Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2020
  ┌rslit 2019
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2020
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2020
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2020
9.1.2020
Powerade Vetrarhlaup 2019-2020 - Sta­a Ý stigakeppni eftir 4 hlaup

Reykjavík veturinn 2019 - 2020

 

Heildarstig

Röð Stig Nafn Skokkhópur/Lið
Karlar    
1. 35 Maxime Sauvageon Hlaupahópur HK
2. 34 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR
3. 27 Örvar Steingrímsson Hlaupahópur HK
4. 23 Adrian Graczyk Zabiegani Reykjavík
5. 19 Hlynur Guðmundsson Laugaskokk
6. 18 Valur Þór Kristjánsson ÍR Skokk
7. 14 Búi Steinn Kárason Steve Austanátt
8. 10 Arnar Pétursson ÍR
9. 8 Guðni Páll Pálsson ÍR
10. 5 Geir Ómarsson Ægir Þríþraut
11. 5 Fjölnir Brynjarsson Hjarðardagarottur
12. 5 Stefán Már Möller Icelandair
13. 4 Jósep Magnússon Flandri
14. 4 Birgir Ólafur Helgason Hlaupahópur HK
15. 4 Benoit Branger Hlaupahópur HK
16. 2 Jan Burget Richa 116
17. 1 Marcus Mumford Evesham Vale Running Club
18. 1 Andri Már Hannesson ÍR
19. 1 Guðlaugur Ari Jónsson ÍR
Konur    
1. 39 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir
2. 27 Verena Schnurbus Richa 116
3. 24 Íris Anna Skúladóttir Fjölnir
4. 19 Jenný Harðardóttir Laugaskokk
5. 14 Borghildur Valgeirsdóttir Laugaskokk
6. 13 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk
7. 10 Elín Edda Sigurðardóttir ÍR
8. 8 Gerður Rún Guðlaugsdóttir Víkingur
9. 8 Sigþóra Brynja Kristjánsdóttir UFA Eyrarskokk
10. 7 Elísabet Margeirsdóttir Náttúruhlaup
11. 7 Emily McGaugh  
12. 6 Anna Halldóra Ágústsdóttir Valur Skokk
13. 6 Agnes Kristjánsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
14. 6 Hildur Aðalsteinsdóttir Skokkhópur Hauka
15. 5 Berglind Björgvinsdóttir  
16. 5 Thelma Björk Einarsdóttir Valur Skokk
17. 4 Sigurlaug Helgadóttir Ægir Þríþraut
18. 3 Mari Jaersk Hlaupahópur FH
19. 3 María Lovísa Breiðdal  
20. 2 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH
21. 2 Eygló Traustadóttir ÍR Skokk
22. 1 Elísa Kristinsdóttir Laugaskokk
23. 1 Elín Ruth Reed Laugaskokk
 

 

Aldursflokkastig

Röð Stig Nafn Skokkhópur/Lið
Karlar 16-29 ára  
1. 29 Birgir Ólafur Helgason Hlaupahópur HK
2. 24 Jan Burget Richa 116
3. 23 Snorri Björnsson  
4. 14 Þorsteinn Roy Jóhannsson Laugaskokk
5. 12 Huginn Ragnarsson Icelandair
6. 11 Einar Jóhann Geirsson Valur Skokk
7. 10 Arnar Pétursson ÍR
8. 10 Fjölnir Brynjarsson Hjarðardagarottur
9. 9 Andri Már Hannesson ÍR
10. 8 Carlos Machín Mendez  
11. 8 Guðlaugur Ari Jónsson ÍR
12. 7 Dagbjartur Kristjánsson ÍR
13. 7 Sigurður Karlsson Laugaskokk
14. 5 Jón Orri Jónsson Ægir Þríþraut
15. 5 Guðlaugur Ari Jónsson  
16. 5 Ellert Björn Ómarsson Valur Skokk
17. 4 Anton Örn Helgason ÍR Skokk
18. 4 Jökull Bjarkason  
19. 4 Reynir Grétarsson Ægir Þríþraut
20. 4 Illugi Freyr Jónsson Laugaskokk
21. 3 Arkadiusz Przybyla Zabiegani Reykjavík
22. 3 Marteinn Guðmundsson 3SH
23. 3 Kristján Hrafn Arason Ægir Þríþraut
24. 3 Alfredo Caballero Benítez  
25. 2 Sveinn Atli Árnason Boot Camp
26. 2 Pétur J. Þorvaldsson LadsnDads TRI
27. 1 Jón Trausti Guðmundsson  
Karlar 30-34 ára  
1. 39 Maxime Sauvageon Hlaupahópur HK
2. 31 Búi Steinn Kárason Steve Austanátt
3. 28 Adrian Graczyk Zabiegani Reykjavík
4. 17 Hákon Jónsson  
5. 15 Stefán Már Möller Icelandair
6. 10 Kjartan Bragi Valgeirsson Hlaupahópur HK
7. 9 Guðni Páll Pálsson ÍR
8. 8 Snorri Freyr Ákason  
9. 8 Snævar Ingi Hafsteinsson Boot Camp
10. 6 Ólafur Páll Jónsson Valur Skokk
11. 6 Jon Ward Moray Road Runners
12. 6 Vilhjálmur Þór Svansson Hlaupalíf Hlaðvarp
13. 5 Einar Njálsson Mikkeller Running Club
14. 5 Heimir Ingimarsson Laugaskokk
15. 4 Jósef Sigurðsson Klifurfélag Reykjavíkur
16. 4 Fannar Guðmundsson Trimmhópur Boggu
17. 4 Bjarni Jónsson Icelandair
18. 3 Guðmundur Ingvi Jónsson Icelandair
19. 3 Sigurgísli Gíslason Fjölnir
20. 3 Axel Sigurðarson  
21. 3 Arnar Ragnarsson Boot Camp
22. 1 Elvar Steinn Kjartansson Elliði
23. 1 Máni Atlason Boot Camp
24. 1 Hilmar Jónsson Crossfit Reykjavík
Karlar 35-39 ára  
1. 40 Valur Þór Kristjánsson ÍR Skokk
2. 35 Björn Snær Atlason Þ.Sv.
3. 29 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH
4. 19 Tómas Beck Hlaupahópur FH
5. 14 Birgir Már Vigfússon Hlaupahópur FH
6. 13 Zobislaw Nakoneczny Zabiegani Reykjavík
7. 11 Jón Skaftason Tindur
8. 9 Benoit Branger Hlaupahópur HK
9. 9 Ingi Hrafn Guðmundsson SOK Knallen
10. 9 Erling Daði Emilsson Hlaupahópur FH
11. 8 Freyr Sigurðsson Laugaskokk
12. 7 Felix Starker  
13. 6 Gunnar Marteinsson Boot Camp
14. 3 Daði Rúnar Jónsson  
15. 3 Haukur Elvar Hafsteinsson Kilfurfélag Reykjavíkur
16. 3 Vigfús Arnar Jósefsson Leiknir R.
17. 1 Atli Björn Levy Hlaupahópur Ármanns
18. 1 Haukur Elvar Hafsteinsson Klifurfélag Reykjavíkur
Karlar 40-44 ára  
1. 39 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR
2. 37 Örvar Steingrímsson Hlaupahópur HK
3. 31 Jósep Magnússon Flandri
4. 19 Börkur Þórðarson 3N
5. 15 Ágúst Ævar Gunnarsson Ægir Þríþraut
6. 12 Páll Ólafsson 3SH
7. 8 Geir Ómarsson Ægir Þríþraut
8. 7 Ásgeir Skúlason ÍR Skokk
9. 7 Lárus Jóhannesson  
10. 6 Sigurður Tómas Þórisson Ægir Þríþraut
11. 6 Adam Komorowski Zabiegani Reykjavík
12. 5 Benedikt Jónsson Náttúruhlaup Ultra
13. 5 Einar Þór Hólmkelsson  
14. 4 Gylfi Örn Gylfason 3SH
15. 4 Guðjón Traustason Ægir Þríþraut
16. 4 Smári Björnsson ÞríKó
17. 3 Stefán Gunnbjörnsson Laugaskokk
18. 3 Ari Hermann Oddsson Ægir Þríþraut
19. 3 Þorleifur Þorleifsson Árbæjarskokk
20. 1 Einar Þórarinsson Hlaupahópur Sigga P.
21. 1 Guðlaugur Jóhannesson Richa 116
Karlar 45-49 ára  
1. 40 Hlynur Guðmundsson Laugaskokk
2. 34 Steindór Eiríksson ÍR Skokk
3. 27 Hörður Halldórsson Hlaupahópur FH
4. 23 Ólafur Gunnarsson Ægir Þríþraut
5. 21 Ívar Þrastarson Hlaupahópur FH
6. 17 Reimar Pétursson Hlaupahópur Sigga P.
7. 17 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH
8. 13 Magnús Þór Arnarson Hlaupahópur Sigga P.
9. 7 Þórir Magnússon Laugaskokk
10. 7 Jón Gunnar Þorsteinsson Richa 116
11. 7 Hjörtur P. Jónsson Hlaupahópur FH
12. 5 Einar G. Guðmundsson KR Skokk
13. 2 Albert Þorbergsson Laugaskokk
Karlar 50-54 ára  
1. 37 Víðir Þór Magnússon Hlaupahópur FH
2. 34 Steinn Jóhannsson Hlaupahópur FH
3. 32 Viktor Vigfússon Hlaupahópur Sigga P.
4. 19 Bjarki H. Diego Hlaupahópur Sigga P.
5. 18 Dariusz Duda  
6. 15 Gunnar V. Gunnarsson Hlaupahópur FH
7. 11 Haraldur Haraldsson Valur Skokk
8. 11 Kjartan Sævarsson Laugaskokk
9. 10 Stefán Birgisson Laugaskokk
10. 10 Haraldur Vilhjálmsson Afrekshópur
11. 6 Sigurður Kiernan Hlaupahópur Ármanns
12. 5 Friðrik Ó. Friðriksson Víkingur
13. 4 Sigurður G. Kristinsson Laugaskokk
14. 4 Atli Gunnarsson Hlaupahópur HK
15. 2 Gunnar V. Gunnarsson Flandri
16. 1 Ágúst Sigurður Óskarsson Valur Skokk
17. 1 Guðmundur R. Steingrímsson Náttúruhlaup
Karlar 55-59 ára  
1. 29 Helgi Sigurðsson Hlaupahópur Sigga P.
2. 27 Lúðvík Björgvinsson Árbæjarskokk
3. 26 Kristinn Guðmundsson Árbæjarskokk
4. 23 Bjartmar Birgisson Árbæjarskokk
5. 20 Hannes Hrafnkelsson KR Skokk
6. 17 Ívar Trausti Jósafatsson Laugaskokk
7. 10 Ingólfur Örn Arnarsson Laugaskokk
8. 9 Einar Arnarsson KR Skokk
9. 9 Friðrik Á. Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
10. 8 Halldór Sævar Halldórsson Laugaskokk
11. 7 Rúnar Sigurðsson Árbæjarskokk
12. 6 Geir Jóhannsson Valur Skokk
13. 6 Ólafur Briem Icelandair
14. 6 Daníel Smári Guðmundsson Afrekshópur
15. 5 Hálfdán Daðason Laugaskokk
16. 3 Grétar Þórisson Víkingur
17. 3 Ívar Adolfsson Laugaskokk
18. 2 Ásgrímur Guðmundsson  
19. 2 Guðmundur Breiðdal deGaul
20. 1 Daníel K. Niddam ÍR Skokk
21. 1 Páll Sigurður Magnússon Náttúruhlaup
Karlar 60-64 ára  
1. 38 Trausti Valdimarsson Ægir Þríþraut
2. 29 Sigurjón Sigurbjörnsson Hlaupahópur FH
3. 25 Sumarliði Óskarsson Laugaskokk
4. 22 Ægir Magnússon ÍA
5. 18 Sigurður H. Sigurðarson ÍR Skokk
6. 17 Davíð Björnsson Laugaskokk
7. 16 Guðni Gíslason Hlaupahópur FH
8. 11 Guðmundur Jónsson Hlaupahópur FH
9. 11 Baldur Tumi Baldursson Hlaupasamtök Lýðveldisins
10. 7 Stefán Gíslason Flandri
11. 5 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk
12. 4 Sigurður Ingvarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
13. 2 Guðmundur Eyjólfsson Hlaupahópur Sigga P.
14. 1 Viðar Sýrusson Egill Team
15. 1 Jón Sigurðsson Toppfarar
Karlar 65-69 ára  
1. 40 Egill Guðmundsson Hlaupahópur FH
2. 36 Sigurður Konráðsson Hlaupahópur Sigga P.
3. 29 Gunnar Páll Jóakimsson ÍR Skokk
4. 24 Ingólfur Björn Sigurðsson Fjölnir
5. 18 Flosi Kristjánsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
Karlar 70-74 ára  
1. 37 Grétar Einarsson ÍR Skokk
2. 31 Þorvaldur Kristjánsson Laugaskokk
3. 30 Jóhann Karlsson Árbæjarskokk
4. 23 Jón S. Magnússon Hlaupahópur FH
5. 22 Þorsteinn Ingimundarson Hlaupahópur FH
6. 14 Gunnar J. Geirsson Laugaskokk
7. 8 Vöggur Clausen Magnússon Árbæjarskokk
8. 8 Sveinn K. Baldursson Hlaupahópur FH
9. 6 Egill Þórir Einarsson Fjölnir
Karlar 75 ára og eldri  
1. 20 Eysteinn Hafberg Skokkhópur Hauka
Konur 16-29 ára  
1. 35 Jenný Harðardóttir Laugaskokk
2. 21 Ásta Björk Guðmundsdóttir Hlaupahópur FH
3. 16 Berglind Björgvinsdóttir  
4. 15 María Lovísa Breiðdal  
5. 14 Anna Halldóra Ágústsdóttir Valur Skokk
6. 13 Sólrún Día Friðriksdóttir Valur Skokk
7. 11 Edda Laufey Laxdal Valur Skokk
8. 10 Sigþóra Brynja Kristjánsdóttir UFA Eyrarskokk
9. 10 Emily McGaugh  
10. 9 Sigurlaug Helgadóttir Ægir Þríþraut
11. 9 Sigríður Þóra Birgisdóttir  
12. 9 Thelma Björk Einarsdóttir Valur Skokk
13. 8 Elísa Kristinsdóttir Laugaskokk
14. 8 Ewa Przybyta Zabiegani Reykjavík
15. 6 Anna Karen Jónsdóttir Hlaupahópur Sigga P.
16. 5 Gréta Rut Bjarnadóttir Grandi 101
17. 4 Margrét Eva Sigurðardóttir Víkingur
18. 4 María Jóhannesdóttir Hlaupahópur FH
19. 3 Dýrleif Sigurjónsdóttir 3SH
20. 3 Martha María Einarsdóttir  
21. 3 Anna Rut Arnardóttir Laugaskokk
22. 2 Sandra Björk Jóhannsdóttir Boot Camp
23. 2 Eygló Dögg Ólafsdóttir Laugaskokk
Konur 30-34 ára  
1. 39 Arndís Ýr Hafþórsdóttir Fjölnir
2. 30 Íris Anna Skúladóttir Fjölnir
3. 27 Verena Schnurbus Richa 116
4. 21 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir ÍR Skokk
5. 14 Mari Jaersk Hlaupahópur FH
6. 13 Elín Ólafsdóttir MGT
7. 10 Elín Edda Sigurðardóttir ÍR
8. 10 Elín Ólafsdóttir  
9. 10 Kristín Ása Þórisdóttir  
10. 8 Elísabet Margeirsdóttir Náttúruhlaup
11. 6 Kristín Sólnes Ægir Þríþraut
12. 5 Kristín Sólnes  
13. 4 Hildur Edda Grétarsdóttir Boot Camp
14. 4 Ingibjörg Ester Ármannsdóttir  
15. 3 Karol Dragowski Zabiegani Reykjavík
16. 3 Kristín Pétursdóttir Icelandair
17. 3 Kristrún Kristinsdóttir Valur Skokk
18. 2 Guðmunda Pálmadóttir Grandi 101
19. 2 Gígja Víðisdóttir Fjölnir
20. 2 Steinunn Anna Hannesdóttir Elítan
21. 2 Birna Ketilsdóttir  
22. 1 Kristín Helga Hauksdóttir Víkingur
23. 1 Iðunn Ása Óladóttir Valur Skokk
Konur 35-39 ára  
1. 37 Borghildur Valgeirsdóttir Laugaskokk
2. 36 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk
3. 28 Margrét Björnsdóttir Valur Skokk
4. 17 Hildur Aðalsteinsdóttir Skokkhópur Hauka
5. 14 Rakel Jensdóttir Ægir Þríþraut
6. 14 Linda Heiðarsdóttir Útipúl
7. 14 Linda Björk Þórðardóttir Laugaskokk
8. 11 Gunnhildur Ásta Traustadóttir Hlaupahópur FH
9. 10 Kolbrún Ósk Jónsdóttir Morgunfuglar
10. 10 Agnes Kristjánsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
11. 7 Þóra Bríet Pétursdóttir Árbæjarskokk
12. 4 Inga Björk Guðmundsdóttir Icelandair
13. 4 Sigrún Matthíasdóttir Hlaupahópur FH
14. 3 Fanney Finnsdóttir  
15. 3 Eyrún Ösp Eyþórsdóttir  
16. 3 Auður Agla Óladóttir Laugaskokk
17. 2 Katrín Tómasdóttir Hlaupahópur FH
18. 1 Þórdís Jóhannsdóttir Wathne Laugaskokk
19. 1 Fanney Björk Frostadóttir Ægir Þríþraut
20. 1 Sólveig Jónsdóttir  
Konur 40-44 ára  
1. 37 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH
2. 33 Tinna Sigurðardóttir Laugaskokk
3. 30 Björg Alexandersdóttir Icelandair
4. 18 Monika Edwardsdóttir Zabiegani Reykjavík
5. 14 Sif Arnarsdóttir Laugaskokk
6. 10 Rúna Rut Ragnarsdóttir Valur Skokk
7. 10 Harpa Dröfn Georgsdóttir ÍR Skokk
8. 9 Valdís Beck Hlaupahópur Sigga P.
9. 8 Nuno Laranjeira  
10. 7 Jóhanna Jóhannesdóttir  
11. 7 Stephane Ragvin  
12. 6 Halla Björg Þórhallsdóttir Laugaskokk
13. 5 Guðrún Erla Þ. Víkingur
14. 5 Anna Cecilia Inghammar Hlaupahópur Ármanns
15. 5 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir Icelandair
16. 3 Harpa Hrönn Grétarsdóttir Hlaupahópur FH
17. 3 Guðlaug Sigmundsdóttir Hlaupahópur FH
18. 2 Bjarnfríður Sveinbjörnsdóttir Ægir Þríþraut
19. 2 Berglind Þóra Hallgeirsdóttir Hlaupahópur FH
20. 2 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk
21. 1 Hildigunnur Árnadóttir Hlaupahópur Ármanns
22. 1 Jónína Gunnarsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
23. 1 Olga Perla Nielsen Ægir Þríþraut
24. 1 Sigrún Haraldsdóttir Náttúruhlaup
Konur 45-49 ára  
1. 40 Gerður Rún Guðlaugsdóttir Víkingur
2. 34 Eygló Traustadóttir ÍR Skokk
3. 22 Eva Ólafsdóttir Ægir Þríþraut
4. 21 Sigríður Þorgeirsdóttir Víkingur
5. 20 Elín Valgerður Margrétardóttir Jóda
6. 13 Halldóra Hálfdánardóttir Valur Skokk
7. 12 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir Skokkh. Álftaness
8. 9 Guðrún Guðjónsdóttir Laugaskokk
9. 9 Sigríður Rúna Þóroddsdóttir Hlaupahópur Breiðabliks
10. 9 Eva Skarpaas Einarsdóttir Hlaupahópur Ármanns
11. 7 Ásdís Wöhler ÍR Skokk
12. 7 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir Valur Skokk
13. 4 Sigrún Sveinbjörnsdóttir Elítan
14. 3 Guðmunda Smáradóttir Hlaupahópur Breiðabliks
15. 3 Sigurlín Birgisdóttir ÍR Skokk
16. 2 Sigurborg Kristinsdóttir Hlaupahópur HK
17. 2 Elfa Björk Eiríksdóttir Laugaskokk
18. 2 Gunnur Róbertsdóttir Hlaupahópur Ármanns
19. 1 Kolbrún Sveinsdóttir ÍR Skokk
Konur 50-54 ára  
1. 40 Guðrún Harðardóttir Richa 116
2. 36 Hlíf Brynja Baldursdóttir Hlaupahópur FH
3. 22 Rósa Bj. Svavarsdóttir Árbæjarskokk
4. 22 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir Hlaupahópur FH
5. 16 Hildur Gylfadóttir Skokkh. Álftaness
6. 12 Aðalbjörg Halldórsdóttir Skokkhópur Álftanes
7. 10 Unnur Árnadóttir ÍR Skokk
8. 9 Elín Gísladóttir Árbæjarskokk
9. 8 Sondy Johansen Árbæjarskokk
10. 7 Þorbjörg Ósk Pétursdóttir Hlaupahópur FH
11. 6 Sigríður Guðný Árnadóttir Víkingur
12. 6 Leila Arge Hlaupahópur FH
13. 5 Sólveig Ása Árnadóttir Valur Skokk
14. 5 Hildur Magnúsdóttir Valur Skokk
15. 4 Bryndís Skúladóttir Hlaupahópur Breiðabliks
16. 3 Laufey Þóra Ólafsdóttir Marel
17. 3 Valerie Maier 3SH
18. 2 Björg Kjartansdóttir Ægir Þríþraut
19. 2 Margrét Björg Karlsdóttir Hlaupahópur FH
20. 1 Þórey Gylfadóttir Fjölnir
21. 1 Rannveig Hafberg Skokkhópur Hauka
Konur 55-59 ára  
1. 39 Ólöf Sigurðardóttir Laugaskokk
2. 35 Elín Ruth Reed Laugaskokk
3. 22 Þóranna S. Sverrisdóttir Hlaupahópur Breiðabliks
4. 20 Valgerður Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH
5. 17 Huld Konráðsdóttir Icelandair
6. 16 Guðrún Reynisdóttir Hlaupahópur FH
7. 9 Sigrún Barkardóttir ÍR Skokk
8. 9 Erla Eyjólfsdóttir Hlaupahópur FH
9. 8 Vilborg Þórsdóttir Skokkhópur Hauka
10. 7 Kristina Andersson Hlaupahópur FH
11. 7 Björg Árnadóttir ÍR Skokk
12. 6 Catherine Diamond  
13. 5 Sigríður Sigurðardóttir ÞríKó
14. 4 Jóhanna Eiríksdóttir Laugaskokk
15. 4 Ingibjörg Gunnarsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
16. 3 Kristín Guðmundsdóttir Laugaskokk
17. 3 Kristín Baldursdóttir Laugaskokk
18. 2 Jette Dige Pedersen Víkingur
19. 2 Guðný Sigurðar Hlaupahópur Stjörnunnar
20. 1 Margrét Jóhannsdóttir Hlaupahópur FH
21. 1 Ragna Dóra Rúnarsdóttir Kögglarnir
Konur 60-64 ára  
1. 37 Sif Jónsdóttir ÍR Skokk
2. 33 Jónína K. Ólafsdóttir ÍR Skokk
3. 30 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir KR Skokk
4. 13 Kolbrún Ögmundsdóttir Laugaskokk
5. 13 Helga Melsted Hlaupahópur Stjörnunnar
6. 8 Inger Ágústsdóttir Víkingur
7. 7 Lára Árnadóttir Laugaskokk
8. 7 Kristjana Þórdís Ásgeirsdóttir Hlaupahópur FH
9. 6 Hjördís Hjartardóttir Náttúruhlaup
Konur 65 ára og eldri  
1. 37 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir Ægir Þríþraut
2. 32 Ragna María Ragnarsdóttir Valur Skokk
3. 30 Lilja B. Ólafsdóttir Fjölnir
4. 8 Stefanía Skarphéðinsdóttir Laugaskokk
 

 

Stig í parakeppni

      Hlaup 1
Okt
Hlaup 2
Nóv
Hlaup 3
Des
Hlaup 4
Jan
Hlaup 1
Okt
Hlaup 2
Nóv
Hlaup 3
Des
Hlaup 4
Jan
 
Röð Nafn Skokkhópur/Lið Tími Tími Tími Tími Stig Stig Stig Stig Samtals
1 Búi Steinn Kárason Steve Austanátt 37:41 36:52 38:17 41:45          
1 Elín Ólafsdóttir   48:17 47:28 48:25 54:32          
      85:58 84:20 86:42 96:17 9 10 10 9 38
                       
2 Valur Þór Kristjánsson ÍR Skokk 37:54 36:39 37:10 41:37          
2 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir ÍR Skokk 47:23 48:30 50:01 53:47          
      85:17 85:09 87:11 95:24 10 8 9 10 37
                       
3 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH 40:15 39:24 39:40 44:22          
3 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH 48:05 45:15 48:19 52:44          
      88:20 84:39 87:59 97:06 8 9 8 8 33
                       
4 Viggó Ingason Hlaupahópur FH 44:21 46:39 47:27 51:25          
4 Ásta Björk Guðmundsdóttir Hlaupahópur FH 49:34 46:54 47:46 53:04          
      93:55 93:33 95:13 104:29 7 7 6 6 26
                       
5 Arkadiusz Przybyla   48:07 46:04 44:24 47:59          
5 Ewa Przybyta   52:25 50:30 50:08 56:05          
      100:32 96:34 94:32 104:04   4 7 7 18
                       
6 Valtýr Árnason Team Mosbak 48:59 49:10 51:51 54:03          
6 Tinna Sigurðardóttir Laugaskokk 48:08 47:36 50:39 56:08          
      97:07 96:46 102:30 110:11 2 3 3 5 13
                       
7 Sumarliði Óskarsson Laugaskokk 45:53 46:18 48:21            
7 Elín Ruth Reed Laugaskokk 49:36 51:03 52:23            
      95:29 97:21 100:44   5 2 4   11
                       
8 Andrés Ingason Laugaskokk 46:34 46:26 57:15            
8 Rakel Jensdóttir Ægir Þríþraut 47:49 48:00 57:15            
      94:23 94:26 114:30   6 5     11
                       
9 Hlynur Guðmundsson Laugaskokk 36:17 37:28   41:02          
9 Þórdís Jóhannsdóttir Wathne Laugaskokk 62:25 56:39   74:28          
      98:42 94:07   115:30 1 6   3 10
                       
10 Hilmar Þór Karlsson Valur Skokk 45:47   50:24 54:42          
10 Halldóra Hálfdánardóttir Valur Skokk 51:10   54:42 56:24          
      96:57   105:06 111:06 4   2 4 10
                       
11 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH   42:17 41:38            
11 Anna Sigríður Arnardóttir Hlaupahópur FH   55:36 58:55            
        97:53 100:33     1 5   6
                       
12 Sigurgeir Már Halldórsson Icelandair 48:18                
12 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir Icelandair 48:45                
      97:03       3       3
                       
13 Jóhann Guðjónsson Víkingur   50:42   62:13          
13 Guðrún Erla Þ. Víkingur   53:16   62:14          
        103:58   116:27       2 2
                       
14 Þórir Magnússon Laugaskokk 43:59   42:29 47:22          
14 Áslaug Jónasdóttir Laugaskokk 67:24   69:50 81:54          
      111:23   112:19 129:16     1   1
                       
15 Hilmar Jónsson Crossfit Reykjavík 41:14                
15 Giedre Razgute   58:55                
      100:09                
                       
16 Grétar Þórisson Víkingur 50:31 52:10   57:26          
16 Tonie Gertin Sörensen Víkingur 55:27 54:27   64:21          
      105:58 106:37   121:47       1 1
                       
17 Jón Grétar Magnússon Valur Skokk   55:13 57:34            
17 Hugrún Þorsteinsdóttir Valur Skokk   54:04 55:13            
        109:17 112:47            
                       
18 Egill Guðmundsson Hlaupahópur FH   49:01 50:42 54:40          
18 Kristina Andersson Hlaupahópur FH   61:56 63:14 69:28          
        110:57 113:56 124:08          
                       
19 Kjartan Ægir Kristinsson Hlaupahópur Sigga P. 48:30 47:22              
19 Sólveig Eyvindsdóttir   68:51 64:27              
      117:21 111:49              
                       
20 Sigurjón Sigurbjörnsson Hlaupahópur FH   45:30 45:02 50:19          
20 Jónína K. Ólafsdóttir ÍR Skokk   62:54 68:52 79:04          
        108:24 113:54 129:23          
                       
21 Örn T. Johnsen Hlaupahópur FH 56:30 53:24              
21 Erla Kristinsdóttir Hlaupahópur FH 65:49 66:13              
      122:19 119:37              
                       
22 Guðmann Bragi Birgisson Hlaupahópur Ármanns 55:00 57:33              
22 Anna Lilja Magnúsdóttir Laugaskokk 63:54 67:17              
      118:54 124:50              
                       
23 Óttar Kjartansson ÍR Skokk 51:39 50:47 53:43            
23 Hanna Kristín Sigurðardóttir ÍR Skokk 83:10 83:28 88:14            
      134:49 134:15 141:57            
                       
24 Ólafur Helgi Jónsson H29 64:58                
24 Tara Rut Hilmarsdóttir   75:38                
      140:36                
                       
25 Guðni Gíslason Hlaupahópur FH   47:38              
25 Kristjana Þórdís Ásgeirsdóttir Hlaupahópur FH   96:30              
        144:08              
 

 

Stig í skokkhópakeppni

Efstu 10 skokkhópar

Röð Skokkhópur/Lið Kyn Hlaup 1
Okt
Hlaup 2
Nóv
Hlaup 3
Des
Hlaup 4
Jan
Samtals
1 Hlaupahópur FH Karlar 90 115 116 114 435
    Konur 52 92 61 70 275
    Samtals 142 207 177 184 710
               
2 Laugaskokk Karlar 71 83 93 81 328
    Konur 66 82 84 84 316
    Samtals 0 137 165 177 644
               
3 ÍR Skokk Karlar 62 48 48 45 203
    Konur 77 56 62 46 241
    Samtals 139 104 110 91 444
               
4 Valur Skokk Karlar 23 20 21 13 77
    Konur 48 36 49 41 174
    Samtals 71 56 70 54 251
               
5 Ægir Þríþraut Karlar 23 31 50 29 133
    Konur 25 26 38 19 108
    Samtals 48 57 88 48 241
               
6 Árbæjarskokk Karlar 50 22 31 34 137
    Konur 10 14 11 13 48
    Samtals 60 36 42 47 185
               
7 Hlaupahópur Sigga P. Karlar 40 42 37 38 157
    Konur 15 1 1   17
    Samtals 55 43 38 38 174
               
8 Fjölnir Karlar 15 14 13 11 53
    Konur 19 32 28 31 110
    Samtals 34 46 41 42 163
               
9 Hlaupahópur HK Karlar 31 21 43 36 131
    Konur 3 2 1   6
    Samtals 34 23 44 36 137
               
10 Víkingur Karlar 11 4 4 7 26
    Konur 47 18 21 23 109
    Samtals 58 22 25 30 135
 

Stigakeppni Skokkhópa. Hér eru lögð saman stigin í stigakeppni aldursflokka.
Ert þú skráð/skráður í réttan skokkhóp?

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Sportv÷rur 2XU Jan 2020
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is