Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2020
  ┌rslit 2019
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2020
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2020
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2020
17.3.2020
Flandrasprettur 2019-2020 - Mars

Borgarnesi, 17. mars 2020

Vegalengd: 5 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn þegar 2020 atkvæðagreiðslan opnar

Heildarúrslit

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Stig
1 19:41 Alfredo Caballero Benitez 1998   10
2 19:55 Jósep Magnússon 1977 Flandri 9
3 20:24 Gunnar Viðar Gunnarsson 1969 Flandri 8
4 21:35 Sveinn Mikael Ottósson 2006 Flandri 7
5 24:14 Linda Björk Sveinsdóttir 1980 Flandri 10
6 24:21 Ingveldur H. Ingibergsdóttir 1966 Flandri 9
7 25:03 Gígja Víðisdóttir 1989 Fjölnir 8
8 27:48 Guðrún Johnson 1993   7
9 27:48 Helgi Kárason 1968 ÍR-skokk 6
10 27:49 Anton Örn Helgason 1990 ÍR-skokk 5
11 27:56 Hulda Björk Guðmundsdóttir 1978 Skagaskokk 6
12 28:01 Helga Elínborg Guðmundsdóttir 1970 Bratti 5
13 28:24 Eyjólfur Ágúst Hjörleifsson 2008 Flandri 4
14 28:43 Elín Davíðsdóttir 1969 Flandri 4
15 31:00 Auðunn Atli Scott 2008 Flandri 3
16 31:36 Jón Helgi Óskarsson 1962 World Class 2
17 40:53 Nína Margrét Scott 2014 Flandri 3
18 41:14 Edward Ingi Scott 2010 Flandri 1
19 41:17 Gunnar Jóhannes Scott 1978 Flandri  
20 41:17 Pálína Guðmundsdóttir 1976 Flandri 2
21 41:31 Iðunn Þorkelsdóttir 2010 Flandri 1
22 41:36 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR-skokk  
23 41:36 Inga Vildís Bjarnadóttir 1964 Flandri  
 

 

Aldursflokkaúrslit

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið Stig
Konur 18 ára og yngri      
1 41:31 Iðunn Þorkelsdóttir 2010 Flandri 10
2 40:53 Nína Margrét Scott 2014 Flandri 9
Konur 19-39 ára      
1 24:14 Linda Björk Sveinsdóttir 1980 Flandri 10
2 25:03 Gígja Víðisdóttir 1989 Fjölnir 9
3 27:48 Guðrún Johnson 1993   8
4 41:36 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981 ÍR-skokk 7
Konur 40-49 ára      
1 27:56 Hulda Björk Guðmundsdóttir 1978 Skagaskokk 10
2 28:01 Helga Elínborg Guðmundsdóttir 1970 Bratti 9
3 41:17 Pálína Guðmundsdóttir 1978 Flandri 8
Konur 50 ára og eldri      
1 24:21 Ingveldur H. Ingibergsdóttir 1966 Flandri 10
2 28:43 Elín Davíðsdóttir 1969 Flandri 9
3 41:36 Inga Vildís Bjarnadóttir 1964 Flandri 8
Karlar 18 ára og yngri      
1 21:35 Sveinn Mikael Ottósson 2006 Flandri 10
2 28:24 Eyjólfur Ágúst Hjörleifsson 2008 Flandri 9
3 31:00 Auðunn Atli Scott 2008 Flandri 8
4 41:14 Edward Ingi Scott 2010 Flandri 7
Karlar 19-39 ára      
1 19:41 Alfredo Caballero Benitez 1998   10
2 27:49 Anton Örn Helgason 1990 ÍR-skokk 9
Karlar 40-49 ára      
1 19:55 Jósep Magnússon 1977 Flandri 10
2 41:17 Gunnar Jóhannes Scott 1976 Flandri 9
Karlar 50 ára og eldri      
1 20:24 Gunnar Viðar Gunnarsson 1969 Flandri 10
2 27:48 Helgi Kárason 1968 ÍR-skokk 9
3 31:36 Jón Helgi Óskarsson 1962 World Class 8
 

 

Stigastaða - Heildarúrslit

Röð Nafn Skokkhópur/Lið 17.okt 19.nóv 17.des 21.jan 18.feb 17.mar SAMTALS
Konur                
1 Linda Björk Sveinsdóttir Flandri 9 10 10 10 10 10 59
2 Gígja Víðisdóttir Fjölnir 5 8 8 9 6 8 44
3 Ingveldur H. Ingibergsdóttir Flandri   9 9   9 9 36
4 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 3 7 6 6 4 5 31
5 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk 8     8 7 6 29
6 Lóa Þorgrímsdóttir Bratti   5   7 8   20
7 Árný Helga Birkisdóttir Trölli     7 5     12
8 Amanda Ágústsdóttir Ægir 3 10           10
9 Pálína Guðmundsdóttir Flandri     5   3 2 10
10 Iðunn Þorkelsdóttir Flandri   1 4 2 2 1 10
11 Ingibjörg Jóhannsdóttir Bratti 2 2   3 1   8
12 Arna Kristjánsdóttir Víkingur 7           7
13 Guðrún Johnson             7 7
14 Ása Lind Þorgeirsdóttir Víkingur 6           6
15 Heiðrún Harpa Marteinsdóttir Flandri   6         6
16 Pálína Kristín Jóhannsdóttir Bratti         5   5
17 Elín Davíðsdóttir Flandri           4 4
18 Elínóra Kristinsdóttir Víkingur 4           4
19 Sigríður Drífa Þórólfsdóttir Trölli       4     4
20 Hulda Þorkelsdóttir Flandri     3       3
21 Inga Vildís Bjarnadóttir Flandri   3         3
22 Kristrún Sveinbjörnsdóttir     3         3
23 Nína Margrét Scott Flandri           3 3
24 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR-skokk     2       2
25 María Steinþórsdóttir         1     1
Karlar                
1 Jósep Magnússon Flandri 10 10 10 10 10 9 59
2 Alfredo Caballero Benitez   8 9 7 8 8 10 50
3 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 6 4 5 7 6 8 36
4 Birkir Þór Stefánsson Trölli   7 9 9 7   32
5 Anton Örn Helgason ÍR-skokk   8 8     5 21
6 Helgi Kárason ÍR-skokk 3   4 4 3 6 20
7 Sigurjón Svavarsson Flandri 4 3   6 5   18
8 Sveinn Mikael Ottósson Flandri   1 6     7 14
9 Jón Örlygsson Víkingur 5 5         10
10 Kjartan Bragi Valgeirsson   9           9
11 Kristinn Ó. Sigmundsson Flandri         9   9
12 Bjarni Sæmundsson Flandri       5 4   9
13 Hjalti R. Benediktsson Flandri 7           7
14 Eyjólfur Ágúst Hjörleifsson Flandri     2 1   4 7
15 Almar Viðarsson     6         6
16 Jón Helgi Óskarsson World Class       3   2 5
17 Gísli Valur Waage       3   1   4
18 Auðunn Atli Scott Flandri           3 3
19 Stefán Þór Birkisson Trölli     1 2     3
20 Felix Sigurðsson ÍR-skokk         2   2
21 Jóhannes Guðjónsson Flandri 2           2
22 Úlfur Karlsson Álftanes   2         2
23 Edward Ingi Scott Flandri           1 1
24 Einar G.G. Pálsson Flandri 1           1
 

 

Stigastaða - Flokkaúrslit

Röð Nafn Skokkhópur/Lið 17.okt 19.nóv 17.des 21.jan 18.feb 17.mar SAMTALS
Konur 18 ára og yngri                
1 Iðunn Þorkelsdóttir Flandri   10 9 9 10 10 48
2 Árný Helga Birkisdóttir Trölli     10 10     20
3 Nína Margrét Scott Flandri           9 9
4 Ragnheiður Hrund Steinarsdóttir Flandri         9   9
5 Hulda Þorkelsdóttir Flandri     8       8
6 María Steinþórsdóttir         8     8
Konur 19-39 ára                
1 Linda Björk Sveinsdóttir Flandri 9 10 10 10 10 10 59
2 Gígja Víðisdóttir Fjölnir 8 9 9 9 8 9 52
3 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR-skokk   5 8 6 7 7 33
4 Lóa Þorgrímsdóttir Bratti   7   8 9   24
5 Amanda Ágústsdóttir Ægir 3 10           10
6 Guðrún Johnson             8 8
7 Heiðrún Harpa Marteinsdóttir Flandri   8         8
8 Sigríður Drífa Þórólfsdóttir Trölli       7     7
9 Kristrún Sveinbjörnsdóttir     6         6
Konur 40-49 ára                
1 Helga Elínborg Guðmundsdóttir Bratti 6 10 10 9 8 9 52
2 Hulda Björk Guðmundsdóttir Skagaskokk 10     10 10 10 40
3 Pálína Guðmundsdóttir Flandri     9   7 8 24
4 Arna Kristjánsdóttir Víkingur 9           9
5 Pálína Kristín Jóhannsdóttir Bratti         9   9
6 Ása Lind Þorgeirsdóttir Víkingur 8           8
7 Elínóra Kristinsdóttir Víkingur 7           7
Konur 50 ára og eldri                
1 Ingveldur H. Ingibergsdóttir Flandri   10 10   10 10 40
2 Ingibjörg Jóhannsdóttir Bratti 10 8   10 9   37
3 Inga Vildís Bjarnadóttir Flandri   9       8 17
4 Elín Davíðsdóttir Flandri           9 9
Karlar 18 ára og yngri                
1 Auðunn Atli Scott Flandri   9 7 8 8 8 40
2 Eyjólfur Ágúst Hjörleifsson Flandri     9 9 9 9 36
3 Stefán Þór Birkisson Trölli   8 8 10 10   36
4 Sveinn Mikael Ottósson Flandri   10 10     10 30
5 Gunnar Þór Sigurðsson UFA-Eyrarskokk 10           10
6 Edward Ingi Scott Flandri           7 7
Karlar 19-39 ára                
1 Alfredo Caballero Benitez   9 10 9 10 10 10 58
2 Anton Örn Helgason ÍR-skokk   9 10     9 28
3 Gísli Þór Viðarsson Víkingur 8 5         13
4 Kjartan Bragi Valgeirsson   10           10
5 Almar Viðarsson     8         8
6 Úlfur Karlsson Álftanes   7         7
7 Kristján Guðmundsson Umf. Íslendingur   6         6
Karlar 40-49 ára                
1 Jósep Magnússon Flandri 10 10 10 10 10 10 60
2 Gísli Valur Waage   6 7 9 8 7   37
3 Sigurjón Svavarsson Flandri 7 8   9 8   32
4 Gunnar Jóhannes Scott Flandri     8     9 17
5 Jón Örlygsson Víkingur 8 9         17
6 Hjalti R. Benediktsson Flandri 9           9
7 Kristinn Ó. Sigmundsson Flandri         9   9
8 Snæbjörn Eyjólfsson Flandri   6         6
9 Pálmi Jóhannsson Bratti   5         5
Karlar 50 ára og eldri                
1 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri 10 9 9 9 9 10 56
2 Helgi Kárason ÍR-skokk 9 7 8 7 7 9 47
3 Birkir Þór Stefánsson Trölli   10 10 10 10   40
4 Jón Helgi Óskarsson World Class 4 5 7 6 5 8 35
5 Bjarni Sæmundsson Flandri       8 8   16
6 Jóhannes Guðjónsson Flandri 8 8         16
7 Einar G.G. Pálsson Flandri 7           7
8 Felix Sigurðsson ÍR-skokk         6   6
9 Magnús Steingrímsson     6         6
10 Vigfús Eyjólfsson Frískir Flóamenn 6           6
11 Sigurður F. Sigurðsson UFA-Eyrarskokk 5           5
 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Sportv÷rur 2XU Jan 2020
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is