóttir Fjallaskokk  
15. 51:55 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk  
16. 54:32 Gerða Björg Hafsteinsdóttir ÍR Skokk  
17. 54:46 Matthildur Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH  
18. 55:58 Ásdís B. Kristinsdóttir Boot Camp  
19. 56:49 Elfa Björk Eiríksdóttir    
20. 58:09 Íris Georgsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
21. 58:33 Elinóra Kristinsdóttir Víkingur  
22. 59:50 Íris Auður Arnardóttir Árbæjarskokk  
23. 62:09 Ashley Cox Sullivan    
24. 68:05 Kristín Höskuldsdóttir Skokkhópur Hauka  
25. 69:29 Svanhvít Ósk Jónsdóttir ÍR Skokk  
26. 72:18 Sigrún Þ. Geirsdóttir Hógværu Hetjurnar  
27. 73:19 Birna Jónsdóttir    
Konur 45-49 ára
1. 41:26 Svava Rán Guðmundsdóttir Árbæjarskokk 10
2. 48:05 Jóhanna Arnórsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins 9
3. 50:28 Valerie Maier Richa 116 8
4. 51:46 Guðmunda Smáradóttir ÞríKó 7
5. 52:41 Ingveldur Sæmundsdóttir Árbæjarskokk 6
6. 53:21 Súsanna Friðriksdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins 5
7. 53:28 Steinunn Una Sigurðardóttir Icelandair 4
8. 53:49 Dagrún Hálfdánardóttir Hlaupahópur Ármanns 3
9. 53:52 Tonie Gertin Sörensen Víkingur 2
10. 54:39 Hildur Gylfadóttir Skokkh. Álftaness 1
11. 55:01 Ásdís Guðný Guðmundsdóttir Náttúruhlaup  
12. 56:19 Karen Kristine Sævarsdóttir ÍR Skokk  
13. 57:15 Guðrún Guðjónsdóttir Laugaskokk  
14. 57:57 Birna B. Árnadóttir Hlaupahópur FH  
15. 58:51 Birna G. Sigurðardóttir Fjölnir  
16. 59:34 Heiðrún Arnsteinsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
17. 59:52 Ásta Snorradóttir Hlaupahópur Ármanns  
18. 59:56 Eyrún Baldvinsdóttir Fjölnir  
19. 60:07 Sigurbjörg Haraldsdóttir Kögglarnir  
20. 60:44 Rannveig Hafberg Skokkhópur Hauka  
21. 61:09 Anna Sigríður Blöndal    
22. 61:20 Hrönn Baldursdóttir Valur Skokk  
23. 61:39 Jakobína Kr. Arnljótsdóttir Hlaupahópur Ármanns  
24. 64:23 Hildur Rún Björnsdóttir Laugaskokk  
25. 64:34 Hrafnhildur Tryggvadóttir Laugaskokk  
26. 68:34 Áslaug Jónasdóttir Laugaskokk  
27. 70:16 Harpa Sóley Snorradóttir ÍR Skokk  
28. 73:16 Helga Gunnarsdóttir ÍR Skokk  
Konur 50-54 ára
1. 47:24 Huld Konráðsdóttir Icelandair 10
2. 48:57 Sigrún Barkardóttir ÍR Skokk 9
3. 49:07 Guðrún Harðardóttir Richa 116 8
4. 50:48 Valgerður Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH 7
5. 51:48 María Jóhannesdóttir ÍR Skokk 6
6. 52:07 Unnur Árnadóttir ÍR Skokk 5
7. 57:06 Hildur Magnúsdóttir Valur Skokk 4
8. 57:24 Jóhanna Eiríksdóttir Laugaskokk 3
9. 59:01 Elín María Guðjónsdóttir Þokurnar 2
10. 59:42 Þórey Gylfadóttir Fjölnir 1
11. 59:58 Rúna Hauksdóttir TKS  
12. 60:32 Berglind Steinsdóttir Valur Skokk  
13. 67:18 Ragna Dóra Rúnarsdóttir Kögglarnir  
14. 68:41 Jenny Badreddine    
15. 70:24 Erla Kristinsdóttir Hlaupahópur FH  
Konur 55-59 ára
1. 45:19 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir ÍR Skokk 10
2. 49:54 Ólöf Sigurðardóttir Laugaskokk 9
3. 50:45 Helga Arnadóttir Árbæjarskokk 8
4. 51:18 Sif Jónsdóttir ÍR Skokk 7
5. 57:42 Loei Badreddine   6
6. 58:24 Unnur María Ólafsdóttir Fjölnir 5
7. 58:52 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir Icelandair 4
8. 63:11 Guðrún Katrín Eiríksdóttir ÍR Skokk 3
9. 63:57 Inger Ágústsdóttir Víkingur 2
Konur 60-64 ára
1. 58:01 Lilja B. Ólafsdóttir Fjölnir 10
2. 65:29 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir   9
3. 71:43 Lára Árnadóttir Laugaskokk 8
4. 74:58 Kristín Jóna Vigfúsdóttir Fjölnir 7
Konur 65 ára og eldri
1. 70:43 Ragna María Ragnarsdóttir Valur Skokk 10

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is