Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2019
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2019
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit - Erlend hlaup
24.10.2019
2019 UTLO - Ultra Trail Lago D''Orta 26. oktˇber

84 FH=ingar tóku þátt í Ultra Trail Lago D''Orta sem fram fór á Ítalíu um síðustu helgi. Hlaupararnir tóku þátt í fjórum mismunandi vegalengdum.

Það er fáheyrt að svo stór hópur íslenskra hlaupara úr sama hlaupahópi leggi land undir fót og taki þátt í hlaupi á erlendri grundu, hvað þá utanvegahlaupi.

Hlaup.is gerði ferðinni skil í frétt fyrr í vikunni.

100 km

Röð Tími Nafn Kyn Flokkur Skokkhópur Rásnr. Röð
Kyn
Röð
Flokkur
Tími_1 Tími_2 Tími_3 Tími_4 Tími_5 Tími_6 Tími_7 Tími_8 Tími_9 Tími_10
59 17:42:01 Viggó Ingason M M Hlaupahópur FH 535 52 52 1:39:49 3:45:57 6:53:29   8:53:58 10:42:03 11:51:04 13:47:16 14:46:25 17:42:01
92 18:36:32 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir F F Hlaupahópur FH 543 15 15 1:49:49 4:04:02 7:06:39   9:08:15 10:45:16 12:04:53 14:08:59 15:17:04 18:36:32
  19:15:00 Hlíf Brynja Baldursdóttir F F Hlaupahópur FH       1:57:18 4:16:58 7:25:52   9:21:16 11:11:40 12:47:03 14:43:14 15:55:34 17:11:59
173 21:01:40 Ásta Björk Guðmundsdóttir F F Hlaupahópur FH 660 29 29 1:58:02 4:21:15 7:41:37   9:47:12 11:38:31 13:27:15 15:41:11 17:07:11 21:01:40
175 21:01:57 Svanur Karlsson M M Hlaupahópur FH 542 146 146 1:57:16 4:38:12 7:56:30   9:54:11 11:46:14 13:27:11 15:41:04 17:07:13 21:01:57
221 23:10:07 Anna Sigríður Arnardóttir F F Hlaupahópur FH 534 36 36 1:57:56 4:30:23 8:11:59   10:41:38 12:58:03 15:21:13 17:30:37 19:10:46 23:10:07
 

 

60 km

Röð Tími Nafn Kyn Flokkur Skokkhópur Rásnr. Röð
Kyn
Röð
Flokkur
Tími_1 Tími_2 Tími_3 Tími_4 Tími_5 Tími_6
10 7:02:05 Hlynur Guðmundsson M M Laugaskokk 1280 9 9 1:54:25 2:58:19 4:01:47 4:46:38 5:57:54 7:02:05
81 9:10:24 Tómas Beck M M Hlaupahópur FH 1024 72 72 2:22:23 3:45:01 5:03:53 6:04:07 7:39:24 9:10:24
238 10:55:00 Björn Guðmundsson M M Hlaupahópur FH 1100 201 201 2:50:08 4:25:35 6:03:52 7:20:00 9:06:07 10:55:00
239 10:55:01 Daníel Gunnars Jónsson M M Hlaupahópur FH 1208 202 202 2:50:19 4:26:51 6:03:53 7:20:01 9:06:09 10:55:01
255 11:07:36 Guðni Gíslason M M Hlaupahópur FH 1065 217 217 2:50:30 4:26:47 6:03:23 7:19:53 9:09:35 11:07:36
294 11:47:26 Sveinbjörn Sigurðsson M M Hlaupahópur FH 1069 252 252 2:59:41 4:48:33 6:27:38 7:46:11 9:51:15 11:47:26
295 11:47:26 Þorbjörg Ósk Pétursdóttir F F Hlaupahópur FH 1062 43 43 2:59:44 4:43:20 6:27:33 7:46:00 9:50:55 11:47:26
296 11:47:26 Valgerður Rúnarsdóttir F F Hlaupahópur FH 1081 44 44 2:56:11 4:50:56 6:33:53 7:47:12   11:47:26
297 11:47:27 Sigríður Sara Sigurðardóttir F F Hlaupahópur FH 1371 45 45 2:57:10 4:51:08 6:33:55 7:46:16 9:51:09 11:47:27
298 11:47:27 Gísli Guðmundsson M M Hlaupahópur FH 1066 253 253 2:57:01 4:42:23 6:22:34 7:46:07 9:51:01 11:47:27
339 12:37:13 Matthildur Rúnarsdóttir F F Hlaupahópur FH 1085 59 59 2:59:50 5:02:09 6:53:52 8:13:26 10:27:46 12:37:13
342 12:42:42 Arndís Eva Finnsdóttir F F Hlaupahópur FH 1193 60 60 2:57:21 4:51:00 6:34:16 8:00:02 10:21:19 12:42:42

 

34 km

Röð Tími Nafn Kyn Flokkur Skokkhópur Rásnr. Röð
Kyn
Röð
Flokkur
Tími_1 Tími_2 Tími_3
29 4:19:25 Grétar Snorrason M M Hlaupahópur FH 2124 28 28 2:06:38 3:22:13 4:19:25
50 4:39:25 Víðir Magnússon M M Hlaupahópur FH 2024 47 47 2:06:41 3:33:08 4:39:25
73 4:52:51 Sigurjón Sigurbjörnsson M M Hlaupahópur FH 2078 66 66 2:21:29 3:46:40 4:52:51
210 5:38:23 Þóra Gísladóttir F F Hlaupahópur FH 2125 28 28 2:39:16 4:20:13 5:38:23
211 5:38:23 Einar Karl Þórhallsson M M Hlaupahópur FH 2119 183 183 2:39:17 4:21:55 5:38:23
214 5:39:39 Veigur Sveinsson M M Hlaupahópur FH 2112 186 186 2:39:15 4:20:19 5:39:39
223 5:43:20 Egill Guðmundsson M M Hlaupahópur FH 2031 194 194 2:43:06 4:25:34 5:43:20
250 5:53:31 Siguður Ísólfsson M M Hlaupahópur FH 2576 219 219 2:43:49 4:29:28 5:53:31
251 5:53:31 Ingvar Stefánsson M M Hlaupahópur FH 2165 220 220 2:43:32 4:29:24 5:53:31
349 6:33:10 Kristíanna Jessen F F Hlaupahópur FH 2491 51 51 3:10:54 5:04:29 6:33:10
353 6:33:17 Margrét Jóhannsdóttir F F Hlaupahópur FH 2108 54 54 3:09:00 5:06:50 6:33:17
357 6:35:10 Helgi Harðarson M M Hlaupahópur FH 2086 302 302 3:04:47 5:06:15 6:35:10
370 6:39:44 Guðrún Sigríður Reynisdóttir F F Hlaupahópur FH 2155 60 60 3:13:10 5:13:22 6:39:44
374 6:40:31 Örn Johnsen M M Hlaupahópur FH 2057 313 313 3:11:27 5:08:48 6:40:31
385 6:46:49 Þórarinn Böðvar Þórarinsson M M Hlaupahópur FH 2120 320 320 3:13:02 5:13:58 6:46:49
389 6:48:42 Jónína Kristín Ólafsdóttir F F   2232 68 68 3:11:10 5:09:36 6:48:42
419 6:59:05 Harpa Hrönn Grétarsdóttir F F Hlaupahópur FH 2088 80 80 3:12:51   6:59:05
420 6:59:05 Berglind Þóra Hallgeirsdóttir F F Hlaupahópur FH 2140 81 81 3:12:46 5:31:19 6:59:05
421 6:59:05 Berglind Arnarsdóttir F F Hlaupahópur FH 2066 82 82 3:12:49 5:31:26 6:59:05
431 7:07:27 Hannes Jón Marteinsson M M Hlaupahópur FH 2087 345 345 3:13:06 5:31:29 7:07:27
436 7:15:43 Kristina Andersson F F Hlaupahópur FH 2032 88 88 3:24:05 5:34:16 7:15:43
439 7:19:33 Birna Björk Árnadóttir F F Hlaupahópur FH 2059 89 89 3:24:46 5:41:47 7:19:33
440 7:19:34 Valgerður Freyja Ágústsdóttir F F Hlaupahópur FH 2012 90 90 3:24:32 5:41:27 7:19:34
441 7:19:34 Inga Eiríksdóttir F F Hlaupahópur FH 2121 91 91 3:24:38 5:41:34 7:19:34
442 7:20:11 Bjarney Gunnarsdóttir F F Hlaupahópur FH 2027 92 92 3:23:27 5:42:07 7:20:11
447 7:24:09 Ragnhildur Aðalsteinsdóttir F F Hlaupahópur FH 2077 93 93 3:29:16 5:42:20 7:24:09
448 7:24:09 Arna Friðriksdóttir F F Hlaupahópur FH 2076 94 94 3:29:13 5:42:04 7:24:09
449 7:24:14 Jón Tryggvi Þórsson M M Hlaupahópur FH 2487 355 355 3:25:45 5:35:46 7:24:14
450 7:24:16 Þóra Bjarndís Þorbergsdóttir  F F Hlaupahópur FH 2485 95 95 3:25:42 5:35:51 7:24:16
451 7:24:34 Ingibjörg Þorbergsdóttir F F Hlaupahópur FH 2096 96 96 3:25:54 5:35:53 7:24:34
452 7:25:46 Edda Dröfn Eggertsdóttir F F Hlaupahópur FH 2094 97 97 3:25:06 5:42:33 7:25:46
454 7:26:29 Auður Þorkelsdóttir F F Hlaupahópur FH 2072 98 98 3:25:03 5:41:40 7:26:29
461 7:35:22 Þórdís Halldórsdóttir F F Hlaupahópur FH 2103 99 99 3:36:30 5:57:58 7:35:22
462 7:35:23 Guðbjartur Magnússon M M Hlaupahópur FH 2104 363 363 3:36:34 5:57:54 7:35:23
472 7:44:16 Jóhannes Þór Ævarsson M M Hlaupahópur FH 2346 368 368 3:34:45 5:56:17 7:44:16
473 7:44:18 Herdís Rúnarsdóttir F F Hlaupahópur FH 2347 105 105 3:34:50 5:56:21 7:44:18

 

17 km

Röð Tími Nafn Kyn Flokkur Skokkhópur Rásnr. Röð
Kyn
Röð
Flokkur
16 1:35:49 Fannar Óli Friðleifsson M M Hlaupahópur FH 3285 16 16
24 1:43:10 Arnar Karlsson M M Hlaupahópur FH 3096 23 23
101 2:11:14 Gústav Axel Gunnlaugsson M M Hlaupahópur FH 3227 77 77
116 2:18:16 Kristján Guðnason M M Hlaupahópur FH 3282 88 88
141 2:25:34 Sveinn Kjartan Baldursson M M Hlaupahópur FH 3019 102 102
146 2:28:47 Viktor Ólason M M Hlaupahópur FH 3058 104 104
152 2:33:06 Guðmundur Jónsson M M Hlaupahópur FH 3144 106 106
163 2:42:40 Þórdís Jóhannsdóttir Wathne F F Laugaskokk 3114 54 54
167 2:46:50 Helena Richter F F Hlaupahópur FH 3140 58 58
170 2:47:29 Elsa Sigríður Þorvaldsdóttir F F Hlaupahópur FH 3094 61 61
182 2:53:50 Erla Kristinsdóttir F F Hlaupahópur FH 3155 69 69
189 2:56:15 Sigurður Þorvaldsson M M Hlaupahópur FH 3088 115 115
192 2:57:08 Erna Björk Hjaltadóttir F F Hlaupahópur FH 3157 76 76
197 3:07:27 Hrefna Sif Heiðarsdóttir  F F Hlaupahópur FH 3148 80 80
198 3:07:27 Ragnheiður Jónsdóttir  F F Hlaupahópur FH 3042 81 81
199 3:07:30 Sara Finnbogadóttir  F F Hlaupahópur FH 3112 82 82
200 3:07:31 Harpa Sævarsdóttir F F Hlaupahópur FH 3048 83 83
201 3:07:31 Kristín Valdimarsdóttir F F Hlaupahópur FH 3038 84 84
202 3:08:29 Sigríður Lísabet Sigurðardóttir  F F Hlaupahópur FH 3143 85 85
207 3:45:55 Birgitta Baldursdóttir  F F Hlaupahópur FH 3154 89 89
208 3:45:58 Eybjörg Drífa Flosadóttir  F F Hlaupahópur FH 3028 90 90
209 3:45:58 Jóna Sigríður Úlfarsdóttir  F F Hlaupahópur FH 3150 91 91
210 3:46:01 Guðrún Stefánsdóttir F F Hlaupahópur FH 3097 92 92
211 3:51:22 Jón Ómar Erlingsson M M Hlaupahópur FH 3034 119 119
212 3:51:22 Þórhildur Höskuldsdóttir F F Hlaupahópur FH 3156 93 93
213 3:51:22 Ida Jensdóttir F F Hlaupahópur FH 3119 94 94
214 3:51:22 Svanhildur Ásta Kristjánsdóttir F F Hlaupahópur FH 3035 95 95
216 3:58:38 Þorsteinn Ingimundarson  M M Hlaupahópur FH 3037 120 120
 

 17 km Nordic Walk

Röð Tími Nafn Kyn Flokkur Skokkhópur Rásnr. Röð
Kyn
Röð
Flokkur
14 4:19:15 Ásgeirsdóttir Kristjana Þórdís F F Hlaupahópur FH 3348 8 8

 

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Sportv÷rur 2XU J˙nÝ 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2019?
Adidas
Asics
Brooks
Ecco
Hoka OneOne
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
On
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is