Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2018
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2018
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2018
29.8.2018
LjˇsanŠturhlaup LÝfsstÝls

Reykjanesbær, 29. ágúst 2018

Vegalengd: 3 km, 7 km og 10 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.

Heildarúrslit 3 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
1 00:17:34 00:17:32 Hlynur þór einarsson 2007 Keflavík
2 00:17:34 00:17:34 Tómas Logi Jónsson 2008 REYKJANESBAER
3 00:17:36 00:17:34 Hafþór Nói Hjaltason 2008 Keflavík
4 00:18:04 00:20:04 Brynja Hólm Gísladóttir 2005  
5 00:18:56 00:18:56 Karl Dúi Hermannsson 2000  
6 00:20:19 00:20:16 Hinrik Bjarki Hjaltasson 2009  
7 00:20:34 00:20:36 Breki Snær Barkarson 2008  
8 00:20:45 00:22:42 Bjartur Logi Barkarson 2011  
9 00:20:45 00:22:43 Börkur Þórðarson 1978 3N
10 00:20:53 00:20:50 Sigríður Sesselja Sæmundsdóttir 1987 UMFN
11 00:20:54 00:20:50 Hafliði Leó Hleiðarsson 2009 UMFN
12 00:21:38 00:23:35 Birta Dís Barkardóttir 2005  
13 00:22:49 00:22:46 Þorbjörg Birta Jónsdóttir 2001  
14 00:23:49 00:23:46 Alexandra Björk Lísudóttir 2001 CrisFit Suðurnes
15 00:24:23 00:24:21 Gísli Hlynur Jóhannsson 1965 Keflavík
16 00:24:55 00:24:54 Aron Örn Þorleifsson 2007 Team Auður
17 00:26:08 00:26:08 drengur Elvarsson 2017  
18 00:27:13 00:27:11 Linda María Sturludóttir 1980 Team Auður
19 00:27:13 00:27:13 Oddur Óðinn Birkisson 2011 Team Auður
20 00:27:30 00:27:28 Ragnheiður Harðardótir 1978  
21 00:28:22 00:30:17 Oddný Lilja Eckard 2009 Sandgerdi
22 00:28:28 00:30:24 Elísabet Kolbrún  Eckard 1983 Sandgerdi
23 00:29:34 00:29:32 Ragnheiðir Inga Hjaltadóttir 2007  
24 00:29:37 00:29:37 Hafþór Logi Þorleifsson 2011 Team Auður
25 00:29:38 00:29:35 Hjördís Baldursdóttir 1976 Team Auður
26 00:29:43 00:29:40 Ástráður Elí Gunnarsson 2011 Keflavík
27 00:29:43 00:29:40 Ingibjörg Ósk Erlendsdóttir 1987 Keflavík
28 00:30:01 00:29:59 Alda Ögmundsdóttir 2012  
29 00:30:01 00:29:59 Ellen Dóra Erlendsdóttir 1976  
30 00:30:38 00:30:35 Emilía Dís Svansóttir 2011  
31 00:30:38 00:30:35 Svanur Guðmundur Árnason 1975  
32 00:30:43 00:30:41 Aðalheiður S. Hólmgeirsdóttir 1968 Reykjanesbaer
33 00:30:43 00:30:43 Eydís Ásla Fossádal Rúnarsdóttir 2009 Reykjanesbaer
34 00:31:18 00:31:17 Sindri Már Eiríksson 2008  
35 00:31:58 00:31:56 Bára Skúladóttir 1975  
36 00:31:58 00:31:56 Þórir Smári Birgisson 1972  
 

 

Flokkaúrslit 3 km 

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
Karlar 18 ára og yngri      
1 00:17:34 00:17:32 Hlynur þór einarsson 2007 Keflavík
2 00:17:34 00:17:34 Tómas Logi Jónsson 2008 REYKJANESBAER
3 00:17:36 00:17:34 Hafþór Nói Hjaltason 2008 Keflavík
4 00:18:56 00:18:56 Karl Dúi Hermannsson 2000  
5 00:20:19 00:20:16 Hinrik Bjarki Hjaltasson 2009  
6 00:20:34 00:20:36 Breki Snær Barkarson 2008  
7 00:20:45 00:22:42 Bjartur Logi Barkarson 2011  
8 00:20:54 00:20:50 Hafliði Leó Hleiðarsson 2009 UMFN
9 00:21:38 00:23:35 Birta Dís Barkardóttir 2005  
10 00:24:55 00:24:54 Aron Örn Þorleifsson 2007 Team Auður
11 00:26:08 00:26:08 drengur Elvarsson 2017  
12 00:27:13 00:27:13 Oddur Óðinn Birkisson 2011 Team Auður
13 00:29:37 00:29:37 Hafþór Logi Þorleifsson 2011 Team Auður
14 00:29:43 00:29:40 Ástráður Elí Gunnarsson 2011 Keflavík
15 00:31:18 00:31:17 Sindri Már Eiríksson 2008  
Karlar 40 til 49 ára      
1 00:20:45 00:22:43 Börkur Þórðarson 1978 3N
2 00:30:38 00:30:35 Svanur Guðmundur Árnason 1975  
3 00:31:58 00:31:56 Þórir Smári Birgisson 1972  
Karlar 50 ára og eldri      
1 00:24:23 00:24:21 Gísli Hlynur Jóhannsson 1965 Keflavík
Konur 18 ára og yngri      
1 00:18:04 00:20:04 Brynja Hólm Gísladóttir 2005  
2 00:22:49 00:22:46 Þorbjörg Birta Jónsdóttir 2001  
3 00:23:49 00:23:46 Alexandra Björk Lísudóttir 2001 Crossfit Suðurnes
4 00:28:22 00:30:17 Oddný Lilja Eckard 2009 Sandgerdi
5 00:29:34 00:29:32 Ragnheiðir Inga Hjaltadóttir 2007  
6 00:30:01 00:29:59 Alda Ögmundsdóttir 2012  
7 00:30:38 00:30:35 Emilía Dís Svansóttir 2011  
8 00:30:43 00:30:43 Eydís Ásla Fossádal Rúnarsdóttir 2009 Reykjanesbaer
Konur 19 til 39 ára      
1 00:20:53 00:20:50 Sigríður Sesselja Sæmundsdóttir 1987 UMFN
2 00:27:13 00:27:11 Linda María Sturludóttir 1980 Team Auður
3 00:28:28 00:30:24 Elísabet Kolbrún  Eckard 1983 Sandgerdi
4 00:29:43 00:29:40 Ingibjörg Ósk Erlendsdóttir 1987 Keflavík
Konur 40 til 49 ára      
1 00:27:30 00:27:28 Ragnheiður Harðardótir 1978  
2 00:29:38 00:29:35 Hjördís Baldursdóttir 1976 Team Auður
3 00:30:01 00:29:59 Ellen Dóra Erlendsdóttir 1976  
4 00:31:58 00:31:56 Bára Skúladóttir 1975  
Konur 50 ára og eldri      
1 00:30:43 00:30:41 Aðalheiður S. Hólmgeirsdóttir 1968 Reykjanesbaer
 

 

Heildarúrslit 7 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
1 00:25:56 00:25:55 Ivar Trausti Josafatsson 1961 Komaso
2 00:28:04 00:28:02 Tomasz Trojanowski 1981 3N
3 00:28:25 00:28:25 Ásgeir Skúlason 1978 ÍR skokk
4 00:30:23 00:30:21 Ragnheidur Sveinbjörnsdóttir 1981 Reykjavík
5 00:31:17 00:31:14 Björg Alexandersdóttir 1975 Icelandair
6 00:31:28 00:31:26 Ægir Magnússon 1957 ÍA
7 00:34:27 00:34:22 Bjarki freyr einarsson 2002 Keflavík
8 00:34:50 00:34:46 Þorvarður Jónsson 1960 FH
9 00:34:52 00:34:48 Ásbjörn Jónsson 1960 FH
10 00:35:44 00:35:41 Ester Rúnarsdóttir 1980 Keflavík
11 00:36:26 00:36:21 Elvar Þór Karlsson 1987  
12 00:36:38 00:36:35 Daria Luczków 1986  
13 00:36:48 00:36:37 Michal Szczerba 1983 Ekki
14 00:36:52 00:36:49 Svandís Ósk Gestsdóttir 1983 SkinBoss
15 00:37:07 00:36:55 Mikael Jón Steinsson 1991  
16 00:37:08 00:37:08 Gunnbjörn Ólafsson 1992 Keflavik
17 00:37:44 00:37:39 Þorsteinn E Þorsteinsson 1963  
18 00:38:09 00:38:00 Karitas Heimisdóttir 1990  
19 00:38:16 00:38:14 Árdís Lára Gisladóttir 1963 Lífstíll 3N
20 00:38:17 00:38:06 Jóhanna Ósk Kristinsdóttir 1993  
21 00:38:23 00:38:22 Áslaug Skúladóttir 1973  
22 00:38:36 00:38:31 Hrund Hólm 1975  
23 00:39:34 00:39:31 Erlingur Arnarsson 1967  
24 00:40:14 00:40:11 Brynja Guðmundsdóttir 1980  
25 00:40:23 00:40:12 Hildur Elísabet Þorgrímsdóttir 1980 3N
26 00:40:44 00:40:37 Rúna Loftsdóttir 1969 FH
27 00:40:53 00:40:48 Brynja Hafsteinsdóttir 1973 3N
28 00:41:12 00:41:06 Katrín Hólm Gísladóttir 2006  
29 00:42:04 00:41:56 Árnína Steinunn Kristjánsdóttir 1975  
30 00:42:06 00:41:52 Auður Guðbjörg Pálsdóttir 1988  
31 00:42:10 00:41:57 Ágúst Þór Birnuson 1984 AlphaGym
32 00:43:04 00:42:51 Aþena Eir Jónsdóttir 1998 CrossFit Grindavík
33 00:43:05 00:42:54 Lovísa Björgvinsdóttir 1994  
34 00:43:13 00:43:04 Guðrún Hildur johannsdottir 1978 Alpha gym
35 00:43:26 00:43:26 Stefán Bergmann Böðvarsson 1992 Keflavík
36 00:43:38 00:43:33 Audur Eyberg Helgadottir 1979  
37 00:43:47 00:43:45 Ólöf Rut Gísladóttir 1999 Keflavík
38 00:44:15 00:44:09 Helga Margrét Sigurbjörnsdóttir 1974 REYKJANESBAER
39 00:45:11 00:45:11 Ingi Þór Hallgrímsson 1992 Keflavík
40 00:49:00 00:48:52 Ásdís Arna Gottskálksdóttir 1975 Bumbuloní
41 00:49:55 00:49:47 Sveindís Anna Jóhannsdóttir 1969 Hlaupahópur FH
42 00:49:56 00:49:49 Jóna Sigríður Úlfarsdóttir 1960 Hlaupahópur FH
43 00:50:55 00:50:50 Helga Auðunsdóttir 1983  
44 00:52:11 00:52:07 María Ósk Guðmundsdóttir 1992  
45 00:53:34 00:47:36 María Guðmundsdóttir 1975 Bumbuloní
46 00:55:06 00:54:51 Anna Kristín Friðriksdóttir 1971  
47 00:56:40 00:56:32 Smári Helgason 1961  
48 01:00:39 01:00:23 Hulda Björk Stefánsdóttir 1971 Reykjanesbær
49 01:10:18 01:10:04 Katrín Kristbjörnsdóttir 1977 Hlaupanámskeið hjá Guðbjörgu
 

 

Flokkaúrslit 7 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
Karlar 18 ára og yngri      
1 00:34:27 00:34:22 Bjarki freyr einarsson 2002 Keflavík
Karlar 19 til 39 ára      
1 00:28:04 00:28:02 Tomasz Trojanowski 1981 3N
2 00:36:26 00:36:21 Elvar Þór Karlsson 1987  
3 00:36:48 00:36:37 Michal Szczerba 1983 Ekki
4 00:37:07 00:36:55 Mikael Jón Steinsson 1991  
5 00:37:08 00:37:08 Gunnbjörn Ólafsson 1992 Keflavik
6 00:42:10 00:41:57 Ágúst Þór Birnuson 1984 AlphaGym
7 00:43:26 00:43:26 Stefán Bergmann Böðvarsson 1992 Keflavík
8 00:45:11 00:45:11 Ingi Þór Hallgrímsson 1992 Keflavík
Karlar 40 til 49 ára      
1 00:28:25 00:28:25 Ásgeir Skúlason 1978 ÍR skokk
Karlar 50 ára og eldri      
1 00:25:56 00:25:55 Ivar Trausti Josafatsson 1961 Komaso
2 00:31:28 00:31:26 Ægir Magnússon 1957 ÍA
3 00:34:50 00:34:46 Þorvarður Jónsson 1960 FH
4 00:34:52 00:34:48 Ásbjörn Jónsson 1960 FH
5 00:37:44 00:37:39 Þorsteinn E Þorsteinsson 1963  
6 00:39:34 00:39:31 Erlingur Arnarsson 1967  
7 00:56:40 00:56:32 Smári Helgason 1961  
Konur 18 ára og yngri      
1 00:41:12 00:41:06 Katrín Hólm Gísladóttir 2006  
Konur 19 til 39 ára      
1 00:30:23 00:30:21 Ragnheidur Sveinbjörnsdóttir 1981 Reykjavík
2 00:35:44 00:35:41 Ester Rúnarsdóttir 1980 Keflavík
3 00:36:38 00:36:35 Daria Luczków 1986  
4 00:36:52 00:36:49 Svandís Ósk Gestsdóttir 1983 SkinBoss
5 00:38:09 00:38:00 Karitas Heimisdóttir 1990  
6 00:38:17 00:38:06 Jóhanna Ósk Kristinsdóttir 1993  
7 00:40:14 00:40:11 Brynja Guðmundsdóttir 1980  
8 00:40:23 00:40:12 Hildur Elísabet Þorgrímsdóttir 1980 3N
9 00:42:06 00:41:52 Auður Guðbjörg Pálsdóttir 1988  
10 00:43:04 00:42:51 Aþena Eir Jónsdóttir 1998 CrossFit Grindavík
11 00:43:05 00:42:54 Lovísa Björgvinsdóttir 1994  
12 00:43:38 00:43:33 Audur Eyberg Helgadottir 1979  
13 00:43:47 00:43:45 Ólöf Rut Gísladóttir 1999 Keflavík
14 00:50:55 00:50:50 Helga Auðunsdóttir 1983  
15 00:52:11 00:52:07 María Ósk Guðmundsdóttir 1992  
Konur 40 til 49 ára      
1 00:31:17 00:31:14 Björg Alexandersdóttir 1975 Icelandair
2 00:38:23 00:38:22 Áslaug Skúladóttir 1973  
3 00:38:36 00:38:31 Hrund Hólm 1975  
4 00:40:44 00:40:37 Rúna Loftsdóttir 1969 FH
5 00:40:53 00:40:48 Brynja Hafsteinsdóttir 1973 3N
6 00:42:04 00:41:56 Árnína Steinunn Kristjánsdóttir 1975  
7 00:43:13 00:43:04 Guðrún Hildur johannsdottir 1978 Alpha gym
8 00:44:15 00:44:09 Helga Margrét Sigurbjörnsdóttir 1974 REYKJANESBAER
9 00:49:00 00:48:52 Ásdís Arna Gottskálksdóttir 1975 Bumbuloní
10 00:49:55 00:49:47 Sveindís Anna Jóhannsdóttir 1969 Hlaupahópur FH
11 00:53:34 00:47:36 María Guðmundsdóttir 1975 Bumbuloní
12 00:55:06 00:54:51 Anna Kristín Friðriksdóttir 1971  
13 01:00:39 01:00:23 Hulda Björk Stefánsdóttir 1971 Reykjanesbær
14 01:10:18 01:10:04 Katrín Kristbjörnsdóttir 1977 Hlaupanámskeið hjá Guðbjörgu
Konur 50 ára og eldri      
1 00:38:16 00:38:14 Árdís Lára Gisladóttir 1963 Lífstíll 3N
2 00:49:56 00:49:49 Jóna Sigríður Úlfarsdóttir 1960 Hlaupahópur FH
 

 

Heildarúrslit 10 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
1 00:34:25 00:34:23 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR / Nike
2 00:38:37 00:38:35 Björn Már Ólafsson 1990 Mídas
3 00:39:20 00:39:19 Íris Anna Skúladóttir 1989 Fjölnir
4 00:39:24 00:39:23 Guðmundur Daði Guðlaugsson 1989 Run to the hills
5 00:39:26 00:39:25 Aron Freyr Kristjánsson 1995 3N
6 00:41:37 00:41:34 Jón Aðalgeir Ólafsson 1988 Lífsstíll
7 00:42:49 00:42:43 Sigurður Kári Guðnason 1979  
8 00:43:45 00:43:42 Fjölnir Þór Árnason 1966 Icelandair
9 00:44:43 00:44:41 Baldur Sæmundsson 1973 3N
10 00:46:00 00:45:55 Óskar Marinó Jónsson 1999 Crossfit suðurnes
11 00:46:17 00:46:14 Leifur Steinn Árnason 1980  
12 00:46:33 00:46:32 Kristjana Gunnarsd. 1971 Lífsstíll
13 00:47:07 00:47:05 Svanur Már Scheving 1972 3N
14 00:47:53 00:47:50 Hanna Rún Viðarsdóttir 1977 3N
15 00:48:25 00:48:21 Jón Benediktsson 1975 Hlaupahópur Sigga P og Torfa
16 00:49:15 00:49:13 Aðalsteinn Már Aðalsteinsson 1970 3N
17 00:49:21 00:49:17 Guðbjörg Jónsdóttir 1967 3N
18 00:49:24 00:49:24 Aron Freyr Eyjólfsson 1989  
19 00:49:51 00:49:51 Atli Dagur Stefánsson 1992  
20 00:49:55 00:49:41 Erlingur Guðleifsson 1977 Víkingur
21 00:49:59 00:49:48 Helena Ýr Tryggvadottir 1987 Crossfit Suðurnes
22 00:50:06 00:50:02 Gísla Rún Kristjánsdóttir 1981 3N
23 00:50:46 00:50:42 Harpa Kristín Einarsdóttir 1976 3N
24 00:52:29 00:52:17 Vilhjálmur Sigurðarson 1977  
25 00:52:39 00:52:36 Jóhann Líndal Jóhannsson 1982  
26 00:52:45 00:52:42 Margrét Blöndal 1971  
27 00:53:14 00:53:13 Hermann Helgason 1975 Keflavík
28 00:53:32 00:53:21 Anna HelgaÓlafsdóttir 1992  
29 00:54:07 00:54:02 Ásta Katrín Helgadóttir 1962 Lífsstíll
30 00:54:17 00:54:11 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N
31 00:54:45 00:54:39 Ævar Smári Jóhannsson 1977  
32 00:55:17 00:55:06 Erik Ólaf Eriksson 1979  
33 00:55:22 00:55:15 Úlfar Finnsson 1992  
34 00:55:22 00:55:16 Guðrun Özurardóttir 1994  
35 00:56:34 00:56:17 Einar Örn Einarsson 1992 Umfn
36 00:56:42 00:56:29 Bjarni Sigurðsson 1973 Crossfit Suðurnes
37 00:56:48 00:56:37 Þórir Þorsteinsson 1979 Kentár
38 00:56:59 00:56:58 Þorleifur Björnsson 1973 Keflavík
39 00:57:04 00:57:00 Hjördís Björk Garðarsdóttir 1969 3N
40 00:57:16 00:57:09 Gunnhildur Vilbergsdóttir 1979 Team Auður
41 00:57:54 00:57:27 Líney Hermannsdóttir 1984  
42 00:58:05 00:58:00 Sveinn Helgason 1956 3N
43 00:59:07 00:58:58 Hrefna Sif Svavarsdóttir 1982 Crossfit Suðurnes
44 00:59:09 00:59:03 Unnar Már Pétursson 1994 Crossfit Suðurnes
45 01:00:43 01:00:29 Sigríður Inga Svavarsdóttir 1990 CrossFit Suðurnes
46 01:01:23 01:01:17 Margrét Sigurvinsdóttir 1972  
47 01:02:18 01:02:07 Viktoría Sól Tryggvadóttir 2004  
48 01:02:24 01:02:16 Andrea Sigurdardottir 1987 Isavia
49 01:02:28 01:02:24 Hrafnhildur Þorsteinsdóttir 1973 Margfætlurnar
50 01:02:34 01:02:31 Ingibjörg Emilsdóttir 1975 Margfætlur
51 01:13:37 01:13:28 Ágúst Bartoszek 2008  
52 01:13:39 01:13:30 Pawel Bartoszek 1980  
53 01:13:47 01:13:39 Ásbjörg Joana Skorastein 1983 skokkhópur Hauka
54 01:13:51 01:13:35 Hildur Guðný Harðardóttir 1984  
55 01:15:07 01:14:59 Ingibjörg Þórdardóttir 1979  
56 01:17:36 01:17:31 Berglind Bára Bjarnadóttir 1976  
 

 

Flokkaúrslit 10 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur /Lið
Karlar 18 ára og yngri      
1 01:13:37 01:13:28 Ágúst Bartoszek 2008  
Karlar 19 til 39 ára      
1 00:38:37 00:38:35 Björn Már Ólafsson 1990 Mídas
2 00:39:24 00:39:23 Guðmundur Daði Guðlaugsson 1989 Run to the hills
3 00:39:26 00:39:25 Aron Freyr Kristjánsson 1995 3N
4 00:41:37 00:41:34 Jón Aðalgeir Ólafsson 1988 Lífsstíll
5 00:42:49 00:42:43 Sigurður Kári Guðnason 1979  
6 00:46:00 00:45:55 Óskar Marinó Jónsson 1999 Crossfit suðurnes
7 00:46:17 00:46:14 Leifur Steinn Árnason 1980  
8 00:49:24 00:49:24 Aron Freyr Eyjólfsson 1989  
9 00:49:51 00:49:51 Atli Dagur Stefánsson 1992  
10 00:52:39 00:52:36 Jóhann Líndal Jóhannsson 1982  
11 00:55:17 00:55:06 Erik Ólaf Eriksson 1979  
12 00:55:22 00:55:15 Úlfar Finnsson 1992  
13 00:56:34 00:56:17 Einar Örn Einarsson 1992 Umfn
14 00:56:48 00:56:37 Þórir Þorsteinsson 1979 Kentár
15 00:59:09 00:59:03 Unnar Már Pétursson 1994 Crossfit Suðurnes
16 01:13:39 01:13:30 Pawel Bartoszek 1980  
Karlar 40 til 49 ára      
1 00:34:25 00:34:23 Þórólfur Ingi Þórsson 1976 ÍR / Nike
2 00:44:43 00:44:41 Baldur Sæmundsson 1973 3N
3 00:47:07 00:47:05 Svanur Már Scheving 1972 3N
4 00:48:25 00:48:21 Jón Benediktsson 1975 Hlaupahópur Sigga P og Torfa
5 00:49:15 00:49:13 Aðalsteinn Már Aðalsteinsson 1970 3N
6 00:49:55 00:49:41 Erlingur Guðleifsson 1977 Víkingur
7 00:52:29 00:52:17 Vilhjálmur Sigurðarson 1977  
8 00:53:14 00:53:13 Hermann Helgason 1975 Keflavík
9 00:54:45 00:54:39 Ævar Smári Jóhannsson 1977  
10 00:56:42 00:56:29 Bjarni Sigurðsson 1973 Crossfit Suðurnes
11 00:56:59 00:56:58 Þorleifur Björnsson 1973 Keflavík
Karlar 50 ára og eldri      
1 00:43:45 00:43:42 Fjölnir Þór Árnason 1966 Icelandair
2 00:58:05 00:58:00 Sveinn Helgason 1956 3N
Konur 18 ára og yngri      
1 01:02:18 01:02:07 Viktoría Sól Tryggvadóttir 2004  
Konur 19 til 39 ára      
1 00:39:20 00:39:19 Íris Anna Skúladóttir 1989 Fjölnir
2 00:49:59 00:49:48 Helena Ýr Tryggvadottir 1987 Crossfit Suðurnes
3 00:50:06 00:50:02 Gísla Rún Kristjánsdóttir 1981 3N
4 00:53:32 00:53:21 Anna HelgaÓlafsdóttir 1992  
5 00:55:22 00:55:16 Guðrun Özurardóttir 1994  
6 00:57:16 00:57:09 Gunnhildur Vilbergsdóttir 1979 Team Auður
7 00:57:54 00:57:27 Líney Hermannsdóttir 1984  
8 00:59:07 00:58:58 Hrefna Sif Svavarsdóttir 1982 Crossfit Suðurnes
9 01:00:43 01:00:29 Sigríður Inga Svavarsdóttir 1990 CrossFit Suðurnes
10 01:02:24 01:02:16 Andrea Sigurdardottir 1987 Isavia
11 01:13:47 01:13:39 Ásbjörg Joana Skorastein 1983 skokkhópur Hauka
12 01:13:51 01:13:35 Hildur Guðný Harðardóttir 1984  
13 01:15:07 01:14:59 Ingibjörg Þórdardóttir 1979  
Konur 40 til 49 ára      
1 00:46:33 00:46:32 Kristjana Gunnarsd. 1971 Lífsstíll
2 00:47:53 00:47:50 Hanna Rún Viðarsdóttir 1977 3N
3 00:50:46 00:50:42 Harpa Kristín Einarsdóttir 1976 3N
4 00:52:45 00:52:42 Margrét Blöndal 1971  
5 00:54:17 00:54:11 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N
6 00:57:04 00:57:00 Hjördís Björk Garðarsdóttir 1969 3N
7 01:01:23 01:01:17 Margrét Sigurvinsdóttir 1972  
8 01:02:28 01:02:24 Hrafnhildur Þorsteinsdóttir 1973 Margfætlurnar
9 01:02:34 01:02:31 Ingibjörg Emilsdóttir 1975 Margfætlur
10 01:17:36 01:17:31 Berglind Bára Bjarnadóttir 1976  
Konur 50 ára og eldri      
1 00:49:21 00:49:17 Guðbjörg Jónsdóttir 1967 3N
2 00:54:07 00:54:02 Ásta Katrín Helgadóttir 1962 Lífsstíll
 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2018?
Asics
Adidas
Brooks
Ecco
Hoka
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is