Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
16.3.2017
Flandrasprettur 2016-2017 - Mars

Borgarnesi, 16. mars 2017

Vegalengd: 5 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn

Heildarúrslit

Röð Tími Nafn Félag/Hópur Fæð.ár Stig
1 15:57 Arnar Pétursson ÍR/Adidas/Hleðsla 1991 10
2 18:05 Jósep Magnússon Flandri 1977 9
3 18:31 Valur Þór Kristjánsson ÍR 1980 8
4 19:32 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 1969 7
5 20:02 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH 1969 6
6 20:37 Birkir Þór Stefánsson Trölli 1968 5
7 20:58 Stefán Gíslason Flandri 1957 4
8 21:30 Gunnar Ólason   1967 3
9 21:39 Arnór Hauksson Hlaupahópur Ármanns 1977 2
10 21:45 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH 1977 10
11 21:58 Axel Einar Guðnason Hlaupahópur FH 1970 1
12 22:08 Hlynur Skagfjörð Pálsson Hlaupahópur Ármanns 1970  
13 22:17 Sigurjón Svavarsson Flandri 1979  
14 22:22 Helgi Kárason ÍR-skokk 1968  
15 23:02 Sævar Berg Sigurðsson Sundfélag Akraness 1995  
16 23:10 Kristján Ólafur Guðnason Hlaupahópur FH 1965  
17 23:13 Jóhannes Guðjónsson Flandri 1950  
18 23:20 Jón Arnar Sigurþórsson Flandri 1971  
19 23:30 Sigurður H. Sævarsson Skagaskokk 1968  
20 23:33 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH 1974 9
21 23:46 Felix Sigurðsson ÍR-skokk 1963  
22 23:49 Skúli Jónas Skúlason Hlaupahópur FH 1971  
23 23:56 Elísabet Líf A. Ólafsdóttir Fjölnir 2005 8
24 23:56 Ólafur Austmann Breiðablik 1981  
25 24:06 Ingvar K. Guðnason Hlaupahópur FH 1973  
26 24:10 Sigurður Andri Sigurðsson   1970  
27 24:18 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur 1984 7
28 24:29 Valgerður Árný Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH 1964 6
29 24:48 Vala Friðriksdóttir Margfætlur 1969 5
30 24:58 Björn Oddsson Skagaskokk 1968  
31 25:08 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk 1974 4
32 25:21 Einar G.G. Pálsson Flandri 1965  
33 25:24 Breki Berg Guðmundsson ÍA 1991  
34 25:26 Sigurður Guðmundsson Flandri 1967  
35 25:33 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk 1978 3
36 25:34 Eyrún Þorleifsdóttir Skagaskokk 1966 2
37 25:35 Brynhildur Björnsdóttir Skagaskokk 1961 1
38 25:37 Sævar Skaptason   1958  
39 25:39 Kolbrún Þorsteinsdóttir Margfætlur 1970  
40 25:49 Smári Guðjónsson Skagaskokk 1960  
41 26:35 Vífill Karlsson Flandri 1965  
42 26:46 Inga Vildís Þorkelsdóttir   2003  
43 26:48 Bjarki Berg Guðmundsson   1991  
44 26:49 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 1970  
45 26:50 Hulda Þorkelsdóttir ÍR-skokk 2006  
46 26:51 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR-skokk 1981  
47 26:58 Auður Þorkelsdóttir Hlaupahópur FH 1965  
48 27:11 Elín Davíðsdóttir Flandri 1969  
49 27:35 Bryndís Óladóttir   1959  
50 27:43 Esther Ösp Valdimarsdóttir Margfætlur 1986  
51 27:55 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk 1954  
52 28:01 Jökull Helgason Flandri 1973  
53 28:10 Auður H Ingólfsdóttir Flandri 1970  
54 28:16 Bjarni Freyr Gunnarsson Flandri 2001  
55 28:31 Bjarki Þorsteinsson Flandri 1968  
56 28:37 Lilja Kristófersdóttir Skagaskokk 1960  
57 28:48 Magnús Steingrímsson Margfætlur 1955  
58 29:24 Guðrún Berta Guðsteinsdóttir Flandri 1961  
59 29:40 Anna Margrét Tómasdóttir Bratti 1971  
60 29:47 Anna Helga Sigfúsdóttir Flandri 1979  
61 29:50 Pálína Guðmundsdóttir Flandri 1978  
62 30:31 Þorkell Magnússon Flandri 1979  
63 30:37 Sigrún Jónsdóttir Bifröst 1960  
64 31:01 Ingibjörg Emilsdóttir Margfætlur 1975  
65 31:37 Valborg Elva Bragadóttir Flandri 2006  
66 32:08 Berglind Arndal ÍR 1966  
67 33:08 Árný Helga Birkisdóttir Trölli 2007  
68 33:09 Stefán Þór Birkisson Trölli 2008  
69 34:07 Auðunn Atli Scott Flandri 2008  
70 34:08 Gunnar Jóhannes Scott Flandri 1976  
71 34:11 Lóa Þorgímsdóttir   1993  
72 34:36 Sigríður Drífa Þórólfsdóttir Trölli 1982  
73 34:43 Marta Sigvaldadóttir LOL 1957  
74 35:26 Kristný Halla Bragadóttir Flandri 2010  
75 35:27 Hrafnhildur Tryggvadóttir Flandri 1973  
76 37:51 Alexander Erlendsson   2007  
77 37:52 Erlendur Breiðfjörð   1976  
 

 

Aldursflokkaúrslit

Röð Tími Nafn Félag/Hópur Fæð.ár Stig
Konur 18 ára og yngri
1 23:56 Elísabet Líf A. Ólafsdóttir Fjölnir 2005 10
2 26:46 Inga Vildís Þorkelsdóttir   2003 9
3 26:50 Hulda Þorkelsdóttir ÍR-skokk 2006 8
4 31:37 Valborg Elva Bragadóttir Flandri 2006 7
5 33:08 Árný Helga Birkisdóttir Trölli 2007 6
6 35:26 Kristný Halla Bragadóttir Flandri 2010 5
Konur 19-39 ára
1 21:45 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH 1977 10
2 24:18 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur 1984 9
3 25:33 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk 1978 8
4 26:51 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR-skokk 1981 7
5 27:43 Esther Ösp Valdimarsdóttir Margfætlur 1986 6
6 29:47 Anna Helga Sigfúsdóttir Flandri 1979 5
7 29:50 Pálína Guðmundsdóttir Flandri 1978 4
8 34:11 Lóa Þorgímsdóttir   1993 3
9 34:36 Sigríður Drífa Þórólfsdóttir Trölli 1982 2
Konur 40-49 ára
1 23:33 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH 1974 10
2 24:48 Vala Friðriksdóttir Margfætlur 1969 9
3 25:08 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk 1974 8
4 25:39 Kolbrún Þorsteinsdóttir Margfætlur 1970 7
5 26:49 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 1970 6
6 27:11 Elín Davíðsdóttir Flandri 1969 5
7 28:10 Auður H Ingólfsdóttir Flandri 1970 4
8 29:40 Anna Margrét Tómasdóttir Bratti 1971 3
9 31:01 Ingibjörg Emilsdóttir Margfætlur 1975 2
10 35:27 Hrafnhildur Tryggvadóttir Flandri 1973 1
Konur 50 ára og eldri
1 24:29 Valgerður Árný Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH 1964 10
2 25:34 Eyrún Þorleifsdóttir Skagaskokk 1966 9
3 25:35 Brynhildur Björnsdóttir Skagaskokk 1961 8
4 26:58 Auður Þorkelsdóttir Hlaupahópur FH 1965 7
5 27:35 Bryndís Óladóttir   1959 6
6 28:37 Lilja Kristófersdóttir Skagaskokk 1960 5
7 29:24 Guðrún Berta Guðsteinsdóttir Flandri 1961 4
8 30:37 Sigrún Jónsdóttir Bifröst 1960 3
9 32:08 Berglind Arndal ÍR 1966 2
10 34:43 Marta Sigvaldadóttir LOL 1957 1
Karlar 18 ára og yngri
1 28:16 Bjarni Freyr Gunnarsson Flandri 2001 10
2 33:09 Stefán Þór Birkisson Trölli 2008 9
3 34:07 Auðunn Atli Scott Flandri 2008 8
4 37:51 Alexander Erlendsson   2007 7
Karlar 19-39 ára
1 15:57 Arnar Pétursson ÍR/Adidas/Hleðsla 1991 10
2 18:05 Jósep Magnússon Flandri 1977 9
3 18:31 Valur Þór Kristjánsson ÍR 1980 8
4 21:39 Arnór Hauksson Hlaupahópur Ármanns 1977 7
5 22:17 Sigurjón Svavarsson Flandri 1979 6
6 23:02 Sævar Berg Sigurðsson Sundfélag Akraness 1995 5
7 23:56 Ólafur Austmann Breiðablik 1981 4
8 25:24 Breki Berg Guðmundsson ÍA 1991 3
9 26:48 Bjarki Berg Guðmundsson   1991 2
10 30:31 Þorkell Magnússon Flandri 1979 1
Karlar 40-49 ára
1 19:32 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 1969 10
2 20:02 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH 1969 9
3 20:37 Birkir Þór Stefánsson Trölli 1968 8
4 21:30 Gunnar Ólason   1967 7
5 21:58 Axel Einar Guðnason Hlaupahópur FH 1970 6
6 22:08 Hlynur Skagfjörð Pálsson Hlaupahópur Ármanns 1970 5
7 22:22 Helgi Kárason ÍR-skokk 1968 4
8 23:20 Jón Arnar Sigurþórsson Flandri 1971 3
9 23:30 Sigurður H. Sævarsson Skagaskokk 1968 2
10 23:49 Skúli Jónas Skúlason Hlaupahópur FH 1971 1
11 24:06 Ingvar K. Guðnason Hlaupahópur FH 1973  
12 24:10 Sigurður Andri Sigurðsson   1970  
13 24:58 Björn Oddsson Skagaskokk 1968  
14 25:26 Sigurður Guðmundsson Flandri 1967  
15 28:01 Jökull Helgason Flandri 1973  
16 28:31 Bjarki Þorsteinsson Flandri 1968  
17 34:08 Gunnar Jóhannes Scott Flandri 1976  
18 37:52 Erlendur Breiðfjörð   1976  
Karlar 50 ára og eldri
1 20:58 Stefán Gíslason Flandri 1957 10
2 23:10 Kristján Ólafur Guðnason Hlaupahópur FH 1965 9
3 23:13 Jóhannes Guðjónsson Flandri 1950 8
4 23:46 Felix Sigurðsson ÍR-skokk 1963 7
5 25:21 Einar G.G. Pálsson Flandri 1965 6
6 25:37 Sævar Skaptason   1958 5
7 25:49 Smári Guðjónsson Skagaskokk 1960 4
8 26:35 Vífill Karlsson Flandri 1965 3
9 27:55 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk 1954 2
10 28:48 Magnús Steingrímsson Margfætlur 1955 1
 

 

Lokastigastaða - Heildarúrslit

Röð Nafn Félag/Hópur 20.okt 17.nóv 15.des 19.jan 16.feb 16.mar SAMTALS
Konur
1 Vala Friðriksdóttir Margfætlur 10   8 9 10 5 42
2 Kolbrún Þorsteinsdóttir Margfætlur 9   7 8 9   33
3 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur   10 10     7 27
4 Pálína Guðmundsdóttir Flandri   9 4 4 7   24
5 Elín Davíðsdóttir Flandri 7   6       13
6 Friðbjörg Sigvaldadóttir Skagaskokk       10     10
7 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH           10 10
8 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk       7   3 10
9 Ingibjörg Emilsdóttir Margfætlur     5 5     10
10 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk       6   4 10
11 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH           9 9
12 Ingveldur H Ingibergsdóttir Flandri     9       9
13 Anna Helga Sigfúsdóttir Flandri 1       8   9
14 Elísabet Líf A. Ólafsdóttir Fjölnir           8 8
15 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 8           8
16 Inga Vildís Þorkelsdóttir   6           6
17 Sigrún Jónsdóttir Bifröst         6   6
18 Valgerður Árný Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH           6 6
19 Árný Helga Birkisdóttir Trölli         5   5
20 Hulda Þorkelsdóttir   5           5
21 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 4           4
22 Lóa Þorgrímsdóttir   3           3
23 Eyrún Þorleifsdóttir Skagaskokk           2 2
24 Sylvía Ósk Rodriquez Flandri 2           2
25 Brynhildur Björnsdóttir Skagaskokk           1 1
Karlar
1 Jósep Magnússon Flandri 9 9 9 10 10 9 56
2 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 6 7 8 9 9 7 46
3 Ólafur Austmann Afrekshópur 10 10 10       30
4 Hjalti R. Benediktsson Flandri 8 8   8     24
5 Birkir Þór Stefánsson Trölli 7   7     5 19
6 Jóhannes Guðjónsson Flandri 4   2 7     13
7 Daníel Smári Guðmundsson Afrekshópur   6 6       12
8 Stefán Gíslason Flandri         8 4 12
9 Ingi Rúnar Árnason Flandri 5 3 4       12
10 Arnar Pétursson ÍR/Adidas/Hleðsla           10 10
11 Sigurjón Svavarsson Flandri   4     6   10
12 Björn Oddsson Skagaskokk       6 3   9
13 Valur Þór Kristjánsson ÍR           8 8
14 Róbert Jósefsson Umf. Þrestir         7   7
15 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH           6 6
16 Sigurður H. Sævarsson Skagaskokk     1   5   6
17 Csaba Kalman Racz Flandri       5     5
18 Hörður Finnbogason       5       5
19 Steven Wing Varsity Reds   5         5
20 Einar G.G. Pálsson Flandri       3 2   5
21 Pétur H. Sigurðsson Bifröst         4   4
22 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk       4     4
23 Gunnar Ólason             3 3
24 Jón Bjarni Björnsson Flandri 3           3
25 Sigurður Andri Sigurðsson       3       3
26 Arnór Hauksson Hlaupahópur Ármanns         2 2
27 Davíð Björn Kjartansson Riddarar Rósu 2           2
28 Sigurður Guðmundsson Flandri   2         2
29 Axel Einar Guðnason Hlaupahópur FH           1 1
30 Jóhann L. Jónsson Margfætlur 1           1
31 Pétur Guðmundsson Flandri   1         1
32 Stefán Þór Birkisson Trölli         1   1
 

 

Lokastigastaða - Flokkaúrslit

Röð Nafn Félag/Hópur 20.okt 17.nóv 15.des 19.jan 16.feb 16.mar SAMTALS
Konur 18 ára og yngri
1 Árni Helga Birkisdóttir Trölli 8       10 6 24
2 Inga Vildís Þorkelsdóttir   10         9 19
3 Hulda Þorkelsdóttir   9         8 17
4 Elísabet Líf A. Ólafsdóttir Fjölnir           10 10
5 Valborg Elva Bragadóttir Flandri           7 7
6 Kristný Halla Bragadóttir Flandri           5 5
Konur 19-39 ára
1 Pálína Guðmundsdóttir Flandri 6 9 9 9 9 4 46
2 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur   10 10     9 29
3 Anna Helga Sigfúsdóttir Flandri 7       10 5 22
4 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk       10   8 18
5 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk 10         7 17
6 Lóa Þorgrímsdóttir   9         3 12
7 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH           10 10
8 Sylvía Ósk Rodriquez Flandri 8           8
9 Sigríður Drífa Þórólfsdóttir Trölli 5         2 7
10 Esther Ösp Valdimarsdóttir Margfætlur           6 6
11 Kristín Amelía Þuríðardóttir Flandri 4           4
Konur 40-49 ára
1 Vala Friðriksdóttir Margfætlur 10   10 9 10 9 48
2 Kolbrún Þorsteinsdóttir Margfætlur 9   9 8 9 7 42
3 Elín Davíðsdóttir Flandri 7   8     5 20
4 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk       7   8 15
5 Ingibjörg Emilsdóttir Margfætlur     7 6   2 15
6 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 8         6 14
7 Bryndís María Davíðsdóttir Hlaupahópur FH           10 10
8 Friðbjörg Sigvaldadóttir Skagaskokk       10     10
9 Auður H Ingólfsdóttir Flandri           4 4
10 Anna Margrét Tómasdóttir Bratti           3 3
11 Hrafnhildur Tryggvadóttir Flandri           1 1
Konur 50 ára og eldri
1 Sigrún Jónsdóttir Bifröst 10       10 3 23
2 Ingveldur H Ingibergsdóttir Flandri     10       10
3 Valgerður Árný Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH           10 10
4 Eyrún Þorleifsdóttir Skagaskokk           9 9
5 Brynhildur Björnsdóttir Skagaskokk           8 8
6 Auður Þorkelsdóttir Hlaupahópur FH           7 7
7 Bryndís Óladóttir             6 6
8 Lilja Kristófersdóttir Skagaskokk           5 5
9 Guðrún Berta Guðsteinsdóttir Flandri           4 4
10 Berglind Arndal ÍR           2 2
11 Marta Sigvaldadóttir LOL           1 1
Karlar 18 ára og yngri
1 Stefán Þór Birkisson Trölli 9       10 9 28
2 Bjarni Freyr Gunnarsson Flandri 10         10 20
3 Auðunn Atli Scott Flandri           8 8
4 Alexander Erlendsson             7 7
Karlar 19-39 ára
1 Jósep Magnússon Flandri 9 9 9 10 10 9 56
2 Ólafur Austmann Afrekshópur 10 10 10     4 34
3 Ingi Rúnar Árnason Flandri 8 7 8       23
4 Sigurjón Svavarsson Flandri   8     9 6 23
5 Arnar Pétursson ÍR/Adidas/Hleðsla           10 10
6 Valur Þór Kristjánsson ÍR           8 8
7 Arnór Hauksson Hlaupahópur Ármanns         7 7
8 Sævar Berg Sigurðsson Sundfélag Akraness           5 5
9 Breki Berg Guðmundsson ÍA           3 3
10 Bjarki Berg Guðmundsson             2 2
11 Þorkell Magnússon Flandri           1 1
Karlar 40-49 ára
1 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 8 9 10 10 10 10 57
2 Birkir Þór Stefánsson Trölli 9   9   7 8 33
3 Hjalti R. Benediktsson Flandri 10 10   9     29
4 Sigurður H. Sævarsson Skagaskokk     6   9 2 17
5 Björn Oddsson Skagaskokk       8 8   16
6 Sigurður Guðmundsson Flandri 4 6 4       14
7 Sigurður Andri Sigurðsson   5   7       12
8 Jóhann L. Jónsson Margfætlur 6   5       11
9 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH           9 9
10 Hörður Finnbogason       8       8
11 Steven Wing KANADA   8         8
12 Pétur Guðmundsson Flandri 3 5         8
13 Gunnar Ólason             7 7
14 Jón Bjarni Björnsson Flandri 7           7
15 Axel Einar Guðnason Hlaupahópur FH           6 6
16 Hlynur Skagfjörð Pálsson Hlaupahópur Ármanns         5 5
17 Helgi Kárason ÍR-skokk           4 4
18 Jón Arnar Sigurþórsson Flandri           3 3
19 Skúli Jónas Skúlason Hlaupahópur FH           1 1
Karlar 50 ára og eldri
1 Jóhannes Guðjónsson Flandri 10   9 10   8 37
2 Einar G.G. Pálsson Flandri     7 7 7 6 27
3 Csaba Kalman Racz Flandri   9 8 9     26
4 Daníel Smári Guðmundsson Afrekshópur   10 10       20
5 Stefán Gíslason Flandri         10 10 20
6 Smári V. Guðjónsson Skagaskokk       8   4 12
7 Vífill Karlsson Flandri 8         3 11
8 Davíð Björn Kjartansson Riddarar Rósu 9           9
9 Kristján Ólafur Guðnason Hlaupahópur FH           9 9
10 Róbert Jósefsson Umf. Þrestir         9   9
11 Pétur H. Sigurðsson Bifröst         8   8
12 Felix Sigurðsson ÍR-skokk           7 7
13 Magnús Steingrímsson Margfætlur     6     1 7
14 Sævar Skaptason             5 5
15 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk           2 2

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is