Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2018
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2018
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2018
5.5.2018
Neshlaupi­

Reykjavík, 5. maí 2018

Neshlaupið 

Vegalengd: 3,25 km, 7,5 km og 15 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.  

Heildarúrslit 3,25 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði
1 14:09 Anja Ísis Brown 2002   181 4:21/K
2 15:06 Karla Aníta Kristjánsdóttir 2002   219 4:39/K
3 17:17 Júlíana Karitas Jóhannsdóttir 2003   199 5:19/K
4 17:22 Einar Alexander Eymundsson 1987   188 5:21/K
5 17:27 Bjarki Freyr Davíðsson 2009   227 5:22/K
6 17:27 Davíð Jóhannsson 1983   226 5:22/K
7 18:45 Tómas Þór Þrastarson 2009   216 5:46/K
8 18:59 Sólveig Þórhallsdóttir 2008   218 5:50/K
9 19:09 Hildur Arna Orradóttir 2008 ÍR 196 5:54/K
10 19:10 Gerður Rún Guðlaugsdóttir 1972 Víkingur 191 5:54/K
11 19:45 Martyna Anna Zapart 1989   201 6:05/K
12 20:09 Guðmundur Ari Sigurjónsson 1988   223 6:12/K
13 20:31 Kristín Fríða S Thorsteinsson 2008 Grótta 200 6:19/K
14 20:51 Sunna Helgadóttir 1979   213 6:25/K
15 21:34 Rita Gunnarsdóttir 2006   207 6:38/K
16 21:35 Rebekka Gunnarsdóttir 2008   206 6:38/K
17 21:56 Embla Rut Ólafsdóttir 2008 Grótta 189 6:45/K
18 22:17 Harpa Guðfinnsdóttir 1974 TKS 195 6:51/K
19 22:18 Rakel Grétarsdóttir 2009   205 6:52/K
20 22:18 Ingibjörg Stein Guðnadóttir 2009   198 6:52/K
21 22:18 Aldís Gunnarsdóttir 1992   180 6:52/K
22 23:14 Arney María Arnarsdóttir 2008   183 7:09/K
23 23:14 Arnar Ægisson 1974   182 7:09/K
24 23:48 Tómas Linares Autrey 2009   230 7:19/K
25 24:17 Snjólaug Sigurjónsdóttir 1989   212 7:28/K
26 24:17 Milad Salehpour 1988   202 7:28/K
27 24:54 Ísak Þór Svavarsson 2009   228 7:40/K
28 25:02 Elín Jónsdóttir 1985   220 7:42/K
29 28:06 Vaka Margrét Gylfadóttir 2011 SH 215 8:39/K
30 28:06 Gylfi Örn Gylfason 1976 SH 193 8:39/K
31 28:37 Auður Freyja Árnadóttir 2008 Sjálfstæður hlaupari 184 8:48/K
32 28:37 Guðlaug Helga Björnsdóttir 2008   192 8:48/K
33 30:35 Mirra Sigmundsdóttir 2009 TKS 203 9:25/K
34 30:44 Freyja Benediktsdóttir 2009   190 9:27/K
35 30:48 Sólveig Þóra Sölvadóttir 2009   217 9:29/K
36 31:54 Sigurður Ari Orrason 2011 ÍR 210 9:49/K
37 32:05 Sigrún Sjöfn Aradóttir 2008   209 9:52/K
38 32:06 Anna Elísabet Kristinsdóttir 2010   222 9:53/K
39 32:11 Halldóra Guðmarsdóttir 1976   194 9:54/K
40 33:21 Ragnhildur Guðmundsdóttir 1936   204 10:16/K
41 35:47 Tinna Benediktsdóttir 2012   214 11:01/K
42 35:50 Dagur Benediktsson 2013   187 11:02/K
 

 

Flokkaúrslit 3,25 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði
Drengir 16 ára og yngri        
1 17:27 Bjarki Freyr Davíðsson 2009   227 5:22/K
2 18:45 Tómas Þór Þrastarson 2009   216 5:46/K
3 23:48 Tómas Linares Autrey 2009   230 7:19/K
4 24:54 Ísak Þór Svavarsson 2009   228 7:40/K
5 31:54 Sigurður Ari Orrason 2011 ÍR 210 9:49/K
6 35:50 Dagur Benediktsson 2013   187 11:02/K
Karlar 17 til 34 ára        
1 17:22 Einar Alexander Eymundsson 1987   188 5:21/K
2 20:09 Guðmundur Ari Sigurjónsson 1988   223 6:12/K
3 24:17 Milad Salehpour 1988   202 7:28/K
Karlar 35 til 49 ára        
1 17:27 Davíð Jóhannsson 1983   226 5:22/K
2 23:14 Arnar Ægisson 1974   182 7:09/K
3 28:06 Gylfi Örn Gylfason 1976 SH 193 8:39/K
Stúlkur 16 ára og yngri        
1 14:09 Anja Ísis Brown 2002   181 4:21/K
2 15:06 Karla Aníta Kristjánsdóttir 2002   219 4:39/K
3 17:17 Júlíana Karitas Jóhannsdóttir 2003   199 5:19/K
4 18:59 Sólveig Þórhallsdóttir 2008   218 5:50/K
5 19:09 Hildur Arna Orradóttir 2008 ÍR 196 5:54/K
6 20:31 Kristín Fríða S Thorsteinsson 2008 Grótta 200 6:19/K
7 21:34 Rita Gunnarsdóttir 2006   207 6:38/K
8 21:35 Rebekka Gunnarsdóttir 2008   206 6:38/K
9 21:56 Embla Rut Ólafsdóttir 2008 Grótta 189 6:45/K
10 22:18 Rakel Grétarsdóttir 2009   205 6:52/K
11 22:18 Ingibjörg Stein Guðnadóttir 2009   198 6:52/K
12 23:14 Arney María Arnarsdóttir 2008   183 7:09/K
13 28:06 Vaka Margrét Gylfadóttir 2011 SH 215 8:39/K
14 28:37 Auður Freyja Árnadóttir 2008 Sjálfstæður hlaupari 184 8:48/K
15 28:37 Guðlaug Helga Björnsdóttir 2008   192 8:48/K
16 30:35 Mirra Sigmundsdóttir 2009 TKS 203 9:25/K
17 30:44 Freyja Benediktsdóttir 2009   190 9:27/K
18 30:48 Sólveig Þóra Sölvadóttir 2009   217 9:29/K
19 32:05 Sigrún Sjöfn Aradóttir 2008   209 9:52/K
20 32:06 Anna Elísabet Kristinsdóttir 2010   222 9:53/K
21 35:47 Tinna Benediktsdóttir 2012   214 11:01/K
Konur 17 til 34 ára        
1 19:45 Martyna Anna Zapart 1989   201 6:05/K
2 22:18 Aldís Gunnarsdóttir 1992   180 6:52/K
3 24:17 Snjólaug Sigurjónsdóttir 1989   212 7:28/K
4 25:02 Elín Jónsdóttir 1985   220 7:42/K
Konur 35 til 49 ára        
1 19:10 Gerður Rún Guðlaugsdóttir 1972 Víkingur 191 5:54/K
2 20:51 Sunna Helgadóttir 1979   213 6:25/K
3 22:17 Harpa Guðfinnsdóttir 1974 TKS 195 6:51/K
4 32:11 Halldóra Guðmarsdóttir 1976   194 9:54/K
Konur 50 ára og eldri        
1 33:21 Ragnhildur Guðmundsdóttir 1936   204 10:16/K
 

 

Heildarúrslit 7,5 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði
1 27:41 Sigurjón Ernir Sturluson 1990 Sportvörur / Dansport 839 3:41/K
2 29:38 Kjartan Ólafsson 1983   813 3:57/K
3 31:19 Ledoux Florian     865 4:11/K
4 32:11 Marco Mancini 1983   786 4:17/K
5 32:47 Sigurjón Rúnar Bragason 1972   860 4:22/K
6 33:12 Sébastien Micka Tranchand 1987   831 4:26/K
7 33:52 Einar Friðriksson 1991 Laugaskokk 796 4:31/K
8 34:04 Óskar Guðjón Karlsson 1974   828 4:33/K
9 34:06 Mladen Zivanovic 1995   823 4:33/K
10 35:09 Kjartan Long 1972   853 4:41/K
11 36:02 Davíð Skúlason 1964 KR 851 4:48/K
12 36:27 Pétur Már Halldórsson 1966   863 4:52/K
13 36:42 stephane raguin 1977   845 4:54/K
14 36:54 Aron Þór Leifsson 1985   871 4:55/K
15 37:23 Snorri Stefánsson 1981   842 4:59/K
16 37:30 Hermann Kári Hannesson 2000   808 5:00/K
17 37:50 Sigurbjörn Richter 1994   835 5:03/K
18 37:57 Francesca Black     852 5:04/K
19 38:16 Hildur Þorgeirsdóttir 1989 Tort 811 5:06/K
20 38:26 Thelma Lind Jóhannsdóttir 1995   847 5:07/K
21 38:37 Kasper Örtenbla Hansen 1980   866 5:09/K
22 38:41 Sigurður Konráðsson 1953 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 837 5:09/K
23 38:44 Heiðrún Björk Gísladóttir 1986 KR skokk 807 5:10/K
24 38:51 Jóhann Páll Ástvaldsson 1991   812 5:11/K
25 38:56 Guðni Páll Nielsen 1975   850 5:11/K
26 39:08 Sigurður Andri Sigurðsson 1970   869 5:13/K
27 39:15 Magnús Örn Guðmundsson 1978 X-D 821 5:14/K
28 39:19 Sigmundur Unnar Traustason 1971 TKS 832 5:15/K
29 39:37 Ásbjörn Jónsson 1960 FH 783 5:17/K
30 40:19 Þorvarður Jónsson 1960 FH 782 5:23/K
31 40:27 Peter Ahlbrecht 1966   829 5:24/K
32 40:43 Laufey Broddadóttir 1982   818 5:26/K
33 40:44 Ásmundur Kristi Símonarson 1964 Gylltu kettirnir 789 5:26/K
34 40:54 Snorri Páll Guðbjörnsson 1986   849 5:27/K
35 41:00 Sólveig Arnardóttir 1983   843 5:28/K
36 41:02 Edda Njálsdóttir 1963 Gylltu kettirnir 862 5:28/K
37 41:05 Arnar Agnarsson 1973   864 5:29/K
38 41:07 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 1983 Surtla 815 5:29/K
39 41:10 Einar Björn Ragnarsson 2005   795 5:29/K
40 41:20 Agnar Þórður Úlfsson 1991   787 5:31/K
41 41:24 Hildur Ýr Ásmundsdóttir 1992   868 5:31/K
42 41:37 Ásdís Hrönn Guðmundsdóttir 1972   867 5:33/K
43 42:36 Guðbjörg Benjamínsdóttir 1984 Tort 799 5:41/K
44 42:54 Sigurður Freyr Jónatansson 1969 ÍR Skokk 836 5:43/K
45 43:27 Daníel Ingi Arason 2003   793 5:48/K
46 43:29 Kristján Gunnarsson 1964   817 5:48/K
47 43:48 Pétur Örn Gunnarsson 1970   830 5:50/K
48 44:31 Kristinn Arnar Gunnarsson 1974   485 5:56/K
49 44:31 Svava Kristín Ingólfsdóttir 1963 Valur skokk 846 5:56/K
50 45:28 Sif Sturludóttir 1981   857 6:04/K
51 45:32 Ása Sigrún Gunnarsdóttir 1971   834 6:04/K
52 45:37 Sigríður Sigurgísladóttir 1986   833 6:05/K
53 45:42 Stefán Geir Þórisson 1962 Tort 844 6:06/K
54 46:23 Sigurgeir Hlíða Sigurjónsson 1973   838 6:11/K
55 46:24 Anna Guðrún Auðunsdóttir 1970 Morgunfuglar 788 6:11/K
56 46:25 Bryndís Gunnarsdóttir   Riddarar Rósu Ísafirði 790 6:11/K
57 46:42 Árni Helgason 1981 Sjálfstæður hlaupari 797 6:14/K
58 46:44 Kristín Jónína Gísladóttir 1965   814 6:14/K
59 47:34 Anna Gunnarsdóttir 1966 Riddarar Rósu 854 6:21/K
60 47:56 Guðmundur Þór Gíslason 1986   800 6:23/K
61 47:59 Hafdís Þorleifsdóttir 1964 Gylltu kéttirnir 803 6:24/K
62 48:19 Haukur Thor Hauksson 2005   806 6:27/K
63 49:20 Ólafur Róbertsson 2006 FÍ Landvættir 827 6:35/K
64 49:29 Brynhildur Kris Ólafsdóttir 1967 FÍ Landvættir 870 6:36/K
65 50:13 Linda Björk Jóhannsdóttir 1989   819 6:42/K
66 50:13 Arna Karen Jóhannsdóttir 1997   792 6:42/K
67 50:14 Sigurjón Jóhannsson 1985 Ægir3 840 6:42/K
68 50:42 Anne Berit   Bjering 791 6:46/K
69 50:42 Carina Ekornes 1984   859 6:46/K
70 50:42 Nawel Rojkjaer 1979   824 6:46/K
71 50:44 Kristjana Einarsdóttir 1977   816 6:46/K
72 52:02 Nína Berglind Sigurgeirsdóttir 1972 ÍR 825 6:56/K
73 52:06 Sigurlína Margr Magnúsdóttir 1965   841 6:57/K
74 52:07 Anna Kristín Haraldsdóttir 1957 ÍR-skokk 855 6:57/K
75 52:44 Hallbjörg Karlsdóttir 1956 ÍR 804 7:02/K
76 53:06 Violeta Calian 1965   858 7:05/K
77 53:21 Hafdís Hafsteinsdóttir 1967 ÍR skokk 802 7:07/K
78 56:18 Linda Björk Björnsdóttir 1969 ÍR skokk 820 7:30/K
79 57:19 Hanna Kristín Sigurðardóttir 1974 ÍR- skokk 805 7:39/K
80 57:28 Guðni Georg Sigurðsson 1941   785 7:40/K
81 59:15 Rögnvaldur Bergþórsson 1967   856 7:54/K
82 1:02:58 Friðbjörg Blöndal 1973 ÍR skokk 798 8:24/K
 

 

Flokkaúrslit 7,5 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði
Drengir 16 ára og yngri        
1 41:05 Arnar Agnarsson 1973   864 5:29/K
2 41:10 Einar Björn Ragnarsson 2005   795 5:29/K
3 43:27 Daníel Ingi Arason 2003   793 5:48/K
4 48:19 Haukur Thor Hauksson 2005   806 6:27/K
5 49:20 Ólafur Róbertsson 2006 FÍ Landvættir 827 6:35/K
Karlar 17 til 34 ára        
1 27:41 Sigurjón Ernir Sturluson 1990 Sportvörur / Dansport 839 3:41/K
2 31:19 Ledoux Florian     865 4:11/K
3 33:12 Sébastien Micka Tranchand 1987   831 4:26/K
4 33:52 Einar Friðriksson 1991 Laugaskokk 796 4:31/K
5 34:06 Mladen Zivanovic 1995   823 4:33/K
6 36:54 Aron Þór Leifsson 1985   871 4:55/K
7 37:30 Hermann Kári Hannesson 2000   808 5:00/K
8 37:50 Sigurbjörn Richter 1994   835 5:03/K
9 38:51 Jóhann Páll Ástvaldsson 1991   812 5:11/K
10 40:54 Snorri Páll Guðbjörnsson 1986   849 5:27/K
11 41:20 Agnar Þórður Úlfsson 1991   787 5:31/K
12 47:56 Guðmundur Þór Gíslason 1986   800 6:23/K
13 50:14 Sigurjón Jóhannsson 1985 Ægir3 840 6:42/K
Karlar 35 til 49 ára        
1 29:38 Kjartan Ólafsson 1983   813 3:57/K
2 32:11 Marco Mancini 1983   786 4:17/K
3 32:47 Sigurjón Rúnar Bragason 1972   860 4:22/K
4 34:04 Óskar Guðjón Karlsson 1974   828 4:33/K
5 35:09 Kjartan Long 1972   853 4:41/K
6 37:23 Snorri Stefánsson 1981   842 4:59/K
7 38:37 Kasper Örtenbla Hansen 1980   866 5:09/K
8 38:56 Guðni Páll Nielsen 1975   850 5:11/K
9 39:08 Sigurður Andri Sigurðsson 1970   869 5:13/K
10 39:15 Magnús Örn Guðmundsson 1978 X-D 821 5:14/K
11 39:19 Sigmundur Unnar Traustason 1971 TKS 832 5:15/K
12 42:54 Sigurður Freyr Jónatansson 1969 ÍR Skokk 836 5:43/K
13 43:48 Pétur Örn Gunnarsson 1970   830 5:50/K
14 44:31 Kristinn Arnar Gunnarsson 1974   485 5:56/K
15 46:23 Sigurgeir Hlíða Sigurjónsson 1973   838 6:11/K
16 46:42 Árni Helgason 1981 Sjálfstæður hlaupari 797 6:14/K
Karlar 50 ára og eldri        
1 36:02 Davíð Skúlason 1964 KR 851 4:48/K
2 36:27 Pétur Már Halldórsson 1966   863 4:52/K
3 38:41 Sigurður Konráðsson 1953 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 837 5:09/K
4 39:37 Ásbjörn Jónsson 1960 FH 783 5:17/K
5 40:19 Þorvarður Jónsson 1960 FH 782 5:23/K
6 40:27 Peter Ahlbrecht 1966   829 5:24/K
7 40:44 Ásmundur Kristi Símonarson 1964 Gylltu kettirnir 789 5:26/K
8 43:29 Kristján Gunnarsson 1964   817 5:48/K
9 45:42 Stefán Geir Þórisson 1962 Tort 844 6:06/K
10 57:28 Guðni Georg Sigurðsson 1941   785 7:40/K
11 59:15 Rögnvaldur Bergþórsson 1967   856 7:54/K
Stúlkur 16 ára og yngri        
1 37:57 Francesca Black     852 5:04/K
2 50:42 Anne Berit   Bjering 791 6:46/K
Konur 17 til 34 ára        
1 38:16 Hildur Þorgeirsdóttir 1989 Tort 811 5:06/K
2 38:26 Thelma Lind Jóhannsdóttir 1995   847 5:07/K
3 38:44 Heiðrún Björk Gísladóttir 1986 KR skokk 807 5:10/K
4 41:24 Hildur Ýr Ásmundsdóttir 1992   868 5:31/K
5 42:36 Guðbjörg Benjamínsdóttir 1984 Tort 799 5:41/K
6 45:37 Sigríður Sigurgísladóttir 1986   833 6:05/K
7 50:13 Linda Björk Jóhannsdóttir 1989   819 6:42/K
8 50:13 Arna Karen Jóhannsdóttir 1997   792 6:42/K
9 50:42 Carina Ekornes 1984   859 6:46/K
Konur 35 til 49 ára        
1 36:42 stephane raguin 1977   845 4:54/K
2 40:43 Laufey Broddadóttir 1982   818 5:26/K
3 41:00 Sólveig Arnardóttir 1983   843 5:28/K
4 41:07 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 1983 Surtla 815 5:29/K
5 41:37 Ásdís Hrönn Guðmundsdóttir 1972   867 5:33/K
6 45:28 Sif Sturludóttir 1981   857 6:04/K
7 45:32 Ása Sigrún Gunnarsdóttir 1971   834 6:04/K
8 46:24 Anna Guðrún Auðunsdóttir 1970 Morgunfuglar 788 6:11/K
9 46:25 Bryndís Gunnarsdóttir   Riddarar Rósu Ísafirði 790 6:11/K
10 50:42 Nawel Rojkjaer 1979   824 6:46/K
11 50:44 Kristjana Einarsdóttir 1977   816 6:46/K
12 52:02 Nína Berglind Sigurgeirsdóttir 1972 ÍR 825 6:56/K
13 56:18 Linda Björk Björnsdóttir 1969 ÍR skokk 820 7:30/K
14 57:19 Hanna Kristín Sigurðardóttir 1974 ÍR- skokk 805 7:39/K
15 1:02:58 Friðbjörg Blöndal 1973 ÍR skokk 798 8:24/K
Konur 50 ára og eldri        
1 41:02 Edda Njálsdóttir 1963 Gylltu kettirnir 862 5:28/K
2 44:31 Svava Kristín Ingólfsdóttir 1963 Valur skokk 846 5:56/K
3 46:44 Kristín Jónína Gísladóttir 1965   814 6:14/K
4 47:34 Anna Gunnarsdóttir 1966 Riddarar Rósu 854 6:21/K
5 47:59 Hafdís Þorleifsdóttir 1964 Gylltu kéttirnir 803 6:24/K
6 49:29 Brynhildur Kris Ólafsdóttir 1967 FÍ Landvættir 870 6:36/K
7 52:06 Sigurlína Margr Magnúsdóttir 1965   841 6:57/K
8 52:07 Anna Kristín Haraldsdóttir 1957 ÍR-skokk 855 6:57/K
9 52:44 Hallbjörg Karlsdóttir 1956 ÍR 804 7:02/K
10 53:06 Violeta Calian 1965   858 7:05/K
11 53:21 Hafdís Hafsteinsdóttir 1967 ÍR skokk 802 7:07/K
 

 

Heildarúrslit 15 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði Split 7,5 km
1 55:52 Vignir Már Lýðsson 1989 ÍR 542 3:43/K 28:07
2 56:34 Vilhjálmur Þór Svansson 1986 ÍR 543 3:46/K 28:07
3 58:22 Reimar Snæfells Pétursson 1972   486 3:53/K 29:23
4 58:25 Elín Edda Sigurðardóttir 1989 ÍR 511 3:54/K 29:23
5 1:02:24 Ívar Trausti Jósafatsson 1961 Komaso 523 4:10/K 30:33
6 1:04:52 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P 521 4:19/K 32:14
7 1:06:40 Fríða Rún Þórðardóttir 1970 ÍR/Víkingur 512 4:27/K 33:31
8 1:07:37 Anna Karen Jónsdóttir 1998 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 490 4:30/K 33:54
9 1:08:53 Gréta Rut Bjarnadóttir 1994 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 514 4:36/K 34:12
10 1:10:19 Guðjón Karl Traustason 1978 Þríkó 516 4:41/K 34:35
11 1:11:04 Þorsteinn Andrésson 1968   544 4:44/K 35:24
12 1:11:12 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk 520 4:45/K 34:46
13 1:11:25 Kristján Sigurðsson 1971   530 4:46/K 35:39
14 1:12:11 Kári Halldórsson 1959 Stíf austanátt 525 4:49/K 35:40
15 1:12:32 Ari Daníelsson 1972 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 505 4:50/K 36:35
16 1:13:02 Steinn Óskar Sigurðsson 1975 Hlaupahópur Breiðabliks 538 4:52/K 35:57
17 1:13:11 Drífa Skúladóttir 1980   480 4:53/K 36:59
18 1:13:27 Guðmundur Sæmundsson 1985   517 4:54/K 36:54
19 1:13:43 Kolbeinn Bjarnason 1958 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 527 4:55/K 37:02
20 1:13:48 Stephen Button 1955   539 4:55/K 36:47
21 1:14:06 Stefán Árni Auðólfsson 1972   537 4:56/K 37:37
22 1:14:13 Guðni Steinarsson 1982 FÍ Landvættir 515 4:57/K 37:07
23 1:14:22 Karl Guðjón Karlsson 1974 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 524 4:57/K 36:50
24 1:14:37 Guðrún Ýr Sigbjörnsdóttir 1974   518 4:58/K 37:34
25 1:14:57 Ingvar Ari Ingvarsson 1983   489 5:00/K 38:17
26 1:15:14 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk 513 5:01/K 37:50
27 1:15:20 Valdís Beck 1975 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 541 5:01/K 37:34
28 1:15:43 Baldur Arnar Sigmundsson 1984   501 5:03/K 38:42
29 1:17:50 Friðrik Þór Snorrason 1970   491 5:11/K 40:04
30 1:18:11 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Inov8iceland/Laugaskokk 519 5:13/K 38:50
31 1:18:44 Guðjón D Haraldsson 1969   488 5:15/K 38:28
32 1:18:48 Róbert Marshall 1971 FÍ Landvættir 535 5:15/K 39:12
33 1:18:48 Bjarni Elvar Pétursson 1964   508 5:15/K 39:50
34 1:18:49 Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir 1976   487 5:15/K 39:11
35 1:18:50 Magano K. Shiim Ásmundsson 1972 hlaupasamtök Lýðveldisins 531 5:15/K 40:09
36 1:19:46 Sigurbjörg Ólafsdóttir 1978   536 5:19/K 39:49
37 1:20:48 Björn Ó Oddsson 1968 Skagaskokk 510 5:23/K 39:12
38 1:21:35 Kristinn Fannar Pálsson 1977   528 5:26/K 41:04
39 1:22:43 Sigurjón R Sigurjónsson 1967   481 5:31/K 39:40
40 1:23:06 Kristín Heimisdóttir 1968 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 529 5:32/K 41:57
41 1:23:40 Jóhanna Benediktsdóttir 1971   484 5:35/K 41:57
42 1:24:01 Ragnhildur Sophusdóttir 1976   534 5:36/K 41:11
43 1:25:07 Matthieu Clair Saillant 1977   532 5:40/K 42:10
44 1:25:47 Ragnheiður E Stefánsdóttir 1968 Elítan 533 5:43/K 43:05
45 1:26:46 Telma Rut Einarsdóttir 1992 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 540 5:47/K 43:15
46 1:26:53 Björg Vigfúsdóttir 1978   509 5:48/K 41:50
47 1:27:24 Hildur Margrét Nielsen 1984 Elítan 522 5:50/K 43:05
48 1:29:01 Antoine Le Mestre 1989   504 5:56/K 43:23
49 1:30:17 Ásgeir Brynjar Torfason 1972   506 6:01/K 42:50
50 1:30:29 Ah Leum Kwon 1989   502 6:02/K 43:31
51 1:31:44 Perna Lydie     478 6:07/K 43:53
52 1:32:22 Kjartan Magnússon 1967   526 6:09/K 44:43
53 1:32:31 Corler Thibaud     479 6:10/K 43:37
54 1:43:28 Gunnar J Geirsson 1944   482 6:54/K 49:24
55 1:51:30 Ingólfur Sveinsson 1939   483 7:26/K 54:34
 

 

Flokkaúrslit 15 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. Hraði Split 7,5 km
Karlar 17 til 34 ára          
1 55:52 Vignir Már Lýðsson 1989 ÍR 542 3:43/K 28:07
2 56:34 Vilhjálmur Þór Svansson 1986 ÍR 543 3:46/K 28:07
3 1:13:27 Guðmundur Sæmundsson 1985   517 4:54/K 36:54
4 1:15:43 Baldur Arnar Sigmundsson 1984   501 5:03/K 38:42
5 1:29:01 Antoine Le Mestre 1989   504 5:56/K 43:23
Karlar 35 til 49 ára          
1 58:22 Reimar Snæfells Pétursson 1972   486 3:53/K 29:23
2 1:10:19 Guðjón Karl Traustason 1978 Þríkó 516 4:41/K 34:35
3 1:11:25 Kristján Sigurðsson 1971   530 4:46/K 35:39
4 1:13:02 Steinn Óskar Sigurðsson 1975 Hlaupahópur Breiðabliks 538 4:52/K 35:57
5 1:12:32 Ari Daníelsson 1972 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 505 4:50/K 36:35
6 1:14:22 Karl Guðjón Karlsson 1974 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 524 4:57/K 36:50
7 1:14:13 Guðni Steinarsson 1982 FÍ Landvættir 515 4:57/K 37:07
8 1:14:06 Stefán Árni Auðólfsson 1972   537 4:56/K 37:37
9 1:15:14 Gísli Vilberg Hjaltason 1972 Valur skokk 513 5:01/K 37:50
10 1:14:57 Ingvar Ari Ingvarsson 1983   489 5:00/K 38:17
11 1:18:44 Guðjón D Haraldsson 1969   488 5:15/K 38:28
12 1:18:48 Róbert Marshall 1971 FÍ Landvættir 535 5:15/K 39:12
13 1:17:50 Friðrik Þór Snorrason 1970   491 5:11/K 40:04
14 1:21:35 Kristinn Fannar Pálsson 1977   528 5:26/K 41:04
15 1:25:07 Matthieu Clair Saillant 1977   532 5:40/K 42:10
16 1:30:17 Ásgeir Brynjar Torfason 1972   506 6:01/K 42:50
Karlar 50 ára og eldri          
1 1:02:24 Ívar Trausti Jósafatsson 1961 Komaso 523 4:10/K 30:33
2 1:04:52 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P 521 4:19/K 32:14
3 1:11:12 Haraldur Haraldsson 1967 Valur skokk 520 4:45/K 34:46
4 1:11:04 Þorsteinn Andrésson 1968   544 4:44/K 35:24
5 1:12:11 Kári Halldórsson 1959 Stíf austanátt 525 4:49/K 35:40
6 1:13:48 Stephen Button 1955   539 4:55/K 36:47
7 1:13:43 Kolbeinn Bjarnason 1958 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 527 4:55/K 37:02
8 1:20:48 Björn Ó Oddsson 1968 Skagaskokk 510 5:23/K 39:12
9 1:22:43 Sigurjón R Sigurjónsson 1967   481 5:31/K 39:40
10 1:18:48 Bjarni Elvar Pétursson 1964   508 5:15/K 39:50
11 1:32:22 Kjartan Magnússon 1967   526 6:09/K 44:43
12 1:43:28 Gunnar J Geirsson 1944   482 6:54/K 49:24
13 1:51:30 Ingólfur Sveinsson 1939   483 7:26/K 54:34
Stúlkur 16 ára og yngri          
1 1:32:31 Corler Thibaud     479 6:10/K 43:37
2 1:31:44 Perna Lydie     478 6:07/K 43:53
Konur 17 til 34 ára          
1 58:25 Elín Edda Sigurðardóttir 1989 ÍR 511 3:54/K 29:23
2 1:07:37 Anna Karen Jónsdóttir 1998 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 490 4:30/K 33:54
3 1:08:53 Gréta Rut Bjarnadóttir 1994 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 514 4:36/K 34:12
4 1:27:24 Hildur Margrét Nielsen 1984 Elítan 522 5:50/K 43:05
5 1:26:46 Telma Rut Einarsdóttir 1992 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 540 5:47/K 43:15
6 1:30:29 Ah Leum Kwon 1989   502 6:02/K 43:31
Konur 35 til 49 ára          
1 1:06:40 Fríða Rún Þórðardóttir 1970 ÍR/Víkingur 512 4:27/K 33:31
2 1:13:11 Drífa Skúladóttir 1980   480 4:53/K 36:59
3 1:14:37 Guðrún Ýr Sigbjörnsdóttir 1974   518 4:58/K 37:34
4 1:15:20 Valdís Beck 1975 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 541 5:01/K 37:34
5 1:18:11 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Inov8iceland/Laugaskokk 519 5:13/K 38:50
6 1:18:49 Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir 1976   487 5:15/K 39:11
7 1:19:46 Sigurbjörg Ólafsdóttir 1978   536 5:19/K 39:49
8 1:18:50 Magano K. Shiim Ásmundsson 1972 hlaupasamtök Lýðveldisins 531 5:15/K 40:09
9 1:24:01 Ragnhildur Sophusdóttir 1976   534 5:36/K 41:11
10 1:26:53 Björg Vigfúsdóttir 1978   509 5:48/K 41:50
11 1:23:40 Jóhanna Benediktsdóttir 1971   484 5:35/K 41:57
Konur 50 ára og eldri          
1 1:23:06 Kristín Heimisdóttir 1968 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is 529 5:32/K 41:57
2 1:25:47 Ragnheiður E Stefánsdóttir 1968 Elítan 533 5:43/K 43:05

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2018?
Asics
Adidas
Brooks
Ecco
Hoka
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is