Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
25.5.2017
Ílkelduhlaupi­

Hveragerði, 25. maí 2017

Vegalengd:  24 km

 Mundu að gefa hlaupinu einkunn.  

Heildarúrslit

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Félag 
1 01:33:28 Kári Steinn Karlsson 1986 Team 66° NORTH
2 01:39:39 Benoit Branger 1984 INOV8Iceland
3 01:42:07 Guðni Páll Pálsson 1987 Team 66° NORTH
4 01:43:56 Sigurjón Ernir Sturluson 1990 Dansport/Sportvörur
5 01:58:49 Ágúst Ævar Gunnarsson 1976  
6 01:58:54 Gunnar Stefánsson 1976 Náttúruhlaup
7 02:03:21 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH
8 02:03:46 Hinrik Jón Stefánsson 1971 Hlaupaform
9 02:06:07 Viktor Jens Vigfússon 1967 Hlaupahópur Ármanns
10 02:06:26 Karl Kári Másson 1975 Náttúruhlaup
11 02:09:04 Jóhann Helgi Sigurðsson 1974 KR-skokk
12 02:09:33 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 Hlaupasamtök Lýðveldisins
13 02:09:38 Þorsteinn Cameron 1991 Íslenskir fjallaleiðsögumenn
14 02:09:49 Hreiðar Júlíusson 1966 Skokkhópur Hauka
15 02:10:02 Marinó Albertsson 1969 Skokkhópur Hauka
16 02:10:38 Guðbjörn Snær Björnsson 1997  
17 02:12:06 Karl Rúnar Þórsson 1967 Skokkhópur Hauka
18 02:12:35 Björn Rúnar Lúðvíksson 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar
19 02:14:03 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR-skokk
20 02:15:18 Ingveldur Hafdís Karlsdóttir 1976 ÍR-skokk
21 02:15:21 Líney Pálsdóttir 1989 Hamar
22 02:15:34 Michel Bown 1958 KR-skokk
23 02:16:30 Kolbrún Ósk Jónsdóttir 1981 Morgunfuglarnir
24 02:16:39 Guðmundur Ragnar Steingrímsson 1966 Náttúruhlaup
25 02:16:39 Oddur Benediktsson 1989 Hamar
26 02:16:39 Bjarni Aðalsteinsson 1982 Náttúruhlaup
27 02:17:54 Haukur P Finnsson 1968 Bootcamp
28 02:18:22 Eva Ólafsdóttir 1973 Afrekshópur
29 02:18:35 Friðrik Karl 1992 Afturelding
30 02:18:40 Gunnar Víðir Þrastarson 1986 Náttúruhlaup
31 02:18:45 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 INOV8Iceland
32 02:20:15 Donatar 1983  
33 02:20:44 Hildur Aðalsteinsdóttir 1983 Skokkhópur Hauka
34 02:21:48 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH
35 02:22:27 Guðmundur David Terrazas 1982 Laugaskokk
36 02:22:45 Barði Theódórsson 1989 Íslenskir fjallaleiðsögumenn
37 02:23:25 Ingi Páll Sæbjörnsson 1973 Skokkhópur Hauka
38 02:26:54 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
39 02:27:00 Katrín Sigrún Tómasdóttir 1980 Náttúruhlaup
40 02:27:37 Guðrún Ýr Sigurbjörnsdóttir 1974  
41 02:28:37 Elfar Bragason 1981  
42 02:28:51 Kristín Gestsdóttir 1982 Skokkhópur Hauka
43 02:28:53 Björg Alexandersdóttir 1975 Icelandair
44 02:29:50 Kári Halldórsson 1959 Stíf austanátt
45 02:30:42 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir flóamenn
46 02:31:41 Brynhildur Axelsdóttir 1971 Náttúruhlaup
47 02:31:43 Ása Björg Tryggvadóttir 1981 Náttúruhlaup
48 02:33:19 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 INOV8Iceland
49 02:34:02 Árný Björg Ísberg 1981 Náttúruhlaup
50 02:35:09 Brynja Baldursdóttir 1967 Náttúruhlaup
51 02:37:56 Reynir Snær Valdimarsson 1993 Íslenskir fjallaleiðsögumenn
52 02:37:56 Helga Erlingsdóttir 1976 KR-skokk
53 02:38:12 Aðalsteinn Friðriksson 2070  
54 02:38:29 Anna Hlín Sverrisdóttir 1990 Hamar
55 02:38:43 Pálmi Jóhannsson 1988 Náttúruhlaup
56 02:38:51 Sigurbjörg Ólafsdóttir 1978 Náttúruhlaup
57 02:40:58 Þorsteinn Tryggvi Másson 1966 Frískir flóamenn
58 02:41:00 Súsanna Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins
59 02:41:56 Sigríður Halldórsdóttir 1986 Náttúruhlaup
60 02:43:55 Björg Vigfúsdóttir 1978 Náttúruhlaup
61 02:45:12 Sigurlín Birgisdóttir 2072 ÍR-skokk
62 02:45:12 Ísabella María Markan 1976 ÍR-skokk
63 02:46:44 Anna Sigríður Arnardóttir 1974 Náttúruhlaup/Hlaupahópur FH
64 02:46:55 Simona Vareikaite 1992 Náttúruhlaup Artic running
65 02:47:35 Rósa Karlsdóttir 1962 Hlaupahópur Stjörnunnar
66 02:47:53 Svavar Kvaran 2061 Náttúruhlaup
67 02:48:37 Jade Raymond 1994  
68 02:49:25 Bryndís Haraldsdóttir 1976 Hlaupahópur Dunnu
69 02:58:28 Sigurbjörn Bjarnason 1955 Hamar
70 02:59:26 Auður Ólafsdóttir 1967 Frískir flóamenn
71 02:59:26 Aðlbjörg Skúladóttir 1971 Frískir flóamenn
72 03:10:41 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS
 

 

Flokkaúrslit

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Félag 
Karlar 
1 01:33:28 Kári Steinn Karlsson 1986 Team 66° NORTH
2 01:39:39 Benoit Branger 1984 INOV8Iceland
3 01:42:07 Guðni Páll Pálsson 1987 Team 66° NORTH
4 01:43:56 Sigurjón Ernir Sturluson 1990 Dansport/Sportvörur
5 01:58:49 Ágúst Ævar Gunnarsson 1976  
6 01:58:54 Gunnar Stefánsson 1976 Náttúruhlaup
7 02:03:21 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH
8 02:03:46 Hinrik Jón Stefánsson 1971 Hlaupaform
9 02:06:07 Viktor Jens Vigfússon 1967 Hlaupahópur Ármanns
10 02:06:26 Karl Kári Másson 1975 Náttúruhlaup
11 02:09:04 Jóhann Helgi Sigurðsson 1974 KR-skokk
12 02:09:33 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 Hlaupasamtök Lýðveldisins
13 02:09:38 Þorsteinn Cameron 1991 Íslenskir fjallaleiðsögumenn
14 02:09:49 Hreiðar Júlíusson 1966 Skokkhópur Hauka
15 02:10:02 Marinó Albertsson 1969 Skokkhópur Hauka
16 02:10:38 Guðbjörn Snær Björnsson 1997  
17 02:12:06 Karl Rúnar Þórsson 1967 Skokkhópur Hauka
18 02:12:35 Björn Rúnar Lúðvíksson 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar
19 02:15:34 Michel Bown 1958 KR-skokk
20 02:16:39 Guðmundur Ragnar Steingrímsson 1966 Náttúruhlaup
21 02:16:39 Oddur Benediktsson 1989 Hamar
22 02:16:39 Bjarni Aðalsteinsson 1982 Náttúruhlaup
23 02:17:54 Haukur P Finnsson 1968 Bootcamp
24 02:18:35 Friðrik Karl 1992 Afturelding
25 02:18:40 Gunnar Víðir Þrastarson 1986 Náttúruhlaup
26 02:20:15 Donatar 1983  
27 02:21:48 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH
28 02:22:27 Guðmundur David Terrazas 1982 Laugaskokk
29 02:22:45 Barði Theódórsson 1989 Íslenskir fjallaleiðsögumenn
30 02:23:25 Ingi Páll Sæbjörnsson 1973 Skokkhópur Hauka
31 02:26:54 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
32 02:28:37 Elfar Bragason 1981  
33 02:29:50 Kári Halldórsson 1959 Stíf austanátt
34 02:30:42 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir flóamenn
35 02:37:56 Reynir Snær Valdimarsson 1993 Íslenskir fjallaleiðsögumenn
36 02:38:12 Aðalsteinn Friðriksson 2070  
37 02:38:43 Pálmi Jóhannsson 1988 Náttúruhlaup
38 02:40:58 Þorsteinn Tryggvi Másson 1966 Frískir flóamenn
39 02:47:53 Svavar Kvaran 2061 Náttúruhlaup
40 02:58:28 Sigurbjörn Bjarnason 1955 Hamar
Konur 
1 02:14:03 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR-skokk
2 02:15:18 Ingveldur Hafdís Karlsdóttir 1976 ÍR-skokk
3 02:15:21 Líney Pálsdóttir 1989 Hamar
4 02:16:30 Kolbrún Ósk Jónsdóttir 1981 Morgunfuglarnir
5 02:18:22 Eva Ólafsdóttir 1973 Afrekshópur
6 02:18:45 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 INOV8Iceland
7 02:20:44 Hildur Aðalsteinsdóttir 1983 Skokkhópur Hauka
8 02:27:00 Katrín Sigrún Tómasdóttir 1980 Náttúruhlaup
9 02:27:37 Guðrún Ýr Sigurbjörnsdóttir 1974  
10 02:28:51 Kristín Gestsdóttir 1982 Skokkhópur Hauka
11 02:28:53 Björg Alexandersdóttir 1975 Icelandair
12 02:31:41 Brynhildur Axelsdóttir 1971 Náttúruhlaup
13 02:31:43 Ása Björg Tryggvadóttir 1981 Náttúruhlaup
14 02:33:19 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 INOV8Iceland
15 02:34:02 Árný Björg Ísberg 1981 Náttúruhlaup
16 02:35:09 Brynja Baldursdóttir 1967 Náttúruhlaup
17 02:37:56 Helga Erlingsdóttir 1976 KR-skokk
18 02:38:29 Anna Hlín Sverrisdóttir 1990 Hamar
19 02:38:51 Sigurbjörg Ólafsdóttir 1978 Náttúruhlaup
20 02:41:00 Súsanna Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins
21 02:41:56 Sigríður Halldórsdóttir 1986 Náttúruhlaup
22 02:43:55 Björg Vigfúsdóttir 1978 Náttúruhlaup
23 02:45:12 Sigurlín Birgisdóttir 2072 ÍR-skokk
24 02:45:12 Ísabella María Markan 1976 ÍR-skokk
25 02:46:44 Anna Sigríður Arnardóttir 1974 Náttúruhlaup/Hlaupahópur FH
26 02:46:55 Simona Vareikaite 1992 Náttúruhlaup Artic running
27 02:47:35 Rósa Karlsdóttir 1962 Hlaupahópur Stjörnunnar
28 02:48:37 Jade Raymond 1994  
29 02:49:25 Bryndís Haraldsdóttir 1976 Hlaupahópur Dunnu
30 02:59:26 Auður Ólafsdóttir 1967 Frískir flóamenn
31 02:59:26 Aaðlbjörg Skúladóttir 1971 Frískir flóamenn
32 03:10:41 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is