Hausmynd2018-RM2017
66NStadarfellJakki2018
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2018
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2018
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2011
15.7.2011
HlaupahßtÝ­ ß Vestfj÷r­um - Sund og hjˇlrei­ar

Vestfirðir, 17. júlí 2011

 

Vesturgata 55 km hjólreiðar - Heildarúrslit

Röð   Tími       Nafn
1     02:32:56   Hafsteinn Ægir Geirsson
2 02:37:46 Árni Már Jónsson
3 02:43:44 Helgi Berg Friðþjófsson
4 03:01:40 Arnaldur Gylfason
5 03:06:27 Ingvar Ómarsson
6 03:07:28 Jens Þór Sigurðarson
7 03:09:47 Sigurður Þórarinsson
8 03:15:02 Benedikt Skúlason
9 03:19:18 María Ögn Guðmundsdóttir
10 03:20:56 Bergur Benediktsson
11 03:21:41 Örlygur Sigurjónsson
12 03:23:47 Bjarki Bjarnason
13 03:31:12 Kristján Kristjánsson
14 03:31:24 Guðberg Björnsson
15 03:32:52 Gunnar Stefánsson
16 03:32:55 Aron Andrew Rúnarsson
17 03:32:55 Skarphéðinn Halldórsson
18 03:36:00 Páll Sveinsson
19 03:37:29 Rúnar Andrew Jónsson
20 03:37:51 Einar Kristinsson
21 03:37:57 Trausti Valdimarsson
22 03:38:18 Þóra Björg Magnúsdóttir
23 03:41:31 Árni Heiðar Gylfason
24 03:43:54 Unnsteinn Sigurgeirsson
25 03:44:23 Kristbjörn Sigurjónsson
26 03:44:59 Arnþór Halldórsson
27 03:46:05 Jón Hákon Hjaltalín
28 03:46:42 Sigrún K. Barkardóttir
29 03:47:35 Hinrik Jóhannsson
30 03:51:12 Þorsteinn Páll Hængsson
31 03:51:14 Árni Jónsson
32 03:53:46 Björg Árnadóttir
33 03:55:37 Ásdís Kristjánsdóttir
34 03:57:54 Kristinn Garðarsson
35 03:59:18 Arnór Þorkell Gunnarsson
36 04:01:57 Einar Baldvin Gunnarsson
37 04:03:30 Sigurjón Vilbergsson
38 04:05:08 Albert Högnason
39 04:07:00 Ólafur Grétarsson
40 04:15:15 Katrín Árnadóttir
41 04:25:08 Hólmfríður Vala Svavarsdóttir
42 04:36:33 Frank Dieter Luckas
43 04:37:43 Markús H. Guðmundsson
44 04:40:50 Björn Ragnarsson
45 04:46:26 Málfríður Guðmundsdóttir
46 04:47:17 Sigríður Ásta Guðjónsdóttir
47 04:48:30 Bjarki Freyr Rúnarsson
48 04:48:59 Jóhann Dagur Svansson
49 04:49:36 Björk Hauksdóttir
50 04:54:09 Bogi Ragnarsson


Vesturgata 55 km hjólreiðar - Flokkaúrslit

Röð   Tími       Nafn
Karlar
1     02:32:56   Hafsteinn Ægir Geirsson
2 02:37:46 Árni Már Jónsson
3 02:43:44 Helgi Berg Friðþjófsson
4 03:01:40 Arnaldur Gylfason
5 03:06:27 Ingvar Ómarsson
6 03:07:28 Jens Þór Sigurðarson
7 03:09:47 Sigurður Þórarinsson
8 03:15:02 Benedikt Skúlason
9 03:20:56 Bergur Benediktsson
10 03:21:41 Örlygur Sigurjónsson
11 03:23:47 Bjarki Bjarnason
12 03:31:12 Kristján Kristjánsson
13 03:31:24 Guðberg Björnsson
14 03:32:52 Gunnar Stefánsson
15 03:32:55 Aron Andrew Rúnarsson
16 03:32:55 Skarphéðinn Halldórsson
17 03:36:00 Páll Sveinsson
18 03:37:29 Rúnar Andrew Jónsson
19 03:37:51 Einar Kristinsson
20 03:37:57 Trausti Valdimarsson
21 03:41:31 Árni Heiðar Gylfason
22 03:43:54 Unnsteinn Sigurgeirsson
23 03:44:23 Kristbjörn Sigurjónsson
24 03:44:59 Arnþór Halldórsson
25 03:46:05 Jón Hákon Hjaltalín
26 03:47:35 Hinrik Jóhannsson
27 03:51:12 Þorsteinn Páll Hængsson
28 03:51:14 Árni Jónsson
29 03:57:54 Kristinn Garðarsson
30 03:59:18 Arnór Þorkell Gunnarsson
31 04:01:57 Einar Baldvin Gunnarsson
32 04:03:30 Sigurjón Vilbergsson
33 04:05:08 Albert Högnason
34 04:07:00 Ólafur Grétarsson
35 04:36:33 Frank Dieter Luckas
36 04:37:43 Markús H. Guðmundsson
37 04:40:50 Björn Ragnarsson
38 04:48:30 Bjarki Freyr Rúnarsson
39 04:48:59 Jóhann Dagur Svansson
40 04:54:09 Bogi Ragnarsson
Konur
1 03:19:18 María Ögn Guðmundsdóttir
2 03:38:18 Þóra Björg Magnúsdóttir
3 03:46:42 Sigrún K. Barkardóttir
4 03:53:46 Björg Árnadóttir
5 03:55:37 Ásdís Kristjánsdóttir
6 04:15:15 Katrín Árnadóttir
7 04:25:08 Hólmfríður Vala Svavarsdóttir
8 04:46:26 Málfríður Guðmundsdóttir
9 04:47:17 Sigríður Ásta Guðjónsdóttir
10 04:49:36 Björk Hauksdóttir



Hlaupahátíð 500 m sund

Röð    Tími     Nafn                            Skokkhópur/Félag

1      09:22    Gísli Kristjánsson
2 10:00 Smári Björnsson Elsku Jóa
3 10:06 Svala Sif Sigurgeirsdóttir Riddarar Rósu
4 10:22 Ásgeir Elíasson Bíddu aðeins
5 10:39 Trausti Valdimarsson Ægir þríþraut
6 11:19 Ingibjörg Kristjánsdóttir Riddarar Rósu
7 11:23 Sigmundur Stefánsson Frískir Flóamenn
8 11:29 Albert Högnason Riddarar Rósu
9 11:30 Bjarki Freyr Rúnarsson Elsku jóa
10 11:54 Hólmfríður Vala Svavarsdóttir Riddarar Rósu
11 12:07 Þorsteinn Páll Hængsson
12 12:16 Fannar Baldursson Elsku Jóa
13 12:24 Gunnar Stefánsson 3SH
14 12:41 Kristbjörn Sigurjónsson Riddarar Rósu
15 13:06 Ásdís Kristjánsdóttir 3SH
16 13:15 Aníta Jóhannsdóttir
17 13:57 Rannveig Halldórsdóttir Riddarar Rósu
18 15:04 Sigurður Þórarinsson ÍR-skokk
19 20:21 Hermann Úlfarsson
20 21:02 Páll Guðjónsson
Flokkar
Röð Tími Nafn Skokkhópur/Félag Konur
1 10:06 Svala Sif Sigurgeirsdóttir Riddarar Rósu
2 11:19 Ingibjörg Kristjánsdóttir Riddarar Rósu
3 11:54 Hólmfríður Vala Svavarsdóttir Riddarar Rósu
4 13:06 Ásdís Kristjánsdóttir 3SH
5 13:15 Aníta Jóhannsdóttir
6 13:57 Rannveig Halldórsdóttir Riddarar Rósu
Karlar
1 09:22 Gísli Kristjánsson
2 10:00 Smári Björnsson Elsku Jóa
3 10:22 Ásgeir Elíasson Bíddu aðeins
4 10:39 Trausti Valdimarsson Ægir þríþraut
5 11:23 Sigmundur Stefánsson Frískir Flóamenn
6 11:29 Albert Högnason Riddarar Rósu
7 11:30 Bjarki Freyr Rúnarsson Elsku jóa
8 12:07 Þorsteinn Páll Hængsson
9 12:16 Fannar Baldursson Elsku Jóa
10 12:24 Gunnar Stefánsson 3SH
11 12:41 Kristbjörn Sigurjónsson Riddarar Rósu
12 15:04 Sigurður Þórarinsson ÍR-skokk
13 20:21 Hermann Úlfarsson
14 21:02 Páll Guðjónsson

 

 

 

Hlaupahátíð 1500 m sund

Röð   Tími   Nafn    

1     37:46  Hildur Sólveig Elvarsdóttir
2 39:05 Benedikt Ólafsson
3 45:40 Friðþóra Arna Sigfúsdóttir Flokkar Konur
1 37:46 Hildur Sólveig Elvarsdóttir
2 45:40 Friðþóra Arna Sigfúsdóttir
Karlar
1 39:05 Benedikt Ólafsson
Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2018?
Asics
Adidas
Brooks
Ecco
Hoka
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is