Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2019
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2019
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2019
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2014
14.8.2014
Hreppslaugarhlaupi­

Hreppslaug 14. ágúst 2014

Vegalengd: 3 km, 7 km og 14,2 km hlaup.

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.

 Heildarúrslit 3 km

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur
1 13:45 Birta Björk Birgisdóttir 2002 Flandri
2 13:50 Einar Ágúst Helgason 2002  
3 15:17 Máni Berg Ellertsson 2007  
4 15:23 Ólöf Finnsdóttir 1962 Hlaupahópur Sigga P
5 15:44 Hildur Valsdóttir 2004 Hlaupahópur FH
6 15:54 Gísli Garðar Sindrason 2004  
7 17:11 Tom Magnússon 2002  
8 17:13 Arna Jara Jökulsdóttir  2001  
9 17:57 Anna Magnússon 1999  
10 18:32 Ingunn Sigurðardóttir    
11 18:48 Inga Vildís Þorkelsdóttir 2003  
12 18:58 Hekla Bjarkardóttir 2006  
13 20:12 Hulda Þorkelsdóttir  2006  
14 20:24 Gunnlaug B. Þorgrímsdóttir 1994  
15 20:24 María Magnúsdóttir 1969 Flandri
16 20:27 Andrea Ína Jökulsdóttir 2004  
17 20:48 Birta Kristín Jökulsdóttir 2007  
18 20:48 Kolbrá Jónsdóttir 2004  
19 21:09 Sveinn Svavar Hallgrímsson 2006  
20 21:26 Valur Snær Tryggvason 2005  
21 21:26 María Rún Ellertsdótir 2004  
22 22:13 Anna B Garðarsdóttir 1970  
23 22:36 Hólmfríður tanias 2004  
 

 

 Flokkaúrslit 3 km

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur
Karlar 18 ára og yngri
1 13:50 Einar Ágúst Helgason 2002  
2 15:17 Máni Berg Ellertsson 2007  
3 15:54 Gísli Garðar Sindrason 2004  
4 17:11 Tom Magnússon 2002  
5 21:09 Sveinn Svavar Hallgrímsson 2006  
6 21:26 Valur Snær Tryggvason 2005  
Konur 18 ára og yngri
1 13:45 Birta Björk Birgisdóttir 2002 Flandri
2 15:44 Hildur Valsdóttir 2004 Hlaupahópur FH
3 17:13 Arna Jara Jökulsdóttir  2001  
4 17:57 Anna Magnússon 1999  
5 18:32 Ingunn Sigurðardóttir    
6 18:48 Inga Vildís Þorkelsdóttir 2003  
7 18:58 Hekla Bjarkardóttir 2006  
8 20:12 Hulda Þorkelsdóttir  2006  
9 20:27 Andrea Ína Jökulsdóttir 2004  
10 20:48 Birta Kristín Jökulsdóttir 2007  
11 20:48 Kolbrá Jónsdóttir 2004  
12 21:26 María Rún Ellertsdótir 2004  
13 22:36 Hólmfríður tanias 2004  
Konur 19-39 ára
1 20:24 Gunnlaug B. Þorgrímsdóttir 1994  
Konur 40 ára og eldri
1 15:23 Ólöf Finnsdóttir 1962 Hlaupahópur Sigga P
2 20:24 María Magnúsdóttir 1969 Flandri
3 22:13 Anna B Garðarsdóttir 1970  
 

 

 Heildarúrslit 7 km

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur
1 27:14 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P
2 29:15 Erlendur Steinn Guðnason 1972 KR Skokk
3 31:26 Hjalti Rögnvaldsson 1987 Boot Camp
4 31:37 Jóhannes Guðjónsson 1950  
5 32:02 Már Jónsson 1959 Richa 116
6 33:16 Valur Bjarni Valsson 1970 Hlaupahópur FH
7 35:28 Flosi Kristjánsson 1951 Hlaupasamtök Lýðveldisins
8 35:31 Brynjar Már Ellertsson 2001  
9 35:33 Yngvi Þorfinnsson 1964  
10 35:46 Valerie Helene Maier 1969 Skokkhópur Hauka
11 36:10 Margrét Jónsdóttir Njarðvík 1966  
12 36:11 Vífill Karlsson 1965  
13 36:12 Kristin Eberl    
14 36:32 Jökull Helgason 1973  
15 36:58 Smári Viðar Guðjónsson 1960 Skagaskokk
16 38:19 Sigurður Guðlaugsson 1967  
17 38:26 Ásrún Ósk Bragadóttir 1979 Skokkhópur Hauka
18 38:29 Kristleifur Sk. Brandsson 1971  
19 38:53 Brynja Björg Bragadóttir 1971 Hlaupahópur FH
20 39:05 Anton Bragason 1958  
21 39:05 Bryndís Jóna Jónsdóttir 1971 Skokkhópur Hauka
22 39:05 Guðrún Kristófersdóttir 1967  
23 39:06 Hólmsteinn Þór Valdimarsson 1986  
24 39:06 Magnús Daníel Brandsson 1963  
25 39:15 Sara Margrét Ólafsdóttir 1974  
26 39:34 Orri Antonsson 1998  
27 39:36 Elín Davíðsdóttir 1969 Flandri
28 39:40 Ingunn Lára Ívarsdóttir 1988  
29 39:41 Eyrún Jónsdóttir 1981 Skokkhópur Hauka
30 40:27 Svanhildur Karlsdóttir 1966 Skokkhópur Hauka
31 41:55 Fanney Valsdóttir 1996 Hlaupahópur FH
32 42:48 Kolbrún Katarínusardóttir 1969 Skagaskokk
33 42:49 Guðlaug Margrét Sverrisdóttir 1961 Skagaskokk
34 43:12 Heiðar Sigurmon Sindrason 2001  
35 43:14 Hjördís Jónsdóttir 1970 Skokkhópur Hauka
36 43:44 Anna Helga Sigfúsdóttir 1979  
37 44:36 Inga Vildís Bjarnadóttir 1964 Flandri
38 45:02 Elísabet Ýr Kristjánsdóttir 1983  
39 45:05 Guðríður Leifsdóttir 1975 Flandri
40 45:23 Elísabet Rós Birgisdóttir 1976 Skokkhópur Hauka
41 45:23 Erla Skaftadóttir 1954 Skokkhópur Hauka
42 46:18 Anna Bára Gunnarsdóttir 1964 Skokkhópur Hauka
43 47:12 Sigurbjörg Þórunn Marteinsdóttir 1982  
44 47:39 Hulda B. magnúsdóttir 1958 Skokkhópur Hauka
45 48:22 Sigríður Kristjánsdóttir 1957 Skokkhópur Hauka
46 48:24 Erna Oddný Gísladóttir  1990 Skokkhópur Hauka
47 48:39 María Guðmundsdóttir Gía 1968 Skokkhópur Hauka
48 49:33 Sigríður Ása Guðmunsdóttir  1979 Flandri
49 50:07 Jónella Sigurjónsdóttir 1974  
50 50:16 Kristjana Jóhannesdóttir 1964 Skokkhópur Hauka
51 53:45 Sigurjón Gunnarsson 1956  
52 53:45 Edda Kjartansdóttir 1958  
53 54:18 Elín Hafberg 1942 Skokkhópur Hauka
 

 

 Flokkaúrslit 7 km

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur
Karlar 18 ára og yngri
1 35:31 Brynjar Már Ellertsson 2001  
2 39:34 Orri Antonsson 1998  
3 43:12 Heiðar Sigurmon Sindrason 2001  
Karlar 19-39 ára
1 31:26 Hjalti Rögnvaldsson 1987 Boot Camp
2 39:06 Hólmsteinn Þór Valdimarsson 1986  
Karlar 40 ára og eldri
1 27:14 Helgi Sigurðsson 1961 Hlaupahópur Sigga P
2 29:15 Erlendur Steinn Guðnason 1972 KR Skokk
3 31:37 Jóhannes Guðjónsson 1950  
4 32:02 Már Jónsson 1959 Richa 116
5 33:16 Valur Bjarni Valsson 1970 Hlaupahópur FH
6 35:28 Flosi Kristjánsson 1951 Hlaupasamtök Lýðveldisins
7 35:33 Yngvi Þorfinnsson 1964  
8 36:11 Vífill Karlsson 1965  
9 36:32 Jökull Helgason 1973  
10 36:58 Smári Viðar Guðjónsson 1960 Skagaskokk
11 38:19 Sigurður Guðlaugsson 1967  
12 38:29 Kristleifur Sk. Brandsson 1971  
13 39:05 Anton Bragason 1958  
14 39:06 Magnús Daníel Brandsson 1963  
15 53:45 Sigurjón Gunnarsson 1956  
Konur 18 ára og yngri
1 41:55 Fanney Valsdóttir 1996 Hlaupahópur FH
Konur 19-39 ára
1 38:26 Ásrún Ósk Bragadóttir 1979 Skokkhópur Hauka
2 39:40 Ingunn Lára Ívarsdóttir 1988  
3 39:41 Eyrún Jónsdóttir 1981 Skokkhópur Hauka
4 43:44 Anna Helga Sigfúsdóttir 1979  
5 45:02 Elísabet Ýr Kristjánsdóttir 1983  
6 45:05 Guðríður Leifsdóttir 1975 Flandri
7 45:23 Elísabet Rós Birgisdóttir 1976 Skokkhópur Hauka
8 47:12 Sigurbjörg Þórunn Marteinsdóttir 1982  
9 48:24 Erna Oddný Gísladóttir  1990 Skokkhópur Hauka
10 49:33 Sigríður Ása Guðmunsdóttir  1979 Flandri
Konur 40 ára og eldri
1 35:46 Valerie Helene Maier 1969 Skokkhópur Hauka
2 36:10 Margrét Jónsdóttir Njarðvík 1966  
3 36:12 Kristin Eberl    
4 38:53 Brynja Björg Bragadóttir 1971 Hlaupahópur FH
5 39:05 Bryndís Jóna Jónsdóttir 1971 Skokkhópur Hauka
6 39:05 Guðrún Kristófersdóttir 1967  
7 39:15 Sara Margrét Ólafsdóttir 1974  
8 39:36 Elín Davíðsdóttir 1969 Flandri
9 40:27 Svanhildur Karlsdóttir 1966 Skokkhópur Hauka
10 42:48 Kolbrún Katarínusardóttir 1969 Skagaskokk
11 42:49 Guðlaug Margrét Sverrisdóttir 1961 Skagaskokk
12 43:14 Hjördís Jónsdóttir 1970 Skokkhópur Hauka
13 44:36 Inga Vildís Bjarnadóttir 1964 Flandri
14 45:23 Erla Skaftadóttir 1954 Skokkhópur Hauka
15 46:18 Anna Bára Gunnarsdóttir 1964 Skokkhópur Hauka
16 47:39 Hulda B. magnúsdóttir 1958 Skokkhópur Hauka
17 48:22 Sigríður Kristjánsdóttir 1957 Skokkhópur Hauka
18 48:39 María Guðmundsdóttir Gía 1968 Skokkhópur Hauka
19 50:07 Jónella Sigurjónsdóttir 1974  
20 50:16 Kristjana Jóhannesdóttir 1964 Skokkhópur Hauka
21 53:45 Edda Kjartansdóttir 1958  
22 54:18 Elín Hafberg 1942 Skokkhópur Hauka

 

Heildarúrslit 14,2 km

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur
1 53:44 Sigurjón Ernir Sturluson 1990 Adidas Oakley / Boot Camp
2 56:49 Bergsveinn Kristinsson 1983 Skokkhópur Hauka
3 1:00:43 Klemenz Sæmundsson 1963 3N
4 1:01:14 Gunnar v Gunnarsson 1969 flandri
5 1:02:21 Hlynur Skagfjörð Pálsson 1970 Hlaupahópur Ármanns.
6 1:03:05 Haraldur Haraldsson 1986  
7 1:03:10 Friðrik Á Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
8 1:04:56 Karl Rúnar Þórsson 1967 Skokkhópur Hauka
9 1:05:50 Ingi Páll Sæbjörnsson 1973 Skokkhópur Hauka
10 1:05:58 Simona Vareikaite 1992 Boot Camp
11 1:06:12 Jóhanna Arnórsdóttir 1969 Hlaupasamtök Lýðveldisins
12 1:06.32 Hreiðar Júlíusson 1966 Skokkhópur Hauka
13 1:06:36 Sigurður Ingvarsson 1956 Hlaupasamtök Lýðveldisins
14 1:09:04 Bjarni Sæmundsson 1965 Flandri
15 1:10:04 Guðmundur Kári Þorgrímsson 1999 Bratti
16 1:10:18 Bragi Þór Svavarsson 1971 Flandri
17 1:10:24 Júlíanna Jónsdóttir 1979 Skokkhópur Hauka
18 1:11:02 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981  
19 1:11:44 Sigurður Gunnarsson 1980 Frískir Flóamenn
20 1:13:10 Guðmundur Sigurbjörnsson 1959 Skagaskokk
21 1:13:17 Róbert Ketilsson 1989 Skagaskokk
22 1:13:21 magano katrina shiimi Asmundsson 1972 Hlaupasamtök Lyðveldisins
23 1:13:27 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk
24 1:13:50 Þorgeir H. Jónsson 1979 Skokkhópur Hauka
25 1:14:12 Álfheiður Gunnarsdóttir 1973 Skokkhópur Hauka
26 1:15:06 Helmut Hinrichsen 1953 Hlaupasamtök Lýðveldisins
27 1:15:19 Valur Ægisson 1984 Grjótskokk
28 1:16:26 Jóney Kristjánsdóttir 1965 Skokkhópur Hauka
29 1:17:07 Jón Birkir Þorbjörnsson 2002 Skagaskokk
30 1:17:09 Eyrún Helga Þorleifsdóttir 1966 Skagaskokk
31 1:17:23 Brynhildur Björnsdóttir 1961 Skagaskokk
32 1:17:50 Eva Ósk Eggertsdóttir 1988 Grjótskokk
33 1:17:56 Helga Elínborg Guðmundsdóttir 1970 Bratti
34 1:18:13 Díana Harpa Ríkharðsdóttir 1972 Skokkhópur Hauka
35 1:20:07 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS
36 1:21:07 Sigurbjörg Hulda Guðjónsdóttir 1971 Skagaskokk
37 1:22:21 Ægir Emilsson 1969 3N
38 1:23:12 Margrét Sverrisdóttir  1965 Skokkhópur Hauka 
39 1:23:51 Brynja Kolbrún Pétursdóttir 1977  
40 1:27:16 Ingibjörg Finnbogadóttir 1965 Skagaskokk
41 1:27:54 Ingveldur Erlingsdóttir 1974 Skokkhópur Hauka
42 1:28:02 Á. Olga Sigurðardóttir 1964 Skokkhópur Hauka
43 1:28:05 Sveinborg Kristjánsdóttir 1965 Skagaskokk
44 1:31:11 Auður H Ingólfsdóttir 1970 Flandri
45 1:31:24 Eysteinn Hafberg  1940 Skokkhópur Hauka
46 1:31:30 Bryndís Ólöf Guðjónsdóttir 1959 Skagaskokk

 

 Flokkaúrslit 14,2 km 

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur
Karlar 18 ára og yngri
1 1:10:04 Guðmundur Kári Þorgrímsson 1999 Bratti
2 1:17:07 Jón Birkir Þorbjörnsson 2002 Skagaskokk
Karlar 19-39 ára
1 53:44 Sigurjón Ernir Sturluson 1990 Adidas Oakley / Boot Camp
2 56:49 Bergsveinn Kristinsson 1983 Skokkhópur Hauka
3 1:03:05 Haraldur Haraldsson 1986  
4 1:11:44 Sigurður Gunnarsson 1980 Frískir Flóamenn
5 1:13:17 Róbert Ketilsson 1989 Skagaskokk
6 1:13:50 Þorgeir H. Jónsson 1979 Skokkhópur Hauka
7 1:15:19 Valur Ægisson 1984 Grjótskokk
Karlar 40 ára og eldri
1 1:00:43 Klemenz Sæmundsson 1963 3N
2 1:01:14 Gunnar v Gunnarsson 1969 flandri
3 1:02:21 Hlynur Skagfjörð Pálsson 1970 Hlaupahópur Ármanns.
4 1:03:10 Friðrik Á Guðmundsson 1960 Hlaupasamtök Lýðveldisins
5 1:04:56 Karl Rúnar Þórsson 1967 Skokkhópur Hauka
6 1:05:50 Ingi Páll Sæbjörnsson 1973 Skokkhópur Hauka
7 1:06.32 Hreiðar Júlíusson 1966 Skokkhópur Hauka
8 1:06:36 Sigurður Ingvarsson 1956 Hlaupasamtök Lýðveldisins
9 1:09:04 Bjarni Sæmundsson 1965 Flandri
10 1:10:18 Bragi Þór Svavarsson 1971 Flandri
11 1:13:10 Guðmundur Sigurbjörnsson 1959 Skagaskokk
12 1:13:27 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk
13 1:15:06 Helmut Hinrichsen 1953 Hlaupasamtök Lýðveldisins
14 1:22:21 Ægir Emilsson 1969 3N
15 1:31:24 Eysteinn Hafberg  1940 Skokkhópur Hauka
Konur 19-39 ára
1 1:05:58 Simona Vareikaite 1992 Boot Camp
2 1:10:24 Júlíanna Jónsdóttir 1979 Skokkhópur Hauka
3 1:11:02 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 1981  
4 1:17:50 Eva Ósk Eggertsdóttir 1988 Grjótskokk
5 1:23:51 Brynja Kolbrún Pétursdóttir 1977  
Konur 40 ára og eldri
1 1:06:12 Jóhanna Arnórsdóttir 1969 Hlaupasamtök Lýðveldisins
2 1:13:21 magano katrina shiimi Asmundsson 1972 Hlaupasamtök Lyðveldisins
3 1:14:12 Álfheiður Gunnarsdóttir 1973 Skokkhópur Hauka
4 1:16:26 Jóney Kristjánsdóttir 1965 Skokkhópur Hauka
5 1:17:09 Eyrún Helga Þorleifsdóttir 1966 Skagaskokk
6 1:17:23 Brynhildur Björnsdóttir 1961 Skagaskokk
7 1:17:56 Helga Elínborg Guðmundsdóttir 1970 Bratti
8 1:18:13 Díana Harpa Ríkharðsdóttir 1972 Skokkhópur Hauka
9 1:20:07 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS
10 1:21:07 Sigurbjörg Hulda Guðjónsdóttir 1971 Skagaskokk
11 1:23:12 Margrét Sverrisdóttir  1965 Skokkhópur Hauka 
12 1:27:16 Ingibjörg Finnbogadóttir 1965 Skagaskokk
13 1:27:54 Ingveldur Erlingsdóttir 1974 Skokkhópur Hauka
14 1:28:02 Á. Olga Sigurðardóttir 1964 Skokkhópur Hauka
15 1:28:05 Sveinborg Kristjánsdóttir 1965 Skagaskokk
16 1:31:11 Auður H Ingólfsdóttir 1970 Flandri
17 1:31:30 Bryndís Ólöf Guðjónsdóttir 1959 Skagaskokk

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is - Turn
Sportv÷rur 200 * 160
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
Könnun
Hvar keyptir ■˙ sÝ­ast hlaupaskˇ ?
═slensk verslun
═slensk vefverslun
Erlend verslun
Erlend vefverslun
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is