Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
3.6.2017
Mřrdalshlaupi­

Vík í Mýrdal, 3. júní 2017

Vegalengd: 10 km utanvega

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.    

Heildarúrslit

Röð Tími Nafn Skokkhópur
1 00:43:55 Kári Steinn Karlsson Team 66° north
2 00:44:47 Þorbergur Ingi Jónsson Team 66° north
3 00:44:59 Guðni Páll Pálsson Team 66° north/T-Mark
4 00:51:10 Valur Þór Kristjánsson  
5 00:54:09 Ástþór Jón Tryggvason Selfoss
6 01:00:06 Benoit Branger INOV8 Iceland
7 01:03:00 Jakub Goraj  
8 01:03:20 Katrín Lilja Sigurðardóttir INOV8 Iceland
9 01:04:02 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur
10 01:04:10 Eva Birgisdóttir UFA Eyrarskokk
11 01:06:13 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur
12 01:07:00 Patryk Popiolek Become a Viking
13 01:11:17 Hannes Jón Hannesson Sparta
14 01:11:51 Ingveldur Anna Sigurgeirsdóttir UMF Katla
15 01:11:54 Sabina Victoria Reinholdsdóttir UMF Katla
16 01:12:28 Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir Afrekshópur
17 01:12:56 Súsanna Friðriksdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
18 01:16:13 Samuel Glinsmann  
19 01:23:32 Carina Ek UMF Katla
20 01:26:30 Perla Dögg Þórðardóttir  
21   Fjalar Hauksson Hlaupahópur Breiðabliks
 

 

Flokkaúrslit

Röð Tími Nafn Skokkhópur
Karlar
1 00:43:55 Kári Steinn Karlsson Team 66° north
2 00:44:47 Þorbergur Ingi Jónsson Team 66° north
3 00:44:59 Guðni Páll Pálsson Team 66° north/T-Mark
4 00:51:10 Valur Þór Kristjánsson  
5 00:54:09 Ástþór Jón Tryggvason Selfoss
6 01:00:06 Benoit Branger INOV8 Iceland
7 01:03:00 Jakub Goraj  
8 01:07:00 Patryk Popiolek Become a Viking
9 01:11:17 Hannes Jón Hannesson Sparta
10 01:16:13 Samuel Glinsmann  
11   Fjalar Hauksson Hlaupahópur Breiðabliks
Konur
1 01:03:20 Katrín Lilja Sigurðardóttir INOV8 Iceland
2 01:04:02 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur
3 01:04:10 Eva Birgisdóttir UFA Eyrarskokk
4 01:06:13 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur
5 01:11:51 Ingveldur Anna Sigurgeirsdóttir UMF Katla
6 01:11:54 Sabina Victoria Reinholdsdóttir UMF Katla
7 01:12:28 Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir Afrekshópur
8 01:12:56 Súsanna Friðriksdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
9 01:23:32 Carina Ek UMF Katla
10 01:26:30 Perla Dögg Þórðardóttir  
 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is