Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
Úrslit
  Úrslit 2019
  Úrslit 2018
  Úrslit 2017
  Úrslit 2016
  Úrslit 2015
  Úrslit 2014
  Úrslit 2013
  Úrslit 2012
  Úrslit 2011
  Úrslit 2010
  Úrslit 2009
  Úrslit 2008
  Úrslit 2007
  Úrslit 2006
  Úrslit 2005
  Úrslit 2004
  Úrslit 2003
  Úrslit 2002
  Úrslit 2001
  Úrslit 2000
  Úrslit 1999
  Úrslit 1998
  Úrslit 1997
  Úrslit 1996
  Úrslit 1995
  Úrslit 1994
  Úrslit 1993
  Úrslit 1992
  Úrslit 1991
  Úrslit 1990
  Úrslit 1989
  Úrslit 1988
  Úrslit 1987
  Úrslit 1986
Úrslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrá 2019
Hlaupadagskrá fyrri ára
Erlend hlaupadagskrá
Kort
Skokkhópar
Myndasafn
HlaupTV
Myndbönd
Skráningar í hlaup
Ferðir erlendis
Efni inn á hlaup.is
Leit
Áhugavert
Hlaupadagskrá 2019
Skráningar í hlaup
Panta prógram
100km hlauparar
Félag maraþonhl.
Hvítt bil 10 á hæð
Hvítt bil 10 á hæð - 3
Æfingadagbók - 115x79
Hvítt bil 5 á hæð - 1
hlaup.is á Facebook
Hvítt bil 5 á hæð - 3
English
Hvítt bil 10 á hæð - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  Úrslit  >  Úrslit 2007  >  Reykjavíkurmaraþon 2007
18.8.2007
RM 2007 - Öll úrslit 21 km

Reykjavík 18. ágúst 2007

Vegalengd: 21,1 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.


Heildarúrslit

Röð   Byssutími Flögutími  Nafn                               Fæð.ár  Land
   1   1:04:09 (1:04:07)   Benjamin Serem                      1980   KEN
2 1:05:08 (1:05:06) Stefano Baldini 1971 ITA Mörthulallar
3 1:05:57 (1:05:55) Zachary Kihara 1977 KEN
4 1:06:23 (1:06:21) John Mutai Kipyator 1966 KEN
5 1:07:54 (1:07:51) Soren Parlshoj 1980 DEN
6 1:11:06 (1:11:04) Per Sjögren 1979 SWE
7 1:11:27 (1:10:59) Dudley Meier 1951 USA
8 1:14:10 (1:14:07) Stefán Guðmundsson 1986 IS200
9 1:14:45 (1:14:42) Valur Þórsson 1975 IS108 Mörthulallar
10 1:15:34 (1:15:31) Dan-eric Archer 1984 SWE
11 1:17:30 (1:17:27) Cathy Mutwa 1979 KEN
12 1:18:24 (1:18:21) Davíð James Robertson 1973 IS
13 1:19:08 (1:19:05) Nadine Gill 1991 DEU
14 1:19:11 (1:19:08) Andreas Mergler 1968 DEU
15 1:19:21 (1:19:17) Birgir Sævarsson 1972 IS107 Applicon hlauparar A
16 1:19:48 (1:19:45) Alex Sofronis Kitromilides 1973 GBR
17 1:20:25 (1:20:23) Darren 1974 USA
18 1:20:46 (1:20:42) Sveinn Ernstsson 1967 IS101 Mörthulallar
19 1:21:26 (1:21:22) Alvaro 1982 ESP
20 1:21:35 (1:21:32) Carlos Puebla Sanz 1966 ESP
21 1:21:55 (1:21:52) Birkir Marteinsson 1971 IS108 Mörthulallar
22 1:22:03 (1:21:59) Stefán Thordarson 1964 DEN
23 1:22:18 (1:22:15) Stewart Lynas 1972 GBR
24 1:22:51 (1:22:46) Daniel Montes García 1972 ESP
25 1:22:52 (1:22:49) Mats Carlberg 1976 SWE
26 1:23:18 (1:23:13) Guðmann Elísson 1958 IS104 Jarlar
27 1:24:03 (1:23:59) Daníel Smári Guðmundsson 1961 IS105 Jarlar
28 1:24:19 (1:24:16) Sigurjón Sigurbjörnsson 1955 IS108 UMFR 36 IV
29 1:24:27 (1:24:25) Urban Bettag 1971 GBR Serpentine RC (Running Club)
30 1:24:41 (1:24:37) Joachim Haibt 1972 DEU
31 1:26:16 (1:25:35) Radoslaw Wieliczko 1967 POL
32 1:26:18 (1:26:14) Ólafur Ingþórsson 1965 IS105 Jarlar
33 1:26:44 (1:26:40) Per Einar Gjelsvik 1966 NOR
34 1:27:28 (1:27:25) Rannveig Oddsdóttir 1973 IS101
35 1:27:43 (1:26:53) Ingvar Rúnar Möller 1985 IS210
36 1:27:48 (1:27:39) Norbert Koerschgen 1952 DEU
37 1:28:00 (1:27:42) Haraldur Haraldsson 1966 IS112 Fjölnir 2
38 1:28:05 (1:28:01) Robert Olden 1951 SWE
39 1:28:18 (1:28:12) Gunnar Þorbergur Gylfason 1984 DEN
40 1:28:58 (1:28:54) Kristinn Ólafur Hreiðarsson 1966 IS200 Laugaskokk 7
41 1:29:18 (1:29:14) Aðalsteinn Snorrason 1961 IS112 Fjölnir 1
42 1:29:20 (1:29:16) Dirk Holzhueter 1965 DEU
43 1:29:36 (1:29:32) Chris Saunders 1972 GBR Serpentine RC (Running Club)
44 1:29:51 (1:29:46) Ólafur Jóhannsson 1976 IS108 Capacent
45 1:30:18 (1:30:15) Aaron Gaulke 1981 GBR
46 1:30:19 (1:30:13) Jacqueline Sarah Keavney 1965 GBR
47 1:30:41 (1:30:30) Helgi Júlíusson 1970 IS103
48 1:31:11 (1:31:07) Ívar Jónsson 1969 IS104 Laugaskokk 7
49 1:31:59 (1:31:49) Sigurður Sæberg Þorsteinsson 1980 IS203
50 1:32:06 (1:31:58) Þorsteinn Þorkelsson 1966 IS201
51 1:32:09 (1:31:56) Chris Jamieson 1971 GBR
52 1:32:20 (1:32:16) Dariusz Stawski 1957 POL
53 1:32:33 (1:32:16) Ellert Sigurðsson 1959 IS111 Laugaskokk 9
54 1:32:46 (1:32:40) Símon Sigvaldason 1962 IS101
55 1:32:52 (1:32:43) Ingvar Garðarsson 1958 IS800 Frískir Flóamenn 2
56 1:33:02 (1:32:53) Jesús García Rodríguez 1965 ESP
57 1:33:03 (1:32:59) Rachel Whittaker 1978 GBR Serpentine RC (Running Club)
58 1:33:05 (1:32:59) Davíð Sigurðarson 1985 IS101
59 1:33:08 (1:32:50) Haukur Þór Lúðvíksson 1973 IS200
60 1:33:23 (1:33:09) Geir Atli Zoëga 1965 IS200
61 1:33:28 (1:33:21) Guðmundur Kristinsson 1965 IS200 Laugaskokk 7
62 1:33:32 (1:33:25) Elisabeth De Nooijer 1964 HOL
63 1:33:37 (1:33:32) Rúnar Pálmason 1973 IS170
64 1:33:50 (1:33:41) Eyþór Gunnar Gíslason 1972 IS810
65 1:33:55 (1:33:48) Stefán Þór Sigurðsson 1966 IS220
66 1:33:57 (1:33:52) Huld Konráðsdóttir 1963 IS105
67 1:33:58 (1:33:56) Róbert Ragnar Spanó 1972 IS104
68 1:33:59 (1:33:54) Freyr Pétursson 1985 IS101
69 1:34:06 (1:33:51) Ágúst Geir Ágústsson 1972 IS105
70 1:34:23 (1:33:50) Einar Sigurðsson 1968 IS105
71 1:34:27 (1:34:23) Unnar Steinn Hjaltason 1964 IS220
72 1:34:28 (1:34:24) Stefán Stefánsson 1958 IS112 Fjölnir 2
73 1:34:29 (1:34:17) Henrik Ågren 1989 SWE
74 1:34:31 (1:34:25) Vilhelm Már Þorsteinsson 1971 IS201
75 1:34:34 (1:34:30) Magnús Þór Jónsson 1957 IS112 Fjölnir 1
76 1:34:42 (1:34:15) Jóhannes Þorgeir Ernstsson 1974 IS105
77 1:34:47 (1:34:43) Sigmar Páll Egilsson 1973 IS105
78 1:35:05 (1:34:39) Roar Aamodt 1965 NOR
79 1:35:13 (1:35:03) Rúnar Marinó Ragnarsson 1972 IS110 Árbæjarskokk
80 1:35:14 (1:34:22) Arnar Þór Guðjónsson 1970 SWE
81 1:35:19 (1:34:39) Andrew Taylor Wade 1982 GBR
82 1:35:20 (1:35:14) Veronika Sigríður Bjarnardóttir 1973 IS112 Fjölnir 8
83 1:35:30 (1:35:24) Gunnar Friðrik Birgisson 1967 IS112
84 1:35:33 (1:34:30) Erik Jason Reaves 1977 USA
85 1:35:40 (1:35:32) Ruud Van Aarle 1959 HOL
86 1:35:46 (1:35:40) Jóhann Karlsson 1948 IS110 Árbæjarskokk
87 1:36:05 (1:36:00) Sigríður Björg Einarsdóttir 1966 IS603
88 1:36:12 (1:35:46) Frosti Hallfríðarson 1984 IS105
89 1:36:20 (1:36:15) Hólmfríður Vala Svavarsdóttir 1974 IS104 Árbæjarskokk
90 1:36:22 (1:36:10) Ilaria Gentilucci 1976 ITA
91 1:36:23 (1:36:17) Kristjana Hildur Gunnarsdóttir 1971 IS230
92 1:36:34 (1:35:43) Karen Corey 1984 USA
93 1:36:38 (1:36:29) Halldór Halldórsson 1957 IS230
94 1:36:50 (1:36:42) Sveinbjörn Sveinbjörnsson 1980 IS103
95 1:36:53 (1:36:09) Hubert Hofstätter 1959 AUT
96 1:36:57 (1:36:50) Þórhallur Ólafsson 1981 IS107 Capacent
97 1:37:03 (1:36:58) Richard Marwood 1970 GBR
98 1:37:10 (1:36:58) Ólafur Darri Andrason 1963 IS170 Sveitarómagarnir
99 1:37:18 (1:37:06) Jón Ólafsson 1953 IS108
100 1:37:28 (1:37:24) Signý Einarsdóttir 1953 IS105 Fjölnir 8
101 1:37:33 (1:37:11) Jens Tielemann 1970 DEU
102 1:37:34 (1:37:24) Óskar Örn Arnórsson 1982 IS105
103 1:37:36 (1:36:59) Flóki Guðmundsson 1976 IS101
104 1:37:41 (1:37:36) Jens Viktor Kristjánsson 1972 IS109
105 1:37:57 (1:37:41) Haraldur Ingólfsson 1970 IS
106 1:38:03 (1:37:59) Ingibjörg Kjartansdóttir 1964 IS112 Fjölnir 1
107 1:38:05 (1:37:57) Guðmundur Þ Guðmundsson 1966 IS101
108 1:38:10 (1:37:54) Adam Ward 1983 GBR
109 1:38:28 (1:38:14) Hrafn Ómar Gylfason 1968 IS113
110 1:38:28 (1:38:23) Rakel Ingólfsdóttir 1985 IS220 Laugaskokk 11
111 1:38:36 (1:38:18) Una Hlín Valtýsdóttir 1968 IS108
112 1:38:37 (1:38:00) Ken Anderson 1957 GBR
113 1:38:43 (1:38:31) Skúli Gunnarsson 1958 IS210
114 1:38:45 (1:38:38) Ingimundur Einar Grétarsson 1959 IS310
115 1:38:45 (1:38:29) Geir Jóhannsson 1961 IS105
116 1:38:45 (1:38:01) Björn Halldórsson 1954 IS671
117 1:38:52 (1:38:47) Björn Cappai 1980 DEU
118 1:39:04 (1:38:52) Kristján H Theódórsson 1967 IS105
119 1:39:06 (1:38:12) Kristján Ívar Ólafsson 1964 IS107
120 1:39:08 (1:39:01) Hilmar Þór Harðarson 1956 IS220
121 1:39:10 (1:39:04) Giovani Capra 1959 USA
122 1:39:10 (1:39:04) Gary B. Smith 1960 USA
123 1:39:16 (1:38:53) Jakob Schweitz Þorsteinsson 1961 IS220
124 1:39:17 (1:39:02) Eiríkur Þór Jónsson 1962 IS880
125 1:39:26 (1:39:11) Gísli Héðinsson 1969 IS104
126 1:39:27 (1:38:41) Hrafnkell Hjörleifsson 1985 IS107
127 1:39:28 (1:38:58) Mark Landenberger 1973 HOL
128 1:39:30 (1:39:22) Lárus Jónasson 1968 IS225
129 1:39:36 (1:39:24) Hrefna Bjarnadóttir 1964 IS550
130 1:39:42 (1:38:58) Þröstur E Kristjánsson 1965 IS107
131 1:39:43 (1:39:35) Sigurður Kr Jóhannsson 1943 IS104
132 1:39:43 (1:38:51) Simon Linforth 1976 GBR
133 1:39:46 (1:39:36) Jóhann B Kristjánsson 1954 IS108 UMFR 36 IV
134 1:39:46 (1:39:31) Sigurður Gunnar Sveinsson 1963 IS112 Fjölnir 8
135 1:39:48 (1:39:14) Jóhannes Baldursson 1971 IS107
136 1:39:55 (1:39:50) Jón Oddur Guðmundsson 1974 IS230
137 1:39:57 (1:39:48) Gísli Halldórsson 1978 IS101
138 1:40:06 (1:39:49) Grímur Sæmundsson 1966 IS101 Fjölnir 3
139 1:40:08 (1:39:45) Andreas Schuster 1973 DEU
140 1:40:14 (1:40:07) Guðmundur Ásgeir Björnsson 1962 IS104
141 1:40:30 (1:40:22) Alfreð Gísli Jónsson 1974 IS105 AppliCon hlauparar
142 1:40:42 (1:40:33) Jón Heiðar Þorsteinsson 1972 IS108
143 1:40:43 (1:40:33) Guðlaugur Ingi Guðlaugsson 1977 IS101
144 1:40:47 (1:40:36) Bjarni Svavarsson 1965 IS210
145 1:40:52 (1:40:07) Jón Björnsson 1968 IS220
146 1:40:53 (1:39:44) Herluf Ingvardson Vang 1961 FO
147 1:41:03 (1:38:55) Alfons Ramel 1971 IS108
148 1:41:04 (1:40:49) Marko Norkroos 1984 IS
149 1:41:13 (1:41:03) Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964 IS225
150 1:41:14 (1:40:57) Björn Grétar Stefánsson 1976 IS200
151 1:41:22 (1:41:16) Thomas Kucinski 1963 USA
152 1:41:24 (1:41:14) Jón Sverrir Friðriksson 1975 IS600
153 1:41:28 (1:41:21) Sigurður Halldór Sævarsson 1968 IS300
154 1:41:35 (1:41:31) Ómar Torfason 1959 IS109
155 1:41:37 (1:41:31) Davíð Björnsson 1958 IS112 Laugaskokk 8
156 1:41:38 (1:41:30) James William Goulden 1976 IS221
157 1:41:38 (1:41:25) Hans-joachim Schemel 1949 DEU
158 1:41:38 (1:41:18) Guðni Thorlacius Jóhannesson 1968 IS210
159 1:41:47 (1:41:40) Margrét Elíasdóttir 1970 IS107
160 1:42:02 (1:41:55) Ana Fuster Mestre 1970 ESP
161 1:42:07 (1:41:35) Sif Jónsdóttir 1959 IS101
162 1:42:10 (1:41:55) Albert Van Der Schans 1951 USA
163 1:42:11 (1:41:28) Eric Veilleux 1975 CAN
164 1:42:15 (1:41:21) Peter Rushmere 1950 GBR
165 1:42:24 (1:42:19) Jón Kristinn Haraldsson 1963 IS112
166 1:42:33 (1:42:11) Rafel Payeras Cifre 1980 ESP
167 1:42:42 (1:42:19) Sigurður Bjarni Gíslason 1978 IS109
168 1:42:45 (1:42:30) Einar Sveinn Kristjánsson 1990 IS104
169 1:42:49 (1:42:00) Evert Víglundsson 1972 IS112
170 1:42:50 (1:42:09) Jón Guðmundsson 1954 IS701
171 1:42:51 (1:42:36) Borghildur Valgeirsdóttir 1980 IS800 Laugaskokk 11
172 1:42:52 (1:42:40) Gunnar Örn Arnarsson 1975 IS200
173 1:42:54 (1:42:31) Einar Valur Bárðarson 1977 IS105
174 1:42:54 (1:42:43) Karl Gísli Gíslason 1960 IS210
175 1:42:56 (1:42:31) Gunnar Helgason 1976 IS201
176 1:42:56 (1:42:51) Sigurgeir Ágúst Stefánsson 1964 IS640
177 1:43:01 (1:42:51) Ingi Björn Harðarson 1980 IS101
178 1:43:04 (1:42:53) Martin Ingi Sigurðsson 1982 IS108
179 1:43:05 (1:42:33) Hlynur Veigarsson 1973 IS107
180 1:43:05 (1:42:55) Grétar Halldór Gunnarsson 1982 IS101
181 1:43:13 (1:42:20) Tómas Ragnar Wood 1984 GBR
182 1:43:17 (1:42:20) Gísli Jóhannsson 1970 IS201
183 1:43:20 (1:43:14) Sigríður Klara Böðvarsdóttir 1971 IS112 Fjölnir 2
184 1:43:23 (1:41:59) Richard Arndt 1966 USA Musty Butts
185 1:43:32 (1:42:49) Ángel González 1974 ESP
186 1:43:40 (1:43:31) Javier De Frutos 1954 USA
187 1:43:41 (1:43:30) Hálfdán Gíslason 1979 IS415
188 1:43:41 (1:43:26) Stefán Helgi Jónsson 1980 IS109
189 1:43:43 (1:43:27) Rainer Staehle 1974 IS
190 1:43:47 (1:43:01) Leszek Jank 1970 POL
191 1:43:56 (1:43:41) Jón Sigurður Eyjólfsson 1972 IS210
192 1:43:58 (1:43:01) Örvar Þór Ólafsson 1975 IS113
193 1:44:00 (1:43:55) Jón Gunnar Jónsson 1961 IS860
194 1:44:05 (1:43:56) Karl Már Einarsson 1977 IS735
195 1:44:10 (1:44:01) Pétur Hrafn Sigurðsson 1961 IS200
196 1:44:10 (1:43:20) Hildur Edda Grétarsdóttir 1985 IS210
197 1:44:11 (1:43:39) Ingimundur Sigurmundsson 1965 IS800
198 1:44:15 (1:43:55) Haukur Arnar Sigurðsson 1967 IS170
199 1:44:16 (1:44:11) Gunnar Freyr Gunnarsson 1977 IS260 AppliCon hlauparar
200 1:44:18 (1:43:46) Davíð Ólafsson 1981 IS107
201 1:44:20 (1:43:18) Sigrún Sigurðardóttir 1979 IS270
202 1:44:21 (1:44:06) Helgi Bernódusson 1949 IS107
203 1:44:22 (1:43:51) Gunnar Svanbergsson 1965 IS600
204 1:44:27 (1:44:17) Halldór Eiríksson 1972 IS108
205 1:44:27 (1:44:16) Pjetur St Arason 1967 IS740
206 1:44:31 (1:44:18) Frøydis Jaren 1960 NOR
207 1:44:32 (1:44:21) Snorri Ingason 1960 IS108
208 1:44:34 (1:44:15) Gísli Harðarson 1977 IS107
209 1:44:38 (1:44:31) Hrólfur Gestsson 1969 IS104 Laugaskokk 6
210 1:44:42 (1:43:38) Elísabet Margeirsdóttir 1985 IS105
211 1:44:55 (1:44:10) Einar Sigtryggsson 1968 IS600
212 1:44:58 (1:44:45) Brynjólfur Gíslason 1955 IS112
213 1:45:06 (1:44:44) Erna Svala Gunnarsdóttir 1968 USA
214 1:45:10 (1:44:32) Alexia Jane Richard 1972 GBR
215 1:45:10 (1:44:59) John Petur Vágseið 1986 IS250
216 1:45:11 (1:45:01) Einar Hallberg Ragnarsson 1991 IS110
217 1:45:12 (1:45:01) Jórunn Viðar Valgarðsdóttir 1969 IS Frískir Flóamenn 3
218 1:45:13 (1:44:58) Pétur Einar Pétursson 1949 IS109
219 1:45:15 (1:45:08) Guðbjörg Rós Sigurðardóttir 1974 IS400
220 1:45:15 (1:44:53) Sascha Schwekendiek 1974 DEU
221 1:45:20 (1:44:55) Árni Már Sturluson 1981 IS210
222 1:45:21 (1:45:10) Gunnar Eyjólfsson 1983 DEN
223 1:45:24 (1:44:38) Luis Salazar Rodenas 1976 ESP
224 1:45:26 (1:45:06) Erlendur Stefánsson 1975 IS220
225 1:45:28 (1:44:40) Elísabet Sif Haraldsdóttir 1981 IS200
226 1:45:32 (1:45:05) Sveinn Kjartan Baldursson 1949 IS220
227 1:45:38 (1:45:31) Snorri Sigurðsson Norðdahl 1985 IS200
228 1:45:50 (1:45:11) Margrét Sigríður Guðjónsdóttir 1979 SWE
229 1:45:50 (1:45:13) Juergen Maier 1978 IS108
230 1:45:52 (1:45:45) Eiríkur Sigurðsson 1961 IS108
231 1:45:55 (1:44:53) Eyjólfur Ingi Hilmarsson 1967 IS112
232 1:45:57 (1:45:01) Halldór Óskarsson 1981 IS107
233 1:46:06 (1:45:10) Sigurður Fannar Ólafsson 1970 IS221
234 1:46:07 (1:46:00) Steinunn Heiðbjört Hannesdóttir 1962 IS170
235 1:46:09 (1:46:01) Hjalti Sigfússon 1984 IS200
236 1:46:14 (1:45:39) Þóra Björk Hjartardóttir 1958 IS105 Sveitarómagarnir
237 1:46:19 (1:45:51) Helgi Rúnar Óskarsson 1967 IS109
238 1:46:21 (1:45:52) Fannar Baldursson 1974 IS355
239 1:46:21 (1:45:38) Guðjón Karl Traustason 1978 IS101 Laugaskokk 1
240 1:46:24 (1:46:12) Bjarni Sigurðsson 1960 IS105
241 1:46:26 (1:46:11) Magnús Júlíus Kristinsson 1950 IS107
242 1:46:32 (1:46:28) Kjartan Magnússon 1967 IS101
243 1:46:33 (1:46:24) Tómas Hrafn Sveinsson 1980 IS105
244 1:46:33 (1:46:13) Rami S. Badawy 1973 USA
245 1:46:35 (1:46:28) Bergsteinn Örn Gunnarsson 1954 IS640
246 1:46:39 (1:45:40) Kelly 1970 GBR
247 1:46:41 (1:46:15) Pétur Ásbjörnsson 1956 IS105
248 1:46:42 (1:46:27) Arnór Þorkell Gunnarsson 1971 IS113
249 1:46:44 (1:46:13) Ágústa Þóra Jónsdóttir 1970 IS203
250 1:46:48 (1:46:34) Halldór Víglundsson 1975 IS270
251 1:46:51 (1:46:12) Jason Alexander 1973 IS
252 1:46:51 (1:46:40) Eiríkur Þorsteinsson 1948 IS104 Á EINARI
253 1:46:54 (1:46:27) Páll Gíslason 1953 IS170
254 1:46:56 (1:46:45) Knútur Óskarsson 1952 IS270 Á EINARI
255 1:46:58 (1:46:25) Birgir Guðmundsson 1972 IS101
256 1:47:00 (1:46:21) Raj Kumar Bonifacius 1969 IS101
257 1:47:08 (1:46:48) Jón Óskar Sverrisson 1969 IS105
258 1:47:10 (1:46:13) Helgi Skúli Kjartansson 1949 IS107
259 1:47:13 (1:46:46) Kristbjörg Sigurðardóttir 1974 IS671
260 1:47:15 (1:46:59) Anthony Rex Lampier 1978 GBR
261 1:47:17 (1:47:08) Hörður Felix Harðarson 1970 IS170
262 1:47:22 (1:46:53) Pétur Ólafur Matthíasson 1970 IS107
263 1:47:28 (1:46:42) Kári Páll Jónasson 1963 IS640
264 1:47:29 (1:47:12) Bjarki H Diego 1968 IS108
265 1:47:31 (1:47:19) Þórey Gylfadóttir 1965 IS112 Fjölnir 4
266 1:47:34 (1:47:24) Bjarni Ólafur Bjarnason 1954 IS103
267 1:47:35 (1:46:40) Elmar Geir Sigfússon 1976 IS109
268 1:47:43 (1:47:25) Friðrik Þór Snorrason 1970 IS107 Nýherji
269 1:47:45 (1:47:01) Hjörtur Grétarsson 1965 IS107
270 1:47:46 (1:47:33) Valentínus Þór Valdimarsson 1983 IS109
271 1:47:46 (1:47:26) Hálfdán R Guðmundsson 1970 IS200
272 1:47:49 (1:47:36) Már Másson 1971 IS150
273 1:47:53 (1:47:31) Pierre Gonczy 1962 CHE
274 1:47:59 (1:47:07) Hörður Harðarson 1964 IS105
275 1:48:01 (1:47:15) Þórarinn Örn Þrándarson 1984 IS110
276 1:48:02 (1:47:52) Ívar Ísak Guðjónsson 1972 IS270
277 1:48:05 (1:47:30) Antonio Pereira 1975 POR
278 1:48:06 (1:47:46) Stefán Þór Gunnarsson 1972 IS800
279 1:48:08 (1:47:41) Helgi Arngrímur Erlendsson 1965 IS105
280 1:48:08 (1:47:52) Guðmunda S Sigurbjörnsdóttir 1969 IS220 Laugaskokk 5
281 1:48:12 (1:47:58) Jóhann Friðrik Haraldsson 1979 IS170
282 1:48:13 (1:47:55) Halldor Stefansson 1950 DEU
283 1:48:15 (1:47:31) Harjit Delay 1971 GBR
284 1:48:17 (1:47:56) Birgir Már Ragnarsson 1974 IS210
285 1:48:17 (1:47:12) Divya Patel 1965 USA
286 1:48:19 (1:48:09) Kristján Bjarni Halldórsson 1966 IS550
287 1:48:21 (1:48:09) Þórólfur Geir Matthíasson 1953 IS112 Fjölnir 12
288 1:48:26 (1:48:16) Ragnar Sverrisson 1970 IS108
289 1:48:28 (1:47:57) Marvin Ingólfsson 1978 IS110
290 1:48:33 (1:48:28) Heiko Wehder 1970 DEU
291 1:48:36 (1:48:17) Óskar Pétur Hafstein 1985 IS200
292 1:48:36 (1:48:19) Einar Finnur Valdimarsson 1967 IS270 Nýherji
293 1:48:37 (1:48:04) Róbert Ragnar Grönqvist 1979 IS200
294 1:48:39 (1:48:18) Alexander Stewart Prentice 1962 USA
295 1:48:41 (1:48:26) Arnar Hjartarson 1972 IS600
296 1:48:42 (1:48:16) Þórður Hjalti Þorvarðarson 1971 SWE
297 1:48:44 (1:48:35) Sigrún Hallgrímsdóttir 1975 IS170
298 1:48:47 (1:48:37) Björn Magnússon 1947 IS740
299 1:48:53 (1:48:32) Helgi Rafn Guðmundsson 1986 IS250
300 1:48:53 (1:48:34) Guðlaugur Eyjólfsson 1980 IS101
301 1:49:05 (1:48:51) Þóra Gunnarsdóttir 1965 IS400 Fjölnir 3
302 1:49:05 (1:48:56) Samuel Sigrist 1977 CHE
303 1:49:06 (1:48:42) Sigurjón Birgir Hákonarson 1974 IS101
304 1:49:07 (1:48:27) Aðalsteinn Jakobsson 1964 IS200
305 1:49:09 (1:48:50) Þórdís Erla Þórðardóttir 1970 IS800 Frískir Flóamenn 1
306 1:49:11 (1:48:59) Schörghuber Manfred 1966 AUT
307 1:49:12 (1:48:45) Inga Dagmar Karlsdóttir 1972 IS107
308 1:49:13 (1:49:00) Helgi Kristinn Marvinsson 1954 IS800
309 1:49:18 (1:49:04) Jónas Friðrik Jónsson 1966 IS108
310 1:49:25 (1:48:44) Arnór Ingi Sigurðsson 1991 IS220
311 1:49:27 (1:48:47) Sigurður Ingi Ragnarsson 1965 IS220
312 1:49:27 (1:49:11) Jung Susanna 1957 DEU
313 1:49:29 (1:46:10) Vikar Karl Sigurjónsson 1972 IS230
314 1:49:33 (1:48:41) Stefán Bjarni Sigurðsson 1974 IS220
315 1:49:33 (1:49:19) Ingólfur Björn Sigurðsson 1950 IS110 Fjölnir 14
316 1:49:34 (1:48:55) Linda Björk Loftsdóttir 1968 IS220
317 1:49:36 (1:49:04) Jakob Þór Einarsson 1957 IS170 Frá á fæti - TKS
318 1:49:37 (1:48:53) Wendy Lynne Neese 1980 USA
319 1:49:38 (1:49:21) Eiríkur Stephensen 1967 IS170
320 1:49:38 (1:49:00) Sigrún Viktorsdóttir 1965 IS105
321 1:49:38 (1:49:33) Halldór Ólafur Sigurðsson 1953 IS108
322 1:49:41 (1:48:19) Edmund Brendan Drake-lee 1980 GBR
323 1:49:45 (1:49:11) Lilja Birgisdóttir 1977 IS112
324 1:49:46 (1:49:41) Þorsteinn Hallgrímsson 1972 IS200
325 1:49:50 (1:49:34) Elísabet Katrín Jósefsdóttir 1963 IS105 Laugaskokk 9
326 1:49:52 (1:49:48) Sigurður Sigurðarson 1956 IS112
327 1:49:53 (1:49:31) Óttar Guðjónsson 1967 IS Fjárstýring Glitnis
328 1:49:55 (1:49:18) Berglind Þóra Steinarsdóttir 1977 IS108 Laugaskokk 11
329 1:49:56 (1:49:21) Páll Steinþórsson 1961 IS104
330 1:50:00 (1:49:20) Carla Joy Phillips 1977 GBR
331 1:50:00 (1:49:46) Guðmundur Stefán Björnsson 1971 IS220
332 1:50:01 (1:49:48) Ágúst Sigurðsson 1968 IS111
333 1:50:01 (1:49:54) Sigurlaug Hilmarsdóttir 1958 IS109
334 1:50:01 (1:49:53) Ásta Ósk Stefánsdóttir 1983 IS109
335 1:50:05 (1:49:36) Fredrik Haugen 1971 SWE
336 1:50:06 (1:49:35) Matthildur K Halldórsdóttir 1954 IS221
337 1:50:08 (1:49:57) Steinþór Steingrímsson 1977 IS101
338 1:50:11 (1:49:04) Bernd Gebhardt 1947 DEU
339 1:50:13 (1:50:03) Unnur María Ólafsdóttir 1957 IS112 Fjölnir 5
340 1:50:15 (1:49:56) Ómar Örn Jónsson 1977 IS110
341 1:50:16 (1:49:48) Björn Lárusson 1962 IS108
342 1:50:19 (1:50:04) Haukur Gunnarsson 1949 IS104 Fjölnir 12
343 1:50:20 (1:50:13) Viktor Steinarsson 1974 IS105
344 1:50:22 (1:49:31) Arnþór Heimisson 1977 IS101
345 1:50:26 (1:50:15) Jeffrey Sussman 1974 IS
346 1:50:27 (1:50:00) Hallgrímur Gröndal 1960 IS112 Fjölnir 3
347 1:50:28 (1:50:12) Ilio Mario 1955 ITA
348 1:50:28 (1:49:52) Kristján Matthíasson 1961 IS101
349 1:50:29 (1:50:12) Sigurður Gísli Karlsson 1979 IS101
350 1:50:30 (1:49:45) Valur Norðri Gunnlaugsson 1973 IS107
351 1:50:31 (1:50:03) Baldur Gunnbjörnsson 1980 IS110
352 1:50:34 (1:50:18) Pétur Aðalsteinsson 1972 IS110
353 1:50:35 (1:49:57) Sölvi Sturluson 1985 IS107
354 1:50:36 (1:49:57) Karl Garðarsson 1960 IS220
355 1:50:37 (1:50:12) Hilmar Þór Arnarson 1970 IS109
356 1:50:38 (1:50:01) Reinhard Bruesch 1952 DEU
357 1:50:43 (2:19:56) Pálmi Pálmason 1978 IS200
358 1:50:45 (2:19:55) Elísabet Sigmarsdóttir 1969 IS109
359 1:50:47 (1:50:26) Yngvi Páll Þorfinnsson 1964 IS107
360 1:50:49 (1:50:22) Elias Brossoise 1968 MEX
361 1:50:52 (1:50:30) Hugi Ólafsson 1964 IS101
362 1:50:55 (1:50:36) Gertrude Hanel 1956 AUT
363 1:50:58 (1:50:21) Þór Gunnarsson 1961 IS108
364 1:51:01 (1:50:04) Stefnir Húni Kristjánsson 1989 IS107
365 1:51:02 (1:50:18) Guðríður Erla Torfadóttir 1979 IS109
366 1:51:08 (1:50:04) Jóhann Ingi Árnason 1969 IS900
367 1:51:08 (1:50:45) Kristín Sif Ómarsdóttir 1979 IS200
368 1:51:09 (1:51:00) Björg Magnúsdóttir 1946 IS270 Fjölnir 11
369 1:51:11 (1:50:30) Árni Grétar Gunnarsson 1955 IS112
370 1:51:12 (1:51:08) Óttar Pálsson 1972 IS101
371 1:51:16 (1:50:41) Edda Mary Óttarsdóttir 1978 IS105
372 1:51:17 (1:50:14) Thomas W. Schultz 1977 USA
373 1:51:19 (1:51:00) Keith Allan French 1966 CAN
374 1:51:19 (1:50:15) Katy Barret Mcniff 1974 USA
375 1:51:20 (1:51:10) Jóhanna Katrín Eggertsdóttir 1964 IS112 Fjölnir 5
376 1:51:21 (1:50:49) Sverrir Gestsson 1971 IS201
377 1:51:21 (1:50:57) Logi Kjartansson 1975 IS113
378 1:51:25 (1:51:02) Patricia Richards 1968 USA
379 1:51:26 (1:51:19) Katrín Þórarinsdóttir 1958 IS109
380 1:51:29 (1:50:36) Josef Brunner 1945 CHE
381 1:51:32 (1:50:53) Elín Ruth Reed 1963 IS105 Laugaskokk 4
382 1:51:36 (1:51:15) Sigurður E Guttormsson 1969 IS105
383 1:51:36 (1:51:23) Stefán Pálsson 1990 IS400
384 1:51:40 (1:51:18) Fannar Þeyr Guðmundsson 1985 IS107
385 1:51:40 (1:51:23) Lárus Guðmundsson 1961 IS109
386 1:51:43 (1:51:14) Hjörleifur L Hilmarsson 1956 IS200
387 1:51:45 (1:50:48) Stefán Þórðarson 1973 IS101
388 1:51:47 (1:51:30) Guðmundur Albert Harðarson 1972 IS101
389 1:51:49 (1:51:01) Árdís Lára Gísladóttir 1963 IS340
390 1:51:51 (1:51:12) Gísli Steinar Ingólfsson 1976 IS101 Capacent
391 1:51:58 (1:50:51) Josef Puchinger 1975 AUT
392 1:52:06 (1:51:30) Guðmundur Ragnarsson 1958 IS105
393 1:52:08 (1:51:48) Elín Hrönn Ólafsdóttir 1971 IS105
394 1:52:09 (1:52:04) Einar Þorbjörn Rúnarsson 1976 IS101 AppliCon hlauparar
395 1:52:12 (1:51:30) Konráð Guðmundsson 1957 IS200
396 1:52:12 (1:51:41) Kristján Jóhannsson 1961 IS220 AppliCon hlauparar
397 1:52:12 (1:51:40) Davíð Gunnarsson 1968 IS112
398 1:52:13 (1:51:26) Valdimar Björnsson 1965 IS201
399 1:52:14 (1:52:03) Gerd Fischer 1942 DEU
400 1:52:17 (1:51:19) Björn Gíslason 1976 IS105
401 1:52:17 (1:52:04) Thierry Munka 1968 FRA
402 1:52:21 (1:51:47) Viðar Helgason 1966 IS110 Árbæjarskokk
403 1:52:24 (1:51:37) Valdimar Halldórsson 1973 IS640 Sveitarómagarnir
404 1:52:25 (1:52:11) Haukur Örn Harðarson 1975 IS270
405 1:52:31 (1:52:20) Björn Haraldur Hilmarsson 1960 IS201
406 1:52:34 (1:52:17) Gísli Vilberg Hjaltason 1972 IS105 Nýherji
407 1:52:38 (1:52:02) Gestur Hansson 1958 IS580
408 1:52:39 (1:51:50) Ingólfur Einarsson 1968 IS210
409 1:52:39 (1:51:38) Bogi Ragnarsson 1981 IS110 Laugaskokk 6
410 1:52:44 (1:52:30) Hreiðar Bjarnason 1973 IS107
411 1:52:44 (1:51:48) Jóhann Bæring Gunnarsson 1973 IS400 Riddarar Rósu
412 1:52:44 (1:52:35) Sigurður Örn Ísleifsson 1956 IS780
413 1:52:45 (1:52:38) Sigurður Guðjónsson 1960 IS107 Frá á fæti - TKS
414 1:52:46 (1:52:15) Finnur Bogi Hannesson 1981 IS465
415 1:52:48 (1:52:17) Friðrik Runólfsson 1980 IS465
416 1:52:48 (1:52:13) Davíð Egilsson 1981 IS107
417 1:52:51 (1:52:10) Helgi Sigurðsson 1961 IS108
418 1:52:53 (1:52:17) Tómas Kristjánsson 1984 IS110 Team Herbalife
419 1:52:53 (1:51:30) Ásmundur Gíslason 1979 IS
420 1:52:56 (1:52:43) Einar Þorsteinsson 1978 IS201
421 1:52:57 (1:51:49) Þorsteinn Magnússon 1971 IS900
422 1:52:58 (1:52:34) Mª Amparo Soriano Galindo 1964 ESP
423 1:53:02 (1:52:43) Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir 1984 IS600
424 1:53:10 (1:52:49) Anna Stawska 1957 POL
425 1:53:11 (1:52:53) Kolbeinn Karlsson 1985 IS
426 1:53:17 (1:53:06) Árni Gústafsson 1954 IS221
427 1:53:20 (1:53:00) Jón Vignir Guðnason 1979 LUX
428 1:53:22 (1:52:43) Guðmundur H Magnason 1969 IS110
429 1:53:23 (1:52:26) Stella Rudd 1976 GBR
430 1:53:28 (1:53:15) Ingvi Snær Einarsson 1976 IS101
431 1:53:31 (1:53:09) Árni Aðalbjarnarson 1953 IS400
432 1:53:31 (1:52:51) Ágúst Einarsson 1960 IS900
433 1:53:31 (1:52:52) Sigurgeir Brynjar Kristgeirsson 1960 IS900
434 1:53:35 (1:53:08) Ingvar Ágústsson 1951 IS101
435 1:53:36 (1:53:15) Sigurður Frímann Emilsson 1967 IS800 Frískir Flóamenn 2
436 1:53:37 (1:53:19) Jóhanna Magnúsdóttir 1956 IS900
437 1:53:39 (1:52:36) Snorri Stefánsson 1981 IS101
438 1:53:40 (1:53:35) Kári Tryggvason 1960 IS105
439 1:53:40 (1:52:47) Ólafur Ingi Ólafsson 1958 IS111
440 1:53:41 (1:52:52) Unnur Jónsdóttir 1960 IS105
441 1:53:41 (1:52:53) Þórður Jensson 1976 IS400
442 1:53:42 (1:53:25) Anna Sigrún Björnsdóttir 1954 IS210
443 1:53:44 (1:53:32) Ragnhildur Jónsdóttir 1953 IS201
444 1:53:48 (1:53:15) Brynja Blumenstein 1963 IS105 TSK svísur
445 1:53:49 (1:53:18) Aðalsteinn Leifsson 1967 IS203
446 1:53:50 (1:53:41) Sigrún Konráðsdóttir 1956 IS112 Fjölnir 9
447 1:53:54 (1:52:44) Declan Leydon 1971 IRL
448 1:53:55 (1:53:31) Henning Arnór Úlfarsson 1981 IS210
449 1:53:57 (1:53:49) Sigurður Sveinbjörn Gylfason 1970 IS221
450 1:53:58 (1:53:49) Magnús Sigurjónsson 1977 IS101
451 1:53:58 (1:53:12) Sædís Ólafsdóttir 1977 IS210 Sveitarómagarnir
452 1:53:59 (1:53:37) Arndís Thorarensen 1976 IS108
453 1:53:59 (1:53:38) Kristín Einarsdóttir 1975 IS108 Halastjarnan
454 1:54:00 (1:53:42) Kurt Walcher 1957 AUT
455 1:54:03 (1:53:30) Jónas Oddur Jónasson 1984 IS220
456 1:54:05 (1:53:36) Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 IS107 TSK svísur
457 1:54:06 (1:53:53) Lilja Björk Ólafsdóttir 1953 IS112 Fjölnir 5
458 1:54:07 (1:53:10) Gloria Guerrero González 1944 ESP
459 1:54:08 (1:53:40) Róbert Kristmannsson 1987 IS200
460 1:54:10 (1:53:58) Ingibjörg Jónsdóttir 1949 IS109 Fjölnir 6
461 1:54:14 (1:53:21) Ryan Parteka 1975 USA
462 1:54:17 (1:54:00) Baldur Jónsson 1944 IS200
463 1:54:18 (1:54:07) Eiríkur Sigurjón Svavarsson 1972 IS112 Fjölnir 4
464 1:54:19 (1:53:38) Jónína Kristín Ólafsdóttir 1957 IS221 UMFR 36 III
465 1:54:21 (1:53:20) Guðjón Kristinn Ólafsson 1978 IS900
466 1:54:22 (1:54:16) Bergsteinn Karlsson 1985 IS108
467 1:54:23 (1:53:41) Thomas Skov Jensen 1972 IS105
468 1:54:23 (1:54:18) Bjarni Stefán Konráðsson 1960 IS200
469 1:54:23 (1:53:55) Pétur Haukur Loftsson 1987 IS200
470 1:54:23 (1:53:46) Helgi Hannesson 1974 IS110
471 1:54:23 (1:53:15) Kristján Gunnarsson 1955 IS109
472 1:54:28 (1:53:24) Björn Steingrímsson 1966 IS105
473 1:54:33 (1:53:45) Ólöf Inga Óladóttir 1980 IS355
474 1:54:36 (1:54:06) Óskar Jónsson 1943 IS550
475 1:54:38 (1:54:16) Skúli Már Sigurðsson 1963 IS220
476 1:54:43 (1:54:02) Helgi Þór Ingason 1965 IS112
477 1:54:44 (1:54:05) Elín Einarsdóttir 1964 IS107
478 1:54:47 (1:53:52) Birkir Jóhannsson 1983 IS103
479 1:54:48 (1:54:26) Ágústa Margrét Ólafsdóttir 1977 IS
480 1:54:49 (1:54:29) Tryggvi G Guðmundsson 1956 IS108
481 1:54:50 (1:54:08) Albert Vernon Smith 1962 IS105
482 1:54:50 (1:54:17) Snorri Gunnar Steinsson 1970 IS109
483 1:54:51 (1:54:28) Lárus Árni Wöhler 1966 IS270
484 1:54:51 (1:54:19) Stefán Andrew Svensson 1979 IS104
485 1:54:54 (1:53:33) Vigdís Svava Gísladóttir 1983 IS110
486 1:54:54 (1:54:30) Einar Þór Jónsson 1962 IS107
487 1:54:56 (1:54:20) Dagný Baldvinsdóttir 1968 IS107
488 1:54:57 (1:54:18) Hrafnhildur Atladóttir 1975 IS104
489 1:54:58 (1:53:58) Bernt Øyen 1978 NOR
490 1:54:58 (1:54:11) Heimir Már Helgason 1975 IS200
491 1:55:01 (1:53:46) Njörður Bruun 2001 IS105
492 1:55:01 (1:53:46) Ingólfur Bruun 1963 IS105
493 1:55:01 (1:54:37) Sveinn Ingi Steinþórsson 1979 IS112
494 1:55:02 (1:54:33) Jens Guðjón Einarsson 1954 IS210
495 1:55:06 (1:54:59) Steinunn Sigurþórsdóttir 1962 IS107 Frá á fæti - TKS
496 1:55:06 (1:54:54) Jón Bæring Hauksson 1955 IS550
497 1:55:08 (1:54:40) Elfar Hrafn Árnason 1983 IS107
498 1:55:13 (1:54:53) Gunnar J Geirsson 1944 IS210 Laugaskokk 8
499 1:55:15 (1:54:55) Benedikt Árnason 1966 FIN
500 1:55:17 (1:54:38) Rita Ligi 1954 ITA
501 1:55:17 (1:54:27) Freyr Ingi Björnsson 1981 IS105
502 1:55:19 (1:54:21) Klemens Arnarson 1968 IS210
503 1:55:22 (1:54:41) Helga Björk Ólafsdóttir 1965 IS107
504 1:55:23 (1:54:23) Kristín Björg Ólafsdóttir 1981 IS801
505 1:55:30 (1:54:26) Guðjón Vilhelm Sigurðsson 1972 IS230
506 1:55:30 (1:54:30) Marit Holbø Ytterstad 1983 NOR
507 1:55:33 (1:54:55) Kristín Andersen 1959 IS108 UMFR 36 III
508 1:55:35 (1:55:30) Nuría Rodríguez Amor 1976 ESP
509 1:55:36 (1:55:16) Díana Björk Olsen 1976 IS221
510 1:55:36 (1:54:24) Stefan Kubens 1975 IS170
511 1:55:40 (1:55:22) Guðmunda Magnúsdóttir 1961 IS101
512 1:55:42 (1:55:34) Óskar Örn Árnason 1978 IS107
513 1:55:42 (1:55:34) Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 IS105
514 1:55:44 (1:54:37) Guðjón Ásmundsson 1974 IS113
515 1:55:48 (1:54:28) Pálmi Jónsson 1979 NOR
516 1:55:50 (1:54:51) Ásgeir Örvarr Jóhannsson 1971 IS220
517 1:55:52 (1:55:35) Sigurður M Garðarsson 1967 IS104
518 1:55:54 (1:55:28) Hjörleifur Sveinbjörnsson 1949 IS107
519 1:55:54 (1:55:26) Eiríkur Bergmann Einarsson 1969 IS107
520 1:55:54 (1:55:26) Bodil Kuhlmann 1967 DEN
521 1:55:56 (1:55:23) Bjarni Kristinn Torfason 1980 IS107
522 1:55:58 (1:55:25) Haukur Halldórsson 1976 IS170
523 1:56:05 (1:55:45) André Schlytter Myrvoll 1984 NOR
524 1:56:06 (1:55:37) Douglas Mccune 1956 USA
525 1:56:09 (1:55:21) Suzanne Jamieson 1967 GBR
526 1:56:09 (1:55:21) Michelle Carey 1977 GBR
527 1:56:14 (1:55:37) Kári Auðun Þorsteinsson 1983 IS810
528 1:56:16 (1:55:06) William Fitzpatrick 1975 IRL
529 1:56:19 (1:56:04) Ingvar Haraldur Ágústsson 1961 IS270
530 1:56:22 (1:55:48) Guðjón Már Guðjónsson 1972 IS101
531 1:56:24 (1:56:12) Sigurður Óli Hákonarson 1975 IS101
532 1:56:25 (1:56:07) Guðbjörg Sigrún Bergsdóttir 1982 IS107
533 1:56:26 (1:56:07) Ægir Páll Friðbertsson 1966 IS900
534 1:56:37 (1:56:27) Áskell Örn Kárason 1953 IS105
535 1:56:38 (1:55:55) Hjörtur Örn Arnarson 1976 IS108
536 1:56:38 (1:56:10) Svanur Snær Halldórsson 1978 IS201
537 1:56:39 (1:55:56) Unnur Árnadóttir 1966 IS104
538 1:56:39 (1:56:19) Gunnar Stefánsson 1981 IS210
539 1:56:42 (1:56:04) Magnús Felix Tryggvason 1988 IS200
540 1:56:42 (1:56:13) Helgi Rafn Hróðmarsson 1987 IS107
541 1:56:45 (1:56:20) Nate Romance 1980 USA
542 1:56:46 (1:56:34) Árni Páll Árnason 1966 IS101
543 1:56:49 (1:56:17) Alexander Richter 1973 IS107
544 1:56:55 (1:55:52) Hinrik Örn Bjarnason 1972 IS221
545 1:56:56 (1:56:44) Jóna Guðmundsdóttir 1956 IS112 Fjölnir 6
546 1:56:56 (1:56:51) Ásgeir Sverrisson 1969 IS170
547 1:56:57 (1:56:44) Matthildur Hermannsdóttir 1951 IS112 Fjölnir 7
548 1:57:02 (1:56:01) Rannveig Gunnlaugsdóttir 1982 IS110
549 1:57:04 (1:56:13) Jeremy Paul Andrew Reichelt 1957 GBR
550 1:57:05 (1:56:38) Egill Thoroddsen 1983 IS101
551 1:57:07 (1:56:30) Eiríkur Jóhannsson 1960 IS845
552 1:57:10 (1:56:08) Rósa Sigrún Jónsdóttir 1962 IS200
553 1:57:12 (1:56:21) Vigdís Stefánsdóttir 1970 IS105
554 1:57:15 (1:56:52) Jóhann Ottó Wathne 1976 IS Fjárstýring Glitnis
555 1:57:17 (1:56:37) Vignir Þór Sverrisson 1976 IS112
556 1:57:17 (1:57:09) Davíð Þór Björgvinsson 1956 IS104
557 1:57:19 (1:56:15) Sigríður Ólafsdóttir 1980 IS203
558 1:57:19 (1:56:50) Sveinbjörn Óskarsson 1982 IS170
559 1:57:20 (1:56:14) Þengill Ásgrímsson 1960 IS603
560 1:57:21 (1:56:55) Stefán Georgsson 1972 IS221
561 1:57:22 (1:57:02) Arnar Hreinsson 1971 IS221
562 1:57:23 (1:56:24) Eckert 1973 DEU
563 1:57:26 (1:57:04) Giorgio Sperandei 1942 ITA
564 1:57:28 (1:56:54) Linda Vernea Belton 1954 USA
565 1:57:31 (1:57:08) Elvar Þór Ásgeirsson 1974 IS112 Fjárstýring Glitnis
566 1:57:33 (1:56:23) Jón Viðar Baldursson 1972 IS105
567 1:57:35 (1:56:25) Gréta Sigurborg Guðjónsdóttir 1968 IS101
568 1:57:35 (1:57:08) Sigrún Ýr Magnúsdóttir 1983 IS109
569 1:57:35 (1:57:26) Halla Karen Kristjánsdóttir 1970 IS270
570 1:57:35 (1:57:12) Christine Kou 1961 CAN
571 1:57:37 (1:56:48) Hildur Kristín Sveinsdóttir 1977 IS200
572 1:57:37 (1:57:28) Margrét Björk Jóhannsdóttir 1967 IS112 Fjölnir 11
573 1:57:43 (1:56:49) Þórólfur Jónsson 1958 IS108
574 1:57:44 (1:57:02) Ásgeir Sveinsson 1967 IS270
575 1:57:46 (1:57:05) Sveinn Hilmarsson 1964 IS108
576 1:57:48 (1:56:54) Mark Dye 1966 GBR
577 1:57:48 (1:56:50) Heulwen James 1975 GBR
578 1:57:49 (1:56:59) Ómar Ágústsson 1980 IS203 Nýherji
579 1:57:49 (1:57:15) Bolli Árnason 1959 IS112 Fjölnir 10
580 1:57:50 (1:56:27) Sveinn Rúnar Traustason 1969 IS600
581 1:57:50 (1:57:37) Björn Hjálmarsson 1963 IS800
582 1:57:54 (1:56:30) Magnús Gíslason 1975 IS112
583 1:57:54 (1:57:12) Sigbjörn Guðjónsson 1950 IS112 Fjölnir 7
584 1:57:54 (1:57:13) Ingi Þór Hermannsson 1961 IS200 Fjölnir 7
585 1:57:56 (1:57:45) Gunnur Inga Einarsdóttir 1955 IS112 Fjölnir 6
586 1:57:57 (1:57:35) Maj-Britt Vestergaard 1957 FAE
587 1:58:00 (1:57:36) Grétar Már Axelsson 1979 IS111
588 1:58:00 (1:57:38) Tryggvi Stefánsson 1988 IS101
589 1:58:00 (1:57:47) Árný Inga Pálsdóttir 1956 IS110 Fjölnir 14
590 1:58:03 (1:57:49) Sigrún Lilja Guðbjörnsdóttir 1968 IS112 Fjölnir 4
591 1:58:03 (1:57:35) Þóra Björg Magnúsdóttir 1967 IS109
592 1:58:04 (1:57:26) Kiera Davidson 1977 GBR
593 1:58:05 (1:57:11) Unnur Karlsdóttir 1984 IS105
594 1:58:07 (1:57:07) Lilja Ágústa Guðmundsdóttir 1948 IS112
595 1:58:08 (1:57:38) Aðalbjörg Ingadóttir 1962 IS112 Fjölnir 10
596 1:58:08 (1:57:29) Hafdís Huld Reinaldsdóttir 1962 IS111 UMFR 36 III
597 1:58:09 (1:57:31) Stefán Örn Einarsson 1962 IS111 UMFR 36 IV
598 1:58:10 (1:57:09) Páll Ásgeir Ásgeirsson 1956 IS200
599 1:58:11 (1:56:59) Guðmundur Ingi Georgsson 1960 IS200
600 1:58:14 (1:58:04) Marta Steinþóra Þorvaldsdóttir 1959 IS112 Fjölnir 9
601 1:58:15 (1:57:39) Harpa Rúnarsdóttir 1964 IS210
602 1:58:20 (1:57:32) Irmgard Oberger 1986 AUT
603 1:58:25 (1:57:36) Páll Eyjólfur Ingvarsson 1954 IS210
604 1:58:25 (1:58:07) Karl Óskar Kristbjörnsson 1982 IS640
605 1:58:27 (1:57:48) Jose Luis Fuentes 1971 ESP
606 1:58:28 (1:57:39) Svend Jóngeir Andersen 1971 IS220
607 1:58:29 (1:58:19) Ulrich Huerlimann 1969 CHE
608 1:58:31 (1:58:00) Anna María Óladóttir 1954 IS800 Frískir Flóamenn 1
609 1:58:38 (1:58:21) Annabella Jósefsdóttir 1959 IS111 Laugaskokk 9
610 1:58:39 (1:58:10) Jón Hinrik Höskuldsson 1991 IS109
611 1:58:43 (1:58:20) Ragnar Baldursson 1955 IS150
612 1:58:44 (1:58:23) Reimar Snæfells Pétursson 1972 IS107
613 1:58:48 (1:58:14) Ingibjörg Brynjarsdóttir 1964 IS105
614 1:58:54 (1:58:26) Mark Francis Fournier 1960 CAN
615 1:58:56 (1:57:58) Völundur Óskarsson 1956 IS101
616 1:59:00 (1:58:07) Cenk Sarvan 1955 TUR
617 1:59:00 (1:58:01) Christian Fischer-pauzenberger 1986 AUT
618 1:59:01 (1:57:46) Valþór Druzin Halldórsson 1978 IS107
619 1:59:01 (1:58:41) Una Steinsdóttir 1966 IS230
620 1:59:03 (1:58:53) Friðrik Páll Sigurðsson 1973 IS201
621 1:59:06 (1:58:08) Hafliði Halldórsson 1960 IS112
622 1:59:06 (1:58:09) Simone Meissner 1965 DEU
623 1:59:08 (1:58:49) Ingi Þór Ágústsson 1972 IS400
624 1:59:10 (1:58:07) Axel Árnason 1979 IS101
625 1:59:13 (1:58:16) Guðbjörg Birna Björnsdóttir 1982 IS210
626 1:59:15 (1:58:50) Rúnar Þór Óskarsson 1961 IS300
627 1:59:15 (1:58:48) Kolbrún Sif Halldórsdóttir 1963 IS109
628 1:59:21 (1:59:00) Erna Sigfúsdóttir 1969 IS105
629 1:59:25 (1:58:37) Arnar Eldon Geirsson 1971 IS220
630 1:59:29 (1:59:19) Ásdís Wöhler 1970 IS105
631 1:59:31 (1:59:08) Thomas Zemturis 1958 SWE
632 1:59:32 (1:58:42) Ragnar Gunnlaugsson 1974 IS101
633 1:59:34 (1:59:21) Markús Hörður Árnason 1980 IS108
634 1:59:35 (1:59:10) Jón Atli Eðvarðsson 1962 IS107
635 1:59:36 (1:59:06) Reinhard Kreis 1951 DEU
636 1:59:37 (1:59:13) Aðalsteinn Sveinsson 1951 IS108
637 1:59:38 (1:59:24) Victor Maillard 1964 IS
638 1:59:39 (1:59:04) Aðalsteinn Geirsson 1946 IS110 Árbæjarskokk
639 1:59:40 (1:59:13) Brynjólfur Bragason 1963 IS200
640 1:59:45 (1:58:55) Jón Ívar Ólafsson 1970 IS105
641 1:59:45 (1:59:02) Esteban Sullivan 1977 CAN
642 1:59:45 (1:58:41) Guðjón Jóhannesson 1972 IS200
643 1:59:47 (1:59:39) Hannes Ingvar Jónsson 1974 IS104
644 1:59:47 (1:59:20) Alex Kaplan 1976 USA
645 1:59:49 (1:59:15) Jóhann Ölvir Guðmundsson 1976 IS113
646 1:59:49 (1:58:52) Helga Þóra Jónasdóttir 1982 IS107
647 1:59:51 (1:59:13) Raquel Fernandez 1970 ESP
648 1:59:52 (1:59:11) Arnþór Gylfi Árnason 1962 IS310
649 1:59:57 (1:59:25) Hildur Hrólfsdóttir 1969 IS105 Laugaskokk 6
650 1:59:58 (1:59:31) Ingibjörg Pétursdóttir 1969 IS112 Fjölnir 12
651 1:59:58 (1:59:30) Valgerður Ólafsdóttir 1959 IS112
652 2:00:04 (1:59:26) Jóhann Björnsson 1966 IS108
653 2:00:06 (1:59:33) Þórarinn Óli Ólafsson 1977 IS107
654 2:00:06 (1:59:14) Rannveig Halldórsdóttir 1964 IS400
655 2:00:10 (1:59:27) Björgvin Sævar Matthíasson 1959 IS112
656 2:00:11 (1:59:44) Ársæll Harðarson 1956 ISSko
657 2:00:13 (1:59:17) Ísak Sigurjón Einarsson 1980 IS550
658 2:00:13 (1:58:56) Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976 IS105
659 2:00:14 (1:59:33) Helga Kristinsdóttir 1969 IS108
660 2:00:15 (1:59:18) Sverrir Bergmann Magnússon 1980 IS550
661 2:00:26 (1:59:40) Áslaug Helgadóttir 1953 IS111
662 2:00:31 (1:59:58) Margrét Jónsdóttir 1948 IS105
663 2:00:31 (1:59:20) Rian Aldridge 1969 GBR
664 2:00:31 (1:59:29) Kmieciak Jacek 1970 POL
665 2:00:35 (1:59:24) Kim Smyth 1968 GBR
666 2:00:37 (2:00:15) Ingi Már Helgason 1972 IS104
667 2:00:39 (2:00:04) Magnús Ágúst Skúlason 1981 DEN
668 2:00:42 (2:00:35) Elín Gísladóttir 1969 IS110
669 2:00:46 (2:00:31) Jóhann Jónasson 1964 IS400
670 2:00:47 (1:59:51) Páll Skaftason 1965 IS105
671 2:00:52 (1:59:53) Wendy Cox 1977 GBR
672 2:00:53 (2:00:09) Hlaupari 1TN04Z4 1984 IS
673 2:00:54 (1:59:58) Hermann Rúnar Hermannsson 1962 IS230
674 2:00:59 (2:00:07) Ásgeir Haraldsson 1956 IS108
675 2:01:00 (2:00:03) Jóngeir Þórisson 1957 IS112
676 2:01:05 (2:00:06) Alma Guðjónsdóttir 1972 IS200
677 2:01:05 (2:00:17) Stefán Friðriksson 1969 IS220
678 2:01:05 (1:59:42) Jón Brynjar Ólafsson 1986 IS103
679 2:01:08 (1:59:54) Halldór Jónsson 1966 LUX
680 2:01:22 (2:00:33) Eyþór Ragnarsson 1969 IS200
681 2:01:30 (2:01:06) Emil Bjarni Karlsson 1953 IS200
682 2:01:46 (2:01:07) Mario Mariani 1947 ITA
683 2:01:46 (2:01:26) Roberto Bruscoli 1957 ITA
684 2:01:47 (2:00:41) Cornelia Muller 1963 DEU
685 2:01:48 (2:01:18) Júlíana Hauksdóttir 1962 IS112 Fjölnir 10
686 2:01:51 (2:00:26) Kojak Kleon Barpas 1975 IS109
687 2:01:54 (2:00:54) Sigmann Þórðarson 1985 IS109
688 2:01:54 (2:00:42) Marta Marin Olivet 1974 IS104
689 2:01:55 (2:01:41) Magnús Lyngdal Magnússon 1975 IS108
690 2:01:56 (2:00:53) Adda Jóhanna Sigurðardóttir 1964 IS900
691 2:02:07 (2:00:59) Pétur Magnússon 1968 IS200
692 2:02:07 (2:01:47) Hallgrímur Kristinsson 1972 BEL
693 2:02:08 (2:01:06) Anne Marie Gregersen 1966 AUT
694 2:02:09 (2:01:07) Carsten Paul Jaschke 1991 DEU
695 2:02:10 (2:01:07) Guðmunda Áslaug Bjarnadóttir 1956 IS900
696 2:02:19 (2:01:06) Ellert Sigurður Magnússon 1961 IS240
697 2:02:19 (2:01:07) Ragnar Örn Egilsson 1972 IS112
698 2:02:28 (2:01:47) Aðalsteinn Hafsteinsson 1958 IS300
699 2:02:31 (2:01:35) Gabriella Palkovics Belányiné 1966 IS104
700 2:02:36 (2:02:09) Einar Einarsson 1951 IS108
701 2:02:46 (2:01:38) Geir Gunnar Gunnlaugsson 1966 SWE
702 2:02:47 (2:01:42) Anthony Duffy 1961 GBR
703 2:02:48 (2:02:12) Júlíus Fjeldsted 1974 IS105
704 2:02:50 (2:02:15) Jóhanna Arnórsdóttir 1969 IS101
705 2:02:51 (2:02:14) Jón Ólafur Svansson 1955 IS900
706 2:02:54 (2:02:26) Sigrún Óskarsdóttir 1965 IS109
707 2:03:00 (2:02:30) Eiríkur Magnússon 1988 IS200
708 2:03:02 (2:02:04) Edda Steingrímsdóttir 1991 IS600
709 2:03:04 (2:02:05) Svanhildur Vilhelmsdóttir 1962 IS
710 2:03:06 (2:02:20) Kristinn Fannar Pálsson 1977 IS111
711 2:03:07 (2:02:02) Christa Wegener 1956 DEU
712 2:03:10 (2:02:06) Sveinn Helgason 1956 IS340
713 2:03:11 (2:02:45) Ólafur S Kristmundsson 1969 IS105
714 2:03:14 (2:02:32) Sigurður Sigurðarson 1956 IS108
715 2:03:20 (2:03:07) Geza Petroczky 1962 ROM
716 2:03:21 (2:02:43) Soffía Sveinsdóttir 1977 IS800 TSK svísur
717 2:03:28 (2:02:47) Egill Þórir Einarsson 1948 IS112 Fjölnir 14
718 2:03:29 (2:03:08) Röllig 1968 DEU
719 2:03:34 (2:03:24) Hrönn Kristjánsdóttir 1985 IS112
720 2:03:35 (2:03:24) Hildur Björk Guðmundsdóttir 1972 IS225
721 2:03:36 (2:02:46) Helga Loftsdóttir 1971 IS220
722 2:03:38 (2:03:08) Sigrún Edwald 1962 IS105
723 2:03:41 (2:03:22) Helga Agnarsdóttir 1981 IS109
724 2:03:43 (2:02:31) Ásgeir Erlendur Ásgeirsson 1965 IS111
725 2:03:44 (2:02:59) Susanne Doel 1968 CAN
726 2:03:45 (2:03:14) Eva Ósk Eggertsdóttir 1988 IS200
727 2:03:47 (2:03:25) Hrönn Guðmundsdóttir 1974 IS221
728 2:03:49 (2:02:55) Guðrún María L Runólfsdóttir 1958 IS565
729 2:03:50 (2:02:39) Stefán Eyfjörð Stefánsson 1968 IS107
730 2:03:57 (2:03:04) Jonathan Parnaby 1981 GBR
731 2:04:02 (2:02:56) Petrea Ósk Sigurðardóttir 1971 IS600
732 2:04:02 (2:03:27) Dariusz 1974 IS
733 2:04:05 (2:03:09) Ingi Guðmundsson 1969 IS113
734 2:04:14 (2:03:41) Jón Halldór Ásbjörnsson 1945 IS108
735 2:04:17 (2:03:45) Katrín Káradóttir 1969 IS210
736 2:04:25 (2:04:01) Elisa Katariina Aalto 1984 FIN
737 2:04:25 (2:04:01) Hannu Kaleva Karru 1981 FIN
738 2:04:25 (2:03:58) Gyða Þórdís Þórarinsdóttir 1965 IS112 Fjölnir 9
739 2:04:29 (2:03:46) Gunnar Ágúst Beinteinsson 1966 IS220
740 2:04:31 (2:04:16) Margrét Sverrisdóttir 1965 IS311
741 2:04:33 (2:03:59) Dagur Bjarnason 1984 DEN
742 2:04:34 (2:03:48) Birna Baldursdóttir 1964 IS108
743 2:04:35 (2:04:02) Reynir Kristinsson 1947 IS116
744 2:04:39 (2:04:24) Stefnir Stefnisson 1983 IS110
745 2:04:41 (2:03:46) Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 IS201
746 2:04:45 (2:04:00) Ólafur Kristinn Guðmundsson 1961 IS270
747 2:04:46 (2:04:38) Birgir Þór Jósafatsson 1957 IS109 Team Herbalife
748 2:04:46 (2:04:06) Jón Tryggvi Héðinsson 1963 IS112
749 2:04:47 (2:03:55) Ása María Reginsdóttir 1985 IS220
750 2:04:52 (2:04:17) Davíð Halldór Kristjánsson 1984 DEN
751 2:04:56 (2:04:32) Andri Úlfarsson 1978 IS104 Fjárstýring Glitnis
752 2:04:58 (2:04:07) Dagbjört Reginsdóttir 1978 IS220
753 2:04:58 (2:03:41) Ingimar Ísaksson 1962 IS170
754 2:05:00 (2:04:26) Sigríður Kristín Jónsdóttir 1963 IS550
755 2:05:02 (2:04:41) Kristín Jóna Vigfúsdóttir 1954 IS112
756 2:05:07 (2:04:30) Elie Farés 1959 CAN
757 2:05:08 (2:04:03) Magnús Ingibergur Guðjónsson 1957 IS800
758 2:05:08 (2:03:55) Ragnheiður Pétursdóttir 1981 IS201
759 2:05:11 (2:04:23) Björn Jakob Björnsson 1974 IS200
760 2:05:16 (2:04:43) Inga María Hansen Ásgeirsdóttir 1965 IS116 Laugaskokk 4
761 2:05:19 (2:05:11) Guðjón Vilhjálmsson 1976 IS201
762 2:05:28 (2:04:30) Kimberly Damm 1977 GBR
763 2:05:29 (2:04:51) Eydís Guðmundsdóttir 1967 IS101
764 2:05:29 (2:05:06) Vicente Esteve Pons 1957 ESP
765 2:05:31 (2:04:17) Þorsteinn Gunnarsson 1979 IS201
766 2:05:37 (2:05:08) Sigurjón Sigurðsson 1967 IS201
767 2:05:45 (2:05:18) Ólafur Tryggvi Magnússon 1960 IS101
768 2:05:46 (2:04:49) Óli Þór Magnússon 1963 IS230
769 2:05:48 (2:05:15) Hlíf Brynja Baldursdóttir 1967 IS780
770 2:05:52 (2:04:54) Viðar Sýrusson 1958 IS220
771 2:05:52 (2:05:28) Þórður Clausen Þórðarson 1950 IS203
772 2:05:55 (2:04:55) Guðbjartur Rúnarsson 1958 IS105
773 2:05:57 (2:05:30) Berglind Magnúsdóttir 1979 IS800
774 2:06:00 (2:05:26) Aðalheiður Arnórsdóttir 1944 IS550
775 2:06:00 (2:05:26) María Ásgrímsdóttir 1956 IS550
776 2:06:01 (2:04:55) Viðar Magnússon 1970 NOR
777 2:06:01 (2:04:55) Hildur Ýr Guðmundsdóttir 1972 NOR
778 2:06:02 (2:05:29) Ragnheiður Matthíasdóttir 1960 IS550
779 2:06:05 (2:05:41) Elfa Rúnarsdóttir 1968 IS710
780 2:06:19 (2:06:02) Brynjar Halldórsson 1981 IS109
781 2:06:22 (2:05:52) Catarina Susanne Rudholm 1968 SWE
782 2:06:22 (2:05:13) Jodi Lynn Pudge 1980 CAN
783 2:06:30 (2:05:46) Lilja Þórunn Þorgeirsdóttir 1983 IS109
784 2:06:38 (2:06:27) Kristinn Jón Eysteinsson 1975 IS200
785 2:06:41 (2:06:07) Ingigerður Guðmundsdóttir 1964 IS111 Laugaskokk 13
786 2:06:43 (2:06:16) Sveinn Héðinsson 1986 IS200
787 2:06:44 (2:05:57) Kristín Högnadóttir 1971 IS220
788 2:06:49 (2:06:04) Partricia Boukall 1978 CAN
789 2:06:50 (2:06:31) David Townsend 1956 CAN
790 2:06:50 (2:06:31) Bev Patricia Townsend 1960 CAN
791 2:06:52 (2:06:14) Steinar Haraldsson 1970 IS200
792 2:06:53 (2:05:51) Örn Ingvarsson 1946 IS104
793 2:06:54 (2:06:21) Lárus Páll Pálsson 1977 IS311
794 2:06:55 (2:05:46) Arnar Þór Snorrason 1975 DEN
795 2:06:57 (2:06:10) Kristjana Ósk Sturludóttir 1984 IS108
796 2:07:00 (2:05:59) Freyr Eyjólfsson 1973 IS101
797 2:07:01 (2:06:46) Guðrún Pálsdóttir 1963 IS112
798 2:07:02 (2:06:32) Hróðný Hanna Hauksdóttir 1969 IS800 Frískir Flóamenn 1
799 2:07:05 (2:06:18) Gunnar Jóhannsson 1985 IS107
800 2:07:06 (2:06:00) Jón Júlíusson 1954 IS200
801 2:07:11 (2:06:41) Haukur Þór Bragason 1969 IS
802 2:07:13 (2:06:27) Vésteinn Ingibergsson 1978 IS200
803 2:07:13 (2:06:51) Patricia Navin-greenfield 1959 USA
804 2:07:16 (2:06:47) Björgvin K Þorvaldsson 1959 IS109
805 2:07:16 (2:06:47) Þorvaldur Stefán Jónsson 1949 IS108
806 2:07:19 (2:06:42) Gunnar Örn Ástráðsson 1981 IS230
807 2:07:19 (2:07:01) Þórarinn Alvar Þórarinsson 1976 IS107
808 2:07:22 (2:06:21) Brynhildur Hafsteinsdóttir 1986 IS200
809 2:07:25 (2:06:48) Ari Bergþór Sigurðsson 1978 IS250
810 2:07:29 (2:06:33) Ingibjartur Jónsson 1972 IS109
811 2:07:30 (2:06:52) Guðrún Þórhalla Helgadóttir 1969 IS220
812 2:07:30 (2:06:52) Kristín F Gunnlaugsdóttir 1968 IS220
813 2:07:30 (2:06:46) Guðlaugur V Þórarinsson 1965 IS109
814 2:07:38 (2:06:43) Gylfi Jón Gylfason 1961 IS220
815 2:07:38 (2:07:12) Stefán Aðalsteinsson 1962 IS101
816 2:07:39 (2:06:25) Þórður Höskuldsson 1966 IS109
817 2:07:40 (2:06:40) Brooke Mckay 1972 USA
818 2:07:41 (2:06:56) Birna Gestsdóttir 1972 IS800 Frískir Flóamenn 1
819 2:07:42 (2:07:14) Kristján Árni Kristjánsson 1982 IS110
820 2:07:43 (2:07:10) Kristinn Bjarnason 1981 IS105
821 2:07:53 (2:07:10) Ásdís Erla Guðjónsdóttir 1972 IS800 Frískir Flóamenn 1
822 2:07:55 (2:07:06) Erlingur Erlingsson 1972 IS109
823 2:07:56 (2:06:34) Halldór Jón Theódórsson 1958 IS112
824 2:08:01 (2:06:59) Garðar Sigurjónsson 1973 IS210
825 2:08:01 (2:07:13) Per Vinterskog 1955 SWE
826 2:08:06 (2:07:30) Gunnlaugur Sveinsson 1950 IS220
827 2:08:08 (2:07:10) Suermeli, Sigrid Maria 1954 DEU
828 2:08:15 (2:07:24) Auðun Freyr Ingvarsson 1972 IS210
829 2:08:20 (2:07:01) Anna Vilbergsdóttir 1958 IS210
830 2:08:22 (2:07:58) Ásmundur Jónsson 1967 IS220
831 2:08:23 (2:07:19) Gunnlaugur Þór Ævarsson 1968 IS230
832 2:08:25 (2:07:59) Kristrún Friðriksdóttir 1980 IS105
833 2:08:32 (2:08:21) Albert Þorbergsson 1974 IS105
834 2:08:33 (2:07:39) Katrín Sif Kristbjörnsdóttir 1991 IS400
835 2:08:34 (2:07:28) Helmut Greuel 1941 DEU
836 2:08:35 (2:08:12) Björn Karlsson 1961 IS200
837 2:08:37 (2:07:47) Alastair Mclean 1959 GBR
838 2:08:44 (2:08:26) Leifur Leifsson 1977 IS107
839 2:08:50 (2:06:00) Anna Rut Jónsdóttir 1980 IS101
840 2:08:52 (2:08:39) Margrét Einarsdóttir 1966 IS108
841 2:09:04 (2:08:41) Ingvar Stefánsson 1966 IS104
842 2:09:10 (2:08:38) Mark Keller 1949 USA
843 2:09:12 (2:08:09) Brynja Gunnlaugsdóttir 1966 IS112
844 2:09:14 (2:08:12) Guðrún Þórhildur Elfarsdóttir 1958 IS110
845 2:09:14 (2:08:13) Robert Mann 1979 USA
846 2:09:15 (2:08:12) Þórunn Sævarsdóttir 1961 IS104
847 2:09:20 (2:08:41) Arna Pálsdóttir 1989 IS110
848 2:09:21 (2:08:15) David Erskine Routledge 1973 UK
849 2:09:22 (2:08:24) Kristjana Katrín Þorgrímsdóttir 1962 IS108
850 2:09:23 (2:08:25) Ásdís Jónsdóttir 1972 IS210
851 2:09:28 (2:08:23) Sigurður Rúnar Freysteinsson 1973 IS112
852 2:09:33 (2:08:52) Gígja Magnúsdóttir 1969 IS108
853 2:09:36 (2:09:21) Dagný Hængsdóttir 1966 IS170
854 2:09:41 (2:08:38) Martina Jansen 1968 DEU
855 2:09:51 (2:09:15) Silja Dröfn Sæmundsdóttir 1972 IS109 Frískir Flóamenn 4
856 2:09:53 (2:08:40) Berghard Spidsö 1967 NOR
857 2:09:59 (2:08:59) Sigrún Haraldsdóttir 1961 IS260
858 2:10:15 (2:09:58) Hólmfríður Pétursdóttir 1956 IS
859 2:10:18 (2:09:50) Loth 1973 FRA
860 2:10:32 (2:09:20) Erla Þórdís Traustadóttir 1983 IS104 Laugaskokk 1
861 2:10:35 (2:09:42) Guðjón Emilsson 1979 DEN
862 2:10:37 (2:10:27) Hilda Allansdóttir Shwaiki 1972 IS270
863 2:10:40 (2:10:09) Benedikt Thorarensen 1986 IS200
864 2:10:56 (2:10:11) Kjartan Már Másson 1970 IS111
865 2:10:57 (2:10:46) Bára Ásgeirsdóttir 1959 IS221
866 2:11:00 (2:10:28) Halldór Bergmann Þorvaldsson 1951 IS270
867 2:11:06 (2:10:31) Helga Árný Baldursdóttir 1962 IS800 Frískir Flóamenn 1
868 2:11:11 (2:10:23) Vignir Bjarnason 1973 IS230
869 2:11:17 (2:10:12) Viveka Norr 1980 SUI
870 2:11:17 (2:10:11) Heinz Zitterbart 1934 DEU
871 2:11:18 (2:10:44) Helen Garðarsdóttir 1979 IS230 Laugaskokk 5
872 2:11:19 (2:10:27) John Fairhurst 1965 GBR
873 2:11:20 (2:10:41) Halldóra Björk Bergmann 1953 IS101
874 2:11:35 (2:10:45) Bjarni Helgason 1960 IS110
875 2:11:44 (2:10:55) Sigríður Helga Jónsdóttir 1959 IS110
876 2:11:50 (2:10:43) Ósvaldur Kjartan Knudsen 1974 IS101
877 2:11:51 (2:11:22) Anna Rós Jóhannesdóttir 1957 IS210
878 2:11:57 (2:10:56) Javier Sales 1973 ESP
879 2:11:57 (2:10:55) Diego Sarrias 1968 ESP
880 2:12:10 (2:11:44) Svanlaug Jóhannsdóttir 1980 IS103
881 2:12:14 (2:11:16) Hólmfríður Skarphéðinsdóttir 1955 IS111
882 2:12:18 (2:11:50) Margrét Halldórsdóttir 1955 IS220
883 2:12:20 (2:11:45) Unnur Björg Hansdóttir 1961 IS107
884 2:12:22 (2:11:40) Gísli Guðmundsson 1978 IS108
885 2:12:29 (2:11:15) Guðlaugur Örn Jónsson 1965 IS101
886 2:12:29 (2:12:10) Katy O''connor 1976 USA
887 2:12:30 (2:12:24) Danilo De Sensi 1974 ITA
888 2:12:37 (2:11:30) Johanna Wilh Pijl- Van Zalinge 1959 HOL
889 2:12:38 (2:11:30) Dirkje Jannetje Pijl 1987 HOL
890 2:12:40 (2:11:53) Bryndís Jóna Jónsdóttir 1971 IS200
891 2:12:40 (2:11:27) Karianne V Lunde 1970 NOR
892 2:12:53 (2:11:28) Ólafur Hólm Einarsson 1970 IS105 Laugaskokk 12
893 2:13:02 (2:11:52) Eggert Sæmundsson 1976 IS113
894 2:13:16 (2:12:52) Vilhjálmur Bjarnason 1952 IS210
895 2:13:24 (2:13:06) Vilhjálmur Alvar Halldórsson 1973 IS113
896 2:13:26 (2:13:10) Bjarni Eyjólfur Guðleifsson 1942 IS601
897 2:13:37 (2:13:14) Anna Stella Snorradóttir 1958 IS200
898 2:13:44 (2:12:24) Sigurjón Jónsson 1976 IS108
899 2:13:47 (2:13:12) Kristín Hrönn Guðmundsdóttir 1976 GBR
900 2:13:52 (2:13:20) Margrét Helga Hallsdóttir 1985 DEN
901 2:13:54 (2:13:19) Ellen Ellertsdóttir 1981 IS690
902 2:13:55 (2:13:22) Erna Ágústsdóttir 1985 IS550
903 2:13:56 (2:13:42) Þórður Björnsson 1986 IS355
904 2:14:03 (2:12:45) Matt Lepp 1987 CAN
905 2:14:08 (2:13:33) Ásdís Árnadóttir 1971 IS200
906 2:14:12 (2:12:57) Amanda Lee Mckeown 1982 GBR
907 2:14:13 (2:13:35) Kristbjörg Jónasdóttir 1971 IS220
908 2:14:13 (2:13:35) Ásta Kristín Sigurjónsdóttir 1979 IS730
909 2:14:14 (2:13:36) Lilja Björk Ketilsdóttir 1978 IS220
910 2:14:14 (2:13:02) Ólafur Thordersen 1966 IS260
911 2:14:14 (2:13:11) Hákon Helgi Leifsson 1978 IS200
912 2:14:15 (2:13:36) Valtýr Þór Hreiðarsson 1949 IS603
913 2:14:15 (2:13:03) Jón Þórir Frantzson 1961 IS800 Frískir Flóamenn 1
914 2:14:25 (2:13:33) María Björk Wendel 1956 IS170
915 2:14:38 (2:13:42) Manolito Petrus A van Haren 1969 IS740
916 2:14:40 (2:14:21) Ágústa G Sigfúsdóttir 1941 IS101
917 2:14:42 (2:13:37) Hrönn Sigvaldadóttir 1979 IS220
918 2:14:43 (2:13:38) Lára Dóra Valdimarsdóttir 1979 IS360
919 2:14:44 (2:14:24) Anna Ragnarsdóttir 1966 IS230
920 2:14:45 (2:14:21) Þórarinn Kr Eldjárn 1949 IS101
921 2:14:47 (2:14:27) Gunnar Gauti Gunnarsson 1952 IS310
922 2:14:50 (2:14:23) Aino Freyja Jarvela 1974 IS101
923 2:14:53 (2:14:21) Sesselja Ingibjörg Reynisdóttir 1983 IS550
924 2:15:06 (2:14:46) Valur Ægisson 1984 IS104
925 2:15:06 (2:13:54) Stachowski Jerzy 1943 POL
926 2:15:16 (2:14:22) Guðrún Lauga Ólafsdóttir 1976 IS690 Laugaskokk 13
927 2:15:18 (2:14:22) Þuríður Katrín Vilmundardóttir 1976 IS400 Riddarar Rósu
928 2:15:20 (2:14:45) Kolbrún Ögmundsdóttir 1957 IS220 Laugaskokk 13
929 2:15:24 (2:14:50) Stefanía Skarphéðinsdóttir 1954 IS108
930 2:15:40 (2:15:04) Helgi Þór Gunnarsson 1981 IS230
931 2:15:48 (2:14:29) Sigurður Ragnar Arnalds 1968 IS108
932 2:15:50 (2:15:12) Ema Stävberg 1984 SWE
933 2:15:59 (2:15:10) Okamoto Ayako 1972 CHN
934 2:16:15 (2:14:55) Númi Þorkell Thomasson 1979 IS107
935 2:16:29 (2:15:04) Kari Beth Myli 1966 USA Musty Butts
936 2:16:29 (2:15:57) Birna Guðmundsdóttir 1966 IS108 Fjölnir 11
937 2:16:31 (2:15:33) Mairead Maclure 1971 HOL
938 2:16:39 (2:16:04) Hildur Þórarinsdóttir 1985 IS107
939 2:16:40 (2:15:38) Alexandra Heidenescher 1974 DEU
940 2:16:43 (2:15:24) Hilmar Leó Ludvigsson 1990 IS104
941 2:16:44 (2:15:31) Jörgen Þór Þráinsson 1966 IS108
942 2:16:46 (2:16:23) Anna Hlín Gunnarsdóttir 1982 IS220
943 2:16:48 (2:15:59) Berglind Guðrún Bergþórsdóttir 1974 IS105
944 2:16:58 (2:16:22) Guðmundur Helgason 1950 IS200
945 2:16:59 (2:16:13) Corinna Hoffmann 1973 IS220
946 2:17:03 (2:16:03) Vilhjálmur Jónsson 1968 IS112
947 2:17:09 (2:16:07) Guðbjörg Árnadóttir 1958 IS110
948 2:17:10 (2:16:57) Vésteinn Jónsson 1950 IS170
949 2:17:18 (2:16:15) Gauti Rafn Ólafsson 1987 IS210
950 2:17:20 (2:16:45) Trausti Þorgeirsson 1983 IS200
951 2:17:23 (2:16:08) Orri Hermannsson 1977 IS201
952 2:17:26 (2:16:53) Birgir Örn Birgisson 1972 GBR
953 2:17:28 (2:17:07) Alda Agnes Gylfadóttir 1969 IS470
954 2:17:33 (2:17:07) Heide Kaschowitz 1960 DEU
955 2:17:42 (2:16:37) Andrea Bohnert 1969 DEU
956 2:17:43 (2:16:30) Katrín Þrastardóttir 1983 IS200
957 2:17:50 (2:16:53) Elizabeth Ramirez-branum 1971 USA
958 2:17:50 (2:17:00) Bjarney Harðardóttir 1969 IS108
959 2:17:50 (2:17:35) Friðrik Boði Ólafsson 1990 IS109
960 2:17:58 (2:16:56) Amanda Valenti 1980 USA
961 2:18:02 (2:17:32) David Bruce Pyves 1953 CAN
962 2:18:09 (2:17:20) Hannes Þór Smárason 1967 IS210
963 2:18:09 (2:17:20) Óskar Sigurðsson 1970 IS101
964 2:18:28 (2:17:20) Gudrun Koch 1958 GER
965 2:18:31 (2:17:18) Bjarney Bjarnadóttir 1979 IS109
966 2:18:35 (2:17:28) Jórunn Dóra Sigurjónsdóttir 1972 IS105
967 2:18:54 (2:17:59) Mary Beavan 1956 CAN
968 2:19:06 (2:18:49) Lynne A Connelly 1965 USA
969 2:19:07 (2:18:50) Michael J Connelly 1935 USA
970 2:19:09 (2:18:14) Angelique Christine Mermet 1977 USA
971 2:19:13 (2:18:00) Salóme Guðmundsdóttir 1983 IS112
972 2:19:13 (2:18:48) Arthur Vilhelm Jóhannesson 1971 IS105 Laugaskokk 8
973 2:19:22 (2:17:58) Stefán Þór Þórsson 1980 IS112
974 2:19:29 (2:18:46) Doris Roswitha Folkens 1978 CAN
975 2:19:36 (2:18:52) Shawn Martin 1955 CAN
976 2:19:38 (2:18:46) Gunnar Hilmarsson 1971 IS108
977 2:19:50 (2:19:26) Guðfinna M Hreiðarsdóttir 1966 IS400
978 2:20:16 (2:19:50) Már Björgvinsson 1960 IS170
979 2:20:17 (2:19:15) Jón Steinar Magnússon 1982 IS110
980 2:20:21 (2:19:20) Þorgeir Sæmundsson 1980 IS110
981 2:20:22 (2:19:28) Ingibjörg H Sigurðardóttir 1959 IS112
982 2:20:26 (2:19:19) Helga Gunnarsdóttir 1955 IS200
983 2:20:26 (2:19:32) Guðrún Gunnarsdóttir 1957 IS108
984 2:20:33 (2:19:38) Rita V. Taliwal 1975 USA
985 2:20:46 (2:19:52) Aðalbjörg Karlsdóttir 1974 IS220
986 2:20:46 (2:19:54) Þorsteinn Gunnar Gunnarsson 1980 IS355
987 2:20:46 (2:19:52) Valgarður Sæmundsson 1971 IS221
988 2:20:47 (2:20:02) Óskar Örn Steindórsson 1980 IS112
989 2:20:47 (2:19:51) Höskuldur Sverrir Friðriksson 1965 IS200
990 2:20:47 (2:19:56) Björn Halldórsson 1978 IS220
991 2:20:47 (2:19:56) Sverrir Árnason 1978 IS107
992 2:20:47 (2:19:59) Brynjar Þór Friðriksson 1965 IS112
993 2:20:47 (2:20:01) Atli Þór Þorgeirsson 1974 IS105
994 2:20:48 (2:20:07) Hlaupari 1YNBVMX 1984 IS
995 2:20:48 (2:20:02) Bjarni Ingimarsson 1977 IS201
996 2:20:48 (2:19:54) Valdimar Gunnarsson 1978 IS880
997 2:20:48 (2:19:58) Guðjón Ingason 1976 IS203
998 2:20:49 (2:19:53) Óttar Karlsson 1976 IS221
999 2:20:49 (2:20:07) Ásgeir Halldórsson 1973 IS101
1000 2:20:49 (2:19:55) Jón Kristinn Valsson 1980 IS109
1001 2:20:52 (2:20:27) Ólafur Hjálmarsson 1963 IS107
1002 2:20:56 (2:19:43) Björn Lunde 1966 NOR
1003 2:20:56 (2:19:43) Björn Rikhard Johansen 1965 NOR
1004 2:21:01 (2:20:02) Manfred Koch 1949 DEU
1005 2:21:11 (2:20:11) Ármann Halldórsson 1981 IS220
1006 2:21:35 (2:20:30) Mercy Jane Morris 1966 GBR
1007 2:21:36 (2:20:44) Trevor Hopper 1964 GBR
1008 2:21:51 (2:20:57) Hildur Loftsdóttir 1974 IS220
1009 2:21:51 (2:20:57) Sigríður Kristjánsdóttir 1957 IS220
1010 2:22:04 (2:20:54) Lilja Magnúsdóttir 1984 IS112
1011 2:22:05 (2:20:54) Sólveig Ágústsdóttir 1974 IS109
1012 2:22:06 (2:20:55) Guðrún Hjaltalín Jóhannsdóttir 1971 IS112
1013 2:22:07 (2:20:56) Hulda Björk Jóhannsdóttir 1975 IS109
1014 2:22:20 (2:21:02) Monica Leigh Naugler 1978 CAN
1015 2:22:20 (2:21:02) Matthew Fredrick Naugler 1979 CAN
1016 2:22:47 (2:22:27) Sigþrúður Sigurðardóttir 1988 IS170
1017 2:22:54 (2:21:43) Gunnar Bjarni Guðmundsson 1972 IS110
1018 2:23:00 (2:22:00) Magnús Már Adólfsson 1970 IS225 Team Herbalife
1019 2:23:02 (2:22:34) Anna Björg Stefánsdóttir 1966 IS800 Frískir Flóamenn 1
1020 2:23:04 (2:22:36) Sigmundur Stefánsson 1953 IS800 Frískir Flóamenn 1
1021 2:23:23 (2:22:59) Þórarinn Þórarinsson 1943 IS107
1022 2:23:30 (2:22:48) Unsoon Shagong 1946 USA
1023 2:23:48 (2:23:14) Balema Alou 1972 IS270
1024 2:23:51 (2:22:55) Gordon Philip Dale Rann 1951 GBR
1025 2:24:19 (2:23:14) Jónína Sóley Halldórsdóttir 1975 IS105
1026 2:24:29 (2:24:11) Ari Erlingsson 1983 IS107
1027 2:24:34 (2:23:55) Mari Jaersk 1987 IS220
1028 2:24:38 (2:23:35) Ingibjörg Kristjánsdóttir 1958 IS
1029 2:26:09 (2:24:51) Garðar Þorsteinsson 1974 IS201
1030 2:27:22 (2:26:28) Hildur Pálsdóttir 1975 IS221
1031 2:28:05 (2:27:07) Christina Micó Mascarós 1980 ESP
1032 2:28:05 (2:27:07) Eloy Vigara 1941 ESP
1033 2:28:16 (2:27:09) Gunnar Einarsson 1955 IS210
1034 2:28:18 (2:27:38) Heather Lindsay Whipps 1981 CAN
1035 2:28:22 (2:27:28) Emma Jane Skeith 1971 GBR
1036 2:28:22 (2:27:44) Ragnar Torfi Geirsson 1960 IS112
1037 2:28:28 (2:27:48) Ægir Geirdal Gíslason 1946 IS200
1038 2:28:46 (2:28:04) Steve Edward Nowak 1960 CAN
1039 2:29:02 (2:28:19) Birna Guðrún Sigurðardóttir 1970 IS112
1040 2:29:08 (2:28:07) Inka Puumalainen 1974 FIN
1041 2:29:08 (2:28:08) Unnur Björgvinsdóttir 1963 IS200
1042 2:29:10 (2:28:15) Linda Redman 1957 CAN
1043 2:29:56 (2:28:44) Emil Árni Vilbergsson 1976 IS110
1044 2:29:59 (2:29:13) Yvonne Rutkowski 1971 DEU
1045 2:30:06 (2:28:55) Guðrún Ósk Óskarsdóttir 1975 IS101
1046 2:30:46 (2:29:30) Robert Michael Taylor 1973 GBR
1047 2:30:46 (2:29:30) Donna Marie Walker 1976 GBR
1048 2:31:09 (2:30:40) Theódór Norðkvist 1965 IS101
1049 2:31:52 (2:30:46) Arnþór Snær Sævarsson 1977 IS108
1050 2:32:06 (2:30:55) Ebba Margrét Skúladóttir 1991 IS400
1051 2:32:06 (2:30:55) Skúli Sigurður Ólafsson 1968 IS
1052 2:32:31 (2:31:56) Annika Pettersson 1981 IS
1053 2:32:35 (2:31:39) Sædís María Jónatansdóttir 1974 IS400 Riddarar Rósu
1054 2:33:02 (2:32:17) Eyþór Eðvarðsson 1967 IS225
1055 2:33:08 (2:32:11) Brandee Lyn Shtevi 1979 USA
1056 2:33:09 (2:32:04) Lynora Mcpeters 1968 USA
1057 2:33:22 (2:32:11) Sigríður Björk Guðjónsdóttir 1969 IS400
1058 2:33:29 (2:32:59) Lana Lekopoy 1964 CAN
1059 2:33:47 (2:32:56) Herdís Wöhler 1968 IS210
1060 2:33:51 (2:32:45) Ívar Þórólfsson 1975 IS220
1061 2:34:03 (2:33:21) Elva Dögg Þórðardóttir 1972 IS800 Frískir Flóamenn 1
1062 2:34:04 (2:33:38) Cynthia Singiser 1972 USA
1063 2:34:48 (2:33:38) Berglind Snæland 1975 IS112
1064 2:34:49 (2:33:36) Freyja Fanndal Sigurjónsdóttir 1981 IS845
1065 2:34:57 (2:33:43) Jón Þór Sigurðsson 1967 IS105
1066 2:35:11 (2:34:12) Sævar Bjarnason 1965 IS108
1067 2:35:29 (2:34:11) Einar Ólafsson 1945 IS112
1068 2:35:33 (2:34:39) Susan Tibbott 1967 GBR
1069 2:36:02 (2:35:02) Kristinn Freyr Haraldsson 1976 IS210
1070 2:36:29 (2:35:23) Margrét Kjartansdóttir 1970 IS101
1071 2:36:35 (2:35:58) Ásta Sigurjónsdóttir 1963 IS104
1072 2:37:28 (2:36:04) Elva Brá Aðalsteinsdóttir 1977 IS105 Laugaskokk 12
1073 2:37:32 (2:36:15) Margrét Helga Sigurðardóttir 1957 IS200 Laugaskokk 4
1074 2:38:51 (2:37:43) Susan Nirmaier Neese 1953 USA
1075 2:38:51 (2:37:43) Laura Janvrin Neese 1978 USA
1076 2:39:10 (2:37:57) Þórdís Sif Sigurðardóttir 1978 IS111
1077 2:40:19 (2:39:04) Katrín Björgvinsdóttir 1959 IS200
1078 2:40:41 (2:39:30) Theódóra Kristjánsdóttir 1963 IS630
1079 2:41:38 (2:40:38) Daníel Steingrímsson 1986 IS900
1080 2:42:57 (2:41:35) Ágústa Rósa Andrésdóttir 1971 IS300
1081 2:43:30 (2:42:20) Maríta Ruth Adele Agnezon 1949 SWE
1082 2:43:39 (2:42:15) Signý Aðalsteinsdóttir 1979 IS105 Laugaskokk 12
1083 2:44:42 (2:43:58) Kimberly Amelia Mungal 1969 CAN
1084 2:44:57 (2:43:50) Sigrún Halldórsdóttir 1967 IS
1085 2:45:10 (2:44:48) Ramesh Iyan Swamy 1983 IND Tata Consutancy Services
1086 2:45:14 (2:44:30) Hughie J Nolan 1945 CAN
1087 2:45:36 (2:45:14) Nitinkumar Rangrao Kalugade 1980 IS105 Tata Consutancy Services
1088 2:45:43 (2:44:25) Helen Louise Gemmill 1964 USA
1089 2:45:43 (2:44:25) Kimberly Colonna 1972 USA
1090 2:46:46 (2:46:19) Sarah Reinertsen 1975 USA
1091 2:47:26 (2:46:53) Davíð Jóhannsson 1983 IS110
1092 2:47:30 (2:46:22) Robert Runciman 1984 CAN
1093 2:47:30 (2:46:23) Suzanne Runciman 1964 CAN
1094 2:48:27 (2:47:18) Herman Goellnitz 1946 USA
1095 2:48:27 (2:47:18) Corinne Goellnitz 1947 USA
1096 2:49:51 (2:48:38) Shannon Elizabeth Kreps 1973 GBR
1097 2:52:03 (2:50:46) Herdís Guðjónsdóttir 1957 IS108 Laugaskokk 1
1098 2:56:15 (2:55:57) Jökull Viðar Gunnarsson 1989 IS108
1099 2:56:34 (2:55:55) Rósa María Ásgeirsdóttir 1973 IS108
1100 2:57:39 (2:56:36) Vaclav Knipl 1936 DEU
1101 2:59:46 (2:58:20) Tiina Karvonen 1962 FIN
1102 3:00:07 (2:58:49) Zebulon Lang 1980 USA
1103 3:00:07 (2:58:49) Leah Scolere 1981 USA
1104 3:01:51 (3:00:40) Joyce Tseng 1933 USA
1105 3:05:09 (3:03:54) Margrét Baldursdóttir 1959 IS101
1106 3:05:09 (3:03:53) Rannveig Rúnarsdóttir 1963 IS105
1107 3:06:29 (3:06:07) Kathiravan Palaniappan 1974 IND Tata Consutancy Services
1108 3:06:56 (3:05:35) Kristína Ragnarsdóttir 1962 IS107
1109 3:06:57 (3:05:42) Guðný Aradóttir 1952 IS105
1110 3:06:58 (3:05:38) Laufey Kristinsdóttir 1961 IS107
1111 3:07:20 (3:06:05) Sveinbjörg María Dagbjartsdóttir 1984 IS860 Laugaskokk 5
1112 3:07:35 (3:06:18) Lea Weinkauf 1977 USA
1113 3:09:24 (3:08:18) Guðný Einarsdóttir 1969 IS107
1114 3:13:34 (3:13:05) Cheryl Dorothy Elizabeth Richer 1943 CAN
1115 3:14:25 (3:14:15) Sigrún Kjartansdóttir 1958 IS109
1116 3:14:25 (3:14:16) Njörður Ingi Snæhólm 1969 IS201
1117 3:14:42 (3:13:21) Vala Guðbjartsdóttir 1970 IS104
1118 3:14:52 (3:13:33) Anna Elín Bjarkadóttir 1958 IS170
1119 3:14:53 (3:13:37) Kristín Svavarsdóttir 1959 IS105
1120 3:14:59 (3:13:57) Joe Edward Hopwood 1949 CAN
1121 3:14:59 (3:13:58) Ruth Adrienne Hopwood 1952 CAN
1122 3:18:36 (3:17:16) Sigríður Helga Þorsteinsdóttir 1957 IS105
1123 3:18:37 (3:17:16) Þorbjörg Gunnarsdóttir 1957 IS470
1124 3:18:38 (3:17:18) Úlfhildur Jónasdóttir 1963 IS200
1125 3:18:38 (3:17:18) Erla Sigurðardóttir 1964 IS640
1126 3:20:40 (3:19:22) Sigrún Jónasdóttir 1957 IS107
1127 3:20:40 (3:19:23) Helga Jónasdóttir 1959 IS201
1128 3:20:42 (3:19:23) Ragnhildur Vigfúsdóttir 1959 IS105
1129 3:20:42 (3:19:26) María Þorgerður Guðfinnsdóttir 1960 IS101
1130 3:27:22 (3:27:15) Álfur Birkir Bjarnason 1993 IS109
1131 3:28:38 (3:27:25) Dröfn Teitsdóttir 1982 IS630
1132 3:32:32 (3:32:25) Guðbjörg Anna Guðmundsdóttir 1971 IS
1133 3:43:08 (3:42:44) Patricia Lacey 1944 CAN
1134 3:48:39 (3:47:36) Solange Gregoire 1951 CAN
1135 3:48:39 (3:47:36) Rosalie Spargo 1938 CAN
1136 3:48:40 (3:47:26) Höskuldur Frímannsson 1949 IS104
1137 3:54:55 (3:54:32) Esther Ann Horner 1952 CAN
1138 4:01:25 (4:00:08) Ruth Helena Pickrem 1958 CAN
1139 4:01:25 (4:00:08) Doreen Connie Scheller 1953 CAN
1140 4:04:59 (4:04:33) Betty Josephine Sigfusson 1949 CAN
1141 4:52:20 (4:52:12) Sharon Prentice 1963 USA
1142 5:58:12 (5:58:10) Larry Parsons 1961 NZL



Flokkaúrslit

Röð  Byssutími   Flögutími  Nafn                               Fæð.ár  Land
Konur 16 til 39 ára
1 1:17:30 (1:17:27) Cathy Mutwa 1979 KEN
2 1:19:08 (1:19:05) Nadine Gill 1991 DEU
3 1:27:28 (1:27:25) Rannveig Oddsdóttir 1973 IS101
4 1:33:03 (1:32:59) Rachel Whittaker 1978 GBR Serpentine RC (Running Club)
5 1:35:20 (1:35:14) Veronika Sigríður Bjarnardóttir 1973 IS112 Fjölnir 8
6 1:36:20 (1:36:15) Hólmfríður Vala Svavarsdóttir 1974 IS104 Árbæjarskokk
7 1:36:22 (1:36:10) Ilaria Gentilucci 1976 ITA
8 1:36:23 (1:36:17) Kristjana Hildur Gunnarsdóttir 1971 IS230
9 1:36:34 (1:35:43) Karen Corey 1984 USA
10 1:38:28 (1:38:23) Rakel Ingólfsdóttir 1985 IS220 Laugaskokk 11
11 1:38:36 (1:38:18) Una Hlín Valtýsdóttir 1968 IS108
12 1:41:47 (1:41:40) Margrét Elíasdóttir 1970 IS107
13 1:42:02 (1:41:55) Ana Fuster Mestre 1970 ESP
14 1:42:51 (1:42:36) Borghildur Valgeirsdóttir 1980 IS800 Laugaskokk 11
15 1:43:20 (1:43:14) Sigríður Klara Böðvarsdóttir 1971 IS112 Fjölnir 2
16 1:44:10 (1:43:20) Hildur Edda Grétarsdóttir 1985 IS210
17 1:44:20 (1:43:18) Sigrún Sigurðardóttir 1979 IS270
18 1:44:42 (1:43:38) Elísabet Margeirsdóttir 1985 IS105
19 1:45:06 (1:44:44) Erna Svala Gunnarsdóttir 1968 USA
20 1:45:10 (1:44:32) Alexia Jane Richard 1972 GBR
21 1:45:12 (1:45:01) Jórunn Viðar Valgarðsdóttir 1969 IS Frískir Flóamenn 3
22 1:45:15 (1:45:08) Guðbjörg Rós Sigurðardóttir 1974 IS400
23 1:45:28 (1:44:40) Elísabet Sif Haraldsdóttir 1981 IS200
24 1:45:50 (1:45:11) Margrét Sigríður Guðjónsdóttir 1979 SWE
25 1:46:39 (1:45:40) Kelly 1970 GBR
26 1:46:44 (1:46:13) Ágústa Þóra Jónsdóttir 1970 IS203
27 1:47:13 (1:46:46) Kristbjörg Sigurðardóttir 1974 IS671
28 1:48:08 (1:47:52) Guðmunda S Sigurbjörnsdóttir 1969 IS220 Laugaskokk 5
29 1:48:44 (1:48:35) Sigrún Hallgrímsdóttir 1975 IS170
30 1:49:09 (1:48:50) Þórdís Erla Þórðardóttir 1970 IS800 Frískir Flóamenn 1
31 1:49:12 (1:48:45) Inga Dagmar Karlsdóttir 1972 IS107
32 1:49:34 (1:48:55) Linda Björk Loftsdóttir 1968 IS220
33 1:49:37 (1:48:53) Wendy Lynne Neese 1980 USA
34 1:49:45 (1:49:11) Lilja Birgisdóttir 1977 IS112
35 1:49:55 (1:49:18) Berglind Þóra Steinarsdóttir 1977 IS108 Laugaskokk 11
36 1:50:00 (1:49:20) Carla Joy Phillips 1977 GBR
37 1:50:01 (1:49:53) Ásta Ósk Stefánsdóttir 1983 IS109
38 1:50:45 (2:19:55) Elísabet Sigmarsdóttir 1969 IS109
39 1:51:02 (1:50:18) Guðríður Erla Torfadóttir 1979 IS109
40 1:51:08 (1:50:45) Kristín Sif Ómarsdóttir 1979 IS200
41 1:51:16 (1:50:41) Edda Mary Óttarsdóttir 1978 IS105
42 1:51:19 (1:50:15) Katy Barret Mcniff 1974 USA
43 1:51:25 (1:51:02) Patricia Richards 1968 USA
44 1:52:08 (1:51:48) Elín Hrönn Ólafsdóttir 1971 IS105
45 1:53:02 (1:52:43) Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir 1984 IS600
46 1:53:23 (1:52:26) Stella Rudd 1976 GBR
47 1:53:58 (1:53:12) Sædís Ólafsdóttir 1977 IS210 Sveitarómagarnir
48 1:53:59 (1:53:37) Arndís Thorarensen 1976 IS108
49 1:53:59 (1:53:38) Kristín Einarsdóttir 1975 IS108 Halastjarnan
50 1:54:33 (1:53:45) Ólöf Inga Óladóttir 1980 IS355
51 1:54:48 (1:54:26) Ágústa Margrét Ólafsdóttir 1977 IS
52 1:54:54 (1:53:33) Vigdís Svava Gísladóttir 1983 IS110
53 1:54:56 (1:54:20) Dagný Baldvinsdóttir 1968 IS107
54 1:54:57 (1:54:18) Hrafnhildur Atladóttir 1975 IS104
55 1:55:23 (1:54:23) Kristín Björg Ólafsdóttir 1981 IS801
56 1:55:30 (1:54:30) Marit Holbø Ytterstad 1983 NOR
57 1:55:35 (1:55:30) Nuría Rodríguez Amor 1976 ESP
58 1:55:36 (1:55:16) Díana Björk Olsen 1976 IS221
59 1:55:42 (1:55:34) Alma María Rögnvaldsdóttir 1970 IS105
60 1:56:09 (1:55:21) Michelle Carey 1977 GBR
61 1:56:25 (1:56:07) Guðbjörg Sigrún Bergsdóttir 1982 IS107
62 1:57:02 (1:56:01) Rannveig Gunnlaugsdóttir 1982 IS110
63 1:57:12 (1:56:21) Vigdís Stefánsdóttir 1970 IS105
64 1:57:19 (1:56:15) Sigríður Ólafsdóttir 1980 IS203
65 1:57:35 (1:56:25) Gréta Sigurborg Guðjónsdóttir 1968 IS101
66 1:57:35 (1:57:08) Sigrún Ýr Magnúsdóttir 1983 IS109
67 1:57:35 (1:57:26) Halla Karen Kristjánsdóttir 1970 IS270
68 1:57:37 (1:56:48) Hildur Kristín Sveinsdóttir 1977 IS200
69 1:57:48 (1:56:50) Heulwen James 1975 GBR
70 1:58:03 (1:57:49) Sigrún Lilja Guðbjörnsdóttir 1968 IS112 Fjölnir 4
71 1:58:04 (1:57:26) Kiera Davidson 1977 GBR
72 1:58:05 (1:57:11) Unnur Karlsdóttir 1984 IS105
73 1:58:20 (1:57:32) Irmgard Oberger 1986 AUT
74 1:59:13 (1:58:16) Guðbjörg Birna Björnsdóttir 1982 IS210
75 1:59:21 (1:59:00) Erna Sigfúsdóttir 1969 IS105
76 1:59:29 (1:59:19) Ásdís Wöhler 1970 IS105
77 1:59:49 (1:58:52) Helga Þóra Jónasdóttir 1982 IS107
78 1:59:51 (1:59:13) Raquel Fernandez 1970 ESP
79 1:59:57 (1:59:25) Hildur Hrólfsdóttir 1969 IS105 Laugaskokk 6
80 1:59:58 (1:59:31) Ingibjörg Pétursdóttir 1969 IS112 Fjölnir 12
81 2:00:13 (1:58:56) Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976 IS105
82 2:00:14 (1:59:33) Helga Kristinsdóttir 1969 IS108
83 2:00:35 (1:59:24) Kim Smyth 1968 GBR
84 2:00:42 (2:00:35) Elín Gísladóttir 1969 IS110
85 2:00:52 (1:59:53) Wendy Cox 1977 GBR
86 2:01:05 (2:00:06) Alma Guðjónsdóttir 1972 IS200
87 2:01:54 (2:00:42) Marta Marin Olivet 1974 IS104
88 2:02:50 (2:02:15) Jóhanna Arnórsdóttir 1969 IS101
89 2:03:02 (2:02:04) Edda Steingrímsdóttir 1991 IS600
90 2:03:21 (2:02:43) Soffía Sveinsdóttir 1977 IS800 TSK svísur
91 2:03:34 (2:03:24) Hrönn Kristjánsdóttir 1985 IS112
92 2:03:35 (2:03:24) Hildur Björk Guðmundsdóttir 1972 IS225
93 2:03:36 (2:02:46) Helga Loftsdóttir 1971 IS220
94 2:03:41 (2:03:22) Helga Agnarsdóttir 1981 IS109
95 2:03:44 (2:02:59) Susanne Doel 1968 CAN
96 2:03:45 (2:03:14) Eva Ósk Eggertsdóttir 1988 IS200
97 2:03:47 (2:03:25) Hrönn Guðmundsdóttir 1974 IS221
98 2:04:02 (2:02:56) Petrea Ósk Sigurðardóttir 1971 IS600
99 2:04:17 (2:03:45) Katrín Káradóttir 1969 IS210
100 2:04:25 (2:04:01) Elisa Katariina Aalto 1984 FIN
101 2:04:41 (2:03:46) Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 IS201
102 2:04:47 (2:03:55) Ása María Reginsdóttir 1985 IS220
103 2:04:58 (2:04:07) Dagbjört Reginsdóttir 1978 IS220
104 2:05:08 (2:03:55) Ragnheiður Pétursdóttir 1981 IS201
105 2:05:28 (2:04:30) Kimberly Damm 1977 GBR
106 2:05:57 (2:05:30) Berglind Magnúsdóttir 1979 IS800
107 2:06:01 (2:04:55) Hildur Ýr Guðmundsdóttir 1972 NOR
108 2:06:05 (2:05:41) Elfa Rúnarsdóttir 1968 IS710
109 2:06:22 (2:05:52) Catarina Susanne Rudholm 1968 SWE
110 2:06:22 (2:05:13) Jodi Lynn Pudge 1980 CAN
111 2:06:30 (2:05:46) Lilja Þórunn Þorgeirsdóttir 1983 IS109
112 2:06:44 (2:05:57) Kristín Högnadóttir 1971 IS220
113 2:06:49 (2:06:04) Partricia Boukall 1978 CAN
114 2:06:57 (2:06:10) Kristjana Ósk Sturludóttir 1984 IS108
115 2:07:02 (2:06:32) Hróðný Hanna Hauksdóttir 1969 IS800 Frískir Flóamenn 1
116 2:07:22 (2:06:21) Brynhildur Hafsteinsdóttir 1986 IS200
117 2:07:30 (2:06:52) Guðrún Þórhalla Helgadóttir 1969 IS220
118 2:07:30 (2:06:52) Kristín F Gunnlaugsdóttir 1968 IS220
119 2:07:40 (2:06:40) Brooke Mckay 1972 USA
120 2:07:41 (2:06:56) Birna Gestsdóttir 1972 IS800 Frískir Flóamenn 1
121 2:07:53 (2:07:10) Ásdís Erla Guðjónsdóttir 1972 IS800 Frískir Flóamenn 1
122 2:08:25 (2:07:59) Kristrún Friðriksdóttir 1980 IS105
123 2:08:33 (2:07:39) Katrín Sif Kristbjörnsdóttir 1991 IS400
124 2:08:50 (2:06:00) Anna Rut Jónsdóttir 1980 IS101
125 2:09:20 (2:08:41) Arna Pálsdóttir 1989 IS110
126 2:09:23 (2:08:25) Ásdís Jónsdóttir 1972 IS210
127 2:09:33 (2:08:52) Gígja Magnúsdóttir 1969 IS108
128 2:09:41 (2:08:38) Martina Jansen 1968 DEU
129 2:09:51 (2:09:15) Silja Dröfn Sæmundsdóttir 1972 IS109 Frískir Flóamenn 4
130 2:10:18 (2:09:50) Loth 1973 FRA
131 2:10:32 (2:09:20) Erla Þórdís Traustadóttir 1983 IS104 Laugaskokk 1
132 2:10:37 (2:10:27) Hilda Allansdóttir Shwaiki 1972 IS270
133 2:11:17 (2:10:12) Viveka Norr 1980 SUI
134 2:11:18 (2:10:44) Helen Garðarsdóttir 1979 IS230 Laugaskokk 5
135 2:12:10 (2:11:44) Svanlaug Jóhannsdóttir 1980 IS103
136 2:12:29 (2:12:10) Katy O''connor 1976 USA
137 2:12:38 (2:11:30) Dirkje Jannetje Pijl 1987 HOL
138 2:12:40 (2:11:53) Bryndís Jóna Jónsdóttir 1971 IS200
139 2:12:40 (2:11:27) Karianne V Lunde 1970 NOR
140 2:13:47 (2:13:12) Kristín Hrönn Guðmundsdóttir 1976 GBR
141 2:13:52 (2:13:20) Margrét Helga Hallsdóttir 1985 DEN
142 2:13:54 (2:13:19) Ellen Ellertsdóttir 1981 IS690
143 2:13:55 (2:13:22) Erna Ágústsdóttir 1985 IS550
144 2:14:08 (2:13:33) Ásdís Árnadóttir 1971 IS200
145 2:14:12 (2:12:57) Amanda Lee Mckeown 1982 GBR
146 2:14:13 (2:13:35) Kristbjörg Jónasdóttir 1971 IS220
147 2:14:13 (2:13:35) Ásta Kristín Sigurjónsdóttir 1979 IS730
148 2:14:14 (2:13:36) Lilja Björk Ketilsdóttir 1978 IS220
149 2:14:42 (2:13:37) Hrönn Sigvaldadóttir 1979 IS220
150 2:14:43 (2:13:38) Lára Dóra Valdimarsdóttir 1979 IS360
151 2:14:50 (2:14:23) Aino Freyja Jarvela 1974 IS101
152 2:14:53 (2:14:21) Sesselja Ingibjörg Reynisdóttir 1983 IS550
153 2:15:16 (2:14:22) Guðrún Lauga Ólafsdóttir 1976 IS690 Laugaskokk 13
154 2:15:18 (2:14:22) Þuríður Katrín Vilmundardóttir 1976 IS400 Riddarar Rósu
155 2:15:50 (2:15:12) Ema Stävberg 1984 SWE
156 2:15:59 (2:15:10) Okamoto Ayako 1972 CHN
157 2:16:31 (2:15:33) Mairead Maclure 1971 HOL
158 2:16:39 (2:16:04) Hildur Þórarinsdóttir 1985 IS107
159 2:16:40 (2:15:38) Alexandra Heidenescher 1974 DEU
160 2:16:46 (2:16:23) Anna Hlín Gunnarsdóttir 1982 IS220
161 2:16:48 (2:15:59) Berglind Guðrún Bergþórsdóttir 1974 IS105
162 2:16:59 (2:16:13) Corinna Hoffmann 1973 IS220
163 2:17:28 (2:17:07) Alda Agnes Gylfadóttir 1969 IS470
164 2:17:42 (2:16:37) Andrea Bohnert 1969 DEU
165 2:17:43 (2:16:30) Katrín Þrastardóttir 1983 IS200
166 2:17:50 (2:16:53) Elizabeth Ramirez-branum 1971 USA
167 2:17:50 (2:17:00) Bjarney Harðardóttir 1969 IS108
168 2:17:58 (2:16:56) Amanda Valenti 1980 USA
169 2:18:31 (2:17:18) Bjarney Bjarnadóttir 1979 IS109
170 2:18:35 (2:17:28) Jórunn Dóra Sigurjónsdóttir 1972 IS105
171 2:19:09 (2:18:14) Angelique Christine Mermet 1977 USA
172 2:19:13 (2:18:00) Salóme Guðmundsdóttir 1983 IS112
173 2:19:29 (2:18:46) Doris Roswitha Folkens 1978 CAN
174 2:20:33 (2:19:38) Rita V. Taliwal 1975 USA
175 2:20:46 (2:19:52) Aðalbjörg Karlsdóttir 1974 IS220
176 2:21:51 (2:20:57) Hildur Loftsdóttir 1974 IS220
177 2:22:04 (2:20:54) Lilja Magnúsdóttir 1984 IS112
178 2:22:05 (2:20:54) Sólveig Ágústsdóttir 1974 IS109
179 2:22:06 (2:20:55) Guðrún Hjaltalín Jóhannsdóttir 1971 IS112
180 2:22:07 (2:20:56) Hulda Björk Jóhannsdóttir 1975 IS109
181 2:22:20 (2:21:02) Monica Leigh Naugler 1978 CAN
182 2:22:20 (2:21:02) Matthew Fredrick Naugler 1979 CAN
183 2:22:47 (2:22:27) Sigþrúður Sigurðardóttir 1988 IS170
184 2:24:19 (2:23:14) Jónína Sóley Halldórsdóttir 1975 IS105
185 2:24:34 (2:23:55) Mari Jaersk 1987 IS220
186 2:27:22 (2:26:28) Hildur Pálsdóttir 1975 IS221
187 2:28:05 (2:27:07) Christina Micó Mascarós 1980 ESP
188 2:28:18 (2:27:38) Heather Lindsay Whipps 1981 CAN
189 2:28:22 (2:27:28) Emma Jane Skeith 1971 GBR
190 2:29:02 (2:28:19) Birna Guðrún Sigurðardóttir 1970 IS112
191 2:29:08 (2:28:07) Inka Puumalainen 1974 FIN
192 2:29:59 (2:29:13) Yvonne Rutkowski 1971 DEU
193 2:30:06 (2:28:55) Guðrún Ósk Óskarsdóttir 1975 IS101
194 2:30:46 (2:29:30) Donna Marie Walker 1976 GBR
195 2:32:06 (2:30:55) Ebba Margrét Skúladóttir 1991 IS400
196 2:32:31 (2:31:56) Annika Pettersson 1981 IS
197 2:32:35 (2:31:39) Sædís María Jónatansdóttir 1974 IS400 Riddarar Rósu
198 2:33:08 (2:32:11) Brandee Lyn Shtevi 1979 USA
199 2:33:09 (2:32:04) Lynora Mcpeters 1968 USA
200 2:33:22 (2:32:11) Sigríður Björk Guðjónsdóttir 1969 IS400
201 2:33:47 (2:32:56) Herdís Wöhler 1968 IS210
202 2:34:03 (2:33:21) Elva Dögg Þórðardóttir 1972 IS800 Frískir Flóamenn 1
203 2:34:04 (2:33:38) Cynthia Singiser 1972 USA
204 2:34:48 (2:33:38) Berglind Snæland 1975 IS112
205 2:34:49 (2:33:36) Freyja Fanndal Sigurjónsdóttir 1981 IS845
206 2:36:29 (2:35:23) Margrét Kjartansdóttir 1970 IS101
207 2:37:28 (2:36:04) Elva Brá Aðalsteinsdóttir 1977 IS105 Laugaskokk 12
208 2:38:51 (2:37:43) Laura Janvrin Neese 1978 USA
209 2:39:10 (2:37:57) Þórdís Sif Sigurðardóttir 1978 IS111
210 2:42:57 (2:41:35) Ágústa Rósa Andrésdóttir 1971 IS300
211 2:43:39 (2:42:15) Signý Aðalsteinsdóttir 1979 IS105 Laugaskokk 12
212 2:44:42 (2:43:58) Kimberly Amelia Mungal 1969 CAN
213 2:45:43 (2:44:25) Kimberly Colonna 1972 USA
214 2:46:46 (2:46:19) Sarah Reinertsen 1975 USA
215 2:49:51 (2:48:38) Shannon Elizabeth Kreps 1973 GBR
216 2:56:34 (2:55:55) Rósa María Ásgeirsdóttir 1973 IS108
217 3:00:07 (2:58:49) Leah Scolere 1981 USA
218 3:07:20 (3:06:05) Sveinbjörg María Dagbjartsdóttir 1984 IS860 Laugaskokk 5
219 3:07:35 (3:06:18) Lea Weinkauf 1977 USA
220 3:09:24 (3:08:18) Guðný Einarsdóttir 1969 IS107
221 3:14:42 (3:13:21) Vala Guðbjartsdóttir 1970 IS104
222 3:28:38 (3:27:25) Dröfn Teitsdóttir 1982 IS630
223 3:32:32 (3:32:25) Guðbjörg Anna Guðmundsdóttir 1971 IS
Konur 40 til 49 ára
1 1:30:19 (1:30:13) Jacqueline Sarah Keavney 1965 GBR
2 1:33:32 (1:33:25) Elisabeth De Nooijer 1964 HOL
3 1:33:57 (1:33:52) Huld Konráðsdóttir 1963 IS105
4 1:36:05 (1:36:00) Sigríður Björg Einarsdóttir 1966 IS603
5 1:38:03 (1:37:59) Ingibjörg Kjartansdóttir 1964 IS112 Fjölnir 1
6 1:39:36 (1:39:24) Hrefna Bjarnadóttir 1964 IS550
7 1:42:07 (1:41:35) Sif Jónsdóttir 1959 IS101
8 1:44:31 (1:44:18) Frøydis Jaren 1960 NOR
9 1:46:07 (1:46:00) Steinunn Heiðbjört Hannesdóttir 1962 IS170
10 1:46:14 (1:45:39) Þóra Björk Hjartardóttir 1958 IS105 Sveitarómagarnir
11 1:47:31 (1:47:19) Þórey Gylfadóttir 1965 IS112 Fjölnir 4
12 1:49:05 (1:48:51) Þóra Gunnarsdóttir 1965 IS400 Fjölnir 3
13 1:49:38 (1:49:00) Sigrún Viktorsdóttir 1965 IS105
14 1:49:50 (1:49:34) Elísabet Katrín Jósefsdóttir 1963 IS105 Laugaskokk 9
15 1:50:01 (1:49:54) Sigurlaug Hilmarsdóttir 1958 IS109
16 1:51:20 (1:51:10) Jóhanna Katrín Eggertsdóttir 1964 IS112 Fjölnir 5
17 1:51:26 (1:51:19) Katrín Þórarinsdóttir 1958 IS109
18 1:51:32 (1:50:53) Elín Ruth Reed 1963 IS105 Laugaskokk 4
19 1:51:49 (1:51:01) Árdís Lára Gísladóttir 1963 IS340
20 1:52:58 (1:52:34) Mª Amparo Soriano Galindo 1964 ESP
21 1:53:41 (1:52:52) Unnur Jónsdóttir 1960 IS105
22 1:53:48 (1:53:15) Brynja Blumenstein 1963 IS105 TSK svísur
23 1:54:05 (1:53:36) Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 IS107 TSK svísur
24 1:54:44 (1:54:05) Elín Einarsdóttir 1964 IS107
25 1:55:06 (1:54:59) Steinunn Sigurþórsdóttir 1962 IS107 Frá á fæti - TKS
26 1:55:22 (1:54:41) Helga Björk Ólafsdóttir 1965 IS107
27 1:55:33 (1:54:55) Kristín Andersen 1959 IS108 UMFR 36 III
28 1:55:40 (1:55:22) Guðmunda Magnúsdóttir 1961 IS101
29 1:55:54 (1:55:26) Bodil Kuhlmann 1967 DEN
30 1:56:09 (1:55:21) Suzanne Jamieson 1967 GBR
31 1:56:39 (1:55:56) Unnur Árnadóttir 1966 IS104
32 1:57:10 (1:56:08) Rósa Sigrún Jónsdóttir 1962 IS200
33 1:57:35 (1:57:12) Christine Kou 1961 CAN
34 1:57:37 (1:57:28) Margrét Björk Jóhannsdóttir 1967 IS112 Fjölnir 11
35 1:58:03 (1:57:35) Þóra Björg Magnúsdóttir 1967 IS109
36 1:58:08 (1:57:38) Aðalbjörg Ingadóttir 1962 IS112 Fjölnir 10
37 1:58:08 (1:57:29) Hafdís Huld Reinaldsdóttir 1962 IS111 UMFR 36 III
38 1:58:14 (1:58:04) Marta Steinþóra Þorvaldsdóttir 1959 IS112 Fjölnir 9
39 1:58:15 (1:57:39) Harpa Rúnarsdóttir 1964 IS210
40 1:58:38 (1:58:21) Annabella Jósefsdóttir 1959 IS111 Laugaskokk 9
41 1:58:48 (1:58:14) Ingibjörg Brynjarsdóttir 1964 IS105
42 1:59:01 (1:58:41) Una Steinsdóttir 1966 IS230
43 1:59:06 (1:58:09) Simone Meissner 1965 DEU
44 1:59:15 (1:58:48) Kolbrún Sif Halldórsdóttir 1963 IS109
45 1:59:58 (1:59:30) Valgerður Ólafsdóttir 1959 IS112
46 2:00:06 (1:59:14) Rannveig Halldórsdóttir 1964 IS400
47 2:01:47 (2:00:41) Cornelia Muller 1963 DEU
48 2:01:48 (2:01:18) Júlíana Hauksdóttir 1962 IS112 Fjölnir 10
49 2:01:56 (2:00:53) Adda Jóhanna Sigurðardóttir 1964 IS900
50 2:02:08 (2:01:06) Anne Marie Gregersen 1966 AUT
51 2:02:31 (2:01:35) Gabriella Palkovics Belányiné 1966 IS104
52 2:02:54 (2:02:26) Sigrún Óskarsdóttir 1965 IS109
53 2:03:04 (2:02:05) Svanhildur Vilhelmsdóttir 1962 IS
54 2:03:38 (2:03:08) Sigrún Edwald 1962 IS105
55 2:03:49 (2:02:55) Guðrún María L Runólfsdóttir 1958 IS565
56 2:04:25 (2:03:58) Gyða Þórdís Þórarinsdóttir 1965 IS112 Fjölnir 9
57 2:04:31 (2:04:16) Margrét Sverrisdóttir 1965 IS311
58 2:04:34 (2:03:48) Birna Baldursdóttir 1964 IS108
59 2:05:00 (2:04:26) Sigríður Kristín Jónsdóttir 1963 IS550
60 2:05:16 (2:04:43) Inga María Hansen Ásgeirsdóttir 1965 IS116 Laugaskokk 4
61 2:05:29 (2:04:51) Eydís Guðmundsdóttir 1967 IS101
62 2:05:48 (2:05:15) Hlíf Brynja Baldursdóttir 1967 IS780
63 2:06:02 (2:05:29) Ragnheiður Matthíasdóttir 1960 IS550
64 2:06:41 (2:06:07) Ingigerður Guðmundsdóttir 1964 IS111 Laugaskokk 13
65 2:06:50 (2:06:31) Bev Patricia Townsend 1960 CAN
66 2:07:01 (2:06:46) Guðrún Pálsdóttir 1963 IS112
67 2:07:13 (2:06:51) Patricia Navin-greenfield 1959 USA
68 2:08:20 (2:07:01) Anna Vilbergsdóttir 1958 IS210
69 2:08:52 (2:08:39) Margrét Einarsdóttir 1966 IS108
70 2:09:12 (2:08:09) Brynja Gunnlaugsdóttir 1966 IS112
71 2:09:14 (2:08:12) Guðrún Þórhildur Elfarsdóttir 1958 IS110
72 2:09:15 (2:08:12) Þórunn Sævarsdóttir 1961 IS104
73 2:09:22 (2:08:24) Kristjana Katrín Þorgrímsdóttir 1962 IS108
74 2:09:36 (2:09:21) Dagný Hængsdóttir 1966 IS170
75 2:09:59 (2:08:59) Sigrún Haraldsdóttir 1961 IS260
76 2:10:57 (2:10:46) Bára Ásgeirsdóttir 1959 IS221
77 2:11:06 (2:10:31) Helga Árný Baldursdóttir 1962 IS800 Frískir Flóamenn 1
78 2:11:44 (2:10:55) Sigríður Helga Jónsdóttir 1959 IS110
79 2:12:20 (2:11:45) Unnur Björg Hansdóttir 1961 IS107
80 2:12:37 (2:11:30) Johanna Wilh Pijl- Van Zalinge 1959 HOL
81 2:13:37 (2:13:14) Anna Stella Snorradóttir 1958 IS200
82 2:14:44 (2:14:24) Anna Ragnarsdóttir 1966 IS230
83 2:16:29 (2:15:04) Kari Beth Myli 1966 USA Musty Butts
84 2:16:29 (2:15:57) Birna Guðmundsdóttir 1966 IS108 Fjölnir 11
85 2:17:09 (2:16:07) Guðbjörg Árnadóttir 1958 IS110
86 2:17:33 (2:17:07) Heide Kaschowitz 1960 DEU
87 2:18:28 (2:17:20) Gudrun Koch 1958 GER
88 2:19:06 (2:18:49) Lynne A Connelly 1965 USA
89 2:19:50 (2:19:26) Guðfinna M Hreiðarsdóttir 1966 IS400
90 2:20:22 (2:19:28) Ingibjörg H Sigurðardóttir 1959 IS112
91 2:21:35 (2:20:30) Mercy Jane Morris 1966 GBR
92 2:23:02 (2:22:34) Anna Björg Stefánsdóttir 1966 IS800 Frískir Flóamenn 1
93 2:24:38 (2:23:35) Ingibjörg Kristjánsdóttir 1958 IS
94 2:29:08 (2:28:08) Unnur Björgvinsdóttir 1963 IS200
95 2:33:29 (2:32:59) Lana Lekopoy 1964 CAN
96 2:35:33 (2:34:39) Susan Tibbott 1967 GBR
97 2:36:35 (2:35:58) Ásta Sigurjónsdóttir 1963 IS104
98 2:40:19 (2:39:04) Katrín Björgvinsdóttir 1959 IS200
99 2:40:41 (2:39:30) Theódóra Kristjánsdóttir 1963 IS630
100 2:44:57 (2:43:50) Sigrún Halldórsdóttir 1967 IS
101 2:45:43 (2:44:25) Helen Louise Gemmill 1964 USA
102 2:47:30 (2:46:23) Suzanne Runciman 1964 CAN
103 2:59:46 (2:58:20) Tiina Karvonen 1962 FIN
104 3:05:09 (3:03:54) Margrét Baldursdóttir 1959 IS101
105 3:05:09 (3:03:53) Rannveig Rúnarsdóttir 1963 IS105
106 3:06:56 (3:05:35) Kristína Ragnarsdóttir 1962 IS107
107 3:06:58 (3:05:38) Laufey Kristinsdóttir 1961 IS107
108 3:14:25 (3:14:15) Sigrún Kjartansdóttir 1958 IS109
109 3:14:52 (3:13:33) Anna Elín Bjarkadóttir 1958 IS170
110 3:14:53 (3:13:37) Kristín Svavarsdóttir 1959 IS105
111 3:18:38 (3:17:18) Úlfhildur Jónasdóttir 1963 IS200
112 3:18:38 (3:17:18) Erla Sigurðardóttir 1964 IS640
113 3:20:40 (3:19:23) Helga Jónasdóttir 1959 IS201
114 3:20:42 (3:19:23) Ragnhildur Vigfúsdóttir 1959 IS105
115 3:20:42 (3:19:26) María Þorgerður Guðfinnsdóttir 1960 IS101
116 4:01:25 (4:00:08) Ruth Helena Pickrem 1958 CAN
117 4:52:20 (4:52:12) Sharon Prentice 1963 USA
Konur 50 til 59 ára
1 1:37:28 (1:37:24) Signý Einarsdóttir 1953 IS105 Fjölnir 8
2 1:49:27 (1:49:11) Jung Susanna 1957 DEU
3 1:50:06 (1:49:35) Matthildur K Halldórsdóttir 1954 IS221
4 1:50:13 (1:50:03) Unnur María Ólafsdóttir 1957 IS112 Fjölnir 5
5 1:50:55 (1:50:36) Gertrude Hanel 1956 AUT
6 1:53:10 (1:52:49) Anna Stawska 1957 POL
7 1:53:37 (1:53:19) Jóhanna Magnúsdóttir 1956 IS900
8 1:53:42 (1:53:25) Anna Sigrún Björnsdóttir 1954 IS210
9 1:53:44 (1:53:32) Ragnhildur Jónsdóttir 1953 IS201
10 1:53:50 (1:53:41) Sigrún Konráðsdóttir 1956 IS112 Fjölnir 9
11 1:54:06 (1:53:53) Lilja Björk Ólafsdóttir 1953 IS112 Fjölnir 5
12 1:54:10 (1:53:58) Ingibjörg Jónsdóttir 1949 IS109 Fjölnir 6
13 1:54:19 (1:53:38) Jónína Kristín Ólafsdóttir 1957 IS221 UMFR 36 III
14 1:55:17 (1:54:38) Rita Ligi 1954 ITA
15 1:56:56 (1:56:44) Jóna Guðmundsdóttir 1956 IS112 Fjölnir 6
16 1:56:57 (1:56:44) Matthildur Hermannsdóttir 1951 IS112 Fjölnir 7
17 1:57:28 (1:56:54) Linda Vernea Belton 1954 USA
18 1:57:56 (1:57:45) Gunnur Inga Einarsdóttir 1955 IS112 Fjölnir 6
19 1:57:57 (1:57:35) Maj-Britt Vestergaard 1957 FAE
20 1:58:00 (1:57:47) Árný Inga Pálsdóttir 1956 IS110 Fjölnir 14
21 1:58:07 (1:57:07) Lilja Ágústa Guðmundsdóttir 1948 IS112
22 1:58:31 (1:58:00) Anna María Óladóttir 1954 IS800 Frískir Flóamenn 1
23 2:00:26 (1:59:40) Áslaug Helgadóttir 1953 IS111
24 2:00:31 (1:59:58) Margrét Jónsdóttir 1948 IS105
25 2:02:10 (2:01:07) Guðmunda Áslaug Bjarnadóttir 1956 IS900
26 2:03:07 (2:02:02) Christa Wegener 1956 DEU
27 2:05:02 (2:04:41) Kristín Jóna Vigfúsdóttir 1954 IS112
28 2:06:00 (2:05:26) María Ásgrímsdóttir 1956 IS550
29 2:08:08 (2:07:10) Suermeli, Sigrid Maria 1954 DEU
30 2:10:15 (2:09:58) Hólmfríður Pétursdóttir 1956 IS
31 2:11:20 (2:10:41) Halldóra Björk Bergmann 1953 IS101
32 2:11:51 (2:11:22) Anna Rós Jóhannesdóttir 1957 IS210
33 2:12:14 (2:11:16) Hólmfríður Skarphéðinsdóttir 1955 IS111
34 2:12:18 (2:11:50) Margrét Halldórsdóttir 1955 IS220
35 2:14:25 (2:13:33) María Björk Wendel 1956 IS170
36 2:15:20 (2:14:45) Kolbrún Ögmundsdóttir 1957 IS220 Laugaskokk 13
37 2:15:24 (2:14:50) Stefanía Skarphéðinsdóttir 1954 IS108
38 2:18:54 (2:17:59) Mary Beavan 1956 CAN
39 2:20:26 (2:19:19) Helga Gunnarsdóttir 1955 IS200
40 2:20:26 (2:19:32) Guðrún Gunnarsdóttir 1957 IS108
41 2:21:51 (2:20:57) Sigríður Kristjánsdóttir 1957 IS220
42 2:29:10 (2:28:15) Linda Redman 1957 CAN
43 2:37:32 (2:36:15) Margrét Helga Sigurðardóttir 1957 IS200 Laugaskokk 4
44 2:38:51 (2:37:43) Susan Nirmaier Neese 1953 USA
45 2:43:30 (2:42:20) Maríta Ruth Adele Agnezon 1949 SWE
46 2:52:03 (2:50:46) Herdís Guðjónsdóttir 1957 IS108 Laugaskokk 1
47 3:06:57 (3:05:42) Guðný Aradóttir 1952 IS105
48 3:14:59 (3:13:58) Ruth Adrienne Hopwood 1952 CAN
49 3:18:36 (3:17:16) Sigríður Helga Þorsteinsdóttir 1957 IS105
50 3:18:37 (3:17:16) Þorbjörg Gunnarsdóttir 1957 IS470
51 3:20:40 (3:19:22) Sigrún Jónasdóttir 1957 IS107
52 3:48:39 (3:47:36) Solange Gregoire 1951 CAN
53 3:54:55 (3:54:32) Esther Ann Horner 1952 CAN
54 4:01:25 (4:00:08) Doreen Connie Scheller 1953 CAN
55 4:04:59 (4:04:33) Betty Josephine Sigfusson 1949 CAN
Konur 60 til 69 ára
1 1:51:09 (1:51:00) Björg Magnúsdóttir 1946 IS270 Fjölnir 11
2 1:54:07 (1:53:10) Gloria Guerrero González 1944 ESP
3 2:06:00 (2:05:26) Aðalheiður Arnórsdóttir 1944 IS550
4 2:14:40 (2:14:21) Ágústa G Sigfúsdóttir 1941 IS101
5 2:23:30 (2:22:48) Unsoon Shagong 1946 USA
6 2:48:27 (2:47:18) Corinne Goellnitz 1947 USA
7 3:13:34 (3:13:05) Cheryl Dorothy Elizabeth Richer 1943 CAN
8 3:43:08 (3:42:44) Patricia Lacey 1944 CAN
9 3:48:39 (3:47:36) Rosalie Spargo 1938 CAN
Konur 70 ára og eldri
1 3:01:51 (3:00:40) Joyce Tseng 1933 USA
Karlar 16 til 39 ára
1 1:04:09 (1:04:07) Benjamin Serem 1980 KEN
2 1:05:08 (1:05:06) Stefano Baldini 1971 ITA Mörthulallar
3 1:05:57 (1:05:55) Zachary Kihara 1977 KEN
4 1:07:54 (1:07:51) Soren Parlshoj 1980 DEN
5 1:11:06 (1:11:04) Per Sjögren 1979 SWE
6 1:14:10 (1:14:07) Stefán Guðmundsson 1986 IS200
7 1:14:45 (1:14:42) Valur Þórsson 1975 IS108 Mörthulallar
8 1:15:34 (1:15:31) Dan-eric Archer 1984 SWE
9 1:18:24 (1:18:21) Davíð James Robertson 1973 IS
10 1:19:11 (1:19:08) Andreas Mergler 1968 DEU
11 1:19:21 (1:19:17) Birgir Sævarsson 1972 IS107 Applicon hlauparar A
12 1:19:48 (1:19:45) Alex Sofronis Kitromilides 1973 GBR
13 1:20:25 (1:20:23) Darren 1974 USA
14 1:21:26 (1:21:22) Alvaro 1982 ESP
15 1:21:55 (1:21:52) Birkir Marteinsson 1971 IS108 Mörthulallar
16 1:22:18 (1:22:15) Stewart Lynas 1972 GBR
17 1:22:51 (1:22:46) Daniel Montes García 1972 ESP
18 1:22:52 (1:22:49) Mats Carlberg 1976 SWE
19 1:24:27 (1:24:25) Urban Bettag 1971 GBR Serpentine RC (Running Club)
20 1:24:41 (1:24:37) Joachim Haibt 1972 DEU
21 1:27:43 (1:26:53) Ingvar Rúnar Möller 1985 IS210
22 1:28:18 (1:28:12) Gunnar Þorbergur Gylfason 1984 DEN
23 1:29:36 (1:29:32) Chris Saunders 1972 GBR Serpentine RC (Running Club)
24 1:29:51 (1:29:46) Ólafur Jóhannsson 1976 IS108 Capacent
25 1:30:18 (1:30:15) Aaron Gaulke 1981 GBR
26 1:30:41 (1:30:30) Helgi Júlíusson 1970 IS103
27 1:31:11 (1:31:07) Ívar Jónsson 1969 IS104 Laugaskokk 7
28 1:31:59 (1:31:49) Sigurður Sæberg Þorsteinsson 1980 IS203
29 1:32:09 (1:31:56) Chris Jamieson 1971 GBR
30 1:33:05 (1:32:59) Davíð Sigurðarson 1985 IS101
31 1:33:08 (1:32:50) Haukur Þór Lúðvíksson 1973 IS200
32 1:33:37 (1:33:32) Rúnar Pálmason 1973 IS170
33 1:33:50 (1:33:41) Eyþór Gunnar Gíslason 1972 IS810
34 1:33:58 (1:33:56) Róbert Ragnar Spanó 1972 IS104
35 1:33:59 (1:33:54) Freyr Pétursson 1985 IS101
36 1:34:06 (1:33:51) Ágúst Geir Ágústsson 1972 IS105
37 1:34:23 (1:33:50) Einar Sigurðsson 1968 IS105
38 1:34:29 (1:34:17) Henrik Ågren 1989 SWE
39 1:34:31 (1:34:25) Vilhelm Már Þorsteinsson 1971 IS201
40 1:34:42 (1:34:15) Jóhannes Þorgeir Ernstsson 1974 IS105
41 1:34:47 (1:34:43) Sigmar Páll Egilsson 1973 IS105
42 1:35:13 (1:35:03) Rúnar Marinó Ragnarsson 1972 IS110 Árbæjarskokk
43 1:35:14 (1:34:22) Arnar Þór Guðjónsson 1970 SWE
44 1:35:19 (1:34:39) Andrew Taylor Wade 1982 GBR
45 1:35:33 (1:34:30) Erik Jason Reaves 1977 USA
46 1:36:12 (1:35:46) Frosti Hallfríðarson 1984 IS105
47 1:36:50 (1:36:42) Sveinbjörn Sveinbjörnsson 1980 IS103
48 1:36:57 (1:36:50) Þórhallur Ólafsson 1981 IS107 Capacent
49 1:37:03 (1:36:58) Richard Marwood 1970 GBR
50 1:37:33 (1:37:11) Jens Tielemann 1970 DEU
51 1:37:34 (1:37:24) Óskar Örn Arnórsson 1982 IS105
52 1:37:36 (1:36:59) Flóki Guðmundsson 1976 IS101
53 1:37:41 (1:37:36) Jens Viktor Kristjánsson 1972 IS109
54 1:37:57 (1:37:41) Haraldur Ingólfsson 1970 IS
55 1:38:10 (1:37:54) Adam Ward 1983 GBR
56 1:38:28 (1:38:14) Hrafn Ómar Gylfason 1968 IS113
57 1:38:52 (1:38:47) Björn Cappai 1980 DEU
58 1:39:26 (1:39:11) Gísli Héðinsson 1969 IS104
59 1:39:27 (1:38:41) Hrafnkell Hjörleifsson 1985 IS107
60 1:39:28 (1:38:58) Mark Landenberger 1973 HOL
61 1:39:30 (1:39:22) Lárus Jónasson 1968 IS225
62 1:39:43 (1:38:51) Simon Linforth 1976 GBR
63 1:39:48 (1:39:14) Jóhannes Baldursson 1971 IS107
64 1:39:55 (1:39:50) Jón Oddur Guðmundsson 1974 IS230
65 1:39:57 (1:39:48) Gísli Halldórsson 1978 IS101
66 1:40:08 (1:39:45) Andreas Schuster 1973 DEU
67 1:40:30 (1:40:22) Alfreð Gísli Jónsson 1974 IS105 AppliCon hlauparar
68 1:40:42 (1:40:33) Jón Heiðar Þorsteinsson 1972 IS108
69 1:40:43 (1:40:33) Guðlaugur Ingi Guðlaugsson 1977 IS101
70 1:40:52 (1:40:07) Jón Björnsson 1968 IS220
71 1:41:03 (1:38:55) Alfons Ramel 1971 IS108
72 1:41:04 (1:40:49) Marko Norkroos 1984 IS
73 1:41:14 (1:40:57) Björn Grétar Stefánsson 1976 IS200
74 1:41:24 (1:41:14) Jón Sverrir Friðriksson 1975 IS600
75 1:41:28 (1:41:21) Sigurður Halldór Sævarsson 1968 IS300
76 1:41:38 (1:41:30) James William Goulden 1976 IS221
77 1:41:38 (1:41:18) Guðni Thorlacius Jóhannesson 1968 IS210
78 1:42:11 (1:41:28) Eric Veilleux 1975 CAN
79 1:42:33 (1:42:11) Rafel Payeras Cifre 1980 ESP
80 1:42:42 (1:42:19) Sigurður Bjarni Gíslason 1978 IS109
81 1:42:45 (1:42:30) Einar Sveinn Kristjánsson 1990 IS104
82 1:42:49 (1:42:00) Evert Víglundsson 1972 IS112
83 1:42:52 (1:42:40) Gunnar Örn Arnarsson 1975 IS200
84 1:42:54 (1:42:31) Einar Valur Bárðarson 1977 IS105
85 1:42:56 (1:42:31) Gunnar Helgason 1976 IS201
86 1:43:01 (1:42:51) Ingi Björn Harðarson 1980 IS101
87 1:43:04 (1:42:53) Martin Ingi Sigurðsson 1982 IS108
88 1:43:05 (1:42:33) Hlynur Veigarsson 1973 IS107
89 1:43:05 (1:42:55) Grétar Halldór Gunnarsson 1982 IS101
90 1:43:13 (1:42:20) Tómas Ragnar Wood 1984 GBR
91 1:43:17 (1:42:20) Gísli Jóhannsson 1970 IS201
92 1:43:32 (1:42:49) Ángel González 1974 ESP
93 1:43:41 (1:43:30) Hálfdán Gíslason 1979 IS415
94 1:43:41 (1:43:26) Stefán Helgi Jónsson 1980 IS109
95 1:43:43 (1:43:27) Rainer Staehle 1974 IS
96 1:43:47 (1:43:01) Leszek Jank 1970 POL
97 1:43:56 (1:43:41) Jón Sigurður Eyjólfsson 1972 IS210
98 1:43:58 (1:43:01) Örvar Þór Ólafsson 1975 IS113
99 1:44:05 (1:43:56) Karl Már Einarsson 1977 IS735
100 1:44:16 (1:44:11) Gunnar Freyr Gunnarsson 1977 IS260 AppliCon hlauparar
101 1:44:18 (1:43:46) Davíð Ólafsson 1981 IS107
102 1:44:27 (1:44:17) Halldór Eiríksson 1972 IS108
103 1:44:34 (1:44:15) Gísli Harðarson 1977 IS107
104 1:44:38 (1:44:31) Hrólfur Gestsson 1969 IS104 Laugaskokk 6
105 1:44:55 (1:44:10) Einar Sigtryggsson 1968 IS600
106 1:45:10 (1:44:59) John Petur Vágseið 1986 IS250
107 1:45:11 (1:45:01) Einar Hallberg Ragnarsson 1991 IS110
108 1:45:15 (1:44:53) Sascha Schwekendiek 1974 DEU
109 1:45:20 (1:44:55) Árni Már Sturluson 1981 IS210
110 1:45:21 (1:45:10) Gunnar Eyjólfsson 1983 DEN
111 1:45:24 (1:44:38) Luis Salazar Rodenas 1976 ESP
112 1:45:26 (1:45:06) Erlendur Stefánsson 1975 IS220
113 1:45:38 (1:45:31) Snorri Sigurðsson Norðdahl 1985 IS200
114 1:45:50 (1:45:13) Juergen Maier 1978 IS108
115 1:45:57 (1:45:01) Halldór Óskarsson 1981 IS107
116 1:46:06 (1:45:10) Sigurður Fannar Ólafsson 1970 IS221
117 1:46:09 (1:46:01) Hjalti Sigfússon 1984 IS200
118 1:46:21 (1:45:52) Fannar Baldursson 1974 IS355
119 1:46:21 (1:45:38) Guðjón Karl Traustason 1978 IS101 Laugaskokk 1
120 1:46:33 (1:46:24) Tómas Hrafn Sveinsson 1980 IS105
121 1:46:33 (1:46:13) Rami S. Badawy 1973 USA
122 1:46:42 (1:46:27) Arnór Þorkell Gunnarsson 1971 IS113
123 1:46:48 (1:46:34) Halldór Víglundsson 1975 IS270
124 1:46:51 (1:46:12) Jason Alexander 1973 IS
125 1:46:58 (1:46:25) Birgir Guðmundsson 1972 IS101
126 1:47:00 (1:46:21) Raj Kumar Bonifacius 1969 IS101
127 1:47:08 (1:46:48) Jón Óskar Sverrisson 1969 IS105
128 1:47:15 (1:46:59) Anthony Rex Lampier 1978 GBR
129 1:47:17 (1:47:08) Hörður Felix Harðarson 1970 IS170
130 1:47:22 (1:46:53) Pétur Ólafur Matthíasson 1970 IS107
131 1:47:29 (1:47:12) Bjarki H Diego 1968 IS108
132 1:47:35 (1:46:40) Elmar Geir Sigfússon 1976 IS109
133 1:47:43 (1:47:25) Friðrik Þór Snorrason 1970 IS107 Nýherji
134 1:47:46 (1:47:33) Valentínus Þór Valdimarsson 1983 IS109
135 1:47:46 (1:47:26) Hálfdán R Guðmundsson 1970 IS200
136 1:47:49 (1:47:36) Már Másson 1971 IS150
137 1:48:01 (1:47:15) Þórarinn Örn Þrándarson 1984 IS110
138 1:48:02 (1:47:52) Ívar Ísak Guðjónsson 1972 IS270
139 1:48:05 (1:47:30) Antonio Pereira 1975 POR
140 1:48:06 (1:47:46) Stefán Þór Gunnarsson 1972 IS800
141 1:48:12 (1:47:58) Jóhann Friðrik Haraldsson 1979 IS170
142 1:48:15 (1:47:31) Harjit Delay 1971 GBR
143 1:48:17 (1:47:56) Birgir Már Ragnarsson 1974 IS210
144 1:48:26 (1:48:16) Ragnar Sverrisson 1970 IS108
145 1:48:28 (1:47:57) Marvin Ingólfsson 1978 IS110
146 1:48:33 (1:48:28) Heiko Wehder 1970 DEU
147 1:48:36 (1:48:17) Óskar Pétur Hafstein 1985 IS200
148 1:48:37 (1:48:04) Róbert Ragnar Grönqvist 1979 IS200
149 1:48:41 (1:48:26) Arnar Hjartarson 1972 IS600
150 1:48:42 (1:48:16) Þórður Hjalti Þorvarðarson 1971 SWE
151 1:48:53 (1:48:32) Helgi Rafn Guðmundsson 1986 IS250
152 1:48:53 (1:48:34) Guðlaugur Eyjólfsson 1980 IS101
153 1:49:05 (1:48:56) Samuel Sigrist 1977 CHE
154 1:49:06 (1:48:42) Sigurjón Birgir Hákonarson 1974 IS101
155 1:49:25 (1:48:44) Arnór Ingi Sigurðsson 1991 IS220
156 1:49:29 (1:46:10) Vikar Karl Sigurjónsson 1972 IS230
157 1:49:33 (1:48:41) Stefán Bjarni Sigurðsson 1974 IS220
158 1:49:41 (1:48:19) Edmund Brendan Drake-lee 1980 GBR
159 1:49:46 (1:49:41) Þorsteinn Hallgrímsson 1972 IS200
160 1:50:00 (1:49:46) Guðmundur Stefán Björnsson 1971 IS220
161 1:50:01 (1:49:48) Ágúst Sigurðsson 1968 IS111
162 1:50:05 (1:49:36) Fredrik Haugen 1971 SWE
163 1:50:08 (1:49:57) Steinþór Steingrímsson 1977 IS101
164 1:50:15 (1:49:56) Ómar Örn Jónsson 1977 IS110
165 1:50:20 (1:50:13) Viktor Steinarsson 1974 IS105
166 1:50:22 (1:49:31) Arnþór Heimisson 1977 IS101
167 1:50:26 (1:50:15) Jeffrey Sussman 1974 IS
168 1:50:29 (1:50:12) Sigurður Gísli Karlsson 1979 IS101
169 1:50:30 (1:49:45) Valur Norðri Gunnlaugsson 1973 IS107
170 1:50:31 (1:50:03) Baldur Gunnbjörnsson 1980 IS110
171 1:50:34 (1:50:18) Pétur Aðalsteinsson 1972 IS110
172 1:50:35 (1:49:57) Sölvi Sturluson 1985 IS107
173 1:50:37 (1:50:12) Hilmar Þór Arnarson 1970 IS109
174 1:50:43 (2:19:56) Pálmi Pálmason 1978 IS200
175 1:50:49 (1:50:22) Elias Brossoise 1968 MEX
176 1:51:01 (1:50:04) Stefnir Húni Kristjánsson 1989 IS107
177 1:51:08 (1:50:04) Jóhann Ingi Árnason 1969 IS900
178 1:51:12 (1:51:08) Óttar Pálsson 1972 IS101
179 1:51:17 (1:50:14) Thomas W. Schultz 1977 USA
180 1:51:21 (1:50:49) Sverrir Gestsson 1971 IS201
181 1:51:21 (1:50:57) Logi Kjartansson 1975 IS113
182 1:51:36 (1:51:15) Sigurður E Guttormsson 1969 IS105
183 1:51:36 (1:51:23) Stefán Pálsson 1990 IS400
184 1:51:40 (1:51:18) Fannar Þeyr Guðmundsson 1985 IS107
185 1:51:45 (1:50:48) Stefán Þórðarson 1973 IS101
186 1:51:47 (1:51:30) Guðmundur Albert Harðarson 1972 IS101
187 1:51:51 (1:51:12) Gísli Steinar Ingólfsson 1976 IS101 Capacent
188 1:51:58 (1:50:51) Josef Puchinger 1975 AUT
189 1:52:09 (1:52:04) Einar Þorbjörn Rúnarsson 1976 IS101 AppliCon hlauparar
190 1:52:12 (1:51:40) Davíð Gunnarsson 1968 IS112
191 1:52:17 (1:51:19) Björn Gíslason 1976 IS105
192 1:52:17 (1:52:04) Thierry Munka 1968 FRA
193 1:52:24 (1:51:37) Valdimar Halldórsson 1973 IS640 Sveitarómagarnir
194 1:52:25 (1:52:11) Haukur Örn Harðarson 1975 IS270
195 1:52:34 (1:52:17) Gísli Vilberg Hjaltason 1972 IS105 Nýherji
196 1:52:39 (1:51:50) Ingólfur Einarsson 1968 IS210
197 1:52:39 (1:51:38) Bogi Ragnarsson 1981 IS110 Laugaskokk 6
198 1:52:44 (1:52:30) Hreiðar Bjarnason 1973 IS107
199 1:52:44 (1:51:48) Jóhann Bæring Gunnarsson 1973 IS400 Riddarar Rósu
200 1:52:46 (1:52:15) Finnur Bogi Hannesson 1981 IS465
201 1:52:48 (1:52:17) Friðrik Runólfsson 1980 IS465
202 1:52:48 (1:52:13) Davíð Egilsson 1981 IS107
203 1:52:53 (1:52:17) Tómas Kristjánsson 1984 IS110 Team Herbalife
204 1:52:53 (1:51:30) Ásmundur Gíslason 1979 IS
205 1:52:56 (1:52:43) Einar Þorsteinsson 1978 IS201
206 1:52:57 (1:51:49) Þorsteinn Magnússon 1971 IS900
207 1:53:11 (1:52:53) Kolbeinn Karlsson 1985 IS
208 1:53:20 (1:53:00) Jón Vignir Guðnason 1979 LUX
209 1:53:22 (1:52:43) Guðmundur H Magnason 1969 IS110
210 1:53:28 (1:53:15) Ingvi Snær Einarsson 1976 IS101
211 1:53:39 (1:52:36) Snorri Stefánsson 1981 IS101
212 1:53:41 (1:52:53) Þórður Jensson 1976 IS400
213 1:53:54 (1:52:44) Declan Leydon 1971 IRL
214 1:53:55 (1:53:31) Henning Arnór Úlfarsson 1981 IS210
215 1:53:57 (1:53:49) Sigurður Sveinbjörn Gylfason 1970 IS221
216 1:53:58 (1:53:49) Magnús Sigurjónsson 1977 IS101
217 1:54:03 (1:53:30) Jónas Oddur Jónasson 1984 IS220
218 1:54:08 (1:53:40) Róbert Kristmannsson 1987 IS200
219 1:54:14 (1:53:21) Ryan Parteka 1975 USA
220 1:54:18 (1:54:07) Eiríkur Sigurjón Svavarsson 1972 IS112 Fjölnir 4
221 1:54:21 (1:53:20) Guðjón Kristinn Ólafsson 1978 IS900
222 1:54:22 (1:54:16) Bergsteinn Karlsson 1985 IS108
223 1:54:23 (1:53:41) Thomas Skov Jensen 1972 IS105
224 1:54:23 (1:53:55) Pétur Haukur Loftsson 1987 IS200
225 1:54:23 (1:53:46) Helgi Hannesson 1974 IS110
226 1:54:47 (1:53:52) Birkir Jóhannsson 1983 IS103
227 1:54:50 (1:54:17) Snorri Gunnar Steinsson 1970 IS109
228 1:54:51 (1:54:19) Stefán Andrew Svensson 1979 IS104
229 1:54:58 (1:53:58) Bernt Øyen 1978 NOR
230 1:54:58 (1:54:11) Heimir Már Helgason 1975 IS200
231 1:55:01 (1:53:46) Njörður Bruun 2001 IS105
232 1:55:01 (1:54:37) Sveinn Ingi Steinþórsson 1979 IS112
233 1:55:08 (1:54:40) Elfar Hrafn Árnason 1983 IS107
234 1:55:17 (1:54:27) Freyr Ingi Björnsson 1981 IS105
235 1:55:19 (1:54:21) Klemens Arnarson 1968 IS210
236 1:55:30 (1:54:26) Guðjón Vilhelm Sigurðsson 1972 IS230
237 1:55:36 (1:54:24) Stefan Kubens 1975 IS170
238 1:55:42 (1:55:34) Óskar Örn Árnason 1978 IS107
239 1:55:44 (1:54:37) Guðjón Ásmundsson 1974 IS113
240 1:55:48 (1:54:28) Pálmi Jónsson 1979 NOR
241 1:55:50 (1:54:51) Ásgeir Örvarr Jóhannsson 1971 IS220
242 1:55:54 (1:55:26) Eiríkur Bergmann Einarsson 1969 IS107
243 1:55:56 (1:55:23) Bjarni Kristinn Torfason 1980 IS107
244 1:55:58 (1:55:25) Haukur Halldórsson 1976 IS170
245 1:56:05 (1:55:45) André Schlytter Myrvoll 1984 NOR
246 1:56:14 (1:55:37) Kári Auðun Þorsteinsson 1983 IS810
247 1:56:16 (1:55:06) William Fitzpatrick 1975 IRL
248 1:56:22 (1:55:48) Guðjón Már Guðjónsson 1972 IS101
249 1:56:24 (1:56:12) Sigurður Óli Hákonarson 1975 IS101
250 1:56:38 (1:55:55) Hjörtur Örn Arnarson 1976 IS108
251 1:56:38 (1:56:10) Svanur Snær Halldórsson 1978 IS201
252 1:56:39 (1:56:19) Gunnar Stefánsson 1981 IS210
253 1:56:42 (1:56:04) Magnús Felix Tryggvason 1988 IS200
254 1:56:42 (1:56:13) Helgi Rafn Hróðmarsson 1987 IS107
255 1:56:45 (1:56:20) Nate Romance 1980 USA
256 1:56:49 (1:56:17) Alexander Richter 1973 IS107
257 1:56:55 (1:55:52) Hinrik Örn Bjarnason 1972 IS221
258 1:56:56 (1:56:51) Ásgeir Sverrisson 1969 IS170
259 1:57:05 (1:56:38) Egill Thoroddsen 1983 IS101
260 1:57:15 (1:56:52) Jóhann Ottó Wathne 1976 IS Fjárstýring Glitnis
261 1:57:17 (1:56:37) Vignir Þór Sverrisson 1976 IS112
262 1:57:19 (1:56:50) Sveinbjörn Óskarsson 1982 IS170
263 1:57:21 (1:56:55) Stefán Georgsson 1972 IS221
264 1:57:22 (1:57:02) Arnar Hreinsson 1971 IS221
265 1:57:23 (1:56:24) Eckert 1973 DEU
266 1:57:31 (1:57:08) Elvar Þór Ásgeirsson 1974 IS112 Fjárstýring Glitnis
267 1:57:33 (1:56:23) Jón Viðar Baldursson 1972 IS105
268 1:57:49 (1:56:59) Ómar Ágústsson 1980 IS203 Nýherji
269 1:57:50 (1:56:27) Sveinn Rúnar Traustason 1969 IS600
270 1:57:54 (1:56:30) Magnús Gíslason 1975 IS112
271 1:58:00 (1:57:36) Grétar Már Axelsson 1979 IS111
272 1:58:00 (1:57:38) Tryggvi Stefánsson 1988 IS101
273 1:58:25 (1:58:07) Karl Óskar Kristbjörnsson 1982 IS640
274 1:58:27 (1:57:48) Jose Luis Fuentes 1971 ESP
275 1:58:28 (1:57:39) Svend Jóngeir Andersen 1971 IS220
276 1:58:29 (1:58:19) Ulrich Huerlimann 1969 CHE
277 1:58:39 (1:58:10) Jón Hinrik Höskuldsson 1991 IS109
278 1:58:44 (1:58:23) Reimar Snæfells Pétursson 1972 IS107
279 1:59:00 (1:58:01) Christian Fischer-pauzenberger 1986 AUT
280 1:59:01 (1:57:46) Valþór Druzin Halldórsson 1978 IS107
281 1:59:03 (1:58:53) Friðrik Páll Sigurðsson 1973 IS201
282 1:59:08 (1:58:49) Ingi Þór Ágústsson 1972 IS400
283 1:59:10 (1:58:07) Axel Árnason 1979 IS101
284 1:59:25 (1:58:37) Arnar Eldon Geirsson 1971 IS220
285 1:59:32 (1:58:42) Ragnar Gunnlaugsson 1974 IS101
286 1:59:34 (1:59:21) Markús Hörður Árnason 1980 IS108
287 1:59:45 (1:58:55) Jón Ívar Ólafsson 1970 IS105
288 1:59:45 (1:59:02) Esteban Sullivan 1977 CAN
289 1:59:45 (1:58:41) Guðjón Jóhannesson 1972 IS200
290 1:59:47 (1:59:39) Hannes Ingvar Jónsson 1974 IS104
291 1:59:47 (1:59:20) Alex Kaplan 1976 USA
292 1:59:49 (1:59:15) Jóhann Ölvir Guðmundsson 1976 IS113
293 2:00:06 (1:59:33) Þórarinn Óli Ólafsson 1977 IS107
294 2:00:13 (1:59:17) Ísak Sigurjón Einarsson 1980 IS550
295 2:00:15 (1:59:18) Sverrir Bergmann Magnússon 1980 IS550
296 2:00:31 (1:59:20) Rian Aldridge 1969 GBR
297 2:00:31 (1:59:29) Kmieciak Jacek 1970 POL
298 2:00:37 (2:00:15) Ingi Már Helgason 1972 IS104
299 2:00:39 (2:00:04) Magnús Ágúst Skúlason 1981 DEN
300 2:00:53 (2:00:09) Hlaupari 1TN04Z4 1984 IS
301 2:01:05 (2:00:17) Stefán Friðriksson 1969 IS220
302 2:01:05 (1:59:42) Jón Brynjar Ólafsson 1986 IS103
303 2:01:22 (2:00:33) Eyþór Ragnarsson 1969 IS200
304 2:01:51 (2:00:26) Kojak Kleon Barpas 1975 IS109
305 2:01:54 (2:00:54) Sigmann Þórðarson 1985 IS109
306 2:01:55 (2:01:41) Magnús Lyngdal Magnússon 1975 IS108
307 2:02:07 (2:00:59) Pétur Magnússon 1968 IS200
308 2:02:07 (2:01:47) Hallgrímur Kristinsson 1972 BEL
309 2:02:09 (2:01:07) Carsten Paul Jaschke 1991 DEU
310 2:02:19 (2:01:07) Ragnar Örn Egilsson 1972 IS112
311 2:02:48 (2:02:12) Júlíus Fjeldsted 1974 IS105
312 2:03:00 (2:02:30) Eiríkur Magnússon 1988 IS200
313 2:03:06 (2:02:20) Kristinn Fannar Pálsson 1977 IS111
314 2:03:11 (2:02:45) Ólafur S Kristmundsson 1969 IS105
315 2:03:29 (2:03:08) Röllig 1968 DEU
316 2:03:50 (2:02:39) Stefán Eyfjörð Stefánsson 1968 IS107
317 2:03:57 (2:03:04) Jonathan Parnaby 1981 GBR
318 2:04:02 (2:03:27) Dariusz 1974 IS
319 2:04:05 (2:03:09) Ingi Guðmundsson 1969 IS113
320 2:04:25 (2:04:01) Hannu Kaleva Karru 1981 FIN
321 2:04:33 (2:03:59) Dagur Bjarnason 1984 DEN
322 2:04:39 (2:04:24) Stefnir Stefnisson 1983 IS110
323 2:04:52 (2:04:17) Davíð Halldór Kristjánsson 1984 DEN
324 2:04:56 (2:04:32) Andri Úlfarsson 1978 IS104 Fjárstýring Glitnis
325 2:05:11 (2:04:23) Björn Jakob Björnsson 1974 IS200
326 2:05:19 (2:05:11) Guðjón Vilhjálmsson 1976 IS201
327 2:05:31 (2:04:17) Þorsteinn Gunnarsson 1979 IS201
328 2:06:01 (2:04:55) Viðar Magnússon 1970 NOR
329 2:06:19 (2:06:02) Brynjar Halldórsson 1981 IS109
330 2:06:38 (2:06:27) Kristinn Jón Eysteinsson 1975 IS200
331 2:06:43 (2:06:16) Sveinn Héðinsson 1986 IS200
332 2:06:52 (2:06:14) Steinar Haraldsson 1970 IS200
333 2:06:54 (2:06:21) Lárus Páll Pálsson 1977 IS311
334 2:06:55 (2:05:46) Arnar Þór Snorrason 1975 DEN
335 2:07:00 (2:05:59) Freyr Eyjólfsson 1973 IS101
336 2:07:05 (2:06:18) Gunnar Jóhannsson 1985 IS107
337 2:07:11 (2:06:41) Haukur Þór Bragason 1969 IS
338 2:07:13 (2:06:27) Vésteinn Ingibergsson 1978 IS200
339 2:07:19 (2:06:42) Gunnar Örn Ástráðsson 1981 IS230
340 2:07:19 (2:07:01) Þórarinn Alvar Þórarinsson 1976 IS107
341 2:07:25 (2:06:48) Ari Bergþór Sigurðsson 1978 IS250
342 2:07:29 (2:06:33) Ingibjartur Jónsson 1972 IS109
343 2:07:42 (2:07:14) Kristján Árni Kristjánsson 1982 IS110
344 2:07:43 (2:07:10) Kristinn Bjarnason 1981 IS105
345 2:07:55 (2:07:06) Erlingur Erlingsson 1972 IS109
346 2:08:01 (2:06:59) Garðar Sigurjónsson 1973 IS210
347 2:08:15 (2:07:24) Auðun Freyr Ingvarsson 1972 IS210
348 2:08:23 (2:07:19) Gunnlaugur Þór Ævarsson 1968 IS230
349 2:08:32 (2:08:21) Albert Þorbergsson 1974 IS105
350 2:08:44 (2:08:26) Leifur Leifsson 1977 IS107
351 2:09:14 (2:08:13) Robert Mann 1979 USA
352 2:09:21 (2:08:15) David Erskine Routledge 1973 UK
353 2:09:28 (2:08:23) Sigurður Rúnar Freysteinsson 1973 IS112
354 2:10:35 (2:09:42) Guðjón Emilsson 1979 DEN
355 2:10:40 (2:10:09) Benedikt Thorarensen 1986 IS200
356 2:10:56 (2:10:11) Kjartan Már Másson 1970 IS111
357 2:11:11 (2:10:23) Vignir Bjarnason 1973 IS230
358 2:11:50 (2:10:43) Ósvaldur Kjartan Knudsen 1974 IS101
359 2:11:57 (2:10:56) Javier Sales 1973 ESP
360 2:11:57 (2:10:55) Diego Sarrias 1968 ESP
361 2:12:22 (2:11:40) Gísli Guðmundsson 1978 IS108
362 2:12:30 (2:12:24) Danilo De Sensi 1974 ITA
363 2:12:53 (2:11:28) Ólafur Hólm Einarsson 1970 IS105 Laugaskokk 12
364 2:13:02 (2:11:52) Eggert Sæmundsson 1976 IS113
365 2:13:24 (2:13:06) Vilhjálmur Alvar Halldórsson 1973 IS113
366 2:13:44 (2:12:24) Sigurjón Jónsson 1976 IS108
367 2:13:56 (2:13:42) Þórður Björnsson 1986 IS355
368 2:14:03 (2:12:45) Matt Lepp 1987 CAN
369 2:14:14 (2:13:11) Hákon Helgi Leifsson 1978 IS200
370 2:14:38 (2:13:42) Manolito Petrus A van Haren 1969 IS740
371 2:15:06 (2:14:46) Valur Ægisson 1984 IS104
372 2:15:40 (2:15:04) Helgi Þór Gunnarsson 1981 IS230
373 2:15:48 (2:14:29) Sigurður Ragnar Arnalds 1968 IS108
374 2:16:15 (2:14:55) Númi Þorkell Thomasson 1979 IS107
375 2:16:43 (2:15:24) Hilmar Leó Ludvigsson 1990 IS104
376 2:17:03 (2:16:03) Vilhjálmur Jónsson 1968 IS112
377 2:17:18 (2:16:15) Gauti Rafn Ólafsson 1987 IS210
378 2:17:20 (2:16:45) Trausti Þorgeirsson 1983 IS200
379 2:17:23 (2:16:08) Orri Hermannsson 1977 IS201
380 2:17:26 (2:16:53) Birgir Örn Birgisson 1972 GBR
381 2:17:50 (2:17:35) Friðrik Boði Ólafsson 1990 IS109
382 2:18:09 (2:17:20) Óskar Sigurðsson 1970 IS101
383 2:19:13 (2:18:48) Arthur Vilhelm Jóhannesson 1971 IS105 Laugaskokk 8
384 2:19:22 (2:17:58) Stefán Þór Þórsson 1980 IS112
385 2:19:38 (2:18:46) Gunnar Hilmarsson 1971 IS108
386 2:20:17 (2:19:15) Jón Steinar Magnússon 1982 IS110
387 2:20:21 (2:19:20) Þorgeir Sæmundsson 1980 IS110
388 2:20:46 (2:19:54) Þorsteinn Gunnar Gunnarsson 1980 IS355
389 2:20:46 (2:19:52) Valgarður Sæmundsson 1971 IS221
390 2:20:47 (2:20:02) Óskar Örn Steindórsson 1980 IS112
391 2:20:47 (2:19:56) Björn Halldórsson 1978 IS220
392 2:20:47 (2:19:56) Sverrir Árnason 1978 IS107
393 2:20:47 (2:20:01) Atli Þór Þorgeirsson 1974 IS105
394 2:20:48 (2:20:07) Hlaupari 1YNBVMX 1984 IS
395 2:20:48 (2:20:02) Bjarni Ingimarsson 1977 IS201
396 2:20:48 (2:19:54) Valdimar Gunnarsson 1978 IS880
397 2:20:48 (2:19:58) Guðjón Ingason 1976 IS203
398 2:20:49 (2:19:53) Óttar Karlsson 1976 IS221
399 2:20:49 (2:20:07) Ásgeir Halldórsson 1973 IS101
400 2:20:49 (2:19:55) Jón Kristinn Valsson 1980 IS109
401 2:21:11 (2:20:11) Ármann Halldórsson 1981 IS220
402 2:22:54 (2:21:43) Gunnar Bjarni Guðmundsson 1972 IS110
403 2:23:00 (2:22:00) Magnús Már Adólfsson 1970 IS225 Team Herbalife
404 2:23:48 (2:23:14) Balema Alou 1972 IS270
405 2:24:29 (2:24:11) Ari Erlingsson 1983 IS107
406 2:26:09 (2:24:51) Garðar Þorsteinsson 1974 IS201
407 2:29:56 (2:28:44) Emil Árni Vilbergsson 1976 IS110
408 2:30:46 (2:29:30) Robert Michael Taylor 1973 GBR
409 2:31:52 (2:30:46) Arnþór Snær Sævarsson 1977 IS108
410 2:32:06 (2:30:55) Skúli Sigurður Ólafsson 1968 IS
411 2:33:51 (2:32:45) Ívar Þórólfsson 1975 IS220
412 2:36:02 (2:35:02) Kristinn Freyr Haraldsson 1976 IS210
413 2:41:38 (2:40:38) Daníel Steingrímsson 1986 IS900
414 2:45:10 (2:44:48) Ramesh Iyan Swamy 1983 IND Tata Consutancy Services
415 2:45:36 (2:45:14) Nitinkumar Rangrao Kalugade 1980 IS105 Tata Consutancy Services
416 2:47:26 (2:46:53) Davíð Jóhannsson 1983 IS110
417 2:47:30 (2:46:22) Robert Runciman 1984 CAN
418 2:56:15 (2:55:57) Jökull Viðar Gunnarsson 1989 IS108
419 3:00:07 (2:58:49) Zebulon Lang 1980 USA
420 3:06:29 (3:06:07) Kathiravan Palaniappan 1974 IND Tata Consutancy Services
421 3:14:25 (3:14:16) Njörður Ingi Snæhólm 1969 IS201
422 3:27:22 (3:27:15) Álfur Birkir Bjarnason 1993 IS109
Karlar 40 til 49 ára
1 1:06:23 (1:06:21) John Mutai Kipyator 1966 KEN
2 1:20:46 (1:20:42) Sveinn Ernstsson 1967 IS101 Mörthulallar
3 1:21:35 (1:21:32) Carlos Puebla Sanz 1966 ESP
4 1:22:03 (1:21:59) Stefán Thordarson 1964 DEN
5 1:23:18 (1:23:13) Guðmann Elísson 1958 IS104 Jarlar
6 1:24:03 (1:23:59) Daníel Smári Guðmundsson 1961 IS105 Jarlar
7 1:26:16 (1:25:35) Radoslaw Wieliczko 1967 POL
8 1:26:18 (1:26:14) Ólafur Ingþórsson 1965 IS105 Jarlar
9 1:26:44 (1:26:40) Per Einar Gjelsvik 1966 NOR
10 1:28:00 (1:27:42) Haraldur Haraldsson 1966 IS112 Fjölnir 2
11 1:28:58 (1:28:54) Kristinn Ólafur Hreiðarsson 1966 IS200 Laugaskokk 7
12 1:29:18 (1:29:14) Aðalsteinn Snorrason 1961 IS112 Fjölnir 1
13 1:29:20 (1:29:16) Dirk Holzhueter 1965 DEU
14 1:32:06 (1:31:58) Þorsteinn Þorkelsson 1966 IS201
15 1:32:33 (1:32:16) Ellert Sigurðsson 1959 IS111 Laugaskokk 9
16 1:32:46 (1:32:40) Símon Sigvaldason 1962 IS101
17 1:32:52 (1:32:43) Ingvar Garðarsson 1958 IS800 Frískir Flóamenn 2
18 1:33:02 (1:32:53) Jesús García Rodríguez 1965 ESP
19 1:33:23 (1:33:09) Geir Atli Zoëga 1965 IS200
20 1:33:28 (1:33:21) Guðmundur Kristinsson 1965 IS200 Laugaskokk 7
21 1:33:55 (1:33:48) Stefán Þór Sigurðsson 1966 IS220
22 1:34:27 (1:34:23) Unnar Steinn Hjaltason 1964 IS220
23 1:34:28 (1:34:24) Stefán Stefánsson 1958 IS112 Fjölnir 2
24 1:35:05 (1:34:39) Roar Aamodt 1965 NOR
25 1:35:30 (1:35:24) Gunnar Friðrik Birgisson 1967 IS112
26 1:35:40 (1:35:32) Ruud Van Aarle 1959 HOL
27 1:36:53 (1:36:09) Hubert Hofstätter 1959 AUT
28 1:37:10 (1:36:58) Ólafur Darri Andrason 1963 IS170 Sveitarómagarnir
29 1:38:05 (1:37:57) Guðmundur Þ Guðmundsson 1966 IS101
30 1:38:43 (1:38:31) Skúli Gunnarsson 1958 IS210
31 1:38:45 (1:38:38) Ingimundur Einar Grétarsson 1959 IS310
32 1:38:45 (1:38:29) Geir Jóhannsson 1961 IS105
33 1:39:04 (1:38:52) Kristján H Theódórsson 1967 IS105
34 1:39:06 (1:38:12) Kristján Ívar Ólafsson 1964 IS107
35 1:39:10 (1:39:04) Giovani Capra 1959 USA
36 1:39:10 (1:39:04) Gary B. Smith 1960 USA
37 1:39:16 (1:38:53) Jakob Schweitz Þorsteinsson 1961 IS220
38 1:39:17 (1:39:02) Eiríkur Þór Jónsson 1962 IS880
39 1:39:42 (1:38:58) Þröstur E Kristjánsson 1965 IS107
40 1:39:46 (1:39:31) Sigurður Gunnar Sveinsson 1963 IS112 Fjölnir 8
41 1:40:06 (1:39:49) Grímur Sæmundsson 1966 IS101 Fjölnir 3
42 1:40:14 (1:40:07) Guðmundur Ásgeir Björnsson 1962 IS104
43 1:40:47 (1:40:36) Bjarni Svavarsson 1965 IS210
44 1:40:53 (1:39:44) Herluf Ingvardson Vang 1961 FO
45 1:41:13 (1:41:03) Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 1964 IS225
46 1:41:22 (1:41:16) Thomas Kucinski 1963 USA
47 1:41:35 (1:41:31) Ómar Torfason 1959 IS109
48 1:41:37 (1:41:31) Davíð Björnsson 1958 IS112 Laugaskokk 8
49 1:42:24 (1:42:19) Jón Kristinn Haraldsson 1963 IS112
50 1:42:54 (1:42:43) Karl Gísli Gíslason 1960 IS210
51 1:42:56 (1:42:51) Sigurgeir Ágúst Stefánsson 1964 IS640
52 1:43:23 (1:41:59) Richard Arndt 1966 USA Musty Butts
53 1:44:00 (1:43:55) Jón Gunnar Jónsson 1961 IS860
54 1:44:10 (1:44:01) Pétur Hrafn Sigurðsson 1961 IS200
55 1:44:11 (1:43:39) Ingimundur Sigurmundsson 1965 IS800
56 1:44:15 (1:43:55) Haukur Arnar Sigurðsson 1967 IS170
57 1:44:22 (1:43:51) Gunnar Svanbergsson 1965 IS600
58 1:44:27 (1:44:16) Pjetur St Arason 1967 IS740
59 1:44:32 (1:44:21) Snorri Ingason 1960 IS108
60 1:45:52 (1:45:45) Eiríkur Sigurðsson 1961 IS108
61 1:45:55 (1:44:53) Eyjólfur Ingi Hilmarsson 1967 IS112
62 1:46:19 (1:45:51) Helgi Rúnar Óskarsson 1967 IS109
63 1:46:24 (1:46:12) Bjarni Sigurðsson 1960 IS105
64 1:46:32 (1:46:28) Kjartan Magnússon 1967 IS101
65 1:47:28 (1:46:42) Kári Páll Jónasson 1963 IS640
66 1:47:45 (1:47:01) Hjörtur Grétarsson 1965 IS107
67 1:47:53 (1:47:31) Pierre Gonczy 1962 CHE
68 1:47:59 (1:47:07) Hörður Harðarson 1964 IS105
69 1:48:08 (1:47:41) Helgi Arngrímur Erlendsson 1965 IS105
70 1:48:17 (1:47:12) Divya Patel 1965 USA
71 1:48:19 (1:48:09) Kristján Bjarni Halldórsson 1966 IS550
72 1:48:36 (1:48:19) Einar Finnur Valdimarsson 1967 IS270 Nýherji
73 1:48:39 (1:48:18) Alexander Stewart Prentice 1962 USA
74 1:49:07 (1:48:27) Aðalsteinn Jakobsson 1964 IS200
75 1:49:11 (1:48:59) Schörghuber Manfred 1966 AUT
76 1:49:18 (1:49:04) Jónas Friðrik Jónsson 1966 IS108
77 1:49:27 (1:48:47) Sigurður Ingi Ragnarsson 1965 IS220
78 1:49:38 (1:49:21) Eiríkur Stephensen 1967 IS170
79 1:49:53 (1:49:31) Óttar Guðjónsson 1967 IS Fjárstýring Glitnis
80 1:49:56 (1:49:21) Páll Steinþórsson 1961 IS104
81 1:50:16 (1:49:48) Björn Lárusson 1962 IS108
82 1:50:27 (1:50:00) Hallgrímur Gröndal 1960 IS112 Fjölnir 3
83 1:50:28 (1:49:52) Kristján Matthíasson 1961 IS101
84 1:50:36 (1:49:57) Karl Garðarsson 1960 IS220
85 1:50:47 (1:50:26) Yngvi Páll Þorfinnsson 1964 IS107
86 1:50:52 (1:50:30) Hugi Ólafsson 1964 IS101
87 1:50:58 (1:50:21) Þór Gunnarsson 1961 IS108
88 1:51:19 (1:51:00) Keith Allan French 1966 CAN
89 1:51:40 (1:51:23) Lárus Guðmundsson 1961 IS109
90 1:52:06 (1:51:30) Guðmundur Ragnarsson 1958 IS105
91 1:52:12 (1:51:41) Kristján Jóhannsson 1961 IS220 AppliCon hlauparar
92 1:52:13 (1:51:26) Valdimar Björnsson 1965 IS201
93 1:52:21 (1:51:47) Viðar Helgason 1966 IS110 Árbæjarskokk
94 1:52:31 (1:52:20) Björn Haraldur Hilmarsson 1960 IS201
95 1:52:38 (1:52:02) Gestur Hansson 1958 IS580
96 1:52:45 (1:52:38) Sigurður Guðjónsson 1960 IS107 Frá á fæti - TKS
97 1:52:51 (1:52:10) Helgi Sigurðsson 1961 IS108
98 1:53:31 (1:52:51) Ágúst Einarsson 1960 IS900
99 1:53:31 (1:52:52) Sigurgeir Brynjar Kristgeirsson 1960 IS900
100 1:53:36 (1:53:15) Sigurður Frímann Emilsson 1967 IS800 Frískir Flóamenn 2
101 1:53:40 (1:53:35) Kári Tryggvason 1960 IS105
102 1:53:40 (1:52:47) Ólafur Ingi Ólafsson 1958 IS111
103 1:53:49 (1:53:18) Aðalsteinn Leifsson 1967 IS203
104 1:54:23 (1:54:18) Bjarni Stefán Konráðsson 1960 IS200
105 1:54:28 (1:53:24) Björn Steingrímsson 1966 IS105
106 1:54:38 (1:54:16) Skúli Már Sigurðsson 1963 IS220
107 1:54:43 (1:54:02) Helgi Þór Ingason 1965 IS112
108 1:54:50 (1:54:08) Albert Vernon Smith 1962 IS105
109 1:54:51 (1:54:28) Lárus Árni Wöhler 1966 IS270
110 1:54:54 (1:54:30) Einar Þór Jónsson 1962 IS107
111 1:55:01 (1:53:46) Ingólfur Bruun 1963 IS105
112 1:55:15 (1:54:55) Benedikt Árnason 1966 FIN
113 1:55:52 (1:55:35) Sigurður M Garðarsson 1967 IS104
114 1:56:19 (1:56:04) Ingvar Haraldur Ágústsson 1961 IS270
115 1:56:26 (1:56:07) Ægir Páll Friðbertsson 1966 IS900
116 1:56:46 (1:56:34) Árni Páll Árnason 1966 IS101
117 1:57:07 (1:56:30) Eiríkur Jóhannsson 1960 IS845
118 1:57:20 (1:56:14) Þengill Ásgrímsson 1960 IS603
119 1:57:43 (1:56:49) Þórólfur Jónsson 1958 IS108
120 1:57:44 (1:57:02) Ásgeir Sveinsson 1967 IS270
121 1:57:46 (1:57:05) Sveinn Hilmarsson 1964 IS108
122 1:57:48 (1:56:54) Mark Dye 1966 GBR
123 1:57:49 (1:57:15) Bolli Árnason 1959 IS112 Fjölnir 10
124 1:57:50 (1:57:37) Björn Hjálmarsson 1963 IS800
125 1:57:54 (1:57:13) Ingi Þór Hermannsson 1961 IS200 Fjölnir 7
126 1:58:09 (1:57:31) Stefán Örn Einarsson 1962 IS111 UMFR 36 IV
127 1:58:11 (1:56:59) Guðmundur Ingi Georgsson 1960 IS200
128 1:58:54 (1:58:26) Mark Francis Fournier 1960 CAN
129 1:59:06 (1:58:08) Hafliði Halldórsson 1960 IS112
130 1:59:15 (1:58:50) Rúnar Þór Óskarsson 1961 IS300
131 1:59:31 (1:59:08) Thomas Zemturis 1958 SWE
132 1:59:35 (1:59:10) Jón Atli Eðvarðsson 1962 IS107
133 1:59:38 (1:59:24) Victor Maillard 1964 IS
134 1:59:40 (1:59:13) Brynjólfur Bragason 1963 IS200
135 1:59:52 (1:59:11) Arnþór Gylfi Árnason 1962 IS310
136 2:00:04 (1:59:26) Jóhann Björnsson 1966 IS108
137 2:00:10 (1:59:27) Björgvin Sævar Matthíasson 1959 IS112
138 2:00:46 (2:00:31) Jóhann Jónasson 1964 IS400
139 2:00:47 (1:59:51) Páll Skaftason 1965 IS105
140 2:00:54 (1:59:58) Hermann Rúnar Hermannsson 1962 IS230
141 2:01:08 (1:59:54) Halldór Jónsson 1966 LUX
142 2:02:19 (2:01:06) Ellert Sigurður Magnússon 1961 IS240
143 2:02:28 (2:01:47) Aðalsteinn Hafsteinsson 1958 IS300
144 2:02:46 (2:01:38) Geir Gunnar Gunnlaugsson 1966 SWE
145 2:02:47 (2:01:42) Anthony Duffy 1961 GBR
146 2:03:20 (2:03:07) Geza Petroczky 1962 ROM
147 2:03:43 (2:02:31) Ásgeir Erlendur Ásgeirsson 1965 IS111
148 2:04:29 (2:03:46) Gunnar Ágúst Beinteinsson 1966 IS220
149 2:04:45 (2:04:00) Ólafur Kristinn Guðmundsson 1961 IS270
150 2:04:46 (2:04:06) Jón Tryggvi Héðinsson 1963 IS112
151 2:04:58 (2:03:41) Ingimar Ísaksson 1962 IS170
152 2:05:07 (2:04:30) Elie Farés 1959 CAN
153 2:05:37 (2:05:08) Sigurjón Sigurðsson 1967 IS201
154 2:05:45 (2:05:18) Ólafur Tryggvi Magnússon 1960 IS101
155 2:05:46 (2:04:49) Óli Þór Magnússon 1963 IS230
156 2:05:52 (2:04:54) Viðar Sýrusson 1958 IS220
157 2:05:55 (2:04:55) Guðbjartur Rúnarsson 1958 IS105
158 2:07:16 (2:06:47) Björgvin K Þorvaldsson 1959 IS109
159 2:07:30 (2:06:46) Guðlaugur V Þórarinsson 1965 IS109
160 2:07:38 (2:06:43) Gylfi Jón Gylfason 1961 IS220
161 2:07:38 (2:07:12) Stefán Aðalsteinsson 1962 IS101
162 2:07:39 (2:06:25) Þórður Höskuldsson 1966 IS109
163 2:07:56 (2:06:34) Halldór Jón Theódórsson 1958 IS112
164 2:08:22 (2:07:58) Ásmundur Jónsson 1967 IS220
165 2:08:35 (2:08:12) Björn Karlsson 1961 IS200
166 2:08:37 (2:07:47) Alastair Mclean 1959 GBR
167 2:09:04 (2:08:41) Ingvar Stefánsson 1966 IS104
168 2:09:53 (2:08:40) Berghard Spidsö 1967 NOR
169 2:11:19 (2:10:27) John Fairhurst 1965 GBR
170 2:11:35 (2:10:45) Bjarni Helgason 1960 IS110
171 2:12:29 (2:11:15) Guðlaugur Örn Jónsson 1965 IS101
172 2:14:14 (2:13:02) Ólafur Thordersen 1966 IS260
173 2:14:15 (2:13:03) Jón Þórir Frantzson 1961 IS800 Frískir Flóamenn 1
174 2:16:44 (2:15:31) Jörgen Þór Þráinsson 1966 IS108
175 2:18:09 (2:17:20) Hannes Þór Smárason 1967 IS210
176 2:20:16 (2:19:50) Már Björgvinsson 1960 IS170
177 2:20:47 (2:19:51) Höskuldur Sverrir Friðriksson 1965 IS200
178 2:20:47 (2:19:59) Brynjar Þór Friðriksson 1965 IS112
179 2:20:52 (2:20:27) Ólafur Hjálmarsson 1963 IS107
180 2:20:56 (2:19:43) Björn Lunde 1966 NOR
181 2:20:56 (2:19:43) Björn Rikhard Johansen 1965 NOR
182 2:21:36 (2:20:44) Trevor Hopper 1964 GBR
183 2:28:22 (2:27:44) Ragnar Torfi Geirsson 1960 IS112
184 2:28:46 (2:28:04) Steve Edward Nowak 1960 CAN
185 2:31:09 (2:30:40) Theódór Norðkvist 1965 IS101
186 2:33:02 (2:32:17) Eyþór Eðvarðsson 1967 IS225
187 2:34:57 (2:33:43) Jón Þór Sigurðsson 1967 IS105
188 2:35:11 (2:34:12) Sævar Bjarnason 1965 IS108
189 5:58:12 (5:58:10) Larry Parsons 1961 NZL
Karlar 50 til 59 ára
1 1:11:27 (1:10:59) Dudley Meier 1951 USA
2 1:24:19 (1:24:16) Sigurjón Sigurbjörnsson 1955 IS108 UMFR 36 IV
3 1:27:48 (1:27:39) Norbert Koerschgen 1952 DEU
4 1:28:05 (1:28:01) Robert Olden 1951 SWE
5 1:32:20 (1:32:16) Dariusz Stawski 1957 POL
6 1:34:34 (1:34:30) Magnús Þór Jónsson 1957 IS112 Fjölnir 1
7 1:35:46 (1:35:40) Jóhann Karlsson 1948 IS110 Árbæjarskokk
8 1:36:38 (1:36:29) Halldór Halldórsson 1957 IS230
9 1:37:18 (1:37:06) Jón Ólafsson 1953 IS108
10 1:38:37 (1:38:00) Ken Anderson 1957 GBR
11 1:38:45 (1:38:01) Björn Halldórsson 1954 IS671
12 1:39:08 (1:39:01) Hilmar Þór Harðarson 1956 IS220
13 1:39:46 (1:39:36) Jóhann B Kristjánsson 1954 IS108 UMFR 36 IV
14 1:41:38 (1:41:25) Hans-joachim Schemel 1949 DEU
15 1:42:10 (1:41:55) Albert Van Der Schans 1951 USA
16 1:42:15 (1:41:21) Peter Rushmere 1950 GBR
17 1:42:50 (1:42:09) Jón Guðmundsson 1954 IS701
18 1:43:40 (1:43:31) Javier De Frutos 1954 USA
19 1:44:21 (1:44:06) Helgi Bernódusson 1949 IS107
20 1:44:58 (1:44:45) Brynjólfur Gíslason 1955 IS112
21 1:45:13 (1:44:58) Pétur Einar Pétursson 1949 IS109
22 1:45:32 (1:45:05) Sveinn Kjartan Baldursson 1949 IS220
23 1:46:26 (1:46:11) Magnús Júlíus Kristinsson 1950 IS107
24 1:46:35 (1:46:28) Bergsteinn Örn Gunnarsson 1954 IS640
25 1:46:41 (1:46:15) Pétur Ásbjörnsson 1956 IS105
26 1:46:51 (1:46:40) Eiríkur Þorsteinsson 1948 IS104 Á EINARI
27 1:46:54 (1:46:27) Páll Gíslason 1953 IS170
28 1:46:56 (1:46:45) Knútur Óskarsson 1952 IS270 Á EINARI
29 1:47:10 (1:46:13) Helgi Skúli Kjartansson 1949 IS107
30 1:47:34 (1:47:24) Bjarni Ólafur Bjarnason 1954 IS103
31 1:48:13 (1:47:55) Halldor Stefansson 1950 DEU
32 1:48:21 (1:48:09) Þórólfur Geir Matthíasson 1953 IS112 Fjölnir 12
33 1:49:13 (1:49:00) Helgi Kristinn Marvinsson 1954 IS800
34 1:49:33 (1:49:19) Ingólfur Björn Sigurðsson 1950 IS110 Fjölnir 14
35 1:49:36 (1:49:04) Jakob Þór Einarsson 1957 IS170 Frá á fæti - TKS
36 1:49:38 (1:49:33) Halldór Ólafur Sigurðsson 1953 IS108
37 1:49:52 (1:49:48) Sigurður Sigurðarson 1956 IS112
38 1:50:19 (1:50:04) Haukur Gunnarsson 1949 IS104 Fjölnir 12
39 1:50:28 (1:50:12) Ilio Mario 1955 ITA
40 1:50:38 (1:50:01) Reinhard Bruesch 1952 DEU
41 1:51:11 (1:50:30) Árni Grétar Gunnarsson 1955 IS112
42 1:51:43 (1:51:14) Hjörleifur L Hilmarsson 1956 IS200
43 1:52:12 (1:51:30) Konráð Guðmundsson 1957 IS200
44 1:52:44 (1:52:35) Sigurður Örn Ísleifsson 1956 IS780
45 1:53:17 (1:53:06) Árni Gústafsson 1954 IS221
46 1:53:31 (1:53:09) Árni Aðalbjarnarson 1953 IS400
47 1:53:35 (1:53:08) Ingvar Ágústsson 1951 IS101
48 1:54:00 (1:53:42) Kurt Walcher 1957 AUT
49 1:54:23 (1:53:15) Kristján Gunnarsson 1955 IS109
50 1:54:49 (1:54:29) Tryggvi G Guðmundsson 1956 IS108
51 1:55:02 (1:54:33) Jens Guðjón Einarsson 1954 IS210
52 1:55:06 (1:54:54) Jón Bæring Hauksson 1955 IS550
53 1:55:54 (1:55:28) Hjörleifur Sveinbjörnsson 1949 IS107
54 1:56:06 (1:55:37) Douglas Mccune 1956 USA
55 1:56:37 (1:56:27) Áskell Örn Kárason 1953 IS105
56 1:57:04 (1:56:13) Jeremy Paul Andrew Reichelt 1957 GBR
57 1:57:17 (1:57:09) Davíð Þór Björgvinsson 1956 IS104
58 1:57:54 (1:57:12) Sigbjörn Guðjónsson 1950 IS112 Fjölnir 7
59 1:58:10 (1:57:09) Páll Ásgeir Ásgeirsson 1956 IS200
60 1:58:25 (1:57:36) Páll Eyjólfur Ingvarsson 1954 IS210
61 1:58:43 (1:58:20) Ragnar Baldursson 1955 IS150
62 1:58:56 (1:57:58) Völundur Óskarsson 1956 IS101
63 1:59:00 (1:58:07) Cenk Sarvan 1955 TUR
64 1:59:36 (1:59:06) Reinhard Kreis 1951 DEU
65 1:59:37 (1:59:13) Aðalsteinn Sveinsson 1951 IS108
66 2:00:11 (1:59:44) Ársæll Harðarson 1956 ISSko
67 2:00:59 (2:00:07) Ásgeir Haraldsson 1956 IS108
68 2:01:00 (2:00:03) Jóngeir Þórisson 1957 IS112
69 2:01:30 (2:01:06) Emil Bjarni Karlsson 1953 IS200
70 2:01:46 (2:01:26) Roberto Bruscoli 1957 ITA
71 2:02:36 (2:02:09) Einar Einarsson 1951 IS108
72 2:02:51 (2:02:14) Jón Ólafur Svansson 1955 IS900
73 2:03:10 (2:02:06) Sveinn Helgason 1956 IS340
74 2:03:14 (2:02:32) Sigurður Sigurðarson 1956 IS108
75 2:03:28 (2:02:47) Egill Þórir Einarsson 1948 IS112 Fjölnir 14
76 2:04:46 (2:04:38) Birgir Þór Jósafatsson 1957 IS109 Team Herbalife
77 2:05:08 (2:04:03) Magnús Ingibergur Guðjónsson 1957 IS800
78 2:05:29 (2:05:06) Vicente Esteve Pons 1957 ESP
79 2:05:52 (2:05:28) Þórður Clausen Þórðarson 1950 IS203
80 2:06:50 (2:06:31) David Townsend 1956 CAN
81 2:07:06 (2:06:00) Jón Júlíusson 1954 IS200
82 2:07:16 (2:06:47) Þorvaldur Stefán Jónsson 1949 IS108
83 2:08:01 (2:07:13) Per Vinterskog 1955 SWE
84 2:08:06 (2:07:30) Gunnlaugur Sveinsson 1950 IS220
85 2:09:10 (2:08:38) Mark Keller 1949 USA
86 2:11:00 (2:10:28) Halldór Bergmann Þorvaldsson 1951 IS270
87 2:13:16 (2:12:52) Vilhjálmur Bjarnason 1952 IS210
88 2:14:15 (2:13:36) Valtýr Þór Hreiðarsson 1949 IS603
89 2:14:45 (2:14:21) Þórarinn Kr Eldjárn 1949 IS101
90 2:14:47 (2:14:27) Gunnar Gauti Gunnarsson 1952 IS310
91 2:16:58 (2:16:22) Guðmundur Helgason 1950 IS200
92 2:17:10 (2:16:57) Vésteinn Jónsson 1950 IS170
93 2:18:02 (2:17:32) David Bruce Pyves 1953 CAN
94 2:19:36 (2:18:52) Shawn Martin 1955 CAN
95 2:21:01 (2:20:02) Manfred Koch 1949 DEU
96 2:23:04 (2:22:36) Sigmundur Stefánsson 1953 IS800 Frískir Flóamenn 1
97 2:23:51 (2:22:55) Gordon Philip Dale Rann 1951 GBR
98 2:28:16 (2:27:09) Gunnar Einarsson 1955 IS210
99 3:14:59 (3:13:57) Joe Edward Hopwood 1949 CAN
100 3:48:40 (3:47:26) Höskuldur Frímannsson 1949 IS104
Karlar 60 til 69 ára
1 1:39:43 (1:39:35) Sigurður Kr Jóhannsson 1943 IS104
2 1:48:47 (1:48:37) Björn Magnússon 1947 IS740
3 1:50:11 (1:49:04) Bernd Gebhardt 1947 DEU
4 1:51:29 (1:50:36) Josef Brunner 1945 CHE
5 1:52:14 (1:52:03) Gerd Fischer 1942 DEU
6 1:54:17 (1:54:00) Baldur Jónsson 1944 IS200
7 1:54:36 (1:54:06) Óskar Jónsson 1943 IS550
8 1:55:13 (1:54:53) Gunnar J Geirsson 1944 IS210 Laugaskokk 8
9 1:57:26 (1:57:04) Giorgio Sperandei 1942 ITA
10 1:59:39 (1:59:04) Aðalsteinn Geirsson 1946 IS110 Árbæjarskokk
11 2:01:46 (2:01:07) Mario Mariani 1947 ITA
12 2:04:14 (2:03:41) Jón Halldór Ásbjörnsson 1945 IS108
13 2:04:35 (2:04:02) Reynir Kristinsson 1947 IS116
14 2:06:53 (2:05:51) Örn Ingvarsson 1946 IS104
15 2:08:34 (2:07:28) Helmut Greuel 1941 DEU
16 2:13:26 (2:13:10) Bjarni Eyjólfur Guðleifsson 1942 IS601
17 2:15:06 (2:13:54) Stachowski Jerzy 1943 POL
18 2:23:23 (2:22:59) Þórarinn Þórarinsson 1943 IS107
19 2:28:05 (2:27:07) Eloy Vigara 1941 ESP
20 2:28:28 (2:27:48) Ægir Geirdal Gíslason 1946 IS200
21 2:35:29 (2:34:11) Einar Ólafsson 1945 IS112
22 2:45:14 (2:44:30) Hughie J Nolan 1945 CAN
23 2:48:27 (2:47:18) Herman Goellnitz 1946 USA
Karlar 70 ára og eldri
1 2:11:17 (2:10:11) Heinz Zitterbart 1934 DEU
2 2:19:07 (2:18:50) Michael J Connelly 1935 USA
3 2:57:39 (2:56:36) Vaclav Knipl 1936 DEU




Sveitaúrslit

Röð   Tími     Nafn sveitar                Nafn                            Röð   Tími
  1   3:40:39  Mörthulallar                Stefano Baldini                   2   1:05:08
Valur Þórsson 9 1:14:45
Sveinn Ernstsson 18 1:20:46
2 4:13:39 Jarlar Guðmann Elísson 26 1:23:18
Daníel Smári Guðmundsson 27 1:24:03
Ólafur Ingþórsson 32 1:26:18
3 4:27:06 Serpentine Running Club Urban Bettag 29 1:24:27
Chris Saunders 43 1:29:36
Rachel Whittaker 57 1:33:03
4 4:33:37 Laugaskokk 7 Kristinn Ólafur Hreiðarsson 40 1:28:58
Ívar Jónsson 48 1:31:11
Guðmundur Kristinsson 61 1:33:28
5 4:41:55 Fjölnir 1 Aðalsteinn Snorrason 41 1:29:18
Magnús Þór Jónsson 75 1:34:34
Ingibjörg Kjartansdóttir 106 1:38:03
6 4:45:48 Fjölnir 2 Haraldur Haraldsson 37 1:28:00
Stefán Stefánsson 72 1:34:28
Sigríður Klara Böðvarsdóttir 183 1:43:20
7 4:47:19 Árbæjarskokk Rúnar Marinó Ragnarsson 79 1:35:13
Jóhann Karlsson 86 1:35:46
Hólmfríður Vala Svavarsdóttir 89 1:36:20
8 4:52:34 Fjölnir 8 Veronika Sigríður Bjarnardótti 82 1:35:20
Signý Einarsdóttir 100 1:37:28
Sigurður Gunnar Sveinsson 134 1:39:46
9 4:58:39 Capacent Ólafur Jóhannsson 44 1:29:51
Þórhallur Ólafsson 96 1:36:57
Gísli Steinar Ingólfsson 390 1:51:51
10 5:02:14 UMFR 36 IV Sigurjón Sigurbjörnsson 28 1:24:19
Jóhann B Kristjánsson 133 1:39:46
Stefán Örn Einarsson 597 1:58:09
11 5:11:14 Laugaskokk 11 Rakel Ingólfsdóttir 110 1:38:28
Borghildur Valgeirsdóttir 171 1:42:51
Berglind Þóra Steinarsdóttir 328 1:49:55
12 5:15:48 Sveitarómagarnir Ólafur Darri Andrason 98 1:37:10
Þóra Björk Hjartardóttir 236 1:46:14
Valdimar Halldórsson 403 1:52:24
13 5:16:55 AppliCon hlauparar Alfreð Gísli Jónsson 141 1:40:30
Gunnar Freyr Gunnarsson 199 1:44:16
Einar Þorbjörn Rúnarsson 394 1:52:09
14 5:19:38 Fjölnir 3 Grímur Sæmundsson 138 1:40:06
Þóra Gunnarsdóttir 301 1:49:05
Hallgrímur Gröndal 346 1:50:27
15 5:21:01 Laugaskokk 9 Ellert Sigurðsson 53 1:32:33
Elísabet Katrín Jósefsdóttir 325 1:49:50
Annabella Jósefsdóttir 609 1:58:38
16 5:28:53 Nýherji Friðrik Þór Snorrason 268 1:47:43
Einar Finnur Valdimarsson 292 1:48:36
Gísli Vilberg Hjaltason 406 1:52:34
17 5:35:39 Fjölnir 5 Unnur María Ólafsdóttir 339 1:50:13
Jóhanna Katrín Eggertsdóttir 375 1:51:20
Lilja Björk Ólafsdóttir 457 1:54:06
18 5:37:14 Laugaskokk 6 Hrólfur Gestsson 209 1:44:38
Bogi Ragnarsson 409 1:52:39
Hildur Hrólfsdóttir 649 1:59:57
19 5:37:27 Frá á fæti - TKS Jakob Þór Einarsson 317 1:49:36
Sigurður Guðjónsson 413 1:52:45
Steinunn Sigurþórsdóttir 495 1:55:06
20 5:38:38 Fjölnir 12 Þórólfur Geir Matthíasson 287 1:48:21
Haukur Gunnarsson 342 1:50:19
Ingibjörg Pétursdóttir 650 1:59:58
21 5:39:52 Fjölnir 4 Þórey Gylfadóttir 265 1:47:31
Eiríkur Sigurjón Svavarsson 463 1:54:18
Sigrún Lilja Guðbjörnsdóttir 590 1:58:03
22 5:44:39 Fjárstýring Glitnis Óttar Guðjónsson 327 1:49:53
Jóhann Ottó Wathne 554 1:57:15
Elvar Þór Ásgeirsson 565 1:57:31
23 5:48:00 UMFR 36 III Jónína Kristín Ólafsdóttir 464 1:54:19
Kristín Andersen 507 1:55:33
Hafdís Huld Reinaldsdóttir 596 1:58:08
24 5:49:02 Fjölnir 6 Ingibjörg Jónsdóttir 460 1:54:10
Jóna Guðmundsdóttir 545 1:56:56
Gunnur Inga Einarsdóttir 585 1:57:56
25 5:51:01 Fjölnir 14 Ingólfur Björn Sigurðsson 315 1:49:33
Árný Inga Pálsdóttir 589 1:58:00
Egill Þórir Einarsson 717 2:03:28
26 5:51:14 TSK svísur Brynja Blumenstein 444 1:53:48
Rúna Hauksdóttir Hvannberg 456 1:54:05
Soffía Sveinsdóttir 716 2:03:21
27 5:52:45 Fjölnir 7 Matthildur Hermannsdóttir 547 1:56:57
Sigbjörn Guðjónsson 583 1:57:54
Ingi Þór Hermannsson 584 1:57:54
28 5:54:42 Frískir Flóamenn 1 Þórdís Erla Þórðardóttir 305 1:49:09
Anna María Óladóttir 608 1:58:31
Hróðný Hanna Hauksdóttir 798 2:07:02
29 5:56:03 Laugaskokk 8 Davíð Björnsson 155 1:41:37
Gunnar J Geirsson 498 1:55:13
Arthur Vilhelm Jóhannesson 972 2:19:13
30 5:56:29 Fjölnir 9 Sigrún Konráðsdóttir 446 1:53:50
Marta Steinþóra Þorvaldsdóttir 600 1:58:14
Gyða Þórdís Þórarinsdóttir 738 2:04:25
31 5:57:45 Fjölnir 10 Bolli Árnason 579 1:57:49
Aðalbjörg Ingadóttir 595 1:58:08
Júlíana Hauksdóttir 685 2:01:48
32 6:05:15 Fjölnir 11 Björg Magnúsdóttir 368 1:51:09
Margrét Björk Jóhannsdóttir 572 1:57:37
Birna Guðmundsdóttir 936 2:16:29
33 6:20:39 Team Herbalife Tómas Kristjánsson 418 1:52:53
Birgir Þór Jósafatsson 747 2:04:46
Magnús Már Adólfsson 1018 2:23:00
34 6:26:40 Frískir Flóamenn 1 - B Birna Gestsdóttir 818 2:07:41
Ásdís Erla Guðjónsdóttir 821 2:07:53
Helga Árný Baldursdóttir 867 2:11:06
35 6:34:20 Laugaskokk 4 Elín Ruth Reed 381 1:51:32
Inga María Hansen Ásgeirsdótti 760 2:05:16
Margrét Helga Sigurðardóttir 1073 2:37:32
36 6:37:17 Laugaskokk 13 Ingigerður Guðmundsdóttir 785 2:06:41
Guðrún Lauga Ólafsdóttir 926 2:15:16
Kolbrún Ögmundsdóttir 928 2:15:20
37 6:40:37 Riddarar Rósu Jóhann Bæring Gunnarsson 411 1:52:44
Þuríður Katrín Vilmundardóttir 927 2:15:18
Sædís María Jónatansdóttir 1053 2:32:35
38 6:48:56 Laugaskokk 1 Guðjón Karl Traustason 239 1:46:21
Erla Þórdís Traustadóttir 860 2:10:32
Herdís Guðjónsdóttir 1097 2:52:03
39 7:00:21 Frískir Flóamenn 1 - C Jón Þórir Frantzson 913 2:14:15
Anna Björg Stefánsdóttir 1019 2:23:02
Sigmundur Stefánsson 1020 2:23:04
40 7:06:46 Laugaskokk 5 Guðmunda S Sigurbjörnsdóttir 280 1:48:08
Helen Garðarsdóttir 871 2:11:18
Sveinbjörg María Dagbjartsdótt 1111 3:07:20
41 7:34:00 Laugaskokk 12 Ólafur Hólm Einarsson 892 2:12:53
Elva Brá Aðalsteinsdóttir 1072 2:37:28
Signý Aðalsteinsdóttir 1082 2:43:39
42 8:37:15 Tata Consutancy Services Ramesh Iyan Swamy 1085 2:45:10
Nitinkumar Rangrao Kalugade 1087 2:45:36
Kathiravan Palaniappan 1107 3:06:29

Til baka
 
Sportís 2019
Sportvörur 2XU Júní 2019
Hvítt bil 5 á hæð - 3
Könnun
Á hvaða skótegund hljópst þú í Reykjavíkurmaraþoni 2019?
Adidas
Asics
Brooks
Ecco
Hoka OneOne
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
On
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Annað
 
 
 
© Allur réttur áskilinn. Birting á þessu efni á öðrum miðlum er óleyfileg nema með leyfi hlaup.is