Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2020
  ┌rslit 2019
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2020
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2020
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2019
17.12.2019
Flandrasprettur 2019-2020 - Desember

Borgarnesi, 17. desember 2019

Vegalengd: 5 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.

Heildarúrslit

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Stig
1 19:51 Jósep Magnússon 1977 Flandri 10
2 20:19 Birkir Þór Stefánsson 1968 Trölli 9
3 20:22 Anton Örn Helgason 1990 ÍR-skokk 8
4 20:55 Alfredo Caballero Benitez 1998   7
5 22:09 Sveinn Mikael Ottósson 2006 Flandri 6
6 22:41 Gunnar Viðar Gunnarsson 1969 Flandri 5
7 24:51 Linda Björk Sveinsdóttir 1980 Flandri 10
8 26:13 Ingveldur H. Ingibergsdóttir 1966 Flandri 9
9 26:15 Helgi Kárason 1968 ÍR-skokk 4
10 27:26 Gísli Valur Waage 1979   3
11 27:52 Gígja Víðisdóttir 1989 Fjölnir 8
12 29:32 Árný Helga Birkisdóttir 2007 Trölli 7
13 29:36 Eyjólfur Ágúst Hjörleifsson 2008 Flandri 2
14 29:36 Stefán Þór Birkisson 2008 Trölli 1
15 29:41 Auðunn Atli Scott 2008 Flandri  
16 30:06 Helga Elínborg Guðmundsdóttir 1970 Bratti 6
17 30:14 Jón Helgi Óskarsson 1962 World Class  
18 36:26 Gunnar Jóhannes Scott 1976 Flandri  
19 36:26 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri 5
20 42:41 Iðunn Þorkelsdóttir 2010 Flandri 4
21 42:42 Hulda Þorkelsdóttir 2006 Flandri 3
22 42:42 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR-skokk 2
 

 

Aldursflokkaúrslit

Röð Tími Nafn   Skokkhópur/Lið Stig
Konur 18 ára og yngri      
1 29:32 Árný Helga Birkisdóttir 2007 Trölli 10
2 42:41 Iðunn Þorkelsdóttir 2010 Flandri 9
3 42:42 Hulda Þorkelsdóttir 2006 Flandri 8
Konur 19-39 ára      
1 24:51 Linda Björk Sveinsdóttir 1980 Flandri 10
2 27:52 Gígja Víðisdóttir 1989 Fjölnir 9
3 42:42 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR-skokk 8
Konur 40-49 ára      
1 30:06 Helga Elínborg Guðmundsdóttir 1970 Bratti 10
2 36:26 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri 9
Konur 50 ára og eldri      
1 26:13 Ingveldur H. Ingibergsdóttir 1966 Flandri 10
Karlar 18 ára og yngri      
1 22:09 Sveinn Mikael Ottósson 2006 Flandri 10
2 29:36 Eyjólfur Ágúst Hjörleifsson 2008 Flandri 9
3 29:36 Stefán Þór Birkisson 2008 Trölli 8
4 29:41 Auðunn Atli Scott 2008 Flandri 7
Karlar 19-39 ára      
1 20:22 Anton Örn Helgason 1990 ÍR-skokk 10
2 20:55 Alfredo Caballero Benitez 1998   9
Karlar 40-49 ára      
1 19:51 Jósep Magnússon 1977 Flandri 10
2 27:26 Gísli Valur Waage 1979   9
3 36:26 Gunnar Jóhannes Scott 1976 Flandri 8
Karlar 50 ára og eldri      
1 20:19 Birkir Þór Stefánsson 1968 Trölli 10
2 22:41 Gunnar Viðar Gunnarsson 1969 Flandri 9
3 26:15 Helgi Kárason 1968 ÍR-skokk 8
4 30:14 Jón Helgi Óskarsson 1962 World Class 7
 

 

Stigastaða - Heildarúrslit

Röð Nafn Skokkhópur/Lið 17.okt 19.nóv 17.des SAMTALS
Konur          
1 Linda Björk Sveinsdóttir Flandri 9 10 10 29
2 Gígja Víðisdóttir Fjölnir 5 8 8 21
3 Ingveldur H. Ingibergsdóttir Flandri   9 9 18
4 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 3 7 6 16
5 Amanda Ágústsdóttir Ægir 3 10     10
6 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk 8     8
7 Arna Kristjánsdóttir Víkingur 7     7
8 Árný Helga Birkisdóttir Trölli     7 7
9 Ása Lind Þorgeirsdóttir Víkingur 6     6
10 Heiðrún Harpa Marteinsdóttir Flandri   6   6
11 Lóa Þorgrímsdóttir Bratti   5   5
12 Pálína Guðmundsdóttir Flandri     5 5
13 Iðunn Þorkelsdóttir Flandri   1 4 5
14 Elínóra Kristinsdóttir Víkingur 4     4
15 Ingibjörg Jóhannsdóttir   2 2   4
16 Hulda Þorkelsdóttir Flandri     3 3
17 Inga Vildís Bjarnadóttir     3   3
18 Kristrún Sveinbjörnsdóttir     3   3
19 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR-skokk     2 2
Karlar          
1 Jósep Magnússon Flandri 10 10 10 30
2 Alfredo Caballero Benitez   8 9 7 24
3 Anton Örn Helgason ÍR-skokk   8 8 16
4 Birkir Þór Stefánsson Trölli   7 9 16
5 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 6 4 5 15
6 Jón Örlygsson Víkingur 5 5   10
7 Kjartan Bragi Valgeirsson   9     9
8 Hjalti R. Benediktsson Flandri 7     7
9 Helgi Kárason ÍR-skokk 3   4 7
10 Sigurjón Svavarsson Flandri 4 3   7
11 Sveinn Mikael Ottósson Flandri   1 6 7
12 Almar Viðarsson     6   6
13 Gísli Valur Waage       3 3
14 Eyjólfur Ágúst Hjörleifsson Flandri     2 2
15 Jóhannes Guðjónsson Flandri 2     2
16 Úlfur Karlsson Álftanes   2   2
17 Einar G.G. Pálsson Flandri 1     1
18 Stefán Þór Birkisson Trölli     1 1
 

 

Stigastaða - Flokkaúrslit

Röð Nafn Skokkhópur/Lið 17.okt 19.nóv 17.des SAMTALS
Konur 18 ára og yngri          
1 Iðunn Þorkelsdóttir Flandri   10 9 19
2 Árný Helga Birkisdóttir Trölli     10 10
3 Hulda Þorkelsdóttir Flandri     8 8
Konur 19-39 ára          
1 Linda Björk Sveinsdóttir Flandri 9 10 10 29
2 Gígja Víðisdóttir Fjölnir 8 9 9 26
3 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR-skokk   5 8 13
4 Amanda Ágústsdóttir Ægir 3 10     10
5 Heiðrún Harpa Marteinsdóttir Flandri   8   8
6 Lóa Þorgrímsdóttir Bratti   7   7
7 Kristrún Sveinbjörnsdóttir     6   6
Konur 40-49 ára          
1 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 6 10 10 26
2 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk 10     10
3 Arna Kristjánsdóttir Víkingur 9     9
4 Pálína Guðmundsdóttir Flandri     9 9
5 Ása Lind Þorgeirsdóttir Víkingur 8     8
6 Elínóra Kristinsdóttir Víkingur 7     7
Konur 50 ára og eldri          
1 Ingveldur H. Ingibergsdóttir     10 10 20
2 Ingibjörg Jóhannsdóttir   10 8   18
3 Inga Vildís Bjarnadóttir     9   9
Karlar 18 ára og yngri          
1 Sveinn Mikael Ottósson Flandri   10 10 20
2 Auðunn Atli Scott Flandri   9 7 16
3 Stefán Þór Birkisson Trölli   8 8 16
4 Gunnar Þór Sigurðsson UFA-Eyrarskokk 10     10
5 Eyjólfur Ágúst Hjörleifsson Flandri     9 9
Karlar 19-39 ára          
1 Alfredo Caballero Benitez   9 10 9 28
2 Anton Örn Helgason ÍR-skokk   9 10 19
3 Gísli Þór Viðarsson Víkingur 8 5   13
4 Kjartan Bragi Valgeirsson   10     10
5 Almar Viðarsson     8   8
6 Úlfur Karlsson Álftanes   7   7
7 Kristján Guðmundsson Umf. Íslendingur   6   6
Karlar 40-49 ára          
1 Jósep Magnússon Flandri 10 10 10 30
2 Gísli Valur Waage   6 7 9 22
3 Jón Örlygsson Víkingur 8 9   17
4 Sigurjón Svavarsson Flandri 7 8   15
5 Hjalti R. Benediktsson Flandri 9     9
6 Gunnar Jóhannes Scott Flandri     8 8
7 Snæbjörn Eyjólfsson Flandri   6   6
8 Pálmi Jóhannsson Bratti   5   5
Karlar 50 ára og eldri          
1 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 10 9 9 28
2 Helgi Kárason ÍR-skokk 9 7 8 24
3 Birkir Þór Stefánsson Trölli   10 10 20
4 Jóhannes Guðjónsson Flandri 8 8   16
5 Jón Helgi Óskarsson World Class 4 5 7 16
6 Einar G.G. Pálsson Flandri 7     7
7 Magnús Steingrímsson     6   6
8 Vigfús Eyjólfsson Frískir Flóamenn 6     6
9 Sigurður F. Sigurðsson UFA-Eyrarskokk 5     5
 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Sportv÷rur 2XU Jan 2020
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is