Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2018
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2018
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2018
25.8.2018
Tindahlaupi­

Mosfellsbæ, 25. ágúst 2018

Tindahlaup 

Aðstandendur Tindahlaupsins harma þau mistök sem urðu við brautavörslu i 3 Tindum sem urðu þess valdandi að nokkrum aðilum var beint ranga leið með þeim afleiðingum að röð einstaklinga raskaðist og hafði það meðal annars á 3-4 sæti i karlaflokki. Hinrik Jón Stefánsson sem hljóp rétta vegalengd féll þar með úr 3 sæti i það 4.
Aðstandendur hlaupsins leggja mikla áherslu á að merkingar og brautavarsla sé i samræmi við væntingar hlaupara og þvi munum við fara enn betur yfir þá þætti hlaupsins fyrir næsta ár. Þökkum öllum þeim fjölmörgu hlaupurum sem mættu til leiks í yndislegu veðri fyrir þátttökuna og óskum ykkur innilega til hamingju með hlaupið. Hlökkum til að sjá ykkur að ári.   

Vegalengdir: 12 km, 19 km, 35 km og 37 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.

 

Heildarúrslit 1 tindur - 12 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
1 00:55:29 00:55:28 Guðni Páll Pálsson 1987 ÍR 403
2 01:00:50 01:00:48 Ivar Josafatsson 1961 Komaso 398
3 01:02:06 01:02:04 Björn Már Ólafsson 1990   343
4 01:02:34 01:02:31 Axel Sigurðarson 1987   408
5 01:02:59 01:02:52 Magnús Már Einarsson 1989   430
6 01:03:16 01:03:14 Lúðvík Örn Árnason  1973 Ægi3/Afturelding 334
7 01:03:23 01:03:21 Agnes Kristjánsdóttir 1982   412
8 01:06:05 01:06:03 Kristinn Óskar Sigmundsson 1971   391
9 01:06:20 01:06:13 Björn Ómarsson 1984   319
10 01:06:58 01:06:52 Aron Dagur Beck 2001   395
11 01:07:54 01:07:45 Ránar Jónsson 1984 UMFL 325
12 01:09:24 01:09:23 Einar Sigurjónsson 1980 Ægir3 431
13 01:09:26 01:09:13 Guðbjörn Axelsson 1983   394
14 01:11:26 01:11:21 Peter Erler 1977   346
15 01:11:34 01:11:29 Tinna Sigurðardóttir 1979   401
16 01:12:40 01:12:34 Bjarni Hlíðkvist Kristmarsson 1986   411
17 01:13:52 01:13:37 Helga Jóna Jónasdóttir 1981   402
18 01:15:01 01:14:52 Daníel Gunnars Jónsson 1980   410
19 01:15:42 01:15:33 Kristján Daðason 1980 Grjót haltu kjafti 425
20 01:16:19 01:16:10 Óskar Þór Þráinsson 1980 Laugaskokk 416
21 01:17:44 01:17:34 Guðmundur Jón Tómasson 1969 Mosó skokk 332
22 01:18:06 01:17:55 Hannes Ellert Reynisson 1988   421
23 01:18:15 01:17:55 Peter Smith 1974   417
24 01:18:16 01:18:11 Hallgrímur Kristján Beck 1973   397
25 01:18:21 01:18:14 Eiríkur Steinn Búason 1980 Búasonþrælarnir 418
26 01:18:53 01:18:39 Kristrún Kristinsdóttir 1988 Valur Skokk 326
27 01:20:25 01:20:22 Jóhann Páll Hreinsson 1987   409
28 01:20:58 01:20:55 Fannar Freyr Örnólfsson 2004   309
29 01:21:18 01:21:07 Jón Eðvald Halldórsson 1980   405
30 01:21:56 01:21:44 Daníel Arnar Sigurjónsson 1998   345
31 01:22:12 01:22:01 Sigurjón Hólm Magnússon 1971   344
32 01:22:21 01:22:02 Elvar Örn Arason 1972 Elvar Örn Arason 126
33 01:22:31 01:22:25 Fannar Helgi Rúnarsson 1989   341
34 01:22:32 01:22:25 Rúnar Kristinsson 1967   339
35 01:22:43 01:22:25 Tomas G Gislason  1968 ToppMos 399
36 01:22:55 01:22:26 Sigurður Karl Magnússon 1978   419
37 01:23:17 01:23:06 Gústaf Helgi Hjálmarsson 1968   330
38 01:24:46 01:24:43 Anar Burasheva 1992 Nike running club 336
39 01:24:51 01:24:35 Bára Hlynsdóttir 1983   307
40 01:25:15 01:24:57 Valdimar Birgisson 1962 Mosóskokk 428
41 01:25:50 01:25:28 Guðmundur Rúnar Benediktsson 1977   324
42 01:27:42 01:27:37 Sigurjón Björnsson 1981 Breiðablik 415
43 01:27:45 01:27:28 Grétar Páll Jónsson 1977   427
44 01:27:54 01:27:46 Jóhann Freyr Jóhannsson 1978 Búasonþrælarnir 420
45 01:28:35 01:28:22 Karol Lapka 1987 Zabiegani Reykjavík 337
46 01:29:08 01:28:48 Rut Rúnarsdóttir 1983   320
47 01:29:30 01:29:15 Hildur Eygló Einarsdóttir 1975   396
48 01:30:21 01:30:09 Kristján Hrafn arason 2003 Moso skokk 342
49 01:30:30 01:30:15 Teitur Ingi Valmundsson 1978 Hlaupahópur Teits 413
50 01:30:35 01:30:17 Ragnhildur Sophusdóttir 1976   299
51 01:30:46 01:30:22 Árný Björg Isberg 1981   327
52 01:31:45 01:31:28 Jónína Gunnarsdóttir 1975 Afrekshópur 297
53 01:32:04 01:31:51 Tristan Þórðarson 2003   347
54 01:32:12 01:31:51 Kristján Jónsson 1963   323
55 01:32:19 01:32:12 Helga Rúnarsdóttir 1993 Mosóskokk 338
56 01:32:25 01:32:06 Aðalheiður Ólafsdóttir 1974   400
57 01:33:19 01:32:57 Laufey Einarsdóttir 1969   321
58 01:34:45 01:34:30 Aðalbjörg E Halldórsdóttir 1967   390
59 01:35:44 01:35:37 Bryndís Haraldsdóttir 1976   308
60 01:36:34 01:36:20 Áróra Rós Ingadóttir 1982   318
61 01:37:04 01:36:50 Simona Vareikaité 1992   429
62 01:39:01 01:38:45 Agnar Davíð Halldórsson 1995   298
63 01:39:05 01:38:41 Eygerður Helgadóttir 1978 Morgunfuglar 407
64 01:39:10 01:38:51 Embla Torfadóttir 1976   328
65 01:39:19 01:38:57 Óskar Örn Ágústsson 1973 Mosóskokk 426
66 01:41:53 01:41:44 Ingunn Ólafsdottir 1977 Valur skokk 392
67 01:42:58 01:42:46 Jóhann Kristjánsson 1974   393
68 01:43:50 01:43:30 Guðrún Ýr Eðvaldsdóttir 1988   404
69 01:44:04 01:43:36 Þórir Guðmundsson 1978   423
70 01:45:26 01:45:07 Valdís Magnúsdóttir 1987   406
71 01:47:05 01:46:57 Vigdís Beck 1968 Mosóskokk 340
72 01:47:24 01:47:09 Berglind Rós Guðmundsdóttir 1973 Náttúruhlaup 414
73 01:47:52 01:47:34 Ásdís Björg Pálmadóttir 1976 Landsliðshópur Jóns Odds 300
74 01:48:58 01:48:47 Hallfríður Jóhanna Sigurðrdóttir 1957   322
75 01:49:29 01:49:04 Frederikke Bang 1988   333
76 01:51:10 01:50:50 Þórunn Ósk Þórarinsdóttir 1970   329
77 01:53:05 01:52:36 Dagbjört Jonsdóttir 1982   335
78 01:57:22 01:56:56 Linda Björk Jóhannsdóttir 1989   389
79 02:00:17 01:59:51 Ragnhildur Bergþórsdóttir 1979   422
80 02:08:50 02:08:24 Þórey Una Þorsteinsdóttir 1974   424
81 02:08:50 02:08:25 Sólveig Harpa Reynisdóttir 1972   331
 

 

Flokkaúrslit 1 tindur - 12 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar          
1 00:55:29 00:55:28 Guðni Páll Pálsson 1987 ÍR 403
2 01:00:50 01:00:48 Ivar Josafatsson 1961 Komaso 398
3 01:02:06 01:02:04 Björn Már Ólafsson 1990   343
4 01:02:34 01:02:31 Axel Sigurðarson 1987   408
5 01:02:59 01:02:52 Magnús Már Einarsson 1989   430
6 01:03:16 01:03:14 Lúðvík Örn Árnason  1973 Ægi3/Afturelding 334
7 01:06:05 01:06:03 Kristinn Óskar Sigmundsson 1971   391
8 01:06:20 01:06:13 Björn Ómarsson 1984   319
9 01:06:58 01:06:52 Aron Dagur Beck 2001   395
10 01:07:54 01:07:45 Ránar Jónsson 1984 UMFL 325
11 01:09:24 01:09:23 Einar Sigurjónsson 1980 Ægir3 431
12 01:09:26 01:09:13 Guðbjörn Axelsson 1983   394
13 01:11:26 01:11:21 Peter Erler 1977   346
14 01:12:40 01:12:34 Bjarni Hlíðkvist Kristmarsson 1986   411
15 01:15:01 01:14:52 Daníel Gunnars Jónsson 1980   410
16 01:15:42 01:15:33 Kristján Daðason 1980 Grjót haltu kjafti 425
17 01:16:19 01:16:10 Óskar Þór Þráinsson 1980 Laugaskokk 416
18 01:17:44 01:17:34 Guðmundur Jón Tómasson 1969 Mosó skokk 332
19 01:18:06 01:17:55 Hannes Ellert Reynisson 1988   421
20 01:18:15 01:17:55 Peter Smith 1974   417
21 01:18:16 01:18:11 Hallgrímur Kristján Beck 1973   397
22 01:18:21 01:18:14 Eiríkur Steinn Búason 1980 Búasonþrælarnir 418
23 01:20:25 01:20:22 Jóhann Páll Hreinsson 1987   409
24 01:20:58 01:20:55 Fannar Freyr Örnólfsson 2004   309
25 01:21:18 01:21:07 Jón Eðvald Halldórsson 1980   405
26 01:21:56 01:21:44 Daníel Arnar Sigurjónsson 1998   345
27 01:22:12 01:22:01 Sigurjón Hólm Magnússon 1971   344
28 01:22:21 01:22:02 Elvar Örn Arason 1972 Elvar Örn Arason 126
29 01:22:31 01:22:25 Fannar Helgi Rúnarsson 1989   341
30 01:22:32 01:22:25 Rúnar Kristinsson 1967   339
31 01:22:43 01:22:25 Tomas G Gislason  1968 ToppMos 399
32 01:22:55 01:22:26 Sigurður Karl Magnússon 1978   419
33 01:23:17 01:23:06 Gústaf Helgi Hjálmarsson 1968   330
34 01:25:15 01:24:57 Valdimar Birgisson 1962 Mosóskokk 428
35 01:25:50 01:25:28 Guðmundur Rúnar Benediktsson 1977   324
36 01:27:42 01:27:37 Sigurjón Björnsson 1981 Breiðablik 415
37 01:27:45 01:27:28 Grétar Páll Jónsson 1977   427
38 01:27:54 01:27:46 Jóhann Freyr Jóhannsson 1978 Búasonþrælarnir 420
39 01:28:35 01:28:22 Karol Lapka 1987 Zabiegani Reykjavík 337
40 01:30:21 01:30:09 Kristján Hrafn arason 2003 Moso skokk 342
41 01:30:30 01:30:15 Teitur Ingi Valmundsson 1978 Hlaupahópur Teits 413
42 01:32:04 01:31:51 Tristan Þórðarson 2003   347
43 01:32:12 01:31:51 Kristján Jónsson 1963   323
44 01:39:01 01:38:45 Agnar Davíð Halldórsson 1995   298
45 01:39:19 01:38:57 Óskar Örn Ágústsson 1973 Mosóskokk 426
46 01:42:58 01:42:46 Jóhann Kristjánsson 1974   393
47 01:44:04 01:43:36 Þórir Guðmundsson 1978   423
Konur          
1 01:03:23 01:03:21 Agnes Kristjánsdóttir 1982   412
2 01:11:34 01:11:29 Tinna Sigurðardóttir 1979   401
3 01:13:52 01:13:37 Helga Jóna Jónasdóttir 1981   402
4 01:18:53 01:18:39 Kristrún Kristinsdóttir 1988 Valur Skokk 326
5 01:24:46 01:24:43 Anar Burasheva 1992 Nike running club 336
6 01:24:51 01:24:35 Bára Hlynsdóttir 1983   307
7 01:29:08 01:28:48 Rut Rúnarsdóttir 1983   320
8 01:29:30 01:29:15 Hildur Eygló Einarsdóttir 1975   396
9 01:30:35 01:30:17 Ragnhildur Sophusdóttir 1976   299
10 01:30:46 01:30:22 Árný Björg Isberg 1981   327
11 01:31:45 01:31:28 Jónína Gunnarsdóttir 1975 Afrekshópur 297
12 01:32:19 01:32:12 Helga Rúnarsdóttir 1993 Mosóskokk 338
13 01:32:25 01:32:06 Aðalheiður Ólafsdóttir 1974   400
14 01:33:19 01:32:57 Laufey Einarsdóttir 1969   321
15 01:34:45 01:34:30 Aðalbjörg E Halldórsdóttir 1967   390
16 01:35:44 01:35:37 Bryndís Haraldsdóttir 1976   308
17 01:36:34 01:36:20 Áróra Rós Ingadóttir 1982   318
18 01:37:04 01:36:50 Simona Vareikaité 1992   429
19 01:39:05 01:38:41 Eygerður Helgadóttir 1978 Morgunfuglar 407
20 01:39:10 01:38:51 Embla Torfadóttir 1976   328
21 01:41:53 01:41:44 Ingunn Ólafsdottir 1977 Valur skokk 392
22 01:43:50 01:43:30 Guðrún Ýr Eðvaldsdóttir 1988   404
23 01:45:26 01:45:07 Valdís Magnúsdóttir 1987   406
24 01:47:05 01:46:57 Vigdís Beck 1968 Mosóskokk 340
25 01:47:24 01:47:09 Berglind Rós Guðmundsdóttir 1973 Náttúruhlaup 414
26 01:47:52 01:47:34 Ásdís Björg Pálmadóttir 1976 Landsliðshópur Jóns Odds 300
27 01:48:58 01:48:47 Hallfríður Jóhanna Sigurðrdóttir 1957   322
28 01:49:29 01:49:04 Frederikke Bang 1988   333
29 01:51:10 01:50:50 Þórunn Ósk Þórarinsdóttir 1970   329
30 01:53:05 01:52:36 Dagbjört Jonsdóttir 1982   335
31 01:57:22 01:56:56 Linda Björk Jóhannsdóttir 1989   389
32 02:00:17 01:59:51 Ragnhildur Bergþórsdóttir 1979   422
33 02:08:50 02:08:24 Þórey Una Þorsteinsdóttir 1974   424
34 02:08:50 02:08:25 Sólveig Harpa Reynisdóttir 1972   331
 

 

Heildarúrslit 3 tindar - 19 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
1 01:41:34 01:41:33 Jón Ebbi Halldórsson 1958 Árbæjarskokk 53
2 01:44:58 01:44:55 Árni Heiðar Geirsson 1988 Valur skokk 144
3 01:45:19 01:45:17 Sveinn Ásgeirsson 1964   139
4 01:47:13 01:47:11 Hinrik Jón Stefánsson 1971 Hlaupaform 147
5 01:50:29 01:50:26 Einar Þórarinsson 1976   142
6 01:50:36 01:50:33 Ragnheidur Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR skokk  163
7 01:50:43 01:50:38 Sigurður S Nikulásson 1973 Breiðablik 133
8 01:50:51 01:50:37 Helgi Egilsson 1986 Hlaupasveit Huma 148
9 01:51:32 01:51:30 Verena Schnurbus 1985 Richa 116 64
10 01:52:19 01:52:14 Bragi Ólafsson 1981 Mikkeller Running Club 138
11 01:54:03 01:54:00 Friðrik Karl Karlsson 1992 Hlaupahópurinn Dunna 77
12 01:54:39 01:54:33 Þorsteinn Andrésson 1968   128
13 01:58:33 01:58:21 Leifur Steinn Árnason 1980   152
14 01:59:24 01:59:22 Sævar Berg Sigurðsson 1995 CrossFit Ægir/Sundfélag Akraness 156
15 02:00:43 02:00:38 Ingvar Stefánsson 1968 Hlaupahópur FH 151
16 02:01:37 02:01:15 Matthew vogel 1978 Crooked River Trail Runners 51
17 02:01:38 02:01:35 Huginn Hilmarsson 1995   52
18 02:01:49 02:01:45 Ófeigur Ragnarsson 1987   160
19 02:01:53 02:01:50 Þóra Gísladóttir 1977 Hlaupahópur FH 129
20 02:02:25 02:02:17 Sindri Snær Ólafsson 1994   58
21 02:06:30 02:06:20 Ásbjörn Egilsson 1990 CF Ægir 134
22 02:07:20 02:07:12 Gunnar Már Gunnarsson 1978   167
23 02:09:23 02:09:18 Quang Le 1974   47
24 02:14:41 02:14:36 Rafnkell Jónsson 1964 Drangey 159
25 02:15:06 02:15:02 Sigurbjorg Edvardsdottir 1958 KR skokk 125
26 02:25:32 02:25:09 Ágúst Már Ágústsson 1979   157
27 02:25:35 02:25:29 Davíð Júlíusson 1978   145
28 02:25:47 02:25:31 Búi Steinn Kárason 1989 Steve Austanátt 164
29 02:25:50 02:25:29 Snorri Halldórsson 1970   65
30 02:26:09 02:25:59 Felix Sigurðsson 1963 ÍR-skokk 68
31 02:26:09 02:25:59 Helgi Kárason 1968 IR-Skokk 69
32 02:26:15 02:26:07 Óskar Guðjón Karlsson 1974   158
33 02:26:17 02:25:55 Jóna Kolbrún Árnadóttir 1975 Hlaupahópur Breiðabliks 71
34 02:26:26 02:26:06 Erla Edvardsdóttir 1978   141
35 02:26:28 02:26:00 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk 154
36 02:26:28 02:26:16 Friðbjörg Eyrún Sigvaldadóttir  1976 Skagaskokk 136
37 02:26:52 02:26:44 Rúnar Dór Daníelsson 1984 Deloitte 59
38 02:27:03 02:26:54 Ómar Hólm 1991   137
39 02:27:08 02:26:45 Krístín Einarsdóttir 1970 Morgunfuglarnir 73
40 02:27:21 02:27:00 Mark Humphrey  1963   63
41 02:28:39 02:28:31 Hróar Örn Jónasson 1989 Deloitte 60
42 02:31:31 02:31:04 Ragnar Örn Egilsson 1972   61
43 02:32:35 02:32:24 Rúnar Þór Óskarsson 1961   127
44 02:32:36 02:32:26 Ólafur Þórisson 1983 FC Barcelona (runners club) 166
45 02:32:41 02:32:19 Jóhanna Benediktsdóttir 1971 Breiðarblik 132
46 02:32:50 02:32:42 Anna Sigríður Arnardóttir 1974 Hlaupahópur FH / Náttúruhlaup 155
47 02:33:03 02:32:50 Eyrún Helga Þorleifsdóttir 1966   135
48 02:33:04 02:32:50 Elsa Lára Arnardóttir 1975 Skagaskokk 67
49 02:33:48 02:33:41 FRIÐJÓN ÖRN MAGNÚSSON 1987   70
50 02:33:48 02:33:41 Helgi Þór Guðjónsson 1987   161
51 02:34:11 02:33:49 Kristrún Lilja Júlíusdóttir 1980   130
52 02:39:26 02:39:22 Ian Kamm 1963   54
53 02:39:30 02:39:17 Rúna Thorarensen 1983   149
54 02:49:02 02:48:38 Droplaug Nanna Magnúsdóttir 1972   62
55 03:00:39 03:00:22 Þorgerður Tómasdóttir 1978   162
56 03:05:41 03:05:17 Steinunn Kristjánsdóttir 1975   143
57 03:06:47 03:06:30 Hildur Björg Bæringsdóttir 1976   150
58 03:07:16 03:07:02 Elsa Bjarnadóttir 1990   74
59 03:07:38 03:07:22 Kristján Karl Björnsson 1987 Skokkhópur Garðarbæjar 75
60 03:10:00 03:09:35 Asgerdur Hauksdottir 1970 Mosóskokk 49
61 03:10:00 03:09:35 Inga Þóra Ingadóttir 1968 Mosóskokk 48
62 03:10:25 03:10:07 Írina Óskarsdóttir 1973 Breiðablik 72
63 03:10:25 03:10:07 Sigríður Sigurðardóttir 1964   66
64 03:37:49 03:37:21 Pawel Bartoszek 1980   153
65 03:40:43 03:40:16 Þórdís Óladóttir  1983   140
66 DNF   Elín Ólafsdóttir 1988   165
67 DNF   Jón Kristinn Valsson 1980   146
68 DNF   Steingerður Hreinsdóttir 1970 Frískir Flóamenn 131
 

 

Flokkaúrslit 3 tindar - 19 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar          
1 01:41:34 01:41:33 Jón Ebbi Halldórsson 1958 Árbæjarskokk 53
2 01:44:58 01:44:55 Árni Heiðar Geirsson 1988 Valur skokk 144
3 01:45:19 01:45:17 Sveinn Ásgeirsson 1964   139
4 01:47:13 01:47:11 Hinrik Jón Stefánsson 1971 Hlaupaform 147
5 01:50:29 01:50:26 Einar Þórarinsson 1976   142
6 01:50:43 01:50:38 Sigurður S Nikulásson 1973 Breiðablik 133
7 01:50:51 01:50:37 Helgi Egilsson 1986 Hlaupasveit Huma 148
8 01:52:19 01:52:14 Bragi Ólafsson 1981 Mikkeller Running Club 138
9 01:54:03 01:54:00 Friðrik Karl Karlsson 1992 Hlaupahópurinn Dunna 77
10 01:54:39 01:54:33 Þorsteinn Andrésson 1968   128
11 01:58:33 01:58:21 Leifur Steinn Árnason 1980   152
12 01:59:24 01:59:22 Sævar Berg Sigurðsson 1995 CrossFit Ægir/Sundfélag Akraness 156
13 02:00:43 02:00:38 Ingvar Stefánsson 1968 Hlaupahópur FH 151
14 02:01:37 02:01:15 Matthew vogel 1978 Crooked River Trail Runners 51
15 02:01:38 02:01:35 Huginn Hilmarsson 1995   52
16 02:01:49 02:01:45 Ófeigur Ragnarsson 1987   160
17 02:02:25 02:02:17 Sindri Snær Ólafsson 1994   58
18 02:06:30 02:06:20 Ásbjörn Egilsson 1990 CF Ægir 134
19 02:07:20 02:07:12 Gunnar Már Gunnarsson 1978   167
20 02:09:23 02:09:18 Quang Le 1974   47
21 02:14:41 02:14:36 Rafnkell Jónsson 1964 Drangey 159
22 02:25:32 02:25:09 Ágúst Már Ágústsson 1979   157
23 02:25:35 02:25:29 Davíð Júlíusson 1978   145
24 02:25:47 02:25:31 Búi Steinn Kárason 1989 Steve Austanátt 164
25 02:25:50 02:25:29 Snorri Halldórsson 1970   65
26 02:26:09 02:25:59 Felix Sigurðsson 1963 ÍR-skokk 68
27 02:26:09 02:25:59 Helgi Kárason 1968 IR-Skokk 69
28 02:26:15 02:26:07 Óskar Guðjón Karlsson 1974   158
29 02:26:28 02:26:00 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk 154
30 02:26:52 02:26:44 Rúnar Dór Daníelsson 1984 Deloitte 59
31 02:27:03 02:26:54 Ómar Hólm 1991   137
32 02:27:08 02:26:45 Krístín Einarsdóttir 1970 Morgunfuglarnir 73
33 02:27:21 02:27:00 Mark Humphrey  1963   63
34 02:28:39 02:28:31 Hróar Örn Jónasson 1989 Deloitte 60
35 02:31:31 02:31:04 Ragnar Örn Egilsson 1972   61
36 02:32:35 02:32:24 Rúnar Þór Óskarsson 1961   127
37 02:32:36 02:32:26 Ólafur Þórisson 1983 FC Barcelona (runners club) 166
38 02:33:48 02:33:41 FRIÐJÓN ÖRN MAGNÚSSON 1987   70
39 02:33:48 02:33:41 Helgi Þór Guðjónsson 1987   161
40 02:39:26 02:39:22 Ian Kamm 1963   54
41 03:07:38 03:07:22 Kristján Karl Björnsson 1987 Skokkhópur Garðarbæjar 75
42 03:37:49 03:37:21 Pawel Bartoszek 1980   153
43 DNF   Jón Kristinn Valsson 1980   146
Konur          
1 01:50:36 01:50:33 Ragnheidur Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR skokk  163
2 01:51:32 01:51:30 Verena Schnurbus 1985 Richa 116 64
3 02:01:53 02:01:50 Þóra Gísladóttir 1977 Hlaupahópur FH 129
4 02:15:06 02:15:02 Sigurbjorg Edvardsdottir 1958 KR skokk 125
5 02:26:17 02:25:55 Jóna Kolbrún Árnadóttir 1975 Hlaupahópur Breiðabliks 71
6 02:26:26 02:26:06 Erla Edvardsdóttir 1978   141
7 02:26:28 02:26:16 Friðbjörg Eyrún Sigvaldadóttir  1976 Skagaskokk 136
8 02:32:41 02:32:19 Jóhanna Benediktsdóttir 1971 Breiðarblik 132
9 02:32:50 02:32:42 Anna Sigríður Arnardóttir 1974 Hlaupahópur FH / Náttúruhlaup 155
10 02:33:03 02:32:50 Eyrún Helga Þorleifsdóttir 1966   135
11 02:33:04 02:32:50 Elsa Lára Arnardóttir 1975 Skagaskokk 67
12 02:34:11 02:33:49 Kristrún Lilja Júlíusdóttir 1980   130
13 02:39:30 02:39:17 Rúna Thorarensen 1983   149
14 02:49:02 02:48:38 Droplaug Nanna Magnúsdóttir 1972   62
15 03:00:39 03:00:22 Þorgerður Tómasdóttir 1978   162
16 03:05:41 03:05:17 Steinunn Kristjánsdóttir 1975   143
17 03:06:47 03:06:30 Hildur Björg Bæringsdóttir 1976   150
18 03:07:16 03:07:02 Elsa Bjarnadóttir 1990   74
19 03:10:00 03:09:35 Asgerdur Hauksdottir 1970 Mosóskokk 49
20 03:10:00 03:09:35 Inga Þóra Ingadóttir 1968 Mosóskokk 48
21 03:10:25 03:10:07 Írina Óskarsdóttir 1973 Breiðablik 72
22 03:10:25 03:10:07 Sigríður Sigurðardóttir 1964   66
23 03:40:43 03:40:16 Þórdís Óladóttir  1983   140
24 DNF   Elín Ólafsdóttir 1988   165
25 DNF   Steingerður Hreinsdóttir 1970 Frískir Flóamenn 131
 

 

Heildarúrslit 5 tindar - 35 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
1 03:03:04 03:03:03 Sigurjón Ernir Sturluson 1990   549
2 03:48:04 03:47:59 Kristinn Gunnar Kristinsson 1987   594
3 03:53:40 03:53:37 Viggó ingason 1983 Wrong Turn 507
4 04:00:06 04:00:00 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk 548
5 04:05:31 04:05:29 Hildur Aðalsteinsdóttir 1983 Skokkhópur Hauka  595
6 04:07:32 04:07:28 Björn Rúnar. Lúðvíksson 1964 Skokkhópur Garðabæjar 522
7 04:12:03 04:12:00 Sigurbjörn Einarsson 1971   525
8 04:16:55 04:16:51 Óskar Ragnar Jakobsson 1971 Héri 550
9 04:33:08 04:33:05 Jóhann Helgi Sigurðsson 1974 KR-skokk 524
10 04:43:27 04:43:23 Ásta björk Guðmundsdottir 1991 Mososkokk/nátturuhlaup 506
11 04:43:58 04:43:56 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 523
12 04:49:43 04:49:39 Jón Trausti Guðmundsson 1990 Bootcamp 505
13 05:14:20 05:14:15 Óli Valur Guðmundsson 1980   547
14 05:39:07 05:39:03 Ásgeir Brynjar Torfason 1972   527
15 05:43:27 05:43:23 Karl Guðmundsson 1974   526
16 06:30:17 06:30:10 Ólafur Magnússon 1964 Ægir3 607
 

 

Flokkaúrslit 5 tindar - 35 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar          
1 03:03:04 03:03:03 Sigurjón Ernir Sturluson 1990   549
2 03:48:04 03:47:59 Kristinn Gunnar Kristinsson 1987   594
3 03:53:40 03:53:37 Viggó ingason 1983 Wrong Turn 507
4 04:00:06 04:00:00 Þorleifur Þorleifsson 1979 Árbæjarskokk 548
5 04:07:32 04:07:28 Björn Rúnar. Lúðvíksson 1964 Skokkhópur Garðabæjar 522
6 04:12:03 04:12:00 Sigurbjörn Einarsson 1971   525
7 04:16:55 04:16:51 Óskar Ragnar Jakobsson 1971 Héri 550
8 04:33:08 04:33:05 Jóhann Helgi Sigurðsson 1974 KR-skokk 524
9 04:43:58 04:43:56 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 523
10 04:49:43 04:49:39 Jón Trausti Guðmundsson 1990 Bootcamp 505
11 05:14:20 05:14:15 Óli Valur Guðmundsson 1980   547
12 05:39:07 05:39:03 Ásgeir Brynjar Torfason 1972   527
13 05:43:27 05:43:23 Karl Guðmundsson 1974   526
14 06:30:17 06:30:10 Ólafur Magnússon 1964 Ægir3 607
Konur          
1 04:05:31 04:05:29 Hildur Aðalsteinsdóttir 1983 Skokkhópur Hauka  595
2 04:43:27 04:43:23 Ásta björk Guðmundsdottir 1991 Mososkokk/nátturuhlaup 506
 

 

Heildarúrslit 7 tindar - 37 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
1 03:42:31 03:43:03 Ingvar Hjartarson 1994   651
2 03:57:08 03:57:07 Daníel Reynisson 1985 Hoka One One 635
3 04:04:43 04:04:41 Birgir Sævarsson 1978   639
4 04:09:23 04:09:22 Elísabet Margeirsdóttir 1985 66°Norður / Náttúruhlaup 653
5 04:25:40 04:25:38 Kjartan Guðmundsson 1972 Náttúruhlaup / Mosóskokk 608
6 04:35:42 04:35:37 Adam Komorowski 1977 Zabiegani Reykjavik 637
7 04:50:51 04:50:46 Birgir Björnsson 1980   618
8 04:55:49 04:55:47 Svanur Karlsson 1970 CrossFit Sport / Náttúruhlaup 632
9 04:55:50 04:55:46 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness 649
10 04:58:06 04:58:03 Axel Einar Guðnason 1970 hlaupahópur FH 650
11 05:05:47 05:05:44 Hallgrímur Vignir Jónsson 1969   619
12 05:28:12 05:28:07 Magano katrina Shiimi Asmundsson 1972 Hlaupasamtök Lýðveldisins 633
13 05:52:53 05:52:48 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk 652
14 05:52:54 05:52:49 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk 634
15 06:01:02 06:00:56 Gunnar Sv Gunnarsson 1974   648
16 06:11:59 06:11:52 Guðjón D Haraldsson 1969   631
17 06:26:26 06:26:22 Yelena Darzimanova 1985 Space Team 636
18 07:44:00   Ragnar Sverrisson 1959 Mosóskokk-UMFUS 647
19 DNF   Lukasz Mirocha 1979   638
 

 

Flokkaúrslit 7 tindar - 37 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Rásnr.
Karlar          
1 03:42:31 03:43:03 Ingvar Hjartarson 1994   651
2 03:57:08 03:57:07 Daníel Reynisson 1985 Hoka One One 635
3 04:04:43 04:04:41 Birgir Sævarsson 1978   639
4 04:25:40 04:25:38 Kjartan Guðmundsson 1972 Náttúruhlaup / Mosóskokk 608
5 04:35:42 04:35:37 Adam Komorowski 1977 Zabiegani Reykjavik 637
6 04:50:51 04:50:46 Birgir Björnsson 1980   618
7 04:55:49 04:55:47 Svanur Karlsson 1970 CrossFit Sport / Náttúruhlaup 632
8 04:55:50 04:55:46 Gauti Kjartan Gíslason 1978 Skokkhópur Álftaness 649
9 04:58:06 04:58:03 Axel Einar Guðnason 1970 hlaupahópur FH 650
10 05:05:47 05:05:44 Hallgrímur Vignir Jónsson 1969   619
11 05:52:53 05:52:48 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk 652
12 06:01:02 06:00:56 Gunnar Sv Gunnarsson 1974   648
13 06:11:59 06:11:52 Guðjón D Haraldsson 1969   631
14 07:44:00   Ragnar Sverrisson 1959 Mosóskokk-UMFUS 647
14 DNF   Lukasz Mirocha 1979   638
Konur          
1 04:09:23 04:09:22 Elísabet Margeirsdóttir 1985 66°Norður / Náttúruhlaup 653
2 05:28:12 05:28:07 Magano katrina Shiimi Asmundsson 1972 Hlaupasamtök Lýðveldisins 633
3 05:52:54 05:52:49 Elín Gísladóttir 1969 Árbæjarskokk 634
4 06:26:26 06:26:22 Yelena Darzimanova 1985 Space Team 636

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2018?
Asics
Adidas
Brooks
Ecco
Hoka
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is