Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
5.6.2017
HvÝtasunnuhlaup Hauka

Hafnarfjörður, 5. júní 2017

Vegalengd: 14 km, 17,5 km og 22 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.   

 

Heildarúrslit 14 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
1 00:54:45 00:54:45 Ingvar Hjartarson 1994 Fjölnir/Adidas/Garmin 1047
2 00:56:56 00:56:55 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR 1010
3 01:00:27 01:00:26 Vilhjálmur Þór Svansson 1986   1019
4 01:02:24 01:02:23 Valur Þór Kristjánsson 1980 ÍR 1172
5 01:03:16 01:03:13 Víðir Þór Magnússon 1964   1094
6 01:04:34 01:04:32 Bjarki H. Diego 1968   1041
7 01:06:56 01:06:54 Andrea Kolbeinsdóttir  1999 ÍR 1105
8 01:06:56 01:06:52 Ívar Trausti Jósafatsson 1961 Komaso 1111
9 01:08:13 01:08:11 Hinrik Stefánsson 1971 Hlaupaform 1011
10 01:09:09 01:09:08 Hjörtur Pálmi Jónsson 1971 Hlaupahópur FH 1173
11 01:10:22 01:10:14 Stefán Gíslason 1957 Flandri 1091
12 01:10:53 01:10:48 Valgerður Dýrleif Heimisdóttir 1977   1025
13 01:13:04 01:12:43 Einar Þórarinsson 1976 Teddson 1085
14 01:13:41 01:13:39 Þóra Gísladóttir  1977 Hlaupahópur FH 1120
15 01:14:13 01:14:04 Þórir Óskarsson 1976 Mikkeller Running Club 1170
16 01:14:32 01:14:19 Gunnar Víðir Þrastarson 1967   1012
17 01:15:26 01:15:08 Guðlaugur Jóhannesson 1978 Richa 116 1112
18 01:16:17 01:15:59 Niamh Harte 1980 North Cork AC 1067
19 01:17:26 01:17:16 Sindri Bergmann 1973   1121
20 01:18:05 01:17:59 Róbert Jósefsson 1962 Umf Þrestir 1164
21 01:18:46 01:18:18 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971   1013
22 01:20:19 01:20:09 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH 1040
23 01:20:49 01:20:36 Hilmar Harðarson 1956 Crossfit Sport 1123
24 01:21:13 01:21:03 Þórhallur Jóhannesson 1953   1046
25 01:21:22 01:21:08 Matthías Eyjólfsson 1973   1017
26 01:21:43 01:21:25 Theodór Carl Steinþórsson 1970 Teddson 1115
27 01:21:57 01:21:32 Friðrik Þór Erlingsson  1975 Víkingur 1102
28 01:22:16 01:22:06 Hinrik Sigurður Jóhannesson 1975   1171
29 01:22:21 01:22:00 Fannar Örn Þorbjörnsson 1981   1077
30 01:22:23 01:22:05 Daria Luczków 1986 Maratonka G 1043
31 01:23:30 01:23:21 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir  1984 Afrekshópurinn 1004
32 01:24:00 01:23:40 Anton Örn Helgason 1990   1026
33 01:25:11 01:24:49 Rut Þórarinsdóttir 1979   1088
34 01:26:21 01:26:01 Sif Jónsdóttir 1959   1089
35 01:26:53 01:26:33 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur 1103
36 01:27:12 01:26:49 Bergur Þórðarson 1973 Begga og Braga 1093
37 01:27:12 01:26:48 Bragi Birgisson 1973   1092
38 01:27:30 01:26:52 Ragnar Harðarson 1976   1030
39 01:27:31 01:27:10 Guðrún Harðardóttir 1966   1005
40 01:27:32 01:27:09 Grétar Þórisson 1964 Víkingur 1054
41 01:28:05 01:27:38 Eyrún Helga Þorleifsdóttir 1966 Skagaskokk 1097
42 01:28:10 01:27:52 Hanna Kristín Skaftadóttir 1981   1007
43 01:28:14 01:27:59 Jóhann Gunnarsson 1971   1006
44 01:28:33 01:28:14 Gísli Ágúst Guðmundsson 1960 Hlaupahópur FH 1166
45 01:29:27 01:29:03 Sigríður Sara Sigurðardóttir 1968 Fjölnir 1099
46 01:29:39 01:29:14 Sara M. Ólafsdóttir 1974 Skagaskokk 1037
47 01:29:40 01:29:14 Smári Viðar Guðjónsson 1960 Skagaskokk 1167
48 01:29:51 01:29:14 Ásdís Guðnadóttir 1959   1032
49 01:30:02 01:29:31 Harpa Melsteð 1975 Laugaskokk 1078
50 01:30:23 01:29:51 Olga Rannveig Bragadóttir 1986   1079
51 01:30:50 01:30:15 Karl Konráðsson 1972 Hlaupahópur Víkings 1109
52 01:30:58 01:30:49 Vigdís Hauksdóttir 1989   1018
53 01:32:19 01:31:56 Bjarney Ólöf Gunnarsdottir 1969 Hlaupahópur FH 1098
54 01:32:47 01:32:40 Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir 1968 Afrekshópur 1066
55 01:33:37 01:33:16 Stefanía pálsdóttir 1992   1027
56 01:33:50 01:33:17 Aron Freyr Eiríksson 1991   1035
57 01:34:00 01:33:31 Jón Bæring Hauksson 1955   1053
58 01:34:00 01:33:27 Rósa Björg Karlsdóttir 1968   1086
59 01:34:21 01:33:53 Tinna Rán Ægisdóttir 1980   1014
60 01:34:35 01:34:27 Auðunn Haraldsson 1990   1104
61 01:34:35 01:34:11 Sandra Ósk Snæbjörnsdóttir 1983 Náttúruhlaup 1162
62 01:34:49 01:34:20 Halldóra Rannveig Blöndal 1971 Náttúruhlaup Artic Running 1169
63 01:35:51 01:14:06 Shawn Schumacher 1970   1056
64 01:35:56 01:35:28 Ásdís Guðný Guðmundsdóttir 1969 Náttúruhlaup 1003
65 01:36:00 01:35:44 Jóhanna Björg Hansen 1966 Mosóskokk11 1110
66 01:36:26 01:35:59 Gísli Þorsteinsson 1971 Hlaupahópur FH 598
67 01:36:59 01:36:29 Bryndís Fjóla Sigmundsdóttir 1966   1020
68 01:36:59 01:36:29 Unnur Friðþjófsdóttir 1967   1021
69 01:37:21 01:36:57 Tonie Gertin Sørensen 1969 Víkingur 1055
70 01:37:51 01:37:20 Bára Fanney Hálfdanardóttir 1988   1023
71 01:38:10 01:37:35 Viggó Ingason 1983   1096
72 01:38:11 01:37:36 Ásta Björk Guðmundsdóttir 1991 ir skokk 1095
73 01:38:13 01:37:38 Ásdís Björk Jónsdóttir 1973   1022
74 01:38:25 01:37:54 Auður Ýr Sigurðardóttir 1991   1024
75 01:38:32 01:37:55 Gróa Másdóttir 1971 Útiverur 1031
76 01:38:42 01:38:17 Þórey Jónsdóttir 1981 Hlaupahópur Víkings 1118
77 01:39:07 01:38:30 Björgvin Jónsson 1974   1116
78 01:39:59 01:39:26 Elva Rut Helgadottir 1972 Stjarnan 1083
79 01:40:12 01:39:39 Klara Sveindóttir 1982 Stjarnan 1122
80 01:40:25 01:39:58 Guðrún Lovísa Ólafsdóttir 1977   1080
81 01:40:31 01:39:54 Elsa Eysteinsdottir 1972   111
82 01:41:13 01:40:44 Valgerður Jóna Guðjónsdóttir 1972 Haukar 1008
83 01:41:21 01:40:52 Jón G Tynes Olason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar 1161
84 01:41:57 01:41:30 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar 1160
85 01:42:15 01:41:39 Elínóra Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Víkings 1108
86 01:43:12 01:42:41 Karl Olafsson 1975   1081
87 01:43:15 01:42:47 Rebekka Halldorsdóttir 1974 Hlaupahópur Boot Camp 1002
88 01:43:25 01:43:00 Sigurður Konráðsson 1953 Hlaupahópur Sigga P. og hlaup.is 1106
89 01:43:44 01:43:27 Hrannar Már Sigurðsson Hafberg 1974   1016
90 01:43:58 01:43:32 Marta María Ástbjörnsdóttir  1969 KR skokk 1113
91 01:43:58 01:43:32 Steinunn Guðjónsdóttir 1963 KR-skokk 1119
92 01:44:28 01:43:55 Sigurjón Magnús Ólafsson  1977   1163
93 01:44:30 01:44:04 Ída Braga Ómarsdóttir 1973 Hlaupahópur FH 1033
94 01:44:38 01:44:14 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 laugaskokk 1174
95 01:45:29 01:45:10 Hildur Björg Bæringsdóttir 1976   1117
96 01:45:38 01:45:13 Sandra Snæborg Fannarsdóttir 1964 ÍR skokk 1052
97 01:46:08 01:45:38 Birgitta Stefánsdóttir 1987 Flandri 1168
98 01:46:09 01:45:32 Renata Blöndal 1985   1107
99 01:46:27 01:45:52 Heiðdís Hanna Sigurðardóttir 1990 Víkingur 1100
100 01:47:28 01:46:53 Þórdís Óladóttir 1983 Útipúl 1029
101 01:47:43 01:47:09 zhaoyan lyu 1982   1087
102 01:47:59 01:47:25 Sunna Björg Helgadóttir 1983 Hlaupahópur Stjörnunnar 1084
103 01:48:14 01:47:42 Hrönn Harðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar  1045
104 01:48:27 01:47:59 Þorgerður Tómasdóttir 1978   1015
105 01:48:42 01:48:12 Tinna Björk Bryde 1984 Bootcamp 1038
106 01:48:49 01:48:17 Sigurður Örn Hektorsson 1954 Hlaupahópur Stjörnunnar  1044
107 01:49:33 01:49:24 Elsa María Davíðsdóttir 1971 Hlaupahópur Breiðabliks 1042
108 01:49:46 01:49:16 Dagný Franklínsdóttir 1977   1039
109 01:50:06 01:49:32 Sandra Jónasdóttir 1968 Stjarnan 1034
110 01:51:49 01:51:33 María Magnúsdóttir 1984 Bootcamp 1101
111 01:52:23 01:52:02 Elísabet Pétursdóttir 1988 Skokkhópur Hauka 1165
112 01:52:24 01:52:02 Pétur Svavarsson 1959   1036
113 01:57:53 01:57:27 Ólöf Ragnhildur Sigurðardóttir  1963 ÍR 1051
114 02:00:32 01:59:53 Árni Baldvin Ólafsson  1977   1028
115 02:08:30 02:08:06 Eysteinn Hafberg 1940 Skokkhópur Hauka 1090
116 02:58:19 02:57:43 Kostrewa, Marie 2009   1049
117 03:13:25 03:12:49 Kostrewa, Emmie 2011   1048
118 03:13:25 03:12:48 Kostrewa, Martin 1964   1050
 

 

Flokkaúrslit 14 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar 34 ára og yngri
1 00:54:45 00:54:45 Ingvar Hjartarson 1994 Fjölnir/Adidas/Garmin 1047
2 01:00:27 01:00:26 Vilhjálmur Þór Svansson 1986   1019
3 01:24:00 01:23:40 Anton Örn Helgason 1990   1026
4 01:33:50 01:33:17 Aron Freyr Eiríksson 1991   1035
5 01:34:35 01:34:27 Auðunn Haraldsson 1990   1104
6 01:38:10 01:37:35 Viggó Ingason 1983   1096
Karlar 35 til 49 ára
1 00:56:56 00:56:55 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR 1010
2 01:02:24 01:02:23 Valur Þór Kristjánsson 1980 ÍR 1172
3 01:04:34 01:04:32 Bjarki H. Diego 1968   1041
4 01:08:13 01:08:11 Hinrik Stefánsson 1971 Hlaupaform 1011
5 01:09:09 01:09:08 Hjörtur Pálmi Jónsson 1971 Hlaupahópur FH 1173
6 01:13:04 01:12:43 Einar Þórarinsson 1976 Teddson 1085
7 01:14:13 01:14:04 Þórir Óskarsson 1976 Mikkeller Running Club 1170
8 01:15:26 01:15:08 Guðlaugur Jóhannesson 1978 Richa 116 1112
9 01:17:26 01:17:16 Sindri Bergmann 1973   1121
10 01:20:19 01:20:09 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH 1040
11 01:21:22 01:21:08 Matthías Eyjólfsson 1973   1017
12 01:21:43 01:21:25 Theodór Carl Steinþórsson 1970 Teddson 1115
13 01:21:57 01:21:32 Friðrik Þór Erlingsson  1975 Víkingur 1102
14 01:22:16 01:22:06 Hinrik Sigurður Jóhannesson 1975   1171
15 01:22:21 01:22:00 Fannar Örn Þorbjörnsson 1981   1077
16 01:26:53 01:26:33 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur 1103
17 01:27:12 01:26:49 Bergur Þórðarson 1973 Begga og Braga 1093
18 01:27:12 01:26:48 Bragi Birgisson 1973   1092
19 01:27:30 01:26:52 Ragnar Harðarson 1976   1030
20 01:28:14 01:27:59 Jóhann Gunnarsson 1971   1006
21 01:30:50 01:30:15 Karl Konráðsson 1972 Hlaupahópur Víkings 1109
22 01:35:51 01:14:06 Shawn Schumacher 1970   1056
23 01:36:26 01:35:59 Gísli Þorsteinsson 1971 Hlaupahópur FH 598
24 01:39:07 01:38:30 Björgvin Jónsson 1974   1116
25 01:43:12 01:42:41 Karl Olafsson 1975   1081
26 01:43:44 01:43:27 Hrannar Már Sigurðsson Hafberg 1974   1016
27 01:44:28 01:43:55 Sigurjón Magnús Ólafsson  1977   1163
28 02:00:32 01:59:53 Árni Baldvin Ólafsson  1977   1028
Karlar 50 ára og eldri
1 01:03:16 01:03:13 Víðir Þór Magnússon 1964   1094
2 01:06:56 01:06:52 Ívar Trausti Jósafatsson 1961 Komaso 1111
3 01:10:22 01:10:14 Stefán Gíslason 1957 Flandri 1091
4 01:14:32 01:14:19 Gunnar Víðir Þrastarson 1967   1012
5 01:18:05 01:17:59 Róbert Jósefsson 1962 Umf Þrestir 1164
6 01:20:49 01:20:36 Hilmar Harðarson 1956 Crossfit Sport 1123
7 01:21:13 01:21:03 Þórhallur Jóhannesson 1953   1046
8 01:27:32 01:27:09 Grétar Þórisson 1964 Víkingur 1054
9 01:28:33 01:28:14 Gísli Ágúst Guðmundsson 1960 Hlaupahópur FH 1166
10 01:29:40 01:29:14 Smári Viðar Guðjónsson 1960 Skagaskokk 1167
11 01:34:00 01:33:31 Jón Bæring Hauksson 1955   1053
12 01:41:21 01:40:52 Jón G Tynes Olason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar 1161
13 01:43:25 01:43:00 Sigurður Konráðsson 1953 Hlaupahópur Sigga P. og hlaup.is 1106
14 01:48:49 01:48:17 Sigurður Örn Hektorsson 1954 Hlaupahópur Stjörnunnar  1044
15 01:52:24 01:52:02 Pétur Svavarsson 1959   1036
16 02:08:30 02:08:06 Eysteinn Hafberg 1940 Skokkhópur Hauka 1090
17 03:13:25 03:12:48 Kostrewa, Martin 1964   1050
Konur 34 ára og yngri
1 01:06:56 01:06:54 Andrea Kolbeinsdóttir  1999 ÍR 1105
2 01:22:23 01:22:05 Daria Luczków 1986 Maratonka G 1043
3 01:23:30 01:23:21 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir  1984 Afrekshópurinn 1004
4 01:30:23 01:29:51 Olga Rannveig Bragadóttir 1986   1079
5 01:30:58 01:30:49 Vigdís Hauksdóttir 1989   1018
6 01:33:37 01:33:16 Stefanía pálsdóttir 1992   1027
7 01:34:35 01:34:11 Sandra Ósk Snæbjörnsdóttir 1983 Náttúruhlaup 1162
8 01:37:51 01:37:20 Bára Fanney Hálfdanardóttir 1988   1023
9 01:38:11 01:37:36 Ásta Björk Guðmundsdóttir 1991 ir skokk 1095
10 01:38:25 01:37:54 Auður Ýr Sigurðardóttir 1991   1024
11 01:46:08 01:45:38 Birgitta Stefánsdóttir 1987 Flandri 1168
12 01:46:09 01:45:32 Renata Blöndal 1985   1107
13 01:46:27 01:45:52 Heiðdís Hanna Sigurðardóttir 1990 Víkingur 1100
14 01:47:28 01:46:53 Þórdís Óladóttir 1983 Útipúl 1029
15 01:47:59 01:47:25 Sunna Björg Helgadóttir 1983 Hlaupahópur Stjörnunnar 1084
16 01:48:42 01:48:12 Tinna Björk Bryde 1984 Bootcamp 1038
17 01:51:49 01:51:33 María Magnúsdóttir 1984 Bootcamp 1101
18 01:52:23 01:52:02 Elísabet Pétursdóttir 1988 Skokkhópur Hauka 1165
19 02:58:19 02:57:43 Kostrewa, Marie 2009   1049
20 03:13:25 03:12:49 Kostrewa, Emmie 2011   1048
Konur 35 til 49 ára
1 01:10:53 01:10:48 Valgerður Dýrleif Heimisdóttir 1977   1025
2 01:13:41 01:13:39 Þóra Gísladóttir  1977 Hlaupahópur FH 1120
3 01:16:17 01:15:59 Niamh Harte 1980 North Cork AC 1067
4 01:18:46 01:18:18 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971   1013
5 01:25:11 01:24:49 Rut Þórarinsdóttir 1979   1088
6 01:28:10 01:27:52 Hanna Kristín Skaftadóttir 1981   1007
7 01:29:27 01:29:03 Sigríður Sara Sigurðardóttir 1968 Fjölnir 1099
8 01:29:39 01:29:14 Sara M. Ólafsdóttir 1974 Skagaskokk 1037
9 01:30:02 01:29:31 Harpa Melsteð 1975 Laugaskokk 1078
10 01:32:19 01:31:56 Bjarney Ólöf Gunnarsdottir 1969 Hlaupahópur FH 1098
11 01:32:47 01:32:40 Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir 1968 Afrekshópur 1066
12 01:34:00 01:33:27 Rósa Björg Karlsdóttir 1968   1086
13 01:34:21 01:33:53 Tinna Rán Ægisdóttir 1980   1014
14 01:34:49 01:34:20 Halldóra Rannveig Blöndal 1971 Náttúruhlaup Artic Running 1169
15 01:35:56 01:35:28 Ásdís Guðný Guðmundsdóttir 1969 Náttúruhlaup 1003
16 01:37:21 01:36:57 Tonie Gertin Sørensen 1969 Víkingur 1055
17 01:38:13 01:37:38 Ásdís Björk Jónsdóttir 1973   1022
18 01:38:32 01:37:55 Gróa Másdóttir 1971 Útiverur 1031
19 01:38:42 01:38:17 Þórey Jónsdóttir 1981 Hlaupahópur Víkings 1118
20 01:39:59 01:39:26 Elva Rut Helgadottir 1972 Stjarnan 1083
21 01:40:12 01:39:39 Klara Sveindóttir 1982 Stjarnan 1122
22 01:40:25 01:39:58 Guðrún Lovísa Ólafsdóttir 1977   1080
23 01:40:31 01:39:54 Elsa Eysteinsdottir 1972   111
24 01:41:13 01:40:44 Valgerður Jóna Guðjónsdóttir 1972 Haukar 1008
25 01:41:57 01:41:30 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar 1160
26 01:42:15 01:41:39 Elínóra Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Víkings 1108
27 01:43:15 01:42:47 Rebekka Halldorsdóttir 1974 Hlaupahópur Boot Camp 1002
28 01:43:58 01:43:32 Marta María Ástbjörnsdóttir  1969 KR skokk 1113
29 01:44:30 01:44:04 Ída Braga Ómarsdóttir 1973 Hlaupahópur FH 1033
30 01:45:29 01:45:10 Hildur Björg Bæringsdóttir 1976   1117
31 01:47:43 01:47:09 zhaoyan lyu 1982   1087
32 01:48:27 01:47:59 Þorgerður Tómasdóttir 1978   1015
33 01:49:33 01:49:24 Elsa María Davíðsdóttir 1971 Hlaupahópur Breiðabliks 1042
34 01:49:46 01:49:16 Dagný Franklínsdóttir 1977   1039
35 01:50:06 01:49:32 Sandra Jónasdóttir 1968 Stjarnan 1034
Konur 50 ára og eldri
1 01:26:21 01:26:01 Sif Jónsdóttir 1959   1089
2 01:27:31 01:27:10 Guðrún Harðardóttir 1966   1005
3 01:28:05 01:27:38 Eyrún Helga Þorleifsdóttir 1966 Skagaskokk 1097
4 01:29:51 01:29:14 Ásdís Guðnadóttir 1959   1032
5 01:36:00 01:35:44 Jóhanna Björg Hansen 1966 Mosóskokk11 1110
6 01:36:59 01:36:29 Bryndís Fjóla Sigmundsdóttir 1966   1020
7 01:36:59 01:36:29 Unnur Friðþjófsdóttir 1967   1021
8 01:43:58 01:43:32 Steinunn Guðjónsdóttir 1963 KR-skokk 1119
9 01:44:38 01:44:14 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 laugaskokk 1174
10 01:45:38 01:45:13 Sandra Snæborg Fannarsdóttir 1964 ÍR skokk 1052
11 01:48:14 01:47:42 Hrönn Harðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar  1045
12 01:57:53 01:57:27 Ólöf Ragnhildur Sigurðardóttir  1963 ÍR 1051
 

 

Kynjaúrslit 14 km 

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar
1 00:54:45 00:54:45 Ingvar Hjartarson 1994 Fjölnir/Adidas/Garmin 1047
2 00:56:56 00:56:55 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR 1010
3 01:00:27 01:00:26 Vilhjálmur Þór Svansson 1986   1019
4 01:02:24 01:02:23 Valur Þór Kristjánsson 1980 ÍR 1172
5 01:03:16 01:03:13 Víðir Þór Magnússon 1964   1094
6 01:04:34 01:04:32 Bjarki H. Diego 1968   1041
7 01:06:56 01:06:52 Ívar Trausti Jósafatsson 1961 Komaso 1111
8 01:08:13 01:08:11 Hinrik Stefánsson 1971 Hlaupaform 1011
9 01:09:09 01:09:08 Hjörtur Pálmi Jónsson 1971 Hlaupahópur FH 1173
10 01:10:22 01:10:14 Stefán Gíslason 1957 Flandri 1091
11 01:13:04 01:12:43 Einar Þórarinsson 1976 Teddson 1085
12 01:14:13 01:14:04 Þórir Óskarsson 1976 Mikkeller Running Club 1170
13 01:14:32 01:14:19 Gunnar Víðir Þrastarson 1967   1012
14 01:15:26 01:15:08 Guðlaugur Jóhannesson 1978 Richa 116 1112
15 01:17:26 01:17:16 Sindri Bergmann 1973   1121
16 01:18:05 01:17:59 Róbert Jósefsson 1962 Umf Þrestir 1164
17 01:20:19 01:20:09 Skúli Jónas Skúlason 1971 Hlaupahópur FH 1040
18 01:20:49 01:20:36 Hilmar Harðarson 1956 Crossfit Sport 1123
19 01:21:13 01:21:03 Þórhallur Jóhannesson 1953   1046
20 01:21:22 01:21:08 Matthías Eyjólfsson 1973   1017
21 01:21:43 01:21:25 Theodór Carl Steinþórsson 1970 Teddson 1115
22 01:21:57 01:21:32 Friðrik Þór Erlingsson  1975 Víkingur 1102
23 01:22:16 01:22:06 Hinrik Sigurður Jóhannesson 1975   1171
24 01:22:21 01:22:00 Fannar Örn Þorbjörnsson 1981   1077
25 01:24:00 01:23:40 Anton Örn Helgason 1990   1026
26 01:26:53 01:26:33 Sigurður Benediktsson 1969 Víkingur 1103
27 01:27:12 01:26:49 Bergur Þórðarson 1973 Begga og Braga 1093
28 01:27:12 01:26:48 Bragi Birgisson 1973   1092
29 01:27:30 01:26:52 Ragnar Harðarson 1976   1030
30 01:27:32 01:27:09 Grétar Þórisson 1964 Víkingur 1054
31 01:28:14 01:27:59 Jóhann Gunnarsson 1971   1006
32 01:28:33 01:28:14 Gísli Ágúst Guðmundsson 1960 Hlaupahópur FH 1166
33 01:29:40 01:29:14 Smári Viðar Guðjónsson 1960 Skagaskokk 1167
34 01:30:50 01:30:15 Karl Konráðsson 1972 Hlaupahópur Víkings 1109
35 01:33:50 01:33:17 Aron Freyr Eiríksson 1991   1035
36 01:34:00 01:33:31 Jón Bæring Hauksson 1955   1053
37 01:34:35 01:34:27 Auðunn Haraldsson 1990   1104
38 01:35:51 01:14:06 Shawn Schumacher 1970   1056
39 01:36:26 01:35:59 Gísli Þorsteinsson 1971 Hlaupahópur FH 598
40 01:38:10 01:37:35 Viggó Ingason 1983   1096
41 01:39:07 01:38:30 Björgvin Jónsson 1974   1116
42 01:41:21 01:40:52 Jón G Tynes Olason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar 1161
43 01:43:12 01:42:41 Karl Olafsson 1975   1081
44 01:43:25 01:43:00 Sigurður Konráðsson 1953 Hlaupahópur Sigga P. og hlaup.is 1106
45 01:43:44 01:43:27 Hrannar Már Sigurðsson Hafberg 1974   1016
46 01:44:28 01:43:55 Sigurjón Magnús Ólafsson  1977   1163
47 01:48:49 01:48:17 Sigurður Örn Hektorsson 1954 Hlaupahópur Stjörnunnar  1044
48 01:52:24 01:52:02 Pétur Svavarsson 1959   1036
49 02:00:32 01:59:53 Árni Baldvin Ólafsson  1977   1028
50 02:08:30 02:08:06 Eysteinn Hafberg 1940 Skokkhópur Hauka 1090
51 03:13:25 03:12:48 Kostrewa, Martin 1964   1050
Konur
1 01:06:56 01:06:54 Andrea Kolbeinsdóttir  1999 ÍR 1105
2 01:10:53 01:10:48 Valgerður Dýrleif Heimisdóttir 1977   1025
3 01:13:41 01:13:39 Þóra Gísladóttir  1977 Hlaupahópur FH 1120
4 01:16:17 01:15:59 Niamh Harte 1980 North Cork AC 1067
5 01:18:46 01:18:18 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1971   1013
6 01:22:23 01:22:05 Daria Luczków 1986 Maratonka G 1043
7 01:23:30 01:23:21 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir  1984 Afrekshópurinn 1004
8 01:25:11 01:24:49 Rut Þórarinsdóttir 1979   1088
9 01:26:21 01:26:01 Sif Jónsdóttir 1959   1089
10 01:27:31 01:27:10 Guðrún Harðardóttir 1966   1005
11 01:28:05 01:27:38 Eyrún Helga Þorleifsdóttir 1966 Skagaskokk 1097
12 01:28:10 01:27:52 Hanna Kristín Skaftadóttir 1981   1007
13 01:29:27 01:29:03 Sigríður Sara Sigurðardóttir 1968 Fjölnir 1099
14 01:29:39 01:29:14 Sara M. Ólafsdóttir 1974 Skagaskokk 1037
15 01:29:51 01:29:14 Ásdís Guðnadóttir 1959   1032
16 01:30:02 01:29:31 Harpa Melsteð 1975 Laugaskokk 1078
17 01:30:23 01:29:51 Olga Rannveig Bragadóttir 1986   1079
18 01:30:58 01:30:49 Vigdís Hauksdóttir 1989   1018
19 01:32:19 01:31:56 Bjarney Ólöf Gunnarsdottir 1969 Hlaupahópur FH 1098
20 01:32:47 01:32:40 Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir 1968 Afrekshópur 1066
21 01:33:37 01:33:16 Stefanía pálsdóttir 1992   1027
22 01:34:00 01:33:27 Rósa Björg Karlsdóttir 1968   1086
23 01:34:21 01:33:53 Tinna Rán Ægisdóttir 1980   1014
24 01:34:35 01:34:11 Sandra Ósk Snæbjörnsdóttir 1983 Náttúruhlaup 1162
25 01:34:49 01:34:20 Halldóra Rannveig Blöndal 1971 Náttúruhlaup Artic Running 1169
26 01:35:56 01:35:28 Ásdís Guðný Guðmundsdóttir 1969 Náttúruhlaup 1003
27 01:36:00 01:35:44 Jóhanna Björg Hansen 1966 Mosóskokk11 1110
28 01:36:59 01:36:29 Bryndís Fjóla Sigmundsdóttir 1966   1020
29 01:36:59 01:36:29 Unnur Friðþjófsdóttir 1967   1021
30 01:37:21 01:36:57 Tonie Gertin Sørensen 1969 Víkingur 1055
31 01:37:51 01:37:20 Bára Fanney Hálfdanardóttir 1988   1023
32 01:38:11 01:37:36 Ásta Björk Guðmundsdóttir 1991 ir skokk 1095
33 01:38:13 01:37:38 Ásdís Björk Jónsdóttir 1973   1022
34 01:38:25 01:37:54 Auður Ýr Sigurðardóttir 1991   1024
35 01:38:32 01:37:55 Gróa Másdóttir 1971 Útiverur 1031
36 01:38:42 01:38:17 Þórey Jónsdóttir 1981 Hlaupahópur Víkings 1118
37 01:39:59 01:39:26 Elva Rut Helgadottir 1972 Stjarnan 1083
38 01:40:12 01:39:39 Klara Sveindóttir 1982 Stjarnan 1122
39 01:40:25 01:39:58 Guðrún Lovísa Ólafsdóttir 1977   1080
40 01:40:31 01:39:54 Elsa Eysteinsdottir 1972   111
41 01:41:13 01:40:44 Valgerður Jóna Guðjónsdóttir 1972 Haukar 1008
42 01:41:57 01:41:30 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar 1160
43 01:42:15 01:41:39 Elínóra Kristinsdóttir 1974 Hlaupahópur Víkings 1108
44 01:43:15 01:42:47 Rebekka Halldorsdóttir 1974 Hlaupahópur Boot Camp 1002
45 01:43:58 01:43:32 Marta María Ástbjörnsdóttir  1969 KR skokk 1113
46 01:43:58 01:43:32 Steinunn Guðjónsdóttir 1963 KR-skokk 1119
47 01:44:30 01:44:04 Ída Braga Ómarsdóttir 1973 Hlaupahópur FH 1033
48 01:44:38 01:44:14 Jóhanna Eiríksdóttir 1962 laugaskokk 1174
49 01:45:29 01:45:10 Hildur Björg Bæringsdóttir 1976   1117
50 01:45:38 01:45:13 Sandra Snæborg Fannarsdóttir 1964 ÍR skokk 1052
51 01:46:08 01:45:38 Birgitta Stefánsdóttir 1987 Flandri 1168
52 01:46:09 01:45:32 Renata Blöndal 1985   1107
53 01:46:27 01:45:52 Heiðdís Hanna Sigurðardóttir 1990 Víkingur 1100
54 01:47:28 01:46:53 Þórdís Óladóttir 1983 Útipúl 1029
55 01:47:43 01:47:09 zhaoyan lyu 1982   1087
56 01:47:59 01:47:25 Sunna Björg Helgadóttir 1983 Hlaupahópur Stjörnunnar 1084
57 01:48:14 01:47:42 Hrönn Harðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar  1045
58 01:48:27 01:47:59 Þorgerður Tómasdóttir 1978   1015
59 01:48:42 01:48:12 Tinna Björk Bryde 1984 Bootcamp 1038
60 01:49:33 01:49:24 Elsa María Davíðsdóttir 1971 Hlaupahópur Breiðabliks 1042
61 01:49:46 01:49:16 Dagný Franklínsdóttir 1977   1039
62 01:50:06 01:49:32 Sandra Jónasdóttir 1968 Stjarnan 1034
63 01:51:49 01:51:33 María Magnúsdóttir 1984 Bootcamp 1101
64 01:52:23 01:52:02 Elísabet Pétursdóttir 1988 Skokkhópur Hauka 1165
65 01:57:53 01:57:27 Ólöf Ragnhildur Sigurðardóttir  1963 ÍR 1051
66 02:58:19 02:57:43 Kostrewa, Marie 2009   1049
67 03:13:25 03:12:49 Kostrewa, Emmie 2011   1048
 

 

 

Heildarúrslit 17,5 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
1 01:10:40 01:10:39 Arnar Pétursson 1991 ÍR 551
2 01:14:55 01:14:55 Sigurjón Ernir Sturluson  1990 Dansport 518
3 01:18:32 01:18:30 Brynjar Viggósson 1973 Hlaupahópur SPS 618
4 01:20:24 01:20:20 Sean Harte 1984 North Cork AC 614
5 01:22:00 01:21:59 Elín Edda Sigurðardóttir  1989 ÍR  519
6 01:25:48 01:25:46 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 520
7 01:30:29 01:30:25 Jón Ragnar Ragnarsson 1985 Hlaupahópur Sigga P 651
8 01:30:33 01:30:28 Bjarni Adalgeirsson 1982 Náttúruhlaup 548
9 01:31:06 01:31:03 Bergsveinn Kristinsson  1983 Haukar 586
10 01:33:47 01:33:41 Kristján Hrafn Guðmundsson 1979   592
11 01:34:20 01:34:09 Stephen Button 1955   612
12 01:34:31 01:34:24 Sverrir Örn Björnsson 1971 Skokkhópur Álftaness 604
13 01:35:02 01:35:00 Hjalti G. Karlsson 1962 Afrekshópur 659
14 01:37:40 01:37:33 Einar Rafn Viðarsson 1982 BootCamp 542
15 01:38:26 01:38:20 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skkokkhópur Álftaness 546
16 01:39:01 01:38:57 Guðjón Ingi Guðjónsson 1976   539
17 01:40:17 01:39:58 Gylfi Þorsteinn Gunnlaugsson 1997   549
18 01:40:22 01:40:08 Guðrún Inga Ragnarsdóttir 1983   652
19 01:40:29 01:39:59 STANISLAW BUKOWSKI 1980 laugarskokk 615
20 01:40:45 01:40:25 Atli Gunnarsson 1969 Hlaupahópur HK 591
21 01:42:03 01:41:45 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk 607
22 01:43:10 01:42:42 Þorsteinn Andrésson 1968   540
23 01:43:50 01:43:36 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk 553
24 01:44:53 01:44:39 Elmar Ernir Viðarsson 1982   510
25 01:44:57 01:44:40 Björg Alexandersdóttir 1975 Icelandair 532
26 01:45:36 01:45:22 Ingveldur H. Ingibergsdóttir 1966 Flandri 655
27 01:45:51 01:45:32 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 1966 skrikapaka 504
28 01:46:09 01:46:00 Harpa Dröfn Georgsdóttir 1978 ÍR-skokk 503
29 01:46:15 01:46:03 Sif Arnarsdóttir 1975 Laugaskokk 516
30 01:46:40 01:46:20 Jon Grimsson 1959 ÍR-Skokk 509
31 01:46:53 01:46:35 Margrét Valdimarsdóttir 1971 Hlaupahópur HK 589
32 01:47:09 01:46:50 Helgi Kárason 1968 IR-skokk 617
33 01:47:58 01:47:47 Svanþór Laxdal 1979 Crossfit Sport 528
34 01:48:46 01:48:30 Guðrún Bergsteinsdóttir 1975 Hlaupahópur FH 597
35 01:49:35 01:49:12 Rósa Björk Svavarsdóttir 1968 Árbæjarskokk 657
36 01:49:42 01:49:21 Pálína Sigurðardóttir 1976 Útipúl 511
37 01:49:53 01:49:22 Bendt Harðarson Bendtsen 1980   523
38 01:50:07 01:49:35 Birgir Örn Birgisson 1970 Laugaskokk 587
39 01:50:20 01:50:08 Helgi Valur Georgsson 1974   529
40 01:51:17 01:51:00 Edda Vésteinsdóttir 1981   538
41 01:51:24 01:51:14 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk 552
42 01:51:24 01:51:05 Grétar Páll Jónsson 1977   601
43 01:51:40 01:51:21 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR Skokk 609
44 01:51:52 01:51:36 Sigrún Hallgrímsdóttir 1975 TKS 608
45 01:52:00 01:51:27 Karitas Gunnarsdóttir 1974   536
46 01:52:02 01:51:39 Simona Vareikaite 1992 Arctic Running 517
47 01:52:15 01:51:55 Þórhildur Ósk Halldórsdóttir 1974   501
48 01:53:24 01:52:51 Sigrún Melax 1984 Náttúruhlaup 599
49 01:53:31 01:53:13 Olivier Ledru 1972 Siggis trap 610
50 01:53:34 01:53:28 FUMEY Manon 1988   653
51 01:53:35 01:53:17 Sandrine Laplace 1977 Siggis trap 660
52 01:54:26 01:54:13 Guðmundur Þ Eyjólfsson 1958 Hlaupahópur Sigga P 585
53 01:54:27 01:54:06 Inga Eiríksdóttir 1964 Hlaupahópur FH 534
54 01:55:02 01:54:43 Súsanna Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins 545
55 01:55:13 01:54:57 Kári Sighvatsson 1987   654
56 01:55:14 01:54:54 Sigríður Björg Tómasdóttir 1971 KR-skokk 522
57 01:56:03 01:55:37 Elva Gísladóttir 1973 Hlaupahópur Ármanns 596
58 01:56:23 01:56:07 Sigurður Freyr Jónatansson 1969 ÍR Skokk/Laugavegshópur Sigga P. og hlaup.is 606
59 01:56:32 01:56:20 Gísli B. Ívarsson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar 512
60 01:56:43 01:56:21 Guðmunda Sigurbjörnsdóttir 1969 Laugaskokk 543
61 01:56:51 01:56:20 Katherine Rose Jonsson 1977 3N 622
62 01:58:02 01:57:46 Sesselja G Vilhjálmsdóttir 1985 Vindkisurnar 554
63 01:58:07 01:57:45 Elín Pálsdóttir 1979 Náttúruhlaup 513
64 01:58:30 01:58:06 Unnur Árnadóttir 1966 ÍR skokk 506
65 01:58:42 01:58:30 Jónas Rafn Stefánsson 1979 CFS Skokkhópur 527
66 01:58:47 01:58:24 Jóhanna Valdimarsdóttir 1968 Hlaupahópur HK 590
67 01:59:01 01:58:33 Ævar Þórólfsson 1977 Level 10 593
68 01:59:10 01:58:38 Páll Helgason 1970   535
69 01:59:44 01:59:17 Brynhildur Björnsdóttir 1961 Skagaskokk 603
70 02:00:19 01:59:56 Ásdís Wöhler 1970 ÍR-skokk 600
71 02:01:57 02:01:25 Hrafnhildur Birgisdóttir 1980   515
72 02:02:07 02:01:54 Guðrún Bjarnadóttir 1976 Crossfit Sport 537
73 02:02:23 02:02:06 Fjóla Guðjónsdóttir 1966   507
74 02:04:47 02:04:32 Ólafur Þór Rafnsson 1976   547
75 02:04:49 02:04:38 Sigurós Hallgrímsdóttir 1976 Hlaupahópur Breiðabliks 621
76 02:06:13 02:06:02 Rósa Guðrún Bergþórsdóttir 1971 Hlaupahópur Breiðabliks 620
77 02:07:09 02:06:33 Elín Úlfarsdóttir 1963 Hamar 658
78 02:07:58 02:07:26 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR skokk 530
79 02:08:49 02:08:22 Ragnheiður Birgisdóttir 1975 KR-skokk 521
80 02:08:54 02:08:34 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965   505
81 02:08:59 02:08:30 Auður H Ingólfsdóttir 1970 Flandri 602
82 02:09:40 02:09:12 Sigríður Eysteinsdóttir 1967 KR Skokk 550
83 02:09:43 02:09:13 Ingibjörg Þóra Helgadóttir 1970 ÍR-Skokk 525
84 02:10:59 02:10:31 Valdís Arnórsdóttir 1972   526
85 02:13:45 02:13:33 Hilmar Már Einarsson 1990   605
86 02:13:49 02:13:32 María Bjarnadóttir 1967 Náttúruhlaup Arctic Running og 66°Norður 508
87 02:14:51 02:14:27 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 KR-skokk 656
88 02:15:29 02:15:08 Hrönn Hrafnsdóttir 1967 Breiðablik 502
89 02:17:16 02:16:38 Bryndís Eva Sverrisdóttir 1977   541
90 02:17:18 02:16:48 Perla Dögg Þórðardóttir 1984   588
91 02:18:06 02:17:40 Hinks Hilary Ann 1952   619
92 02:19:52 02:19:16 Ólafur Bjarki Ágústsson 1979   611
93 02:21:02 02:20:49 Jónas Ingi Pétursson 1972   531
94 02:23:19 02:22:45 Dögg Jónsdóttir 1976 CrossFit Sport 514
95 02:59:52 02:59:42 Chaverot Caryle 1983   594
 

 

 

Flokkaúrslit 17,5 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar 34 ára og yngri
1 01:10:40 01:10:39 Arnar Pétursson 1991 ÍR 551
2 01:14:55 01:14:55 Sigurjón Ernir Sturluson  1990 Dansport 518
3 01:20:24 01:20:20 Sean Harte 1984 North Cork AC 614
4 01:30:29 01:30:25 Jón Ragnar Ragnarsson 1985 Hlaupahópur Sigga P 651
5 01:31:06 01:31:03 Bergsveinn Kristinsson  1983 Haukar 586
6 01:40:17 01:39:58 Gylfi Þorsteinn Gunnlaugsson 1997   549
7 01:55:13 01:54:57 Kári Sighvatsson 1987   654
8 02:13:45 02:13:33 Hilmar Már Einarsson 1990   605
9 02:59:52 02:59:42 Chaverot Caryle 1983   594
Karlar 35 til 49 ára
1 01:18:32 01:18:30 Brynjar Viggósson 1973 Hlaupahópur SPS 618
2 01:25:48 01:25:46 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 520
3 01:30:33 01:30:28 Bjarni Adalgeirsson 1982 Náttúruhlaup 548
4 01:33:47 01:33:41 Kristján Hrafn Guðmundsson 1979   592
5 01:34:31 01:34:24 Sverrir Örn Björnsson 1971 Skokkhópur Álftaness 604
6 01:37:40 01:37:33 Einar Rafn Viðarsson 1982 BootCamp 542
7 01:39:01 01:38:57 Guðjón Ingi Guðjónsson 1976   539
8 01:40:29 01:39:59 STANISLAW BUKOWSKI 1980 laugarskokk 615
9 01:40:45 01:40:25 Atli Gunnarsson 1969 Hlaupahópur HK 591
10 01:42:03 01:41:45 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk 607
11 01:43:10 01:42:42 Þorsteinn Andrésson 1968   540
12 01:44:53 01:44:39 Elmar Ernir Viðarsson 1982   510
13 01:47:09 01:46:50 Helgi Kárason 1968 IR-skokk 617
14 01:47:58 01:47:47 Svanþór Laxdal 1979 Crossfit Sport 528
15 01:49:53 01:49:22 Bendt Harðarson Bendtsen 1980   523
16 01:50:07 01:49:35 Birgir Örn Birgisson 1970 Laugaskokk 587
17 01:50:20 01:50:08 Helgi Valur Georgsson 1974   529
18 01:51:24 01:51:14 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk 552
19 01:51:24 01:51:05 Grétar Páll Jónsson 1977   601
20 01:53:31 01:53:13 Olivier Ledru 1972 Siggis trap 610
21 01:56:23 01:56:07 Sigurður Freyr Jónatansson 1969 ÍR Skokk/Laugavegshópur Sigga P. og hlaup.is 606
22 01:56:32 01:56:20 Gísli B. Ívarsson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar 512
23 01:58:42 01:58:30 Jónas Rafn Stefánsson 1979 CFS Skokkhópur 527
24 01:59:01 01:58:33 Ævar Þórólfsson 1977 Level 10 593
25 01:59:10 01:58:38 Páll Helgason 1970   535
26 02:04:47 02:04:32 Ólafur Þór Rafnsson 1976   547
27 02:19:52 02:19:16 Ólafur Bjarki Ágústsson 1979   611
28 02:21:02 02:20:49 Jónas Ingi Pétursson 1972   531
Karlar 50 ára og eldri
1 01:34:20 01:34:09 Stephen Button 1955   612
2 01:35:02 01:35:00 Hjalti G. Karlsson 1962 Afrekshópur 659
3 01:38:26 01:38:20 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skkokkhópur Álftaness 546
4 01:43:50 01:43:36 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk 553
5 01:45:51 01:45:32 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 1966 skrikapaka 504
6 01:46:40 01:46:20 Jon Grimsson 1959 ÍR-Skokk 509
7 01:54:26 01:54:13 Guðmundur Þ Eyjólfsson 1958 Hlaupahópur Sigga P 585
Konur 34 ára og yngri
1 01:22:00 01:21:59 Elín Edda Sigurðardóttir  1989 ÍR  519
2 01:40:22 01:40:08 Guðrún Inga Ragnarsdóttir 1983   652
3 01:52:02 01:51:39 Simona Vareikaite 1992 Arctic Running 517
4 01:53:24 01:52:51 Sigrún Melax 1984 Náttúruhlaup 599
5 01:53:34 01:53:28 FUMEY Manon 1988   653
6 01:58:02 01:57:46 Sesselja G Vilhjálmsdóttir 1985 Vindkisurnar 554
7 02:17:18 02:16:48 Perla Dögg Þórðardóttir 1984   588
Konur 35 til 49 ára
1 01:44:57 01:44:40 Björg Alexandersdóttir 1975 Icelandair 532
2 01:46:09 01:46:00 Harpa Dröfn Georgsdóttir 1978 ÍR-skokk 503
3 01:46:15 01:46:03 Sif Arnarsdóttir 1975 Laugaskokk 516
4 01:46:53 01:46:35 Margrét Valdimarsdóttir 1971 Hlaupahópur HK 589
5 01:48:46 01:48:30 Guðrún Bergsteinsdóttir 1975 Hlaupahópur FH 597
6 01:49:35 01:49:12 Rósa Björk Svavarsdóttir 1968 Árbæjarskokk 657
7 01:49:42 01:49:21 Pálína Sigurðardóttir 1976 Útipúl 511
8 01:51:17 01:51:00 Edda Vésteinsdóttir 1981   538
9 01:51:40 01:51:21 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR Skokk 609
10 01:51:52 01:51:36 Sigrún Hallgrímsdóttir 1975 TKS 608
11 01:52:00 01:51:27 Karitas Gunnarsdóttir 1974   536
12 01:52:15 01:51:55 Þórhildur Ósk Halldórsdóttir 1974   501
13 01:53:35 01:53:17 Sandrine Laplace 1977 Siggis trap 660
14 01:55:02 01:54:43 Súsanna Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins 545
15 01:55:14 01:54:54 Sigríður Björg Tómasdóttir 1971 KR-skokk 522
16 01:56:03 01:55:37 Elva Gísladóttir 1973 Hlaupahópur Ármanns 596
17 01:56:43 01:56:21 Guðmunda Sigurbjörnsdóttir 1969 Laugaskokk 543
18 01:56:51 01:56:20 Katherine Rose Jonsson 1977 3N 622
19 01:58:07 01:57:45 Elín Pálsdóttir 1979 Náttúruhlaup 513
20 01:58:47 01:58:24 Jóhanna Valdimarsdóttir 1968 Hlaupahópur HK 590
21 02:00:19 01:59:56 Ásdís Wöhler 1970 ÍR-skokk 600
22 02:01:57 02:01:25 Hrafnhildur Birgisdóttir 1980   515
23 02:02:07 02:01:54 Guðrún Bjarnadóttir 1976 Crossfit Sport 537
24 02:04:49 02:04:38 Sigurós Hallgrímsdóttir 1976 Hlaupahópur Breiðabliks 621
25 02:06:13 02:06:02 Rósa Guðrún Bergþórsdóttir 1971 Hlaupahópur Breiðabliks 620
26 02:07:58 02:07:26 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR skokk 530
27 02:08:49 02:08:22 Ragnheiður Birgisdóttir 1975 KR-skokk 521
28 02:08:59 02:08:30 Auður H Ingólfsdóttir 1970 Flandri 602
29 02:09:43 02:09:13 Ingibjörg Þóra Helgadóttir 1970 ÍR-Skokk 525
30 02:10:59 02:10:31 Valdís Arnórsdóttir 1972   526
31 02:14:51 02:14:27 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 KR-skokk 656
32 02:17:16 02:16:38 Bryndís Eva Sverrisdóttir 1977   541
33 02:23:19 02:22:45 Dögg Jónsdóttir 1976 CrossFit Sport 514
Konur 50 ára og eldri
1 01:45:36 01:45:22 Ingveldur H. Ingibergsdóttir 1966 Flandri 655
2 01:54:27 01:54:06 Inga Eiríksdóttir 1964 Hlaupahópur FH 534
3 01:58:30 01:58:06 Unnur Árnadóttir 1966 ÍR skokk 506
4 01:59:44 01:59:17 Brynhildur Björnsdóttir 1961 Skagaskokk 603
5 02:02:23 02:02:06 Fjóla Guðjónsdóttir 1966   507
6 02:07:09 02:06:33 Elín Úlfarsdóttir 1963 Hamar 658
7 02:08:54 02:08:34 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965   505
8 02:09:40 02:09:12 Sigríður Eysteinsdóttir 1967 KR Skokk 550
9 02:13:49 02:13:32 María Bjarnadóttir 1967 Náttúruhlaup Arctic Running og 66°Norður 508
10 02:15:29 02:15:08 Hrönn Hrafnsdóttir 1967 Breiðablik 502
11 02:18:06 02:17:40 Hinks Hilary Ann 1952   619
 

 

 

Kynjaúrslit 17,5 km 

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar
1 01:10:40 01:10:39 Arnar Pétursson 1991 ÍR 551
2 01:14:55 01:14:55 Sigurjón Ernir Sturluson  1990 Dansport 518
3 01:18:32 01:18:30 Brynjar Viggósson 1973 Hlaupahópur SPS 618
4 01:20:24 01:20:20 Sean Harte 1984 North Cork AC 614
5 01:25:48 01:25:46 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 520
6 01:30:29 01:30:25 Jón Ragnar Ragnarsson 1985 Hlaupahópur Sigga P 651
7 01:30:33 01:30:28 Bjarni Adalgeirsson 1982 Náttúruhlaup 548
8 01:31:06 01:31:03 Bergsveinn Kristinsson  1983 Haukar 586
9 01:33:47 01:33:41 Kristján Hrafn Guðmundsson 1979   592
10 01:34:20 01:34:09 Stephen Button 1955   612
11 01:34:31 01:34:24 Sverrir Örn Björnsson 1971 Skokkhópur Álftaness 604
12 01:35:02 01:35:00 Hjalti G. Karlsson 1962 Afrekshópur 659
13 01:37:40 01:37:33 Einar Rafn Viðarsson 1982 BootCamp 542
14 01:38:26 01:38:20 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skkokkhópur Álftaness 546
15 01:39:01 01:38:57 Guðjón Ingi Guðjónsson 1976   539
16 01:40:17 01:39:58 Gylfi Þorsteinn Gunnlaugsson 1997   549
17 01:40:29 01:39:59 STANISLAW BUKOWSKI 1980 laugarskokk 615
18 01:40:45 01:40:25 Atli Gunnarsson 1969 Hlaupahópur HK 591
19 01:42:03 01:41:45 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk 607
20 01:43:10 01:42:42 Þorsteinn Andrésson 1968   540
21 01:43:50 01:43:36 Einar Arnarsson 1963 KR-skokk 553
22 01:44:53 01:44:39 Elmar Ernir Viðarsson 1982   510
23 01:45:51 01:45:32 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 1966 skrikapaka 504
24 01:46:40 01:46:20 Jon Grimsson 1959 ÍR-Skokk 509
25 01:47:09 01:46:50 Helgi Kárason 1968 IR-skokk 617
26 01:47:58 01:47:47 Svanþór Laxdal 1979 Crossfit Sport 528
27 01:49:53 01:49:22 Bendt Harðarson Bendtsen 1980   523
28 01:50:07 01:49:35 Birgir Örn Birgisson 1970 Laugaskokk 587
29 01:50:20 01:50:08 Helgi Valur Georgsson 1974   529
30 01:51:24 01:51:14 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk 552
31 01:51:24 01:51:05 Grétar Páll Jónsson 1977   601
32 01:53:31 01:53:13 Olivier Ledru 1972 Siggis trap 610
33 01:54:26 01:54:13 Guðmundur Þ Eyjólfsson 1958 Hlaupahópur Sigga P 585
34 01:55:13 01:54:57 Kári Sighvatsson 1987   654
35 01:56:23 01:56:07 Sigurður Freyr Jónatansson 1969 ÍR Skokk/Laugavegshópur Sigga P. og hlaup.is 606
36 01:56:32 01:56:20 Gísli B. Ívarsson 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar 512
37 01:58:42 01:58:30 Jónas Rafn Stefánsson 1979 CFS Skokkhópur 527
38 01:59:01 01:58:33 Ævar Þórólfsson 1977 Level 10 593
39 01:59:10 01:58:38 Páll Helgason 1970   535
40 02:04:47 02:04:32 Ólafur Þór Rafnsson 1976   547
41 02:19:52 02:19:16 Ólafur Bjarki Ágústsson 1979   611
42 02:21:02 02:20:49 Jónas Ingi Pétursson 1972   531
43 02:59:52 02:59:42 Chaverot Caryle 1983   594
Karlar
1 01:22:00 01:21:59 Elín Edda Sigurðardóttir  1989 ÍR  519
2 01:40:22 01:40:08 Guðrún Inga Ragnarsdóttir 1983   652
3 01:44:57 01:44:40 Björg Alexandersdóttir 1975 Icelandair 532
4 01:45:36 01:45:22 Ingveldur H. Ingibergsdóttir 1966 Flandri 655
5 01:46:09 01:46:00 Harpa Dröfn Georgsdóttir 1978 ÍR-skokk 503
6 01:46:15 01:46:03 Sif Arnarsdóttir 1975 Laugaskokk 516
7 01:46:53 01:46:35 Margrét Valdimarsdóttir 1971 Hlaupahópur HK 589
8 01:48:46 01:48:30 Guðrún Bergsteinsdóttir 1975 Hlaupahópur FH 597
9 01:49:35 01:49:12 Rósa Björk Svavarsdóttir 1968 Árbæjarskokk 657
10 01:49:42 01:49:21 Pálína Sigurðardóttir 1976 Útipúl 511
11 01:51:17 01:51:00 Edda Vésteinsdóttir 1981   538
12 01:51:40 01:51:21 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR Skokk 609
13 01:51:52 01:51:36 Sigrún Hallgrímsdóttir 1975 TKS 608
14 01:52:00 01:51:27 Karitas Gunnarsdóttir 1974   536
15 01:52:02 01:51:39 Simona Vareikaite 1992 Arctic Running 517
16 01:52:15 01:51:55 Þórhildur Ósk Halldórsdóttir 1974   501
17 01:53:24 01:52:51 Sigrún Melax 1984 Náttúruhlaup 599
18 01:53:34 01:53:28 FUMEY Manon 1988   653
19 01:53:35 01:53:17 Sandrine Laplace 1977 Siggis trap 660
20 01:54:27 01:54:06 Inga Eiríksdóttir 1964 Hlaupahópur FH 534
21 01:55:02 01:54:43 Súsanna Friðriksdóttir 1971 Hlaupasamtök Lýðveldisins 545
22 01:55:14 01:54:54 Sigríður Björg Tómasdóttir 1971 KR-skokk 522
23 01:56:03 01:55:37 Elva Gísladóttir 1973 Hlaupahópur Ármanns 596
24 01:56:43 01:56:21 Guðmunda Sigurbjörnsdóttir 1969 Laugaskokk 543
25 01:56:51 01:56:20 Katherine Rose Jonsson 1977 3N 622
26 01:58:02 01:57:46 Sesselja G Vilhjálmsdóttir 1985 Vindkisurnar 554
27 01:58:07 01:57:45 Elín Pálsdóttir 1979 Náttúruhlaup 513
28 01:58:30 01:58:06 Unnur Árnadóttir 1966 ÍR skokk 506
29 01:58:47 01:58:24 Jóhanna Valdimarsdóttir 1968 Hlaupahópur HK 590
30 01:59:44 01:59:17 Brynhildur Björnsdóttir 1961 Skagaskokk 603
31 02:00:19 01:59:56 Ásdís Wöhler 1970 ÍR-skokk 600
32 02:01:57 02:01:25 Hrafnhildur Birgisdóttir 1980   515
33 02:02:07 02:01:54 Guðrún Bjarnadóttir 1976 Crossfit Sport 537
34 02:02:23 02:02:06 Fjóla Guðjónsdóttir 1966   507
35 02:04:49 02:04:38 Sigurós Hallgrímsdóttir 1976 Hlaupahópur Breiðabliks 621
36 02:06:13 02:06:02 Rósa Guðrún Bergþórsdóttir 1971 Hlaupahópur Breiðabliks 620
37 02:07:09 02:06:33 Elín Úlfarsdóttir 1963 Hamar 658
38 02:07:58 02:07:26 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR skokk 530
39 02:08:49 02:08:22 Ragnheiður Birgisdóttir 1975 KR-skokk 521
40 02:08:54 02:08:34 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965   505
41 02:08:59 02:08:30 Auður H Ingólfsdóttir 1970 Flandri 602
42 02:09:40 02:09:12 Sigríður Eysteinsdóttir 1967 KR Skokk 550
43 02:09:43 02:09:13 Ingibjörg Þóra Helgadóttir 1970 ÍR-Skokk 525
44 02:10:59 02:10:31 Valdís Arnórsdóttir 1972   526
45 02:13:45 02:13:33 Hilmar Már Einarsson 1990   605
46 02:13:49 02:13:32 María Bjarnadóttir 1967 Náttúruhlaup Arctic Running og 66°Norður 508
47 02:14:51 02:14:27 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 KR-skokk 656
48 02:15:29 02:15:08 Hrönn Hrafnsdóttir 1967 Breiðablik 502
49 02:17:16 02:16:38 Bryndís Eva Sverrisdóttir 1977   541
50 02:17:18 02:16:48 Perla Dögg Þórðardóttir 1984   588
51 02:18:06 02:17:40 Hinks Hilary Ann 1952   619
52 02:23:19 02:22:45 Dögg Jónsdóttir 1976 CrossFit Sport 514
 

 

 

Heildarúrslit 22 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
1 01:29:46 01:29:44 Benoit Branger 1984 INOV8 Iceland 116
2 01:37:49 01:37:47 Gunnar Atli Fríðuson 1975 INOV8 Iceland 46
3 01:39:18 01:39:14 Arnar Ragnarsson 1988 Boot Camp 137
4 01:40:05 01:40:02 Ágúst Ævar Gunnarsson 1976   49
5 01:40:56 01:40:56 Jón Haukur Steingrímsson 1971   81
6 01:41:24 01:41:20 Þórir Magnússon 1971 Laugaskokk 53
7 01:41:54 01:41:53 Ólafur Ragnar Helgason 1976 Fjölnir / Siggi P 163
8 01:42:31 01:42:28 Birgir Már Vigfússon 1982 Hlaupahópur Ármanns 55
9 01:43:23 01:43:21 ALLEMANDET  1990   160
10 01:43:25 01:43:23 Gunnar Marteinsson 1983 Hlaupahópur Ármanns 111
11 01:43:48 01:43:45 Einar Gunnar Guðmundsson 1972 KR skokk 95
12 01:44:16 01:44:12 Hlynur Guðmundsson 1972 Laugaskokk 47
13 01:45:08 01:45:07 Atli Steinn Sveinbjörnsson 1987 3SH 113
14 01:45:20 01:45:15 Kristinn Ó Sigmundsson 1972 Flandri 41
15 01:46:06 01:46:02 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness 96
16 01:46:47 01:46:42 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri 92
17 01:48:35 01:48:32 Búi Steinn Kárason 1989   39
18 01:49:28 01:49:23 Sigurður Kiernan 1969 Ármann 168
19 01:50:04 01:50:01 Gunnar Stefansson 1976 Náttúruhlaup 90
20 01:51:09 01:51:02 Árni Þór Finnsson 1987   13
21 01:51:46 01:51:42 Viktor J. Vigfússon  1967 Hlaupahópur Ármanns 107
22 01:52:04 01:51:57 Kjartan Guðmundsson 1972 Mosóskokk 20
23 01:52:35 01:52:30 Kjartan Sævarsson 1968 Laugaskokk 109
24 01:52:44 01:52:36 Sigvaldi Kaldalóns 1974   44
25 01:52:49 01:52:43 Ívar Jónsson 1969 AB Skokk 15
26 01:53:33 01:53:29 Haukur P Finnsson  1968   19
27 01:54:13 01:54:06 Jóhann Helgi Sigurðsson 1974 KR-skokk 48
28 01:54:37 01:54:30 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk 22
29 01:54:53 01:54:46 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk/Hlaupasamtök Lýðveldisins 17
30 01:55:38 01:55:34 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir  1981 ÍR Skokk 161
31 01:56:00 01:55:46 Helgi Þór Harðarson 1975 Fjölnir 98
32 01:56:53 01:56:48 ivar adolfsson 1962 laugaskokk 135
33 01:57:15 01:57:09 Marek Sitár 1986 skialpshop.com 139
34 01:57:32 01:57:26 Snævar Ingi Hafsteinsson 1988   18
35 01:57:38 01:57:32 Haukur Þór Lúðvíksson 1973   162
36 01:57:38 01:57:22 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk 102
37 01:58:04 01:57:50 Michael Bown 1958 KR Skokk 165
38 01:58:07 01:58:03 Sonja Sif Jóhannsdóttir 1975 INOV8 Iceland 105
39 01:58:27 01:58:18 Karl Jón Hirst 1959 Fjölnir 21
40 01:59:01 01:58:51 Hallgrímur Kristján Beck 1973   86
41 01:59:43 01:59:41 Kolbrún Ósk Jónsdóttir 1981 Morgunfuglarnir 94
42 02:00:39 02:00:31 Bjarki Þór Friðleifsson  1994 Boot Camp 101
43 02:01:03 02:00:56 Nökkvi Pálmason 1977 Laugavegshópur Sigga P. og Hlaup.is 9
44 02:01:05 02:01:00 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins 7
45 02:01:08 02:01:02 Róbert Traustason 1983 Boot Camp 83
46 02:01:37 02:01:31 Putnoki Ferenc 1988   136
47 02:02:01 02:01:43 Líney Pálsdóttir 1989 Hamar 52
48 02:02:28 02:02:17 Guðmundur Ragnar Steingrímsson 1966 Arctic running Náttúruhlaup 45
49 02:02:29 02:02:19 Trausti Gíslason 1978   119
50 02:02:44 02:02:40 Arna Ír Gunnarsdóttir 1970 Frískir flóamenn 54
51 02:03:42 02:03:37 Ingólfur Örn Arnarsson 1962 Hlaupahópur FH 50
52 02:04:00 02:03:50 Ingvi Jónasson 1973 Hlaupahópur Breiðabliks 134
53 02:04:06 02:04:02 Baldur Úlfar Haraldsson 1965 Laufa skokk  133
54 02:04:13 02:03:59 Páll Már Pálsson 1965   2
55 02:04:16 02:04:03 Guðjón D Haraldsson 1969 Laugavegshópur Sigga P og Hlaup.IS 34
56 02:04:17 02:04:02 Elvar Arason 1972 Valur skokk 171
57 02:04:29 02:04:21 Friðleifur Friðleifsson  1970 FH 100
58 02:04:30 02:04:22 Ólafía Kvaran 1970   99
59 02:04:57 02:04:43 Einar Ingimundarson 1974 Hlaupahópur FH 88
60 02:05:04 02:04:59 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Inov8 Iceland 24
61 02:05:42 02:05:35 Peter Roe 1969   114
62 02:05:57 02:05:45 Guðmundur David Terrazas 1982 Laugaskokk 108
63 02:07:07 02:06:52 Árný Björg Ísberg 1981 Náttúruhlaup 80
64 02:08:15 02:08:09 María Sigríður Guðjónsdóttir 1977 Laugaskokk/Laugavegshópur Sigga P. og hlaup.is 10
65 02:08:43 02:08:28 Kári Halldórsson 1959   38
66 02:09:52 02:09:39 Brynja Baldursdóttir 1967 Náttúruhlaup 93
67 02:10:21 02:09:51 Guðrún Randalín Lárusdóttir 1977   110
68 02:11:01 02:10:51 Daníel Þór Magnússon 1991   103
69 02:11:01 02:10:58 Rúna Egilsdóttir 1978   118
70 02:11:12 02:11:00 Pálmi Jóhannsson 1988 Náttúruhlaup 166
71 02:11:26 02:11:20 Katrín Sigrún Tómasdóttir 1980 Náttúruhlaup 23
72 02:11:32 02:11:20 Þröstur K. Sveinbjörnsson 1959 Laugavegshópur Sigga P. og Hlaup.is 33
73 02:11:33 02:11:28 Matej Novotny 1985 UNICEF Slovakia 138
74 02:11:46 02:11:22 Óskar Þór Þráinsson 1980 Laugaskokk 158
75 02:12:25 02:11:57 Olgeir Pétursson 1984 UMFB 12
76 02:12:32 02:12:20 Gunnur Róbertsdóttir 1974 Náttúruhlaup 5
77 02:13:27 02:13:24 Sigurður Óskar Halldórsson 1996   121
78 02:13:58 02:13:45 Aðalsteinn Friðriksson 1970 Náttúruhlaup  6
79 02:14:15 02:14:03 Andri Úlfarsson 1978 Boot Camp 132
80 02:14:15 02:14:10 Sigríður Halldórsdóttir 1986 Náttúruhlaup 159
81 02:15:16 02:15:05 Guðrún Jóhanna Georgsdóttir 1975 Laugavegshópur Sigga og Torfa 35
82 02:15:23 02:15:13 Sigurður Halldór Sævarssson 1968 Skagaskokk 167
83 02:16:16 02:15:53 Þórður Hjalti Þovarðarson 1971 Hlaupahópur FH 36
84 02:16:17 02:16:06 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir Flóamenn 29
85 02:16:36 02:16:30 Marián Kmet 1983   140
86 02:16:41 02:16:28 Brynhildur Axelsdóttir 1971 Nàttúruhlaup.is 14
87 02:16:47 02:16:31 Steinar B. Hafberg 1973   91
88 02:16:54 02:16:37 Björg Vigfúsdóttir  1978   43
89 02:17:07 02:16:32 Elfar Bragason 1981   97
90 02:17:24 02:17:03 Sondy Haldursdóttir Johansen 1964 Árbæjarskokk 31
91 02:17:37 02:17:20 Sigurbjörg Ólafsdóttir 1978 Náttúruhlaup 42
92 02:17:42 02:17:27 Ragnar Þórðarson 1977   27
93 02:18:11 02:17:49 Anna Lára Guðnadóttir 1978 Mosóskokk 25
94 02:18:12 02:17:52 Steinunn Una 1971 3N 115
95 02:18:42 02:18:23 Hanna Rún Viðarsdóttir 1977 3N 26
96 02:18:48 02:18:26 Margrét Jóhannsdóttir 1963 Hlaupahópur FH 82
97 02:19:31 02:19:21 Anna Pálsdóttir 1993   106
98 02:19:49 02:19:34 Arnar Pálsson 1977   28
99 02:20:43 02:20:14 Ingi Rúnar Árnason 1981 Hlaupahópurinn Flandri Borgarnes 11
100 02:21:10 02:21:03 Kristinn Jóhann Ólafsson 1969 Hlaupahópur Breiðabliks 170
101 02:21:35 02:21:25 Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé 1969   30
102 02:26:43 02:26:38 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 INOV8 Iceland 112
103 02:28:39 02:28:23 Elín Hrefna Ólafsdóttir 1988   40
104 02:29:12 02:28:54 Svavar Kvaran 1961 Náttúruhlaup. Hlaupahópurinn Dunna 104
105 02:29:31 02:29:16 Þóra Katrín Gunnarsdóttir 1973 Náttúruhlaup  51
106 02:31:33 02:31:00 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976   32
107 02:33:54 02:33:45 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Hlaupahópur Breiðabliks 169
108 02:42:12 02:41:55 Rúna Hauksdóttir hvannberg 1962 TKS 8
109 02:49:52 02:49:44 Anna Einarsdóttir 1983 Boot Camp 84
110 02:51:54 02:51:29 Guðmundur Birgir Heiðarson 1966   37
111 02:52:22 02:51:44 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH 1
112 02:54:41 02:54:33 Kristjana Viðarsdòttir 1977 Boot Camp 85
113 02:58:16 02:57:47 Kostrewa, Sofie 2008   120
114 02:58:22 02:57:52 Kostrewa, Bieke 1973   117
 

 

 

Flokkaúrslit 22 km

 
Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar 34 ára og yngri
1 01:29:46 01:29:44 Benoit Branger 1984 INOV8 Iceland 116
2 01:39:18 01:39:14 Arnar Ragnarsson 1988 Boot Camp 137
3 01:43:23 01:43:21 ALLEMANDET  1990   160
4 01:43:25 01:43:23 Gunnar Marteinsson 1983 Hlaupahópur Ármanns 111
5 01:45:08 01:45:07 Atli Steinn Sveinbjörnsson 1987 3SH 113
6 01:48:35 01:48:32 Búi Steinn Kárason 1989   39
7 01:51:09 01:51:02 Árni Þór Finnsson 1987   13
8 01:57:15 01:57:09 Marek Sitár 1986 skialpshop.com 139
9 01:57:32 01:57:26 Snævar Ingi Hafsteinsson 1988   18
10 01:57:38 01:57:22 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk 102
11 02:00:39 02:00:31 Bjarki Þór Friðleifsson  1994 Boot Camp 101
12 02:01:08 02:01:02 Róbert Traustason 1983 Boot Camp 83
13 02:01:37 02:01:31 Putnoki Ferenc 1988   136
14 02:11:01 02:10:51 Daníel Þór Magnússon 1991   103
15 02:11:12 02:11:00 Pálmi Jóhannsson 1988 Náttúruhlaup 166
16 02:11:33 02:11:28 Matej Novotny 1985 UNICEF Slovakia 138
17 02:12:25 02:11:57 Olgeir Pétursson 1984 UMFB 12
18 02:13:27 02:13:24 Sigurður Óskar Halldórsson 1996   121
19 02:16:36 02:16:30 Marián Kmet 1983   140
Karlar 35 til 49 ára
1 01:37:49 01:37:47 Gunnar Atli Fríðuson 1975 INOV8 Iceland 46
2 01:40:05 01:40:02 Ágúst Ævar Gunnarsson 1976   49
3 01:40:56 01:40:56 Jón Haukur Steingrímsson 1971   81
4 01:41:24 01:41:20 Þórir Magnússon 1971 Laugaskokk 53
5 01:41:54 01:41:53 Ólafur Ragnar Helgason 1976 Fjölnir / Siggi P 163
6 01:42:31 01:42:28 Birgir Már Vigfússon 1982 Hlaupahópur Ármanns 55
7 01:43:48 01:43:45 Einar Gunnar Guðmundsson 1972 KR skokk 95
8 01:44:16 01:44:12 Hlynur Guðmundsson 1972 Laugaskokk 47
9 01:45:20 01:45:15 Kristinn Ó Sigmundsson 1972 Flandri 41
10 01:46:06 01:46:02 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness 96
11 01:46:47 01:46:42 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri 92
12 01:49:28 01:49:23 Sigurður Kiernan 1969 Ármann 168
13 01:50:04 01:50:01 Gunnar Stefansson 1976 Náttúruhlaup 90
14 01:52:04 01:51:57 Kjartan Guðmundsson 1972 Mosóskokk 20
15 01:52:35 01:52:30 Kjartan Sævarsson 1968 Laugaskokk 109
16 01:52:44 01:52:36 Sigvaldi Kaldalóns 1974   44
17 01:52:49 01:52:43 Ívar Jónsson 1969 AB Skokk 15
18 01:53:33 01:53:29 Haukur P Finnsson  1968   19
19 01:54:13 01:54:06 Jóhann Helgi Sigurðsson 1974 KR-skokk 48
20 01:56:00 01:55:46 Helgi Þór Harðarson 1975 Fjölnir 98
21 01:57:38 01:57:32 Haukur Þór Lúðvíksson 1973   162
22 01:59:01 01:58:51 Hallgrímur Kristján Beck 1973   86
23 02:01:03 02:00:56 Nökkvi Pálmason 1977 Laugavegshópur Sigga P. og Hlaup.is 9
24 02:02:29 02:02:19 Trausti Gíslason 1978   119
25 02:04:00 02:03:50 Ingvi Jónasson 1973 Hlaupahópur Breiðabliks 134
26 02:04:16 02:04:03 Guðjón D Haraldsson 1969 Laugavegshópur Sigga P og Hlaup.IS 34
27 02:04:17 02:04:02 Elvar Arason 1972 Valur skokk 171
28 02:04:29 02:04:21 Friðleifur Friðleifsson  1970 FH 100
29 02:04:57 02:04:43 Einar Ingimundarson 1974 Hlaupahópur FH 88
30 02:05:42 02:05:35 Peter Roe 1969   114
31 02:05:57 02:05:45 Guðmundur David Terrazas 1982 Laugaskokk 108
32 02:11:46 02:11:22 Óskar Þór Þráinsson 1980 Laugaskokk 158
33 02:13:58 02:13:45 Aðalsteinn Friðriksson 1970 Náttúruhlaup  6
34 02:14:15 02:14:03 Andri Úlfarsson 1978 Boot Camp 132
35 02:15:23 02:15:13 Sigurður Halldór Sævarssson 1968 Skagaskokk 167
36 02:16:16 02:15:53 Þórður Hjalti Þovarðarson 1971 Hlaupahópur FH 36
37 02:16:47 02:16:31 Steinar B. Hafberg 1973   91
38 02:17:07 02:16:32 Elfar Bragason 1981   97
39 02:17:42 02:17:27 Ragnar Þórðarson 1977   27
40 02:19:49 02:19:34 Arnar Pálsson 1977   28
41 02:20:43 02:20:14 Ingi Rúnar Árnason 1981 Hlaupahópurinn Flandri Borgarnes 11
42 02:21:10 02:21:03 Kristinn Jóhann Ólafsson 1969 Hlaupahópur Breiðabliks 170
43 02:52:22 02:51:44 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH 1
Karlar 50 ára og eldri
1 01:51:46 01:51:42 Viktor J. Vigfússon  1967 Hlaupahópur Ármanns 107
2 01:54:37 01:54:30 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk 22
3 01:54:53 01:54:46 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk/Hlaupasamtök Lýðveldisins 17
4 01:56:53 01:56:48 ivar adolfsson 1962 laugaskokk 135
5 01:58:04 01:57:50 Michael Bown 1958 KR Skokk 165
6 01:58:27 01:58:18 Karl Jón Hirst 1959 Fjölnir 21
7 02:01:05 02:01:00 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins 7
8 02:02:28 02:02:17 Guðmundur Ragnar Steingrímsson 1966 Arctic running Náttúruhlaup 45
9 02:03:42 02:03:37 Ingólfur Örn Arnarsson 1962 Hlaupahópur FH 50
10 02:04:06 02:04:02 Baldur Úlfar Haraldsson 1965 Laufa skokk  133
11 02:04:13 02:03:59 Páll Már Pálsson 1965   2
12 02:08:43 02:08:28 Kári Halldórsson 1959   38
13 02:11:32 02:11:20 Þröstur K. Sveinbjörnsson 1959 Laugavegshópur Sigga P. og Hlaup.is 33
14 02:16:17 02:16:06 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir Flóamenn 29
15 02:29:12 02:28:54 Svavar Kvaran 1961 Náttúruhlaup. Hlaupahópurinn Dunna 104
16 02:51:54 02:51:29 Guðmundur Birgir Heiðarson 1966   37
Konur 34 ára og yngri
1 02:02:01 02:01:43 Líney Pálsdóttir 1989 Hamar 52
2 02:14:15 02:14:10 Sigríður Halldórsdóttir 1986 Náttúruhlaup 159
3 02:19:31 02:19:21 Anna Pálsdóttir 1993   106
4 02:28:39 02:28:23 Elín Hrefna Ólafsdóttir 1988   40
5 02:49:52 02:49:44 Anna Einarsdóttir 1983 Boot Camp 84
6 02:58:16 02:57:47 Kostrewa, Sofie 2008   120
Konur 35 til 49 ára
1 01:55:38 01:55:34 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir  1981 ÍR Skokk 161
2 01:58:07 01:58:03 Sonja Sif Jóhannsdóttir 1975 INOV8 Iceland 105
3 01:59:43 01:59:41 Kolbrún Ósk Jónsdóttir 1981 Morgunfuglarnir 94
4 02:02:44 02:02:40 Arna Ír Gunnarsdóttir 1970 Frískir flóamenn 54
5 02:04:30 02:04:22 Ólafía Kvaran 1970   99
6 02:05:04 02:04:59 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Inov8 Iceland 24
7 02:07:07 02:06:52 Árný Björg Ísberg 1981 Náttúruhlaup 80
8 02:08:15 02:08:09 María Sigríður Guðjónsdóttir 1977 Laugaskokk/Laugavegshópur Sigga P. og hlaup.is 10
9 02:10:21 02:09:51 Guðrún Randalín Lárusdóttir 1977   110
10 02:11:01 02:10:58 Rúna Egilsdóttir 1978   118
11 02:11:26 02:11:20 Katrín Sigrún Tómasdóttir 1980 Náttúruhlaup 23
12 02:12:32 02:12:20 Gunnur Róbertsdóttir 1974 Náttúruhlaup 5
13 02:15:16 02:15:05 Guðrún Jóhanna Georgsdóttir 1975 Laugavegshópur Sigga og Torfa 35
14 02:16:41 02:16:28 Brynhildur Axelsdóttir 1971 Nàttúruhlaup.is 14
15 02:16:54 02:16:37 Björg Vigfúsdóttir  1978   43
16 02:17:37 02:17:20 Sigurbjörg Ólafsdóttir 1978 Náttúruhlaup 42
17 02:18:11 02:17:49 Anna Lára Guðnadóttir 1978 Mosóskokk 25
18 02:18:12 02:17:52 Steinunn Una 1971 3N 115
19 02:18:42 02:18:23 Hanna Rún Viðarsdóttir 1977 3N 26
20 02:21:35 02:21:25 Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé 1969   30
21 02:26:43 02:26:38 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 INOV8 Iceland 112
22 02:29:31 02:29:16 Þóra Katrín Gunnarsdóttir 1973 Náttúruhlaup  51
23 02:31:33 02:31:00 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976   32
24 02:33:54 02:33:45 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Hlaupahópur Breiðabliks 169
25 02:54:41 02:54:33 Kristjana Viðarsdòttir 1977 Boot Camp 85
26 02:58:22 02:57:52 Kostrewa, Bieke 1973   117
Konur 50 ára og eldri
1 02:09:52 02:09:39 Brynja Baldursdóttir 1967 Náttúruhlaup 93
2 02:17:24 02:17:03 Sondy Haldursdóttir Johansen 1964 Árbæjarskokk 31
3 02:18:48 02:18:26 Margrét Jóhannsdóttir 1963 Hlaupahópur FH 82
4 02:42:12 02:41:55 Rúna Hauksdóttir hvannberg 1962 TKS 8

 

 

Kynjaúrslit 22 km 

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar
1 01:29:46 01:29:44 Benoit Branger 1984 INOV8 Iceland 116
2 01:37:49 01:37:47 Gunnar Atli Fríðuson 1975 INOV8 Iceland 46
3 01:39:18 01:39:14 Arnar Ragnarsson 1988 Boot Camp 137
4 01:40:05 01:40:02 Ágúst Ævar Gunnarsson 1976   49
5 01:40:56 01:40:56 Jón Haukur Steingrímsson 1971   81
6 01:41:24 01:41:20 Þórir Magnússon 1971 Laugaskokk 53
7 01:41:54 01:41:53 Ólafur Ragnar Helgason 1976 Fjölnir / Siggi P 163
8 01:42:31 01:42:28 Birgir Már Vigfússon 1982 Hlaupahópur Ármanns 55
9 01:43:23 01:43:21 ALLEMANDET  1990   160
10 01:43:25 01:43:23 Gunnar Marteinsson 1983 Hlaupahópur Ármanns 111
11 01:43:48 01:43:45 Einar Gunnar Guðmundsson 1972 KR skokk 95
12 01:44:16 01:44:12 Hlynur Guðmundsson 1972 Laugaskokk 47
13 01:45:08 01:45:07 Atli Steinn Sveinbjörnsson 1987 3SH 113
14 01:45:20 01:45:15 Kristinn Ó Sigmundsson 1972 Flandri 41
15 01:46:06 01:46:02 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness 96
16 01:46:47 01:46:42 Gunnar v Gunnarsson 1969 Flandri 92
17 01:48:35 01:48:32 Búi Steinn Kárason 1989   39
18 01:49:28 01:49:23 Sigurður Kiernan 1969 Ármann 168
19 01:50:04 01:50:01 Gunnar Stefansson 1976 Náttúruhlaup 90
20 01:51:09 01:51:02 Árni Þór Finnsson 1987   13
21 01:51:46 01:51:42 Viktor J. Vigfússon  1967 Hlaupahópur Ármanns 107
22 01:52:04 01:51:57 Kjartan Guðmundsson 1972 Mosóskokk 20
23 01:52:35 01:52:30 Kjartan Sævarsson 1968 Laugaskokk 109
24 01:52:44 01:52:36 Sigvaldi Kaldalóns 1974   44
25 01:52:49 01:52:43 Ívar Jónsson 1969 AB Skokk 15
26 01:53:33 01:53:29 Haukur P Finnsson  1968   19
27 01:54:13 01:54:06 Jóhann Helgi Sigurðsson 1974 KR-skokk 48
28 01:54:37 01:54:30 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk 22
29 01:54:53 01:54:46 Ragnar Hólm Gunnarsson 1967 KR-skokk/Hlaupasamtök Lýðveldisins 17
30 01:56:00 01:55:46 Helgi Þór Harðarson 1975 Fjölnir 98
31 01:56:53 01:56:48 ivar adolfsson 1962 laugaskokk 135
32 01:57:15 01:57:09 Marek Sitár 1986 skialpshop.com 139
33 01:57:32 01:57:26 Snævar Ingi Hafsteinsson 1988   18
34 01:57:38 01:57:32 Haukur Þór Lúðvíksson 1973   162
35 01:57:38 01:57:22 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk 102
36 01:58:04 01:57:50 Michael Bown 1958 KR Skokk 165
37 01:58:27 01:58:18 Karl Jón Hirst 1959 Fjölnir 21
38 01:59:01 01:58:51 Hallgrímur Kristján Beck 1973   86
39 02:00:39 02:00:31 Bjarki Þór Friðleifsson  1994 Boot Camp 101
40 02:01:03 02:00:56 Nökkvi Pálmason 1977 Laugavegshópur Sigga P. og Hlaup.is 9
41 02:01:05 02:01:00 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins 7
42 02:01:08 02:01:02 Róbert Traustason 1983 Boot Camp 83
43 02:01:37 02:01:31 Putnoki Ferenc 1988   136
44 02:02:28 02:02:17 Guðmundur Ragnar Steingrímsson 1966 Arctic running Náttúruhlaup 45
45 02:02:29 02:02:19 Trausti Gíslason 1978   119
46 02:03:42 02:03:37 Ingólfur Örn Arnarsson 1962 Hlaupahópur FH 50
47 02:04:00 02:03:50 Ingvi Jónasson 1973 Hlaupahópur Breiðabliks 134
48 02:04:06 02:04:02 Baldur Úlfar Haraldsson 1965 Laufa skokk  133
49 02:04:13 02:03:59 Páll Már Pálsson 1965   2
50 02:04:16 02:04:03 Guðjón D Haraldsson 1969 Laugavegshópur Sigga P og Hlaup.IS 34
51 02:04:17 02:04:02 Elvar Arason 1972 Valur skokk 171
52 02:04:29 02:04:21 Friðleifur Friðleifsson  1970 FH 100
53 02:04:57 02:04:43 Einar Ingimundarson 1974 Hlaupahópur FH 88
54 02:05:42 02:05:35 Peter Roe 1969   114
55 02:05:57 02:05:45 Guðmundur David Terrazas 1982 Laugaskokk 108
56 02:08:43 02:08:28 Kári Halldórsson 1959   38
57 02:11:01 02:10:51 Daníel Þór Magnússon 1991   103
58 02:11:12 02:11:00 Pálmi Jóhannsson 1988 Náttúruhlaup 166
59 02:11:32 02:11:20 Þröstur K. Sveinbjörnsson 1959 Laugavegshópur Sigga P. og Hlaup.is 33
60 02:11:33 02:11:28 Matej Novotny 1985 UNICEF Slovakia 138
61 02:11:46 02:11:22 Óskar Þór Þráinsson 1980 Laugaskokk 158
62 02:12:25 02:11:57 Olgeir Pétursson 1984 UMFB 12
63 02:13:27 02:13:24 Sigurður Óskar Halldórsson 1996   121
64 02:13:58 02:13:45 Aðalsteinn Friðriksson 1970 Náttúruhlaup  6
65 02:14:15 02:14:03 Andri Úlfarsson 1978 Boot Camp 132
66 02:15:23 02:15:13 Sigurður Halldór Sævarssson 1968 Skagaskokk 167
67 02:16:16 02:15:53 Þórður Hjalti Þovarðarson 1971 Hlaupahópur FH 36
68 02:16:17 02:16:06 Vigfús Eyjólfsson 1967 Frískir Flóamenn 29
69 02:16:36 02:16:30 Marián Kmet 1983   140
70 02:16:47 02:16:31 Steinar B. Hafberg 1973   91
71 02:17:07 02:16:32 Elfar Bragason 1981   97
72 02:17:42 02:17:27 Ragnar Þórðarson 1977   27
73 02:19:49 02:19:34 Arnar Pálsson 1977   28
74 02:20:43 02:20:14 Ingi Rúnar Árnason 1981 Hlaupahópurinn Flandri Borgarnes 11
75 02:21:10 02:21:03 Kristinn Jóhann Ólafsson 1969 Hlaupahópur Breiðabliks 170
76 02:29:12 02:28:54 Svavar Kvaran 1961 Náttúruhlaup. Hlaupahópurinn Dunna 104
77 02:51:54 02:51:29 Guðmundur Birgir Heiðarson 1966   37
78 02:52:22 02:51:44 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH 1
Konur
1 01:55:38 01:55:34 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir  1981 ÍR Skokk 161
2 01:58:07 01:58:03 Sonja Sif Jóhannsdóttir 1975 INOV8 Iceland 105
3 01:59:43 01:59:41 Kolbrún Ósk Jónsdóttir 1981 Morgunfuglarnir 94
4 02:02:01 02:01:43 Líney Pálsdóttir 1989 Hamar 52
5 02:02:44 02:02:40 Arna Ír Gunnarsdóttir 1970 Frískir flóamenn 54
6 02:04:30 02:04:22 Ólafía Kvaran 1970   99
7 02:05:04 02:04:59 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Inov8 Iceland 24
8 02:07:07 02:06:52 Árný Björg Ísberg 1981 Náttúruhlaup 80
9 02:08:15 02:08:09 María Sigríður Guðjónsdóttir 1977 Laugaskokk/Laugavegshópur Sigga P. og hlaup.is 10
10 02:09:52 02:09:39 Brynja Baldursdóttir 1967 Náttúruhlaup 93
11 02:10:21 02:09:51 Guðrún Randalín Lárusdóttir 1977   110
12 02:11:01 02:10:58 Rúna Egilsdóttir 1978   118
13 02:11:26 02:11:20 Katrín Sigrún Tómasdóttir 1980 Náttúruhlaup 23
14 02:12:32 02:12:20 Gunnur Róbertsdóttir 1974 Náttúruhlaup 5
15 02:14:15 02:14:10 Sigríður Halldórsdóttir 1986 Náttúruhlaup 159
16 02:15:16 02:15:05 Guðrún Jóhanna Georgsdóttir 1975 Laugavegshópur Sigga og Torfa 35
17 02:16:41 02:16:28 Brynhildur Axelsdóttir 1971 Nàttúruhlaup.is 14
18 02:16:54 02:16:37 Björg Vigfúsdóttir  1978   43
19 02:17:24 02:17:03 Sondy Haldursdóttir Johansen 1964 Árbæjarskokk 31
20 02:17:37 02:17:20 Sigurbjörg Ólafsdóttir 1978 Náttúruhlaup 42
21 02:18:11 02:17:49 Anna Lára Guðnadóttir 1978 Mosóskokk 25
22 02:18:12 02:17:52 Steinunn Una 1971 3N 115
23 02:18:42 02:18:23 Hanna Rún Viðarsdóttir 1977 3N 26
24 02:18:48 02:18:26 Margrét Jóhannsdóttir 1963 Hlaupahópur FH 82
25 02:19:31 02:19:21 Anna Pálsdóttir 1993   106
26 02:21:35 02:21:25 Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé 1969   30
27 02:26:43 02:26:38 Katrín Lilja Sigurðardóttir 1982 INOV8 Iceland 112
28 02:28:39 02:28:23 Elín Hrefna Ólafsdóttir 1988   40
29 02:29:31 02:29:16 Þóra Katrín Gunnarsdóttir 1973 Náttúruhlaup  51
30 02:31:33 02:31:00 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976   32
31 02:33:54 02:33:45 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Hlaupahópur Breiðabliks 169
32 02:42:12 02:41:55 Rúna Hauksdóttir hvannberg 1962 TKS 8
33 02:49:52 02:49:44 Anna Einarsdóttir 1983 Boot Camp 84
34 02:54:41 02:54:33 Kristjana Viðarsdòttir 1977 Boot Camp 85
35 02:58:16 02:57:47 Kostrewa, Sofie 2008   120
36 02:58:22 02:57:52 Kostrewa, Bieke 1973   117
 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is