Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
4.5.2017
Icelandairhlaupi­

Reykjavík, 4. maí 2017

Vegalengd: 7 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.    

Heildarúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur
1 00:22:35 00:22:34 Arnar Petursson 1991 ÍR
2 00:22:48 00:22:47 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR
3 00:22:56 00:22:55 Rimvydas 1994  
4 00:24:14 00:24:13 Vignir Már Lýðsson 1989 ÍR
5 00:24:58 00:24:57 Birkir Einar Gunnlaugsson 1995  
6 00:25:32 00:25:30 Garðar Hauksson 1982 Siggi P
7 00:25:38 00:25:37 Jósep Magnússon 1977 Flandri
8 00:25:48 00:25:47 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir 
9 00:25:57 00:25:56 Einar Eiríkur Hjálmarsson 1972 Hlaupahópur FH
10 00:26:03 00:26:02 Marko Norkroos 1984  
11 00:26:05 00:26:04 Jósef Sigurðsson 1985 Klifurfélag Reykjavíkur 
12 00:26:18 00:26:16 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P
13 00:26:44 00:26:43 Jóhann Ottó Wathne 1976 Siggi P
14 00:27:15 00:27:13 Helgi Sigurðsson  1961 Hlaupahopur Sigga P
15 00:27:23 00:27:21 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri
16 00:27:25 00:27:22 Stephen Patrick Bustos 1965 Ægir3
17 00:27:42 00:27:40 Guðmundur Ingvi Jónsson 1985 Hlaupahópur Sigga P
18 00:27:47 00:27:45 Margeir Kúld Eiriksson 1965 Afrekshópur
19 00:27:56 00:27:53 Ragnar Bjarkan Pálsson 1970 Hlaupahópur Ármanns
20 00:28:01 00:27:59 Davíð Björnsson 1995 Crossfit Sport
21 00:28:10 00:28:09 Sigurður Karlsson 1990  
22 00:28:13 00:28:10 Óttar Páll Wendel 2005  
23 00:28:13 00:28:11 Þórir Magnússon 1971 Laugaskokk
24 00:28:13 00:28:11 Hulda Guðný Kjartansdóttir 1976 Hlaupahópur Stjörnunnar
25 00:28:17 00:28:16 Helgi Már Erlingsson 1979 Apparat
26 00:28:23 00:28:21 Kristján Hrafn Guðmundsson 1979 Gönguhópurinn Gehwol
27 00:28:24 00:28:23 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk
28 00:28:29 00:28:27 Hjalti Guðbjörn Karlsson 1962 Afrekshópur
29 00:28:32 00:28:25 Brynjólfur Óli Árnason 1989  
30 00:28:33 00:28:30 Jón Ragnar Ragnarsson 1985 Siggi P
31 00:28:35 00:28:29 Atli Helgi Atlason 1965  
32 00:28:35 00:28:33 Friðrik Á Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
33 00:28:40 00:28:34 Aron Stefán Ólafsson 1989  
34 00:28:42 00:28:39 Hilmar Jónsson 1987 Boot Camp
35 00:28:46 00:28:43 Gunnar Ingólfsson 1986 Skokkhópur Álftaness
36 00:29:02 00:29:00 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk/Hlaupasamtök Lýðveldisins
37 00:29:04 00:29:01 Arnar Garðarsson 1971 Árbæjarskokk
38 00:29:05 00:29:02 Jóna Dóra Óskarsdóttir 1972 Laugaskokk
39 00:29:07 00:29:01 Baldur Gunnlaugsson 1969 Hlaupaform
40 00:29:11 00:29:04 Jon Trausti Reynisson 1980  
41 00:29:14 00:29:11 Valþór Ásgrímsson 1980 Hlaupafélagið Hofmóður
42 00:29:16 00:29:13 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk
43 00:29:20 00:29:17 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
44 00:29:23 00:29:22 Gunnar Már Gunnarsson 1978  
45 00:29:23 00:29:19 fred smith 1964 low fell rc
46 00:29:24 00:29:20 Elvar Örn Arason 1972 Richa 116
47 00:29:25 00:29:10 Daniel Fernandez 1985 Richa 116
48 00:29:27 00:29:25 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR- skokk
49 00:29:30 00:29:27 Stefán Gíslason 1957 Flandri
50 00:29:38 00:29:35 Sindri Bergmann 1973  
51 00:29:42 00:29:38 Einar Þórarinsson 1976 Teddson
52 00:29:43 00:29:34 Elías Óttar Lárusson 2002  
53 00:29:43 00:29:40 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk / Ægir3
54 00:29:44 00:29:41 Páll Jóhannesson 1976  
55 00:29:46 00:29:43 Anna Halldóra Ágústsdóttir 1994 Valur Skokk
56 00:29:51 00:29:47 Gunnar Jóhannesson 1963  
57 00:29:53 00:29:49 Sigurður Fannar Ólafsson 1970  
58 00:29:54 00:29:49 Axel Sigurðarson 1987  
59 00:29:57 00:29:55 Óskar Máni Óskarsson 2005  
60 00:30:00 00:29:52 Helgi Þór Harðarson 1975 Fjölnir
61 00:30:08 00:30:06 Sindri Kristjánsson 1984 Hamrarnir Run Club
62 00:30:08 00:30:01 Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir 1992 Ægir 3
63 00:30:16 00:30:13 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness
64 00:30:19 00:30:14 Sverrir Örn Björnsson 1971 Skokkhópur Álftaness
65 00:30:24 00:30:20 Páll Már Pálsson 1965  
66 00:30:31 00:30:15 Lukas Schneiderbauer 1989 Richa 116
67 00:30:33 00:30:29 Marinó Albertsson 1969 Skokkhópur Hauka
68 00:30:33 00:30:30 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir 1976  
69 00:30:34 00:30:14 Sigurjón Jóhannsson 1985 Ægir3
70 00:30:36 00:30:30 Guðmundur Löve 1967 KR-skokk
71 00:30:40 00:30:38 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 1958 ÍR skokk
72 00:30:43 00:30:40 Guðjón Karl Traustason 1978  
73 00:30:47 00:30:30 Gauti Þormar 1992  
74 00:30:47 00:30:43 Ingveldur Hafdís Karlsdóttir 1976 ÍR skokk
75 00:30:49 00:30:40 Lárus Guðmundsson 1972  
76 00:30:57 00:30:48 Árni Birgisson 1970  
77 00:31:05 00:31:02 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk
78 00:31:06 00:30:59 Erlendur Steinn Guðnason 1972 Kr skokk
79 00:31:08 00:31:03 Einar Örn Guðmundsson 1984 Ægir3
80 00:31:18 00:31:10 Ólafur Sólimann 1980  
81 00:31:19 00:31:14 Sigurjón Þórðarson 1988 Breiðablik
82 00:31:21 00:31:00 Guðjón Árni Antoníusson 1983  
83 00:31:23 00:31:16 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk
84 00:31:25 00:31:20 Árni Leó Þórðarson 1973 Árbæjarskokk
85 00:31:28 00:31:24 Theodór Carl Steinþórsson 1970 Teddson
86 00:31:32 00:31:26 Sölvi Melax 1987  
87 00:31:32 00:31:29 Anna Þuríður Pálsdóttir 1993  
88 00:31:33 00:31:28 Magnús Þór Þorbergsson 1971  
89 00:31:39 00:31:36 Björn Þór Hermannsson 1985  
90 00:31:42 00:31:38 Reynir Guðmundsson 1960  
91 00:31:43 00:31:22 Haraldur Haraldsson 1966 KR skokk
92 00:31:45 00:31:40 Andri Thorstensen 1979 Valur Skokk
93 00:31:45 00:31:37 Olafur Thorisson  1983  
94 00:31:49 00:31:43 Ingvar Freyr Ingvarsson 1987  
95 00:31:50 00:31:45 Júlíus Stígur Stephensen 1979 Valur skokk
96 00:31:51 00:31:45 Harpa Dröfn Georgsdóttir 1978 ÍR-skokk
97 00:31:54 00:31:50 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir 1984 Afrekshópur
98 00:31:54 00:31:51 Ágúst Sigurður Óskarsson 1966 Hlaupahópurinn Skokki
99 00:31:57 00:31:50 Þorsteinn Sigurður Sveinsson 1989 Cool Runnings
100 00:32:01 00:31:57 Ingvar Páll Jónsson 1964 Fjölnir
101 00:32:02 00:31:52 Kristjan Olafur Gudnason 1965  
102 00:32:03 00:31:53 Fjalar Hrafn Þórisson 2003  
103 00:32:04 00:31:56 Þórir Óskarsson 1976 Mikkeller Running Club Iceland
104 00:32:08 00:31:58 Guðjón Jóhannesson 1972 Víkingur
105 00:32:16 00:32:06 Valdimar Örn Sverrisson 2001  
106 00:32:19 00:32:11 Helgi Harðarson 1961 Hlaupahópur FH
107 00:32:21 00:32:13 Hringur Baldvinsson 1966 Hlaupahópur FH
108 00:32:24 00:32:17 Chris Gorski 1980  
109 00:32:25 00:32:22 Guðrún Ýr Sigbjörnsdóttir 1974  
110 00:32:29 00:32:27 Davíð Skúlason  1964 Dallas 
111 00:32:31 00:32:24 Birgir Guðmundsson 1972 KR-Skokk
112 00:32:34 00:32:25 Svanur már sch 1972 3N
113 00:32:39 00:32:36 Árni Snær Sigurjónsson 2003 Haukar
114 00:32:40 00:32:36 Guðrún Ásta Árnadóttir  1975 Skokkhópur Hauka
115 00:32:40 00:32:31 Leifur Björnsson 1980  
116 00:32:43 00:32:41 Jón Guðmundsson 1954 Siggi P
117 00:32:44 00:32:40 Elmar Ernir Viðarsson 1982  
118 00:32:44 00:32:36 Einar Örn Einarsson 1980  
119 00:32:49 00:32:42 Fjalar Hauksson 1979  
120 00:32:53 00:32:44 Jóhann Leó Linduson Birgisson 1986  
121 00:32:53 00:32:39 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir 1970 Valur skokk
122 00:32:56 00:32:55 Íris Dóra Snorradóttir 1991  
123 00:33:00 00:32:53 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir flóamenn
124 00:33:02 00:32:54 Arnar Helgi Jonsson 1988  
125 00:33:03 00:32:59 Birgir Guðmundsson 1979  
126 00:33:03 00:32:53 Hrafnhildur Tryggvadóttir 1973 Flandri
127 00:33:04 00:32:47 Gústaf Úlfarsson 1986  
128 00:33:05 00:33:02 Eva Ólafsdóttir 1973 Afrekshópur
129 00:33:05 00:32:58 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Hlaupahópur Breiðabliks
130 00:33:06 00:33:01 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974  
131 00:33:11 00:33:00 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH
132 00:33:13 00:33:08 Daria Luczków 1986  
133 00:33:14 00:33:03 Herdís Kristinsdóttir 1977 Víkings
134 00:33:15 00:33:11 Rósa Björk Svavarsdóttir 1968 Árbæjarskokk
135 00:33:18 00:33:03 Helga Björk Árnadóttir 1982 Cool Runnings
136 00:33:20 00:33:20 Ólöf Stefánsdóttir 1988 WOW hreysti
137 00:33:22 00:33:14 Kristín Sólnes 1987  
138 00:33:22 00:33:16 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 skokkklúbbur Álftaness
139 00:33:23 00:33:18 Felix Sigurðsson 1963 ÍR-skokk
140 00:33:24 00:33:14 Guðrún Harðardóttir 1966 Richa 116/Valur skokk
141 00:33:24 00:33:08 Júlíana Jónsdóttir 1979 Hauka
142 00:33:30 00:33:10 Viktor Steinarsson 1974 Laugaskokk
143 00:33:33 00:33:15 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur Skokk
144 00:33:35 00:33:18 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk
145 00:33:37 00:33:27 Páll Steinþórsson  1961  
146 00:33:37 00:33:22 Skúli Magnús Sæmundsen 1988  
147 00:33:38 00:33:26 ketill helgason 1981 november project iceland
148 00:33:40 00:33:35 Hanna Rún Viðarsdóttir 1977 3N
149 00:33:42 00:33:33 Friðrik Þór Erlingsson  1975 Víkingur
150 00:33:46 00:33:31 Ránar Jónsson 1984 UMFL
151 00:33:46 00:33:37 Þórunn Selma Bjarnadóttir  1976 Fjölnir
152 00:33:47 00:33:36 Rakel Eva Sævarsdóttir 1986 November Project Iceland
153 00:33:48 00:33:41 Rod Gravette 1964 South Molton Strugglers
154 00:33:48 00:33:44 Bragi Birgisson 1973  
155 00:33:49 00:33:40 Þórður G. Þorsteinsson 1969  
156 00:33:49 00:33:44 Gísli B. Ívarsson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar
157 00:33:53 00:33:42 Ingveldur Sæmundsdóttir 1970 Árbæjarskokk
158 00:33:54 00:33:44 Annas Jón Sigmundsson 1979 Valur skokk
159 00:33:55 00:33:45 Steinunn Anna Hannesdóttir 1989 Fjallaskokk
160 00:33:56 00:33:51 Guðbjörg Jónsdóttir 1967 3N og HFCN
161 00:33:58 00:33:53 Bjarki A. Brynjarsson 1966 Hlaupahópur Stjörnunnar
162 00:34:02 00:33:57 Valgerður Sólnes 1985  
163 00:34:04 00:33:46 Hannes Blöndal 1969 Hlaupahópur Breiðabliks
164 00:34:08 00:34:05 Edda Vésteinsdóttir 1981 ÍSOV
165 00:34:09 00:33:49 Kári Sighvatsson 1987  
166 00:34:09 00:33:56 Andrea Valtorta 1989  
167 00:34:11 00:34:00 Valgerður Rúnarsdóttir 1964 Hlaupahópur FH
168 00:34:13 00:33:53 Sólrún Día Friðriksdóttir 1992  
169 00:34:13 00:34:03 Grétar Þórisson 1964 Víkingur
170 00:34:14 00:34:07 Þorlákur Karlsson 1954 UMFHÖ
171 00:34:20 00:34:10 Karl Konráðsson 1972 Hlaupahópur Víkings
172 00:34:22 00:34:14 Robert Peter Thorne 1980  
173 00:34:25 00:34:10 Atli Gunnarsson 1969 Hlaupahópur HK
174 00:34:29 00:34:19 Jón Ólafsson 1953 Grábræður
175 00:34:31 00:34:19 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns
176 00:34:37 00:34:28 Steingerður Hreinsdóttir 1970  
177 00:34:39 00:34:35 Vilmundur Tryggvason 1961  
178 00:34:42 00:34:35 Arna Torfadóttir 1978 Fjallaskokk
179 00:34:44 00:34:38 Andrea Lísa Kjartansdóttir 1984 Árbæjarskokk
180 00:34:50 00:34:36 Guðrún Randalín 1977  
181 00:34:51 00:34:46 Ísrael Daníel Hanssen 1977  
182 00:34:56 00:34:51 Guðmundur Ólafur Sigurðsson 1975 (fjall)gönguhópurinn hægfari
183 00:34:56 00:34:44 Þorkell Sigurgeirsson 1970 Bootcamp
184 00:34:57 00:34:37 Árni Gunnar Ragnarsson 1974 Fjölnir
185 00:34:58 00:34:51 Berglind Björg Harðardóttir 1978 Fjallaskokk
186 00:34:59 00:34:30 Eyjólfur Sigurðsson 1973  
187 00:35:00 00:34:51 Guðmundur Karl Gautason 1986 Hlaupahópur TES
188 00:35:05 00:34:46 Benedikt Jónsson 1991 Skokkhópurinn Finnur
189 00:35:06 00:34:59 Alfreð Ingvar A. Pétursson 1986  
190 00:35:09 00:34:58 Rós Guðmundsdóttir 1966 Hlaupahópur Ármanns
191 00:35:10 00:35:03 Ingibjörg Ester Ármannsdóttir 1988  
192 00:35:12 00:35:04 Sigríður Björg Tómasdóttir 1971 KR Skokk
193 00:35:12 00:35:05 Ásdís  2005  
194 00:35:13 00:35:13 Hildur Hálfdánardóttir 1995  
195 00:35:13 00:34:54 Arnar Gunnarsson 1991 Skokkhópurinn Finnur
196 00:35:15 00:35:08 Ólöf Pétursdóttir 1981  
197 00:35:18 00:35:11 Súsanna Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins
198 00:35:18 00:35:14 Eiríkur S. Svavarsson  1972 Hlaupahópur Stjörnunnar
199 00:35:21 00:35:10 Sigrún Hallgrímsdóttir 1975 TKS
200 00:35:22 00:35:12 GuðjónÖrn Helgason 1984 Hlaupadúfurnar
201 00:35:22 00:35:06 Hulda Björk Guðmundsdóttir 1978 Skagaskokk
202 00:35:23 00:35:16 Ólafur Þór Rafnsson 1976  
203 00:35:24 00:35:10 Hugrún Þorsteinsdóttir 1972 Valur skokk
204 00:35:24 00:35:24 Jóhanna Pálsdóttir 1992  
205 00:35:24 00:35:11 Sveinn Óskar Ásbjörnsson 1983  
206 00:35:27 00:35:11 Sara Margrét Ólafsdóttir 1974  
207 00:35:31 00:35:11 Sigurbjörn Einarsson 1952 KR Skokk
208 00:35:31 00:35:14 Þórhallur Halldórsson 1969 Þríkó
209 00:35:32 00:35:18 Valdimar Atlason 2006 Hlaupahópur HK
210 00:35:32 00:35:23 Alida Meralda Jaramillo 1977 stjarna
211 00:35:34 00:35:24 Björgvin Ragnar Hjálmarsson 1993  
212 00:35:35 00:35:32 Vöggur Clausen Magnússon 1947 Árbæjarskokk
213 00:35:40 00:35:34 Katherine Rose Jónsson 1977 3N
214 00:35:42 00:35:26 Smári Viðar Guðjónsson 1960  
215 00:35:45 00:35:15 kálmán csaba rácz 1966 Hlaupahópurinn Flandri
216 00:35:47 00:35:34 Jóhanna Benediktsdóttir 1971 Breiðablik
217 00:35:48 00:35:43 Sigríður Gylfadóttir 1969 Árbæjarskokk
218 00:35:49 00:35:30 Thelma Smáradóttir 1991  
219 00:35:49 00:35:32 Garðar Sigurðsson 1987  
220 00:35:49 00:35:35 Ásdís Guðnadóttir 1959 Skokkhópur Fram Grafarholti
221 00:35:51 00:35:45 Hafdís Ýr Óskarsdóttir 1986  
222 00:35:51 00:35:45 Jón Elí Rúnarsson 1995 So slow
223 00:35:53 00:35:47 Hannes Hauksson 1966 Árbæjarskokk
224 00:35:55 00:35:41 Sigrún Sveinbjörnsdóttir 1973 Fjallaskokk
225 00:35:55 00:35:44 Sigurður Örn Ólafsson 1961  
226 00:35:55 00:35:44 Agnes Jóhannsdóttir 1990  
227 00:35:56 00:35:50 Haukur Einarsson 1969  
228 00:35:57 00:35:53 Aron Örn Þórarinsson 1984 Hlaupahópur Elmars Ernis
229 00:35:59 00:35:47 Tómas Torfason 1966 ÍR-skokk
230 00:36:02 00:35:45 Hildigunnur Ólafsdóttir 1980  
231 00:36:04 00:35:57 Ásdís Guðmundsdóttir 1972  
232 00:36:05 00:35:55 Dagný Baldvinsdóttir 1968 KR skokk
233 00:36:05 00:35:48 Sandra Björk Jóhannsdóttir 1995 ÍR skokk
234 00:36:06 00:35:49 Alexander Schepsky 1970  
235 00:36:06 00:36:03 joanna monika lanoszka 1976  
236 00:36:15 00:36:05 Þórdís Ívarsdóttir 1966  
237 00:36:15 00:36:03 Viggò Ingason 1983 Ir skokk
238 00:36:18 00:36:05 Snorri Stefánsson 1981 November Project
239 00:36:23 00:36:04 Lárus Brynjar Bjarnason 1987 Kría
240 00:36:25 00:36:12 Ásta Björk Guðmundsdòttir 1991 Ir skokk
241 00:36:26 00:36:05 Helena Pálsdóttir 1990  
242 00:36:27 00:36:21 Anna Sigríður Arnardóttir 1974 Hlaupahópur FH
243 00:36:30 00:36:21 Auður Ólafsdóttir  1967 Frískir Flóamenn 
244 00:36:31 00:36:24 Arna Baldvinsdóttir 1992 Skokkklúbbur Icelandair
245 00:36:31 00:36:26 Helena Eyjólfsdóttir 1980 Team Auður
246 00:36:31 00:36:27 Birgitta Rún Birgisdóttir 1984 Team Auður
247 00:36:35 00:36:18 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir 1992  
248 00:36:36 00:36:22 Guðrún Rut Sigmarsdóttir 1974  
249 00:36:37 00:36:30 Sigurbjörg Auðunsdóttir 1991 enginn
250 00:36:39 00:36:31 Hafsteinn Alexandersson 1972  
251 00:36:39 00:36:33 Hulda Sævarsdóttir 1978 3N
252 00:36:40 00:36:20 Páll Helgason 1970 Hlaupahópur Ármanns
253 00:36:41 00:36:21 Alda Snorradóttir 1993  
254 00:36:43 00:36:34 Auður Þorkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH
255 00:36:44 00:36:22 Róbert Ragnarsson 1976  
256 00:36:49 00:36:30 Auður Hrefna Guðmundsdóttir 1980  
257 00:36:56 00:36:41 Gróa Másdóttir 1971 Fram
258 00:37:01 00:36:52 Aðalbjörg Skúladóttir 1971 Frískir Flóamenn
259 00:37:01 00:36:51 Sverrir Örn Valdimarsson 1974  
260 00:37:02 00:36:46 Þórður Eiríksson 1959 Fram
261 00:37:04 00:36:45 Guðmunda Sigurbjörnsdóttir 1969 Laugaskokk
262 00:37:04 00:36:53 Karen Bjarnhéðinsdóttir  1970 ÍR skokk
263 00:37:06 00:36:43 Kolbrún Sveinsdóttir 1974 ÍR-skokk
264 00:37:08 00:36:49 Jóhann Gunnarsson 1971  
265 00:37:09 00:37:09 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 Hlaupahópur FH
266 00:37:10 00:37:10 Geir Thorsteinsson 1967  
267 00:37:11 00:37:04 Bára Karlsdóttir  1979  
268 00:37:13 00:36:56 Dagur Emilsson 1981  
269 00:37:13 00:36:43 Jessica Sotelo 1987  
270 00:37:16 00:37:02 Ragnheiður Stefánsdóttir 1968 Fjallaskokk
271 00:37:17 00:36:59 Malin Eriksson 1976 November Project
272 00:37:18 00:37:16 Eva Sæland 1978  
273 00:37:23 00:37:17 Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir 1969 Hlaupahópur FH
274 00:37:24 00:37:19 Ólöf Finnsdóttir 1962  
275 00:37:30 00:37:14 Katrín Ósk Þorsteinsdóttir 1986 Sparta
276 00:37:31 00:37:17 Tryggvi Már Gunnarsson 1973 Sparta
277 00:37:34 00:37:23 Kristín Björg Ólafsdóttir 1981 bootcamp
278 00:37:35 00:37:16 Dagrún Hálfdánardóttir 1971 Hlaupahópur Ármanns
279 00:37:38 00:37:16 Gunnar Þorri 1968  
280 00:37:38 00:37:33 Unnar Steinn Sigurðsson 2003 Hlaupahópur FH
281 00:37:41 00:37:27 Berglind H Hilmarsdóttir 1959 Hlaupahópur HK
282 00:37:42 00:37:31 Rebekka Jóhannsdóttir 1993  
283 00:37:42 00:37:30 Helga Steinþórsdóttir 1978  
284 00:37:43 00:37:33 Brynjar Gunnlaugsson 1972  
285 00:37:44 00:37:30 Anna Halldórsdóttir 1973 Þríkó
286 00:37:45 00:37:26 Elfa Björk Kjartansdóttir 1978 Boot Camp
287 00:37:51 00:37:40 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS
288 00:37:53 00:37:49 Íris Dögg Sæmundsdóttir 1979 Team Auður
289 00:37:53 00:37:38 Hallgrímur J. Ámundason 1970  
290 00:37:55 00:37:43 Ástrós Signýjardóttir 1986  
291 00:37:56 00:37:47 Pétur Pétursson 1964 Biddu Aðeins
292 00:37:58 00:37:37 Sigurður Ágústsson 1990  
293 00:38:02 00:37:49 Jóhanna Valdimarsdóttir 1968 Hlaupahópur HK
294 00:38:03 00:37:46 Jón Gunnar Tynes Ólason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
295 00:38:06 00:38:00 Hjördís Björk Garðarsdóttir 1969 3N
296 00:38:06 00:37:38 Kubis Krzysztof 1977  
297 00:38:11 00:37:47 Edda Dröfn Daníelsdóttir 1976 Valur Skokk 
298 00:38:12 00:38:01 Guðmunda Bjarnadóttir 1956  
299 00:38:15 00:38:04 Sigurður Sveinn Antonsson 1967 Skokkhópur Hauka
300 00:38:15 00:38:01 Arna María Hálfdánardóttir 1987 Fjallaskokk
301 00:38:16 00:38:08 Arthúr 1971  
302 00:38:17 00:38:04 Eirikur Örn Þorsteinsson 1988  
303 00:38:18 00:38:08 Kristján Daðason 1980 Grjót haltu kjafti
304 00:38:19 00:38:08 Ísabella Hlynsdóttir 1999  
305 00:38:21 00:38:08 Anna Alexandra Petersen 2002 Hlaupahópur Ármanns
306 00:38:21 00:38:11 Gunnar Þórisson 1980  
307 00:38:22 00:38:09 Elva Gisladottir 1973 Hlaupahópur Ármanns
308 00:38:33 00:38:23 Katla Ástvaldsdóttir 1978  
309 00:38:34 00:38:26 Brynhildur Grímsdóttir 1972 BC
310 00:38:34 00:38:21 Kristjana Milla Snorradóttir 1978 Von Trappen
311 00:38:36 00:38:22 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N
312 00:38:36 00:38:13 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 1983 Surtla
313 00:38:37 00:38:28 Elísabet Finnbogadóttir 1978  
314 00:38:38 00:38:25 Eiríkur Svanur Sigfússon 1967 Skokkhópur Hauka
315 00:38:39 00:38:26 Rannveig Hafberg 1966 Skokkhópur Hauka
316 00:38:41 00:38:30 Einar Þór Jónsson  1962 Hlaupasamtök Lýðveldisins 
317 00:38:45 00:38:23 Hildigunnur Árnadóttir 1978  
318 00:38:46 00:38:32 Harpa Hörn Helgadóttir  1977  
319 00:38:47 00:38:34 Jóhann Unnsteinsson 1959 Grábræður
320 00:38:49 00:38:49 Ásta Valgerður Guðmundsdóttir 1962  
321 00:38:49 00:38:40 Guðrún Gísladóttir 1960  
322 00:38:49 00:38:35 Halldóra Jóna Sigurðardóttir 1963 3N
323 00:38:53 00:38:45 Snædís Valsdóttir 1962  
324 00:38:54 00:38:32 Daði Sigurðarson 1983  
325 00:38:55 00:38:51 Margrét Knútsdóttir 1973 Team Auður
326 00:38:58 00:38:54 Kristín D. Kristjánsdóttir 1972 CrossfitSport
327 00:39:00 00:38:45 Hugrún Ósk Óskarsdóttir 1984 Fjallaskokk
328 00:39:02 00:38:47 Helena Ósk Jónsdóttir 1976 Team Auður
329 00:39:03 00:38:48 Steinunn Snorradóttir 1972 3N
330 00:39:03 00:38:46 Þórunn Káradóttir 1991  
331 00:39:04 00:38:57 Birna Björk Árnadóttir 1970 Hlaupahópur FH
332 00:39:04 00:38:48 margaret smith 1964 low fell rc
333 00:39:07 00:38:46 Margrét Helga Helga Guðmundsdóttir 1984  
334 00:39:08 00:39:08 Gunnar Ingi Svansson 1984  
335 00:39:08 00:38:53 Hrannar Hafberg 1974  
336 00:39:08 00:38:41 Ólafur Bjarki Ágústsson 1979  
337 00:39:10 00:38:59 Sunneva Björk Gunnarsdóttir 1992  
338 00:39:13 00:39:01 Jónína Ómarsdóttir 1962 Fjölnir
339 00:39:14 00:38:49 Almarr Erlingsson 1985  
340 00:39:14 00:38:50 Rósa Eiríksdóttir 1988  
341 00:39:20 00:39:01 Berglind Borgarsdóttir 1977  
342 00:39:21 00:39:08 Ársæll Guðmundsson 1987  
343 00:39:21 00:39:05 Helga Kristín Halldórsdóttir 1980 Cool Runnings
344 00:39:22 00:38:56 Helga Salóme Ingimarsdóttir 1976 Valur Skokk
345 00:39:22 00:39:08 Sigurður Haraldsson  1970 3N
346 00:39:30 00:39:16 Magnús Már Magnússon 2002  
347 00:39:31 00:39:13 Kristinn Ásgeir Gylfason 1991 Ægir3
348 00:39:35 00:39:28 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 Laugaskokk
349 00:39:36 00:39:20 Hildur Elísabet Þorgrímsdóttir 1980 3N
350 00:39:38 00:39:25 Sigríður Lilja Magnúsdóttir 1991  
351 00:39:42 00:39:34 Ernesto Tampos Rosento Jr 1971  
352 00:39:44 00:39:30 Ragnheiður Björnsdóttir 1985  
353 00:39:45 00:39:26 Íris Auður Arnardóttir 1972  
354 00:39:46 00:39:37 Karitas Jónasdóttir  1981  
355 00:39:47 00:39:37 Elínóra Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Víkings
356 00:39:54 00:39:38 Sandra Ósk Sigurðardóttir 1979 WOW Hreysti
357 00:39:57 00:39:44 Oddrún Lilja Birgisdóttir 1966 Haukar
358 00:39:58 00:39:43 Sigríður Erlendsdóttir 1982 WOW Hreysti
359 00:39:59 00:39:27 Páll Sigurðsson 1962  
360 00:40:06 00:39:57 Jón Ólafur Kjartansson 1988  
361 00:40:08 00:39:40 Þorsteinn Baldur Friðriksson 1979  
362 00:40:10 00:40:04 Hrund Steingrímsdóttir 1977  
363 00:40:11 00:39:58 Elin Ragna Sigurdardottir 1967 Skokkhópur Hauka
364 00:40:11 00:40:05 Eydís Þuríður Halldórsdóttir 1993  
365 00:40:12 00:39:48 Ragnar Lúðvík Jónsson 1983  
366 00:40:14 00:39:53 Ásta Snorradóttir 1967 Hlaupahópur Ármanns
367 00:40:15 00:40:03 Steinlaug Högnadóttir 1989  
368 00:40:16 00:39:58 Guðbrandur Magnússon 1955  
369 00:40:17 00:40:04 Árdís Olga Sigurðardóttir 1964 Haukar
370 00:40:18 00:39:52 Arna Þóra Káradóttir 1977  
371 00:40:18 00:39:52 Hugrún Harðardóttir 1983  
372 00:40:25 00:40:17 Jeroen Klaassens 1990  
373 00:40:25 00:40:10 Ragnhildur Ólafsdóttir 1977  
374 00:40:28 00:40:13 Þóra Másdóttir 1961 Skokkhópur Fram
375 00:40:28 00:40:23 Guðný María Jóhannsdóttir 1980 Team Auður
376 00:40:29 00:40:08 Gróa Helga Eggertsdóttir 1980 Landsliðshópur Jón Odds
377 00:40:32 00:40:12 Sigríður Dagbjört Ásgeirsdóttir 1991  
378 00:40:33 00:40:11 Gunnar Örn Ástráðsson  1981  
379 00:40:37 00:40:19 Rósa María Árnadóttir 1991  
380 00:40:38 00:40:26 Heiðrún Arnsteinsdóttir 1969 Hupahópur Ármanns
381 00:40:40 00:40:28 Karl Magnús Karlsson 1966 Skokkhópur Hauka
382 00:40:40 00:40:18 Bergljót Vala Sveinsdóttir 1996  
383 00:40:45 00:40:41 guðrun hildur johannsdottir 1978  
384 00:40:45 00:40:25 Aðalsteinn Ólafsson 1970 Haukar
385 00:40:46 00:40:38 Sigurður Konráðsson 1951 Applicon
386 00:40:49 00:40:39 Eydís Katla Guðmundsdóttir 1962 Frískir Flóamenn
387 00:40:49 00:40:30 Stefanía Dögg Jóhannesdóttir 1988  
388 00:40:49 00:40:30 Larus Blondal Gudjonsson 1987  
389 00:40:50 00:40:25 Sigrún Bragadóttir 1981  
390 00:40:52 00:40:30 Agnes Þorkelsdóttir 1992  
391 00:40:52 00:40:31 Baldur Sigurlaugsson 1989  
392 00:40:53 00:40:37 Ólöf Guðmunda Sæmundsdóttir 1985 UMFL
393 00:40:54 00:40:40 Arndís Björnsdóttir 1969 Fjallaskokk
394 00:40:55 00:40:46 Olga Fedorova 1980  
395 00:40:55 00:40:55 Stefanía Pálsdóttir 1992  
396 00:40:59 00:40:41 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
397 00:41:01 00:40:40 Jónína Magnúsdóttir 1977  
398 00:41:02 00:40:29 Ómar B, Hansson 1959 Skokkhópur Álftanes
399 00:41:03 00:40:45 Inga Björg Hjaltadóttir  1970  
400 00:41:04 00:40:42 Harpa María Grétarsdóttir 1991  
401 00:41:04 00:40:45 Sigríður Norðfjörð 1970  
402 00:41:05 00:40:56 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk
403 00:41:07 00:40:51 Jórunn Ólafsdóttir 1973 Landsliðshópur Jóns Odds
404 00:41:08 00:40:48 Snædís Baldursdóttir 1979  
405 00:41:12 00:41:01 Agnes Ástvaldsdóttir 1976  
406 00:41:14 00:41:05 Sigríður Sæmundsdóttir 1987  
407 00:41:15 00:41:15 Helga Hafsteinsdóttir 1988  
408 00:41:15 00:40:47 Ásmundur Kr. Símonarson 1964 Gylltu kettirnir
409 00:41:19 00:40:52 Kristjana Viðarsdóttir 1977 Boot Camp
410 00:41:21 00:41:12 Hlín Guðbergsdóttir 1991 Hlaupahópurinn BUFF
411 00:41:21 00:41:12 Heba Björg Þórhalldóttir 1991  
412 00:41:22 00:41:00 Guðrún V. Sverrisdóttir 1955 Wow hreysti
413 00:41:34 00:41:23 Ottó K ólafsson 1950 AGGF
414 00:41:36 00:41:10 Helena Pétursdóttir 1976  
415 00:41:36 00:41:25 Ingibjörg Júlía Þorbergsdóttir 1963 FH
416 00:41:43 00:41:26 Sigurður Arnarson 1967  
417 00:41:44 00:41:21 Sigríður Harðardóttir 1973  
418 00:41:45 00:41:13 Brynjar Guðjónsson 1989 Skokkhópur Svölu
419 00:41:45 00:41:28 Anna María Frímannsdóttir 1976 Fram
420 00:41:49 00:41:31 Ólafur Grétar Vilhelmsson 2008  
421 00:41:51 00:41:25 Hildur Magnúsdóttir 1966 Valur Skokk
422 00:41:53 00:41:36 Vilhelm Grétar Ólafsson 1980  
423 00:41:56 00:41:44 Guðný Hrafnkelsdóttir 1986  
424 00:41:56 00:41:29 Sigríður Birna Jónsdóttir 1979  
425 00:41:56 00:41:28 Hrafnhildur Ylfa Magnúsardóttir 1990  
426 00:41:57 00:41:28 Ivan Milenkovic 1983  
427 00:41:57 00:41:43 Selma Thorarensen 1964 Landsliðshópur Jóns Odds
428 00:41:58 00:41:31 Þora Hlif jonsdottir 1980  
429 00:42:03 00:41:52 Eygló Ingólfsdóttir 1966 Skokkhópur Hauka
430 00:42:05 00:41:53 Erla Skaftadóttir 1954 Skokkhópur Hauka
431 00:42:05 00:41:51 Arna Hansen  1970 Fjallaskokk 
432 00:42:07 00:41:49 Anna Helga Sigfúsdóttir 1979 Flandri
433 00:42:09 00:41:46 Jóhannes Hleiðar Gíslason 1979  
434 00:42:09 00:41:53 Guðrún Johnson 1990 Hörkuform
435 00:42:11 00:41:55 Guðlaug Harpa Gunnarsdóttir 1972  
436 00:42:11 00:41:43 Nanna Árnadóttir 1987 Massatröll Nönnu
437 00:42:12 00:41:46 Esther Friðriksdóttir 1994  
438 00:42:12 00:41:45 Marzena anuta Solak 1985  
439 00:42:12 00:41:57 Diljá Rut Guðmundudóttir  1990 Hörkuform 
440 00:42:13 00:42:02 Valborg Helgadóttir 1970 Víkingur
441 00:42:14 00:41:48 Elín Hrefna Hannesdóttir 1990  
442 00:42:16 00:42:05 Herdís Skúladóttir 1970  
443 00:42:17 00:42:00 Ragna Björg Bjarnadóttir 1989  
444 00:42:18 00:41:59 Sif Sturludóttir 1981  
445 00:42:19 00:41:59 Oddný S. Jónsdóttir 1963 KR-skokk
446 00:42:20 00:42:11 Grétar Már Garðarsson 1982  
447 00:42:20 00:42:12 Sonja Kjartansdóttir 1985  
448 00:42:22 00:41:52 Hallmundur Hallgrímsson 1963 Fossagötuhópurinn
449 00:42:23 00:42:02 Perla Dögg Þórðardóttir 1984  
450 00:42:24 00:42:20 Kristína Anna Sæmundsdóttir 1970 Team Auður
451 00:42:26 00:42:02 Berglind Ósk Kristmundsdóttir 1986  
452 00:42:28 00:42:10 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri
453 00:42:28 00:42:06 Hildigunnur Hermannsdóttir 1996  
454 00:42:31 00:42:00 Svala Dís Sigurðardóttir 1991  
455 00:42:42 00:42:23 Magnús Bjarklind  1969  
456 00:42:46 00:42:35 María G.Þórisdóttir 1970 Víkingur
457 00:42:47 00:42:37 Edda H. Guðmundsdóttir 1972  
458 00:42:48 00:42:34 Margrét Jónsdóttir 1948 TKS
459 00:42:49 00:42:40 Guðmundur Sveinsson 1975  
460 00:42:50 00:42:41 Brynja Rut Borgarsdóttir 1992  
461 00:42:50 00:42:22 Ingvar Einar Sigurðsson 1963 Gyllti kötturinn
462 00:42:51 00:42:36 Halldóra Hrólfsdóttir 1977  
463 00:42:55 00:42:28 Edda Njálsdóttir 1963 Gylltu kettirnir
464 00:42:56 00:42:39 Íris Baldursdóttir 1976  
465 00:43:05 00:42:46 Kristín Þórisdóttir 1965  
466 00:43:11 00:42:50 Ásdís Björg Pálmadóttir 1976 Landsliðshópur Jóns Odds
467 00:43:14 00:42:45 Natalia Kubis 2000  
468 00:43:14 00:43:05 Erna Sigríður Sigurðardóttir 1981  
469 00:43:15 00:42:52 Teitur Ólafur Albertsson 1988  
470 00:43:20 00:43:07 Guðrún K. Eiríksdóttir 1960 ÍR skokk
471 00:43:24 00:43:07 Heiða Björk Gunnarsdóttir 1979 Landsliðshópur Jóns Odds
472 00:43:24 00:43:02 Guðrún Lilja Sigurðardóttir 1992  
473 00:43:27 00:43:07 Helga Dóra Magnúsdóttir 1984 Grjót haltu kjafti
474 00:43:28 00:43:13 Elsa S. Þorvaldsdóttir 1961 Hlaupahópur FH
475 00:43:29 00:43:20 Arnar Steinn Þorsteinsson 1995  
476 00:43:31 00:43:06 Ragnar Hardarson 1976  
477 00:43:31 00:43:07 Anna Ingibjörg Opp 1984  
478 00:43:33 00:43:22 Arnar Kári Hallgrímsson 1986  
479 00:43:34 00:43:11 Kristbjörg Jónsdóttir 1963 Árbæjarskokk
480 00:43:41 00:43:36 Rakel Sólrós Jóhannsdóttir 1987  
481 00:43:41 00:43:17 Aðalheiður Gunnarsdóttir 1993  
482 00:43:43 00:43:30 Silja Runólfsdóttir 1990 Sparta
483 00:43:44 00:43:36 Elfa Ólafsdóttir 1988  
484 00:43:47 00:43:43 Ingunn Ólafsdóttir 1977 Richa 116
485 00:43:48 00:43:42 Hjördís Baldursdóttir 1976 Team Auður
486 00:43:54 00:43:35 Hrefna Björg Þorsteinsdóttir 1967 KR-skokk
487 00:43:54 00:43:31 Finna Pálmadóttir 1984  
488 00:43:55 00:43:45 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 1959 Hlaupahópur Ármanns
489 00:43:57 00:43:36 Hildur Sveinbjörnsdóttir 1993  
490 00:43:59 00:43:45 Elísabet Pétursdóttir 1988 Skokkhópur Hauka
491 00:44:00 00:43:40 William Moreland 1989  
492 00:44:08 00:43:50 Jón Bjarni Magnússno 1980  
493 00:44:08 00:44:01 Franziska Brandt 1993  
494 00:44:08 00:44:01 David Moya Aguilar 1985  
495 00:44:09 00:43:46 Fríða Jóhannsdóttir 1972 Fjölnir
496 00:44:23 00:43:54 Erica Kinne 1981  
497 00:44:23 00:43:54 Paggie Kim 1982  
498 00:44:31 00:44:22 Þórir Hannesson 1986 Brostnir Draumar
499 00:44:31 00:44:03 Hafdís Þorleifsdóttir 1964  
500 00:44:31 00:44:07 Sólveig Þrastardóttir  1980  
501 00:44:37 00:44:12 Róbert Blanco 1989 Cool Runnings
502 00:44:42 00:44:17 Axel Kristján Einarsson 1970  
503 00:44:44 00:44:22 Helga Sigurrós Valgeirsdóttir 1979 Ægir3
504 00:44:44 00:44:23 Bjarni Valgeirsson 1987  
505 00:44:48 00:44:28 Gabriele Guðbjartsson 1979  
506 00:44:48 00:44:41 Birkir Steinarsson 2001  
507 00:44:49 00:44:25 Kristín Theódóra Þórarinsdóttir  1980  
508 00:44:51 00:44:18 Birkir Örn Arnaldsson 1978  
509 00:44:51 00:44:51 Ingibjörg Ósk Erlendsdóttir  1987  
510 00:44:57 00:44:29 Dröfn Gunnarsdóttir 1977  
511 00:44:58 00:44:57 Rakel Björk Heimisdóttir 2005  
512 00:45:01 00:44:53 Jóhanna Harpa Agnarsdóttir 1977  
513 00:45:04 00:44:40 Lára Hafberg 1979 Hlaupahópur FH
514 00:45:18 00:45:06 Guðrún Aldís Jóhannsdóttir 1970  
515 00:45:21 00:45:00 Kristin Helga jonsdottir 2000  
516 00:45:22 00:45:02 Heimir Halldórsson 1967  
517 00:45:23 00:45:19 Arnheidur Bjarnadottir 1979 Valur Skokk
518 00:45:23 00:45:09 Vala Rebekka Þorsteinsdóttir 1973 ÍR-skokk
519 00:45:25 00:45:01 Heiðdís Dögg Eiríksdóttir 1980 Hlaupahópur Breiðabliks
520 00:45:29 00:45:08 Hannah Iona Reynolds 1987  
521 00:45:38 00:45:33 Andri Freyr Stefánsson 1983 3N
522 00:45:40 00:45:36 Telma Dögg Guðlaugsdóttir 1980 Team Auður
523 00:45:41 00:45:33 Asti Tyas Nurhidayati 1977 Fossagötuhópurinn
524 00:45:42 00:45:13 Ólafur Sigurðsson 1970  
525 00:45:42 00:45:14 Markús Loki Gunnarsson 2003 Fjallaskokk
526 00:45:43 00:45:15 Þorkell Breki Gunnarsson 2006 Fjallaskokk
527 00:45:55 00:45:50 Fanney Petra Ómarsdóttir 1970 Team Auður
528 00:45:57 00:45:33 Kolbrún Erla Kjartansdóttir 1967  
529 00:46:08 00:45:49 Sandra Olafsdottir 1986 Fram
530 00:46:13 00:45:48 Sigurjón Valur Eiríksson 1961 HFCN
531 00:46:16 00:46:10 Helga Dagný Jónasdóttir 1987 Crossfit Sport
532 00:46:19 00:46:03 Björk Baldursdóttir 1955 November Project Iceland
533 00:46:27 00:46:09 Þórarinn S Gestsson 1960  
534 00:46:30 00:46:09 Kristjana Þorvaldsdóttir 1981  
535 00:46:30 00:46:09 Þórunn Katla Tómasdóttir 1983  
536 00:46:34 00:46:11 Luke Duffy 1991  
537 00:46:35 00:46:11 Högni Rúnar Ingimarsson 1990  
538 00:46:37 00:46:22 Erla Valþórsdóttir 1983  
539 00:46:42 00:46:27 Ólafía Jóna Ólafsdóttir 1956 november Project Iceland
540 00:46:54 00:46:46 Steinar Haraldsson 1970  
541 00:46:56 00:46:53 Flory Silva 1983  
542 00:46:57 00:46:36 Andrea Ósk Guðlaugsdóttir  1981  
543 00:47:00 00:46:38 Guðný Jóhannsdóttir 1967  
544 00:47:03 00:46:55 Karlotta Guðjónsdóttir 1990  
545 00:47:10 00:46:54 Guðbjörg Halldórsdóttir 1986  
546 00:47:10 00:46:49 Svava Pétursdóttir 1986  
547 00:47:10 00:46:54 Steinunn Ólafsdóttir 1986  
548 00:47:12 00:46:55 Hrund Hauksdóttir 1980 Bootcamp
549 00:47:12 00:46:55 Rósa Hauksdóttir 1988  
550 00:47:14 00:46:57 Sædís Markúsdóttir 1975  
551 00:47:25 00:47:02 Bergný Jóna Sævarsdóttir 1975 Víkingur
552 00:47:31 00:47:15 Inga Rut Karlsdóttir 1971  
553 00:47:43 00:47:16 Gunnar Magnús Sch. Thorsteinsson 1978 Víkingur
554 00:47:49 00:47:34 Jóhanna Valdís Torfadóttir 1983  
555 00:47:50 00:47:34 Annabella Jósefsdóttir 1959 Laugaskokk
556 00:47:59 00:47:52 Snorri G. Tómasson 1954  
557 00:48:03 00:47:52 Atli Hrafn Tómasson 2007  
558 00:48:03 00:47:47 Margrét Hrefna Pétursdóttir 1974 Hlaupahópur FH
559 00:48:07 00:47:58 Kristjana Skúladóttir 1975  
560 00:48:11 00:48:11 Arna Ösp Herdísardóttir 1984  
561 00:48:14 00:47:52 Bjarney Sif Kristinsdóttir 1981  
562 00:48:22 00:48:06 Eysteinn Hafberg 1940 Skokkhópur Hauka
563 00:48:23 00:48:18 Stefanía Veiga Sigurjónsdóttir 1998  
564 00:48:27 00:48:02 Saga Jónsdóttir 1978  
565 00:48:27 00:48:02 Margrét Helga Ólafsdóttir 2006  
566 00:48:34 00:48:30 Lilja Sæmundsdóttir 1974 Team Auður
567 00:48:39 00:48:14 Halla Thoroddsen 1977 Hlaupahópur FH
568 00:48:49 00:48:29 Margrét Cela 1973  
569 00:48:50 00:48:29 Áslaug Gunnarsdóttir  1980  
570 00:48:52 00:48:39 Inga Þórisdóttir 1969 Von Trappen
571 00:48:55 00:48:32 Svanhildur Snæbjörnsdóttir 1980 November Project
572 00:49:20 00:48:57 Stefanía Dröfn Egilsdóttir 1983  
573 00:49:25 00:49:07 Inga Björk Jóhannsdóttir 1981  
574 00:49:26 00:49:07 Ragnheiður Birgisdóttir 1975 KR-skokk
575 00:49:26 00:49:09 Svanhildur Einarsdóttir 1975 KR-skokk
576 00:49:27 00:49:09 Sigríður Nanna Heimisdóttir 1976  
577 00:49:32 00:49:08 Halldóra Bragadóttir 1978  
578 00:49:47 00:49:38 Valdís Vera Einarsdóttir 1972  
579 00:50:01 00:49:29 Frederikke Bang 1988 Árbæjarskokk - Team Rosa
580 00:50:02 00:49:37 Harpa Rut Sveinbjörnsdóttir 2006 CFH
581 00:50:03 00:49:42 Eva Rakel Óskarsdóttir 2004  
582 00:50:03 00:49:44 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk
583 00:50:12 00:49:47 Guðlaug Kristín Jónsdóttir  1975 CFH
584 00:50:36 00:50:11 Berglind Hlíðkvist Þorgeirsdóttir 1993  
585 00:51:01 00:50:48 Ágústa G Sigfúsdóttir 1941 TKS
586 00:51:34 00:51:21 Auður Gunnarsdóttir 1967 Von Trappen
587 00:52:00 00:51:38 Sesselja Kristinsdóttir 1989  
588 00:53:45 00:53:23 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla
589 00:54:54 00:54:32 Aðalbjörg Birna Guttormsdóttir 1978  
590 00:56:42 00:56:09 Dagbjört Dúna Rúnarsdóttir 1990  
591 00:57:17 00:57:05 Fríða Björk Arnardóttir 1979 Hlaupahópur Hjartamömmur
592 00:57:17 00:57:05 Jónína Sigríður Grímsdóttir 1986 Hlaupahópurinn Hjartamömmur
 

 

Aldursflokkaúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur
Karlar 14 ára og yngri
1 00:28:13 00:28:10 Óttar Páll Wendel 2005  
2 00:29:57 00:29:55 Óskar Máni Óskarsson 2005  
3 00:32:03 00:31:53 Fjalar Hrafn Þórisson 2003  
4 00:32:39 00:32:36 Árni Snær Sigurjónsson 2003 Haukar
5 00:35:32 00:35:18 Valdimar Atlason 2006 Hlaupahópur HK
6 00:37:38 00:37:33 Unnar Steinn Sigurðsson 2003 Hlaupahópur FH
7 00:41:49 00:41:31 Ólafur Grétar Vilhelmsson 2008  
8 00:45:42 00:45:14 Markús Loki Gunnarsson 2003 Fjallaskokk
9 00:45:43 00:45:15 Þorkell Breki Gunnarsson 2006 Fjallaskokk
10 00:48:03 00:47:52 Atli Hrafn Tómasson 2007  
Karlar 15 til 18 ára
1 00:29:43 00:29:34 Elías Óttar Lárusson 2002  
2 00:32:16 00:32:06 Valdimar Örn Sverrisson 2001  
3 00:39:30 00:39:16 Magnús Már Magnússon 2002  
4 00:44:48 00:44:41 Birkir Steinarsson 2001  
Karlar 18 til 39 ára
1 00:22:35 00:22:34 Arnar Petursson 1991 ÍR
2 00:22:56 00:22:55 Rimvydas 1994  
3 00:24:14 00:24:13 Vignir Már Lýðsson 1989 ÍR
4 00:24:58 00:24:57 Birkir Einar Gunnlaugsson 1995  
5 00:25:32 00:25:30 Garðar Hauksson 1982 Siggi P
6 00:26:03 00:26:02 Marko Norkroos 1984  
7 00:26:05 00:26:04 Jósef Sigurðsson 1985 Klifurfélag Reykjavíkur 
8 00:27:42 00:27:40 Guðmundur Ingvi Jónsson 1985 Hlaupahópur Sigga P
9 00:28:01 00:27:59 Davíð Björnsson 1995 Crossfit Sport
10 00:28:10 00:28:09 Sigurður Karlsson 1990  
11 00:28:17 00:28:16 Helgi Már Erlingsson 1979 Apparat
12 00:28:23 00:28:21 Kristján Hrafn Guðmundsson 1979 Gönguhópurinn Gehwol
13 00:28:24 00:28:23 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk
14 00:28:32 00:28:25 Brynjólfur Óli Árnason 1989  
15 00:28:33 00:28:30 Jón Ragnar Ragnarsson 1985 Siggi P
16 00:28:40 00:28:34 Aron Stefán Ólafsson 1989  
17 00:28:42 00:28:39 Hilmar Jónsson 1987 Boot Camp
18 00:28:46 00:28:43 Gunnar Ingólfsson 1986 Skokkhópur Álftaness
19 00:29:11 00:29:04 Jon Trausti Reynisson 1980  
20 00:29:14 00:29:11 Valþór Ásgrímsson 1980 Hlaupafélagið Hofmóður
21 00:29:23 00:29:22 Gunnar Már Gunnarsson 1978  
22 00:29:25 00:29:10 Daniel Fernandez 1985 Richa 116
23 00:29:54 00:29:49 Axel Sigurðarson 1987  
24 00:30:08 00:30:06 Sindri Kristjánsson 1984 Hamrarnir Run Club
25 00:30:31 00:30:15 Lukas Schneiderbauer 1989 Richa 116
26 00:30:34 00:30:14 Sigurjón Jóhannsson 1985 Ægir3
27 00:30:43 00:30:40 Guðjón Karl Traustason 1978  
28 00:30:47 00:30:30 Gauti Þormar 1992  
29 00:31:08 00:31:03 Einar Örn Guðmundsson 1984 Ægir3
30 00:31:18 00:31:10 Ólafur Sólimann 1980  
31 00:31:19 00:31:14 Sigurjón Þórðarson 1988 Breiðablik
32 00:31:21 00:31:00 Guðjón Árni Antoníusson 1983  
33 00:31:32 00:31:26 Sölvi Melax 1987  
34 00:31:39 00:31:36 Björn Þór Hermannsson 1985  
35 00:31:45 00:31:40 Andri Thorstensen 1979 Valur Skokk
36 00:31:45 00:31:37 Olafur Thorisson  1983  
37 00:31:49 00:31:43 Ingvar Freyr Ingvarsson 1987  
38 00:31:50 00:31:45 Júlíus Stígur Stephensen 1979 Valur skokk
39 00:31:57 00:31:50 Þorsteinn Sigurður Sveinsson 1989 Cool Runnings
40 00:32:24 00:32:17 Chris Gorski 1980  
41 00:32:40 00:32:31 Leifur Björnsson 1980  
42 00:32:44 00:32:40 Elmar Ernir Viðarsson 1982  
43 00:32:44 00:32:36 Einar Örn Einarsson 1980  
44 00:32:49 00:32:42 Fjalar Hauksson 1979  
45 00:32:53 00:32:44 Jóhann Leó Linduson Birgisson 1986  
46 00:33:02 00:32:54 Arnar Helgi Jonsson 1988  
47 00:33:03 00:32:59 Birgir Guðmundsson 1979  
48 00:33:04 00:32:47 Gústaf Úlfarsson 1986  
49 00:33:33 00:33:15 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur Skokk
50 00:33:37 00:33:22 Skúli Magnús Sæmundsen 1988  
51 00:33:38 00:33:26 ketill helgason 1981 november project iceland
52 00:33:46 00:33:31 Ránar Jónsson 1984 UMFL
53 00:33:54 00:33:44 Annas Jón Sigmundsson 1979 Valur skokk
54 00:34:09 00:33:49 Kári Sighvatsson 1987  
55 00:34:09 00:33:56 Andrea Valtorta 1989  
56 00:34:22 00:34:14 Robert Peter Thorne 1980  
57 00:35:00 00:34:51 Guðmundur Karl Gautason 1986 Hlaupahópur TES
58 00:35:05 00:34:46 Benedikt Jónsson 1991 Skokkhópurinn Finnur
59 00:35:06 00:34:59 Alfreð Ingvar A. Pétursson 1986  
60 00:35:13 00:34:54 Arnar Gunnarsson 1991 Skokkhópurinn Finnur
61 00:35:22 00:35:12 GuðjónÖrn Helgason 1984 Hlaupadúfurnar
62 00:35:24 00:35:11 Sveinn Óskar Ásbjörnsson 1983  
63 00:35:34 00:35:24 Björgvin Ragnar Hjálmarsson 1993  
64 00:35:49 00:35:32 Garðar Sigurðsson 1987  
65 00:35:51 00:35:45 Jón Elí Rúnarsson 1995 So slow
66 00:35:57 00:35:53 Aron Örn Þórarinsson 1984 Hlaupahópur Elmars Ernis
67 00:36:15 00:36:03 Viggò Ingason 1983 Ir skokk
68 00:36:18 00:36:05 Snorri Stefánsson 1981 November Project
69 00:36:23 00:36:04 Lárus Brynjar Bjarnason 1987 Kría
70 00:37:13 00:36:56 Dagur Emilsson 1981  
71 00:37:58 00:37:37 Sigurður Ágústsson 1990  
72 00:38:17 00:38:04 Eirikur Örn Þorsteinsson 1988  
73 00:38:18 00:38:08 Kristján Daðason 1980 Grjót haltu kjafti
74 00:38:21 00:38:11 Gunnar Þórisson 1980  
75 00:38:54 00:38:32 Daði Sigurðarson 1983  
76 00:39:08 00:39:08 Gunnar Ingi Svansson 1984  
77 00:39:08 00:38:41 Ólafur Bjarki Ágústsson 1979  
78 00:39:14 00:38:49 Almarr Erlingsson 1985  
79 00:39:21 00:39:08 Ársæll Guðmundsson 1987  
80 00:39:31 00:39:13 Kristinn Ásgeir Gylfason 1991 Ægir3
81 00:40:06 00:39:57 Jón Ólafur Kjartansson 1988  
82 00:40:08 00:39:40 Þorsteinn Baldur Friðriksson 1979  
83 00:40:12 00:39:48 Ragnar Lúðvík Jónsson 1983  
84 00:40:25 00:40:17 Jeroen Klaassens 1990  
85 00:40:33 00:40:11 Gunnar Örn Ástráðsson  1981  
86 00:40:49 00:40:30 Larus Blondal Gudjonsson 1987  
87 00:40:52 00:40:31 Baldur Sigurlaugsson 1989  
88 00:41:45 00:41:13 Brynjar Guðjónsson 1989 Skokkhópur Svölu
89 00:41:53 00:41:36 Vilhelm Grétar Ólafsson 1980  
90 00:41:57 00:41:28 Ivan Milenkovic 1983  
91 00:42:09 00:41:46 Jóhannes Hleiðar Gíslason 1979  
92 00:42:20 00:42:11 Grétar Már Garðarsson 1982  
93 00:43:15 00:42:52 Teitur Ólafur Albertsson 1988  
94 00:43:29 00:43:20 Arnar Steinn Þorsteinsson 1995  
95 00:43:33 00:43:22 Arnar Kári Hallgrímsson 1986  
96 00:44:00 00:43:40 William Moreland 1989  
97 00:44:08 00:43:50 Jón Bjarni Magnússno 1980  
98 00:44:08 00:44:01 David Moya Aguilar 1985  
99 00:44:31 00:44:22 Þórir Hannesson 1986 Brostnir Draumar
100 00:44:37 00:44:12 Róbert Blanco 1989 Cool Runnings
101 00:44:44 00:44:23 Bjarni Valgeirsson 1987  
102 00:44:51 00:44:18 Birkir Örn Arnaldsson 1978  
103 00:45:38 00:45:33 Andri Freyr Stefánsson 1983 3N
104 00:46:34 00:46:11 Luke Duffy 1991  
105 00:46:35 00:46:11 Högni Rúnar Ingimarsson 1990  
106 00:46:57 00:46:36 Andrea Ósk Guðlaugsdóttir  1981  
107 00:47:43 00:47:16 Gunnar Magnús Sch. Thorsteinsson 1978 Víkingur
Karlar 40 til 49 ára
1 00:22:48 00:22:47 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR
2 00:25:38 00:25:37 Jósep Magnússon 1977 Flandri
3 00:25:57 00:25:56 Einar Eiríkur Hjálmarsson 1972 Hlaupahópur FH
4 00:26:18 00:26:16 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P
5 00:26:44 00:26:43 Jóhann Ottó Wathne 1976 Siggi P
6 00:27:23 00:27:21 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri
7 00:27:56 00:27:53 Ragnar Bjarkan Pálsson 1970 Hlaupahópur Ármanns
8 00:28:13 00:28:11 Þórir Magnússon 1971 Laugaskokk
9 00:29:04 00:29:01 Arnar Garðarsson 1971 Árbæjarskokk
10 00:29:07 00:29:01 Baldur Gunnlaugsson 1969 Hlaupaform
11 00:29:24 00:29:20 Elvar Örn Arason 1972 Richa 116
12 00:29:38 00:29:35 Sindri Bergmann 1973  
13 00:29:42 00:29:38 Einar Þórarinsson 1976 Teddson
14 00:29:44 00:29:41 Páll Jóhannesson 1976  
15 00:29:53 00:29:49 Sigurður Fannar Ólafsson 1970  
16 00:30:00 00:29:52 Helgi Þór Harðarson 1975 Fjölnir
17 00:30:19 00:30:14 Sverrir Örn Björnsson 1971 Skokkhópur Álftaness
18 00:30:33 00:30:29 Marinó Albertsson 1969 Skokkhópur Hauka
19 00:30:49 00:30:40 Lárus Guðmundsson 1972  
20 00:30:57 00:30:48 Árni Birgisson 1970  
21 00:31:05 00:31:02 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk
22 00:31:06 00:30:59 Erlendur Steinn Guðnason 1972 Kr skokk
23 00:31:25 00:31:20 Árni Leó Þórðarson 1973 Árbæjarskokk
24 00:31:28 00:31:24 Theodór Carl Steinþórsson 1970 Teddson
25 00:31:33 00:31:28 Magnús Þór Þorbergsson 1971  
26 00:32:04 00:31:56 Þórir Óskarsson 1976 Mikkeller Running Club Iceland
27 00:32:08 00:31:58 Guðjón Jóhannesson 1972 Víkingur
28 00:32:31 00:32:24 Birgir Guðmundsson 1972 KR-Skokk
29 00:32:34 00:32:25 Svanur már sch 1972 3N
30 00:33:11 00:33:00 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH
31 00:33:30 00:33:10 Viktor Steinarsson 1974 Laugaskokk
32 00:33:35 00:33:18 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk
33 00:33:42 00:33:33 Friðrik Þór Erlingsson  1975 Víkingur
34 00:33:48 00:33:44 Bragi Birgisson 1973  
35 00:33:49 00:33:40 Þórður G. Þorsteinsson 1969  
36 00:33:49 00:33:44 Gísli B. Ívarsson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar
37 00:34:04 00:33:46 Hannes Blöndal 1969 Hlaupahópur Breiðabliks
38 00:34:20 00:34:10 Karl Konráðsson 1972 Hlaupahópur Víkings
39 00:34:25 00:34:10 Atli Gunnarsson 1969 Hlaupahópur HK
40 00:34:31 00:34:19 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns
41 00:34:51 00:34:46 Ísrael Daníel Hanssen 1977  
42 00:34:56 00:34:51 Guðmundur Ólafur Sigurðsson 1975 (fjall)gönguhópurinn hægfari
43 00:34:56 00:34:44 Þorkell Sigurgeirsson 1970 Bootcamp
44 00:34:57 00:34:37 Árni Gunnar Ragnarsson 1974 Fjölnir
45 00:34:59 00:34:30 Eyjólfur Sigurðsson 1973  
46 00:35:18 00:35:14 Eiríkur S. Svavarsson  1972 Hlaupahópur Stjörnunnar
47 00:35:23 00:35:16 Ólafur Þór Rafnsson 1976  
48 00:35:31 00:35:14 Þórhallur Halldórsson 1969 Þríkó
49 00:35:56 00:35:50 Haukur Einarsson 1969  
50 00:36:06 00:35:49 Alexander Schepsky 1970  
51 00:36:39 00:36:31 Hafsteinn Alexandersson 1972  
52 00:36:40 00:36:20 Páll Helgason 1970 Hlaupahópur Ármanns
53 00:36:44 00:36:22 Róbert Ragnarsson 1976  
54 00:37:01 00:36:51 Sverrir Örn Valdimarsson 1974  
55 00:37:08 00:36:49 Jóhann Gunnarsson 1971  
56 00:37:31 00:37:17 Tryggvi Már Gunnarsson 1973 Sparta
57 00:37:38 00:37:16 Gunnar Þorri 1968  
58 00:37:43 00:37:33 Brynjar Gunnlaugsson 1972  
59 00:37:53 00:37:38 Hallgrímur J. Ámundason 1970  
60 00:38:06 00:37:38 Kubis Krzysztof 1977  
61 00:38:16 00:38:08 Arthúr 1971  
62 00:39:08 00:38:53 Hrannar Hafberg 1974  
63 00:39:22 00:39:08 Sigurður Haraldsson  1970 3N
64 00:39:42 00:39:34 Ernesto Tampos Rosento Jr 1971  
65 00:40:45 00:40:25 Aðalsteinn Ólafsson 1970 Haukar
66 00:42:42 00:42:23 Magnús Bjarklind  1969  
67 00:42:49 00:42:40 Guðmundur Sveinsson 1975  
68 00:43:31 00:43:06 Ragnar Hardarson 1976  
69 00:44:42 00:44:17 Axel Kristján Einarsson 1970  
70 00:45:42 00:45:13 Ólafur Sigurðsson 1970  
71 00:46:54 00:46:46 Steinar Haraldsson 1970  
Karlar 50 til 59 ára
1 00:27:15 00:27:13 Helgi Sigurðsson  1961 Hlaupahopur Sigga P
2 00:27:25 00:27:22 Stephen Patrick Bustos 1965 Ægir3
3 00:27:47 00:27:45 Margeir Kúld Eiriksson 1965 Afrekshópur
4 00:28:29 00:28:27 Hjalti Guðbjörn Karlsson 1962 Afrekshópur
5 00:28:35 00:28:29 Atli Helgi Atlason 1965  
6 00:28:35 00:28:33 Friðrik Á Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
7 00:29:02 00:29:00 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk/Hlaupasamtök Lýðveldisins
8 00:29:16 00:29:13 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk
9 00:29:20 00:29:17 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
10 00:29:23 00:29:19 fred smith 1964 low fell rc
11 00:29:51 00:29:47 Gunnar Jóhannesson 1963  
12 00:30:16 00:30:13 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness
13 00:30:24 00:30:20 Páll Már Pálsson 1965  
14 00:30:36 00:30:30 Guðmundur Löve 1967 KR-skokk
15 00:31:23 00:31:16 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk
16 00:31:42 00:31:38 Reynir Guðmundsson 1960  
17 00:31:43 00:31:22 Haraldur Haraldsson 1966 KR skokk
18 00:31:54 00:31:51 Ágúst Sigurður Óskarsson 1966 Hlaupahópurinn Skokki
19 00:32:01 00:31:57 Ingvar Páll Jónsson 1964 Fjölnir
20 00:32:02 00:31:52 Kristjan Olafur Gudnason 1965  
21 00:32:19 00:32:11 Helgi Harðarson 1961 Hlaupahópur FH
22 00:32:21 00:32:13 Hringur Baldvinsson 1966 Hlaupahópur FH
23 00:32:29 00:32:27 Davíð Skúlason  1964 Dallas 
24 00:33:00 00:32:53 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir flóamenn
25 00:33:23 00:33:18 Felix Sigurðsson 1963 ÍR-skokk
26 00:33:37 00:33:27 Páll Steinþórsson  1961  
27 00:33:48 00:33:41 Rod Gravette 1964 South Molton Strugglers
28 00:33:58 00:33:53 Bjarki A. Brynjarsson 1966 Hlaupahópur Stjörnunnar
29 00:34:13 00:34:03 Grétar Þórisson 1964 Víkingur
30 00:34:39 00:34:35 Vilmundur Tryggvason 1961  
31 00:35:42 00:35:26 Smári Viðar Guðjónsson 1960  
32 00:35:45 00:35:15 kálmán csaba rácz 1966 Hlaupahópurinn Flandri
33 00:35:53 00:35:47 Hannes Hauksson 1966 Árbæjarskokk
34 00:35:55 00:35:44 Sigurður Örn Ólafsson 1961  
35 00:35:59 00:35:47 Tómas Torfason 1966 ÍR-skokk
36 00:37:02 00:36:46 Þórður Eiríksson 1959 Fram
37 00:37:10 00:37:10 Geir Thorsteinsson 1967  
38 00:37:56 00:37:47 Pétur Pétursson 1964 Biddu Aðeins
39 00:38:03 00:37:46 Jón Gunnar Tynes Ólason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
40 00:38:15 00:38:04 Sigurður Sveinn Antonsson 1967 Skokkhópur Hauka
41 00:38:38 00:38:25 Eiríkur Svanur Sigfússon 1967 Skokkhópur Hauka
42 00:38:41 00:38:30 Einar Þór Jónsson  1962 Hlaupasamtök Lýðveldisins 
43 00:38:47 00:38:34 Jóhann Unnsteinsson 1959 Grábræður
44 00:39:59 00:39:27 Páll Sigurðsson 1962  
45 00:40:40 00:40:28 Karl Magnús Karlsson 1966 Skokkhópur Hauka
46 00:41:02 00:40:29 Ómar B, Hansson 1959 Skokkhópur Álftanes
47 00:41:15 00:40:47 Ásmundur Kr. Símonarson 1964 Gylltu kettirnir
48 00:41:43 00:41:26 Sigurður Arnarson 1967  
49 00:42:22 00:41:52 Hallmundur Hallgrímsson 1963 Fossagötuhópurinn
50 00:42:50 00:42:22 Ingvar Einar Sigurðsson 1963 Gyllti kötturinn
51 00:45:22 00:45:02 Heimir Halldórsson 1967  
52 00:46:13 00:45:48 Sigurjón Valur Eiríksson 1961 HFCN
53 00:46:27 00:46:09 Þórarinn S Gestsson 1960  
Karlar 60 til 69 ára
1 00:29:30 00:29:27 Stefán Gíslason 1957 Flandri
2 00:29:43 00:29:40 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk / Ægir3
3 00:32:43 00:32:41 Jón Guðmundsson 1954 Siggi P
4 00:34:14 00:34:07 Þorlákur Karlsson 1954 UMFHÖ
5 00:34:29 00:34:19 Jón Ólafsson 1953 Grábræður
6 00:35:31 00:35:11 Sigurbjörn Einarsson 1952 KR Skokk
7 00:40:16 00:39:58 Guðbrandur Magnússon 1955  
8 00:40:46 00:40:38 Sigurður Konráðsson 1951 Applicon
9 00:41:34 00:41:23 Ottó K ólafsson 1950 AGGF
10 00:47:59 00:47:52 Snorri G. Tómasson 1954  
Karlar 70 ára og eldri
1 00:35:35 00:35:32 Vöggur Clausen Magnússon 1947 Árbæjarskokk
2 00:48:22 00:48:06 Eysteinn Hafberg 1940 Skokkhópur Hauka
Konur 14 ára og yngri
1 00:35:12 00:35:05 Ásdís  2005  
2 00:44:58 00:44:57 Rakel Björk Heimisdóttir 2005  
3 00:48:27 00:48:02 Margrét Helga Ólafsdóttir 2006  
4 00:50:02 00:49:37 Harpa Rut Sveinbjörnsdóttir 2006 CFH
5 00:50:03 00:49:42 Eva Rakel Óskarsdóttir 2004  
Konur 15 til 18 ára
1 00:38:19 00:38:08 Ísabella Hlynsdóttir 1999  
2 00:38:21 00:38:08 Anna Alexandra Petersen 2002 Hlaupahópur Ármanns
3 00:43:14 00:42:45 Natalia Kubis 2000  
4 00:45:21 00:45:00 Kristin Helga jonsdottir 2000  
Konur 18 til 39 ára
1 00:25:48 00:25:47 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir 
2 00:29:27 00:29:25 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR- skokk
3 00:29:46 00:29:43 Anna Halldóra Ágústsdóttir 1994 Valur Skokk
4 00:30:08 00:30:01 Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir 1992 Ægir 3
5 00:31:32 00:31:29 Anna Þuríður Pálsdóttir 1993  
6 00:31:51 00:31:45 Harpa Dröfn Georgsdóttir 1978 ÍR-skokk
7 00:31:54 00:31:50 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir 1984 Afrekshópur
8 00:32:56 00:32:55 Íris Dóra Snorradóttir 1991  
9 00:33:13 00:33:08 Daria Luczków 1986  
10 00:33:18 00:33:03 Helga Björk Árnadóttir 1982 Cool Runnings
11 00:33:20 00:33:20 Ólöf Stefánsdóttir 1988 WOW hreysti
12 00:33:22 00:33:14 Kristín Sólnes 1987  
13 00:33:22 00:33:16 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 skokkklúbbur Álftaness
14 00:33:24 00:33:08 Júlíana Jónsdóttir 1979 Hauka
15 00:33:47 00:33:36 Rakel Eva Sævarsdóttir 1986 November Project Iceland
16 00:33:55 00:33:45 Steinunn Anna Hannesdóttir 1989 Fjallaskokk
17 00:34:02 00:33:57 Valgerður Sólnes 1985  
18 00:34:08 00:34:05 Edda Vésteinsdóttir 1981 ÍSOV
19 00:34:13 00:33:53 Sólrún Día Friðriksdóttir 1992  
20 00:34:42 00:34:35 Arna Torfadóttir 1978 Fjallaskokk
21 00:34:44 00:34:38 Andrea Lísa Kjartansdóttir 1984 Árbæjarskokk
22 00:34:58 00:34:51 Berglind Björg Harðardóttir 1978 Fjallaskokk
23 00:35:10 00:35:03 Ingibjörg Ester Ármannsdóttir 1988  
24 00:35:13 00:35:13 Hildur Hálfdánardóttir 1995  
25 00:35:15 00:35:08 Ólöf Pétursdóttir 1981  
26 00:35:22 00:35:06 Hulda Björk Guðmundsdóttir 1978 Skagaskokk
27 00:35:24 00:35:24 Jóhanna Pálsdóttir 1992  
28 00:35:49 00:35:30 Thelma Smáradóttir 1991  
29 00:35:51 00:35:45 Hafdís Ýr Óskarsdóttir 1986  
30 00:35:55 00:35:44 Agnes Jóhannsdóttir 1990  
31 00:36:02 00:35:45 Hildigunnur Ólafsdóttir 1980  
32 00:36:05 00:35:48 Sandra Björk Jóhannsdóttir 1995 ÍR skokk
33 00:36:25 00:36:12 Ásta Björk Guðmundsdòttir 1991 Ir skokk
34 00:36:26 00:36:05 Helena Pálsdóttir 1990  
35 00:36:31 00:36:24 Arna Baldvinsdóttir 1992 Skokkklúbbur Icelandair
36 00:36:31 00:36:26 Helena Eyjólfsdóttir 1980 Team Auður
37 00:36:31 00:36:27 Birgitta Rún Birgisdóttir 1984 Team Auður
38 00:36:35 00:36:18 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir 1992  
39 00:36:37 00:36:30 Sigurbjörg Auðunsdóttir 1991 enginn
40 00:36:39 00:36:33 Hulda Sævarsdóttir 1978 3N
41 00:36:41 00:36:21 Alda Snorradóttir 1993  
42 00:36:49 00:36:30 Auður Hrefna Guðmundsdóttir 1980  
43 00:37:11 00:37:04 Bára Karlsdóttir  1979  
44 00:37:13 00:36:43 Jessica Sotelo 1987  
45 00:37:18 00:37:16 Eva Sæland 1978  
46 00:37:30 00:37:14 Katrín Ósk Þorsteinsdóttir 1986 Sparta
47 00:37:34 00:37:23 Kristín Björg Ólafsdóttir 1981 bootcamp
48 00:37:42 00:37:31 Rebekka Jóhannsdóttir 1993  
49 00:37:42 00:37:30 Helga Steinþórsdóttir 1978  
50 00:37:45 00:37:26 Elfa Björk Kjartansdóttir 1978 Boot Camp
51 00:37:53 00:37:49 Íris Dögg Sæmundsdóttir 1979 Team Auður
52 00:37:55 00:37:43 Ástrós Signýjardóttir 1986  
53 00:38:15 00:38:01 Arna María Hálfdánardóttir 1987 Fjallaskokk
54 00:38:33 00:38:23 Katla Ástvaldsdóttir 1978  
55 00:38:34 00:38:21 Kristjana Milla Snorradóttir 1978 Von Trappen
56 00:38:36 00:38:13 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 1983 Surtla
57 00:38:37 00:38:28 Elísabet Finnbogadóttir 1978  
58 00:38:45 00:38:23 Hildigunnur Árnadóttir 1978  
59 00:39:00 00:38:45 Hugrún Ósk Óskarsdóttir 1984 Fjallaskokk
60 00:39:03 00:38:46 Þórunn Káradóttir 1991  
61 00:39:07 00:38:46 Margrét Helga Helga Guðmundsdóttir 1984  
62 00:39:10 00:38:59 Sunneva Björk Gunnarsdóttir 1992  
63 00:39:14 00:38:50 Rósa Eiríksdóttir 1988  
64 00:39:21 00:39:05 Helga Kristín Halldórsdóttir 1980 Cool Runnings
65 00:39:36 00:39:20 Hildur Elísabet Þorgrímsdóttir 1980 3N
66 00:39:38 00:39:25 Sigríður Lilja Magnúsdóttir 1991  
67 00:39:44 00:39:30 Ragnheiður Björnsdóttir 1985  
68 00:39:46 00:39:37 Karitas Jónasdóttir  1981  
69 00:39:54 00:39:38 Sandra Ósk Sigurðardóttir 1979 WOW Hreysti
70 00:39:58 00:39:43 Sigríður Erlendsdóttir 1982 WOW Hreysti
71 00:40:11 00:40:05 Eydís Þuríður Halldórsdóttir 1993  
72 00:40:15 00:40:03 Steinlaug Högnadóttir 1989  
73 00:40:18 00:39:52 Hugrún Harðardóttir 1983  
74 00:40:28 00:40:23 Guðný María Jóhannsdóttir 1980 Team Auður
75 00:40:29 00:40:08 Gróa Helga Eggertsdóttir 1980 Landsliðshópur Jón Odds
76 00:40:32 00:40:12 Sigríður Dagbjört Ásgeirsdóttir 1991  
77 00:40:37 00:40:19 Rósa María Árnadóttir 1991  
78 00:40:40 00:40:18 Bergljót Vala Sveinsdóttir 1996  
79 00:40:45 00:40:41 guðrun hildur johannsdottir 1978  
80 00:40:49 00:40:30 Stefanía Dögg Jóhannesdóttir 1988  
81 00:40:50 00:40:25 Sigrún Bragadóttir 1981  
82 00:40:52 00:40:30 Agnes Þorkelsdóttir 1992  
83 00:40:53 00:40:37 Ólöf Guðmunda Sæmundsdóttir 1985 UMFL
84 00:40:55 00:40:46 Olga Fedorova 1980  
85 00:40:55 00:40:55 Stefanía Pálsdóttir 1992  
86 00:41:04 00:40:42 Harpa María Grétarsdóttir 1991  
87 00:41:08 00:40:48 Snædís Baldursdóttir 1979  
88 00:41:14 00:41:05 Sigríður Sæmundsdóttir 1987  
89 00:41:15 00:41:15 Helga Hafsteinsdóttir 1988  
90 00:41:21 00:41:12 Hlín Guðbergsdóttir 1991 Hlaupahópurinn BUFF
91 00:41:21 00:41:12 Heba Björg Þórhalldóttir 1991  
92 00:41:56 00:41:44 Guðný Hrafnkelsdóttir 1986  
93 00:41:56 00:41:29 Sigríður Birna Jónsdóttir 1979  
94 00:41:56 00:41:28 Hrafnhildur Ylfa Magnúsardóttir 1990  
95 00:41:58 00:41:31 Þora Hlif jonsdottir 1980  
96 00:42:07 00:41:49 Anna Helga Sigfúsdóttir 1979 Flandri
97 00:42:09 00:41:53 Guðrún Johnson 1990 Hörkuform
98 00:42:11 00:41:43 Nanna Árnadóttir 1987 Massatröll Nönnu
99 00:42:12 00:41:46 Esther Friðriksdóttir 1994  
100 00:42:12 00:41:45 Marzena anuta Solak 1985  
101 00:42:12 00:41:57 Diljá Rut Guðmundudóttir  1990 Hörkuform 
102 00:42:14 00:41:48 Elín Hrefna Hannesdóttir 1990  
103 00:42:17 00:42:00 Ragna Björg Bjarnadóttir 1989  
104 00:42:18 00:41:59 Sif Sturludóttir 1981  
105 00:42:20 00:42:12 Sonja Kjartansdóttir 1985  
106 00:42:23 00:42:02 Perla Dögg Þórðardóttir 1984  
107 00:42:26 00:42:02 Berglind Ósk Kristmundsdóttir 1986  
108 00:42:28 00:42:10 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri
109 00:42:28 00:42:06 Hildigunnur Hermannsdóttir 1996  
110 00:42:31 00:42:00 Svala Dís Sigurðardóttir 1991  
111 00:42:50 00:42:41 Brynja Rut Borgarsdóttir 1992  
112 00:43:14 00:43:05 Erna Sigríður Sigurðardóttir 1981  
113 00:43:24 00:43:07 Heiða Björk Gunnarsdóttir 1979 Landsliðshópur Jóns Odds
114 00:43:24 00:43:02 Guðrún Lilja Sigurðardóttir 1992  
115 00:43:27 00:43:07 Helga Dóra Magnúsdóttir 1984 Grjót haltu kjafti
116 00:43:31 00:43:07 Anna Ingibjörg Opp 1984  
117 00:43:41 00:43:36 Rakel Sólrós Jóhannsdóttir 1987  
118 00:43:41 00:43:17 Aðalheiður Gunnarsdóttir 1993  
119 00:43:43 00:43:30 Silja Runólfsdóttir 1990 Sparta
120 00:43:44 00:43:36 Elfa Ólafsdóttir 1988  
121 00:43:54 00:43:31 Finna Pálmadóttir 1984  
122 00:43:57 00:43:36 Hildur Sveinbjörnsdóttir 1993  
123 00:43:59 00:43:45 Elísabet Pétursdóttir 1988 Skokkhópur Hauka
124 00:44:08 00:44:01 Franziska Brandt 1993  
125 00:44:23 00:43:54 Erica Kinne 1981  
126 00:44:23 00:43:54 Paggie Kim 1982  
127 00:44:31 00:44:07 Sólveig Þrastardóttir  1980  
128 00:44:44 00:44:22 Helga Sigurrós Valgeirsdóttir 1979 Ægir3
129 00:44:48 00:44:28 Gabriele Guðbjartsson 1979  
130 00:44:49 00:44:25 Kristín Theódóra Þórarinsdóttir  1980  
131 00:44:51 00:44:51 Ingibjörg Ósk Erlendsdóttir  1987  
132 00:45:04 00:44:40 Lára Hafberg 1979 Hlaupahópur FH
133 00:45:23 00:45:19 Arnheidur Bjarnadottir 1979 Valur Skokk
134 00:45:25 00:45:01 Heiðdís Dögg Eiríksdóttir 1980 Hlaupahópur Breiðabliks
135 00:45:29 00:45:08 Hannah Iona Reynolds 1987  
136 00:45:40 00:45:36 Telma Dögg Guðlaugsdóttir 1980 Team Auður
137 00:46:08 00:45:49 Sandra Olafsdottir 1986 Fram
138 00:46:16 00:46:10 Helga Dagný Jónasdóttir 1987 Crossfit Sport
139 00:46:30 00:46:09 Kristjana Þorvaldsdóttir 1981  
140 00:46:30 00:46:09 Þórunn Katla Tómasdóttir 1983  
141 00:46:37 00:46:22 Erla Valþórsdóttir 1983  
142 00:46:56 00:46:53 Flory Silva 1983  
143 00:47:03 00:46:55 Karlotta Guðjónsdóttir 1990  
144 00:47:10 00:46:54 Guðbjörg Halldórsdóttir 1986  
145 00:47:10 00:46:49 Svava Pétursdóttir 1986  
146 00:47:10 00:46:54 Steinunn Ólafsdóttir 1986  
147 00:47:12 00:46:55 Hrund Hauksdóttir 1980 Bootcamp
148 00:47:12 00:46:55 Rósa Hauksdóttir 1988  
149 00:47:49 00:47:34 Jóhanna Valdís Torfadóttir 1983  
150 00:48:11 00:48:11 Arna Ösp Herdísardóttir 1984  
151 00:48:14 00:47:52 Bjarney Sif Kristinsdóttir 1981  
152 00:48:23 00:48:18 Stefanía Veiga Sigurjónsdóttir 1998  
153 00:48:27 00:48:02 Saga Jónsdóttir 1978  
154 00:48:50 00:48:29 Áslaug Gunnarsdóttir  1980  
155 00:48:55 00:48:32 Svanhildur Snæbjörnsdóttir 1980 November Project
156 00:49:20 00:48:57 Stefanía Dröfn Egilsdóttir 1983  
157 00:49:25 00:49:07 Inga Björk Jóhannsdóttir 1981  
158 00:49:32 00:49:08 Halldóra Bragadóttir 1978  
159 00:50:01 00:49:29 Frederikke Bang 1988 Árbæjarskokk - Team Rosa
160 00:50:36 00:50:11 Berglind Hlíðkvist Þorgeirsdóttir 1993  
161 00:52:00 00:51:38 Sesselja Kristinsdóttir 1989  
162 00:54:54 00:54:32 Aðalbjörg Birna Guttormsdóttir 1978  
163 00:56:42 00:56:09 Dagbjört Dúna Rúnarsdóttir 1990  
164 00:57:17 00:57:05 Fríða Björk Arnardóttir 1979 Hlaupahópur Hjartamömmur
165 00:57:17 00:57:05 Jónína Sigríður Grímsdóttir 1986 Hlaupahópurinn Hjartamömmur
Konur 40 til 49 ára
1 00:28:13 00:28:11 Hulda Guðný Kjartansdóttir 1976 Hlaupahópur Stjörnunnar
2 00:29:05 00:29:02 Jóna Dóra Óskarsdóttir 1972 Laugaskokk
3 00:30:33 00:30:30 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir 1976  
4 00:30:47 00:30:43 Ingveldur Hafdís Karlsdóttir 1976 ÍR skokk
5 00:32:25 00:32:22 Guðrún Ýr Sigbjörnsdóttir 1974  
6 00:32:40 00:32:36 Guðrún Ásta Árnadóttir  1975 Skokkhópur Hauka
7 00:32:53 00:32:39 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir 1970 Valur skokk
8 00:33:03 00:32:53 Hrafnhildur Tryggvadóttir 1973 Flandri
9 00:33:05 00:33:02 Eva Ólafsdóttir 1973 Afrekshópur
10 00:33:05 00:32:58 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Hlaupahópur Breiðabliks
11 00:33:06 00:33:01 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974  
12 00:33:14 00:33:03 Herdís Kristinsdóttir 1977 Víkings
13 00:33:15 00:33:11 Rósa Björk Svavarsdóttir 1968 Árbæjarskokk
14 00:33:40 00:33:35 Hanna Rún Viðarsdóttir 1977 3N
15 00:33:46 00:33:37 Þórunn Selma Bjarnadóttir  1976 Fjölnir
16 00:33:53 00:33:42 Ingveldur Sæmundsdóttir 1970 Árbæjarskokk
17 00:34:37 00:34:28 Steingerður Hreinsdóttir 1970  
18 00:34:50 00:34:36 Guðrún Randalín 1977  
19 00:35:12 00:35:04 Sigríður Björg Tómasdóttir 1971 KR Skokk
20 00:35:18 00:35:11 Súsanna Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins
21 00:35:21 00:35:10 Sigrún Hallgrímsdóttir 1975 TKS
22 00:35:24 00:35:10 Hugrún Þorsteinsdóttir 1972 Valur skokk
23 00:35:27 00:35:11 Sara Margrét Ólafsdóttir 1974  
24 00:35:32 00:35:23 Alida Meralda Jaramillo 1977 stjarna
25 00:35:40 00:35:34 Katherine Rose Jónsson 1977 3N
26 00:35:47 00:35:34 Jóhanna Benediktsdóttir 1971 Breiðablik
27 00:35:48 00:35:43 Sigríður Gylfadóttir 1969 Árbæjarskokk
28 00:35:55 00:35:41 Sigrún Sveinbjörnsdóttir 1973 Fjallaskokk
29 00:36:04 00:35:57 Ásdís Guðmundsdóttir 1972  
30 00:36:05 00:35:55 Dagný Baldvinsdóttir 1968 KR skokk
31 00:36:06 00:36:03 joanna monika lanoszka 1976  
32 00:36:27 00:36:21 Anna Sigríður Arnardóttir 1974 Hlaupahópur FH
33 00:36:36 00:36:22 Guðrún Rut Sigmarsdóttir 1974  
34 00:36:56 00:36:41 Gróa Másdóttir 1971 Fram
35 00:37:01 00:36:52 Aðalbjörg Skúladóttir 1971 Frískir Flóamenn
36 00:37:04 00:36:45 Guðmunda Sigurbjörnsdóttir 1969 Laugaskokk
37 00:37:04 00:36:53 Karen Bjarnhéðinsdóttir  1970 ÍR skokk
38 00:37:06 00:36:43 Kolbrún Sveinsdóttir 1974 ÍR-skokk
39 00:37:09 00:37:09 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 Hlaupahópur FH
40 00:37:16 00:37:02 Ragnheiður Stefánsdóttir 1968 Fjallaskokk
41 00:37:17 00:36:59 Malin Eriksson 1976 November Project
42 00:37:23 00:37:17 Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir 1969 Hlaupahópur FH
43 00:37:35 00:37:16 Dagrún Hálfdánardóttir 1971 Hlaupahópur Ármanns
44 00:37:44 00:37:30 Anna Halldórsdóttir 1973 Þríkó
45 00:38:02 00:37:49 Jóhanna Valdimarsdóttir 1968 Hlaupahópur HK
46 00:38:06 00:38:00 Hjördís Björk Garðarsdóttir 1969 3N
47 00:38:11 00:37:47 Edda Dröfn Daníelsdóttir 1976 Valur Skokk 
48 00:38:22 00:38:09 Elva Gisladottir 1973 Hlaupahópur Ármanns
49 00:38:34 00:38:26 Brynhildur Grímsdóttir 1972 BC
50 00:38:36 00:38:22 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N
51 00:38:46 00:38:32 Harpa Hörn Helgadóttir  1977  
52 00:38:55 00:38:51 Margrét Knútsdóttir 1973 Team Auður
53 00:38:58 00:38:54 Kristín D. Kristjánsdóttir 1972 CrossfitSport
54 00:39:02 00:38:47 Helena Ósk Jónsdóttir 1976 Team Auður
55 00:39:03 00:38:48 Steinunn Snorradóttir 1972 3N
56 00:39:04 00:38:57 Birna Björk Árnadóttir 1970 Hlaupahópur FH
57 00:39:20 00:39:01 Berglind Borgarsdóttir 1977  
58 00:39:22 00:38:56 Helga Salóme Ingimarsdóttir 1976 Valur Skokk
59 00:39:45 00:39:26 Íris Auður Arnardóttir 1972  
60 00:39:47 00:39:37 Elínóra Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Víkings
61 00:40:10 00:40:04 Hrund Steingrímsdóttir 1977  
62 00:40:18 00:39:52 Arna Þóra Káradóttir 1977  
63 00:40:25 00:40:10 Ragnhildur Ólafsdóttir 1977  
64 00:40:38 00:40:26 Heiðrún Arnsteinsdóttir 1969 Hupahópur Ármanns
65 00:40:54 00:40:40 Arndís Björnsdóttir 1969 Fjallaskokk
66 00:40:59 00:40:41 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
67 00:41:01 00:40:40 Jónína Magnúsdóttir 1977  
68 00:41:03 00:40:45 Inga Björg Hjaltadóttir  1970  
69 00:41:04 00:40:45 Sigríður Norðfjörð 1970  
70 00:41:07 00:40:51 Jórunn Ólafsdóttir 1973 Landsliðshópur Jóns Odds
71 00:41:12 00:41:01 Agnes Ástvaldsdóttir 1976  
72 00:41:19 00:40:52 Kristjana Viðarsdóttir 1977 Boot Camp
73 00:41:36 00:41:10 Helena Pétursdóttir 1976  
74 00:41:44 00:41:21 Sigríður Harðardóttir 1973  
75 00:41:45 00:41:28 Anna María Frímannsdóttir 1976 Fram
76 00:42:05 00:41:51 Arna Hansen  1970 Fjallaskokk 
77 00:42:11 00:41:55 Guðlaug Harpa Gunnarsdóttir 1972  
78 00:42:13 00:42:02 Valborg Helgadóttir 1970 Víkingur
79 00:42:16 00:42:05 Herdís Skúladóttir 1970  
80 00:42:24 00:42:20 Kristína Anna Sæmundsdóttir 1970 Team Auður
81 00:42:46 00:42:35 María G.Þórisdóttir 1970 Víkingur
82 00:42:47 00:42:37 Edda H. Guðmundsdóttir 1972  
83 00:42:51 00:42:36 Halldóra Hrólfsdóttir 1977  
84 00:42:56 00:42:39 Íris Baldursdóttir 1976  
85 00:43:11 00:42:50 Ásdís Björg Pálmadóttir 1976 Landsliðshópur Jóns Odds
86 00:43:47 00:43:43 Ingunn Ólafsdóttir 1977 Richa 116
87 00:43:48 00:43:42 Hjördís Baldursdóttir 1976 Team Auður
88 00:44:09 00:43:46 Fríða Jóhannsdóttir 1972 Fjölnir
89 00:44:57 00:44:29 Dröfn Gunnarsdóttir 1977  
90 00:45:01 00:44:53 Jóhanna Harpa Agnarsdóttir 1977  
91 00:45:18 00:45:06 Guðrún Aldís Jóhannsdóttir 1970  
92 00:45:23 00:45:09 Vala Rebekka Þorsteinsdóttir 1973 ÍR-skokk
93 00:45:41 00:45:33 Asti Tyas Nurhidayati 1977 Fossagötuhópurinn
94 00:45:55 00:45:50 Fanney Petra Ómarsdóttir 1970 Team Auður
95 00:47:14 00:46:57 Sædís Markúsdóttir 1975  
96 00:47:25 00:47:02 Bergný Jóna Sævarsdóttir 1975 Víkingur
97 00:47:31 00:47:15 Inga Rut Karlsdóttir 1971  
98 00:48:03 00:47:47 Margrét Hrefna Pétursdóttir 1974 Hlaupahópur FH
99 00:48:07 00:47:58 Kristjana Skúladóttir 1975  
100 00:48:34 00:48:30 Lilja Sæmundsdóttir 1974 Team Auður
101 00:48:39 00:48:14 Halla Thoroddsen 1977 Hlaupahópur FH
102 00:48:49 00:48:29 Margrét Cela 1973  
103 00:48:52 00:48:39 Inga Þórisdóttir 1969 Von Trappen
104 00:49:26 00:49:07 Ragnheiður Birgisdóttir 1975 KR-skokk
105 00:49:26 00:49:09 Svanhildur Einarsdóttir 1975 KR-skokk
106 00:49:27 00:49:09 Sigríður Nanna Heimisdóttir 1976  
107 00:49:47 00:49:38 Valdís Vera Einarsdóttir 1972  
108 00:50:03 00:49:44 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk
109 00:50:12 00:49:47 Guðlaug Kristín Jónsdóttir  1975 CFH
110 00:53:45 00:53:23 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla
Konur 50 til 59 ára
1 00:30:40 00:30:38 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 1958 ÍR skokk
2 00:33:24 00:33:14 Guðrún Harðardóttir 1966 Richa 116/Valur skokk
3 00:33:56 00:33:51 Guðbjörg Jónsdóttir 1967 3N og HFCN
4 00:34:11 00:34:00 Valgerður Rúnarsdóttir 1964 Hlaupahópur FH
5 00:35:09 00:34:58 Rós Guðmundsdóttir 1966 Hlaupahópur Ármanns
6 00:35:49 00:35:35 Ásdís Guðnadóttir 1959 Skokkhópur Fram Grafarholti
7 00:36:15 00:36:05 Þórdís Ívarsdóttir 1966  
8 00:36:30 00:36:21 Auður Ólafsdóttir  1967 Frískir Flóamenn 
9 00:36:43 00:36:34 Auður Þorkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH
10 00:37:24 00:37:19 Ólöf Finnsdóttir 1962  
11 00:37:41 00:37:27 Berglind H Hilmarsdóttir 1959 Hlaupahópur HK
12 00:37:51 00:37:40 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS
13 00:38:39 00:38:26 Rannveig Hafberg 1966 Skokkhópur Hauka
14 00:38:49 00:38:49 Ásta Valgerður Guðmundsdóttir 1962  
15 00:38:49 00:38:40 Guðrún Gísladóttir 1960  
16 00:38:49 00:38:35 Halldóra Jóna Sigurðardóttir 1963 3N
17 00:38:53 00:38:45 Snædís Valsdóttir 1962  
18 00:39:04 00:38:48 margaret smith 1964 low fell rc
19 00:39:13 00:39:01 Jónína Ómarsdóttir 1962 Fjölnir
20 00:39:35 00:39:28 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 Laugaskokk
21 00:39:57 00:39:44 Oddrún Lilja Birgisdóttir 1966 Haukar
22 00:40:11 00:39:58 Elin Ragna Sigurdardottir 1967 Skokkhópur Hauka
23 00:40:14 00:39:53 Ásta Snorradóttir 1967 Hlaupahópur Ármanns
24 00:40:17 00:40:04 Árdís Olga Sigurðardóttir 1964 Haukar
25 00:40:28 00:40:13 Þóra Másdóttir 1961 Skokkhópur Fram
26 00:40:49 00:40:39 Eydís Katla Guðmundsdóttir 1962 Frískir Flóamenn
27 00:41:05 00:40:56 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk
28 00:41:36 00:41:25 Ingibjörg Júlía Þorbergsdóttir 1963 FH
29 00:41:51 00:41:25 Hildur Magnúsdóttir 1966 Valur Skokk
30 00:41:57 00:41:43 Selma Thorarensen 1964 Landsliðshópur Jóns Odds
31 00:42:03 00:41:52 Eygló Ingólfsdóttir 1966 Skokkhópur Hauka
32 00:42:19 00:41:59 Oddný S. Jónsdóttir 1963 KR-skokk
33 00:42:55 00:42:28 Edda Njálsdóttir 1963 Gylltu kettirnir
34 00:43:05 00:42:46 Kristín Þórisdóttir 1965  
35 00:43:20 00:43:07 Guðrún K. Eiríksdóttir 1960 ÍR skokk
36 00:43:28 00:43:13 Elsa S. Þorvaldsdóttir 1961 Hlaupahópur FH
37 00:43:34 00:43:11 Kristbjörg Jónsdóttir 1963 Árbæjarskokk
38 00:43:54 00:43:35 Hrefna Björg Þorsteinsdóttir 1967 KR-skokk
39 00:43:55 00:43:45 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 1959 Hlaupahópur Ármanns
40 00:44:31 00:44:03 Hafdís Þorleifsdóttir 1964  
41 00:45:57 00:45:33 Kolbrún Erla Kjartansdóttir 1967  
42 00:47:00 00:46:38 Guðný Jóhannsdóttir 1967  
43 00:47:50 00:47:34 Annabella Jósefsdóttir 1959 Laugaskokk
44 00:51:34 00:51:21 Auður Gunnarsdóttir 1967 Von Trappen
Konur 60 til 69 ára
1 00:38:12 00:38:01 Guðmunda Bjarnadóttir 1956  
2 00:41:22 00:41:00 Guðrún V. Sverrisdóttir 1955 Wow hreysti
3 00:42:05 00:41:53 Erla Skaftadóttir 1954 Skokkhópur Hauka
4 00:42:48 00:42:34 Margrét Jónsdóttir 1948 TKS
5 00:46:19 00:46:03 Björk Baldursdóttir 1955 November Project Iceland
6 00:46:42 00:46:27 Ólafía Jóna Ólafsdóttir 1956 november Project Iceland
7 00:51:01 00:50:48 Ágústa G Sigfúsdóttir 1941 TKS

Kynjaúrslit

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur
Karlar
1 00:22:35 00:22:34 Arnar Petursson 1991 ÍR
2 00:22:48 00:22:47 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR
3 00:22:56 00:22:55 Rimvydas 1994  
4 00:24:14 00:24:13 Vignir Már Lýðsson 1989 ÍR
5 00:24:58 00:24:57 Birkir Einar Gunnlaugsson 1995  
6 00:25:32 00:25:30 Garðar Hauksson 1982 Siggi P
7 00:25:38 00:25:37 Jósep Magnússon 1977 Flandri
8 00:25:57 00:25:56 Einar Eiríkur Hjálmarsson 1972 Hlaupahópur FH
9 00:26:03 00:26:02 Marko Norkroos 1984  
10 00:26:05 00:26:04 Jósef Sigurðsson 1985 Klifurfélag Reykjavíkur 
11 00:26:18 00:26:16 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P
12 00:26:44 00:26:43 Jóhann Ottó Wathne 1976 Siggi P
13 00:27:15 00:27:13 Helgi Sigurðsson  1961 Hlaupahopur Sigga P
14 00:27:23 00:27:21 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri
15 00:27:25 00:27:22 Stephen Patrick Bustos 1965 Ægir3
16 00:27:42 00:27:40 Guðmundur Ingvi Jónsson 1985 Hlaupahópur Sigga P
17 00:27:47 00:27:45 Margeir Kúld Eiriksson 1965 Afrekshópur
18 00:27:56 00:27:53 Ragnar Bjarkan Pálsson 1970 Hlaupahópur Ármanns
19 00:28:01 00:27:59 Davíð Björnsson 1995 Crossfit Sport
20 00:28:10 00:28:09 Sigurður Karlsson 1990  
21 00:28:13 00:28:10 Óttar Páll Wendel 2005  
22 00:28:13 00:28:11 Þórir Magnússon 1971 Laugaskokk
23 00:28:17 00:28:16 Helgi Már Erlingsson 1979 Apparat
24 00:28:23 00:28:21 Kristján Hrafn Guðmundsson 1979 Gönguhópurinn Gehwol
25 00:28:24 00:28:23 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk
26 00:28:29 00:28:27 Hjalti Guðbjörn Karlsson 1962 Afrekshópur
27 00:28:32 00:28:25 Brynjólfur Óli Árnason 1989  
28 00:28:33 00:28:30 Jón Ragnar Ragnarsson 1985 Siggi P
29 00:28:35 00:28:29 Atli Helgi Atlason 1965  
30 00:28:35 00:28:33 Friðrik Á Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
31 00:28:40 00:28:34 Aron Stefán Ólafsson 1989  
32 00:28:42 00:28:39 Hilmar Jónsson 1987 Boot Camp
33 00:28:46 00:28:43 Gunnar Ingólfsson 1986 Skokkhópur Álftaness
34 00:29:02 00:29:00 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk/Hlaupasamtök Lýðveldisins
35 00:29:04 00:29:01 Arnar Garðarsson 1971 Árbæjarskokk
36 00:29:07 00:29:01 Baldur Gunnlaugsson 1969 Hlaupaform
37 00:29:11 00:29:04 Jon Trausti Reynisson 1980  
38 00:29:14 00:29:11 Valþór Ásgrímsson 1980 Hlaupafélagið Hofmóður
39 00:29:16 00:29:13 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk
40 00:29:20 00:29:17 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
41 00:29:23 00:29:22 Gunnar Már Gunnarsson 1978  
42 00:29:23 00:29:19 fred smith 1964 low fell rc
43 00:29:24 00:29:20 Elvar Örn Arason 1972 Richa 116
44 00:29:25 00:29:10 Daniel Fernandez 1985 Richa 116
45 00:29:30 00:29:27 Stefán Gíslason 1957 Flandri
46 00:29:38 00:29:35 Sindri Bergmann 1973  
47 00:29:42 00:29:38 Einar Þórarinsson 1976 Teddson
48 00:29:43 00:29:34 Elías Óttar Lárusson 2002  
49 00:29:43 00:29:40 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk / Ægir3
50 00:29:44 00:29:41 Páll Jóhannesson 1976  
51 00:29:51 00:29:47 Gunnar Jóhannesson 1963  
52 00:29:53 00:29:49 Sigurður Fannar Ólafsson 1970  
53 00:29:54 00:29:49 Axel Sigurðarson 1987  
54 00:29:57 00:29:55 Óskar Máni Óskarsson 2005  
55 00:30:00 00:29:52 Helgi Þór Harðarson 1975 Fjölnir
56 00:30:08 00:30:06 Sindri Kristjánsson 1984 Hamrarnir Run Club
57 00:30:16 00:30:13 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness
58 00:30:19 00:30:14 Sverrir Örn Björnsson 1971 Skokkhópur Álftaness
59 00:30:24 00:30:20 Páll Már Pálsson 1965  
60 00:30:31 00:30:15 Lukas Schneiderbauer 1989 Richa 116
61 00:30:33 00:30:29 Marinó Albertsson 1969 Skokkhópur Hauka
62 00:30:34 00:30:14 Sigurjón Jóhannsson 1985 Ægir3
63 00:30:36 00:30:30 Guðmundur Löve 1967 KR-skokk
64 00:30:43 00:30:40 Guðjón Karl Traustason 1978  
65 00:30:47 00:30:30 Gauti Þormar 1992  
66 00:30:49 00:30:40 Lárus Guðmundsson 1972  
67 00:30:57 00:30:48 Árni Birgisson 1970  
68 00:31:05 00:31:02 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk
69 00:31:06 00:30:59 Erlendur Steinn Guðnason 1972 Kr skokk
70 00:31:08 00:31:03 Einar Örn Guðmundsson 1984 Ægir3
71 00:31:18 00:31:10 Ólafur Sólimann 1980  
72 00:31:19 00:31:14 Sigurjón Þórðarson 1988 Breiðablik
73 00:31:21 00:31:00 Guðjón Árni Antoníusson 1983  
74 00:31:23 00:31:16 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk
75 00:31:25 00:31:20 Árni Leó Þórðarson 1973 Árbæjarskokk
76 00:31:28 00:31:24 Theodór Carl Steinþórsson 1970 Teddson
77 00:31:32 00:31:26 Sölvi Melax 1987  
78 00:31:33 00:31:28 Magnús Þór Þorbergsson 1971  
79 00:31:39 00:31:36 Björn Þór Hermannsson 1985  
80 00:31:42 00:31:38 Reynir Guðmundsson 1960  
81 00:31:43 00:31:22 Haraldur Haraldsson 1966 KR skokk
82 00:31:45 00:31:40 Andri Thorstensen 1979 Valur Skokk
83 00:31:45 00:31:37 Olafur Thorisson  1983  
84 00:31:49 00:31:43 Ingvar Freyr Ingvarsson 1987  
85 00:31:50 00:31:45 Júlíus Stígur Stephensen 1979 Valur skokk
86 00:31:54 00:31:51 Ágúst Sigurður Óskarsson 1966 Hlaupahópurinn Skokki
87 00:31:57 00:31:50 Þorsteinn Sigurður Sveinsson 1989 Cool Runnings
88 00:32:01 00:31:57 Ingvar Páll Jónsson 1964 Fjölnir
89 00:32:02 00:31:52 Kristjan Olafur Gudnason 1965  
90 00:32:03 00:31:53 Fjalar Hrafn Þórisson 2003  
91 00:32:04 00:31:56 Þórir Óskarsson 1976 Mikkeller Running Club Iceland
92 00:32:08 00:31:58 Guðjón Jóhannesson 1972 Víkingur
93 00:32:16 00:32:06 Valdimar Örn Sverrisson 2001  
94 00:32:19 00:32:11 Helgi Harðarson 1961 Hlaupahópur FH
95 00:32:21 00:32:13 Hringur Baldvinsson 1966 Hlaupahópur FH
96 00:32:24 00:32:17 Chris Gorski 1980  
97 00:32:29 00:32:27 Davíð Skúlason  1964 Dallas 
98 00:32:31 00:32:24 Birgir Guðmundsson 1972 KR-Skokk
99 00:32:34 00:32:25 Svanur már sch 1972 3N
100 00:32:39 00:32:36 Árni Snær Sigurjónsson 2003 Haukar
101 00:32:40 00:32:31 Leifur Björnsson 1980  
102 00:32:43 00:32:41 Jón Guðmundsson 1954 Siggi P
103 00:32:44 00:32:40 Elmar Ernir Viðarsson 1982  
104 00:32:44 00:32:36 Einar Örn Einarsson 1980  
105 00:32:49 00:32:42 Fjalar Hauksson 1979  
106 00:32:53 00:32:44 Jóhann Leó Linduson Birgisson 1986  
107 00:33:00 00:32:53 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir flóamenn
108 00:33:02 00:32:54 Arnar Helgi Jonsson 1988  
109 00:33:03 00:32:59 Birgir Guðmundsson 1979  
110 00:33:04 00:32:47 Gústaf Úlfarsson 1986  
111 00:33:11 00:33:00 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH
112 00:33:23 00:33:18 Felix Sigurðsson 1963 ÍR-skokk
113 00:33:30 00:33:10 Viktor Steinarsson 1974 Laugaskokk
114 00:33:33 00:33:15 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur Skokk
115 00:33:35 00:33:18 Pétur Fannar Hjaltason 1977 Valur skokk
116 00:33:37 00:33:27 Páll Steinþórsson  1961  
117 00:33:37 00:33:22 Skúli Magnús Sæmundsen 1988  
118 00:33:38 00:33:26 ketill helgason 1981 november project iceland
119 00:33:42 00:33:33 Friðrik Þór Erlingsson  1975 Víkingur
120 00:33:46 00:33:31 Ránar Jónsson 1984 UMFL
121 00:33:48 00:33:41 Rod Gravette 1964 South Molton Strugglers
122 00:33:48 00:33:44 Bragi Birgisson 1973  
123 00:33:49 00:33:40 Þórður G. Þorsteinsson 1969  
124 00:33:49 00:33:44 Gísli B. Ívarsson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar
125 00:33:54 00:33:44 Annas Jón Sigmundsson 1979 Valur skokk
126 00:33:58 00:33:53 Bjarki A. Brynjarsson 1966 Hlaupahópur Stjörnunnar
127 00:34:04 00:33:46 Hannes Blöndal 1969 Hlaupahópur Breiðabliks
128 00:34:09 00:33:49 Kári Sighvatsson 1987  
129 00:34:09 00:33:56 Andrea Valtorta 1989  
130 00:34:13 00:34:03 Grétar Þórisson 1964 Víkingur
131 00:34:14 00:34:07 Þorlákur Karlsson 1954 UMFHÖ
132 00:34:20 00:34:10 Karl Konráðsson 1972 Hlaupahópur Víkings
133 00:34:22 00:34:14 Robert Peter Thorne 1980  
134 00:34:25 00:34:10 Atli Gunnarsson 1969 Hlaupahópur HK
135 00:34:29 00:34:19 Jón Ólafsson 1953 Grábræður
136 00:34:31 00:34:19 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns
137 00:34:39 00:34:35 Vilmundur Tryggvason 1961  
138 00:34:51 00:34:46 Ísrael Daníel Hanssen 1977  
139 00:34:56 00:34:51 Guðmundur Ólafur Sigurðsson 1975 (fjall)gönguhópurinn hægfari
140 00:34:56 00:34:44 Þorkell Sigurgeirsson 1970 Bootcamp
141 00:34:57 00:34:37 Árni Gunnar Ragnarsson 1974 Fjölnir
142 00:34:59 00:34:30 Eyjólfur Sigurðsson 1973  
143 00:35:00 00:34:51 Guðmundur Karl Gautason 1986 Hlaupahópur TES
144 00:35:05 00:34:46 Benedikt Jónsson 1991 Skokkhópurinn Finnur
145 00:35:06 00:34:59 Alfreð Ingvar A. Pétursson 1986  
146 00:35:13 00:34:54 Arnar Gunnarsson 1991 Skokkhópurinn Finnur
147 00:35:18 00:35:14 Eiríkur S. Svavarsson  1972 Hlaupahópur Stjörnunnar
148 00:35:22 00:35:12 GuðjónÖrn Helgason 1984 Hlaupadúfurnar
149 00:35:23 00:35:16 Ólafur Þór Rafnsson 1976  
150 00:35:24 00:35:11 Sveinn Óskar Ásbjörnsson 1983  
151 00:35:31 00:35:11 Sigurbjörn Einarsson 1952 KR Skokk
152 00:35:31 00:35:14 Þórhallur Halldórsson 1969 Þríkó
153 00:35:32 00:35:18 Valdimar Atlason 2006 Hlaupahópur HK
154 00:35:34 00:35:24 Björgvin Ragnar Hjálmarsson 1993  
155 00:35:35 00:35:32 Vöggur Clausen Magnússon 1947 Árbæjarskokk
156 00:35:42 00:35:26 Smári Viðar Guðjónsson 1960  
157 00:35:45 00:35:15 kálmán csaba rácz 1966 Hlaupahópurinn Flandri
158 00:35:49 00:35:32 Garðar Sigurðsson 1987  
159 00:35:51 00:35:45 Jón Elí Rúnarsson 1995 So slow
160 00:35:53 00:35:47 Hannes Hauksson 1966 Árbæjarskokk
161 00:35:55 00:35:44 Sigurður Örn Ólafsson 1961  
162 00:35:56 00:35:50 Haukur Einarsson 1969  
163 00:35:57 00:35:53 Aron Örn Þórarinsson 1984 Hlaupahópur Elmars Ernis
164 00:35:59 00:35:47 Tómas Torfason 1966 ÍR-skokk
165 00:36:06 00:35:49 Alexander Schepsky 1970  
166 00:36:15 00:36:03 Viggò Ingason 1983 Ir skokk
167 00:36:18 00:36:05 Snorri Stefánsson 1981 November Project
168 00:36:23 00:36:04 Lárus Brynjar Bjarnason 1987 Kría
169 00:36:39 00:36:31 Hafsteinn Alexandersson 1972  
170 00:36:40 00:36:20 Páll Helgason 1970 Hlaupahópur Ármanns
171 00:36:44 00:36:22 Róbert Ragnarsson 1976  
172 00:37:01 00:36:51 Sverrir Örn Valdimarsson 1974  
173 00:37:02 00:36:46 Þórður Eiríksson 1959 Fram
174 00:37:08 00:36:49 Jóhann Gunnarsson 1971  
175 00:37:10 00:37:10 Geir Thorsteinsson 1967  
176 00:37:13 00:36:56 Dagur Emilsson 1981  
177 00:37:31 00:37:17 Tryggvi Már Gunnarsson 1973 Sparta
178 00:37:38 00:37:16 Gunnar Þorri 1968  
179 00:37:38 00:37:33 Unnar Steinn Sigurðsson 2003 Hlaupahópur FH
180 00:37:43 00:37:33 Brynjar Gunnlaugsson 1972  
181 00:37:53 00:37:38 Hallgrímur J. Ámundason 1970  
182 00:37:56 00:37:47 Pétur Pétursson 1964 Biddu Aðeins
183 00:37:58 00:37:37 Sigurður Ágústsson 1990  
184 00:38:03 00:37:46 Jón Gunnar Tynes Ólason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
185 00:38:06 00:37:38 Kubis Krzysztof 1977  
186 00:38:15 00:38:04 Sigurður Sveinn Antonsson 1967 Skokkhópur Hauka
187 00:38:16 00:38:08 Arthúr 1971  
188 00:38:17 00:38:04 Eirikur Örn Þorsteinsson 1988  
189 00:38:18 00:38:08 Kristján Daðason 1980 Grjót haltu kjafti
190 00:38:21 00:38:11 Gunnar Þórisson 1980  
191 00:38:38 00:38:25 Eiríkur Svanur Sigfússon 1967 Skokkhópur Hauka
192 00:38:41 00:38:30 Einar Þór Jónsson  1962 Hlaupasamtök Lýðveldisins 
193 00:38:47 00:38:34 Jóhann Unnsteinsson 1959 Grábræður
194 00:38:54 00:38:32 Daði Sigurðarson 1983  
195 00:39:08 00:39:08 Gunnar Ingi Svansson 1984  
196 00:39:08 00:38:53 Hrannar Hafberg 1974  
197 00:39:08 00:38:41 Ólafur Bjarki Ágústsson 1979  
198 00:39:14 00:38:49 Almarr Erlingsson 1985  
199 00:39:21 00:39:08 Ársæll Guðmundsson 1987  
200 00:39:22 00:39:08 Sigurður Haraldsson  1970 3N
201 00:39:30 00:39:16 Magnús Már Magnússon 2002  
202 00:39:31 00:39:13 Kristinn Ásgeir Gylfason 1991 Ægir3
203 00:39:42 00:39:34 Ernesto Tampos Rosento Jr 1971  
204 00:39:59 00:39:27 Páll Sigurðsson 1962  
205 00:40:06 00:39:57 Jón Ólafur Kjartansson 1988  
206 00:40:08 00:39:40 Þorsteinn Baldur Friðriksson 1979  
207 00:40:12 00:39:48 Ragnar Lúðvík Jónsson 1983  
208 00:40:16 00:39:58 Guðbrandur Magnússon 1955  
209 00:40:25 00:40:17 Jeroen Klaassens 1990  
210 00:40:33 00:40:11 Gunnar Örn Ástráðsson  1981  
211 00:40:40 00:40:28 Karl Magnús Karlsson 1966 Skokkhópur Hauka
212 00:40:45 00:40:25 Aðalsteinn Ólafsson 1970 Haukar
213 00:40:46 00:40:38 Sigurður Konráðsson 1951 Applicon
214 00:40:49 00:40:30 Larus Blondal Gudjonsson 1987  
215 00:40:52 00:40:31 Baldur Sigurlaugsson 1989  
216 00:41:02 00:40:29 Ómar B, Hansson 1959 Skokkhópur Álftanes
217 00:41:15 00:40:47 Ásmundur Kr. Símonarson 1964 Gylltu kettirnir
218 00:41:34 00:41:23 Ottó K ólafsson 1950 AGGF
219 00:41:43 00:41:26 Sigurður Arnarson 1967  
220 00:41:45 00:41:13 Brynjar Guðjónsson 1989 Skokkhópur Svölu
221 00:41:49 00:41:31 Ólafur Grétar Vilhelmsson 2008  
222 00:41:53 00:41:36 Vilhelm Grétar Ólafsson 1980  
223 00:41:57 00:41:28 Ivan Milenkovic 1983  
224 00:42:09 00:41:46 Jóhannes Hleiðar Gíslason 1979  
225 00:42:20 00:42:11 Grétar Már Garðarsson 1982  
226 00:42:22 00:41:52 Hallmundur Hallgrímsson 1963 Fossagötuhópurinn
227 00:42:42 00:42:23 Magnús Bjarklind  1969  
228 00:42:49 00:42:40 Guðmundur Sveinsson 1975  
229 00:42:50 00:42:22 Ingvar Einar Sigurðsson 1963 Gyllti kötturinn
230 00:43:15 00:42:52 Teitur Ólafur Albertsson 1988  
231 00:43:29 00:43:20 Arnar Steinn Þorsteinsson 1995  
232 00:43:31 00:43:06 Ragnar Hardarson 1976  
233 00:43:33 00:43:22 Arnar Kári Hallgrímsson 1986  
234 00:44:00 00:43:40 William Moreland 1989  
235 00:44:08 00:43:50 Jón Bjarni Magnússno 1980  
236 00:44:08 00:44:01 David Moya Aguilar 1985  
237 00:44:31 00:44:22 Þórir Hannesson 1986 Brostnir Draumar
238 00:44:37 00:44:12 Róbert Blanco 1989 Cool Runnings
239 00:44:42 00:44:17 Axel Kristján Einarsson 1970  
240 00:44:44 00:44:23 Bjarni Valgeirsson 1987  
241 00:44:48 00:44:41 Birkir Steinarsson 2001  
242 00:44:51 00:44:18 Birkir Örn Arnaldsson 1978  
243 00:45:22 00:45:02 Heimir Halldórsson 1967  
244 00:45:38 00:45:33 Andri Freyr Stefánsson 1983 3N
245 00:45:42 00:45:13 Ólafur Sigurðsson 1970  
246 00:45:42 00:45:14 Markús Loki Gunnarsson 2003 Fjallaskokk
247 00:45:43 00:45:15 Þorkell Breki Gunnarsson 2006 Fjallaskokk
248 00:46:13 00:45:48 Sigurjón Valur Eiríksson 1961 HFCN
249 00:46:27 00:46:09 Þórarinn S Gestsson 1960  
250 00:46:34 00:46:11 Luke Duffy 1991  
251 00:46:35 00:46:11 Högni Rúnar Ingimarsson 1990  
252 00:46:54 00:46:46 Steinar Haraldsson 1970  
253 00:46:57 00:46:36 Andrea Ósk Guðlaugsdóttir  1981  
254 00:47:43 00:47:16 Gunnar Magnús Sch. Thorsteinsson 1978 Víkingur
255 00:47:59 00:47:52 Snorri G. Tómasson 1954  
256 00:48:03 00:47:52 Atli Hrafn Tómasson 2007  
257 00:48:22 00:48:06 Eysteinn Hafberg 1940 Skokkhópur Hauka
Konur
1 00:25:48 00:25:47 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Fjölnir 
2 00:28:13 00:28:11 Hulda Guðný Kjartansdóttir 1976 Hlaupahópur Stjörnunnar
3 00:29:05 00:29:02 Jóna Dóra Óskarsdóttir 1972 Laugaskokk
4 00:29:27 00:29:25 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR- skokk
5 00:29:46 00:29:43 Anna Halldóra Ágústsdóttir 1994 Valur Skokk
6 00:30:08 00:30:01 Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir 1992 Ægir 3
7 00:30:33 00:30:30 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir 1976  
8 00:30:40 00:30:38 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 1958 ÍR skokk
9 00:30:47 00:30:43 Ingveldur Hafdís Karlsdóttir 1976 ÍR skokk
10 00:31:32 00:31:29 Anna Þuríður Pálsdóttir 1993  
11 00:31:51 00:31:45 Harpa Dröfn Georgsdóttir 1978 ÍR-skokk
12 00:31:54 00:31:50 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir 1984 Afrekshópur
13 00:32:25 00:32:22 Guðrún Ýr Sigbjörnsdóttir 1974  
14 00:32:40 00:32:36 Guðrún Ásta Árnadóttir  1975 Skokkhópur Hauka
15 00:32:53 00:32:39 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir 1970 Valur skokk
16 00:32:56 00:32:55 Íris Dóra Snorradóttir 1991  
17 00:33:03 00:32:53 Hrafnhildur Tryggvadóttir 1973 Flandri
18 00:33:05 00:33:02 Eva Ólafsdóttir 1973 Afrekshópur
19 00:33:05 00:32:58 Rakel Steingrímsdóttir 1972 Hlaupahópur Breiðabliks
20 00:33:06 00:33:01 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974  
21 00:33:13 00:33:08 Daria Luczków 1986  
22 00:33:14 00:33:03 Herdís Kristinsdóttir 1977 Víkings
23 00:33:15 00:33:11 Rósa Björk Svavarsdóttir 1968 Árbæjarskokk
24 00:33:18 00:33:03 Helga Björk Árnadóttir 1982 Cool Runnings
25 00:33:20 00:33:20 Ólöf Stefánsdóttir 1988 WOW hreysti
26 00:33:22 00:33:14 Kristín Sólnes 1987  
27 00:33:22 00:33:16 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 skokkklúbbur Álftaness
28 00:33:24 00:33:14 Guðrún Harðardóttir 1966 Richa 116/Valur skokk
29 00:33:24 00:33:08 Júlíana Jónsdóttir 1979 Hauka
30 00:33:40 00:33:35 Hanna Rún Viðarsdóttir 1977 3N
31 00:33:46 00:33:37 Þórunn Selma Bjarnadóttir  1976 Fjölnir
32 00:33:47 00:33:36 Rakel Eva Sævarsdóttir 1986 November Project Iceland
33 00:33:53 00:33:42 Ingveldur Sæmundsdóttir 1970 Árbæjarskokk
34 00:33:55 00:33:45 Steinunn Anna Hannesdóttir 1989 Fjallaskokk
35 00:33:56 00:33:51 Guðbjörg Jónsdóttir 1967 3N og HFCN
36 00:34:02 00:33:57 Valgerður Sólnes 1985  
37 00:34:08 00:34:05 Edda Vésteinsdóttir 1981 ÍSOV
38 00:34:11 00:34:00 Valgerður Rúnarsdóttir 1964 Hlaupahópur FH
39 00:34:13 00:33:53 Sólrún Día Friðriksdóttir 1992  
40 00:34:37 00:34:28 Steingerður Hreinsdóttir 1970  
41 00:34:42 00:34:35 Arna Torfadóttir 1978 Fjallaskokk
42 00:34:44 00:34:38 Andrea Lísa Kjartansdóttir 1984 Árbæjarskokk
43 00:34:50 00:34:36 Guðrún Randalín 1977  
44 00:34:58 00:34:51 Berglind Björg Harðardóttir 1978 Fjallaskokk
45 00:35:09 00:34:58 Rós Guðmundsdóttir 1966 Hlaupahópur Ármanns
46 00:35:10 00:35:03 Ingibjörg Ester Ármannsdóttir 1988  
47 00:35:12 00:35:04 Sigríður Björg Tómasdóttir 1971 KR Skokk
48 00:35:12 00:35:05 Ásdís  2005  
49 00:35:13 00:35:13 Hildur Hálfdánardóttir 1995  
50 00:35:15 00:35:08 Ólöf Pétursdóttir 1981  
51 00:35:18 00:35:11 Súsanna Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins
52 00:35:21 00:35:10 Sigrún Hallgrímsdóttir 1975 TKS
53 00:35:22 00:35:06 Hulda Björk Guðmundsdóttir 1978 Skagaskokk
54 00:35:24 00:35:10 Hugrún Þorsteinsdóttir 1972 Valur skokk
55 00:35:24 00:35:24 Jóhanna Pálsdóttir 1992  
56 00:35:27 00:35:11 Sara Margrét Ólafsdóttir 1974  
57 00:35:32 00:35:23 Alida Meralda Jaramillo 1977 stjarna
58 00:35:40 00:35:34 Katherine Rose Jónsson 1977 3N
59 00:35:47 00:35:34 Jóhanna Benediktsdóttir 1971 Breiðablik
60 00:35:48 00:35:43 Sigríður Gylfadóttir 1969 Árbæjarskokk
61 00:35:49 00:35:30 Thelma Smáradóttir 1991  
62 00:35:49 00:35:35 Ásdís Guðnadóttir 1959 Skokkhópur Fram Grafarholti
63 00:35:51 00:35:45 Hafdís Ýr Óskarsdóttir 1986  
64 00:35:55 00:35:41 Sigrún Sveinbjörnsdóttir 1973 Fjallaskokk
65 00:35:55 00:35:44 Agnes Jóhannsdóttir 1990  
66 00:36:02 00:35:45 Hildigunnur Ólafsdóttir 1980  
67 00:36:04 00:35:57 Ásdís Guðmundsdóttir 1972  
68 00:36:05 00:35:55 Dagný Baldvinsdóttir 1968 KR skokk
69 00:36:05 00:35:48 Sandra Björk Jóhannsdóttir 1995 ÍR skokk
70 00:36:06 00:36:03 joanna monika lanoszka 1976  
71 00:36:15 00:36:05 Þórdís Ívarsdóttir 1966  
72 00:36:25 00:36:12 Ásta Björk Guðmundsdòttir 1991 Ir skokk
73 00:36:26 00:36:05 Helena Pálsdóttir 1990  
74 00:36:27 00:36:21 Anna Sigríður Arnardóttir 1974 Hlaupahópur FH
75 00:36:30 00:36:21 Auður Ólafsdóttir  1967 Frískir Flóamenn 
76 00:36:31 00:36:24 Arna Baldvinsdóttir 1992 Skokkklúbbur Icelandair
77 00:36:31 00:36:26 Helena Eyjólfsdóttir 1980 Team Auður
78 00:36:31 00:36:27 Birgitta Rún Birgisdóttir 1984 Team Auður
79 00:36:35 00:36:18 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir 1992  
80 00:36:36 00:36:22 Guðrún Rut Sigmarsdóttir 1974  
81 00:36:37 00:36:30 Sigurbjörg Auðunsdóttir 1991 enginn
82 00:36:39 00:36:33 Hulda Sævarsdóttir 1978 3N
83 00:36:41 00:36:21 Alda Snorradóttir 1993  
84 00:36:43 00:36:34 Auður Þorkelsdóttir 1965 Hlaupahópur FH
85 00:36:49 00:36:30 Auður Hrefna Guðmundsdóttir 1980  
86 00:36:56 00:36:41 Gróa Másdóttir 1971 Fram
87 00:37:01 00:36:52 Aðalbjörg Skúladóttir 1971 Frískir Flóamenn
88 00:37:04 00:36:45 Guðmunda Sigurbjörnsdóttir 1969 Laugaskokk
89 00:37:04 00:36:53 Karen Bjarnhéðinsdóttir  1970 ÍR skokk
90 00:37:06 00:36:43 Kolbrún Sveinsdóttir 1974 ÍR-skokk
91 00:37:09 00:37:09 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 Hlaupahópur FH
92 00:37:11 00:37:04 Bára Karlsdóttir  1979  
93 00:37:13 00:36:43 Jessica Sotelo 1987  
94 00:37:16 00:37:02 Ragnheiður Stefánsdóttir 1968 Fjallaskokk
95 00:37:17 00:36:59 Malin Eriksson 1976 November Project
96 00:37:18 00:37:16 Eva Sæland 1978  
97 00:37:23 00:37:17 Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir 1969 Hlaupahópur FH
98 00:37:24 00:37:19 Ólöf Finnsdóttir 1962  
99 00:37:30 00:37:14 Katrín Ósk Þorsteinsdóttir 1986 Sparta
100 00:37:34 00:37:23 Kristín Björg Ólafsdóttir 1981 bootcamp
101 00:37:35 00:37:16 Dagrún Hálfdánardóttir 1971 Hlaupahópur Ármanns
102 00:37:41 00:37:27 Berglind H Hilmarsdóttir 1959 Hlaupahópur HK
103 00:37:42 00:37:31 Rebekka Jóhannsdóttir 1993  
104 00:37:42 00:37:30 Helga Steinþórsdóttir 1978  
105 00:37:44 00:37:30 Anna Halldórsdóttir 1973 Þríkó
106 00:37:45 00:37:26 Elfa Björk Kjartansdóttir 1978 Boot Camp
107 00:37:51 00:37:40 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS
108 00:37:53 00:37:49 Íris Dögg Sæmundsdóttir 1979 Team Auður
109 00:37:55 00:37:43 Ástrós Signýjardóttir 1986  
110 00:38:02 00:37:49 Jóhanna Valdimarsdóttir 1968 Hlaupahópur HK
111 00:38:06 00:38:00 Hjördís Björk Garðarsdóttir 1969 3N
112 00:38:11 00:37:47 Edda Dröfn Daníelsdóttir 1976 Valur Skokk 
113 00:38:12 00:38:01 Guðmunda Bjarnadóttir 1956  
114 00:38:15 00:38:01 Arna María Hálfdánardóttir 1987 Fjallaskokk
115 00:38:19 00:38:08 Ísabella Hlynsdóttir 1999  
116 00:38:21 00:38:08 Anna Alexandra Petersen 2002 Hlaupahópur Ármanns
117 00:38:22 00:38:09 Elva Gisladottir 1973 Hlaupahópur Ármanns
118 00:38:33 00:38:23 Katla Ástvaldsdóttir 1978  
119 00:38:34 00:38:26 Brynhildur Grímsdóttir 1972 BC
120 00:38:34 00:38:21 Kristjana Milla Snorradóttir 1978 Von Trappen
121 00:38:36 00:38:22 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N
122 00:38:36 00:38:13 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 1983 Surtla
123 00:38:37 00:38:28 Elísabet Finnbogadóttir 1978  
124 00:38:39 00:38:26 Rannveig Hafberg 1966 Skokkhópur Hauka
125 00:38:45 00:38:23 Hildigunnur Árnadóttir 1978  
126 00:38:46 00:38:32 Harpa Hörn Helgadóttir  1977  
127 00:38:49 00:38:49 Ásta Valgerður Guðmundsdóttir 1962  
128 00:38:49 00:38:40 Guðrún Gísladóttir 1960  
129 00:38:49 00:38:35 Halldóra Jóna Sigurðardóttir 1963 3N
130 00:38:53 00:38:45 Snædís Valsdóttir 1962  
131 00:38:55 00:38:51 Margrét Knútsdóttir 1973 Team Auður
132 00:38:58 00:38:54 Kristín D. Kristjánsdóttir 1972 CrossfitSport
133 00:39:00 00:38:45 Hugrún Ósk Óskarsdóttir 1984 Fjallaskokk
134 00:39:02 00:38:47 Helena Ósk Jónsdóttir 1976 Team Auður
135 00:39:03 00:38:48 Steinunn Snorradóttir 1972 3N
136 00:39:03 00:38:46 Þórunn Káradóttir 1991  
137 00:39:04 00:38:57 Birna Björk Árnadóttir 1970 Hlaupahópur FH
138 00:39:04 00:38:48 margaret smith 1964 low fell rc
139 00:39:07 00:38:46 Margrét Helga Helga Guðmundsdóttir 1984  
140 00:39:10 00:38:59 Sunneva Björk Gunnarsdóttir 1992  
141 00:39:13 00:39:01 Jónína Ómarsdóttir 1962 Fjölnir
142 00:39:14 00:38:50 Rósa Eiríksdóttir 1988  
143 00:39:20 00:39:01 Berglind Borgarsdóttir 1977  
144 00:39:21 00:39:05 Helga Kristín Halldórsdóttir 1980 Cool Runnings
145 00:39:22 00:38:56 Helga Salóme Ingimarsdóttir 1976 Valur Skokk
146 00:39:35 00:39:28 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 Laugaskokk
147 00:39:36 00:39:20 Hildur Elísabet Þorgrímsdóttir 1980 3N
148 00:39:38 00:39:25 Sigríður Lilja Magnúsdóttir 1991  
149 00:39:44 00:39:30 Ragnheiður Björnsdóttir 1985  
150 00:39:45 00:39:26 Íris Auður Arnardóttir 1972  
151 00:39:46 00:39:37 Karitas Jónasdóttir  1981  
152 00:39:47 00:39:37 Elínóra Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Víkings
153 00:39:54 00:39:38 Sandra Ósk Sigurðardóttir 1979 WOW Hreysti
154 00:39:57 00:39:44 Oddrún Lilja Birgisdóttir 1966 Haukar
155 00:39:58 00:39:43 Sigríður Erlendsdóttir 1982 WOW Hreysti
156 00:40:10 00:40:04 Hrund Steingrímsdóttir 1977  
157 00:40:11 00:39:58 Elin Ragna Sigurdardottir 1967 Skokkhópur Hauka
158 00:40:11 00:40:05 Eydís Þuríður Halldórsdóttir 1993  
159 00:40:14 00:39:53 Ásta Snorradóttir 1967 Hlaupahópur Ármanns
160 00:40:15 00:40:03 Steinlaug Högnadóttir 1989  
161 00:40:17 00:40:04 Árdís Olga Sigurðardóttir 1964 Haukar
162 00:40:18 00:39:52 Arna Þóra Káradóttir 1977  
163 00:40:18 00:39:52 Hugrún Harðardóttir 1983  
164 00:40:25 00:40:10 Ragnhildur Ólafsdóttir 1977  
165 00:40:28 00:40:13 Þóra Másdóttir 1961 Skokkhópur Fram
166 00:40:28 00:40:23 Guðný María Jóhannsdóttir 1980 Team Auður
167 00:40:29 00:40:08 Gróa Helga Eggertsdóttir 1980 Landsliðshópur Jón Odds
168 00:40:32 00:40:12 Sigríður Dagbjört Ásgeirsdóttir 1991  
169 00:40:37 00:40:19 Rósa María Árnadóttir 1991  
170 00:40:38 00:40:26 Heiðrún Arnsteinsdóttir 1969 Hupahópur Ármanns
171 00:40:40 00:40:18 Bergljót Vala Sveinsdóttir 1996  
172 00:40:45 00:40:41 guðrun hildur johannsdottir 1978  
173 00:40:49 00:40:39 Eydís Katla Guðmundsdóttir 1962 Frískir Flóamenn
174 00:40:49 00:40:30 Stefanía Dögg Jóhannesdóttir 1988  
175 00:40:50 00:40:25 Sigrún Bragadóttir 1981  
176 00:40:52 00:40:30 Agnes Þorkelsdóttir 1992  
177 00:40:53 00:40:37 Ólöf Guðmunda Sæmundsdóttir 1985 UMFL
178 00:40:54 00:40:40 Arndís Björnsdóttir 1969 Fjallaskokk
179 00:40:55 00:40:46 Olga Fedorova 1980  
180 00:40:55 00:40:55 Stefanía Pálsdóttir 1992  
181 00:40:59 00:40:41 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
182 00:41:01 00:40:40 Jónína Magnúsdóttir 1977  
183 00:41:03 00:40:45 Inga Björg Hjaltadóttir  1970  
184 00:41:04 00:40:42 Harpa María Grétarsdóttir 1991  
185 00:41:04 00:40:45 Sigríður Norðfjörð 1970  
186 00:41:05 00:40:56 Berglind Steinsdóttir 1965 Valur skokk
187 00:41:07 00:40:51 Jórunn Ólafsdóttir 1973 Landsliðshópur Jóns Odds
188 00:41:08 00:40:48 Snædís Baldursdóttir 1979  
189 00:41:12 00:41:01 Agnes Ástvaldsdóttir 1976  
190 00:41:14 00:41:05 Sigríður Sæmundsdóttir 1987  
191 00:41:15 00:41:15 Helga Hafsteinsdóttir 1988  
192 00:41:19 00:40:52 Kristjana Viðarsdóttir 1977 Boot Camp
193 00:41:21 00:41:12 Hlín Guðbergsdóttir 1991 Hlaupahópurinn BUFF
194 00:41:21 00:41:12 Heba Björg Þórhalldóttir 1991  
195 00:41:22 00:41:00 Guðrún V. Sverrisdóttir 1955 Wow hreysti
196 00:41:36 00:41:10 Helena Pétursdóttir 1976  
197 00:41:36 00:41:25 Ingibjörg Júlía Þorbergsdóttir 1963 FH
198 00:41:44 00:41:21 Sigríður Harðardóttir 1973  
199 00:41:45 00:41:28 Anna María Frímannsdóttir 1976 Fram
200 00:41:51 00:41:25 Hildur Magnúsdóttir 1966 Valur Skokk
201 00:41:56 00:41:44 Guðný Hrafnkelsdóttir 1986  
202 00:41:56 00:41:29 Sigríður Birna Jónsdóttir 1979  
203 00:41:56 00:41:28 Hrafnhildur Ylfa Magnúsardóttir 1990  
204 00:41:57 00:41:43 Selma Thorarensen 1964 Landsliðshópur Jóns Odds
205 00:41:58 00:41:31 Þora Hlif jonsdottir 1980  
206 00:42:03 00:41:52 Eygló Ingólfsdóttir 1966 Skokkhópur Hauka
207 00:42:05 00:41:53 Erla Skaftadóttir 1954 Skokkhópur Hauka
208 00:42:05 00:41:51 Arna Hansen  1970 Fjallaskokk 
209 00:42:07 00:41:49 Anna Helga Sigfúsdóttir 1979 Flandri
210 00:42:09 00:41:53 Guðrún Johnson 1990 Hörkuform
211 00:42:11 00:41:55 Guðlaug Harpa Gunnarsdóttir 1972  
212 00:42:11 00:41:43 Nanna Árnadóttir 1987 Massatröll Nönnu
213 00:42:12 00:41:46 Esther Friðriksdóttir 1994  
214 00:42:12 00:41:45 Marzena anuta Solak 1985  
215 00:42:12 00:41:57 Diljá Rut Guðmundudóttir  1990 Hörkuform 
216 00:42:13 00:42:02 Valborg Helgadóttir 1970 Víkingur
217 00:42:14 00:41:48 Elín Hrefna Hannesdóttir 1990  
218 00:42:16 00:42:05 Herdís Skúladóttir 1970  
219 00:42:17 00:42:00 Ragna Björg Bjarnadóttir 1989  
220 00:42:18 00:41:59 Sif Sturludóttir 1981  
221 00:42:19 00:41:59 Oddný S. Jónsdóttir 1963 KR-skokk
222 00:42:20 00:42:12 Sonja Kjartansdóttir 1985  
223 00:42:23 00:42:02 Perla Dögg Þórðardóttir 1984  
224 00:42:24 00:42:20 Kristína Anna Sæmundsdóttir 1970 Team Auður
225 00:42:26 00:42:02 Berglind Ósk Kristmundsdóttir 1986  
226 00:42:28 00:42:10 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri
227 00:42:28 00:42:06 Hildigunnur Hermannsdóttir 1996  
228 00:42:31 00:42:00 Svala Dís Sigurðardóttir 1991  
229 00:42:46 00:42:35 María G.Þórisdóttir 1970 Víkingur
230 00:42:47 00:42:37 Edda H. Guðmundsdóttir 1972  
231 00:42:48 00:42:34 Margrét Jónsdóttir 1948 TKS
232 00:42:50 00:42:41 Brynja Rut Borgarsdóttir 1992  
233 00:42:51 00:42:36 Halldóra Hrólfsdóttir 1977  
234 00:42:55 00:42:28 Edda Njálsdóttir 1963 Gylltu kettirnir
235 00:42:56 00:42:39 Íris Baldursdóttir 1976  
236 00:43:05 00:42:46 Kristín Þórisdóttir 1965  
237 00:43:11 00:42:50 Ásdís Björg Pálmadóttir 1976 Landsliðshópur Jóns Odds
238 00:43:14 00:42:45 Natalia Kubis 2000  
239 00:43:14 00:43:05 Erna Sigríður Sigurðardóttir 1981  
240 00:43:20 00:43:07 Guðrún K. Eiríksdóttir 1960 ÍR skokk
241 00:43:24 00:43:07 Heiða Björk Gunnarsdóttir 1979 Landsliðshópur Jóns Odds
242 00:43:24 00:43:02 Guðrún Lilja Sigurðardóttir 1992  
243 00:43:27 00:43:07 Helga Dóra Magnúsdóttir 1984 Grjót haltu kjafti
244 00:43:28 00:43:13 Elsa S. Þorvaldsdóttir 1961 Hlaupahópur FH
245 00:43:31 00:43:07 Anna Ingibjörg Opp 1984  
246 00:43:34 00:43:11 Kristbjörg Jónsdóttir 1963 Árbæjarskokk
247 00:43:41 00:43:36 Rakel Sólrós Jóhannsdóttir 1987  
248 00:43:41 00:43:17 Aðalheiður Gunnarsdóttir 1993  
249 00:43:43 00:43:30 Silja Runólfsdóttir 1990 Sparta
250 00:43:44 00:43:36 Elfa Ólafsdóttir 1988  
251 00:43:47 00:43:43 Ingunn Ólafsdóttir 1977 Richa 116
252 00:43:48 00:43:42 Hjördís Baldursdóttir 1976 Team Auður
253 00:43:54 00:43:35 Hrefna Björg Þorsteinsdóttir 1967 KR-skokk
254 00:43:54 00:43:31 Finna Pálmadóttir 1984  
255 00:43:55 00:43:45 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 1959 Hlaupahópur Ármanns
256 00:43:57 00:43:36 Hildur Sveinbjörnsdóttir 1993  
257 00:43:59 00:43:45 Elísabet Pétursdóttir 1988 Skokkhópur Hauka
258 00:44:08 00:44:01 Franziska Brandt 1993  
259 00:44:09 00:43:46 Fríða Jóhannsdóttir 1972 Fjölnir
260 00:44:23 00:43:54 Erica Kinne 1981  
261 00:44:23 00:43:54 Paggie Kim 1982  
262 00:44:31 00:44:03 Hafdís Þorleifsdóttir 1964  
263 00:44:31 00:44:07 Sólveig Þrastardóttir  1980  
264 00:44:44 00:44:22 Helga Sigurrós Valgeirsdóttir 1979 Ægir3
265 00:44:48 00:44:28 Gabriele Guðbjartsson 1979  
266 00:44:49 00:44:25 Kristín Theódóra Þórarinsdóttir  1980  
267 00:44:51 00:44:51 Ingibjörg Ósk Erlendsdóttir  1987  
268 00:44:57 00:44:29 Dröfn Gunnarsdóttir 1977  
269 00:44:58 00:44:57 Rakel Björk Heimisdóttir 2005  
270 00:45:01 00:44:53 Jóhanna Harpa Agnarsdóttir 1977  
271 00:45:04 00:44:40 Lára Hafberg 1979 Hlaupahópur FH
272 00:45:18 00:45:06 Guðrún Aldís Jóhannsdóttir 1970  
273 00:45:21 00:45:00 Kristin Helga jonsdottir 2000  
274 00:45:23 00:45:19 Arnheidur Bjarnadottir 1979 Valur Skokk
275 00:45:23 00:45:09 Vala Rebekka Þorsteinsdóttir 1973 ÍR-skokk
276 00:45:25 00:45:01 Heiðdís Dögg Eiríksdóttir 1980 Hlaupahópur Breiðabliks
277 00:45:29 00:45:08 Hannah Iona Reynolds 1987  
278 00:45:40 00:45:36 Telma Dögg Guðlaugsdóttir 1980 Team Auður
279 00:45:41 00:45:33 Asti Tyas Nurhidayati 1977 Fossagötuhópurinn
280 00:45:55 00:45:50 Fanney Petra Ómarsdóttir 1970 Team Auður
281 00:45:57 00:45:33 Kolbrún Erla Kjartansdóttir 1967  
282 00:46:08 00:45:49 Sandra Olafsdottir 1986 Fram
283 00:46:16 00:46:10 Helga Dagný Jónasdóttir 1987 Crossfit Sport
284 00:46:19 00:46:03 Björk Baldursdóttir 1955 November Project Iceland
285 00:46:30 00:46:09 Kristjana Þorvaldsdóttir 1981  
286 00:46:30 00:46:09 Þórunn Katla Tómasdóttir 1983  
287 00:46:37 00:46:22 Erla Valþórsdóttir 1983  
288 00:46:42 00:46:27 Ólafía Jóna Ólafsdóttir 1956 november Project Iceland
289 00:46:56 00:46:53 Flory Silva 1983  
290 00:47:00 00:46:38 Guðný Jóhannsdóttir 1967  
291 00:47:03 00:46:55 Karlotta Guðjónsdóttir 1990  
292 00:47:10 00:46:54 Guðbjörg Halldórsdóttir 1986  
293 00:47:10 00:46:49 Svava Pétursdóttir 1986  
294 00:47:10 00:46:54 Steinunn Ólafsdóttir 1986  
295 00:47:12 00:46:55 Hrund Hauksdóttir 1980 Bootcamp
296 00:47:12 00:46:55 Rósa Hauksdóttir 1988  
297 00:47:14 00:46:57 Sædís Markúsdóttir 1975  
298 00:47:25 00:47:02 Bergný Jóna Sævarsdóttir 1975 Víkingur
299 00:47:31 00:47:15 Inga Rut Karlsdóttir 1971  
300 00:47:49 00:47:34 Jóhanna Valdís Torfadóttir 1983  
301 00:47:50 00:47:34 Annabella Jósefsdóttir 1959 Laugaskokk
302 00:48:03 00:47:47 Margrét Hrefna Pétursdóttir 1974 Hlaupahópur FH
303 00:48:07 00:47:58 Kristjana Skúladóttir 1975  
304 00:48:11 00:48:11 Arna Ösp Herdísardóttir 1984  
305 00:48:14 00:47:52 Bjarney Sif Kristinsdóttir 1981  
306 00:48:23 00:48:18 Stefanía Veiga Sigurjónsdóttir 1998  
307 00:48:27 00:48:02 Saga Jónsdóttir 1978  
308 00:48:27 00:48:02 Margrét Helga Ólafsdóttir 2006  
309 00:48:34 00:48:30 Lilja Sæmundsdóttir 1974 Team Auður
310 00:48:39 00:48:14 Halla Thoroddsen 1977 Hlaupahópur FH
311 00:48:49 00:48:29 Margrét Cela 1973  
312 00:48:50 00:48:29 Áslaug Gunnarsdóttir  1980  
313 00:48:52 00:48:39 Inga Þórisdóttir 1969 Von Trappen
314 00:48:55 00:48:32 Svanhildur Snæbjörnsdóttir 1980 November Project
315 00:49:20 00:48:57 Stefanía Dröfn Egilsdóttir 1983  
316 00:49:25 00:49:07 Inga Björk Jóhannsdóttir 1981  
317 00:49:26 00:49:07 Ragnheiður Birgisdóttir 1975 KR-skokk
318 00:49:26 00:49:09 Svanhildur Einarsdóttir 1975 KR-skokk
319 00:49:27 00:49:09 Sigríður Nanna Heimisdóttir 1976  
320 00:49:32 00:49:08 Halldóra Bragadóttir 1978  
321 00:49:47 00:49:38 Valdís Vera Einarsdóttir 1972  
322 00:50:01 00:49:29 Frederikke Bang 1988 Árbæjarskokk - Team Rosa
323 00:50:02 00:49:37 Harpa Rut Sveinbjörnsdóttir 2006 CFH
324 00:50:03 00:49:42 Eva Rakel Óskarsdóttir 2004  
325 00:50:03 00:49:44 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk
326 00:50:12 00:49:47 Guðlaug Kristín Jónsdóttir  1975 CFH
327 00:50:36 00:50:11 Berglind Hlíðkvist Þorgeirsdóttir 1993  
328 00:51:01 00:50:48 Ágústa G Sigfúsdóttir 1941 TKS
329 00:51:34 00:51:21 Auður Gunnarsdóttir 1967 Von Trappen
330 00:52:00 00:51:38 Sesselja Kristinsdóttir 1989  
331 00:53:45 00:53:23 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla
332 00:54:54 00:54:32 Aðalbjörg Birna Guttormsdóttir 1978  
333 00:56:42 00:56:09 Dagbjört Dúna Rúnarsdóttir 1990  
334 00:57:17 00:57:05 Fríða Björk Arnardóttir 1979 Hlaupahópur Hjartamömmur
335 00:57:17 00:57:05 Jónína Sigríður Grímsdóttir 1986 Hlaupahópurinn Hjartamömmur
 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is