Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2020
  ┌rslit 2019
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2020
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2020
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2020
25.7.2020
Fj÷gurra skˇga hlaupi­

Fnjóskadalur, 25. júlí 2020

FjögurraSkogaHlaupið 

Vegalengdir: 4,3 km, 10,3 km, 17,6 km og 30,6 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.   

 

Heildarúrslit 4,3 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr.
1 00:25:04 Steingrímur Birgisson 1965   1104
2 00:25:07 Lena Egilsdóttir 2000   1105
3 00:27:32 Guðbrandur Helgi Kristinsson 2010   1102
4 00:27:34 Þórhildur Steingrímsdóttir 1994   1103
5 00:27:48 Margrét Sóley Kristinsdóttir 2010   1101
6 00:28:52 Þórey Edda Þórleifsdóttir 2000   1106
7 00:30:51 Mikael Máni Jensson 2000   1108
8 00:31:48 Snædís Hanna Jensdóttir 2000   1107
9 00:33:59 Elmar Bjarki Agnarsson 2000   1110
10 00:34:04 Guðný Eysteinsdóttir 2000   1109
 

 

 

Flokkaúrslit 4,3 km 

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr.
Karl          
1 00:25:04 Steingrímur Birgisson 1965   1104
2 00:27:32 Guðbrandur Helgi Kristinsson 2010   1102
3 00:30:51 Mikael Máni Jensson 2000   1108
4 00:33:59 Elmar Bjarki Agnarsson 2000   1110
Kona        
1 00:25:07 Lena Egilsdóttir 2000   1105
2 00:27:34 Þórhildur Steingrímsdóttir 1994   1103
3 00:27:48 Margrét Sóley Kristinsdóttir 2010   1101
4 00:28:52 Þórey Edda Þórleifsdóttir 2000   1106
5 00:31:48 Snædís Hanna Jensdóttir 2000   1107
6 00:34:04 Guðný Eysteinsdóttir 2000   1109
 

 

 

Heildarúrslit 10,3 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr.
1 00:48:47 Tómas Pétursson 1972   1530
2 00:50:02 Mari Jaersk 1987 UltraForm brooks 1502
3 00:51:00 Hermann Þór Hauksson 1988   1524
4 00:51:02 Andri Þór Stefánsson 1999   1536
5 00:51:17 Björn Orri Þórðarson 2005   1528
6 00:51:23 Þórleifur Björnsson 1970   1527
7 00:52:04 Jakob Sævar Sigurðsson 1984   1532
8 00:55:25 Helgi Halldórsson 1987   1522
9 00:55:36 Arnar Freyr Lárusson 1989   1526
10 00:55:36 Edda Steingrímsdóttir 1991   1525
11 00:56:12 Valgeir Þór Þorvaldsson 1989 Laugaskokk 1518
12 01:01:27 Eggert Sigtryggsson 2005 Hlaupahópur FH 1500
13 01:01:42 Jóhannes Ingi Torfason 1993   1520
14 01:01:57 Ester María Ólafsdóttir  1988   1539
15 01:02:10 Karólína Pálsdóttir 1997 UFA Eyrarskokk 1535
16 01:02:32 Marin Laufey Davidsdottir 1995   1512
17 01:03:24 Arnar Gudmundsson 1971 6 Hrafnar 1506
18 01:03:25 Kolbrún Óskarsdóttir 1976 6 Hrafnar 1505
19 01:03:46 Valgerður Bjarnadóttir 1992   1519
20 01:05:01 Gunnar Valur Eyþórsson 1968   1523
21 01:05:25 Guðbjörg Björnsdóttir 1965 Hlaupahérar Egilsstöðum 1507
22 01:06:45 Birgir Gauti Kristjánsson 2006 Breiðablik 1529
23 01:07:48 Gunnar Þór Sigurðarson 2008 UFA Eyrarskokk 1533
24 01:07:53 Elsa Kristín Arnaldardóttir 2007 Stjarnan 1537
25 01:07:54 Ásmundur Hálfdán Ásmundsson 1994   1513
26 01:09:03 Eggert Már Sigtryggsson 1962 Hlaupahérar Egilsstöðum 1508
27 01:09:56 Marianne Sigurðardóttir Glad 1989   1538
28 01:11:26 Heiðrún Jóhannsdóttir 1975 UFA-Eyrarskokk 1517
29 01:11:30 Edda Eggertsdottir 1979 Hlaupahópur FH 1501
30 01:11:43 Sandra Mjöll Jónsdóttir 1988   1521
31 01:12:08 Vöggur Clausen  1950   1503
32 01:13:00 Sigríður Þrúður Stefánsdóttir 1967 Náttúruhlaup/Breiðablik 1514
33 01:13:23 Sif Sturludóttir 1981   1504
34 01:15:21 Heiðbjört Kristín Ómarsdóttir 2009   1509
35 01:15:21 Sólrún Assa Arnarsdóttir  2009   1510
36 01:15:34 Harpa Gunnlaugsdóttir 1973   1531
37 01:16:18 Bjarney Vala Steingrímsdóttir 1966   1511
38 01:21:12 Sóley Helga Björgvinsdóttir 1966 UFA Eyrarskokk 1534
39 01:22:53 Ástrós Hera Guðfinnsdóttir 1993   1515
40 01:22:54 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 Breiðablik / Þríkó 1516
 

 

 

Flokkaúrslit 10,3 km 

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr.
Karl          
1 00:48:47 Tómas Pétursson 1972   1530
2 00:51:00 Hermann Þór Hauksson 1988   1524
3 00:51:02 Andri Þór Stefánsson 1999   1536
4 00:51:17 Björn Orri Þórðarson 2005   1528
5 00:51:23 Þórleifur Björnsson 1970   1527
6 00:52:04 Jakob Sævar Sigurðsson 1984   1532
7 00:55:25 Helgi Halldórsson 1987   1522
8 00:55:36 Arnar Freyr Lárusson 1989   1526
9 00:56:12 Valgeir Þór Þorvaldsson 1989 Laugaskokk 1518
10 01:01:27 Eggert Sigtryggsson 2005 Hlaupahópur FH 1500
11 01:01:42 Jóhannes Ingi Torfason 1993   1520
12 01:03:24 Arnar Gudmundsson 1971 6 Hrafnar 1506
13 01:05:01 Gunnar Valur Eyþórsson 1968   1523
14 01:06:45 Birgir Gauti Kristjánsson 2006 Breiðablik 1529
15 01:07:48 Gunnar Þór Sigurðarson 2008 UFA Eyrarskokk 1533
16 01:07:54 Ásmundur Hálfdán Ásmundsson 1994   1513
17 01:09:03 Eggert Már Sigtryggsson 1962 Hlaupahérar Egilsstöðum 1508
18 01:12:08 Vöggur Clausen  1950   1503
Kona        
1 00:50:02 Mari Jaersk 1987 UltraForm brooks 1502
2 00:55:36 Edda Steingrímsdóttir 1991   1525
3 01:01:57 Ester María Ólafsdóttir  1988   1539
4 01:02:10 Karólína Pálsdóttir 1997 UFA Eyrarskokk 1535
5 01:02:32 Marin Laufey Davidsdottir 1995   1512
6 01:03:25 Kolbrún Óskarsdóttir 1976 6 Hrafnar 1505
7 01:03:46 Valgerður Bjarnadóttir 1992   1519
8 01:05:25 Guðbjörg Björnsdóttir 1965 Hlaupahérar Egilsstöðum 1507
9 01:07:53 Elsa Kristín Arnaldardóttir 2007 Stjarnan 1537
10 01:09:56 Marianne Sigurðardóttir Glad 1989   1538
11 01:11:26 Heiðrún Jóhannsdóttir 1975 UFA-Eyrarskokk 1517
12 01:11:30 Edda Eggertsdottir 1979 Hlaupahópur FH 1501
13 01:11:43 Sandra Mjöll Jónsdóttir 1988   1521
14 01:13:00 Sigríður Þrúður Stefánsdóttir 1967 Náttúruhlaup/Breiðablik 1514
15 01:13:23 Sif Sturludóttir 1981   1504
16 01:15:21 Heiðbjört Kristín Ómarsdóttir 2009   1509
17 01:15:21 Sólrún Assa Arnarsdóttir  2009   1510
18 01:15:34 Harpa Gunnlaugsdóttir 1973   1531
19 01:16:18 Bjarney Vala Steingrímsdóttir 1966   1511
20 01:21:12 Sóley Helga Björgvinsdóttir 1966 UFA Eyrarskokk 1534
21 01:22:53 Ástrós Hera Guðfinnsdóttir 1993   1515
22 01:22:54 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 Breiðablik / Þríkó 1516
 

 

 

 

Heildarúrslit 17,6 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr.
1 01:12:25 Benoit branger 1984   2011
2 01:28:33 Hinrik Geir Jónsson 1983   2043
3 01:28:35 Sigrún Björk Sigurðardóttir 1982 UFA Eyrarskokk 2023
4 01:29:14 Hákon Sverrisson 1973 Hlaupahópur Breiðabliks 2033
5 01:31:06 Arnaldur Loftsson 1970 Laugaskokk 2007
6 01:31:32 Íris Emma Gunnarsdóttir 1996   2029
7 01:31:33 Guðrún Arngrímsdóttir 1982 Team Nesbræður/HÞ/Ufa Eyrarskokk 2038
8 01:31:33 Ragna Baldvinsdóttir 1991 Team Nesbræður/HÞ 2037
9 01:31:59 Halldór Karl Halldórsson 1982   2021
10 01:32:54 Jón Benjamín Halldóruson  1988   2013
11 01:33:38 Jón Vignir Guðnason 1979 Hlaupaklúbburinn BoffogBatti 2004
12 01:33:39 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH 2048
13 01:35:07 Helgi Örn Eyþórsson 1971 UFA Eyrarskokk 2010
14 01:35:18 Kristinn Lárusson 1967   2018
15 01:35:42 Gunnar Valur Sveinsson 1966   2030
16 01:36:30 Guðrún Fema Ágústsdóttir 1967   2028
17 01:37:37 Daníel Grétarsson 1992   2016
18 01:38:08 Bertel Ingi Arnfinnsson 1976   2025
19 01:39:00 Sigurður Magnús Garðarsson 1967 Laugaskokk 2046
20 01:42:12 Ester Rúnarsdóttir 1980   2015
21 01:42:42 Alda Ólína Arnarsdóttir 1995   2040
22 01:42:42 Arnar Valsteinsson 1969   2041
23 01:43:05 Halla María Hjartardóttir 1997   2009
24 01:46:17 Hannes Blöndal 1969 Breiðablik 2024
25 01:46:18 Jón Jóhann Þórðarson 1970 Hlaupahópur Breiðabliks 2034
26 01:46:55 Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir 1992   2008
27 01:47:04 Rúnar Ólafsson 1966 Skokkhópur Fram Grafarholti 2022
28 01:47:55 Sigþór Sigmarsson  1971 FÍAL 2003
29 01:48:32 Hildur Edda Grétarsdóttir 1985   2014
30 01:49:52 Íris Hlín Vöggsdóttir  1982 Náttúruhlaup  2044
31 01:51:35 Guðmundur Bjarnason 1964 UFA Eyrarskokk 2017
32 01:53:42 Terje Berg  1972 Eyrarskokk  2006
33 01:54:26 Jóhanna Björg Hansen 1966 Mosóskokk 2042
34 01:54:34 Sigrún Gréta Helgadóttir 1971   2012
35 01:55:10 Vera Víðisdóttir 1979   2002
36 01:59:32 Anna Halldórsdóttir 1973 Breiðablik 2036
37 01:59:32 Inga Rut Jónsdóttir 1976 Breiðablik 2035
38 01:59:43 Íris Björk Baldursdóttir 1973 Hlaupahópur Breiðabliks 2039
39 02:01:32 Þorgerður Marinósdóttir 1970 Hlaupahópur Breiðabliks 2031
40 02:01:49 Sigurrós Óskarsdóttir 1974 Hlaupahópur Breiðabliks 2032
41 02:01:49 Steinþóra Þórisdóttir  1972 Hlaupahópur Breiðabliks  2047
42 02:02:29 Sara Fusco 1991   2049
43 02:05:14 Aðalbjörg Helgadóttir 1972   2005
44 02:06:52 Sólrún Snæþórsdóttir 1972 Hlaupahópur Breiðabliks 2020
45 02:06:55 Halldóra Jakobsdóttir 1960 Hlaupahótur Breiðabliks 2019
46 02:10:07 Audur Sveinsdottir 1976 UFA Eyrarskokk 2027
47 02:10:08 Líney Elíasdóttir 1971 UFA Eyrarskokk 2026
 

 

Flokkaúrslit 17,6 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr.
Karl          
1 01:12:25 Benoit branger 1984   2011
2 01:28:33 Hinrik Geir Jónsson 1983   2043
3 01:29:14 Hákon Sverrisson 1973 Hlaupahópur Breiðabliks 2033
4 01:31:06 Arnaldur Loftsson 1970 Laugaskokk 2007
5 01:31:59 Halldór Karl Halldórsson 1982   2021
6 01:32:54 Jón Benjamín Halldóruson  1988   2013
7 01:33:38 Jón Vignir Guðnason 1979 Hlaupaklúbburinn BoffogBatti 2004
8 01:33:39 Axel Einar Guðnason 1970 Hlaupahópur FH 2048
9 01:35:07 Helgi Örn Eyþórsson 1971 UFA Eyrarskokk 2010
10 01:35:18 Kristinn Lárusson 1967   2018
11 01:35:42 Gunnar Valur Sveinsson 1966   2030
12 01:37:37 Daníel Grétarsson 1992   2016
13 01:38:08 Bertel Ingi Arnfinnsson 1976   2025
14 01:39:00 Sigurður Magnús Garðarsson 1967 Laugaskokk 2046
15 01:42:42 Arnar Valsteinsson 1969   2041
16 01:46:17 Hannes Blöndal 1969 Breiðablik 2024
17 01:46:18 Jón Jóhann Þórðarson 1970 Hlaupahópur Breiðabliks 2034
18 01:47:04 Rúnar Ólafsson 1966 Skokkhópur Fram Grafarholti 2022
19 01:47:55 Sigþór Sigmarsson  1971 FÍAL 2003
20 01:51:35 Guðmundur Bjarnason 1964 UFA Eyrarskokk 2017
21 01:53:42 Terje Berg  1972 Eyrarskokk  2006
Kona        
1 01:28:35 Sigrún Björk Sigurðardóttir 1982 UFA Eyrarskokk 2023
2 01:31:32 Íris Emma Gunnarsdóttir 1996   2029
3 01:31:33 Guðrún Arngrímsdóttir 1982 Team Nesbræður/HÞ/Ufa Eyrarskokk 2038
4 01:31:33 Ragna Baldvinsdóttir 1991 Team Nesbræður/HÞ 2037
5 01:36:30 Guðrún Fema Ágústsdóttir 1967   2028
6 01:42:12 Ester Rúnarsdóttir 1980   2015
7 01:42:42 Alda Ólína Arnarsdóttir 1995   2040
8 01:43:05 Halla María Hjartardóttir 1997   2009
9 01:46:55 Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir 1992   2008
10 01:48:32 Hildur Edda Grétarsdóttir 1985   2014
11 01:49:52 Íris Hlín Vöggsdóttir  1982 Náttúruhlaup  2044
12 01:54:26 Jóhanna Björg Hansen 1966 Mosóskokk 2042
13 01:54:34 Sigrún Gréta Helgadóttir 1971   2012
14 01:55:10 Vera Víðisdóttir 1979   2002
15 01:59:32 Anna Halldórsdóttir 1973 Breiðablik 2036
16 01:59:32 Inga Rut Jónsdóttir 1976 Breiðablik 2035
17 01:59:43 Íris Björk Baldursdóttir 1973 Hlaupahópur Breiðabliks 2039
18 02:01:32 Þorgerður Marinósdóttir 1970 Hlaupahópur Breiðabliks 2031
19 02:01:49 Sigurrós Óskarsdóttir 1974 Hlaupahópur Breiðabliks 2032
20 02:01:49 Steinþóra Þórisdóttir  1972 Hlaupahópur Breiðabliks  2047
21 02:02:29 Sara Fusco 1991   2049
22 02:05:14 Aðalbjörg Helgadóttir 1972   2005
23 02:06:52 Sólrún Snæþórsdóttir 1972 Hlaupahópur Breiðabliks 2020
24 02:06:55 Halldóra Jakobsdóttir 1960 Hlaupahótur Breiðabliks 2019
25 02:10:07 Audur Sveinsdottir 1976 UFA Eyrarskokk 2027
26 02:10:08 Líney Elíasdóttir 1971 UFA Eyrarskokk 2026
 

 

Heildarúrslit 30,6 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr.
1 02:11:18 Sigurjón Ernir Sturluson 2020 UltraForm / 2XU / On Running 1096
2 02:18:35 Arnar Ólafsson 2000 Skeeter bois 1081
3 02:20:55 Heiðar Hrafn Halldórsson 1986 Hlaupahópurinn Skokki 1092
4 02:26:12 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 1076
5 02:29:15 Oscar Andersson 1989 Crossfit Nordic  1085
6 02:30:43 Finnur Dagsson 1967   1083
7 02:30:52 Jenný Harðardóttir 1992 Laugaskokk 1084
8 02:31:12 María Lovísa Breiðdal 1994   1095
9 02:48:40 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 1979 Laugaskokk 1094
10 02:57:49 Julia Hantschel 1987 SÍ skokk 1077
11 03:04:06 Rachael Lorna Johnstone 1977 fetcheveryone 1078
12 03:05:49 Árni Heiðar Ívarsson 1975 Riddarar Rósu 1087
13 03:08:28 Tinna Tomasdottir 1982 UFA - Eyrarskokk 1079
14 03:11:39 Kristinn Jóhann Ólafsson  1969 Hlaupahópur Breiðabliks  1082
15 03:13:29 Sigurður Freyr Sigurðarson 1965 UFA Eyrarskokk 1086
16 03:15:35 Ingibjörg Jóhannsdóttir 1986 Hlaupahópur Breiðabliks 1091
17 03:15:35 Jón Ingi Sveinbjörnsson 1984   1090
18 03:15:47 Ingibjörg Jónsdóttir 1960 UFA Eyrarskokk 1089
19 03:18:06 Hildur Imma Jónsdóttir 1978 Náttúruhlaup 1080
20 03:20:59 Ásdís Guðný Guðmundsdóttir 1969 Breiðablik 1088
21 03:35:34 Ásdís Pálmadóttir 1976 UltraForm 1093
 

 

Flokkaúrslit 30,6 km

Röð Lokatími Nafn Fæð.ár Skokkhópur Rásnr.
Karl          
1 02:11:18 Sigurjón Ernir Sturluson 2020 UltraForm / 2XU / On Running 1096
2 02:18:35 Arnar Ólafsson 2000 Skeeter bois 1081
3 02:20:55 Heiðar Hrafn Halldórsson 1986 Hlaupahópurinn Skokki 1092
4 02:26:12 Arnar Karlsson 1969 Hlaupahópur FH 1076
5 02:29:15 Oscar Andersson 1989 Crossfit Nordic  1085
6 02:30:43 Finnur Dagsson 1967   1083
7 03:05:49 Árni Heiðar Ívarsson 1975 Riddarar Rósu 1087
8 03:11:39 Kristinn Jóhann Ólafsson  1969 Hlaupahópur Breiðabliks  1082
9 03:13:29 Sigurður Freyr Sigurðarson 1965 UFA Eyrarskokk 1086
10 03:15:35 Jón Ingi Sveinbjörnsson 1984   1090
Kona        
1 02:30:52 Jenný Harðardóttir 1992 Laugaskokk 1084
2 02:31:12 María Lovísa Breiðdal 1994   1095
3 02:48:40 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 1979 Laugaskokk 1094
4 02:57:49 Julia Hantschel 1987 SÍ skokk 1077
5 03:04:06 Rachael Lorna Johnstone 1977 fetcheveryone 1078
6 03:08:28 Tinna Tomasdottir 1982 UFA - Eyrarskokk 1079
7 03:15:35 Ingibjörg Jóhannsdóttir 1986 Hlaupahópur Breiðabliks 1091
8 03:15:47 Ingibjörg Jónsdóttir 1960 UFA Eyrarskokk 1089
9 03:18:06 Hildur Imma Jónsdóttir 1978 Náttúruhlaup 1080
10 03:20:59 Ásdís Guðný Guðmundsdóttir 1969 Breiðablik 1088
11 03:35:34 Ásdís Pálmadóttir 1976 UltraForm 1093
 

 

Til baka
 
   29.7.2020  Adidas Boost hlaupi­
   25.7.2020  Fj÷gurra skˇga hlaupi­
   24.7.2020  Botnsvatnshlaup Landsbankans
   18.7.2020  Laugavegshlaupi­
   11.7.2020  HvÝtasunnuhlaup Hauka og Brooks
   11.7.2020  Dyrfjallahlaupi­
   4.7.2020  Ůorvaldsdalsskokki­
   2.7.2020  Akureyrarhlaup ═slenskra ver­brÚfa
   1.7.2020  ┴rmannshlaupi­
   27.6.2020  SnŠfellsj÷kulshlaupi­
   27.6.2020  Hj÷rleifsh÷f­ahlaupi­
   24.6.2020  G÷tuhlaup HSS
   20.6.2020  Mt. Esja Ultra
   17.6.2020  Mitt eigi­ sˇlˇ mara■on 19. aprÝl - 17. maÝ 2020
   17.6.2020  Fj÷lnishlaup OlÝs
   13.6.2020  Blßskˇgaskokki­
   11.6.2020  Flˇahlaupi­
   6.6.2020  Hengill Ultra Trail
   6.6.2020  Iceland Running Festival
   9.5.2020  Puffin Run
   17.3.2020  Flandrasprettur 2019-2020 - Mars
   12.3.2020  Powerade Vetrarhlaup 2019-2020 - Mars
   27.2.2020  HlaupaserÝa FH og Bose - Febr˙ar
   18.2.2020  Flandrasprettur 2019-2020 - Febr˙ar
   13.2.2020  Powerade Vetrarhlaup 2019-2020 - Febr˙ar
   13.2.2020  Powerade Vetrarhlaup 2019-2020 - Sta­a Ý stigakeppni eftir 5 hlaup
   23.1.2020  HlaupaserÝa FH og Bose - Jan˙ar
   21.1.2020  Flandrasprettur 2019-2020 - Jan˙ar
   9.1.2020  Powerade Vetrarhlaup 2019-2020 - Jan˙ar
Sportv÷rur 2XU Jan 2020
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is