Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
22.4.2017
Vormara■on

Reykjavík, 22. apríl 2017

Vegalengd: 21,1 km og 42,2 km

 Vormaraþon

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.   

Heildarúrslit 21,1 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
1 01:18:37 01:18:36 Arnar Pétursson 1991 ÍR-Adidas
2 01:19:37 01:19:37 Sigurjón Ernir Sturluson 1990 Dansport / Sportvörur
3 01:20:47 01:20:47 David O Mahoney 1989  
4 01:22:58 01:22:57 Jósep Magnússon 1977 Flandri
5 01:23:35 01:23:34 Anna Bjurman 1988 IS Göta
6 01:23:39 01:23:38 Steindor Eiriksson 1970 ÍR skokk 
7 01:23:43 01:23:42 Gunnar Atli Fríðuson  1975 UFA-Eyrarskokk 
8 01:24:17 01:24:17 Einar Eiríkur Hjálmarsson 1972 Hlaupahópur FH
9 01:25:08 01:25:08 Einar G Guðmundsson 1972 KR Skokk
10 01:25:22 01:25:20 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P
11 01:25:49 01:25:48 Björn Snær Atlason 1982 Þ.Sv.
12 01:27:00 01:26:58 Roy Krause 1971 Hartford Track Club
13 01:27:32 01:27:32 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P
14 01:27:59 01:27:58 Guðmundur Guðnason 1969  
15 01:28:09 01:28:05 Sigrún Sigurðardóttir 1979 Frískir flóamenn
16 01:28:16 01:28:13 Freyr Siguðarson 1981 Laugaskokk
17 01:28:35 01:28:31 Ágúst Ævar Gunnarsson 1976  
18 01:28:44 01:28:42 Pétur Hannesson 1970 Ægir3
19 01:28:45 01:28:43 Rúnar Örn Ágústsson 1985 Feel Good
20 01:29:33 01:29:31 Bryan Lamoreau 1987  
21 01:29:45 01:29:43 Svava Rán 1970  
22 01:29:46 01:29:45 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk
23 01:30:12 01:30:09 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH
24 01:30:20 01:30:14 Búi Steinn Kárason 1989 Steve Austanátt
25 01:30:28 01:30:24 Guðmundur Þorleifsson 1969 3SH
26 01:30:31 01:30:28 Hjördís Ýr Ólafsdóttir 1982 3SH
27 01:30:57 01:30:51 Mark Waldron 1969 Metro Aberdeen Running Club
28 01:31:11 01:31:08 Kristinn Ingi Jónsson 1993  
29 01:31:15 01:31:13 Guðmundur Ingvi Jónsson 1985 Siggi P
30 01:32:12 01:32:12 WONG, Chun Ho 1982 Charmsports
31 01:33:17 01:33:11 Felix De Pablo 1992  
32 01:33:27 01:33:24 Þórir Magnússon 1971 Laugaskokk
33 01:33:37 01:33:32 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk / Hlaupasamtök Lýðveldisins
34 01:33:47 01:33:39 Hinrik Jón Stefánsson 1971 Hlaupaform
35 01:34:01 01:33:56 patrick bamming 1978 Dublin Front Runner
36 01:34:43 01:34:42 ruth 1975 Eden Runners
37 01:35:03 01:35:00 Friðrik Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
38 01:35:05 01:35:00 Baldur Bergsson 1991  
39 01:35:07 01:35:02 Heimir Ingimarsson 1988 Víkingur
40 01:35:29 01:35:23 Gunnar Ingólfsson 1986 Skokkhópur Álftaness
41 01:35:46 01:35:40 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk
42 01:35:52 01:35:49 Gylfi Örn Gylfason 1976 3SH
43 01:36:00 01:36:00 Floor Vrinte 1994  
44 01:36:00 01:35:56 Jón Ragnar Ragnarsson 1985 Hlaupahópur Sigga P
45 01:36:04 01:35:56 Patrick Dunn 1962  
46 01:36:13 01:36:00 Peadar Faherty  1975 Dublin Front Runners A.C.
47 01:36:22 01:36:20 Kjartan Sævarsson 1968 Laugaskokk
48 01:37:07 01:37:04 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH
49 01:37:21 01:37:17 Dermot McCarthy 1975 Dublin Front Runners A.C.
50 01:37:31 01:37:26 Marinó Albertsson 1969 Skokkhópur Hauka
51 01:38:13 01:38:11 Gylfi þ. Gunnlaugsson 1997 ógr.
52 01:38:18 01:38:14 Guðmundur Tryggvi Ólafsson 1970 Hreindýrafjélagið
53 01:38:34 01:38:29 Mike O Shea 1979  
54 01:38:47 01:38:45 Þóra Gísladóttir  1977 Hlaupahópur FH
55 01:39:00 01:38:56 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk
56 01:39:00 01:38:58 Thomas Vesterlund 1959 Sollefteå
57 01:39:23 01:39:19 Alan McEntee 1984 Dublin Front Runners AC
58 01:39:44 01:39:36 Sverrir Örn Björnsson 1971 Skokkhópur Álftaness
59 01:39:53 01:39:48 Birgir Örn Birgisson 1970 Laugaskokk
60 01:40:21 01:40:16 Hildur Aðalsteinsdóttir  1983 Skokkhópur Hauka 
61 01:40:29 01:40:26 Guðjón Karl Traustason 1978 Harðfískur og kók
62 01:41:04 01:40:58 Einar Friðriksson 1991 Laugaskokk
63 01:41:05 01:41:02 Sonja Sif Jóhannsdóttir 1975 UFA - Eyrarskokk
64 01:41:09 01:40:56 Catherine Oates 1990  
65 01:41:27 01:41:20 Inga Dögg Þorsteinsdóttir 1979  
66 01:41:36 01:41:27 Sigurbjörn Richter 1994  
67 01:41:38 01:41:32 Viktor Steinarsson 1974 Laugaskokk
68 01:41:52 01:41:45 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk
69 01:41:54 01:41:47 Sigurður G.Kristinsson 1969 Laugaskokk
70 01:41:57 01:41:53 Guðmundur Löve 1967 KR-skokk
71 01:42:00 01:41:56 Kjartan Kristjánsson 1952  
72 01:42:28 01:42:22 Birna Íris Jónsdóttir 1973 Þríkó
73 01:42:49 01:42:46 Phil MacKenzie  1983  
74 01:43:09 01:43:00 Robert Josefsson 1962  
75 01:43:26 01:43:18 Einar Karl Þórhallsson 1980 Hlaupahópur FH
76 01:43:35 01:43:31 Erlendur Steinn Guðnason 1972 KR-skokk
77 01:43:47 01:43:39 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Hlaupahópur FH
78 01:43:49 01:43:39 Kári Halldórsson 1959  
79 01:44:05 01:44:02 Maley 1969 Scotia
80 01:44:14 01:44:05 Ólafur Stephensen 1968  
81 01:44:40 01:44:40 Susanne Wiklund Björk 1970 Trollhättans SOK
82 01:44:45 01:44:38 Fiona Heath 1992 MRF 
83 01:44:55 01:44:48 Helgi Harðarson 1961 Hlaupahópur FH
84 01:45:16 01:45:16 John Foley 1973 Xwerx
85 01:45:17 01:45:13 Fjölnir Þór Árnason 1966 Icelandair
86 01:45:44 01:45:38 Guðrún Ásta Árnadóttir  1975 Skokkhópur Hauka
87 01:45:45 01:45:38 Páll Már Pálsson 1965  
88 01:45:56 01:45:42 David Gannon 1978 Dublin Frontrunners
89 01:46:02 01:45:58 Birgir Guðmundsson 1972 KR -Skokk
90 01:46:35 01:46:31 Huld Konráðsdóttir 1963 Icelandair
91 01:46:43 01:46:32 Kasper Fiscella 1998 Sweden
92 01:46:45 01:46:35 Alicia Kletter 1975  
93 01:46:53 01:46:39 Jón Guðmundsson 1954 Siggi P
94 01:46:54 01:46:45 Sif Arnarsdóttir 1975 Laugaskokk
95 01:47:17 01:47:07 Guðrún Inga Ragnarsdóttir 1983  
96 01:47:17 01:47:14 Mark Wilson 1971 Lewes AC
97 01:47:22 01:47:12 Haraldur Haraldsson 1966 KR-skokk
98 01:47:29 01:47:18 Helgi Kárason 1968 IR-Skokk
99 01:47:32 01:47:27 ELVIS AARON PRESLEY 1967 MCR
100 01:47:34 01:47:28 Ingi Páll Sæbjörnsson 1973 Skokkhópur Hauka
101 01:47:43 01:47:34 María Sigríður Guðjónsdóttir 1977 Laugaskokk
102 01:47:45 01:47:37 Olgeir Pétursson 1984  
103 01:47:46 01:47:32 Bryan Durkan 1979 Dublin Front Runners AC
104 01:47:54 01:47:41 Mörður Finnbogason 1973  
105 01:48:38 01:48:31 Tómas Guðjónsson 1971 Náttúruhlaup Artic Running
106 01:48:45 01:48:36 Rakel Heiðmarsdóttir 1972  
107 01:49:00 01:48:48 Rachel Lee 1990  
108 01:49:04 01:49:04 Daniela Lubiscakova 1995  
109 01:49:12 01:49:12 Alistair Craig 1979  
110 01:49:16 01:49:10 Kristín Gestsdóttir 1982 Skokkhópur Hauka
111 01:49:29 01:49:22 Halldóra Hálfdánardóttir 1974 Valur skokk
112 01:49:30 01:49:17 Pierre Martin 1967  
113 01:49:35 01:49:27 Óskar Þór Þráinsson 1980 Laugaskokk
114 01:50:02 01:49:57 Stefán Georgsson 1972 Skokkhópur Hauka
115 01:50:33 01:50:24 Nicola Watson 1967 Strathearn Harriers
116 01:50:38 01:50:29 Arnar Pálsson 1977  
117 01:50:45 01:50:39 Deana Macejkova 1991 Zvolen
118 01:51:23 01:51:12 Sigurður Halldór Sævarssson 1968 Skagaskokk
119 01:51:40 01:51:38 Candice Ruby 1973  
120 01:51:59 01:51:56 Ingvar Kristinsson 1956  
121 01:52:08 01:51:58 Þorsteinn Andrésson 1968  
122 01:52:15 01:52:04 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR Skokk
123 01:52:16 01:52:04 Helga Erlingsdottir 1976 KR Skokk
124 01:52:19 01:52:12 Sigurður Konráðsson 1953 ógr.
125 01:52:25 01:52:11 Bjarki Lúðvíksson 1972  
126 01:52:34 01:52:23 Ægir Magnusson 1957 IA
127 01:52:42 01:52:29 Þorvaldur Guðjónsson 1971  
128 01:53:02 01:52:46 Camille Dumont 1989  
129 01:53:04 01:52:48 Chan Seng Landry 1981  
130 01:53:44 01:53:43 Ali Can Yurdakul 1965  
131 01:53:45 01:53:43 Ferenc Weisz 1965  
132 01:53:48 01:53:42 Sigurður Þór Sigurðsson 1964 Þríkó
133 01:53:50 01:53:42 Ástráður Haraldsson 1961 Skokkhópur Sigga P
134 01:53:55 01:53:50 Fiona Meade 1981  
135 01:53:59 01:53:49 Sara Parichkova 1988  
136 01:54:08 01:54:08 Tom Ransom 1990  
137 01:54:30 01:54:17 joachim van der worp 1975 Dublin Frontrunners
138 01:54:38 01:54:28 Arna Torfadóttir 1978 Fjallaskokk
139 01:54:40 01:54:28 Súsanna Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins
140 01:54:47 01:54:42 Elaine McCarthy 1980  
141 01:54:47 01:54:33 Nancy OLSON 1964  
142 01:54:49 01:54:39 Berglind Björg Harðardóttir  1978 Fjallaskokk 
143 01:54:54 01:54:41 Gen Li 1993  
144 01:54:59 01:54:42 CONCIATORI Marie-Julie 1979  
145 01:55:06 01:54:58 Kristín Gunnarsdóttir 1979 Valur skokk
146 01:55:24 01:55:17 Edda Dröfn Daníelsdóttir 1976 Valur Skokk 
147 01:55:30 01:55:26 Anna-Karin Wiklund 1966  
148 01:55:39 01:55:31 Hugrún Þorsteinsdóttir  1972 Valur skokk
149 01:55:44 01:55:38 Jeroen Verspuij 1974 AV Iphitos
150 01:56:09 01:56:06 Amedeo pollicardo 1974 None 
151 01:56:32 01:56:22 Sandra Björk Jóhannsdóttir 1995  
152 01:56:40 01:56:27 Guðni Steinarsson 1982  
153 01:56:42 01:56:39 Haley Delk 1993  
154 01:56:48 01:56:33 Guðmunda Sigurbjörnsdóttir 1969 Laugaskokk
155 01:56:59 01:56:54 Carol Hodgins 1980  
156 01:57:12 01:57:01 Hildur Margrét Nielsen 1984 Fjallaskokk
157 01:57:24 01:57:14 Ragnhildur Helgadóttir 1970  
158 01:57:42 01:57:34 Ragnar Þórðarson 1977  
159 01:58:00 01:57:55 Andy Devine 1965 Macclesfield Harriers & AC
160 01:58:11 01:58:07 Shyla Chatlani 1993  
161 01:58:19 01:58:04 Erika Steinholt Mortensen  1989  
162 01:59:00 01:58:51 Sigrún Edwald  1962 IR skokk
163 01:59:02 01:58:56 Katarzyna Kosecka 1988  
164 01:59:06 01:58:58 Daníel Gauti Georgsson 1997 Valur skokk
165 01:59:22 01:59:16 Valdís Beck 1975  
166 01:59:38 01:59:29 Kim Dawson 1984  
167 02:00:00 01:59:51 Monica Anderson 1968 Falkirk Victoria Harriers
168 02:00:02 01:59:50 Claire Wilson 1989  
169 02:00:02 01:59:49 Colin Millar 1989  
170 02:00:05 01:59:50 Beverley Taylor 1969  
171 02:00:20 02:00:15 Sabrina Brinkmann 1992 University of Liechtenstein
172 02:00:21 02:00:07 Guðríður Ólafsdóttir 1970  
173 02:00:29 02:00:20 Gerða Björg Hafsteinsdóttir 1974 ÍR Skokk
174 02:00:52 02:00:48 SAMUYEN DO 1983  
175 02:02:07 02:01:59 Gróa Másdóttir 1971 Fram
176 02:02:13 02:02:09 Brian Fiorino 1975  
177 02:02:59 02:02:53 Ronnie Olofsson 1964  
178 02:03:00 02:02:54 Bjarni Gunnar Kristinsson  1977  
179 02:03:13 02:03:13 Klara Reiniger Lami 1977  
180 02:03:29 02:03:22 Hulda Sævarsdóttir 1978 3N
181 02:03:51 02:03:36 Sigurður Sveinn Antonsson 1967 Skokkhópur Hauka
182 02:04:35 02:04:28 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N
183 02:04:35 02:04:20 Gretta Sammalniemi 1988  
184 02:04:44 02:04:35 Ásdís Kristinsdóttir  1975 BootCamp
185 02:04:53 02:04:41 Yvette Madrid 1964  
186 02:05:27 02:05:24 Henk de Raadt 1954  
187 02:05:31 02:05:13 Jonathan Yu 1989  
188 02:05:34 02:05:26 Halldóra Jóna Sigurðardóttir 1963 3N
189 02:05:44 02:05:33 Andrea Dupuis 1989  
190 02:05:52 02:05:44 Stella Zieda 1986 Booking.com
191 02:05:53 02:05:49 Asta Højgård Jensen 2000 Halsnæs
192 02:05:54 02:05:45 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS
193 02:06:31 02:06:16 Silja Rán Guðmundsdóttir 1992  
194 02:06:54 02:06:48 Hjördís Björk Garðarsdóttir 1969 3N
195 02:07:10 02:06:59 Bryndís Alexandersdottir  1980 Valitor running club 
196 02:07:11 02:06:59 Arna María Hálfdànardóttir 1987 Fjallaskokk
197 02:07:12 02:07:12 Tamara Brscic 1973 Run&Fun, Pula, Croatia
198 02:07:21 02:07:07 Christian Heyerdahl-Larsen 1979  
199 02:07:27 02:07:26 Lovina Lövqvist 1992  
200 02:07:28 02:07:27 Sanna Qvist 1991  
201 02:07:41 02:07:33 Ireen 1991 Booking.com
202 02:07:42 02:07:42 Elin Joensen 1987  
203 02:07:59 02:07:41 Carolin Antonette Rost 1972  
204 02:08:10 02:08:07 Michael Carton 1993  
205 02:08:20 02:08:07 Margrét Helga Guðmundsdóttir 1984  
206 02:08:29 02:08:13 Kristbjörg Unnur Sigurvinsdóttir 1966  
207 02:08:42 02:08:29 Asbjørn Kersenboom Hansen 1979  
208 02:08:42 02:08:40 Ross Manalad 1968  
209 02:09:43 02:09:39 Mette Højgård Bertelsen 1967 Halsnæs
210 02:09:44 02:09:39 Klaus Bertelsen 1964 Halsnæs
211 02:10:12 02:09:59 Hugrún Ósk Óskarsdóttir  1984 Fjallaskokk
212 02:10:57 02:10:57 Patricia Höfer 1989  
213 02:12:13 02:12:04 Bylgja Árnadóttir 1984 Richa 116
214 02:12:14 02:12:03 Erik Brynjar Schweitz Eriksson 1980  
215 02:13:27 02:13:15 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 KR Skokk
216 02:13:54 02:13:54 Charlotte Oborne 1990  
217 02:14:15 02:14:00 Nick Ellis 1967  
218 02:14:16 02:14:01 Elin Ragna Sigurðardottir 1967 Skokkhópur Hauka
219 02:14:26 02:14:11 Árdís Olga Sigurðardóttir 1964 Haukar
220 02:14:56 02:14:48 Hilary Peace 1970 Jog Scotland, Bridge of Don, Aberdeen
221 02:15:08 02:14:59 Lauren Lamoreau 1989  
222 02:15:12 02:14:54 BLACHE Jean-Marc 1962  
223 02:15:39 02:15:27 Arna Hansen  1970 Fjallaskokk 
224 02:15:39 02:15:27 Arndís Björnsdóttir 1969 Fjallaskokk
225 02:15:52 02:15:38 Paddy Abbott  1973  
226 02:16:00 02:15:52 Helga S Ingimarsdóttir 1976 Valur skokk
227 02:16:01 02:15:45 Aðalsteinn Ólafsson 1970 Skokkhópur Hauka
228 02:17:06 02:16:51 Ingveldur Erlingsdóttir 1974 Skokkhópur Hauka
229 02:17:06 02:16:51 Karl Magnús Karlsson 1966 Skokkhópur Hauka
230 02:17:14 02:16:58 Alice Tausen 1987  
231 02:17:39 02:17:26 Sharon B Cunninghis 1961  
232 02:18:53 02:18:40 Ann Martin 1964  
233 02:18:55 02:18:48 Aida grebo  1990  
234 02:19:00 02:18:48 Carly Nicholls 1979  
235 02:20:02 02:19:48 Elísabet Pétursdóttir 1988 Skokkhópur Hauka
236 02:20:18 02:20:04 Vincent Leon 1983  
237 02:20:19 02:20:04 Pilar Amaya 1980  
238 02:20:25 02:20:11 Richard Grossbard 1961  
239 02:20:37 02:20:27 Ashley Andrea Novosad 1990  
240 02:21:45 02:21:45 Aurelisse Rodriguez 1971 Team Endurance
241 02:22:14 02:22:14 Kaisa Isokääntä 1981  
242 02:22:59 02:22:59 Annette Reyna 1966 Fleet Feet
243 02:23:17 02:23:13 Melanie Anderson 1992  
244 02:24:31 02:24:16 Eygló Ingolfsdóttir 1966 Skokkhópur Hauka
245 02:26:06 02:25:51 Kristín Höskuldsdóttir 1971 Skokkhópur Hauka
246 02:27:11 02:26:55 Bergþór Grétar Böðvarsson 1967 Skokkhópur Fjölnis
247 02:27:27 02:27:15 Claire Hafner 1977  
248 02:28:13 02:28:01 Liz Borges-Herzog 1977  
249 02:28:38 02:28:23 Anna Sveinsdóttir 1979 Haukar
250 02:29:42 02:29:33 Anna Grzeskiewicz 1979 Booking.com
251 02:31:28 02:31:16 Alison Hunter 1978  
252 02:31:28 02:31:16 Nikki Paltridge 1988  
253 02:31:59 02:31:48 Kyle Melanson 1918  
254 02:32:43 02:32:25 Aðalheiður María Vigfúsdóttir 1982 Breiðablik 
255 02:35:32 02:35:21 Basseri 1977  
256 02:35:33 02:35:21 Valerie Bell 1965  
257 02:35:41 02:35:30 Andre Hafner 1981  
258 02:37:10 02:37:10 Kelly Swan Taylor 1977  
259 02:38:37 02:38:28 Juli Lami 1979  
260 02:39:19 02:39:04 Rún Knútsdóttir 1982  
261 02:45:43 02:45:32 Anthony Fiscella 1918  
262 02:58:01 02:57:53 Mirsada Grebo 1961  
263 03:04:19 03:04:17 Melani Nierras-Lee 1972  
264 03:04:20 03:04:18 Christina Brunn 1968  
 

 

 

Flokkaúrslit 21,1 km 

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
Karlar 
1 01:18:37 01:18:36 Arnar Pétursson 1991 ÍR-Adidas
2 01:19:37 01:19:37 Sigurjón Ernir Sturluson 1990 Dansport / Sportvörur
3 01:20:47 01:20:47 David O Mahoney 1989  
4 01:22:58 01:22:57 Jósep Magnússon 1977 Flandri
5 01:23:39 01:23:38 Steindor Eiriksson 1970 ÍR skokk 
6 01:23:43 01:23:42 Gunnar Atli Fríðuson  1975 UFA-Eyrarskokk 
7 01:24:17 01:24:17 Einar Eiríkur Hjálmarsson 1972 Hlaupahópur FH
8 01:25:08 01:25:08 Einar G Guðmundsson 1972 KR Skokk
9 01:25:22 01:25:20 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P
10 01:25:49 01:25:48 Björn Snær Atlason 1982 Þ.Sv.
11 01:27:00 01:26:58 Roy Krause 1971 Hartford Track Club
12 01:27:32 01:27:32 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P
13 01:27:59 01:27:58 Guðmundur Guðnason 1969  
14 01:28:16 01:28:13 Freyr Siguðarson 1981 Laugaskokk
15 01:28:35 01:28:31 Ágúst Ævar Gunnarsson 1976  
16 01:28:44 01:28:42 Pétur Hannesson 1970 Ægir3
17 01:28:45 01:28:43 Rúnar Örn Ágústsson 1985 Feel Good
18 01:29:33 01:29:31 Bryan Lamoreau 1987  
19 01:29:46 01:29:45 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk
20 01:30:12 01:30:09 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH
21 01:30:20 01:30:14 Búi Steinn Kárason 1989 Steve Austanátt
22 01:30:28 01:30:24 Guðmundur Þorleifsson 1969 3SH
23 01:30:57 01:30:51 Mark Waldron 1969 Metro Aberdeen Running Club
24 01:31:11 01:31:08 Kristinn Ingi Jónsson 1993  
25 01:31:15 01:31:13 Guðmundur Ingvi Jónsson 1985 Siggi P
26 01:32:12 01:32:12 WONG, Chun Ho 1982 Charmsports
27 01:33:17 01:33:11 Felix De Pablo 1992  
28 01:33:27 01:33:24 Þórir Magnússon 1971 Laugaskokk
29 01:33:37 01:33:32 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk / Hlaupasamtök Lýðveldisins
30 01:33:47 01:33:39 Hinrik Jón Stefánsson 1971 Hlaupaform
31 01:34:01 01:33:56 patrick bamming 1978 Dublin Front Runner
32 01:35:05 01:35:00 Baldur Bergsson 1991  
33 01:35:07 01:35:02 Heimir Ingimarsson 1988 Víkingur
34 01:35:29 01:35:23 Gunnar Ingólfsson 1986 Skokkhópur Álftaness
35 01:35:46 01:35:40 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk
36 01:35:52 01:35:49 Gylfi Örn Gylfason 1976 3SH
37 01:36:00 01:36:00 Floor Vrinte 1994  
38 01:36:00 01:35:56 Jón Ragnar Ragnarsson 1985 Hlaupahópur Sigga P
39 01:36:04 01:35:56 Patrick Dunn 1962  
40 01:36:13 01:36:00 Peadar Faherty  1975 Dublin Front Runners A.C.
41 01:36:22 01:36:20 Kjartan Sævarsson 1968 Laugaskokk
42 01:37:07 01:37:04 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH
43 01:37:21 01:37:17 Dermot McCarthy 1975 Dublin Front Runners A.C.
44 01:37:31 01:37:26 Marinó Albertsson 1969 Skokkhópur Hauka
45 01:38:13 01:38:11 Gylfi þ. Gunnlaugsson 1997 ógr.
46 01:38:18 01:38:14 Guðmundur Tryggvi Ólafsson 1970 Hreindýrafjélagið
47 01:38:34 01:38:29 Mike O Shea 1979  
48 01:39:00 01:38:56 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk
49 01:39:00 01:38:58 Thomas Vesterlund 1959 Sollefteå
50 01:39:23 01:39:19 Alan McEntee 1984 Dublin Front Runners AC
51 01:39:44 01:39:36 Sverrir Örn Björnsson 1971 Skokkhópur Álftaness
52 01:39:53 01:39:48 Birgir Örn Birgisson 1970 Laugaskokk
53 01:40:29 01:40:26 Guðjón Karl Traustason 1978 Harðfískur og kók
54 01:41:04 01:40:58 Einar Friðriksson 1991 Laugaskokk
55 01:41:36 01:41:27 Sigurbjörn Richter 1994  
56 01:41:38 01:41:32 Viktor Steinarsson 1974 Laugaskokk
57 01:41:52 01:41:45 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk
58 01:41:54 01:41:47 Sigurður G.Kristinsson 1969 Laugaskokk
59 01:41:57 01:41:53 Guðmundur Löve 1967 KR-skokk
60 01:42:00 01:41:56 Kjartan Kristjánsson 1952  
61 01:42:49 01:42:46 Phil MacKenzie  1983  
62 01:43:09 01:43:00 Robert Josefsson 1962  
63 01:43:26 01:43:18 Einar Karl Þórhallsson 1980 Hlaupahópur FH
64 01:43:35 01:43:31 Erlendur Steinn Guðnason 1972 KR-skokk
65 01:43:49 01:43:39 Kári Halldórsson 1959  
66 01:44:05 01:44:02 Maley 1969 Scotia
67 01:44:14 01:44:05 Ólafur Stephensen 1968  
68 01:44:55 01:44:48 Helgi Harðarson 1961 Hlaupahópur FH
69 01:45:16 01:45:16 John Foley 1973 Xwerx
70 01:45:17 01:45:13 Fjölnir Þór Árnason 1966 Icelandair
71 01:45:45 01:45:38 Páll Már Pálsson 1965  
72 01:45:56 01:45:42 David Gannon 1978 Dublin Frontrunners
73 01:46:02 01:45:58 Birgir Guðmundsson 1972 KR -Skokk
74 01:46:43 01:46:32 Kasper Fiscella 1998 Sweden
75 01:46:53 01:46:39 Jón Guðmundsson 1954 Siggi P
76 01:47:17 01:47:14 Mark Wilson 1971 Lewes AC
77 01:47:22 01:47:12 Haraldur Haraldsson 1966 KR-skokk
78 01:47:29 01:47:18 Helgi Kárason 1968 IR-Skokk
79 01:47:32 01:47:27 ELVIS AARON PRESLEY 1967 MCR
80 01:47:34 01:47:28 Ingi Páll Sæbjörnsson 1973 Skokkhópur Hauka
81 01:47:45 01:47:37 Olgeir Pétursson 1984  
82 01:47:46 01:47:32 Bryan Durkan 1979 Dublin Front Runners AC
83 01:47:54 01:47:41 Mörður Finnbogason 1973  
84 01:48:38 01:48:31 Tómas Guðjónsson 1971 Náttúruhlaup Artic Running
85 01:49:12 01:49:12 Alistair Craig 1979  
86 01:49:30 01:49:17 Pierre Martin 1967  
87 01:49:35 01:49:27 Óskar Þór Þráinsson 1980 Laugaskokk
88 01:50:02 01:49:57 Stefán Georgsson 1972 Skokkhópur Hauka
89 01:50:38 01:50:29 Arnar Pálsson 1977  
90 01:51:23 01:51:12 Sigurður Halldór Sævarssson 1968 Skagaskokk
91 01:51:59 01:51:56 Ingvar Kristinsson 1956  
92 01:52:08 01:51:58 Þorsteinn Andrésson 1968  
93 01:52:19 01:52:12 Sigurður Konráðsson 1953 ógr.
94 01:52:25 01:52:11 Bjarki Lúðvíksson 1972  
95 01:52:34 01:52:23 Ægir Magnusson 1957 IA
96 01:52:42 01:52:29 Þorvaldur Guðjónsson 1971  
97 01:53:04 01:52:48 Chan Seng Landry 1981  
98 01:53:44 01:53:43 Ali Can Yurdakul 1965  
99 01:53:45 01:53:43 Ferenc Weisz 1965  
100 01:53:48 01:53:42 Sigurður Þór Sigurðsson 1964 Þríkó
101 01:53:50 01:53:42 Ástráður Haraldsson 1961 Skokkhópur Sigga P
102 01:54:08 01:54:08 Tom Ransom 1990  
103 01:54:30 01:54:17 joachim van der worp 1975 Dublin Frontrunners
104 01:54:54 01:54:41 Gen Li 1993  
105 01:55:44 01:55:38 Jeroen Verspuij 1974 AV Iphitos
106 01:56:09 01:56:06 Amedeo pollicardo 1974 None 
107 01:56:40 01:56:27 Guðni Steinarsson 1982  
108 01:57:42 01:57:34 Ragnar Þórðarson 1977  
109 01:58:00 01:57:55 Andy Devine 1965 Macclesfield Harriers & AC
110 01:59:06 01:58:58 Daníel Gauti Georgsson 1997 Valur skokk
111 02:00:02 01:59:49 Colin Millar 1989  
112 02:00:52 02:00:48 SAMUYEN DO 1983  
113 02:02:13 02:02:09 Brian Fiorino 1975  
114 02:02:59 02:02:53 Ronnie Olofsson 1964  
115 02:03:00 02:02:54 Bjarni Gunnar Kristinsson  1977  
116 02:03:51 02:03:36 Sigurður Sveinn Antonsson 1967 Skokkhópur Hauka
117 02:05:27 02:05:24 Henk de Raadt 1954  
118 02:05:31 02:05:13 Jonathan Yu 1989  
119 02:07:21 02:07:07 Christian Heyerdahl-Larsen 1979  
120 02:08:10 02:08:07 Michael Carton 1993  
121 02:08:42 02:08:29 Asbjørn Kersenboom Hansen 1979  
122 02:08:42 02:08:40 Ross Manalad 1968  
123 02:09:44 02:09:39 Klaus Bertelsen 1964 Halsnæs
124 02:12:14 02:12:03 Erik Brynjar Schweitz Eriksson 1980  
125 02:14:15 02:14:00 Nick Ellis 1967  
126 02:15:12 02:14:54 BLACHE Jean-Marc 1962  
127 02:15:52 02:15:38 Paddy Abbott  1973  
128 02:16:01 02:15:45 Aðalsteinn Ólafsson 1970 Skokkhópur Hauka
129 02:17:06 02:16:51 Karl Magnús Karlsson 1966 Skokkhópur Hauka
130 02:20:18 02:20:04 Vincent Leon 1983  
131 02:20:25 02:20:11 Richard Grossbard 1961  
132 02:27:11 02:26:55 Bergþór Grétar Böðvarsson 1967 Skokkhópur Fjölnis
133 02:31:59 02:31:48 Kyle Melanson 1918  
134 02:35:41 02:35:30 Andre Hafner 1981  
135 02:45:43 02:45:32 Anthony Fiscella 1918  
Konur 
1 01:23:35 01:23:34 Anna Bjurman 1988 IS Göta
2 01:28:09 01:28:05 Sigrún Sigurðardóttir 1979 Frískir flóamenn
3 01:29:45 01:29:43 Svava Rán 1970  
4 01:30:31 01:30:28 Hjördís Ýr Ólafsdóttir 1982 3SH
5 01:34:43 01:34:42 ruth 1975 Eden Runners
6 01:35:03 01:35:00 Friðrik Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
7 01:38:47 01:38:45 Þóra Gísladóttir  1977 Hlaupahópur FH
8 01:40:21 01:40:16 Hildur Aðalsteinsdóttir  1983 Skokkhópur Hauka 
9 01:41:05 01:41:02 Sonja Sif Jóhannsdóttir 1975 UFA - Eyrarskokk
10 01:41:09 01:40:56 Catherine Oates 1990  
11 01:41:27 01:41:20 Inga Dögg Þorsteinsdóttir 1979  
12 01:42:28 01:42:22 Birna Íris Jónsdóttir 1973 Þríkó
13 01:43:47 01:43:39 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Hlaupahópur FH
14 01:44:40 01:44:40 Susanne Wiklund Björk 1970 Trollhättans SOK
15 01:44:45 01:44:38 Fiona Heath 1992 MRF 
16 01:45:44 01:45:38 Guðrún Ásta Árnadóttir  1975 Skokkhópur Hauka
17 01:46:35 01:46:31 Huld Konráðsdóttir 1963 Icelandair
18 01:46:45 01:46:35 Alicia Kletter 1975  
19 01:46:54 01:46:45 Sif Arnarsdóttir 1975 Laugaskokk
20 01:47:17 01:47:07 Guðrún Inga Ragnarsdóttir 1983  
21 01:47:43 01:47:34 María Sigríður Guðjónsdóttir 1977 Laugaskokk
22 01:48:45 01:48:36 Rakel Heiðmarsdóttir 1972  
23 01:49:00 01:48:48 Rachel Lee 1990  
24 01:49:04 01:49:04 Daniela Lubiscakova 1995  
25 01:49:16 01:49:10 Kristín Gestsdóttir 1982 Skokkhópur Hauka
26 01:49:29 01:49:22 Halldóra Hálfdánardóttir 1974 Valur skokk
27 01:50:33 01:50:24 Nicola Watson 1967 Strathearn Harriers
28 01:50:45 01:50:39 Deana Macejkova 1991 Zvolen
29 01:51:40 01:51:38 Candice Ruby 1973  
30 01:52:15 01:52:04 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR Skokk
31 01:52:16 01:52:04 Helga Erlingsdottir 1976 KR Skokk
32 01:53:02 01:52:46 Camille Dumont 1989  
33 01:53:55 01:53:50 Fiona Meade 1981  
34 01:53:59 01:53:49 Sara Parichkova 1988  
35 01:54:38 01:54:28 Arna Torfadóttir 1978 Fjallaskokk
36 01:54:40 01:54:28 Súsanna Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins
37 01:54:47 01:54:42 Elaine McCarthy 1980  
38 01:54:47 01:54:33 Nancy OLSON 1964  
39 01:54:49 01:54:39 Berglind Björg Harðardóttir  1978 Fjallaskokk 
40 01:54:59 01:54:42 CONCIATORI Marie-Julie 1979  
41 01:55:06 01:54:58 Kristín Gunnarsdóttir 1979 Valur skokk
42 01:55:24 01:55:17 Edda Dröfn Daníelsdóttir 1976 Valur Skokk 
43 01:55:30 01:55:26 Anna-Karin Wiklund 1966  
44 01:55:39 01:55:31 Hugrún Þorsteinsdóttir  1972 Valur skokk
45 01:56:32 01:56:22 Sandra Björk Jóhannsdóttir 1995  
46 01:56:42 01:56:39 Haley Delk 1993  
47 01:56:48 01:56:33 Guðmunda Sigurbjörnsdóttir 1969 Laugaskokk
48 01:56:59 01:56:54 Carol Hodgins 1980  
49 01:57:12 01:57:01 Hildur Margrét Nielsen 1984 Fjallaskokk
50 01:57:24 01:57:14 Ragnhildur Helgadóttir 1970  
51 01:58:11 01:58:07 Shyla Chatlani 1993  
52 01:58:19 01:58:04 Erika Steinholt Mortensen  1989  
53 01:59:00 01:58:51 Sigrún Edwald  1962 IR skokk
54 01:59:02 01:58:56 Katarzyna Kosecka 1988  
55 01:59:22 01:59:16 Valdís Beck 1975  
56 01:59:38 01:59:29 Kim Dawson 1984  
57 02:00:00 01:59:51 Monica Anderson 1968 Falkirk Victoria Harriers
58 02:00:02 01:59:50 Claire Wilson 1989  
59 02:00:05 01:59:50 Beverley Taylor 1969  
60 02:00:20 02:00:15 Sabrina Brinkmann 1992 University of Liechtenstein
61 02:00:21 02:00:07 Guðríður Ólafsdóttir 1970  
62 02:00:29 02:00:20 Gerða Björg Hafsteinsdóttir 1974 ÍR Skokk
63 02:02:07 02:01:59 Gróa Másdóttir 1971 Fram
64 02:03:13 02:03:13 Klara Reiniger Lami 1977  
65 02:03:29 02:03:22 Hulda Sævarsdóttir 1978 3N
66 02:04:35 02:04:28 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N
67 02:04:35 02:04:20 Gretta Sammalniemi 1988  
68 02:04:44 02:04:35 Ásdís Kristinsdóttir  1975 BootCamp
69 02:04:53 02:04:41 Yvette Madrid 1964  
70 02:05:34 02:05:26 Halldóra Jóna Sigurðardóttir 1963 3N
71 02:05:44 02:05:33 Andrea Dupuis 1989  
72 02:05:52 02:05:44 Stella Zieda 1986 Booking.com
73 02:05:53 02:05:49 Asta Højgård Jensen 2000 Halsnæs
74 02:05:54 02:05:45 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS
75 02:06:31 02:06:16 Silja Rán Guðmundsdóttir 1992  
76 02:06:54 02:06:48 Hjördís Björk Garðarsdóttir 1969 3N
77 02:07:10 02:06:59 Bryndís Alexandersdottir  1980 Valitor running club 
78 02:07:11 02:06:59 Arna María Hálfdànardóttir 1987 Fjallaskokk
79 02:07:12 02:07:12 Tamara Brscic 1973 Run&Fun, Pula, Croatia
80 02:07:27 02:07:26 Lovina Lövqvist 1992  
81 02:07:28 02:07:27 Sanna Qvist 1991  
82 02:07:41 02:07:33 Ireen 1991 Booking.com
83 02:07:42 02:07:42 Elin Joensen 1987  
84 02:07:59 02:07:41 Carolin Antonette Rost 1972  
85 02:08:20 02:08:07 Margrét Helga Guðmundsdóttir 1984  
86 02:08:29 02:08:13 Kristbjörg Unnur Sigurvinsdóttir 1966  
87 02:09:43 02:09:39 Mette Højgård Bertelsen 1967 Halsnæs
88 02:10:12 02:09:59 Hugrún Ósk Óskarsdóttir  1984 Fjallaskokk
89 02:10:57 02:10:57 Patricia Höfer 1989  
90 02:12:13 02:12:04 Bylgja Árnadóttir 1984 Richa 116
91 02:13:27 02:13:15 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 KR Skokk
92 02:13:54 02:13:54 Charlotte Oborne 1990  
93 02:14:16 02:14:01 Elin Ragna Sigurðardottir 1967 Skokkhópur Hauka
94 02:14:26 02:14:11 Árdís Olga Sigurðardóttir 1964 Haukar
95 02:14:56 02:14:48 Hilary Peace 1970 Jog Scotland, Bridge of Don, Aberdeen
96 02:15:08 02:14:59 Lauren Lamoreau 1989  
97 02:15:39 02:15:27 Arna Hansen  1970 Fjallaskokk 
98 02:15:39 02:15:27 Arndís Björnsdóttir 1969 Fjallaskokk
99 02:16:00 02:15:52 Helga S Ingimarsdóttir 1976 Valur skokk
100 02:17:06 02:16:51 Ingveldur Erlingsdóttir 1974 Skokkhópur Hauka
101 02:17:14 02:16:58 Alice Tausen 1987  
102 02:17:39 02:17:26 Sharon B Cunninghis 1961  
103 02:18:53 02:18:40 Ann Martin 1964  
104 02:18:55 02:18:48 Aida grebo  1990  
105 02:19:00 02:18:48 Carly Nicholls 1979  
106 02:20:02 02:19:48 Elísabet Pétursdóttir 1988 Skokkhópur Hauka
107 02:20:19 02:20:04 Pilar Amaya 1980  
108 02:20:37 02:20:27 Ashley Andrea Novosad 1990  
109 02:21:45 02:21:45 Aurelisse Rodriguez 1971 Team Endurance
110 02:22:14 02:22:14 Kaisa Isokääntä 1981  
111 02:22:59 02:22:59 Annette Reyna 1966 Fleet Feet
112 02:23:17 02:23:13 Melanie Anderson 1992  
113 02:24:31 02:24:16 Eygló Ingolfsdóttir 1966 Skokkhópur Hauka
114 02:26:06 02:25:51 Kristín Höskuldsdóttir 1971 Skokkhópur Hauka
115 02:27:27 02:27:15 Claire Hafner 1977  
116 02:28:13 02:28:01 Liz Borges-Herzog 1977  
117 02:28:38 02:28:23 Anna Sveinsdóttir 1979 Haukar
118 02:29:42 02:29:33 Anna Grzeskiewicz 1979 Booking.com
119 02:31:28 02:31:16 Alison Hunter 1978  
120 02:31:28 02:31:16 Nikki Paltridge 1988  
121 02:32:43 02:32:25 Aðalheiður María Vigfúsdóttir 1982 Breiðablik 
122 02:35:32 02:35:21 Basseri 1977  
123 02:35:33 02:35:21 Valerie Bell 1965  
124 02:37:10 02:37:10 Kelly Swan Taylor 1977  
125 02:38:37 02:38:28 Juli Lami 1979  
126 02:39:19 02:39:04 Rún Knútsdóttir 1982  
127 02:58:01 02:57:53 Mirsada Grebo 1961  
128 03:04:19 03:04:17 Melani Nierras-Lee 1972  
129 03:04:20 03:04:18 Christina Brunn 1968  
 

 

Heildarúrslit 42,2 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
1 03:09:36 03:09:34 Patrick Begin 1973  
2 03:17:55 03:17:54 Ívar Adolfsson 1962  
3 03:20:57 03:20:54 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri
4 03:21:46 03:21:08 Tomasz Krêcielewski 1984 Team Nutrilite
5 03:22:18 03:22:17 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk / Ægir3
6 03:24:40 03:24:38 Ármann Guðmundsson 1965  
7 03:27:25 03:27:23 Pálmar Viggósson 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
8 03:27:43 03:27:42 Gunnar Ármannsson 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar
9 03:29:08 03:29:07 Björn Rúnar Lúðvíksson 1964 Stjarnan
10 03:30:47 03:30:44 Dagur Egonsson 1964 Icelandair
11 03:31:20 03:31:18 Sigurður H. Sigurðarson 1956 ÍR-Skokk
12 03:33:54 03:33:52 Þórir Sigurhansson 1966 Hlaupahópur Stjörnunnar
13 03:34:04 03:34:00 Ólafur Briem 1962 Icelandair
14 03:37:56 03:37:52 Tihomir Cundic 1981 Sri Chinmoy Marathon Team
15 03:43:56 03:43:55 Arnór Hauksson 1977 Hlaupahópur Ármanns
16 03:45:49 03:45:46 Alice Grant 1987  
17 03:49:17 03:49:10 Mate Hegyhati 1986 VeszpRUN
18 03:49:50 03:49:46 Markku Poikolainen 1974 FINNishers
19 03:50:57 03:50:55 Beata Burchard 1977  
20 03:51:31 03:51:29 Daria Luczków 1986  
21 03:53:13 03:53:11 Unnar Hjaltason 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar
22 03:55:44 03:55:40 David 1966 Bembo
23 03:57:07 03:57:02 James Brailsford 1973 Jog creswell
24 03:57:41 03:57:36 Lee Porter 1963  
25 04:03:57 04:03:52 ian scott walker 1967 BCRC
26 04:04:27 04:04:23 Vikki Aust 1985 Thames Valley Triathletes
27 04:04:38 04:04:35 Catherine Scott-Dodd 1992 AH... Run club
28 04:05:30 04:05:27 Haukur Heiðar Leifsson 1980 Mikkeller Running Club
29 04:05:50 04:05:48 Malcolm Finlayson 1967 Falkirk Victoria Harriers
30 04:07:10 04:07:06 Kári Gíslason 1969  
31 04:07:43 04:07:38 Satu Orismaa 1981 FINNishers
32 04:09:16 04:09:11 Outi Säilä  1978 FINNishers
33 04:13:40 04:13:35 Kai Saartenoja 1982 FINNishers
34 04:16:55 04:16:52 Szymon Soltysik 1978 Dream Run
35 04:29:19 04:29:15 Jacqueline Clayton 1969  
36 04:29:19 04:29:15 Paul Clayton 1968  
37 04:32:28 04:32:24 Lynsey Astles 1976 Sandbach Striders
38 04:33:16 04:33:16 Regine Hoseth Mikkelsen 1992  
39 05:07:57 05:07:51 Adam Robbins 1987 RWB
40 05:23:58 05:23:54 Kolbeinn Sigurðsson 1959 3SH
 

 

Flokkaúrslit 42,2 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
Karlar 
1 03:09:36 03:09:34 Patrick Begin 1973  
2 03:17:55 03:17:54 Ívar Adolfsson 1962  
3 03:20:57 03:20:54 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri
4 03:21:46 03:21:08 Tomasz Krêcielewski 1984 Team Nutrilite
5 03:22:18 03:22:17 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk / Ægir3
6 03:24:40 03:24:38 Ármann Guðmundsson 1965  
7 03:27:25 03:27:23 Pálmar Viggósson 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
8 03:27:43 03:27:42 Gunnar Ármannsson 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar
9 03:29:08 03:29:07 Björn Rúnar Lúðvíksson 1964 Stjarnan
10 03:30:47 03:30:44 Dagur Egonsson 1964 Icelandair
11 03:31:20 03:31:18 Sigurður H. Sigurðarson 1956 ÍR-Skokk
12 03:33:54 03:33:52 Þórir Sigurhansson 1966 Hlaupahópur Stjörnunnar
13 03:34:04 03:34:00 Ólafur Briem 1962 Icelandair
14 03:37:56 03:37:52 Tihomir Cundic 1981 Sri Chinmoy Marathon Team
15 03:43:56 03:43:55 Arnór Hauksson 1977 Hlaupahópur Ármanns
16 03:49:17 03:49:10 Mate Hegyhati 1986 VeszpRUN
17 03:49:50 03:49:46 Markku Poikolainen 1974 FINNishers
18 03:53:13 03:53:11 Unnar Hjaltason 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar
19 03:55:44 03:55:40 David 1966 Bembo
20 03:57:07 03:57:02 James Brailsford 1973 Jog creswell
21 03:57:41 03:57:36 Lee Porter 1963  
22 04:03:57 04:03:52 ian scott walker 1967 BCRC
23 04:05:30 04:05:27 Haukur Heiðar Leifsson 1980 Mikkeller Running Club
24 04:05:50 04:05:48 Malcolm Finlayson 1967 Falkirk Victoria Harriers
25 04:07:10 04:07:06 Kári Gíslason 1969  
26 04:13:40 04:13:35 Kai Saartenoja 1982 FINNishers
27 04:16:55 04:16:52 Szymon Soltysik 1978 Dream Run
28 04:29:19 04:29:15 Paul Clayton 1968  
29 05:07:57 05:07:51 Adam Robbins 1987 RWB
30 05:23:58 05:23:54 Kolbeinn Sigurðsson 1959 3SH
Konur 
1 03:45:49 03:45:46 Alice Grant 1987  
2 03:50:57 03:50:55 Beata Burchard 1977  
3 03:51:31 03:51:29 Daria Luczków 1986  
4 04:04:27 04:04:23 Vikki Aust 1985 Thames Valley Triathletes
5 04:04:38 04:04:35 Catherine Scott-Dodd 1992 AH... Run club
6 04:07:43 04:07:38 Satu Orismaa 1981 FINNishers
7 04:09:16 04:09:11 Outi Säilä  1978 FINNishers
8 04:29:19 04:29:15 Jacqueline Clayton 1969  
9 04:32:28 04:32:24 Lynsey Astles 1976 Sandbach Striders
10 04:33:16 04:33:16 Regine Hoseth Mikkelsen 1992  
 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is