Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
30.3.2017
Hlaupar÷­ FH og AtlantsolÝu - Mars

Hafnarfjörður, 30. mars 2017

Vegalengd: 5 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn

Heildarúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur
1 00:15:37 00:15:37 Arnar Pétursson 1991 ÍR-Adidas-Hleðsla
2 00:16:11 00:16:11 Ingvar Hjartarson 1994 Fjölnir / Adidas / Garmin
3 00:16:20 00:16:19 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR / Adidas / Garmin
4 00:17:30 00:17:29 Birkir Einar Gunnlaugsson 1995 Fjölnir
5 00:17:44 00:17:43 Jósep Magnússon 1977  
6 00:17:52 00:17:51 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir
7 00:18:07 00:18:05 Hafsteinn Óskarsson 1959  
8 00:18:26 00:18:25 Bjarki Freyr Rúnarsson 1994  
9 00:18:28 00:18:27 Grétar Snorrason 1981 HHFH
10 00:18:33 00:18:31 Gunnar Marteinsson 1983 Hlaupahópur Ármanns
11 00:18:34 00:18:34 Gylfi Örn Gylfason 1976 3sh
12 00:18:39 00:18:39 Elín Edda Sigurðardóttir 1989 ÍR
13 00:18:44 00:18:42 Hlynur Ólason 2001 Valur skokk / ÍR
14 00:18:45 00:18:45 Hjörtur Pálmi Jónsson 1971 Hlaupahópur FH
15 00:18:56 00:18:54 Andrea Kolbeinsdóttir 1999 ÍR
16 00:18:56 00:18:55 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri
17 00:18:57 00:18:56 Guðmundur Guðnason 1969 Hlaupahópur Stjörnunnar
18 00:19:04 00:18:56 Búi Steinn Kárason 1989 Steve Austanátt
19 00:19:05 00:19:05 Víðir Þór Magnússon 1964  
20 00:19:07 00:19:05 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH
21 00:19:10 00:19:08 Helga Guðný Elíasdóttir 1994 Fjölnir
22 00:19:17 00:19:16 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P
23 00:19:19 00:19:17 Gunnar Ingólfsson 1986 Skokkhópur Álftaness
24 00:19:24 00:19:19 Thomas Vallier 1979 Richa 116
25 00:19:30 00:19:26 Heimir Ingimarsson 1988 Víkingur
26 00:19:33 00:19:31 Jón Magnús Guðmundsson 1987  
27 00:19:38 00:19:34 Guðmundur G Þorleifsson 1969 3SH
28 00:19:42 00:19:39 Jón Hinrik Höskuldsson 1991 Ægir3
29 00:19:45 00:19:43 Ingólfur Örn Arnarsson 1962 Hlaupahópur FH
30 00:19:46 00:19:46 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness
31 00:19:47 00:19:47 Agnar Jón Ágústsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
32 00:19:48 00:19:45 Reynir Jónsson 1980  
33 00:19:50 00:19:47 Hulda Guðný Kjartansdóttir 1976 Hlaupahópur Stjörnunnar
34 00:19:54 00:19:54 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
35 00:19:55 00:19:53 Anthony Moore  1971  
36 00:20:05 00:20:05 Jón Gunnar Þorsteinsson 1970 Richa 116
37 00:20:07 00:20:03 Jóna Dóra Óskarsdóttir 1972 Laugaskokk
38 00:20:15 00:20:10 Finnbogi Gylfason 1970 3SH
39 00:20:19 00:20:16 Ingvar Hjálmarsson 1979 Skokkhópur Hauka
40 00:20:22 00:20:20 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk / Ægir3
41 00:20:26 00:20:23 Einar Karl Þórhallsson 1980 HH FHHlaupahópur FH
42 00:20:32 00:20:27 Ólafur Björnsson 1979 Valur
43 00:20:33 00:20:28 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk
44 00:20:35 00:20:32 Daniel Fernandez 1985 Richa 116
45 00:20:38 00:20:34 Gunnlaugur Dan Hafsteinsson 1982  
46 00:20:39 00:20:37 Hilmar Jónsson 1987  
47 00:20:42 00:20:37 Jón Sigþór Jónsson 1973 3SH
48 00:20:44 00:20:39 Einar Ingimundarson 1974 Hlaupahópur FH
49 00:20:46 00:20:40 Dagur Gunnarsson 1975 Valur skokk
50 00:20:47 00:20:47 Ásgeir Skúlason 1978  
51 00:20:49 00:20:47 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
52 00:20:49 00:20:49 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR- skokk
53 00:20:51 00:20:47 Stefán Gíslason 1957 Flandri
54 00:20:54 00:20:54 Gunnar Már Gunnarsson 1978  
55 00:20:55 00:20:55 Arnar Jónssson 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
56 00:21:00 00:20:56 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk
57 00:21:06 00:21:04 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness
58 00:21:11 00:21:06 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH
59 00:21:16 00:21:12 Guðmundur Kristinsson 1965 Laugaskokk
60 00:21:21 00:21:14 Gísli Þór Jónsson 1982 Skarfarnir
61 00:21:25 00:21:23 Óskar Máni Óskarsson 2005 Laugaskokk
62 00:21:27 00:21:24 Hildur Aðalsteinsdóttir  1983 Haukar
63 00:21:43 00:21:39 Einar Rafn Viðarsson 1982 BootCamp
64 00:21:44 00:21:41 Inga Dögg Þorsteinsdóttir 1979  
65 00:21:46 00:21:42 Anna Þuríður Pálsdóttir 1993  
66 00:21:53 00:21:53 Lukas Schneiderbauer 1989 Richa 116
67 00:21:59 00:21:49 Birgir Örn Birgisson 1970 LaugaskokkLaugaskokk
68 00:22:02 00:22:02 Arnar Orri Sverrisson 1995 Kjötkompaní1
69 00:22:10 00:21:52 Sigurjón Jóhannsson 1985  
70 00:22:11 00:22:05 Arnór Davíð Pétursson 1986  
71 00:22:11 00:22:06 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk
72 00:22:14 00:22:11 Vigfus Helgason 2005 Fjölnir
73 00:22:17 00:22:11 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 Skokkhópur Álftaness
74 00:22:20 00:22:18 Hekla Sól Víðisdóttir 2003  
75 00:22:22 00:22:15 Mörður Finnbogason 1973  
76 00:22:25 00:22:21 Helgi Harðarson 1961 Hlaupahópur FH
77 00:22:34 00:22:25 Harpa Víðisdóttir 1970 Hlaupahópur Störnunnar
78 00:22:34 00:22:34 Hringur Baldvinsson 1966 Hlaupahópur FH
79 00:22:37 00:22:34 Elísabet Líf A. Ólafsdóttir 2005 Fjölnir
80 00:22:37 00:22:34 Ólafur Austmann Þorbjörnsson 1981 Breiðablik
81 00:22:38 00:22:32 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Hlaupahópur FH
82 00:22:38 00:22:32 Halla Björg Þórhallsdóttir 1975 Laugaskokk
83 00:22:41 00:22:32 Oddur Ingi Ingason 1963  
84 00:22:46 00:22:37 Ingibjörg Kristjánsdóttir 1992 Víkingur
85 00:22:46 00:22:38 Ingvi Jónasson 1973 Þríkó
86 00:22:50 00:22:46 Ágúst Guðmundsson 2006 HK
87 00:22:51 00:22:48 Karen Sif Pujarini Jónsdóttir 1994  
88 00:22:56 00:22:48 Jón Grímsson 1959 ÍR-Skokk
89 00:22:57 00:22:52 Guðrún Ásta Árnadóttir  1975 Skokkhópur Hauka
90 00:22:57 00:22:50 Þorsteinn Þór Jóhannesson 1995 Surtla
91 00:22:58 00:22:52 Árni Snær Sigurjonsson 2003 Haukar
92 00:22:58 00:22:51 Kristjan Olafur Gudnason 1965 Hlaupahópur FH
93 00:22:58 00:22:54 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH
94 00:23:06 00:23:06 Pétur Hrafn Sigurðsson 1961  
95 00:23:08 00:23:00 Hlynur Skagfjörð Pálsson 1970 Hlaupahópur Ármanns
96 00:23:11 00:23:06 Guðmundur Jónasson 1960 Hlaupahópur Mannvits
97 00:23:15 00:23:08 Guðrún Harðardóttir 1966  
98 00:23:17 00:23:13 Benedikt Jóel Elvarsson 2007 Richa skokk
99 00:23:17 00:23:10 Margrét Björnsdóttir 1980 Mömmuskokk
100 00:23:17 00:23:11 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 Skokkhópur Álftaness
101 00:23:18 00:23:11 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Þríkó
102 00:23:19 00:23:19 Elvar Arason 1972 Valur skokk
103 00:23:20 00:23:10 Sigurður Andri Sigurðsson 1970  
104 00:23:22 00:23:18 Ingvar Kristinn Guðnason 1973 Hlaupahópur FH
105 00:23:22 00:23:15 Valerie Maier 1969 Richa 116
106 00:23:23 00:23:17 Davíð Björn Kjartansson 1964 Riddari Rós
107 00:23:27 00:23:21 Sigurður Jón Gunnarsson 1971 Valur skokk
108 00:23:39 00:23:34 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
109 00:23:40 00:23:36 Emil fannar Eiðsson  2005 Haukar
110 00:23:43 00:23:34 Pétur Örn Sigurðsson 1967 Valur Skokk
111 00:23:49 00:23:40 Halldór Máni Harðarson 2004 Hlaupahópur HF
112 00:23:53 00:23:48 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974  
113 00:23:58 00:23:47 Grétar Þórisson 1964 Víkingur
114 00:24:00 00:23:52 Gísli B. Ívarsson  1968 Hlaupahópur Stjörnunnar
115 00:24:04 00:23:57 Valgerður Árný Rúnarsdóttir 1964 Hlaupahópur FH
116 00:24:06 00:24:00 Björn Guðmundsson 1975 Mannvit
117 00:24:14 00:24:06 Þorvaldur Kristjánsson 1949 Laugaskokk
118 00:24:22 00:24:12 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir 1992 Réttur sprettur
119 00:24:27 00:24:22 Kári Sighvatsson 1987  
120 00:24:36 00:24:36 Árni Birgisson 1970  
121 00:24:36 00:24:25 Birgir Þór Árnason 2005  
122 00:24:38 00:24:32 Ólafur Víðir Ólafsson 1983  
123 00:24:41 00:24:24 Elín Hrefna Ólafsdóttir 1988  
124 00:24:44 00:24:38 Guðmundur Herbert Bjarnason 1963 Hlaupahópur FH
125 00:24:45 00:24:27 Alfreð Ingvar A Pétursson 1986  
126 00:24:46 00:24:38 Kolbrún Sveinsdóttir 1974 ÍR-skokk
127 00:24:47 00:24:35 Alida Meralda P Jaramillo 1977 Hlaupahópur Stjörnunar 
128 00:24:53 00:24:43 Örn Tryggvi Johnsen 1965 Hlaupahópur FH
129 00:24:56 00:24:49 Sigrún Sveinbjörnsdóttir 1973 Fjallaskokk
130 00:25:09 00:25:00 Logi Blær  1974  
131 00:25:10 00:25:05 Sigurborg Kristinsdottir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar
132 00:25:23 00:25:13 Hildur Jóna Gylfadóttir 1969 Álftaness
133 00:25:29 00:25:22 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 1983 Surtlur
134 00:25:29 00:25:23 Matthildur Rúnarsdóttir 1972 Hlaupahópur FH
135 00:25:34 00:25:25 Margrét Jóhannsdóttir 1963 Hlaupahópur FH
136 00:25:37 00:25:28 Erla Guðrún Ingimundardóttir 1987 3SH
137 00:25:38 00:25:30 Kristinn Jóhann Ólafsson 1969 Þríkó
138 00:25:48 00:25:38 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur
139 00:25:48 00:25:37 Tonie Gertin Sørensen 1969 Víkingur
140 00:25:50 00:25:42 Unnar Steinn Sigurðsson 2003 Hlaupahópur HF
141 00:25:52 00:25:37 Gunnar Jóhannes Scott 1976 Flandri
142 00:25:53 00:25:44 Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir 1969 Hlaupahópur FH
143 00:25:54 00:25:43 Guðrún Sigríður Reynisdóttir 1962  
144 00:25:58 00:25:51 Ragnar Jón Dennisson 1982  
145 00:26:00 00:25:50 Sigrún Birna Magnúsdóttir 1979  
146 00:26:01 00:25:51 Birna Björk Árnadóttir 1970 Hlaupahópur FH
147 00:26:01 00:25:54 Unnur Árnadóttir 1973 Fjallaskokk
148 00:26:03 00:25:49 Björn Ingólfsson 1960 3SH
149 00:26:10 00:26:00 Auður Þorkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH
150 00:26:11 00:26:02 Hildur Pálsdóttir 1975 HHFH
151 00:26:13 00:26:06 Sveinn k Baldursson 1949 HHFH
152 00:26:17 00:26:03 Hildur Magnúsdóttir 1966 Valur skokk
153 00:26:22 00:26:12 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 Hlaupahópur FH
154 00:26:22 00:26:06 Sigurjón Magnús Ólafsson 1977  
155 00:26:23 00:26:12 Hrefna Guðmundsdóttir 1961 Skokkhópur Álftanes
156 00:26:41 00:26:28 Þórólfur Heiðar Þorsteinsson 1980  
157 00:26:54 00:26:54 Guðrun Lovísa Ólafsdóttir 1977 Mömmuskokk
158 00:26:58 00:26:58 Arnor Gauti Helgason 1972 Laugar skokk
159 00:27:02 00:26:51 Helga Sigurðardóttir 1984 Mömmuskokk 
160 00:27:04 00:26:56 Tómas Freyr Sigurðsson 1991 Kjötkompaní
161 00:27:08 00:26:57 Sigurður Sveinn Antonsson 1967 Skokkhópur Hauka
162 00:27:09 00:27:00 Hjörtur Pálmi Guðmundsson 1990  
163 00:27:12 00:27:02 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS
164 00:27:17 00:27:01 Ásta Hlín Ólafsdóttir 1972  
165 00:27:24 00:27:12 Helma H Gunnarsdóttir 1967 Skokkhópur Hauka
166 00:27:24 00:27:13 Ragnheiður Sverrisdóttir 1965 Skokkhópur Álftanes
167 00:27:26 00:27:14 Auður H Ingólfsdóttir 1970 Flandri
168 00:27:26 00:27:14 Rannveig Hafberg 1966 Skokkhópur Hauka
169 00:27:27 00:27:19 Ásdís Auðunsdóttir 1987  
170 00:27:40 00:27:24 Hrönn Ólafsdóttir 1983 Mömmuskokk
171 00:27:44 00:27:34 Hlín Arngrímsdóttir 1990 Mömmuskokk
172 00:27:48 00:27:36 Guðrún Berta Guðsteinsdóttir 1961 Flandri
173 00:27:50 00:27:39 Ragnhildur Pétursdóttir 1987  
174 00:27:54 00:27:45 Ólöf Finnsdóttir 1962 Hlaupahópur Sigga P
175 00:27:59 00:27:47 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Þríkó
176 00:28:00 00:27:52 Anna Þorsteinsdóttir 1983 Surtla
177 00:28:08 00:27:49 Elísabet Þórunn Guðnadóttir 1991  
178 00:28:12 00:28:05 Andri Ómarsson 1983 Hlaupahópur FH
179 00:28:12 00:27:53 Ragnheiður Hauksdóttir 1977 Útipúl
180 00:28:14 00:27:58 Júlía Rós Auðunsdóttir 2002  
181 00:28:17 00:28:06 Elín Ragna Sigurðardóttir 1967 Skokkhópur Hauka
182 00:28:18 00:28:05 Helga Guðlaug Jóhannsdóttir 1980  
183 00:28:26 00:28:13 Anna Helga Sigfúsdóttir 1979 Flandri
184 00:28:26 00:28:16 Steinunn Baldursdóttir 1988  
185 00:28:28 00:28:19 Hanna Carla Jóhannsdóttir 1986  
186 00:28:32 00:28:26 Kristjana Viðarsdóttir 1977 Boot camp
187 00:28:33 00:28:27 Steinþór Snær Hálfdanarson 2004  
188 00:28:34 00:28:28 Björn Diljan Hálfdanarson 2006  
189 00:28:34 00:28:28 Salka Sóley Ólafsdóttir 2004  
190 00:28:37 00:28:27 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk
191 00:28:44 00:28:35 Þórdís Óladóttir 1983 Útipúl
192 00:28:45 00:28:35 Djurdja Kristjana 1982  
193 00:28:54 00:28:41 Karl Magnús Karlsson 1966 Skokkhópur Hauka
194 00:28:56 00:28:44 Guttormur Arnór Björgvinsson 2005 KR skokk
195 00:29:02 00:28:50 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 KR skokk
196 00:29:02 00:28:54 Sigrún Þorsteinsdóttir 1974 Surlta
197 00:29:03 00:28:51 Eysteinn Örn Jóhannesson 2005 KR skokk
198 00:29:05 00:28:51 Árdís Olga Sigurðardóttir 1964 Skokkhópur Hauka
199 00:29:05 00:28:46 Kristín Eva Ólafsdóttir 1976  
200 00:29:09 00:28:52 Hjördís Gunnalugsdóttir 1963  
201 00:29:11 00:28:59 Helga Sæmundsdóttir 1987 Mömmuskokk
202 00:29:12 00:28:58 Guðni Páll Pálsson 1987 ÍR
203 00:29:23 00:29:11 Sigrún Jónsóttir 1960 ´Team AP
204 00:29:25 00:29:25 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri
205 00:29:28 00:29:12 Herdis Skuladottir 1970  
206 00:29:43 00:29:31 Perla Dögg Þórðardóttir 1984  
207 00:29:47 00:29:36 Eydís Erla Rúnarsdóttir 1990 Mömmuskokk
208 00:30:00 00:29:43 Guðmundur Örn Sverrisson 1983  
209 00:30:02 00:29:51 Sigríður Eysteinsdóttir 1967 KR skokk
210 00:30:06 00:29:54 jóhann ingibergsson 1960 Hlaupahópur FH
211 00:30:07 00:29:53 Eygló Ingolfsdóttir 1966 Skokkhópur Hauka
212 00:30:12 00:30:01 Erla Kristinsdottir 1965 Hlaupahópur FH
213 00:30:15 00:30:04 Hanna Steinunn Steingrímsdóttir 1981 Surtla
214 00:30:18 00:30:04 Sigurveig Björnsdóttir 1960 Hlaupahópur Stjörnunnar
215 00:30:39 00:30:24 Ingunn Ólafsdóttir 1977  
216 00:30:47 00:30:28 Helga Jóhannsdóttir 1975 Útipúl
217 00:31:03 00:30:48 Birta Kristín Jökulsdóttir 2007 FlandriFlandri
218 00:31:03 00:30:49 Jökull Helgason 1973 Flandri
219 00:31:18 00:31:05 Aldís Geirdal Sverrisdóttir 1987 Mömmuskokk
220 00:31:25 00:31:11 Margrét Una Kjartansdóttir 1983 Mömmuskokk
221 00:31:55 00:31:35 Ágúst Ingvarsson 1984  
222 00:31:55 00:31:36 Íris Stella Heiðarsdóttir 1987  
223 00:31:57 00:31:44 Árni Sæmundur Eggertsson 1956 Hlaupahópur Stjarnan
224 00:31:57 00:31:41 Elva Brá Bjarkardóttir 1989  
225 00:32:15 00:31:59 Þórarinn S Gestsson 1960  
226 00:32:17 00:31:59 Dýrunn A.Óskarsdóttir 1947 Víkingur
227 00:32:29 00:32:14 Kolbrún Erla Kjartansdóttir 1967  
228 00:32:30 00:32:15 Ragna Freyja Gísladóttir 1960  
229 00:32:44 00:32:27 Björk Baldursdóttir 1955 Ömmurnar
230 00:32:54 00:32:36 Bergný Jóna Sævarsdóttir 1975 Víkingur
231 00:33:10 00:32:55 Ragna Maria Ragnarsdóttir 1948 Valur Skokk
232 00:33:56 00:33:39 Ólafía Jóna Ólafsdóttir 1956 Ömmurnar
233 00:33:58 00:33:41 Lárus Sigurðsson 1964  
234 00:34:12 00:34:02 Berglind Jóhannsdóttir 1986  
235 00:34:22 00:34:09 Ingibjörg Sigurðardóttir 1964 Hlaupahópur Stjörnunar 
236 00:34:49 00:34:36 Margrét Auðunsdóttir 1967  
237 00:34:50 00:34:35 Björk Kristjánsdóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
238 00:35:10 00:34:51 Súsanna Þorvaldsdóttir 1965 Víkingur
239 00:35:19 00:35:00 Kristbjörg Lilja Jónsdóttir 1965 Hlaupahópur FH
240 00:36:14 00:36:14 Andrea Arnarsdóttir 2008 Hlaupahópur FH
241 00:36:23 00:36:12 Íris Rut Sigurbergsdóttir 1989 Mömmuskokk
242 00:36:51 00:36:33 Stella I. Steinþórsdótir 1974 Sprettarar
243 00:36:52 00:36:35 Erla Sigríður Ólafsdóttir 2006  
244 00:37:39 00:37:18 Sandra Daðadóttir 1994 Mömmuskokk
245 00:38:09 00:37:54 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla
246 00:40:08 00:39:55 Hildur Rut Stefánsdóttir  1989 Mömmuskokk 
  

 

Flokkaúrslit - Karlar/Konur

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Stig
Karlar  
1 00:15:37 00:15:37 Arnar Pétursson 1991 ÍR-Adidas-Hleðsla 15
2 00:16:11 00:16:11 Ingvar Hjartarson 1994 Fjölnir / Adidas / Garmin 14
3 00:16:20 00:16:19 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR / Adidas / Garmin 13
4 00:17:30 00:17:29 Birkir Einar Gunnlaugsson 1995 Fjölnir 12
5 00:17:44 00:17:43 Jósep Magnússon 1977   11
6 00:18:07 00:18:05 Hafsteinn Óskarsson 1959   10
7 00:18:26 00:18:25 Bjarki Freyr Rúnarsson 1994   9
8 00:18:28 00:18:27 Grétar Snorrason 1981 HHFH 8
9 00:18:33 00:18:31 Gunnar Marteinsson 1983 Hlaupahópur Ármanns 7
10 00:18:34 00:18:34 Gylfi Örn Gylfason 1976 3sh 6
11 00:18:44 00:18:42 Hlynur Ólason 2001 Valur skokk / ÍR 5
12 00:18:45 00:18:45 Hjörtur Pálmi Jónsson 1971 Hlaupahópur FH 4
13 00:18:56 00:18:55 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri 3
14 00:18:57 00:18:56 Guðmundur Guðnason 1969 Hlaupahópur Stjörnunnar 2
15 00:19:04 00:18:56 Búi Steinn Kárason 1989 Steve Austanátt 1
16 00:19:05 00:19:05 Víðir Þór Magnússon 1964    
17 00:19:07 00:19:05 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH  
18 00:19:17 00:19:16 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P  
19 00:19:19 00:19:17 Gunnar Ingólfsson 1986 Skokkhópur Álftaness  
20 00:19:24 00:19:19 Thomas Vallier 1979 Richa 116  
21 00:19:30 00:19:26 Heimir Ingimarsson 1988 Víkingur  
22 00:19:33 00:19:31 Jón Magnús Guðmundsson 1987    
23 00:19:38 00:19:34 Guðmundur G Þorleifsson 1969 3SH  
24 00:19:42 00:19:39 Jón Hinrik Höskuldsson 1991 Ægir3  
25 00:19:45 00:19:43 Ingólfur Örn Arnarsson 1962 Hlaupahópur FH  
26 00:19:46 00:19:46 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness  
27 00:19:47 00:19:47 Agnar Jón Ágústsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar  
28 00:19:48 00:19:45 Reynir Jónsson 1980    
29 00:19:54 00:19:54 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
30 00:19:55 00:19:53 Anthony Moore  1971    
31 00:20:05 00:20:05 Jón Gunnar Þorsteinsson 1970 Richa 116  
32 00:20:15 00:20:10 Finnbogi Gylfason 1970 3SH  
33 00:20:19 00:20:16 Ingvar Hjálmarsson 1979 Skokkhópur Hauka  
34 00:20:22 00:20:20 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk / Ægir3  
35 00:20:26 00:20:23 Einar Karl Þórhallsson 1980 HH FHHlaupahópur FH  
36 00:20:32 00:20:27 Ólafur Björnsson 1979 Valur  
37 00:20:33 00:20:28 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk  
38 00:20:35 00:20:32 Daniel Fernandez 1985 Richa 116  
39 00:20:38 00:20:34 Gunnlaugur Dan Hafsteinsson 1982    
40 00:20:39 00:20:37 Hilmar Jónsson 1987    
41 00:20:42 00:20:37 Jón Sigþór Jónsson 1973 3SH  
42 00:20:44 00:20:39 Einar Ingimundarson 1974 Hlaupahópur FH  
43 00:20:46 00:20:40 Dagur Gunnarsson 1975 Valur skokk  
44 00:20:47 00:20:47 Ásgeir Skúlason 1978    
45 00:20:49 00:20:47 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness  
46 00:20:51 00:20:47 Stefán Gíslason 1957 Flandri  
47 00:20:54 00:20:54 Gunnar Már Gunnarsson 1978    
48 00:20:55 00:20:55 Arnar Jónssson 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar  
49 00:21:00 00:20:56 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk  
50 00:21:06 00:21:04 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness  
51 00:21:11 00:21:06 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH  
52 00:21:16 00:21:12 Guðmundur Kristinsson 1965 Laugaskokk  
53 00:21:21 00:21:14 Gísli Þór Jónsson 1982 Skarfarnir  
54 00:21:25 00:21:23 Óskar Máni Óskarsson 2005 Laugaskokk  
55 00:21:43 00:21:39 Einar Rafn Viðarsson 1982 BootCamp  
56 00:21:53 00:21:53 Lukas Schneiderbauer 1989 Richa 116  
57 00:21:59 00:21:49 Birgir Örn Birgisson 1970 LaugaskokkLaugaskokk  
58 00:22:02 00:22:02 Arnar Orri Sverrisson 1995 Kjötkompaní1  
59 00:22:10 00:21:52 Sigurjón Jóhannsson 1985    
60 00:22:11 00:22:05 Arnór Davíð Pétursson 1986    
61 00:22:11 00:22:06 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk  
62 00:22:14 00:22:11 Vigfus Helgason 2005 Fjölnir  
63 00:22:22 00:22:15 Mörður Finnbogason 1973    
64 00:22:25 00:22:21 Helgi Harðarson 1961 Hlaupahópur FH  
65 00:22:34 00:22:34 Hringur Baldvinsson 1966 Hlaupahópur FH  
66 00:22:37 00:22:34 Ólafur Austmann Þorbjörnsson 1981 Breiðablik  
67 00:22:41 00:22:32 Oddur Ingi Ingason 1963    
68 00:22:46 00:22:38 Ingvi Jónasson 1973 Þríkó  
69 00:22:50 00:22:46 Ágúst Guðmundsson 2006 HK  
70 00:22:56 00:22:48 Jón Grímsson 1959 ÍR-Skokk  
71 00:22:57 00:22:50 Þorsteinn Þór Jóhannesson 1995 Surtla  
72 00:22:58 00:22:52 Árni Snær Sigurjonsson 2003 Haukar  
73 00:22:58 00:22:51 Kristjan Olafur Gudnason 1965 Hlaupahópur FH  
74 00:22:58 00:22:54 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH  
75 00:23:06 00:23:06 Pétur Hrafn Sigurðsson 1961    
76 00:23:08 00:23:00 Hlynur Skagfjörð Pálsson 1970 Hlaupahópur Ármanns  
77 00:23:11 00:23:06 Guðmundur Jónasson 1960 Hlaupahópur Mannvits  
78 00:23:17 00:23:13 Benedikt Jóel Elvarsson 2007 Richa skokk  
79 00:23:19 00:23:19 Elvar Arason 1972 Valur skokk  
80 00:23:20 00:23:10 Sigurður Andri Sigurðsson 1970    
81 00:23:22 00:23:18 Ingvar Kristinn Guðnason 1973 Hlaupahópur FH  
82 00:23:23 00:23:17 Davíð Björn Kjartansson 1964 Riddari Rós  
83 00:23:27 00:23:21 Sigurður Jón Gunnarsson 1971 Valur skokk  
84 00:23:40 00:23:36 Emil fannar Eiðsson  2005 Haukar  
85 00:23:43 00:23:34 Pétur Örn Sigurðsson 1967 Valur Skokk  
86 00:23:49 00:23:40 Halldór Máni Harðarson 2004 Hlaupahópur HF  
87 00:23:58 00:23:47 Grétar Þórisson 1964 Víkingur  
88 00:24:00 00:23:52 Gísli B. Ívarsson  1968 Hlaupahópur Stjörnunnar  
89 00:24:06 00:24:00 Björn Guðmundsson 1975 Mannvit  
90 00:24:14 00:24:06 Þorvaldur Kristjánsson 1949 Laugaskokk  
91 00:24:27 00:24:22 Kári Sighvatsson 1987    
92 00:24:36 00:24:36 Árni Birgisson 1970    
93 00:24:36 00:24:25 Birgir Þór Árnason 2005    
94 00:24:38 00:24:32 Ólafur Víðir Ólafsson 1983    
95 00:24:44 00:24:38 Guðmundur Herbert Bjarnason 1963 Hlaupahópur FH  
96 00:24:45 00:24:27 Alfreð Ingvar A Pétursson 1986    
97 00:24:53 00:24:43 Örn Tryggvi Johnsen 1965 Hlaupahópur FH  
98 00:25:09 00:25:00 Logi Blær  1974    
99 00:25:38 00:25:30 Kristinn Jóhann Ólafsson 1969 Þríkó  
100 00:25:48 00:25:38 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur  
101 00:25:50 00:25:42 Unnar Steinn Sigurðsson 2003 Hlaupahópur HF  
102 00:25:52 00:25:37 Gunnar Jóhannes Scott 1976 Flandri  
103 00:25:58 00:25:51 Ragnar Jón Dennisson 1982    
104 00:26:03 00:25:49 Björn Ingólfsson 1960 3SH  
105 00:26:13 00:26:06 Sveinn k Baldursson 1949 HHFH  
106 00:26:22 00:26:06 Sigurjón Magnús Ólafsson 1977    
107 00:26:41 00:26:28 Þórólfur Heiðar Þorsteinsson 1980    
108 00:26:58 00:26:58 Arnor Gauti Helgason 1972 Laugar skokk  
109 00:27:04 00:26:56 Tómas Freyr Sigurðsson 1991 Kjötkompaní  
110 00:27:08 00:26:57 Sigurður Sveinn Antonsson 1967 Skokkhópur Hauka  
111 00:27:09 00:27:00 Hjörtur Pálmi Guðmundsson 1990    
112 00:28:12 00:28:05 Andri Ómarsson 1983 Hlaupahópur FH  
113 00:28:33 00:28:27 Steinþór Snær Hálfdanarson 2004    
114 00:28:34 00:28:28 Björn Diljan Hálfdanarson 2006    
115 00:28:54 00:28:41 Karl Magnús Karlsson 1966 Skokkhópur Hauka  
116 00:28:56 00:28:44 Guttormur Arnór Björgvinsson 2005 KR skokk  
117 00:29:03 00:28:51 Eysteinn Örn Jóhannesson 2005 KR skokk  
118 00:29:12 00:28:58 Guðni Páll Pálsson 1987 ÍR  
119 00:30:00 00:29:43 Guðmundur Örn Sverrisson 1983    
120 00:30:06 00:29:54 jóhann ingibergsson 1960 Hlaupahópur FH  
121 00:31:03 00:30:49 Jökull Helgason 1973 Flandri  
122 00:31:55 00:31:35 Ágúst Ingvarsson 1984    
123 00:31:57 00:31:44 Árni Sæmundur Eggertsson 1956 Hlaupahópur Stjarnan  
124 00:32:15 00:31:59 Þórarinn S Gestsson 1960    
125 00:33:58 00:33:41 Lárus Sigurðsson 1964    
Konur  
1 00:17:52 00:17:51 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir 15
2 00:18:39 00:18:39 Elín Edda Sigurðardóttir 1989 ÍR 14
3 00:18:56 00:18:54 Andrea Kolbeinsdóttir 1999 ÍR 13
4 00:19:10 00:19:08 Helga Guðný Elíasdóttir 1994 Fjölnir 12
5 00:19:50 00:19:47 Hulda Guðný Kjartansdóttir 1976 Hlaupahópur Stjörnunnar 11
6 00:20:07 00:20:03 Jóna Dóra Óskarsdóttir 1972 Laugaskokk 10
7 00:20:49 00:20:49 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR- skokk 9
8 00:21:27 00:21:24 Hildur Aðalsteinsdóttir  1983 Haukar 8
9 00:21:44 00:21:41 Inga Dögg Þorsteinsdóttir 1979   7
10 00:21:46 00:21:42 Anna Þuríður Pálsdóttir 1993   6
11 00:22:17 00:22:11 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 Skokkhópur Álftaness 5
12 00:22:20 00:22:18 Hekla Sól Víðisdóttir 2003   4
13 00:22:34 00:22:25 Harpa Víðisdóttir 1970 Hlaupahópur Störnunnar 3
14 00:22:37 00:22:34 Elísabet Líf A. Ólafsdóttir 2005 Fjölnir 2
15 00:22:38 00:22:32 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Hlaupahópur FH 1
16 00:22:38 00:22:32 Halla Björg Þórhallsdóttir 1975 Laugaskokk  
17 00:22:46 00:22:37 Ingibjörg Kristjánsdóttir 1992 Víkingur  
18 00:22:51 00:22:48 Karen Sif Pujarini Jónsdóttir 1994    
19 00:22:57 00:22:52 Guðrún Ásta Árnadóttir  1975 Skokkhópur Hauka  
20 00:23:15 00:23:08 Guðrún Harðardóttir 1966    
21 00:23:17 00:23:10 Margrét Björnsdóttir 1980 Mömmuskokk  
22 00:23:17 00:23:11 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 Skokkhópur Álftaness  
23 00:23:18 00:23:11 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Þríkó  
24 00:23:22 00:23:15 Valerie Maier 1969 Richa 116  
25 00:23:39 00:23:34 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar  
26 00:23:53 00:23:48 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974    
27 00:24:04 00:23:57 Valgerður Árný Rúnarsdóttir 1964 Hlaupahópur FH  
28 00:24:22 00:24:12 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir 1992 Réttur sprettur  
29 00:24:41 00:24:24 Elín Hrefna Ólafsdóttir 1988    
30 00:24:46 00:24:38 Kolbrún Sveinsdóttir 1974 ÍR-skokk  
31 00:24:47 00:24:35 Alida Meralda P Jaramillo 1977 Hlaupahópur Stjörnunar   
32 00:24:56 00:24:49 Sigrún Sveinbjörnsdóttir 1973 Fjallaskokk  
33 00:25:10 00:25:05 Sigurborg Kristinsdottir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar  
34 00:25:23 00:25:13 Hildur Jóna Gylfadóttir 1969 Álftaness  
35 00:25:29 00:25:22 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 1983 Surtlur  
36 00:25:29 00:25:23 Matthildur Rúnarsdóttir 1972 Hlaupahópur FH  
37 00:25:34 00:25:25 Margrét Jóhannsdóttir 1963 Hlaupahópur FH  
38 00:25:37 00:25:28 Erla Guðrún Ingimundardóttir 1987 3SH  
39 00:25:48 00:25:37 Tonie Gertin Sørensen 1969 Víkingur  
40 00:25:53 00:25:44 Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir 1969 Hlaupahópur FH  
41 00:25:54 00:25:43 Guðrún Sigríður Reynisdóttir 1962    
42 00:26:00 00:25:50 Sigrún Birna Magnúsdóttir 1979    
43 00:26:01 00:25:51 Birna Björk Árnadóttir 1970 Hlaupahópur FH  
44 00:26:01 00:25:54 Unnur Árnadóttir 1973 Fjallaskokk  
45 00:26:10 00:26:00 Auður Þorkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH  
46 00:26:11 00:26:02 Hildur Pálsdóttir 1975 HHFH  
47 00:26:17 00:26:03 Hildur Magnúsdóttir 1966 Valur skokk  
48 00:26:22 00:26:12 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 Hlaupahópur FH  
49 00:26:23 00:26:12 Hrefna Guðmundsdóttir 1961 Skokkhópur Álftanes  
50 00:26:54 00:26:54 Guðrun Lovísa Ólafsdóttir 1977 Mömmuskokk  
51 00:27:02 00:26:51 Helga Sigurðardóttir 1984 Mömmuskokk   
52 00:27:12 00:27:02 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS  
53 00:27:17 00:27:01 Ásta Hlín Ólafsdóttir 1972    
54 00:27:24 00:27:12 Helma H Gunnarsdóttir 1967 Skokkhópur Hauka  
55 00:27:24 00:27:13 Ragnheiður Sverrisdóttir 1965 Skokkhópur Álftanes  
56 00:27:26 00:27:14 Auður H Ingólfsdóttir 1970 Flandri  
57 00:27:26 00:27:14 Rannveig Hafberg 1966 Skokkhópur Hauka  
58 00:27:27 00:27:19 Ásdís Auðunsdóttir 1987    
59 00:27:40 00:27:24 Hrönn Ólafsdóttir 1983 Mömmuskokk  
60 00:27:44 00:27:34 Hlín Arngrímsdóttir 1990 Mömmuskokk  
61 00:27:48 00:27:36 Guðrún Berta Guðsteinsdóttir 1961 Flandri  
62 00:27:50 00:27:39 Ragnhildur Pétursdóttir 1987    
63 00:27:54 00:27:45 Ólöf Finnsdóttir 1962 Hlaupahópur Sigga P  
64 00:27:59 00:27:47 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Þríkó  
65 00:28:00 00:27:52 Anna Þorsteinsdóttir 1983 Surtla  
66 00:28:08 00:27:49 Elísabet Þórunn Guðnadóttir 1991    
67 00:28:12 00:27:53 Ragnheiður Hauksdóttir 1977 Útipúl  
68 00:28:14 00:27:58 Júlía Rós Auðunsdóttir 2002    
69 00:28:17 00:28:06 Elín Ragna Sigurðardóttir 1967 Skokkhópur Hauka  
70 00:28:18 00:28:05 Helga Guðlaug Jóhannsdóttir 1980    
71 00:28:26 00:28:13 Anna Helga Sigfúsdóttir 1979 Flandri  
72 00:28:26 00:28:16 Steinunn Baldursdóttir 1988    
73 00:28:28 00:28:19 Hanna Carla Jóhannsdóttir 1986    
74 00:28:32 00:28:26 Kristjana Viðarsdóttir 1977 Boot camp  
75 00:28:34 00:28:28 Salka Sóley Ólafsdóttir 2004    
76 00:28:37 00:28:27 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk  
77 00:28:44 00:28:35 Þórdís Óladóttir 1983 Útipúl  
78 00:28:45 00:28:35 Djurdja Kristjana 1982    
79 00:29:02 00:28:50 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 KR skokk  
80 00:29:02 00:28:54 Sigrún Þorsteinsdóttir 1974 Surlta  
81 00:29:05 00:28:51 Árdís Olga Sigurðardóttir 1964 Skokkhópur Hauka  
82 00:29:05 00:28:46 Kristín Eva Ólafsdóttir 1976    
83 00:29:09 00:28:52 Hjördís Gunnalugsdóttir 1963    
84 00:29:11 00:28:59 Helga Sæmundsdóttir 1987 Mömmuskokk  
85 00:29:23 00:29:11 Sigrún Jónsóttir 1960 ´Team AP  
86 00:29:25 00:29:25 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri  
87 00:29:28 00:29:12 Herdis Skuladottir 1970    
88 00:29:43 00:29:31 Perla Dögg Þórðardóttir 1984    
89 00:29:47 00:29:36 Eydís Erla Rúnarsdóttir 1990 Mömmuskokk  
90 00:30:02 00:29:51 Sigríður Eysteinsdóttir 1967 KR skokk  
91 00:30:07 00:29:53 Eygló Ingolfsdóttir 1966 Skokkhópur Hauka  
92 00:30:12 00:30:01 Erla Kristinsdottir 1965 Hlaupahópur FH  
93 00:30:15 00:30:04 Hanna Steinunn Steingrímsdóttir 1981 Surtla  
94 00:30:18 00:30:04 Sigurveig Björnsdóttir 1960 Hlaupahópur Stjörnunnar  
95 00:30:39 00:30:24 Ingunn Ólafsdóttir 1977    
96 00:30:47 00:30:28 Helga Jóhannsdóttir 1975 Útipúl  
97 00:31:03 00:30:48 Birta Kristín Jökulsdóttir 2007 FlandriFlandri  
98 00:31:18 00:31:05 Aldís Geirdal Sverrisdóttir 1987 Mömmuskokk  
99 00:31:25 00:31:11 Margrét Una Kjartansdóttir 1983 Mömmuskokk  
100 00:31:55 00:31:36 Íris Stella Heiðarsdóttir 1987    
101 00:31:57 00:31:41 Elva Brá Bjarkardóttir 1989    
102 00:32:17 00:31:59 Dýrunn A.Óskarsdóttir 1947 Víkingur  
103 00:32:29 00:32:14 Kolbrún Erla Kjartansdóttir 1967    
104 00:32:30 00:32:15 Ragna Freyja Gísladóttir 1960    
105 00:32:44 00:32:27 Björk Baldursdóttir 1955 Ömmurnar  
106 00:32:54 00:32:36 Bergný Jóna Sævarsdóttir 1975 Víkingur  
107 00:33:10 00:32:55 Ragna Maria Ragnarsdóttir 1948 Valur Skokk  
108 00:33:56 00:33:39 Ólafía Jóna Ólafsdóttir 1956 Ömmurnar  
109 00:34:12 00:34:02 Berglind Jóhannsdóttir 1986    
110 00:34:22 00:34:09 Ingibjörg Sigurðardóttir 1964 Hlaupahópur Stjörnunar   
111 00:34:49 00:34:36 Margrét Auðunsdóttir 1967    
112 00:34:50 00:34:35 Björk Kristjánsdóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar  
113 00:35:10 00:34:51 Súsanna Þorvaldsdóttir 1965 Víkingur  
114 00:35:19 00:35:00 Kristbjörg Lilja Jónsdóttir 1965 Hlaupahópur FH  
115 00:36:14 00:36:14 Andrea Arnarsdóttir 2008 Hlaupahópur FH  
116 00:36:23 00:36:12 Íris Rut Sigurbergsdóttir 1989 Mömmuskokk  
117 00:36:51 00:36:33 Stella I. Steinþórsdótir 1974 Sprettarar  
118 00:36:52 00:36:35 Erla Sigríður Ólafsdóttir 2006    
119 00:37:39 00:37:18 Sandra Daðadóttir 1994 Mömmuskokk  
120 00:38:09 00:37:54 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla  
121 00:40:08 00:39:55 Hildur Rut Stefánsdóttir  1989 Mömmuskokk   
 

  

 Aldursflokkaúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Stig
Karlar 14 ára og yngri  
1 00:21:25 00:21:23 Óskar Máni Óskarsson 2005 Laugaskokk 15
2 00:22:14 00:22:11 Vigfus Helgason 2005 Fjölnir 14
3 00:22:50 00:22:46 Ágúst Guðmundsson 2006 HK 13
4 00:22:58 00:22:52 Árni Snær Sigurjonsson 2003 Haukar 12
5 00:23:17 00:23:13 Benedikt Jóel Elvarsson 2007 Richa skokk 11
6 00:23:40 00:23:36 Emil fannar Eiðsson  2005 Haukar 10
7 00:23:49 00:23:40 Halldór Máni Harðarson 2004 Hlaupahópur HF 9
8 00:24:36 00:24:25 Birgir Þór Árnason 2005   8
9 00:25:50 00:25:42 Unnar Steinn Sigurðsson 2003 Hlaupahópur HF 7
10 00:28:33 00:28:27 Steinþór Snær Hálfdanarson 2004   6
11 00:28:34 00:28:28 Björn Diljan Hálfdanarson 2006   5
12 00:28:56 00:28:44 Guttormur Arnór Björgvinsson 2005 KR skokk 4
13 00:29:03 00:28:51 Eysteinn Örn Jóhannesson 2005 KR skokk 3
Karlar 15 til 29 ára  
1 00:15:37 00:15:37 Arnar Pétursson 1991 ÍR-Adidas-Hleðsla 15
2 00:16:11 00:16:11 Ingvar Hjartarson 1994 Fjölnir / Adidas / Garmin 14
3 00:17:30 00:17:29 Birkir Einar Gunnlaugsson 1995 Fjölnir 13
4 00:18:26 00:18:25 Bjarki Freyr Rúnarsson 1994   12
5 00:18:44 00:18:42 Hlynur Ólason 2001 Valur skokk / ÍR 11
6 00:19:04 00:18:56 Búi Steinn Kárason 1989 Steve Austanátt 10
7 00:19:30 00:19:26 Heimir Ingimarsson 1988 Víkingur 9
8 00:19:42 00:19:39 Jón Hinrik Höskuldsson 1991 Ægir3 8
9 00:21:53 00:21:53 Lukas Schneiderbauer 1989 Richa 116 7
10 00:22:02 00:22:02 Arnar Orri Sverrisson 1995 Kjötkompaní1 6
11 00:22:57 00:22:50 Þorsteinn Þór Jóhannesson 1995 Surtla 5
12 00:27:04 00:26:56 Tómas Freyr Sigurðsson 1991 Kjötkompaní 4
13 00:27:09 00:27:00 Hjörtur Pálmi Guðmundsson 1990   3
Karlar 30 til 39 ára  
1 00:18:28 00:18:27 Grétar Snorrason 1981 HHFH 15
2 00:18:33 00:18:31 Gunnar Marteinsson 1983 Hlaupahópur Ármanns 14
3 00:19:19 00:19:17 Gunnar Ingólfsson 1986 Skokkhópur Álftaness 13
4 00:19:24 00:19:19 Thomas Vallier 1979 Richa 116 12
5 00:19:33 00:19:31 Jón Magnús Guðmundsson 1987   11
6 00:19:46 00:19:46 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness 10
7 00:19:48 00:19:45 Reynir Jónsson 1980   9
8 00:20:19 00:20:16 Ingvar Hjálmarsson 1979 Skokkhópur Hauka 8
9 00:20:26 00:20:23 Einar Karl Þórhallsson 1980 HH FHHlaupahópur FH 7
10 00:20:32 00:20:27 Ólafur Björnsson 1979 Valur 6
11 00:20:33 00:20:28 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk 5
12 00:20:35 00:20:32 Daniel Fernandez 1985 Richa 116 4
13 00:20:38 00:20:34 Gunnlaugur Dan Hafsteinsson 1982   3
14 00:20:39 00:20:37 Hilmar Jónsson 1987   2
15 00:20:47 00:20:47 Ásgeir Skúlason 1978   1
16 00:20:54 00:20:54 Gunnar Már Gunnarsson 1978    
17 00:21:21 00:21:14 Gísli Þór Jónsson 1982 Skarfarnir  
18 00:21:43 00:21:39 Einar Rafn Viðarsson 1982 BootCamp  
19 00:22:10 00:21:52 Sigurjón Jóhannsson 1985    
20 00:22:11 00:22:05 Arnór Davíð Pétursson 1986    
21 00:22:37 00:22:34 Ólafur Austmann Þorbjörnsson 1981 Breiðablik  
22 00:24:27 00:24:22 Kári Sighvatsson 1987    
23 00:24:38 00:24:32 Ólafur Víðir Ólafsson 1983    
24 00:24:45 00:24:27 Alfreð Ingvar A Pétursson 1986    
25 00:25:58 00:25:51 Ragnar Jón Dennisson 1982    
26 00:26:41 00:26:28 Þórólfur Heiðar Þorsteinsson 1980    
27 00:28:12 00:28:05 Andri Ómarsson 1983 Hlaupahópur FH  
28 00:29:12 00:28:58 Guðni Páll Pálsson 1987 ÍR  
29 00:30:00 00:29:43 Guðmundur Örn Sverrisson 1983    
30 00:31:55 00:31:35 Ágúst Ingvarsson 1984    
Karlar 40 til 49 ára  
1 00:16:20 00:16:19 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR / Adidas / Garmin 15
2 00:17:44 00:17:43 Jósep Magnússon 1977   14
3 00:18:34 00:18:34 Gylfi Örn Gylfason 1976 3sh 13
4 00:18:45 00:18:45 Hjörtur Pálmi Jónsson 1971 Hlaupahópur FH 12
5 00:18:56 00:18:55 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri 11
6 00:18:57 00:18:56 Guðmundur Guðnason 1969 Hlaupahópur Stjörnunnar 10
7 00:19:07 00:19:05 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 9
8 00:19:38 00:19:34 Guðmundur G Þorleifsson 1969 3SH 8
9 00:19:55 00:19:53 Anthony Moore  1971   7
10 00:20:05 00:20:05 Jón Gunnar Þorsteinsson 1970 Richa 116 6
11 00:20:15 00:20:10 Finnbogi Gylfason 1970 3SH 5
12 00:20:42 00:20:37 Jón Sigþór Jónsson 1973 3SH 4
13 00:20:44 00:20:39 Einar Ingimundarson 1974 Hlaupahópur FH 3
14 00:20:46 00:20:40 Dagur Gunnarsson 1975 Valur skokk 2
15 00:21:11 00:21:06 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH 1
16 00:21:59 00:21:49 Birgir Örn Birgisson 1970 LaugaskokkLaugaskokk  
17 00:22:11 00:22:06 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk  
18 00:22:22 00:22:15 Mörður Finnbogason 1973    
19 00:22:46 00:22:38 Ingvi Jónasson 1973 Þríkó  
20 00:22:58 00:22:54 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH  
21 00:23:08 00:23:00 Hlynur Skagfjörð Pálsson 1970 Hlaupahópur Ármanns  
22 00:23:19 00:23:19 Elvar Arason 1972 Valur skokk  
23 00:23:20 00:23:10 Sigurður Andri Sigurðsson 1970    
24 00:23:22 00:23:18 Ingvar Kristinn Guðnason 1973 Hlaupahópur FH  
25 00:23:27 00:23:21 Sigurður Jón Gunnarsson 1971 Valur skokk  
26 00:24:00 00:23:52 Gísli B. Ívarsson  1968 Hlaupahópur Stjörnunnar  
27 00:24:06 00:24:00 Björn Guðmundsson 1975 Mannvit  
28 00:24:36 00:24:36 Árni Birgisson 1970    
29 00:25:09 00:25:00 Logi Blær  1974    
30 00:25:38 00:25:30 Kristinn Jóhann Ólafsson 1969 Þríkó  
31 00:25:48 00:25:38 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur  
32 00:25:52 00:25:37 Gunnar Jóhannes Scott 1976 Flandri  
33 00:26:22 00:26:06 Sigurjón Magnús Ólafsson 1977    
34 00:26:58 00:26:58 Arnor Gauti Helgason 1972 Laugar skokk  
35 00:31:03 00:30:49 Jökull Helgason 1973 Flandri  
Karlar 50 til 59 ára  
1 00:18:07 00:18:05 Hafsteinn Óskarsson 1959   15
2 00:19:05 00:19:05 Víðir Þór Magnússon 1964   14
3 00:19:17 00:19:16 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P 13
4 00:19:45 00:19:43 Ingólfur Örn Arnarsson 1962 Hlaupahópur FH 12
5 00:19:47 00:19:47 Agnar Jón Ágústsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar 11
6 00:19:54 00:19:54 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins 10
7 00:20:49 00:20:47 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness 9
8 00:20:55 00:20:55 Arnar Jónssson 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar 8
9 00:21:00 00:20:56 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk 7
10 00:21:06 00:21:04 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness 6
11 00:21:16 00:21:12 Guðmundur Kristinsson 1965 Laugaskokk 5
12 00:22:25 00:22:21 Helgi Harðarson 1961 Hlaupahópur FH 4
13 00:22:34 00:22:34 Hringur Baldvinsson 1966 Hlaupahópur FH 3
14 00:22:41 00:22:32 Oddur Ingi Ingason 1963   2
15 00:22:56 00:22:48 Jón Grímsson 1959 ÍR-Skokk 1
16 00:22:58 00:22:51 Kristjan Olafur Gudnason 1965 Hlaupahópur FH  
17 00:23:06 00:23:06 Pétur Hrafn Sigurðsson 1961    
18 00:23:11 00:23:06 Guðmundur Jónasson 1960 Hlaupahópur Mannvits  
19 00:23:23 00:23:17 Davíð Björn Kjartansson 1964 Riddari Rós 15
20 00:23:43 00:23:34 Pétur Örn Sigurðsson 1967 Valur Skokk 14
21 00:23:58 00:23:47 Grétar Þórisson 1964 Víkingur 13
22 00:24:44 00:24:38 Guðmundur Herbert Bjarnason 1963 Hlaupahópur FH 12
23 00:24:53 00:24:43 Örn Tryggvi Johnsen 1965 Hlaupahópur FH 11
24 00:26:03 00:25:49 Björn Ingólfsson 1960 3SH 10
25 00:27:08 00:26:57 Sigurður Sveinn Antonsson 1967 Skokkhópur Hauka 9
26 00:28:54 00:28:41 Karl Magnús Karlsson 1966 Skokkhópur Hauka 8
27 00:30:06 00:29:54 jóhann ingibergsson 1960 Hlaupahópur FH 7
28 00:32:15 00:31:59 Þórarinn S Gestsson 1960   6
29 00:33:58 00:33:41 Lárus Sigurðsson 1964   5
Karlar 60 ára og eldri  
1 00:20:22 00:20:20 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk / Ægir3 15
2 00:20:51 00:20:47 Stefán Gíslason 1957 Flandri 14
3 00:24:14 00:24:06 Þorvaldur Kristjánsson 1949 Laugaskokk 13
4 00:26:13 00:26:06 Sveinn k Baldursson 1949 HHFH 12
5 00:31:57 00:31:44 Árni Sæmundur Eggertsson 1956 Hlaupahópur Stjarnan 11
Konur 14 ára og yngri  
1 00:22:20 00:22:18 Hekla Sól Víðisdóttir 2003   15
2 00:22:37 00:22:34 Elísabet Líf A. Ólafsdóttir 2005 Fjölnir 14
3 00:28:34 00:28:28 Salka Sóley Ólafsdóttir 2004   13
4 00:31:03 00:30:48 Birta Kristín Jökulsdóttir 2007 FlandriFlandri 12
5 00:36:14 00:36:14 Andrea Arnarsdóttir 2008 Hlaupahópur FH 11
6 00:36:52 00:36:35 Erla Sigríður Ólafsdóttir 2006   10
Konur 15 til 29 ára  
1 00:17:52 00:17:51 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir 15
2 00:18:39 00:18:39 Elín Edda Sigurðardóttir 1989 ÍR 14
3 00:18:56 00:18:54 Andrea Kolbeinsdóttir 1999 ÍR 13
4 00:19:10 00:19:08 Helga Guðný Elíasdóttir 1994 Fjölnir 12
5 00:21:46 00:21:42 Anna Þuríður Pálsdóttir 1993   11
6 00:22:46 00:22:37 Ingibjörg Kristjánsdóttir 1992 Víkingur 10
7 00:22:51 00:22:48 Karen Sif Pujarini Jónsdóttir 1994   9
8 00:24:22 00:24:12 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir 1992 Réttur sprettur 8
9 00:24:41 00:24:24 Elín Hrefna Ólafsdóttir 1988   7
10 00:27:44 00:27:34 Hlín Arngrímsdóttir 1990 Mömmuskokk 6
11 00:28:08 00:27:49 Elísabet Þórunn Guðnadóttir 1991   5
12 00:28:14 00:27:58 Júlía Rós Auðunsdóttir 2002   4
13 00:28:26 00:28:16 Steinunn Baldursdóttir 1988   3
14 00:29:47 00:29:36 Eydís Erla Rúnarsdóttir 1990 Mömmuskokk 2
15 00:31:57 00:31:41 Elva Brá Bjarkardóttir 1989   1
16 00:36:23 00:36:12 Íris Rut Sigurbergsdóttir 1989 Mömmuskokk  
17 00:37:39 00:37:18 Sandra Daðadóttir 1994 Mömmuskokk  
18 00:40:08 00:39:55 Hildur Rut Stefánsdóttir  1989 Mömmuskokk   
Konur 30 til 39 ára  
1 00:20:49 00:20:49 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR- skokk 15
2 00:21:27 00:21:24 Hildur Aðalsteinsdóttir  1983 Haukar 14
3 00:21:44 00:21:41 Inga Dögg Þorsteinsdóttir 1979   13
4 00:23:17 00:23:10 Margrét Björnsdóttir 1980 Mömmuskokk 12
5 00:23:17 00:23:11 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 Skokkhópur Álftaness 11
6 00:25:29 00:25:22 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 1983 Surtlur 10
7 00:25:37 00:25:28 Erla Guðrún Ingimundardóttir 1987 3SH 9
8 00:26:00 00:25:50 Sigrún Birna Magnúsdóttir 1979   8
9 00:27:02 00:26:51 Helga Sigurðardóttir 1984 Mömmuskokk  7
10 00:27:27 00:27:19 Ásdís Auðunsdóttir 1987   6
11 00:27:40 00:27:24 Hrönn Ólafsdóttir 1983 Mömmuskokk 5
12 00:27:50 00:27:39 Ragnhildur Pétursdóttir 1987   4
13 00:28:00 00:27:52 Anna Þorsteinsdóttir 1983 Surtla 3
14 00:28:18 00:28:05 Helga Guðlaug Jóhannsdóttir 1980   2
15 00:28:26 00:28:13 Anna Helga Sigfúsdóttir 1979 Flandri 1
16 00:28:28 00:28:19 Hanna Carla Jóhannsdóttir 1986    
17 00:28:44 00:28:35 Þórdís Óladóttir 1983 Útipúl  
18 00:28:45 00:28:35 Djurdja Kristjana 1982    
19 00:29:11 00:28:59 Helga Sæmundsdóttir 1987 Mömmuskokk  
20 00:29:25 00:29:25 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri  
21 00:29:43 00:29:31 Perla Dögg Þórðardóttir 1984    
22 00:30:15 00:30:04 Hanna Steinunn Steingrímsdóttir 1981 Surtla  
23 00:31:18 00:31:05 Aldís Geirdal Sverrisdóttir 1987 Mömmuskokk  
24 00:31:25 00:31:11 Margrét Una Kjartansdóttir 1983 Mömmuskokk  
25 00:31:55 00:31:36 Íris Stella Heiðarsdóttir 1987    
26 00:34:12 00:34:02 Berglind Jóhannsdóttir 1986    
Konur 40 til 49 ára  
1 00:19:50 00:19:47 Hulda Guðný Kjartansdóttir 1976 Hlaupahópur Stjörnunnar 15
2 00:20:07 00:20:03 Jóna Dóra Óskarsdóttir 1972 Laugaskokk 14
3 00:22:17 00:22:11 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 Skokkhópur Álftaness 13
4 00:22:34 00:22:25 Harpa Víðisdóttir 1970 Hlaupahópur Störnunnar 12
5 00:22:38 00:22:32 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Hlaupahópur FH 11
6 00:22:38 00:22:32 Halla Björg Þórhallsdóttir 1975 Laugaskokk 10
7 00:22:57 00:22:52 Guðrún Ásta Árnadóttir  1975 Skokkhópur Hauka 9
8 00:23:18 00:23:11 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Þríkó 8
9 00:23:22 00:23:15 Valerie Maier 1969 Richa 116 7
10 00:23:39 00:23:34 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar 6
11 00:23:53 00:23:48 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974   5
12 00:24:46 00:24:38 Kolbrún Sveinsdóttir 1974 ÍR-skokk 4
13 00:24:47 00:24:35 Alida Meralda P Jaramillo 1977 Hlaupahópur Stjörnunar  3
14 00:24:56 00:24:49 Sigrún Sveinbjörnsdóttir 1973 Fjallaskokk 2
15 00:25:10 00:25:05 Sigurborg Kristinsdottir 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar 1
16 00:25:23 00:25:13 Hildur Jóna Gylfadóttir 1969 Álftaness  
17 00:25:29 00:25:23 Matthildur Rúnarsdóttir 1972 Hlaupahópur FH  
18 00:25:48 00:25:37 Tonie Gertin Sørensen 1969 Víkingur  
19 00:25:53 00:25:44 Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir 1969 Hlaupahópur FH  
20 00:26:01 00:25:51 Birna Björk Árnadóttir 1970 Hlaupahópur FH  
21 00:26:01 00:25:54 Unnur Árnadóttir 1973 Fjallaskokk  
22 00:26:11 00:26:02 Hildur Pálsdóttir 1975 HHFH  
23 00:26:22 00:26:12 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 Hlaupahópur FH  
24 00:26:54 00:26:54 Guðrun Lovísa Ólafsdóttir 1977 Mömmuskokk  
25 00:27:17 00:27:01 Ásta Hlín Ólafsdóttir 1972    
26 00:27:26 00:27:14 Auður H Ingólfsdóttir 1970 Flandri  
27 00:27:59 00:27:47 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Þríkó  
28 00:28:12 00:27:53 Ragnheiður Hauksdóttir 1977 Útipúl  
29 00:28:32 00:28:26 Kristjana Viðarsdóttir 1977 Boot camp  
30 00:29:02 00:28:54 Sigrún Þorsteinsdóttir 1974 Surlta  
31 00:29:05 00:28:46 Kristín Eva Ólafsdóttir 1976    
32 00:29:28 00:29:12 Herdis Skuladottir 1970    
33 00:30:39 00:30:24 Ingunn Ólafsdóttir 1977    
34 00:30:47 00:30:28 Helga Jóhannsdóttir 1975 Útipúl  
35 00:32:54 00:32:36 Bergný Jóna Sævarsdóttir 1975 Víkingur  
36 00:36:51 00:36:33 Stella I. Steinþórsdótir 1974 Sprettarar  
37 00:38:09 00:37:54 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla  
Konur 50 til 59 ára  
1 00:23:15 00:23:08 Guðrún Harðardóttir 1966   15
2 00:24:04 00:23:57 Valgerður Árný Rúnarsdóttir 1964 Hlaupahópur FH 14
3 00:25:34 00:25:25 Margrét Jóhannsdóttir 1963 Hlaupahópur FH 13
4 00:25:54 00:25:43 Guðrún Sigríður Reynisdóttir 1962   12
5 00:26:10 00:26:00 Auður Þorkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH 11
6 00:26:17 00:26:03 Hildur Magnúsdóttir 1966 Valur skokk 10
7 00:26:23 00:26:12 Hrefna Guðmundsdóttir 1961 Skokkhópur Álftanes 9
8 00:27:12 00:27:02 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS 8
9 00:27:24 00:27:12 Helma H Gunnarsdóttir 1967 Skokkhópur Hauka 7
10 00:27:24 00:27:13 Ragnheiður Sverrisdóttir 1965 Skokkhópur Álftanes 6
11 00:27:26 00:27:14 Rannveig Hafberg 1966 Skokkhópur Hauka 5
12 00:27:48 00:27:36 Guðrún Berta Guðsteinsdóttir 1961 Flandri 4
13 00:27:54 00:27:45 Ólöf Finnsdóttir 1962 Hlaupahópur Sigga P 3
14 00:28:17 00:28:06 Elín Ragna Sigurðardóttir 1967 Skokkhópur Hauka 2
15 00:28:37 00:28:27 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk 1
16 00:29:02 00:28:50 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 KR skokk  
17 00:29:05 00:28:51 Árdís Olga Sigurðardóttir 1964 Skokkhópur Hauka  
18 00:29:09 00:28:52 Hjördís Gunnalugsdóttir 1963    
19 00:29:23 00:29:11 Sigrún Jónsóttir 1960 ´Team AP  
20 00:30:02 00:29:51 Sigríður Eysteinsdóttir 1967 KR skokk  
21 00:30:07 00:29:53 Eygló Ingolfsdóttir 1966 Skokkhópur Hauka  
22 00:30:12 00:30:01 Erla Kristinsdottir 1965 Hlaupahópur FH  
23 00:30:18 00:30:04 Sigurveig Björnsdóttir 1960 Hlaupahópur Stjörnunnar  
24 00:32:29 00:32:14 Kolbrún Erla Kjartansdóttir 1967    
25 00:32:30 00:32:15 Ragna Freyja Gísladóttir 1960    
26 00:34:22 00:34:09 Ingibjörg Sigurðardóttir 1964 Hlaupahópur Stjörnunar   
27 00:34:49 00:34:36 Margrét Auðunsdóttir 1967    
28 00:34:50 00:34:35 Björk Kristjánsdóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar  
29 00:35:10 00:34:51 Súsanna Þorvaldsdóttir 1965 Víkingur  
30 00:35:19 00:35:00 Kristbjörg Lilja Jónsdóttir 1965 Hlaupahópur FH  
Konur 60 ára og eldri  
1 00:32:17 00:31:59 Dýrunn A.Óskarsdóttir 1947 Víkingur 15
2 00:32:44 00:32:27 Björk Baldursdóttir 1955 Ömmurnar 14
3 00:33:10 00:32:55 Ragna Maria Ragnarsdóttir 1948 Valur Skokk 13
4 00:33:56 00:33:39 Ólafía Jóna Ólafsdóttir 1956 Ömmurnar 12
 

 

Lokataða í stigakeppni - Karlar/Konur

Röð Nafn Skokkhópur Jan Feb Mar Samtals
Karlar
1 Arnar Pétursson ÍR 15 15 15 45
2 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR / Adidas / Garmin 13 14 13 40
3 Jósep Magnússon Flandri 11 13 11 35
4 Ingvar Hjartarson Fjölnir / Adidas / Garmin 14   14 28
5 Hlynur Ólason Valur skokk 10 11 5 26
6 Magnús Þór Arnarson Hlaupahópur Sigga P 9 9   18
7 Guðlaugur Eyjólfsson Hermann 8 10   18
8 Gunnar v Gunnarsson Flandri 6 7 3 16
9 Gunnar Marteinsson     8 7 15
10 Einar Eiríkur Hjálmarsson Hlaupahópur FH   12   12
11 Ólafur Austmann Þorbjörnsson Afrekshópur 12     12
12 Birkir Einar Gunnlaugsson Fjölnir     12 12
13 Helgi Sigurðsson Hlaupahópur Sigga P 4 6   10
14 Hafsteinn Óskarsson       10 10
15 Bjarki Freyr Rúnarsson       9 9
16 Grétar Snorrason HHFH     8 8
17 Ágúst Haraldsson   7     7
18 Gylfi Örn Gylfason 3sh     6 6
19 Daniel Reynisson   5     5
20 Gunnar Ólason Hljaupahópur Ármanns   5   5
21 Hilmar Jónsson   1 4   5
22 Hjörtur Pálmi Jónsson Hlaupahópur FH     4 4
23 Gunnar Ingólfsson Skokkhópur Álftaness 3     3
24 Kristinn Ingi Jónsson Hlaupahópur Sigga P   3   3
25 Bergsveinn Kristinsson   2     2
26 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH   2   2
27 Guðmundur Guðnason Hlaupahópur Stjörnunnar   2 2
28 Birgir Rafn Birgisson     1   1
29 Búi Steinn Kárason Steve Austanátt     1 1
Konur
1 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir 15 15 15 45
2 Elín Edda Sigurðardóttir   14 14 14 42
3 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk 10 12 10 32
4 Hildur Aðalsteinsdóttir Haukar 9 10 8 27
5 Inga Dögg Þorsteinsdóttir Laugaskokk 8 11 7 26
6 Helga Guðný Elíasdóttir Fjölnir 13   12 25
7 Jóhanna Skúladóttir Ólafs KR-skokk 11 13   24
8 Karen Sif Pujarini Jónsdóttir   7 9   16
9 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir   4 6 5 15
10 Anna Þuríður Pálsdóttir     8 6 14
11 Andrea Kolbeinsdóttir ÍR     13 13
12 Hjördís Ýr Ólafsdóttir 3SH 12     12
13 Hulda Guðný Kjartansdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar   11 11
14 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR- skokk     9 9
15 Rakel Jensdóttir   3 5   8
16 Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir Fjallaskokk   7   7
17 Birna Íris Jónsdóttir Þríkó 6     6
18 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir Valur skokk 5     5
19 Erla Eyjólfsdóttir Hlaupahópur FH   4   4
20 Hekla Sól Víðisdóttir       4 4
21 Hafdis Gudrun Hilmarsdottir     3   3
22 Harpa Víðisdóttir Hlaupahópur Störnunnar   3 3
23 Guðrún Harðardóttir Richa 116 / Valur skokk   2   2
24 Katrín Lilja Sigurðardóttir Laugaskokk 2     2
25 Elísabet Líf A. Ólafsdóttir Fjölnir     2 2
26 Halldóra Hálfdánardóttir Valur skokk   1   1
27 Hrönn Kristjánsdóttir Stjarnan 1     1
28 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH     1 1
 

 

Lokataða í stigakeppni - Aldursflokkar

Röð Nafn Jan Feb Mar Samtals Skokkhópur
Karlar 14 ára og yngri
1 Óskar Máni Óskarsson 15 15 15 45 Laugaskokk
2 Ágúst Guðmundsson 14 14 13 41 HK
3 Árni Snær Sigurjonsson 13 13 12 38 Haukar
4 Unnar Steinn Sigurðsson 11 9 7 27 Hlaupahópur HF
5 Vigfus Helgason   12 14 26 Fjölnir
6 Valdimar Atlason 12     12 Hlaupahópur HK
7 Benedikt Jóel Elvarsson     11 11 Richa skokk
8 Kjartan Sveinsson 10     10 Ármann
9 Jón Bjarni Emilsson   10   10  
10 Emil Fannar Eiðsson 9 11 10 10 Haukar
11 Halldór Máni Harðarson     9 9 Hlaupahópur HF
12 Birgir Þór Árnason     8 8  
13 Steinþór Snær Hálfdanarson     6 6  
14 Björn Diljan Hálfdanarson     5 5  
15 Guttormur Arnór Björgvinsson     4 4 KR skokk
16 Eysteinn Örn Jóhannesson     3 3 KR skokk
Karlar 15 til 29 ára
1 Arnar Pétursson 15 15 15 45 ÍR-Adidas-Hleðsla
2 Hlynur Ólason 13 14 11 38 Valur skokk / ÍR
3 Ingvar Hjartarson 14   14 28 Fjölnir / Adidas / Garmin
4 Kristinn Ingi Jónsson 12 13   25  
5 Heimir Ingimarsson 11   9 20 Víkingur
6 Benedikt F Einarsson 5 12   17 Hlaupahópur Víkings
7 Þorsteinn Þór Jóhannesson 9   5 14 Surtla
8 Birkir Einar Gunnlaugsson     13 13 Fjölnir
9 Bjarki Freyr Rúnarsson     12 12  
10 Skarphéðinn Haukur Lýðsson   11   11  
11 Hannes Björn Guðlaugsson 10     10  
12 Búi Steinn Kárason     10 10 Steve Austanátt
13 Jón Hinrik Höskuldsson     8 8 Ægir3
14 Daníel Gauti Georgsson 8     8 Valur skokk
15 Lukas Schneiderbauer     7 7 Richa 116
16 Helgi Kristjánsson 7     7 Valur skokk
17 Róbert Rafnarson 6     6  
18 Arnar Orri Sverrisson     6 6 Kjötkompaní1
19 Tómas Freyr Sigurðsson     4 4 Kjötkompaní
20 Hjörtur Pálmi Guðmundsson     3 3  
Karlar 30 til 39 ára
1 Guðlaugur Eyjólfsson 14 15   29 Hermann
2 Gunnar Marteinsson   14 14 28 Hlaupahópur Ármanns
3 Ólafur Björnsson 7 12 6 25 Valur
4 Hilmar Jónsson 10 13 2 25  
5 Gunnar Ingólfsson 12   13 25 Skokkhópur Álftaness
6 Einar Karl Þórhallsson 6 10 7 23 Hlaupahópur FH
7 Ólafur Austmann Þorbjörnsson 15 4   19 Breiðablik
8 Gauti Kjartan Gíslason 9   10 19 Skokkhópur Álftaness
9 Ingvi Þór Hjaltason 5 8 5 18 Valur skokk
10 Daniel Karlsson 8 9   17 3SH
11 Grétar Snorrason     15 15 HHFH
12 Daniel Reynisson 13     13  
13 Thomas Vallier     12 12 Richa 116
14 Jón Magnús Guðmundsson     11 11  
15 Daníel Kjartan Ármannsson   11   11 Hlaupahópur HK
16 Bergsveinn Kristinsson 11     11  
17 Daði Eyjólfsson 4 6   10  
18 Reynir Jónsson     9 9  
19 Stefan Reynisson 3 5   8 3SH
20 Ingvar Hjálmarsson     8 8 Skokkhópur Hauka
21 Gunnar Már Gunnarsson   7   7  
22 Júlíus Stígur Stephensen 2 3   5 Valur skokk
23 Daniel Fernandez     4 4 Richa 116
24 Gunnlaugur Dan Hafsteinsson     3 3  
25 Alfreð Ingvar A. Pétursson   2   2  
26 Brynjar Ýmir Birgisson   1   1  
27 Ásgeir Skúlason     1 1  
28 Aron Örn Þórarinsson 1     1  
Karlar 40 til 49 ára
1 Þórólfur Ingi Þórsson 15 15 15 45 ÍR / Adidas / Garmin
2 Jósep Magnússon 14 14 14 42  
3 Gunnar v Gunnarsson 11 11 11 33 Flandri
4 Guðmundur G Þorleifsson 10 8 8 26 3SH
5 Magnús Þór Arnarson 13 12   25 Hlaupahópur Sigga P
6 Arnar Karlsson   10 9 19 Hlaupahópur FH
7 Jón Sigþór Jónsson 7 6 4 17 3SH
8 Lárus Jónasson 9 7   16 Hlaupahópur Stjörnunnar
9 Gylfi Örn Gylfason     13 13 3SH
10 Einar Eiríkur Hjálmarsson   13   13 Hlaupahópur FH
11 Hjörtur Pálmi Jónsson     12 12 Hlaupahópur FH
12 Ágúst Haraldsson 12     12  
13 Guðmundur Guðnason     10 10 Hlaupahópur Stjörnunnar
14 Birgir Rafn Birgisson   9   9  
15 Brynjúlfur Halldórsson 8     8 Ægir3
16 Anthony Moore      7 7  
17 Jón Gunnar Þorsteinsson     6 6 Richa 116
18 Baldur Gunnlaugsson 6     6 Sparta
19 Ívar Jónsson 5     5 AB Skokk
20 Hilmar Þór Karlsson   5   5 Valur skokk
21 Finnbogi Gylfason     5 5 3SH
22 Sigurður G. Kristinsson 4     4 Laugaskokk
23 Birgir Örn Birgisson   4   4 LaugaskokkLaugaskokk
24 Axel Einar Guðnason   3 1 4 Hlaupahópur FH
25 Sigurður Óli Gestsson 3     3 Haukar
26 Sigurður Guðni Ísólfsson 2 1   3 Hlaupahópur FH
27 Pétur Fannar Hjaltason 1 2   3 Valur skokk
28 Einar Ingimundarson     3 3 Hlaupahópur FH
29 Dagur Gunnarsson     2 2 Valur skokk
Karlar 50 til 59 ára
1 Helgi Sigurðsson 15 15 13 43 Hlaupahópur Sigga P
2 Friðrik Ármann Guðmundsson 14 12 10 36 Hlaupasamtök Lýðveldisins
3 Guðgeir Magnússon 11 11 9 31 Skokkhópur Álftaness
4 Arnar Jónssson 12 10 8 30 Hlaupahópur Stjörnunnar
5 Víðir Þór Magnússon   13 14 27  
6 Friðþjófur Th. Ruiz 10 8 6 24 Skokkhópur Álftaness
7 Guðmundur Kristinsson 9 9 5 23 Laugaskokk
8 Haraldur Haraldsson 13   7 20 Valur skokk
9 Hringur Baldvinsson 8 7 3 18 Hlaupahópur FH
10 Hafsteinn Óskarsson     15 15  
11 Grétar Þórisson   2 13 15 Víkingur
12 Davíð Björn Kjartansson     15 15 Riddari Rós
13 Pétur Örn Sigurðsson     14 14 Valur skokk
14 Gunnar Ólason   14   14 Hljaupahópur Ármanns
15 Guðmundur Herbert Bjarnason 1   12 13 Hlaupahópur FH
16 Ingólfur Örn Arnarsson     12 12 Hlaupahópur FH
17 Örn Tryggvi Johnsen     11 11 Hlaupahópur FH
18 Helgi Harðarson 7   4 11 Hlaupahópur FH
19 Agnar Jón Ágústsson     11 11 Hlaupahópur Stjörnunnar
20 jóhann ingibergsson 3   7 10 Hlaupahópur FH
21 Björn Ingólfsson     10 10 3SH
22 Örn Hrafnkelsson 5 4   9 Bjartur - Hjólreiðafélag
23 Sigurður Sveinn Antonsson     9 9 Skokkhópur Hauka
24 Karl Magnús Karlsson     8 8 Skokkhópur Hauka
25 Þórarinn S Gestsson     6 6  
26 Guðmundur Jónasson   6   6 Hlaupahópur Mannvits
27 Davíð Skúlason 6     6  
28 Lárus Sigurðsson     5 5  
29 Jóhannes Jónsson 4 1   5  
30 Jon Grimsson   5   5 ÍR-Skokk
31 Pétur Hrafn Sigurðsson   3   3  
32 Oddur Ingi Ingason     2 2  
33 Jón Magnússon 2     2  
34 Jón Grímsson     1 1 ÍR-Skokk
Karlar 60 ára og eldri
1 Stefán Gíslason 15 15 14 44 Flandri
2 Þórhallur Jóhannesson 14 14   28 FH
3 Sigurður Ingvarsson 13 12   25 Hlaupasamtök Lýðveldisins
4 Egill Guðmundsson 12 13   25 Hlaupahópur FH
5 Sigurður Konráðsson 11 11   22 Hlaupahópur Sigga P.
6 Heimir Aðalsteinsson 10 10   20 Hlaupahópur F.H.
7 Árni Eggertsson 9 9   18 Hlaupahópur Stjörnunnar
8 Trausti Valdimarsson     15 15 Laugaskokk / Ægir3
9 Þorvaldur Kristjánsson     13 13 Laugaskokk
10 Sveinn k Baldursson     12 12 HHFH
11 Árni Sæmundur Eggertsson     11 11 Hlaupahópur Stjarnan
12 Eysteinn Hafberg   8   8 Skokkhópur Hauka
Konur 14 ára og yngri
1 Birta Kristín Jökulsdóttir 14   12 26 FlandriFlandri
2 Andrea Arnarsdóttir   14 11 25 Hlaupahópur FH
3 Sara Kamban Þorleifsdóttir 15     15 Bleiki Pardusinn
4 Hekla Sól Víðisdóttir     15 15  
5 Elísabet Líf Austmann Ólafsdóttir 15 14 14 Fjölnir
6 Thelma Björk Steinarsdóttir 13     13  
7 Salka Sóley Ólafsdóttir     13 13  
8 Erla Sigríður Ólafsdóttir     10 10  
Konur 15 til 29 ára
1 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 15 15 15 45 Fjölnir
2 Elín Edda Sigurðardóttir 14 14 14 42 ÍR
3 Karen Sif Pujarini Jónsdóttir 12 13 9 34  
4 Anna Þuríður Pálsdóttir 11 12 11 34  
5 Helga Guðný Elíasdóttir 13   12 25 Fjölnir
6 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir 10   8 18 Réttur sprettur
7 Andrea Kolbeinsdóttir     13 13 ÍR
8 Sigríður Kristín Kristjánsdóttir   11   11 Valur skokk
9 Steinunn Anna Hannesdóttir   10   10 Fjallaskokk
10 Lára Halla Sigurðardóttir 3 7   10  
11 Ingibjörg Kristjánsdóttir     10 10 Víkingur
12 Vera Sóley Illugadóttir 9     9  
13 Ása Dögg Aðalsteinsdóttir   9   9  
14 Sigrún Ingibjörg Gísladóttir 8     8 Réttur sprettur
15 Karitas Björt Eiríksdóttir   8   8  
16 Ragna Björk Ólafsdóttir 7     7  
17 Elín Hrefna Ólafsdóttir     7 7  
18 Kolbrún Ýr Sturludóttir 6     6  
19 Hlín Arngrímsdóttir     6 6 Mömmuskokk
20 Hildur Vilhelmsdóttir   6   6 Mömmuskokk
21 Gunnlaug Birta Þorgrímsdóttir   5   5  
22 Elísabet Þórunn Guðnadóttir     5 5  
23 Arna Jara Jökulsdóttir 5     5 Flandri
24 Lára Huld   4   4  
25 Júlía Rós Auðunsdóttir     4 4  
26 Eydís Erla Rúnarsdóttir 2   2 4 Mömmuskokk
27 Aníta Ómarsdóttir 4     4  
28 Steinunn Baldursdóttir     3 3  
29 Sandra Daðadóttir   3   3 Mömmuskokk
30 Hildur Rut Stefánsdóttir   2   2 Mömmuskokk
31 Elva Brá Bjarkardóttir     1 1  
32 Elva Björk Traustadóttir 1     1 Mömmuskokk
Konur 30 til 39 ára
1 Hildur Aðalsteinsdóttir  14 14 14 42 Haukar
2 Inga Dögg Þorsteinsdóttir 13 15 13 41  
3 Tinna Rán Ægisdóttir 9 12 11 32 Skokkhópur Álftaness
4 Rakel Jensdóttir 12 13   25  
5 Katrín Lilja Sigurðardóttir 11 7   18 Laugaskokk
6 Margrét Björnsdóttir 5   12 17 Mömmuskokk
7 Anna Þorsteinsdóttir 6 8 3 17 Surtla
8 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir     15 15 ÍR- skokk
9 Hjördís Ýr Ólafsdóttir 15     15 3SH
10 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 3   10 13 Surtlur
11 Saga Stefensen   11   11  
12 Hrönn Kristjánsdóttir 10     10 Stjarnan
13 Hrönn G. Guðmundsdóttir   10   10 Hlaupahópur FH
14 Erla Guðrún Ingimundardóttir     9 9 3SH
15 Arna Torfadóttir   9   9 Fjallaskokk
16 Sigrún Birna Magnúsdóttir     8 8  
17 Helga Sigurðardóttir 1   7 8 Mömmuskokk 
18 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 8     8 Laugaskokk
19 Inga Björk Guðmundsdóttir 7     7 Hlaupahópur Ármanns
20 Hugrún Ósk Óskarsdóttir   6   6 Fjallaskokk
21 Ásdís Auðunsdóttir     6 6  
22 Hrönn Ólafsdóttir     5 5 Mömmuskokk
23 Helga Guðlaug Jóhannsdóttir   3 2 5  
24 Björk Varðardóttir   5   5 Mömmuskokk
25 Ragnhildur Pétursdóttir     4 4  
26 Eszter Dörnyei   4   4 Mömmuskokk
27 Anna Ýr Böðvarsdóttir 4     4 Hlaupahópur FH
28 Pálína Guðmundsdóttir   2   2 Flandri
29 Ólöf Andrjesdóttir 2     2 Mömmuskokk
30 Sandra Ósk Sigurðardóttir   1   1 WOW Hreysti
31 Anna Helga Sigfúsdóttir     1 1 Flandri
Konur 40 til 49 ára
1 Jóna Dóra Óskarsdóttir 14 14 14 42 Laugaskokk
2 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 11 12 13 36 Skokkhópur Álftaness
3 Jóhanna Skúladóttir Ólafs 15 15   30 KR-skokk
4 Rakel Steingrímsdóttir 10 7 8 25 Þríkó
5 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 9 11 5 25  
6 Halla Björg Þórhallsdóttir 6 8 10 24 Laugaskokk
7 Bryndís María Davíðsdóttir   9 11 20 Hlaupahópur FH
8 Guðrún Ásta Árnadóttir  5 2 9 16 Skokkhópur Hauka
9 Hulda Guðný Kjartansdóttir     15 15 Hlaupahópur Stjörnunnar
10 Þorbjörg Ósk Pétursdóttir 8 6   14 Hlaupahópur FH
11 Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir   13   13 Fjallaskokk
12 Birna Íris Jónsdóttir 13     13 Þríkó
13 Harpa Víðisdóttir     12 12 Hlaupahópur Störnunnar
14 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir 12     12 Valur skokk
15 Valerie Maier   4 7 11 Richa 116
16 Halldóra Hálfdánardóttir   10   10 Valur skokk
17 Vigdis Hallgrímsdóttir 7     7 Ægir3
18 Sigrún Sveinbjörnsdóttir   5 2 7 Fjallaskokk
19 Alma María Rögnvaldsdóttir     6 6 Hlaupahópur Stjörnunnar
20 Sigurborg Kristinsdottir 3 1 1 5 Hlaupahópur Stjörnunnar
21 Sigríður Þorgeirsdóttir 4     4 Vikingur
22 Kolbrún Sveinsdóttir     4 4 ÍR-Skokk
23 Unnur Árnadóttir   3   3 Fjallaskokk
24 Alida Meralda P Jaramillo     3 3 Hlaupahópur Stjörnunar 
25 Elva Gísladóttir 2     2 Hlaupahópur Ármanns
26 Dagrún Hálfdánardóttir 1     1 Hlaupahópur Ármanns
Konur 50 til 59 ára
1 Guðrún Harðardóttir 14 14 15 43  
2 Margrét Jóhannsdóttir 12 13 13 38 Hlaupahópur FH
3 Auður Þorkelsdóttir 11 12 11 34 Hlaupahópur FH
4 Valgerður Árný Rúnarsdóttir 13   14 27 Hlaupahópur FH
5 Rannveig Hafberg 9 10 5 24 Skokkhópur Hauka
6 Guðrún Sigríður Reynisdóttir   11 12 23  
7 Helma H Gunnarsdóttir 4 8 7 19 Skokkhópur Hauka
8 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 8   8 16 TKS
9 Ingveldur H. Ingibergsdóttir 15     15 Flandri
10 Erla Eyjólfsdóttir   15   15 Hlaupahópur FH
11 Hjördís E Harðardóttir 6 7   13  
12 Elin Ragna Sigurðardottir 3 9   12 Skokkhópur Hauka
13 Oddrún Lilja Birgisdóttir 10     10 Haukar
14 Hildur Magnúsdóttir     10 10 Valur skokk
15 Hrefna Guðmundsdóttir     9 9 Skokkhópur Álftanes
16 Guðrún Berta Guðsteinsdóttir   5 4 9 Flandri
17 Ásta Snorradóttir 7     7 Hlaupahópur Ármanns
18 Árdís Olga Sigurðardóttir 1 6   7 Skokkhópur Hauka
19 Ragnheiður Sverrisdóttir     6 6 Skokkhópur Álftanes
20 Kristina Andersson 5     5 Hlaupahópur FH
21 Berglind Steinsdóttir   4 1 5 Valur skokk
22 Ólöf Finnsdóttir     3 3 Hlaupahópur Sigga P
23 Margrét Kristjánsdóttir   3   3  
24 Hjördís Gunnlaugsdóttir   2   2  
25 Halla Ósk Halldórsdóttir 2     2  
26 Elín Ragna Sigurðardóttir     2 2 Skokkhópur Hauka
27 Hrönn Baldursdóttir   1   1 Valur-skokk
Konur 60 ára og eldri
1 Ragna Maria Ragnarsdóttir 13 14 13 40 Valur skokk
2 Ólafía Jóna Ólafsdóttir 9 12 12 33 Ömmurnar
3 Björk Baldursdóttir 12   14 26 Ömmurnar
4 Þóra Hrönn Njálsdóttir 8 15   23 Haukar
5 Hrafnhildur Stella Sigurðardóttir 10 13   23 Hlaupahópur Stjörnunnar
6 Lára Árnadóttir 15     15 Laugaskokk
7 Dýrunn A.Óskarsdóttir     15 15 Víkingur
8 Erla Skaftadóttir 14     14 Skokkhópur Hauka
9 Hólmfríður Guðrún Pálsdóttir 11     11 Surtla

 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is