Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2020
  ┌rslit 2019
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2020
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2020
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2020
2.7.2020
Akureyrarhlaup ═slenskra ver­brÚfa

Akureyri 2. júlí 2020

Akureyrarhlaup

Vegalengd: 5 km, 10 km (Íslandsmeistaramót) og 21,1 km hlaup

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.

 

 Heildarúrslit 5 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr.
1 00:15:01 00:15:00 Arnar Pétursson 1991 Breiðablik 376
2 00:18:58 00:18:56 Hörður J Halldórsson 1974 Hlaupahópur FH 477
3 00:19:00 00:18:58 Anna Berglind Pálmadóttir 1979 Hoka - Compressport  426
4 00:19:03 00:19:01 Jón Jónsson 1976   488
5 00:20:04 00:20:01 Sonja Sif Jóhannsdóttir 1975 UFA - Eyrarskokk 500
6 00:20:45 00:20:44 Þórleifur Stefán Björnsson 1970   470
7 00:20:48 00:20:43 Tómas Halldór Pétursson 1972   385
8 00:21:20 00:21:16 Hrafnhildur Georgsdóttir 1976 Þríkó 452
9 00:22:05 00:21:56 Starri Heiðmarsson 1969 umf. Æskan 455
10 00:22:28 00:22:19 Dagur M. Guðmundsson 2004   305
11 00:22:34 00:22:28 Kári Þorleifsson 1981 Skokkfélag Grímseyjar 294
12 00:22:35 00:22:24 Anna Þorbjörg Jónasdóttir 1979 SCC Berlin 418
13 00:22:47 00:22:35 Jón Arnórsson 1975   448
14 00:22:57 00:22:51 Ásdís Hvönn Jónsdóttir 2002   489
15 00:23:27 00:23:16 Ísak Jón Sandholt 2007 Popp og Camel 487
16 00:24:14 00:24:08 Guðbjörg Helga Andrésdóttir 1990 UFA Eyrarskokk 289
17 00:24:54 00:24:52 Bjartmar Svanlaugsson 2006 UFA 441
18 00:24:55 00:24:52 Sindri Snær Halldórsson 2008   491
19 00:25:10 00:25:04 Karólína Pálsdóttir 1997 UFA Eyrarskokk 288
20 00:25:40 00:25:33 Stefán Smári Jónsson 1988   439
21 00:26:26 00:26:18 Magnús Viðar Heimisson 1979   409
22 00:26:30 00:26:23 Líney Elíasdóttir 1971 UFA Eyrarskokk 291
23 00:26:32 00:26:26 Berglind Bragadóttir  1976 Stjarnan  402
24 00:26:36 00:26:20 Ari Hólm Ketilsson 1990   461
25 00:26:38 00:26:34 Elísabet Ingibjörg Sævarsdóttir  1999   415
26 00:26:52 00:26:41 Kristján B Jónsson 1967 12:10 SKF 481
27 00:27:53 00:27:45 Katla Sigurðardóttir 1979   408
28 00:28:04 00:27:56 Eva María Hallgrímsdóttir 1981   437
29 00:28:13 00:28:02 Anna Eyfjörð Eiríksdóttir 1980 UFA Eyrarskokk 433
30 00:28:37 00:28:30 Rannveig Hrönn Brink 1979 Hlaupahópur Stjörnunnar 438
31 00:29:19 00:29:06 Hildur Ýr Sigþórsdóttir 1986   388
32 00:29:33 00:29:20 Helga Jóhannsdóttir 1975 Náttúruhlaup 440
33 00:29:35 00:29:31 Heiðdís Lóa Halldórsdóttir  2011   492
34 00:29:48 00:29:34 Arna Lind Viðarsdóttir 1990   378
35 00:30:31 00:30:18 Audur Sveinsdottir 1976 UFA Eyrarskokk 432
36 00:30:44 00:30:31 Þóra ýr Sveinsdóttir 1978   458
37 00:31:39 00:31:33 Hulda Gísladóttir 1977 Hlaupahópur Stjörnunnar 322
38 00:31:58 00:31:45 Rakel Björk Káradóttir 1980 UFA Eyrarskokk 469
39 00:32:04 00:31:50 Hafdís Inga Haraldsdóttir 1973 UFA-Eyrarskokk 290
40 00:36:36 00:36:29 Lára Guðnadóttir 2001   390
41 00:36:41 00:36:28 Halla Kristín Kristinsdóttir 1992   466
42 00:36:42 00:36:28 Friðmey Þorsteinsdóttir 1990   467
43 00:37:07 00:36:58 Halla Bryndís Hreinsdóttir 1989   478
44 00:38:01 00:37:44 Þórhalla Sigurðardòttir  1975   391
 

 

 Aldursflokkaúrslit 5 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr.
Karlar 15 ára og yngri        
1 00:23:27 00:23:16 Ísak Jón Sandholt 2007 Popp og Camel 487
2 00:24:54 00:24:52 Bjartmar Svanlaugsson 2006 UFA 441
3 00:24:55 00:24:52 Sindri Snær Halldórsson 2008   491
Karlar 16 til 39 ára        
1 00:15:01 00:15:00 Arnar Pétursson 1991 Breiðablik 376
2 00:22:28 00:22:19 Dagur M. Guðmundsson 2004   305
3 00:22:34 00:22:28 Kári Þorleifsson 1981 Skokkfélag Grímseyjar 294
4 00:25:40 00:25:33 Stefán Smári Jónsson 1988   439
5 00:26:36 00:26:20 Ari Hólm Ketilsson 1990   461
Karlar 40 til 49 ára        
1 00:18:58 00:18:56 Hörður J Halldórsson 1974 Hlaupahópur FH 477
2 00:19:03 00:19:01 Jón Jónsson 1976   488
3 00:20:48 00:20:43 Tómas Halldór Pétursson 1972   385
4 00:22:47 00:22:35 Jón Arnórsson 1975   448
5 00:26:26 00:26:18 Magnús Viðar Heimisson 1979   409
Karlar 50 ára og eldri        
1 00:20:45 00:20:44 Þórleifur Stefán Björnsson 1970   470
2 00:22:05 00:21:56 Starri Heiðmarsson 1969 umf. Æskan 455
3 00:26:52 00:26:41 Kristján B Jónsson 1967 12:10 SKF 481
Konur 15 ára og yngri        
1 00:29:35 00:29:31 Heiðdís Lóa Halldórsdóttir  2011   492
Konur 16 til 39 ára        
1 00:22:57 00:22:51 Ásdís Hvönn Jónsdóttir 2002   489
2 00:24:14 00:24:08 Guðbjörg Helga Andrésdóttir 1990 UFA Eyrarskokk 289
3 00:25:10 00:25:04 Karólína Pálsdóttir 1997 UFA Eyrarskokk 288
4 00:26:38 00:26:34 Elísabet Ingibjörg Sævarsdóttir  1999   415
5 00:28:04 00:27:56 Eva María Hallgrímsdóttir 1981   437
6 00:29:19 00:29:06 Hildur Ýr Sigþórsdóttir 1986   388
7 00:29:48 00:29:34 Arna Lind Viðarsdóttir 1990   378
8 00:36:36 00:36:29 Lára Guðnadóttir 2001   390
9 00:36:41 00:36:28 Halla Kristín Kristinsdóttir 1992   466
10 00:36:42 00:36:28 Friðmey Þorsteinsdóttir 1990   467
11 00:37:07 00:36:58 Halla Bryndís Hreinsdóttir 1989   478
Konur 40 til 49 ára        
1 00:19:00 00:18:58 Anna Berglind Pálmadóttir 1979 Hoka - Compressport  426
2 00:20:04 00:20:01 Sonja Sif Jóhannsdóttir 1975 UFA - Eyrarskokk 500
3 00:21:20 00:21:16 Hrafnhildur Georgsdóttir 1976 Þríkó 452
4 00:22:35 00:22:24 Anna Þorbjörg Jónasdóttir 1979 SCC Berlin 418
5 00:26:30 00:26:23 Líney Elíasdóttir 1971 UFA Eyrarskokk 291
6 00:26:32 00:26:26 Berglind Bragadóttir  1976 Stjarnan  402
7 00:27:53 00:27:45 Katla Sigurðardóttir 1979   408
8 00:28:13 00:28:02 Anna Eyfjörð Eiríksdóttir 1980 UFA Eyrarskokk 433
9 00:28:37 00:28:30 Rannveig Hrönn Brink 1979 Hlaupahópur Stjörnunnar 438
10 00:29:33 00:29:20 Helga Jóhannsdóttir 1975 Náttúruhlaup 440
11 00:30:31 00:30:18 Audur Sveinsdottir 1976 UFA Eyrarskokk 432
12 00:30:44 00:30:31 Þóra ýr Sveinsdóttir 1978   458
13 00:31:39 00:31:33 Hulda Gísladóttir 1977 Hlaupahópur Stjörnunnar 322
14 00:31:58 00:31:45 Rakel Björk Káradóttir 1980 UFA Eyrarskokk 469
15 00:32:04 00:31:50 Hafdís Inga Haraldsdóttir 1973 UFA-Eyrarskokk 290
16 00:38:01 00:37:44 Þórhalla Sigurðardòttir  1975   391
 

 

 Heildarúrslit 10 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. 5 km
1 00:32:43 00:32:41 Sigurður Örn Ragnarsson 1991 Afturelding 306 00:16:12
2 00:34:57 00:34:55 Guðlaug Edda Hannesdóttir 1994   435 00:17:27
3 00:35:29 00:35:28 Örvar Steingrímsson 1979 HK 419 00:17:42
4 00:35:51 00:35:50 Börkur Þórðarson 1978 3N 404 00:17:41
5 00:38:36 00:38:34 Þorri Starrason 1999   454 00:18:49
6 00:39:10 00:39:08 Gísli Einar Árnason 1974 Hlaupahópurinn Kári 457 00:19:48
7 00:39:11 00:39:08 Rannveig Oddsdóttir 1973 UFA Eyrarskokk 425 00:19:33
8 00:39:20 00:39:20 Ellert Örn Erlingsson 1975 UFA Eyrarskokk 307 00:19:32
9 00:39:26 00:39:24 Ásgeir Daði Þórisson 1993 Derby County 485 00:19:43
10 00:41:10 00:41:06 Egill Örn Gunnarsson 1992   446 00:20:53
11 00:42:18 00:42:11 Stefán Ármann Hjaltason 1997   284 00:21:20
12 00:42:24 00:42:21 Jón Þór Kristjánsson 1991   450 00:20:52
13 00:42:30 00:42:25 Einar Örn Hannesson 1988   456 00:21:20
14 00:42:47 00:42:44 Daði Freyr Einarsson 1981   421 00:21:24
15 00:42:50 00:42:47 Hildur Andrjesdóttir  1983 UFA-Eyrarskokk 498 00:21:26
16 00:44:07 00:44:04 Arnór Ingi helgason  2000   381 00:21:50
17 00:44:09 00:44:05 Guðný Petrína Þórðardóttir 1983 3N 403 00:21:33
18 00:44:32 00:44:23 Eggert Þ. Aðalsteinsson 1976 Laugaskokk 399 00:22:23
19 00:44:52 00:44:46 Hulda Kristín Helgadóttir 1998   394 00:22:43
20 00:45:40 00:45:36 Márus Arnarson 1974   422 00:22:41
21 00:46:07 00:45:57 Jakob Sævar Sigurðsson 1984   389 00:23:13
22 00:46:27 00:46:21 Jón Svavar Árnason 1989 Norðurljósin 379 00:23:02
23 00:46:36 00:46:27 Ásgeir Már Ásgeirsson 1972   316 00:23:53
24 00:46:42 00:46:37 Hulda Elma Eysteinsdóttir  1982 UFA Eyrarskokk 295 00:23:12
25 00:46:51 00:46:48 Finnur Heimisson 1994 frændur æfa 445 00:23:13
26 00:46:57 00:46:51 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns 464 00:23:48
27 00:47:16 00:47:10 Sóley kjerúlf Svansdóttir 1989 UFA Eyrarskokk 297 00:23:37
28 00:47:31 00:47:18 Óðinn Elvarsson 1992   285 00:24:19
29 00:47:40 00:47:36 Örnólfur Hrafnsson 1996   386 00:23:19
30 00:47:43 00:47:36 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976 Valur skokk/Ægir3 474 00:23:39
31 00:47:53 00:47:41 Daníel Örn Steinarsson 1981   463 00:23:43
32 00:48:14 00:48:09 Hrefna Bjarnadóttir 1964   287 00:23:57
33 00:48:26 00:48:23 Felix Sigurdsson 1963 ÍR skokk  387 00:24:06
34 00:48:40 00:48:32 Fernando Meira 1981 Norðurljósin 383 00:24:37
35 00:48:40 00:48:35 Ingvar Þóroddsson 1998   377 00:25:23
36 00:49:06 00:48:55 Eiríkur Björn Björgvinsson 1966   410 00:24:31
37 00:49:17 00:49:12 Embla Dögg Sævarsdóttir 2001   384 00:24:58
38 00:49:36 00:49:31 Ásdís Wöhler 1970 ÍR-skokk 382 00:24:36
39 00:49:38 00:49:33 Tinna Tomasdottir 1982 Eyrarskokk 424 00:24:37
40 00:50:00 00:49:52 Halldóra  Hálfdánardóttir 1974 Valur skokk 475 00:24:52
41 00:50:04 00:49:56 Rós Guðmundsdóttir 1966 Hlaupahópur Ármanns 483 00:24:40
42 00:50:24 00:50:17 Erla Edvardsdottir  1978 Mosóskokk 395 00:24:56
43 00:51:22 00:51:13 Hildigunnur Svavarsdóttir 1967 UFA Eyrarskokk 460 00:25:56
44 00:51:35 00:51:30 Erna Rún Halldórsdóttir 2002   472 00:25:52
45 00:52:05 00:51:55 Sólrún Óladóttir 1975   396 00:26:07
46 00:52:05 00:52:01 Eva Jónudóttir 1973   423 00:25:44
47 00:52:16 00:52:05 kristinn A gunnarsson 1974   292 00:25:35
48 00:52:58 00:52:47 Guðrún Hildur Gunnarsdóttir 1988   482 00:26:52
49 00:52:59 00:52:48 Vala María Kristjánsdóttir 1989   484 00:26:52
50 00:53:08 00:52:55 Björgvin Ívar Guðbrandsson 1973 Gvendó 429 00:26:50
51 00:53:16 00:53:10 Auður Agla Óladóttir 1982 LAB 443 00:26:02
52 00:53:37 00:53:25 Fjóla Kristjánsdóttir  1990   436 00:26:50
53 00:54:01 00:53:44 Helga Guðrún Magnúsdóttir 1984   486 00:27:54
54 00:54:15 00:54:06 Rósa Karlsdóttir 1974 Ufa-Eyrarskokk 468 00:27:12
55 00:54:16 00:54:08 Ingibjörg Jónsdóttir 1960 UFA-Eyrarskokk 480 00:27:11
56 00:54:29 00:54:15 Kolbeinn Gauti Friðriksson 1986   296 00:27:41
57 00:54:33 00:54:20 Guðmundur Stefán Bjarnason 1964   398 00:27:01
58 00:55:32 00:55:18 Dögg Lára Sigurgeirsdóttir 1974 Gvendó 430 00:27:39
59 00:55:42 00:55:34 Katrín Björg Ríkarðsdóttir 1967   462 00:28:04
60 00:55:47 00:55:37 Jóhann Guðbjargarson 1972   406 00:28:05
61 00:55:56 00:55:47 Hjördís Björk Garðarsdóttir 1969   495 00:27:12
62 00:56:33 00:56:18 Vigfús Karlsson 1975   427 00:27:43
63 00:56:37 00:56:31 Íris Orradóttir 2002   473 00:27:27
64 00:56:43 00:56:32 Terje Berg 1972 UFA Eyrarskokk 434 00:27:27
65 00:57:00 00:56:51 Björn Kristjánsson 1980 LAB 471 00:28:59
66 00:57:36 00:57:24 Helga Kristjánsdóttir 1979 Mosóskokk 400 00:28:24
67 00:58:32 00:58:23 Þuríður Sólveig Árnadóttir  1964 UFA 453 00:29:18
68 00:59:59 00:59:50 Mínerva Björg Sverrisdóttir  1967 UFA Eyrarskokk 417 00:29:18
69 01:01:24 01:01:14 Gunnar már leifsson 1988 Ufa eyrarskokk  286 00:25:20
70 01:07:10 01:06:54 Berglind Harðardóttir 1990 Norðurljósin 449 00:33:36
71 01:07:10 01:06:54 Jónína Björgvinsdóttir 1983 Norðurljósin 451 00:33:36
72 01:22:08 01:21:59 Smári Helgason 1961   497 00:40:14
 

 

 Aldursflokkaúrslit 10 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. 5 km
Karlar 16 til 39 ára          
1 00:32:43 00:32:41 Sigurður Örn Ragnarsson 1991 Afturelding 306 00:16:12
2 00:38:36 00:38:34 Þorri Starrason 1999   454 00:18:49
3 00:39:26 00:39:24 Ásgeir Daði Þórisson 1993 Derby County 485 00:19:43
4 00:41:10 00:41:06 Egill Örn Gunnarsson 1992   446 00:20:53
5 00:42:18 00:42:11 Stefán Ármann Hjaltason 1997   284 00:21:20
6 00:42:24 00:42:21 Jón Þór Kristjánsson 1991   450 00:20:52
7 00:42:30 00:42:25 Einar Örn Hannesson 1988   456 00:21:20
8 00:42:47 00:42:44 Daði Freyr Einarsson 1981   421 00:21:24
9 00:44:07 00:44:04 Arnór Ingi helgason  2000   381 00:21:50
10 00:46:07 00:45:57 Jakob Sævar Sigurðsson 1984   389 00:23:13
11 00:46:27 00:46:21 Jón Svavar Árnason 1989 Norðurljósin 379 00:23:02
12 00:46:51 00:46:48 Finnur Heimisson 1994 frændur æfa 445 00:23:13
13 00:47:31 00:47:18 Óðinn Elvarsson 1992   285 00:24:19
14 00:47:40 00:47:36 Örnólfur Hrafnsson 1996   386 00:23:19
15 00:47:53 00:47:41 Daníel Örn Steinarsson 1981   463 00:23:43
16 00:48:40 00:48:32 Fernando Meira 1981 Norðurljósin 383 00:24:37
17 00:48:40 00:48:35 Ingvar Þóroddsson 1998   377 00:25:23
18 00:54:29 00:54:15 Kolbeinn Gauti Friðriksson 1986   296 00:27:41
19 01:01:24 01:01:14 Gunnar már leifsson 1988 Ufa eyrarskokk  286 00:25:20
Karlar 40 til 49 ára          
1 00:35:29 00:35:28 Örvar Steingrímsson 1979 HK 419 00:17:42
2 00:35:51 00:35:50 Börkur Þórðarson 1978 3N 404 00:17:41
3 00:39:10 00:39:08 Gísli Einar Árnason 1974 Hlaupahópurinn Kári 457 00:19:48
4 00:39:20 00:39:20 Ellert Örn Erlingsson 1975 UFA Eyrarskokk 307 00:19:32
5 00:44:32 00:44:23 Eggert Þ. Aðalsteinsson 1976 Laugaskokk 399 00:22:23
6 00:45:40 00:45:36 Márus Arnarson 1974   422 00:22:41
7 00:46:36 00:46:27 Ásgeir Már Ásgeirsson 1972   316 00:23:53
8 00:52:16 00:52:05 kristinn A gunnarsson 1974   292 00:25:35
9 00:53:08 00:52:55 Björgvin Ívar Guðbrandsson 1973 Gvendó 429 00:26:50
10 00:55:47 00:55:37 Jóhann Guðbjargarson 1972   406 00:28:05
11 00:56:33 00:56:18 Vigfús Karlsson 1975   427 00:27:43
12 00:56:43 00:56:32 Terje Berg 1972 UFA Eyrarskokk 434 00:27:27
13 00:57:00 00:56:51 Björn Kristjánsson 1980 LAB 471 00:28:59
Karlar 50 ára og eldri          
1 00:46:57 00:46:51 Þorvaldur Ingimundarson 1970 Hlaupahópur Ármanns 464 00:23:48
2 00:48:26 00:48:23 Felix Sigurdsson 1963 ÍR skokk  387 00:24:06
3 00:49:06 00:48:55 Eiríkur Björn Björgvinsson 1966   410 00:24:31
4 00:54:33 00:54:20 Guðmundur Stefán Bjarnason 1964   398 00:27:01
5 01:22:08 01:21:59 Smári Helgason 1961   497 00:40:14
Konur 16 til 39 ára          
1 00:34:57 00:34:55 Guðlaug Edda Hannesdóttir 1994   435 00:17:27
2 00:42:50 00:42:47 Hildur Andrjesdóttir  1983 UFA-Eyrarskokk 498 00:21:26
3 00:44:09 00:44:05 Guðný Petrína Þórðardóttir 1983 3N 403 00:21:33
4 00:44:52 00:44:46 Hulda Kristín Helgadóttir 1998   394 00:22:43
5 00:46:42 00:46:37 Hulda Elma Eysteinsdóttir  1982 UFA Eyrarskokk 295 00:23:12
6 00:47:16 00:47:10 Sóley kjerúlf Svansdóttir 1989 UFA Eyrarskokk 297 00:23:37
7 00:49:17 00:49:12 Embla Dögg Sævarsdóttir 2001   384 00:24:58
8 00:49:38 00:49:33 Tinna Tomasdottir 1982 Eyrarskokk 424 00:24:37
9 00:51:35 00:51:30 Erna Rún Halldórsdóttir 2002   472 00:25:52
10 00:52:58 00:52:47 Guðrún Hildur Gunnarsdóttir 1988   482 00:26:52
11 00:52:59 00:52:48 Vala María Kristjánsdóttir 1989   484 00:26:52
12 00:53:16 00:53:10 Auður Agla Óladóttir 1982 LAB 443 00:26:02
13 00:53:37 00:53:25 Fjóla Kristjánsdóttir  1990   436 00:26:50
14 00:54:01 00:53:44 Helga Guðrún Magnúsdóttir 1984   486 00:27:54
15 00:56:37 00:56:31 Íris Orradóttir 2002   473 00:27:27
16 01:07:10 01:06:54 Berglind Harðardóttir 1990 Norðurljósin 449 00:33:36
17 01:07:10 01:06:54 Jónína Björgvinsdóttir 1983 Norðurljósin 451 00:33:36
Konur 40 til 49 ára          
1 00:39:11 00:39:08 Rannveig Oddsdóttir 1973 UFA Eyrarskokk 425 00:19:33
2 00:47:43 00:47:36 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976 Valur skokk/Ægir3 474 00:23:39
3 00:50:00 00:49:52 Halldóra  Hálfdánardóttir 1974 Valur skokk 475 00:24:52
4 00:50:24 00:50:17 Erla Edvardsdottir  1978 Mosóskokk 395 00:24:56
5 00:52:05 00:51:55 Sólrún Óladóttir 1975   396 00:26:07
6 00:52:05 00:52:01 Eva Jónudóttir 1973   423 00:25:44
7 00:54:15 00:54:06 Rósa Karlsdóttir 1974 Ufa-Eyrarskokk 468 00:27:12
8 00:55:32 00:55:18 Dögg Lára Sigurgeirsdóttir 1974 Gvendó 430 00:27:39
9 00:57:36 00:57:24 Helga Kristjánsdóttir 1979 Mosóskokk 400 00:28:24
Konur 50 ára og eldri          
1 00:48:14 00:48:09 Hrefna Bjarnadóttir 1964   287 00:23:57
2 00:49:36 00:49:31 Ásdís Wöhler 1970 ÍR-skokk 382 00:24:36
3 00:50:04 00:49:56 Rós Guðmundsdóttir 1966 Hlaupahópur Ármanns 483 00:24:40
4 00:51:22 00:51:13 Hildigunnur Svavarsdóttir 1967 UFA Eyrarskokk 460 00:25:56
5 00:54:16 00:54:08 Ingibjörg Jónsdóttir 1960 UFA-Eyrarskokk 480 00:27:11
6 00:55:42 00:55:34 Katrín Björg Ríkarðsdóttir 1967   462 00:28:04
7 00:55:56 00:55:47 Hjördís Björk Garðarsdóttir 1969   495 00:27:12
8 00:58:32 00:58:23 Þuríður Sólveig Árnadóttir  1964 UFA 453 00:29:18
9 00:59:59 00:59:50 Mínerva Björg Sverrisdóttir  1967 UFA Eyrarskokk 417 00:29:18
 

 

 Úrslit boðhlaup 10 km  

Röð Lokatími Flögutími Lið Rásnr. Split 5km
1 01:07:27 01:04:40 Vestri 413 00:36:42
2 00:51:30 00:51:18 Gervahverfi 459 00:29:47
 

 

Heildarúrslit 21 km

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. 5 km
1 01:14:00 01:13:59 Snorri Einarsson 1986   411 00:17:00
2 01:16:11 01:16:10 Vignir Már Lýðsson 1989 ÍR 334 00:18:07
3 01:19:29 01:19:27 Jörundur Frímann Jónasson 1998 UFA Eyrarskokk 304 00:18:55
4 01:19:52 01:19:49 Daði Freyr Guðjónsson 1995   496 00:19:12
5 01:20:51 01:20:49 Björn Snær Atlason 1982 Þ.Sv. 397 00:19:04
6 01:22:42 01:22:40 Sigþóra Brynja Kristjánsdóttir 1990 UFA Eyrarskokk 499 00:19:31
7 01:22:49 01:22:47 Reynir Egilsson 1980 Kaldbakur Running 428 00:19:35
8 01:25:20 01:25:17 Atli Steinn Sveinbjörnsson 1987 UFA Eyrarskokk 293 00:19:35
9 01:27:18 01:27:15 Verena Schnurbus 1985   349 00:19:45
10 01:29:43 01:29:40 Erwin Cornelis Johannes van d Werve 1974   465 00:21:29
11 01:31:08 01:31:01 Kjartan Sigurðsson 1989 Norðurljósin 302 00:22:32
12 01:31:23 01:31:17 Otto Fernando Tulinius 1995   299  
13 01:31:35 01:31:30 Arnar Freyr Magnússon 1988 Wodbúð 330 00:21:38
14 01:34:15 01:34:12 Heiðar Hrafn Halldórsson  1986 Hlaupahópurinn Skokki 301 00:20:59
15 01:37:07 01:37:03 Villhjálmur B Bragason 1988   476 00:21:57
16 01:37:51 01:37:46 Íris Blöndahl Kjartansdóttir 1992 Wodbúð 328 00:22:58
17 01:38:20 01:38:18 Sigrún Björk Sigurðardóttir 1982 UFA Eyrarskokk 405 00:23:26
18 01:39:22 01:39:18 Halldor Arinbjarnarson 1965 UFA-Eyrarskokk 303 00:23:51
19 01:40:05 01:40:01 Halldor Brynjarsson 1959 UFA Eyrarskokk 401 00:23:51
20 01:40:53 01:40:49 Bjarki Gylfason 1998   416 00:24:36
21 01:42:54 01:42:50 Snjolaug Heimisdottir 1995   392 00:22:57
22 01:45:21 01:45:17 Eggert H Sigmundsson 1974   431 00:23:01
23 01:46:10 01:46:04 Magnús Bragi Ingólfsson 1987 Norðurljósin 444 00:24:48
24 01:50:32 01:50:29 Rúnar Már Þráinsson 1988 UFA-Eyrarskokk 300 00:26:04
25 01:52:33 01:52:29 Elsa Björg Pétursdóttir 1979 UFA Eyrarskokk 380 00:25:37
26 01:52:46 01:52:42 Arnar Þór Jóhannesson 1979 UFA Eyrarskokk 298 00:23:57
27 01:54:20 01:54:14 Árni Ellertsson 1995   407 00:25:01
28 01:56:18 01:56:13 Amanda Mist Pálsdóttir 1995   393 00:25:29
29 01:56:42 01:56:35 Ólafur Jónsson 1977   420 00:27:29
30 01:57:27 01:57:22 Kristjana Pálsdóttir 1984 Norðurljósin 447 00:29:09
31 02:05:27 02:05:23 Ingimar Trausti Jónsson 1977 Popp og Camel 493 00:29:44
32 02:12:32 02:12:27 Heiðrún Jóhannsdóttir 1975 UFA-Eyrarskokk 479 00:29:44
33 02:13:32 02:13:27 Hjálmar Blöndal Guðjónsson 1976 Popp og Camel 490 00:29:45
 

 

 Aldursflokkaúrslit 21 km 

Röð Lokatími Flögutími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr. 5 km
Karlar 15 til 39 ára          
1 01:14:00 01:13:59 Snorri Einarsson 1986   411 00:17:00
2 01:16:11 01:16:10 Vignir Már Lýðsson 1989 ÍR 334 00:18:07
3 01:19:29 01:19:27 Jörundur Frímann Jónasson 1998 UFA Eyrarskokk 304 00:18:55
4 01:19:52 01:19:49 Daði Freyr Guðjónsson 1995   496 00:19:12
5 01:20:51 01:20:49 Björn Snær Atlason 1982 Þ.Sv. 397 00:19:04
6 01:25:20 01:25:17 Atli Steinn Sveinbjörnsson 1987 UFA Eyrarskokk 293 00:19:35
7 01:31:08 01:31:01 Kjartan Sigurðsson 1989 Norðurljósin 302 00:22:32
8 01:31:23 01:31:17 Otto Fernando Tulinius 1995   299  
9 01:31:35 01:31:30 Arnar Freyr Magnússon 1988 Wodbúð 330 00:21:38
10 01:34:15 01:34:12 Heiðar Hrafn Halldórsson  1986 Hlaupahópurinn Skokki 301 00:20:59
11 01:37:07 01:37:03 Villhjálmur B Bragason 1988   476 00:21:57
12 01:40:53 01:40:49 Bjarki Gylfason 1998   416 00:24:36
13 01:46:10 01:46:04 Magnús Bragi Ingólfsson 1987 Norðurljósin 444 00:24:48
14 01:50:32 01:50:29 Rúnar Már Þráinsson 1988 UFA-Eyrarskokk 300 00:26:04
15 01:54:20 01:54:14 Árni Ellertsson 1995   407 00:25:01
Karlar 40 til 49 ára          
1 01:22:49 01:22:47 Reynir Egilsson 1980 Kaldbakur Running 428 00:19:35
2 01:29:43 01:29:40 Erwin Cornelis Johannes van d Werve 1974   465 00:21:29
3 01:45:21 01:45:17 Eggert H Sigmundsson 1974   431 00:23:01
4 01:52:46 01:52:42 Arnar Þór Jóhannesson 1979 UFA Eyrarskokk 298 00:23:57
5 01:56:42 01:56:35 Ólafur Jónsson 1977   420 00:27:29
6 02:05:27 02:05:23 Ingimar Trausti Jónsson 1977 Popp og Camel 493 00:29:44
7 02:13:32 02:13:27 Hjálmar Blöndal Guðjónsson 1976 Popp og Camel 490 00:29:45
Karlar 50 ára og eldri          
1 01:39:22 01:39:18 Halldor Arinbjarnarson 1965 UFA-Eyrarskokk 303 00:23:51
2 01:40:05 01:40:01 Halldor Brynjarsson 1959 UFA Eyrarskokk 401 00:23:51
Konur 15 til 39 ára          
1 01:22:42 01:22:40 Sigþóra Brynja Kristjánsdóttir 1990 UFA Eyrarskokk 499 00:19:31
2 01:27:18 01:27:15 Verena Schnurbus 1985   349 00:19:45
3 01:37:51 01:37:46 Íris Blöndahl Kjartansdóttir 1992 Wodbúð 328 00:22:58
4 01:38:20 01:38:18 Sigrún Björk Sigurðardóttir 1982 UFA Eyrarskokk 405 00:23:26
5 01:42:54 01:42:50 Snjolaug Heimisdottir 1995   392 00:22:57
6 01:56:18 01:56:13 Amanda Mist Pálsdóttir 1995   393 00:25:29
7 01:57:27 01:57:22 Kristjana Pálsdóttir 1984 Norðurljósin 447 00:29:09
Konur 40 til 49 ára          
1 01:52:33 01:52:29 Elsa Björg Pétursdóttir 1979 UFA Eyrarskokk 380 00:25:37
2 02:12:32 02:12:27 Heiðrún Jóhannsdóttir 1975 UFA-Eyrarskokk 479 00:29:44
 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Sportv÷rur 2XU Jan 2020
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is