Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
FrÚttir
Nřjustu frÚttir
FrÚttir 2016
FrÚttir 2015
FrÚttir 2014
FrÚttir 2013
FrÚttir 2012
FrÚttir 2011
FrÚttir 2010
FrÚttir 2009
FrÚttir 2008
FrÚttir 2007
FrÚttir 2006
FrÚttir 2005
FrÚttir 2004
FrÚttir 2003
FrÚttir 2002
FrÚttir 2001
FrÚttir 2000
FrÚttir 1999
FrÚttir 1998
FrÚttir 1997
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2019
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
FrÚttir  >  FrÚttir 2014
25.9.2014
═slendingar fj÷lmenna Ý BerlÝnarmara■oni­: Sjß­u listann

Berlínar maraþon verður haldið á sunnudaginn, þann 28. september næstkomandi. Að venju fer stór hópur Íslendinga til Berlínar, enda brautin þar sérlega flöt og góð og margir náð sínum besta tíma þar, eins og Sigurður Pétur Sigmundsson sem setti Íslandsmet 1985 (2:19:46) og Kári Steinn Karlsson (2:17:12) sem bætti það met 26 árum síðar á sama stað. Hér að neðan má sjá lista yfir íslenska þátttakendur.

Fjöldi Nafn Fæð.ár Skokkhópur Staður Rásnr.
1 Aevar Rafn Bjornsson 1976   Kopavogur 5955
2 Anna Hjartardottir 1975   New York F3843
3 Asdis Kristjansdottir 1967 IR/3SH Kopavogur F766
4 Asgeir B. Bodvarsson 1962 CrossFit Reykjavik Mosfellsbaer 6112
5 Asmundur Helgi Steindorsson 1976 3SH Hafnarfjordur 27483
6 Audur Thorkelsdottir 1965 Hlaupahopur FH Hafnarfjordur F8670
7 Axel Arsaelsson 1972   Reykjavik 4564
8 Árni Gunnarsson 1967 MTC Saudarkrokur 12432
9 Barbara Bjornsdottir 1973 Sprettur Sportsclub Reykjavik F9610
10 Benedikt Jonsson 1977 Hlaupahopur Fjolnis Mosfellsbaer 15186
11 Bergþór Ólafsson 1971 Árbaejarskokk Reykjavík 21742
12 Birgir Gudmundsson 1972   Reykjavik 12345
13 Bjarni Stefan Gunnarsson 1979 Spretturinn Gardabae 12434
14 Bjork Olafsdottir 1976   Kopavogur F6487
15 Bjorn Jakob Bjornsson 1974   Kopavogur 5956
16 Bryndis Reynisdottir 1983   London F7238
17 Brynja Baldursdottir 1976   Gardabae F876
18 Brynja Hafsteinsdóttir 1973   Njarðvík F3432
19 David Stefan Gudmundsson 1975 Sprettur Sportsclub Reykjavik 12346
20 Einar Örn Hreinsson 1973 Shokkhópur Saudárkróks Saudarkrokur 14274
21 Elias Geir Eymundsson 1975   Reydarfjordur 10028
22 Elin Ruth Reed 1963 Laugaskokk Reykjavik F7161
23 Elisa Vigfusdottir 1970 HHFH Hafnafjordur F8974
24 Erik Tryggvi Striz Bjarnason 1987   Gardabaer 28856
25 Erla Bjork Birgisdottir 1972 FH Hafnarfjordur F1206
26 Eva Osk Eggertsdottir 1988   Gardabaer F2481
27 Fjolvar Darri Rafnsson 1973   Reykjavik 23553
28 Gardar Hauksson 1982   Reykjavik 13110
29 Gudmundur Breiddal 1961 deGaul Kopavogur 6610
30 Gudmundur Thorleifsson 1969 3SH Hafnafjordur 28432
31 Guðmundur Ingason 1980   København N 14546
32 Gunnar Gunnarsson 1972 Spretturinn Reykjavik 12435
33 Gunnar Thor Moller 1973 Spretturinn Reykjavik 20355
34 Gustaf Petur Jonsson 1969   Reykjavik 15187
35 Haraldur Dadi Ragnarsson 1973 Sprettur Sportclub Mosfellsbaer 23559
36 Helen Olafsdottir 1971   Reykjavik F6488
37 Helgi Thor Hardarson 1975   Reykjavík 13357
38 Herdis Klausen 1954   Saudarkrokur F4657
39 Hordur Mar Gylfason 1974 Triko Kopavogur 12487
40 Ida Omarsdottir 1973   Hafnafjordur F6531
41 Inga Maria Hansen 1965 Laugaskokk Reykjavík F3520
42 Ingunn Sighvatsdottir 1963 SCC Maulwurf / GARPUR Berlin F8060
43 Ivar Jonsson 1969 Fjolnir Reykjavik 15188
44 Johann Edvald Benediktsson 1974   Reydarfjordur 5462
45 Jon Svavarsson 1963   Saudarkrokur 27929
46 Jón Kristinn Haraldsson 1963 Fjolnir Reykjavik 12935
47 Jón Sigurðsson 1957   Hafnarfjörður 26630
48 Jóna Kolbrún Árnadóttir 1975 Skokkhópur Sauðárkróks Kópavogur F739
49 Katrín Heiða Jónsdóttir 1979 Árbaejarskokk Reykjavík F4320
50 Kjartan Olafsson 1958   Floro 21741
51 Kristbjörg Sigurdardottir 1974   Falun F8062
52 Kristin Edda Buadottir 1981 Skødstrup løb Skødstrup F1541
53 Kristjan Halldorsson 1966 Saudarkrokur Running Saudarkrokur 12690
54 Kristjan Olafur Gudnason 1965 Hlaupahópur FH Hafnarfjordur 12348
55 Margret Bjornsdottir 1980 GMS Reykjavik F1229
56 Margrét Björg Karlsdóttir 1968 Hlaupahópur FH Hafnarfjörður F4459
57 Oddur Kristjansson 1962 Ægir3 Reykjavik 16959
58 Rakel Birna Þorsteinsdóttir 1992 Hlaupahópur FH Hafnarfjörður F8760
59 Saevar Petursson 1960 3SH Garðabæ 22723
60 Selma Barddal Reynisdóttir 1974   Saudarkrokur F7239
61 Sigridur Sveinsdottir 1971   Reykjavik F8482
62 Sigríður Svavarsdóttir 1958 Sauðárkrókur club Saudarkrokur F8477
63 Sigurros Petursdottir 1975 Swinleysport.com Reykyavik F6799
64 Sindri Thorkelsson 1979 Nesmenn á hlaupum Viby J. 28431
65 Snorri Björn Sigurösson 1950 MTC Saudarkrokur 26632
66 Stefan Gudmundsson 1970 Snik Atletik Skovlunde 12347
67 Sumarliði Óskarsson 1955 Laugaskokk Reykjavík 21940
68 Svava Steina Rafnsdottir 1966 Laugaskokk Reykjavík F7073
69 Sveinbjörn Sigurdsson 1965 Hlaupahópur FH Hafnarfjordur 26629
70 Sveinn Benediktsson 1978 GMS Reykjavik 5463
71 Thor Hjaltalin 1966 Skokkkópur Saudarkroks Saudarkrokur 13824
72 Thordur Thorvardarson 1971 FH Hafnarfjordur 28454
73 Torbjorg Osk Petursdottir 1969 Hlaupahopur FH Hafnarfirdi F6800
74 Valur Aegisson 1984   Reykjavik 3921
75 Viggo Ingason 1983 Biddu adeins Reykjavik 14547
76 Þorsteinn Sigurmundason 1966   Hafnarfjordur 26631
77 Þórunn Selma Bjarnadóttir 1976 Fjölnir Reykjavík F1225

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
SportÝs 2019
Sportv÷rur 2XU J˙nÝ 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2019?
Adidas
Asics
Brooks
Ecco
Hoka OneOne
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
On
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is