Hausmynd2018-RM2017
Squeezy Sport Nutrition
Hlaup
Úrslit
  Úrslit 2019
  Úrslit 2018
  Úrslit 2017
  Úrslit 2016
  Úrslit 2015
  Úrslit 2014
  Úrslit 2013
  Úrslit 2012
  Úrslit 2011
  Úrslit 2010
  Úrslit 2009
  Úrslit 2008
  Úrslit 2007
  Úrslit 2006
  Úrslit 2005
  Úrslit 2004
  Úrslit 2003
  Úrslit 2002
  Úrslit 2001
  Úrslit 2000
  Úrslit 1999
  Úrslit 1998
  Úrslit 1997
  Úrslit 1996
  Úrslit 1995
  Úrslit 1994
  Úrslit 1993
  Úrslit 1992
  Úrslit 1991
  Úrslit 1990
  Úrslit 1989
  Úrslit 1988
  Úrslit 1987
  Úrslit 1986
Úrslit - Erlend hlaup
Hlaupadagskrá 2019
Hlaupadagskrá fyrri ára
Erlend hlaupadagskrá
Kort
Skokkhópar
Myndasafn
HlaupTV
Myndbönd
Skráningar í hlaup
Ferðir erlendis
Efni inn á hlaup.is
Leit
Áhugavert
Hlaupadagskrá 2019
Skráningar í hlaup
Panta prógram
100km hlauparar
Félag maraþonhl.
Hvítt bil 10 á hæð
Hvítt bil 10 á hæð - 3
Æfingadagbók - 115x79
Hvítt bil 5 á hæð - 1
hlaup.is á Facebook
Hvítt bil 5 á hæð - 3
English
Hvítt bil 10 á hæð - 2
Póstur torfi@hlaup.is
Hlaup  >  Úrslit  >  Úrslit 2007
3.5.2007
Icelandair hlaupið

Reykjavík, 3. maí 2007

Vegalengd: 7 km

Mundu að gefa hlaupinu einkunn.

Heildarúrslit
Röð   Tími    Nafn                               Fæð.ár  Sveit
1 21:13 Kári Steinn Karlsson 1986 Shoe4Africa - Leppin
2 22:50 Þorbergur Ingi Jónsson 1982 Shoe4Africa - Leppin
3 22:58 Stefán Guðmundsson 1986 Afreksvörur
4 23:50 Halldór Hermann Jónsson 1984 Shoe4Africa - Leppin
5 23:54 Ólafur Margeirsson 1984 Shoe4Africa - Leppin
6 24:00 Sigurður Böðvar Hansen 1969 Laugaskokk
7 24:03 Valur Þórsson 1975 ÍR
8 24:18 Birkir Marteinsson 1971 ÍR
9 24:44 Stefán Viðar Sigtryggsson 1970 Laugaskokk
10 25:00 Gauti Höskuldsson 1961 ÍR-Skokk
11 25:19 Stefán Már Ágústsson 1975 Shoe4Africa - Leppin
12 25:25 Jósep Magnússon 1977
13 25:29 Vignir Már Lýðsson 1989 ÍR
14 25:34 Stefán Örn Einarsson 1962 ÍR-Skokk
15 25:38 Sigurður Þórarinsson 1967 ÍR-Skokk
16 26:05 Jóhann Gylfason 1964 ÍR
17 26:17 Daníel Smári Guðmundsson 1961
18 26:26 Jóhanna Skúladóttir Ólafs 1977 ÍR-Skokk
19 26:29 Sigurjón Þórðarson 1988 Breiðablik
20 26:34 Guðmann Elísson 1958 ÍR
21 26:44 Ingólfur Geir Gissurarson 1962 Fjölnir
22 26:51 Birgir Sævarsson 1972 AppliCon
23 27:05 Bjarnsteinn Þórsson 1963 Skokkhópur Garðabæjar
24 27:22 Óskar Ragnar Jakobsson 1971 Árbæjarskokk
25 27:24 Jens Viktor Kristjánsson 1972 Þrír-R
26 27:36 Kári Logason 1988 Breiðablik
27 27:41 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk
28 27:51 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk
29 27:56 Sumarliði Óskarsson 1955 Laugaskokk
30 28:08 Magnús Jóhannsson 1954 Frískir Flóamenn
31 28:15 Ragnar Ingimundarson 1979
32 28:16 Þorsteinn Þorkelsson 1966 Landsbankasveitin
33 28:18 Tómas Zoëga Geirsson 1993
34 28:22 Guðmundur Valgeir Þorsteinsson 1975
35 28:26 Gautur Þorsteinsson 1958 Fjölnir
36 28:27 Einar Sigurðsson 1968
37 28:29 Kristinn Ólafur Hreiðarsson 1966
38 28:31 Guðmundur Guðnason 1969 Skokkhópur Garðabæjar
39 28:33 Björn Jón Bragason 1979
40 28:40 Rúnar Marinó Ragnarsson 1972 Árbæjarskokk
41 28:41 Hrafn Ómar Gylfason 1968
42 28:55 Þórhallur Ólafsson 1981
43 28:57 Þröstur E Kristjánsson 1965
44 29:02 Hávar Sigurjónsson 1958 Árbæjarskokk
45 29:06 Pétur Ívarsson 1970
46 29:17 Herdís Helga Arnalds 1988 Shoe4Africa - Leppin
47 29:18 Guðmundur Reynir Gunnlaugsson 1975
48 29:19 Jón Ólafsson 1953 Grábræður
49 29:27 Jóhann Karlsson 1948 Árbæjarskokk
50 29:32 Sigmundur Stefánsson 1953 Frískir Flóamenn
51 29:37 Ingvi Gunnarsson 1971 Vesturgatan.net
52 29:41 Karl Arnar Aðalgeirsson 1967 ÍR-Skokk
53 29:44 Hartmann Bragason 1954 Þrír-R
54 29:47 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 1958
55 29:51 Guðbjörg Margrét Björnsdóttir 1973 Laugaskokk
56 29:51 Tom Brenner 1982
57 30:01 Geir Atli Zoëga 1965
58 30:03 Ágúst Geir Ágústsson 1972
59 30:05 Smári Rafn Teitsson 1974 ÍR-Skokk
60 30:07 Ágúst Kristinsson 1973 ÍR-Skokk
61 30:08 Skúli Gunnarsson 1958 Grábræður
62 30:09 Vöggur Magnússon 1947 Árbæjarskokk
63 30:15 Þórsteinn Ágústsson 1974 Hlaupahópur Glitnis
64 30:18 Sölvi Oddsson 1972 Árbæjarskokk
65 30:19 Guðjón Karl Traustason 1978
66 30:21 Ingi Einar Erlingsson 1963
67 30:26 Gunnar Snorrason 1943
68 30:26 Pétur Ásbjörnsson 1956 Laugaskokk
69 30:28 Bjarni Svavarsson 1965
70 30:30 Stefán Hallgrímsson 1948 ÍR
71 30:31 Signý Einarsdóttir 1953 Fjölnir
72 30:35 Ingibjörg Kjartansdóttir 1964 Fjölnir
73 30:36 Grétar Steindór Sveinsson 1960 Skokkhópur Garðabæjar
74 30:39 Tryggvi Jónsson 1954
75 30:43 Kjartan Jóhannsson Bendtsen 1970 AppliCon
76 30:47 Kristján H Theódórsson 1967
77 30:52 Eva Margrét Einarsdóttir 1971
78 30:57 Guðni Thorlacius Jóhannesson 1968 Skítkaldir
79 31:00 Róbert Sigurðsson 1974
80 31:02 Helge Garke 1974 Skokkhópur Garðabæjar
81 31:06 Gunnar Marel Ólafsson 1993
82 31:06 Ólafur Helgi Valsson 1967
83 31:08 Jóhannes Þorgeir Ernstsson 1974
84 31:09 Ingólfur Ólafsson 1974 Slökkviliðið
85 31:09 Karl Gísli Gíslason 1960
86 31:09 Geir Jóhannsson 1961
87 31:19 Lárus Guðmundsson 1972
88 31:19 Viktor Jens Vigfússon 1967
89 31:21 Jens Guðjón Einarsson 1954
90 31:23 Gunnar Már Gunnarsson 1978 AppliCon
91 31:23 Guðjón Víglundur Helgason 1973 P - fuglinn
92 31:24 Tryggvi Kaspersen 1990
93 31:24 Bernt Róar Kaspersen 1958
94 31:37 Höskuldur Steinarsson 1968 Landsbankasveitin
95 31:38 Sigrún Erlendsdóttir 1972 Laugaskokk
96 31:38 Hafsteinn Birgir Einarsson 1989 ÍR
97 31:44 Kristján Þór Kristjánsson 1967
98 31:44 Þorvarður Jónsson 1960 Gaflarar
99 31:57 Ásbjörn Jónsson 1960 Gaflarar
100 32:03 Einar Þorbjörn Rúnarsson 1976 AppliCon
101 32:03 Gunnar Rúnar Hafsteinsson 1959
102 32:06 Sveinn Kjartan Baldursson 1949 Skokkhópur Garðabæjar
103 32:07 Sondy Haldursdóttir Johansen 1964 Árbæjarskokk
104 32:08 Helgi Marcher Egonsson 1969
105 32:15 Einar Laxness 1965
106 32:18 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir 1970 Hlaupahópur Glitnis
107 32:19 Hólmfríður Vala Svavarsdóttir 1974
108 32:20 Tryggvi Már Magnússon 1996
109 32:20 Gottskálk Friðgeirsson 1954 Námsfl.
110 32:21 Ingólfur Björn Sigurðsson 1950 Fjölnir
111 32:21 Hrólfur Gestsson 1969 Laugaskokk
112 32:22 Sölvi Rögnvaldsson 1994 Froskarnir
113 32:22 Oddur Valur Þórarinsson 1967
114 32:22 Sigurður Guðmundsson 1949 ÍR-Skokk
115 32:25 Árni Gústafsson 1954
116 32:26 Þóra Björk Hjartardóttir 1958 TKS
117 32:27 Birna Varðardóttir 1994 BootCamp
118 32:33 Kristín Lív Svabo Jónsdóttir 1995
119 32:34 Bala Murughan Kamallakharan 1973 Hlaupahópur Glitnis
120 32:35 Ísrael Daníel Hanssen 1977
121 32:38 Sindri Sigurjónsson 1979 Actavis
122 32:39 Guðmundur Kristinsson 1965 Laugaskokk
123 32:39 Þórir Magnússon 1971
124 32:40 Guðmundur Magni Þorsteinsson 1952 Fjölnir
125 32:41 Sveinn Hilmarsson 1964
126 32:43 Ágústa Þóra Jónsdóttir 1970 Actavis
127 32:43 Þórey Gylfadóttir 1965 Fjölnir
128 32:44 Örn Kristinsson 1973 AppliCon
129 32:45 Eiríkur Sigurjón Svavarsson 1972 Fjölnir
130 32:48 Jón Óskar Hinriksson 1973 Actavis
131 32:50 Þorgeir Sigurðsson 1957 Hlaupahópur Glitnis
132 32:51 Brynjólfur Gíslason 1955
133 32:51 Jóhann Róbertsson 1960
134 32:54 Gunnar Freyr Gunnarsson 1977 AppliCon
135 32:55 Gísli Vilberg Hjaltason 1972
136 32:56 Annas Sigmundsson 1979 Ísafjörður
137 32:57 Kristján H Hákonarson 1970 Hádegisskokk - Laugar
138 32:59 Jóhann Jóhannsson 1958 Skokkhópur Garðabæjar
139 33:00 Sigurjón Gunnsteinsson 1966
140 33:02 Brynjar Viggósson 1973 Eimskip
141 33:02 Andri Már Thorstensen 1979
142 33:04 Sólveig Lára Gautadóttir 1994 Froskarnir
143 33:05 Magnús Ívar Guðfinnsson 1968 Eimskip
144 33:07 Pétur Örn Sigurðsson 1967 Laugaskokk
145 33:07 Sigurður E Guttormsson 1969 Trakkarar
146 33:10 Einar Þór Jónsson 1962 Kommúnistarnir
147 33:14 Sigurður Sigurgeirsson 1964 Landsbankasveitin
148 33:17 Ingólfur Björnsson 1963 Trakkarar
149 33:28 Guðmundur Ragnarsson 1958
150 33:29 Sigurður Sigurðarson 1956
151 33:30 Sigurður Ingvarsson 1956 HSK
152 33:30 Gunnlaugur Halldórsson 1963
153 33:32 Eyjólfur Guðmundsson 1957 HÁS
154 33:33 Björn Helgason 1978 Skítkaldir
155 33:35 Sif Arnarsdóttir 1975
156 33:37 Anna Berntsdóttir Kaspersen 1983
157 33:38 Ingimundur Sigurmundsson 1965 Landsbankasveitin
158 33:41 Brynja Blumenstein 1963 TKS
159 33:43 Halldór Snorrason 1969 HÁS
160 33:45 Alfreð Sindri Andrason 1994 Laugaskokk
161 33:51 Friðrik Wendel 1953
162 33:53 Örn Þorsteinsson 1948 ÍR-Skokk
163 33:54 Erla Signý Þormar 1979
164 33:55 Gunnar Stefán Richter 1968
165 33:57 Steffan Iwersen 1967 Skafti og Skappppti
166 33:57 Edda Mary Óttarsdóttir 1978
167 33:59 Guðmunda S Sigurbjörnsdóttir 1969
168 34:04 Fjóla Jóna Þorleifsdóttir 1960 Árbæjarskokk
169 34:04 Bjarni Sæmundsson 1965
170 34:04 Einar Sigurjónsson 1971
171 34:06 Snorri Guðmundsson 1960
172 34:07 Guðrún Bergm. Sigursteinsdóttir 1978 AppliCon
173 34:07 Ingólfur Páll Ingólfsson 1992
174 34:08 Hlín Kristín Þorkelsdóttir 1972 Skafti og Skappppti
175 34:13 Jón Páll Haraldsson 1970
176 34:15 Vilhjálmur Kári Haraldsson 1973
177 34:17 Guðjón Karlsson 1968
178 34:18 Sigurþór Þórólfsson 1959 Síðastir
179 34:18 Ólafur Frímann Kristjánsson 1994
180 34:19 Hallgrímur Gröndal 1960 Fjölnir
181 34:21 Rögnvaldur Bergþórsson 1967 Laugaskokk
182 34:22 Erla Sigurlaug Sigurðardóttir 1976 P - fuglinn
183 34:22 Haraldur Njálsson 1966
184 34:25 Nótt María Líf Friðriksdóttir 1994
185 34:25 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS
186 34:28 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960
187 34:32 Ingibjörg R Friðbjörnsdóttir 1963 Skokkhópur Garðabæjar
188 34:32 Elvar Örn Erlingsson 1965
189 34:42 Valgarður Sæmundsson 1971 Slökkviliðið
190 34:47 Markús Ívarsson 1947 Frískir Flóamenn
191 34:47 Ágúst Sæmundsson 1970 Eimskip
192 34:48 Sigurlaug Hrafnkelsdóttir 1968
193 34:57 Harpa Rúnarsdóttir 1964 Skokkhópur Garðabæjar
194 34:57 Unnur Árnadóttir 1966
195 35:01 Oddur Kristjánsson 1962
196 35:04 Magnús Halldórsson 1955
197 35:04 Sara Kristjánsdóttir 1992 Fjölnir
198 35:04 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970
199 35:09 Magnús Þór Þorbergsson 1971
200 35:11 Baldur Sigurðsson 1987
201 35:13 Ingimar Örn Erlingsson 1974 Flugfélag Íslands
202 35:13 Jóhannes Bjarni Guðmundsson 1974
203 35:16 Egill Þórir Einarsson 1948 Fjölnir
204 35:20 Baldur Jónsson 1944
205 35:28 Hjalti Sigurður Karlsson 1993
206 35:28 Sigurður Konráðsson 1951 AppliCon
207 35:30 Þóra Gunnarsdóttir 1965
208 35:32 Haukur Gunnarsson 1949
209 35:33 Kristján Hjálmarsson 1975
210 35:43 Örn Hrafnkelsson 1967
211 35:51 Linda Björk Þórðardóttir 1981
212 36:00 Árný Inga Pálsdóttir 1956 Fjölnir
213 36:07 Guðni Magnús Ingvason 1974
214 36:08 Jónína Gunnarsdóttir 1975
215 36:12 Jakob Valgeir Finnbogason 1963 Actavis
216 36:12 Gunnar J Geirsson 1944 Laugaskokk
217 36:16 Katrín Pálsdóttir 1984
218 36:17 Birgir Hákon Valdimarsson 1976
219 36:19 Sigurður Arnar Jónsson 1964
220 36:20 Hjörleifur L Hilmarsson 1956
221 36:22 Sigríður Guðrún Elíasdóttir 1989 Dalasystur
222 36:24 Þorlákur Ómar Guðjónsson 1977 Actavis
223 36:25 Óskar Örn Ágústsson 1973 Hnit - Skokk
224 36:27 Soffía Sveinsdóttir 1977 TKS
225 36:28 Guðrún Helga Jónasdóttir 1969 Skafti og Skappppti
226 36:30 Jóngeir Þórisson 1957
227 36:30 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976
228 36:31 Aðalsteinn Leifsson 1967 Actavis
229 36:33 Eyrún Baldvinsdóttir 1970 Fjölnir
230 36:41 Margrét Björk Jóhannsdóttir 1967 Fjölnir
231 36:41 Elín Högnadóttir 1973
232 36:43 Agnar Ólafsson 1995
233 36:47 Stefán Georgsson 1972 Landsbankasveitin
234 36:48 Daníel Hrafn Magnússon 1995
235 36:49 Katrín Sif Stefánsdóttir 1979 Fjölnir
236 36:52 Benjamín Sigursteinsson 1964 Skafti og Skappppti
237 36:52 Ketill Arnar Hannesson 1937 Ketilgarpar
238 36:52 Aðalsteinn Geirsson 1946
239 36:55 Úlfar Daníelsson 1959 Hfj. United
240 36:55 Björg Kjartansdóttir 1967
241 36:57 Annabella Jósefsdóttir 1959 Laugaskokk
242 36:58 Ellert Sigurðsson 1959 Laugaskokk
243 36:59 Vífill Valdimarsson 1969
244 37:00 Susanne Ernst 1971 Actavis
245 37:00 Bryndís Óladóttir 1959 Laugaskokk
246 37:01 Sævar Skaptason 1958 Laugaskokk
247 37:05 Margrét Sverrisdóttir 1965 SK
248 37:06 Bryndís Jóna Jónsdóttir 1971 Hfj. United
249 37:06 Benedikt Stefánsson 1964
250 37:09 Kristín Högnadóttir 1971 Hfj. United
251 37:15 Kristín Halla Þórisdóttir 1965 Fjölnir
252 37:19 Anna Rós Jóhannesdóttir 1957 Gaflarar
253 37:19 Eiríkur Ágúst Ingvarsson 1959 Frískir Flóamenn
254 37:21 Friðrik G Halldórsson 1956 TKS
255 37:23 Dagný Baldvinsdóttir 1968 Hlaupahópur Glitnis
256 37:25 Unnur Jónsdóttir 1959 Hlaupahópur Glitnis
257 37:25 Kristín F Gunnlaugsdóttir 1968
258 37:25 Hulda Steingrímsdóttir 1971 Froskarnir
259 37:25 Alma Guðmundsdóttir 1966
260 37:28 Bryndís Baldursdóttir 1964
261 37:32 Sveinn M Sveinsson 1950
262 37:32 Jóhanna Eiríksdóttir 1962
263 37:33 Einar Einarsson 1951
264 37:34 Ragnar Kristinsson 1973
265 37:36 Sjöfn Kjartansdóttir 1965 Hádegisskokk - Laugar
266 37:37 Sólveig Katrín Sveinsdóttir 1992
267 37:42 Ólafur Benediktsson 1949
268 37:42 Ingimundur Gunnar Níelsson 1976
269 37:45 Guðný Sævinsdóttir 1973
270 37:45 Ragnar W Hallbergsson 1957
271 37:47 Ingólfur Sveinsson 1939
272 37:49 Örvar Möller 1951 HÁS
273 37:58 Adda María Jóhannsdóttir 1967 Hfj. United
274 38:03 Sigrún Gunnsteinsdóttir 1964
275 38:06 Salvör Egilsdóttir 1985
276 38:07 Margrét Jónsdóttir 1948 TKS
277 38:08 Þóra Björg Magnúsdóttir 1967 Hind skokk
278 38:15 Arnór Daði Benjamínsson 1994 Skafti og Skappppti
279 38:18 Selma Svavarsdóttir 1977
280 38:25 Hjörleifur Kristinsson 1962 Skokkhópur Víkings
281 38:26 Eva Arnarsdóttir 1978 Hlaupahópur Glitnis
282 38:32 Bjarni Karl Guðlaugsson 1973
283 38:36 Styrmir Ingi Bjarnason 1967 Tölvumiðlun
284 38:39 Silja Dröfn Sæmundsdóttir 1972 Frískir Flóamenn
285 38:41 Kristín Jóna Vigfúsdóttir 1954 Fjölnir
286 38:42 Gunnar Magnús Bergs 1998
287 38:43 Helga Árný Baldursdóttir 1962 Frískir Flóamenn
288 38:43 Magnús Konráð Sigurðsson 1998
289 38:43 Hallgrímur Ingólfsson 1960 Síðastir
290 38:48 Berglind H Guðmundsdóttir 1964 Skafti og Skappppti
291 38:53 Guðni Magnús Eiríksson 1970
292 38:56 Snædís Valsdóttir 1962 Hlaupahópur Glitnis
293 39:02 Ásgeir Björnsson 1960 Síðastir
294 39:02 Hrafnkell Viðar Gíslason 1960 Síðastir
295 39:06 Þórður Clausen Þórðarson 1950
296 39:08 Ingibjörg Kristín Eiríksdóttir 1973
297 39:09 Hrefna Bára Guðmundsdóttir 1974
298 39:17 Bjarni Helgason 1960
299 39:19 Bjarki Harðarson 1960 Grótta
300 39:19 Kolbrún Sveinsdóttir 1974
301 39:20 Þórunn Selma Bjarnadóttir 1976
302 39:21 Silja Rún Gunnlaugsdóttir 1974
303 39:21 Ólafur Guðlaugsson 1964
304 39:22 Alda Bragadóttir 1971
305 39:22 Rakel Steingrímsdóttir 1972
306 39:26 Kristín Káradóttir 1995 Laugaskokk
307 39:26 Kári Steinar Karlsson 1966 Laugaskokk
308 39:27 Margrét Árnadóttir 1953
309 39:28 Hróðný Hanna Hauksdóttir 1969 Frískir Flóamenn
310 39:32 Gunnhildur Sveinsdóttir 1971 Grindvíkingurinn
311 39:32 Rögnvaldur Jóhann Sæmundsson 1968 Froskarnir
312 39:34 Einar Magnús Ólafsson 1962 Síðastir
313 39:42 Heimir Aðalsteinsson 1954 SK
314 39:47 Stígur Zoëga 1994
315 39:52 Helgi S Þorsteinsson 1956 Hrólfsskálavör
316 39:59 Bára Ásgeirsdóttir 1959
317 40:00 Elín Gísladóttir 1969
318 40:01 Elín Valgerður Margrétardóttir 1972
319 40:17 Ragnar Guðmundsson 1949
320 40:20 Svanhildur Svavarsdóttir 1968
321 40:21 Ingileif Auðunsdóttir 1954 Frískir Flóamenn
322 40:22 Steinarr Ingólfsson 1993
323 40:27 Salóme H Gunnarsdóttir 1969
324 40:28 Margrét Ólöf Jónsdóttir 1966 SK
325 40:36 Jón Gunnar Björnsson 1959
326 40:39 Halldóra Björk Bergmann 1953
327 40:49 Andri Sævar Reynisson 1996 Securitas
328 40:51 Reynir Sævar Ólafsson 1973 Securitas
329 40:58 Sigrún Edwald 1962 Hind skokk
330 40:58 Anna María Gunnarsdóttir 1960 SK
331 40:59 Laufey Þórdís Sigurðardóttir 1969
332 41:02 Einar Karl Haraldsson 1947
333 41:07 Ute Burghardt 1968 Þýska sendiráðið
334 41:08 Daði Friðriksson 1967
335 41:18 Anna Stella Snorradóttir 1958
336 41:27 Guðmunda Ásgeirsdóttir 1972
337 41:32 Sigríður Helga Jónsdóttir 1959
338 41:33 Aðalheiður Björk Gylfadóttir 1973
339 41:36 Hallfríður J Sigurðardóttir 1957
340 41:42 Þórdís Kjartansdóttir 1965
341 41:42 Helena Rósa Róbertsdóttir 1970
342 41:43 Hjördís Jóna Kjartansdóttir 1964 Hlaupahópur Glitnis
343 41:45 Ársæll Harðarson 1956
344 41:49 Aðalbjörg Guðsteinsdóttir 1972
345 41:54 Unnur Björgvinsdóttir 1963
346 41:58 Eiður Páll Sveinn Kristmannsson 1968
347 41:59 Sigurður Baldursson 1958
348 42:05 Már Karlsson 1977
349 42:05 Unnur Oddný Einarsdóttir 1996
350 42:05 Þóra Rósa Gunnarsdóttir 1965
351 42:11 Tryggvi Ágústsson 1955
352 42:18 Sigurður Halldórsson 1957
353 42:25 Ari Eyberg Sævarsson 1967
354 42:29 Jóhanna Erla Guðmundsdóttir 1976
355 42:31 Jóhann Halldórsson 1968 Landsbankasveitin
356 42:35 Borghildur Sigurbergsdóttir 1959
357 42:39 Erla Þórdís Traustadóttir 1983 Laugaskokk
358 42:50 Anna Björg Stefánsdóttir 1966 Frískir Flóamenn
359 42:51 Lárus Páll Pálsson 1977 Hlaupahópur Glitnis
360 42:53 Emilía María Gunnarsdóttir 1957
361 43:04 Björg Þórarinsdóttir 1954
362 43:09 Guðrún Lauga Ólafsdóttir 1976
363 43:18 Hildur Ýr Hjálmarsdóttir 1978
364 43:18 Nanna María Elfarsdóttir 1979
365 43:27 Herdís Snorradóttir 1954 SK
366 43:28 Rut Kristinsdóttir 1967
367 43:33 Ingibjörg Kristjánsdóttir 1958 Actavis
368 43:43 Emilía Súsanna Emilsdóttir 1940
369 44:13 Trausti Leifsson 1959
370 44:55 Dagný Björnsdóttir 1961
371 45:00 Arne Lund 1955
372 45:15 Ingibjörg Jónsdóttir 1972 Frískir Flóamenn
373 45:15 Jón Garðar Sigurvinsson 1968
374 45:25 Hjördís Ýr Ólafsdóttir 1982
375 45:51 Petrína Berglind Sigurðardóttir 1972
376 45:59 Pétur Kiernan 1996
377 45:59 Orri Fannar Þórisson 1996
378 46:15 Guðbjörg Ásgeirsdóttir 1951 UMFG
379 46:30 Þórdís Erla Ágústsdóttir 1961
380 46:41 Björn Matthíasson 1939
381 46:42 Þuríður Ólafsdóttir 1956 Powerade
382 46:43 Sólveig Fanny Magnúsdóttir 1961 Powerade
383 46:45 Sesselja Hafberg 1952 UMFG
384 46:56 Eva Björk Sveinsdóttir 1976
385 47:00 Bryndís Svavarsdóttir 1956 Gaflarar
386 47:16 Soffía Kristinsdóttir 1953 Gaflarar
387 47:18 Sigurjón Jónsson 1976
388 48:02 Jón Ívar Ólafsson 1970
389 48:44 Þóra Friðriksdóttir 1963
390 49:01 Margrét Sigurðardóttir 1960
391 49:03 Haukur Bergsteinsson 1936 Powerade
392 49:07 Ragna María Ragnarsdóttir 1948
393 50:16 Birgir Axelsson 1940
394 51:07 Hrönn Sigurðardóttir 1962
395 51:28 Alexander Brynjólfur Carlsson 1987
396 56:18 Sveinbjörg María Dagbjartsdóttir 1984 Laugaskokk
397 62:16 Erna Kristinsdóttir 1962 Dalasystur
398 62:16 Sólveig Sigurðardóttir 1962 Dalasystur
399 62:20 Ósk Elín Jóhannesdóttir 1941



Aldursflokkaúrslit
Röð   Tími    Nafn                             Fæð.ár  Sveit
Strákar 14 ára og yngri
1 28:18 Tómas Zoëga Geirsson 1993
2 31:06 Gunnar Marel Ólafsson 1993
3 32:20 Tryggvi Már Magnússon 1996
4 32:22 Sölvi Rögnvaldsson 1994 Froskarnir
5 33:45 Alfreð Sindri Andrason 1994 Laugaskokk
6 34:18 Ólafur Frímann Kristjánsson 1994
7 35:28 Hjalti Sigurður Karlsson 1993
8 36:43 Agnar Ólafsson 1995
9 36:48 Daníel Hrafn Magnússon 1995
10 38:15 Arnór Daði Benjamínsson 1994 Skafti og Skappppti
11 38:42 Gunnar Magnús Bergs 1998
12 38:43 Magnús Konráð Sigurðsson 1998
13 39:47 Stígur Zoëga 1994
14 40:22 Steinarr Ingólfsson 1993
15 40:49 Andri Sævar Reynisson 1996 Securitas
16 45:59 Pétur Kiernan 1996
17 45:59 Orri Fannar Þórisson 1996
Strákar 15 til 18 ára
1 25:29 Vignir Már Lýðsson 1989 ÍR
2 31:24 Tryggvi Kaspersen 1990
3 31:38 Hafsteinn Birgir Einarsson 1989 ÍR
4 34:07 Ingólfur Páll Ingólfsson 1992
Karlar 19 til 39 ára
1 21:13 Kári Steinn Karlsson 1986 Shoe4Africa - Leppin
2 22:50 Þorbergur Ingi Jónsson 1982 Shoe4Africa - Leppin
3 22:58 Stefán Guðmundsson 1986 Afreksvörur
4 23:50 Halldór Hermann Jónsson 1984 Shoe4Africa - Leppin
5 23:54 Ólafur Margeirsson 1984 Shoe4Africa - Leppin
6 24:00 Sigurður Böðvar Hansen 1969 Laugaskokk
7 24:03 Valur Þórsson 1975 ÍR
8 24:18 Birkir Marteinsson 1971 ÍR
9 24:44 Stefán Viðar Sigtryggsson 1970 Laugaskokk
10 25:19 Stefán Már Ágústsson 1975 Shoe4Africa - Leppin
11 25:25 Jósep Magnússon 1977
12 26:29 Sigurjón Þórðarson 1988 Breiðablik
13 26:51 Birgir Sævarsson 1972 AppliCon
14 27:22 Óskar Ragnar Jakobsson 1971 Árbæjarskokk
15 27:24 Jens Viktor Kristjánsson 1972 Þrír-R
16 27:36 Kári Logason 1988 Breiðablik
17 28:15 Ragnar Ingimundarson 1979
18 28:22 Guðmundur Valgeir Þorsteinsson 1975
19 28:27 Einar Sigurðsson 1968
20 28:31 Guðmundur Guðnason 1969 Skokkhópur Garðabæjar
21 28:33 Björn Jón Bragason 1979
22 28:40 Rúnar Marinó Ragnarsson 1972 Árbæjarskokk
23 28:41 Hrafn Ómar Gylfason 1968
24 28:55 Þórhallur Ólafsson 1981
25 29:06 Pétur Ívarsson 1970
26 29:18 Guðmundur Reynir Gunnlaugsson 1975
27 29:37 Ingvi Gunnarsson 1971 Vesturgatan.net
28 29:51 Tom Brenner 1982
29 30:03 Ágúst Geir Ágústsson 1972
30 30:05 Smári Rafn Teitsson 1974 ÍR-Skokk
31 30:07 Ágúst Kristinsson 1973 ÍR-Skokk
32 30:15 Þórsteinn Ágústsson 1974 Hlaupahópur Glitnis
33 30:18 Sölvi Oddsson 1972 Árbæjarskokk
34 30:19 Guðjón Karl Traustason 1978
35 30:43 Kjartan Jóhannsson Bendtsen 1970 AppliCon
36 30:57 Guðni Thorlacius Jóhannesson 1968 Skítkaldir
37 31:00 Róbert Sigurðsson 1974
38 31:02 Helge Garke 1974 Skokkhópur Garðabæjar
39 31:08 Jóhannes Þorgeir Ernstsson 1974
40 31:09 Ingólfur Ólafsson 1974 Slökkviliðið
41 31:19 Lárus Guðmundsson 1972
42 31:23 Gunnar Már Gunnarsson 1978 AppliCon
43 31:23 Guðjón Víglundur Helgason 1973 P - fuglinn
44 31:37 Höskuldur Steinarsson 1968 Landsbankasveitin
45 32:03 Einar Þorbjörn Rúnarsson 1976 AppliCon
46 32:08 Helgi Marcher Egonsson 1969
47 32:21 Hrólfur Gestsson 1969 Laugaskokk
48 32:34 Bala Murughan Kamallakharan 1973 Hlaupahópur Glitnis
49 32:35 Ísrael Daníel Hanssen 1977
50 32:38 Sindri Sigurjónsson 1979 Actavis
51 32:39 Þórir Magnússon 1971
52 32:44 Örn Kristinsson 1973 AppliCon
53 32:45 Eiríkur Sigurjón Svavarsson 1972 Fjölnir
54 32:48 Jón Óskar Hinriksson 1973 Actavis
55 32:54 Gunnar Freyr Gunnarsson 1977 AppliCon
56 32:55 Gísli Vilberg Hjaltason 1972
57 32:56 Annas Sigmundsson 1979 Ísafjörður
58 32:57 Kristján H Hákonarson 1970 Hádegisskokk - Laugar
59 33:02 Brynjar Viggósson 1973 Eimskip
60 33:02 Andri Már Thorstensen 1979
61 33:05 Magnús Ívar Guðfinnsson 1968 Eimskip
62 33:07 Sigurður E Guttormsson 1969 Trakkarar
63 33:33 Björn Helgason 1978 Skítkaldir
64 33:43 Halldór Snorrason 1969 HÁS
65 33:55 Gunnar Stefán Richter 1968
66 34:04 Einar Sigurjónsson 1971
67 34:13 Jón Páll Haraldsson 1970
68 34:15 Vilhjálmur Kári Haraldsson 1973
69 34:17 Guðjón Karlsson 1968
70 34:42 Valgarður Sæmundsson 1971 Slökkviliðið
71 34:47 Ágúst Sæmundsson 1970 Eimskip
72 35:09 Magnús Þór Þorbergsson 1971
73 35:11 Baldur Sigurðsson 1987
74 35:13 Ingimar Örn Erlingsson 1974 Flugfélag Íslands
75 35:13 Jóhannes Bjarni Guðmundsson 1974
76 35:33 Kristján Hjálmarsson 1975
77 36:07 Guðni Magnús Ingvason 1974
78 36:17 Birgir Hákon Valdimarsson 1976
79 36:24 Þorlákur Ómar Guðjónsson 1977 Actavis
80 36:25 Óskar Örn Ágústsson 1973 Hnit - Skokk
81 36:47 Stefán Georgsson 1972 Landsbankasveitin
82 36:59 Vífill Valdimarsson 1969
83 37:34 Ragnar Kristinsson 1973
84 37:42 Ingimundur Gunnar Níelsson 1976
85 38:32 Bjarni Karl Guðlaugsson 1973
86 38:53 Guðni Magnús Eiríksson 1970
87 39:32 Rögnvaldur Jóhann Sæmundsson 1968 Froskarnir
88 40:51 Reynir Sævar Ólafsson 1973 Securitas
89 41:58 Eiður Páll Sveinn Kristmannsson 1968
90 42:05 Már Karlsson 1977
91 42:31 Jóhann Halldórsson 1968 Landsbankasveitin
92 42:51 Lárus Páll Pálsson 1977 Hlaupahópur Glitnis
93 45:15 Jón Garðar Sigurvinsson 1968
94 47:18 Sigurjón Jónsson 1976
95 48:02 Jón Ívar Ólafsson 1970
96 51:28 Alexander Brynjólfur Carlsson 1987
Karlar 40 til 49 ára
1 25:00 Gauti Höskuldsson 1961 ÍR-Skokk
2 25:34 Stefán Örn Einarsson 1962 ÍR-Skokk
3 25:38 Sigurður Þórarinsson 1967 ÍR-Skokk
4 26:05 Jóhann Gylfason 1964 ÍR
5 26:17 Daníel Smári Guðmundsson 1961
6 26:34 Guðmann Elísson 1958 ÍR
7 26:44 Ingólfur Geir Gissurarson 1962 Fjölnir
8 27:05 Bjarnsteinn Þórsson 1963 Skokkhópur Garðabæjar
9 27:51 Rúnar Sigurðsson 1964 Árbæjarskokk
10 28:16 Þorsteinn Þorkelsson 1966 Landsbankasveitin
11 28:26 Gautur Þorsteinsson 1958 Fjölnir
12 28:29 Kristinn Ólafur Hreiðarsson 1966
13 28:57 Þröstur E Kristjánsson 1965
14 29:02 Hávar Sigurjónsson 1958 Árbæjarskokk
15 29:41 Karl Arnar Aðalgeirsson 1967 ÍR-Skokk
16 30:01 Geir Atli Zoëga 1965
17 30:08 Skúli Gunnarsson 1958 Grábræður
18 30:21 Ingi Einar Erlingsson 1963
19 30:28 Bjarni Svavarsson 1965
20 30:36 Grétar Steindór Sveinsson 1960 Skokkhópur Garðabæjar
21 30:47 Kristján H Theódórsson 1967
22 31:06 Ólafur Helgi Valsson 1967
23 31:09 Karl Gísli Gíslason 1960
24 31:09 Geir Jóhannsson 1961
25 31:19 Viktor Jens Vigfússon 1967
26 31:24 Bernt Róar Kaspersen 1958
27 31:44 Kristján Þór Kristjánsson 1967
28 31:44 Þorvarður Jónsson 1960 Gaflarar
29 31:57 Ásbjörn Jónsson 1960 Gaflarar
30 32:03 Gunnar Rúnar Hafsteinsson 1959
31 32:15 Einar Laxness 1965
32 32:22 Oddur Valur Þórarinsson 1967
33 32:39 Guðmundur Kristinsson 1965 Laugaskokk
34 32:41 Sveinn Hilmarsson 1964
35 32:51 Jóhann Róbertsson 1960
36 32:59 Jóhann Jóhannsson 1958 Skokkhópur Garðabæjar
37 33:00 Sigurjón Gunnsteinsson 1966
38 33:07 Pétur Örn Sigurðsson 1967 Laugaskokk
39 33:10 Einar Þór Jónsson 1962 Kommúnistarnir
40 33:14 Sigurður Sigurgeirsson 1964 Landsbankasveitin
41 33:17 Ingólfur Björnsson 1963 Trakkarar
42 33:28 Guðmundur Ragnarsson 1958
43 33:30 Gunnlaugur Halldórsson 1963
44 33:38 Ingimundur Sigurmundsson 1965 Landsbankasveitin
45 33:57 Steffan Iwersen 1967 Skafti og Skappppti
46 34:04 Bjarni Sæmundsson 1965
47 34:06 Snorri Guðmundsson 1960
48 34:18 Sigurþór Þórólfsson 1959 Síðastir
49 34:19 Hallgrímur Gröndal 1960 Fjölnir
50 34:21 Rögnvaldur Bergþórsson 1967 Laugaskokk
51 34:22 Haraldur Njálsson 1966
52 34:28 Friðrik Ármann Guðmundsson 1960
53 34:32 Elvar Örn Erlingsson 1965
54 35:01 Oddur Kristjánsson 1962
55 35:43 Örn Hrafnkelsson 1967
56 36:12 Jakob Valgeir Finnbogason 1963 Actavis
57 36:19 Sigurður Arnar Jónsson 1964
58 36:31 Aðalsteinn Leifsson 1967 Actavis
59 36:52 Benjamín Sigursteinsson 1964 Skafti og Skappppti
60 36:55 Úlfar Daníelsson 1959 Hfj. United
61 36:58 Ellert Sigurðsson 1959 Laugaskokk
62 37:01 Sævar Skaptason 1958 Laugaskokk
63 37:06 Benedikt Stefánsson 1964
64 37:19 Eiríkur Ágúst Ingvarsson 1959 Frískir Flóamenn
65 38:25 Hjörleifur Kristinsson 1962 Skokkhópur Víkings
66 38:36 Styrmir Ingi Bjarnason 1967 Tölvumiðlun
67 38:43 Hallgrímur Ingólfsson 1960 Síðastir
68 39:02 Ásgeir Björnsson 1960 Síðastir
69 39:02 Hrafnkell Viðar Gíslason 1960 Síðastir
70 39:17 Bjarni Helgason 1960
71 39:19 Bjarki Harðarson 1960 Grótta
72 39:21 Ólafur Guðlaugsson 1964
73 39:26 Kári Steinar Karlsson 1966 Laugaskokk
74 39:34 Einar Magnús Ólafsson 1962 Síðastir
75 40:36 Jón Gunnar Björnsson 1959
76 41:08 Daði Friðriksson 1967
77 41:59 Sigurður Baldursson 1958
78 42:25 Ari Eyberg Sævarsson 1967
79 44:13 Trausti Leifsson 1959
Karlar 50 til 59 ára
1 27:41 Trausti Valdimarsson 1957 Laugaskokk
2 27:56 Sumarliði Óskarsson 1955 Laugaskokk
3 28:08 Magnús Jóhannsson 1954 Frískir Flóamenn
4 29:19 Jón Ólafsson 1953 Grábræður
5 29:27 Jóhann Karlsson 1948 Árbæjarskokk
6 29:32 Sigmundur Stefánsson 1953 Frískir Flóamenn
7 29:44 Hartmann Bragason 1954 Þrír-R
8 30:26 Pétur Ásbjörnsson 1956 Laugaskokk
9 30:30 Stefán Hallgrímsson 1948 ÍR
10 30:39 Tryggvi Jónsson 1954
11 31:21 Jens Guðjón Einarsson 1954
12 32:06 Sveinn Kjartan Baldursson 1949 Skokkhópur Garðabæjar
13 32:20 Gottskálk Friðgeirsson 1954 Námsfl.
14 32:21 Ingólfur Björn Sigurðsson 1950 Fjölnir
15 32:22 Sigurður Guðmundsson 1949 ÍR-Skokk
16 32:25 Árni Gústafsson 1954
17 32:40 Guðmundur Magni Þorsteinsson 1952 Fjölnir
18 32:50 Þorgeir Sigurðsson 1957 Hlaupahópur Glitnis
19 32:51 Brynjólfur Gíslason 1955
20 33:29 Sigurður Sigurðarson 1956
21 33:30 Sigurður Ingvarsson 1956 HSK
22 33:32 Eyjólfur Guðmundsson 1957 HÁS
23 33:51 Friðrik Wendel 1953
24 33:53 Örn Þorsteinsson 1948 ÍR-Skokk
25 35:04 Magnús Halldórsson 1955
26 35:16 Egill Þórir Einarsson 1948 Fjölnir
27 35:28 Sigurður Konráðsson 1951 AppliCon
28 35:32 Haukur Gunnarsson 1949
29 36:20 Hjörleifur L Hilmarsson 1956
30 36:30 Jóngeir Þórisson 1957
31 37:21 Friðrik G Halldórsson 1956 TKS
32 37:32 Sveinn M Sveinsson 1950
33 37:33 Einar Einarsson 1951
34 37:42 Ólafur Benediktsson 1949
35 37:45 Ragnar W Hallbergsson 1957
36 37:49 Örvar Möller 1951 HÁS
37 39:06 Þórður Clausen Þórðarson 1950
38 39:42 Heimir Aðalsteinsson 1954 SK
39 39:52 Helgi S Þorsteinsson 1956 Hrólfsskálavör
40 40:17 Ragnar Guðmundsson 1949
41 41:45 Ársæll Harðarson 1956
42 42:11 Tryggvi Ágústsson 1955
43 42:18 Sigurður Halldórsson 1957
44 45:00 Arne Lund 1955
Karlar 60 til 69 ára
1 30:09 Vöggur Magnússon 1947 Árbæjarskokk
2 30:26 Gunnar Snorrason 1943
3 34:47 Markús Ívarsson 1947 Frískir Flóamenn
4 35:20 Baldur Jónsson 1944
5 36:12 Gunnar J Geirsson 1944 Laugaskokk
6 36:52 Aðalsteinn Geirsson 1946
7 37:47 Ingólfur Sveinsson 1939
8 41:02 Einar Karl Haraldsson 1947
9 46:41 Björn Matthíasson 1939
10 50:16 Birgir Axelsson 1940
Karlar 70 ára og eldri
1 36:52 Ketill Arnar Hannesson 1937 Ketilgarpar
2 49:03 Haukur Bergsteinsson 1936 Powerade
Stelpur 14 ára og yngri
1 32:27 Birna Varðardóttir 1994 BootCamp
2 32:33 Kristín Lív Svabo Jónsdóttir 1995
3 33:04 Sólveig Lára Gautadóttir 1994 Froskarnir
4 34:25 Nótt María Líf Friðriksdóttir 1994
5 39:26 Kristín Káradóttir 1995 Laugaskokk
6 42:05 Unnur Oddný Einarsdóttir 1996
Stelpur 15 til 18 ára
1 35:04 Sara Kristjánsdóttir 1992 Fjölnir
2 36:22 Sigríður Guðrún Elíasdóttir 1989 Dalasystur
3 37:37 Sólveig Katrín Sveinsdóttir 1992
Konur 19 til 39 ára
1 26:26 Jóhanna Skúladóttir Ólafs 1977 ÍR-Skokk
2 29:17 Herdís Helga Arnalds 1988 Shoe4Africa - Leppin
3 29:51 Guðbjörg Margrét Björnsdóttir 1973 Laugaskokk
4 30:52 Eva Margrét Einarsdóttir 1971
5 31:38 Sigrún Erlendsdóttir 1972 Laugaskokk
6 32:18 Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir 1970 Hlaupahópur Glitnis
7 32:19 Hólmfríður Vala Svavarsdóttir 1974
8 32:43 Ágústa Þóra Jónsdóttir 1970 Actavis
9 33:35 Sif Arnarsdóttir 1975
10 33:37 Anna Berntsdóttir Kaspersen 1983
11 33:54 Erla Signý Þormar 1979
12 33:57 Edda Mary Óttarsdóttir 1978
13 33:59 Guðmunda S Sigurbjörnsdóttir 1969
14 34:07 Guðrún Bergm. Sigursteinsdóttir 1978 AppliCon
15 34:08 Hlín Kristín Þorkelsdóttir 1972 Skafti og Skappppti
16 34:22 Erla Sigurlaug Sigurðardóttir 1976 P - fuglinn
17 34:48 Sigurlaug Hrafnkelsdóttir 1968
18 35:04 Alma María Rögnvaldsdóttir 1970
19 35:51 Linda Björk Þórðardóttir 1981
20 36:08 Jónína Gunnarsdóttir 1975
21 36:16 Katrín Pálsdóttir 1984
22 36:27 Soffía Sveinsdóttir 1977 TKS
23 36:28 Guðrún Helga Jónasdóttir 1969 Skafti og Skappppti
24 36:30 Rúna Rut Ragnarsdóttir 1976
25 36:33 Eyrún Baldvinsdóttir 1970 Fjölnir
26 36:41 Elín Högnadóttir 1973
27 36:49 Katrín Sif Stefánsdóttir 1979 Fjölnir
28 37:00 Susanne Ernst 1971 Actavis
29 37:06 Bryndís Jóna Jónsdóttir 1971 Hfj. United
30 37:09 Kristín Högnadóttir 1971 Hfj. United
31 37:23 Dagný Baldvinsdóttir 1968 Hlaupahópur Glitnis
32 37:25 Kristín F Gunnlaugsdóttir 1968
33 37:25 Hulda Steingrímsdóttir 1971 Froskarnir
34 37:45 Guðný Sævinsdóttir 1973
35 38:06 Salvör Egilsdóttir 1985
36 38:18 Selma Svavarsdóttir 1977
37 38:26 Eva Arnarsdóttir 1978 Hlaupahópur Glitnis
38 38:39 Silja Dröfn Sæmundsdóttir 1972 Frískir Flóamenn
39 39:08 Ingibjörg Kristín Eiríksdóttir 1973
40 39:09 Hrefna Bára Guðmundsdóttir 1974
41 39:19 Kolbrún Sveinsdóttir 1974
42 39:20 Þórunn Selma Bjarnadóttir 1976
43 39:21 Silja Rún Gunnlaugsdóttir 1974
44 39:22 Alda Bragadóttir 1971
45 39:22 Rakel Steingrímsdóttir 1972
46 39:28 Hróðný Hanna Hauksdóttir 1969 Frískir Flóamenn
47 39:32 Gunnhildur Sveinsdóttir 1971 Grindvíkingurinn
48 40:00 Elín Gísladóttir 1969
49 40:01 Elín Valgerður Margrétardóttir 1972
50 40:20 Svanhildur Svavarsdóttir 1968
51 40:27 Salóme H Gunnarsdóttir 1969
52 40:59 Laufey Þórdís Sigurðardóttir 1969
53 41:07 Ute Burghardt 1968 Þýska sendiráðið
54 41:27 Guðmunda Ásgeirsdóttir 1972
55 41:33 Aðalheiður Björk Gylfadóttir 1973
56 41:42 Helena Rósa Róbertsdóttir 1970
57 41:49 Aðalbjörg Guðsteinsdóttir 1972
58 42:29 Jóhanna Erla Guðmundsdóttir 1976
59 42:39 Erla Þórdís Traustadóttir 1983 Laugaskokk
60 43:09 Guðrún Lauga Ólafsdóttir 1976
61 43:18 Hildur Ýr Hjálmarsdóttir 1978
62 43:18 Nanna María Elfarsdóttir 1979
63 45:15 Ingibjörg Jónsdóttir 1972 Frískir Flóamenn
64 45:25 Hjördís Ýr Ólafsdóttir 1982
65 45:51 Petrína Berglind Sigurðardóttir 1972
66 46:56 Eva Björk Sveinsdóttir 1976
67 56:18 Sveinbjörg María Dagbjartsdóttir 1984 Laugaskokk
Konur 40 til 49 ára
1 29:47 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 1958
2 30:35 Ingibjörg Kjartansdóttir 1964 Fjölnir
3 32:07 Sondy Haldursdóttir Johansen 1964 Árbæjarskokk
4 32:26 Þóra Björk Hjartardóttir 1958 TKS
5 32:43 Þórey Gylfadóttir 1965 Fjölnir
6 33:41 Brynja Blumenstein 1963 TKS
7 34:04 Fjóla Jóna Þorleifsdóttir 1960 Árbæjarskokk
8 34:25 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 1962 TKS
9 34:32 Ingibjörg R Friðbjörnsdóttir 1963 Skokkhópur Garðabæjar
10 34:57 Harpa Rúnarsdóttir 1964 Skokkhópur Garðabæjar
11 34:57 Unnur Árnadóttir 1966
12 35:30 Þóra Gunnarsdóttir 1965
13 36:41 Margrét Björk Jóhannsdóttir 1967 Fjölnir
14 36:55 Björg Kjartansdóttir 1967
15 36:57 Annabella Jósefsdóttir 1959 Laugaskokk
16 37:00 Bryndís Óladóttir 1959 Laugaskokk
17 37:05 Margrét Sverrisdóttir 1965 SK
18 37:15 Kristín Halla Þórisdóttir 1965 Fjölnir
19 37:25 Unnur Jónsdóttir 1959 Hlaupahópur Glitnis
20 37:25 Alma Guðmundsdóttir 1966
21 37:28 Bryndís Baldursdóttir 1964
22 37:32 Jóhanna Eiríksdóttir 1962
23 37:36 Sjöfn Kjartansdóttir 1965 Hádegisskokk - Laugar
24 37:58 Adda María Jóhannsdóttir 1967 Hfj. United
25 38:03 Sigrún Gunnsteinsdóttir 1964
26 38:08 Þóra Björg Magnúsdóttir 1967 Hind skokk
27 38:43 Helga Árný Baldursdóttir 1962 Frískir Flóamenn
28 38:48 Berglind H Guðmundsdóttir 1964 Skafti og Skappppti
29 38:56 Snædís Valsdóttir 1962 Hlaupahópur Glitnis
30 39:59 Bára Ásgeirsdóttir 1959
31 40:28 Margrét Ólöf Jónsdóttir 1966 SK
32 40:58 Sigrún Edwald 1962 Hind skokk
33 40:58 Anna María Gunnarsdóttir 1960 SK
34 41:18 Anna Stella Snorradóttir 1958
35 41:32 Sigríður Helga Jónsdóttir 1959
36 41:42 Þórdís Kjartansdóttir 1965
37 41:43 Hjördís Jóna Kjartansdóttir 1964 Hlaupahópur Glitnis
38 41:54 Unnur Björgvinsdóttir 1963
39 42:05 Þóra Rósa Gunnarsdóttir 1965
40 42:35 Borghildur Sigurbergsdóttir 1959
41 42:50 Anna Björg Stefánsdóttir 1966 Frískir Flóamenn
42 43:28 Rut Kristinsdóttir 1967
43 43:33 Ingibjörg Kristjánsdóttir 1958 Actavis
44 44:55 Dagný Björnsdóttir 1961
45 46:30 Þórdís Erla Ágústsdóttir 1961
46 46:43 Sólveig Fanny Magnúsdóttir 1961 Powerade
47 48:44 Þóra Friðriksdóttir 1963
48 49:01 Margrét Sigurðardóttir 1960
49 51:07 Hrönn Sigurðardóttir 1962
50 62:16 Erna Kristinsdóttir 1962 Dalasystur
51 62:16 Sólveig Sigurðardóttir 1962 Dalasystur
Konur 50 til 59 ára
1 30:31 Signý Einarsdóttir 1953 Fjölnir
2 36:00 Árný Inga Pálsdóttir 1956 Fjölnir
3 37:19 Anna Rós Jóhannesdóttir 1957 Gaflarar
4 38:07 Margrét Jónsdóttir 1948 TKS
5 38:41 Kristín Jóna Vigfúsdóttir 1954 Fjölnir
6 39:27 Margrét Árnadóttir 1953
7 40:21 Ingileif Auðunsdóttir 1954 Frískir Flóamenn
8 40:39 Halldóra Björk Bergmann 1953
9 41:36 Hallfríður J Sigurðardóttir 1957
10 42:53 Emilía María Gunnarsdóttir 1957
11 43:04 Björg Þórarinsdóttir 1954
12 43:27 Herdís Snorradóttir 1954 SK
13 46:15 Guðbjörg Ásgeirsdóttir 1951 UMFG
14 46:42 Þuríður Ólafsdóttir 1956 Powerade
15 46:45 Sesselja Hafberg 1952 UMFG
16 47:00 Bryndís Svavarsdóttir 1956 Gaflarar
17 47:16 Soffía Kristinsdóttir 1953 Gaflarar
18 49:07 Ragna María Ragnarsdóttir 1948
Konur 60 til 69 ára
1 43:43 Emilía Súsanna Emilsdóttir 1940
2 62:20 Ósk Elín Jóhannesdóttir 1941




Sveitakeppni - Úrslit

Röð  Tími     Sveit            Nafn                             Röð  Tími 
 
1 2:26:23 Shoe4Africa Kári Steinn Karlsson 1 21:13
- Leppin Þorbergur Ingi Jónsson 2 22:50
Halldór Hermann Jónsson 4 23:50
Ólafur Margeirsson 5 23:54
Stefán Már Ágústsson 11 25:19
Herdís Helga Arnalds 46 29:17
2 2:36:59 ÍR Valur Þórsson 7 24:03
Birkir Marteinsson 8 24:18
Vignir Már Lýðsson 13 25:29
Jóhann Gylfason 16 26:05
Guðmann Elísson 20 26:34
Stefán Hallgrímsson 70 30:30
3 2:42:24 ÍR-Skokk Gauti Höskuldsson 10 25:00
Stefán Örn Einarsson 14 25:34
Sigurður Þórarinsson 15 25:38
Jóhanna Skúladóttir Ólafs 18 26:26
Karl Arnar Aðalgeirsson 52 29:41
Smári Rafn Teitsson 59 30:05
4 2:44:38 Laugaskokk Sigurður Böðvar Hansen 6 24:00
Stefán Viðar Sigtryggsson 9 24:44
Trausti Valdimarsson 27 27:41
Sumarliði Óskarsson 29 27:56
Guðbjörg Margrét Björnsdóttir 55 29:51
Pétur Ásbjörnsson 68 30:26
5 2:52:31 Árbæjarskokk Óskar Ragnar Jakobsson 24 27:22
Rúnar Sigurðsson 28 27:51
Rúnar Marinó Ragnarsson 40 28:40
Hávar Sigurjónsson 44 29:02
Jóhann Karlsson 49 29:27
Vöggur Magnússon 62 30:09
6 3:01:17 Fjölnir Ingólfur Geir Gissurarson 21 26:44
Gautur Þorsteinsson 35 28:26
Signý Einarsdóttir 71 30:31
Ingibjörg Kjartansdóttir 72 30:35
Ingólfur Björn Sigurðsson 110 32:21
Guðmundur Magni Þorsteinsson 124 32:40
7 3:02:19 Skokkhópur Bjarnsteinn Þórsson 23 27:05
Garðabæjar Guðmundur Guðnason 38 28:31
Grétar Steindór Sveinsson 73 30:36
Helge Garke 80 31:02
Sveinn Kjartan Baldursson 102 32:06
Jóhann Jóhannsson 138 32:59
8 3:06:38 AppliCon Birgir Sævarsson 22 26:51
Kjartan Jóhannsson Bendtsen 75 30:43
Gunnar Már Gunnarsson 90 31:23
Einar Þorbjörn Rúnarsson 100 32:03
Örn Kristinsson 128 32:44
Gunnar Freyr Gunnarsson 134 32:54
9 3:17:51 Laugaskokk - B Sigrún Erlendsdóttir 95 31:38
Hrólfur Gestsson 111 32:21
Guðmundur Kristinsson 122 32:39
Pétur Örn Sigurðsson 144 33:07
Alfreð Sindri Andrason 160 33:45
Rögnvaldur Bergþórsson 181 34:21
10 3:22:45 Hlaupahópur Þórsteinn Ágústsson 63 30:15
Glitnis Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir 106 32:18
Bala Murughan Kamallakharan 119 32:34
Þorgeir Sigurðsson 131 32:50
Dagný Baldvinsdóttir 255 37:23
Unnur Jónsdóttir 256 37:25
11 3:26:03 Landsbanka- Þorsteinn Þorkelsson 32 28:16
sveitin Höskuldur Steinarsson 94 31:37
Sigurður Sigurgeirsson 147 33:14
Ingimundur Sigurmundsson 157 33:38
Stefán Georgsson 233 36:47
Jóhann Halldórsson 355 42:31
12 3:26:07 Fjölnir - B Þórey Gylfadóttir 127 32:43
Eiríkur Sigurjón Svavarsson 129 32:45
Hallgrímur Gröndal 180 34:19
Sara Kristjánsdóttir 197 35:04
Egill Þórir Einarsson 203 35:16
Árný Inga Pálsdóttir 212 36:00
13 3:27:08 Frískir Magnús Jóhannsson 30 28:08
Flóamenn Sigmundur Stefánsson 50 29:32
Markús Ívarsson 190 34:47
Eiríkur Ágúst Ingvarsson 253 37:19
Silja Dröfn Sæmundsdóttir 284 38:39
Helga Árný Baldursdóttir 287 38:43
14 3:27:16 Actavis Sindri Sigurjónsson 121 32:38
Ágústa Þóra Jónsdóttir 126 32:43
Jón Óskar Hinriksson 130 32:48
Jakob Valgeir Finnbogason 215 36:12
Þorlákur Ómar Guðjónsson 222 36:24
Aðalsteinn Leifsson 228 36:31
15 3:32:27 TKS Þóra Björk Hjartardóttir 116 32:26
Brynja Blumenstein 158 33:41
Rúna Hauksdóttir Hvannberg 185 34:25
Soffía Sveinsdóttir 224 36:27
Friðrik G Halldórsson 254 37:21
Margrét Jónsdóttir 276 38:07
16 3:38:28 Skafti og Steffan Iwersen 165 33:57
Skappppti Hlín Kristín Þorkelsdóttir 174 34:08
Guðrún Helga Jónasdóttir 225 36:28
Benjamín Sigursteinsson 236 36:52
Arnór Daði Benjamínsson 278 38:15
Berglind H Guðmundsdóttir 290 38:48
17 3:43:34 Laugaskokk - C Gunnar J Geirsson 216 36:12
Annabella Jósefsdóttir 241 36:57
Ellert Sigurðsson 242 36:58
Bryndís Óladóttir 245 37:00
Sævar Skaptason 246 37:01
Kristín Káradóttir 306 39:26
Til baka
 
 
Athugasemdir
 
 
Settu inn athugasemd:













 
Hlaupanámskeið hlaup.is - Turn
Sportvörur 200 * 160
Hvítt bil 10 á hæð
Könnun
Hvar keyptir þú síðast hlaupaskó ?
Íslensk verslun
Íslensk vefverslun
Erlend verslun
Erlend vefverslun
 
 
Hvítt bil 10 á hæð
Reykjavíkurmaraþon
 
© Allur réttur áskilinn. Birting á þessu efni á öðrum miðlum er óleyfileg nema með leyfi hlaup.is