Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
6.5.2017
Neshlaupi­

Reykjavík, 6. maí 2017

Neshlaup 

Vegalengd: 3,25 km, 7,5 km og 15 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.  

Heildarúrslit 3,25 km

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði
1 11:38 Hlynur Ólason 2001 ÍR 136 3:35/K
2 13:27 Sölvi Rögnvaldsson 1994   174 4:08/K
3 15:00 Gunnlaugur Eiður Björgvinsson 2002   132 4:37/K
4 15:30 Viðar Sigurjón Helgason 2006   149 4:46/K
5 15:31 Karla Aníta Kristjánsdóttir 2002   175 4:46/K
6 16:50 Jón Orri Nielsen 2006 Grótta 138 5:11/K
7 16:55 Gísli Már Atlason 2007 Grótta 151 5:12/K
8 17:05 Guðmundur Ari Sigurjónsson 1988 Massatröll Nönnu 177 5:15/K
9 17:38 Jenný Guðmundsdóttir 2003   157 5:26/K
10 19:35 Tómas Linares Autrey 2009   166 6:02/K
11 19:42 Katla Guðmundsdóttir 2009 Skokkhópur Gumma Karls 140 6:04/K
12 19:42 Júlía Karen Fer Líndal 2009   139 6:04/K
13 19:45 Svanhildur Björ Bárðardóttir 2009   147 6:05/K
14 20:04 Hekla Mist Arnarsdóttir 2006   155 6:10/K
15 20:09 Ása Rún Ólafsdóttir 2006 Grótta 128 6:12/K
16 20:14 Arnar Albertsson 1969   156 6:14/K
17 20:36 Lucy Averell 1988 The Brave Hearts 142 6:20/K
18 20:59 Guðmundur Karl Gautason 1986 Skokkhópur Gumma Karls 130 6:27/K
19 21:53 Inga Björg Stefánsdóttir 1973   154 6:44/K
20 22:22 Heiðrún Guðmundsdóttir 1974 Stungin af 133 6:53/K
21 22:27 Inga Sóley Kjartansdóttir 2005   160 6:54/K
22 22:38 Guðlaug Pálsdóttir 1954   167 6:58/K
23 23:15 Þórður Atli Nielsen 2010   150 7:09/K
24 23:27 Anna Svava Þórðardóttir 1977   125 7:13/K
25 23:32 Ágúst Bartoszek 2008   173 7:14/K
26 23:33 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla 143 7:15/K
27 23:34 Sóley Inga Atladóttir 2010 Grótta 152 7:15/K
28 23:36 Anna Svandís Gísladóttir 1975   153 7:16/K
29 24:36 Sólveig Sigríður Jónasdóttir 1965   159 7:34/K
30 24:42 Katrín Guðmunds Löve 2008 KR-skokk 141 7:36/K
31 24:43 Hrefna Björg Þorsteinsdóttir 1967 KR-skokk 137 7:36/K
32 24:50 Kristjana Áslaug Káradóttir 2005   178 7:38/K
33 24:51 Ingibjörg Anna Fjeldsted 2005   179 7:39/K
34 25:13 Stefán Aðalgeir Stefánsson 2006   146 7:46/K
35 26:08 Kilian Helgi Einarsson 2005   170 8:02/K
36 26:08 Ólöf Viktorsdóttir 1977   169 8:02/K
37 26:12 Anna Margrét Sigurðardóttir 1974 Surtla 124 8:04/K
38 26:12 Guðrún Gunnlaugsdóttir 1970 Surtla 131 8:04/K
39 26:22 Erla María Ríkharðsdóttir 2009   129 8:07/K
40 26:29 Kristín María Autrey 1977   164 8:09/K
41 26:29 Eyja Linares Autrey 2010   165 8:09/K
42 28:58 Heiða Björg Hlynsdóttir 2010 TKS 168 8:55/K
43 29:03 Sigrún Nanna Karlsdóttir 1980   161 8:56/K
44 29:04 Bryndís Magnúsdóttir 2014   163 8:57/K
45 29:04 Birta Magnúsdóttir 2010   162 8:57/K
46 31:57 Sigmar Orri Guðmundsson 2010   144 9:50/K
47 31:57 Hallgrímur Orri Kristjánsson 2011   158 9:50/K
48 31:58 Sigríður Sigmarsdóttir 1978   145 9:50/K
49 35:02 Ólafur Jan Bartoszek 2012   172 10:47/K
50 35:02 Pawel Bartoszek 1980   171 10:47/K
 

 

Flokkaúrslit 3,25 km

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði
Drengir 16 ára og yngri
1 11:38 Hlynur Ólason 2001 ÍR 136 3:35/K
2 15:00 Gunnlaugur Eiður Björgvinsson 2002   132 4:37/K
3 15:30 Viðar Sigurjón Helgason 2006   149 4:46/K
4 16:50 Jón Orri Nielsen 2006 Grótta 138 5:11/K
5 16:55 Gísli Már Atlason 2007 Grótta 151 5:12/K
6 19:35 Tómas Linares Autrey 2009   166 6:02/K
7 23:15 Þórður Atli Nielsen 2010   150 7:09/K
8 23:32 Ágúst Bartoszek 2008   173 7:14/K
9 25:13 Stefán Aðalgeir Stefánsson 2006   146 7:46/K
10 26:08 Kilian Helgi Einarsson 2005   170 8:02/K
11 31:57 Sigmar Orri Guðmundsson 2010   144 9:50/K
12 31:57 Hallgrímur Orri Kristjánsson 2011   158 9:50/K
13 35:02 Ólafur Jan Bartoszek 2012   172 10:47/K
Karlar 17 til 34 ára
1 13:27 Sölvi Rögnvaldsson 1994   174 4:08/K
2 17:05 Guðmundur Ari Sigurjónsson 1988 Massatröll Nönnu 177 5:15/K
3 20:59 Guðmundur Karl Gautason 1986 Skokkhópur Gumma Karls 130 6:27/K
Karlar 35 til 49 ára
1 20:14 Arnar Albertsson 1969   156 6:14/K
2 35:02 Pawel Bartoszek 1980   171 10:47/K
Stúlkur 16 ára og yngri
1 15:31 Karla Aníta Kristjánsdóttir 2002   175 4:46/K
2 17:38 Jenný Guðmundsdóttir 2003   157 5:26/K
3 19:42 Katla Guðmundsdóttir 2009 Skokkhópur Gumma Karls 140 6:04/K
4 19:42 Júlía Karen Fer Líndal 2009   139 6:04/K
5 19:45 Svanhildur Björ Bárðardóttir 2009   147 6:05/K
6 20:04 Hekla Mist Arnarsdóttir 2006   155 6:10/K
7 20:09 Ása Rún Ólafsdóttir 2006 Grótta 128 6:12/K
8 22:27 Inga Sóley Kjartansdóttir 2005   160 6:54/K
9 23:34 Sóley Inga Atladóttir 2010 Grótta 152 7:15/K
10 24:42 Katrín Guðmunds Löve 2008 KR-skokk 141 7:36/K
11 24:50 Kristjana Áslaug Káradóttir 2005   178 7:38/K
12 24:51 Ingibjörg Anna Fjeldsted 2005   179 7:39/K
13 26:22 Erla María Ríkharðsdóttir 2009   129 8:07/K
14 26:29 Eyja Linares Autrey 2010   165 8:09/K
15 28:58 Heiða Björg Hlynsdóttir 2010 TKS 168 8:55/K
16 29:04 Bryndís Magnúsdóttir 2014   163 8:57/K
17 29:04 Birta Magnúsdóttir 2010   162 8:57/K
Konur 17 til 34 ára
1 20:36 Lucy Averell 1988 The Brave Hearts 142 6:20/K
Konur 35 til 49 ára
1 21:53 Inga Björg Stefánsdóttir 1973   154 6:44/K
2 22:22 Heiðrún Guðmundsdóttir 1974 Stungin af 133 6:53/K
3 23:27 Anna Svava Þórðardóttir 1977   125 7:13/K
4 23:33 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla 143 7:15/K
5 23:36 Anna Svandís Gísladóttir 1975   153 7:16/K
6 26:08 Ólöf Viktorsdóttir 1977   169 8:02/K
7 26:12 Anna Margrét Sigurðardóttir 1974 Surtla 124 8:04/K
8 26:12 Guðrún Gunnlaugsdóttir 1970 Surtla 131 8:04/K
9 26:29 Kristín María Autrey 1977   164 8:09/K
10 29:03 Sigrún Nanna Karlsdóttir 1980   161 8:56/K
11 31:58 Sigríður Sigmarsdóttir 1978   145 9:50/K
Konur 50 ára og eldri
1 22:38 Guðlaug Pálsdóttir 1954   167 6:58/K
2 24:36 Sólveig Sigríður Jónasdóttir 1965   159 7:34/K
3 24:43 Hrefna Björg Þorsteinsdóttir 1967 KR-skokk 137 7:36/K
 

 

Heildarúrslit 7,5 km

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði
1 24:16 Arnar Pétursson 1991 ÍR 688 3:14/K
2 28:27 Marco Mancini 1983   718 3:48/K
3 29:31 Jóhanna Skúladóttir 1977 KR skokk 770 3:56/K
4 29:59 Gunnar Þorbergur Gylfason 1984 Grótta 746 4:00/K
5 30:19 Hinrik Jón Stefánsson 1971 Hlaupaform/Stjarnan 747 4:03/K
6 31:21 Davíð Ólafsson 1981 KR-skokk 696 4:11/K
7 31:34 Lárus Brynjar Bjarnason 1987 Kría 743 4:13/K
8 33:54 Jóhannes Páll Friðriksson 1984 Kkot 765 4:31/K
9 36:05 Alfreð Ingvar A Pétursson 1986   686 4:49/K
10 36:13 Ísak Norðfjörð 2004 Grótta 748 4:50/K
11 36:30 Benedikt Jóel Elvarsson 2007 Valur skokk 763 4:52/K
12 36:31 Ránar Jónsson 1984 UMFL 725 4:52/K
13 36:33 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk 697 4:52/K
14 36:48 Jónas Hákon Kjartansson 2001   753 4:54/K
15 36:48 Þorvarður Jónsson 1960   738 4:54/K
16 36:56 Bjartmar Jón Ingjaldsson 1986   693 4:55/K
17 36:58 Sigurbjörn Einarsson 1952 KR skokk 772 4:56/K
18 37:05 Frímann Haukur Ómarsson 1986   703 4:57/K
19 37:10 Michael Hugh Fr McKenzie 1972   720 4:57/K
20 37:13 Sonja Björk Jónsdóttir 1990   731 4:58/K
21 37:26 Ásbjörn Jónsson 1960 FH 739 4:59/K
22 37:49 Ásmundur Kristinn Símonarson 1964 Gylltu kettirnir 751 5:03/K
23 38:02 Fannar Bragason 2004   702 5:04/K
24 38:03 Þorgeir Jóhannes Kjartansson 1971   736 5:04/K
25 38:16 Pétur Blöndal 1971 Grótta 776 5:06/K
26 38:19 Ivan Milenkovic 1983   780 5:07/K
27 38:20 Ágúst Ólafur Ágústsson 1977   741 5:07/K
28 38:25 Súsanna Ernst Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins 734 5:07/K
29 38:39 Kjartan Már Rúnarsson 1989   714 5:09/K
30 38:43 Eva H. Baldursdóttir 1982   701 5:10/K
31 38:56 Unnar Steinn Hjaltason 1964 Hlaupahópur stjarnan 756 5:11/K
32 39:00 Ásdís Hrönn Guðmundsdóttir 1972   690 5:12/K
33 39:06 Hrefna Sif Jónsdóttir 1989   708 5:13/K
34 39:29 Snorri Stefánsson 1981 November Project 730 5:16/K
35 39:34 Sigmundur Unnar Traustason 1971 TKS 728 5:17/K
36 40:16 Gunnar Þorri Þorleifsson 1968   704 5:22/K
37 40:23 Stefán Viðarsson 1968   781 5:23/K
38 40:36 Hanna Kristín Skaftadóttir 1981   705 5:25/K
39 40:55 Stefán Héðinn Stefánsson 1971   732 5:27/K
40 40:57 Örn Óskar Pétur Blöndal 2004 Grótta 771 5:28/K
41 41:00 Þorsteinn Baldu Friðriksson 1979   775 5:28/K
42 41:11 Gabríel Snær Gunnarsson 2004 Grótta 759 5:29/K
43 41:14 Kjartan Miliani Sallé 2006   740 5:30/K
44 41:14 Elísabet Kemp Stefánsdóttir 1988 KR-skokk 698 5:30/K
45 41:28 Einar Þór Jónsson 1962 Hlaupasamtök Lýðveldisins 774 5:32/K
46 41:32 Þórey Jónsdóttir 1981   737 5:32/K
47 42:11 Daði Heiðar Sigurþórsson 1979   744 5:37/K
48 42:21 Kristján Sölvi Örnólfsson 2003   758 5:39/K
49 42:22 Pétur Orri Pétursson 2006 Brooks Running 723 5:39/K
50 42:22 Steinþór Snær Hálfdánarson 2004   755 5:39/K
51 42:28 Viktor Axel Matthíasson 2007   773 5:40/K
52 42:28 Guðrún Sara Örnólfsdóttir 1997   757 5:40/K
53 42:45 Pétur Ívarsson 1970 Brooks Running 722 5:42/K
54 42:47 Ingibjörg Garða Briem 1989   762 5:42/K
55 42:54 Jón Bjarni Magnússon 1980   692 5:43/K
56 43:01 Hildigunnur Ólafsdóttir 1980   767 5:44/K
57 43:04 Kristbjörg U. Sigurvinsdóttir 1966 Hlaupahópur Breiðabliks 716 5:45/K
58 43:19 Elsa Þórey Eysteinsdóttir 1972 Víkingur 745 5:47/K
59 43:21 Almar Þór Bragason 2006   687 5:47/K
60 43:21 Bragi Birgisson 1973   695 5:47/K
61 43:26 Ingvar Eggert Sigurðsson 1963 Gylltu kettirnir 709 5:47/K
62 43:32 Salka Sóley Ólafsdóttir 2004   726 5:48/K
63 43:33 Nína Dögg Filippusdóttir 1974 Gylltu kettirnir 721 5:48/K
64 43:34 Svava Kristín Ingólfsdóttir 1963   766 5:49/K
65 43:35 Björn Diljan Hálfdánarson 2006   754 5:49/K
66 44:40 Flosi Ólafsson 1992 UMFR 777 5:57/K
67 44:56 Marta María Ástbjörnsdóttir 1969 KR skokk 742 5:59/K
68 45:03 Guðjón Már Guðjónsson 1972   779 6:00/K
69 45:14 Emil Hannes Valgeirsson 1965   699 6:02/K
70 45:32 Stefán Jóhann Stefánsson 1957 Hægur andvari 733 6:04/K
71 46:06 Birna Helga Jóhannesdóttir 1994   761 6:09/K
72 46:06 Hafdís Þorleifsdóttir 1964 Gylltu kettirnir 752 6:09/K
73 46:18 Haukur Thor Hauksson 2005   707 6:10/K
74 46:30 Elín Eir Andersen 2004   768 6:12/K
75 46:30 Nökkvi Andersen 1979   769 6:12/K
76 46:31 Ingunn Ólafsdóttir 1977 Rikka 113 764 6:12/K
77 47:05 Áslaug Jóhannsdóttir 1956   691 6:17/K
78 47:49 Erna Valborg Björgvinsdóttir 1988   700 6:23/K
79 47:53 Rafn Erlingsson 1991   724 6:23/K
80 48:19 Lilja Katrín Gunnarsdóttir 1982   760 6:27/K
81 48:25 Anna Ólafsdóttir 1980   778 6:27/K
82 48:58 Björgvin Guðmundsson 1985   694 6:32/K
83 51:15 Silja Dröfn Jónsdóttir 1988   729 6:50/K
84 52:10 Atli Hrafn Tómasson 2007   689 6:57/K
85 52:43 Margrét Cela 1973   719 7:02/K
86 53:48 Kristín Þóra Harðardóttir 1965   749 7:10/K
87 53:48 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 Laugaskokk 750 7:10/K
 

 

Flokkaúrslit 7,5 km

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði
Drengir 16 ára og yngri
1 36:13 Ísak Norðfjörð 2004 Grótta 748 4:50/K
2 36:30 Benedikt Jóel Elvarsson 2007 Valur skokk 763 4:52/K
3 36:48 Jónas Hákon Kjartansson 2001   753 4:54/K
4 38:02 Fannar Bragason 2004   702 5:04/K
5 40:57 Örn Óskar Pétur Blöndal 2004 Grótta 771 5:28/K
6 41:11 Gabríel Snær Gunnarsson 2004 Grótta 759 5:29/K
7 41:14 Kjartan Miliani Sallé 2006   740 5:30/K
8 42:21 Kristján Sölvi Örnólfsson 2003   758 5:39/K
9 42:22 Pétur Orri Pétursson 2006 Brooks Running 723 5:39/K
10 42:22 Steinþór Snær Hálfdánarson 2004   755 5:39/K
11 42:28 Viktor Axel Matthíasson 2007   773 5:40/K
12 43:21 Almar Þór Bragason 2006   687 5:47/K
13 43:35 Björn Diljan Hálfdánarson 2006   754 5:49/K
14 46:18 Haukur Thor Hauksson 2005   707 6:10/K
15 52:10 Atli Hrafn Tómasson 2007   689 6:57/K
Karlar 17 til 34 ára
1 24:16 Arnar Pétursson 1991 ÍR 688 3:14/K
2 28:27 Marco Mancini 1983   718 3:48/K
3 29:59 Gunnar Þorbergur Gylfason 1984 Grótta 746 4:00/K
4 31:34 Lárus Brynjar Bjarnason 1987 Kría 743 4:13/K
5 33:54 Jóhannes Páll Friðriksson 1984 Kkot 765 4:31/K
6 36:05 Alfreð Ingvar A Pétursson 1986   686 4:49/K
7 36:31 Ránar Jónsson 1984 UMFL 725 4:52/K
8 36:56 Bjartmar Jón Ingjaldsson 1986   693 4:55/K
9 37:05 Frímann Haukur Ómarsson 1986   703 4:57/K
10 38:19 Ivan Milenkovic 1983   780 5:07/K
11 38:39 Kjartan Már Rúnarsson 1989   714 5:09/K
12 44:40 Flosi Ólafsson 1992 UMFR 777 5:57/K
13 47:53 Rafn Erlingsson 1991   724 6:23/K
14 48:58 Björgvin Guðmundsson 1985   694 6:32/K
Karlar 35 til 49 ára
1 30:19 Hinrik Jón Stefánsson 1971 Hlaupaform/Stjarnan 747 4:03/K
2 31:21 Davíð Ólafsson 1981 KR-skokk 696 4:11/K
3 37:10 Michael Hugh Fr McKenzie 1972   720 4:57/K
4 38:03 Þorgeir Jóhannes Kjartansson 1971   736 5:04/K
5 38:16 Pétur Blöndal 1971 Grótta 776 5:06/K
6 38:20 Ágúst Ólafur Ágústsson 1977   741 5:07/K
7 39:29 Snorri Stefánsson 1981 November Project 730 5:16/K
8 39:34 Sigmundur Unnar Traustason 1971 TKS 728 5:17/K
9 40:16 Gunnar Þorri Þorleifsson 1968   704 5:22/K
10 40:23 Stefán Viðarsson 1968   781 5:23/K
11 40:55 Stefán Héðinn Stefánsson 1971   732 5:27/K
12 41:00 Þorsteinn Baldu Friðriksson 1979   775 5:28/K
13 42:11 Daði Heiðar Sigurþórsson 1979   744 5:37/K
14 42:45 Pétur Ívarsson 1970 Brooks Running 722 5:42/K
15 42:54 Jón Bjarni Magnússon 1980   692 5:43/K
16 43:21 Bragi Birgisson 1973   695 5:47/K
17 45:03 Guðjón Már Guðjónsson 1972   779 6:00/K
18 46:30 Nökkvi Andersen 1979   769 6:12/K
Karlar 50 ára og eldri
1 36:48 Þorvarður Jónsson 1960   738 4:54/K
2 36:58 Sigurbjörn Einarsson 1952 KR skokk 772 4:56/K
3 37:26 Ásbjörn Jónsson 1960 FH 739 4:59/K
4 37:49 Ásmundur Kristinn Símonarson 1964 Gylltu kettirnir 751 5:03/K
5 38:56 Unnar Steinn Hjaltason 1964 Hlaupahópur stjarnan 756 5:11/K
6 41:28 Einar Þór Jónsson 1962 Hlaupasamtök Lýðveldisins 774 5:32/K
7 43:26 Ingvar Eggert Sigurðsson 1963 Gylltu kettirnir 709 5:47/K
8 45:14 Emil Hannes Valgeirsson 1965   699 6:02/K
9 45:32 Stefán Jóhann Stefánsson 1957 Hægur andvari 733 6:04/K
Stúlkur 16 ára og yngri
1 43:32 Salka Sóley Ólafsdóttir 2004   726 5:48/K
2 46:30 Elín Eir Andersen 2004   768 6:12/K
Konur 17 til 34 ára
1 37:13 Sonja Björk Jónsdóttir 1990   731 4:58/K
2 39:06 Hrefna Sif Jónsdóttir 1989   708 5:13/K
3 41:14 Elísabet Kemp Stefánsdóttir 1988 KR-skokk 698 5:30/K
4 42:28 Guðrún Sara Örnólfsdóttir 1997   757 5:40/K
5 42:47 Ingibjörg Garða Briem 1989   762 5:42/K
6 46:06 Birna Helga Jóhannesdóttir 1994   761 6:09/K
7 47:49 Erna Valborg Björgvinsdóttir 1988   700 6:23/K
8 51:15 Silja Dröfn Jónsdóttir 1988   729 6:50/K
Konur 35 til 49 ára
1 29:31 Jóhanna Skúladóttir 1977 KR skokk 770 3:56/K
2 36:33 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk 697 4:52/K
3 38:25 Súsanna Ernst Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins 734 5:07/K
4 38:43 Eva H. Baldursdóttir 1982   701 5:10/K
5 39:00 Ásdís Hrönn Guðmundsdóttir 1972   690 5:12/K
6 40:36 Hanna Kristín Skaftadóttir 1981   705 5:25/K
7 41:32 Þórey Jónsdóttir 1981   737 5:32/K
8 43:01 Hildigunnur Ólafsdóttir 1980   767 5:44/K
9 43:19 Elsa Þórey Eysteinsdóttir 1972 Víkingur 745 5:47/K
10 43:33 Nína Dögg Filippusdóttir 1974 Gylltu kettirnir 721 5:48/K
11 44:56 Marta María Ástbjörnsdóttir 1969 KR skokk 742 5:59/K
12 46:31 Ingunn Ólafsdóttir 1977 Rikka 113 764 6:12/K
13 48:19 Lilja Katrín Gunnarsdóttir 1982   760 6:27/K
14 48:25 Anna Ólafsdóttir 1980   778 6:27/K
15 52:43 Margrét Cela 1973   719 7:02/K
Konur 50 ára og eldri
1 43:04 Kristbjörg U. Sigurvinsdóttir 1966 Hlaupahópur Breiðabliks 716 5:45/K
2 43:34 Svava Kristín Ingólfsdóttir 1963   766 5:49/K
3 46:06 Hafdís Þorleifsdóttir 1964 Gylltu kettirnir 752 6:09/K
4 47:05 Áslaug Jóhannsdóttir 1956   691 6:17/K
5 53:48 Kristín Þóra Harðardóttir 1965   749 7:10/K
6 53:48 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 Laugaskokk 750 7:10/K
 

 

Heildarúrslit 15 km

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði
1 56:20 Vignir Már Lýðsson 1989 ÍR 466 3:45/K
2 58:24 Elín Edda Sigurðardóttir 1989 ÍR 410 3:54/K
3 59:21 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P 440 3:57/K
4 59:37 Búi Steinn Kárason 1989 Steve Austanátt 405 3:58/K
5 59:49 Einar Gunnar Guðmundsson 1972 KR skokk 409 3:59/K
6 59:52 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P 427 3:59/K
7 1:02:52 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 396 4:11/K
8 1:03:20 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness 414 4:13/K
9 1:05:53 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk/Hlaupasamtök Lýðveldisins 451 4:24/K
10 1:06:11 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldidins 413 4:25/K
11 1:06:34 Sindri Kristjánsson 1984 Hamrarnir Run Club 459 4:26/K
12 1:06:59 Gunnar Ármannsson 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar 420 4:28/K
13 1:07:19 Ólafur Björnsson 1979 Valur 449 4:29/K
14 1:07:35 Jan Martin Jónasson 1988 Richa 116 432 4:30/K
15 1:07:37 Gunnar Ingólfsson 1986 Skokkhópur Álftaness 421 4:30/K
16 1:07:42 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk 425 4:31/K
17 1:08:12 Melkorka Árný Kvaran 1976   446 4:33/K
18 1:08:41 Árni Þór Finnsson 1987   400 4:35/K
19 1:09:23 Jóhann Helgi Sigurðsson 1974 KR-skokk 433 4:38/K
20 1:09:39 Róbert Jósefsson 1962 UMF þrestir 328 4:39/K
21 1:09:44 Guðmundur Löve 1967 KR-skokk 418 4:39/K
22 1:09:49 Matthías Löve 2001 KR-skokk 445 4:39/K
23 1:10:21 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk 408 4:41/K
24 1:10:55 Úlfar Kristinn Gíslason 1979 Richa 116 463 4:44/K
25 1:11:12 Erlendur Steinn Guðnason 1972 KR skokk 337 4:45/K
26 1:11:20 Kári Halldórsson 1959 Stíf austanátt 434 4:45/K
27 1:11:39 Stephen Button 1955   461 4:47/K
28 1:11:58 Elvar Örn Arason 1972 Valur skokk 376 4:48/K
29 1:12:00 Helgi Kárason 1968 IR skokk 477 4:48/K
30 1:13:51 María Sigríður Guðjónsdóttir 1977 Laugaskokk 443 4:55/K
31 1:14:17 Guðjón D Haraldsson 1969 Sigga P og Hlaup.is 416 4:57/K
32 1:14:18 Magnús Ægisson 1985 KV skokk 441 4:57/K
33 1:14:26 Sigurjón R Sigurjónsson 1967 Laugaskokk 363 4:58/K
34 1:14:30 Sigvaldi Egill Lárusson 1985 Richa 116 457 4:58/K
35 1:14:30 Rebekka Sverrisdóttir 1992   452 4:58/K
36 1:14:54 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Inov8Iceland 422 5:00/K
37 1:15:23 Sesselja G Vilhjálmsdóttir 1985 Vindkisurnar 475 5:02/K
38 1:15:48 Baldur Helgi Ingvarsson 1980   403 5:03/K
39 1:16:01 Helga Sigurlaug Erlingsdóttir 1976 KR-skokk 426 5:04/K
40 1:16:12 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk 415 5:05/K
41 1:16:19 Þórður Geir Þorsteinsson 1969   471 5:05/K
42 1:16:24 Guðni Steinarsson 1982   419 5:06/K
43 1:16:33 Guðmundur Eyjólfsson 1958 Hlaupahópur Sigga P 417 5:06/K
44 1:17:27 Níels Rafn Guðmundsson 1962 Árbæjarskokk 447 5:10/K
45 1:17:27 Magnús Ragnarsson 1963 Árbæjarskokk 439 5:10/K
46 1:17:33 Álfrún Tryggvadóttir 1982   399 5:10/K
47 1:18:00 Bala Murughan Kamallakharan 1973   476 5:12/K
48 1:18:33 Ástráður Haraldsson 1961 Laugvegshópur Sigga P 402 5:14/K
49 1:18:40 Valdís Beck 1975   464 5:15/K
50 1:19:40 Hildur Margrét Nielsen 1984 Fjallaskokk 428 5:19/K
51 1:19:58 Elín Hrefna Ólafsdóttir 1988 Vindkisurnar 411 5:20/K
52 1:20:40 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns 468 5:23/K
53 1:20:54 Guðbjörg Rós Guðmundsdóttir 1966   453 5:24/K
54 1:20:58 Ólafur Þór Rafnsson 1976   450 5:24/K
55 1:21:02 Magnús Örn Guðmundsson 1978 Zetorar 442 5:24/K
56 1:21:09 Sigurður Freyr Jónatansson 1969 ÍR Skokk/Laugavegshópur Sigga P. og hlaup.is 456 5:25/K
57 1:21:26 Kría Súsanna Dietersdóttir 1982   435 5:26/K
58 1:22:17 Kristín Heimisdóttir 1968 Hlaupahópur Sigga P 436 5:29/K
59 1:22:43 Eva Sæland 1978   412 5:31/K
60 1:22:51 Bjarni Guðni Halldórsson 1989   404 5:31/K
61 1:23:44 Ásgeir Brynjar Torfason 1972   401 5:35/K
62 1:24:08 Inga Hrund Gunnarsdóttir 1975 Víkingur 431 5:37/K
63 1:24:22 Sigríður Björg Tómasdóttir 1971 KR skokk 454 5:37/K
64 1:24:25 Þórdís Ívarsdóttir 1966 KR-skokk 470 5:38/K
65 1:25:13 Matthieu Clair Saillant 1977   444 5:41/K
66 1:25:18 Halldór Rúnar Jónbjörnsson 1973   424 5:41/K
67 1:25:18 Þorsteinn Andrésson 1968   467 5:41/K
68 1:25:48 Þórhildur Ósk Halldórsdóttir 1974 Laugavegshópur Hlaup.is og Sigga P 473 5:43/K
69 1:27:50 Þórey Íris Halldórsdóttir 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar 472 5:51/K
70 1:27:52 Þóra Helgadóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar 469 5:51/K
71 1:30:35 Arthúr Vilhelm Jóhannesson 1971   398 6:02/K
72 1:31:59 Steinunn Guðjón Hansen 1963 KR-skokk 460 6:08/K
73 1:32:17 Hrönn Hrafnsdóttir 1967   430 6:09/K
74 1:32:33 Valdís Arnórsdóttir 1972 KR-skokk 465 6:10/K
75 1:32:41 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965   423 6:11/K
76 1:33:05 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 KR-skokk 393 6:12/K
77 1:33:32 Sigríður Erla Eysteinsdóttir 1967 KR skokk 455 6:14/K
78 1:33:38 Ólafur Bjarki Ágústsson 1979   448 6:15/K
79 1:33:58 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 KR-skokk 392 6:16/K
80 1:37:17 Arnar Steinn Þorsteinsson 1995   397 6:29/K
 

 

Flokkaúrslit 15 km

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði
Drengir 16 ára og yngri
1 1:09:49 Matthías Löve 2001 KR-skokk 445 4:39/K
Karlar 17 til 34 ára
1 56:20 Vignir Már Lýðsson 1989 ÍR 466 3:45/K
2 59:37 Búi Steinn Kárason 1989 Steve Austanátt 405 3:58/K
3 1:06:34 Sindri Kristjánsson 1984 Hamrarnir Run Club 459 4:26/K
4 1:07:35 Jan Martin Jónasson 1988 Richa 116 432 4:30/K
5 1:07:37 Gunnar Ingólfsson 1986 Skokkhópur Álftaness 421 4:30/K
6 1:08:41 Árni Þór Finnsson 1987   400 4:35/K
7 1:14:18 Magnús Ægisson 1985 KV skokk 441 4:57/K
8 1:14:30 Sigvaldi Egill Lárusson 1985 Richa 116 457 4:58/K
9 1:22:51 Bjarni Guðni Halldórsson 1989   404 5:31/K
10 1:37:17 Arnar Steinn Þorsteinsson 1995   397 6:29/K
Karlar 35 til 49 ára
1 59:21 Magnús Þór Arnarson 1971 Hlaupahópur Sigga P 440 3:57/K
2 59:49 Einar Gunnar Guðmundsson 1972 KR skokk 409 3:59/K
3 1:02:52 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 396 4:11/K
4 1:03:20 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness 414 4:13/K
5 1:07:19 Ólafur Björnsson 1979 Valur 449 4:29/K
6 1:09:23 Jóhann Helgi Sigurðsson 1974 KR-skokk 433 4:38/K
7 1:10:55 Úlfar Kristinn Gíslason 1979 Richa 116 463 4:44/K
8 1:11:12 Erlendur Steinn Guðnason 1972 KR skokk 337 4:45/K
9 1:11:58 Elvar Örn Arason 1972 Valur skokk 376 4:48/K
10 1:12:00 Helgi Kárason 1968 IR skokk 477 4:48/K
11 1:14:17 Guðjón D Haraldsson 1969 Sigga P og Hlaup.is 416 4:57/K
12 1:15:48 Baldur Helgi Ingvarsson 1980   403 5:03/K
13 1:16:12 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk 415 5:05/K
14 1:16:19 Þórður Geir Þorsteinsson 1969   471 5:05/K
15 1:16:24 Guðni Steinarsson 1982   419 5:06/K
16 1:18:00 Bala Murughan Kamallakharan 1973   476 5:12/K
17 1:20:40 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns 468 5:23/K
18 1:20:58 Ólafur Þór Rafnsson 1976   450 5:24/K
19 1:21:02 Magnús Örn Guðmundsson 1978 Zetorar 442 5:24/K
20 1:21:09 Sigurður Freyr Jónatansson 1969 ÍR Skokk/Laugavegshópur Sigga P. og hlaup.is 456 5:25/K
21 1:23:44 Ásgeir Brynjar Torfason 1972   401 5:35/K
22 1:25:13 Matthieu Clair Saillant 1977   444 5:41/K
23 1:25:18 Halldór Rúnar Jónbjörnsson 1973   424 5:41/K
24 1:25:18 Þorsteinn Andrésson 1968   467 5:41/K
25 1:30:35 Arthúr Vilhelm Jóhannesson 1971   398 6:02/K
26 1:33:38 Ólafur Bjarki Ágústsson 1979   448 6:15/K
Karlar 50 ára og eldri
1 59:52 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P 427 3:59/K
2 1:05:53 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk/Hlaupasamtök Lýðveldisins 451 4:24/K
3 1:06:11 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldidins 413 4:25/K
4 1:06:59 Gunnar Ármannsson 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar 420 4:28/K
5 1:07:42 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk 425 4:31/K
6 1:09:39 Róbert Jósefsson 1962 UMF þrestir 328 4:39/K
7 1:09:44 Guðmundur Löve 1967 KR-skokk 418 4:39/K
8 1:10:21 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk 408 4:41/K
9 1:11:20 Kári Halldórsson 1959 Stíf austanátt 434 4:45/K
10 1:11:39 Stephen Button 1955   461 4:47/K
11 1:14:26 Sigurjón R Sigurjónsson 1967 Laugaskokk 363 4:58/K
12 1:16:33 Guðmundur Eyjólfsson 1958 Hlaupahópur Sigga P 417 5:06/K
13 1:17:27 Níels Rafn Guðmundsson 1962 Árbæjarskokk 447 5:10/K
14 1:17:27 Magnús Ragnarsson 1963 Árbæjarskokk 439 5:10/K
15 1:18:33 Ástráður Haraldsson 1961 Laugvegshópur Sigga P 402 5:14/K
Konur 17 til 34 ára
1 58:24 Elín Edda Sigurðardóttir 1989 ÍR 410 3:54/K
2 1:14:30 Rebekka Sverrisdóttir 1992   452 4:58/K
3 1:15:23 Sesselja G Vilhjálmsdóttir 1985 Vindkisurnar 475 5:02/K
4 1:19:40 Hildur Margrét Nielsen 1984 Fjallaskokk 428 5:19/K
5 1:19:58 Elín Hrefna Ólafsdóttir 1988 Vindkisurnar 411 5:20/K
Konur 35 til 49 ára
1 1:08:12 Melkorka Árný Kvaran 1976   446 4:33/K
2 1:13:51 María Sigríður Guðjónsdóttir 1977 Laugaskokk 443 4:55/K
3 1:14:54 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Inov8Iceland 422 5:00/K
4 1:16:01 Helga Sigurlaug Erlingsdóttir 1976 KR-skokk 426 5:04/K
5 1:17:33 Álfrún Tryggvadóttir 1982   399 5:10/K
6 1:18:40 Valdís Beck 1975   464 5:15/K
7 1:21:26 Kría Súsanna Dietersdóttir 1982   435 5:26/K
8 1:22:17 Kristín Heimisdóttir 1968 Hlaupahópur Sigga P 436 5:29/K
9 1:22:43 Eva Sæland 1978   412 5:31/K
10 1:24:08 Inga Hrund Gunnarsdóttir 1975 Víkingur 431 5:37/K
11 1:24:22 Sigríður Björg Tómasdóttir 1971 KR skokk 454 5:37/K
12 1:25:48 Þórhildur Ósk Halldórsdóttir 1974 Laugavegshópur Hlaup.is og Sigga P 473 5:43/K
13 1:27:50 Þórey Íris Halldórsdóttir 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar 472 5:51/K
14 1:32:33 Valdís Arnórsdóttir 1972 KR-skokk 465 6:10/K
15 1:33:58 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 KR-skokk 392 6:16/K
Konur 50 ára og eldri
1 1:20:54 Guðbjörg Rós Guðmundsdóttir 1966   453 5:24/K
2 1:24:25 Þórdís Ívarsdóttir 1966 KR-skokk 470 5:38/K
3 1:27:52 Þóra Helgadóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar 469 5:51/K
4 1:31:59 Steinunn Guðjón Hansen 1963 KR-skokk 460 6:08/K
5 1:32:17 Hrönn Hrafnsdóttir 1967   430 6:09/K
6 1:32:41 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965   423 6:11/K
7 1:33:05 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 KR-skokk 393 6:12/K
8 1:33:32 Sigríður Erla Eysteinsdóttir 1967 KR skokk 455 6:14/K

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
Ůorvarur Jˇnsson Ůorvarur Jˇnsson
8.5.2017 19:50:49
tÝminn ß a­ vera frß 38 til 39 min.
 
Settu inn athugasemd:













 
S═BS Inov8 600
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is