Hausmynd2018-RM2017
66NStadarfellJakki2018
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2018
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2018
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2018
8.3.2018
Powerade Vetrarhlaup 2017-2018 - Sta­an Ý stigakeppni eftir 6 hlaup

Reykjavík veturinn 2017 - 2018

 

Heildarstig

Röð Stig Nafn Félag/klúbbur
Karlar
1. 48 Guðni Páll Pálsson ÍR
2. 43 Valur Þór Kristjánsson ÍR
3. 42 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR
4. 23 Einar Eiríkur Hjálmarsson Hlaupahópur FH
5. 20 Arnar Pétursson ÍR
6. 19 Sigurjón Ernir Sturluson Icelandair
7. 19 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH
8. 18 Jósep Magnússon Flandri
9. 15 Benoit Branger ÍR
10. 15 Vilhjálmur Þór Svansson ÍR
11. 11 Garðar Hauksson Hlaupahópur Sigga P.
12. 9 Ívar Trausti Jósafatsson Komaso
13. 9 Þórarinn Örn Þrándarson Hlaupahópur FH
14. 7 Birkir Einar Gunnlaugsson Hlaupahópur Sigga P.
15. 7 Hlynur Guðmundsson Laugaskokk
16. 6 Arnar Ragnarsson Richa 116
17. 5 Bjarki Freyr Rúnarsson 3SH
18. 3 Marco Mancini  
19. 2 Heimir Ingimarsson Víkingur
20. 2 Brynjar Viggósson Hlaupahópur Sigga P.
21. 2 Sindri Markússon ÍR
22. 2 Jósef Sigurðsson Klifurfélag Reykjavíkur
23. 1 Logi Ingimarsson KR Skokk
24. 1 Reimar Pétursson Hlaupahópur Sigga P.
25. 1 Víðir Þór Magnússon Hlaupahópur FH
Konur
1. 49 Elín Edda Sigurðardóttir ÍR
2. 47 Agnes Kristjánsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
3. 34 Elísabet Margeirsdóttir Náttúruhlaup
4. 24 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk
5. 20 Verena Schnurbus Richa 116
6. 18 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH
7. 16 Borghildur Valgeirsdóttir Laugaskokk
8. 15 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk
9. 11 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur
10. 10 María Birkisdóttir ÚSÚ
11. 9 Hjördís Ýr Ólafsdóttir Hlaupahópur FH
12. 9 Andrea Kolbeinsdóttir ÍR
13. 9 Björg Alexandersdóttir Icelandair
14. 8 Hildur Aðalsteinsdóttir Skokkhópur Hauka
15. 8 Rannveig Oddsdóttir UFA Eyrarskokk
16. 7 Monique Hollick Port Adelaide Athletics Club
17. 7 Anna Halldóra Ágústsdóttir Valur Skokk
18. 6 Ingveldur H. Karlsdóttir ÍR Skokk
19. 5 Sif Árnadóttir Laugaskokk
20. 4 Dagný Jónsdóttir Ægir Þríþraut
21. 4 Eygló Traustadóttir ÍR Skokk
22. 3 Hulda Guðný Kjartansdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
23. 3 Eva Fanney Ólafsdóttir Laugaskokk
24. 2 Eva Skarpaas Einarsdóttir ET
25. 1 Þóra R. Þórarinsdóttir Mosóskokk
26. 1 Tinna Laufey Ásgeirsdóttir KR Skokk
 

 

Aldursflokkastig

Röð Stig Nafn Félag/klúbbur
Karlar 16-29 ára
1. 45 Heimir Ingimarsson Víkingur
2. 43 Gylfi Þ. Gunnlaugsson Richa 116
3. 27 Sigurjón Ernir Sturluson Icelandair
4. 23 Arnar Ragnarsson Richa 116
5. 20 Arnar Pétursson ÍR
6. 15 Stefán Már Möller Icelandair
7. 11 Jan Burget Richa 116
8. 10 Birkir Einar Gunnlaugsson Hlaupahópur Sigga P.
9. 9 Tom Watson Boalloy R.C.
10. 9 Sindri Markússon ÍR
11. 9 Bjarki Freyr Rúnarsson 3SH
12. 8 Lukas Schneiderbeuer Richa 116
13. 8 Árni Heiðar Geirsson Valur Skokk
14. 8 Jack Sullivan Starting2run
15. 8 Logi Ingimarsson KR Skokk
16. 8 Dagur Andri Hjaltalín  
17. 5 Jakub Goraj Kubago
18. 5 Miquel Roger club fondistes Blanes
19. 5 Sébastien Tranchand  
20. 5 Ásgeir Daði Þórisson Hlaupahópur Ármanns
21. 4 Baldur S. Blöndal  
22. 4 Jónas Tryggvi Stefánsson Boot Camp
23. 4 Ísak Toma  
24. 4 Lárus Sverrisson  
25. 4 James Boden Perth Track Club
26. 3 Daníel Hákon Friðgeirsson  
27. 3 Hans Jón Ívarsson  
28. 3 Adam Jarrun  
29. 3 Högni Helgason Icelandair
30. 3 Tómas Gauti Einarsson HFP
31. 2 Eysteinn Freyr Júlíusson Gauti og Co
32. 2 Guðbjörn Snær Björnsson  
33. 2 Hannes Björn Guðlaugsson AB Skokk
34. 2 Þór Daníel Hólm Friðbjörnsson Bíddu Bliki
35. 1 Eyþór Trausti J  
36. 1 Sigurður Páll Ólafsson  
37. 1 Ísak Valsson  
Karlar 30-34 ára
1. 50 Guðni Páll Pálsson ÍR
2. 47 Garðar Hauksson Hlaupahópur Sigga P.
3. 39 Gunnar Marteinsson Hlaupahópur Ármanns
4. 29 Bjarki Bjarnason Laugaskokk
5. 26 Vilhjálmur Þór Svansson ÍR
6. 20 Guðmundur Ingvi Jónsson Hlaupahópur Sigga P.
7. 18 Benoit Branger ÍR
8. 16 Marco Mancini  
9. 10 Ingvi Þór Hjaltason Valur Skokk
10. 10 Hlynur Herjólfsson Icelandair
11. 9 Hilmar Jónsson Boot Camp
12. 9 Þórarinn Örn Þrándarson Hlaupahópur FH
13. 8 Jósef Sigurðsson Klifurfélag Reykjavíkur
14. 8 Conor Donaghy Clapham Chasers
15. 6 Hjalti Sigfússon Skólarapp
16. 5 Daniel Fernandez Richa 116
17. 4 Sigurjón Jóhannsson Ægir Þríþraut
18. 3 Pétur Rúnar Heimisson  
19. 3 Brynjar Ýmir Birgisson Hlaupahópur Ármanns
20. 2 Jevgenijus Tolstokoras Tritonas
21. 2 Valgeir Tómasson ÞríKó
22. 2 Baldur Arnar Sigmundsson Kemst ekki í dag
23. 1 Áskell Jónsson  
Karlar 35-39 ára
1. 60 Valur Þór Kristjánsson ÍR
2. 54 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH
3. 39 Björn Snær Atlason Þ.Sv.
4. 36 Valþór Ásgrímsson Hlaupafélagið Hofmóður
5. 23 Guðjón Traustason ÞríKó
6. 21 Birgir Már Vigfússon Hlaupahópur Ármanns
7. 18 Arnar Benjamín Ingólfsson Icelandair
8. 9 Freyr Sigurðsson Laugaskokk
9. 8 Sigurþór Einar Halldórsson Hlaupahópur FH
10. 7 Þorleifur Þorleifsson Árbæjarskokk
11. 7 Ketill Helgason November Project ICE
12. 7 Halldór Fjalldal Laugaskokk
13. 6 Guðlaugur Jóhannesson Richa 116
14. 5 Ingi Hrafn Guðmundsson SOK Knallen
15. 5 Bjarni S. Gunnarsson Icebreakers
16. 4 Kári Jónasson Apparat
17. 4 Árni Már Sturluson Hlaupahópur Sigga P.
18. 3 Daði Eyjólfsson  
19. 3 Tómas Beck Icelandair
20. 2 Davíð Júlíusson  
21. 2 Óskar Þór Þráinsson Laugaskokk
22. 2 Gunnar Már Gunnarsson  
23. 1 Almar Viðarsson  
24. 1 Jökull Úlfarsson Icelandair
25. 1 Fjalar Hauksson Hlaupahópur Breiðabliks
26. 1 Einar Karl Þórhallsson Hlaupahópur FH
27. 1 Reynir Jónsson Hlaupahópur Ármanns
Karlar 40-44 ára
1. 54 Jósep Magnússon Flandri
2. 50 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR
3. 33 Reimar Pétursson Hlaupahópur Sigga P.
4. 32 Helgi Þór Harðarson Fjölnir
5. 22 Ívar Þrastarson 3SH
6. 22 Árni Leó Þórðarson Árbæjarskokk
7. 17 Eiríkur Jónsson FK
8. 12 Albert Þorbergsson Laugaskokk
9. 12 Hörður Halldórsson Hlaupahópur FH
10. 12 Kristján Ólafur Eðvarðsson Hlaupahópur Sigga P.
11. 8 Jón Ingi Árnason  
12. 8 Brynjar Viggósson Hlaupahópur Sigga P.
13. 7 Gylfi Örn Gylfason 3SH
14. 7 Stefán Gunnbjörnsson Laugaskokk
15. 6 Ragnar Sævarsson Hlaupahópur Sigga P.
16. 4 Viktor Steinarsson Laugaskokk
17. 4 Peter Erler Laugaskokk
18. 4 Sigfús Helgi Helgason Hlaupahópur FH
19. 4 Ívar S. Kristinsson Icelandair
20. 4 Sindri Bergmann VVVFÍ
21. 3 Gísli Páll Reynisson ÍR Skokk
22. 2 Friðrik Þór Erlingsson Víkingur
23. 1 Eiríkur Rúnar Eiríksson Skokkhópur Fram
24. 1 Baldur M. Helgason Rikki Rocket
25. 1 Guðjón Ingi Guðjónsson Víkingur
Karlar 45-49 ára
1. 50 Einar Eiríkur Hjálmarsson Hlaupahópur FH
2. 44 Hlynur Guðmundsson Laugaskokk
3. 42 Þórir Magnússon Laugaskokk
4. 32 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH
5. 28 Birgir Sævarsson LHF
6. 21 Jón Gunnar Þorsteinsson Richa 116
7. 18 Kjartan Sævarsson Laugaskokk
8. 18 Sigurður Kiernan Hlaupahópur Ármanns
9. 17 Hallgrímur Vignir Jónsson ÍR Skokk
10. 14 Axel Einar Guðnason Hlaupahópur FH
11. 8 Bjarki H. Diego Hlaupahópur Sigga P.
12. 7 Steindór Eiríksson ÍR Skokk
13. 6 Magnús Þór Arnarson Hlaupahópur Sigga P.
14. 5 Birkir Marteinsson ÍR
15. 4 Guðmundur Tryggvi Ólafsson Hreindýrafjélagið
16. 4 Kári Gíslason  
17. 3 Kjartan Guðmundsson Mosóskokk
18. 3 Friðrik Ó. Friðriksson Víkingur
19. 2 Sigurður G. Kristinsson Laugaskokk
20. 2 Pétur R. Grétarsson  
21. 1 Högni Friðþjófsson Hlaupahópur FH
22. 1 Sverrir Örn Björnsson Skokkh. Álftaness
Karlar 50-54 ára
1. 59 Víðir Þór Magnússon Hlaupahópur FH
2. 55 Margeir Kúld Eiríksson Afrekshópur
3. 37 Viktor Vigfússon Icelandair
4. 29 Kristján Þorbergsson Toyota
5. 28 Haraldur Haraldsson Valur Skokk
6. 22 Haraldur Vilhjálmsson Afrekshópur
7. 16 Guðmundur S. Ólafsson Hlaupahópur Ármanns
8. 15 Páll Harðarson Valur Skokk
9. 13 Halldór Sævar Halldórsson Laugaskokk
10. 11 Rúnar Sigurðsson Árbæjarskokk
11. 6 Guðmundur R. Steingrímsson Náttúruhlaup
12. 6 Hreiðar Júlíusson Skokkhópur Hauka
13. 5 Einar Arnarsson KR Skokk
14. 5 Anton Magnússon Skokkhópur Hauka
15. 5 Karl Rúnar Þórsson Skokkhópur Hauka
16. 4 Ólafur Briem Icelandair
17. 4 Pálmar Viggósson Hlaupahópur Stjörnunnar
18. 4 Stefán Birgisson Laugaskokk
19. 3 Baldur Haraldsson Laugaskokk
20. 2 Ágúst Sigurður Óskarsson Valur Skokk
21. 1 Friðjón Daníelsson Hlaupahópur Ármanns
Karlar 55-59 ára
1. 47 Helgi Sigurðsson Hlaupahópur Sigga P.
2. 44 Trausti Valdimarsson Laugaskokk
3. 38 Ingólfur Örn Arnarsson Hlaupahópur FH
4. 23 Friðrik Á. Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
5. 22 Ívar Adolfsson Laugaskokk
6. 20 Ívar Trausti Jósafatsson Komaso
7. 19 Jón Ebbi Halldórsson Árbæjarskokk
8. 19 Hjalti Karlsson Afrekshópur
9. 19 Baldur Tumi Baldursson Hlaupasamtök Lýðveldisins
10. 14 Guðni Gíslason Hlaupahópur FH
11. 12 Davíð Björnsson Laugaskokk
12. 8 Jóhann Ingibergsson Hlaupahópur FH
13. 6 Geir Jóhannsson Valur Skokk
14. 6 Guðmundur Jónasson Hlaupahópur Mannvits
15. 6 Gísli Ágúst Guðmundsson Hlaupahópur FH
16. 5 Daníel Smári Guðmundsson Afrekshópur
17. 5 Gunnar Viðar Bjarnason Víkingur
18. 5 Kristmundur Einarsson  
19. 4 Már Björgvinsson TKS
20. 2 Guðmundur Breiðdal deGaul
21. 2 Colin Ross  
22. 2 Haraldur Gunnarsson Árbæjarskokk
23. 1 Jón Helgi Óskarsson Skokkhópur Hauka
24. 1 Svavar Kvaran ÍR Skokk
Karlar 60-64 ára
1. 60 Sigurjón Sigurbjörnsson ÍR Skokk
2. 42 Sumarliði Óskarsson Laugaskokk
3. 41 Sigurður Konráðsson Hlaupahópur Sigga P.
4. 38 Egill Guðmundsson Hlaupahópur FH
5. 33 Þórhallur Jóhannesson Hlaupahópur FH
6. 13 Helmut Hinrichsen Hlaupasamtök Lýðveldisins
7. 12 Markús Sveinn Markússon Hlaupahópur Breiðabliks
8. 10 Jón Ólafsson Grábræður
9. 8 Sigurður Pétur Sigmundsson FH
10. 8 Örnólfur Oddsson ÍR Skokk
11. 7 Sigurður H. Sigurðarson ÍR Skokk
12. 5 Gottskálk Friðgeirsson Laugaskokk
Karlar 65-69 ára
1. 59 Grétar Einarsson ÍR Skokk
2. 51 Þorvaldur Kristjánsson Laugaskokk
3. 47 Sveinn K. Baldursson Hlaupahópur FH
4. 27 Höskuldur Kristvinsson  
5. 25 Flosi Kristjánsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
6. 16 Egill Þórir Einarsson Fjölnir
7. 10 Jóhann Karlsson Árbæjarskokk
8. 9 Ingólfur Björn Sigurðsson Fjölnir
Karlar 70-74 ára
1. 57 Gunnar J. Geirsson Laugaskokk
2. 20 Hörður Benediktsson Laugaskokk
3. 10 Vöggur Clausen Magnússon Árbæjarskokk
Karlar 75 ára og eldri
1. 60 Ingólfur S. Sveinsson Laugaskokk
Konur 16-29 ára
1. 49 Elín Edda Sigurðardóttir ÍR
2. 43 Dagný Jónsdóttir Ægir Þríþraut
3. 26 Steinunn Anna Hannesdóttir Elítan
4. 17 Anna Halldóra Ágústsdóttir Valur Skokk
5. 17 Anna Karen Jónsdóttir Hlaupahópur Sigga P.
6. 14 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir Réttur Sprettur
7. 13 María Lovísa Breiðdal  
8. 13 Ingibjörg Kristjánsdóttir Víkingur
9. 13 Eva Fanney Ólafsdóttir Laugaskokk
10. 10 María Birkisdóttir ÚSÚ
11. 10 Símona Vareikaité Icelandair
12. 9 Raghaël Pastarel  
13. 9 Andrea Kolbeinsdóttir ÍR
14. 8 Sif Árnadóttir Laugaskokk
15. 8 Monique Hollick Port Adelaide Athletics Club
16. 7 Julia Robin  
17. 7 Thelma Lind Jóhannsdóttir Hlaupahópur Sigga P.
18. 7 Elín Sóley Sigurbjörnsdóttir  
19. 7 Íris Sverrisdóttir Laugaskokk
20. 6 Þórhildur Blöndal Julio
21. 5 Julia Robin de Niet  
22. 5 Vaka Njálsdóttir  
23. 4 Hulda María Frostadóttir Boot Camp
24. 4 Jenný Harðardóttir Laugaskokk
25. 4 Sandra Björk Jóhannsdóttir ÍR Skokk
26. 3 Bryndís Þóra Þórðardóttir Laugaskokk
27. 3 Jórunn Pála Jónasdóttir Réttur Sprettur
28. 2 Kristfríður Rós Stefánsdóttir Laugaskokk
29. 1 Petrea Hjartardóttir  
Konur 30-34 ára
1. 52 Hildur Aðalsteinsdóttir Skokkhópur Hauka
2. 48 Elísabet Margeirsdóttir Náttúruhlaup
3. 39 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur
4. 29 Verena Schnurbus Richa 116
5. 26 Kristín Sólnes Valur Skokk
6. 23 Valgerður Sólnes  
7. 21 Katrín Lilja Sigurðardóttir Laugaskokk
8. 14 Margrét Helga Guðmundsdóttir Valur Skokk
9. 13 Hildur Guðný Káradóttir Náttúruhlaup
10. 11 Andrea Kjartansdóttir Árbæjarskokk
11. 7 Ásdís Svava Hallgrímsdóttir Laugaskokk
12. 6 Inga Hrund Kjartansdóttir Hlaupahópur Ármanns
13. 5 Sigríður Dagmar Jóhannsdóttir
14. 4 Birna Ketilsdóttir  
15. 4 Hildur Þórðardóttir KR Skokk
16. 3 Rakel Eva Sævarsdóttir November Project ICE
17. 3 Erla Dögg Halldórsdóttir Laugaskokk
18. 2 Sarah Cushing Ægir Þríþraut
19. 1 Inga Pétursdóttir  
20. 1 Hildur Björnsdóttir KR Skokk
21. 1 Julia Vallieres Pilan  
22. 1 Ásta Björg Ingadóttir KEA Skokkfélag
Konur 35-39 ára
1. 59 Agnes Kristjánsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
2. 43 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk
3. 42 Borghildur Valgeirsdóttir Laugaskokk
4. 42 Kolbrún Ósk Jónsdóttir Morgunfuglar
5. 29 Daldís Ýr Guðmundsdóttir Laugaskokk
6. 21 María S. Guðjónsdóttir Laugaskokk
7. 19 Inga D. Þorsteinsdóttir Laugaskokk
8. 10 Hjördís Ýr Ólafsdóttir Hlaupahópur FH
9. 10 Edda Vésteinsdóttir  
10. 9 Auður Vésteinsdóttir  
11. 6 Inga Björk Guðmundsdóttir Icelandair
12. 5 Guðrún Þorvarðardóttir  
13. 5 Valgerður B. Eggertsdóttir  
14. 4 Edda Dröfn Eggertsdóttir Hlaupahópur FH
15. 4 Sigríður Erlendsdóttir WOW hreysti
16. 4 Anna Lára Guðnadóttir Mosóskokk
17. 3 Ingibjörg Sigurðardóttir  
18. 3 Fanney Björk Frostadóttir Ægir Þríþraut
19. 2 Sandra Ósk Sigurðardóttir WOW hreysti
20. 2 Berglind Björg Harðardóttir Elítan
21. 1 Erna Tönsberg VE36
22. 1 Rakel Jensdóttir Skokkhópur Gumma Karls
Konur 40-44 ára
1. 57 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH
2. 39 Helga Erlingsdóttir KR Skokk
3. 34 Tinna Laufey Ásgeirsdóttir KR Skokk
4. 33 Björg Alexandersdóttir Icelandair
5. 32 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur
6. 24 Guðrún Ásta Árnadóttir Skokkhópur Hauka
7. 18 Sif Arnarsdóttir Laugaskokk
8. 14 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir Laugaskokk
9. 14 Halla Björg Þórhallsdóttir Laugaskokk
10. 10 Ingveldur H. Karlsdóttir ÍR Skokk
11. 10 Gunnur Róbertsdóttir Náttúruhlaup
12. 10 Hulda Guðný Kjartansdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
13. 10 Rannveig Oddsdóttir UFA Eyrarskokk
14. 7 Sara M. Ólafsdóttir Skagaskokk
15. 5 Guðbjörg M. Björnsdóttir Mosóskokk
16. 4 Valdís Beck Hlaupahópur Sigga P.
17. 4 Dögg Lára Sigurgeirsdóttir Skutlurnar
18. 1 Valgerður F. Ágústsdóttir Hlaupahópur FH
19. 1 Jónína Gunnarsdóttir Afrekshópur
20. 1 Sunna Björk Guðmundsdóttir Svenni
21. 1 Jóna Kolbrún Árnadóttir Hlaupahópur Breiðabliks
Konur 45-49 ára
1. 49 Eygló Traustadóttir ÍR Skokk
2. 33 Hlíf Brynja Baldursdóttir Náttúruhlaup
3. 31 Jóhanna Arnórsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
4. 30 Jóna Dóra Óskarsdóttir Laugaskokk
5. 24 Rakel Steingrímsdóttir Hlaupahópur Breiðabliks
6. 22 Sigurlín Birgisdóttir ÍR Skokk
7. 11 Guðrún Guðjónsdóttir Laugaskokk
8. 10 Eva Skarpaas Einarsdóttir ET
9. 10 Elín Valgerður Margrétardóttir KR Skokk
10. 9 Lóa Birna Birgisdóttir  
11. 9 Brynhildur Axelsdóttir Náttúruhlaup
12. 8 Birna Björk Árnadóttir Hlaupahópur FH
13. 8 Hlín Magnúsdóttir Laugaskokk
14. 8 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir Skokkh. Álftaness
15. 7 Matthildur Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH
16. 7 Guðmunda Smáradóttir Hlaupahópur Breiðabliks
17. 6 Valerie Maier Richa 116
18. 6 Sigrún Þ. Geirsdóttir Hógværu Hetjurnar
19. 6 Hildur Gylfadóttir Skokkh. Álftaness
20. 6 Jóhanna Benediktsdóttir Hlaupahópur Breiðabliks
21. 4 Halldóra Gyða Matthíasdóttir ÞríKó
22. 3 Hugrún Þorsteinsdóttir Valur Skokk
23. 3 Tonie Gertin Sörensen Víkingur
24. 2 Jóhanna Valdimarsdóttir Hlaupahópur HK
25. 1 Karen Bjarnhéðinsdóttir ÍR Skokk
26. 1 Elín Gísladóttir Árbæjarskokk
27. 1 Ingibjörg Pétursdóttir Fjölnir
Konur 50-54 ára
1. 52 Valgerður Rúnarsdóttir Hlaupahópur FH
2. 49 Elín Ruth Reed Laugaskokk
3. 27 Guðrún K. Otterstedt Fjölnir
4. 20 Þórey Gylfadóttir Fjölnir
5. 18 Guðrún Harðardóttir Richa 116
6. 18 Rannveig Hafberg Skokkhópur Hauka
7. 16 Björg Árnadóttir ÍR Skokk
8. 15 Guðný Guðmundsdóttir  
9. 14 Unnur Árnadóttir ÍR Skokk
10. 14 Aðalbjörg Halldórsdóttir Skokkhópur Álftanes
11. 10 Þóra R. Þórarinsdóttir Mosóskokk
12. 7 Kristín Baldursdóttir Laugaskokk
13. 6 Hildur Magnúsdóttir Valur Skokk
14. 6 Inga María Hansen Laugaskokk
15. 6 María Hlín Sigurðardóttir Fjölnir
16. 6 Vilborg Þórsdóttir Skokkhópur Hauka
17. 6 Þóra Bjarndís Þorbergsdóttir Hlaupahópur FH
18. 5 Berglind Steinsdóttir Valur Skokk
19. 5 Ingibjörg J. Þorbergsdóttir Hlaupahópur FH
20. 4 Rós Guðmundsdóttir Hlaupahópur Ármanns
21. 2 Hrönn Harðardóttir  
22. 2 Svava K. Ingólfsdóttir Valur Skokk
23. 1 Þórdís Ívarsdóttir KR Skokk
Konur 55-59 ára
1. 50 Helga Arnadóttir Árbæjarskokk
2. 43 Sif Jónsdóttir ÍR Skokk
3. 36 Ólöf Sigurðardóttir Laugaskokk
4. 32 Anna Eðvaldsdóttir Hlaupahópur FH
5. 22 Guðrún Reynisdóttir Hlaupahópur FH
6. 13 Kristina Andersson Hlaupahópur FH
7. 12 Rúna Hauksdóttir TKS
8. 8 Valgerður Halldórsdóttir Hlaupahópur FH
9. 8 Jóhanna Eiríksdóttir Laugaskokk
10. 6 Berglind H. Hilmarsdóttir Hlaupahópur HK
11. 6 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir Icelandair
12. 4 Valgerður Ólafsdóttir Fjölnir
Konur 60-64 ára
1. 50 Lilja B. Ólafsdóttir Fjölnir
2. 26 Jónína K. Ólafsdóttir ÍR Skokk
3. 18 Kristjana Þórdís Ásgeirsdóttir Hlaupahópur FH
4. 17 Lára Árnadóttir Laugaskokk
5. 9 Þorbjörg Karlsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins
Konur 65 ára og eldri
1. 39 Ragna María Ragnarsdóttir Valur Skokk
2. 20 Kristjana Bergsdóttir ÞríKó
 

 

Stig í parakeppni

      Okt Nóv Des Jan Feb Mar   Okt Nóv Des Jan Feb Mar  
Röð Nafn Félag/klúbbur Tími Tími Tími Tími Tími Tími   Stig Stig Stig Stig Stig Tími Samtals
1 Grétar Snorrason Hlaupahópur FH 38:41 39:39 39:07 39:41 40:56 36:59                
1 Þóra Gísladóttir Hlaupahópur FH 44:57 47:11 45:54 46:42 48:22 44:28                
      83:38 86:50 85:01 86:23 89:18 81:27   10 9 9 10 10 10 58
                                 
2 Valur Þór Kristjánsson ÍR 37:14 37:52 37:06 37:30 38:55 36:20                
2 Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir Afrekshópur 47:40 47:19 49:52 54:11 54:46 53:54                
      84:54 85:11 86:58 91:41 93:41 90:14   8 10 8 8 9 8 51
                                 
3 Birgir Sævarsson LHF 41:34   41:50 42:59   39:06                
3 Elísabet Margeirsdóttir Náttúruhlaup Arctic Running 42:56   42:21 44:05   42:33                
      84:30   84:11 87:04   81:39   9   10 9   9 37
                                 
4 Bjarki Bjarnason Laugaskokk 44:48 44:08 42:29 44:25 45:32 42:39                
4 Daldís Ýr Guðmundsdóttir Laugaskokk 54:39 52:09 51:54 53:24 53:30 48:23                
      99:27 96:17 94:23 97:49 99:02 91:02   2 6 6 6 7 7 34
                                 
5 Sumarliði Óskarsson Laugaskokk 44:39 45:16 54:57 46:56 47:22                  
5 Elín Ruth Reed Laugaskokk 47:17 48:36 48:29 49:15 50:48                  
      91:56 93:52 103:26 96:11 98:10     6 7 2 7 8   30
                                 
6 Nökkvi Pálmason Laugaskokk 47:19 48:39 48:49   52:53 48:27                
6 María S. Guðjónsdóttir Laugaskokk 49:44 53:06 52:37   54:38 52:27                
      97:03 101:45 101:26   107:31 100:54   4 5 4   6 5 24
                                 
7 Sigurjón Ernir Sturluson Icelandair 37:28 37:49 37:59                      
7 Símona Vareikaité Icelandair 51:45 52:42 51:43                      
      89:13 90:31 89:42         7 8 7       22
                                 
8 Anna Sigríður Arnardóttir Hlaupahópur FH   59:19 57:05     51:44                
8 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH   44:40 41:34     41:29                
        103:49 98:39     93:13     4 5     6 15
                                 
9 Sigurjón Sigurbjörnsson ÍR Skokk       44:35 46:22 42:10                
9 Jónína K. Ólafsdóttir ÍR Skokk       69:56 76:12 64:18                
            114:31 122:43 106:28         5 4 4 13
                                 
10 Hjalti Karlsson Afrekshópur 43:35   46:04                      
10 Jóhanna G. Ólafsdóttir Afrekshópur 52:57   55:41                      
      96:32   101:45         5   3       8
                                 
11 Guðmann Bragi Birgisson Hlaupahópur Ármanns 70:05       65:14 52:38                
11 Anna Lilja Magnúsdóttir Laugaskokk 70:06       72:43 67:21                
      140:11       137:57 119:59           3 2 5
                                 
12 Anna Eðvaldsdóttir Hlaupahópur FH 59:08 60:32 59:29 66:16                    
12 Gísli Ágúst Guðmundsson Hlaupahópur FH 49:42 51:29 51:09 51:38                    
      108:50 112:01 110:38 117:54             4     4
                                 
13 Þórir Magnússon Laugaskokk 39:04 40:29 40:10   42:59 39:50                
13 Áslaug Jónasdóttir Laugaskokk 68:12 69:08 71:30   76:02 69:01                
      107:16 109:37 111:40   109:01 108:51   1 3     5 3 4
                                 
14 Óskar Jakobsson Fjölnir 46:03                          
14 Elín Gísladóttir Árbæjarskokk 52:45                          
      98:48             3           3
                                 
15 Grétar Þórisson Víkingur   54:35                        
15 Tonie Gertin Sörensen Víkingur   56:30                        
        111:05             2         2
                                 
16 Helmut Hinrichsen Hlaupasamtök Lýðveldisins 62:03 61:07 59:43                      
16 Jóhanna Arnórsdóttir Hlaupasamtök Lýðveldisins 47:27 50:04 48:41                      
      109:30 111:12 108:24           1 1       2
                                 
17 Egill Guðmundsson Hlaupahópur FH 51:08 50:55 49:27                      
17 Kristina Andersson Hlaupahópur FH 60:44 61:38 61:14                      
      111:52 112:33 110:41                      
                                 
18 Arndís Björnsdóttir Elítan   63:23                        
18 Þórhallur Halldórsson Hlaupahópur Breiðabliks   51:24                        
        114:47                        
                                 
19 Örn T. Johnsen Hlaupahópur FH 52:04 53:44                        
19 Erla Kristinsdóttir Hlaupahópur FH 64:27 65:47                        
      116:31 119:31                        
                                 
20 Guðbjartur Magnússon Hlaupahópur FH 61:15 62:10                        
20 Þórdís Halldórsdóttir Hlaupahópur FH 70:54 66:23                        
      132:09 128:43                        
                                 
21 Guðni Gíslason Hlaupahópur FH   48:07 46:18                      
21 Kristjana Þórdís Ásgeirsdóttir Hlaupahópur FH   95:00 87:49                      
        143:07 134:07                      
 

 

Stig í skokkhópakeppni

Efstu 10 skokkhópar

Röð Félag/klúbbur Kyn Okt Nóv Des Jan Feb Mar Samtals
1 Laugaskokk Karlar 89 95 118 81 96 84 563
    Konur 97 88 69 33 63 77 427
    Samtals 186 183 187 114 159 161 990
                   
2 Hlaupahópur FH Karlar 85 77 81 74 66 70 453
    Konur 40 61 54 46 57 23 281
    Samtals 125 138 135 120 123 93 734
                   
3 ÍR Skokk Konur 35 39 35 41 38 50 238
    Karlar 47 31 28 26 22 32 186
    Samtals 82 70 63 67 60 82 424
                   
4 ÍR Karlar 36 22 40 30 47 66 241
    Konur 9 11 10   10 19 59
    Samtals 45 33 50 30 57 85 300
                   
5 Hlaupahópur Sigga P. Karlar 46 49 27 40 40 44 246
    Konur 1   1 5 13 10 30
    Samtals 47 49 28 45 53 54 276
                   
6 Valur Skokk Konur 17 19 10 24 25 25 120
    Karlar 15 20 13 9 12 25 94
    Samtals 32 39 23 33 37 50 214
                   
7 Icelandair Karlar 29 27 18 24 22 20 140
    Konur 5 1 21 8 15 11 61
    Samtals 34 28 39 32 37 31 201
                   
8 Fjölnir Konur 19 22 27 10 15 22 115
    Karlar 11 14 12 8 16 18 79
    Samtals 30 36 39 18 31 40 194
                   
9 Afrekshópur Karlar 20 17 17 15 18 16 103
    Konur 8 9 16 17 13 11 74
    Samtals 28 26 33 32 31 27 177
                   
10 Richa 116 Karlar 12 18 19 14 36 23 122
    Konur 11 6 8   9 20 54
    Samtals 23 24 27 14 45 43 176
 

Stigakeppni Skokkhópa. Hér eru lögð saman stigin í stigakeppni aldursflokka.
Ert þú skráð/skráður í réttan skokkhóp?

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
HafdÝs Gu­r˙n HafdÝs Gu­r˙n
13.11.2017 16:18:11
╔g er skrß­ Ý rangan hlaupahˇp. ╔g er #802 og er Ý Laugaskokk.
Trausti Valdimarson Trausti Valdimarson
31.1.2018 13:04:09
Vantar eitt stig hjß mÚr e 4 hlaup; 22 + 7 = 29 stig eins og Ingˇlfur Írn sem er efstur Ý 55 ßra flokk.
Sigur­ur PÚtur Sigur­ur PÚtur
10.3.2018 10:37:27
╔g skrß­i mig Ý "Hlaupahˇp Sigga P" en ■a­ vir­ist eitthva­ hafa misfarist Ý ˙rslitavinnslunni. Vi­ Štlu­um a­ halda 4.sŠtinu en tˇkst ekki.
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2018?
Asics
Adidas
Brooks
Ecco
Hoka
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is