Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
FrÚttir
Nřjustu frÚttir
FrÚttir 2016
FrÚttir 2015
FrÚttir 2014
FrÚttir 2013
FrÚttir 2012
FrÚttir 2011
FrÚttir 2010
FrÚttir 2009
FrÚttir 2008
FrÚttir 2007
FrÚttir 2006
FrÚttir 2005
FrÚttir 2004
FrÚttir 2003
FrÚttir 2002
FrÚttir 2001
FrÚttir 2000
FrÚttir 1999
FrÚttir 1998
FrÚttir 1997
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2019
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
FrÚttir  >  FrÚttir 2011
12.2.2011
═slendingar Ý 10K hlaupi Ý St. Petersburg, Florida

Sigurður Hansen og Íar Jósafatsson stóðu sig vel í 10 km hlaupi sem haldið var í St. Petersburg, Florida. Þeir unnu báðir sinn aldursflokk og voru framarlega í heildina. Töluverður vindur var, þannig að þetta eru fínir tímar.


http://www.racesmith.com/results/2011results/SuncoastClassic10K021211oa.html


10K RESULTS
Place No.   Name                    Sex Age City                  St Time    Pace  
===== ===== ======================= === === ===================== == ======= =====
    1     8 Austin Richmond           M  24 Clewiston             FL   30:38  4:56
    2   478 Ryan Ripley               M  26 Tampa                 FL   31:26  5:04
    3    12 Kevin Collington          M  26 Orlando               FL   31:45  5:07
    4   384 John Smith                M  42 St. Petersburg        FL   32:04  5:10
    5   362 Joshua Sanchez            M  21 Bradenton             FL   32:35  5:15
    6   470 Cobi Morales              M  36 Miami                 FL   32:55  5:18
    7   316 Jon Noland                M  36 Tampa                 FL   32:59  5:19
    8   486 Tripp Southerland         M  26 Jacksonville          FL   33:06  5:20
    9    10 Andrew Chandler           M  37 St. Petersburg        FL   33:53  5:28
   10   357 Richard Russell           M  50 St. Petersburg        FL   33:59  5:29
   11   190 Sigurdur Hansen           M  41 Reykjavik                  34:02  5:29
   12   431 Cameron Wheeler           M  17 St. Petersburg        FL   34:02  5:29
   13     3 Ludmila Stepanova         F  26 Hebron                KY   34:29  5:33
   14    68 Arnaud Brunetta           M  37 Tampa                 FL   34:40  5:35
   15     4 Sonja Friend-Uhl          F  39 Brentwood             TN   35:01  5:38
   16   341 Michael Reilly            M  60 St. Petersburg        FL   35:01  5:39
   17   453 Lubana Massis             F  26 Tampa                 FL   35:13  5:40
   18   375 Kaitlin Shiver            F  21 Satellite Beach       FL   35:21  5:42
   19     5 Briana Whaley             F  32 Clearwater            FL   35:25  5:42
   20   449 Trey Howell               M  31 St. Petersburg        FL   35:52  5:47
   21   458 Sam Chandler              M  15 St. Petersburg        FL   36:04  5:49
   22   328 Sara Petrick              F  24 Apollo Beach          FL   36:22  5:52
   23   227 Ivar Josafatsson          M  49 Reykavik, ISL              36:26  5:52
   24   474 Kristen Proach            F  26 Clearwater
           


-----

MALE MASTERS CHAMPION
Place O''All No.   Name                    Age City                  St Time    Pace  
===== ===== ===== ======================= === ===================== == ======= =====
    1     4   384 John Smith               42 St. Petersburg        FL   32:04  5:10
MALE AGE GROUP:  40 - 44
Place O''All No.   Name                    Age City                  St Time    Pace  
===== ===== ===== ======================= === ===================== == ======= =====
    1    11   190 Sigurdur Hansen          41 Reykjavik                  34:02  5:29
    2    30   155 Todd Gagnon              42 Lithia                FL   38:15  6:10
    3    35   133 Jeff Essers              43 Largo                 FL   38:58  6:17
    4    45   493 Steve Kropf              43 St. Petersburg        FL   40:50  6:35
    5    50   464 Mike Verdisco            43 Tampa                 FL   41:28  6:41
    6    60    87 Lance Chambers           41 St. Petersburg        FL   42:49  6:54
    7    62   314 Chris Neilson            42 St. Petersburg        FL   43:00  6:56
    8    67   231 Troy Kelley              41 Tampa                 FL   43:59  7:05
    9    69   426 David Weismantel         44 St. Petersburg        FL   44:03  7:06
   10    76   118 Matthew Depenbrock       41 St. Petersburg        FL   44:26  7:10
   11    77   307 Rich Moran               42 Clearwater            FL   44:32  7:10
   12    82   351 Ron Rodrizuez            44 Land O'' Lakes         FL   45:04  7:16
   13   107   468 Pete Carratt             44 Tampa                 FL   48:16  7:46
   14   132    23 Raymond Ade              41 Tampa                 FL   49:58  8:03
   15   150   472 John James               41 St. Petersburg        FL   51:35  8:18
   16   158   481 Tony Bruno               44 Tampa                 FL   52:12  8:24
   17   167   152 Larry Fussell            41 Polk City             FL   52:54  8:31
   18   196   236 Kevin Klare              40 Tampa                 FL   54:38  8:48
   19   319   489 Rudin Haidermota         42 Tampa                 FL 1:02:11 10:01
   20   348    98 Marc Collins             40 St. Petersburg        FL 1:05:35 10:34
MALE AGE GROUP:  45 - 49
Place O''All No.   Name                    Age City                  St Time    Pace  
===== ===== ===== ======================= === ===================== == ======= =====
    1    23   227 Ivar Josafatsson         49 Reykavik, ISL              36:26  5:52
    2    34   427 L Michael Weiss          48 Oldsmar               FL   38:51  6:16
    3    58   432 Douglas White
   

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Sportv÷rur 2XU J˙nÝ 2019
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2019?
Adidas
Asics
Brooks
Ecco
Hoka OneOne
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
On
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is