Hausmynd2018-RM2017
66NStadarfellJakki2018
Hlaup
┌rslit
  ┌rslit 2018
  ┌rslit 2017
  ┌rslit 2016
  ┌rslit 2015
  ┌rslit 2014
  ┌rslit 2013
  ┌rslit 2012
  ┌rslit 2011
  ┌rslit 2010
  ┌rslit 2009
  ┌rslit 2008
  ┌rslit 2007
  ┌rslit 2006
  ┌rslit 2005
  ┌rslit 2004
  ┌rslit 2003
  ┌rslit 2002
  ┌rslit 2001
  ┌rslit 2000
  ┌rslit 1999
  ┌rslit 1998
  ┌rslit 1997
  ┌rslit 1996
  ┌rslit 1995
  ┌rslit 1994
  ┌rslit 1993
  ┌rslit 1992
  ┌rslit 1991
  ┌rslit 1990
  ┌rslit 1989
  ┌rslit 1988
  ┌rslit 1987
  ┌rslit 1986
┌rslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrß 2018
Hlaupadagskrß fyrri ßra
Erlend hlaupadagskrß
Kort
Skokkhˇpar
Myndasafn
HlaupTV
Myndb÷nd
Skrßningar Ý hlaup
Fer­ir erlendis
Efni inn ß hlaup.is
Leit
┴hugavert
Hlaupadagskrß 2018
Skrßningar Ý hlaup
Panta prˇgram
100km hlauparar
FÚlag mara■onhl.
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 3
Ăfingadagbˇk - 115x79
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 1
hlaup.is ß Facebook
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
English
HvÝtt bil 10 ß hŠ­ - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  ┌rslit  >  ┌rslit 2018
30.6.2018
SnŠfellsj÷kulshlaupi­

Arnarstapi/Ólafsvík 30. júní 2018

Snæfellsjökulshlaupið

Vegalengd: 22 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.     

 

Heildarúrslit

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
1 01:37:03 Ingvar Hjartarson 1994 Fjölnir/Adidas
2 01:37:40 Sigurjón Ernir 1990 Sportvörur / Dansport
3 01:38:34 Benoit Branger 1984 INOV8 Iceland
4 01:39:48 Valur Þór Kristjánsson 1980 ÍR
5 01:46:12 Hlynur Guðmundsson 1972 Laugaskokk
6 01:46:34 Hrafnkell Hjörleifsson 1985  
7 01:47:17 Heimir Ingimarsson 1988 Laugaskokk
8 01:47:23 Jósep Magnússon 1977 flandri
9 01:50:56 Ivar Josafatsson 1961 Komaso
10 01:53:35 Oddur Orri Brynjarsson 1983 Jökla gym
11 01:55:30 Sigurdur Kiernan 1969 ármann
12 01:57:47 Grétar Örn Guðmundsson 1985  
13 01:57:58 Freyr Sigurðarson 1981  
14 01:59:10 Gunnar Ólason 1967 Náttúruhlaup
15 01:59:57 Sigurþór Einar Halldórsson 1979  
16 02:00:24 Eric Contant 1985  
17 02:01:35 Helen Ólafsdóttir 1971  
18 02:02:50 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk
19 02:03:03 Heiðar Halldórsson 1986 Hlaupahópurinn Skokki
20 02:04:17 Hallgrímur Vignir Jónsson 1969  
21 02:04:45 Sverrir H Sverrisson 1978 3N
22 02:04:48 Ívar Þrastarson 1973 FH
23 02:05:01 Kristrún Guðnadóttir  1997  
24 02:05:15 Arnar Heimisson 1991  
25 02:06:05 Andrés Þorleifsson 1985  
26 02:06:05 Asta Kristin Reynisdottir Parker 1971 Muscat Road Runners
27 02:07:38 Bergsveinn Kristinsson 1983 Haukar
28 02:07:52 Sævar úlfarsson 1965 Skokk hópur álftanes
29 02:08:23 Jón Magnús Guðmundsson 1987 Víkingur
30 02:09:42 Viggó Ingason 1983  
31 02:09:55 Kristján Ásgeirsson 1965 Sporthúsið
32 02:10:14 Hinrik Sigurður Jóhannesson 1975  
33 02:10:23 Sigurður Fannar Ólafsson 1970 Skokkhópur Hauka
34 02:11:15 Helgi Þór Arason 1986 Hlaupahópur FH
35 02:11:20 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk
36 02:11:50 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness
37 02:13:11 Ari Már Fritzson  1982 Crossfit sport
38 02:13:12 Árni Leó Þórðarson  1973 Árbæjarskokk 
39 02:13:48 Hildur Aðalsteinsdóttir  1983 Haukar
40 02:13:48 Marinó Albertsson 1969 Skokkhópur Hauka
41 02:15:06 Freyr Hákonarson 1973  
42 02:15:13 Guðni Steinarsson 1982  
43 02:16:09 Haukur Guðnason 2000  
44 02:16:29 Anna Halldóra Ágústsdóttir 1994 Valur Skokk
45 02:17:48 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Inov8iceland/Laugaskokk
46 02:18:41 Arnar Geirsson 1971  
47 02:18:41 Sigríður Benediktsdóttir 1972  
48 02:19:12 Valgeir Páll Björnsson 1991 Skokkhópurinn Finnur Guð
49 02:20:01 Pétur R. Grétarsson 1972  
50 02:20:04 Júlíus Kristjánsson 1986 Náttúruhlaup
51 02:20:05 Aron Björn Bjarnason 1993  
52 02:20:06 Davíð Júlíusson 1978  
53 02:20:08 Ingvi Gautsson 1981 Meniga
54 02:20:20 Andri Thorstensen 1979 Valur Skokk
55 02:20:30 Elfar Þór Bragason 1981 Valur skokk
56 02:20:50 Sigurður H Sigurðarson 1956 IR-Skokk
57 02:22:46 Hrefna Bjarnadóttir 1964  
58 02:22:47 Yury Volodin 1986  
59 02:22:49 Rósa Björk Svavarsdóttir 1968 Árbæjarskokk
60 02:23:05 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir 1992 Réttur sprettur
61 02:23:06 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
62 02:23:15 Óskar Örn Árnason 1978  
63 02:23:25 Gyða Arnórsdóttir 1975 Eyjaskokk
64 02:23:45 Joan Antoni 1976 Ermassets Club de Muntanya 
65 02:23:47 Guðrún Ásta Árnadóttir  1975 Skokkhópur Hauka
66 02:23:47 Páll Már Pálsson 1965 Skokkhópur Hauka
67 02:23:52 Kristinn G. Kristinsson 1966 Breiðablik
68 02:24:14 Kristján Gudbjartsson  1983 Hlaupahópurinn Dunna 
69 02:24:43 Thelma Gunnarsdóttir 1975 Eyjaskokk
70 02:25:15 Snæbjörn Aðalsteinsson 1987  
71 02:26:16 Jón Ásgeir Haukdal Þorvaldsson 1989 FÍ Landvættir
72 02:26:25 Rafn Heiðar Ingólfsson 1975 Skokkhópur Hauka
73 02:27:05 Hanna Rún Viðarsdóttir 1977 3N
74 02:27:09 Elín Valgerður Margrétardóttir  1972  
75 02:27:41 Aðalsteinn Þorvaldsson 1975 Skokkhópur Grundarfjarðar
76 02:27:52 Bjarni Kristinsson 1983 Trim-hópur Glámu Kím arkitekta
77 02:27:52 Magano katrina Shiimi Asmundsson 1972 hlaupasamtök Lyðveldisins
78 02:27:58 Jóhanna Gylfadóttir 1979  
79 02:28:23 Guðmundur Eyjólfsson 1958 Siggi P
80 02:28:28 Ari Bjarnason 1965  
81 02:28:37 Helga Björk Árnadóttir 1982 Cool Runnings
82 02:30:01 Aron Þór Leifsson 1985  
83 02:30:07 Fanney Finnsdottir 1980  
84 02:30:08 Jón Trausti Guðmundsson 1990  
85 02:30:24 Steinunn Una Sigurdardottir 1971 3N
86 02:30:34 Óskar Þór Þráinsson  1980 Laugaskokk
87 02:30:50 Andri Heiðar Kristinsson 1982  
88 02:30:51 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk
89 02:31:25 Helgi Valur Georgsson 1974 Breiðablik
90 02:32:32 Lop Elise 1978  
91 02:33:19 Þorsteinn Gunnarsson 1980 Slökkvilið höfuðborgarsvæðisins
92 02:33:29 Telma Rut Einarsdóttir 1992 Siggi P og hlaup.is
93 02:34:00 Gunnar Páll Jóakimsson 1954 Team Gore wear
94 02:35:28 Kristinn Jóhann Ólafsson  1969 Hlaupahópur Breiðabliks 
95 02:36:03 Benedikt Jónsson 1991 Skokkhópurinn Finnur Guð
96 02:36:28 Gunnar Bjarki Baldvinsson 1995  
97 02:36:52 Íris Eva Hauksdóttir 1988 Víkingur
98 02:37:57 Simona Vareikaite 1992 Bootcamp
99 02:38:34 Óskar Örn Óskarsson 1973  
100 02:41:58 Jóhann Gunnarsson 1971 HK
101 02:44:16 Sunna Wiium 1991  
102 02:45:03 Ásdís Wöhler 1970 ÍR-skokk
103 02:46:54 Guðbjörg Jónsdóttir 1967 3N
104 02:47:06 Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir 1992  
105 02:47:49 Lína  Hrönn Þorkelsdóttir 1973 Skokkhópur Grundarfjarðar
106 02:48:18 Jónas Ásmundsson 1985  
107 02:48:24 Hilmar A Sigurðsson 1978 Bumban á undan
108 02:48:51 Margrét Blöndal  1971 3N
109 02:49:06 Sigrún H Sigmundsdóttir 1963 Valur skokk
110 02:49:06 Soffia Ámundadóttir 1973 Valur skokk
111 02:49:30 Sunna Björk Skarphéðinsdóttir 1991  
112 02:49:53 Hildur Margrét Nielsen 1984 Elítan
113 02:49:53 Ragnheiður Stefánsdóttir 1968 FÍ Landvættir - Elítan
114 02:50:16 Elísabet Sara Emilsdóttir 1989  
115 02:50:38 Elsa Þórisdóttir 1962 Breiðablik
116 02:50:38 Jon Gunnar Tynes Olason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
117 02:51:42 Svavar Kvaran 1961 Náttúruhlaup
118 02:53:40 Guðmann Bragi Birgisson 1970 Hlaupahópur Ármanns
119 02:54:01 kristinn arnar gunnarsson 1974 hlaupahópur stjörnunar
120 02:54:51 Mira Henning 1995  
121 02:54:56 Jóna Sigurðardóttir 1963 3N
122 02:55:06 Hjördís Björk Garðarsdóttir  1969 3N
123 02:55:29 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N
124 02:55:44 Þóra G Benediktsdóttir 1964  
125 02:57:28 Tómas Torfason 1966 ÍR skokk
126 02:57:29 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR skokk
127 02:57:49 Gerður Árnadóttir  1962 Frískir Flóamenn
128 02:58:45 Rósa Guðrún Bergþórsdóttir 1971 Hlaupahópur Breiðabliks
129 02:58:56 Bryndís HaraldsdóttirH 1980 cool runnings
130 02:58:56 Helga Kristín Halldórsdóttir 1980 Cool Runnings
131 02:59:00 Hákon Hjartarson 1978 Bumban á undan
132 03:00:05 Þóranna S. Sverrisdóttir 1964 hlaupahópur Breiðabliks
133 03:00:21 Heiða Björg Guðjónsdóttir 1988  
134 03:00:21 Helga Þóra Helgadóttir 1991  
135 03:00:30 Ásta Karen Rafnsdóttir 1965  
136 03:00:50 Margrét Helga Guðmundsdóttir 1984 Valur skokk
137 03:02:12 Oddur Kristjansson 1962 Breiðablik
138 03:02:13 Anna Halldórsdóttir 1973 Breiðablik
139 03:02:14 Margrét Lukka Brynjarsdóttir 1978 Breiðablik
140 03:02:31 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 KR-skokk
141 03:02:35 Íris Björk Baldursdóttir 1973 Breiðablik
142 03:02:35 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Hlaupahópur Breiðabliks 
143 03:05:08 Jón Jóhann Þórðarson 1970  
144 03:06:11 Hrönn Harðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
145 03:06:12 Sigurður Örn Hektorsson 1954 Hlaupahópur Stjörnunnar
146 03:06:58 Valdís Finnsdóttir 1960 Náttúruhlaup
147 03:07:00 Perla Dögg Þórðardóttir  1984  
148 03:09:11 Jon Hédinsson 1963 Náttúruhlaup
149 03:09:22 Gunnsteinn Sigurðsson 1964  
150 03:12:20 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 1972 Skokkhópur Hauka
151 03:12:20 Rannveig Hafberg 1966 Skokkhópur Hauka
152 03:13:15 Helga Sæunn Sveinbjörnsdóttir 1966 Haukar
153 03:13:19 Elísabet Rós Birgisdóttir 1976 Haukar
154 03:14:49 Helga Kristinsdóttir 1969 skokkhópur Víkings
155 03:15:46 Elínóra Kristinsdóttir 1974 Víkingur
156 03:17:32 Þorgerður Marinósdóttir 1970 Hlaupahópur Breiðabliks
157 03:21:53 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 KR-skokk
158 03:32:36 Eva Hrund Harðardóttir 1985 Bumban á undan
159 03:34:46 Helgi Þór Einarsson 1976 3N
160 03:34:53 Óli Þór Júlíusson 1980 Bumban á undan
161 03:40:30 Katrín Laufey Rúnarsdóttir 1977 Eyjaskokk
162 03:44:46 Elfa Hrund Guttormsdóttir 1971 3N
 

 

Aldursflokkaúrslit

Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
Karlar 39 ára og yngri    
1 01:37:03 Ingvar Hjartarson 1994 Fjölnir/Adidas
2 01:37:40 Sigurjón Ernir 1990 Sportvörur / Dansport
3 01:38:34 Benoit Branger 1984 INOV8 Iceland
4 01:39:48 Valur Þór Kristjánsson 1980 ÍR
5 01:46:34 Hrafnkell Hjörleifsson 1985  
6 01:47:17 Heimir Ingimarsson 1988 Laugaskokk
7 01:53:35 Oddur Orri Brynjarsson 1983 Jökla gym
8 01:57:47 Grétar Örn Guðmundsson 1985  
9 01:57:58 Freyr Sigurðarson 1981  
10 01:59:57 Sigurþór Einar Halldórsson 1979  
11 02:00:24 Eric Contant 1985  
12 02:03:03 Heiðar Halldórsson 1986 Hlaupahópurinn Skokki
13 02:05:15 Arnar Heimisson 1991  
14 02:06:05 Andrés Þorleifsson 1985  
15 02:07:38 Bergsveinn Kristinsson 1983 Haukar
16 02:08:23 Jón Magnús Guðmundsson 1987 Víkingur
17 02:09:42 Viggó Ingason 1983  
18 02:11:15 Helgi Þór Arason 1986 Hlaupahópur FH
19 02:11:20 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk
20 02:13:11 Ari Már Fritzson  1982 Crossfit sport
21 02:15:13 Guðni Steinarsson 1982  
22 02:16:09 Haukur Guðnason 2000  
23 02:19:12 Valgeir Páll Björnsson 1991 Skokkhópurinn Finnur Guð
24 02:20:04 Júlíus Kristjánsson 1986 Náttúruhlaup
25 02:20:05 Aron Björn Bjarnason 1993  
26 02:20:08 Ingvi Gautsson 1981 Meniga
27 02:20:20 Andri Thorstensen 1979 Valur Skokk
28 02:20:30 Elfar Þór Bragason 1981 Valur skokk
29 02:22:47 Yury Volodin 1986  
30 02:24:14 Kristján Gudbjartsson  1983 Hlaupahópurinn Dunna 
31 02:25:15 Snæbjörn Aðalsteinsson 1987  
32 02:26:16 Jón Ásgeir Haukdal Þorvaldsson 1989 FÍ Landvættir
33 02:27:52 Bjarni Kristinsson 1983 Trim-hópur Glámu Kím arkitekta
34 02:30:01 Aron Þór Leifsson 1985  
35 02:30:08 Jón Trausti Guðmundsson 1990  
36 02:30:34 Óskar Þór Þráinsson  1980 Laugaskokk
37 02:30:50 Andri Heiðar Kristinsson 1982  
38 02:33:19 Þorsteinn Gunnarsson 1980 Slökkvilið höfuðborgarsvæðisins
39 02:36:03 Benedikt Jónsson 1991 Skokkhópurinn Finnur Guð
40 02:36:28 Gunnar Bjarki Baldvinsson 1995  
41 02:48:18 Jónas Ásmundsson 1985  
42 03:34:53 Óli Þór Júlíusson 1980 Bumban á undan
Karlar 40 til 49 ára    
1 01:46:12 Hlynur Guðmundsson 1972 Laugaskokk
2 01:47:23 Jósep Magnússon 1977 flandri
3 01:55:30 Sigurdur Kiernan 1969 ármann
4 02:04:17 Hallgrímur Vignir Jónsson 1969  
5 02:04:45 Sverrir H Sverrisson 1978 3N
6 02:04:48 Ívar Þrastarson 1973 FH
7 02:10:14 Hinrik Sigurður Jóhannesson 1975  
8 02:10:23 Sigurður Fannar Ólafsson 1970 Skokkhópur Hauka
9 02:13:12 Árni Leó Þórðarson  1973 Árbæjarskokk 
10 02:13:48 Marinó Albertsson 1969 Skokkhópur Hauka
11 02:15:06 Freyr Hákonarson 1973  
12 02:18:41 Arnar Geirsson 1971  
13 02:20:01 Pétur R. Grétarsson 1972  
14 02:20:06 Davíð Júlíusson 1978  
15 02:23:15 Óskar Örn Árnason 1978  
16 02:23:45 Joan Antoni 1976 Ermassets Club de Muntanya 
17 02:26:25 Rafn Heiðar Ingólfsson 1975 Skokkhópur Hauka
18 02:27:41 Aðalsteinn Þorvaldsson 1975 Skokkhópur Grundarfjarðar
19 02:31:25 Helgi Valur Georgsson 1974 Breiðablik
20 02:35:28 Kristinn Jóhann Ólafsson  1969 Hlaupahópur Breiðabliks 
21 02:38:34 Óskar Örn Óskarsson 1973  
22 02:41:58 Jóhann Gunnarsson 1971 HK
23 02:48:24 Hilmar A Sigurðsson 1978 Bumban á undan
24 02:53:40 Guðmann Bragi Birgisson 1970 Hlaupahópur Ármanns
25 02:54:01 kristinn arnar gunnarsson 1974 hlaupahópur stjörnunar
26 02:59:00 Hákon Hjartarson 1978 Bumban á undan
27 03:05:08 Jón Jóhann Þórðarson 1970  
Karlar 50 til 59 ára    
1 01:50:56 Ivar Josafatsson 1961 Komaso
2 01:59:10 Gunnar Ólason 1967 Náttúruhlaup
3 02:02:50 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk
4 02:07:52 Sævar úlfarsson 1965 Skokk hópur álftanes
5 02:09:55 Kristján Ásgeirsson 1965 Sporthúsið
6 02:11:50 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness
7 02:23:06 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
8 02:23:47 Páll Már Pálsson 1965 Skokkhópur Hauka
9 02:23:52 Kristinn G. Kristinsson 1966 Breiðablik
10 02:28:28 Ari Bjarnason 1965  
11 02:30:51 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk
12 02:50:38 Jon Gunnar Tynes Olason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
13 02:51:42 Svavar Kvaran 1961 Náttúruhlaup
14 02:57:28 Tómas Torfason 1966 ÍR skokk
15 03:02:12 Oddur Kristjansson 1962 Breiðablik
16 03:09:11 Jon Hédinsson 1963 Náttúruhlaup
17 03:09:22 Gunnsteinn Sigurðsson 1964  
Karlar 60 ára og eldri    
1 02:20:50 Sigurður H Sigurðarson 1956 IR-Skokk
2 02:28:23 Guðmundur Eyjólfsson 1958 Siggi P
3 02:34:00 Gunnar Páll Jóakimsson 1954 Team Gore wear
4 03:06:12 Sigurður Örn Hektorsson 1954 Hlaupahópur Stjörnunnar
Konur 39 ára og yngri    
1 02:05:01 Kristrún Guðnadóttir  1997  
2 02:13:48 Hildur Aðalsteinsdóttir  1983 Haukar
3 02:16:29 Anna Halldóra Ágústsdóttir 1994 Valur Skokk
4 02:23:05 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir 1992 Réttur sprettur
5 02:27:58 Jóhanna Gylfadóttir 1979  
6 02:28:37 Helga Björk Árnadóttir 1982 Cool Runnings
7 02:30:07 Fanney Finnsdottir 1980  
8 02:33:29 Telma Rut Einarsdóttir 1992 Siggi P og hlaup.is
9 02:36:52 Íris Eva Hauksdóttir 1988 Víkingur
10 02:37:57 Simona Vareikaite 1992 Bootcamp
11 02:44:16 Sunna Wiium 1991  
12 02:47:06 Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir 1992  
13 02:49:30 Sunna Björk Skarphéðinsdóttir 1991  
14 02:49:53 Hildur Margrét Nielsen 1984 Elítan
15 02:50:16 Elísabet Sara Emilsdóttir 1989  
16 02:54:51 Mira Henning 1995  
17 02:58:56 Bryndís HaraldsdóttirH 1980 cool runnings
18 02:58:56 Helga Kristín Halldórsdóttir 1980 Cool Runnings
19 03:00:21 Heiða Björg Guðjónsdóttir 1988  
20 03:00:21 Helga Þóra Helgadóttir 1991  
21 03:00:50 Margrét Helga Guðmundsdóttir 1984 Valur skokk
22 03:07:00 Perla Dögg Þórðardóttir  1984  
23 03:32:36 Eva Hrund Harðardóttir 1985 Bumban á undan
Konur 40 til 49 ára    
1 02:01:35 Helen Ólafsdóttir 1971  
2 02:06:05 Asta Kristin Reynisdottir Parker 1971 Muscat Road Runners
3 02:17:48 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Inov8iceland/Laugaskokk
4 02:18:41 Sigríður Benediktsdóttir 1972  
5 02:23:25 Gyða Arnórsdóttir 1975 Eyjaskokk
6 02:23:47 Guðrún Ásta Árnadóttir  1975 Skokkhópur Hauka
7 02:24:43 Thelma Gunnarsdóttir 1975 Eyjaskokk
8 02:27:05 Hanna Rún Viðarsdóttir 1977 3N
9 02:27:09 Elín Valgerður Margrétardóttir  1972  
10 02:27:52 Magano katrina Shiimi Asmundsson 1972 hlaupasamtök Lyðveldisins
11 02:30:24 Steinunn Una Sigurdardottir 1971 3N
12 02:32:32 Lop Elise 1978  
13 02:45:03 Ásdís Wöhler 1970 ÍR-skokk
14 02:47:49 Lína  Hrönn Þorkelsdóttir 1973 Skokkhópur Grundarfjarðar
15 02:48:51 Margrét Blöndal  1971 3N
16 02:49:06 Soffia Ámundadóttir 1973 Valur skokk
17 02:55:06 Hjördís Björk Garðarsdóttir  1969 3N
18 02:55:29 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N
19 02:57:29 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR skokk
20 02:58:45 Rósa Guðrún Bergþórsdóttir 1971 Hlaupahópur Breiðabliks
21 03:02:13 Anna Halldórsdóttir 1973 Breiðablik
22 03:02:14 Margrét Lukka Brynjarsdóttir 1978 Breiðablik
23 03:02:35 Íris Björk Baldursdóttir 1973 Breiðablik
24 03:02:35 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Hlaupahópur Breiðabliks 
25 03:12:20 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 1972 Skokkhópur Hauka
26 03:13:19 Elísabet Rós Birgisdóttir 1976 Haukar
27 03:14:49 Helga Kristinsdóttir 1969 skokkhópur Víkings
28 03:15:46 Elínóra Kristinsdóttir 1974 Víkingur
29 03:17:32 Þorgerður Marinósdóttir 1970 Hlaupahópur Breiðabliks
30 03:21:53 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 KR-skokk
31 03:34:46 Helgi Þór Einarsson 1976 3N
32 03:40:30 Katrín Laufey Rúnarsdóttir 1977 Eyjaskokk
33 03:44:46 Elfa Hrund Guttormsdóttir 1971 3N
Konur 50 til 59 ára    
1 02:22:46 Hrefna Bjarnadóttir 1964  
2 02:22:49 Rósa Björk Svavarsdóttir 1968 Árbæjarskokk
3 02:46:54 Guðbjörg Jónsdóttir 1967 3N
4 02:49:06 Sigrún H Sigmundsdóttir 1963 Valur skokk
5 02:49:53 Ragnheiður Stefánsdóttir 1968 FÍ Landvættir - Elítan
6 02:50:38 Elsa Þórisdóttir 1962 Breiðablik
7 02:54:56 Jóna Sigurðardóttir 1963 3N
8 02:55:44 Þóra G Benediktsdóttir 1964  
9 02:57:49 Gerður Árnadóttir  1962 Frískir Flóamenn
10 03:00:05 Þóranna S. Sverrisdóttir 1964 hlaupahópur Breiðabliks
11 03:00:30 Ásta Karen Rafnsdóttir 1965  
12 03:02:31 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 KR-skokk
13 03:06:11 Hrönn Harðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
14 03:06:58 Valdís Finnsdóttir 1960 Náttúruhlaup
15 03:12:20 Rannveig Hafberg 1966 Skokkhópur Hauka
16 03:13:15 Helga Sæunn Sveinbjörnsdóttir 1966 Haukar
 

 

Kynjaúrslit

 
Röð Tími Nafn Fæð.ár Skokkhópur/Lið
Karlar      
1 01:37:03 Ingvar Hjartarson 1994 Fjölnir/Adidas
2 01:37:40 Sigurjón Ernir 1990 Sportvörur / Dansport
3 01:38:34 Benoit Branger 1984 INOV8 Iceland
4 01:39:48 Valur Þór Kristjánsson 1980 ÍR
5 01:46:12 Hlynur Guðmundsson 1972 Laugaskokk
6 01:46:34 Hrafnkell Hjörleifsson 1985  
7 01:47:17 Heimir Ingimarsson 1988 Laugaskokk
8 01:47:23 Jósep Magnússon 1977 flandri
9 01:50:56 Ivar Josafatsson 1961 Komaso
10 01:53:35 Oddur Orri Brynjarsson 1983 Jökla gym
11 01:55:30 Sigurdur Kiernan 1969 ármann
12 01:57:47 Grétar Örn Guðmundsson 1985  
13 01:57:58 Freyr Sigurðarson 1981  
14 01:59:10 Gunnar Ólason 1967 Náttúruhlaup
15 01:59:57 Sigurþór Einar Halldórsson 1979  
16 02:00:24 Eric Contant 1985  
17 02:02:50 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk
18 02:03:03 Heiðar Halldórsson 1986 Hlaupahópurinn Skokki
19 02:04:17 Hallgrímur Vignir Jónsson 1969  
20 02:04:45 Sverrir H Sverrisson 1978 3N
21 02:04:48 Ívar Þrastarson 1973 FH
22 02:05:15 Arnar Heimisson 1991  
23 02:06:05 Andrés Þorleifsson 1985  
24 02:07:38 Bergsveinn Kristinsson 1983 Haukar
25 02:07:52 Sævar úlfarsson 1965 Skokk hópur álftanes
26 02:08:23 Jón Magnús Guðmundsson 1987 Víkingur
27 02:09:42 Viggó Ingason 1983  
28 02:09:55 Kristján Ásgeirsson 1965 Sporthúsið
29 02:10:14 Hinrik Sigurður Jóhannesson 1975  
30 02:10:23 Sigurður Fannar Ólafsson 1970 Skokkhópur Hauka
31 02:11:15 Helgi Þór Arason 1986 Hlaupahópur FH
32 02:11:20 Ingvi Þór Hjaltason 1983 Valur skokk
33 02:11:50 Friðþjófur Th. Ruiz 1964 Skokkhópur Álftaness
34 02:13:11 Ari Már Fritzson  1982 Crossfit sport
35 02:13:12 Árni Leó Þórðarson  1973 Árbæjarskokk 
36 02:13:48 Marinó Albertsson 1969 Skokkhópur Hauka
37 02:15:06 Freyr Hákonarson 1973  
38 02:15:13 Guðni Steinarsson 1982  
39 02:16:09 Haukur Guðnason 2000  
40 02:18:41 Arnar Geirsson 1971  
41 02:19:12 Valgeir Páll Björnsson 1991 Skokkhópurinn Finnur Guð
42 02:20:01 Pétur R. Grétarsson 1972  
43 02:20:04 Júlíus Kristjánsson 1986 Náttúruhlaup
44 02:20:05 Aron Björn Bjarnason 1993  
45 02:20:06 Davíð Júlíusson 1978  
46 02:20:08 Ingvi Gautsson 1981 Meniga
47 02:20:20 Andri Thorstensen 1979 Valur Skokk
48 02:20:30 Elfar Þór Bragason 1981 Valur skokk
49 02:20:50 Sigurður H Sigurðarson 1956 IR-Skokk
50 02:22:47 Yury Volodin 1986  
51 02:23:06 Guðgeir Magnússon 1964 Skokkhópur Álftaness
52 02:23:15 Óskar Örn Árnason 1978  
53 02:23:45 Joan Antoni 1976 Ermassets Club de Muntanya 
54 02:23:47 Páll Már Pálsson 1965 Skokkhópur Hauka
55 02:23:52 Kristinn G. Kristinsson 1966 Breiðablik
56 02:24:14 Kristján Gudbjartsson  1983 Hlaupahópurinn Dunna 
57 02:25:15 Snæbjörn Aðalsteinsson 1987  
58 02:26:16 Jón Ásgeir Haukdal Þorvaldsson 1989 FÍ Landvættir
59 02:26:25 Rafn Heiðar Ingólfsson 1975 Skokkhópur Hauka
60 02:27:41 Aðalsteinn Þorvaldsson 1975 Skokkhópur Grundarfjarðar
61 02:27:52 Bjarni Kristinsson 1983 Trim-hópur Glámu Kím arkitekta
62 02:28:23 Guðmundur Eyjólfsson 1958 Siggi P
63 02:28:28 Ari Bjarnason 1965  
64 02:30:01 Aron Þór Leifsson 1985  
65 02:30:08 Jón Trausti Guðmundsson 1990  
66 02:30:34 Óskar Þór Þráinsson  1980 Laugaskokk
67 02:30:50 Andri Heiðar Kristinsson 1982  
68 02:30:51 Björn Oddsson 1968 Skagaskokk
69 02:31:25 Helgi Valur Georgsson 1974 Breiðablik
70 02:33:19 Þorsteinn Gunnarsson 1980 Slökkvilið höfuðborgarsvæðisins
71 02:34:00 Gunnar Páll Jóakimsson 1954 Team Gore wear
72 02:35:28 Kristinn Jóhann Ólafsson  1969 Hlaupahópur Breiðabliks 
73 02:36:03 Benedikt Jónsson 1991 Skokkhópurinn Finnur Guð
74 02:36:28 Gunnar Bjarki Baldvinsson 1995  
75 02:38:34 Óskar Örn Óskarsson 1973  
76 02:41:58 Jóhann Gunnarsson 1971 HK
77 02:48:18 Jónas Ásmundsson 1985  
78 02:48:24 Hilmar A Sigurðsson 1978 Bumban á undan
79 02:50:38 Jon Gunnar Tynes Olason 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
80 02:51:42 Svavar Kvaran 1961 Náttúruhlaup
81 02:53:40 Guðmann Bragi Birgisson 1970 Hlaupahópur Ármanns
82 02:54:01 kristinn arnar gunnarsson 1974 hlaupahópur stjörnunar
83 02:57:28 Tómas Torfason 1966 ÍR skokk
84 02:59:00 Hákon Hjartarson 1978 Bumban á undan
85 03:02:12 Oddur Kristjansson 1962 Breiðablik
86 03:05:08 Jón Jóhann Þórðarson 1970  
87 03:06:12 Sigurður Örn Hektorsson 1954 Hlaupahópur Stjörnunnar
88 03:09:11 Jon Hédinsson 1963 Náttúruhlaup
89 03:09:22 Gunnsteinn Sigurðsson 1964  
90 03:34:53 Óli Þór Júlíusson 1980 Bumban á undan
Konur      
1 02:01:35 Helen Ólafsdóttir 1971  
2 02:05:01 Kristrún Guðnadóttir  1997  
3 02:06:05 Asta Kristin Reynisdottir Parker 1971 Muscat Road Runners
4 02:13:48 Hildur Aðalsteinsdóttir  1983 Haukar
5 02:16:29 Anna Halldóra Ágústsdóttir 1994 Valur Skokk
6 02:17:48 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 1974 Inov8iceland/Laugaskokk
7 02:18:41 Sigríður Benediktsdóttir 1972  
8 02:22:46 Hrefna Bjarnadóttir 1964  
9 02:22:49 Rósa Björk Svavarsdóttir 1968 Árbæjarskokk
10 02:23:05 Auður Tinna Aðalbjarnardóttir 1992 Réttur sprettur
11 02:23:25 Gyða Arnórsdóttir 1975 Eyjaskokk
12 02:23:47 Guðrún Ásta Árnadóttir  1975 Skokkhópur Hauka
13 02:24:43 Thelma Gunnarsdóttir 1975 Eyjaskokk
14 02:27:05 Hanna Rún Viðarsdóttir 1977 3N
15 02:27:09 Elín Valgerður Margrétardóttir  1972  
16 02:27:52 Magano katrina Shiimi Asmundsson 1972 hlaupasamtök Lyðveldisins
17 02:27:58 Jóhanna Gylfadóttir 1979  
18 02:28:37 Helga Björk Árnadóttir 1982 Cool Runnings
19 02:30:07 Fanney Finnsdottir 1980  
20 02:30:24 Steinunn Una Sigurdardottir 1971 3N
21 02:32:32 Lop Elise 1978  
22 02:33:29 Telma Rut Einarsdóttir 1992 Siggi P og hlaup.is
23 02:36:52 Íris Eva Hauksdóttir 1988 Víkingur
24 02:37:57 Simona Vareikaite 1992 Bootcamp
25 02:44:16 Sunna Wiium 1991  
26 02:45:03 Ásdís Wöhler 1970 ÍR-skokk
27 02:46:54 Guðbjörg Jónsdóttir 1967 3N
28 02:47:06 Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir 1992  
29 02:47:49 Lína  Hrönn Þorkelsdóttir 1973 Skokkhópur Grundarfjarðar
30 02:48:51 Margrét Blöndal  1971 3N
31 02:49:06 Sigrún H Sigmundsdóttir 1963 Valur skokk
32 02:49:06 Soffia Ámundadóttir 1973 Valur skokk
33 02:49:30 Sunna Björk Skarphéðinsdóttir 1991  
34 02:49:53 Hildur Margrét Nielsen 1984 Elítan
35 02:49:53 Ragnheiður Stefánsdóttir 1968 FÍ Landvættir - Elítan
36 02:50:16 Elísabet Sara Emilsdóttir 1989  
37 02:50:38 Elsa Þórisdóttir 1962 Breiðablik
38 02:54:51 Mira Henning 1995  
39 02:54:56 Jóna Sigurðardóttir 1963 3N
40 02:55:06 Hjördís Björk Garðarsdóttir  1969 3N
41 02:55:29 Anna Gunnlaugsdóttir 1971 3N
42 02:55:44 Þóra G Benediktsdóttir 1964  
43 02:57:29 Karen Bjarnhéðinsdóttir 1970 ÍR skokk
44 02:57:49 Gerður Árnadóttir  1962 Frískir Flóamenn
45 02:58:45 Rósa Guðrún Bergþórsdóttir 1971 Hlaupahópur Breiðabliks
46 02:58:56 Bryndís HaraldsdóttirH 1980 cool runnings
47 02:58:56 Helga Kristín Halldórsdóttir 1980 Cool Runnings
48 03:00:05 Þóranna S. Sverrisdóttir 1964 hlaupahópur Breiðabliks
49 03:00:21 Heiða Björg Guðjónsdóttir 1988  
50 03:00:21 Helga Þóra Helgadóttir 1991  
51 03:00:30 Ásta Karen Rafnsdóttir 1965  
52 03:00:50 Margrét Helga Guðmundsdóttir 1984 Valur skokk
53 03:02:13 Anna Halldórsdóttir 1973 Breiðablik
54 03:02:14 Margrét Lukka Brynjarsdóttir 1978 Breiðablik
55 03:02:31 Alma Björk Guttormsdóttir 1966 KR-skokk
56 03:02:35 Íris Björk Baldursdóttir 1973 Breiðablik
57 03:02:35 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Hlaupahópur Breiðabliks 
58 03:06:11 Hrönn Harðardóttir 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
59 03:06:58 Valdís Finnsdóttir 1960 Náttúruhlaup
60 03:07:00 Perla Dögg Þórðardóttir  1984  
61 03:12:20 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 1972 Skokkhópur Hauka
62 03:12:20 Rannveig Hafberg 1966 Skokkhópur Hauka
63 03:13:15 Helga Sæunn Sveinbjörnsdóttir 1966 Haukar
64 03:13:19 Elísabet Rós Birgisdóttir 1976 Haukar
65 03:14:49 Helga Kristinsdóttir 1969 skokkhópur Víkings
66 03:15:46 Elínóra Kristinsdóttir 1974 Víkingur
67 03:17:32 Þorgerður Marinósdóttir 1970 Hlaupahópur Breiðabliks
68 03:21:53 Agnes Elva Guðmundsdóttir 1970 KR-skokk
69 03:32:36 Eva Hrund Harðardóttir 1985 Bumban á undan
70 03:34:46 Helgi Þór Einarsson 1976 3N
71 03:40:30 Katrín Laufey Rúnarsdóttir 1977 Eyjaskokk
72 03:44:46 Elfa Hrund Guttormsdóttir 1971 3N

 

Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanßmskei­ hlaup.is 160
HvÝtt bil 5 ß hŠ­ - 3
Könnun
┴ hva­a skˇtegund hljˇpst ■˙ Ý ReykjavÝkurmara■oni 2018?
Asics
Adidas
Brooks
Ecco
Hoka
New Balance
Newton
Nike
Mizuno
Puma
Reebok
Saucony
Under Armour
Anna­
 
 
HvÝtt bil 10 ß hŠ­
ReykjavÝkurmara■on
 
© Allur rÚttur ßskilinn. Birting ß ■essu efni ß ÷­rum mi­lum er ˇleyfileg nema me­ leyfi hlaup.is