Haus NES2014-118
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2017
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Skrßningar Ý hlaup
Hlaupaprˇf
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Hlaupadagbˇk 110x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2017
10.6.2017
Gullspretturinn ß Laugarvatni

Laugarvatn 10. júní 2017

Vegalengd: 8,5 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.    

 

Heildarúrslit

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
1 00:34:46 Arnar Pétursson 1991  
2 00:38:32 Dagbjartur Kristjánsson 2000  
3 00:38:47 Håvard Beddari 1980 Bodø Cykleklubb
4 00:41:17 Elín Edda Sigurðardóttir 1989 ÍR
5 00:41:44 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness
6 00:41:56 Hinrik Jón Stefánsson 1971 Hlaupaform
7 00:42:19 Einar Þórarinsson 1976  
8 00:42:26 Jón Ragnar Ragnarsson 1985  
9 00:42:28 Baldur Gunnlaugsson 1969 Hlaupaform
10 00:42:31 Guðmundur Tryggvi Ólafsson 1970 Hreindýrafjelagið
11 00:42:57 Örvar Ólafsson 1978 Ármann
12 00:43:14 Andrea Kolbeinsdóttir 1999 ÍR
13 00:44:13 Arnar Þór Björgvinsson 1974 Mosóskokk
14 00:44:36 Oddur Benediktsson 1989 Hamar
15 00:44:39 Davíð Björnsson 1995 Crossfit Sport
16 00:44:45 Líney Pálsdóttir 1989 HAMAR
17 00:45:24 Óttar Kjartansson 1973 Sparta
18 00:45:33 Ásgeir Skorri Thoroddsen 1990  
19 00:45:41 Ragnar Ingi Klemenzson  1988 Crossfit sport 
20 00:46:00 Þorkell Snæbjörnsson 1982 UMFL
21 00:46:16 Gudgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
22 00:46:28 Gunnar Fjalar Helgason 1971 Mosóskokk
23 00:46:45 Kjartan Ólafsson 1985  
24 00:46:56 Guðmundur David Terrazas 1982 Laugaskokk
25 00:47:00 kristján kristjánsson 1996 crossfit sport
26 00:47:07 Ari Már Fritzson 1982 Crossfit Sport
27 00:47:07 Lára Björk Pétursdóttir 2002 UMFL
28 00:47:15 Þuríður Erla Helgadóttir 1991 Crossfit Sport
29 00:47:36 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk
30 00:47:42 Andri Thorstensen 1979  
31 00:47:54 Katrin Lilja Sigurdardottir 1982 Ægir3
32 00:48:02 Eysteinn Sigurðarson 1990  
33 00:48:06 Arnar Steinn Hafsteinsson 2002  
34 00:48:10 Anton Örn Helgason 1990  
35 00:48:14 Gunnar Ármannsson 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar
36 00:48:16 Theodór Carl Steinþórsson 1970 Teddson
37 00:48:19 Helgi Kárason 1968 ÍR-skokk
38 00:48:32 Georghe Dan Barabas 1988  
39 00:48:48 Eva Fanney Ólafsdóttir 1990 Laugaskokk
40 00:49:18 Eva Skarpaas 1971 ET
41 00:49:19 Þórir Jónsson 1977 ET
42 00:49:39 Kjartan Bragi Kristjánsson 1952  
43 00:49:41 Sigurður Benediktsson 1969  
44 00:49:42 Vilhjalmur Jónsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunar
45 00:49:59 Sigurður Fáfnir Bjarnason 1971  
46 00:50:00 Arnar Barði Daðason 1970  
47 00:50:01 Stefán Ingi Þórisson 1989  
48 00:50:15 Hilmar Þór Harðarson 1980  
49 00:50:22 Þórhallur Halldórsson 1969 Þríkó
50 00:50:26 Alfreð Ingvar A. Pétursson 1986  
51 00:50:26 Guðni Steinarsson 1982  
52 00:50:41 Óskar Örn Árnason 1978  
53 00:50:43 Sigríður Halldórsdóttir 1986  
54 00:50:46 Viggo Ingason 1983  
55 00:50:53 Svanþór Laxdal 1979 Crossfit Sport
56 00:51:02 Rúnar Sveinsson 1981 NLS Runners
57 00:51:23 Harpa Dröfn Georgsdóttir 1978 ÍR-skokk
58 00:51:38 Hallgrímur Þorsteinsson 1998 Laugaskokk
59 00:51:42 Bjarni Bjarnason 1985  
60 00:51:49 Björgvin Sigurðsson 1971 ÍR skokk
61 00:51:53 Hildur Grímsdóttir 1987 Frískir Flóamenn
62 00:51:53 Vadim Rimsa 1986  
63 00:52:00 Unnar Hjaltason 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar
64 00:52:01 Sævar Birgisson 1969  
65 00:52:25 Jón Eiríksson 1981  
66 00:52:44 Daníel Robertsson 1991 CrossFit Sport
67 00:53:03 Álfrún Tryggvadóttir  1982 Valur
68 00:53:08 Hafþór Örn Þórisson 1990  
69 00:53:34 Sólrún Soffía Arnardóttir  2001 FH
70 00:53:36 Þorbjörg Anna Sigurbjörnsdóttir 1996 Fjölnir
71 00:53:50 Páll Helgason 1970 Hlaupahópur Ármanns
72 00:53:53 Grétar Þórissin 1964 Víkingur
73 00:53:54 Grétar Freyr Vésteinsson 1978  
74 00:53:54 Ingibjörg Guðmundsdóttir 1985 CFS
75 00:53:57 Ásrún Arna Kristmundsdóttir  2002 Crossfit sport
76 00:54:02 Ingunn Lúðvíksdóttir  1977  
77 00:54:02 Karítas Gunnarsdóttir 1974 Hlaupahópur Ármanns
78 00:54:08 Sandra Hrönn Arnardóttir 1994 Crossfit Sport
79 00:54:09 Unnur Þorláksdóttir 1962 Hlaupahópur Stjörnunnar
80 00:54:12 Jónas Rafn Stefánsson 1979  
81 00:54:12 Valgarður Reynisson 1983  
82 00:54:16 Gunnar Örn Arnarson 1990  
83 00:54:32 Karen Kjartansdóttir 1980 FÍ LANDVÆTTIR
84 00:54:35 Sigurbjörn Orri Úlfarsson 1978  
85 00:54:40 Bjarni Rúnar Jónasson 1991  
86 00:54:41 Albert Steinn Guðjónsson 1974  
87 00:54:50 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns
88 00:54:58 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR Skokk
89 00:55:37 Rós Guðmundsdóttir 1966 Hlaupahópur Ármanns
90 00:55:50 Samúel Þórisson 1965 Vikingur
91 00:56:19 Jón Geir Sigurbjörnsson 1989 NLS Runners
92 00:56:19 Vigfús Haukur Hauksson 2004  
93 00:56:28 Hildur Margrét Nielsen 1984 Fjallaskokk
94 00:56:30 Örn Tryggvi Johnsen 1965 Hlaupahópur fh
95 00:57:12 Ingibjörg Gunnarsdóttir 1964 Crossfit Sport
96 00:57:14 Line Karlsen 1977  
97 00:57:21 Nína Berglind Sigtryggsdóttir 2001 Dallas
98 00:57:37 Ásta Björk Guðmundsdóttir 1991  
99 00:57:47 Ásdís Guðný Guðmundsdóttir 1969 náttúruhlaup
100 00:57:48 Hrönn Birgisdóttir 1971 Skokkhópur CrossfitSport
101 00:57:49 Auður Ólafsdóttir 1967 Frískir Flóamenn
102 00:57:51 Alma Hrönn Káradóttir  1984 Crossfit Sport
103 00:57:52 Hulda Rós Blöndal Snorradóttir 1991 Crossfit Sport
104 00:58:06 Hrefna Guðmundsdóttir 1961 Skokkhópur Álftaness
105 00:58:11 Guðni Þór Guðnason 1984 Crossfit Sport
106 00:58:13 Guðrún Bjarnadóttir 1976 Crossfit Sport
107 00:58:14 Guðmundur Snæbjörnsson 1993 Austurey
108 00:58:19 Ragnheiður Sverrisdôttir 1965 Skokkhópur Álftanes
109 00:58:21 Níels Bjarki Finsen 1967  
110 00:58:21 Þóra Helgadóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
111 00:58:22 Aðalsteinn Þorsteinsson 2005 Laugaskokk
112 00:58:24 Erla Signý 1979  
113 00:58:27 Þórður Torfason 1979  
114 00:58:28 Ásta Laufey Aðalsteinsdóttir 1973 Laugaskokk
115 00:58:32 Valgeir Ólafsson  1962  
116 00:58:37 Hildur Jóna Gylfadóttir 1969 Skokkhópur Álftaness
117 00:58:38 Guðrún Lilja Curtis 1979  
118 00:58:45 Hildur Hálfdanardóttir 1984  
119 00:58:53 Jórunn Pála Jónasdóttir 1989 Stapaselir
120 00:59:05 Aðalbjörg Skúladóttir 1971 Frískir Flóamenn
121 00:59:06 Tonie Gertin Sörensen 1969 Víkingur
122 00:59:15 Hjálmar Sigtryggsson 2005 Dallas
123 00:59:15 Sigtryggur A. Árnason 1975 Dallas
124 00:59:18 Aldís Hilmarsdóttir 1978 Aðeins lengra
125 00:59:18 Jórunn Atladóttir 1977  
126 00:59:19 Kolbrún Unnarsdóttir 1966 Mosóskokk
127 00:59:39 Unnur Björnsdóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
128 00:59:45 Sigurður Arnar Sigurðsson 1969 Hlaupahópur FH 
129 00:59:51 Hafliði Halldórsson 1990  
130 00:59:52 Bjarne Ómar Nielsen 1985 Píurnar
131 00:59:52 Lárus Gohar Kazmi 1989  
132 00:59:54 Ólafur Björnsson 1979 Valur
133 00:59:54 Salka Sóley Ólafsdóttir 2004  
134 00:59:57 Baldur Árnason 1988  
135 01:00:04 Helgi Valur Georgsson 1974 Crossfit Sport
136 01:00:12 Svava Steina Rafnsdóttir 1966 Laugaskokk
137 01:00:19 HRÖNN HARÐARDÓTTIR 1963 HLAUPAHÓPUR STJÖRNUNNAR
138 01:00:25 Jakob Fannar Hansen 1990 Hamar
139 01:00:28 Elín Úlfarsdóttir 1963 HAMAR
140 01:00:34 Birna Júlíusdóttir 1967  
141 01:00:37 Freyja Rós Haraldsdóttir 1987  
142 01:00:55 Sigríður Björk Gylfadóttir 1967  
143 01:01:11 Bryndís Á. Böðvarsdóttir 1971 UMFL
144 01:01:25 Jana Lind Ellertsdóttir 2000 Skokkhópur Laugavatns
145 01:01:26 Guðni Sighvatsson 1980 Skokkhópur Laugavatns
146 01:01:26 Guðrún Erla Þorvarðardóttir 1976  
147 01:01:26 Jóhann Guðjónsson 1976  
148 01:01:27 Bryndís F Sigmundsdóttir 1966 ÍR skokk
149 01:01:28 Unnur Friðþjófsdóttir 1967 ÍR 
150 01:01:29 Ingibjörg Þóra Helgadóttir 1970 ÍR-Skokk
151 01:01:38 Guðlaug Harpa Gunnarsdóttir 1972  
152 01:01:43 Arnaud Legrand 1973  
153 01:01:43 olafur b helgason 1969  
154 01:01:53 Sergio Garcia oOrtega 1976  
155 01:02:20 Elísa Schram 1994  
156 01:02:23 Eyrún Margrét Stefánsdóttir 1979 Hlaupahópurinn ? Laugarvatni
157 01:02:24 Eygló Rut Guðlaugsdóttir 1991  
158 01:02:32 Þórdís Melsted 1992  
159 01:02:33 Oddrún Lilja Birgisdóttir 1966 Skokkhópur Hauka
160 01:02:56 Matthías Waage 1961 ÍR skokk
161 01:03:05 Magdalena Salvör Schram 1999  
162 01:03:12 Viktor Einarsson 1987  
163 01:03:13 Jón Snæbjörnsson 1977 UMFL
164 01:03:26 Ásgerður Marteinsdóttir 1992  
165 01:03:27 Sóley Siggeirsdóttir 1992  
166 01:03:30 Berglind Björg Harðardóttir 1978 Fjallaskokk
167 01:03:31 SIGURÐUR ÖRN HEKTORSSON 1954 HLAUPAHÓPUR STJÖRNUNNAR
168 01:03:32 Karen Sif Þorvaldsdóttir 1976  
169 01:03:35 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 1983  
170 01:03:55 Anna Björg Haukdal 1959 Hlaupahópur Stjörnunnar
171 01:03:59 Eygló Egilsdóttir 1983  
172 01:03:59 Ingunn Ýr Schram 2000  
173 01:04:14 Steinunn Anna Svansdóttir 1998  
174 01:04:22 Dögg Jónsdóttir 1976 CrossFit Sport
175 01:04:25 Halldóra Halldórsdóttir 1972  
176 01:05:00 Arndís Björnsdóttir 1969 Fjallaskokk
177 01:05:02 Guðrún Katrín Eiríksdóttir 1960 ÍR skokk
178 01:05:38 Þórunn Ása Þórisdóttir 1982  
179 01:05:46 Sigurður Páll Ólafsson 1991  
180 01:05:46 Steinunn Friðgeirsdóttir 1991  
181 01:05:49 Þorlákur Magnússon 1956  
182 01:05:52 Bjarki Már Antonsson 2004  
183 01:06:13 Erla Kristinsdóttir 1965 Hlaupahópur FH
184 01:06:37 Gróa Helga Eggertsdóttir 1980  
185 01:06:37 Sif Sturludóttir 1981  
186 01:06:41 Robert Peter Thorne 1980 Hörpuskokk
187 01:06:44 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965  
188 01:06:49 Anna Sif Jónsdóttir 1971 Mosóskokk
189 01:06:58 Guðný Sigurðardóttir 1963 Hlaupaópur Stjörnunnar
190 01:07:03 Dagbjört Helgadóttir 1983 Bootcamp
191 01:07:04 Einar Örn Þorvaldsson 1979 Bootcamp
192 01:07:11 Kristín D. Kristjánsdóttir 1972 CrossfitSport
193 01:07:35 Sigríður Sía Þórðardóttir 1970  
194 01:07:36 Anna Vigdís Rúnarsdóttir 1990  
195 01:07:40 María Kristjánsdóttir 1984 Crossfit Sport
196 01:07:59 Helga Gunnarsdóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
197 01:08:07 Briet Pálsdóttir 1974 Laugaskokk
198 01:08:13 Sandra Snæborg Fannarsdóttir 1964 Ír skokk
199 01:08:37 Erla Ólafsdóttir 1969 ÍR-skokk
200 01:09:04 Guðrún Björg Elíasdóttir 1974 Mosóskokk
201 01:09:04 Vigdís Beck 1968 Mosóskokk 
202 01:09:13 Lana Íris Dungal 1986 Crossfit Sport
203 01:09:44 Gísli Páll Sigurðsson 1983 Boot Camp
204 01:09:46 Sara Lovísa Halldórsdóttir 1984 Boot Camp
205 01:09:52 Elín Kolfinna Árnadóttir 2001  
206 01:10:05 Inga Magnea Skúladóttir 1977  
207 01:10:08 Hanna Steinunn Steingrímsdóttir 1981 Surtla
208 01:10:25 Ásdís Birna Þórarinsdóttir 2002 Fjölnir
209 01:10:25 Sóley María Magnúsdóttir 2002 Fjölnir
210 01:10:53 Lára Árnadóttir 1955 Laugaskokk
211 01:11:40 Hanna Kristín Sigurðardóttir 1974 ÍR-skokk / Sparta
212 01:11:43 Ólöf Dagmar Úlfarsdóttir 1967 Hamar
213 01:11:55 Margrét Björk Jóhannsdóttir 1967 Fjölnir
214 01:11:58 Guðný Jóna Valgeirsdóttir 1974 Bíddu Aðeins
215 01:12:08 Hrafnhildur Tryggvadóttir 1969 Laugaskokk
216 01:12:09 Eggert Claessen 1959 Laugaskokk
217 01:12:12 Hildur Rún Björnsdóttir 1969 Laugaskokk
218 01:12:28 Áslaug Jónasdóttir 1968  
219 01:12:33 Embla Sólrún Jóhannesdóttir 2006 Surtla
220 01:13:03 Sigrún Þorsteinsdóttir 1974 Surtla
221 01:13:04 Margrét Harðardóttir 1975  
222 01:13:19 Regína Böðvarsdóttir 1975 Dallas
223 01:13:36 Sigurlaug Þorsteinsdóttir 1967 Crossfit Sport
224 01:13:41 Markús Loki Gunnarsson 2003  
225 01:13:52 Cathy Legrand 1977  
226 01:14:29 Helena Pétursdóttir 1976  
227 01:14:32 Kristín Eva Ólafsdóttir 1976  
228 01:14:40 Þorkell Breki Gunnarsson 2012  
229 01:14:51 Maggie Collins 2008  
230 01:14:53 Ragnheiður Stefánsdóttir 1968 Fjallaskokk
231 01:15:22 Snæfríður Jóhannesdóttir 1993  
232 01:15:23 Eydís Þuríður Halldórsdóttir 1993  
233 01:16:09 Soffía Bergsdóttir 1987 Crossfit Sport
234 01:16:24 Helga Dagný Jónasdóttir 1987  
235 01:16:52 Bergný Jóna Sævarsdóttir 1975  
236 01:16:59 Sólrùn Birgisdóttir 1968 Hlaupah CrossfitSport
237 01:18:34 Hrafnhildur Stella Sigurðardóttir 1956 Hlaupahópur Stjörnunnar
238 01:18:45 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 1959 Hlaupahópur Ármanns
239 01:18:46 Þórhallur Helgason 1977 Hlaupahópur Áürmanns
240 01:19:10 Sif Hákonardóttir 1982  
241 01:19:13 Zhaoyan Lyu 1982  
242 01:21:46 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla
243 01:22:30 Erla Sigríður Ólafsdóttir 2006  
244 01:22:30 Stella I. Steinþórsdótir 1974 Sprettarar
245 01:27:36 George Collins 2010  
246 01:27:39 Amy Collins 1973  
247 01:27:43 Hafdís Hafsteinsdóttir 1967 ÍR skokk
248 01:27:44 Hallbjörg Karlsdóttir 1956 ÍR skokk
249 01:29:10 Toby Collins 1972  
250 01:30:02 Guðrún Linda Pétursdóttir 1992 CrossFit Sport
251 01:30:02 Natalía Líf Árnadóttir 2006  
252 01:32:15 Kristín Jóhanna Svansdóttir 2006  
253 01:32:15 Svanur Þór Karlsson 1970 FÍ Landvættir
254 01:32:22 Dagný Lilja Svansdóttir 2004  
255 01:32:22 Drífa Flosadóttir 1972  
 

 

Flokkaúrslit

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
Karlar
1 00:34:46 Arnar Pétursson 1991  
2 00:38:32 Dagbjartur Kristjánsson 2000  
3 00:38:47 Håvard Beddari 1980 Bodø Cykleklubb
4 00:41:44 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness
5 00:41:56 Hinrik Jón Stefánsson 1971 Hlaupaform
6 00:42:19 Einar Þórarinsson 1976  
7 00:42:26 Jón Ragnar Ragnarsson 1985  
8 00:42:28 Baldur Gunnlaugsson 1969 Hlaupaform
9 00:42:31 Guðmundur Tryggvi Ólafsson 1970 Hreindýrafjelagið
10 00:42:57 Örvar Ólafsson 1978 Ármann
11 00:44:13 Arnar Þór Björgvinsson 1974 Mosóskokk
12 00:44:36 Oddur Benediktsson 1989 Hamar
13 00:44:39 Davíð Björnsson 1995 Crossfit Sport
14 00:45:24 Óttar Kjartansson 1973 Sparta
15 00:45:33 Ásgeir Skorri Thoroddsen 1990  
16 00:45:41 Ragnar Ingi Klemenzson  1988 Crossfit sport 
17 00:46:00 Þorkell Snæbjörnsson 1982 UMFL
18 00:46:16 Gudgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
19 00:46:28 Gunnar Fjalar Helgason 1971 Mosóskokk
20 00:46:45 Kjartan Ólafsson 1985  
21 00:46:56 Guðmundur David Terrazas 1982 Laugaskokk
22 00:47:00 kristján kristjánsson 1996 crossfit sport
23 00:47:07 Ari Már Fritzson 1982 Crossfit Sport
24 00:47:36 Vigfús Ingvarsson 1970 Árbæjarskokk
25 00:47:42 Andri Thorstensen 1979  
26 00:48:02 Eysteinn Sigurðarson 1990  
27 00:48:06 Arnar Steinn Hafsteinsson 2002  
28 00:48:10 Anton Örn Helgason 1990  
29 00:48:14 Gunnar Ármannsson 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar
30 00:48:16 Theodór Carl Steinþórsson 1970 Teddson
31 00:48:19 Helgi Kárason 1968 ÍR-skokk
32 00:48:32 Georghe Dan Barabas 1988  
33 00:49:19 Þórir Jónsson 1977 ET
34 00:49:39 Kjartan Bragi Kristjánsson 1952  
35 00:49:41 Sigurður Benediktsson 1969  
36 00:49:42 Vilhjalmur Jónsson 1963 Hlaupahópur Stjörnunar
37 00:49:59 Sigurður Fáfnir Bjarnason 1971  
38 00:50:00 Arnar Barði Daðason 1970  
39 00:50:01 Stefán Ingi Þórisson 1989  
40 00:50:15 Hilmar Þór Harðarson 1980  
41 00:50:22 Þórhallur Halldórsson 1969 Þríkó
42 00:50:26 Alfreð Ingvar A. Pétursson 1986  
43 00:50:26 Guðni Steinarsson 1982  
44 00:50:41 Óskar Örn Árnason 1978  
45 00:50:46 Viggo Ingason 1983  
46 00:50:53 Svanþór Laxdal 1979 Crossfit Sport
47 00:51:02 Rúnar Sveinsson 1981 NLS Runners
48 00:51:38 Hallgrímur Þorsteinsson 1998 Laugaskokk
49 00:51:42 Bjarni Bjarnason 1985  
50 00:51:49 Björgvin Sigurðsson 1971 ÍR skokk
51 00:51:53 Vadim Rimsa 1986  
52 00:52:00 Unnar Hjaltason 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar
53 00:52:01 Sævar Birgisson 1969  
54 00:52:25 Jón Eiríksson 1981  
55 00:52:44 Daníel Robertsson 1991 CrossFit Sport
56 00:53:08 Hafþór Örn Þórisson 1990  
57 00:53:50 Páll Helgason 1970 Hlaupahópur Ármanns
58 00:53:53 Grétar Þórissin 1964 Víkingur
59 00:53:54 Grétar Freyr Vésteinsson 1978  
60 00:54:12 Jónas Rafn Stefánsson 1979  
61 00:54:12 Valgarður Reynisson 1983  
62 00:54:16 Gunnar Örn Arnarson 1990  
63 00:54:35 Sigurbjörn Orri Úlfarsson 1978  
64 00:54:40 Bjarni Rúnar Jónasson 1991  
65 00:54:41 Albert Steinn Guðjónsson 1974  
66 00:54:50 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns
67 00:55:50 Samúel Þórisson 1965 Vikingur
68 00:56:19 Jón Geir Sigurbjörnsson 1989 NLS Runners
69 00:56:19 Vigfús Haukur Hauksson 2004  
70 00:56:30 Örn Tryggvi Johnsen 1965 Hlaupahópur fh
71 00:58:11 Guðni Þór Guðnason 1984 Crossfit Sport
72 00:58:14 Guðmundur Snæbjörnsson 1993 Austurey
73 00:58:21 Níels Bjarki Finsen 1967  
74 00:58:22 Aðalsteinn Þorsteinsson 2005 Laugaskokk
75 00:58:27 Þórður Torfason 1979  
76 00:58:32 Valgeir Ólafsson  1962  
77 00:59:15 Hjálmar Sigtryggsson 2005 Dallas
78 00:59:15 Sigtryggur A. Árnason 1975 Dallas
79 00:59:45 Sigurður Arnar Sigurðsson 1969 Hlaupahópur FH 
80 00:59:51 Hafliði Halldórsson 1990  
81 00:59:52 Bjarne Ómar Nielsen 1985 Píurnar
82 00:59:52 Lárus Gohar Kazmi 1989  
83 00:59:54 Ólafur Björnsson 1979 Valur
84 00:59:57 Baldur Árnason 1988  
85 01:00:04 Helgi Valur Georgsson 1974 Crossfit Sport
86 01:00:25 Jakob Fannar Hansen 1990 Hamar
87 01:01:26 Guðni Sighvatsson 1980 Skokkhópur Laugavatns
88 01:01:26 Jóhann Guðjónsson 1976  
89 01:01:43 Arnaud Legrand 1973  
90 01:01:43 olafur b helgason 1969  
91 01:01:53 Sergio Garcia Ortega 1976  
92 01:02:56 Matthías Waage 1961 ÍR skokk
93 01:03:12 Viktor Einarsson 1987  
94 01:03:13 Jón Snæbjörnsson 1977 UMFL
95 01:03:31 SIGURÐUR ÖRN HEKTORSSON 1954 HLAUPAHÓPUR STJÖRNUNNAR
96 01:05:46 Sigurður Páll Ólafsson 1991  
97 01:05:49 Þorlákur Magnússon 1956  
98 01:05:52 Bjarki Már Antonsson 2004  
99 01:06:41 Robert Peter Thorne 1980 Hörpuskokk
100 01:07:04 Einar Örn Þorvaldsson 1979 Bootcamp
101 01:09:44 Gísli Páll Sigurðsson 1983 Boot Camp
102 01:12:09 Eggert Claessen 1959 Laugaskokk
103 01:13:41 Markús Loki Gunnarsson 2003  
104 01:14:40 Þorkell Breki Gunnarsson 2012  
105 01:18:46 Þórhallur Helgason 1977 Hlaupahópur Áürmanns
106 01:27:36 George Collins 2010  
107 01:29:10 Toby Collins 1972  
108 01:32:15 Svanur Þór Karlsson 1970 FÍ Landvættir
Konur
1 00:41:17 Elín Edda Sigurðardóttir 1989 ÍR
2 00:43:14 Andrea Kolbeinsdóttir 1999 ÍR
3 00:44:45 Líney Pálsdóttir 1989 HAMAR
4 00:47:07 Lára Björk Pétursdóttir 2002 UMFL
5 00:47:15 Þuríður Erla Helgadóttir 1991 Crossfit Sport
6 00:47:54 Katrin Lilja Sigurdardottir 1982 Ægir3
7 00:48:48 Eva Fanney Ólafsdóttir 1990 Laugaskokk
8 00:49:18 Eva Skarpaas 1971 ET
9 00:50:43 Sigríður Halldórsdóttir 1986  
10 00:51:23 Harpa Dröfn Georgsdóttir 1978 ÍR-skokk
11 00:51:53 Hildur Grímsdóttir 1987 Frískir Flóamenn
12 00:53:03 Álfrún Tryggvadóttir  1982 Valur
13 00:53:34 Sólrún Soffía Arnardóttir  2001 FH
14 00:53:36 Þorbjörg Anna Sigurbjörnsdóttir 1996 Fjölnir
15 00:53:54 Ingibjörg Guðmundsdóttir 1985 CFS
16 00:53:57 Ásrún Arna Kristmundsdóttir  2002 Crossfit sport
17 00:54:02 Ingunn Lúðvíksdóttir  1977  
18 00:54:02 Karítas Gunnarsdóttir 1974 Hlaupahópur Ármanns
19 00:54:08 Sandra Hrönn Arnardóttir 1994 Crossfit Sport
20 00:54:09 Unnur Þorláksdóttir 1962 Hlaupahópur Stjörnunnar
21 00:54:32 Karen Kjartansdóttir 1980 FÍ LANDVÆTTIR
22 00:54:58 Sigurlín Birgisdóttir 1972 ÍR Skokk
23 00:55:37 Rós Guðmundsdóttir 1966 Hlaupahópur Ármanns
24 00:56:28 Hildur Margrét Nielsen 1984 Fjallaskokk
25 00:57:12 Ingibjörg Gunnarsdóttir 1964 Crossfit Sport
26 00:57:14 Line Karlsen 1977  
27 00:57:21 Nína Berglind Sigtryggsdóttir 2001 Dallas
28 00:57:37 Ásta Björk Guðmundsdóttir 1991  
29 00:57:47 Ásdís Guðný Guðmundsdóttir 1969 náttúruhlaup
30 00:57:48 Hrönn Birgisdóttir 1971 Skokkhópur CrossfitSport
31 00:57:49 Auður Ólafsdóttir 1967 Frískir Flóamenn
32 00:57:51 Alma Hrönn Káradóttir  1984 Crossfit Sport
33 00:57:52 Hulda Rós Blöndal Snorradóttir 1991 Crossfit Sport
34 00:58:06 Hrefna Guðmundsdóttir 1961 Skokkhópur Álftaness
35 00:58:13 Guðrún Bjarnadóttir 1976 Crossfit Sport
36 00:58:19 Ragnheiður Sverrisdôttir 1965 Skokkhópur Álftanes
37 00:58:21 Þóra Helgadóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
38 00:58:24 Erla Signý 1979  
39 00:58:28 Ásta Laufey Aðalsteinsdóttir 1973 Laugaskokk
40 00:58:37 Hildur Jóna Gylfadóttir 1969 Skokkhópur Álftaness
41 00:58:38 Guðrún Lilja Curtis 1979  
42 00:58:45 Hildur Hálfdanardóttir 1984  
43 00:58:53 Jórunn Pála Jónasdóttir 1989 Stapaselir
44 00:59:05 Aðalbjörg Skúladóttir 1971 Frískir Flóamenn
45 00:59:06 Tonie Gertin Sörensen 1969 Víkingur
46 00:59:18 Aldís Hilmarsdóttir 1978 Aðeins lengra
47 00:59:18 Jórunn Atladóttir 1977  
48 00:59:19 Kolbrún Unnarsdóttir 1966 Mosóskokk
49 00:59:39 Unnur Björnsdóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
50 00:59:54 Salka Sóley Ólafsdóttir 2004  
51 01:00:12 Svava Steina Rafnsdóttir 1966 Laugaskokk
52 01:00:19 HRÖNN HARÐARDÓTTIR 1963 HLAUPAHÓPUR STJÖRNUNNAR
53 01:00:28 Elín Úlfarsdóttir 1963 HAMAR
54 01:00:34 Birna Júlíusdóttir 1967  
55 01:00:37 Freyja Rós Haraldsdóttir 1987  
56 01:00:55 Sigríður Björk Gylfadóttir 1967  
57 01:01:11 Bryndís Á. Böðvarsdóttir 1971 UMFL
58 01:01:25 Jana Lind Ellertsdóttir 2000 Skokkhópur Laugavatns
59 01:01:26 Guðrún Erla Þorvarðardóttir 1976  
60 01:01:27 Bryndís F Sigmundsdóttir 1966 ÍR skokk
61 01:01:28 Unnur Friðþjófsdóttir 1967 ÍR 
62 01:01:29 Ingibjörg Þóra Helgadóttir 1970 ÍR-Skokk
63 01:01:38 Guðlaug Harpa Gunnarsdóttir 1972  
64 01:02:20 Elísa Schram 1994  
65 01:02:23 Eyrún Margrét Stefánsdóttir 1979 Hlaupahópurinn ? Laugarvatni
66 01:02:24 Eygló Rut Guðlaugsdóttir 1991  
67 01:02:32 Þórdís Melsted 1992  
68 01:02:33 Oddrún Lilja Birgisdóttir 1966 Skokkhópur Hauka
69 01:03:05 Magdalena Salvör Schram 1999  
70 01:03:26 Ásgerður Marteinsdóttir 1992  
71 01:03:27 Sóley Siggeirsdóttir 1992  
72 01:03:30 Berglind Björg Harðardóttir 1978 Fjallaskokk
73 01:03:32 Karen Sif Þorvaldsdóttir 1976  
74 01:03:35 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 1983  
75 01:03:55 Anna Björg Haukdal 1959 Hlaupahópur Stjörnunnar
76 01:03:59 Eygló Egilsdóttir 1983  
77 01:03:59 Ingunn Ýr Schram 2000  
78 01:04:14 Steinunn Anna Svansdóttir 1998  
79 01:04:22 Dögg Jónsdóttir 1976 CrossFit Sport
80 01:04:25 Halldóra Halldórsdóttir 1972  
81 01:05:00 Arndís Björnsdóttir 1969 Fjallaskokk
82 01:05:02 Guðrún Katrín Eiríksdóttir 1960 ÍR skokk
83 01:05:38 Þórunn Ása Þórisdóttir 1982  
84 01:05:46 Steinunn Friðgeirsdóttir 1991  
85 01:06:13 Erla Kristinsdóttir 1965 Hlaupahópur FH
86 01:06:37 Gróa Helga Eggertsdóttir 1980  
87 01:06:37 Sif Sturludóttir 1981  
88 01:06:44 Halla Ósk Halldórsdóttir 1965  
89 01:06:49 Anna Sif Jónsdóttir 1971 Mosóskokk
90 01:06:58 Guðný Sigurðardóttir 1963 Hlaupaópur Stjörnunnar
91 01:07:03 Dagbjört Helgadóttir 1983 Bootcamp
92 01:07:11 Kristín D. Kristjánsdóttir 1972 CrossfitSport
93 01:07:35 Sigríður Sía Þórðardóttir 1970  
94 01:07:36 Anna Vigdís Rúnarsdóttir 1990  
95 01:07:40 María Kristjánsdóttir 1984 Crossfit Sport
96 01:07:59 Helga Gunnarsdóttir 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
97 01:08:07 Briet Pálsdóttir 1974 Laugaskokk
98 01:08:13 Sandra Snæborg Fannarsdóttir 1964 Ír skokk
99 01:08:37 Erla Ólafsdóttir 1969 ÍR-skokk
100 01:09:04 Guðrún Björg Elíasdóttir 1974 Mosóskokk
101 01:09:04 Vigdís Beck 1968 Mosóskokk 
102 01:09:13 Lana Íris Dungal 1986 Crossfit Sport
103 01:09:46 Sara Lovísa Halldórsdóttir 1984 Boot Camp
104 01:09:52 Elín Kolfinna Árnadóttir 2001  
105 01:10:05 Inga Magnea Skúladóttir 1977  
106 01:10:08 Hanna Steinunn Steingrímsdóttir 1981 Surtla
107 01:10:25 Ásdís Birna Þórarinsdóttir 2002 Fjölnir
108 01:10:25 Sóley María Magnúsdóttir 2002 Fjölnir
109 01:10:53 Lára Árnadóttir 1955 Laugaskokk
110 01:11:40 Hanna Kristín Sigurðardóttir 1974 ÍR-skokk / Sparta
111 01:11:43 Ólöf Dagmar Úlfarsdóttir 1967 Hamar
112 01:11:55 Margrét Björk Jóhannsdóttir 1967 Fjölnir
113 01:11:58 Guðný Jóna Valgeirsdóttir 1974 Bíddu Aðeins
114 01:12:08 Hrafnhildur Tryggvadóttir 1969 Laugaskokk
115 01:12:12 Hildur Rún Björnsdóttir 1969 Laugaskokk
116 01:12:28 Áslaug Jónasdóttir 1968  
117 01:12:33 Embla Sólrún Jóhannesdóttir 2006 Surtla
118 01:13:03 Sigrún Þorsteinsdóttir 1974 Surtla
119 01:13:04 Margrét Harðardóttir 1975  
120 01:13:19 Regína Böðvarsdóttir 1975 Dallas
121 01:13:36 Sigurlaug Þorsteinsdóttir 1967 Crossfit Sport
122 01:13:52 Cathy Legrand 1977  
123 01:14:29 Helena Pétursdóttir 1976  
124 01:14:32 Kristín Eva Ólafsdóttir 1976  
125 01:14:51 Maggie Collins 2008  
126 01:14:53 Ragnheiður Stefánsdóttir 1968 Fjallaskokk
127 01:15:22 Snæfríður Jóhannesdóttir 1993  
128 01:15:23 Eydís Þuríður Halldórsdóttir 1993  
129 01:16:09 Soffía Bergsdóttir 1987 Crossfit Sport
130 01:16:24 Helga Dagný Jónasdóttir 1987  
131 01:16:52 Bergný Jóna Sævarsdóttir 1975  
132 01:16:59 Sólrùn Birgisdóttir 1968 Hlaupah CrossfitSport
133 01:18:34 Hrafnhildur Stella Sigurðardóttir 1956 Hlaupahópur Stjörnunnar
134 01:18:45 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 1959 Hlaupahópur Ármanns
135 01:19:10 Sif Hákonardóttir 1982  
136 01:19:13 Zhaoyan Lyu 1982  
137 01:21:46 María Hlín Steingrímsdóttir 1974 Surtla
138 01:22:30 Erla Sigríður Ólafsdóttir 2006  
139 01:22:30 Stella I. Steinþórsdótir 1974 Sprettarar
140 01:27:39 Amy Collins 1973  
141 01:27:43 Hafdís Hafsteinsdóttir 1967 ÍR skokk
142 01:27:44 Hallbjörg Karlsdóttir 1956 ÍR skokk
143 01:30:02 Guðrún Linda Pétursdóttir 1992 CrossFit Sport
144 01:30:02 Natalía Líf Árnadóttir 2006  
145 01:32:15 Kristín Jóhanna Svansdóttir 2006  
146 01:32:22 Dagný Lilja Svansdóttir 2004  
147 01:32:22 Drífa Flosadóttir 1972  
 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
Stefnir ■˙ ß a­ hlaupa mara■on erlendis Ý ßr?
Jß, Ý einu af sex stˇru
Nei, en langar virkilega
Nei
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is