Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
3.6.2017
Valshlaupi­

Reykjavík, 3. júní 2017

 

Vegalengd: 10 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn

 

Heildarúrslit 10 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Félag Rásnr.
1 00:33:20 00:33:19 Arnar Pétursson 1991 ÍR 1499
2 00:34:55 00:34:53 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR 1482
3 00:37:16 00:37:15 Sigurjón Ernir Sturluson 1990   1488
4 00:37:56 00:37:55 Reimar Snæfells Pétursson 1972   1491
5 00:38:29 00:38:27 Garðar Hauksson 1982 Siggi P 1454
6 00:39:00 00:38:59 Elín Edda Sigurðardóttir 1989   1476
7 00:39:32 00:39:31 Víðir Þór Magnússon 1964   1477
8 00:39:46 00:39:45 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P 1457
9 00:41:46 00:41:44 Óli Grétar Blöndal Sveinsson 1972   1453
10 00:41:56 00:41:54 Hjalti G. Karlsson 1962 Afrekshópur 1481
11 00:42:22 00:42:20 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 1479
12 00:42:38 00:42:37 Hilmar Jónsson 1987 Boot Camp 1447
13 00:43:59 00:43:54 Axel Sigurðarson 1987   1459
14 00:44:30 00:44:28 Gígja Gunnlaugsdóttir 1982 ÍR 1465
15 00:44:37 00:44:36 Hlynur Ólason 2001 ÍR 1500
16 00:44:46 00:44:43 Ágúst Óli Hróðmarsson 1976 Frískir flóamenn 1492
17 00:45:10 00:45:06 Hörður Ingi Björnsson 1984   1464
18 00:47:10 00:47:08 Stanislaw Bukowski 1980   1442
19 00:47:51 00:47:46 Ívar Sæland 1983   1490
20 00:48:39 00:48:35 Laufey Sigrún Haraldsdóttir 1982   1474
21 00:48:49 00:48:42 Einar Örn Einarsson 1980 Rambó skokk 1448
22 00:49:48 00:49:43 Andrés Garðar Andrésson 1986   1472
23 00:49:49 00:49:46 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 Skokkhópur Álftaness 1456
24 00:50:04 00:50:01 Atli Sævarsson  1981   1496
25 00:50:10 00:50:05 Gísli B. Ívarsson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar 1468
26 00:50:13 00:50:08 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 Skokkhópur Álftaness 1455
27 00:52:10 00:52:05 Elín Sóley Sigurbjörnsdóttir 1995   1485
28 00:52:15 00:52:06 Dagur Emilsson 1981   1462
29 00:52:33 00:52:28 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976 Valur skokk 1478
30 00:52:45 00:52:38 ketill helgason 1981 November Project Iceland 1460
31 00:52:45 00:52:39 Sveinn Óskar Ásbjörnsson 1983   1475
32 00:53:33 00:53:26 Tumi Snær Gíslason 1991   1449
33 00:53:58 00:53:53 Renuka Chareyre Perera 1970 Frískir flóamenn og Hamar 1483
34 00:54:03 00:54:02 Sínon PatrickKaftoll 2005 KR 1480
35 00:54:09 00:54:09 Daði Sigurðarson 1983   1458
36 00:54:19 00:54:14 Tómas Torfason 1966 ÍR-skokk 1451
37 00:54:41 00:54:36 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR-skokk 1452
38 00:54:47 00:54:39 Fjóla Guðmundsdóttir 1972   1486
39 00:55:36 00:55:32 María Thelma Smáradóttir 1993   1463
40 00:55:37 00:55:33 Klara Sif Sverrisdóttir 2000   1445
41 00:55:59 00:55:54 Áslaug Björgvinsdóttir 1982   1446
42 00:56:27 00:56:20 Gunnar Þorri 1968   1494
43 00:56:38 00:56:33 Gunnar Þórisson 1980   1473
44 01:01:20 01:01:14 Stefán Karl Harðarson 1966   1443
45 01:02:14 01:02:06 Hrafnhildur Tryggvadóttir 1969 Laugaskokk 1484
46 01:02:14 01:02:07 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 Laugaskokk 1461
47 01:02:52 01:02:42 Birna Helga Jóhannesdóttir 1994   1444
48 01:02:57 01:02:47 Ingibjörg Garðarsdóttir Briem 1989   1441
49 01:03:21 01:03:12 Jagannasha Vupoalapati 1967   1450
50 01:04:46 01:04:38 Eggert Claessen 1959 Laugaskokk 1495
51 01:05:23 01:05:14 Lilja Katrín Gunnarsdóttir 1982   1498
 

 

Flokkaúrslit 10 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Félag Rásnr.
Karlar
1 00:33:20 00:33:19 Arnar Pétursson 1991 ÍR 1499
2 00:34:55 00:34:53 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR 1482
3 00:37:16 00:37:15 Sigurjón Ernir Sturluson 1990   1488
4 00:37:56 00:37:55 Reimar Snæfells Pétursson 1972   1491
5 00:38:29 00:38:27 Garðar Hauksson 1982 Siggi P 1454
6 00:39:32 00:39:31 Víðir Þór Magnússon 1964   1477
7 00:39:46 00:39:45 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P 1457
8 00:41:46 00:41:44 Óli Grétar Blöndal Sveinsson 1972   1453
9 00:41:56 00:41:54 Hjalti G. Karlsson 1962 Afrekshópur 1481
10 00:42:22 00:42:20 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 1479
11 00:42:38 00:42:37 Hilmar Jónsson 1987 Boot Camp 1447
12 00:43:59 00:43:54 Axel Sigurðarson 1987   1459
13 00:44:37 00:44:36 Hlynur Ólason 2001 ÍR 1500
14 00:44:46 00:44:43 Ágúst Óli Hróðmarsson 1976 Frískir flóamenn 1492
15 00:45:10 00:45:06 Hörður Ingi Björnsson 1984   1464
16 00:47:10 00:47:08 Stanislaw Bukowski 1980   1442
17 00:47:51 00:47:46 Ívar Sæland 1983   1490
18 00:48:49 00:48:42 Einar Örn Einarsson 1980 Rambó skokk 1448
19 00:49:48 00:49:43 Andrés Garðar Andrésson 1986   1472
20 00:50:04 00:50:01 Atli Sævarsson  1981   1496
21 00:50:10 00:50:05 Gísli B. Ívarsson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar 1468
22 00:52:15 00:52:06 Dagur Emilsson 1981   1462
23 00:52:45 00:52:38 ketill helgason 1981 November Project Iceland 1460
24 00:52:45 00:52:39 Sveinn Óskar Ásbjörnsson 1983   1475
25 00:53:33 00:53:26 Tumi Snær Gíslason 1991   1449
26 00:54:03 00:54:02 Sínon PatrickKaftoll 2005 KR 1480
27 00:54:09 00:54:09 Daði Sigurðarson 1983   1458
28 00:54:19 00:54:14 Tómas Torfason 1966 ÍR-skokk 1451
29 00:56:27 00:56:20 Gunnar Þorri 1968   1494
30 00:56:38 00:56:33 Gunnar Þórisson 1980   1473
31 01:01:20 01:01:14 Stefán Karl Harðarson 1966   1443
32 01:03:21 01:03:12 Jagannasha Vupoalapati 1967   1450
33 01:04:46 01:04:38 Eggert Claessen 1959 Laugaskokk 1495
Konur
1 00:39:00 00:38:59 Elín Edda Sigurðardóttir 1989   1476
2 00:44:30 00:44:28 Gígja Gunnlaugsdóttir 1982 ÍR 1465
3 00:48:39 00:48:35 Laufey Sigrún Haraldsdóttir 1982   1474
4 00:49:49 00:49:46 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971 Skokkhópur Álftaness 1456
5 00:50:13 00:50:08 Tinna Rán Ægisdóttir 1980 Skokkhópur Álftaness 1455
6 00:52:10 00:52:05 Elín Sóley Sigurbjörnsdóttir 1995   1485
7 00:52:33 00:52:28 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976 Valur skokk 1478
8 00:53:58 00:53:53 Renuka Chareyre Perera 1970 Frískir flóamenn og Hamar 1483
9 00:54:41 00:54:36 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR-skokk 1452
10 00:54:47 00:54:39 Fjóla Guðmundsdóttir 1972   1486
11 00:55:36 00:55:32 María Thelma Smáradóttir 1993   1463
12 00:55:37 00:55:33 Klara Sif Sverrisdóttir 2000   1445
13 00:55:59 00:55:54 Áslaug Björgvinsdóttir 1982   1446
14 01:02:14 01:02:06 Hrafnhildur Tryggvadóttir 1969 Laugaskokk 1484
15 01:02:14 01:02:07 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 Laugaskokk 1461
16 01:02:52 01:02:42 Birna Helga Jóhannesdóttir 1994   1444
17 01:02:57 01:02:47 Ingibjörg Garðarsdóttir Briem 1989   1441
18 01:05:23 01:05:14 Lilja Katrín Gunnarsdóttir 1982   1498
 

 

Heildarúrslit 3 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Félag Rásnr.
1 00:09:53 00:09:52 Andri Már Hannesson 1999   229
2 00:13:04 00:13:02 Elvar Örn Arason 1972 Valur skokk 1493
3 00:13:08 00:13:05 Gunnar V. Árnason 1963 árbæjarskokk 193
4 00:13:11 00:13:09 Benedikt Jóel Elvarsson 2007 Valur skokk 235
5 00:13:33 00:13:32 Ásthildur Helgadóttir 2006 Ármann 397
6 00:13:43 00:13:40 Helga Árnadóttir 1961 Árbæjarskokk 191
7 00:14:23 00:14:21 Vöggur Clausen Magnússon 1947 Árbæjarskokk 192
8 00:15:09 00:15:07 Jökull Sveinsson 2005   228
9 00:15:54 00:15:53 Helgi Áss Grétarsson 1977 Valur skokk 396
10 00:15:55 00:15:53 Helga Grímsdóttir 2007 Stjarnan 206
11 00:15:55 00:15:54 Þröstur Flóki Klemensson 2008 KR 207
12 00:15:58 00:15:57 Hjalti Hrafn Pétursson  2007   189
13 00:16:28 00:16:27 Snorri Már Friðriksson 2006   260
14 00:16:29 00:16:20 Bergey Freysdóttir 2004   218
15 00:16:51 00:16:47 Þórný Linda Haraldsdóttir 1985   257
16 00:16:52 00:16:52 Laufey Halla Sverrisdóttir 2006   250
17 00:16:54 00:16:54 Selma Dís Scheving 2006   248
18 00:16:55 00:16:54 Glódís María Gunnarsdóttir 2006 Valur!! 249
19 00:17:21 00:17:14 Steina Steinarsdóttir 1966   399
20 00:17:41 00:17:31 Bryndís Sveinsdóttir 1978   395
21 00:18:02 00:17:53 Guðmundur Breiðfjörð 1968 Valur skokk 236
22 00:18:02 00:17:53 María Perla Breiðfjörð 2004   237
23 00:18:08 00:17:59 Dagný Dögg Franklínsdóttir 1977   227
24 00:18:46 00:18:42 Guðrún Wium Guðbjörnsdóttir 1970   261
25 00:18:51 00:18:44 Haraldur Hauksson 1952   258
26 00:18:52 00:18:44 Kristjana Skúladóttir 1975   215
27 00:20:30 00:20:27 Tara Rut Hilmarsdóttir 1992 Boot Camp 226
28 00:20:33 00:20:30 Sandra Tómasdóttir 2003   203
29 00:20:35 00:20:31 Snorri Tómasson 2008   198
30 00:20:39 00:20:36 Líney Hermannsdóttir 1984   255
31 00:20:40 00:20:36 Stígur Vestri Þórisson 2009   251
32 00:21:16 00:21:06 Hilmir Snær Eyjólfsson 2010 Surtla 230
33 00:21:20 00:21:07 Hanna Steinunn Steingrímsdóttir 1981 Surtla 233
34 00:21:27 00:21:16 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla 225
35 00:23:12 00:23:01 Guðrún Gunnlaugsdóttir 1970 Surtla 219
36 00:23:19 00:23:11 Þorbjörg Karlsdóttir 1955 Hlaupasamtök lýðveldisins 197
37 00:23:20 00:23:16 Sigrún Kristjánsdóttir 1954   259
38 00:23:21 00:23:13 Björn Ingi Ragnarsson 2002   196
39 00:23:34 00:23:31 Ingibjörg Steinunn Guðnadóttir 2009   213
40 00:23:36 00:23:32 Gudni Steinarsson 1982   214
41 00:29:18 00:29:16 Amanda Brák Aðalsteinsdóttir 2009   231
42 00:29:18 00:29:16 Hrafnhildur Birgisdóttir 1980 ÍR 232
43 00:31:27 00:31:24 Karen Björk Þórisdóttir 2012   254
44 00:31:29 00:31:26 Þórir Már Jónsson 1978   256
 

 

Flokkaúrslit 3 km 

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Félag Rásnr.
Karlar
1 00:09:53 00:09:52 Andri Már Hannesson 1999   229
2 00:13:04 00:13:02 Elvar Örn Arason 1972 Valur skokk 1493
3 00:13:08 00:13:05 Gunnar V. Árnason 1963 árbæjarskokk 193
4 00:13:11 00:13:09 Benedikt Jóel Elvarsson 2007 Valur skokk 235
5 00:14:23 00:14:21 Vöggur Clausen Magnússon 1947 Árbæjarskokk 192
6 00:15:09 00:15:07 Jökull Sveinsson 2005   228
7 00:15:54 00:15:53 Helgi Áss Grétarsson 1977 Valur skokk 396
8 00:15:55 00:15:54 Þröstur Flóki Klemensson 2008 KR 207
9 00:15:58 00:15:57 Hjalti Hrafn Pétursson  2007   189
10 00:16:28 00:16:27 Snorri Már Friðriksson 2006   260
11 00:18:02 00:17:53 Guðmundur Breiðfjörð 1968 Valur skokk 236
12 00:18:51 00:18:44 Haraldur Hauksson 1952   258
13 00:20:35 00:20:31 Snorri Tómasson 2008   198
14 00:20:40 00:20:36 Stígur Vestri Þórisson 2009   251
15 00:21:16 00:21:06 Hilmir Snær Eyjólfsson 2010 Surtla 230
16 00:23:21 00:23:13 Björn Ingi Ragnarsson 2002   196
17 00:23:36 00:23:32 Gudni Steinarsson 1982   214
18 00:31:29 00:31:26 Þórir Már Jónsson 1978   256
Konur
1 00:13:33 00:13:32 Ásthildur Helgadóttir 2006 Ármann 397
2 00:13:43 00:13:40 Helga Árnadóttir 1961 Árbæjarskokk 191
3 00:15:55 00:15:53 Helga Grímsdóttir 2007 Stjarnan 206
4 00:16:29 00:16:20 Bergey Freysdóttir 2004   218
5 00:16:51 00:16:47 Þórný Linda Haraldsdóttir 1985   257
6 00:16:52 00:16:52 Laufey Halla Sverrisdóttir 2006   250
7 00:16:54 00:16:54 Selma Dís Scheving 2006   248
8 00:16:55 00:16:54 Glódís María Gunnarsdóttir 2006 Valur!! 249
9 00:17:21 00:17:14 Steina Steinarsdóttir 1966   399
10 00:17:41 00:17:31 Bryndís Sveinsdóttir 1978   395
11 00:18:02 00:17:53 María Perla Breiðfjörð 2004   237
12 00:18:08 00:17:59 Dagný Dögg Franklínsdóttir 1977   227
13 00:18:46 00:18:42 Guðrún Wium Guðbjörnsdóttir 1970   261
14 00:18:52 00:18:44 Kristjana Skúladóttir 1975   215
15 00:20:30 00:20:27 Tara Rut Hilmarsdóttir 1992 Boot Camp 226
16 00:20:33 00:20:30 Sandra Tómasdóttir 2003   203
17 00:20:39 00:20:36 Líney Hermannsdóttir 1984   255
18 00:21:20 00:21:07 Hanna Steinunn Steingrímsdóttir 1981 Surtla 233
19 00:21:27 00:21:16 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla 225
20 00:23:12 00:23:01 Guðrún Gunnlaugsdóttir 1970 Surtla 219
21 00:23:19 00:23:11 Þorbjörg Karlsdóttir 1955 Hlaupasamtök lýðveldisins 197
22 00:23:20 00:23:16 Sigrún Kristjánsdóttir 1954   259
23 00:23:34 00:23:31 Ingibjörg Steinunn Guðnadóttir 2009   213
24 00:29:18 00:29:16 Amanda Brák Aðalsteinsdóttir 2009   231
25 00:29:18 00:29:16 Hrafnhildur Birgisdóttir 1980 ÍR 232
26 00:31:27 00:31:24 Karen Björk Þórisdóttir 2012   254
 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is